บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 2450 ครั้ง

โปรแกรมบอล 16/02/2563

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:40 ลานุส 1 - 1 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-0
05:40 ริเวอร์เพลท 1 - 0 บานฟิลด์ 1-0
07:50 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0 - 4 โบคา จูเนียร์ส 0-2

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

20:30 ซังค์ พอลเท่น 2 - 2 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0-0
20:30 สตวร์มกราซ 1 - 2 แมตเตอร์สเบิร์ก 0-2
22:59 ราปิด เวียนนา 2 - 0 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 2-0

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

20:30 รอแยล อันท์เวิร์พ 1 - 1 ชาเลอร์รัว 1-0
00:00 ราซิ่ง เกงค์ 1 - 3 สตองดาร์ด ลีแอช 0-2
02:00 ซูลเต้ วาเรเกม 1 - 2 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

18:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0 - 0 โคโรน่า คีลเซ่ 0-0
21:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 0 - 1 วิสล่า คราคอฟ 0-0
23:30 คราโคเวีย คราคอฟ 2 - 1 เลช พอซนาน 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

18:00 ซอนเดอร์ไจสกี 3 - 1 โฮโบร 2-0
20:00 ซิลเคบอร์ก 0 - 2 อัลบอร์ก 0-0
00:00 โอเดนเซ่ บีเค 0 - 2 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0-1

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30
โคโลญจน์
1 - 4
บาเยิร์น มิวนิค
00:00
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
0 - 0
ชาลเก้ 04

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 2 โฮลสไตน์ คีล 0-1
19:30 ดาร์มสตัดท์ 1 - 0 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-0
19:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 1 - 1 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1-0

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

21:00
โอลิมปิก ลียง
1 - 1
สตารส์บูร์ก
22:59 แบรสต์ 3 - 2 แซงต์ เอเตียน 3-0
22:59 แร็งส์ 1 - 0 แรนส์ 0-0
03:00
ลีลล์
1 - 2
โอลิมปิก มาร์กเซย

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

18:15 วิเทสส์ อาร์นเฮม 4 - 2 เอสซี ฮีเรนวีน 2-2
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1 - 2 โกรนิงเก้น 0-2
20:30
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
3 - 0
อาร์เคซี วาลไวก์
22:45 วิลเลม 2 1 - 1 อูเทร็คท์ 0-1
22:45
พีอีซี ซโวลล์
3 - 4
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

20:30 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 3 - 0 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:00 มาริติโม่ 3 - 0 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-0
22:00 เบาวิสต้า เอฟซี 1 - 2 เบเลเนนส์ 0-1
00:30
วิตอเรีย กิมาไรส์
1 - 2
ปอร์โต้
03:00 ฟามาลิเคา 1 - 1 อาเวส 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:00 เซอร์เวตต์ 4 - 1 เอฟซี ซูริค 1-0
22:00 ลูเซิร์น 1 - 0 เซนต์ กัลเลน 1-0
22:00 ลูกาโน 2 - 1 ยัง บอยส์ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

19:00 อเบอร์ดีน 1 - 2 เซลติก 1-1
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1 - 0 ลิฟวิงสตัน 0-0
23:30 คิลมาร์น็อค 1 - 2 ฮิเบอร์เนี่ยน 1-2

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 อลันยาสปอร์ 0 - 1 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-0
20:00 แทร็บซอนสปอร์ 2 - 1 ชีวาสสปอร์ 2-0
22:59
กาลาตาซาราย
1 - 0
เยนิ มาลัตยาสปอร์

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

18:00
เซบีย่า
2 - 2
เอสปันญ่อล
20:00
เลกาเนส
0 - 0
เรอัล เบติส
00:30
แอธเลติก บิลเบา
0 - 1
โอซาซูน่า
03:00
เรอัล มาดริด
2 - 2
เซลต้า บีโก้

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

20:00 พานาธิไนกอส 3 - 1 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 2-0
22:15 สโกดา ซานธี 0 - 0 เลเมีย 0-0
22:15 โวลอส เอ็นเอฟซี 0 - 1 แอสเตราส ตริโปลิส 0-0
00:30 อาริส ซาโลนิก้า 0 - 1 เออีเค เอเธนส์ 0-1

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

18:00 ฟูเอนลาบราดา 0 - 1 ซีดี ลูโก้ 0-0
18:00 มิรานเดส 1 - 1 อัลบาเซเต้ 1-1
22:00 คาดิส 0 - 1 มาลาก้า 0-0
00:15 พอนเฟร์ราดิน่า 0 - 0 เอซเตรมาดูรา 0-0
00:15 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0 - 2 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0-1
02:30 เตเนริเฟ่ 0 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-0

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

18:30
อูดิเนเซ่
0 - 0
เวโรน่า
21:00
ซัสเซาโล่
0 - 1
ปาร์ม่า
21:00
ซามพ์โดเรีย
1 - 5
ฟิออเรนติน่า
21:00
ยูเวนตุส
2 - 0
เบรสชา
00:00
กาญารี่
0 - 1
นาโปลี
02:45
ลาซิโอ
2 - 1
อินเตอร์ มิลาน

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

21:00
แอสตัน วิลล่า
2 - 3
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
23:30
อาร์เซน่อล
4 - 0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

21:00 โฟรซิโนเน่ 1 - 0 เปรูจา 0-0
21:00 เครโมเนเซ่ 5 - 0 ทราปานี่ 2-0
03:00 เอ็มโปลี 2 - 1 ปิซ่า 0-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

09:00 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 0 - 1 โคลัมบัส ครูว์ 0-0
11:00 Kingborough Lions Reserves 1 - 1 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 1-0
13:00 รอคเดลซิตี้ซัน 0 - 0 เซนต์จอร์จ 0-0
13:30 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 0 - 2 นิวทาวน์อีเกิลส์ 0-1
14:00 บรอดบีชยูไนเต็ด 0 - 2 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 0-2
14:10 ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ 1 - 2 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0-1
14:30 ทรานส์ นาร์ว่า 1 - 1 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-0
15:00 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 0 - 2 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 0-0
15:00 FK Velka Maca 5 - 5 MSK Kralova pri Senci 4-2
15:00 Lokomotiva Devinska Nova Ves 0 - 1 Lamac 0-0
15:00 FK Sremcica 3 - 0 FK Lokomotiva Beograd 3-0
15:15 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 2 - 1 สปิริต เอฟซี 1-0
15:15 Klasiko FC 0 - 3 KL Rovers 0-2
15:30 Minerva Punjab FC รอ รีล แคชเมียร์ เอฟซี
15:50 สโตรกิโน่ มอสโก 3 - 1 คแวนท์ ออบนินส์ค 0-1
16:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ 8 - 0 มอร์เลย์ วินด์มิลส์ 3-0
16:00 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 2 - 4 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1-1
16:00 Murdoch University Melville FC (W) 3 - 1 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 1-0
16:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 3 - 1 ยัง ไลอ้อนส์ 1-1
17:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) รอ เอทีเอสวี แอร์ลังเกน
17:30 เอฟซี ฮาเนา 93 2 - 3 บาเยิร์น อัลเซนัว 1-2
18:00 สตีรลิง ไลออนส์ 2 - 2 Murdoch University 0-0
18:00 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 5 - 2 Kelmscott Roos SC 3-0
18:00 โอเอฟเค เบลเกรด 6 - 0 FK Dunav Stari Banovci 4-0
18:00 สปาร์ตัก มอสโก 3 - 1 อรารัต เยเรวาน 1-1
18:55 Usv Ragnitz 4 - 4 SV Kaindorf 2-1
19:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 2 - 0 สเตล โจร์เพลแลนด์ 1-0
19:00 รูบิน คาซาน 5 - 0 สลาเวีย โมซีร์ 3-0
19:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 2 - 2 เอฟซี โคเปอร์ 2-1
19:45 เทบีย์ไอเอส 4 - 1 เอ็นสเคเด้ไอเค 1-1
20:00 Albania Women'sU17 5 - 2 มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17 3-1
20:00 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 2 - 2 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 0-1
20:00 เอสเบิร์ก รอ ยูนิโก้
20:00 โดซา ดรามัส 1 - 0 พลาทานิแอส เอฟซี 0-0
20:00 ชาเนีย เอฟซี รอ เออี คาไรสคาคิส
20:00 คัลมาร์ รอ เฮอฟอล์จ โคเก้
20:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 6 - 0 โอลเดนเบอร์ก 0-0
20:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 1 - 0 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0-0
20:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล รอ FC Teutonia 05
20:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 2 - 0 SV Eichede 0-0
20:00 เมตต้า/ลู ริกา 1 - 0 เอฟซี มาร์ดู 0-0
20:00 Kajjansi Utd 0 - 1 เอสซี วิลล่า 0-1
20:10 กอนเซนไฮม์ 3 - 2 FC Eddersheim 1-2
21:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 3 - 2 ยูเมีย เอฟซี 2-0
21:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 2 - 0 ฟอร์ซไฮม์ 1-0
21:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 3 - 0 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 2-0
21:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0 - 2 ออร์ดาบาซี่ย์ 0-1
21:00 ฟลาเมงโก(N) 3 - 0 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-0
21:30 ดนีปรอ-1 2 - 1 ดินาโม บาตูมี 1-0
22:00 พาส เจียนนิน่า 5 - 1 อโพลลอน สมายร์นิส 3-0
22:00 โมลด์ 1 - 0 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-0
22:00 ไวกิ้ง เอฟเค 3 - 2 เอฟเค เจิร์ฟ 2-1
01:30 เซอร์จิเป้ เอสอี รอ โอลิมปีโก อีซี อีตาบานินฮา
02:00 SE Pontaporanense รอ Mara Kaj
03:00 Tapajos 1 - 2 คาสแตนฮาล พีเอ 1-1
03:00 ทัลซ่า รัฟเนค 1 - 1 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1-0
05:30 ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา 2 - 1 CA Brown San Vicente 2-0
05:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2 - 2 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
06:30 Liniers Bahia Blanca 5 - 0 CA Colegiales Tres Arroyos 1-0
07:00 เรอัล โมนาร์ช รอ Omaha
16:46 แนชวิลล์ เอฟซี 3 - 1 เอฟซี ซินซินเนติ 0-0
15:55 อัสติน โบลด์ 2 - 2 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก คัพ

12:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 5 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 2-0
12:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 0 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-0
12:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 5 - 2 เวกัลตา เซนได 3-2
12:00 สากัน โตสู 0 - 3 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-1
12:00 โยโกฮามา เอฟซี 0 - 2 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-1
13:00 เซเรโซ โอซาก้า 4 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-1
13:00 โชนัน เบลมาเร่ 1 - 0 โออิตะ ตรินิต้า 0-0
13:00 กัมบะ โอซาก้า 0 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 3 - 0 ฮาโปเอล รานาน่า 1-0
01:15 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 3 - 0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0-0

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

21:00 ลัวซานนี สปอร์ท 1 - 0 อารัว 0-0
21:00 วาดุซ 0 - 0 เคียสโซ 0-0
21:00 วินเตอร์ทูร์ 1 - 0 สเตด โลซาน อูชชี 1-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:00 เซ็บซี่ 0 - 1 โบโตซานี่ 0-0
01:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 - 1 สเตอัว บูคาเรสต์ 1-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1 - 1 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-1
22:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 3 - 0 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

18:00 เคซิโอเรนกูคู 2 - 0 อัลเตย์สปอร์ 1-0
20:30 บูร์ซาสปอร์ 2 - 1 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 2-0
20:30 คารากูมรัค 2 - 1 กิริซันสปอร์ 1-0
22:59 บาลิเคซิสปอร์ 0 - 5 อิสตันบูลสปอร์ 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

17:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 2 - 0 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-0
19:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0 - 0 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-0
22:00 เอฟซี ดูนาฟ รูส 0 - 2 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0-1

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

20:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 3 - 0 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-0
21:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0 - 0 เอฟเค เซนิก้า 0-0
21:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0 - 0 สโลวาน บราติสลาวา 0-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 1 - 0 ดินาโม ซาเกร็บ 0-0
23:30 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0 - 0 ริเยก้า 0-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:30 โอปาว่า 0 - 3 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0-0
22:59 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1 - 0 สลาเวีย ปราก 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

22:00 เคเอสซี โลเคอเรน 0 - 2 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 0-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1 - 2 ครูซ อาซูล 1-2
06:00 เนกาซ่า 2 - 3 กัวเรตาโร่ เอฟซี 1-2
07:45 ซานโตส ลากูน่า 2 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

20:30 วิโบเนเซ่ 3 - 2 วิเทอเบเซ่ 2-0
21:00 บิสเซลเย 1913 0 - 1 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 0-0
21:00 คาตาเนีย 0 - 0 เรจจิน่า 0-0
21:00 คาตันซาโร่ 1 - 1 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 1-1
21:00 โคโม 0 - 1 โอลเบีย 0-1
21:00 มอนซ่า 1912 1 - 2 ยูเวนตุส(ยู 23) 1-0
21:00 โปร ปาเทรีย 0 - 1 อาเรสโซ่ 0-1
21:00 คาร์ปิ 3 - 0 ปิอาเชนซา 2-0
21:00 เฟอรัลพิซาโล 3 - 3 กุบบิโอ 1-2
21:00 ไอโมเลเซ่ 1 - 4 เชเซน่า 0-2
21:00 ปาโดวา 0 - 1 เฟอร์มาน่า 0-0
21:00 ซุดติโรล อัลโต้ 2 - 0 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 1-0
21:00 ตริเอสติน่า 4 - 0 วิส เปซาโร 2-0
23:30 อเวลลิโน่ 0 - 0 คาเวเซ่ 0-0
23:30 บารี 3 - 0 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 2-0
23:30 ปากาเนเซ่ 3 - 1 ไรติ 2-1
23:30 โปเทนซ่า 2 - 2 แรนเด 1-1
23:30 แตร์นาน่า 0 - 2 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 0-1
23:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 1 - 0 โนวาร่า 0-0
23:30 อาเลซซานเดรีย 2 - 1 เลชโก้ 2-0
23:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 2 - 1 โปร เวอร์เซลลี่ 1-0
23:30 ปิสโทลเซ่ 1 - 1 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0-0
23:30 ปอนเทเดร่า 0 - 2 เจียน่า เออมินิโอ 0-0
23:30 วิเชนซ่า 0 - 0 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0-0
23:30 แซมเบเนเดทเซ่ 1 - 2 ราเวนน่า 1-1

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

23:10 อินเวอร์เนสส์ 2 - 1 กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21) 1-1

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:15 คาซ่า เพีย เอซี 1 - 3 ปอร์โต้ บี 0-2
22:00 เอสแอล เบนฟิก้า บี 2 - 0 โควา พีดาเด้ 1-0
22:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0 - 1 อคาเดมีโค วิสุ 0-0
00:15 เอสซี เฟยเรนเซ่ 3 - 1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1-1

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 เออีเอล ลิมาสซอล 1 - 1 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1-1
22:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 3 - 2 เนีย ซาลามิส 2-2
22:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 0 - 1 เออีเค ลาร์นาคา 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 คิสสามิกอส 5 - 1 เออี คาไรสคาคิส 3-0

โปรแกรมบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20

05:30 กูยาน่า (ยู 20) รอ Montserrat U20

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista

02:00 พัลไมรัส 3 - 1 มิราสโซล 0-0
05:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0 - 0 ซานโตส 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Carioca

02:00 เบาวิสต้า อาร์เจ 1 - 1 โวลตา เรดอนดา 1-0
05:30 อเมริกาโน่ อาร์เจ 2 - 0 อเมริกา อาร์เจ 1-0

โปรแกรมบอล อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

22:59 เอล อิสไมลี่ 1 - 0 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท 2 - 2 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1-2
05:30 ซีเอ เรนติสตัส(N) 2 - 0 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0-0
06:00 เซอร์โร ลาร์โก 1 - 0 ดานูบิโอ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เดป.ซาน มาร์ติน 1 - 2 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 1-0
03:30 เอฟบีซี เมลการ์ 1 - 0 สปอร์ติ้งคริสตัล 0-0
05:45 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 1 - 1 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1-1

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 0 - 2 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-1
04:05 เอ็นบิกาโด เอฟซี 4 - 0 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 3-0
06:10 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0 - 0 อ็องเซ่ กัลดาส 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

12:00 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 0 - 1 บริสแบน โรว์ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 แบล็ค ลีโอพาร์ด 0 - 1 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-0
20:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 3 - 2 เคป ทาวน์ ซิตี้ 2-1

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 เคเอส บีริซ บอลช์ 1 - 1 เคเอส กูเกซี 0-1
20:00 เคเอฟ ลาซี 1 - 3 ปาร์ติซานี ทิราน่า 1-2
20:00 ลุฟเตอตารี่ 0 - 1 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 0-1
22:59 ตูตา เดอร์เรซ 3 - 1 วัลลัซเนีย 2-1

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 3 - 2 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 1-1
01:00 เฟร์ ราเบท 2 - 1 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-0

โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

21:00 Small Town FC 0 - 2 LISCR FC 0-1

โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 0 - 1 ยูเอส เบน กัวเดน 0-0
20:00 ยูเอส ทาทูอิน 1 - 0 เอเอส ซอลิแมน 1-0
20:00 คลับ แอฟริเคน 0 - 0 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 0-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด รอ เนิร์น เคาน์ตี้

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 KF Beslidhja Lezhe รอ Burreli

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 โซล เดอ อเมริกา 3 - 1 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 2-0
06:15 โอลิมเปีย อาซันซิออง 4 - 0 12 de Octubre 1-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:00 คาราคาส เอฟซี 4 - 0 ซูเลีย เอฟซี 1-0
03:00 การาโบโบ เอฟซี 0 - 0 โมนาคัส เอสซี 0-0
04:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0 - 0 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 0-0
04:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 2 - 1 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 1-1

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ 1 - 2 เอฟเค สเกนดิจา 79 1-1
20:00 เรโนวา 0 - 1 ซิเล็กส์ 0-1
20:00 FC Struga Trim Lum 0 - 1 ราบ็อตนิคกี้ 0-1
20:00 เอฟเค ชคูปิ 2 - 0 โบเรค เวเลส 0-0

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:00 โคเบรซอล 1 - 1 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1-1
07:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 1 - 2 คูริโก้ ยูนิโด 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

03:00 วิลล่า ดาลมิเน 1 - 2 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 1-0
03:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 1 - 2 เดปอร์ตีโบ โมรอน 0-2
03:30 กิมนาไซ เมนโดซ่า 1 - 0 เอลมาโกล 0-0
03:40 นูเอว่า ชิคาโก้ 1 - 1 เทมเปอร์ลีย์ 0-1
05:00 เบลกราโน่ 1 - 1 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0-1
05:30 ซาร์เมียนโต้ 2 - 1 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

13:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 4 - 2 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 2-1
14:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 0 - 3 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:30 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 0 - 1 เฟลอรี่ 91 (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 2 - 3 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 2-1
20:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 0 - 4 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-3
20:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 5 - 0 โคโลญจน์ (ญ) 3-0
20:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 0 - 3 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 0-0
20:00 เอสซีซันด์(ญ) 0 - 2 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อียิปต์ คัพ

19:00 วาดี้ เดกลาเอสซี(N) 1 - 2 เอฟซี มาสร์ 0-1

โปรแกรมบอล FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 10 - 0 อิปสวิช (ญ) 3-0
21:00 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 0 - 1 เบอร์มิงแฮม (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เฮเรดิอาโน 3 - 3 เอดี ซาน คาร์ลอส 1-0
00:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1 - 0 ลิมอน เอฟซี 0-0
00:00 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ 2 - 0 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1-0
04:00 Jicaral 0 - 0 กัวดาลูเป เอฟซี 0-0
06:10 ซานโตส เด กัวปิเลส 0 - 1 อลาจูเรนเซ่ 0-0

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 ซีดี ฟาส 2 - 1 Jocoro FC 1-1
04:15 Independiente San Vicente 1 - 1 ซีดี ซอนโซนาเต 0-1
04:15 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0 - 1 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 0-1
04:30 Once Municipal 0 - 0 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 0-0

โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:00 Muhlenbach Sandzak 2 - 2 Racing Beirut 1-2

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 บัลซาน เอฟซี 1 - 3 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0-0
22:00 วัลเล็ตตา เอฟซี 1 - 4 บีร์คีร์คารา เอฟซี 1-3

โปรแกรมบอล โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก

09:00 ABM Galaxy 4 - 1 Hienghene Sport 2-0
12:00 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี 2 - 1 เฮคารี่ เซ้าท์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 มาราธอน 5 - 2 พลาเทนเซ่ 3-1
04:30 ซี.ดี. รีล เด มินัส 1 - 0 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 0-0
04:30 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 2 - 2 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 2-0

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

00:30 แอนติกา จีเอฟซี 1 - 1 ซีเอสดี มูนิชิปัล 0-0
03:30 กัวสตาโตยา 0 - 0 คลับ เซลาจู เอ็มซี 0-0
07:00 ซีดี มาลากาเตโก 0 - 3 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 0-1

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

18:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 3 - 3 เลบันเต(ฟุตซอล) 1-2

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 รีล โปโตซี่ 4 - 1 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-1
02:00 Real Santa Cruz 1 - 5 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1-2
04:15 เดอะ สตรองเกสต์ 1 - 0 Atletico Palmaflor Vinto 0-0
06:30 บลูมมิ่ง 2 - 1 โบลิวาร์ 1-1

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล 2 - 1 ปอร์โต วิ โฮ 1-0
03:15 กวายากิล ซิตี้ 4 - 1 โอลเมโด้รีโอบัมบา 0-1
05:45 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0 - 0 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:30 ซาบาลี 3 - 1 เอฟเค กาบาล่า 0-1
22:00 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 3 - 1 เคสลา เอฟเค 2-0

โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:10 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 3 - 2 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 2-1
10:30 St. Albans Saints U20 2 - 2 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1-1

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

18:00 เจนัว(เยาวชน) 3 - 0 คิเอโว่(เยาวชน) 2-0

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

19:00 ซวิคเกา 1 - 0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0-0
20:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1 - 1 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0-1

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 1 - 0 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1-0
18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 2 - 0 ตราด เอฟซี 1-0
19:00 ชลบุรี เอฟซี 2 - 0 ระยอง เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียสตรีลีก

11:30 เพิร์ท กลอรี่(ญ) 4 - 2 บริสแบน โรว์(ญ) 3-1
12:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 0 - 4 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) 0-2
12:00 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) 3 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

02:45 Police Service of Northern Ireland FC รอ Ballyclare Comrades

โปรแกรมบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi

16:00 Hakkarigucu SK Women รอ KDZ Ereglispor Women
16:00 อาเหม็ดสปอร์(ญ) รอ กิเรคเบอร์นู (ญ)
16:00 Fomget Genclik (W) 2 - 7 เอแอลจี สปอร์(ญ) 1-5
16:30 อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) 4 - 2 Fatih Vatan Spor (w) 2-0
18:30 Adana Idmanyurduspor Women 2 - 3 เบซิคตัส(ญ) 1-3

โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1

15:30 มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ 1 - 0 รีล แคชเมียร์ เอฟซี 1-0
18:30 ทีอาร์เอยู เอฟซี 0 - 0 เจนไน ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

18:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค 5 - 0 ไอเอฟ เวสตรี 2-0
21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์(N) 5 - 0 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 3-0
22:00 แมกนิ(N) 0 - 5 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 0-2

โปรแกรมบอล BSWCP

16:30 Grasshopper Club Zurich Beach 4 - 8 Alanya Beledyie Spor Beach 0-0
17:45 เลวานเต้ ยูดี ฟุตบอล ชายหาด 5 - 4 ฟลาเมงโก (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
19:00 ราซิ่ง คลับ(ฟุตบอลชายหาด) 8 - 7 CA Ituzaingo Beach 1-3
19:15 Tokyo Verdy Beach 2 - 6 บีเอสซี โลโคโมทีฟ(ฟุตบอลชายหาด) 1-3
20:20 Ferro Carril Oeste Beach 2 - 8 Acassuso Beach 0-0
20:30 สปอร์ติ้ง บราก้า (ฟุตบอลชายหาด) 8 - 3 สปาร์ตัก มอสโก(ฟุตบอลชายหาด) 4-0
21:40 Huracan Beach 6 - 8 ซีเอ โรซาริโอ เซ็นทรัล(ฟุตบอลชายหาด) 3-5
02:00 CU Deportivo Provincial Beach 4 - 12 Argentino de Rosario Beach 0-0
03:20 บาร์รากัส เซ็นทรัล(ฟุตบอลชายหาด) 6 - 4 บัวโนสไอเรสซิตี้(ฟุตบอลชายหาด) 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

10:00 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1 - 1 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1-1
01:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 - 0 เวนาโดส เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

18:00 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 0 - 1 เซนต์ จูเลีย 0-1
20:00 เอฟซี ออร์ดิโน 0 - 2 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 0-0
22:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 5 - 0 แอทเลติก เอสคาลเดส 2-0
00:00 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 2 - 0 ซีอี คาร์โรอิ 1-0

โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:15 เมลคิยา 2 - 0 ซิทรา 1-0
22:15 อัล ทัดมัน 0 - 1 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 0-0

โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

17:45 บาดราน เอฟซี 4 - 3 แคชไค 3-0

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 0 - 1 ทีเอส กาแล็กซี่ 0-0
20:30 ริชาร์ดส์ เบย์ 0 - 1 โจโม คอสมอส 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 เอร์มิส อราดิปปู รอ Onisilos Sotiras
20:00 โอโมเนีย อราดิปปู 0 - 0 AE Zakakiou 0-0
20:00 Dignis Yepsonas 1 - 5 อัลกิ โอโรกลินี 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

03:00 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 3 - 1 ซาคาชิสพาส 1-1
03:00 ทริสแทน ซัวเรส 2 - 1 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 0-0
03:00 ฟลานเดรีย 3 - 1 Talleres Rem de Escalada 0-0
03:00 ซีเอ ซาน มิเกล 0 - 0 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 0-0
03:15 อัล คิว ซา 2 - 1 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1-0

โปรแกรมบอล Kuwait 1st Division League

22:10 ไคตัน 1 - 0 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 0-0
22:10 อัล ซาลิบิคัท 2 - 1 Burgan SC 1-1

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

17:00 เอ็มซี โอราน (ยู21) 4 - 1 AS Ain Mlila U21 2-0
18:00 บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์ ยู21 1 - 1 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี 2 - 0 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 2-0
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 1 - 2 อควายูไนเต็ด 0-1
22:00 อิฟานยี่ ยูบัช 3 - 1 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 2-1
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 5 - 0 อะดามาวา ยูไนเต็ด 3-0
22:00 เคโน พิลเลร์ส 1 - 0 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 1-0
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด 1 - 1 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1-1
22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด 2 - 0 Akwa Starlets 1-0
22:00 วิคกิ ทัวร์ริส 4 - 0 โลบี สตาร์ส 2-0
22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 จิกาวา โกลเด้น สตาร์ 0-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:30 เลกาเนส บี 2 - 0 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 1-0
17:15 ซีดี ซานตูนซี่ 3 - 1 เอสดี ดิวส์โต 2-1
17:30 Recambios Colon CD 1 - 2 Atzeneta UE 1-1
17:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 2 - 0 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 1-0
17:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 1 - 0 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1-0
17:30 CD อิเยร์กาส 1 - 1 ยูบี คอนเควนเซ่ 0-0
17:30 ลัวเซเตนเซ่ 3 - 1 ซีดี บินิสซาเลม 1-0
17:30 เอสเอฟซี มิเนอร์วา 4 - 0 EG El Palmar 0-0
17:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 1 - 0 San Juan de Mozarrifar 0-0
17:30 ซีดี บาสโคเนีย 1 - 2 ปาเซ เคอี 0-0
17:30 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 1 - 2 โนเวลด้า ซีเอฟ 0-1
17:45 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 2 - 0 Barreda Balompie 2-0
18:00 CD Azuaga 0 - 1 เอซเตรมาดูรา บี 0-0
18:00 ซีดี เมียยาดาส 1 - 2 โอลิเวนซา เอฟซี 0-0
18:00 CD Rota 1 - 0 CD Pozoblanco 0-0
18:00 โคเรีย ซีเอฟ 2 - 1 ซีดี ซาน โรเก้ 1-0
18:00 SD Portmany 0 - 0 คอนสตานเซีย 0-0
18:00 Lorca FC 3 - 1 ฟิวดัส เด มุลเซีย 1-0
18:00 คาเซเรโน่ 1 - 2 วิลล่าโนเวนเซ่ 0-1
18:00 CD Calamonte 4 - 1 CF Trujillo 2-0
18:00 ซีดี มอนติโฆ่ 3 - 2 เจเรซ 2-1
18:00 UP Plasencia 3 - 1 อีเอ็มดี อคุยชาล 0-0
18:00 Comillas 2 - 2 ออร์ฟาโร 2-0
18:00 CD Cuarte Industrial 3 - 0 CD Valdefierro 1-0
18:00 Atletico Ibanes 1 - 1 CD Torrijos 0-1
18:00 ซีดี โควาดอนก้า 2 - 1 กัวดาล 2-1
18:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 2 - 0 CD Vallobin 0-0
18:00 คลับ เซียโร 2 - 3 ซีดี พราวิอาโน 1-1
18:00 ซีอี ยูโรปา 2 - 1 ยูอี ฟิกูเรส 0-1
18:00 EC Granollers 1 - 2 เอฟซี วิลาฟรานกา 1-0
18:00 ซานแอนดรู 1 - 0 ยูอี แซนท์ส 0-0
18:00 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 3 - 1 ซีดี โรด้า 2-0
18:00 ดีเอวี ซานต้า อน่า 2 - 1 CD El Alamo 1-0
18:00 Flat Earth FC 2 - 0 ปาร์ลา เอสคูเอลา 2-0
18:00 มอสโตเรส 4 - 1 ED Moratalaz 0-0
18:00 UD Socuellamos 1 - 1 UD Almansa 0-1
18:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 1 - 1 อัลคอร์ค่อน บี 1-1
18:00 CD Azuqueca 2 - 1 CD Madridejos 0-0
18:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1 - 1 SAD Villaverde San Andres 0-0
18:00 โลญ่า ซีดี 4 - 1 เบเลซ ซีเอฟ 2-0
18:00 Maracena 0 - 1 CD Huetor Tajar 0-0
18:00 เรอัล เอวิเลส 1 - 1 SD Lenense 0-0
18:00 CE Manresa 0 - 1 ยูเอ ฮอร์ต้า 0-0
18:00 Saint Chris 1 - 3 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 0-0
18:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0 - 0 แอตเลติโก้ ปินโต้ 0-0
18:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 รอ เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส
18:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 2 - 2 กอมโปสเตลา 0-0
18:15 U.M. Escobedo 2 - 2 ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ 0-0
18:30 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 1 - 1 ซีเอฟโซลเลอร์ 0-0
18:30 โคนิล ซีเอฟ 2 - 1 เฆเรซ เดปอร์ติโว 0-0
18:30 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 0 - 1 จี.เซโกเบียน่า 0-0
18:30 เมลียา ซีดี 0 - 2 ซีดี เอล ปาโล 0-1
18:30 ซิลวา เอสดี 2 - 1 Arosa Sociedad Cultural 0-0
19:00 ลันซาโรเต้ 1 - 1 ยูดี ทามาราเซเต้ 0-0
19:00 ซีดี เมนซาเจโร่ 4 - 1 แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ 0-0
19:00 โพลโวลีน 3 - 0 Arenteiro 1-0
19:00 คลับ มาริโน่ 2 - 1 CD Union Puerto 2-0
19:00 เตเนริเฟ่ 2 2 - 1 Tenisca 0-0
19:00 อัลโคเบนดาส สปอร์ต 1 - 1 Torrejon CF 0-0
19:30 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 1 - 3 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0-0
22:00 ซีดี อัลกูไนโน 2 - 0 CD Villegas 0-0
22:00 CD Colunga 3 - 1 คอนดัล ซีเอฟ 0-0
22:30 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 2 - 1 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 1-1
22:30 กัลโลเวรา รอ เอฟซี คาร์ตาจีนา บี
22:30 ยูดี ลอส กราเลส 1 - 1 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา 1-1
22:30 Mazarron CF 2 - 1 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 2-1
22:30 ซีดี คอแรลลาโน 0 - 0 Lourdes 0-0
22:30 CA River Ebro 2 - 0 Calahorra B 0-0
22:30 CP Calasancio 0 - 2 Casalarreina 0-1
22:30 CD Pradejon 0 - 1 ยูดี โลโกรนเยส บี 0-0
22:30 CD Binefar 3 - 1 CD Villanueva 1-1
22:30 SD Borja 1 - 0 CF Calamocha 0-0
22:30 เบรีย 2 - 0 เบลล์บริดเจท 0-0
22:30 CD Robres 0 - 2 อูเตโบ เอฟซี 0-0
22:30 ซีเอ มอนซอน 1 - 1 ยูดี ฟราก้า 0-0
22:30 ซีดี ซารีเนนา 0 - 1 Barbastro 0-0
22:30 เอสดี ทาราซอนนา 2 - 0 เอดี อัลมูร์เดวา 0-0
22:30 ลาโซลาน่า 1 - 0 Villacanas 1-0
22:30 CD Llanes 0 - 2 ซีดี ทุยล่าร์ 0-0
22:30 CD Mosconia 0 - 2 อูรากา 0-0
22:30 SD Torina 1 - 1 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 0-0
22:30 เบโรรีล บูปันซา 1 - 1 บูร์โกส เปอเมซาส 0-1
22:30 CSD Arzua 0 - 1 ยูดี โซโมซาส 0-0
22:30 Racing Villalbes 1 - 1 Paiosaco 0-0
22:45 Murchante 3 - 0 CD Baztan 0-0
22:45 UD Llanera 2 - 1 ยูซี เซียราส 0-0
22:45 ลา บาเนซา 0 - 0 อัลมาซาน 0-0
22:59 CD As Pontes 7 - 0 ซีดี ปอนเทลลัส 4-0
22:59 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 1 - 3 ซีดี ช็อกโก 0-2
22:59 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 2 - 1 ซีดี การีนา 0-0
22:59 ลูเซน่า 2 - 1 ยูดี ลอส บาร์ริออส 0-0
22:59 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 2 - 1 พูเอนเต้ เจนิล 0-0
22:59 เอดี เซวตา 2 - 0 UB Lebrijana 0-0
22:59 อคูลัส ซีเอฟ 0 - 3 Atletico Pulpileno 0-0
22:59 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 3 - 3 เรอัล มูร์เซีย 2 0-0
22:59 Muleno CF 2 - 2 CD Plus Ultra 1-0
22:59 ซีดี โคเรีย 3 - 2 AD Llerenense 0-0
22:59 CP Valdivia 0 - 1 Ted Contois Feng 0-0
22:59 โมราโล ซีพี 3 - 2 CD Diocesano 0-0
22:59 เอสดี โลโกรเนส 2 - 0 CCD Alberite 0-0
22:59 นาซาร่า 1 - 2 CD Arnedo 0-0
22:59 CA Vianes 0 - 3 ซีดี วาเรีย 0-0
22:59 เตรูเอล 6 - 1 ทามาร์ริตเตอร์ 1-1
22:59 Almagro CF 0 - 0 CD Pedroneras 0-0
22:59 CS Puertollano 2 - 1 อัลบาเซเต้ 2 0-0
22:59 Quintanar Del Rey 0 - 0 ซีดี กวาดาลาฮารา 0-0
22:59 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 2 - 2 SD Navarro CF 0-0
22:59 ซีดี โตรเปโซน 1 - 1 Atletico Albericia 1-0
22:59 CF Vimenor 3 - 2 CD Barquereno 0-0
22:59 ฮอสปิตาเลย์ 3 - 2 Santfeliuenc FC 2-0
22:59 แตร์ราสซ่า 0 - 0 UE Vilassar de Mar 0-0
22:59 ยูดี ออร์ซิร่า 1 - 0 เฮอร์คิวลีส2 1-0
22:59 ซีดี อัลโคยาโน่ 6 - 0 Vilamarxant CF 4-0
22:59 ชิลลา ซีเอฟ 0 - 1 บียาร์เรอัล ซี 0-1
22:59 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 4 - 0 Salmantino II 3-0
22:59 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 2 - 0 แอตเลติโก้ มาลากูโน 0-0
22:59 โมทริล ซีเอฟ 5 - 0 CD Huetor Vega 2-0
22:59 Polideportivo Almeria รอ Atletico Porcuna CF
22:59 Bergantinos CF 2 - 1 CD Barco 1-1
22:59 ลีพิโด เดอ บัวซาส 0 - 1 CF Alondras 0-0
23:00 โตเลโด 0 - 0 มันเชโก้ ซิวดัด 0-0
23:00 ซีดี เอล อีจิโด 2 - 1 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 1-0
23:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1 - 1 อัลเมเรีย บี 1-0
23:30 เรอัล เบติส 2 รอ กอร์โดบา บี
23:30 RCP Valverdeno 1 - 3 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 0-0
23:30 ซาโมรา ซีเอฟ 1 - 1 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 0-0
23:30 Torredonjimeno 1 - 1 Atletico Mancha Real 0-0
23:30 เรอัล เบติส 2 4 - 1 กอร์โดบา บี 2-0
00:00 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 0 - 1 มัล เมนอร์ 0-0
00:00 เอลเดนเซ่ 0 - 1 CD Olimpic Xativa 0-1
00:00 Poli Almeria 3 - 0 Polkuna Athletics 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:00 TAS de Casablanca 0 - 0 Wydad Temara 0-0
21:00 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 0 - 0 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า 0-0
21:00 SCCM Chabab Mohamedia 1 - 1 คลับ แซลมี 0-1
21:00 Union Sportive Sidi Kacem 2 - 1 วิดาด เฟส 0-0
21:00 แมคฮาร์บ 1 - 1 เคเอซีเดอ เคนิตร้า 0-0
21:00 Olympique Dcheira 2 - 1 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 1-1
21:00 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 3 - 2 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 0-0
21:00 เอเอสเดอ ซาเล่ 2 - 3 Chabab Ben Guerir 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1

02:00 Caucaia CE 0 - 1 กัวรานี่ ซีอี 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Paranaense League

02:00 คาสกาเวล ซีอาร์ 3 - 2 กอริติบ้า พีอาร์ 2-1
02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 1 - 1 Parana STC PR 1-0
02:00 CE Uniao PR 0 - 1 ลอนดริน่า พีอาร์ 0-1
04:00 ปารานา พีอาร์ 1 - 0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Goiano Division

01:30 อิโพรา อีซี 0 - 0 Jaragua EC 0-0
02:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ(N) 1 - 3 อนาโปลิส เอฟซี 1-1
02:00 เอเอ อนาโปลิน่า 1 - 0 โกยาเนีย 0-0
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 3 - 0 โกยาส 2-0
02:00 โกเอียเนเซีย จีโอ 1 - 0 เกรมิโอ อนาโปลิส 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:00 คอนคอร์เดีย เอสซี 4 - 1 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 2-0
02:00 อาไว เอฟซี เอสซี 2 - 1 จอยวิลล์ เอสเซ 1-0
04:30 บัสควอ เอฟซี 1 - 0 ยูเวนตุสเอสซี 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Pernambucano League

02:00 เซ็นทรัลเอสซี 0 - 0 ซานตา ครูซ พีอี 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 เนกาซ่า (ยู20) 2 - 1 เกเรตาโร่ (ยู20) 0-0
00:00 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 3 - 0 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

20:00 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 1 - 3 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 1-1
02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 1 - 2 คาล์เด้นเซเอ็มจี 0-1
05:00 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 1 - 1 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 2 - 1 อีซี จากุยเพนเซ่ 1-0
02:00 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ 0 - 0 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonat Potigurar

02:00 โกลโบ 1 - 2 เอบีซี อาร์เอ็น 1-1
02:00 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 0 - 0 เอเอสเอสยู อาร์เอ็น 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paraibano

02:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 1 - 1 เทรเซ่ พาไรบา 0-0
02:00 Sao Paulo Crystal FC 1 - 0 Sport Lagoa Seca 1-0
03:00 Nacional de Patos PB 1 - 1 Perilima PB 0-1
03:00 Atletico Cajazeirense PB 3 - 1 ซูซา พีบี 1-1

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

17:00 แพมเบิร์คแอทลีต้า 0 - 0 St. George's 0-0
19:15 โคร์มิ เอฟซี 1 - 0 Zejtun Corinthians 0-0
21:30 Mqabba FC 1 - 1 Vittoriosa Stars 0-0

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 อยุธยายูไนเต็ด 3 - 4 ราชนาวีสโมสร 2-3
18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 2 - 1 ลำปาง เอฟซี 1-0
19:00 สมุทรสาคร เอฟซี 2 - 2 เชียงใหม่ เอฟซี 0-1
19:00 อุดรธานี 1 - 1 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 1-0

โปรแกรมบอล อิรัก ลิก

18:30 อัล นาจาฟ 3 - 0 Alsinaat Alkahrabaiya 2-0
18:30 อาร์บิล 0 - 1 นาฟิต อัลวาซาต 0-0
20:30 อัล ซอลรา 1 - 0 Al Talaba 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

04:00 วิตอเรีย บีเอ 0 - 0 Frei Paulistano 0-0
04:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0 - 1 โบตาโฟโก้ พีบี 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:05 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1-0

โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19

17:30 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 2 - 0 ชีวาสสปอร์(ยู19) 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์

22:00 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 3 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล โคปา Libertadores U20

04:00 Danubio U20 1 - 3 ริเวอร์เพลท(ยู 20) 1-1
06:15 มิลเลียนนาริออส(ยู 20) 2 - 2 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(ยู 20) 0-1

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:30 แอตเลติโก้ เอฟซี 0 - 3 เรอัล ซานตานเดร์ 0-1
06:30 คอร์ตูลัว 2 - 0 โบโกตา เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล Egypt Premier League

19:30 แอสซุส เปโตรเลียม 1 - 0 อัล มินยา 1-0
19:30 เบนี ซูเอฟ 1 - 0 El Alominiom 1-0
19:30 Dayrot รอ Young Muslims Qena
19:30 El Alameen รอ Suhag
19:30 Fayoum 1 - 2 Tahta SC 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 4 - 1 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 3-1
18:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 2 - 1 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 0-1
19:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 2 - 2 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 1-0
22:00 บาร์เซโลน่า(ญ) 7 - 0 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 2-0
22:59 ซีดี ตากอน(ญ) 0 - 0 Colegio Aleman Valencia Women 0-0
00:30 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 2 - 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 1-1

โปรแกรมบอล สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง

19:00 Partick Thistle (w) รอ โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ )
19:30 คิลมาร์น็อค (ญ) รอ มาเธอร์เวลล์(ญ)
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) รอ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
22:30 Boroughmuir Thistle FC (w) 2 - 4 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง(ญ) 0-0
22:59 ควีน ปาร์ค ( ญ ) 1 - 6 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 0-3
22:59 กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) 2 - 3 สปาร์ตันส์เอดินเบิร์ก(ญ) 0-0
22:59 เซนต์ จอห์นสโตน(ญ) 0 - 6 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 0-0
22:59 อเบอร์ดีน (ญ) 2 - 1 ฮาร์ทส์ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:30 ยูเวนตุส(ญ) 5 - 1 อินเตอร์ มิลาน(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:00 อี.จีเอส กัฟซ่า 2 - 1 เอเอส คัสเซรีน 1-0
20:00 Rejiche 3 - 0 สตาดา จาบีเซ็น 1-0
20:00 อีเอส ซาร์ซิส 1 - 0 Sfax Railways 0-0
20:00 เอเอส กาเบส 0 - 0 เอ.เอส อารีอานา 0-0
20:00 อีโอ ซีดี บูซิด 1 - 0 ES Rades 1-0
20:00 Sporting Ben Arous 2 - 0 Sbikha 1-0

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

19:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 2 - 1 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0-1
19:00 เอฟซี ฮีบาร์ 3 - 0 สปาร์ตัก วาร์นา 0-0
19:00 Kariana Erden 3 - 0 โอเอฟซี ปอโมเรีย 0-0
19:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 2 - 0 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 1-0
20:00 ลิเท็กซ์ โลเวช 0 - 2 สตรัมส์ก้า สลาวา 0-2

โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

17:00 Norilsky Nickel Futsal 3 - 4 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 1-0

โปรแกรมบอล Al Kass ฟุตบอลนานาชาติ

20:45 อัลตินอร์ดู(ยู 17)(N) 0 - 3 Mohammed VI AcademyU17 0-1
22:59 เรอัล มาดริด (ยู 17)(N) 4 - 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) 3-1

โปรแกรมบอล BRA SPB

20:00 เอสซี เปซานดูปารา 5 - 0 Paragominas FC PA 1-0

โปรแกรมบอล BRA D4

02:00 Tocantinopolis 0 - 1 อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

20:00 อัลมาเนีย (ยู 16) 5 - 2 มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17 3-1
20:00 โปรตุเกส(ญ) ยู16 1 - 5 ฝรั่งเศส (ญ) ยู16 0-3
21:00 อิตาลี (ญ) ยู 16 0 - 0 สโลวาเกีย ( ญ ) ยู 16 0-0

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 อัตเลติโก เดอ โกลกาตา 1 - 3 เซนไนยิน เอฟซี 1-2

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista B

20:00 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า 3 - 1 เซา เบนโต้ 0-0
20:00 ยูเวนตุส เอสพี 0 - 1 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0-0
20:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 0 - 1 เซา เบอร์นาร์โด้ 0-1
01:00 แอตทิเบีย 2 - 1 เตาบาแต 1-1
02:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 2 - 0 Monte Azul SP 1-0
02:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี 2 - 2 เซอร์เทาซินโญ่ 0-0

โปรแกรมบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

23:30 เจเนอเรชั่น ฟุต 1 - 2 AS Dakar Sacre Coeur 0-0
00:00 CNEPS Excellence 1 - 1 US Goree 0-0
00:00 Casa Sports Zinguinchor 0 - 1 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 0-0
00:00 Toure Kunda Footpro 2 - 2 Diambars 0-2
00:00 NGB ASC Niarry Tally 1 - 1 Teunhueth FC 1-1
00:00 พิกินี 0 - 0 Mbour 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล แชมป์ ซี

20:00 โอลิมเปีย เอสพี 0 - 0 กาปิ วาเรียโน 0-0

โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์

22:00 WAFA 0 - 0 กาน่า ดรีม เอฟซี 0-0
22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 0 - 0 Ashanti Gold 0-0
22:00 Medeama SC 1 - 2 เอลมินา ชาร์ค 1-1
22:00 Accra Hearts of Oak 3 - 2 Bechem United 1-1
22:00 Ebusua Dwarfs 2 - 1 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
22:00 Liberty Professionals 5 - 2 อาดัวน่าสตาร์ส 2-2

โปรแกรมบอล WAUS WD1

16:00 บัลแคทต้า (ญ) 0 - 3 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 เวเร ยูไนเต็ด 1 - 1 Dunbeholden FC 1-0
04:30 Rockfort FC 0 - 2 Liguanea United FC 0-0
07:00 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 3 - 0 ยูดับเบิลยูไอ 1-0
07:00 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 1 - 0 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 0-0

โปรแกรมบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ

17:15 สปอร์ตติ้ง กัว 4 - 1 ปัณชิม ฟุตบอลเลอร์ส 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

17:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 0 - 5 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 0-3
17:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 1 - 2 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) 0-1
17:00 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) 2 - 0 โบคุ่ม (ยู 17) 0-0
17:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) 1 - 0 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) 0-0
19:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) 2 - 2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 2-1
19:15 Wuppertaler SV Borussia U17 1 - 0 SG Unterrath U17 1-0
19:30 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 1 - 0 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) 0-0
19:30 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 3 - 1 เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) 2-1

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:45 อัลเจซีราส 1 - 1 คาดิส 2 1-1
18:00 โครูโช่ เอฟซี 1 - 1 แอตเลติโก บาเรียเรส 0-0
18:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1 - 0 ยูดี อิปวิสซ่า 0-0
18:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 1 - 1 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 1-1
18:00 อลาเบส 2 0 - 0 เอสดี ไลเนา 0-0
18:00 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0 - 0 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 0-0
18:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 2 - 1 ยูดี เมลิลล่า 1-1
18:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 2 - 2 เรอัล มาดริด กัสติยา 0-2
18:00 เอสดี อีเจีย 0 - 1 ยูอี คอร์เนลล่า 0-0
18:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0 - 0 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0-0
18:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1 - 1 เยย์ดา 1-1
18:00 ยูดี เลบานเต้ บี 1 - 2 บาร์เซโลน่า บี 1-2
18:00 เออี พรัท 0 - 0 ซีดี เอโบร 0-0
18:00 บียาร์เรอัล บี 2 - 1 อันดอร์ราซีเอฟ 1-1
19:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0 - 1 เกตาเฟ่ บี 0-1
22:30 ซีดี ตูเดลาโน่ 0 - 1 ยูดี โลโกรนเยส 0-0
22:59 คอร์โดบ้า 2 - 1 เซบีย่า แอตเลติโก 0-1
22:59 ดอน เบนิโต้ 2 - 1 เรเครติโบ อูเอลบา 1-1
22:59 เมริดา เอดี 1 - 1 กรานาดา ซีเอฟ บี 0-1
22:59 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 2 - 1 บาดาโฮซ 1-1
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 2 - 1 เซลต้า บีโก้ บี 0-1
22:59 กาลาฮอร์รา 1 - 2 ซีดี กัวจูเอโล 0-1
22:59 มาริโน่ ลูอันโก้ 0 - 0 ลาส โรซัส 0-0
22:59 ฮาโร เดปอร์ติโบ 3 - 1 ซีดี อิซาร่า 1-1
22:59 ซีพี บียาร์โลเบลโด 0 - 0 เรอัล มูร์เซีย 0-0
22:59 ปอนเตเบดรา 0 - 1 เรอัล โอเบียโด้ บี 0-0
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0 - 1 บูร์โกส ซีเอฟ 0-0
22:59 ซีเอฟ บาดาโลน่า 1 - 1 คาสเตลล่อน 1-0
22:59 เอร์กูเลส 0 - 0 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-0
22:59 ยูอี โอลอต 4 - 0 ซีเอฟ ลา นูเซีย 2-0
22:59 ซาบาเดย์ 2 - 1 โอริฮูร่า 0-0
22:59 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 3 - 2 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-0
22:59 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0 - 0 เยคราโน ดิปอติโว 0-0
23:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1 - 2 ยูดี มาร์เบลล่า 0-1
23:30 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1 - 0 ซาลามังก้า 1-0
00:30 เรอัล โซเซียดาด บี 2 - 4 บาราคแอลโด ซีเอฟ 2-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 เลอ ม็องส์ (U19) 3 - 0 เตรลิสซาค (ยู 19) 0-0
20:30 ดร็องซี(ยู 19) 1 - 2 อาเมียงส์(ยู 19) 0-0
20:30 ล็องส์(ยู 19) 1 - 0 ลีลล์(ยู 19) 0-0
20:30 FC Chartres U19 0 - 1 เอเวรอซ์(ยู19) 0-0
20:30 ก็อง(ยู 19) 5 - 0 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 3-0
20:30 นิออร์ท(ยู 19) 1 - 0 Concarneau U19 0-0
20:30 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 2 - 0 ชาโตรูซ์(ยู 19) 0-0
20:30 แก็งก็อง(ยู 19) 2 - 2 แรนส์(ยู 19) 0-0
20:30 บาโยนเน่ (ยู 19) 1 - 0 บอร์กโดซ์(ยู 19) 0-0
20:30 เอปินาล(ยู 19) 1 - 4 โซโชซ์(ยู 19) 1-4
20:30 ดิฌง(ยู 19) 6 - 0 เม็ตซ์(ยู 19) 3-0
20:30 Torcy U.S(U19) 2 - 0 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 1-0
20:30 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 7 - 2 Bourg Peronnas U19 0-0
20:30 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 0 - 2 Le Puy Foot 43 Auvergne(U19) 0-1
20:30 โอแซร์ (ยู 19) 5 - 0 Montceau (U19) 0-0
20:30 ทรัวส์(ยู 19) 1 - 0 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 1-0
20:30 ตูลง(ยู 19) 4 - 0 บาสเตีย (ยู 19) 1-0
20:30 Istres U19 1 - 0 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 0-0
20:30 โมนาโก(ยู 19) 7 - 0 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0-0
20:30 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 4 - 0 อฌักซิโอ้(ยู 19) 0-0
20:30 คาสเตลนู เลอ เลซ์ (ยู 19) 1 - 3 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 0-0
20:30 นีซ (ยู 19) 3 - 1 ตูลูส (ยู 19) 1-0
22:00 นีมส์(ยู 19) 2 - 0 Porto Vecchio U19 0-0
20:30 วานซ์ ยู19 0 - 1 ลาวาล(ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 2 - 3 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 1-3
17:00 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 0 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 0-1
17:00 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 0 - 3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 0-1
17:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 4 - 0 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 2-0
17:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 0 - 0 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 0-0
17:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 1 - 3 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 1-1
17:00 โคโลญจน์ (ยู 19) 6 - 0 อาเค่น ยู19 1-0
19:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 3 - 6 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 3-3
19:00 เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) 1 - 2 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 1-0
19:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 4 - 0 นีนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี (ยู 19) 3-0
19:00 โคโลญจน์ วิคตอเรีย ยู19 1 - 1 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:30 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1 - 3 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1-1
19:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 2 - 2 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-1
19:30 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 0 - 0 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0-0
19:30 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1 - 1 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-0
19:30 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 3 - 1 วีเอฟบีเออร์บัค 2-0
20:00 อัลโตน่า 93 1 - 4 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 1-2
20:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1 - 0 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-0
20:00 เอสซี เวิร์ล 2 - 1 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1-1
20:05 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 0 - 0 บีเอสวี เรห์เด้น 0-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

18:00 เบนฟิก้า(ยู 17) 2 - 0 Loures(U17) 0-0
18:00 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) 1 - 3 จีดี เอสโตริล(ยู 17) 0-0
18:00 เบเลเนนส์(ยู 17) 3 - 3 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) 0-0
18:00 เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) 0 - 1 Uniao Nogueirenes U17 0-0
18:00 โมไรเรนเซ่(ยู 17) 1 - 1 พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) 0-0
18:00 ปาโดนเซ่(ยู 17) 2 - 1 ชาเวช(ยู 17) 0-0
18:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) 0 - 5 เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) 0-0
18:00 Seia FC(U17) 0 - 6 แอนาเดีย(ยู 17) 0-0
18:00 มาเรียลวาส ยู17 0 - 2 เฟยเรนเซ่(ยู 17) 0-0
18:00 Peniche U17 6 - 0 Uniao Almeirim U17 0-0
18:00 สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17) 3 - 2 ฟันเดา ยู17 0-0
18:00 Sintrense(U17) 3 - 3 Sacavenense(U17) 0-0
18:00 ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) 1 - 2 โควา พีดาเด้(U17) 0-0
18:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) 1 - 0 คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 0-0
18:00 เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) 3 - 1 Oeiras(U17) 0-0
22:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17) 5 - 0 Limianos(U17) 0-0
22:00 ทอนเดลา(ยู 17) 0 - 3 ปอร์โต้(ยู 17) 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

21:00 มูลูส 0 - 3 เอปินาล 0-2

โปรแกรมบอล Greece Divison C

19:30 Thyella Kamari รอ คาลิเทีย
20:00 AE Moschatou 8 - 2 Ermis Koridalou 3-1
20:00 อคราติตอส นีออน ลิโอซิยง 1 - 4 Fostiras 1-2
20:00 APO Keratsini 1 - 1 Agios Ierotheos 0-1
20:00 Atromitos Palamas 0 - 2 เปียริกอส 0-0
20:00 ลิเซียกอส 4 - 1 Agioi Anargyro 1-1
20:00 แพนทรากิกอส 2 - 1 Ypato 1-0
20:00 Pandramaikos 0 - 1 Orfeas Xanthi 0-0
20:00 Posidonas Neas Michanionas 3 - 2 Almopos Arideas 1-2
20:00 Thiseas Agrias 3 - 4 Iraklis Larisas 2-2
20:00 Atalanti FC 1 - 0 Dias Diou 0-0
20:00 คาริตซา 2 - 0 AO Sellanon 2-0
20:00 Nafplio 2017 2 - 1 Pangitheatikos 0-0
20:00 Niki Agkathias 0 - 0 Megas Alexandros Trikalon 0-0
20:00 Thinaliakos FC 1 - 0 AE Lefkimmis 1-0
20:00 Aititos Spaton 3 - 1 AO Palliniakos 0-1
20:00 เอทนิกอส ปิเรอุส 2 - 2 แพนติไรกอส ซานโตรินี 0-1

โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

22:00 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 2 - 1 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 0-0
22:00 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 1 - 3 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 0-0
22:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 1 - 3 เบเลเนนส์(ยู 19) 0-0
22:00 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 2 - 3 ทอนเดล่า (ยู 19) 0-0
22:00 วิเซล่า (ยู 19) 0 - 0 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 0-0
22:00 นาซิโอนัล (ยู19) 0 - 1 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 0-0
22:00 บราก้า(ยู 19) 3 - 2 ฟามาลิเกา ยู19 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

17:15 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 4 - 3 อันคารา เดไมสปอร์ 2-2

โปรแกรมบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

18:10 FC Levadia Tallinn U21 5 - 2 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 2-1
19:15 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี 1 - 6 เอฟซี อินโฟเนต 0-0
20:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 8 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 2 6-0
21:50 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 6 - 1 FC Helios 3-1
23:40 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 2 - 3 Laanemaa Haapsalu 2-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin

20:30 แก็งก็อง (ญ) 2 - 1 แร็งส์(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า

16:00 Ispe FC 1 - 6 Mahar United 0-2
16:00 เซาเทิร์น เมียนมา 0 - 1 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 0-0
16:30 สเวคาพิน ยูไนเต็ด 0 - 1 ชาน ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

02:00 คุยอาบา 5 - 0 Araguaia 3-0
02:30 Nova Mutum EC 0 - 0 โปโคนี เอ็มที 0-0
04:00 Sinop FC 3 - 1 มิกซ์โต้ อีซี 2-0

โปรแกรมบอล BRA SE

02:00 เซอร์จิเป้ เอสอี รอ อีตาบายานา
02:00 ซีเอส เซอร์จิเป้ 1 - 0 อีตาบายานา 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 Sociedade Esportiva Unai DF 3 - 2 เอเอ ลูเซียเนีย 3-2
01:30 ซีเอ ตากัวตินก้า ดีเอฟ 0 - 2 โซบราดินโฮ อีซี 0-1
02:00 บอสเก ฟอร์โมซา อีซี 2 - 0 Ceilandense 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 เบรัสเตกี 2 - 3 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 0-3
03:00 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 1 - 1 เจนเนอรัลลามาดริด 1-0
03:15 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 0 - 0 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 Centro Espanol 1 - 1 Yupanqui 0-0
03:00 Liniers 1 - 0 Central Ballester 0-0

โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite One

19:00 เอเวียน อคาเดมี่ 0 - 2 ยูเนี่ยน ดูอาลา 0-1
19:00 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี 2 - 1 AS Fortuna Mfou 1-0
21:00 ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด 1 - 2 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 1-2
21:00 Fovu de Baham 2 - 0 ฟอร์ตเชือเอฟซี 2-0
21:00 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง 1 - 0 ยูเอ็มเอส เด ลุม 1-0
21:00 ยัง สปอร์ต 3 - 0 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 1-0
21:30 Bamboutos de 1 - 1 Panthere Sportive du Nde 1-0
22:00 Tonnerre Yaounde 1 - 2 Canon Yaounde 0-1
00:30 Colombe du Dja et Lobo 2 - 0 โคตอน สปอร์ต 1-0

โปรแกรมบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

19:00 อดามา ซิตี้ 2 - 0 เวลวาโล อดิกราท 1-0
19:00 Shire Endaselassie FC 0 - 0 Hadiya Hossana 0-0
19:00 Fasil Kenema 2 - 2 เซนต์จอร์จ 1-1

โปรแกรมบอล รวันดา National League

20:00 Muhanga 0 - 2 เอพีอาร์ เอฟซี 0-1
20:00 Marines FC 1 - 2 เอเอส คิกาลี 1-1
20:00 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 0 - 2 Sunrise FC 0-1
20:00 Musanze FC 1 - 1 Espoir FC 0-1

โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Onze Bravos 2 - 0 Recreativo Caala 1-0
22:59 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 0 - 0 Santa Rita FC 0-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:00 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) 1 - 4 อิลเวส(ยู 20) 0-1
17:00 พีเค-35 วานตา(ยู 20) 2 - 6 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 1-4
18:25 เอ็มพี (ยู 20) 1 - 2 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 0-1
19:15 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 3 - 3 เอสเจเค อคาทีเดียร์(ยู 20) 1-1

โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 SOL FC Abobo 1 - 0 San-Pédro FC 0-0
01:00 เอเอสอีซี มิโมซาส 1 - 2 Societe Omnisports De L'Armee 0-1

โปรแกรมบอล ซูดานพรีเมียร์ลีก

20:00 Al Shorta Al Qadarif 2 - 0 Amal Atbara 0-0

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 พลาซ่า อมาดอร์ 1 - 0 Atletico Chiriqui 1-0

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

16:00 กระบี่ เอฟซี 1 - 2 บางกอก เอฟซี 0-2
16:00 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 2 เมืองเลย ยูไนเต็ด 2-0
17:00 ราชประชา เอฟซี 1 - 0 นราธิวาส เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

13:00 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20) 0 - 1 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

21:00 รูเปล บูม 0 - 0 เดสเซล สปอร์ต 0-0
21:00 La Louviere 1 - 1 Seraing United 0-0
21:00 แอฟเซ ลีแอช 0 - 0 Lierse Kempenzonen 0-0
21:00 Sint-Eloois-Winkel 1 - 3 เคเอสเค ไฮสท์ 1-0

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

19:30 อาบาฮานี 2 - 0 บังกลาเทศ โปลิสคลับ 1-0

โปรแกรมบอล มาลี Premiere Division

22:30 AS Nianan รอ ซอนนี่ เอซี
22:59 เอเอส เรอัล 0 - 0 AS Police 0-0

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 2 - 2 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 1-1

โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 1 - 0 Kirivong Sok Sen Chey 0-0
15:30 แคมโบเดียไทเก้อร์เอฟซี 1 - 1 เบือง เกต รับเบอร์ ฟิลด์ 1-0
18:00 สะเวย์ เรียง เอฟซี 5 - 1 โซลติโล่ อังกอร์ 2-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

19:00 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 1 - 3 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 0-2
03:00 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 6 - 0 Social Atletico Television (W) 5-0

โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง

20:00 อคาเดเมีย เดปอร์ติวา กันโตเลา(สำรอง) 0 - 1 อยากูโช่ เอฟซี (สำรอง) 0-0
20:15 เดปอร์ติโวซาน มาร์ติน (สำรอง) 2 - 1 Alianza Universidad Reserves 1-1
02:45 สปอร์ต ฮวนคาโย่(สำรอง) 2 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

16:55 Uhlenhorster SC Paloma 3 - 0 TSV Buchholz 08 0-0
19:30 วีเอฟซี พลูเอน 1 - 0 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 0-0
20:00 Eintracht Northeim 2 - 1 Freie Turnerschaft Braunschweig 0-1
21:00 TSV Sasel 7 - 1 Meiendorfer SV 0-0
21:00 Cronenberger SC 0 - 0 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 0-0
21:00 เอฟซี คลีฟ รอ วีเอฟบี ฮิลเดน
21:00 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น รอ Schwarz-Weiss Essen
21:00 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 2 - 2 TSV Meerbusch 0-0
21:00 SpVg Schonnebeck 2 - 1 Bocholt FC 2-0
21:00 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 2 - 2 เอฟซี เครย์ 0-0
21:00 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ รอ TuS Bersenbruck
21:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 1 - 1 SV Atlas Delmenhorst 1-0
21:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 2 - 2 เอนด์เทบรูกค์ 1-1
21:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 1 - 1 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 0-1
21:00 FC Eintracht Rheine 2 - 1 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 0-0
21:00 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 รอ อดัม แซม บีค
21:00 ไวเด้นบรูค 0 - 0 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 0-0
21:00 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 2 - 0 Hammer SpVg 0-0
21:15 SC Union Nettetal 0 - 2 เรติงเกน เอสวี 0-0
21:30 SC Concordia Hamburg 2 - 2 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 1-1

โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga

00:00 Escazucena 3 - 3 Curridabat FC 1-2
00:00 Municipal Turrialba 2 - 1 Santa Ana 1-0
03:30 AD Cofutpa 3 - 1 เอดี การ์เมลิต้า 2-0

โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2

09:00 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 0 - 0 Chimaltenango FC 0-0
00:00 Capitalinos FC 1 - 2 CD Achuapa 0-0
04:00 เดปอร์ตีโว คาร์ชา 2 - 0 เดปอร์ติโว มิกต์แลน 1-0
04:00 ซีดี ซานแซร์ 1 - 2 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 1-2
04:00 เดปอร์ติโบซานเปโดร 2 - 0 Quiche FC 2-0
04:00 CD Suchitepequez 1 - 1 Nueva Concepcion 0-0
04:05 Deportivo Xinabajul 0 - 0 Deportivo Reu 0-0
05:00 เดปอร์ติโว่ เปตาป้า 3 - 1 คลับ ออโรร่า 2-0

โปรแกรมบอล ปานามา Reserve League

03:00 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 4 - 3 Atletico Chiriqui Reserves 0-2

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B

17:00 ลิทัวเนีย ( ญ ) ยู 16 2 - 2 จอร์เจีย หญิง (ยู 16 ) 0-2
03:00 กูเทียเรส รอ Fundacion Amigos
03:00 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 3 - 0 เดปอร์ตีโบ ไมปู 1-0
03:00 ฮูราแคน ลาส เฮราส 0 - 0 วิลล่า มิเตร 0-0
03:00 ซานซิเนน่า 1 - 1 Deportivo Camioneros 0-0
03:00 เดปอร์ติโวมาดรีน 2 - 1 คลับ ซิโพลเล็ตติ 2-1
03:00 Club Ateneo Inmaculada 2 - 5 แอตเลติโก้ ซาน จอร์จ 0-2
03:00 กูเทียเรส 2 - 0 FADEP Mendoza 2-0
03:00 คิมเบอร์ลีย์ มาร์ เดล พลาต้า 1 - 2 Club Ciudad de Bolivar 1-0
03:30 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต รอ Gimnasia Y Esgrima
03:30 ดักลาส เฮก 2 - 1 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 1-1
03:30 Club Defensores de Pilar 1 - 1 General Paz Junlors 1-0
05:00 แอตเลติโก้ ปารานา 1 - 0 Club Sportivo Urquiza 0-0
05:30 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 3 - 2 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 1-0
05:45 San Jose de Villa Mercedes 0 - 0 CA Alianza Futbolistica VM 0-0
06:00 El Fortin de Olavarria 2 - 0 ราซิ่งโอลาบาร์รีอา 0-0
06:30 Atletico Rio Tercero 1 - 1 Atenas 0-1
06:30 Juventud de Pergamino 0 - 0 Club Atlético El Linqueño 0-0
06:30 Desamparados 0 - 1 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 0-1
06:30 Juventud Agrario de Corralito 1 - 3 DYC Union Oncativo 1-2

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division

01:00 แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 2 1 - 4 Yalmakan FC 1-1

โปรแกรมบอล อุรุกวัยลีกสำรอง

19:30 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 1 - 3 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 1-3

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

16:00 Curtin Univ SC 2 - 1 สวาน ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:00 ACR Messina 2 - 0 Cittanovese 1-0
20:30 Aglianese 2 - 0 กาวอร์ราโน 0-0
20:30 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 1 - 2 เอ.ซี.เครม่า 1908 0-1
20:30 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 1 - 0 อัลบาล็องกา 0-0
20:30 ตราสเตเวเร กัลโช่ รอ กัสซีโน
20:30 การาวัจจิโอ 1 - 1 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม 1-0
20:30 เคียรี่ 0 - 3 SC Caronnese 0-3
20:30 Ciliverghe Mazzano 0 - 0 US Breno 0-0
20:30 ฟอกเจีย 1 - 0 FB Brindisi 1912 0-0
20:30 ฟอร์ลิ 1 - 0 US Fiorenzuola 1-0
20:30 กรอสเซโต้ 1 - 0 Nuova Monterosi 0-0
20:30 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 2 - 3 คลอเดียนเซ่ 1-0
20:30 มอนเตวาชี 1 - 1 เอเอสดี แคนนาร่า 0-0
20:30 โพเมเซีย 3 - 1 สแกนดิคซิ 0-0
20:30 ปอนซัคโค 2 - 2 บาสเตีย 1924 2-2
20:30 ปราโต้ 2 - 2 เอเอสดี บรา 2-1
20:30 โปรเซดโต้ 3 - 2 เลคนาโน 3-1
20:30 Sammaurese 0 - 0 อัลฟอนซิเนเอฟซี 1921 0-0
20:30 Sangiustese 0 - 2 เมทัลลิกา คาลชิโอ้ 0-1
20:30 เซเรกโน่ 2 - 1 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 2-0
20:30 เอสเอส โนล่า 1925 4 - 1 ASD Corigliano Calabro 0-1
20:30 ยูเอส เอดลิเซ 4 - 1 เอเอสดี ซาน ลุยจิ คาลซิโอ้ 2-1
20:30 ยูเอส อินเวรูโน่ 1 - 2 บุสเทเซ่ มิลาโน่ ซิตี้ 0-2
21:00 นาร์โด 1 - 1 Grumentum Valdagri 0-0
21:00 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 3 - 1 Ghivizzano 1-1

โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก

21:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส 1 - 4 ทรี ฟิโอริ 0-0
21:00 เตร เพนน์ 1 - 1 เอสพี ลา ฟิโอริต้า 0-0
21:00 Cailungo 1 - 1 S.S. มูราต้า 0-0
21:00 Entai Ravi Tucci 1 - 2 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A

03:00 ซานซิเนน่า 1 - 1 Atletico Camioneros 0-0
03:30 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต รอ กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย

โปรแกรมบอล ฟิจิ National League

10:00 นาดิ เอฟซี 0 - 1 Rewa FC 0-0

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

18:00 คัลดัส 0 - 2 ปราเอียนเซ่ 0-2
18:45 อกัวดา 2 - 3 ไอดีล 1-1
22:00 Sintra Football 1 - 1 โลวเรส 1-0
22:00 GD Fontinhas 1 - 1 Sertanense FC 1-0
22:00 เรอัลสปอร์ต คลับ 3 - 0 เอฟซี อาร์มาเซนเนเซซ 1-0
22:00 ซาคาร์เวนเนส 0 - 3 เอสยู 1 เดแซมโบร 0-2
22:00 โอลิมปีโกมอนตีโจ 1 - 3 พินฮาลโนเวนเซ่ 0-3
22:00 อัลแวร์กา 1 - 2 โอเรียนทัล ลิสเบา 0-0
22:00 Marinhense 1 - 2 เออาร์ซี โอเลโรช 1-0
22:00 ซานโจเนนเซ่ 2 - 2 โทรเฟนเซ่ 1-1
22:00 ยูเอสซี ปาเรเดส 0 - 2 อารัวก้า 0-1
22:00 เปดราสรูบราส 0 - 0 เอสพี เอสพินโฮ 0-0
22:00 อูเนียว มาไดร่า 1 - 1 ซัล กาดาส 0-1
22:00 เอดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0 - 0 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 0-0
22:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1 - 1 เฟฟ 1-1
22:00 เบอร์โก้ เอสซี 0 - 1 วิเซล่า 0-0
22:00 มาร์ ติโน 1 - 0 มอนตาเรเกร 0-0
22:00 CD Cerveira 0 - 3 สปอร์ติง บราก้า 2 0-1
22:00 AD Castro Daire 2 - 1 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 1-0
22:00 เลคา 2 - 3 อมารันเต 1-1
22:00 ลัวเล็ทตาโน 1 - 0 ซินเทรียนเซ่ 0-0
22:00 ฟาติมา รอ GD Vitoria Sernache
22:00 ลูซิทาโน่เอฟซีวี 0 - 2 โคอิมบรอส 0-1
23:00 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส 2 - 5 มิรานเดลา 0-1
02:00 เอสเปแรนคา เดอ ลากอส 2 - 1 โอลฮาเนนเซ่ 2-1

โปรแกรมบอล

12:00 โวฟูไทโป 2 - 2 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1-1

โปรแกรมบอล

19:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 0 - 3 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 0-1
20:00 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 1 - 1 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล

17:00 กรณาฏกะ 3 - 1 ICL Payyade 0-1

โปรแกรมบอล

16:00 Kassiopi U19 1 - 1 อพอลลอน ลาริสซ่า(ยู19) 0-1
16:30 พานาธิไนกอส ยู 19 0 - 0 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 0-0
20:00 เออีเอล ลาริซา ยู 19 0 - 2 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 0-1
21:30 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 4 - 2 พานิโอนิออส (ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล

18:30 Les Lierres FC 1 - 1 อินเตอร์ สตาร์ 1-1
21:00 แอตเลติโก้ โอลิมปิก 0 - 0 LLB S4A 0-0

โปรแกรมบอล

20:00 ทูปิ เอฟซี 1 - 2 กัวร์รานี่ เอ็มจี 1-1

โปรแกรมบอล

19:00 เดริต้า จิลาน 2 - 0 KF Gunilla Hei 0-0
19:00 KF Flamurtari Pristina(KOS) 4 - 3 เคเอฟ เทรปคา 89 3-1
19:00 KF Dukagjini 0 - 0 KF Llapi 0-0

โปรแกรมบอล

05:00 บีดีเอฟ เอฟซี รอ San Pedro Pirates FC

โปรแกรมบอล

02:00 อัลโต พีไอ 2 - 2 ปาร์นาฮีบ้า พีไอ 2-1

โปรแกรมบอล Brazil L

03:00 นาอัส เอซี 5 - 0 วาสโก เอซี 2-0
03:15 เซา ฟรานซิสโก เอซี 1 - 4 ปลาซิโด เด คาสโตร 0-2

โปรแกรมบอล Brazil DDL

02:00 คาเซียส อาร์เอส 1 - 0 ยาปิรันก้า 0-0

โปรแกรมบอล

00:00 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) 1 - 3 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 1-2
01:00 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 1 - 4 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 1-3
01:00 คินเดอร์มาน (ญ) 1 - 0 เกรมิโอ (ญ) 0-0
03:00 ไอรานดูบา (ญ) 1 - 3 เซา โฮเซ่ (ญ) 0-2
06:00 ปอนเต้เปรต้า (ญ) 1 - 6 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 0-3

โปรแกรมบอล

20:00 Kigezi Homeboys FC 1 - 1 Kyetume 1-0
20:00 สปาร์ตันส์ 1 - 1 Kataka FC 1-1
20:00 Mbale Heroes 1 - 0 Mvara Boys FC 0-0

โปรแกรมบอล

03:00 Deacons FC 1 - 2 Wotton FC 0-0
05:00 Brittons Hill รอ เวย์เม้าท์
05:00 Brittons Hill 0 - 0 เวย์มัท เวลส์ 0-0
07:00 บีดีเอฟ สปอร์ โปรแกรม 2 - 2 พาราไดซ์ เอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล

22:00 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 1 - 2 มอนส์คัลปีเอสซี 1-1
00:15 ลิงซ์ เอฟซี 0 - 1 FCB Magpies 0-0

โปรแกรมบอล

17:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 0 - 5 สปาร์ตา ปราก (ญ) 0-1
18:15 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 1 - 1 สโลวัคโก้ (ญ) 1-1
21:00 สลาเวีย ปราก (ญ) 11 - 0 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) 9-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 พูอีบลา(ญ) 1 - 1 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล

17:30 เกตาเฟ่(ยู 19) 0 - 0 ราโย บาเยกาโน (ยู 19) 0-0
18:00 Castilleja CF U19 1 - 4 เรอัล เบติส (ยู 19) 1-2
18:00 Conxo Santiago U19 3 - 1 Marina Sport U19 0-1
18:00 เอลเช่(ยู 19) 4 - 1 Hercules U19 2-0
18:30 Calavera CF U19 3 - 0 กอร์โดบา(ยู 19) 2-0
18:30 วาลาโดลิด(ยู 19) 1 - 1 Badazous U19 1-0
22:59 Vazquez Cultural U19 รอ กรานาดา (ยู 19)
22:59 ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 0 - 0 คิโรน่า(ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล

23:30 GAMTEL 0 - 1 WAA Banjul 0-1
23:30 Marimoo 0 - 1 Real Banjul 0-0
23:30 Banjul Hawks FC 1 - 0 Elite United 1-0

โปรแกรมบอล

02:00 All Saints Utd FC 0 - 1 Pigotts Bullets FC 0-0
04:00 Swetes FC 2 - 5 Five Islands 2-2
06:00 Parham FC 3 - 2 Jennings Grenades 1-0

โปรแกรมบอล

17:45 Avalan Kamyaran 1 - 0 Esteghlal Molasani 1-0
17:45 Chooka Talesh 3 - 0 Sardar Bukan FC 2-0
17:45 Foolad Natanz FC 2 - 1 Mes Novin Kerman 1-0
17:45 Naft Gachsaran 1 - 0 Iranjavan Bushehr 1-0
17:45 Naft Omidiyeh 1 - 0 Shohada Razakan 1-0
17:45 พาส ฮาเมดัน 2 - 1 ชาร์ดารี มาชชาร์ 1-1
17:45 Shahrdari Bandar Abbas 1 - 0 Mes Shahr-e Babak 1-0
17:55 Atrak Bojnourd FC 0 - 3 Caspian Qazvin 0-0
18:10 Shahrdari Bam 2 - 0 Melli Hafari 1-0

โปรแกรมบอล

20:30 Township Rollers 1 - 0 Prisons XI Gaborone 0-0

โปรแกรมบอล

09:00 โคลัมบัส ครูว์ รอ ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี

โปรแกรมบอล

18:00 IR LettirU19 8 - 1 Grotta Kria U19 2-0
19:00 Afturelding Hviti U19 3 - 2 เคอาร์/เควี(ยู 19) 3-1
19:30 เลคเนียร์ เคบี ยู19 0 - 0 HK Ymir U19 0-0
21:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ยู 19) 4 - 1 ฮัวการ์ (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล

02:00 Mantab United 3 - 1 Trafalgar Southstars 0-0
04:00 Conaree United 4 - 0 Security Forces United 0-0
06:00 Circle Newtown United 0 - 6 ELCO LTD St Peters 0-3

โปรแกรมบอล

22:59 Pares (w) 0 - 2 Muniguate Women 0-2
00:00 CSD Concepcion Women 1 - 0 UNIFUT-Rosal (w) 1-0
01:00 Seleccion Coatepeque (w) 0 - 1 Nueva Concepcion (w) 0-1
04:00 คอมมูนนิคาซิอองเนส 6 - 0 Deportivo Amatitlan (w) 4-0

โปรแกรมบอล

15:00 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 3 - 1 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 1-1
16:00 บิดเวสท์ วิทซ์(สำรอง) 1 - 0 ไฮแลนด์ส พาร์ค(สำรอง) 1-0
18:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 2 - 0 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล

16:00 ฉาน ยูไนเต็ด (ยู 19) 9 - 0 Kachin United FC U19 2-0
16:00 Ispe FC U19 2 - 1 MFF Youth U19 1-0
16:00 ย่างกุ้งยูไนเต็ดเอฟซี (ยู 19) 2 - 1 มาเกว เอฟซี (ยู19) 1-1
16:00 เซาเทิร์น เมียนมา ยูไนเต็ด (ยู 19) 5 - 2 ชเวกาบิน ยูไนเต็ด (ยู 19) 2-0

โปรแกรมบอล

16:00 ซิลเวอร์ สตาร์ 3 - 3 University FC 1-1

โปรแกรมบอล

19:30 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 4 - 0 RFA 1-0

โปรแกรมบอล

00:00 Once Lobos Chalchuapa 2 - 1 แอตเลติโก้ มาร์เต 1-1
04:00 CD Racing Junior de Armenia 0 - 0 CD Titan 0-0

โปรแกรมบอล

16:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด 2 1 - 0 มหาวิทยาลัยธนบุรี 1-0
16:00 Chiangrai Lanna 2 - 2 แม่โจ้ ยูไนเต็ด 2-0
18:00 Patong City FC 1 - 1 สงขลา เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล

22:30 FC Inter Nouakchott 1 - 2 FC Dar El Barka 1-1
00:30 ASC Riadh 1 - 2 Etoile Nouakchott 0-1
02:30 AS Armee 3 - 0 FC Souvara Riadh 0-0

โปรแกรมบอล

21:00 ลันวิท เมเจอร์ รอ Caerau Ely

โปรแกรมบอล

18:00 นิกี โวลอส 2 - 1 ดิโอโกรัส 2-0
19:00 อาลีซอส 4 - 0 โอลิมเปียกอส โวลัว 3-0
20:00 Aspropyrgos Enosis 1 - 2 Thesprotos 1-1
20:00 ไอโอนิกอส 3 - 0 อีกาเลโอเอเธนส์ 2-0
20:00 เอโอ คาวาลา 0 - 0 Ierapetra 0-0

โปรแกรมบอล

00:45 ASFA-Yennenga 1 - 1 Etoile Filante Ouagadougou 1-0

โปรแกรมบอล 16/02/2563



โปรแกรมบอลAl Kass ฟุตบอลนานาชาติ, BRA D4, BRA SE, BRA SPB, Brazil DDL, Brazil L, BSWCP, Egypt Premier League, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, Kuwait 1st Division League, Portugal Campeonato Nacional, Turkey Bayanlar 1. Ligi, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, เกาหลีลีกสำรอง, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, แคเมอรูน Elite One, โคปา Libertadores U20, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน ลีก คัพ, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ซานมารีโนลีก, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บราซิล แชมป์ ซี, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟิจิ National League, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกอาชีพพม่า, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย ลิกา 1, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อิรัก ลิก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อียิปต์ คัพ, อุรุกวัยลีกสำรอง, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก, ไอซ์แลนด์ลีกคัพ, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น,