บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 3429 ครั้ง

โปรแกรมบอล 12/11/2562

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

06:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ รอ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

06:00 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 2 - 0 อาไว เอฟซี เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

02:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 1 - 1 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

02:45 โรเดซ อเวรอน(N) 1 - 2 ล็องส์ 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี รอ เซลติก
22:00 เซนต์ เมียร์เรน รอ ฮิเบอร์เนี่ยน

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 เออีแอล ลาริซ่า 0 - 3 เลเมีย 0-1

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ บิวรี่

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

01:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย รอ ซีเอส โวลุนทารี
02:05 ดันดาล์ค 6 - 0 ลินฟีลด์ เอฟซี 3-0
18:00 แอนต์เวิร์ป(สำรอง) 3 - 1 เอฟซี ดอร์เดรชท์ 90 (เยาวชน) 1-1
18:05 แอนต์เวิร์ป(สำรอง) 3 - 1 ดอร์เดรชท์ สำรอง 1-1
19:00 FC Lokomotiv-Kazanka Moscow 3 - 1 FC Krasny Smolensk 3-1
20:30 อาร์เจนตินา (ญ) 2 - 2 โคลัมเบีย(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

03:40 ฮาโรเกต ทาวน์ 1 - 2 พอร์ทสมัธ 1-2

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

05:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย รอ เวราครูซ

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

02:00 ราเวนน่า 1 - 2 เฟอรัลพิซาโล 1-2
02:45 อเวลลิโน่ 0 - 2 โปเทนซ่า 0-2

โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก

00:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 1 - 2 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 0-1
00:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 3 - 3 คาฟร์ กาซิม 1-1
00:00 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 1 - 1 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

02:45 Larne FC 0 - 0 ครูซาเดอร์ 0-0

โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

02:45 Aveley 2 - 1 ทอนตัน ทาวน์ 2-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

22:00 มอนเตเนโกร ยู17(N) 0 - 1 อิสราเอล(ยู 17) 0-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)

20:00 กรีซ(ญ) 1 - 1 ไอร์แลนด์(ญ) 0-1
20:15 อิตาลี(ญ) 5 - 0 มอลตา(ญ) 4-0
22:59 อิสราเอล(ญ) 1 - 3 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 1-2
23:55 ออสเตรีย(ญ) 9 - 0 คาซัคสถาน(ญ) 4-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17

02:30 สเปน ยู17(N) 1 - 6 ฝรั่งเศส(ยู 17) 1-2
06:00 บราซิล (ยู 17) 2 - 0 อิตาลี (ยู 17) 2-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 อัลทริงแคม รอ บลายท์ สปราตันส์
22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ รอ เกทส์เฮด

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด รอ ชิพเพนแฮม ทาวน์
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ รอ เซนต์ อัลบัน ซิตี้

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 Strathspey Thistle รอ เฟรเซอร์เบิร์ก

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 3 - 1 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 1-1
06:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 0 - 1 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

08:00 คุยอาบา 0 - 2 อเมริกา เอ็มจี 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0 - 0 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0-0
04:15 ชาคาริตา จูเนียร์ส 0 - 3 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-1

โปรแกรมบอล

21:00 ดันดี ยูไนเต็ด(สำรอง) 2 - 3 เซนต์ เมียร์เรน(สำรอง) 2-1
21:00 มอร์ตัน(สำรอง) 1 - 4 รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 ) 0-2

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

01:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 1 - 1 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0-0

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:05 อัล-โชอาลาห์ 5 - 0 อัล ทาย 3-0
19:15 Al Bukayriyah 2 - 0 Al-Thuqbah 1-0
19:25 นาจราน 0 - 2 อัล-จีล 0-0
19:40 Al-Ameade 2 - 0 อัล มอจเซล 1-0

โปรแกรมบอล บาห์เรน คัพ

22:00 อิสท์ ริฟฟา 7 - 0 คาลาลี 1-0
22:00 มานาม่า คลับ 2 - 0 เมลคิยา 2-0
22:00 อัล มูฮารัค 1 - 0 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 1-0
22:00 อัล ชับบับ 2 - 3 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

07:10 ลอส อันเดส 2 - 2 ฟลานเดรีย 2-1

โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล รอ Sunshine Stars FC

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

01:00 คลับ แซลมี รอ วิดาด เฟส
01:00 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า รอ เคเอซีเดอ เคนิตร้า
01:00 Wydad Temara รอ เรซซิ่ง คาซาบลานก้า
01:00 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ รอ อิติเฮด เคมมิสเซ็ท
01:00 SCCM Chabab Mohamedia รอ Chabab Ben Guerir
01:00 Union Sportive Sidi Kacem รอ เอเอสเดอ ซาเล่
01:00 แมคฮาร์บ รอ ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
01:00 TAS de Casablanca รอ Olympique Dcheira

โปรแกรมบอล เบลเยียม U21

00:30 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) รอ อันเดอร์เลช ยู21
01:30 แซงทรุยดอง ยู21 0 - 4 เกนท์ ยู21 0-1
01:30 โลเคอเรน ยู21 2 - 3 เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 1-2
01:30 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 2 - 2 เอเอสยูเปน (ยู 21) 1-0
01:30 ซํลเต แวร์เกม ยู21 0 - 5 เซอเคิล บรูจจ์ ยู21 0-1
02:00 เควี เมชิลิน ยู21 3 - 0 ราซิ่ง เกงค์ ยู21 1-0
02:00 โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 2 - 1 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) 2-1
02:00 แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) 0 - 2 คอร์ตจิค ยู21 0-2
02:00 โรซาแลร์ ยู21 1 - 3 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 0-3

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 เปอร์ซิบ บันดุง 3 - 0 อเรม่า มาลัง 3-0

โปรแกรมบอล โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน

01:00 กาน่า ยู23 รอ อียิปต์ (ยู 23)
01:00 อียิปต์ (ยู 23) 3 - 2 กาน่า ยู23 1-1
22:00 ไอวอรี่โคสต์ (ยู 23)(N) 0 - 1 แอฟริกาใต้ ยู23 0-0

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

16:30 ทูรัน 3 - 0 บุนยอดกอร์ 2 0-0
16:35 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 0 - 3 เอฟเค ชิกาทอย 0-1
16:35 ยาชโนบอด 1 - 6 เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) 1-3
18:00 รุช มิลค์ 0 - 3 เอฟเค อันติจาน 2 0-0
26วินาที แยงไกเยอร์ 0 - 0 อิตติฟอก นาโวอี -
19:00 Zirabuloq รอ ซามิน

โปรแกรมบอล Egypt Premier League

19:30 Abo Qair Semads 1 - 1 Biyala SC 1-0
19:30 Dekernes 2 - 0 กาเซล เอล มาฮาลาห์ 0-0
19:30 Pharco 4 - 2 El Hammam 2-1
19:30 Maleyet El Zayiat 1 - 1 Alaab Damanhour 0-0
19:30 เอล มานซูรา 1 - 1 Baladiyet El Mahallah 0-1

โปรแกรมบอล OP AFW

21:30 แคเมอรูน (ญ) 2 - 1 ไอเวอรี่โคสต์ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

23:30 MFK CPRF Futsal 4 - 1 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 1-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

00:00 ปานามา ( ญ ) ยู 20 1 - 0 ฮอนดูรัส (ญ) ยู20 1-0
02:00 เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20 1 - 2 สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20 0-2
04:00 กัวเตมาลา (ญ) ยู 20 9 - 1 เบลีซ(ญ) ยู20 4-1
16:00 ออสเตรเลีย(ญ) 1 - 0 ชิลี (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

05:00 พัลไมรัส (เยาวชน)(N) 1 - 1 เซาเปาโล(เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

08:00 ฮาร์เบอร์วิว 0 - 3 อาร์เน็ท การ์เดน 0-0

โปรแกรมบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ

17:20 กาเดียน เอนเจล เอสซี 0 - 4 Dempo 0-1
17:20 Panjim Footballers 0 - 3 สปอร์ตติ้ง กัว 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 El Porvenir 0 - 1 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 0-1
01:30 Leandro N Alem 2 - 1 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เดปอร์ติโบ มูนิซ(N) 1 - 1 ซีเอ อัตลาส 0-0
01:30 Liniers 3 - 1 CDyS Juventud Unida 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง

18:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้า(สำรอง) 0 - 2 โซล เดอ อเมริกา (สำรอง) 0-0
18:00 เดปอร์ติโว่ ซานตานี(สำรอง) 3 - 3 โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

01:10 Social Atletico Television (W) 0 - 0 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก

19:10 TSC Backa Topola U19 2 - 3 FK Brodarac U19 0-2

โปรแกรมบอล อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก

16:10 ชิลลอง ลายอง เอฟซี 4 - 0 Ryntih SC 2-0

โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 มบารารา ซิตี้ 2 - 1 Onduparaka FC 1-0
20:30 โพรลีนเอฟซี 2 - 1 ไบร์ท สตาร์ 1-1
20:30 Busoga United 1 - 1 มา ลู 0-0
20:30 Kyetume 0 - 3 Wakiso Giants FC 0-1
20:30 Vipers 1 - 0 ยูอาร์เอ กัมปาลา 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B

07:30 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 3 - 0 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

19:55 วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน) 1 - 1 เอสซี ฮีเรนวีน สำรอง 0-0
21:00 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) 3 - 3 เฟเยนูร์ด สำรอง 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division

06:00 Reboceros de La Piedad 2 - 1 อินเทล พาจา 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ

02:00 วีแกน (ยู 23) 1 - 1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(U23) 1-1
02:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 0 - 1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส (ยู 23) 0-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

03:00 Larkview Boys 0 - 3 Fairview CY 0-3
03:00 Templeogue United FC 1 - 2 Ayrfield United 0-2

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:35 Victoriano Arenas Reserves 1 - 0 Lujan Reserves 1-0
22:00 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 0 - 1 Excursionistas Reserves 0-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัยลีกสำรอง

02:00 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 1 - 1 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 0-0
02:00 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 2 - 4 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 1-3
02:00 เพนาโรล(สำรอง) 2 - 0 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 1-0
02:00 นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) 2 - 3 แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ Development League

02:30 อีสต์ สเตอร์ลิงเชียร์(สำรอง) 7 - 2 BSC Glasgow (R) 3-1
02:45 ควีนส์ ปาร์ค (สำรอง) 2 - 1 ลิฟวิงสตัน (สำรอง) 0-1
02:45 แอร์ดรีโอเนียนส์(สำรอง) 2 - 1 อายร์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 1-0
02:45 อัลเบี้ยน (สำรอง) 0 - 0 อีสท์ คิลไบรด์(สำรอง) 0-0
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด (ยู 20) 2 - 3 เซนต์ เมียร์เรน (ยู 20) 2-1
21:00 แฮมิลตัน เอฟซี (ยู 20) 3 - 2 ฮาร์ทส์ (ยู 20) 2-1

โปรแกรมบอล นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup

02:45 Kidsgrove Athletic 2 - 2 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล

20:00 เบิร์นลี่ย์ 3 - 1 เอเอฟซี ฟิลด์ 1-0

โปรแกรมบอล

01:00 Fortaleza U19 1 - 2 มาริเลีย เอ็มเอ(เยาวชน) 0-1
05:30 Novo Hamburgo U19 0 - 1 Gremio FBPA U19 0-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย(ญ) 3 - 1 ติบูโรเนส เบราครูซ (ญ) 2-0
08:00 ปาชูกา(ญ) 1 - 2 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 0-0
08:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 2 - 0 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 0-0
10:00 มอนเทอร์เรย์(ญ) 2 - 1 พูมาส ยูนัม (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล

18:30 Melli Hafari 2 - 1 Be'sat Kermanshah FC 1-1

โปรแกรมบอล อินเดีย Regional Cup

15:35 สิกขิม ฮิมาลายัน เอสซี 1 - 2 โมฮัมเมดัน เอสซี 0-1

โปรแกรมบอล

15:05 บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ 3 - 0 Income Tax SC 2-0
17:10 โอโซน เอฟซี 2 - 0 เอดีอี เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล 12/11/2562

โปรแกรมบอล Egypt Premier League
โปรแกรมบอล OP AFW
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A
โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก
โปรแกรมบอล นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup
โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล บาห์เรน คัพ
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
โปรแกรมบอล เบลเยียม U21
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3
โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ Development League
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ
โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อินเดีย Regional Cup
โปรแกรมบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อุรุกวัยลีกสำรอง
โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
โปรแกรมบอล โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง



โปรแกรมบอลEgypt Premier League, OP AFW, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บาห์เรน คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลเยียม U21, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง), ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมันลีกา 3, ลีกวัน อังกฤษ, สก็อตแลนด์ Development League, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อินเดีย Regional Cup, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล Leumit ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง,