บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอล 18/03/2562

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล 0 - 1 ซาน ลอเรนโซ่ 0-0
03:45 ริเวอร์เพลท 3 - 0 อินดิเพนเดนเต้ 0-0
06:00 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 1 - 4 โบคา จูเนียร์ส 1-1

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

00:00 ออสเทนเด้ 0 - 2 อันเดอร์เลชท์ 0-0
00:00 แซงต์ ทรุยด็อง 0 - 2 เคเอเอ เกนท์ 0-1
00:00 ซูลเต้ วาเรเกม 3 - 3 ราซิ่ง เกงค์ 1-2
00:00 คลับบรูซ 1 - 2 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-1
00:00 เคเอสซี โลเคอเรน 3 - 1 เซอร์เคอร์ บรูซ 3-0
00:00 ชาเลอร์รัว 1 - 2 เคเอเอส ยูเปน 1-1
00:00 สตองดาร์ด ลีแอช 4 - 3 วาสแลนด์ บีเวเรน 0-2
00:00 คอร์ไทรจ์ 2 - 0 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 วิสล่า คราคอฟ 3 - 2 คราโคเวีย คราคอฟ 2-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

00:00
บาเยิร์น มิวนิค
6 - 0
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 3 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย 1-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2 - 2 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-1
04:20 เอฟซี ซินซินเนติ 3 - 0 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1-0
06:15 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1 - 1 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-0
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 3 - 2 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2-1
08:00 โคโลราโด ราปิดส์ 1 - 1 แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:30
โมไรเรนเซ่
0 - 4
เบนฟิก้า
03:00 ทอนเดลา 1 - 1 เฟยเรนเซ่ 0-1

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

00:30
บียาร์เรอัล
3 - 1
ราโย่ บาเยกาโน่
00:30
บาเลนเซีย
0 - 0
เกตาเฟ่
02:45 เรอัล เบติส 1 - 4 บาร์เซโลน่า 0-2

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 พานิโอนิออส 1 - 0 สโกดา ซานธี 0-0

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

00:00 อัลเมเรีย 0 - 0 กรานาดา ซีเอฟ 0-0
00:00 โอซาซูน่า 3 - 0 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1-0
02:00 ลาส พัลมาส 1 - 2 มายอร์ก้า 1-1

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:00
นาโปลี
4 - 2
อูดิเนเซ่
02:30 เอซี มิลาน 2 - 3 อินเตอร์ มิลาน 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

03:00 โครโตเน่ 2 - 2 เลชเช่ 1-2

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 คองสวิงเกอร์ 0 - 1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-0
00:00 ไวกิ้ง เอฟเค 4 - 0 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1-0
02:00 ซีอาร์บี มาเธอร์ ยุโรป 3 - 0 CEO AL 1-0
02:00 Skautafelag Reykjavikur 1 - 3 Golfklubbur Grindavikur 1-2
05:30 แกลเวซ/เอซี 3 - 2 ปลาซิโด เด คาสโตร 2-0
15:50 แมชชีน ซาซี่ 0 - 2 Shahrdari Tabriz 0-2
18:50 เชอร์ตาโนโว มอสโก 2 3 - 4 เอฟซี อรารัต มอสโก 2-2
19:00 FK Zorka-BDU Minsk 3 - 0 เอฟซี โกเมล 2-0
19:30 คอนอูมโบ ยูนิโด 6 - 0 Deportes Union Companias 3-0
19:30 คูบาน คราซ์โนดาร์ 2 - 4 Dolgiye Prudy 0-1
19:45 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 0 - 2 เคดะห์ 0-0
20:00 เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) 2 - 3 เอฟซี อูเทร็คท์(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน คัพ

00:15 เอไอเค โซลน่า 1 - 1 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0 - 1 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0-0
01:15 มัคคาบี้ เนทันย่า 0 - 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-0
02:00 ฮาโปเอล ไฮฟา 0 - 0 เบต้าเยรูซาเล็ม 0-0

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

00:30 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1 - 2 ดินาโม เคียฟ 1-2
22:00 อาร์เซน่อล เคียฟ 2 - 2 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1-1

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0 - 2 สเตอัว บูคาเรสต์ 0-2
22:59 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 2 - 2 AFC Hermannstadt 2-2

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 มัลโดส ลูการ์นี 3 - 1 เอฟเค วอซโดวัค 2-1
01:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0 - 0 คูคาริคกิ สตานคอม 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

01:00 โตลูก้า 2 - 0 อัตลาส 1-0
07:05 ซานโตส ลากูน่า 1 - 2 เนกาซ่า 0-1
09:00 เลออน 2 - 0 เวราครูซ 2-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

00:30 วิโบเนเซ่ 1 - 0 แรนเด 1-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1 - 0 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista

02:00 โครินเธียนส์ 1 - 0 โอเอสเต้ 0-0
05:00 มิราสโซล 1 - 1 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Carioca

02:00 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ)(N) 2 - 0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-0
05:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 1 - 1 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 1-0
06:00 เบาวิสต้า อาร์เจ 1 - 0 อเมริกาโน่ 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1 - 0 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ

22:00 โคห์บ รัมเบลอ 3 - 1 ลิเมอริค เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 3 - 0 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0-0
02:30 พลาซ่า โคโลเนีย 1 - 0 ซีเอ ริเวอร์เพลท 0-0
02:30 ซีเอยูเวนตูเด้ 1 - 1 แรมปรา จูเนียร์ 0-0
05:30 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 2 - 0 ซีเอ เพนาโรล 2-0

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:30 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 3 - 2 Molinos El Pirata 0-0
03:30 Alianza Universidad 2 - 1 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 1-0
04:00 เอฟบีซี เมลการ์ 2 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 1-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

02:00 เอ็นดี กอริก้า 2 - 1 ดอมซาเล่ 0-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 อ็องเซ่ กัลดาส 0 - 1 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-0
03:30 ยูเนียน แมกดาเลนา 1 - 1 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0-1
04:00 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 1 - 5 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-2
06:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0 - 0 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0-0
08:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1 - 0 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:00 คัวริบก้า รอ ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย คัพ

23:00 ปาราดัว เอซี รอ เจเอสเอ็ม เบอจายา

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

00:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1 - 0 Zvi Jerzy Da 1-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 กัวรานี อาซุนซิยง 1 - 5 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0-2

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 เดปอร์เตส อิควิกกัว 3 - 3 ปาเลสติโน่ 1-1
04:15 คอนอูมโบ ยูนิโด 1 - 1 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-0
06:30 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1 - 0 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:05 นูเอว่า ชิคาโก้ 1 - 1 ชาคาริตา จูเนียร์ส 1-0
02:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1 - 0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 0-0
02:00 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 5 - 1 เดปอร์ตีโบ โมรอน 1-1
02:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 3 - 0 แอตเลติโก้ มาลา เดอ ซันติอาโก 2-0
02:00 ลอส อันเดส 2 - 0 ซานตา มาริน่า 2-0
02:00 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0 - 2 เทมเปอร์ลีย์ 0-1
05:00 เอลมาโกล 3 - 0 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 1-0
05:00 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 2 - 0 กิมนาเซีย จูจุย 0-0
06:00 แอดเตริโค ราแฟล่า 1 - 0 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

16:30 คิงส์ตัน ซิตี้ 1 - 0 เซ้าท์ เมลเบิร์น 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

22:00 บรอมมาโปคาร์น่า (ยู 21) 1 - 3 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) 1-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2 - 1 เฮเรดิอาโน 1-0

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ซีดี พาซาคิวน่า 0 - 3 ซานต้า เทคล่า 0-3
04:00 Jocoro FC 0 - 0 ซีดี อากีลา 0-0

โปรแกรมบอล S.F.L. ฟุตบอลเยาวชน อายุไม่เกิน 19 ปี

20:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) รอ ดันดี ยูไนเต็ด (ยู 20)
21:00 แฮมิลตัน เอฟซี (ยู 20) 1 - 3 ฮิเบอร์เนี่ยน เอฟซี (ยู 20) 1-2
21:00 มาเธอร์เวลล์ เอฟซี (ยู 20) 2 - 1 คิลมาร์น็อค (ยู 20) 0-0
21:00 ควีนออฟเซาธ์ (ยู 20) 1 - 3 อเบอร์ดีน (ยู 20) 1-1
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน (ยู 20) 0 - 1 แพททริค ทริสเทล (ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 ซี.ดี. รีล เด มินัส 1 - 1 จูติเคลปา 0-0

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

02:30 เดปอร์ติโว เชนท์ล่า 0 - 1 ซีดี มาลากาเตโก 0-1
03:30 กัวสตาโตยา 1 - 0 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 0-0

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 ออโรร่า 3 - 2 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1-0
02:00 Royal Pari FC 4 - 1 รีล โปโตซี่ 2-0
03:00 โบลิวาร์ 4 - 1 สปอร์ต บอยส์ 2-1
04:15 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3 - 1 คลับ กัวบิร่า 2-0
06:30 บลูมมิ่ง 2 - 0 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

00:00 แอลดียู กีโต้ 0 - 1 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0-0
03:00 เฟอร์ซา อมาริลลา 0 - 3 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0-0
05:30 คลับสปอร์ต เอเมเลค 2 - 1 ซีดี เอล นาซิอองนาล 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

04:00 Huadiwei sub 2 - 1 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 1-0
04:00 โคเบรลัว 0 - 0 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0-0
04:00 นูเบลนเซ่ 2 - 3 ซีดี เมกาเลนซ์ 2-2

โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

14:20 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) 0 - 1 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 0-1

โปรแกรมบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17

01:00 French Saint-Martin U17(N) 0 - 0 Bonaire U17 0-0
03:30 อารูบา (ยู 17)(N) 3 - 0 บาฮามาส ยู 17 0-0

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

00:00 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 3 - 0 Ironi Nesher 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

07:00 ซากาเตเปค 3 - 1 UAEM โปตรอส 2-0
08:00 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 0 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ 0-0

โปรแกรมบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

00:00 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 2 - 1 ลูซิตานส์ 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

00:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 2 - 1 Club Atletico Colegiales 1-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 Martos Club Deportivo 3 - 0 เบเลซ ซีเอฟ 0-0
00:00 CD Torreperogil 1 - 2 CD ลิน่าเรส 0-0
00:00 CD Huetor Tajar 1 - 1 ซีดี รินกอน 0-0
00:30 ซีดี เอล ปาโล 3 - 0 ยูดี ซาน เปโดร 1-0
00:30 Atarfe Industrial CF 2 - 2 อัลฮัวริโน 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Paranaense League

02:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 1 - 0 Foz do Iguacu PR 1-0
02:00 มารินก้า เอฟซี 0 - 4 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-2
02:00 โตเรโด้ โคโลเนีย พีอาร์ 1 - 2 โอเปราริโอ้ เฟอร์โรเวียริโอ้ อีซี 1-1
02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 1 - 0 Cascavel CR 1-0
02:00 กอริติบ้า พีอาร์ 2 - 0 คาสคาเวล พีอาร์ 1-0
02:00 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 1 - 0 ปารานา พีอาร์ 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Goiano Division

01:30 อิโพรา อีซี 0 - 1 แคร๊ค จีโอ 0-0
01:30 โนโว ฮอริซอนท์ จีโอ 1 - 3 เอเอ อนาโปลิน่า 0-1
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2 - 1 โกยาส 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 0 - 1 คริคูม่า 0-0
02:00 อาไว เอฟซี เอสซี 0 - 0 ฟิกูเรนเซ่ 0-0
04:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 2 จอยวิลล์ เอสเซ 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Pernambucano League

02:00 วิตอเรีย พีอี 2 - 2 Afogados da Ingazeira FC 0-2
02:00 เซ็นทรัลเอสซี 1 - 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-0
02:00 Flamengo de Arcoverde 2 - 1 อเมริกา พีอี 0-1
02:00 เนาติโก (พีอี) 0 - 0 ซานตา ครูซ (พีอี) 0-0
02:00 ซัลเกโร เอซี 2 - 1 เปโตรลิน่า พีอี 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

02:00 บราซิล เด เปโลตัส 2 - 1 อีซี เปโลตัส (อาร์เอส) 1-1
02:00 Avenida RS 1 - 3 เซา โจเซ่อาร์เอส 0-2
02:00 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 1 - 0 Veranopolis RS 0-0
02:00 คาเซียส อาร์เอส 3 - 0 Aimore RS 1-0
05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:00 ซานโตส ลากูน่า ยู20 2 - 0 เนกาซ่า (ยู20) 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 3 - 2 อเมริกา มิไนโร่ 1-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 Alagoinhas Atletico BA 3 - 2 อีซี จากุยเพนเซ่ 1-0
02:00 Jacobina EC 2 - 1 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ 0-0
02:00 Jequie BA 0 - 5 บาเฮีย บีเอ 0-2
02:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 2 - 2 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 1-1
02:00 วิตอเรีย บีเอ 0 - 2 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonat Potigurar

02:00 เอเอสเอสยู อาร์เอ็น 3 - 1 พัลไมรัส อาร์เอ็น 0-0
02:00 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 2 - 1 โกลโบ 1-0
02:00 ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 0 - 1 เอบีซี อาร์เอ็น 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paraibano

02:00 เทรเซ่ พาไรบา 1 - 1 Perilima PB 0-1
03:00 Nacional de Patos PB 1 - 4 Atletico Cajazeirense PB 0-1
03:00 ซูซา พีบี 1 - 1 Centro Sportivo Paraibano 0-1

โปรแกรมบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

16:45 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 3 - 1 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 3-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 Zlatibor Cajetina 2 - 0 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 2-0
22:59 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1 - 1 เอฟเค เบซานิย่า 1-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

04:00 ซิเอร่า 1 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า 1-0

โปรแกรมบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

20:00 อัล-โตร่า 2 - 2 มันชีอา บานี ฮัสซาน 1-0
20:00 ชาบับ อัลฮุสเซน 0 - 1 ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 0-0
23:30 Dar Al-Dawa 1 - 1 Maan 1-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

19:00 ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) 2 - 1 โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง) 1-0
20:00 บรอนด์บี้ (สำรอง) 5 - 1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง) 2-1
20:00 เวเจิล (สำรอง) 3 - 1 เอสเบิร์ก เอฟบี (สำรอง) 0-0
20:00 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) รอ แรนเดอร์สเอฟซี(สำรอง)

โปรแกรมบอล อังกฤษลีกสำรอง

20:00 มิลตัน คีนส์ดอนส์(สำรอง) 5 - 1 ฟอเรสต์กรีน(สำรอง) 4-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

00:00 Pohja-Tallinna JK Volta 2 - 3 Vandra JK Vaprus 2-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 โบโกตา เอฟซี 3 - 2 คอร์ตูลัว 1-1
03:00 ลาเนรอส เอฟซี 0 - 2 เรอัล คาร์ทาเกน่า 0-1
06:00 โบญาก้า ซิโค 2 - 1 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 2-1

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก

17:00 เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) 1 - 1 เบอร์โน(ยู21) 1-1
17:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) 2 - 3 1.เอฟซี สโลวัคโค(ยู 21) 1-2
19:00 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) 5 - 2 เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21) 5-0
19:00 ไพรบราม (ยู 21) 2 - 1 เทปลิเซ่ (ยู 21) 1-0
19:00 สปาต้า ปราฮา (ยู 21) 1 - 2 สลาเวีย ปราก (ยู 21) 1-2
20:00 เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21) 2 - 2 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) 1-2
20:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) 2 - 1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) 0-1

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

22:30 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 2 - 0 อาร์ดา 2-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

00:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1 - 0 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

12:00 หมู่เกาะโซโลมอน 3 - 1 วานูอาตู 1-1
14:30 ฟิจิ 3 - 0 นิวแคลิโดเนีย 2-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista B

05:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1 - 2 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า 0-2

โปรแกรมบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

00:00 Casa Sports Zinguinchor 0 - 0 NGB Dakar 0-0
00:00 AS Douanes de Lome 0 - 0 ASC Jaraaf 0-0
00:00 Casa Sports Zinguinchor รอ NGB ASC Niarry Tally
00:00 Linguere 2 - 1 AS Dakar Sacre Coeur 0-0
00:00 Mbour 1 - 1 Generation Foot 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

02:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 4 - 1 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 2-0
02:00 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) 2 - 1 Goytacaz FC U20 1-0
02:00 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) รอ เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20)

โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:30 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 2 - 4 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 1-2
03:30 Dunbeholden FC 0 - 2 University of West Indies FC 0-0
03:30 ฮาร์เบอร์วิว 1 - 1 เรโนลด์ 0-0
03:30 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 1 - 1 คาวาเลียร์ เอฟซี 0-0
03:30 Mount Pleasant FA 1 - 0 อาร์เน็ท การ์เดน 0-0
03:30 มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด 1 - 5 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด 0-2

โปรแกรมบอล BRA SE

03:00 คอนฟิแองก้า 2 - 2 Frei Paulistano 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Brasiliense DF 1

02:00 กาม่า ดีเอฟ 1 - 0 บราซิลเลียนเซ่ 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:30 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 2 - 9 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 0-3

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 Coast Stima 3 - 0 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 1-0
19:00 Modern Coast 3 - 0 เดคคาร์ด เหลียน 1-0
19:00 AFC Leopards รอ โซฟาพาก้าเอฟซี

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 Deportivo Coras 0 - 4 Orange County FC 0-3

โปรแกรมบอล FFSA SLR

14:30 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 0 - 1 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 CA Independiente La Chorrera รอ Costa Del Este
06:00 Sporting San Miguelito 1 - 0 CD Universitario 0-0

โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

16:30 เวสเทิร์น ไพร์ (ยู 20) 7 - 5 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 5-3

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

14:15 บังกลาเทศ โปลิสคลับ 1 - 1 สวาดฮินาต้า เคเอส 1-0
16:15 เฟนิเอสซี 0 - 0 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง

17:30 คลับ จีเนอร์รัล ดิแอซ (สำรอง) 0 - 0 Sportivo San Lorenzo Reserve 0-0

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 Forest Rangers 4 - 2 Power Dynamos 4-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

02:00 ราซิ่ง คลับ (ญ) 0 - 6 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 0-4
02:00 ฮูราแคน(ญ) 0 - 0 ลานุส (ญ) 0-0
02:00 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 0 - 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง

01:00 Alianza Universidad Reserves 3 - 2 เรอัลการ์ซิลาโซ่ (สำรอง) 3-2

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

21:00 เชลบอร์น(ยู 19) 1 - 2 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga

00:00 AD Cariari Pococi 0 - 1 Municipal Turrialba 0-1
00:00 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 1 - 0 AD Santa Rosa 0-0

โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2

00:00 Deportivo Reu 2 - 3 เซนต์ลูเชียเอฟซี 1-1
00:00 Deportivo Mictlan 1 - 2 เดปอร์ตีโว คาร์ชา 1-1
00:00 CSD Solola 2 - 1 Chimaltenango FC 1-1
01:00 CD Sansare 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัดเดอซานคาร์ลอส 0-0
04:00 Deportivo Mixco 0 - 0 คลับ ออโรร่า 0-0
04:30 CSyD Sacachispas 0 - 3 CD Achuapa 0-2

โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 Chinandega FC 0 - 1 Deportivo Ocotal 0-0
04:00 จาลาปา 2 - 4 Diriangen 2-1
07:00 Juventus Managua 2 - 1 Walter Ferretti 2-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B

02:00 เดปอร์ตีโบ ไมปู 2 - 3 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0-1
02:00 โซล เดอ เมโย 1 - 3 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-1
02:00 ซาน จอร์จ ทูคูมาน 3 - 0 Desamparados 0-0
02:00 Deportivo Camioneros 0 - 2 วิลล่า มิเตร 0-1
02:00 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 1 - 1 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 0-0
02:00 ซานซิเนน่า 0 - 0 Gimnasia C. Uruguay 0-0
02:00 Union Sunchales 2 - 2 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 1-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

19:30 เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน สำรอง 0 - 0 วิลเล็ม 2 สำรอง 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division

01:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า 2 1 - 1 เนกาซ่า 2 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1 - 1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 0-1
19:10 ฮูรากัน(สำรอง) 2 - 3 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1-2
20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 0 - 2 ติเกร (สำรอง) 0-2

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A

03:30 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 1 - 0 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1-0
04:00 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 1 - 1 อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา 0-0
04:00 ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม รอ เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา
08:00 ซีเอ ยูเวนตูเด้ 1 - 0 เด ซาน หลุยส์ 0-0

โปรแกรมบอล

05:00 Arcahaie FC รอ Baltimore SC
05:00 Violette AC 1 - 1 Racing Club Haitien 1-1
06:00 Tempete FC 1 - 1 ซีเอส ดอน บอสโก้ 1-0

โปรแกรมบอล

21:30 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1 - 2 คาร์บินทารี เอฟซี 0-2

โปรแกรมบอล

04:30 SV Vesta 1 - 0 Scherpenheuvel 1-0
06:30 SV Victory Boys 1 - 1 SV SUBT 1-0

โปรแกรมบอล Brazil DDL

02:00 Igrejinha 1 - 0 CS Esportivo AL 0-0
02:00 Tres Passos RS 2 - 3 Gloria RS 1-2

โปรแกรมบอล

01:00 ซานโตส (ญ) 3 - 0 Foz Cataratas (w) 2-0
02:00 คินเดอร์มาน (ญ) 1 - 0 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 0-0
04:00 ไอรานดูบา (ญ) 0 - 3 ฟลาเมงโก/อาร์เจ(ญ) 0-1
04:30 วิตอเรีย พีอี (ญ) 0 - 5 Internacional Women 0-1

โปรแกรมบอล

05:00 Ellerton FC 4 - 0 เอ็มไพร์ คลับ 3-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 Monarcas Morelia Women 3 - 1 คลับ เนกาซ่า (ญ) 0-1
01:00 ปวยบลา เอฟซี (ญ) 0 - 2 Club America Women 0-1

โปรแกรมบอล

00:00 Banjul United 1 - 0 Marimoo 0-0
00:00 Samger FC 1 - 1 Real Banjul 0-1
23:30 Tallinding United 2 - 0 PSV Wellingara 1-0

โปรแกรมบอล

02:00 Parham FC 0 - 3 Liberta 0-2
04:00 Jennings Grenades 1 - 0 Old Road FC 1-0
06:00 Greenbay Hoppers FC 5 - 1 Five Islands 4-1

โปรแกรมบอล

16:00 มหาวิทยาลัยรังสิต เจดับบลิว เอฟซี 0 - 1 Siam FC 0-0

โปรแกรมบอล

02:00 CEO Varzeagrandense 1 - 1 คุยอาบา 1-0
02:30 Araguaia รอ Sinop FC

โปรแกรมบอล

02:00 มารันเยา รอ โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ

โปรแกรมบอล

01:30 AS Garde Nationale 0 - 1 ASAC Concorde 0-0

โปรแกรมบอล

05:00 Racing Club Aruba 6 - 0 SV Caiquetio 2-0
07:00 SV River Plate 1 - 3 เอสวีเอสเทรลล่า 0-1

โปรแกรมบอล

01:30 Jalapa U20 0 - 5 Diriangen U21 0-2

โปรแกรมบอล

18:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 3 - 1 โปลิศ เทโร เอฟซี 2 1-1

โปรแกรมบอล

04:00 Cobaneras FC (w) 3 - 0 Muniguate Women 2-0
04:00 Mataquescuintla FC Women 0 - 2 Pares Women 0-1
04:00 Club Femenino San Marcos Women 4 - 1 Pajapita FC Women 4-0

โปรแกรมบอล

00:00 Once Lobos Chalchuapa 1 - 2 CD Racing Junior de Armenia 0-1

โปรแกรมบอล

13:00 FC Gatchina U21 2 - 3 FC Atlant Tosno U21 0-3
14:45 Sshor Volga Tver U21 0 - 1 Izhorets Inkon U21 0-1
16:25 SDUSSHOR Zenit U21 5 - 2 FK Gorod St Petersburg U21 3-1
18:08 Moscow Zastava U21 0 - 0 Baltika Kaliningrad U21 0-0

โปรแกรมบอล 18/03/2562

โปรแกรมบอล BRA SE
โปรแกรมบอล Brazil DDL
โปรแกรมบอล FFSA SLR
โปรแกรมบอล S.F.L. ฟุตบอลเยาวชน อายุไม่เกิน 19 ปี
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A
โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง
โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
โปรแกรมบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17
โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga
โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
โปรแกรมบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
โปรแกรมบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
โปรแกรมบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก
โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล Brasiliense DF 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonat Potigurar
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Baiano Division
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Carioca
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Goiano Division
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paraibano
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista B
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิล Paranaense League
โปรแกรมบอล บราซิล Pernambucano League
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน
โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1
โปรแกรมบอล สวีเดน คัพ
โปรแกรมบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
โปรแกรมบอล อังกฤษลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย คัพ
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ
โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง



โปรแกรมบอลBRA SE, Brazil DDL, FFSA SLR, S.F.L. ฟุตบอลเยาวชน อายุไม่เกิน 19 ปี, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, เกาหลีลีกสำรอง, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน คัพ, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษลีกสำรอง, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อิสราเอลลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Teine Liiga, แอลจีเรีย คัพ, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ ลีก คัพ, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง,