บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 3450 ครั้ง

โปรแกรมบอล 13/11/2562

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

00:30 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) 0 - 3 นอร์เวย์ (ยู 18) 0-0
01:30 Anapolina U19 0 - 0 Goias/GO U20 0-0
04:00 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 1 - 1 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 1-1
13:30 ปากีสถาน นาวี่ 0 - 0 WAPDA 0-0
16:00 FK Usti nad Labem U19 1 - 1 เทปลิเซ่ (ยู 19) 0-1
16:00 เซวาน บอย 4 - 4 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 1-2
16:45 พีเอเอฟ เอฟซี 2 - 3 ปากีสถาน อาร์มี่ 0-3
17:00 ซูลเต้ วาเรเกม 3 - 2 เซอร์เคอร์ บรูซ 2-0
18:45 อุซเบกิสถาน ยู23(N) 3 - 3 อิรัก ยู23 2-1
19:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 2 - 2 โกรนิงเก้น 0-1
19:00 เอฟเค วอซโดวัค 3 - 1 คูคาริคกิ สตานคอม 2-1
19:35 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0 - 2 Onisilos Sotiras 0-1
22:00 ซีเรีย ยู23 รอ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)
22:00 โดซา ดรามัส 1 - 3 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1-0
22:15 บาห์เรน ยู23(N) 1 - 2 จอร์แดน(ยู 23) 0-1
23:55 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 3 - 0 โฮลสไตน์ คีล 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

02:45 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 4 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-2

โปรแกรมบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

20:00 มาลาวี 1 - 0 ซูดานใต้ 0-0
20:00 แอฟริกากลาง 2 - 0 บุรุนดี 1-0
22:59 ไนจีเรีย 2 - 1 เบนิน 1-1
22:59 เซียร์ราลีโอน 1 - 1 เลโซโท 0-0
22:59 นามิเบีย 2 - 1 ชาด 0-0
22:59 แคเมอรูน 0 - 0 เคปเวิร์ด 0-0
22:59 กินีบิสเซา 3 - 0 ซวาซิแลนด์ 2-0

โปรแกรมบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

02:00 จิลลิ่งแฮม 2 - 0 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) 1-0
02:00 วอลซอลล์ 6 - 0 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2-0
02:30 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2 - 1 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2-0
02:30 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1 - 2 โรชเดล 1-2
02:30 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 อิปสวิช ทาวน์ 0-0
02:45 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 3 - 0 ซันเดอร์แลนด์ 0-0
02:45 พอร์ทเวล 2 - 1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) 1-0
02:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 2 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-2
02:45 มอร์แคมบ์ 3 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-1
02:45 ลินคอล์น ซิตี้ 3 - 0 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 2-0
02:45 คราวเลย์ ทาวน์ 1 - 4 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-2
02:45 เชลแน่ม ทาวน์ 4 - 7 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 3-5
02:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1 - 2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

02:45 แอนนัน แอธเลติก 5 - 2 เบรซิน ซิตี้ 3-2

โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

02:30 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 2 - 1 เวสฟิวด์ 1-1
02:45 นานท์วิช ทาวน์ 0 - 1 โคลวิลล์ ทาวน์ 0-0
02:45 สตัวร์บริดจ์ 2 - 2 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 2-1
02:45 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 5 - 3 ฟรอเม ทาวน์ 3-1
02:45 Sholing FC 2 - 1 บาร์ตัน โรเวอร์ 2-0
02:45 Bedfont Sports 1 - 1 ฮิทชิน ทาวน์ 0-0
02:45 Prescot Cables 1 - 2 Runcorn Linnets 0-1
02:45 ไวท์ฮอว์ก 1 - 2 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 1-0
02:45 บาร์เวล 3 - 3 เรดดิตช์ ยูไนเตด 0-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

02:30 ไอร์แลนด์ (ยู 17) 6 - 0 อันดอร์ร่า ยู17 4-0
19:00 เยอรมนี(ยู 17)(N) 5 - 0 คาซัคสถาน(ยู 17) 3-0
20:00 อาเซอร์ไบจาน(ยู 17) 1 - 6 กรีซ ยู17 0-3
22:00 โปรตุเกส(ยู 17) 4 - 0 แอลเบเนีย(ยู 17) 2-0
22:00 จอร์เจีย (ยู 17)(N) 0 - 2 ยูเครน(ยู 17) 0-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

18:00 ไซปรัส(ยู 19)(N) 1 - 2 สโลวะเกีย(ยู 19) 1-1
19:00 ยูเครน(ยู 19)(N) 4 - 0 เอสโตเนีย ยู19 2-0
19:00 อังกฤษ(ยู 19)(N) 4 - 0 ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) 3-0
19:00 มาซิโดเนีย(ยู 19) North 0 - 0 บอสเนีย (ยู 19) 0-0
20:00 ตุรกี ยู19 4 - 1 อาร์เมเนีย ยู19 2-0
20:00 รัสเซีย(ยู 19)(N) 1 - 1 โคโซโว(ยู 19) 1-1
20:00 เวลส์(ยู 19) 3 - 0 โปแลนด์ (ยู 19) 2-0
20:30 ไอซ์แลนด์ ยู19 0 - 3 เบลเยียม(ยู 19) 0-2
20:30 ฝรั่งเศส(ยู 19)(N) 5 - 0 ฟาโรห์ ไอซ์แลนด์ ยู19 2-0
21:00 อิตาลี ยู19 2 - 0 มอลตา(ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C ซูเปอร์คัพ

22:59 ตริเอสติน่า 1 - 0 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)

00:00 เดนมาร์ก(ญ) 14 - 0 จอร์เจีย (ญ) 10-0
00:00 โปแลนด์(ญ) 0 - 0 สเปน(ญ) 0-0
01:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 6 - 0 โรมาเนีย(ญ) 2-0
01:30 โปรตุเกส(ญ) 1 - 1 ฟินแลนด์(ญ) 1-0
02:00 เนเธอร์แลนด์(ญ) 4 - 1 สโลวีเนีย(ญ) 1-1
02:00 ฮังการี(ญ) 4 - 0 ลัตเวีย (ญ) 2-0
02:30 เบลเยียม(ญ) 6 - 0 ลิธัวเนีย (ญ) 3-0
02:45 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 0 - 0 เวลส์ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

16:30 สปาร์ตัก มอสโก 2 1 - 3 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 0-2
18:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์(N) 1 - 1 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-0
19:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 4 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-0
22:30 เฟเคิล 0 - 2 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-1
22:30 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 3 - 1 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0-0
22:30 เอฟเค คิมกี้ 0 - 2 โรเตอร์ โวลโกกราด 0-0
22:30 ชินนิค ยาโรสลาฟ 3 - 1 ลุช เอเนอร์จีย่า 1-1
22:30 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0 - 2 ทอม ทอมสค์ 0-0
22:59 เชอตาโนโว มอสโก(N) 3 - 1 บัลติก้า 2-1
23:30 ตอร์ปิโด มอสโก(N) 0 - 2 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

02:45 คิงส์ ลินน์ 5 - 2 เลมิงตัน 3-1
02:45 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 2 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1-1
02:45 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 2 - 1 บอสตัน ยูไนเต็ด 1-1

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

02:45 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0 - 0 ดัลลิช แฮมเลต 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1 - 2 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1-2
06:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 0 - 4 โซล เดอ อเมริกา 0-1

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

05:15 บราซิล เด เปโลตัส 0 - 2 กอริติบ้า พีอาร์ 0-1
05:15 วิตอเรีย บีเอ 2 - 2 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-1
05:15 โอเอสเต้ 0 - 4 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-3
06:30 ปอนเต เปรตา 1 - 3 ฟิกูเรนเซ่ 1-1
06:30 คริคูม่า 2 - 0 ลอนดริน่า พีอาร์ 1-0
07:30 ปารานา พีอาร์ 2 - 1 เซา เบนโต้ 2-1
07:30 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0 - 2 บรากันติโน้ 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 โบเวร์ส พิทซี 2 - 0 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 1-0
02:45 เลเธอร์เฮด 2 - 1 โครินเธียน-แคชวลส์ 2-1
02:45 มาร์เกต 1 - 6 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 0-2
02:45 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0 - 1 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 0-1

โปรแกรมบอล Saudi King Cup of Champions

19:30 Taweek 0 - 6 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 0-1

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:05 อัล-คาว์แคบ 0 - 0 อัล-โนจูม 0-0
19:15 Al-Taqdom 0 - 5 โอฮูด มีดินา 0-2
19:20 อัล-จาบาลีน 0 - 0 อัล-นาดห์ฮา 0-0
22:15 อัล อันซาร์ 0 - 1 ฮอตเทิร์น 0-1

โปรแกรมบอล ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu

17:30 ฮ่องกง อาร์แอนด์เอฟ (สำรอง) รอ แฮปปี้ วัลเล่ย์(สำรอง)

โปรแกรมบอล BSWCP

16:20 จีน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5 - 7 เวียดนาม (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก

18:00 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

17:00 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 3 - 1 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 2-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:30 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 3 - 1 Semendrija 1924 2-1
19:30 FK Zarkovo 0 - 1 ซีมูน 0-1
19:30 Zlatibor Cajetina 1 - 1 Radnicki Pirot 0-1
19:30 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 1 - 1 Kabel Novi Sad 1-0
19:30 ราดนิคกี้ 1923 2 - 1 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1-0
21:30 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 3 - 2 ไดนาโม วีรันเจ 1-0
22:00 โคลูบารา 3 - 1 Graficar 1-1

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

23:30 เมตต้า/ลู ริกา 0 - 0 ซูเปอร์โนวา 0-0

โปรแกรมบอล โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน

01:00 แซมเบีย (ยู 23)(N) 1 - 3 ไนจีเรีย (ยู 23) 1-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

16:30 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 4 - 2 เอฟซี เชอเดอร์ 1-1
16:30 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 1 - 0 มาเชล มูบาเร็ค 1-0
16:30 ชูตัน กูซาร์ 2 - 2 อิสทิคอล เฟอกาน่า 1-1
18:00 อีฟทิเซอร์ เอฟเค 0 - 3 โซรัซ FK อูลกัช 0-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

08:00 โบโกตา เอฟซี 0 - 3 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0-0
08:00 โบญาก้า ซิโค 2 - 1 เรอัล คาร์ทาเกน่า 1-1

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย Div.1

15:30 มิตรา คูการ์ 1 - 1 ศรีวิจาย่า เอฟซี 1-0
19:00 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 2 - 2 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 1-2

โปรแกรมบอล ดัตช์คัพ (W)

02:00 วิคตอเรีย ดาส ทาโบคาส (ญ) 1 - 5 DTS Ede Women 0-3

โปรแกรมบอล โอมานสหพันธ์ฟุตบอล

19:40 อัล ซีบ 0 - 1 ดูฟาร์ 0-0
22:00 โซฮาร์ คลับ 0 - 1 อัลรูสตัก 0-1

โปรแกรมบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ รอ เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

00:00 ฮอนดูรัส (ญ) ยู20(N) 1 - 1 นิการากัว (ญ) ยู 20 1-1
02:00 สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20(N) 0 - 3 คอสตาริกา (ญ) ยู 20 0-1
02:15 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) 2 - 3 อังกฤษ(ญ) 2-2
04:00 เบลีซ(ญ) ยู20(N) 0 - 5 คิวบา (ญ) ยู 20 0-2
18:00 ไทย ยู23 3 - 2 เมียนมาร์ (ยู 23) 1-1
18:45 เกาหลีใต้(ยู 23)(N) 2 - 0 ซาอุดีอาระเบีย (ยู 22) 0-0
20:00 โปรตุเกส(ยู 19)(N) 1 - 2 เยอรมนี (ยู 19) 0-0
22:15 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 2 - 1 ซีเรีย ยู23 2-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 1 - 1 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20) 0-0
01:00 ซีเอสพี (เยาวชน) 3 - 0 ปอร์โต-พีอี (เยาวชน) 1-0
01:00 โฮริซอนทิเอฟซี(ยู 20) 1 - 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 0-0
01:00 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 4 - 0 ซีเอสเอ (ยู 20) 2-0
01:30 อนาโปลิน่า(ยู 20) 0 - 0 โกยาส (ยู 20) 0-0
20:00 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20)(N) 2 - 0 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

03:00 IA/Skallag U19 4 - 1 ฮัวการ์ (ยู 19) 3-0

โปรแกรมบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ

17:15 Corps of Signals 1 - 2 Sesa Football Academy 1-1

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

00:30 ปิโตรลูล โปรเอสติ 3 - 1 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 3-1
19:00 ดูนาเรีย คาลาราซี 1 - 2 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-0
19:00 เมต้าล๊อกโลบูส 1 - 0 ฟารูล คอนสแตนต้า 1-0
19:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1 - 0 สโคลาร์เรซิต้า 1-0
19:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู รอ ยูเวนตุส บูคาเรสต์
19:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 1 - 1 โปลิ ทิมิโซอาร่า 1-1
19:00 สปอร์ทูล สเนโกฟ 2 - 3 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี 2-0
19:00 ยูทีเอ อารัด 3 - 0 กลอเรีย บูซัว 0-0
22:30 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 2 - 1 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-1

โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 Bulawayo Chiefs 0 - 0 Hwange Colliery 0-0
20:00 Chapungu FC 1 - 2 ไดนาโมส์ เอฟซี 0-1
20:00 Highlanders FC 1 - 1 Ngezi Platinum 0-1
20:00 ฮาราเร ซิตี้ 2 - 2 Tron 1-2
20:00 Black Rhinos 0 - 1 Yadah FC 0-1
20:00 Manica Diamond 0 - 2 เอฟซี แพลทินัม 0-1
20:00 Mushowani Stars 0 - 1 Chicken Inn 0-0
20:00 Triangle FC 1 - 1 Herentals FC 0-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:45 เคนยา โพลิส เอฟซี 1 - 1 Vihiga Bullets 1-1
19:00 Nairobi Stima 0 - 0 Kibera Black Stars 0-0
19:00 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 2 - 3 Fortune Sacco 1-1
19:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0 - 0 อัสเชรู 0-0
19:00 เซนต์ โจเซฟส์(เยาวชน) 2 - 2 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 2-0
19:05 Muranga Seal 1 - 0 FC Talanta 1-0

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

05:00 San Martin FC 0 - 1 Champions FC Academy 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี Primera D

02:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 2 - 6 Deportes Recoleta 2-2

โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

19:30 Drina Zvornik 0 - 2 เอฟเคสวิเจซด้า 0-0
19:30 Rudar Prijedor 0 - 2 รัดนิก บิเยลจิน่า 0-0

โปรแกรมบอล อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก

16:00 Laban SC 1 - 3 Nangkiew Irat 1-2

โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 1 - 3 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 0-2
20:30 เอสซี วิลล่า 1 - 1 บียูเอล เอฟซี 0-0
20:30 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 4 - 0 โทโร ยูไนเต็ด 2-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง

18:00 แซดเอฟเค ซีมุน (ญ) 0 - 4 สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) 0-2
21:30 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 6 - 1 ZFK Masinac (w) 3-1

โปรแกรมบอล

02:45 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0 - 2 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

00:30 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 0 - 0 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 0-0
01:00 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 2 - 2 Real Pilar Reserves 1-0
19:00 Argentino Merlo Reserves 6 - 1 General Lamadrid Reserves 2-0
19:00 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 1 - 1 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) 1-1
21:00 Argentino Quilmes Reserves 2 - 0 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 1-0
22:59 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 1 - 1 ลอส อันเดส(สำรอง) 1-1

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 2nd Division

19:00 อุดจ์เพส เอฟซี ยู19 3 - 0 MOL Fehervar FC U19 2-0

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:30 San Donato Tavarnelle 2 - 2 ASD Seravezza Calcio 0-0
20:30 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 2 - 2 เซเรกโน่ 1-2
21:00 ยูเอส อินเวรูโน่ 2 - 2 Sanremese 1-1
22:00 FC Savoia 1908 0 - 0 Citta di Fasano 0-0

โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3

18:00 Vpk Agro Magdalinovka 2 - 2 Enerhiya Nova Kakhovka 1-0

โปรแกรมบอล นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup

02:45 แอชตัน ยูไนเต็ด 1 - 2 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 0-1
02:45 บักซ์ตัน เอฟซี 3 - 0 อีกส์สตัน เอฟซี 2-0
02:45 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 1 - 0 วิตตัน อัลเบียน 0-0
02:45 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด รอ แบมเบอร์ ไบร์ท
02:45 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0 - 2 เชสทาวน์ 0-0
02:45 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 0 - 0 ลินคอล์น ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล

02:45 รัชเดน ไดมอนด์ 4 - 0 แยกซ์ลีย์ 1-0
02:45 บีคอนส์ฟิลด์ 1 - 1 บานบุรี ยูไนเต็ด 1-1
02:45 ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ 2 - 1 เยท ทาวน์ 1-1

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

19:00 ไอดีล 2 - 3 แอนาเดีย 2-1

โปรแกรมบอล

02:30 Sevenoaks Town 2 - 2 วีซีดี แอธเลติก 1-2
02:45 AFC Sudbury 1 - 3 บิวรี่ ทาวน์ 0-2
02:45 นอร์ทวูด 1 - 0 Uxbridge 1-0
02:45 Tilbury 2 - 1 กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ 1-0
02:45 Haywards Heath Town 1 - 1 Three Bridges 0-0
02:45 แวร์ เอฟซี 5 - 0 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 2-0
02:45 สเตนส์ ทาวน์ 2 - 0 แอชฟอร์ด ทาวน์ 0-0

โปรแกรมบอล

00:00 Pradniczanka Krakow (W) 1 - 4 Rekord Bielsko Biala Women 1-2
17:00 KKP Stomil Olsztyn Women 1 - 1 Tarnovia Tarnow Women 0-1
18:30 Sokol Kolbuszowa Dolna (W) 9 - 1 Praga Warszawa (W) 5-1
19:00 AZS Wroclaw II (W) 1 - 8 RYSY Bukowina Women 1-3
19:00 KSP Kielce Women 4 - 0 โปแลนด์ พอซนาน (ญ) 3-0
19:40 Naprzod Sobolow (w) 0 - 3 ยูเคเอส โกล เชสโตฮอวา (ญ) 0-2
20:00 Stomil Olsztyn (W) รอ AP Kotwica Kolobrzeg (W)
22:00 Dargfil Tomaszow Mazowiecki (W) 4 - 0 Sparta Daleszyce (W) 2-0
22:30 Ostrovia 1909 (W) 2 - 8 Row Rybnik (w) 0-5

โปรแกรมบอล

02:45 เฮนดอน 1 - 0 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-0

โปรแกรมบอล

20:00 Kataka FC 1 - 1 Katwe United 1-0

โปรแกรมบอล

20:00 EC Resende 1 - 2 Campo Grande CE 0-2

โปรแกรมบอล

19:00 โบเรค (ญ) 2 - 1 แซดเอฟเค แอตเลติโก(ญ) 2-0
19:00 แซดเอฟเค เรซิกา(ญ) 1 - 1 แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล

19:00 Mekelakeya 1 - 1 Bahir Dar Kenema FC 0-0
21:30 เซนต์จอร์จ 3 - 1 Welkite Ketema 1-1

โปรแกรมบอล

02:45 Padiham รอ Rylands

โปรแกรมบอล

02:45 แทมเวิร์ธ 2 - 0 อัลเวเชิร์ช 2-0
02:45 เลสตัน เอฟซี 0 - 3 Hednesford Town 0-1
02:55 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 2 - 1 คิงส์ แลงลีย์ 0-0

โปรแกรมบอล

02:45 ดรอยส์เด้น 0 - 0 มอสลีย์เอเอฟซี 0-0
02:45 Hyde 0 - 3 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0-1

โปรแกรมบอล

15:00 Poli Malaysia 1 - 3 อุบล ยูเอ็มที เอฟซี 2 1-1

โปรแกรมบอล

45+วินาที Diriangen 0 - 0 มานากัว เอฟซี -

โปรแกรมบอล

15:00 PSB Bogor 3 - 1 Bandung Timur FC 2-0
15:00 Pesik Kuningan 4 - 1 Persikad 1999 FC 1-0

โปรแกรมบอล

02:30 Goytre United 5 - 2 ทาฟฟ์ เวลล์ 3-0
02:45 กุลสฟิลด์ เอฟซี 1 - 3 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 1-2
02:45 รีห์ล เอฟซี 4 - 1 บัคลี่ย์ ทาวน์ 2-0
21:30 คอร์เว็น รอ บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี
21:30 เกรสฟอร์ดแอธเลติก รอ พอร์ทมาด็อก
21:30 Llanfair United รอ ลานดูเนา
21:30 Penrhyncoch รอ Llangefni Town
21:30 รูตินทาวน์ เอฟซี รอ เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี

โปรแกรมบอล

15:00 Kickstart FC 6 - 0 AGORC Bangalore 4-0
17:05 เอเอสซี 3 - 2 บังคาลอร์ บี 1-0

โปรแกรมบอล 13/11/2562

โปรแกรมบอล BSWCP
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional
โปรแกรมบอล Saudi King Cup of Champions
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
โปรแกรมบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่
โปรแกรมบอล ชิลี Primera D
โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง
โปรแกรมบอล ดัตช์คัพ (W)
โปรแกรมบอล นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อิตาลี C ซูเปอร์คัพ
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรมบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย Div.1
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
โปรแกรมบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
โปรแกรมบอล โอมานสหพันธ์ฟุตบอล
โปรแกรมบอล โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19
โปรแกรมบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu
โปรแกรมบอล ฮังการี U19 2nd Division
โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก



โปรแกรมบอลBSWCP, Portugal Campeonato Nacional, Saudi King Cup of Champions, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่, ชิลี Primera D, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบียลีก หญิง, ดัตช์คัพ (W), นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง), ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C ซูเปอร์คัพ, อิตาลี Serie D, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, โอมานสหพันธ์ฟุตบอล, โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี U19 A ลีก,