บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 1120 ครั้ง

โปรแกรมบอล 03/07/2563

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 เอลเคเอสลอดซ์ 1 - 2 วิสล่า คราคอฟ 1-1

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

01:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
0 - 0
ไฮน์เดนเฮลม์

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

01:30 ชาร์ปบอร์ก 08 0 - 1 เอสเค บรานน์ 0-1

โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 ฮัมมาร์บี้ 1 - 0 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-0
00:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1 - 0 เอไอเค โซลน่า 0-0
00:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 1 - 2 ไอเคซิริอุสเอฟเค 1-0
00:00 โอเรโบร 0 - 0 ฮัคเค่น 0-0
00:00 เฮลซิงบอร์ก 0 - 1 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

01:30 เอฟซี ซิยง 0 - 2 ลูเซิร์น 0-1

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

00:30
เออิบาร์
0 - 2
โอซาซูน่า
00:30
เรอัล โซเซียดาด
2 - 1
เอสปันญ่อล
03:00
เรอัล มาดริด
1 - 0
เกตาเฟ่

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

00:30 ฮูเอสก้า 1 - 0 ลาส พัลมาส 1-0
01:00 อัลบาเซเต้ 1 - 1 เอดี อัลคอร์ค่อน 0-1
02:45 ราโย่ บาเยกาโน่ 0 - 0 มาลาก้า 0-0

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:30
อตาลันต้า
2 - 0
นาโปลี
02:45
เอเอส โรม่า
0 - 2
อูดิเนเซ่

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

00:00
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
3 - 1
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
02:15
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
4 - 0
ลิเวอร์พูล

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

23:30 พอร์ทสมัธ 1 - 1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

23:45 ปิซ่า 2 - 0 ชิตตาเดลล่า 1-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

07:00 Florida Tropics II 1 - 2 Sports Paradize Soccer Academy 1-1
18:00 Hellenic AC 4 - 1 University Azzurri FC 2-0
19:00 สโตรกิโน่ มอสโก 1 - 2 FC Tver 0-0
19:30 FC Isfara 2 - 0 FC Panjshir 2-0
19:30 FC Hulbuk 1 - 2 Ravshan Kulob 1-2
21:00 เอฟซี ซิโอนี่ 0 - 1 เอฟซี กากรา 0-0
22:05 กีไอร์มอต เอสอี 4 - 2 โมโนริ เอสอี 2-0
22:30 FC Vsetin 0 - 0 วาลาชเก เมซิริชี 0-0
22:30 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1 - 1 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0-1
23:50 เซนต์. อันนา แอม ไอเก้น 3 - 1 SV Feldbach 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:15 มัคคาบี้ เนทันย่า 0 - 1 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 0-1
00:15 แอชดอด เอ็มเอส 3 - 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 2-0
00:15 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1 - 0 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 0-0

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

22:59 เอฟซี ลวีฟ(N) 2 - 2 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-1

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

23:15 สเตด โลซาน อูชชี 2 - 2 วินเตอร์ทูร์ 1-1
23:15 วาดุซ 2 - 3 กราสฮ็อปเปอร์ 2-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

22:59 อาซาเน่ ฟุตบอล 1 - 4 ซองน์ดาล 1-1
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 4 - 3 Oygarden FK 1-2
22:59 ซทจอร์ดาล บริ้ง 2 - 3 เรนเฮล์ม ไอแอล 0-1
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล 1 - 0 รัวฟอส 1-0
22:59 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 2 - 1 เอฟเค เจิร์ฟ 0-1
22:59 โกรลุด 0 - 1 ลีลล์สตรอม 0-0
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 4 - 0 สตรอมเมน 3-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:00 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 1 - 0 ดินาโม บูคาเรสต์ 1-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

23:30 นาเอสเวด 0 - 1 โคลดิ้ง 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

23:30 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1 - 3 เอสวี ฮอร์น 1-1
23:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง 4 - 2 ออสเตรีย ลัสเตนัว 1-1

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

00:00 บาลิเคซิสปอร์ 0 - 5 คารากูมรัค 0-0
00:00 อิสตันบูลสปอร์ 0 - 1 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:45 ทแซร์สโค เซโล 1 - 4 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-2
22:45 โบเตฟ วราตซา 0 - 0 อาร์ดา 0-0

โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก

00:30 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1 - 3 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 0-0
00:30 ฮาโปเอล รามัต กาน 5 - 2 ฮาโปเอล ริซอน 3-1
00:30 คาฟร์ กาซิม 1 - 2 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0-1
00:30 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 3 - 0 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 3-0
00:30 ฮาโปเอล แอชเคลอน 0 - 3 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 0-2
00:30 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 0 - 0 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 0-0
00:30 ฮาโปเอล อฟูล่า 2 - 1 ฮาโปเอล นาซาเรท 1-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Carioca

03:30 มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ(N) 0 - 0 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-0
06:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1 - 0 มาดูเดดา 0-0
06:00 โวลตา เรดอนดา(N) 2 - 1 เรเซนเด้ อาร์เจ 0-0

โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก

45+วินาที บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 0 - 0 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี -

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 ตูกุมส์-2000 1 - 3 เมตต้า/ลู ริกา 0-3

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0 - 0 บันก้า การ์ซได 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 6 - 0 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 3-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

01:40 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2 - 0 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 0-0
22:40 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 2 - 1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

21:00 สลาเวีย โมซีร์ 3 - 1 ซลูตัสค์ 2-1
22:59 เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่ 3 - 3 ดินาโม เบรสต์ 0-2

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:59 ASK Bravo Publikum 1 - 2 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:59 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1 - 3 ปาร์ดูบีตเซ 0-2

โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก

21:00 อัล วาห์ดา 1 - 1 จาเบิลช 0-0
21:00 อัล จาอิส (SYR) 1 - 1 อัล ทาลิย่า 1-1
21:00 อัล คารามาห์ 1 - 1 อัล อิติฮัด 0-1
21:00 อัล นาวัล 1 - 2 อัล ฟูโตวา 0-0
21:00 อัล ซาเฮล 1 - 2 อัล วัทบา 0-0
21:00 เทชริน เอสซี 0 - 1 ฮัททีน 0-1
21:00 อัล-จาซีร่า 1 - 2 อัล-โชต้าดามัสกัส 1-0

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย คัพ

01:45 เคเอส กูเกซี 0 - 0 ตูตา เดอร์เรซ 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

01:00 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 0 - 2 ธอร์ อคูเรย์รี่ 0-2

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 ดินาโม ออโต 3 - 1 เอฟซี ฟลอเรชติ 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

22:59 พีเค-35 วานต้า (ญ) 0 - 0 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

18:30 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1 - 1 เพิร์ธ เอสซี 0-1

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 ดินาโม บาตูมี 1 - 1 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-0

โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

21:30 เนเวซิส 4 - 0 FK Minija 1-0
22:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 1 - 1 เอฟเค ทราไก 2 1-0
22:59 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0 - 1 เลียตาว่า โจนาว่า 0-1
22:59 ซิอัวลิอาย 0 - 4 Hegelmann Litauen 0-2

โปรแกรมบอล

22:00 มินยอร์ เพอร์นิค 2 - 1 Marek Dupnitza 2-1

โปรแกรมบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

17:00 เมโทรสตาร์ เอสซี 5 - 4 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 3-0
17:45 มอดบูรี่ เจ็ท 2 - 4 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 2-3
17:45 โครย์ดอน คิงส์ 3 - 3 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 2-2

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

02:15 กอเดรนเกอร์ 3 - 0 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 2-0
02:15 KF Fjallabyggdar 3 - 2 คาริ อัคราเนส 0-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

19:45 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 1 - 0 ไดนาโม ซามาร์คาด 1-0
19:45 โซรัซ FK อูลกัช 0 - 3 ทูรัน 0-2
19:50 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 4 - 0 ซามิน 1-0
20:00 ชูตัน กูซาร์ 2 - 0 อิสทิคอล เฟอกาน่า 2-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

02:15 เคฟลาวิค(ญ) 5 - 0 Augnablik Women 4-0
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 2 - 2 อัคราเนส(ญ) 1-1
02:15 Grotta Women 0 - 0 Afturelding/Fram (w) 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

01:30 เฟรม เรย์จาวิค (ยู 19) 3 - 2 เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) 1-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 ทีพีวี แทมเปเร่ 2 - 2 คาริเนน โปเจ็ท 2-1
22:59 แอตแลนติส 3 - 4 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 2-1
22:59 คิอิสโต้ วาซ่า 0 - 3 จีบีเค คอคโคล่า 0-2

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

21:00 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี 0 - 0 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-0

โปรแกรมบอล FFSA WPL

15:45 เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) 1 - 0 Fulham United (W) 1-0
15:45 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 0 - 1 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
17:45 เวสท์ อดิเลด (ญ) 1 - 0 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 0-0
17:55 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 1 - 8 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) 1-2

โปรแกรมบอล FFSA SLR

15:30 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 3 - 2 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 0-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

00:15 เอฟซี เอสพู 2 1 - 1 เอฟซี ฟินน์ครูด 1-0
22:00 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 1 - 1 BK-46 Karis Karjaa 0-1
22:15 FC Inter Tel Aviv 1 - 0 TPS Turku II 1-0
22:30 LaPa 2 - 1 ซูเดท 1-0
22:30 ฟูทูร่า ปอร์โว 4 - 1 PKKU II 2-0
22:30 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 1 - 1 ตูยูซูล่า 1-1
22:30 มาพีเอส มาส์คู 1 - 0 SC Wolves 0-0
22:59 LehPa Kontiolahti 0 - 1 AC Barca 0-0
22:59 Pato 0 - 3 ปาลโล่ ซีปอร์ท 44 0-0
22:59 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 4 - 0 เอฟซี โพฮู 3-0
22:59 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 3 - 2 Aifk Turku 1-1
23:15 เอฟซีคอนตู 5 - 0 โจกีแลน กีซ่า 2-0
23:15 พอนนี่สตาร์เกท 0 - 3 เอฟซี คุไซซิ 0-1
23:15 ซาปา 3 - 1 พุยยุ เฮลซิงกิ 0-0
23:15 เฮอร์โต 1 - 1 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 1-1
23:25 คาพา 3 - 0 ทิคก้า 1-0
23:45 คิงส์ คัวปิโอ 2 - 2 พีเค-37 0-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild

03:00 Bjorninn 3 - 0 Stokkseyri 2-0
03:00 Skautafelag Reykjavikur 4 - 2 อลาฟอสส์ 3-1

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง

17:00 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 2 - 0 เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) 1-0
17:30 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 2 - 1 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 0-1
20:00 เอฟเค โกโรเดย่า(สำรอง) 0 - 0 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 0-0
20:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 1 - 2 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล

22:00 Kosova Vushtrri 2 - 2 เคเอส ฟลามัวร์ทารี่ วโลรี่ 2-2

โปรแกรมบอล

22:59 FK Kauno Zalgiris (w) 0 - 3 กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล

8วินาที Savinest Sanna Indoor Soccer 0 - 0 North Taishan indoor football -

โปรแกรมบอล

19:35 AGMK (w) 4 - 0 Andijan Women 2-0

โปรแกรมบอล 03/07/2563



โปรแกรมบอลFFSA SLR, FFSA WPL, กระชับมิตร คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, ตุรกี 2 Ligi A, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, บราซิล Campeonato Carioca, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลารุสลีกสำรอง, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, สเปน ลาลีกา 2, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สิงคโปร์ ลิก, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อิตาลี เซเรีย บี, อิสราเอล Leumit ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย คัพ, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19,