บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอล 17/04/2562

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

22:59 อัลบอร์ก 1 - 1 เวนด์ซีเซล 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

01:45
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
0 - 2
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

04:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 0 - 2 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0-0
05:00 San Valley Women 0 - 3 Bartle Rio Women 0-3
07:00 SV La Fama Women 2 - 1 SV River Plate Women 1-0
16:00 Woden Weston FC Women 4 - 0 Gungahlin United Women 4-0
16:05 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 3 - 1 ซันไชน์ จอร์เจีย 2-1
16:30 บีทียู ยูไนเต็ด 3 - 0 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 2-0
21:00 เม็กซิโก ยู18(N) 1 - 3 เดนมาร์ก ยู18 0-3
22:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 0 - 0 ทีพีวี แทมเปเร่ 0-0
22:45 กาตาร์ เอสซี 1 - 0 Al Muaidar Club 1-0
22:59 โปรตุเกส ยู18 1 - 1 ฝรั่งเศส ยู18 1-1

โปรแกรมบอล จีน เอฟเอ คัพ

13:30 เหอเบ่ย อีลิท 2 - 1 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 1-0
13:30 ชิงเต่า จงเนิ่ง 4 - 0 Nanning Binjiang 2-0
14:00 เสฉวน 1 - 0 HuBei Wuti 1-0
14:00 เซินเจิ้น เผิงเจิง 1 - 5 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 1-2
14:00 Taizhou Yuanda รอ Guangxi Baoyun FC
14:00 Guangxi Baoyun FC 0 - 5 Taizhou Yuanda 0-3
14:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 1 - 1 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 0-0
14:30 Yunnan Kunlu 1 - 3 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0-2
15:00 Guangdong Southern Tigers 1 - 4 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0-0
18:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 3 - 1 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 1-0
18:30 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 1 - 0 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00
ยูเวนตุส
1 - 2
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
02:00
บาร์เซโลน่า
3 - 0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 1 - 1 เดเกอร์ฟอร์ส 1-1

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

19:30 วิเทอเบเซ่ 1 - 3 คาเวเซ่ 1-1

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย คัพ

00:00 เอฟเค เซนิก้า 0 - 0 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-0
22:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 0 - 2 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-0

โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

01:45 กรีน็อค มอร์ตัน 2 - 2 อินเวอร์เนสส์ 2-1

โปรแกรมบอล ยูเครน คัพ

20:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 2 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 2-1
22:35 ดนีปรอ-1 0 - 2 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-0

โปรแกรมบอล ฮังการี คัพ

22:59 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 - 1 โซลอคซาร์ 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส คัพ

21:00 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 2 - 2 อโปเอล นิโคเซีย 2-1
22:00 เออีเอล ลิมาสซอล 0 - 0 อปอลลอน ลิมาสซอล 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:00 พลาทานิแอส เอฟซี 4 - 3 พานาคายคิ 2005 2-1
20:00 ไอโรโดทอส 4 - 2 ไอจิเนียกอส เอฟซี 1-1
20:00 เออี คาไรสคาคิส 0 - 0 คิสสามิกอส 0-0
20:00 โวลอส เอ็นเอฟซี 1 - 3 อปอลล่อน ลาริสซ่า 1-0
20:00 อิราคลิส 1 - 0 ตริคาล่า 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล คัพ

06:00 วิลา โนวา(N) 2 - 0 บรากันติโน้ 1-0

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย คัพ

22:59 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 3 - 2 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย คัพ

22:59 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

21:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1 - 0 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:45 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1 - 1 อ็องเซ่ กัลดาส 1-1

โปรแกรมบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

03:00 ซูเลีย เอฟซี 0 - 1 นาซิอองนาล โปโตซี 0-1
07:30 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 2 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1-0
07:30 ลา อีคูดัด(N) 0 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

20:30 ซบ อฮัน 0 - 0 เพอร์เซโปลิส 0-0
22:45 เอสเตกฮลัล 1 - 0 แมชชีน ซาซี่ 0-0

โปรแกรมบอล มาเลเซีย FA คัพ

20:00 พีเคเอ็นพีเอฟซี 3 - 2 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1-1
20:00 ยูเคเอ็ม เอฟซี 0 - 1 พีบี ปาหัง 0-0
20:00 Jerantut FA 1 - 2 เปรัค เอฟเอ 1-0
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 0 - 1 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 0-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 4 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 3-0
22:00 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1 - 2 วิทโควิซ 0-1
22:00 ทริเน็ค 2 - 0 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-0
22:00 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1 - 1 ฮราเดตส์กราลอเว 1-0
22:59 เบอโน่ 3 - 1 ปาร์ดูบีตเซ 2-1
22:59 อัสติ นาดลาเบม 2 - 1 เอสซี ซนอย์โม 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

01:45 อัลทริงแคม 1 - 2 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-0

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

01:45 ทรูโร ซิตี้ 1 - 3 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1-2

โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ

20:55 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 3 - 3 อัล วาเซิ่ล 0-2
20:55 อัล อาห์ลี ดูไบ 0 - 1 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 0-1
21:05 อัล ด๊าฟร่า 1 - 0 บานนี่ ยาส 1-0
23:30 อัล ชาร์จาห์ 2 - 2 อัล ไอน์ 1-1

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1 - 0 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0-0

โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 สฟาเคซี 0 - 3 ยูเอส โมนาสตีร์ 0-2
21:00 เอสเปรานซ์ เอสที 1 - 0 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 1-0

โปรแกรมบอล โอมาน ลีก

20:55 ซาฮัม 4 - 1 ซูร์ คลับ 2-0
21:00 เมอแบต 0 - 1 อัลรูสตัก 0-1
23:45 ดูฟาร์ 3 - 0 อัล ชาบับ(โอมาน) 1-0

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย คัพ

23:45 ซีเอส กงส์ต็องตีน 1 - 0 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

01:45 บีคอนส์ฟิลด์ 1 - 1 Merthyr Town 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

01:45 Molesey 1 - 0 Chalfont St Peter 1-0

โปรแกรมบอล AFC คัพ

14:00 คายาเอฟซี 1 - 2 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 0-2
15:00 เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ 2 - 0 คิดชี 0-0
16:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 2 - 5 ฮานอย ทีแอนด์ที 2-3
18:00 เอฟเค คูจานด์ 3 - 1 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 1-1
18:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส 4 - 2 นากาคอร์ป 1-1
18:30 ลาว โตโยต้า เอฟซี 2 - 3 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
18:45 อาบาฮานี 2 - 2 มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ 1-2
19:00 เอฟซี แอลติน แอสเซร์(N) 1 - 1 อิสทิโล ดูชานบี 0-0
19:00 โวฟูไทโป(N) 4 - 2 Fu Jen University 2-1
21:00 เซนไนยิน เอฟซี(N) 2 - 0 Manang Marshyangdi Club 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:15 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 1 - 1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-1
07:15 โอลิมเปีย อาซันซิออง 2 - 0 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

01:00 Alsens IF 1 - 0 Ope IF 0-0
23:15 ไอเค เวอร์โก้ 1 - 0 Garda BK 0-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga

21:30 สโลวาน บราติสลาวา 2 6 - 0 SK Bahon 3-0

โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

22:00 เอสซีซันด์(ญ) 1 - 1 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2 - 1 Bethlehem Steel 1-0

โปรแกรมบอล เกาหลีใต้ FA คัพ

12:00 ฮวาซอง เอฟซี 5 - 2 ยังพย็อง 1-1
12:00 มหาวิทยาลัยโฮนัม 0 - 1 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0
13:00 Paju Citizen FC 2 - 0 มหาวิทยาลัยดันกุ๊ก 0-0
17:00 เชนันซิตี้ 0 - 0 ม็อกโป ซิตี้ 0-0
17:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 2 - 1 กิมโป เอฟซี 1-1
17:00 แกงวัน เอฟซี 3 - 2 เอฟซี โซล 1-0
17:00 อินชอน โคเรียล 2 - 0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-0
17:00 Yeungnam University 1 - 2 ชางวอนซิตี้ 0-1
17:00 กังเนือง ซิตี้ 1 - 1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0 - 1 เอฟซี อันยาง 0-0
17:00 กยองนัม เอฟซี 2 - 1 โปชอน เอฟซี 1-0
17:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0 - 0 ซองนัม เอฟซี 0-0
17:30 กวางจู เอฟซี 2 - 2 Andong Science University 2-1
17:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1 - 0 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0
17:30 อินชอนยูไนเต็ด 0 - 1 ชองจู จิคจิ 0-1
17:30 ซูวอน ซิตี้ 1 - 2 แดกู เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

22:59 ลิน (ญ) 0 - 2 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล มอลโดวา คัพ

22:59 ซิมบรู ชิซินู 0 - 1 FC Sfintul Gheorghe 0-1

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

01:00 เอนด์ราต อาลาส (ญ) 1 - 2 คลับบรูซ(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:00 แบรัม (ยู 19) 1 - 6 สคีด ออสโล (ยู 19) 1-2

โปรแกรมบอล มอนเตเนโกร คัพ

21:00 โลฟเซน เซตินเจ 1 - 1 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย คัพ

17:15 Dinamo Batumi II 0 - 2 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 0-1
18:00 เอฟซี กากรา(N) 2 - 0 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1-0
18:00 เอฟซี เทลาวี 3 - 0 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1-0
18:00 ชักดิดี้ 1 - 1 สปาร์ตากี้ 0-0
18:00 FC Borjomi 1 - 4 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0-4
18:00 FC Betlemi Keda 1 - 2 Guria Lanchkhuti 0-1
19:00 เซสตาโฟนี่ 0 - 2 FC Merani Martvili 0-0
22:00 Spaeri FC 5 - 1 เอฟซี โคลเคติ โปติ 3-1
22:59 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1 - 0 ชิคฮูร่า 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

20:00 ปาแลร์โม่(เยาวชน) 2 - 1 เจนัว(เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:50 อัล ดาฮัม 1 - 1 อัล อันซาร์ 0-1
20:10 อัล-จาบาลีน 1 - 1 อัล-จีล 1-0
20:15 อัล โอลูบัช 1 - 2 Al-Washm 1-0
22:45 อัล-โนจูม 2 - 2 Al-Ameade 0-1
23:25 เจดดาห์ คลับ 3 - 3 แอ๊บฮา 1-1

โปรแกรมบอล แอฟริกันคัพเยาวชน U17

18:00 ไนจีเรีย(ยู 17)(N) 1 - 0 แองโกลา (ยู17) 1-0
21:00 แทนซาเนีย (ยู17) 0 - 3 ยูกันดา ยู 17 0-2

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

20:00 Maccabi Kiryat Gat 1 - 2 Hapoel Azor 0-1
20:10 Hapoel Mahane Yehuda 0 - 1 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 0-0
20:30 Maccabi Shaarayim 1 - 0 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 1-0
20:30 Beitar Kfar Saba Shlomi 1 - 3 Agudat Sport Nordia Jerusalem 0-1
20:30 Kfar Kasem 2 - 0 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 1-0
20:30 Maccabi Kabilio Jaffa 2 - 4 Shimshon Kafr Qasim 0-1
20:30 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 0 - 1 Maccabi Herzliya 0-1
20:30 Hapoel Holon Yaniv 2 - 0 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 2-0
20:30 Hapoel Shfaram รอ ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
21:00 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 2 - 0 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 1-0
21:00 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 0 - 2 ฮาโปเอล อซิ กิลโบอา 0-1
21:00 Hapoel Herzliya 2 - 1 ฮาโปเอล คัวแคบ 1-1
21:00 Moadon Sport Tira 2 - 1 รูบิ ชาปิร่า 2-0
21:00 Ironi Nesher รอ Hapoel Kafr Kanna
21:00 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 1 - 2 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 1-1
21:00 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 1 - 3 มัคคาบี้ อิโรนิ 1-2
21:00 Hapoel Kafr Kanna 4 - 7 Ironi Nesher 3-3

โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก

15:15 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 1 - 1 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 0-0
15:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 2 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 1-0
16:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 1 - 2 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 0-1
16:00 ไพรบราม (ยู 19) 0 - 1 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 0-1
18:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) 1 - 3 สโลวัคโก้ (ยู 19) 0-1
19:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 2 - 1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 2-1
19:30 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 4 - 2 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 3-1
20:00 ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) 5 - 1 เบอโน่ (ยู 19) 2-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 บรอนด์บี้ (ยู 19) 2 - 2 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 0-2

โปรแกรมบอล BSWCP

18:55 บีเอสซี คริสทอล(ฟุตบอลชายหาด) 2 - 4 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:30 อัลไลแอนซ์(ชายหาด) 2 - 7 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
22:05 FC Delta Beach 6 - 5 ตุรกี ฟุตบอลชายหาด 0-0
23:25 ซิตี้(ชายหาด) 2 - 3 ครีลย่า โซเวียตอฟ(ชายหาด) 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน U19

23:30 โกเตบอร์ก ยู19 2 - 1 เฮลซิงบอร์ก ยู19 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:30 โวลิน ลุตส์ค รอ เฮลิออส คาร์เคียฟ

โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:45 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 1 - 0 ซิทรา 1-0
22:45 บูไสทีน 1 - 0 บาห์เลน เอสซี 1-0
22:45 อิซ่า ทาวน์ 0 - 0 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 0-0
22:45 ซิทรา รอ อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)

โปรแกรมบอล Kuwait 1st Division League

22:50 Burgan SC 0 - 2 อัล ซาเฮล 0-1
22:50 ไคตัน 0 - 3 ยาร์มุค 0-2

โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 1 - 1 โลบี สตาร์ส 0-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

21:00 เลกาเนส บี 1 - 1 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 0-1
23:25 CD Mosconia 3 - 2 CD Colunga 2-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 Real Succes 0 - 4 FC Tighina 0-3
20:00 FC Cahul-2005 2 - 0 เอฟซี เอบียูเอสอุนก์เฮียน 1-0
20:00 เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ 2 - 3 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 1-2
20:00 FC Sireti 2 - 2 FC Floresti 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

20:15 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 5 - 1 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 2-1

โปรแกรมบอล อิรัก ลิก

19:30 อัล ฮานลาบา 0 - 0 Al Diwaniya 0-0
21:45 Al Minaa 0 - 0 นาฟิต อัลวาซาต 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 Ararat-Armenia B 3 - 2 Se Wan Boy 2-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:30 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 0 - 5 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 0-3
16:30 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 0-0

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย U19

20:00 เชอร์โน มอร์ (ยู 19) 1 - 2 ลูโดโกเร็ทส์ รัซกราด (ยู 19) 0-2

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย U19

22:30 Ns Mura U19 2 - 0 NK Publikum Celje U19 0-0

โปรแกรมบอล เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1

01:30 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 2 - 1 อัมมันฟอร์ด 1-0
01:45 Taffs Well 0 - 1 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์ 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

21:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 6 - 0 โปแลนด์ พอซนาน (ญ) 3-0
22:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 1 - 1 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:15 อีฟทิเซอร์ เอฟเค รอ Oktepa
18:15 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 4 - 0 ชูตัน กูซาร์ 2-0
18:15 Oktepa 1 - 2 อีฟทิเซอร์ เอฟเค 1-0
18:30 เอฟซี เชอเดอร์ 2 - 1 อิสทิคอล เฟอกาน่า 1-1
19:00 มาเชล มูบาเร็ค 1 - 1 โซรัซ FK อูลกัช 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

22:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0 - 4 บาร์เซโลน่า(หญิง) 0-2

โปรแกรมบอล ENG SD1

02:00 เคมบริดจ์ ซิตี้ 0 - 0 คิดลิงตัน 0-0

โปรแกรมบอล ENG UD1

01:45 Colney Heath 1 - 0 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 1-0
01:45 Glossop North End 3 - 1 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 2-0
01:45 ลุฟเบร้อ ไดนาโม 2 - 1 คาร์เทน ทาวน์ 0-0
01:45 Morpeth Town 4 - 1 Pickering Town 1-1

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

21:00 FC Dobrudzha 1 - 0 โบเตฟ กาเลโบโว่ 0-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย คัพ (W)

22:00 ทาร์ทู เอสเค 10 พรีเมี่ยม (ญ) 1 - 5 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:00 Lindfield FC 1 - 3 ซิดนีย์ โอลิมปิก 0-2
16:30 Beaumaris 0 - 2 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 0-1
16:45 Ballarat Red Devils 0 - 2 Westgate 0-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

15:00 ไอร์แลนด์ (ยู16) 1 - 1 บัลแกเรีย ยู16 1-0
19:30 เวลส์ ยู16 3 - 0 ลักเซมเบิร์ก ยู 16 1-0
20:00 ฮังการี ยู18 4 - 0 อิตาลี ยู18 4-0

โปรแกรมบอล เจแปน หญิงคัพ

18:00 ยูเวนตุส(ญ) 1 - 1 เอซี มิลาน(ญ) 0-0
20:00 ฟิออเรนติน่า (ญ) 2 - 0 เรส โรมา (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ลีกา de elite

18:05 Benfica de Macau 4 - 0 Windsor Arch Ka I 2-0
20:00 Cheng Fung 2 - 2 Chao Pak Kei 1-1

โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20

16:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ (ยู 20) 1 - 4 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 0-2

โปรแกรมบอล NOR D4

21:00 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 2 - 2 Verdal 1-0
22:59 สเตล โจร์เพลแลนด์ 2 - 2 แมดล่า ไอเอล 1-2

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 3 - 2 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
23:30 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1 - 1 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 1-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

22:59 Feignies 2 - 2 ลีลล์ บี 1-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

19:00 เอสเคเอ รอสตอฟ 0 - 4 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-3
19:00 มาชูค- เคเอ็มวี 1 - 0 ลีเจียน ไดนาโม 1-0
20:00 FK Biolog 1 - 3 Urozhay Krasnodar 0-0
20:00 เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน 0 - 3 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-0
20:00 Stavropolye-2009 รอ Akademiya Futbola
21:30 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 0 - 0 สปาร์ตัก นาลชิค 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

15:00 Wazito FC 1 - 0 Bidco United 1-0
18:05 อัสเชรู 2 - 1 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 1-1
18:30 Fortune Sacco 1 - 1 เซนต์ โจเซฟส์(เยาวชน) 0-0
19:00 Kericho 1 - 0 Vihiga United 1-0
19:00 Green Commandos FC 2 - 2 FC Talanta 1-2
19:00 Mount Kenya United 4 - 3 Chemelil Sugar 1-0
19:00 Mathare United 3 - 2 Nzoia United 2-1
19:00 Bandari 2 - 1 เคซีบี 1-0
19:00 Weston Shitima 0 - 2 Ulinzi Stars Nakuru 0-1
19:20 Migori Youth 1 - 0 Coast Stima 0-0
20:20 เดคคาร์ด เหลียน 2 - 2 Nairobi Stima 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 Yupanqui 1 - 1 เดปอร์ติโบ มูนิซ 0-1

โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก

45+วินาที Casa Militar 0 - 0 Sagrada Esperanca -
45+วินาที Recreativo Caala 0 - 0 Onze Bravos -
45+วินาที Saurimo FC 0 - 0 Kabuscorp do Palanca -
45+วินาที Recreativo Libolo 0 - 0 Desportivo Huila -
45+วินาที Desportivo Huila 0 - 0 Sagrada Esperanca -
21:30 Sporting Cabinda รอ Primeiro de Agosto
21:30 Academica Lobito รอ Santa Rita FC
45+วินาที เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 0 - 0 Interclube Luanda -
22:59 Progresso 2 - 1 รวันดา ออย 2-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

22:15 Aifk Turku 0 - 0 โตเว โปลี 0-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 เปโตรเลรอส เดอ อัลซัวเตกิว 1 - 0 Dynamo Puerto FC 1-0

โปรแกรมบอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง

19:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) 0 - 1 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ (สำรอง) 0-0
19:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(สำรอง) 1 - 1 คลับ กัวรานี่(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 2 - 2 Lusaka Dynamos 1-1

โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2

04:35 ยูนิเวอร์ซิดัดเดอซานคาร์ลอส 0 - 0 Deportivo Mictlan 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B

02:00 Deportivo Madryn 2 - 0 วิลล่า มิเตร 1-0
03:00 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 1 - 1 ฮูราแคน ลาส เฮราส 1-0
06:00 Sportivo Las Parejas 0 - 0 ซานซิเนน่า 0-0
07:30 เด ซาน หลุยส์ 0 - 0 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย Div 3

17:55 FK Zenit Moskva 1 - 2 Letnii Dozhdik 0-0
18:55 เอสเอสเอช-75 6 - 0 Trudovye Rezervy 2-0
20:55 Burevestnik 0 - 8 Rosich Moskovskiy 0-5
20:55 FC Express Moscow 4 - 2 Smena Moscow 2-1
21:27 Strogino M 3 - 1 FK Zelenograd 1-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division

21:30 NK Dubrava Zagreb 6 - 3 NK Vrbovec 2-1

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

00:30 College Corinthians 0 - 0 Avondale United 0-0
01:45 Rockmount 1 - 2 University College Cork 0-1

โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 Coastal Union 1 - 2 ซิมบ้า 1-0
18:05 Mtibwa Sugar 1 - 0 ยัง แอฟริกันส์ 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

01:00 ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 8 - 2 CA Colegiales Reserves 4-1
19:15 JJ Urquiza Reserves 0 - 0 Sacachispas Reserves 0-0
20:30 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 1 - 1 Barracas Central Reserves 0-1
21:05 ออล บอยส์(สำรอง) 1 - 0 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 0-0
21:05 CA Atlanta Reserves 1 - 1 อคาสซูโซ(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัยลีกสำรอง

01:00 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 2 - 3 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 2-1
01:00 ดานูบิโอ(สำรอง) 2 - 5 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 1-2
01:00 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 3 - 2 เพนาโรล(สำรอง) 2-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Amateur cup

00:30 ASK Mochart Koflach 4 - 1 SV Pischelsdorf 1-0
23:30 เอสซี เบรเกนซ์ 3 - 3 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1-1

โปรแกรมบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2

18:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 4 - 1 เอฟเค โมอิก บากู 2-1
18:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1 - 3 ซัมกายิต เอฟเค 2 1-0

โปรแกรมบอล นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup

01:45 ฟาสเลย์ เซลติก 1 - 2 แทรฟฟอร์ด 0-1

โปรแกรมบอล กาตาร์ลีกสำรอง

22:45 กาตาร์ เอสซี โดฮา(สำรอง) 1 - 0 มุยอิเตอร์ เอสซี(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie

23:15 เอ็น.อี.ซี. ไนจ์เมเก้น(เยาวชน) 2 - 4 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) 2-1

โปรแกรมบอล สโลวีเนียผู้หญิงคัพ

21:30 Olimpija Ljubljana (w) 0 - 3 ZNK Telemach GMT Beltinci Women 0-2
21:30 Partizan Bardejov (w) 3 - 1 SKF Zilina (w) 1-0

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

01:30 เอฟซี ลินคอล์น 2 - 0 Gibraltar United 1-0

โปรแกรมบอล

01:45 Stratford Town 1 - 0 Cinderford Town 0-0

โปรแกรมบอล India Santosh Trophy

10:00 กรณาฏกะ 3 - 4 ปัญจาบ 2-3
10:00 Maharashtra 5 - 0 สิกขิม โปลิศ 3-0

โปรแกรมบอล

20:15 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 2 - 0 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล

01:45 เซนต์ มอชแทส 0 - 5 ครูมลิน ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล

15:40 Indian Air Force 1 - 1 Sudeva Moonlight FC 1-0
17:40 Ahbab FC 1 - 3 Garhwal Heroes FC 1-3

โปรแกรมบอล

20:10 โพรลีนเอฟซี 9 - 0 Bumate United FC 3-0

โปรแกรมบอล Brazil L

05:00 Andira EC 2 - 2 Independencia 1-0
07:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ 0 - 0 ริโอ บลังโก้ เอซี 0-0

โปรแกรมบอล Northern Ireland League

00:45 Sport Leisure Swifts 0 - 2 พอร์ตสตีวาร์ท 0-1
00:45 Tobermore United FC 0 - 4 Banbridge Town 0-1

โปรแกรมบอล

23:30 BK Milan 0 - 1 Brikama United 0-1
23:40 Gambia Ports Authority 1 - 0 Samger FC 1-0

โปรแกรมบอล

20:00 เอทนิกอส ปิเรอุส 3 - 0 Ermis Koridalou 1-0
21:35 Iraklis Elefsinas 0 - 4 Enosi Panaspropirgiakou Doxa 0-1

โปรแกรมบอล

19:00 Chooka Talesh 5 - 1 เอสเตกฮลาน 2-0
19:00 Foolad Natanz FC 2 - 0 ดามาช กิลาน เอฟซี 1-0
19:00 Khoosheh Talai 2 - 1 Sardar Bukan FC 0-0
19:00 Mes Novin Kerman 3 - 1 Shahrdari Hamedan 2-0
19:00 Iranjavan Bushehr 1 - 2 Shahrdari Bam 1-0

โปรแกรมบอล Iceland Faxafloi Women Cup

22:59 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 2 - 1 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล

20:00 KF Vellazerimi 77 0 - 4 เคเอฟ เทรปคา 89 0-2
20:00 KF Ballkani 1 - 2 KF Feronikeli 0-1

โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

22:30 เวลลิงเก้น 1 - 1 SV Linx 1-1
23:30 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0 - 2 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 0-1

โปรแกรมบอล

23:15 Turi JK Ganvix 3 - 1 Raplamaa 1-1

โปรแกรมบอล

22:00 ASPAC Cotonou 1 - 0 Beke FC 1-0
22:00 Ayema 1 - 1 ASOS 0-0

โปรแกรมบอล 17/04/2562

โปรแกรมบอล AFC คัพ
โปรแกรมบอล Brazil L
โปรแกรมบอล BSWCP
โปรแกรมบอล ENG SD1
โปรแกรมบอล ENG UD1
โปรแกรมบอล Iceland Faxafloi Women Cup
โปรแกรมบอล India Santosh Trophy
โปรแกรมบอล Kuwait 1st Division League
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล Northern Ireland League
โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรมบอล กาตาร์ลีกสำรอง
โปรแกรมบอล เกาหลีใต้ FA คัพ
โปรแกรมบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า
โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล จอร์เจีย คัพ
โปรแกรมบอล จีน เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล เจแปน หญิงคัพ
โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก
โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย คัพ
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ไซปรัส คัพ
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
โปรแกรมบอล นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล คัพ
โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย U19
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย คัพ
โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
โปรแกรมบอล มอนเตเนโกร คัพ
โปรแกรมบอล มอลโดวา คัพ
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล มาเลเซีย FA คัพ
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
โปรแกรมบอล ยูเครน คัพ
โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล รัสเซีย Div 3
โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2
โปรแกรมบอล ลีกา de elite
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division
โปรแกรมบอล เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย คัพ
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย U19
โปรแกรมบอล สโลวีเนียผู้หญิงคัพ
โปรแกรมบอล สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
โปรแกรมบอล สวีเดน U19
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Amateur cup
โปรแกรมบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก
โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อุรุกวัยลีกสำรอง
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย คัพ (W)
โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก
โปรแกรมบอล แอฟริกันคัพเยาวชน U17
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย คัพ
โปรแกรมบอล โอมาน ลีก
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie
โปรแกรมบอล ฮังการี คัพ



โปรแกรมบอลAFC คัพ, Brazil L, BSWCP, ENG SD1, ENG UD1, Iceland Faxafloi Women Cup, India Santosh Trophy, Kuwait 1st Division League, NOR D4, Northern Ireland League, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ลีกสำรอง, เกาหลีใต้ FA คัพ, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์เจีย คัพ, จีน เอฟเอ คัพ, เจแปน หญิงคัพ, เช็ก U19 ลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซอร์เบีย คัพ, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส คัพ, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล คัพ, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย B PFG, บัลแกเรีย U19, บัลแกเรีย คัพ, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, มอนเตเนโกร คัพ, มอลโดวา คัพ, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาเลเซีย FA คัพ, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน คัพ, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, รัสเซีย Div 3, รัสเซีย DIV2, ลีกา de elite, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย คัพ, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนียผู้หญิงคัพ, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย Amateur cup, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อิรัก ลิก, อิสราเอลลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอสโตเนีย คัพ (W), แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกันคัพเยาวชน U17, แอลจีเรีย คัพ, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie, ฮังการี คัพ,