บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2226 ครั้ง

โปรแกรมบอล 16/07/2562

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

01:05 คอร์เรคามินอส ยูเอที 1 - 3 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 0-1
01:10 โคโลราโด ราปิดส์ 0 - 3 อาร์เซน่อล 0-2
07:35 เออีเค เอเธนส์ 1 - 1 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-1
08:00 แอตเลติโก้ มาลากูโน(N) 0 - 0 เร้ดดิ้ง 0-0
08:30 Dempo 1 - 3 สปอร์ตติ้ง กัว 0-1
09:00 คาปาลาบา บูลด็อก 3 - 2 Eagles 0-2
09:30 ออด้าโอพอล 0 - 1 วอลซอลล์ 0-1
09:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 3 - 1 เมโทรสตาร์ เอสซี 1-0
09:30 เปนาฟิลด์ 2 - 2 ซานตาคลารา 1-1
10:00 Bechem United(N) 0 - 2 อาดัวน่าสตาร์ส 0-0
10:30 Tweed United III 1 - 2 Nerang Red 0-2
12:55 เอฟซี ลอริ 1 - 1 สปาร์ตากี้ 0-1
13:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0 - 2 เออีเอล ลิมาสซอล 0-1
14:00 PFC Nyva Vinnytsia 0 - 1 Podillya Khmelnytskyi 0-0
14:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 5 - 1 นิโคปอล-เอ็นพีจียู 4-1
14:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1 - 1 อันตัลยาสปอร์ 1-1
14:00 บัลเคนี่ ซอร์ย่า 0 - 1 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-0
14:00 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 3 - 1 Kremin Kremenchuk 2-0
14:00 เพย์กัน 0 - 0 กอล โกฮาร์ เอฟซี 0-0
14:00 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1 - 2 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 1-2
14:10 แมชชีน ซาซี่ 1 - 2 นาวาด เออร์เมีย 0-0
14:30 คาร์ล ไซส์ เยน่า 4 - 2 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 3-0
14:50 ชักดิดี้ 1 - 1 FC Noah 1-0
15:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 0 - 1 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-1
15:00 เอสเตกฮลัล 3 - 1 ปิโตรลูล โปรเอสติ 1-1
15:00 โครบริ โกลกูฟว์(N) 1 - 3 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 1-1
15:00 เอ็มเอฟเค โคซิเซ่ 1 - 2 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 0-0
15:00 เอฟซี มินาจ 2 - 3 Ahrobiznes TSK Romny 1-2
15:00 เอฟซี ออสส์(N) 0 - 1 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-0
15:00 ดราว่า 0 - 0 ไนเรกิฮาซา 0-0
15:00 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 2 - 0 FK Zarkovo 0-0
15:15 โรสกิลด์ 4 - 0 บรอนชอยจ์ 3-0
15:30 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1 - 5 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0-3
15:30 ซบ อฮัน 0 - 0 Shahre Khodro 0-0
15:30 บูโลญจน์(N) 1 - 3 เกววีลย์ อูแอส 0-2
15:55 ปารีส เอฟซี(N) 0 - 1 ดิฌง 0-0
15:59 NK Belisce 0 - 2 เอ็นเคโอซีเยค 2 0-1
15:59 แก็งก็อง(N) 2 - 1 โชเลท เอสโอ 1-1
15:59 เม็ตซ์(N) 2 - 1 ชาเลอร์รัว 1-1
15:59 เอสซี พินกาเฟลด์ 0 - 9 Rapid Vienna 0-3
15:59 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0 - 1 ซิโอฟอค เอฟซี 0-1
15:59 สโลวาน บราติสลาวา 2 1 - 0 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 1-0
15:59 สโลวาน เวลวารี่ 1 - 2 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-1
15:59 เอสเค เซนต์.แอนดรา 2 - 4 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 1-1
15:59 FC Hanau 93 6 - 0 FCE Oberrodenbach 4-0
15:59 Blau-Weiss Neustadt 1 - 5 ไฟร์บวร์ก 2 0-3
15:59 มาริติโม่(N) 0 - 0 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-0
15:59 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค(N) 0 - 7 เจนัว 0-2
16:30 SV Frauental 0 - 5 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 0-2
16:30 SV Heimschuh 2 - 6 SV Weinburg 1-2
16:30 DSG Sele Zell 1 - 1 เคเอซี 1909 1-0
16:30 Eintracht Northeim 1 - 4 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1-2
16:30 เอฟซี 1980 วีน 1 - 3 Favoritner AC 0-3
16:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง(N) 4 - 0 เอสวี โกรดิก 1-0
16:30 Galanta 5 - 0 Blava Jaslovske Bohunice 3-0
16:30 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก(N) 0 - 1 อเลมานเนีย อาเค่น 0-0
16:30 ทรัวส์ 1 - 1 น็องซี่ 0-0
16:45 TuS Rein 4 - 3 เอเค กราเซอร์ จีเอเค (เยาวชน) 3-0
17:00 Usv RB Weindorf St Anna 4 - 0 Gleinstatten 3-0
17:00 โกรนิงเก้น(N) 2 - 2 เอ็มเมน 0-1
17:00 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 4 - 2 เอ็นเค อลูมินิจ 1-0
17:00 เวียนเนอร์ เอสซี 2 - 3 St Margarethen 0-2
17:00 อีเวอร์ดอน 2 - 3 เกรอน็อบล์ 0-2
17:00 ASKO Gmund 6 - 1 SC Landskron 3-0
17:00 อาวรองเช่ 0 - 2 เชลซี(U23) 0-0
17:00 อาเวส 2 - 0 อกัวดา 0-0
17:00 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่(N) 0 - 2 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-1
17:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 2 - 0 บีเค เฟรม 1-0
17:00 Langenrohr 0 - 5 Team Wiener Linien 0-2
17:00 SK Werndorf 1 - 2 SV Wildon 1-0
17:00 SV Lebring 2 - 4 SU Straden 1-3
17:00 เอสเฟา สแตรเลน 1 - 2 วีวีวี เวนโล 0-1
17:00 TUS Heiligenkreuz 4 - 1 SV Pachern 2-0
17:00 Usv Hengsberg 3 - 0 SC Unterpremstatten 1-0
17:00 VfB Dillingen 2 - 3 SV Elversberg II 2-1
17:00 ซูลเต้ วาเรเกม(N) 1 - 1 ออสเทนเด้ 1-0
17:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1 - 1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-0
17:00 TB Uphusen 0 - 6 บีเอสวี เรห์เด้น 0-2
3วินาที เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 0 - 0 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต -
17:00 เอสซี เครียนส์ 5 - 2 เอสซี แชม 0-0
17:00 Raeren 1 - 1 เคเอเอส ยูเปน 0-0
17:00 ซังค์ เพาลี 1 - 0 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1-0
17:30 Simmeringer SC 4 - 1 เอเอสเค อีเล็กตร้า 1-0
17:30 FC Brunninghausen 2 - 2 Hombrucher SV U17 1-1
33วินาที SV Rohrbach 0 - 0 Bad Voslau -
17:30 ซีเอฟ เปราลาดา(N) 0 - 6 เอสปันญ่อล 0-2
17:30 เอซเตรมาดูรา(N) 0 - 1 เร้ดดิ้ง 0-0
17:30 SV Leithaprodersdorf 7 - 0 UFC Tadten 1-0
17:30 โคโลญจน์ (เยาวชน) 5 - 3 ฮัวร์ท 2-1
18:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน(N) 2 - 3 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-2
18:00 สปอร์ติ้ง บราก้า(N) 2 - 1 มิลล์วอลล์ 1-1
18:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0 - 2 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-0
18:00 Undy Athletic 2 - 4 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-0
18:20 ดินาโม เดรสเดน 1 - 6 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 0-3
18:30 บลายท์ สปราตันส์ 2 - 4 มอร์เพธ ทาวน์ 1-2
18:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 3 - 0 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 3-0
18:30 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้ 0-1
18:30 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 1 โซลิฮัลล์ มอร์ 0-1
18:30 บอร์แฮม วู๊ด 2 - 1 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1-1
18:30 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1 - 0 ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ 0-0
18:30 เชสเตอร์ เอฟซี 0 - 0 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-0
18:30 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0 - 2 มิลล์วอลล์(ยู 23) 0-0
18:30 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 2 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-0
18:30 Eccleshill United 1 - 2 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-0
18:30 ฮาโรเกต ทาวน์ 1 - 0 กุยเซลีย์ 0-0
18:30 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0 - 4 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-2
18:30 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 3 - 1 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2-1
18:30 วีลด์สโตน เอฟซี 0 - 3 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-1
18:30 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0 - 3 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-1
18:30 มัตล็อค ทาวน์ 1 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 1-2
18:30 อีสต์ไลก์ 3 - 0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-0
18:30 Loughgall FC 2 - 3 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 1-2
18:30 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1 - 0 คูเวต 1-0
18:40 เบรนทรี ทาวน์ 0 - 4 เบรนท์ฟอร์ด บี 0-2
18:45 บาร์เน็ต 6 - 2 คริสตัล พาเลซ 2-2
18:45 Herne Bay 0 - 4 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-2
18:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 2 - 1 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1-1
18:45 เอเอฟซี ฟิลด์ 0 - 2 แบล็คพูล 0-0
18:45 Atherton Collieries 2 - 2 อัลทริงแคม 1-1
18:45 บาร์โรว์ 2 - 0 มอร์แคมบ์ 0-0
18:45 บาซิงสโตค ทาวน์ 2 - 7 ลูตัน ทาวน์ 1-4
18:45 บาธ ซิตี้ 0 - 2 บริสตอล โรเวอร์ส 0-1
18:45 เบดฟอร์ด ทาวน์ 1 - 0 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 1-0
18:45 Hamworthy Utd 0 - 2 Winchester City 0-1
18:45 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 2 - 0 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-0
18:45 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 1 - 2 พอร์ทสมัธ 0-2
18:45 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1 - 5 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-3
18:45 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 1 - 5 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-2
18:45 ดาร์ทฟอร์ด 1 - 2 จิลลิ่งแฮม 1-2
18:45 ดัลลิช แฮมเลต 1 - 1 บรอมลีย์ 0-1
18:45 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1 - 5 เชสแฮม ยูไนเต็ด 0-1
18:45 ลินคอล์น ยูไนเต็ด 0 - 1 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0-0
18:45 Shildon 3 - 7 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 2-2
18:45 สตีฟเนจ โบโรห์ 1 - 1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1-0
18:45 Tonbridge Angels 1 - 2 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-1
18:45 วิตตัน อัลเบียน 0 - 3 Crewe XI 0-1
18:45 วอคกิ้ง 2 - 3 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2-1
18:45 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 6 สวอนซี ซิตี้ 1-3
18:45 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0 - 2 พอร์ทาดาวน์ 0-0
18:45 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 1 - 6 สวินดอน ทาวน์ 0-3
18:45 โดเวอร์ แอทเตลิก 3 - 0 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1-0
18:45 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1 - 3 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0-3
19:00 เซ็นทรัล คอร์โดบา 2 - 0 Banfield La Banda 1-0
19:00 แอธโลน ทาว์น(ยู 19) 1 - 3 เชลบอร์น(ยู 19) 0-0
19:30 ปอร์โต้(N) 1 - 0 ฟูแล่ม 1-0
20:00 คูริโก้ ยูนิโด 1 - 0 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 0-0
21:00 Once Lobos Chalchuapa 1 - 3 ซีดี ฟาส 1-0
22:00 Nacional AM U19 2 - 0 Sul America AM U19 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

10:00 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 2 - 1 เทียนจิน เทนด้า 2-1
11:35 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 3 - 2 เหอหนาน เจี้ยนเย้ 2-2
12:00 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 4 - 1 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 1-1

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

18:30 สเตนเฮาส์มัวร์ 1 - 2 ดันดี ยูไนเต็ด 0-0
18:45 คาวเดนบีท 0 - 2 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 0-2
18:45 เบรซิน ซิตี้ 0 - 4 รอสส์ เคาน์ตี้ 0-2
18:45 มอนโทรส 1 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน 0-0
18:45 อัลลัว แอทเลติค 3 - 3 เอลจิน ซิตี้ 0-1
18:45 ปีเตอร์เฮด 0 - 0 อินเวอร์เนสส์ 0-0
18:45 กรีน็อค มอร์ตัน 6 - 1 ดัมบาร์ตัน 5-0
18:45 ควีน ออฟ เซาธ์ 3 - 3 แอนนัน แอธเลติก 3-1
18:45 ควีนส์ ปาร์ค 1 - 2 แพททริค ทริสเทล 0-2
18:45 ฟัลเคิร์ก 1 - 0 สแตรนแรร์ 1-0
18:45 ลิฟวิงสตัน 2 - 1 อายร์ ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

15:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 1 - 2 นอมเม่ เจเค คาลจู 0-1
17:30 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี(N) 1 - 3 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-3
18:00 วัลเล็ตตา เอฟซี(N) 1 - 1 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 1-0
18:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 - 2 เอชเจเค เฮลซิงกิ 1-0
18:45 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ(N) 0 - 1 เดอะ นิว เซนต์ส 0-0
18:45 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2 - 1 ซูดูว่า 2-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

15:00 บานานต์ส 0 - 5 คูคาริคกิ สตานคอม 0-2
17:00 เคไอ แคร๊กสวิก(N) 0 - 0 เอฟเค ทราไค 0-0
18:30 โอเอฟเค มลาดอสท์ พอดโกริก้า(N) 0 - 0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

17:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 2 - 2 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 1-1

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

00:30 อากีลาส โดราดาส 1 - 3 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 0-1

โปรแกรมบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

15:00 นอร์เวย์ (ญ) ยู19(N) 0 - 5 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 0-4
15:00 สเปน (ญ) (ยู19)(N) 2 - 0 เบลเยียม (ญ) ยู19 0-0
18:30 สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 1 - 2 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 0-0
18:30 อังกฤษ (ญ) ยู19(N) 1 - 2 เยอรมนี (ญ) ยู19 0-2

โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

13:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 0 - 1 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 0-0
13:00 มะละกา 1 - 1 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 0-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

22:15 กอริติบ้า พีอาร์ 2 - 1 เซา เบนโต้ 0-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

18:00 เคฟลาวิค 0 - 3 แมกนิ 0-2
18:00 ธอร์ อคูเรย์รี่ 2 - 1 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 1-1
19:15 ฟจอลเนอร์ 3 - 1 เฟรม เรย์จาวิค 1-0
19:15 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 2 - 0 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 1-0
19:15 เลคเนียร์ เรกยะวิก 3 - 2 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 1-1
19:15 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 0 - 1 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

15:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) 4 - 2 บรอมมาโปคาร์น่า (ยู 21) 2-1

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

00:00 สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส 1 - 2 อัลเวย์เรดดี้ 1-0
00:00 อัลเวย์เรดดี้ รอ สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

00:15 เดปอร์ติโบ กีโต้ 1 - 1 โอลเมโด้รีโอบัมบา 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี คัพ

20:00 ซานติเอโก มอร์นิ่ง(N) 0 - 2 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 0-0

โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก

10:00 ซงลาม เหงะอาน 2 - 2 ไซ่ ง่อน เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

01:42 สตัมบราส 2 รอ kupiskis

โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

18:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 0 - 1 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

18:00 เบรย์ดาบลิค (ญ) 9 - 2 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 5-0
19:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 4 - 2 เอชเค ไวคินเกอร์ (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อิรัก ลิก

16:15 นาฟิต อัล ยันนูป 2 - 4 Naft Misan 0-3

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

11:00 มิดทิลแลนด์ (สำรอง) 7 - 1 เอสเบิร์ก เอฟบี (สำรอง) 4-1

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

06:30 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 1 - 0 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1-0
08:30 พีเอส ติร่า 5 - 3 เปรซียา จาการ์ตา 3-2
11:30 อเรม่า มาลัง 4 - 1 เปอร์เซรู เซรุย 2-1
11:30 เปอร์ซิบ บันดุง 2 - 0 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล

00:30 แอนติกาและบาร์บูดา ( ญ ) ยู 20(N) 0 - 2 กูยาน่า (ญ) ยู 20 0-1

โปรแกรมบอล

10:00 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 1 - 2 KCCA FC 0-1
14:00 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 1 - 2 อาซาม เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า

15:00 เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) 1 - 1 ออสเตอร์(ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

14:30 อินเดีย 1 - 1 ซีเรีย 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

18:00 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) 3 - 0 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 1-0
20:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ (ยู 20) 2 - 2 เซา ฟราสซิสโก บีเอ ( เยาวชน) 0-2

โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20

10:00 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 2 - 0 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

21:00 Club Atletico Porteno(N) 0 - 2 CDS Santa Rita 0-1

โปรแกรมบอล NOR D4

17:00 Arvoll 0 - 5 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 0-2

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

10:10 เอฟเค อูราล-2 2 - 0 โนสต้า โนโวทรอย 0-0
13:00 สโตรกิโน่ มอสโก 2 - 1 FK Zvezda Ryazan 1-0
14:00 เอฟซี อรารัต มอสโก 8 - 2 ซาเทิร์น 2-2
14:00 Rotor Volgograd B 0 - 1 เอฟเค การูก้า 0-0
14:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0 - 1 ลีเจียน ไดนาโม 0-0
14:00 Stavropolye-2009 3 - 0 Inter Cherkessk 1-0
14:00 ซเวซดา เปียร์ม 1 - 1 เชลยาบินสค์ 0-1
14:00 Lada SOK Dimitrovgrad 0 - 1 Akron Togliatti 0-0
14:00 เอฟเค ทิวเมน 3 - 2 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 3-1
14:00 Olimp Khimki 0 - 0 เอฟซี เปสคอฟ 747 0-0
14:30 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 5 - 0 อูฟา บี 2-0
14:30 สปาร์ตัก นาลชิค 1 - 1 อันจิ มาคัชคาล่า 0-0
14:30 FK Makhachkala 1 - 0 Spartak Vladikavkaz 0-0
15:00 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 1 - 2 เอฟเค คิมกี้(สำรอง) 0-0
15:00 Zorkyi Krasnogorsk 0 - 4 ซัลยุต 0-2
15:00 โซโคล ซาลาตอฟ 0 - 1 ดินาโม บรีอันสค์ 0-1
15:00 คราสโนดาร์ 3 1 - 1 FK Biolog 1-1
15:00 มาชูค- เคเอ็มวี 0 - 1 Druzhba Maykop 0-0
15:00 Volgar Astrakhan 2 - 0 Urozhay Krasnodar 0-0
15:00 Dolgiye Prudy 5 - 0 Zvezda Sint Petersburg 3-0
15:00 Znamya Truda 1 - 2 Luki Energiya 1-1
15:05 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 1 - 0 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0-0
15:30 Kvant Obninsk 0 - 2 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0-1
15:30 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 0 - 1 เอสเคเอ รอสตอฟ 0-1
15:30 FK Leningradets 2 - 2 Rodina Moskva 1-1
15:30 เอฟซี มูรอม 0 - 2 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 0-1

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

23:20 ไมอามี่เอฟซี 2 - 0 ชัตตานูกา 0-0

โปรแกรมบอล FFSA SLR

10:55 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 1 - 2 Seaford Rangers Reserves 1-0

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

10:00 Bashundhara Kings 5 - 0 บราเทอร์ส ยูนิออน 2-0
10:00 มูกติยอดด้าเอสเคซี 1 - 1 อารามบัคเคเอส 0-0
10:00 โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ 0 - 4 Sheikh Russel KC 0-2
10:35 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 3 - 2 ทีม บีเจเอ็มซี 2-0
13:00 โมฮัมเมดัน เอสซี 4 - 0 อาบาฮานี 2-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

18:45 ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) รอ ซลิโก้(ยู 19)

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild

20:00 Stokkseyri 0 - 4 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 0-1

โปรแกรมบอล รัสเซีย Div 3

14:00 Lada Dimitrovgrad 0 - 1 Akron Tolyatti 0-0

โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์คัพ

07:30 Selwyn United 0 - 3 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล

10:00 อดัมส์ทาวน์ โรสบุด (ยู 20) 0 - 0 Charlestown City Blues U20 0-0

โปรแกรมบอล Australia Gold Coast Premier League

09:00 โคมาลา 1 - 1 ไนล่า 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 คลับ ลีออน (ญ) 1 - 1 Juarez FC Women 1-0
01:00 ไทเกรส(ญ) 2 - 1 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 2-0
01:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1 - 6 อัตลาส(ญ) 0-2
02:00 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1 - 4 ปาชูกา(ญ) 1-1

โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

17:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 6 - 0 TSV Bordesholm 3-0

โปรแกรมบอล

21:10 Presidente Hayes 1 - 2 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1-0

โปรแกรมบอล

20:30 Club Social y Deportivo Alianza 0 - 0 แอลดียู กีโต้ 0-0

โปรแกรมบอล

07:10 PS Kota Kupang 4 - 2 PS Kabupaten Kupang 3-1
10:00 Persebata Lembata 1 - 2 Persada Sumba Barat Daya 0-2
12:00 Pers Soe 2 - 0 PSKN Kefemenanu 0-0

โปรแกรมบอล 16/07/2562

โปรแกรมบอล Australia Gold Coast Premier League
โปรแกรมบอล FFSA SLR
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล ชิลี คัพ
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์คัพ
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal
โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก
โปรแกรมบอล รัสเซีย Div 3
โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2
โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
โปรแกรมบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า
โปรแกรมบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก



โปรแกรมบอลAustralia Gold Coast Premier League, FFSA SLR, NOR D4, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, ชิลี คัพ, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, นิวซีแลนด์คัพ, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, รัสเซีย Div 3, รัสเซีย DIV2, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, เวียดนาม ลีก, สก็อตแลนด์ ลีก คัพ, สเตรเลีย U20, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก,