บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 6236 ครั้ง

โปรแกรมบอล 22/01/2563

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

20:00 เออีแอล ลาริซ่า 2 - 2 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0-1
22:15 โวลอส เอ็นเอฟซี 1 - 3 เออีเค เอเธนส์ 0-2
22:15 โอเอฟไอ เครเต้ 0 - 1 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

02:45 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 0 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-0
02:45 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-0
02:45 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1 - 1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:30
แอสตัน วิลล่า
2 - 1
วัดฟอร์ด
02:30
บอร์นมัธ เอเอฟซี
3 - 1
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
02:30
เอฟเวอร์ตัน
2 - 2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
02:30
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
0 - 1
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:30
คริสตัล พาเลซ
0 - 2
เซาแธมป์ตัน
03:15
เชลซี
2 - 2
อาร์เซน่อล

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:45 มิดเดิลสโบรห์ 1 - 1 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-1
02:45 บาร์นสลีย์ 0 - 3 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-3

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

02:45 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 4 - 0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 3 - 0 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1-0
00:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2 - 0 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า 1-0
00:00 SV Stripfing Weiden 2 - 1 เอสวี ฮอร์น 0-0
00:15 ลาฟนิทซ์ 0 - 4 เอสซี คาลสดอฟ 0-1
00:20 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 6 - 1 ESV Hitthaller St Michael 3-1
00:30 Stadlau 0 - 3 อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ 0-2
00:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 4 - 3 เวียนเนอร์ เอสซี 0-2
00:30 เอสซี เครียนส์ 4 - 2 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1-1
00:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 3 - 1 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 2-1
01:00 โคลัมเบีย โฟร์ริดส์ดอร์ฟ 1 - 1 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 0-0
01:00 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 4 - 1 SC Mannsworth 2-1
01:00 Simmeringer SC 1 - 1 SV Gerasdorf Stammer 1-0
01:00 TuS Hiltrup 1 - 3 FC Eintracht Rheine 1-2
01:00 อารัว 3 - 0 บาเดน 0-0
02:30 โบฮีเมี่ยนส์ 2 - 0 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1-0
02:45 Loughgall FC 3 - 2 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-0
02:45 ฟินน์ ฮาร์ปส์(N) 0 - 2 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 0-0
06:10 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 5 - 3 แอดเตริโค ราแฟล่า 4-2
07:10 ลูเวอร์เดนเซ่ 1 - 1 Dom Bosco MT 1-0
14:15 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 1 - 2 เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) 1-1
14:30 Lou Gansike Sol 4 - 0 Neftchi Kochkor-Ata 1-0
14:45 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด(สำรอง) 2 - 2 Adelaide University SC Reserves 0-0
15:00 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี(N) 0 - 1 แอดิเลด แพนเทอร์ 0-0
15:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 - 0 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-0
15:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 0 - 0 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-0
15:30 ลีเกีย วอร์ซอว์(N) 3 - 1 ไนเรกิฮาซา 2-1
15:30 มณีปุระ 1 - 1 อรุณาจัล 1-1
16:00 เชอตาโนโว มอสโก 0 - 1 อัคโตเบ 0-0
16:00 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 4 - 0 เอฟซี บูลลีนไลออน 2-0
16:00 กรมศุลกากร เอฟซี 3 - 0 บางกอก เอฟซี 2-0
16:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 2 - 7 เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 1-2
16:45 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 2 - 1 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1-1
17:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย(N) 1 - 1 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1-0
17:00 บานิค ออสตราว่า(N) 0 - 4 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-1
17:00 โกลนิค เลชน่า 2 - 2 มอเตรอ รูบิน 0-0
17:00 ปาร์ดูบีตเซ 1 - 0 สโลวาน ลิเบอเรช 2 1-0
17:00 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 0 - 2 ทริเน็ค 0-1
17:00 สปาร์ตาปราก 5 - 0 วิโซซิน่า จิคลาวา 2-0
17:00 สโลวาน ลิเบอเรช 5 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 2-1
17:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2 - 0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 2-0
17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0 - 1 KF Gunilla Hei 0-1
17:00 ระยอง เอฟซี 2 - 1 ศรีสะเกษ เอฟซี 1-1
17:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 2 - 1 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 0-0
17:35 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 1 - 4 Adelaide University SC 0-1
18:00 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 3 - 3 เอฟซี โซโสโพล 0-0
18:00 ปาเลสไตน์(N) 1 - 0 เซเชลส์ 0-0
18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 1 - 0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-0
18:00 สลาเวีย โมซีร์ 4 - 0 สปุตนิก 0-0
19:00 FK Podgorica 2 - 0 FK Drezga 0-0
19:00 อาร์ดา 0 - 5 พริสตีนา 0-2
19:00 เบลาสิต้า เปทริท 1 - 1 สตรัมส์ก้า สลาวา 0-1
19:00 สปาร์ตัก วาร์นา 0 - 2 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 0-0
19:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 3 - 2 OFC Botev 1937 Ihtiman 3-1
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน รอ ฮันโนเวอร์ 96
19:00 เอฟซี ดูนาฟ รูส 2 - 4 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 2-2
19:00 เอลเคเอสลอดซ์ 0 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-0
19:00 แรนเดอร์ส 4 - 3 เวนด์ซีเซล 2-2
19:00 เอฟเค เซนิก้า 1 - 0 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 0-0
19:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 2 - 0 สปาร์ตัก วาร์นา 0-0
19:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 6 - 2 Zvijezda Gradacac 1-1
19:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 2 - 1 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1-1
19:30 ทแซร์สโค เซโล 4 - 2 โบเตฟ กาเลโบโว่ 0-1
19:30 สลาเวีย ปราก(N) 0 - 1 อัสติ นาดลาเบม 0-0
19:30 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 3 - 1 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 2-0
19:30 เดริต้า จิลาน 7 - 2 KF Dardana 7-0
19:30 Decic Tuzi 1 - 0 โอเอฟเค พอดโกริก้า 0-0
19:50 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 4 - 1 โบเคลจ์ โคเตอร์ 0-0
20:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 2 - 3 เอสซี เวิร์ล 1-2
20:00 ยูเอส โมนาสตีร์ 0 - 0 เอ.เอส. มาร์ซ่า 0-0
20:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1 - 2 เอฟซี ฮีบาร์ 0-0
20:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 - 1 คราโคเวีย คราคอฟ 0-0
20:00 ไฮน์เดนเฮลม์ 3 - 0 ออสเตรีย ลัสเตนัว 1-0
20:00 กีไอร์มอต เอสอี 0 - 1 เอสเคเอฟซีเรด 0-1
20:00 เอสวี รีด 2 - 1 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 2-0
20:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ(N) 1 - 2 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-0
20:00 เอฟเค โซชิ 0 - 0 ซังค์ พอลเท่น 0-0
20:00 ออสเตรียเวียนนา(N) 5 - 1 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 3-1
20:00 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 8 - 0 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 5-0
20:00 สโลวาน บราติสลาวา 3 - 0 วิสล่า พล็อค 3-0
20:00 เอฟเค โปปาร์ด 2 - 1 ทาทราน ปรีซอฟ 2-1
20:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 6 - 0 เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน 3-0
20:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 1 - 0 หนองบัวลําภู 0-0
20:30 เทรนซิน 1 - 3 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-1
20:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค 1 - 0 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0-0
20:45 ริเยก้า(N) 7 - 0 ทริงลาฟ คราน 4-0
20:45 ดอมซาเล่ 2 - 3 บูดาฟอคิ เอ็มทีอี 1-3
21:00 โบโตซานี่ 1 - 2 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-0
21:00 โคโรน่า คีลเซ่ 0 - 2 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0-1
21:00 อัล จาซีรา 0 - 1 ซาฮับ เอสซี 0-1
21:00 ลีเกีย วอร์ซอว์(N) 1 - 0 เอฟเค วอซโดวัค 0-0
21:00 โอเดนเซ่ บีเค 3 - 1 เฮลซิงบอร์ก 2-1
21:00 ปิแอส กลิวิส 0 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-2
21:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 - 1 เคสลา เอฟเค 0-0
21:00 NK Dubrava Zagreb 4 - 1 DUGO SELO 0-0
21:30 เลช พอซนาน 0 - 0 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0-0
21:30 สเตอัว บูคาเรสต์ 3 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 3-0
22:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1 - 2 เทปลิเซ่ 0-0
22:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 3 - 1 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0-0
22:00 ดินาโม บูคาเรสต์(N) 1 - 2 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1-0
22:00 ดันดาล์ค 1 - 2 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1-0
22:30 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ)(N) 3 - 0 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 1-0
22:59 เอ็นเค มูรา 05 3 - 0 เอ็นดี เบลตินซี 0-0
22:59 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 2 - 1 ไวสคอป 1-0
23:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 2 - 4 ทีเอสวี ชไตน์บัค 2-1
23:30 Radnik Sesvete 8 - 0 NK Zagorec Krapina 2-0

โปรแกรมบอล เฟร้นช์ลีกคัพ

03:10
โอลิมปิก ลียง
2 - 2
ลีลล์

โปรแกรมบอล ดัตช์คัพ

00:30 เอฟซี ออสส์ 0 - 2 อาแซด อัลค์มาร์ 0-1
02:45 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1 - 1 อูเทร็คท์ 1-0

โปรแกรมบอล สเปนโคปาเดลเรย์

01:00 เรเครติโบ อูเอลบา 2 - 2 โอซาซูน่า 2-0
01:00 เรอัล ซาราโกซ่า 3 - 1 มายอร์ก้า 0-0
03:00
เซบีย่า
3 - 1
เลบานเต้

โปรแกรมบอล โคปปา อิตาเลีย

02:45
นาโปลี
1 - 0
ลาซิโอ

โปรแกรมบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 การาโบโบ เอฟซี(N) 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

20:30 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 3 - 1 คาเวเซ่ 1-0
21:00 คาตาเนีย 3 - 1 อเวลลิโน่ 1-1
21:00 ปากาเนเซ่ 0 - 0 วิเทอเบเซ่ 0-0
21:00 กอซซาโน่ 0 - 1 อาเลซซานเดรีย 0-0
21:00 ยูเวนตุส(ยู 23) 2 - 2 โนวาร่า 0-0
21:00 ยูเอส เปียเนเซ่ 0 - 0 โปร เวอร์เซลลี่ 0-0
21:00 เรนาเต้ เอซี 2 - 1 เจียน่า เออมินิโอ 1-0
21:30 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 0 - 0 โปเทนซ่า 0-0
22:00 ซุดติโรล อัลโต้ 2 - 0 วิส เปซาโร 1-0
22:00 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0 - 1 ปิสโทลเซ่ 0-0

โปรแกรมบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

02:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 3 - 0 สตีฟเนจ โบโรห์ 2-0
02:45 พอร์ทสมัธ 2 - 1 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1-0
02:45 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2 - 1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-1

โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

02:45 อัลลัว แอทเลติค 2 - 0 อาร์บรอท 2-0

โปรแกรมบอล ตุรกี คัพ

00:30 เฟเนร์บาห์เช่ 2 - 0 เคย์เซริสปอร์ 2-0
18:00 คาซิมปาซ่า 3 - 2 อลันยาสปอร์ 2-1
21:00 กัซเทป 2 - 2 อันตัลยาสปอร์ 1-2

โปรแกรมบอล ไซปรัส คัพ

21:00 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 3 - 0 เอร์มิส อราดิปปู 2-0
22:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 1 - 1 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 0-0
22:59 คาร์มิโอทิสซ่า 0 - 1 เออีเค ลาร์นาคา 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก โคปา

08:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี 3 - 2 เอฟซี ฮัวเรซ 1-1
08:00 เวนาโดส เอฟซี 1 - 1 ปาชูก้า 1-0
10:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1 - 2 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 0-1
10:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 0 - 1 คลับ ตีฮัวนา 0-0

โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

02:45 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1 - 3 ฮาเลโซเวนทาวน์ 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Carioca

02:00 มาดูเดดา 2 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1-0

โปรแกรมบอล AFC แชมเปี้ยนลีก

16:00 บุนยอดกอร์ 4 - 1 อัล ซอลรา 1-0

โปรแกรมบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

02:00 นอร์วิช ซิตี้ ยู18 0 - 2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ยู18 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

02:45 กุยเซลีย์ 1 - 2 ดาร์ลิงตัน 1-2
02:45 เลมิงตัน 0 - 0 เกทส์เฮด 0-0
02:45 บอสตัน ยูไนเต็ด 1 - 0 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0-0

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

02:45 ดัลลิช แฮมเลต 1 - 3 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 0-0

โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:30 พีระมิดส์ เอฟซี 3 - 1 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

21:00 บิดเวสท์ วิทซ์ รอ ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 ลุฟเตอตารี่ 0 - 0 เคเอส กูเกซี 0-0
22:59 เอสเค ติรานา 2 - 1 เคเอส บีริซ บอลช์ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:00 อัล ฮาล่า รอ บูไสทีน
22:00 อิสท์ ริฟฟา รอ อัล ฮัดด์
22:00 อัล ชับบับ รอ อัล ริฟฟา

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:00 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 2 - 1 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

02:45 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 1 - 0 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 0-0
02:45 เยท ทาวน์ 4 - 1 เชสแฮม ยูไนเต็ด 2-0
02:45 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1 - 2 พูล ทาวน์ 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

02:45 Hullbridge Sports 3 - 3 บิวรี่ ทาวน์ 3-1
02:45 วิทแฮม ทาว์น 1 - 7 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 1-1
02:45 ฟีนิกซ์สปอร์ต 1 - 0 Haywards Heath Town 0-0

โปรแกรมบอล AFC คัพ

14:30 Lalenok United 1 - 4 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 1-2
18:00 สะเวย์ เรียง เอฟซี 4 - 1 มาสเตอร์ 7 เอฟซี 2-1
19:15 Indera FC 1 - 6 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 0-3
20:30 Defenders SC 3 - 3 พาโรยูไนเต็ด 2-3

โปรแกรมบอล Tipsport คัพ

16:30 ดูก้า ปรากซ์(N) 6 - 0 ไพรบราม 4-0
16:30 ดูนาจสก้า สเตรด้า 2 - 1 นิตร้า 0-0
17:00 เบอโน่(N) 3 - 1 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 3-1

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

02:45 สปอร์ติ้ง บราก้า 2 - 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 โบเวร์ส พิทซี 0 - 2 โครินเธียน-แคชวลส์ 0-1

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

07:30 บลูมมิ่ง 1 - 1 Real Santa Cruz 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

20:30 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 2 - 1 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

02:45 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 1 - 1 แอชตัน ยูไนเต็ด 1-1

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:30 อัล-คาว์แคบ 1 - 0 อัล ทาย 1-0
19:40 Al Bukayriyah 2 - 1 อัล-จีล 0-0
19:55 Al-Ameade 2 - 1 อัล คาลีจ 1-0
21:55 อัล-นาดห์ฮา 2 - 0 อัล บาเดน 2-0
22:40 อัล อันซาร์ 0 - 2 โอฮูด มีดินา 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล โคปา SP Juniores

05:15 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)(N) 3 - 1 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอล ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu

17:30 ลีแมน เอฟซี(สำรอง) 0 - 7 แฮปปี้ วัลเล่ย์(สำรอง) 0-2
17:30 ซัน เปกาซัส (สำรอง) 5 - 1 ฮ่องกง อาร์แอนด์เอฟ (สำรอง) 0-0
17:30 ฮ่องกง เรนเจอร์ส (สำรอง) 2 - 0 อีสเทอร์น เอเอ (สำรอง) 2-0
17:30 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์(สำรอง) 4 - 1 หยวน ลอง (สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:00 อัล บูไดย่า 1 - 1 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 0-0
22:00 อัล ทัดมัน 0 - 4 คาลาลี 0-1

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 รีล คิงส์ 1 - 2 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์ 0-0

โปรแกรมบอล

01:00 สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม(ยู 19) 0 - 2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19) 0-2

โปรแกรมบอล Kuwait 1st Division League

21:45 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 1 - 0 อัล ซาลิบิคัท 0-0
21:45 Al Gela 2 - 1 ไคตัน 2-0

โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี รอ เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

23:45 พูเอนเต้ เจนิล 0 - 2 เอดี เซวตา 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล Pernambucano League

06:00 Reet(N) 1 - 2 ซานตา ครูซ พีอี 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

06:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 1 - 1 ยูอาร์ที เอ็มจี 0-0
07:30 อูเบร์ลังเดียเอ็มจี 0 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-1

โปรแกรมบอล มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1

02:15 สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) 6 - 0 มอลตาเอฟซี (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paraibano

06:15 ซูซา พีบี(N) 1 - 2 Perilima PB 0-1
06:30 โบตาโฟโก้ พีบี 2 - 0 Sao Paulo Crystal FC 2-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) รอ เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ)
21:00 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) รอ ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

05:00 อิมเพอราทิช 2 - 1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ

03:10 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 2 - 3 กรินดาวิค 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ

07:00 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 1 - 1 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 1-0
07:45 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 1 - 2 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 0-1
08:00 CA Guemes 1 - 1 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 0-0

โปรแกรมบอล Qatar League Division 2

22:00 อัล คูไรติอัต 1 - 1 อัล-เมไซเมียร์ เอสซี 0-0
22:00 อัล มาร์คไฮยา 0 - 0 Al Bidda SC 0-0
22:00 Russell City 1 - 2 อัล ชามาล 1-0
22:00 Al Muaidar Club 3 - 0 Al Nasa(QAT) 1-0

โปรแกรมบอล ENG SD1

02:45 เซนต์ นิออท ทาวน์ 3 - 0 โคลชิล ทาวน์ 2-0

โปรแกรมบอล ENG UD1

02:45 Glossop North End 1 - 1 วอคโซป ทาวน์ 0-0
02:45 ลุฟเบร้อ ไดนาโม 0 - 0 สต็อคบริดจ์ 0-0
02:45 ดันสตัน ยูทีเอส 3 - 2 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด 1-2

โปรแกรมบอล BRA D4

07:30 มานุส (สมัครเล่น) 3 - 0 เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) 2-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

17:00 มอนเตเนโกร(ญ) 2 - 3 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 1-2
22:00 สกอตแลนด์ (ยู 16) 2 - 3 ออสเตรเลีย (ยู 16) 1-0
22:00 โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 1 - 1 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17 0-1

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เบงกาลูรู 3 - 0 เดลี ไดนามอส 2-0

โปรแกรมบอล เอเอฟซีแชมป์ U23

17:15 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)(N) 1 - 0 อุซเบกิสถาน ยู23 0-0
20:15 ออสเตรเลีย (ยู 23)(N) 0 - 2 เกาหลีใต้(ยู 23) 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

07:10 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 2 - 0 มิกซ์โต้ อีซี 2-0
07:10 CEO Varzeagrandense 1 - 0 โปโคนี เอ็มที 0-0

โปรแกรมบอล BRA SE

06:20 คอนฟิแองก้า 0 - 0 Lagarto 0-0

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 Buildcon FC 1 - 2 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 0-1
20:00 Zanaco 5 - 1 Nakambala Leopards 3-0

โปรแกรมบอล ฮังการี NB III

19:00 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 6 - 0 เคชเคเมติ ทีอี 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

00:30 โรด้า เจซี เคอร์เครด(สำรอง) 1 - 0 เอ็นเอซี เบรดา (สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 2 - 1 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ

02:00 พอร์ทสมัธ (ยู 23) 2 - 4 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส (ยู 23) 0-3

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:45 Oliver Bond FC 3 - 1 River Valley Rangers 3-0
02:45 เซนต์ เจมส์ เกท 3 - 2 ลูเคิน ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 ซิงกิด้า ยูไนเต็ด 1 - 3 ยัง แอฟริกันส์ 0-1
20:00 Mwadui FC 0 - 1 อาซาม เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:30 ASD Corigliano Calabro 1 - 0 เอซีดี ซาน ทอมมาโซ่ 0-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ Development League

03:00 อายร์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 7 - 0 อัลลัว แอทเลติค(สำรอง) 5-0

โปรแกรมบอล ฮ่องกง 2nd Division

19:30 กุ๊นถอง 0 - 2 หว่านไจ๋ 0-1
19:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 1 - 0 เซา โฮเซ เอพี 1-0

โปรแกรมบอล นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup

02:45 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1 - 2 เชฟฟิลด์ เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

02:30 มอนส์คัลปีเอสซี 3 - 0 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

05:00 ซาน ฮวน จาโบลเตห์ 5 - 2 AC Port Of Spain 3-1
06:15 Cunupia FC 0 - 2 ดับบลิว คอนเน็คชั่นเอฟซี 0-1
07:00 มอร์เวนท์ คาเลโดเนีย ยูไนเต็ค 2 - 0 La Horquetta Rangers FC 0-0

โปรแกรมบอล

02:45 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 2 - 2 Cheshunt 1-2
02:45 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1 - 2 Brightlingsea Regent 1-0
02:45 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 4 - 3 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 1-0
02:45 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 1 - 3 มาร์เกต 0-1
02:45 วอร์ทติ้ง 2 - 0 เลเธอร์เฮด 0-0

โปรแกรมบอล

12:50 Mumbai Ultras FC 1 - 5 Mumbai Young Boys 0-3

โปรแกรมบอล

02:45 AFC Mansfield 1 - 3 Notts County XI 1-2
02:45 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 0 - 1 วอกซ์ฮอลล์ มอเตอร์ 0-0

โปรแกรมบอล

19:50 Busia Young Stars FC 2 - 1 Busoga United 1-1
20:00 Kajjansi Utd 1 - 1 Vipers 1-0
20:00 Bugamba FC 1 - 0 Onduparaka FC 0-0

โปรแกรมบอล

02:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1 - 2 คลิฟตันวิลล์ 0-0

โปรแกรมบอล

20:00 Aias Salaminas 0 - 0 Ampelakiakos 0-0
20:00 AO Palliniakos 4 - 3 Nikites Anthousas 3-1
20:00 Kalivia 0 - 2 มาร์โก 0-1
20:00 Kryoneri 4 - 0 Ethnikos Neas Makris 1-0
20:00 Kyanos Astir Varis 2 - 1 Koropi 0-0

โปรแกรมบอล

07:00 RAMS Village Superstars 9 - 0 Security Forces United 4-0

โปรแกรมบอล

02:45 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 7 - 1 เรดดิตช์ ยูไนเตด 3-0
02:45 รัชเดน ไดมอนด์ 1 - 1 Hednesford Town 0-1
02:45 โคลวิลล์ ทาวน์ 2 - 0 รูเชล โอลิมปิค 0-0
02:45 อัลเวเชิร์ช 0 - 3 สตัวร์บริดจ์ 0-1
02:45 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0 - 4 ฮิทชิน ทาวน์ 0-1

โปรแกรมบอล

18:45 เอสโตริล(ยู 23) 3 - 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 1-1

โปรแกรมบอล

07:00 Bubali SC 1 - 1 เอสวีดาโคตา 0-1

โปรแกรมบอล

16:00 อิระวดี ยูไนเต็ด(ยู19) 5 - 0 Chinland FC U19 2-0
16:00 Kachin United FC U19 0 - 8 หงสาวดี ยูไนเต็ด (ยู 19) 0-6

โปรแกรมบอล

00:30 เอฟซี เดวส์ 1 - 1 ASC Riadh 0-1
22:30 เอฟซี เมดินา 3 0 - 0 AS Douanes Nouakchott 0-0

โปรแกรมบอล

23:30 Latrikunda Utd 0 - 1 Falcons FC 0-1
23:30 PSV Wellingara 0 - 0 Kiang West FC 0-0

โปรแกรมบอล

00:15 JK Nomme United U19 4 - 1 เลวาเดีย ทัลลินน์(ยู 19) 3-1

โปรแกรมบอล

16:15 Nepal Police Club 0 - 1 Machhindra FC 0-0

โปรแกรมบอล

06:00 ชิลี ยู23(N) 1 - 0 Venezuela U23 0-0
08:30 โคลอมเบีย(ยู 23) 4 - 0 เอกวาดอร์(ยู 23) 3-0

โปรแกรมบอล 22/01/2563

โปรแกรมบอล AFC คัพ
โปรแกรมบอล AFC แชมเปี้ยนลีก
โปรแกรมบอล BRA D4
โปรแกรมบอล BRA SE
โปรแกรมบอล ENG SD1
โปรแกรมบอล ENG UD1
โปรแกรมบอล Kuwait 1st Division League
โปรแกรมบอล Qatar League Division 2
โปรแกรมบอล Tipsport คัพ
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A
โปรแกรมบอล โคปปา อิตาเลีย
โปรแกรมบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส
โปรแกรมบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่
โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ไซปรัส คัพ
โปรแกรมบอล ดัตช์คัพ
โปรแกรมบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
โปรแกรมบอล ตุรกี คัพ
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
โปรแกรมบอล นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup
โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Carioca
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paraibano
โปรแกรมบอล บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล บราซิล Pernambucano League
โปรแกรมบอล บราซิล โคปา SP Juniores
โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
โปรแกรมบอล เฟร้นช์ลีกคัพ
โปรแกรมบอล มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1
โปรแกรมบอล เม็กซิโก โคปา
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ
โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ Development League
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปนโคปาเดลเรย์
โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ
โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
โปรแกรมบอล เอเอฟซีแชมป์ U23
โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรมบอล ฮ่องกง 2nd Division
โปรแกรมบอล ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง
โปรแกรมบอล ฮังการี NB III



โปรแกรมบอลAFC คัพ, AFC แชมเปี้ยนลีก, BRA D4, BRA SE, ENG SD1, ENG UD1, Kuwait 1st Division League, Qatar League Division 2, Tipsport คัพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, โคปปา อิตาเลีย, โคปา ลิเบอตาดอเรส, จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส คัพ, ดัตช์คัพ, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี คัพ, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Pernambucano League, บราซิล โคปา SP Juniores, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, โปรตุเกส ลีก คัพ, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, เฟร้นช์ลีกคัพ, มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1, เม็กซิโก โคปา, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ลีกวัน อังกฤษ, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ Development League, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปนโคปาเดลเรย์, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เจนตินา คัพ, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอเอฟซีแชมป์ U23, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง, ฮังการี NB III,