บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 102 ครั้ง

โปรแกรมบอล 19/05/2562

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 สลิโก โรเวอร์ส 0 - 0 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 0 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-0
22:00 ออสเตรียเวียนนา 2 - 0 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-0
22:00 สตวร์มกราซ 1 - 2 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1-1

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

04:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 4 - 1 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1-0
05:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 2 - 1 ฟลาเมงโก 1-1
05:00 พัลไมรัส(N) 4 - 0 ซานโตส 2-0
21:00 เซาเปาโล 0 - 0 บาเฮีย บีเอ 0-0

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:00 ชาเลอร์รัว 2 - 0 เคเอเอส ยูเปน 0-0
01:00 เบียรส์ชอทวิลริค 1 - 2 ออสเทนเด้ 0-1
01:00 แซงต์ ทรุยด็อง 2 - 1 เวสเตอร์โล 0-1
22:59 คลับบรูซ 3 - 2 รอแยล อันท์เวิร์พ 1-0
22:59 เคเอเอ เกนท์ 2 - 1 อันเดอร์เลชท์ 1-0
22:59 ราซิ่ง เกงค์ 0 - 0 สตองดาร์ด ลีแอช 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 เลเชีย กอเดนซ์ 2 - 0 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1-0
22:59 ลีเกีย วอร์ซอว์ 2 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน 1-1
22:59 ปิแอส กลิวิส 1 - 0 เลช พอซนาน 1-0
22:59 คราโคเวีย คราคอฟ 0 - 3 โปกอน เซซิน 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

17:00 นอร์ดเจลแลนด์ 2 - 2 โอเดนเซ่ บีเค 1-2
19:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1 - 1 เวนด์ซีเซล 1-0
21:00 เวเจิล 0 - 1 โฮโบร 0-1
22:59 เอสเบิร์ก 4 - 3 เอฟซี โคเปนเฮเกน 2-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:00 ซาบรุคเค่น(ญ) 0 - 4 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 0-0
19:00 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 1 - 0 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 0-0
19:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 1 - 3 เอสวี ไวน์เบิร์ก(ญ) 0-0
19:00 FSV Hessen Wetzlar (w) 3 - 1 BV Cloppenburg Women 0-0
19:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 2 - 3 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 0-0
20:30 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 3 - 0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1-0
20:30 มักเดเบิร์ก 1 - 1 โคโลญจน์ 0-1
20:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 2 - 1 ซังค์ เพาลี 0-0
20:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2 - 2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1-0
20:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 2 - 2 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1-1
20:30 ดินาโม เดรสเดน 3 - 1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 2-1
20:30 ดาร์มสตัดท์ 1 - 0 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-0
20:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 4 - 2 อิงโกลสตัดท์ 2-0
20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1 - 0 โฮลสไตน์ คีล 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:30 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 2 - 2 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-1
18:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2 - 2 ดินาโม มอสโก 1-1
20:30 อาร์เซน่อล ตูล่า 0 - 3 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-0
22:59 เอฟเค รอสตอฟ 1 - 0 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 บอร์กโดซ์ 0 - 1 แร็งส์ 0-1
02:00 แก็งก็อง 2 - 2 นีมส์ 2-0
02:00 ลีลล์ 5 - 0 อองเช่ร์ 2-0
02:00
โอลิมปิก ลียง
4 - 0
ก็อง
02:00
โมนาโก
2 - 0
อาเมียงส์
02:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 1 - 1 น็องต์ 0-1
02:00
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
4 - 0
ดิฌง
02:00
แซงต์ เอเตียน
3 - 0
นีซ
02:00 สตารส์บูร์ก 0 - 2 แรนส์ 0-1
02:00
ตูลูส
2 - 5
โอลิมปิก มาร์กเซย

โปรแกรมบอล เค-ลีก

12:00 แดกู เอฟซี 2 - 1 อินชอนยูไนเต็ด 1-0
13:00 กยองนัม เอฟซี(N) 1 - 2 โปฮัง สตีลเลอร์ 1-1
15:00 ซองนัม เอฟซี 1 - 2 แกงวัน เอฟซี 1-1
17:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1 - 3 เอฟซี โซล 1-2

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

01:45 โกรนิงเก้น 2 - 1 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

17:15 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 2 - 2 เดน บอสช์ 1-1
19:30 อาร์เคซี วาลไวก์ 2 - 1 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-0
21:45 เอฟซี ออสส์ 0 - 2 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0 - 0 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 0-0
02:00 รีล ซอลต์ เลค 3 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 2-0
02:55 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 4 - 1 ชิคาโก ไฟร์ 1-0
06:35 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0 - 0 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-0
07:05 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 โคลัมบัส ครูว์ 0-0
07:35 แคนซัส วิซาร์ดส์ 1 - 1 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-0
07:40 ฮุสตัน ไดนาโม 2 - 1 ดีซี ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 1 - 3 เรนเฮล์ม ไอแอล 0-1
22:59 โรเซนบอร์ก 3 - 2 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 2-1
22:59 เฮาเกซุนด์ 0 - 0 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0-0
22:59 ลีลล์สตรอม 0 - 3 ออด เกรนแลนด์ 0-1
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 3 - 1 ทรอมโซ่ ไอแอล 1-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:30 เบนฟิก้า 4 - 1 ซานตาคลารา 3-0
00:30
ปอร์โต้
2 - 1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
23:30 ซีดี ทอนเดลา 5 - 2 จีดี ชาเวซ 4-2

โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 1 - 0 คัลมาร์ 0-0
20:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 3 - 4 ฮัคเค่น 1-2
22:30 เยอร์การ์เด้น 2 - 0 เอล์ฟส์บอร์ก 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 เซลติก 2 - 1 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-1
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 1 - 2 อเบอร์ดีน 1-1
21:00 คิลมาร์น็อค 2 - 1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2 - 2 เคย์เซริสปอร์ 1-0
20:00 บูร์ซาสปอร์ 0 - 0 กัซเทป 0-0
22:59 อลันยาสปอร์ 1 - 1 ริเซสปอร์ 1-0
22:59 กาลาตาซาราย 2 - 1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0-1

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

01:45
เซลต้า บีโก้
2 - 2
ราโย่ บาเยกาโน่
01:45
อลาเบส
2 - 1
คิโรน่า
01:45
ฮูเอสก้า
2 - 1
เลกาเนส
17:00
เรอัล มาดริด
0 - 2
เรอัล เบติส
21:15
เออิบาร์
2 - 2
บาร์เซโลน่า

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

01:30 เอลเช่ 3 - 0 เตเนริเฟ่ 1-0
17:00 มายอร์ก้า 1 - 0 อัลเมเรีย 0-0
21:00 เรอัล โอเบียโด 1 - 0 นูมานเซีย 0-0
22:59 คาดิส 0 - 0 โอซาซูน่า 0-0
22:59 ลาส พัลมาส 3 - 2 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-1

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:30
ซัสเซาโล่
0 - 0
เอเอส โรม่า
17:30
คิเอโว่
0 - 0
ซามพ์โดเรีย
20:00
ปาร์ม่า
1 - 0
ฟิออเรนติน่า
20:00
เอ็มโปลี
4 - 1
โตริโน่
22:59
เอซี มิลาน
2 - 0
โฟรซิโนเน่

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

02:00 เวโรน่า 1 - 1 เปรูจา 1-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 แคนาดา(ญ) 3 - 0 เม็กซิโก (ญ) 1-0
00:00 CD Fuerte San Isidro รอ AD Santa Rosa Guachipilin
05:00 Cavalry FC 1 - 0 เอฟซี เอดมันตัน 1-0
15:10 โลแกน รูส 0 - 5 Ripley Valley FC 0-2
18:15 เชิร์ทซีย์ ทาวน์(N) 1 - 1 Cray Valley Paper Mills 1-1
18:30 FK Kara-Balta 1 - 0 Akademiya-Lider Kant 0-0
20:00 AG Caennaise รอ Flers FC

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 เทียนจิน เทนด้า 2 - 0 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 0-0
18:35 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 1 - 2 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 1-0

โปรแกรมบอล สวิสคัพ

19:00 เอฟซี ธูน(N) 1 - 2 บาเซิ่ล 0-1

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0 - 1 เอฟซี ลวีฟ 0-0
21:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0 - 1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-1

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2 - 1 ออร์ไกร์ท 1-0
20:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 3 - 0 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 1-0
22:30 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0 - 1 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-1

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ซีเอส คราอิโอว่า 1 - 2 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 1-0
21:00 ซีเอส โวลุนทารี 0 - 0 ดูนาเรีย คาลาราซี 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:45 เฟรมัด อเมเจอร์ 3 - 4 ซิลเคบอร์ก 2-1
18:45 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0 - 1 วีบรอก 0-0
18:45 ลิงบี้ 2 - 0 นาเอสเวด 0-0
18:45 ไนโคบิ้ง เอฟซี 3 - 3 เฮลซิงกอร์ 1-1
18:45 โรสกิลด์ 3 - 2 เฟรเดอริเซีย 1-0
18:45 ทิซเตด เอฟซี 2 - 3 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 3 - 1 เอสเคยู อัมเสตทเทน 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:30 เบโร่ สตารา ซากอร่า 0 - 1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-1
21:30 เวเรย่า 0 - 3 วิโตชา บิสตริต้า 0-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 ริเยก้า 1 - 0 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1-0
21:30 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 4 - 1 อิสทรา 1961 พูลา 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

23:15 บาลา ทาวน์ 1 - 1 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-1

โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี

22:00 เดเบรเซน วีเอสซี 4 - 1 ปาคซิ เซ 3-1
22:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 3 - 0 อูจเปสต์ 1-0
22:00 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1 - 1 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 0-0
22:00 วาร์ดา เซ 2 - 1 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 1-0
22:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1 - 4 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1-1
22:00 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 1 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:00 บานิค ออสตราว่า 0 - 0 สลาเวีย ปราก 0-0
20:00 สโลวาน ลิเบอเรช 0 - 2 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0-1
20:00 สปาร์ตาปราก 2 - 0 เบามิต ยาโบลเนค 1-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:00 โคห์บ รัมเบลอ 2 - 3 ลิเมอริค เอฟซี 0-2
01:00 คาร์บินทารี เอฟซี 0 - 5 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0-2

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1 - 0 มอนเทอร์เรย์ 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

01:30 ยูเว่ สตาเบีย 2 - 2 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0
20:30 คาร์ราเรเซ่ 2 - 2 ปิซ่า 1-0
21:00 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 1 - 0 ริมินี่ 1-0
22:59 อาเรสโซ่ 3 - 0 วิเทอเบเซ่ 1-0
22:59 มอนซ่า 1912 1 - 3 ไอโมเลเซ่ 1-1
23:30 โปเทนซ่า 1 - 1 คาตาเนีย 0-1

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

21:00 เอสโตริล 2 - 1 ฟามาลิเคา 1-1
21:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ 1 - 0 อคาเดมีโค วิสุ 1-0
21:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 2 - 0 โควา พีดาเด้ 1-0
21:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 1 - 1 ซีดี มาฟรา 0-1
21:00 วาร์ซิม 1 - 0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-0
21:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 2 - 1 อารัวก้า 1-1
22:00 เปนาฟิลด์ 0 - 1 ไลซอส 0-1

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 ลาร์นาคา 2 - 1 โอโมเนีย นิโคเซีย 0-0
22:59 เนีย ซาลามิส 2 - 1 อปอลลอน ลิมาสซอล 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

22:59 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 1 - 1 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 0-0

โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

22:15 เอเอฟซี ฟิลด์(N) 1 - 0 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

22:30 เนเธอร์แลนด์(ยู 17)(N) 4 - 2 อิตาลี (ยู 17) 3-0

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

20:00 รินนินเก้ ไอเค 1 - 2 ยูเมีย เอฟซี 1-1
20:00 Tegs SK 0 - 1 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เกเฟล ไอเอฟ 0 - 2 ไอเอฟ ซิลเวีย 0-1
21:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 2 - 2 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 2-0
22:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 2 - 2 Karlstad BK 0-1
22:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 2 - 1 แอตวิดาเบิร์ก 1-1
22:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2 - 2 แลนด์สโครน่า 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก 0 - 1 ดินาโม เบรสต์ 0-0
22:00 ซลูตัสค์ 2 - 2 ดนีโปร โมกิเลฟ 1-1

โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

14:00 ลุช เอเนอร์จีย่า 1 - 0 เฟเคิล 0-0
14:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1 - 0 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-0
16:00 ทอม ทอมสค์ 2 - 1 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-1
17:00 ซิเบียร์ 1 - 0 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-0
17:00 เอฟเค ทิวเมน 1 - 2 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 0-0
19:00 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1 - 0 โรเตอร์ โวลโกกราด 0-0
19:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 1 - 0 บัลติก้า 1-0
20:00 เอฟเค โซชิ 0 - 0 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-0
20:00 เชอตาโนโว มอสโก 2 - 1 เอฟเค คิมกี้ 0-0
22:59 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0 - 0 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 0-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:30 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1 - 0 ซีเอยูเวนตูเด้ 0-0
01:30 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1 - 2 ซีเอ เพนาโรล 1-2
01:30 พลาซ่า โคโลเนีย 1 - 2 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0-0
01:30 ซีเอ ริเวอร์เพลท 2 - 1 แรมปรา จูเนียร์ 0-0
01:30 ดานูบิโอ เอฟซี 0 - 2 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-2

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 3 - 0 อินติกัส เดปอร์เตส 2-0
08:00 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 2 - 0 สปอร์ติ้งคริสตัล 0-0
23:15 ปิราต้า เอฟซี 0 - 1 อคาเดเมีย กันโตเลา 0-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

01:00 เอ็นเค มูรา 05 3 - 0 เอ็นดี กอริก้า 2-0
01:15 ดอมซาเล่ 1 - 1 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-1
18:00 เอ็นเค เครสโก 1 - 3 เอ็นเค อลูมินิจ 0-2

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1 - 1 มิลเลียนนาริออส 1-0
03:30 ยูเนียน แมกดาเลนา 0 - 2 อเมริกา เด กาลี 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:30 เพิร์ท กลอรี่ 0 - 0 ซิดนีย์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0 - 0 คาชิว่า เรย์โซล 0-0
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ 2 - 3 โตเกียวเวอร์ดี้ 1-0
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1-0
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0 - 1 วี-วาเรน นากาซากิ 0-1
14:00 มาชิดา เซลเวีย 2 - 2 เกียวโต แซงก้า 1-1
14:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 5 - 1 เอฟซี กิฟู 4-0
15:00 ฟาเจียโน โอคายามา 1 - 0 เอฟซี เรียวเคียว 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1 - 0 รอยัล อีเกิลส์ 1-0

โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

13:30 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 2 - 3 ฮ่องกง อาร์&เอฟ 2-2
13:30 ลีแมน 0 - 1 Kai Jing 0-0
13:30 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 2 - 0 คิดชี 1-0
13:30 โวฟูไทโป 3 - 1 ฮ่องกง แซพลิง 1-1
13:30 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1 - 7 หยวน ลอง เอฟซี 1-5

โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

21:00 พีบี ปาหัง 0 - 0 เปรัค เอฟเอ 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 1 - 1 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1-1

โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

21:00 Watanga FC 0 - 1 Nimba United 0-0
22:59 Small Town FC 0 - 4 LISCR FC 0-1

โปรแกรมบอล โอมาน ลีก

01:00 เมอแบต 1 - 3 อัล นาห์ด้า 0-3
01:00 โอมาน คลับ 1 - 0 อัล ชาบับ(โอมาน) 0-0
01:00 โซฮาร์ คลับ 2 - 0 อัล โอรูบา 2-0
01:00 ซูร์ คลับ 3 - 1 มาจิส 0-1

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 สลาโว วีเซลัด 1 - 3 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 1-1

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

19:00 มาร์ดู ลินนามีสเคาน์ 0 - 0 ทาลินน่า คาเลฟ 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง 2 - 0 กัวรานี อาซุนซิยง 1-0
06:10 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0 - 0 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

02:30 ปารานา พีอาร์ 0 - 0 กัวรานี่ เอสพี 0-0
02:30 วิตอเรีย บีเอ 1 - 3 เซา เบนโต้ 1-0
05:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 0 - 1 วิลา โนวา 0-1

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

21:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 1 - 0 ซิมบรู ชิซินู 1-0
22:59 ซีเอสซีเอ คิซิเนา บี 1 - 1 เอฟซี มิลซามี่ 0-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:40 คาราคาส เอฟซี 5 - 0 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 2-0
03:00 เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี 0 - 1 การาโบโบ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

21:30 Belasica Strumica 0 - 1 ราบ็อตนิคกี้ 0-1
21:30 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 2 - 0 ซิเล็กส์ 2-0
21:30 เอฟเค สเกนดิจา 79 4 - 1 อคาเดมี่ ปานเดฟ 1-0
21:30 เอฟเค คอร์โซ่ 2 - 2 เรโนวา 1-0
21:30 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 6 - 0 โปเบด้า 4-0

โปรแกรมบอล สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

17:30 Svartviks IF รอ IF อัลการ์น่า
17:30 Storfors AIK รอ Gimonäs Umeå IF
19:00 มัลโม่ ซิตี้ เอฟซี รอ FBK Balkan
19:00 Varbergs GIF FK รอ Asa IF
19:00 Saffle FF รอ IFK Olme
22:00 IK Arvika Fotboll รอ IFK Sunne

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

05:30 โอ.ฮิกกิ้นส์ 2 - 1 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-1
23:30 ฮัวชิปาโต้ 1 - 0 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

07:10 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 0 - 1 ซาร์เมียนโต้ 0-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 นิตร้า บี 1 - 4 เอฟเค เบลูซา 0-4
22:00 เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี 5 - 2 FK Nove Zamky 0-0
22:00 Namestovo 4 - 1 แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า บี 2-1
22:00 Galanta 1 - 0 FK Puchov 0-0
22:00 TJ Druzstevnik Vrakun 1 - 1 KFC Kalna nad Hronom 0-0
22:00 Poltar 1 - 2 รูซอมเบลอค บี 1-2
22:00 TJ Tatran Oravske Vesele 2 - 1 Tatran Krasno nad Kysucou 0-1

โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan

18:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0 - 0 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 0-0
20:00 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 3 - 0 IF Limhamn Bunkeflo Women 3-0
22:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 3 - 0 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 2-0
22:00 โอเรโบร (ญ) 1 - 0 Kungsbacka DFF (w) 0-0

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1 - 0 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0-0
06:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0 - 0 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ 0-0
06:00 นอร์ท แคโรไลนา 0 - 0 Birmingham Legion 0-0
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 2 - 0 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง) 1-0
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1 - 3 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 0-2
07:00 แนชวิลล์ เอฟซี 1 - 1 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 1-1
07:30 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 1 - 1 เรอัล โมนาร์ชส์ 0-0
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 2 - 2 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1-1
07:30 ซาน อันโตนิโอ 1 - 1 ทัลซ่า รัฟเนค 1-1
08:30 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 3 - 1 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1-1
09:00 Tacoma Defiance 1 - 1 เรโน 1868 เอฟซี 1-0
09:05 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2 - 2 Austin Bold 1-2
09:35 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี 4 - 0 ลาส เวกัส ไลท์ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:00 อาลาเมน (ญ) 4 - 0 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 1-0
12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 5 - 2 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 4-0

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

09:00 ยามาโตะ ซิลฟิด หญิง 0 - 1 Orca Kamogawa FC (w) 0-0
11:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 3 - 0 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1-0
11:30 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 2 - 2 AS Harima ALBION Women 1-0
12:00 บันนีเกียวโต(ญ) 0 - 0 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

10:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 0 - 0 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 0-0
11:00 เวกัลตา เซนได (ญ) 1 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0-1
11:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0 - 0 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-0
11:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 1 - 2 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

20:00 เวเจิล (ญ) 0 - 2 IF Lyseng (w) 0-1

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

20:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2 - 1 เออร์ติช 2-1
20:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1 - 2 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 ชีรัค 0 - 1 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 0-1
19:00 เอฟซี อรัคซัคช์ 1 - 1 อลาชเคิร์ต 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

17:00 โคลบอทน์ (ญ)(N) 0 - 0 คลีบ (ญ) 0-0
19:30 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)(N) 1 - 3 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-3
22:00 โรอาร์ (ญ)(N) 2 - 2 Avaldsnes Women 2-0

โปรแกรมบอล เลบานอน คัพ

02:30 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 1 - 1 Al Akhaahli Alay 1-1
20:00 Racing Beirut 1 - 4 อัล อาเฮด 0-1

โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:30 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1 - 0 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

18:00 โมรอน บีเค (ญ) 1 - 3 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 1-1
19:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 4 - 2 Borgeby FK (w) 1-0
20:00 Lidkopings FK (w) 3 - 3 Asarums IF FK (w) 1-1
20:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) 1 - 1 Assi IF (w) 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 มอเตอร์ ลูบลิน (เยาวชน) 0 - 1 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 ซีดี อากีลา 2 - 0 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-0

โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 โฟล่า เอสซ์ 2 - 5 จิวเนสเซ่ 0-2
21:00 US Mondorf-les-Bains 0 - 0 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 0-0
21:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 5 - 3 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 2-3
21:00 UNA Strassen 3 - 4 Hostert 2-2
21:00 CS Petange 2 - 0 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 2-0
21:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 3 - 0 US Rumelange 2-0
21:00 เรซซิ่ง ยูเนียน 0 - 3 แอตเซลล่า 0-1

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:30 เอฟเครูดาร์ 2 - 2 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0-1
22:30 โอเอฟเคเปโตรวัค 0 - 4 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-0
22:30 โลฟเซน เซตินเจ 1 - 3 โอเอฟเค มลาดอสท์ พอดโกริก้า 0-1
22:30 เอฟเค มอร์นาร์ 0 - 3 เอฟเคเซต้า 0-2
22:30 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 2 - 0 เอฟเค การ์เบจ 1-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:00 เอฟซี ซิโอนี่ 0 - 5 ชิคฮูร่า 0-4
22:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1 - 0 ดีลา กอริ 1-0

โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 4 - 1 เคไอ แคร๊กสวิก 3-1
21:00 อีบีสเทิลมูล 1 - 8 นซี ลูนาวิค 1-5
22:59 AB Argir 2 - 2 TB/FCS/Royn 1-2

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 มาราธอน 2 - 2 ซีดี โมตากัว 2-0

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

04:00 แอนติกา จีเอฟซี 2 - 0 กัวสตาโตยา 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

18:45 Xota Magna Gurpea Futsal 1 - 3 Jaen Paraiso Interior Futsal 0-0

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

07:00 รอยัล พารี่ เอฟซี 2 - 1 คลับ กัวบิร่า 0-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 มาคาร่า อัมบาโต้ 5 - 1 เฟอร์ซา อมาริลลา 2-1
04:15 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 1-0
06:30 แอลดียู กีโต้ 2 - 2 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 2-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

02:30 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 0 - 3 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0-1
05:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 1 - 0 เมไลพิลล่า 1-0
05:00 เปอร์โต มอนต์ 2 - 1 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:05 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 1 - 0 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 0-0
12:10 แมนลี่ ยูไนเต็ด 3 - 0 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 2-0
12:35 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 3 - 2 Ted Reiter Mountain City Rovers 1-1

โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

12:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 4 - 2 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอล อาเซอร์ไบจัน คัพ

20:00 เอฟเค กาบาล่า 1 - 0 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

17:00 วาเลเรนก้า (ยู 19) 3 - 2 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 2-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:00 โตริโน่(เยาวชน) 1 - 3 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-2
17:00 อตาลันต้า (เยาวชน) 2 - 1 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 1-1

โปรแกรมบอล K-National League Championship

13:00 อินชอน โคเรียล(N) 3 - 1 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 2-1

โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 1 - 3 หยินช่วน เห่อแลนแชน 0-1
14:00 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 1 - 2 ไท่โจวหยวนต้า 1-0
14:00 Yanbian Beiguo 2 - 1 เสิ่นหยาง เออบาน 0-0
14:00 Qingdao Red Lions 1 - 1 เบ้าโถ หนานเจียว 0-0
14:00 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 0 - 1 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0-0
14:00 Zhejiang Yiwu 0 - 1 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี 0-0
14:00 Nanjing sand leaves 0 - 0 เซินเจิ้น เผิงเจิง 0-0
14:00 Lhasa Chengtou 0 - 1 เสฉวน 0-1
14:30 ต้าเหลียน เบายังค์ 2 - 3 เหอเบ่ย อีลิท 1-0
14:30 ยูนนาน กุนลู 1 - 1 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 1-1
15:00 ปักกิ่ง ลี่ กง 0 - 0 จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี 0-0
15:00 ไซโบ้ ซันเดย์ 5 - 0 ShanXi xingdu 2-0
18:30 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 2 - 1 Kunshan FC 0-0
18:30 Wuhan three town 2 - 1 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 1-1
18:30 ซูโจว ดองวู 1 - 0 ฮูวนาน บิลโลวส์ 0-0
18:30 เฉิงตู ซินเฉิง 4 - 0 เจียงซี เหลียนเชง 2-0

โปรแกรมบอล

14:00 เจียงซูซูหนิง(สำรอง) 4 - 1 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 นครราชสีมา เอฟซี 4 - 2 เชียงใหม่ เอฟซี 0-0
18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 1 - 0 ชลบุรี เอฟซี 0-0
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 0 - 0 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 0-0
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0 - 3 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

21:00 โอลิมเปีย ราโดทิน รอ เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่
22:00 เอสเค ซาปี้ 3 - 2 เอสเค เพรวีซอฟ 1-2

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

19:30 Farum Women 6 - 0 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 3-0

โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก

17:00 กวาง นัม 1 - 1 นัม ดินห์ เอฟซี 0-0
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 1 - 1 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 1-1
19:00 ฮานอย ทีแอนด์ที 3 - 2 เอสเอชบี ดานัง 1-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

19:45 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 0 - 2 ซอกเดียน่า จิซาค 0-1
20:40 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0 - 0 เมตาลุค เบคาเบด 0-0
22:00 บูโซโร เอฟเค 0 - 0 ไดนาโม ซามาร์คาด 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:00 เดอะ แกป บีพีแอล 2 - 2 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ลีกคัพ

00:00 ไกเซอร์ ชีฟ 0 - 1 ทีเอส กาแล็กซี่ 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 มาบาริ เอฟซี 0 - 0 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-0
11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 4 - 1 Suzuka unlimited 1-1
11:00 นารา คลับ 0 - 1 ฮอนด้า เอฟซี 0-0
11:00 รัน เมล อาโอโมริ 1 - 0 บิวาโกะ ชิงะ 0-0
11:00 Veertien Kuwana(N) 0 - 0 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-0
11:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 1 - 1 มิยาซากิ 1-0
11:00 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 0 - 4 โซนี่ เซนได 0-2

โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

03:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) 2 - 1 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 1-1
06:00 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 3 - 1 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล BSWCP

04:45 สหรัฐ ฟุตบอลชายหาด(N) 3 - 3 เอล ซัลวาดอร์ ฟุตบอลชายหาด 0-0
06:00 เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด) 3 - 0 ปานามา ฟุตบอล ชายหาด 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน U19

19:00 แองเจิ้ลโฮลม์ เอฟเอฟ (ยู 19) 0 - 1 แอตวิดาเบิร์ก(U19) 0-0
19:00 เอฟซี ยัวส์โฮล์ม(ยู 19) 1 - 3 นอร์โคปิงก์ ยู19 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

20:00 บัลเคนี่ ซอร์ย่า 1 - 2 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 1-2
21:00 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 1 - 1 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1-1
21:00 Ahrobiznes TSK Romny 0 - 0 เฮอร์กี้-สปอร์ท 0-0
21:00 ดนีปรอ-1 3 - 1 โคลอส โคซาลิฟก้า 2-1
21:00 โอโบโลน เคียฟ 3 - 2 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 2-1
21:00 เอฟซี ซูมี่ 0 - 8 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 0-3
21:00 โวลิน ลุตส์ค 1 - 1 รุกห์ วินนีกี้ 0-1

โปรแกรมบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

17:00 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 3 - 1 FC Ordino 2-0
17:00 Encamp 1 - 0 ลูซิตานส์ 1-0
21:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 3 - 1 เซนต์ จูเลีย 1-1
21:00 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 1 - 1 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 1-0

โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 เอฟเค ทราไก 2 1 - 2 ดีซัวกาส เทลเซีย 0-1
20:00 Baltijos Futbolo Akademija 0 - 0 วิลเนียอุส ไวทิส 0-0
21:00 Atomsfera Mazeikiai 0 - 2 เอฟซี ปาครูโอยิส 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 ทริสแทน ซัวเรส 0 - 0 ซีเอ ซาน มิเกล 0-0
01:30 ฟลานเดรีย 3 - 1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 1-0
01:35 บาร์รากัส เซ็นทรัล 2 - 0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1-0
22:59 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 3 - 0 Talleres Rem de Escalada 1-0

โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา

17:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 3 - 0 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 โอริฮูร่า 4 - 0 ยูดี ออร์ซิร่า 2-0
00:00 Jove Espanol 3 - 2 ยูดี พาเตอร์นา 0-1
01:00 โอโยเนซา รอ ซีดี วาเรีย
16:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1 - 0 เลกาเนส บี 1-0
16:30 ซีดี คานิลลัส 1 - 2 Alcobendas Sport 0-1
16:30 CD Tarancon 1 - 2 UD Socuellamos 1-1
16:30 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 3 - 1 ลาส โรซัส 2-1
17:00 อัลบาเซเต้ 2 2 - 0 CS Puertollano 1-0
17:00 CD Azuaga 2 - 0 AD Llerenense 0-0
17:00 ฮอสปิตาเลย์ 1 - 1 ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู 2 0-0
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 3 - 0 ซีอี ยูโรปา 1-0
17:00 คอนสตานเซีย 0 - 2 Ibiza Islas Pitiusas 0-1
17:00 แอตเลติโก้ ปินโต้ 0 - 2 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 0-2
17:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 1 - 1 แตร์ราสซ่า 0-0
17:00 Cerdanyola del Valles 1 - 0 AE Prat 1-0
17:00 ซานแอนดรู 0 - 1 ยูอี ฟิกูเรส 0-0
17:00 เอฟซี อัสโค 0 - 3 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-2
17:30 คูลทูรัลเลโอเนซ่า บี 1 - 1 บูร์โกส เปอเมซาส 0-1
17:30 Juventud Torremolinos 0 - 2 ซีดี รินกอน 0-1
17:30 Polideportivo Almeria 0 - 1 Atarfe Industrial CF 0-0
17:30 โคเรีย ซีเอฟ 3 - 2 Atletico Espeleno 2-1
17:30 อัลเจซีราส 2 - 1 ยูดี ลอส บาร์ริออส 1-1
17:30 Xerez Deportivo FC 3 - 1 ซีดี การีนา 1-0
18:00 CD Buzanada 1 - 3 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1-1
18:00 เตเนริเฟ่ 2 3 - 0 ยูดี ทามาราเซเต้ 1-0
18:00 Panaderia Pulido 3 - 3 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 2-2
22:00 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 0 - 0 Song clade pull 0-0
22:59 CD Marchamalo 1 - 2 Atletico Tomelloso 0-0
22:59 อะเซโร 0 - 0 เครวิลเลนเต้ 0-0
22:59 โอซาซูน่า บี 3 - 1 CD Corellano 3-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

23:15 ซานโตส ลากูน่า ยู20 0 - 0 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 0-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

22:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 11 - 0 Spatakihine U 0-0
22:00 เอฟซี เอบียูเอสอุนก์เฮียน 1 - 2 อิสกร้า สตาลี่ 0-1
22:00 Dacia-Buiucani 2 - 0 โกลเดนี 2-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 วาปรัส ปาร์นู 5 - 0 Rakvere JK Tarvas 0-0
22:59 เอฟซี เอลวา 1 - 2 Tallinna JK Legion 1-0

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 0 - 1 อยุธยา เอฟซี 0-1
18:00 ลำปาง เอฟซี 0 - 1 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-0
19:00 ระยอง เอฟซี 1 - 0 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 0-0
19:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 1 - 0 หนองบัวลําภู 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 อินดิจา 1 - 1 ราดนิคกี้ 1923 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 Rail Locomotive 3 - 0 อีเรบูนี 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก 2 - 0 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:00 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 2 - 0 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 New Project 1 - 1 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 1-0
20:00 Tukums-2000 3 - 0 เอฟเค ออดา ริกา 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 2 - 0 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

05:00 3 de Febrero 1 - 1 โอเวนเทนส์เอฟซี 1-0
21:00 เจนเออะแร็ล กาบาเยโร่ 3 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 1-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

01:30 Dalvik Reynir 1 - 1 เลคเนียร์ เอฟ 0-0

โปรแกรมบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

18:00 นาเดียสดา เอสดี โจชัว 7 โมกิเลียฟ (ญ) 0 - 4 RGUOR Minsk (w) 0-0
21:00 โคลก้า-บีดียู (ญ) 0 - 2 เอฟเค มินสก์ (ญ) 0-0
22:45 Slavyanka Minsk (W) 1 - 2 Fk BOTSOR Brest Women 0-0

โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

19:00 สปาร์ตันส์ (ญ) 4 - 0 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ) 2-0
20:00 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 10 - 1 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 5-0
20:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 0 - 6 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 0-3
20:30 มาเธอร์เวลล์(ญ) 1 - 2 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย U19

22:30 ND Ilirija U19 2 - 0 เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 Vandra JK Vaprus 3 - 3 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 2 1-2
21:00 Viimsi MRJK 2 - 1 Tabasalu Charma 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

16:00 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 2 - 1 ทีเอส ไมเทค ซาเวียซ (ญ) 0-1
17:00 โปแลนด์ พอซนาน (ญ) 0 - 10 เบียล่า พอดลาสก้า (ญ) 0-4
20:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 3 - 2 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ) 1-0
22:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 1 - 3 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

15:30 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 0 - 8 สลาเวีย ปราก (ญ) 0-4
22:00 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) 0 - 1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

16:30 บิ่ญ เฟือก 3 - 0 ด่องตัมลองอัน 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

00:00 Neulengbach Woman 4 - 0 USC Landhaus Women 1-0
16:00 Vorderland (w) 3 - 3 ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 2-0
17:00 Bergheim/Hof Women 6 - 1 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 3-0
19:00 Sturm Graz/Stattegg Women 4 - 1 SKV Altenmarkt Women 2-0
19:30 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 5 - 0 Union Kleinmunchen Women 2-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

21:00 ฟจอลเนอร์(ญ) 1 - 3 อัคราเนส(ญ) 0-0
21:00 กรินดาวิค (ญ) 2 - 1 Afturelding/Fram (w) 1-0
21:00 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 1 - 2 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 1-1
21:00 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) 0 - 2 Augnablik Women 0-0
22:00 Tindastoll Neisti Women 4 - 6 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 3-2

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก

16:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) 1 - 0 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) 0-0
18:00 ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21) 0 - 0 เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

19:00 อาร์ดา 1 - 0 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 1-0
19:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 2 - 1 พีเอฟซี เนซีบาร์ 0-0
19:00 FC Dobrudzha 1 - 2 สตรัมส์ก้า สลาวา 0-2
19:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0 - 0 ลิเท็กซ์ โลเวช 0-0
19:00 พีเอฟเค มอนทาน่า 2 - 0 พีริน บลากอเยฟกราด 0-0
19:00 โอเอฟซี ปอโมเรีย 2 - 2 โบเตฟ กาเลโบโว่ 1-0
19:00 ทแซร์สโค เซโล 1 - 1 Kariana Erden 1-1

โปรแกรมบอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

17:30 นาโปลี (ฟุตซอล) 2 - 4 Acqua e Sapone C5 Futsal 1-1

โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

20:00 Novali Futsal 3 - 8 MFK CPRF Futsal 1-4

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

15:00 เอฟซี อันยาง 0 - 1 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0 - 1 อซูส คราโร นูมาซู 0-1
11:00 กรุลล่า โมริโอกะ 1 - 3 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 0-0
11:00 บรัวบริทอากีต้า 0 - 0 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 0-0
11:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-2
11:00 โยโกฮามา เอสซีซี 1 - 3 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1-0
11:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1-1
17:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 3 - 2 ไกนาเร โตโตริ 1-2

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

02:00 ทอมเบนเซ่ 1 - 1 ลูเวอร์เดนเซ่ 0-0
03:15 ซานตา ครูซ (พีอี) 3 - 3 แซมปายโอ้ คอเรีย 2-2
05:00 อิมเพอราทิช 0 - 0 คอนฟิแองก้า 0-0
05:15 เทรเซ่ พาไรบา 0 - 1 เนาติโก (พีอี) 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 2 - 1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 0-1
18:00 โปกอน ซีดล์เซ 1 - 0 รุช ซอร์ซอฟ 1-0
18:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 0 - 0 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0-0
18:00 เอลเลน่า โตรัน 1 - 2 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-1
18:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1 - 3 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ 1-1
18:00 เคเอส อีเนอเกติก โร 3 - 0 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 1-0
18:00 กริฟเวเฮอโรโว่ 1 - 3 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

17:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ (ยู 21) 4 - 2 เคย์เซริสปอร์ (ยู 21) 1-0
17:00 บูร์ซาสปอร์ (ยู 21) 0 - 3 กัซเทป(ยู 21) 0-1
18:00 กาลาตาซาราย (ยู 21) 4 - 0 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (ยู 21) 1-0
19:00 อลันยาสปอร์(ยู 21) 5 - 0 ริเซสปอร์ (ยู 21) 1-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

01:30 ไอเวอรี่โคสต์ (ญ) 1 - 1 ไนจีเรีย (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

00:00 AS Douanes de Lome 2 - 0 Generation Foot 0-0
00:00 Union Sportive Goree 4 - 2 Mbour 0-0
00:00 Toure Kunda Footpro 0 - 1 Pikine 0-0
00:00 Teunhueth FC 4 - 4 ASEC Ndiambour 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 นอร์ธ สตาร์ 0 - 4 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 0-3
14:15 อิปสวิช ซิตี้ 2 - 1 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 3 - 2 บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 0-1
01:00 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1 - 0 บาทาติสเอฟซี(เยาวชน) 0-0
01:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 3 - 1 ลิเนนเซ่ เอสพี (เยาวชน) 1-1
01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 3 - 0 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 1-0
01:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส(ยู 20) 1 - 0 พรีมาเวร่า (เยาวชน) 0-0
01:00 ริโอ คาร์โล (เยาวชน) 1 - 0 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 4 - 1 ซีเอ ตาโบเอา ดา เซร่า (เยาวชน) 1-1
01:00 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 2 - 2 ซานโตส เอพี ( เยาวชน ) 0-2
01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 3 - 1 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 2-1
01:00 Guarani RS U20 2 - 0 Soledade FC U20 2-0
01:00 CA Metropolitano U20 1 - 0 Brusque U20 0-0
01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 3 - 1 อาไว (เยาวชน) 0-1
01:00 เซาเปาโล(ยู 20) 4 - 0 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 1-0
20:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 4 - 0 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 1-0
22:59 Nova Prata RS U20 0 - 3 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 America MG (w) 2 - 1 Lusaca BA Women 0-0

โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์

22:00 Accra Hearts of Oak 3 - 1 Elmina Sharks 1-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

22:59 KA/Dalvik/Reynir U19 1 - 0 Fylkir/Ellidi U19 1-0
22:59 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 2 - 0 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20

10:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 5 - 0 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 2-0
10:05 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 2 - 2 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 58 ยู 20 2-0
10:15 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 0 - 1 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 มอนต้า เอฟซี 0 - 0 CDS Santa Rita 0-0
08:00 ปอร์โต วิ โฮ 0 - 0 ซีดี เปอร์โต กีโต 0-0
22:59 Club Atletico Porteno 2 - 0 ซีดี แคลน จูเวนไนล์ 0-0

โปรแกรมบอล NOR D4

18:00 Skjervoy 2 - 1 ฮอนฟอสส์ บีเค 0-1
19:00 Rommen SK 1 - 3 สเจลคาวิค 1-0
20:00 ไอสโวล์ดไอเอฟ 3 - 0 เอสเค เฮิร์ด 2-0
20:00 โคลสตัด 2 - 1 Ray Heim B team 1-0
21:00 พอร์ส เกรนแลนด์ 2 - 3 แมดล่า ไอเอล 1-2
21:00 เลกเนส 2 - 2 สเจ็ทเทน 0-0
22:30 เอสเค ทราเอฟฟ์ 2 - 1 นอร์สแตน 0-0
22:59 ฟอลโล่ 3 - 1 โดแบ็ก โฟรน 0-0
22:59 โลโคโมทีฟ ออสโล 2 - 2 เรดดี้ 1-0
22:59 บรอดด์ 3 - 2 Storms BK 0-1
22:59 เมลฮิส 1 - 1 Tiller 1-0
22:59 ไวกิ้ง บี 0 - 1 ฟลินท์ 0-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) 3 - 1 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) 1-1
16:00 โบคุ่ม (ยู 17) 1 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) 0-0
18:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) 1 - 5 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) 0-2

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 เอร์กูเลส 0 - 1 แอตเลติโก บาเรียเรส 0-0
16:00 เซบีย่า แอตเลติโก 2 - 0 เรอัล มูร์เซีย 1-0
22:59 อัลเมเรีย บี 1 - 2 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0-0
22:59 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1 - 0 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-0
22:59 ดอน เบนิโต้ 1 - 2 กรานาดา ซีเอฟ บี 0-1
22:59 จูมิลล่า 1 - 2 ยูดี มาร์เบลล่า 1-1
22:59 ยูดี เมลิลล่า 0 - 1 ยูดี อิปวิสซ่า 0-0
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 1 - 0 วิลล่าโนเวนเซ่ 1-0
22:59 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1 - 0 บาดาโฮซ 0-0
22:59 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 2 - 1 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 1-1
22:59 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1 - 0 มิรานเดส 0-0
22:59 บาราคแอลโด ซีเอฟ 1 - 2 เอสดี เกอร์นิกา 0-0
22:59 กาลาฮอร์รา 1 - 0 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 0-0
22:59 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0 - 0 แอธเลติก บิลเบา บี 0-0
22:59 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0 - 1 เอสดี อมอเรเบียต้า 0-0
22:59 ซีดี อิซาร่า 1 - 0 เรอัล โซเซียดาด บี 1-0
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 4 - 1 เอสดี ไลเนา 2-0
22:59 เรอัล ยูนิโอน 1 - 0 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-0
22:59 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 - 2 ยูดี โลโกรนเยส 0-1
22:59 ซีดี อัลโคยาโน่ 1 - 1 ยูบี คอนเควนเซ่ 1-0
22:59 ซีเอฟ บาดาโลน่า 3 - 2 บียาร์เรอัล บี 3-1
22:59 คาสเตลล่อน 2 - 1 บาร์เซโลน่า บี 0-0
22:59 ยูอี คอร์เนลล่า 2 - 0 เตรูเอล 0-0
22:59 เอสดี อีเจีย 2 - 2 ซีเอฟ เปราลาดา 2-1
22:59 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 0 - 0 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0-0
22:59 เยย์ดา 1 - 0 ออนทินเยนท์ ซีเอฟ 0-0
22:59 เซลต้า บีโก้ บี 1 - 2 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 1-1
22:59 ยูอี โอลอต 0 - 2 ซาบาเดย์ 0-1
22:59 ฟูเอนลาบราดา 1 - 0 บูร์โกส ซีเอฟ 1-0
22:59 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 1 - 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0-1
22:59 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 2 - 1 ซีดี กัวจูเอโล 1-0
22:59 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 3 - 0 โครูโช่ เอฟซี 1-0
22:59 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 2 - 3 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-0
22:59 เรอัล มาดริด กัสติยา 0 - 1 ปอนเตเบดรา 0-0
22:59 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1 - 3 พอนเฟร์ราดิน่า 1-1
22:59 ซาลามังก้า 3 - 0 ลีพิโด เดอ บัวซาส 1-0
22:59 เรอัล บายาโดลิด บี 1 - 0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 1-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 แรนส์(ยู 19) 4 - 4 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 2-2
17:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 2 - 1 อฌักซิโอ้(ยู 19) 1-1
20:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) 3 - 0 ลาวาล(ยู 19) 0-0
20:00 โชเล โซ(ยู 19) 0 - 2 แบรสต์(ยู 19) 0-0
20:00 ตูร์(ยู 19) 0 - 1 วานซ์ ยู19 0-0
20:00 แก็งก็อง(ยู 19) 2 - 2 น็องต์(ยู 19) 0-0
20:00 ชาโตรูซ์(ยู 19) 3 - 2 นิออร์ท(ยู 19) 0-0
20:00 เตรลิสซาค (ยู 19) 3 - 3 ปัว เอฟซี (ยู 19) 0-0
20:00 Torcy U.S(U19) 1 - 4 โอแซร์ (ยู 19) 1-2
20:00 Amneville ยู19 0 - 3 น็องซี่(ยู 19) 0-0
20:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 4 - 0 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 0-0
20:00 Le Puy Foot 43 Auvergne(U19) 3 - 1 เฟลอรี91 (ยู 19) 0-0
20:00 เม็ตซ์(ยู 19) 5 - 0 โซโชซ์(ยู 19) 0-0
20:00 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 0 - 0 ดิฌง(ยู 19) 0-0
20:00 เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19) 4 - 3 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) 0-0
20:00 ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19) 1 - 4 ล็องส์(ยู 19) 0-0
20:00 ซารัน (ยู 19) 0 - 8 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 0-0
20:00 Entente(U19) 4 - 3 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 0-0
20:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) 3 - 0 ดันเคอร์ (ยู 19) 0-0
20:00 บาสเตีย (ยู 19) 2 - 1 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 0-0
20:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 3 - 4 นีซ (ยู 19) 0-0
20:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 7 - 1 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) 0-0
20:00 กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19) 2 - 2 ตูลง(ยู 19) 0-0
20:00 ตูลูส (ยู 19) 1 - 2 Castelnau le Cres (U19) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 1 - 3 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 0-1
19:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 3 - 3 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 2-1
19:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 1 - 2 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 1-0
19:00 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก 3 - 4 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 2-0
19:00 ซังค์ เพาลี 2 2 - 3 ฮาเวลเซ่ 1-2
19:00 วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย 2 - 4 โคโลญจน์ (เยาวชน) 2-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 2 - 2 นูรมิจาร์เวน 2-0
22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่ 4 - 0 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 0-0
22:30 จีบีเค คอคโคล่า 6 - 0 VPS J Akatemia 2-0
22:30 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1 - 3 กนิสตัน เฮลซิงกิ 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ซีเอส สตินก้า บาเกา 0 - 3 เอฟซีคลินเซนิ 0-1
15:00 ACS Sirineasa 1 - 2 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 1-1
15:00 ดาเชีย มิโอวินี่ 4 - 1 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 2-0
16:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 2 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

21:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 4 - 0 St.Polten Amateure 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

19:00 เอฟซี ซีสเวส 5 - 0 มาเรียไลน์ 3-0
20:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 1 - 1 บีเค อวาลต้า 0-1
20:00 เอบี โคเปนฮาเกน 1 - 2 บราแบรนด์ 0-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 เฟรม ลาวิค 6 - 1 เซนจา 3-0
19:00 แบรัมเอสเค 3 - 1 อัลต้า 2-1
21:00 ไมจอลเนอร์ 1 - 3 กเจลแซส 0-1
21:00 ไบรน์ 2 - 2 เบียเซ่น 2-0
22:59 โกรลุด 3 - 0 Oppsal 2-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

22:59 อัลเวอร์ก้า ยู19 0 - 5 เบนฟิก้า(ยู 19) 0-1
22:59 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 1 - 0 ไลซอส(ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

17:00 Zorkyi Krasnogorsk 1 - 2 ตอร์ปิโด มอสโก 0-2
17:00 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 2 - 1 โซโคล ซาลาตอฟ 1-0
18:00 Veles 2 - 0 FK Leningradets 0-0
18:00 Rotor Volgograd B 2 - 1 สโตรกิโน่ มอสโก 1-1
20:00 Dolgiye Prudy 4 - 0 เอฟเค โคลอมนา 1-0
20:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 3 - 0 Dnepr Smolensk 0-0
21:00 ดินาโม บรีอันสค์ 3 - 1 ซัลยุต 1-0
21:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0 - 0 FK Zvezda Ryazan 0-0
23:30 เอฟซี มูรอม 1 - 3 Znamya Truda 0-2

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

20:00 โซเดอร์เทล์ 1 - 4 วาร์มโบลเอฟซี 1-3
20:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 4 - 0 Taftea IK 2-0
21:00 อัสซีริสก้า 1 - 1 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 1-0

โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ลีก

11:00 โฮบาร์ต ใต้ 4 - 2 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 3-0

โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 Chapungu FC 0 - 3 Chicken Inn 0-1
20:00 Highlanders FC 0 - 0 Herentals FC 0-0
20:00 Capps linked 3 - 2 Mushowani Stars 2-2
20:00 Manica Diamond 1 - 1 Tron 1-1

โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 เมทแลนด์ 2 - 0 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 1-0
11:30 วาเลนไทน์ 4 - 3 เลค แมคควอรี 2-1
11:30 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 2 - 1 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:00 เวสตัน พุด (ญ) 0 - 7 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง 0-2

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

18:00 เวสเทิร์นสติม่า 0 - 0 แมทารี่ ยูไนเต็ด 0-0
19:00 บานดาริ 3 - 0 เกริโช่ 1-0
19:00 เชเมลิลซูการ์ 0 - 0 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0-0
19:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 1 - 2 Tusker 0-2
20:15 AFC Leopards 1 - 3 กอร์ มาเฮีย 0-1

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

02:00 ทัลซ่า แอธเลททิค 3 - 1 Ozark FC 1-0
05:00 เซนต์หลุยส์(ยู 23) 0 - 0 เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ 0-0
05:30 เวสตัน 0 - 3 เลคแลนด์ โทรพิคส์ 0-1
06:00 เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ 1 - 1 ฮอลแลนด์ ซินซินเนติ ไลออนส์ 1-1
06:00 Treasure Coast Tritons 2 - 0 ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนชิป 1-0
06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23) 6 - 0 เอเวอร์กรีน 3-0
06:00 บรูคลิน อิตาเลียน 5 - 1 Bostong 4-0
06:00 กรีนวิลล์ เอฟซี 1 - 0 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1-0
06:00 Lansing Ignite FC 2 - 2 North Texas 0-0
06:30 Atlanta SC 1 - 3 Asheville City SC 0-1
06:30 ชัตตานูกา 2 - 2 Greenville FC 1-1
06:30 FC Golden State 2 - 1 ซิตี้ ออฟ แองเจิล เอฟซี 1-0
07:00 Forward Madison FC 0 - 1 Tormenta FC 0-0
07:30 เอฟเอ ยูโร 1 - 1 โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส 0-0
09:00 Napa Valley 1839 1 - 4 แซคราเมนโต โกลด 1-2
09:00 พีดีเอ็กซ์ เอฟซี 0 - 2 Spokane Shadow 0-2
09:00 Arizona FC(N) 1 - 0 เอเอส ลอสแองเจลิส 1-0
09:00 โซโนมา เคาน์ตี้ โซล 2 - 4 San Ramon 0-2
09:30 เอฟซี ทูซอน 4 - 0 Chattanooga Red Wolves 2-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

12:00 แก็บ(สำรอง) 2 - 1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 Excursionistas 0 - 0 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0-0
01:30 Victoriano Arenas 0 - 2 Deportivo Armenio 0-1
01:30 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0 - 1 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

00:30 Liniers 1 - 0 CDyS Juventud Unida 0-0
00:30 Puerto Nuevo 0 - 1 Centro Espanol 0-0
00:30 Real Pilar 4 - 1 CA อัตลาส 2-0
00:30 Argentino de Rosario 1 - 1 Claypole 0-0

โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite One

22:00 UMS de Loum 1 - 0 Stade Renard de Melong 0-0
22:00 APEJES Academy 1 - 1 โคตอน สปอร์ท การัว 0-0
22:00 Les Astres FC De Douala 0 - 1 ยูเนี่ยน ดูอาลา 0-0
22:00 นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา 1 - 2 Fovu de Baham 0-0
22:00 Unisport Bafang 0 - 0 PWD de Bamenda 0-0
22:00 Feutcheu FC 0 - 1 Dragon Club Yaounde 0-0

โปรแกรมบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

19:00 Fasil Kenema 6 - 1 จิมมา อบา จิฟาร์ 3-0
19:00 Mekelle Kenema 0 - 1 Awassa Kenema 0-1

โปรแกรมบอล รวันดา National League

20:30 Amagaju 0 - 1 Bugesera 0-1
20:30 Etincelles 1 - 0 Gicumbi FC 1-0
20:30 Police FC Kibungo 2 - 1 Kiyovu FC 1-1

โปรแกรมบอล FFSA WPL

12:00 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 3 - 0 นอร์ธชอร์ เมอรินเนส (ญ) 3-0
12:00 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 0 - 0 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 0-0
12:30 North West Sydney (w) 1 - 0 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 0-0
12:35 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 1 - 0 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 0-0
15:10 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 0 - 2 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Kabuscorp do Palanca 0 - 1 Primeiro de Agosto 0-1
21:00 Progresso 1 - 1 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 0-1
22:00 Interclube Luanda 1 - 0 Onze Bravos 0-0
22:00 Desportivo Huila 2 - 0 Sagrada Esperanca 0-0
22:00 รวันดา ออย 2 - 2 Recreativo Caala 1-1
22:00 Santa Rita FC 3 - 2 Sporting Cabinda 2-0
22:00 Academica Lobito 2 - 0 Saurimo FC 0-0
22:00 Casa Militar 2 - 0 Recreativo Libolo 1-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา

01:00 CA Bella Vista 2 - 4 ซีเอ แอตเทนาส 2-3
01:00 Deportivo Maldonado 0 - 0 Albion FC 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

15:10 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 3 - 2 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

16:00 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 9 - 0 Reipas U20 5-0
17:00 คาโป (ยู 20) 1 - 1 คูพีเอส(ยู 20) 0-0
18:00 SJK Seinajoki Akatemia U20 2 - 3 แอตแลนติส (ยู 20) 1-3
18:00 เอสเจเค อคาทีเดียร์(ยู 20) 2 - 3 แอตแลนติส (ยู 20) 1-3
22:30 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 0 - 1 เอฟซี เอสพู (ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite two

20:00 AS Etoa Meki 0 - 0 Lion Blesse 0-0
20:00 Bang Bullet FC 1 - 2 Aigle Royal Menoua 1-0
20:00 Canon Yaounde 3 - 0 AS Fap 1-0
20:00 nternational Sporting De Douala 1 - 0 Renaissance Ngoumou 1-0
20:00 Yafoot FC 2 - 0 Dynamo de Douala 0-0

โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

05:00 Carolina Lady Dynamo (W) รอ Oak City United Women
05:00 Milwaukee Torrent (W) รอ FC Pride Women
06:00 Marlin FC Alliance Women 0 - 4 ซาน รามอน (ญ) 0-2
07:00 Utah Red Devils Women 0 - 1 Utah Royals Reserves (W) 0-1
09:10 FC Golden State Women 3 - 2 Beach (w) 1-1

โปรแกรมบอล สวีเดน Southern

20:00 Syrianska Eskilstuna IF 1 - 1 IFK เอสกิลสทูน่า 0-1

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

07:00 เทาโร เอฟซี 1 - 1 ซานฟานซิสโก 0-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

17:00 จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด 4 - 0 KuKi 2-0
19:00 Union Plaani 3 - 1 HaPK 2-0
19:00 PeKa 2 - 0 SiU 2-0
20:00 โตเว โปลี 2 - 0 PaiHa 1-0

โปรแกรมบอล เจแปน Challenge League Women

09:00 Norddea Hokkaido (w) 2 - 2 FC Jumonji Ventus (w) 2-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีกกลาง

09:00 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 7 - 0 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 6-0

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

16:30 ระนอง เอฟซี 2 - 1 กระบี่ เอฟซี 0-0
18:00 สระแก้ว ซิตี้ 1 - 2 ฉะเชิงเทรา เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 2 - 0 เรียลฟร้อนเทร่า 0-0
02:30 ยาราคูยานอส 2 - 1 ทิทาเนส เอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1

18:00 พีเค-35 ( ญ ) 1 - 0 Ilves II Women 1-0

โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสคัพ

22:59 Sewe Sport 1 - 0 AF Amadou Diallo Djekanou 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League

10:00 Canberra Olympic U20 1 - 2 Belconnen United U20 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

15:15 สโลวาน เอชเอซี 0 - 1 ASK Elektra 0-1
15:30 ASK Klagenfurt 3 - 1 SC Globasnitz 3-1
15:30 SV Seeboden 3 - 1 SGA Sirnitz 2-1
15:35 Grossklein 3 - 2 SV Pachern 1-0
18:00 SV Kraig 2 - 2 SV Ruden 1-0
19:15 WSG Swarovski Wattens II 5 - 1 FC Natters 4-1
20:00 DSG Sele Zell 3 - 0 Gurnitz 2-0
21:30 เอสซี โรเรนดอร์ฟ 6 - 1 UFC St Peter 3-1
22:00 SV Ludmannsdorf 3 - 2 FC Eisenkappel 1-1
22:00 St Michael Bl 2 - 0 SK Maria Saal 1-0

โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 มาอูเอ็นซ่าเอสพี 1 - 1 ฟลาเมงโก(เอเอ) 0-0
01:00 แอตเลติโก้ โมกิเอสพี 1 - 6 อัมพาโร 1-4
01:00 เมาอา เอฟซี รอ ฟลาเมงโก(เอเอ)
01:00 เปาลิสต้า 2 - 0 อีซี เซา โชเซ เอสพี 0-0
02:00 Inter Bebedouro/SP 1 - 1 Catanduva FC 0-1
02:00 Uniao Barbarense FC 2 - 3 Itapirense/SP 1-2
20:00 กัวรุลฮอส เอสพี 4 - 0 Barcelona EC 1-0
20:00 แบนเดียแรนท์ 1 - 0 อเมริกา เอสพี 0-0
20:00 Brasilis FC 0 - 3 XV de Jau 0-0
20:00 เซา โฮเซ่ ดอส แคมโพส/เอสพี 4 - 1 Uniao Mogi 3-0
20:00 Fernandopolis 0 - 0 Jose Bonifacio EC 0-0
20:00 GD Saocarlense 0 - 4 Francana 0-2
20:00 Jaguariuna FC 2 - 3 Independente FC Limeira 1-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

18:00 PK-35 Vantaa Women 1 - 0 Ilves/2 Women 1-0

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Div.2

22:30 โอทรานท์ 1 - 5 Mladost Ljeskopolje 0-3
22:30 Decic Tuzi 4 - 1 Jedinstvo Bijelo Polje 1-0
22:30 Jezero Plav 3 - 1 FK Berane 1-0
22:30 KOM Podgorica 2 - 0 OFK Igalo 0-0
22:30 Arsenal Tivat 2 - 2 โบเคลจ์ โคเตอร์ 1-1

โปรแกรมบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก

45+วินาที Kamuzu Barracks 0 - 0 Mzuzu University -
45+วินาที Masters Security 0 - 0 Silver Strikers -
19:30 Big Bullets FC 6 - 0 อีพีเอซี ยูไนเต็ด 4-0

โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 Excelsior Virton 2 - 0 KMSK Deinze 0-0
01:00 Thes Sport 2 - 4 Lierse Kempenzonen 2-2

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

14:45 วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ 0 - 1 ฟารัสช์จันจ์ เอสซี 0-1
20:00 อาบาฮานี 0 - 1 Bashundhara Kings 0-1

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 Atlantico FC รอ Cibao FC
03:00 Atletico Vega Real รอ Atletico San Cristobal

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

16:00 โปกอน เซซิน 2 0 - 1 Jarota Jarocin 0-0
17:00 Ursus Warszawa 4 - 2 Huragan Morag 3-2
17:00 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 1 - 3 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 1-2
18:00 Gornik II Zabrze 1 - 4 Gornik Polkowice 1-3
21:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 1 - 0 MLKS Znicz Biala Piska 0-0
22:30 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 2 - 1 พิลิแกน โลวิส 0-0

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 Buildcon FC 0 - 0 Nkana FC 0-0
20:00 Lusaka Dynamos 1 - 0 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 0-0

โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 Police Commisionary FC 1 - 0 Electricite du Cambodge 0-0

โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง

05:00 Carlos Mannucci Reserves 0 - 2 สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) 0-1
20:30 Molinos El Pirata Reserves 2 - 3 อคาเดเมีย เดปอร์ติวา กันโตเลา(สำรอง) 1-2

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

20:00 เซ็น.แพทริค(ยู 19) 2 - 2 ซลิโก้(ยู 19) 1-1
20:00 ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19) 2 - 2 เว็กซ์ฟอร์ด (ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato U19

01:00 CA Cambe U19 1 - 2 ปอร์ตูเกซ่า ลอนไดรเนนเซ่(ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก

14:50 FK Brodarac U19 3 - 0 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล ปาเลสไตน์คัพ

02:00 Hilal AL Quds 3 - 0 Islami Kalkelea 2-0

โปรแกรมบอล

11:30 เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี 1 - 0 Kahibah FC 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

12:10 เปรสตัน ไลออนส์ 3 - 0 ซันไชน์ จอร์เจีย 0-0
15:25 Beaumaris 2 - 4 มอนิงตั้น 0-2

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:00 Sokol Opatovice 4 - 2 Zelatovice 2-0
15:15 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 0 - 3 Sumperk 0-1
15:15 Slavicin 3 - 2 FC Vsetin 1-2
15:15 Admira Praha 6 - 1 Marianske Lazne 3-1
19:00 แอดมิร่า ปราก 2 3 - 1 ABC Branik 0-1
22:00 FK Bohumin 3 - 0 Frydlant Nad Ostravici 1-0
22:00 Tj Sokol Lanzhot 4 - 0 Zdar nad Sazavou 2-0
22:00 Stara Rise 5 - 0 Bzenec 2-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

16:30 TuS Schwachhausen 5 - 1 Habenhauser 4-1
19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 6 - 1 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ 1-1
19:00 Hertha Zehlendorf 4 - 1 Hertha 06 Charlotten 1-1
19:00 Altludersdorf รอ Strausberg
19:00 BSG Wismut Gera 0 - 3 วีเอฟซี พลูเอน 0-2
19:00 Einheit Rudolstadt 1 - 1 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 0-1
19:00 international Leipzig FC 0 - 2 BSG Chemie Leipzig 0-1
19:00 VFL 05 Hohenstein-Ernstthal 2 - 3 VfB 1921 Krieschow 1-1
19:30 FC Blaus Weiss 90 Berlin 4 - 2 Greifswalder FC 1-0
20:00 Blumenthaler SV 0 - 4 โอเบิร์นนูแลนด์ 0-0
20:00 BSC Hastedt 3 - 3 BTS Neustadt 3-1
20:00 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน รอ Aumund-Vegesack
20:00 OSC Bremerhaven 3 - 1 ESC Geestemunde 0-0
20:00 SC Borgfeld 2 - 3 Brinkumer SV 0-0
20:00 SFL Bremerhaven รอ KSV Vatan Sport Bremen
20:00 Borussia Freialdenhoven 1 - 2 SV Deutz 05 0-0
20:00 Hennef 05 4 - 1 VfL Vichttal 1-0
20:00 Hurth 1 - 2 Bergisch Gladbach 09 0-2
20:00 SV Breinig 2 - 3 Siegburger SV 04 0-3
20:00 VfL Alfter รอ Duren
20:00 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 3 - 0 SSV Merten 0-0
20:00 เอฟซี คลีฟ รอ TSV Meerbusch
20:00 เรติงเกน เอสวี 3 - 2 วีเอฟบี ฮิลเดน 2-1
20:00 SC Union Nettetal 0 - 0 SC Velbert 0-0
20:00 Schwarz-Weiss Essen 0 - 2 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 0-0
20:00 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 4 - 2 Bocholt FC 2-0
20:00 VFB Homberg 9 - 1 สเปลดอร์ฟ 5-0
20:00 FC Eintracht Rheine 3 - 2 Westfalia Herne 1-0
20:00 FC Brunninghausen 0 - 0 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 0-0
20:00 Hammer SpVg 2 - 0 Holzwickeder SC 0-0
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 0 - 0 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 0-0
20:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 3 - 0 SV Westfalia Rhynern 0-0
20:00 ทีเอสจี สโปรกโคเวล รอ อดัม แซม บีค
20:00 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 1 - 3 FC Gutersloh 0-0
20:00 เอนด์เทบรูกค์ 2 - 0 1. FC Gievenbeck 0-0
20:00 TuS Haltern 1 - 0 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-0
20:00 VfB Ginsheim 5 - 2 Hünfelder SV 1-1
20:30 FSV Duisburg รอ เอฟซี มอนไฮม์
20:30 เอสซี ดุสเซลดอร์ฟเวส 4 - 1 SpVg Schonnebeck 2-1

โปรแกรมบอล ชิลี Primera D

03:00 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 0 - 0 Independiente de Cauquenes 0-0

โปรแกรมบอล ฮังการี NB III

16:00 วีดีโอตัน เอฟซี 2 2 - 0 ซาร์วาร์ เอฟซี 0-0
22:30 Nyirbator FC 0 - 3 Jaszberenyi FC 0-2
22:30 BKV Elore 3 - 0 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 0-0
22:30 Hodmezovasarhelyi 2 - 1 มาโกะ 2-1
22:30 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 0 - 1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 0-0
22:30 ซเซจ 2011 เอฟซี 2 - 1 Ivancsa 1-1

โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

22:30 โอลิมปิก ซาราเยโว 6 - 1 NK TOSK Tesanj 4-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก Jyllandsserien P1

18:00 Agerbaek/Starup รอ IF Lyseng 2
18:00 เอจีเอฟ อาร์ฮุส (เยาวชน) รอ Aalborg Chang
18:30 Ringkobing IF 2 รอ FC Skanderborg

โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก

08:00 เรอัล เอสเทล 3 - 0 Diriangen 1-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

17:00 อมาโซน กริมต้า (ญ) 2 - 0 เมดกิลา (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง

18:00 ZFK Masinac (w) 4 - 0 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 2-0
21:30 โปซาเรวัซ(ญ) 6 - 1 ZFK Radnicki 1923 Women 3-1

โปรแกรมบอล รัสเซีย Div 3

19:00 Smena Kazan 0 - 5 Neftekhimik Nizhnekamsk II 0-2
20:00 Sodovik Sterlitamak 2 - 0 Zenit Salavat 1-0
20:30 Sarmat UFA 3 - 1 Ishimbay 1-1
21:00 Saturn-M Ramenskoye 1 - 2 FK Olymp-2 Moscow 1-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division

02:30 แปซิฟิค เอฟซี 2 - 2 York 9 FC 2-0
04:00 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 3 - 0 Deportivo Cafessa 1-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 Herlufsholm GF รอ โคเก้
17:15 เคบี 2 รอ B1903 2
18:00 บรอนบี้ ไอเอฟ 2 รอ Snekkersten IF
18:00 โฮลสเตโบร บีเค 4 - 0 Lystrup IF 2-0
19:45 Marstal Rise รอ Harby Flemlose

โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division

00:00 วาร์เท็กซ์ 3 - 1 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1-0
16:00 Trnje 3 - 3 NK Udarnik Kurilovec 1-2
22:30 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0 - 0 ดราโกโวลแยค 0-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

16:45 ดักลาส ฮอลล์ 1 - 0 Avondale United 1-0
16:45 เมย์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 2 - 4 ลีดส์ เอเอฟซี คอร์ก 2-1
17:00 CIE Ranch FC 1 - 6 อาร์คโล ทาวน์ 1-5

โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 ซิมบ้า 2 - 0 Ndanda FC 2-0

โปรแกรมบอล ยูเครน หญิงDivision

18:00 ยาทรานเบซิส (ญ) 0 - 2 Zhilstroy Kharkov (ญ) 0-0
21:00 FC Lviv Women 4 - 2 Yednist Plysky (w) 2-2
21:00 Rodina-Licey Kostopil Women 0 - 3 FK Ladomir (W) 0-2

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

16:00 Spartak Trnava Women 1 - 5 TJ Spartak Myjava(W) 1-3
18:00 SKF Zilina (w) 4 - 2 Lokomotiva Kosice Women 2-2

โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:00 CD Tacon (w) 2 - 0 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:00 อเวลลิโน่ 1 - 0 บารี 0-0
20:00 US Pergolettese 2 - 1 US Pianese 0-0
21:00 ตราสเตเวเร กัลโช่ 0 - 3 USD Latte Dolce 0-1
21:00 Ligorna 2 - 3 US Inveruno 0-0
21:00 มานโตวา 1 - 2 โปรเซดโต้ 1-1
21:00 โมเดน่า 2 - 2 US Fiorenzuola 0-1
21:00 ปอนซัคโค 1 - 0 กาวอร์ราโน 1-0
21:00 Reggio Audace FC 1 - 1 Fanfulla Cavenago 0-0
21:00 Scandicci 3 - 0 UC Sinalunghese 0-0
21:00 US Adriese 0 - 1 ACD Campodarsego 0-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา U20 ลีก

02:00 Caracas Reserves รอ Metropolitanos FC Reserves
02:00 LALA FC Reserves รอ Estudiantes de Caracas Reserves

โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก

01:45 เตร เพนน์ 2 - 1 ทรี ฟิโอริ 0-0

โปรแกรมบอล ฮ่องกง 2nd Division

14:30 ตวนมุน เอสเอ 2 - 2 ถั่ง ซิง เอฟซี 0-0
14:30 Yau Tsim Mong 5 - 0 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 2-0
14:30 ซันไห่ 0 - 3 Sham Shui Po 0-0
14:30 เกาลูน ซิตี้ 0 - 3 กุ๊นถอง 0-2
14:30 เซา โฮเซ เอพี รอ North District FC
14:30 หว่านไจ๋ 3 - 3 ฟู มูน เอฟซี 0-1
14:30 Sun Source 2 - 1 Kwong Wah AA 0-0

โปรแกรมบอล ฟิจิ National League

09:00 Rewa FC 0 - 2 บา FC 0-1

โปรแกรมบอล

15:00 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 7 - 0 Becicherecu Mic (W) 2-0
15:00 Vasas Odorhei (w) 1 - 1 Universitatea Galati (w) 0-1
15:00 FC Magura 2012 Bacau Women 2 - 5 FCM ทาลกู มูเลส (ญ) 1-3
15:00 Onix Ramnicu Sarat Women 9 - 0 Vasas Odorhei 2 (w) 3-0
15:00 Vulpitele Galbene Roman Women 3 - 2 CS Navobi Iasi (w) 2-1

โปรแกรมบอล

15:50 FK Prva Iskra Baric 1 - 1 BASK Beograd 0-1
21:25 FK Dunav Stari Banovci 1 - 0 Cement Beocin 1-0

โปรแกรมบอล

20:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 0 - 0 เออีเอล ลาริซา ยู 19 0-0

โปรแกรมบอล

16:00 Trau FC 2 - 1 โอโซน เอฟซี 0-0
16:15 เดลี เอฟซี 3 - 2 Youngmen SC 1-1

โปรแกรมบอล Cuban Championship

03:00 ซานติอาโก เดอ คิวบา 1 - 0 ลา ฮาบานา 0-0

โปรแกรมบอล

09:40 เมตแลนด์ เอฟซี (ยู 20) 1 - 4 อดัมส์ทาวน์ โรสบุด (ยู 20) 0-2
09:40 Valentine Phoenix U20 1 - 2 เลก แมคควอรี ซิตี้เอฟซี(ยู 20) 1-2
09:40 Weston Workers U20 1 - 7 Edgeworth Eagles U20 0-2

โปรแกรมบอล Australia Gold Coast Premier League

12:00 Tweed United 1 - 5 Coomera 1-2

โปรแกรมบอล

21:00 KF Ferizaj 2 - 1 KF Gunilla Hei 0-1
21:00 เคเอฟ เทรปคา 89 4 - 0 KF KEK 3-0
21:00 KF Feronikeli 1 - 0 พริสตีนา 0-0
21:00 KF Flamurtari Pristina(KOS) 3 - 2 KF Llapi 3-1
21:00 KF Ballkani 2 - 0 เดริต้า จิลาน 1-0
21:00 KF Liria Prizren 1 - 3 KF Drenica Skenderaj 1-1

โปรแกรมบอล

02:00 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 2 - 1 แคมพิเนสเซ่ พีบี 2-1
02:00 คาเซียส อาร์เอส 2 - 0 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 0-0
02:00 อูนิคลินิก เอซี ซีอี 4 - 3 มารันเยา 2-0
02:00 อิทัวโน่ เอสพี 1 - 1 บราซิลเลียนเซ่ 0-0
02:00 ซานโตส มาคาปา 0 - 2 แกลเวซ/เอซี 0-0
02:00 เซา คาเอตาโน่ 4 - 1 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 3-1
02:00 ทูปิ เอฟซี 0 - 2 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 0-2
02:00 Sobradinho EC 0 - 1 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 0-1
03:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 2 - 1 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 0-0
03:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0 - 0 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0-0
03:00 เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า 0 - 2 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0-1
04:00 เอเอ อนาโปลิน่า 0 - 1 Novoperario MS 0-1
04:00 Barcelona RO 1 - 1 ฟาส คลับ (สมัครเล่น) 1-0
04:00 มานุส (สมัครเล่น) 4 - 1 Real Desportivo/RO 3-0
05:00 Corumbaense 0 - 2 อิโพรา อีซี 0-2
05:00 พัลมาส 1 - 1 Sinop FC 1-0
05:00 ริโอ บลังโก้ เอซี 1 - 2 Sao Raimundo/PA 0-1
06:00 ซัลเกโร เอซี 4 - 3 ซีเอส เซอร์จิเป้ 2-1

โปรแกรมบอล Brazil DDL

01:00 SC 12 Horas/RS 0 - 4 Sapucaiense RS 0-2

โปรแกรมบอล

00:00 ฟลาเมงโก/อาร์เจ(ญ) 2 - 2 วิตอเรีย บีเอ (ญ) 0-1
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 0 - 5 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 0-3

โปรแกรมบอล

15:00 Ming Chuan University 0 - 4 Taichung Futuro 0-2
15:00 Taicheng Lions 1 - 3 Tatung FC 1-2
18:00 Tainan City 3 - 0 NTUPES 1-0
18:00 Taiwan Power Company 0 - 0 Fu Jen University 0-0

โปรแกรมบอล

19:30 ฮาร์วาทสกิ ดราโกวอลจาค (ยู 19) 0 - 2 ดินาโม ซาเกร็บ ยู 19 0-0

โปรแกรมบอล

18:00 ZFK Istatov (w) 2 - 0 ZFK AS Junajted Struga (w) 0-0

โปรแกรมบอล

03:30 Samger FC 0 - 2 GAMTEL 0-1
05:30 Tallinding United 0 - 0 Gambia Ports Authority 0-0

โปรแกรมบอล

20:00 Tura Magic FC 0 - 1 Blue Waters FC 0-0
22:00 Orlando Pirates SC 0 - 1 Mighty Gunners 0-1

โปรแกรมบอล

07:00 เอสวีเอสเทรลล่า 1 - 2 Racing Club Aruba 1-1

โปรแกรมบอล

19:00 เอฟเค คูจานด์ 0 - 3 อิสทิโล ดูชานบี 0-1

โปรแกรมบอล ลีกกายอานา

00:30 Den Amstel FC 5 - 3 Santos (Guyana) 3-2
03:00 GDF FC 1 - 2 Fruta Conquerors FC 1-1
22:00 Buxton United 4 - 1 Milerock FC 2-1

โปรแกรมบอล

17:00 Jogeva Wolves 2 - 1 เจเค ตัมเมกา ตาร์ตู 3 1-1
20:30 Tallinna FC Ararat 2 - 4 เจเค ทรานส์ นาร์ว่า 2 1-4
21:00 เอฟซี อินโฟเนต 3 - 1 Pohja-Tallinna JK Volta II 2-1

โปรแกรมบอล

20:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 2 - 1 ครูไซโร่ (เยาวชน) 0-0
20:00 Minas Boca/MG Youth 1 - 2 Pouso Alegrense U20 1-2

โปรแกรมบอล

14:00 Khaan Khuns 0 - 3 Selenge Press 0-1

โปรแกรมบอล

20:30 ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 2 Partick Thistle Women 0-2
22:00 เซนต์ จอห์นสโตน(ญ) 0 - 2 ฮาร์ทส์ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

01:30 มานาม่า คลับ(N) 0 - 2 อัล ฮัดด์ 0-1
01:30 อัล มูฮารัค 3 - 0 อิสท์ ริฟฟา 1-0

โปรแกรมบอล

17:30 Rijeka Women 0 - 4 Viktorija SB (W) 0-3
19:00 Pregrada Women 4 - 3 Marjan Split (w) 1-2
21:30 ZNK Agram (w) 3 - 0 ZNK Neretva Women 3-0

โปรแกรมบอล

15:55 Agron-OTG 1 - 1 FC Zbruch-Agrobusiness 1-1
19:00 Motor Zaporizhia 9 - 0 Melitopolskata Chereshnya 5-0
20:00 FC Goshcha-Ritter 0 - 1 Kalyna Bugryn 0-1
20:00 Girnyk Novoyavorivsk 2 - 0 FC Mostyska 1-0
20:00 Lokomotiv Rava-Ruska 2 - 5 FC Mykolaiv 0-3
20:00 FC Ternopil-Dussh 4 - 0 FC Kopychyntsi 2-0

โปรแกรมบอล

12:00 Tuggeranong Utd Women 0 - 8 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 0-3

โปรแกรมบอล

03:00 CD Municipal Mejillones 1 - 0 Brujas 0-0
03:00 ProvincialTalagante 0 - 0 Deportes Limache 0-0

โปรแกรมบอล

16:00 มะเกว 1 - 4 Rakhine United 1-0
16:00 ชาน ยูไนเต็ด 2 - 1 หงสาวดี ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล

16:00 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1 - 1 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 1-0
16:00 สมุทรปราการเอฟซี 1 - 1 Muang Thong United II 1-0

โปรแกรมบอล

04:45 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 5 - 0 แอดเลติโก ทูคูแมน 2-0

โปรแกรมบอล 19/05/2562

โปรแกรมบอล Australia Gold Coast Premier League
โปรแกรมบอล Brazil DDL
โปรแกรมบอล BSWCP
โปรแกรมบอล Cuban Championship
โปรแกรมบอล FFSA WPL
โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
โปรแกรมบอล K-National League Championship
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา
โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์
โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน
โปรแกรมบอล เค-ลีก
โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite One
โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite two
โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division
โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอล เจแปน Challenge League Women
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล ชิลี Primera D
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก
โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
โปรแกรมบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก
โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก Jyllandsserien P1
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2