บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอล 17/03/2562

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 3 - 0 ลานุส 2-0
03:45 ซานมาร์ติน ซานฮวน 2 - 3 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1-1
06:00 ราซิ่ง คลับ 1 - 0 เบลกราโน่ 1-0
21:00 ปาโตรนาโต ปารานา 2 - 0 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0-0
23:15 ทัลเลเรส 1 - 3 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-2

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:59 สตวร์มกราซ 1 - 0 ออสเตรียเวียนนา 0-0
22:59 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 2 - 2 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า 1-2
22:59 ราปิด เวียนนา 2 - 2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2-0
22:59 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 0 - 1 แมตเตอร์สเบิร์ก 0-1
22:59 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1 - 2 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-0
22:59 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0 - 2 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0 - 1 เลเชีย กอเดนซ์ 0-1
02:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1 - 0 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-0
21:30 ปิแอส กลิวิส 2 - 1 เมียดิซ เลกนิก้า 1-0
21:30 ซาเกลบี้ ลูบิน 0 - 0 อาร์ก้า กดิเนีย 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน 3 - 1 โฮโบร 1-1
22:59 มิดทิลแลนด์ 2 - 1 ซอนเดอร์ไจสกี 1-1
22:59 เอสเบิร์ก 2 - 1 เวเจิล 0-0
22:59 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1 - 3 บรอนด์บี้ 1-2
22:59 อัลบอร์ก 3 - 1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1-1
22:59 เวนด์ซีเซล 0 - 1 นอร์ดเจลแลนด์ 0-0
22:59 โอเดนเซ่ 1 - 0 แรนเดอร์ส 1-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

00:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
2 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
19:30
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
1 - 3
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
1 - 0
เนิร์นแบร์ก

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

17:00 โคโลญจน์ (ญ) 1 - 1 เอสวี ไวน์เบิร์ก(ญ) 0-0
17:00 ซาบรุคเค่น(ญ) 4 - 1 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 1-1
17:00 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 1 - 1 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 0-0
19:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 3 - 1 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0-0
19:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 3 - 1 อิงโกลสตัดท์ 0-0
20:00 FSV Hessen Wetzlar (w) 3 - 1 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟซี อูฟา 0 - 1 เทเลค กรอซนี่ย์ 0-0
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก 1 - 0 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-0
22:59 สปาร์ตัก มอสโก 1 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-1

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 อองเช่ร์ 0 - 0 อาเมียงส์ 0-0
02:00 ก็อง 0 - 5 แซงต์ เอเตียน 0-3
02:00 แก็งก็อง 1 - 0 ดิฌง 0-0
02:00 นีมส์ 2 - 2 สตารส์บูร์ก 0-1
20:30
โอลิมปิก ลียง
3 - 2
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00 แร็งส์ 1 - 0 น็องต์ 0-0
22:59 บอร์กโดซ์ 1 - 1 แรนส์ 0-0

โปรแกรมบอล เค-ลีก

12:00 แดกู เอฟซี 1 - 1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-0
12:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0 - 1 แกงวัน เอฟซี 0-0
14:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 4 - 1 กยองนัม เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:30 ฮีเรนวีน 0 - 3 เดอ กราฟสคัป 0-1
01:45 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 2 - 3 วิลเล่ม ทเว 1-1
01:45 เอ็นเอซี เบรด้า 0 - 4 อูเทร็คท์ 0-2
02:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 3 - 2 วิเทสส์ 2-2
18:15
วีวีวี เวนโล
0 - 1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
20:30
อาแซด อัลค์มาร์
1 - 0
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
20:30 โกรนิงเก้น 1 - 0 เอดีโอ เดน ฮาก 1-0
22:45 เอ็กเซลซิเออร์ 0 - 2 พีอีซี ซโวลล์ 0-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:05 ชิคาโก ไฟร์ 2 - 4 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-2
01:10 โคลัมบัส ครูว์ 1 - 0 เอฟซี ดัลลัส 1-0
02:10 ฮุสตัน ไดนาโม 3 - 2 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 2-1
02:55 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 4 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-1
03:05 ออร์แลนโด ซิตี้ 1 - 3 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-2
07:00 ดีซี ยูไนเต็ด 5 - 0 รีล ซอลต์ เลค 2-0
09:30 แอลเอ กาแลกซี่ 3 - 2 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ 3 - 1 เบาวิสต้า 1-0
03:30
ปอร์โต้
3 - 0
มาริติโม่
22:00 อาเวส 0 - 1 ชาเวซ 0-1
22:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0 - 1 ริโอ อาฟ 0-1

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

11:00 สากัน โตสู 1 - 0 จูบิโล อิวาตะ 0-0
11:30 เอฟซี โตเกียว 1 - 0 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-0
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1 - 3 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-2
12:00 วิสเซล โกเบ 1 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
13:00 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 2 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-0
13:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0 - 1 กัมบะ โอซาก้า 0-0
13:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 0 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-0
14:00 โออิตะ ตรินิต้า 2 - 0 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-0
15:00 โชนัน เบลมาเร่ 2 - 1 เวกัลตา เซนได 1-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

01:00 เซนต์ กัลเลน 0 - 2 ลูกาโน 0-1
22:00 บาเซิ่ล 2 - 2 ยัง บอยส์ 1-2
22:00 เอฟซี ธูน 1 - 1 ลูเซิร์น 0-0
22:00 เอฟซี ซูริค 2 - 1 เนอชาแตล ซามักซ์ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

19:30 ดันดี 0 - 1 เซลติก 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 อันคารากูคู 0-0
20:00 เคย์เซริสปอร์ 1 - 1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1-0
22:59
บูร์ซาสปอร์
2 - 3
กาลาตาซาราย

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

00:30
แอธเลติก บิลเบา
2 - 0
แอตเลติโก้ มาดริด
02:45
เลกาเนส
0 - 2
คิโรน่า
18:00
เออิบาร์
1 - 2
เรอัล บายาโดลิด
22:15
เอสปันญ่อล
0 - 1
เซบีย่า

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

00:00 พาไนโทลิกอส 1 - 2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-0
00:30 พาส เจียนนิน่า 0 - 0 ลาริซ่า 0-0
20:00 โอเอฟไอ เครเต้ 2 - 0 เลวาเดียกอส 1-0
21:00 พีเออี อโตรมิตอส 0 - 1 เออีเค เอเธนส์ 0-0

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

00:00 คาดิส 1 - 1 ลูโก้ 0-0
02:30 เอดี อัลคอร์ค่อน 1 - 1 เตเนริเฟ่ 1-0
02:30 เรอัล ซาราโกซ่า 1 - 0 เอลเช่ 1-0
18:00 เรอัล โอเบียโด 2 - 0 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-0
22:00 คอร์โดบ้า 1 - 2 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1-1

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:00
สปอล
2 - 1
เอเอส โรม่า
02:30
โตริโน่
2 - 3
โบโลญญ่า
18:30
เจนัว
2 - 0
ยูเวนตุส
21:00
เอ็มโปลี
2 - 1
โฟรซิโนเน่
21:00
อตาลันต้า
1 - 1
คิเอโว่
21:00
ลาซิโอ
4 - 1
ปาร์ม่า

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

21:15
ฟูแล่ม
1 - 2
ลิเวอร์พูล
23:30
เอฟเวอร์ตัน
2 - 0
เชลซี

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

00:00 เวโรน่า 1 - 1 อัสโคลี่ 1-1
21:00 เอซี เวนิช 1 - 1 เครโมเนเซ่ 1-1
21:00 ปาแลร์โม่ 4 - 1 คาร์ปิ 2-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

01:00 วาเลเรนก้า (ญ) รอ Kungsbacka DFF (w)
06:00 บาฮามาส รอ หมู่เกาะเติกส์และเคคอส
17:00 Annabichler SV 3 - 3 Gurnitz 2-2
20:00 Sotra รอ ฟาน่า
20:00 เฮลซิงบอร์ก 3 - 0 วาร์นาโม 0-0
21:00 เฟรดริกซ์สตรัด 3 - 4 สตรอมเมน 1-1
21:30 FK Zenit Izhevsk 2 - 0 ดินาโม บรีอันสค์ 1-0
22:00 โรเซนบอร์ก 0 - 1 โมลด์ 0-1
22:00 อาเลซุนด์ 2 - 1 โฮดด์ 1-1
22:00 ทรอมโซ่ 2 - 1 ไมจอลเนอร์ 0-0
22:59 Snaefell 10 - 0 Kongarnir 8-0

โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 Guangdong Southern Tigers 0 - 0 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 0-0
14:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0 - 0 ซีฉวน อันนาเพอน่า 0-0
18:30 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 2 - 1 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0-1

โปรแกรมบอล สวีเดน คัพ

00:15 เยอร์การ์เด้น 2 - 2 ฮัคเค่น 2-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

00:20
สวอนซี ซิตี้
2 - 3
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:55
วูล์ฟแฮมป์ตัน
2 - 1
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
มิลล์วอลล์
2 - 2
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

01:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 0 - 2 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-2

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

22:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0 - 1 เอฟซี ลวีฟ 0-0
22:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1 - 1 อิลลิชิเว็ตส์ 1-1

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

19:00 นาฟต้า 4 - 0 เอ็นดี เบลตินซี 2-0

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

20:30 เคียสโซ 3 - 1 เอฟซี วิล 1900 1-1
21:00 วินเตอร์ทูร์ 0 - 1 อารัว 0-1

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:30 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0 - 1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0
22:30 กาซ เมตาน เมดิอัส 2 - 1 ดินาโม บูคาเรสต์ 1-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:45 อเมเจอร์ 0 - 1 วีบรอก 0-0
19:45 เฮลซิงกอร์ 0 - 2 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0-1
19:45 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0 - 2 โรสกิลด์ 0-2
19:45 Nykobing Falster 1 - 1 ลิงบี้ 1-1
19:45 ซิลเคบอร์ก 2 - 1 เฟรเดอริเซีย 1-0
19:45 ทิซเตด เอฟซี 2 - 3 นาเอสเวด 0-2

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

16:30 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 5 - 1 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 3-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 แมควา ซาแบค 2 - 1 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1-1
22:59 เอฟเค แรด เบลเกรด 0 - 3 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-1

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

17:30 อัลเตย์สปอร์ 4 - 0 คาราบุคสปอร์ 3-0
17:30 Afjet Afyonspor 1 - 3 เดนิซลิสปอร์ 0-3
20:00 อดาน่าสปอร์ 0 - 1 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-0
20:00 โบลูสปอร์ 1 - 0 บาลิเคซิสปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

17:30 วิโตชา บิสตริต้า 0 - 3 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-0
20:00 เอฟซี ดูนาฟ รูส 1 - 1 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-1
22:30 สลาเวีย โซเฟีย 0 - 1 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-1

โปรแกรมบอล

21:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1 - 1 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-1

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 - 2 ดินาโม ซาเกร็บ 0-1
23:30 ริเยก้า 3 - 1 แซดเอ็นเคโอซีเยค 2-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี

01:30 เดเบรเซน วีเอสซี 1 - 0 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0 - 0 โอปาว่า 0-0
23:30 ไพรบราม 0 - 2 สลาเวีย ปราก 0-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

06:00 ครูซ อาซูล 4 - 1 ปาชูก้า 2-0
08:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0 - 2 คลับ อเมริกา 0-1
10:00 ติเกรส์ UANL 4 - 1 กัวเรตาโร่ 2-0
10:05 คลับ ตีฮัวนา 1 - 0 มอนเทอร์เรย์ 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

00:30 ปิอาเชนซา 1 - 0 ปิสโทลเซ่ 0-0
02:30 เรนาเต้ เอซี 0 - 1 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-1
02:30 ปอนเทเดร่า 1 - 0 ยูเวนตุส(ยู 23) 1-0
20:30 ไรติ 1 - 0 คาตันซาโร่ 0-0
20:30 คาตาเนีย 1 - 0 ยูเว่ สตาเบีย 1-0
20:30 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 1 - 0 โมโนโปลี 0-0
20:30 คาเวเซ่ 4 - 0 ปากาเนเซ่ 2-0
20:30 มาเตล่า รอ โปเทนซ่า
20:30 บิสเซลเย 1913 0 - 0 ซิราคูซ่า 0-0
20:30 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 4 - 1 ทราปานี่ 2-0
20:30 คาเซอตาน่า 1908 3 - 4 วิเทอเบเซ่ 1-3
20:30 เพซาโร 0 - 1 ซุดติโรล อัลโต้ 0-1
22:30 ริมินี่ 0 - 1 ราเวนน่า 0-1
22:30 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ รอ เฟอร์มาน่า
22:30 เฟอรัลพิซาโล 1 - 1 แซมเบเนเดทเซ่ 1-0
22:30 เจียน่า เออมินิโอ 4 - 0 กุบบิโอ 2-0
22:30 เตราโม่ 1 - 2 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0-2
22:30 แตร์นาน่า 0 - 3 ไอโมเลเซ่ 0-3
22:30 วิเชนซ่า 0 - 2 ตริเอสติน่า 0-2

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:15 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1 - 1 เอสโตริล 0-1
22:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 2 - 0 ฟามาลิเคา 0-0
22:00 โควา พีดาเด้ 1 - 1 ปอร์โต้(B) 1-0
22:00 วาร์ซิม 1 - 1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 ปาโพส 0 - 1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า 0-0
22:59 อัลกิ โอโรกลินี 1 - 4 โดซ่า คาโตโกเปีย 1-2
22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล 1 - 3 อโปเอล นิโคเซีย 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 โวลอส เอ็นเอฟซี 3 - 0 แอธเลติก ยูเนี่ยน สปาตาร์ 2-0
20:00 อิราคลิส 2 - 1 อิททิทอส สปาต้า 2-1
20:00 อปอลล่อน ลาริสซ่า 0 - 1 เออี คาไรสคาคิส 0-1
20:00 พานาคายคิ 2005 2 - 2 โดซา ดรามัส 1-1
20:00 อปอลล่อน 1 - 0 ไอจิเนียกอส 1-0
22:00 เออร์โกเทลิส 4 - 1 ไอโรโดทอส 2-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista

02:30 เซาเปาโล 0 - 1 พัลไมรัส 0-0
05:00 ปอนเต เปรตา 3 - 0 กัวรานี่ เอสพี 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Carioca

02:30 เรเซนเด้ อาร์เจ 0 - 2 มาดูเดดา 0-1
05:00 ฟลาเมงโก 0 - 0 โวลตา เรดอนดา 0-0

โปรแกรมบอล อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

22:45 อัล ฮิลาล 1 - 0 อัล อาห์ลี 0-0

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

21:00 AS Ain Mlila 1 - 0 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 1-0
21:00 โอลิมปิก เมเดีย 1 - 0 เจเอส คาบิลี่ 0-0
22:00 อีเอส เซทิฟ 4 - 1 เอ็มซี โอราน 2-0

โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก

16:30 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 0 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

19:00 ลิเวอร์พูล(U18) 2 - 1 วัตฟอร์ด ยู18 0-0

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

20:00 เอฟเค ปาลังกา 1 - 1 พาเนเวซี่ส์ 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 ป๊อดเบสคิดเซีย 3 - 1 บิโตเวีย บิโตฟ 2-1
22:59 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0 - 0 ออด้าโอพอล 0-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ คัพ

20:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส(N) 0 - 2 อินเตอร์ ตูร์คู 0-1

โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

12:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1 - 0 ทอม ทอมสค์ 1-0
16:00 ซิเบียร์ 0 - 2 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 0-1
17:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 1 - 0 เอฟเค คิมกี้ 0-0
18:00 เอฟซี โอลิมปิเยทส์ 0 - 1 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-1
20:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1 - 0 เฟเคิล 0-0
21:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0 - 0 ลุช เอเนอร์จีย่า 0-0
21:00 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 0 - 0 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 บอสตัน ริเวอร์ 1 - 3 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 0-1
02:30 ดานูบิโอ เอฟซี 2 - 0 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1-0
02:30 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 6 - 2 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1-1
05:30 เซอร์โร ลาร์โก 4 - 1 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1-1

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 0 - 0 เดป.ซาน มาร์ติน 0-0
05:45 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 2 - 2 อินติกัส เดปอร์เตส 1-0
08:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 2 - 2 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1-0
23:15 สปอร์ติ้งคริสตัล 4 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 2-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

02:30 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0 - 0 มาริบอร์ 0-0
22:59 เอ็นเค อลูมินิจ 4 - 0 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:15 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 2 - 2 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-1
05:00 เดปอร์ติโว กาลี 0 - 1 อเมริกา เด กาลี 0-1
05:30 ลา อีคูดัด 2 - 2 ปาตริโอตาสเอฟซี 2-1
07:45 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1 - 1 อากีลาส โดราดาส 0-1

โปรแกรมบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

20:00 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1 - 0 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1-0
20:00 เอเอส โอโตโฮ 1 - 4 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1-2
20:00 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1 - 0 ซาลิ ตาส 1-0
20:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 0 - 1 สฟาเคซี 0-0
22:59 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 2 - 1 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 0-0
22:59 อัล-ฮิลาล 4 - 1 Nkana FC 2-0
22:59 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 0 - 0 ซามาเล็ค 0-0
22:59 กอร์ มาเฮีย 1 - 0 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:00 เวลริงตัน โฟนิค 3 - 1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 3-0
15:10 ซิดนีย์ เอฟซี 0 - 2 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

20:00 ซบ อฮัน 2 - 0 เอสเตกัล คูซสถาน 1-0
20:00 เพย์กัน 1 - 1 ซาแนท นาฟ 1-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-1
12:00 เกียวโต แซงก้า 0 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 0-0
12:00 ฟาเจียโน โอคายามา 2 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-0
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1 - 0 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1-0
12:00 เอฟซี กิฟู 0 - 0 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0-0
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2 - 0 วี-วาเรน นากาซากิ 2-0
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 6 - 1 มาชิดา เซลเวีย 2-1
14:00 เอฮิเมะเอฟซี 2 - 1 รีโนฟา ยามากูชิ 2-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

21:00 เลเวส (ญ) 2 - 0 มิลล์วอลล์ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

16:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0 - 1 อัสติ นาดลาเบม 0-0
21:00 ฮราเดตส์กราลอเว 3 - 0 ปรอสเตียยอฟ 1-0
21:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0 - 0 วิทโควิซ 0-0
21:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2 - 3 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-2
22:59 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 3 - 2 เบอโน่ 0-2

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

00:30 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 0 - 4 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 0-1

โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:59 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย(N) 1 - 1 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1 - 1 ไฮแลนด์ส พาร์ค 1-1

โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

13:30 Kai Jing 0 - 5 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 0-2
16:30 หยวน ลอง เอฟซี 2 - 2 ลีแมน 1-1

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

00:00 เคเอส กูเกซี รอ ปาร์ติซานี ทิราน่า
20:00 เคเอส คาสตริโอติ 1 - 0 เอสเค ติรานา 1-0
20:00 เคเอฟ ลาซี 0 - 0 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 0-0
22:59 ปาร์ติซานี ทิราน่า 3 - 0 ตูตา เดอร์เรซ 2-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:00 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0 - 0 เอฟยูเอส ราบัท 0-0
22:00 เอ็มซีโอ อุจดา 0 - 0 เรพิด คลับ อวด เซม 0-0

โปรแกรมบอล คูเวต ลีก

22:30 อัล นาสเซอร์ 0 - 4 อัล คูเวต เอสซี 0-2

โปรแกรมบอล เลบานอน ลิก

19:15 Trables Sports Club 2 - 0 Al Nabi Sheet 1-0
20:00 Tadamon Sour 0 - 0 อัล อาเฮด 0-0

โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

08:00 เวลริงตัน โฟนิค(R) 3 - 1 ฮอว์เคส เบย์ ยูไนเต็ด 0-1
08:00 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 2 - 4 ทีม เวลริงตัน 1-1
08:00 แทสมัน ยูไนเต็ด 0 - 0 แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด 0-0
10:35 โอคแลนด์ ซิตี้ 5 - 2 ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด 3-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

16:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 3 - 3 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 2-1
20:30 สลาโว วีเซลัด 1 - 0 โอเดว่า ลิปานี่ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:00 เอฟเค ซาราเยโว 0 - 0 เอฟเค ครูปา 0-0
21:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 1 - 0 FK Tuzla City 1-0
21:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 1 - 0 กอชค์ กาเบลา 0-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0 - 1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-0
20:00 Maardu FC Starbunker 0 - 5 นอมเม่ เจเค คาลจู 0-2

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1 - 1 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1-0
06:15 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 4 - 0 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 2-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

18:00 ดินาโม ออโต 3 - 0 โคดรู โลโซวา 2-0
19:30 เอฟซี มิลซามี่ 0 - 3 FC Sfintul Gheorghe 0-0

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 2 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 0-1
06:30 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 2 - 2 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1-1
22:00 โคโล โคโล่ 2 - 3 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

03:05 CA พลาเทนเซ่ 3 - 0 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga

21วินาที FK Raca Bratislava 0 - 0 สโลวาน บราติสลาวา 2 -
17:00 สปาร์ตัคเตอร์นาว่า บี 0 - 0 Lednicke Rovne 0-0
21:00 Galanta 2 - 1 Malzenice 1-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:45 ดีฌง(ญ) 0 - 2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

45+วินาที มอนเชงกลาดแบช (ญ) 0 - 0 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) -
17:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1 - 1 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 1-0
20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 2 - 3 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 1-1
20:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 5 - 0 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 3-0
22:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 1 - 1 เอสซีซันด์(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

02:00 Real Monarchs รอ El Paso Locomotive FC
04:00 เรโน 1868 เอฟซี รอ Austin Bold
06:30 Bethlehem Steel รอ นอร์ท แคโรไลนา
06:30 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ รอ Hartford Athletic
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ รอ พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์
07:00 Birmingham Legion 0 - 1 ออตตาวา ฟิวรี 0-1
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 0 - 1 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0-0
07:00 Memphis 901 1 - 1 Loudoun United 0-1
07:00 แนชวิลล์ เอฟซี 0 - 1 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ 0-0
07:30 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 2 - 1 Las Vegas Lights 1-0
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0 - 2 เฟรสโน เอฟซี 0-1
07:30 ซาน อันโตนิโอ 1 - 3 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 1-2
09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 3 - 5 ทัลซ่า รัฟเนค 2-1
09:00 Tacoma Defiance 0 - 3 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 0-2
09:30 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี 3 - 3 New Mexico United 1-2

โปรแกรมบอล FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

19:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 0 - 1 เชลซี เอฟซี (ญ) 0-1
21:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 0 - 0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
21:00 แอสตัน วิลล่า (ญ) 0 - 1 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 3 - 0 ลิเวอร์พูล (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:00 บานานต์ส 3 - 1 อรารัต เยเรวาน 2-0
17:00 อลาชเคิร์ต 0 - 1 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

13:00 อูฟา เยาวชน 1 - 0 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน 1-0
15:30 โลโคโมทีฟ มอสโก เยาวชน 1 - 3 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 1-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

18:00 รุช ซอร์ซอฟ (เยาวชน) 1 - 3 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 1-2
18:00 Escola Varsovia Warszawa Youth 0 - 1 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 0-1
21:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 1 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ 2 - 1 เอดี กรีเชีย 1-0
07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 1 - 2 กัวดาลูเป เอฟซี 1-0
08:30 อลาจูเรนเซ่ 2 - 2 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1-1
09:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1 - 0 เอดี ซาน คาร์ลอส 1-0

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:30 ซีดี ชาลาเตนังโก 1 - 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0-1
08:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 0 - 4 ซีดี ฟาส 0-3
08:15 อลิอันซ่า 3 - 0 ซีดี ซอนโซนาเต 1-0
08:15 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 2 - 1 ซีดี ออด๊าซ 1-1

โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:00 แอตเซลล่า 0 - 0 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 0-0

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

19:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 1 - 0 เอฟเคเซต้า 0-0
21:00 เอฟเค การ์เบจ 1 - 1 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1-0
21:00 เอฟเค มอร์นาร์ 0 - 3 โอเอฟเค มลาดอสท์ พอดโกริก้า 0-2
21:00 โลฟเซน เซตินเจ 1 - 2 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 1-0
21:00 โอเอฟเคเปโตรวัค 3 - 2 เอฟเครูดาร์ 2-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

19:00 เอฟซี ซิโอนี่ 1 - 0 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0-0
22:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0 - 4 ดินาโม ทบิลิซี 0-1

โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

22:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 1 - 1 นซี ลูนาวิค 0-1
22:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 2 - 2 เคไอ แคร๊กสวิก 0-0
22:00 Skala Itrottarfelag 2 - 0 TB/FCS/Royn 2-0
22:00 อีบีสเทิลมูล 1 - 2 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 0-1
23:30 AB Argir 2 - 1 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0-0

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

07:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 1 - 1 ซีดี วิด้า 0-0

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

02:00 CD Puerto de Iztapa รอ ซิเคียนาเล่เอฟซี
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ โคบาน อิมเพเรียล
09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 2 - 0 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

02:00 Vaidepenas Futsal 3 - 6 Xota Magna Gurpea Futsal 0-3

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 Always Ready 1 - 2 เดอะ สตรองเกสต์ 0-1

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 โอลเมโด้ 1 - 1 กวายากิล ซิตี้ 1-1
05:15 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 2 - 1 เดลฟินเอสซี 1-1
07:30 เดปอร์ติโบ กีโต้ 0 - 1 มาคาร่า อัมบาโต้ 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

03:30 เมไลพิลล่า รอ แรนเจอร์ส ทัลค่า
03:45 ซานติเอโก มอร์นิ่ง รอ ดิปอรเต่ส เตมูโก
04:00 เปอร์โต มอนต์ รอ ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
04:00 ซานหลุยส์ คิวโลต รอ ซานติเอโก วันเดอเรอร์
07:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 2 - 0 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

11:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 0 - 1 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 0-0
11:30 แมนลี่ ยูไนเต็ด 1 - 1 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 1-1
13:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 0 - 3 South Coast Wolves 0-1

โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี 2 - 1 Guangxi Baoyun FC 0-0
14:00 Taizhou Yuanda 2 - 2 เสิ่นหยาง เออบาน 1-1

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

19:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0 - 2 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-1
20:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 3 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 1-0

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 การท่าเรือ เอฟซี 1 - 1 ปตท.เอฟซี ระยอง 1-1
18:00 สมุทรปราการ ซิตี้ 0 - 0 สุโขทัย เอฟซี 0-0
19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 0 - 1 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

16:15 ยูนิโก้ 3 - 1 Vrchovina 1-1
16:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1 - 0 Sokol Brozany 0-0
21:00 เอสเค ซาปี้ 1 - 1 Radotin 0-1

โปรแกรมบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17

01:00 หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา (ยู 17)(N) รอ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ยู 17)
03:30 เกาะเคย์แมน ยู 17(N) รอ เกรเนดา ยู 17

โปรแกรมบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi

19:00 Kirecburnu (w) 0 - 2 Atasehir Belediyesi Women 0-0
19:00 KDZ Ereglispor Women รอ Trabzon Idmanocagi Women
19:00 Amedspor Women 0 - 1 Hakkarigucu SK Women 0-0
19:00 Fatih Vatan Spor (w) 2 - 2 โคเนค เบล (ญ) 0-0
19:00 ALG Spor Women 3 - 1 เบซิคตัส(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

01:15 ธอร์ อคูเรย์รี่ 1 - 3 กรินดาวิค 1-2
03:15 แมกนิ 1 - 4 อัคราเนส 0-1
22:00 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 0 - 5 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0-4
23:30 เคเอ อคูเรย์รี่ 1 - 1 ฟจอลเนอร์ 1-1

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฮอนด้า เอฟซี 1 - 1 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1-0
11:00 โอซาก้า เอฟซี 0 - 0 มาบาริ เอฟซี 0-0
11:00 โซนี่ เซนได 4 - 1 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1-1
11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1 - 0 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 0-0
11:00 บิวาโกะ ชิงะ 1 - 0 Suzuka unlimited 0-0
11:00 นารา คลับ 0 - 1 Veertien Kuwana 0-1
11:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 1 - 1 รัน เมล อาโอโมริ 0-1
11:00 มิยาซากิ 0 - 1 วาสป้า โออิตะ 0-0

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

02:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem รอ Hapoel Mahane Yehuda

โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก

17:15 ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) รอ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)

โปรแกรมบอล BSWCP

17:00 ปาเลสไตน์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 2 - 2 โอมาน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
19:00 ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด)(N) 2 - 2 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

08:00 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 0 - 0 เวนาโดส เอฟซี 0-0
10:00 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1 - 1 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 โคเวนทรี (ญ) 9 - 0 จิลลิ่งแฮม(ญ) 0-0
21:00 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 2 - 2 Loughborough Foxes (w) 0-0
21:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 2 - 1 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 0-0
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) 2 - 2 พอร์ทสมัธ (ญ) 0-0
21:00 CK Basildon Women 0 - 8 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0-0
22:00 วัดฟอร์ด (ญ) 2 - 4 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

22:00 เจเอสเอ็ม เบอจายา 0 - 2 เอเอสโอ ชเลฟ 0-1
22:00 ES Mostaganem 0 - 0 ยูเอสเอ็ม อันนาบา 0-0

โปรแกรมบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

18:00 FC Ordino 4 - 0 Encamp 1-0
20:00 เซนต์ จูเลีย 2 - 1 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 1-0
22:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1 - 1 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 0-0

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 1 - 1 เอฟซี เคป ทาวน์ 1-0
20:30 Cape Umoya United 1 - 0 รีล คิงส์ 0-0
20:30 โจโม คอสมอส 1 - 0 Uthongathi FC 1-0

โปรแกรมบอล โอมาน สุลต่าน คัพ

20:50 เมอแบต 0 - 4 ฟานจา เอสซี 0-3
23:45 ซูร์ คลับ 2 - 0 มาจิส 0-0

โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา

17:00 อาร์เซน่อล เคียฟ(ยู 21) 1 - 2 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 0-2

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:30 AS Ain Mlila U21 1 - 0 บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์ ยู21 0-0
17:00 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 3 - 2 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 1-2
17:00 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส ยู 21 1 - 2 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 1-0
17:00 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 0 - 1 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 0-1
18:00 ES Mostaganem U21 0 - 4 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 0-3
19:00 อีเอสเซติฟ(ยู21) 3 - 2 เอ็มซี โอราน (ยู21) 1-0

โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 Yobe Desert Stars 2 - 0 Go Round Omoku 1-0
22:00 กาดา ซิตี้ 2 - 1 Nasarawa United FC 0-0
22:00 อาเบีย วอร์ริเออร์ส 1 - 1 พลาเทอู ยูไนเต็ด 0-0
22:00 อิฟานยี่ ยูบัช 1 - 0 เคโน พิลเลร์ส 0-0
22:00 Heartland FC 1 - 2 Akwa United 0-1
22:00 El Kanemi Warriors 0 - 0 กอมเบยูไนเต็ด 0-0
22:00 กอมเบยูไนเต็ด รอ Yobe Desert Stars
22:00 Wikki Tourists 2 - 0 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 1 - 0 ควาร่า ยูไนเต็ด 1-0
22:00 Sunshine Stars FC 0 - 0 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 0-0
22:00 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 2 - 0 เบนเดล อินชัวรันส์ 1-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 Porrino Industrial รอ UD Paiosaco
00:00 Vilamarxant CF รอ ไปปอร์ต้า
00:00 อารันดิน่า รอ นูมานเซีย 2
00:00 กัลโลเวรา รอ โอลิมปิโก เดอ โทตานา
00:00 Velarde CF รอ UD Samano
00:00 SD San Pedro รอ Ordizia KE
00:00 Santfeliuenc FC รอ ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์
00:00 Yague CF รอ โอโยเนซา
00:00 Porrino Industrial รอ Paiosaco
00:00 Velarde CF รอ UD Samano
00:00 SD San Pedro รอ Ordizia KE
00:00 Santfeliuenc FC รอ ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์
00:00 Vilamarxant CF รอ ไปปอร์ต้า
00:00 อารันดิน่า รอ นูมานเซีย 2
00:15 อะเซโร รอ เอลเดนเซ่
00:15 อะเซโร รอ เอลเดนเซ่
00:30 UD Ourense รอ กอมโปสเตลา
00:30 Muleno CF รอ ลา ยูเนียน
00:30 Real Sociedad C รอ เซสต้าโอ
00:30 Grama รอ ซีอี ยูโรปา
00:30 อคูลัส CF รอ มัล เมนอร์
00:30 Villarrubia CF รอ Mora CF
00:30 UD Gijon Industrial รอ มาริโน่ ลูอันโก้
00:30 Sociedad Deportiva Beasain รอ SD Deusto
00:30 Grama รอ ซีอี ยูโรปา
00:45 ฮอสปิตาเลย์ รอ เอฟซี วิลาฟรานกา
01:00 Atletico Union Guimar 1 - 2 เตเนริเฟ่ 2 1-2
01:00 EC Granollers รอ เอฟซี มาร์ติเน็ต
01:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ รอ ซานแอนดรู
01:00 Atletico Union Guimar รอ เตเนริเฟ่ 2
01:00 SD Revilla รอ SD Laredo
01:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ รอ ซานแอนดรู
02:00 แตร์ราสซ่า รอ AE Prat
03:00 ฟิวดัส เด มุลเซีย รอ อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี
17:15 ซีดี ซานตูนซี่ 1 - 1 ลากุล โอแนค 1-0
17:15 Sodupe UC 3 - 1 ปาเซ เคอี 2-1
17:30 กอร์โดบา บี 2 - 2 เอดี เซวตา 2-0
17:30 ซีดี อัลการ์ 0 - 2 มีเนอร่า 0-0
17:30 Casetas 0 - 1 เบรีย 0-0
17:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 0 - 0 ซีเอ มอนซอน 0-0
17:30 San Juan de Mozarrifar 2 - 2 วิลลานูว่า ซีเอฟ 1-2
17:30 ปราลา 2 - 0 CF Trival Valderas 1-0
17:30 อัลคอร์ค่อน บี 0 - 3 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 0-2
17:30 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1 - 1 ลาส โรซัส 1-0
17:30 ซีดี บีคับวาโร่ 0 - 3 มอสโตเรส 0-2
17:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 2 - 2 แอตเลติโก้ ปินโต้ 1-0
17:30 อลาเบส 2 2 - 1 JD Somorrostro 0-0
17:30 CDF Tres Cantos 0 - 1 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 0-0
17:45 AD Siete Villas 1 - 0 Atletico Albericia 0-0
18:00 ซีดี คาเบเซนเซ 1 - 2 โคนิล ซีเอฟ 0-1
18:00 ซีดี การีนา 2 - 1 เอซิจา 0-1
18:00 Guadalcacin CD 1 - 1 โคเรีย ซีเอฟ 1-0
18:00 มายอร์ก้า 2 2 - 1 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 0-0
18:00 เอซเตรมาดูรา บี 4 - 1 เจเรซ 1-1
18:00 Olivenza FC 0 - 1 CD Diocesano 0-0
18:00 CD Valdelacalzada 0 - 2 AD Llerenense 0-1
18:00 CD Azuqueca 0 - 1 Atletico Tomelloso 0-0
18:00 โอเบียโด ยูนิเวอร์ซิตี้ 1 - 2 CD Covadonga 1-1
18:00 เอฟซี อัสโค 0 - 2 ยูเอ ฮอร์ต้า 0-0
18:00 Jove Espanol 0 - 0 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 0-0
18:00 Alcobendas Sport 3 - 0 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 2-0
18:00 CD Canillas 0 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 0-0
18:00 ซีเอฟ ซาน ออสติน 0 - 1 เกตาเฟ่ บี 0-1
18:00 DAV Santa Ana 0 - 1 เลกาเนส บี 0-1
18:00 Alhaurin de la Torre 1 - 0 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1-0
18:00 ซีดี เตรรา 1 - 1 คาดิส 2 0-0
18:00 ซานราฟาเอล 4 - 0 Song clade pull 0-0
18:00 ซีดี เอล โคติลโล่ 2 - 1 ยูดี แอลบาร์ร่า 0-0
18:00 เอซเตรมาดูรา บี รอ Jerez Industrial CF
18:00 CF San Agustin รอ เกตาเฟ่ บี
18:00 Poli Almeria 0 - 2 รีล เจน 0-0
18:15 ลัวเซเตนเซ่ 0 - 3 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0-1
18:15 ยูอี แซนท์ส 0 - 0 Cerdanyola del Valles 0-0
18:15 Juventud Torremolinos 2 - 1 CD Huetor Vega 0-0
18:30 UB Lebrijana 0 - 4 เรอัล เบติส 2 0-2
19:00 UD Las Zocas 2 - 1 CD Union Puerto 1-1
19:00 เซบีย่า ซี 1 - 0 ยูดี ลอส บาร์ริออส 0-0
19:00 CD Mensajero 1 - 1 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0-0
19:15 คลับ มาริโน่ 1 - 1 Villa Santa Brigida 0-1
19:30 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 1 - 2 UD Tamaraceite 0-0
21:45 Madalena de Morcin 1 - 1 CD Mosconia 0-0
22:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 3 - 0 Bezana 0-0
22:30 Ibiza Islas Pitiusas 2 - 1 ซีดี บินิสซาเลม 2-1
22:30 CF Calamocha 0 - 1 อูเตโบ เอฟซี 0-1
22:30 CD Murense 0 - 1 ซีเอฟโซลเลอร์ 0-0
22:30 Atletico Pueblonuevo 0 - 0 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 0-0
22:30 CD Cantolagua 0 - 0 Valle de Egues 0-0
22:30 CD คอร์เตส 2 - 0 UCD Burlades 0-0
22:30 CA River Ebro 1 - 0 Naxara 0-0
22:30 CF Rapid De Murillo 0 - 0 ยูดี โลโกรนเยส บี 0-0
22:45 CD Autol 1 - 0 ซีดี วาเรีย 0-0
22:45 เรอัล เอวิเลส 2 - 1 CD Praviano 0-0
22:59 CD Barco 2 - 0 ซิลวา เอสดี 1-0
22:59 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 4 - 0 Arosa Sociedad Cultural 1-0
22:59 Ribadumia CF 1 - 1 Bergantinos CF 1-0
22:59 อัลเจซีราส 1 - 2 Ciudad Lucena 1-0
22:59 ยูดี อัลคูเดีย 2 - 1 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 0-1
22:59 CD Binefar 4 - 2 CD Robres 3-1
22:59 CD La Almunia 1 - 1 เอดี ซาบินานิโก้ 0-1
22:59 ซีดี ซารีเนนา 1 - 0 SD Borja 1-0
22:59 CD Madridejos 0 - 0 UD Socuellamos 0-0
22:59 La Roda CF 0 - 1 CD Tarancon 0-1
22:59 Amurrio 0 - 1 ซีดี บาสโคเนีย 0-0
22:59 SD Balmaseda FC 1 - 1 โปรตุเกตเรเต้ 0-0
22:59 Crevillente 2 - 1 UD Rayo Ibense 1-1
22:59 อัลมาซาน 1 - 1 เบโรรีล บูปันซา 1-1
22:59 CD Boiro 1 - 3 CF Alondras 0-0
22:59 Laracha 0 - 1 โอเรนเซ 0-0
22:59 ซีดี ช็อกโก 6 - 1 Celtiga FC 0-0
22:59 Racing Villalbes 0 - 0 ยูดี โซโมซาส 0-0
22:59 Arenteiro 2 - 1 Polvorin 0-0
22:59 อัลกอสซีเอฟ 3 - 2 Atletico Espeleno 0-0
22:59 อัลเจซีราส รอ ลูเซน่า
22:59 ซีดี ซาน โรเก้ 4 - 1 เฆเรซ 2-1
22:59 เมริดา เอดี 3 - 1 UP Plasencia 0-0
22:59 CD Montijo 0 - 4 คาเซเรโน่ 0-0
22:59 RCP Valverdeno 0 - 0 Moralo CP 0-0
22:59 ซีเอซิลบอลเนโร 0 - 0 CD Subiza 0-0
22:59 เอสดี โลโกรเนส 3 - 1 CP Calasancio 0-0
22:59 ซีดี อัลกูไนโน 4 - 1 CD Arnedo 0-0
22:59 CDFC La Calzada 0 - 0 ฮาโร เดปอร์ติโบ 0-0
22:59 CD Pradejon 4 - 1 CD Agoncillo 0-0
22:59 CA Vianes 4 - 1 CCD Alberite 0-0
22:59 CF Illueca 3 - 0 ทามาร์ริตเตอร์ 2-0
22:59 เบลล์บริดเจท 2 - 0 UD San Lorenzo 2-0
22:59 เอสดี ทาราซอนนา 1 - 0 เอดี อัลมูร์เดวา 0-0
22:59 Quintanar Del Rey 0 - 6 โตเลโด 0-0
22:59 Manchego Ciudad 1 - 0 CS Puertollano 0-0
22:59 Villacanas 0 - 2 Almagro CF 0-0
22:59 ซีพี บียาร์โลเบลโด 2 - 1 อัลบาเซเต้ 2 0-0
22:59 CD Llanes 3 - 3 ซีดี ทุยล่าร์ 0-0
22:59 CD Cayon 1 - 0 Barreda Balompie 0-0
22:59 SD Torina 5 - 0 CD Naval 0-0
22:59 Bermeo 0 - 1 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 0-0
22:59 ซามูดิโอ้ เอสดี 0 - 1 ซานทูซู เอฟซี 0-0
22:59 Real Avila CF 0 - 0 CF Briviesca Norpetrol 0-0
22:59 โมทริล ซีเอฟ 1 - 3 Loja CD 0-0
23:15 ซีดี ลีอัลตัดท์ 3 - 0 San Claudio 3-0
23:30 Xerez Deportivo FC 0 - 0 Puente Genil 0-0
23:30 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0 - 0 โอริฮูร่า 0-0
23:30 โนเวลด้า ซีเอฟ 2 - 0 ชิลลา ซีเอฟ 1-0
23:30 ซีดี โคเรีย 2 - 1 CD Azuaga 0-0
23:30 EMD Aceuchal 0 - 0 CP Valdivia 0-0
23:30 CD Calamonte 2 - 1 Castuera 0-0
23:30 UD Llanera 2 - 1 กัวดาล 0-0
23:30 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 2 - 1 เอล ซาน มาร์ติน 0-0
23:30 SD Textil Escudo 1 - 3 CD Tropezon 0-0
23:30 ซาโมรา ซีเอฟ 5 - 2 CD ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 0-0
23:30 Torredonjimeno 7 - 1 Guadix CF 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Goiano Division

02:00 โกยาเนีย 3 - 1 โกเอียเนเซีย จีโอ 1-0
02:00 วิลา โนวา 1 - 1 อิตุมเบียรา อีซี จีโอ 0-1
02:00 เกรมิโอ อนาโปลิส 4 - 2 Aparecidense GO 1-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:00 เมโทรโปลิทาโน่ 3 - 1 Hercilio Luz SC 1-1
04:00 Brusque FC 1 - 0 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

04:10 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 1 - 1 ยูเวนตูเด้ 1-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:15 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ยู20 รอ เกเรตาโร่ (ยู20)
01:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) รอ คลับ อเมริกา ยู20
04:45 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) รอ มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
22:00 โตลูกา(ยู 20) 1 - 1 แอตลาส ยู20 1-0
22:45 ลีออน ยู 20 2 - 0 เวราครูซ (ยู20) 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

02:00 กัวร์รานี่ เอ็มจี 1 - 1 ทอมเบนเซ่ 1-0
02:00 ทูปิ เอฟซี 0 - 3 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-2
02:00 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 1 - 0 ยูอาร์ที เอ็มจี 0-0
03:00 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 1 - 2 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 0-2
21:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี 3 - 0 Tupynambas 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonat Potigurar

05:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 2 - 0 CE Forca e Luz RN 0-0

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

19:00 Zejtun Corinthians(N) 2 - 0 แพมเบิร์คแอทลีต้า 2-0
21:15 Naxxar Lions(N) 2 - 0 San Gwann FC 0-0
23:30 Sirens(N) 1 - 2 Zebbug Rangers 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

00:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) รอ ฟีลเคียร์(ญ)

โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) 3 - 1 แบร๊ดฟอร์ด ซิตี้(ญ) 0-1
21:00 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 3 - 0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 0-0
21:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) รอ ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)
21:00 Guiseley AFC Vixens (w) 1 - 4 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 0-0
21:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) รอ น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)

โปรแกรมบอล SVK U19 A

17:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 3 - 0 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

00:00 JK Welco Elekter รอ Tallinna JK Legion
18:00 เอฟซี เอลวา 1 - 3 ทาลินน่า คาเลฟ 2 1-2
18:00 ทาร์ตู เจเค มัก 2 2 - 0 Rakvere JK Tarvas 2-0

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 1 - 0 อุดรธานี 0-0
18:00 ระยอง เอฟซี 3 - 1 ราชนาวีสโมสร 2-0
19:00 ขอนแก่น เอฟซี 1 - 1 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 1-1
19:00 อยุธยา เอฟซี 1 - 1 ศรีสะเกษ เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

17:00 ETO กีโอรี่ (ญ) 1 - 6 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 1-2
19:00 Astra Hungary Women 1 - 3 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 0-1
19:00 Viktoria FC Szombathely Women 2 - 0 Szetomeharry Women 0-0
21:00 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 5 - 0 Magyar Labdarugo Egylet Women 5-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 เอฟเค ทราจัล 2 - 1 สโลโบด้า อูซิเซ่ 2-0
21:00 FK Teleoptik Zemun 1 - 4 อินดิจา 1-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

02:00 โบตาโฟโก้ พีบี 2 - 0 อัลโต/พีไอ 1-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

20:00 เอฟเค วัลเมียรา 2 - 0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

10:30 เอฟซี บูลลีนไลออน 2 - 1 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
11:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 3 - 1 บรันสวิก ซิตี้ 1-1

โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

19:00 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ) 0 - 3 สปาร์ตันส์ (ญ) 0-1
20:00 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 0 - 7 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 0-1
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 4 - 0 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

18:00 เอฟซี โคลเคติ โปติ 0 - 1 Guria Lanchkhuti 0-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

18:00 Viimsi MRJK 2 - 1 Keila JK 2-0
18:00 Tabasalu Charma 1 - 2 ปาร์นู เจเค 0-2

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 เบียล่า พอดลาสก้า (ญ) 0 - 0 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:30 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี รอ Universitario de Popayan
03:00 Depor Aguablanca รอ เวลเลดูปา เอฟซี
03:00 บาแรนคิลล่า เอฟซี รอ เรอัล ซานตานเดร์

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:00 เอสปันญ่อล(หญิง) 2 - 0 เซบีญ่า(หญิง) 1-0
17:00 มาลาก้า (ญ) 0 - 1 เลบานเต้(หญิง) 0-1
18:00 CDEF Logrono (w) 2 - 1 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0-0
18:00 Colegio Aleman Valencia Women 6 - 0 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง) 2-0
18:00 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 2 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 1-0
19:00 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง) 0 - 2 บาร์เซโลน่า(หญิง) 0-0
19:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 3 - 1 แอธเลติก บิลเบา(หญิง) 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:30 เอซี มิลาน(ญ) 1 - 0 ฟลอเรนซ์(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:30 โอลิมปิก เด เบจา 2 - 1 ซีโอ เมเดนีน 0-1
20:30 อีเอส ซาร์ซิส 0 - 2 AS Slimane 0-1
20:30 เอ.เอส. มาร์ซ่า 2 - 1 AS Oued Ellil 0-0
20:30 เอ.เอส. ดีเจอร์บา 3 - 1 Jerba Midoun 3-0
20:30 Sfax Railways 2 - 0 CS Korba 1-0
20:30 A.S Ariana 2 - 1 US Seliana 1-1

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

20:30 FK Tikves Kavadarci 3 - 0 คาเมนิคา-ซาซ่า 2-0
20:30 เบรกัลนิก้า สติป 1 - 0 Detonit Junior 1-0
20:30 Pehchevo 6 - 1 Partizan Obrshani 3-1
20:30 Vardar Negotino 0 - 3 โบเรค เวเลส 0-0
20:30 FC Plackovica 0 - 1 เอฟเค โคซุส 0-0
20:30 เอฟเค สโกเปีย 1 - 3 FK Goblen 1-1
20:30 วลาซริมิ คิซีโว 0 - 0 Gench Kalemler 0-0
20:30 Korab Debar 0 - 0 FC Struga Trim Lum 0-0
20:30 FK Labunishta 0 - 0 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 0-0
20:30 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 0 - 0 เปลิสเตอร์ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

19:00 Sudburgenland Women 0 - 4 USC Landhaus Women 0-1
19:00 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 0 - 1 Neulengbach Woman 0-0
20:00 Bergheim/Hof Women 7 - 3 Vorderland (w) 4-2
20:30 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 4 - 1 Sturm Graz/Stattegg Women 2-1

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก

16:15 ดูก้า ปราฮา (ยู 21) 1 - 6 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) 0-3
17:00 คาร์วิน่า (ยู 21) 0 - 2 บานิค ออสตราว่า (ยู 21) 0-2
19:00 เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) 4 - 2 ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21) 4-1

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

20:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0 - 1 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-0
20:30 พีริน บลากอเยฟกราด 1 - 2 Kariana Erden 1-2

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

11:00 แทจอน ซิติเซน 0 - 0 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0
13:00 กวางจู เอฟซี 1 - 1 ปูซานไอปาร์ค 0-0
13:00 ชุนนัมดรากอนส์ 1 - 0 เอฟซี อันยาง 1-0

โปรแกรมบอล BRA SPB

20:00 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 1 - 1 คาสแตนฮาล พีเอ 0-0

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เธสปา คูซัทสึ 2 - 1 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-0
11:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0 - 2 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-1
11:00 อซูส คราโร นูมาซู 0 - 0 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 0-0
11:00 ไกนาเร โตโตริ 0 - 2 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
11:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1 - 0 บรัวบริทอากีต้า 1-0
12:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1 - 3 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

19:00 กริฟเวเฮอโรโว่ 1 - 1 โปกอน ซีดล์เซ 1-1
19:05 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 3 - 2 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-1
21:00 โกลนิค เลชน่า 1 - 1 Elana Torun 0-1

โปรแกรมบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 2 - 2 ชาทิน 0-0
12:30 วิงยี เอฟที 2 - 0 Tai Chung FC 0-0
14:30 ซิติเซ่น 1 - 0 มูทัล เอฟซี 0-0
14:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 2 - 1 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0-1
17:30 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 4 - 0 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 1-0
19:30 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 6 - 0 ฟลาเวอร์ 3-0

โปรแกรมบอล ตุรกี U21 Ligi 1

16:00 Afjet Afyonspor U21 0 - 3 เดนิซลิสปอร์ (ยู 21) 0-1
16:00 Altay U21 1 - 0 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์(ยู 21) 0-0
16:00 โบลูสปอร์(ยู 21) 2 - 1 บาลิเคซิสปอร์(ยู 21) 0-0
16:00 อดาน่าสปอร์ (ยู 21) 0 - 1 เกนเคลอร์บิลิจี้ (U21) 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

16:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 21) 0 - 1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (ยู 21) 0-0
16:00 บูร์ซาสปอร์ (ยู 21) 1 - 1 กาลาตาซาราย (ยู 21) 0-0
16:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์(ยู 21) 2 - 2 อันคารากูคู(ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

16:05 เบลารุส(ญ) ยู17 3 - 0 ลัตเวีย(ญ) ยู17 1-0
19:45 มาเลเซีย (ยู22) 1 - 1 ออสเตรเลีย (ยู 22) 0-0

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เบงกาลูรู(N) 0 - 0 เอฟซี กัว 0-0

โปรแกรมบอล SAFF Women’s Championship

16:15 ศรีลังกา ( ญ )(N) 0 - 5 อินเดีย (ญ) 0-4

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista B

01:00 ซานโต อังเดร 2 - 2 Atibaia 1-1
01:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 3 - 1 อา โซ ซานต้า เอสพี 2-1
03:00 ริโอ คลาโร่ 1 - 0 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-0
05:00 เซอร์เทาซินโญ่ 2 - 0 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 2-0
20:00 ลิเนนเซ่(บราซิล) 1 - 3 เพนาโปเลนเซ่ 0-2
20:00 เตาบาแต 3 - 1 นาซีอองนัล เอสพี 2-1

โปรแกรมบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

22:59 Pikine 1 - 1 Teunhueth FC 0-0
23:30 SONACOS 0 - 2 Toure Kunda Footpro 0-0

โปรแกรมบอล VIE U19

16:00 ฮานอย ทีแอนด์ที(U19) 1 - 0 ฮหว่าง อัญ ซาลาย (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล แชมป์ ซี

01:00 อูแด็กซ์ เซา เปาโล 5 - 2 โอลิมเปีย เอสพี 2-0
01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 1 - 0 เซา คาร์ลอส 0-0
03:15 กาปิ วาเรียโน 0 - 0 พรีมาเวร่า 0-0
20:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 4 - 2 ตาโบเอา ดา เซร่าเอสพี 2-1
20:00 Batatais 0 - 2 Barretos SP 0-1
20:00 เออี เวโล คลับ เอสพี 3 - 1 Monte Azul SP 2-1
21:00 โนโรเอสเต้ 1 - 1 ริโอ เพรโต 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

02:00 มาดูเดดา(เยาวชน) รอ คาโบเฟรนเซ่(ยู 20)

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

02:00 ปอนเต้เปรต้า (ญ) รอ เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)

โปรแกรมบอล ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย

11:15 Epping City SC Women 1 - 6 Swinburne University SC Women 1-3

โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20

09:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 4 - 1 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด(ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 CD Independiente Juniors รอ Potenno Athletics
03:00 ซีดี แคลน จูเวนไนล์ รอ กัวเลซีโอเอสซี
03:30 CDS Santa Rita รอ ซีดี เปอร์โต กีโต
04:00 มอนต้า เอฟซี รอ ปอร์โต วิ โฮ

โปรแกรมบอล WAUS WD1

16:00 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 3 - 0 Fremantle City FC Women 2-0
18:00 Queens Park SC (w) 1 - 1 บัลแคทต้า (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

06:30 Boice City รอ Santos FC Kingston

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

19:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) 1 - 2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17) 0-1

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 บาร์เซโลน่า 2 0 - 1 เอสปันญ่อล 2 0-1
00:00 เอสดี อีเจีย 0 - 1 เลบานเต้ 2 0-0
00:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 3 - 1 คาร์ทาเกน่า 1-0
01:00 พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 0 แอตเลติโก้ มาดริด 2 0-0
01:05 เอร์กูเลส 0 - 0 เยย์ดา 0-0
17:30 เซบีย่า แอตเลติโก 2 - 1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0-0
17:30 แอธเลติก บิลเบา บี 2 - 1 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0-1
18:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 1 - 0 บียาร์เรอัล บี 0-0
18:00 คอนเควนเซ่ 0 - 1 ซีดี เอโบร 0-1
18:00 บูร์โกส ซีเอฟ 3 - 0 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 1-0
18:00 ฟูเอนลาบราดา 0 - 0 เรอัล มาดริด กัสติยา 0-0
18:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 1 - 1 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-1
18:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1 - 2 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 1-0
18:00 เมลิลล่า 2 - 0 จูมิลล่า 1-0
18:00 ยูดี อิปวิสซ่า 1 - 0 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0-0
22:00 เซลต้า บีโก้ บี 2 - 1 ซาลามังก้า 2-1
22:00 ซีเอฟ เปราลาดา 0 - 0 เตรูเอล 0-0
22:30 ยูอี โอลอต 0 - 0 ออนทินเยนท์ 0-0
22:59 อัลโคยาโน่ 1 - 1 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0-1
22:59 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2 1 - 1 โครูโช่ เอฟซี 0-1
22:59 ซาบาเดย์ 1 - 1 ยูอี คอร์เนลล่า 0-0
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 1 - 0 ลีพิโด เดอ บัวซาส 1-0
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 3 - 0 ปอนเตเบดรา 1-0
22:59 บาดาโฮซ 1 - 0 กรานาดา ซีเอฟ บี 1-0
22:59 CD El Ejido 2012 0 - 0 มาร์เบลล่า 0-0
22:59 เรอัล มูร์เซีย 0 - 2 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-0
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 1 - 1 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1-0
22:59 วิลล่าโนเวนเซ่ 1 - 1 ดอน เบนิโต้ 1-0
22:59 กาลาฮอร์รา 0 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0-1
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0 - 2 บาราคแอลโด 0-1
22:59 เรอัล ยูนิโอน 0 - 4 ซีดี อิซาร่า 0-1
22:59 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 1 - 0 เรอัล โซเซียดาด บี 0-0
22:59 ซีดี ตูเดลาโน่ 1 - 1 มิรานเดส 0-1
23:15 คาสเตลล่อน 2 - 1 บาดาโลน่า 1-1
23:30 Atletico Malagueno 2 - 0 อัลเมเรีย 2 1-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:30 Amneville ยู19 3 - 1 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 0-0
20:30 Le Puy Foot 43 Auvergne(U19) 3 - 2 โอแซร์ (ยู 19) 0-0
20:30 ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19) 0 - 1 ก็อง(ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต (ยู 19) 1 - 6 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 0-3
19:00 SV Rodinghausen U19 1 - 3 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 1-3

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 3 - 2 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2-0
19:30 บูดิสซ่า บัวซอน 0 - 1 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0-0
19:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2 - 0 ชามนิตเซอร์ 1-0
19:30 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 3 - 1 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1-0
19:30 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 3 - 1 วีเอฟบีเออร์บัค 1-1
19:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 2 - 0 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 1-0
19:30 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 0 - 0 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 0-0
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 2 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 2-0
20:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 1 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1-0
21:00 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก รอ วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 ENDOUME รอ โอจีซี นีซ บี
00:00 โมนาโก 2 รอ จูรา ซูด ฟุต
00:00 ปงตาร์ลิเยร์ รอ Annecy
00:00 Andrezieux รอ มง-เดอ-มาร์ซ็อง
00:00 FC Bergerac รอ เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่
00:00 โคโลเมียร์ส รอ บอร์กโดซ์ บี
00:00 เล เออบิเยรส์ รอ แซงต์ - เอเตียน บี
00:00 นีมส์ บี รอ เตรลิสซาค
00:00 โรโมแรนติน รอ Blois F.41
00:00 เซเต้ รอ St Pryve St Hilaire
00:00 บาสเตีย ซีเอ รอ Granville
00:00 เลอ อาฟร์ 2 รอ Oissel
00:00 Poissy AS รอ AS Furiani Agliani
00:00 แซ็ง-มาโล รอ Chartres FC
00:00 Stade Briochin รอ เอฟซี น็องต์ บี
00:00 Belfort ASM FC รอ Stade Reims II
00:00 เอปินาล รอ เกรไตล์
00:00 ST Maur Lusitanos รอ อิริส คลับ เดอ ครัวซ์
00:00 แซงต์ เจนีเว่ รอ อาร์ราส
00:00 เซอด็อง รอ เอฟซี เฟลอรี่ 91
00:30 วานส์ รอ Boulogne-Billancourt
01:00 สเตรด บอร์เดไลส์ รอ อีเซอร์ เอเอส
01:00 ลอริยองต์ 2 รอ Mantois

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 1 - 2 Sportul Snagov 1-2

โปรแกรมบอล Greece Divison C

20:00 AE Lefkimmis 1 - 3 Thesprotos 1-3
20:00 Apollon Makrychori 3 - 4 AS Fokikos 1-3
20:00 Aris Avatou 4 - 2 Pao Kosmiou 3-0
20:00 อิกาลิโอ AO 3 - 2 Korinthos 1-1
20:00 เอทนิกอส ปิเรอุส 3 - 0 APO Keratsini 2-0
20:00 Foivos Kremastis 1 - 2 ดิโอโกรัส 1-1
20:00 ลิเซียกอส 0 - 0 Agios Ierotheos 0-0
20:00 Nafpaktiakos 1 - 0 Thriamvos Serviana 0-0
20:00 โอลิมเปียกอส โวลัว 3 - 1 AO Sellanon 2-1
20:00 Olympiakos Kyminon 1 - 3 Makedonikos FC 0-1
20:00 Panargiakos 1 - 0 AE Ermionida 1-0
20:00 พานเซอร์ไรกอส 1 - 0 Orfeas Xanthi 0-0
20:00 Ampelakiakos 2 - 0 AE Neapolis 1-0
20:00 Mandraikos 0 - 1 Enosi Lernas 0-0
20:00 Thyella Rafinas 2 - 1 PAO Vardas 2-0
20:00 AO Chalkida 0 - 1 Agioi Anargyro 0-0
20:00 Atsalenios 1 - 1 Aeek Synka 0-0
20:00 Ypato 0 - 1 Enosi Panaspropirgiakou Doxa 0-1
20:00 Haravgiakos 1 - 2 Panthiraikos Santorini 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

21:00 SV Lendorf 1 - 2 WSC Hertha Wels 1-1
22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 1 - 1 น็อยซีเดิล 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

20:00 ริงโคบิง 0 - 3 บราแบรนด์ 0-1
21:00 เอบี โคเปนฮาเกน 1 - 1 บีเค อวาลต้า 1-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

17:30 Sariyer 3 - 1 Bodrumspor 0-0
18:30 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 3 - 0 บันไดมาสปอร์ 1-0
18:30 Amedspor 2 - 1 Sancaktepe Belediye Spor 1-1
19:00 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1 - 0 Kirklarelispor 0-0
19:00 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 3 - 0 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 2-0
19:00 โตคัตสปอร์ 2 - 1 Bugsasspor 1-1
19:00 Tuzlaspor Kulubu 3 - 1 ซองกุลดัค 2-0
19:00 ฮาเซทเทเป้ รอ กาเซียนเทปสปอร์
19:00 มานิซาสปอร์ 1 - 2 อันคารา เดไมสปอร์ 0-0
19:00 Nigde Belediyespor 0 - 3 กูมัสฮาเนสสปอร์ 0-1
19:00 ซาคาร์ยาสปอร์ 2 - 0 อียูบสปอร์ 2-0
19:00 ซัมซั่นสปอร์ 2 - 0 Bayrampasaspor 0-0
19:00 Usakspor 1 - 2 อินโกลสปอร์ 0-1
19:00 คอนยา เซเคอร์สปอร์ 1 - 3 เพนดิคสปอร์ 0-0
19:00 Darica Genclerbirligi 1 - 2 Etimesgut Belediye Spor 0-2
19:00 เฟธิเยสปอร์ 2 - 1 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี

17:30 Bayburt Ozel Idare 1 - 0 อนาโดลู อัสคูดาล 1-0
17:30 Elazig Belediyespor 4 - 1 Bergama Belediyespor 2-1
18:00 อดิยามานสปอร์ 1 - 3 Yeni Orduspor 1-0
18:30 Cizrespor 1 - 1 โกลคุคสปอร์ 1-0
18:30 Fatsa Belediyespor 0 - 1 ตูร์กัสลูสปอร์ 0-0
18:30 ทับซอน คาราเดน 1 - 0 Halide Edip Adivarspor 0-0
18:30 Artvin Hopaspor 0 - 2 Ergene Velimese 0-0
18:30 Erzin Belediyespor 1 - 1 Duzyurtspor 0-1
18:30 เบเลดิเย แวนสปอร์ 0 - 1 พาซาสปอร์ 0-0
19:00 Corum Belediyespor 1 - 1 Serik Belediyespor 0-1
19:00 Bursa Niluferspor AS 2 - 0 บูคาสปอร์ 1-0
19:00 โคแคลิสปอร์ 2 - 1 Yeni Diyarbakirspor 1-1
19:00 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 Erbaaspor S 2-0
19:00 Kocaeli Birlik Spor 0 - 2 Sile Yildizspor 0-1
19:00 Nevsehirspor Genclik 1 - 1 Karaman Belediyesi Spor 1-0
19:00 Kozan BLD.SPOR 1 - 0 เก็บเซสสปอร์ 0-0
19:00 อลิเบย์คอยสปอร์ 1 - 0 Kizilcabolukspor 1-0
19:00 ดัคซีสปอร์ 2 - 2 Kirsehir Koyhizmetleri 2-1
19:00 Kemer Tekirova Spor 2 - 0 Osmaniyespor 2-0

โปรแกรมบอล BRA SE

02:00 Lagarto รอ อีตาบายานา

โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ลีก

10:35 โฮบาร์ทซีบรา 2 - 2 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล Brasiliense DF 1

06:00 บอสเก ฟอร์โมซา อีซี รอ เอเอ ลูเซียเนีย
20:00 เอสอี ซานต้า มารีอา 0 - 0 Bolamense FC 0-0
21:00 Capital CF 1 - 1 เรอัล เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 Kakamega 2 - 1 Mathare United 2-1
19:00 Migori Youth 1 - 0 Kibera Black Stars 0-0
19:00 เซนต์ โจเซฟส์(เยาวชน) 3 - 1 Eldoret Youth 2-0

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:00 City of Angels FC รอ AS Losangeles

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

02:00 Argentino de Quilmes รอ Villa San Carlos
02:00 Canuelas FC รอ เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
02:00 Excursionistas รอ เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
21:00 Deportivo Armenio 1 - 1 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

02:00 Argentino de Rosario รอ Puerto Nuevo
21:00 CA อัตลาส 0 - 1 Real Pilar 0-0
21:00 Defensores de Cambaceres 0 - 1 Centro Espanol 0-0
22:00 CA ลูกาโน 1 - 1 CDyS Juventud Unida 0-1

โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite One

19:00 ยัง สปอร์ต 1 - 0 Stade Renard de Melong 1-0
19:30 Feutcheu FC 2 - 1 Les Astres FC De Douala 0-1
19:30 Fovu de Baham 0 - 2 UMS de Loum 0-0
21:00 PWD de Bamenda 1 - 0 Dragon Club Yaounde 0-0
21:30 Colombe du Dja et Lobo 0 - 1 Tonnerre Yaounde 0-1
21:30 นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา 2 - 2 Avion Academy 0-1
21:30 Unisport Bafang 0 - 0 Eding Sport FC 0-0

โปรแกรมบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

19:00 Dedebit 1 - 4 Mekelle Kenema 0-0
20:00 Mekelakeya รอ Debub Police

โปรแกรมบอล รวันดา National League

20:30 Amagaju 0 - 0 Musanze FC 0-0
20:30 โปลิศ(รวันดา) 1 - 0 Kirehe FC 0-0

โปรแกรมบอล FFSA WPL

11:00 นอร์ธชอร์ เมอรินเนส (ญ) 2 - 4 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-2
11:10 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 1 - 3 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 1-1
13:10 แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) 0 - 2 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 0-1
13:10 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 2 - 2 Illawarra Stingrays (w) 0-0

โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Onze Bravos 0 - 0 Progresso 0-0
21:00 Primeiro de Agosto 1 - 0 Academica Lobito 0-0
21:00 Desportivo Huila 2 - 0 Casa Militar 0-0
22:00 Sporting Cabinda รอ Saurimo FC

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

00:10 FC Honka U20 รอ พีเค-35 วานตา(ยู 20)
01:20 วีเจเอส วันตา (ยู 20) รอ JaPS U20

โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite two

20:00 AS Matelots 1 - 0 Dynamo de Douala 1-0
22:00 Canon Yaounde 0 - 1 Bang Bullet FC 0-0

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 Alianza FC (PAN) รอ อาราเบ้ ยูนิโด้
07:00 เทาโร FC 2 - 1 Plaza Amador 0-0
09:00 San Martin FC 0 - 0 SD Panama Oeste 0-0

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

45+วินาที นครศรีธรรมราช เอฟซี 0 - 0 ตรัง เอฟซี -
16:00 เชียงราย ซิตี้ 1 - 2 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 0-2
16:00 สีหมอกเอฟซี 1 - 0 บางกอก เอฟซี 0-0
16:00 สุราษฎร์ธานี เอฟซี 1 - 0 ราชประชา เอฟซี 0-0
21วินาที ระนอง เอฟซี 0 - 0 ทหารบก เอฟซี -
18:00 อ่างทอง เอฟซี 1 - 1 ลำพูน วอร์ริเออร์ 1-1
18:00 บีทียู ยูไนเต็ด 1 - 1 นราธิวาส เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล เคนยาคัพ

17:00 Naivas FC 1 - 0 Equity FC 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

16:15 Slovan HAC 0 - 1 SR Donaufeld Wien 0-0

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Div.2

21:00 FK Berane 0 - 1 Arsenal Tivat 0-0
21:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ 2 - 0 Mladost Ljeskopolje 1-0
21:00 OFK Igalo 0 - 0 Jedinstvo Bijelo Polje 0-0
21:00 Jezero Plav 0 - 0 Decic Tuzi 0-0
21:00 KOM Podgorica 0 - 2 โอทรานท์ 0-1

โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:30 Dessel Sport รอ FC เด็นเดอร์
01:30 Oudenaarde รอ รูเปล บูม
02:00 KMSK Deinze รอ ASV Geel
02:00 Lierse Kempenzonen รอ Sporting Chatelet
02:00 Jeunesse Molenbeek รอ Thes Sport
02:00 Seraing United รอ Excelsior Virton
21:00 เอนด์ราต อาลาส 2 - 2 แอฟเซ ลีแอช 2-0
21:00 Royal Knokke 0 - 2 KSK ไฮสท์ 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

17:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 2 - 0 Ruch Wysokie Mazowieckie 0-0
18:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 0 - 0 Bron Radom 0-0
18:00 Stal Rzeszow 4 - 0 Wislanie Jaskowice 2-0
19:00 Gornik Polkowice 2 - 1 มีดซ์ เลกนิก้า 2 2-0
20:00 Swit Skolwin 4 - 0 KS Wierzyca Pelplin 2-0
20:00 Stal Krasnik 1 - 0 Sola Oswiecim 1-0
21:00 Radunia Stezyca 6 - 0 โปกอน เซซิน 2 3-0
22:59 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 0 - 1 Sokol Ostroda 0-1

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 Zanaco 6 - 1 Mufulira Wanderers 3-1

โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 0 - 1 นากาคอร์ป 0-0
15:30 Visakha FC 0 - 0 โซลติโล่ อังกอร์ 0-0
18:00 เนชั่นแนล ดีเอ็ม เอฟซี 1 - 1 แคมโบเดียไทเก้อร์เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

02:00 ซีดี โมรอน(ญ) รอ CA Atlanta (w)
03:00 ริเวอร์เพลท(ญ) รอ ยูบีเอ(ญ)

โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง

00:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่(สำรอง) รอ Ayacucho FC Reserves
01:00 ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(สำรอง) รอ เดปอร์ติโวซาน มาร์ติน (สำรอง)
20:30 สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) 1 - 1 Cesar Vallejo Reserves 0-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

45+วินาที เซ็น.แพทริค(ยู 19) 0 - 0 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) -

โปรแกรมบอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

20:00 สตาเด้ นยอนเนียส 0 - 2 บาเซิล ยู21 0-1

โปรแกรมบอล

10:55 Cessnock City Hornets 1 - 1 Singleton Strikers FC 0-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

16:15 Slavicin 2 - 1 FC Prerov 1-0
20:55 Pusta Polom 1 - 0 FK Krnov 1-0
21:00 FK Bohumin 1 - 2 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 0-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

17:00 Germania Friedrichstal 2 - 0 สปีลเบิร์ก 1-0
17:15 Wedeler TSV 2 - 0 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 1-0
17:30 เอสซี คอนดอร์ ฮัมบูร์ก 0 - 6 Tus Dassendorf 0-4
19:30 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ 2 - 0 FC Blaus Weiss 90 Berlin 1-0
20:00 DJK Ammerthal รอ TSV Aubstadt
20:00 HSV Barmbek Uhlenhorst 1 - 1 อัลโตน่า 93 0-0
20:00 TSV Buchholz 08 รอ Meiendorfer SV
20:00 Eintracht Northeim 0 - 2 FC Hagen/Uthlede 0-1
20:00 Strausberg รอ เทเบ เบอร์ลิน
20:00 Hertha 06 Charlotten 0 - 2 1. FC Lok Stendal 0-0
20:00 Hertha Zehlendorf 0 - 2 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 0-1
20:00 Torgelower SV Greif รอ SC Staaken
20:00 VFL 05 Hohenstein-Ernstthal 1 - 0 Einheit Rudolstadt 0-0
20:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0 - 0 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 0-0
20:00 SV Eichede รอ อูทิน 08
20:30 Turk Gucu Friedberg รอ Viktoria Griesheim
21:00 FSV Erlangen-Bruck 0 - 2 ดีเจเค เจเบนบัช 0-0
21:00 SFL Bremerhaven 4 - 0 Brinkumer SV 0-0
21:00 TSV Sasel รอ เอชอีบีซี ฮัมบูร์ก
21:00 SC Concordia Hamburg 1 - 1 FC Suderelbe 0-0
21:00 VfB Ginsheim รอ SG Barockstadt
21:00 Bergisch Gladbach 09 1 - 0 SSV Merten 1-0
21:00 Duren รอ SpVg Frechen 20
21:00 Hennef 05 0 - 3 SV Breinig 0-1
21:00 Hurth 2 - 0 SV Deutz 05 0-0
21:00 VfL Alfter 2 - 0 FC Viktoria Arnoldsweiler 1-0
21:00 FC เคลเว รอ SC Union Nettetal
21:00 Inter Turkspor Kiel 3 - 5 TSB Flensburg 2-2
21:00 เรติงเกน เอสวี 3 - 0 Schwarz-Weiss Essen 1-0
21:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ รอ เอนด์เทบรูกค์
21:00 SpVg Schonnebeck 2 - 0 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 1-0
21:00 FC Gutersloh รอ Holzwickeder SC
21:00 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 0 - 1 SC Velbert 0-0
21:00 Westfalia Herne 2 - 1 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 0-0
21:00 TSV Meerbusch 2 - 1 สเปลดอร์ฟ 0-0
21:00 จาห์น เฮียร์เฟลด์ 3 - 2 วีเอฟบี ฮิลเดน 0-1
21:00 Heeslinger SC 0 - 0 HSC Hannover 0-0
21:00 SC Spelle-Venhaus 3 - 0 MTV Gifhorn 2-0
21:00 TuS Bersenbruck 3 - 1 VfL Oythe 1-0
21:00 1. FC Gievenbeck 0 - 0 TuS Haltern 0-0
21:00 FC Eintracht Rheine 4 - 1 FC Brunninghausen 0-0
21:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 4 - 2 Hammer SpVg 0-0
21:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 3 - 0 TuS Ennepetal 2-0
21:15 Blau-Weib Friesdorf 3 - 1 วีกเบอร์ก บีค 2-1
21:30 FC Eddersheim 5 - 1 FC Ederbergland 3-0
21:30 VfL Vichttal รอ Borussia Freialdenhoven
21:30 FC Monheim รอ Bocholt FC
21:30 FSV Duisburg 0 - 7 VFB Homberg 0-2
21:30 SC Dusseldorf West 3 - 0 SF Baumberg 1-0
22:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 4 - 0 TSV Kottern 1-0

โปรแกรมบอล ฟิลิปปินส์ UFL

08:00 DLSU Green Archers 1 - 2 FEU Tamaraws 1-1
12:00 Ateneo Blue Eagles 4 - 0 NU Bulldogs 2-0
14:00 UE Red Warriors 1 - 2 Maroochydore Swans FC 1-0

โปรแกรมบอล ไอริช women National Union

20:00 Cork City Women 0 - 3 เว็กซ์ฟอร์ด เยาวชน ( ญ ) 0-2

โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2

04:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี รอ Deportivo Jocotan
09:00 Quiche FC 2 - 0 เดปอร์ติโบซานเปโดร 1-0
09:00 CD Marquense 5 - 1 CD Suchitepequez 2-0

โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

21:00 โอลิมปิก ซาราเยโว 3 - 0 FK Gorazde 1-0

โปรแกรมบอล มาเลเซีย FAM ลีก

15:45 มาเลเซี่ยน อาร์มฟอร์ซ 1 - 0 Protap FC 0-0
15:45 DDM FC 4 - 0 Penjara FC 1-0
15:45 SAMB FC 0 - 1 Batu Dua FC 0-0

โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก

08:00 UNAN Managua 1 - 3 Managua FC 0-0
08:00 Real Madriz FC 0 - 1 เรอัล เอสเทล 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B

02:30 Deportivo Madryn รอ เดปอร์ตีโบ โรก้า
21:00 ฮูราแคน ลาส เฮราส 2 - 1 โบค่า ยูนิดอส 1-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย Div 3

14:50 RO UOR 1 - 1 FC Sbornaya RO Rostselmash 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division

00:00 Coyotes FC รอ Yalmakan FC
01:15 โตลูกา 2 รอ Cocodrilos de Tabasco FC
03:00 อินเทล พาจา รอ Irapuato
04:00 CD Cuautla รอ Ciervos FC
04:00 Deportivo Gladiadores รอ โอซีโลเทส เด เล ยูนาช
04:00 CD Albinegros Orizaba รอ Real Zamora
04:00 ทักซ์ทลาเอฟซี รอ Reboceros de La Piedad
05:00 Loros Universidad รอ โมนาร์คัสโมเรเลีย 2
06:00 UA de Chihuahua รอ ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2
06:00 Sahuayo FC รอ FC Potosino

โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division

21:30 ปริมอเรค 2 - 3 Zmaj Blato 1-1
21:30 Urania 1 - 0 NK Kamen Ivanbegovina 0-0
21:30 NK Vinogradar 5 - 0 NK Spansko 1-0
21:30 ดีนาโมซาเกร็บ 2 2 - 0 เอ็นเคลุคโก้ 0-0
21:30 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 1 - 1 Kustosija 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ

20:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 2 - 1 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 1-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

18:00 Greystones 2 - 1 UCD AFC 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

02:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) รอ นีเวลล์ส (สำรอง)
19:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 0 - 0 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-0
19:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 5 - 3 เบลกราโน่(สำรอง) 2-0
19:20 San Martin de Tucuman Reserves 1 - 1 บานฟิลด์(สำรอง) 1-1
19:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 1 - 3 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1-2
20:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 - 2 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1-1

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

17:00 ZNK Maribor (w) 0 - 2 Olimpija Ljubljana (w) 0-0
19:00 ZNK Radomlje (w) 5 - 0 ZNK Cerklje Women 2-0

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:30 FC Savoia 1908 3 - 2 Sarnese 1-1
20:30 APDC Chions 1 - 3 Rovigo Calcio 0-2
20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 1 - 1 USD Latte Dolce 1-1
20:30 ASD Sasso Marconi 0 - 2 US Fiorenzuola 0-1
20:30 บารี 3 - 1 Castrovillari 1-1
20:30 Citta di Anagni 0 - 1 Vis Artena 0-1
20:30 Cittanovese 2 - 2 AC Locri 1-0
20:30 โคโม 0 - 0 Seregno 0-0
20:30 GSD Ambrosiana 0 - 3 Villafranca 0-1
20:30 TSV Klausdorf 2 - 1 Borgosesia 1-1
20:30 Legnago Salus 0 - 2 Rezzato 0-1
20:30 มานโตวา 2 - 1 โปรเซดโต้ 2-1
20:30 มอนเตเบลลูนา 1 - 0 Tamai 0-0
20:30 Olginatese 0 - 0 Darfo Boario 0-0
20:30 Ponsacco 1 - 1 ASD Cannara 0-1
20:30 ปราโต้ 1 - 0 ASD Seravezza Calcio