บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2210 ครั้ง

โปรแกรมบอล 11/10/2562

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

05:15 อาไว เอฟซี เอสซี 0 - 0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-0
05:15 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2 - 2 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-2
06:00 ฟลาเมงโก 3 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ 1-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 เบอโน่ 2 - 0 ซิกม่า โอโลมุช 2-0
00:00 ตูลูส 2 - 0 เออิบาร์ 2-0
01:45 ปอร์ตูเกซ่า เอฟซี(สำรอง) 1 - 1 ซีดี ลาร่า(สำรอง) 0-0
02:00 บาราคแอลโด ซีเอฟ 0 - 0 แอธเลติก บิลเบา 0-0
05:00 Northeastern (w) 1 - 1 Delaware (W) 0-1
13:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 3 - 1 ฮามิลตัน เรนเจอร์ส 2-0
16:00 จีเคเอส ทิคี 6 - 1 ออด้าโอพอล 2-0
16:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ(N) 0 - 0 สโลวาน ลิเบอเรช 0-0
16:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 2 - 2 โซลอคซาร์ 0-1
16:00 บานิค ออสตราว่า 2 - 1 วิทโควิซ 1-0
16:00 อัสติ นาดลาเบม 3 - 1 เบามิต ยาโบลเนค 2-0
16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0 - 2 บัซคา โทโพลา 0-2
16:30 ล็องส์ 1 - 1 แร็งส์ 1-1
17:00 พีเอฟเค มอนทาน่า 1 - 0 สลาเวีย โซเฟีย 1-0
17:05 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 0 - 1 ศรีสะเกษ เอฟซี 0-0
17:10 ไทย ยู23 3 - 0 อาร์มี่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
18:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1 - 1 ซีมปิน ไมชาโลวี 1-1
18:15 เอฟซี ลอริ 0 - 1 Rail Locomotive 0-0
19:00 ราปิด เวียนนา(N) 2 - 1 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 2-1
19:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1 - 0 วินเตอร์ทูร์ 1-0
19:30 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1 - 3 วาดุซ 0-1
20:00 คาร์มิโอทิสซ่า 1 - 6 เออีเอล ลิมาสซอล 0-2
20:00 เอร์มิส อราดิปปู 1 - 0 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 1-0
20:00 ลิเท็กซ์ โลเวช 0 - 2 Kariana Erden 0-1
20:30 มูสครอน เปรูเวลซ์ 1 - 1 อาเมียงส์ 0-0
21:00 Agia Napa 3 - 0 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 1-0
21:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 4 - 0 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 1-0
21:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 5 - 2 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 5-0
21:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19) 0 - 1 วีวีวี (ยู 19) 0-1
21:00 คูคาริคกิ สตานคอม 0 - 1 รัดนิก บิเยลจิน่า 0-1
21:00 คาโปสวาร์ 0 - 4 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-1
21:00 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 3 - 2 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-1
21:00 เวโรน่า 4 - 0 ASK Bravo Publikum 3-0
21:00 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา(N) 1 - 1 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1-1
22:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 - 2 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1-1
22:00 Real Potosi U23 1 - 0 The Strongest U23 0-0
22:00 สตารส์บูร์ก 0 - 1 น็องซี่ 0-1
22:30 สโลโบดา 1 - 1 ดินาโม ซาเกร็บ 1-1
23:30 ซังค์ เพาลี 1 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก คัพ

23:30 เฟรเดอริเซีย 3 - 3 ซิลเคบอร์ก 2-1

โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

01:45
รัสเซีย
4 - 0
สกอตแลนด์
01:45
เบลเยียม
9 - 0
ซานมารีโน
01:45
เนเธอร์แลนด์
3 - 1
ไอร์แลนด์เหนือ
01:45
สโลวาเกีย
1 - 1
เวลส์
01:45
โครเอเชีย
3 - 0
ฮังการี
01:45
ลัตเวีย
0 - 3
โปแลนด์
01:45 FYR มาซิโดเนีย 2 - 1 สโลวีเนีย 0-0
01:45
ออสเตรีย
3 - 1
อิสราเอล

โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

01:45 แอชตัน ยูไนเต็ด รอ Tadcaster Albion

โปรแกรมบอล ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก

00:30 โรมาเนีย(ยู 21) 3 - 0 ยูเครน (ยู 21) 0-0
02:00 ฝรั่งเศส (ยู 21) 5 - 0 อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) 3-0
02:05 ไอร์แลนด์(ยู 21) 0 - 0 อิตาลี (ยู 21) 0-0
18:00 อาร์มาเนีย(ยู 21) 2 - 0 ลักเซมเบิร์ก(ยู 21) 0-0
21:00 รัสเซีย(ยู 21) 2 - 2 โปแลนด์(ยู 21) 1-2
21:00 มอลโดวา(ยู 21) 2 - 1 เวลส์(ยู 21) 1-1
22:00 เบลารุส(ยู 21) 1 - 1 นอร์เวย์(ยู 21) 0-0
22:59 บัลแกเรีย(ยู 21) 0 - 1 เซอร์เบีย(ยู 21) 0-0
23:15 เอสโตเนีย(ยู 21) 2 - 1 ลัตเวีย(ยู 21) 2-1
23:30 เนเธอร์แลนด์(ยู 21) 4 - 2 โปรตุเกส(ยู 21) 1-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

23:30 โคลดิ้ง 3 - 1 ไนโคบิ้ง เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 1 - 2 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1-1
20:00 ฮาโปเอล รามัต กาน 0 - 1 ฮาโปเอล ริซอน 0-1
20:00 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 3 - 1 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 1-1
20:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0 - 2 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 0-1
20:00 ฮาโปเอล แอชเคลอน 0 - 1 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 0-1

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

18:00 อิสราเอล ยู19(N) 2 - 0 มอลโดวา(ยู 19) 0-0
19:00 สเปน(ยู 19)(N) 1 - 0 โรมาเนีย(ยู 19) 1-0
19:00 เซอร์เบีย(ยู 19) 8 - 0 ลิธัวเนีย (ยู 19) 5-0
22:00 ลัตเวีย ยู19 2 - 8 เนเธอร์แลนด์(ยู 19) 1-6

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

22:45 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1 - 1 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0 - 2 เซอร์โร ลาร์โก 0-1
02:00 แรมปรา จูเนียร์ 1 - 3 ซีเอยูเวนตูเด้ 0-1
06:00 ซีเอ เพนาโรล 1 - 0 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-0
06:00 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0 - 0 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 อากีลาส โดราดาส 0 - 0 ลา อีคูดัด 0-0
04:00 อ็องเซ่ กัลดาส 3 - 0 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-0
06:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 1 - 2 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-1
08:00 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 3 - 0 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 2 - 3 ซิดนีย์ เอฟซี 1-2

โปรแกรมบอล UAE คัพ

20:05 Altai Phoenix 1 - 1 อัล ไทด์ 1-0
20:05 ดิบา ฟูไจรัช 1 - 2 แมสฟุท 0-0
20:05 ดูบา อัลฮัสซัน 2 - 2 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 1-2

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga

22:00 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา 4 - 1 FK Marcelova 1-0
23:30 SFM เซเนค 5 - 1 MFK Rusovce 4-1

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

08:05 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 1 - 1 อัสติน โบลด์ 0-0

โปรแกรมบอล Qatar Cup

21:30 อัล ซาดด์ 1 - 5 อัล วาครา 1-3
23:40 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 2 - 0 อัมม์ ซาลาล 0-0
23:40 อัล ชาฮานียา 0 - 3 อัล เรย์ยาน 0-1

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 กัวดาลูเป เอฟซี 1 - 0 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

21:50 อัล ซาลิบิคัท 0 - 2 อัล นาสเซอร์ 0-2
21:50 Al Gela 3 - 3 คาซม่า 2-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

00:00 ฟอลโล่ (ยู 19) 0 - 1 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 0-1
00:00 ฮามคาม ยู19 0 - 2 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) 0-1
00:00 นอร์สแตน (ยู 19) 1 - 3 วาเลเรนก้า (ยู 19) 1-2
00:00 สตาเบ็ค (ยู 19) 1 - 4 ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) 1-2
01:15 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) 0 - 1 ออฟซอล (ยู 19) 0-1
01:15 สตรอมเมน ยู19 0 - 3 ลีน ฟุตบอล ยู19 0-2
01:15 ยูลเลิร์น 2 (ยู 19) 3 - 4 คอนสวิงเกอร์ ยู19 1-3

โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย

00:00 ซาอุดีอาระเบีย 3 - 0 สิงคโปร์ 1-0

โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 3 - 1 ต้าเหลียน ชานจอย 1-0

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

22:30 เอฟซี ปิเซ็ค 1 - 0 สเตโชไวซ์ 0-0

โปรแกรมบอล UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

21:15 บานนี่ ยาส 3 - 3 อัจมาน 2-1
21:15 กอร์ ฟัคเค่น 0 - 0 อิตติฮัต คาลบา 0-0
23:45 อัล ไอน์ 3 - 1 อัล นาเซอร์ ดูไบ 2-0

โปรแกรมบอล บาห์เรน คัพ

22:00 อัล ฮาล่า 0 - 1 บูไสทีน 0-0
22:00 บาห์เลน เอสซี 1 - 1 อัล นาจม่า 1-1
22:00 อัล ฮัดด์ 2 - 3 อัล บูไดย่า 0-0
22:00 อัล ทัดมัน 2 - 1 ซิทรา 1-0

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

15:00 SC Daburiyya Osama(N) 2 - 4 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 2-2
17:30 มัคคาบี้ อิโรนิ 0 - 2 Hapoel Kafr Kanna 0-0
17:45 มัคคาบิ ทามร่า(N) 3 - 2 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 1-0
18:00 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 1 - 2 Moadon Sport Tira 0-2
18:00 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 0 - 0 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-0
18:15 มัคคาบี้ ชารายิม 0 - 2 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 0-1
18:15 รูบิ ชาปิร่า 0 - 4 Hapoel Herzliya 0-1
18:30 Hapoel Holon Yaniv 1 - 1 Maccabi Kabilio Jaffa 0-1
18:30 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 3 - 0 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 2-0
18:30 Maccabi Herzliya 2 - 2 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 1-0
18:30 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 3 - 0 Maccabi Kiryat Gat 1-0
18:30 Hapoel Azor 4 - 1 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 1-0
18:30 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 6 - 1 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 3-1
18:30 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 2 - 1 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 2-0
18:30 ฮาโปเอล อิกซาล 1 - 0 ฮาโปเอล อซิ กิลโบอา 0-0
19:00 ฮาโปเอล คัวแคบ 2 - 0 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 1-0

โปรแกรมบอล BSWCP

20:30 หมู่เกาะโซโลมอน ฟุตบอลชายหาด(N) 5 - 8 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 9 - 3 เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
23:30 ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 0 - 3 เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
23:30 ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 4 - 5 อิหร่าน ฟุตบอลชายหาด 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน U19

22:59 ออไกรด์ ยู19 2 - 4 ฮาล์มสตัด บีเค (ยู 19) 1-2
13วินาที มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู 19) 0 - 0 แองเจิ้ลโฮลม์ เอฟเอฟ (ยู 19) -

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

08:00 ยูเออีเอ็ม โปตรอส 1 - 1 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

01:45 Keynsham Town Women 0 - 5 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

19:00 ครีมิน ครีเม็นชุก 0 - 3 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0-0
22:00 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 2 - 1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 1-1

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก

19:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 4 - 2 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

18:30 ฟาร์ เซปาซี่ 2 - 1 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 1-1
18:45 นาวาด เออร์เมีย 2 - 0 มาลาวัน 2-0
18:45 เมส ราฟซานจาน 4 - 0 ดามาช กิลาน เอฟซี 1-0
18:45 โอซิน อัลบอร์ซ 1 - 1 เมส เคอมัน 1-0
18:45 ซีพิดรูด แรชต์ 0 - 0 คูเนห์ เบ คูเนห์ 0-0
18:45 บาดราน เอฟซี 0 - 1 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0-0
18:45 โคเชห์ ทาเลย์ 4 - 1 อาร์แมน โกฮาร์ 2-0
20:15 เอสเตกัล คูซสถาน 1 - 1 แคชไค 0-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:10 Al Safa(KSA) 1 - 0 อัล โอลูบัช 0-0
19:15 Al-Rawdhah 1 - 0 Al-Washm 0-0
19:15 Al Jubail 0 - 0 Afief 0-0
19:25 อัล ลิยาช 2 - 2 อัล-ไดรห์ 1-2
19:25 Al Anwar SA 0 - 0 อัล-ไคซูมาห์ 0-0
19:35 Al Drae 2 - 4 อัล-อราบี(ซาอุฯ) 0-2
19:35 Al-Akhdoud 2 - 2 Al Sahel 1-1
19:40 Al Kholood 3 - 2 Al-Sharq 0-2
19:45 Arar FC 3 - 0 Al Hjazz 0-0
20:00 Al Entesar 0 - 3 ฮาเจอร์ 0-1
20:05 Al-Suqoor 2 - 2 Wajj 1-2

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

01:00 ซีอี เอสปอร์เลส 2 - 3 CE Andratx 1-2

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:59 Naxxar Lions 3 - 0 โคร์มิ เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

01:45 Loughborough Foxes (w) 0 - 3 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

18:30 เปอร์เซบายา สุราบายา 0 - 0 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ

04:10 เด ซาน หลุยส์ 2 - 2 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1-0

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

20:00 โปเบด้า 2 - 2 FK Tikves Kavadarci 0-1
20:00 FC Plackovica 2 - 1 เอฟเค โอโซโกโว 1-1

โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

17:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 2 - 1 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 0-0
22:59 โนวาลิ(ฟุตซอล) 2 - 1 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 1-0

โปรแกรมบอล โอมานสหพันธ์ฟุตบอล

21:30 อัล ซูวาอี 0 - 0 ซาฮัม 0-0
21:30 โซฮาร์ คลับ 1 - 0 อัล นาห์ด้า 1-0
21:30 มัสแคท 1 - 1 อัล โอรูบา 0-1
21:30 โอมาน คลับ 1 - 1 อัล ซีบ 1-0
21:30 ฟานจา เอสซี 2 - 3 อัลรูสตัก 1-2
21:40 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 1 - 1 ดูฟาร์ 1-0

โปรแกรมบอล BRA D4

06:00 America GO 0 - 6 ริโอ เวร์เด จีโอ 0-3

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

00:00 บูร์กินาฟาโซ 0 - 1 กาบอง 0-0
00:00 ฮอลล์แลนด์ ยู20 1 - 1 โปรตุเกส ยู20 1-0
00:00 ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) 2 - 3 มอนเตเนโก ยู19 1-1
00:45 สเปน(ยู 21) 1 - 1 เยอรมนี(ยู 21) 1-1
01:45 เซอร์เบีย 1 - 0 ปารากวัย 0-0
02:45 แอลจีเรีย 1 - 1 คองโก-กินชาซา 1-1
03:00 เปรู (ยู 22) 0 - 3 โคลอมเบีย(ยู 23) 0-2
05:00 เวเนซุเอลา 4 - 1 โบลิเวีย 2-0
07:45 บราซิล (ยู 23) 4 - 1 Venezuela U23 1-1
14:00 จอร์แดน(ยู 23)(N) 0 - 1 ซาอุดิอาระเบีย ยู23 0-0
15:00 อาร์มีเนีย (ยู 18) 1 - 5 ยูเครน (ยู 18) 0-4
17:00 สโลวะเกีย(ยู 19) 2 - 1 บอสเนีย (ยู 19) 1-0
17:00 ยูเครน(ยู 17) 5 - 0 อาร์มาเนีย(ยู 17) 3-0
18:30 เกาหลีใต้ (ยู 22) 3 - 1 อุซเบกิสถาน ยู23 1-1
18:35 จีน ยู23 2 - 0 อินโดนีเซีย (ยู 23) 0-0
18:35 จีน (ยู 22) รอ อินโดนีเซีย (ยู22)
21:00 เวลส์(ยู 19) 1 - 3 ออสเตรีย(ยู 19) 1-0
21:00 ฝรั่งเศส(ยู 19)(N) 2 - 2 เบลเยียม(ยู 19) 1-1
21:30 โปรตุเกส(ยู 19) 4 - 1 อิตาลี ยู19 4-0
22:30 ไอซ์แลนด์ ยู19(N) 1 - 1 สวีเดน(ยู 19) 1-0
22:59 สโลวีเนีย(ยู 21) 2 - 2 อังกฤษ(ยู 21) 0-1
23:30 ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) 3 - 2 เบลเยี่ยม (ยู 18) 1-2

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:30 Uniao Inhumas U20 0 - 0 Morrinhos U20 0-0
01:30 Santa Helena U20 1 - 3 Aparecida EC U20 0-2

โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

07:45 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 2 - 1 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 0-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 กนิสตัน เฮลซิงกิ 5 - 3 อิลเวส แทมเปเร่ 2 3-1

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

22:00 เบียล เบียนนี่ 3 - 0 โวห์เลน 2-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

14:00 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 2 - 1 อัสเชรู 2-0
16:00 FC Talanta 0 - 1 Nairobi Stima 0-0
17:00 Vihiga Bullets 0 - 0 Shabana FC 0-0
17:15 Bidco United 0 - 0 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 0-0
17:50 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 2 - 0 Kibera Black Stars 2-0
18:00 Northern Wanderers 0 - 2 Modern Coast 0-0
19:00 Coast Stima 3 - 2 เซนต์ โจเซฟส์(เยาวชน) 1-2
19:00 Migori Youth 2 - 0 Fortune Sacco 2-0
19:20 Muranga Seal 2 - 2 เคนยา โพลิส เอฟซี 0-1
20:10 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 2 - 1 APS Bomet 1-0

โปรแกรมบอล รวันดา National League

20:00 เอเอส คิกาลี 2 - 2 Bugesera 1-2

โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

04:00 Louisville (w) 1 - 0 Clemson (w) 1-0
05:00 มหาวิทยาลัยอินเดียน่า (ญ) 0 - 1 Penn State (w) 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

17:00 voscuore sendai Futsal 1 - 5 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 1-2

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

22:59 SC Mannsworth 2 - 3 ASV 13 Vienna 1-2

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

21:00 Sardice 4 - 0 FK Nove Sady 3-0
23:30 เอฟเค โคมูตอฟ 1 - 1 FK Olympie Brezova 0-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:30 ฮัวร์ท 0 - 1 SpVg Wesseling-Urfeld 0-0

โปรแกรมบอล อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก

16:30 Ryntih SC 2 - 2 ชิลลอง ลายอง เอฟซี 0-2

โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 4 - 0 Onduparaka FC 1-0
20:30 โทโร ยูไนเต็ด 1 - 2 บียูเอล เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 บาร์นสลีย์ (ยู 23) 5 - 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 3-0
20:00 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 3 - 3 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 1-2

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga

23:30 เฮอร์เลฟ 0 - 1 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ

18:00 ฟูแล่ม(ยู 23) รอ วัตฟอร์ด (ยู 23)

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:45 เซนต์ มอชแทส 5 - 2 Tek United 4-0

โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 Unirea Dej 2 - 1 Luceafarul Oradea B 0-0
19:00 ACS Dumbravita 3 - 1 นาซิอองนาล เซบิสต์ 3-0
19:00 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 2 - 1 Corvinul Hunedoara 0-0
19:00 ACS Viitorul Selimbar 1 - 1 เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 1-0
19:00 แอสตรา กิอูรกุย 2 3 - 3 Unirea Bascov 0-1
19:00 AFC Metalul Buzau 0 - 1 Inainte Modelu 0-1
19:00 CNS Cetate Deva 0 - 1 เอฟซี ยู ไครโอวา 1948เอสเอ 0-1
19:00 CS Sanatatea Servicii Publice Cluj 2 - 0 CS Minaur Baia Mare 1-0
19:00 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 1 - 0 CS Faurei 0-0
19:00 เอฟซี โบโตซานี่ 2 1 - 1 เอสซี บาเกา 1-0
19:00 เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 3 - 1 ซีเอส บาโลเทสติ 1-0
19:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 1 - 2 Mostistea Ulmu 1-1
19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 2 - 4 CS Viitorul Daesti 1-1

โปรแกรมบอล อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก

17:30 Mizoram Police FC 1 - 2 Electric Veng FC 0-0
20:30 Ramhlun North FC 1 - 3 แชงค์ก้า เวง เอฟซี 1-2

โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก

15:30 Bnei Baqa United 1 - 3 Hapoel Beit Shean 0-1
15:45 เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน 1 - 4 เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ 1-1
16:00 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 4 - 3 Maccabi Neve Shaanan Eldad 2-1
16:00 ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี 1 - 1 Maccabi Nujeidat Ahmed 1-0
16:15 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 2 - 4 MS Tseirey Taybe 1-2
17:15 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 0 - 1 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 0-1
17:15 เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 1 - 0 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท 0-0
17:30 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 2 - 4 เอฟซี ดิโมนา 1-1
17:45 ไอออนนิ โมดิอิน 1 - 1 เอสซี เบียร์ ชีบา 1-1
18:30 Ahi Acre 1 - 1 เบต้า นาฮาริย่า 1-0
19:00 MS Pardes Hana Karkur 2 - 1 ฮาโปเอล บีไน มัสมัส 1-0
19:00 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 4 - 1 Otzma FC Holon 3-0
19:00 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 1 - 0 เบต้า รามัท กาน 0-0
19:00 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 4 - 0 Hapoel Hod HaSharon 2-0

โปรแกรมบอล Vietnam U21 League

15:30 ด่งท้าป(ยู 21) 1 - 1 เวียทเทล เอฟซี (ยู 21) 0-1
18:00 ฮอง อันห์ ยาลาย ยู 21 1 - 4 Hong Linh Ha Tinh U21 0-2

โปรแกรมบอล

20:00 BS Dynamic 2 - 1 บูจุมบูรา ซิตี้ 1-1

โปรแกรมบอล

01:00 EC Resende 3 - 0 Tomazinho FC 2-0
01:00 เซนต์.คริสโตบัล อาร์เจ 3 - 0 Paduano RJ 2-0
01:00 อัตเลติโก คาริโอคา 0 - 0 Brasileirinho RJ 0-0
01:00 CF Sao Jose RJ 0 - 3 Paraiba do Sul 0-2

โปรแกรมบอล

07:00 ไอรานดูบา (ญ) 3 - 1 3บี ดา อมาโซเนีย (ญ) 2-0
20:00 ฟลาเมงโก/อาร์เจ(ญ) 19 - 0 Bath bass RJ women (W) 8-0

โปรแกรมบอล

20:00 ZFK Tiverija (w) 9 - 0 แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) 3-0

โปรแกรมบอล

00:30 IFK Uddevalla Futsal 0 - 4 TSV Weilimdorf Futsal 0-3
01:00 KMN Dobovec Futsal 7 - 2 FC Mostar SG Futsal 3-1
01:00 Miercurea Ciuc Futsal 3 - 7 AC Sparta Praha Futsal 0-3
01:30 FP Halle-Gooik Futsal 3 - 7 MFC Prodexim Kherson Futsal 0-2
20:30 MFK Tyumen Futsal(N) 8 - 3 MFC Ayat Futsal 3-2
20:45 MFK CPRF Futsal(N) 6 - 5 EiPozo Murcia Turistica Futsal 2-0
22:30 Miercurea Ciuc Futsal(N) 2 - 1 BTS Rekord Bielsko-Biala Futsal 1-0
22:59 MVFC Berettyoujfalu Futsal 0 - 3 AFC Kairat Futsal 0-2
22:59 Leo Futsal(N) 6 - 5 Omonia Futsal 2-3
22:59 FK Vytis Futsal 0 - 8 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 0-3

โปรแกรมบอล

22:59 Maardu Linnameeskond II 11 - 0 Jogeva Wolves 6-0
23:30 25262 2 - 1 เอฟซี โคเซ่ 0-0

โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

01:15 FC Preussen Espelkamp 0 - 1 DSC Wanne-Eickel 0-0

โปรแกรมบอล

01:00 Novo Horizonte U19 0 - 5 Soledade FC U19 0-2

โปรแกรมบอล CONCACAF Nations League

06:00 หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน 0 - 4 บาฮามาส 0-1
06:00 ซินต์มาร์เติน 2 - 5 หมู่เกาะเติกส์และเคคอส 2-2
06:30 ตรินิแดดและโตเบโก 0 - 2 ฮอนดูรัส 0-0
07:00 เฟรนช์ เกียนา 0 - 0 เกรนาดา 0-0
08:15 เฮติ(N) 1 - 1 คอสตาริกา 0-0
09:00 เบลีซ 0 - 4 เซนต์คิตส์และเนวิส 0-1

โปรแกรมบอล

17:00 Minerva Punjab FC 1 - 0 Khalsa FC Chandigarh 0-0
17:05 Sikh Regiment Centre FC 0 - 2 Punjab Police Jalandhar 0-1

โปรแกรมบอล

06:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1 - 0 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-0

โปรแกรมบอล

13:55 Muba United 2 - 0 Persipra Prabumulih 1-0
15:00 Asifa FC 1 - 1 Singhasari FC 0-0
15:00 Persekam Metro 4 - 1 Blitar Poetra FC 3-0
15:00 Putra Sinar Giri 1 - 0 Nganjuk Ladang FC 0-0
15:00 Setda Bontang 2 - 0 Persikutim Kutai Timur 0-0
16:00 PS Bank Sumsel 1 - 1 PS Palembang 0-0

โปรแกรมบอล 11/10/2562

โปรแกรมบอล BRA D4
โปรแกรมบอล BSWCP
โปรแกรมบอล CONCACAF Nations League
โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
โปรแกรมบอล Qatar Cup
โปรแกรมบอล UAE Etisalat เอมิเรตคัพ
โปรแกรมบอล UAE คัพ
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล Vietnam U21 League
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก คัพ
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรมบอล บาห์เรน คัพ
โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก
โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล รวันดา National League
โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga
โปรแกรมบอล สวีเดน U19
โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ
โปรแกรมบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ
โปรแกรมบอล อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก
โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก
โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก
โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โอมานสหพันธ์ฟุตบอล
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก



โปรแกรมบอลBRA D4, BSWCP, CONCACAF Nations League, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, Qatar Cup, UAE Etisalat เอมิเรตคัพ, UAE คัพ, USL ดิวิชั่น 1, Vietnam U21 League, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก คัพ, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บาห์เรน คัพ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, รวันดา National League, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สโลวาเกีย 3.Liga, สวีเดน U19, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินา คัพ, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โอมานสหพันธ์ฟุตบอล, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮังการี U19 A ลีก,