บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอลคืนนี้ 26/09/2564

โปรแกรมบอลคืนนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 2 - 0 ปาโตรนาโต ปารานา 0-0
01:45 ซาน ลอเรนโซ่ 2 - 1 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 2-0
04:00 อินดิเพนเดนเต้ 1 - 4 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0-2
06:15 โบคา จูเนียร์ส 1 - 0 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 3 - 4 ออสเตรียเวียนนา 2-3
19:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 3 - 1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0-1
22:00 ราปิด เวียนนา 0 - 3 สตวร์มกราซ 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ บราซิล ซีรี่ เอ

21:00 อเมริกา เอ็มจี 1 - 1 ฟลาเมงโก 0-0
02:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 2 - 1 บรากันติโน้ 2-0
02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 2 - 0 บาเฮีย บีเอ 1-0
02:00 ยูเวนตูเด้ 3 - 0 ซานโตส 1-0
04:15 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 4 - 2 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2-0
04:15 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า 0-1
06:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0 - 0 คุยอาบา 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 แซงต์ กิลลุส 1 - 2 รอแยล อันท์เวิร์พ 1-0
21:00 เคเอเอ เกนท์ 2 - 1 เซอร์เคอร์ บรูซ 0-1
23:30 ออสเทนเด้ 2 - 2 อันเดอร์เลชท์ 2-0
02:00 ชาเลอร์รัว 0 - 2 เมเชเลน 0-1
02:00 ราซิ่ง เกงค์ 3 - 0 Seraing United 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 3 - 1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-0
20:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 3 - 1 วิสล่า พล็อค 2-1
22:30 วิสล่า คราคอฟ 0 - 1 โปกอน เซซิน 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 วีบรอก 1 - 1 โอเดนเซ่ บีเค 1-0
19:00 มิดทิลแลนด์ 1 - 0 แรนเดอร์ส 1-0
21:00 นอร์ดเจลแลนด์ 1 - 5 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0-1
22:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2 - 1 อัลบอร์ก 0-1
01:00 เวเจิล 2 - 4 ซิลเคบอร์ก 2-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0 - 0 สตุ๊ตการ์ต 0-0
22:30 ไฟร์บวร์ก 3 - 0 เอาก์สบวร์ก 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ดินาโม เดรสเดน 3 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน 1-0
18:30 ฮัมบูร์ก 2 - 2 เนิร์นแบร์ก 1-1
18:30 ฮันโนเวอร์ 96 1 - 2 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 ดินาโม มอสโก 2 - 0 รูบิน คาซาน 1-0
20:30 เอฟเค รอสตอฟ 1 - 2 เทเลค กรอซนี่ย์ 0-1
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 3 - 0 เอฟเค โซชิ 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 บอร์กโดซ์ 1 - 1 แรนส์ 0-0
20:00 ทรัวส์ 1 - 1 อองเช่ร์ 1-0
20:00 แร็งส์ 3 - 1 น็องต์ 0-0
20:00 แบรสต์ 1 - 2 เม็ตซ์ 0-1
22:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 1 - 3 โมนาโก 1-1
01:45 โอลิมปิก มาร์กเซย 2 - 3 ล็องส์ 2-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 4 - 2 เคทีพี ค็อตก้า 3-2
22:30 เอซี โอลู 0 - 1 เอฟซี ฮาก้า 0-1
22:30 คูพีเอส 0 - 0 เฮดไอเอฟเค 0-0
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ 0 - 0 ฮอนก้าเอสพู 0-0
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0 - 1 อินเตอร์ ตูร์คู 0-0
22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน 4 - 1 ลาห์ติ 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เค-ลีก

13:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0 - 2 เอฟซี โซล 0-0
14:30 ซองนัม เอฟซี 2 - 0 แกงวัน เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0 - 4 เอสซี คัมบูร์ 0-1
19:30 อาแซด อัลค์มาร์ 5 - 0 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 2-0
19:30 เอสซี ฮีเรนวีน 2 - 3 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0-2
21:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1 - 0 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:05 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2 - 0 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-0
09:05 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1 - 0 เอฟซี ดัลลัส 1-0
09:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 6 - 1 รีล ซอลต์ เลค 2-1
00:00 ชิคาโก ไฟร์ 0 - 0 แนชวิลล์ เอฟซี 0-0
06:25 แคนซัส วิซาร์ดส์ 1 - 2 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 โมลด์ 2 - 2 ไวกิ้ง เอฟเค 1-0
22:59 ซานเดฟยอร์ด 0 - 3 สตาเบ็ค 0-1
22:59 เอสเค บรานน์ 3 - 1 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1-1
22:59 โรเซนบอร์ก 3 - 1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1-0
22:59 เฮาเกซุนด์ 1 - 3 ออด เกรนแลนด์ 1-1
01:00 โบโด กลิมท์ 1 - 0 วาเลเรนก้า 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:00 ซานตาคลารา 1 - 1 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-0
02:30 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0 - 0 วิเซล่า 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

11:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 0 - 2 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-1
13:00 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 2 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-0
14:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 0 โออิตะ ตรินิต้า 1-0
15:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2 - 1 โชนัน เบลมาเร่ 0-1
17:00 กัมบะ โอซาก้า 2 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0 - 3 เยอร์การ์เด้น 0-3
20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 4 - 0 เอล์ฟส์บอร์ก 1-0
22:30 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 2 - 1 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-1
22:30 ฮัคเค่น 1 - 1 ฮัมมาร์บี้ 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

19:15 ลูเซิร์น 2 - 3 ลูกาโน 1-3
21:30 บาเซิ่ล 3 - 1 เอฟซี ซูริค 1-0
21:30 กราสฮ็อปเปอร์ 3 - 1 เอฟซี ซิยง 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:00 เซนต์ เมียร์เรน 3 - 2 อเบอร์ดีน 1-2
21:00 เซลติก 1 - 1 ดันดี ยูไนเต็ด 1-1
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 1 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 กิริซันสปอร์ 1 - 1 เคย์เซริสปอร์ 1-1
20:00 ฮาเตย์สปอร์ 1 - 2 เฟเนร์บาห์เช่ 0-2
20:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 3 - 0 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1-0
22:59 กาลาตาซาราย 2 - 1 กัซเทป 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ลาลีกา สเปน

19:00 มายอร์ก้า 2 - 3 โอซาซูน่า 2-1
21:15 บาร์เซโลน่า 3 - 0 เลบานเต้ 2-0
23:30 ราโย่ บาเยกาโน่ 3 - 1 คาดิส 2-1
23:30 เรอัล โซเซียดาด 1 - 0 เอลเช่ 0-0
02:00 เรอัล เบติส 2 - 0 เกตาเฟ่ 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ กรีซ เนชั่นแนล A

20:00 แอสเตราส ตริโปลิส 0 - 2 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0-2
20:00 พานาธิไนกอส 5 - 1 โวลอส เอ็นเอฟซี 4-0
22:15 เลเมีย 2 - 2 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1-1
00:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2 - 0 เออีเค เอเธนส์ 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สเปน ลาลีกา 2

19:00 มิรานเดส 1 - 2 เลกาเนส 1-1
21:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 2 - 1 มาลาก้า 0-1
23:15 เรอัล โอเบียโด 0 - 0 คิโรน่า 0-0
01:30 ซีดี ลูโก้ 1 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 1-1
02:00 เรอัล บายาโดลิด 2 - 0 เอดี อัลคอร์ค่อน 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 ยูเวนตุส 3 - 2 ซามพ์โดเรีย 2-1
20:00 เอ็มโปลี 4 - 2 โบโลญญ่า 2-1
20:00 ซัสเซาโล่ 1 - 0 ซาแลร์นิตาน่า 0-0
20:00 อูดิเนเซ่ 0 - 1 ฟิออเรนติน่า 0-1
22:59 ลาซิโอ 3 - 2 เอเอส โรม่า 2-1
01:45 นาโปลี 2 - 0 กาญารี่ 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00 เซาแธมป์ตัน 0 - 1 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-0
22:30 อาร์เซน่อล 3 - 1 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ อิตาลี เซเรีย บี

19:00 เปรูจา 1 - 1 อาเลซซานเดรีย 1-1
21:15 ปาร์ม่า 1 - 1 ปิซ่า 0-1
01:30 วิเชนซ่า 0 - 1 เครโมเนเซ่ 0-1
01:30 แตร์นาน่า 1 - 0 สปอล 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ กระชับมิตร คัพ

16:30 FC Stern Marienfelde 1 - 2 FSV Spandauer Kickers 0-1
18:00 Desportiva Alianca Pilarense (W) 0 - 5 Atletico AL (W) 0-4
19:30 Vipers 8 - 1 บียูเอล เอฟซี 4-0
20:00 Uniao Desportiva Alagoana/AL (w) 1 - 1 Acaua FC (W) 1-1
01:30 Penarol De Rafaela 1 - 3 เบน เฮอร์ ราฟาเอลา 0-1
04:00 Real Xolotlan รอ ซีเอสดี มูนิชิปัล

โปรแกรมบอลคืนนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 1 - 1 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 0-1
18:35 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 1 - 1 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 0-0
18:35 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 0 - 1 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โปรตุเกส คัพ

17:00 เออาร์ซี โอเลโรช 0 - 2 วาร์ซิม 0-0
18:00 ไอดีล 0 - 3 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 0-1
20:00 GD Vitoria Sernache 1 - 3 ริโอ อาฟ 1-3
21:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 0 - 1 เปนาฟิลด์ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:59 มัคคาบี้ เนทันย่า 0 - 2 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0
23:30 แอชดอด เอ็มเอส 2 - 0 เบต้าเยรูซาเล็ม 2-0
00:15 มัคคาบี้ ไฮฟา 2 - 0 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี มินาจ 1 - 2 เอฟซี ลวีฟ 1-1
21:00 ดนีปรอ-1 0 - 4 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-1
23:30 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 1 - 2 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 NK Bilje 6 - 2 ดราว่า 2-1
21:00 MNK FC Ljubljana 1 - 1 Jadran Dekani 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 2 - 1 เฮลซิงบอร์ก 2-0
20:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2 - 3 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 - 6 เฟรดริกซ์สตรัด 2-4
23:15 ฮามคาม 3 - 1 เอฟเค เจิร์ฟ 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

19:30 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 2 - 1 ดาเชีย มิโอวินี่ 1-0
22:00 โบโตซานี่ 1 - 1 คราอิโอว่า 0-0
01:00 ยูทีเอ อารัด 0 - 1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 เจมส์เมอบังค์ 1 - 0 เอสเบิร์ก 1-0
20:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 2 - 1 ไนโคบิ้ง เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 0 - 1 ลาฟนิทซ์ 0-1
15:30 กราเซอร์ เอเค 3 - 1 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

20:55 โบแร็ค คาแค็ก 0 - 4 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-3
22:59 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 4 - 1 ราดนิคกี้ 1923 1-1
01:15 ปาร์ติซาน เบลเกรด 5 - 0 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ตุรกี 2 Ligi A

17:30 บันไดมาสปอร์ 2 - 1 อัลตินอร์ดู 1-0
20:00 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 อียูบสปอร์ 0-0
20:00 อิสตันบูลสปอร์ 1 - 0 บาลิเคซิสปอร์ 0-0
22:59 บูร์ซาสปอร์ 0 - 4 อันคารากูคู 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

20:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2 - 1 เลฟสกี้ โซเฟีย 1-1
23:15 โดโกเรต์ส รัซกราด 3 - 1 โบเตฟ วราตซา 3-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0 - 3 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 3 - 4 ริเยก้า 2-1
00:05 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1 - 0 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ลีกา 1 ฮังการี

19:15 วาร์ดา เซ 2 - 1 เดเบรเซน วีเอสซี 0-1
22:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 3 - 1 อูจเปสต์ 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เบามิต ยาโบลเนค 0 - 1 สโลวาน ลิเบอเรช 0-1
21:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 3 - 5 สโลวัคโก้ 1-3
21:00 เทปลิเซ่ 0 - 0 ซิกม่า โอโลมุช 0-0
00:00 สลาเวีย ปราก 4 - 1 ฮราเดตส์กราลอเว 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

21:00 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 1 - 1 KMSK Deinze 0-1
01:00 มูสครอน เปรูเวลซ์ 1 - 2 เวสเตอร์โล 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:10 คลับ อเมริกา 0 - 0 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0-0
00:00 โตลูก้า 1 - 2 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 1-2
07:05 ซานโตส ลากูน่า 1 - 2 มอนเทอร์เรย์ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ อิตาลี C1A

19:30 บารี 1 - 1 ปากาเนเซ่ 1-0
19:30 อเวลลิโน่ 1 - 0 โปเทนซ่า 1-0
19:30 Nuovo Campobasso 1 - 3 ฟิเดริส อัลเดียร์ 0-0
19:30 ฟอกเจีย 1 - 1 ยูเว่ สตาเบีย 0-1
19:30 Nuova Monterosi 1 - 1 ปาแลร์โม่ 0-1
19:30 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 2 - 1 เมสสิน่า 1-1
19:30 ทารันโต้ 2 - 0 ลาติน่า 0-0
19:30 วิโบเนเซ่ 1 - 4 เอพี เทอร์ริส 0-3
19:30 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 3 - 1 เอซี โมโนโปลี 1-0
19:30 เฟอรัลพิซาโล 3 - 2 ยูเวนตุส(ยู 23) 0-1
19:30 โปร เวอร์เซลลี่ 1 - 1 เทรนโต้ 0-1
19:30 ตริเอสติน่า 2 - 0 เลชโก้ 2-0
22:30 US Fiorenzuola 2 - 3 เซเรกโน่ 1-1
22:30 เจียน่า เออมินิโอ 0 - 1 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0
22:30 มานโตวา 2 - 1 ปิอาเชนซา 1-1
22:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 2 - 2 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0-1
22:30 โปร ปาเทรีย 1 - 2 ปาโดวา 1-0
22:30 เรนาเต้ เอซี 3 - 0 โปรเซดโต้ 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 เรธโรเวอร์ส 3 - 2 แพททริค ทริสเทล 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 เออีเอล ลิมาสซอล 0 - 1 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0-0
22:59 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1 - 1 เออีพี ปาฟอส 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ อิสราเอล Leumit ลีก

22:59 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 0 - 0 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 0-0
22:59 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 1 - 1 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 0-1
22:59 ฮาโปเอล ริซอน 1 - 4 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ กรีซ คัพ

19:00 Ierapetra 0 - 0 คาลามาต้า เอโอ 0-0
20:00 Edessaikos 1 - 3 Kozani F.S. 0-2
20:00 Nea Artaki 1 - 2 AE Kifisias 1-1
20:00 อีกาเลโอเอเธนส์ รอ คิสสามิกอส
20:00 อิลิโอปูลิ 2 - 0 Asteras Vlachioti 0-0
20:00 อปอลล่อน ลาริสซ่า 0 - 3 เออีแอล ลาริซ่า 0-0
20:00 เวเรีย เอฟซี 0 - 0 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 0-0
20:00 AE Lefkimmis 0 - 0 อปอลล่อน คาลามาเรีย 0-0
20:00 Thiseas Agrias 2 - 2 พานเซอร์ไรกอส 1-0
20:00 PAO Agriniou 0 - 2 ตริคาล่า 0-0
20:00 AO Giouchtas 1 - 1 Agios Nikolaos 1-0
20:00 Acheron Kanalaki 1 - 1 โอลิมเปียกอส โวลัว 1-1
20:00 Rouf FC 0 - 3 เออร์โกเทลิส 0-2
20:00 Diagoras Vrachneikon 0 - 1 พานาคายคิ 2005 0-1
20:00 คาลิเทีย 1 - 1 AO Episkopis Rethymno 1-0
20:00 เออี คาไรสคาคิส 0 - 2 สโกดา ซานธี 0-2
20:00 เปียริกอส 1 - 2 อิราคลิส 0-1
20:00 Thesprotos 1 - 2 Almopos Arideas 1-0
20:00 Posidonas Neas Michanionas 0 - 5 เลวาเดียกอส 0-3
20:00 Fikis 0 - 1 นิกี โวลอส 0-1
20:00 Ethnikos Sochos 0 - 1 เอโอ ไอปาโต้ 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

21:00 Hashtag United 1 - 4 Chipstead FC 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ สิงคโปร์ ลิก

16:30 ยัง ไลอ้อนส์ 1 - 2 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 1-1
16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 3 Lion City Sailors 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

17:00 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)(N) 4 - 0 ลิธัวเนีย(ยู 17) 1-0
20:00 สวีเดน(ยู 17) รอ ลัตเวีย(ยู 17)

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

19:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 3 - 4 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1-2
20:00 เอ็มพี มิคเคลลี่ 5 - 2 มูซ่า 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 Noah 0 - 3 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0-0
19:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 1 - 5 เอฟเค วัลเมียรา 0-0
20:10 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1 - 0 เมตต้า/ลู ริกา 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17:00 Hegelmann Litauen 1 - 1 ดีซัวกาส เทลเซีย 1-1
19:00 ซูดูว่า 4 - 0 บันก้า การ์ซได 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 เทบีย์ไอเอส 1 - 1 Haninge 0-1
18:00 ยูเมีย เอฟซี 2 - 2 บรอมมาปอจคาร์น่า 1-1
21:00 อัสซีริสก้า 1 - 0 ฮัมมาร์บี้ TFF 0-0
21:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1 - 2 ไอเอฟเค ลูเลีย 1-0
21:00 ลุงสกิล 1 - 1 อัสซีริสก้า ไอเค 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2 - 0 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1-0
20:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 3 - 0 เมียดิซ เลกนิก้า 1-0
22:59 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์(N) 0 - 1 เอลเคเอสลอดซ์ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 สมอร์กอน เอฟซี 0 - 5 ดินาโม มินส์ค 0-3
22:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 2 - 2 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-1
00:30 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 1 - 0 เนเมน กร็อดโน่ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:15 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0 - 1 CS Cerrito 0-1
22:30 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1 - 1 ทอร์ค 1-1
01:30 บอสตัน ริเวอร์ 2 - 5 ซีเอ เพนาโรล 1-2
03:45 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 2 - 1 ซีเอ เรนติสตัส 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) 2 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1-0
01:15 เอฟบีซี เมลการ์(N) 1 - 0 สปอร์ต บอยส์ 0-0
03:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) 1 - 3 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-2
06:00 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด(N) 1 - 2 สปอร์ติ้งคริสตัล 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 เอ็นเค อลูมินิจ 0 - 1 ASK Bravo Publikum 0-0
22:00 ดอมซาเล่ 3 - 3 มาริบอร์ 0-1
01:15 เอ็นเค มูรา 05 0 - 0 เอฟซี โคเปอร์ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 0 - 0 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-0
04:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 4 - 3 มิลเลียนนาริออส 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 1 - 1 บีเค เฟรม 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 ฟาเจียโน โอคายามา 1 - 1 บรัวบริทอากีต้า 0-1
11:30 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-1
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2 - 1 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-0
13:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 0 - 1 มาชิดา เซลเวีย 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

18:00 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 0 - 2 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 0-1
18:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 2 - 0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 1-0
20:00 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 1 - 1 เลเวส (ญ) 0-1
20:00 ลิเวอร์พูล (ญ) 2 - 1 คริสตัล พาเลซ (ญ) 2-1
20:00 London City Lionesses (w) 2 - 2 โคเวนทรี (ญ) 0-1
20:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 3 - 0 วัดฟอร์ด (ญ) 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:30 สปาร์ตาปราก 2 2 - 3 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0-3
21:30 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0 - 1 โอปาว่า 0-1
21:30 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1 - 0 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-0
21:30 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 5 - 1 ทริเน็ค 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 4 - 2 ทีเอส กาแล็กซี่ 3-0
22:00 Tshakhuma TM 0 - 0 ไกเซอร์ ชีฟ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล ฮุสเซน อีร์บิด 2 - 4 อัลซอลส์ 0-1
00:30 มานน์(N) 1 - 3 อัล จาซีรา 1-0
00:30 อัล ไฟซาลี 0 - 1 อัล อคาบา เอสซี 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ กาตาร์ ลีก

20:45 อัล-ดูฮาอิล(N) 5 - 0 อัล ไซลีย่า 0-0
23:30 กาตาร์ เอสซี 0 - 2 อัล อราบี 0-1
23:30 อัล ซาดด์(N) 7 - 2 อัล ชามาล 3-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

00:45 ปาร์ติซานี ทิราน่า 1 - 1 วัลลัซเนีย 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:15 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 0 - 1 วีแดด คาซาบลานก้า 0-1
03:30 เฟร์ ราเบท 1 - 1 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เลบานอน ลิก

19:30 Al Akhaahli Alay 0 - 1 อัล ซาฟา 0-0
20:00 อัล-เนจ์เมห์ 5 - 0 Shabab El-Bourj 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

15:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 0 - 1 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 0-1
15:30 สโลวาน บราติสลาวา บี 3 - 0 Namestovo 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

20:00 Posusje 2 - 2 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-0
22:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1 - 0 Leotar 1-0
02:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 1 - 0 สโลโบดา 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 2 - 2 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-0
19:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 3 - 2 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 1-1
20:50 ทรานส์ นาร์ว่า 2 - 2 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1 - 2 โอลิมเปีย อาซันซิออง 1-0
07:15 ก๋วยลีน่า 2 - 1 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เซเรีย บี บราซิล

02:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1 - 2 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-0
04:15 ปอนเต เปรตา 1 - 0 บราซิล เด เปโลตัส 0-0
04:15 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 2 - 0 แซมปายโอ้ คอเรีย 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

20:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 0 - 3 เอฟซี มิลซามี่ 0-2
22:59 ซีเอส เปโตรคุบ 3 - 0 CSF Baliti 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:15 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 1 - 0 ยาราคูยานอส 0-0
07:30 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส(N) 1 - 1 ซาโมร่า บารินาส 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:00 FK Tikves Kavadarci 3 - 0 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-0
20:00 ราบ็อตนิคกี้ 1 - 1 เปลิสเตอร์ 1-0
20:00 เรโนวา 5 - 2 เบรกัลนิก้า สติป 3-1
20:00 โบเรค เวเลส 0 - 2 Olimpus Skopje Balashikha 0-2
20:00 FC Struga Trim Lum 1 - 1 เอฟเค สเกนดิจา 79 1-0
22:59 อคาเดมี่ ปานเดฟ 1 - 3 เอฟเค ชคูปิ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:00 นูเบลนเซ่ 1 - 2 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 1-0
02:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) 1 - 3 โคโล โคโล่ 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 กิมนาเซีย จูจุย 1 - 1 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 0-0
01:10 กิมนาไซ เมนโดซ่า 3 - 3 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 2-2
01:30 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1 - 0 บาร์รากัส เซ็นทรัล 1-0
02:00 เดปอร์ตีโบ ไมปู 3 - 2 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ มาเลเซีย คัพ

20:00 กัวลา ลัมเปอร์ 3 - 1 พีบี ปาหัง 1-0
20:00 ตรังกานู 2 - 0 กูชิง เอฟเค 1-0
20:00 ปุเลา ปีนัง 1 - 3 ซาราวัค 0-0
20:00 เซลังกอร์ พีบี 1 - 0 เปรัค 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 Slavia TU Kosice 1 - 0 เทสล่า สตรอปคอฟ 0-0
15:30 Jednota Banova 0 - 1 Rakytovce 0-0
19:36 OFK-SIM Raslavice 1 - 0 MFK Snina 1-0
20:00 Lednicke Rovne 0 - 1 เอฟเค เบลูซา 0-0
20:00 Galanta 2 - 0 นิตร้า 2-0
20:00 ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค 6 - 0 ริมาฟสก้า โซโบต้า 3-0
20:00 OFK Malzenice 0 - 1 Povazska Bystrica 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

17:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 4 - 0 ปารีสเอฟซี (ญ) 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สวีเดน Damallsvenskan

19:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1 - 1 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1-0
21:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 1 - 1 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-0
22:00 ลิงโคปิ้ง (ญ) 0 - 0 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
22:00 โอเรโบร (ญ) 2 - 0 เอไอเคโซลน่า (ญ) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

19:00 มัลโม่ (ยู 21) รอ ฮาล์มสตัด (ยู 21)
19:00 วาลเบิร์ก (ยู 21) รอ ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21)
20:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) รอ มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21)
22:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) รอ Norrby IF(U21)

โปรแกรมบอลคืนนี้ USL ดิวิชั่น 1

09:00 ลาส เวกัส ไลท์ 2 - 4 San Diego loyalty 1-1
09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2 - 1 Oakland Roots 1-1
09:00 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 1 - 2 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 0-0
04:00 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 2 - 1 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 1-1
04:00 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0 - 2 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 0-0
05:00 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 2 - 0 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

09:00 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 2 - 1 Norddea Hokkaido (w) 1-1
10:00 ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) 0 - 0 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 0-0
10:00 Gunma FC White Star (w) 4 - 0 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 4-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 0 - 2 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 0-1
11:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0 - 1 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 0-0
12:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 2 - 0 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 1-0
12:00 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 3 - 2 AS Harima ALBION Women 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก แคนาดา

16:56 St. Catharines Hrvat 0 - 3 Atletico Sporting Toronto 0-2
16:56 FC Vorkuta 1 - 1 เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ 0-0
16:56 แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี 1 - 2 เซอร์เบียน ไวท์ อีเกิ้ล 0-0
16:56 Toronto Tigers FC 2 - 0 Euru Futbol Academy 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

18:00 Herlufsholm GF (w) 3 - 0 นาสบี้ บีเค (ญ) 2-0
19:00 ซันดบี้บีเค(ญ) 0 - 2 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เยอรมัน(W) คัพ

16:00 Hegauer FV (w) 0 - 2 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 0-1
17:00 FSV Babelsberg (w) 0 - 6 Sportfreunde Siegen (w) 0-4
19:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 0 - 6 โคโลญจน์ (ญ) 0-1
19:00 Wormatia Worms (W) 0 - 2 คาร์ลสรูห์ เอสซี(ญ) 0-1
19:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 0 - 1 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-0
19:00 Rostocker FC (w) 0 - 7 เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) 0-3
19:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 1 - 3 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 1-1
20:00 เนิร์นแบร์ก(ญ) 0 - 5 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 0-1
20:00 Wurzburger Kickers (w) 0 - 5 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 0-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

17:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0 - 1 เอฟเค อรีส 0-0
19:00 อัคโตเบ 2 - 0 เซตีซู 2-0
21:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1 - 1 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ คูเวต อิมมิเรต คัพ

00:00 อัล คูเวต เอสซี 2 - 1 คาซม่า 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

21:00 วาเลเรนก้า (ญ) 2 - 1 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

19:00 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 1 - 2 Jyvaskylan Pallokerho (w) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 Zha Buse U19 3 - 1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เฮเรดิอาโน(N) 1 - 0 จิคาราล เซอร์โคบา 1-0
09:00 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 0 - 3 อลาจูเรนเซ่ 0-1
00:00 เอดี กรีเชีย 3 - 2 ซานโตส เด กัวปิเลส 1-1
06:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 3 - 0 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 แอตเลติโก้ มาร์เต 0 - 1 ซีดี ฟาส 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 1 - 0 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 1-0
21:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 6 - 1 แอตเซลล่า 1-1
21:00 Swift Hesperange 0 - 1 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 0-1
21:00 Hostert 0 - 1 ซีเอส เพแทนจ์ 0-0
21:00 จิวเนสเซ่ 1 - 0 US Mondorf-les-Bains 0-0
21:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 0 - 2 เรซซิ่ง ยูเนียน 0-0
21:00 Rodange 91 1 - 2 โฟล่า เอสซ์ 1-1
21:00 FC Wiltz 71 2 - 1 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

16:00 ลิธัวเนีย(ญ) ยู17(N) 2 - 1 อาร์เมเนีย (ญ) ยู17 1-0
21:00 โครเอเชีย(ญ) ยู17 7 - 0 คาซัคสถาน(ญ) ยู17 4-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด(N) 1 - 1 บีร์คีร์คารา เอฟซี 1-1
00:00 ไซเรนซ์ เอฟซี(N) 2 - 2 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-0
02:00 มอลตาเอฟซี(N) 2 - 1 บัลซาน เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

00:00 เอฟเค มอร์นาร์ 0 - 2 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0-2
01:00 โอเอฟเคเปโตรวัค 2 - 3 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

17:15 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 2 - 1 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 1 - 5 เคไอ แคร๊กสวิก 1-2
21:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 3 - 2 อีบีสเทิลมูล 1-2
22:00 07 Vestur Sorvagur 1 - 2 ไวกิงเกอร์ โกตู 0-1
22:59 Toftir B68 0 - 1 นซี ลูนาวิค 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฮอนดูรัส ลีกา

05:00 พลาเทนเซ่ 2 - 3 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 1-0
06:00 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 0 - 4 เรอัล ซีดี เอสปานา 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ กัวเตมา ลาลีกา

01:00 Nueva Concepcion 0 - 0 ซีดี มาลากาเตโก 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 นาซิอองนาล โปโตซี 4 - 2 รีล โปโตซี่ 3-0
04:15 Real Tomayapo 1 - 3 โบลิวาร์ 0-1
06:30 เดอะ สตรองเกสต์ 1 - 1 อัลเวย์เรดดี้ 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 5 - 0 โอลเมโด้รีโอบัมบา 2-0
04:30 มาคาร่า อัมบาโต้ 2 - 3 เดลฟินเอสซี 0-3
07:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 2 - 2 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 1-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

20:00 โมร็อคโค (ฟุตซอล)(N) 0 - 1 บราซิล(ฟุตซอล) 0-1
22:30 รัสเซีย (ฟุตซอล)(N) 1 - 1 อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ชิลี พรีเมียร์ บี

00:00 โคเบรลัว 1 - 2 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 0-1
00:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 4 - 1 ซานหลุยส์ คิวโลต 0-1
06:00 แรนเจอร์ส ทัลค่า 0 - 1 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

20:00 ซาบาห์ เอฟเค 1 - 2 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-1
22:15 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0 - 0 เอฟเค กาบาล่า 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

21:00 Skjetten U19 0 - 2 ออฟซอล (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 2 - 1 กิมแฮ ซิตี้ 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:45 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 2 - 0 เวโรน่า (เยาวชน) 1-0
16:00 สปอล(เยาวชน) 1 - 1 กาญารี่(เยาวชน) 0-0
18:00 เลชเช่(ยู20) 0 - 1 เจนัว(เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เยอรมันลีกา 3

18:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 2 - 1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1-0
19:00 ซวิคเกา 0 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1 - 1 นครราชสีมา เอฟซี 1-0
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 2 - 1 การท่าเรือ เอฟซี 1-1
18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 1 - 1 สมุทรปราการ ซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 2 - 1 สโลแวน โรซิค 0-0
15:15 ยูนิโก้ 0 - 4 ซิกม่า โอโลมุช บี 0-3
15:30 ซลิน 2 2 - 4 โอโตรโควิซ 1-1
20:30 เอสเอฟเค โชวิน่า 1 - 2 สโลวัคโก้ 2 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 อัลบอร์ก (ญ) 0 - 2 โคลดิ้ง บี (ญ) 0-2
20:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 3 - 1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ บาห์เรนคิงส์คัพ

22:15 อัล ฮัดด์ 2 - 1 ซิทรา 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:15 ซอกเดียน่า จิซาค 2 - 0 เมตาลุค เบคาเบด 1-0
20:30 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 1 - 0 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 0-0
20:30 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0 - 0 คิซิลคัม ซารัชโชน 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

12:30 อัลบานี ครีก 4 - 0 เมาท์ กราเวท 3-0
14:00 บริสเบน เคไนท์ส 1 - 8 เดอะ เลค 0-2
14:10 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 3 - 2 เวสต์เทิร์นสปิริท 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

13:30 โยโกกาว่า มูซาชิโน(N) 1 - 0 วาสป้า โออิตะ 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ AFC Womens Asian Cup Qualifiers

18:00 บาห์เรน (ญ) รอ ลาว (ญ)
20:00 ทาจิกิสถาน(ญ) 4 - 0 มัลดีฟส์ (ญ) 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

02:00 Racing Louisville (W) 0 - 4 ฮูสตัน แดช (ญ) 0-2
04:00 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 2 - 1 Kansas City NWSL (W) 1-1
06:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) 3 - 0 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 Club Chivas Tapatio 1 - 4 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 0 - 11 พอร์ทสมัธ (ญ) 0-0
20:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 1 - 1 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 1-1
20:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 3 - 0 Bridgwater Town women (W) 0-0
20:00 Keynsham Town Women 2 - 1 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0-0
20:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) 5 - 0 ลอนดอน บีส (ญ) 0-0
20:30 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) 1 - 3 จิลลิ่งแฮม(ญ) 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 เฮอร์กี้-สปอร์ท 0 - 0 เอฟซี อูจโกรอด 0-0
19:30 ครีฟบาส 0 - 5 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 0-1
19:30 Polissya Zhytomyr 1 - 4 โอโบโลน เคียฟ 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

16:00 เซนต์ จูเลีย 1 - 2 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 1-1
18:30 ซีอี คาร์โรอิ 1 - 5 เอฟซี ออร์ดิโน 0-1
21:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1 - 1 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 0-0
23:30 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 0 - 0 แอทเลติก เอสคาลเดส 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

16:00 เอฟเค ทราไก 2 1 - 0 Kazlu Ruda FK Silas 0-0
20:00 FK Panevezys-2 รอ Babrungas

โปรแกรมบอลคืนนี้ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 เจดีอาร์ สตาร์ 2 - 3 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0-1
20:00 แบล็ค ลีโอพาร์ด 0 - 0 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 0-0
20:00 ทีเอส สปอร์ติง 1 - 1 Uthongathi FC 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:59 Ahironas Liopetriou 3 - 0 โอแทลลอส อเทียนัว 1-0
22:59 Omonia 29is Maiou 0 - 1 Olympiada Lympion 0-0
22:59 โอโมเนีย อราดิปปู 1 - 3 Akritas Chloraka 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:00 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 0 - 2 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ยูเครน U21 ลีกา

16:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 3 - 0 Inhulets Petrove U21 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

20:00 ซานโตส(เยาวชน) 1 - 0 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 0-0
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1 - 0 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 0-0
01:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 1 - 0 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 0-0
01:00 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 0 - 2 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0-1
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 2 - 0 บาเฮีย (เยาวชน) 0-0
02:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 0 - 0 ครูไซโร่ (เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:30 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 2 - 0 Villajoyosa 0-0
16:30 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 4 - 1 AD Villaviciosa De Odon 0-0
16:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 0 - 1 ED Moratalaz 0-0
16:30 CD Caspe 2 - 2 Epila CF 0-0
16:30 Portmany 0 - 0 UD Poblense 0-0
16:30 อัลคอร์ค่อน บี 2 - 2 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 2-1
16:30 เกตาเฟ่ บี 0 - 2 Fuenlabrada B 0-1
16:30 Torrejon CF 0 - 1 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 0-0
16:30 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1 - 0 AD Complutense Alcala 0-0
16:45 UP Plasencia 2 - 0 Jerez Industrial CF 0-0
16:45 CD Llanes 5 - 1 CD Roces 1-1
16:45 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0 - 0 CD Colunga 0-0
16:45 ซีดี กัวร์นิโซ 3 - 0 เอสดี แทกิลเอสคูโด้ 0-0
16:45 Barreda Balompie 1 - 1 CD Colindres 0-1
16:45 Grama 2 - 1 ฮอสปิตาเลย์ 1-0
17:00 CD Rota 1 - 2 กอร์โดบา บี 0-0
17:00 Avance Ezcabarte 0 - 2 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 0-1
17:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 2 - 1 ซีดี ลีอัลตัดท์ 1-0
17:00 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 2 - 3 โปรตุเกตเรเต้ 2-2
17:00 CD Cuarte Industrial 4 - 0 Giner Torrero 2-0
17:00 CD Calamonte 1 - 2 CD Don Alvaro 0-1
17:00 ซีพี ซาน คริสโทบอล 2 - 1 ซานแอนดรู 0-1
17:00 โคนิล ซีเอฟ 2 - 0 CD Pozoblanco 0-0
17:00 ซีอี เมร์คาดัล 0 - 0 CD Murense 0-0
17:00 เฮอร์คิวลีส2 2 - 1 Callosa Deportiva CF 0-0
17:00 ลาส โรซัส 1 - 1 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 1-0
17:00 CD Diocesano 3 - 1 โอลิเวนซา เอฟซี 2-0
17:00 SD Lenense 1 - 1 ซีดี ทุยล่าร์ 0-1
17:00 ซีดี พราวิอาโน 0 - 0 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 0-0
17:00 ยูดี มาร์เบลล่า 2 - 3 อัลเมเรีย บี 2-0
17:00 เซบีย่า ซี 3 - 2 พูเอนเต้ เจนิล 1-1
17:00 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 0 - 1 ยูดี ซามาโน 0-1
17:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 3 - 0 Huracan Balazote 0-0
17:00 ซีอีแคมโพส 1 - 0 ยูดี รอตเรต โมลินาล 1-0
17:00 Real Titanico Laviana 2 - 1 อูรากา 1-1
17:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 1 - 0 ยูอี แซนท์ส 1-0
17:00 Castellon B 0 - 2 Atzeneta UE 0-1
17:00 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 0 - 0 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0-0
17:00 CD Azuaga 2 - 4 เอซเตรมาดูรา บี 0-3
17:00 UD Almansa 2 - 3 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 2-0
17:00 ซีดี โควาดอนก้า 4 - 3 UP Langreo B 2-2
17:00 CD Mosconia 1 - 2 เอล ซาน มาร์ติน 0-0
17:00 SD Navarro CF 1 - 1 Luarca CF 0-0
17:15 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 0 - 0 Torredonjimeno 0-0
17:15 อัลฮัวริโน 2 - 2 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 0-1
17:30 EE Guineueta 1 - 3 EC Granollers 0-0
17:30 กิโรน่า บี 2 - 1 UE Vilassar de Mar 1-1
18:00 Herbania 2 - 0 ยูเนี่ยน วิเอร่า 0-0
18:00 คลับ มาริโน่ 0 - 1 CD Buzanada 0-1
18:00 เตเนริเฟ่ 2 1 - 1 UD Las Zocas 1-0
18:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 2 - 1 CD Union Puerto 0-0
21:30 CD Serverense 0 - 3 ลัวเซเตนเซ่ 0-1
21:30 CD Galapagar 2 - 1 Ursaria 1-0
21:30 โทโลซา 1 - 4 Beti Gazte 0-0
21:30 ยูอี ฟิกูเรส 0 - 0 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 0-0
22:00 ซีเอสดี อาร์ซัว 1 - 1 Atletico Arnoia 0-0
22:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 2 - 0 Viveiro CF 0-0
22:00 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 2 - 1 นูมานเซีย 2 2-1
22:00 Azkoyen 1 - 0 ยูซีดี บูร์ลาเดส 0-0
22:00 Murchante 2 - 1 เบติ โคซโค เคอี 0-0
22:00 CDFC La Calzada 2 - 0 Calahorra B 0-0
22:00 CD Robres 1 - 0 อูเตโบ เอฟซี 0-0
22:00 อารันดิน่า 0 - 1 CyDL Jupiter Leones 0-0
22:00 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 0 - 0 ยูดี ซาน เปโดร 0-0
22:00 ยูบี คอนเควนเซ่ 1 - 3 ซีดี อิเยร์กาส 0-1
22:00 Sofan 1 - 1 ซีเอฟ โนอาห์ 0-0
22:00 ซีดี คอแรลลาโน 0 - 1 ซีเอซิลบอลเนโร 0-0
22:00 ซีดี อัลกูไนโน 3 - 1 โอโยเนซา 0-0
22:00 Biescas 0 - 5 เรอัล ซาราโกซ่า 2 0-3
22:00 Santa Anastasia 1 - 1 ซีเอ มอนซอน 0-0
22:00 ซีเอฟ ปาเลนเซีย 3 - 3 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 0-0
22:30 CF Alondras 2 - 2 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 0-0
22:30 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 3 - 2 EG El Palmar 0-0
22:30 เบลล์บริดเจท 1 - 2 ซีดี คารินเยนา 0-0
22:30 CF Illueca 1 - 0 CF Calamocha 0-0
22:30 SP Villafranca 0 - 0 CD Badazus II 0-0
22:30 ออร์ฟาโร 2 - 4 CD Arnedo 0-0
22:30 CD Binefar 1 - 1 SD Borja 0-0
22:59 CD Barco 1 - 0 ลีพิโด เดอ บัวซาส 1-0
22:59 CF Trujillo 0 - 0 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 0-0
22:59 เฆเรซ เดปอร์ติโว 2 - 1 AD Cartaya 0-0
22:59 Amurrio 0 - 0 เอสดี เบียไซน์ 0-0
22:59 CD Torrijos 1 - 0 Miguelturreno 0-0
22:59 ยูดี โซโมซาส 3 - 2 ซิลวา เอสดี 0-0
22:59 Torrent C.F 1 - 2 ชิลลา ซีเอฟ 0-1
22:59 CD Bullense 1 - 0 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 0-0
22:59 เยคราโน ดิปอติโว 3 - 0 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 0-0
22:59 AD Llerenense 2 - 1 ซีดี เมียยาดาส 0-0
22:59 CD Olimpic Xativa 2 - 1 ยูเอฟ เบนิกานีม 0-0
22:59 มันเชโก้ ซิวดัด 4 - 1 Villacanas 2-0
22:59 CA Vianes 2 - 2 ซีดี วาเรีย 1-0
22:59 ซีดี คาเบเซนเซ 0 - 1 ซีดี เตรรา 0-0
22:59 Juvenil Ponteareas 2 - 0 Racing Villalbes 0-0
22:59 ลูเซน่า 1 - 1 เรเครติโบ อูเอลบา 1-1
22:59 โอริฮูร่า 1 - 0 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 0-0
22:59 CD Atletico Paso รอ CD Vera
22:59 CD Bala Azul 0 - 0 เรอัล มูร์เซีย 2 0-0
22:59 Mazarron CF 0 - 2 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา 0-0
22:59 ลา โรด้า ซีเอฟ 0 - 3 ซีดี กวาดาลาฮารา 0-0
22:59 บาราคแอลโด ซีเอฟ 2 - 2 Anaitasuna 0-0
22:59 CD Huetor Tajar 2 - 0 ซีดี เอล ปาโล 2-0
23:30 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 3 - 0 กัวดาล 2-0
23:30 กัลโลเวรา 2 - 1 Archena Sport 2-1
23:30 อัลมาซาน 2 - 2 ซีดี กัวจูเอโล 0-0
23:30 CE Manresa 0 - 3 ยูอี โอลอต 0-2
23:30 คาราวากา เวอราครูซ 2 - 0 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 0-0
23:30 Atletico Porcuna CF 3 - 2 แอตเลติโก้ มาลากูโน 1-0
00:00 ฟิวดัส เด มุลเซีย 2 - 1 Racing Murcia 1-0
00:00 โอเรนเซ รอ โพลโวลีน
00:00 โมราโล ซีพี 1 - 1 อีเอ็มดี อคุยชาล 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:30 เอเอสเดอ ซาเล่ 2 - 1 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 1-1
22:30 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 1 - 1 วิดาด เฟส 1-0
22:30 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 1 - 1 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 โตลูกา(ยู 20) 2 - 0 ซานหลุยส์(ยู20) 0-0
22:59 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 4 - 1 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 Melita FC Saint Julian 0 - 0 มกับบา เอฟซี 0-0
22:00 Vittoriosa Stars 3 - 1 เซนต์.จอร์จ 3-0
02:00 Luqa St. Andrew 2 - 0 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 1-0
02:00 เซนต์ แอนดรู 1 - 2 ฟกูรายูไนเต็ด 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 4 - 0 มิดเดิลสโบรห์(ญ) 3-0
20:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 2 - 3 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) 2-2
20:00 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) 0 - 3 เบิร์นลีย์ (ญ) 0-2
20:00 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) 1 - 0 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) 1-0
20:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 1 - 1 บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง 1-1
20:00 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 5 - 0 Loughborough Lightning (W) 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ SVK U19 A

16:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 1 - 0 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 1-0
20:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) รอ FC Petrzalka U19

โปรแกรมบอลคืนนี้ เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 ปาร์นู เจเค 0 - 2 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 0-2
21:00 เอฟซี เอลวา 1 - 4 ทาร์ตู เจเค มัก 2 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ เบลารุสลีกา Pershaya

19:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 0 - 3 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 0-1
21:00 เอฟซี บาราโนวีชี 2 - 2 ดนีโปร โมกิเลฟ 2-0
22:59 Volna Pinsk 2 - 2 Shakhter Soligorsk II 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 นครปฐม เอฟซี 2 - 2 อุดรธานี 2-0
18:00 ตราด เอฟซี 4 - 0 อยุธยายูไนเต็ด 0-0
18:00 เมืองกาญจน์เอฟซี 1 - 2 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-2
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี 1 - 2 กรมศุลกากร เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

17:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 1 - 0 FK Rostov (w) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ อิรัก ลิก

19:30 Al Diwaniya รอ อัล ซอลรา
19:30 อัล ฮานลาบา 0 - 2 อัล โชลต้า 0-0
22:00 Al Talaba 1 - 0 อัล นาจาฟ 0-0
22:00 อาร์บิล 1 - 2 แบกแดด 0-1
00:30 นาฟิต อัล ยันนูป 3 - 1 Al Minaa 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

21:00 Astra Hungary Women 0 - 3 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ เซอร์เบีย Prva ลีกา

20:00 FK Graficar Beograd 3 - 0 FK Zarkovo 1-0
20:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0 - 0 อินดิจา 0-0
20:00 Zlatibor Cajetina 0 - 0 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 0-0
20:00 Timok 1 - 1 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-1
20:00 Mladost Novi Sad 4 - 0 Kabel Novi Sad 1-0
00:00 แมควา ซาแบค 0 - 3 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

08:47 BKMA II 2 - 1 อลาชเคิร์ท บี 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 สปอตติโว อิเทโน่ 3 - 0 เดปอร์ติโว คาเปียต้า 0-0
21:00 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 2 - 1 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 1-0
01:45 2 เด มาโย พีเจซี 0 - 0 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

17:00 FK Igilik 0 - 4 คีแรนไชม์เคนท์ 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

20:00 อัล คาร์เมล 1 - 1 ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 0-1
20:00 Al-Arabi Irbid 0 - 1 เอธฮาดอัล รามธา 0-0
20:00 อัล อาราบี (จอร์แดน) 0 - 1 Moghayer Al Sarhan 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

18:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 5 - 1 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 2-1
20:00 โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) 2 - 1 โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

18:30 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 2 - 1 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 0-0
19:00 สปาร์ตันส์ (ญ) 0 - 0 อเบอร์ดีน (ญ) 0-0
20:00 ฮาร์ทส์ (ญ) 0 - 3 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 0-1
22:00 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 1 - 3 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 1-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

18:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 6 เชลซี เอฟซี (ญ) 0-3
20:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 0 - 1 แอสตัน วิลล่า (ญ) 0-0
20:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 1 - 0 เร้ดดิ้ง (ญ) 0-0
21:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 4 - 0 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 3-0
00:45 อาร์เซน่อล (ญ) 5 - 0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 Laanemaa Haapsalu 1 - 0 Vandra JK Vaprus 0-0
17:00 Tallinna FC Ararat TTU 0 - 7 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 0-1
17:00 Halliu football College 4 - 2 Tallinna JK Legion B 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 3 - 0 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 0-0
17:00 Slask Wroclaw (w) 3 - 1 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 ซามิน 3 - 0 FC Lochin 0-0
18:00 FC Neftgazmontaj 1 - 3 บุนยอดกอร์ 2 1-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:30 ยูเนียน แมกดาเลนา 3 - 0 บาแรนคิลล่า เอฟซี 2-0
04:00 คอร์ตูลัว 0 - 0 โบโกตา เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 1 - 1 เรอัล เบติส ( ญ ) 0-1
17:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0 - 3 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 0-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

16:00 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 3 - 3 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 2-2
19:00 สโลวัคโก้ (ญ) 2 - 0 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 ลาซิโอ (ญ) 1 - 6 ฟิออเรนติน่า (ญ) 0-4
19:30 Sampdoria (W) รอ Pomigliano (w)

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20

22:00 Benin U20 (W) 1 - 2 โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20 0-2
22:59 มอริเตเนีย(ญ) ยู 20 0 - 3 กานา ( ญ ) ยู 20 0-0
21:30 กาบอง(ญ) ยู 20 รอ กินี-บิสเซา(ญ) ยู 20

โปรแกรมบอลคืนนี้ อินโดนีเซีย Div.1

18:30 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 2 - 0 Putra Sinar Giri 2-0
21:00 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 1 - 0 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

15:00 วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 1 - 1 Neulengbach Woman 0-0
19:00 First Vienna (W) 7 - 0 ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 5-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ บัลแกเรีย B PFG

17:30 สปาร์ตัก วาร์นา 1 - 0 เอฟซี ฮีบาร์ 1-0
21:00 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 1 - 3 มินยอร์ เพอร์นิค 0-0
21:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 7 - 0 Septemvri Simitli 4-0
21:00 สตรัมส์ก้า สลาวา 1 - 0 Yantra Gabrovo 1-0
21:00 Sportist Svoge 2 - 1 เอฟซี โซโสโพล 0-0
22:00 ลิเท็กซ์ โลเวช 0 - 0 FC Dobrudzha 0-0
22:00 พีเอฟเค มอนทาน่า 0 - 2 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-0
22:59 Botev Plovdiv II 1 - 0 Marek Dupnitza 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เค ลีก ชาเลน

14:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2 - 1 แทจอน ซิติเซน 1-1
16:30 Chungnam Asan 0 - 0 ชุนนัมดรากอนส์ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 0 - 2 ไกนาเร โตโตริ 0-2
11:00 มิยาซากิ 2 - 1 อซูส คราโร นูมาซู 0-1
12:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0 - 1 โยโกฮามา เอสซีซี 0-1
12:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1 - 0 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
13:00 มาบาริ เอฟซี 0 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ BRA D4

01:00 Pesqueira FC 0 - 2 Ypiranga PE 0-1
01:00 4 de Julho 1 - 1 เอบีซี อาร์เอ็น 1-0
02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 0 - 0 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 0-0
02:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 1 - 0 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 1-0
02:00 อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี 1 - 0 จอยวิลล์ เอสเซ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 Radunia Stezyca 2 - 2 วิสลา พูลาเว่ 2-0
20:00 วิกรี่ ซูวอลกี้ 1 - 0 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1-0
21:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 3 - 0 โปกอน ซีดล์เซ 2-0
23:15 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1 - 2 เลช พอซนาน 2 1-0
00:00 สเตล รุสซ์โซว 3 - 1 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย FFA คัพ

12:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 1 - 2 ชาทิน 0-1
14:30 วอง ไท ซิน 3 - 1 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 0-0
14:30 โวฟูไทโป 3 - 1 ซิติเซ่น 3-1
14:30 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 6 - 1 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 3-1
14:30 Kai Jing 1 - 2 วิงยี เอฟที 0-2
14:45 หยวน ลอง เอฟซี 0 - 1 ซัมซุยโป 0-1
14:45 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 2 - 1 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ กระชับมิตร

17:00 สวีเดน (ยู 16) 2 - 1 นอร์เวย์ (ยู 16) 1-1
22:59 เนปาล 2 - 7 โอมาน 1-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 อิปสวิช ซิตี้ 2 - 1 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:30 Itumbiara U20 0 - 1 Morrinhos U20 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

21:00 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 2 - 4 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ NOR D4

17:00 Skjervoy 4 - 0 โบโด กลิมท์ 2 0-0
18:00 Ranheim B 0 - 7 สเจลคาวิค 0-1
18:00 ไมจอลเนอร์ 4 - 1 สคีด ฟุตบอล บี 2-0
18:00 Ull Kisa B 0 - 3 Toten 0-0
19:00 โซล่า 4 - 2 แมนดาล 1-2
19:00 โมลด์ บี 0 - 1 อาเลซุนด์เอฟเค บี 0-1
19:00 Eik ตอนซ์เบิร์ก 2 - 2 สตรอมก็อดเซ็ท 2 0-1
20:00 ซองน์ดาล บี 0 - 0 Bjarg 0-0
20:30 เมลโบ 1 - 4 ทรอมโซ่ บี 0-0
21:00 จังเคเลน 0 - 0 ยูลเลิร์น เอฟซี 0-0
21:00 รัวฟอส ไอเอล บี 0 - 1 บรัมมันดาล 0-0
22:00 Stovner 1 - 1 Grorud B 1-0
22:59 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 8 - 1 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 4-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 โบคุ่ม (ยู 17) 1 - 2 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 0-0
16:00 เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) 0 - 2 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) 0-0
16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) 0 - 2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) 0-1
16:00 เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) 3 - 2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 1-0
16:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 1 - 2 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 0-1
16:00 เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) 1 - 4 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) 1-0
16:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) รอ เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17)
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 2 - 1 Hertha Zehlendorf U17 0-0
19:00 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) 4 - 1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) 1-1
19:00 Reutlingen(U17) 0 - 4 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 0-2
20:30 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) 2 - 1 SG Unterrath U17 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:00 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 0 - 0 ยูดี เมลิลล่า 0-0
16:30 เลกาเนส บี 1 - 1 กอมโปสเตลา 0-1
17:00 Andratks 3 - 0 เยย์ดา 1-0
17:00 เบรีย 3 - 2 เอสดี อีเจีย 1-0
17:00 ซีอี ยูโรปา 1 - 3 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1-1
17:00 SD Huesca II 0 - 0 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0-0
17:00 Ibiza Islas Pitiusas 1 - 1 ซีดี เอโบร 0-0
17:00 นูมานเซีย 2 - 1 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 0-0
17:00 เออี พรัท 2 - 1 แตร์ราสซ่า 1-0
17:00 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1 - 0 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1-0
17:00 คาเซเรโน่ 1 - 1 ซีดี โคเรีย 1-0
17:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 2 - 0 เบเลซ ซีเอฟ 0-0
17:00 ซีดี ซาน โรเก้ 1 - 0 ยูดี ทามาราเซเต้ 1-0
17:00 มอสโตเรส 2 - 1 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 1-0
17:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 3 - 0 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 2-0
17:00 เรอัล โซเซียดัด ซี 2 - 3 เอสดี เกอร์นิกา 0-0
18:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 1 - 2 เอดี เซวตา 1-0
22:00 Arenteiro 1 - 0 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0-0
22:00 จี.เซโกเบียน่า 2 - 0 Arosa Sociedad Cultural 1-0
22:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1 - 1 เซสต้าโอ 0-1
22:00 Rio Sports 4 - 0 ซีดี คายอน 1-0
22:00 ซีดี โตรเปโซน 1 - 1 UD Mutilve 0-1
22:30 เอสดี ทาราซอนนา 1 - 2 เตรูเอล 1-1
22:45 บูร์โกส เปอเมซาส 0 - 2 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 0-1
22:59 ซีเอฟ บาดาโลน่า 1 - 1 Cerdanyola del Valles 0-1
22:59 คอร์โดบ้า 3 - 2 ดอน เบนิโต้ 3-2
22:59 เมริดา เอดี 0 - 0 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 0-0
22:59 วิลล่าโนเวนเซ่ 1 - 1 คาดิส 2 0-0
22:59 ซีดี อิซาร่า 2 - 0 นาซาร่า 0-0
22:59 CD Marchamalo 0 - 0 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 0-0
22:59 มัล เมนอร์ 1 - 0 เรอัล มูร์เซีย 1-0
22:59 UD Socuellamos 1 - 1 เอลเดนเซ่ 0-1
22:59 โตเลโด 1 - 4 CS Puertollano 1-2
23:30 ยูดี ออร์ซิร่า 4 - 0 เอร์กูเลส 0-0
00:00 Bergantinos CF 2 - 2 ปอนเตเบดรา 0-0
00:00 Atletico Pulpileno 1 - 4 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 2 - 1 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 0-1
16:00 ชาโตรูซ์(ยู 19) 1 - 1 แบรสต์(ยู 19) 1-1
16:00 อาวรองเช่(U19) 2 - 3 แรนส์(ยู 19) 0-1
18:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 2 - 2 โซโชซ์(ยู 19) 0-0
19:30 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 1 - 0 ทรัวส์(ยู 19) 0-0
20:00 Torcy U.S(U19) รอ ดิฌง(ยู 19)
20:00 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 4 - 1 ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) 0-0
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) 1 - 1 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 0-0
20:00 โอแซร์ (ยู 19) 0 - 4 เม็ตซ์(ยู 19) 0-0
20:00 Bourg Peronnas U19 3 - 0 น็องซี่(ยู 19) 2-0
20:00 Montfermeil U19 รอ เลอ อาฟร์(ยู 19)
20:00 ล็องส์(ยู 19) 2 - 2 ก็อง(ยู 19) 1-1
20:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 3 - 1 ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) 0-0
20:00 ลีลล์(ยู 19) 0 - 1 ดร็องซี(ยู 19) 0-0
20:00 Feignies U19 0 - 2 อาเมียงส์(ยู 19) 0-0
20:00 เอเวรอซ์(ยู19) 0 - 2 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) 0-0
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 2 - 0 Istres U19 0-0
20:00 นีมส์(ยู 19) 4 - 1 Pieve di Lota U19 0-0
20:00 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) รอ ตูลูส (ยู 19)
20:00 ตูลง(ยู 19) 0 - 1 นีซ (ยู 19) 0-0
20:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 3 - 1 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0-0
20:00 Concarneau U19 0 - 2 ลาวาล(ยู 19) 0-0
20:00 ตูร์(ยู 19) 0 - 3 USSA Vertou ยู19 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) 1 - 0 ชามนิตเซอร์(ยู 19) 0-0
16:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) รอ อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19)
16:00 Kassel U19 0 - 5 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 0-1
16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 7 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 4-0
16:00 FC Astoria Walldorf(U19) 0 - 2 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 0-2
16:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 0 - 1 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 0-1
16:00 โคโลญจน์ (ยู 19) 6 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 2-0
16:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 1 - 1 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 0-1
16:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) 2 - 2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 2-1
16:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 5 - 0 อาเค่น ยู19 2-0
18:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 3 - 1 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) 2-0
20:00 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 1 - 2 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 วีเอฟบีเออร์บัค 3 - 2 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 2-0
18:00 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 1 - 4 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1-1
18:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 4 - 0 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 2-0
19:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 0 - 0 Wuppertaler 0-0
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2 4 - 4 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 2-2
19:00 FC Teutonia 05 2 - 1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

17:30 โอแอลเอส โอลู 5 - 2 วีไอเอฟเค 2-0
19:00 คาพา 3 - 1 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 2-0
19:00 จีบีเค คอคโคล่า 2 - 2 โอทีพี โออูลู 0-1
19:00 นาร์เปส คราฟท์ 4 - 0 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0 - 1 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-1
15:00 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0 - 1 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 0-1
15:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 2 - 1 โปลิ ทิมิโซอาร่า 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 ลังเงนทาล 2 - 1 SV Hongg 0-0
20:00 La Sarraz-Eclepens 1 - 3 เอฟซี เนเทอร์ส 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรีย 3.Liga

15:30 ดอร์นบิร์น เอสวี 0 - 2 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี 0-0
15:30 เอสวีจี ไรชีเนา 3 - 0 คิทซ์บูเฮล 2-0
16:00 Rotenberg 6 - 0 เอสซี เบรเกนซ์ 0-0
20:00 SV Stripfing Weiden 1 - 0 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 0-0
21:00 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 3 - 1 FC Wolfurt 0-1
21:00 SC Rothis 2 - 1 FC Lauterach 1-0
22:00 SV Telfs 4 - 0 เอสวี อินส์บรุค 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 1 - 2 บี 93 โคเปนเฮเกน 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 โซต้า 0 - 0 เฟคเกรอย 0-0
19:00 บราท์เวก 3 - 2 ทรอมส์ดาเลน 2-1
20:00 Oygarden FK 2 - 2 เลวานเจอร์ เอฟเค 2-1
20:00 โนท็อดเด้น เอฟเค 1 - 1 นาร์โด เอฟเค 1-0
20:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 3 - 1 กเจลแซส 1-0
21:00 ควิด ฮอลเด้น 2 - 2 โฟรย่า FK 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สวีเดนสตรี Divi.1

17:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 1 - 2 Borgeby FK (w) 0-1
21:30 ยูเมีย ไอเค (ญ) 3 - 1 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ตุรกี ลีก 2

17:00 อดิยามานสปอร์ 0 - 1 Hekimoglu Trabzon 0-0
19:00 อันคารา เดไมสปอร์ 0 - 1 อาเหม็ดสปอร์ 0-1
19:30 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 0 - 2 ซองกุลดัค 0-1
19:30 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0 - 0 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0-0
19:30 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0 - 1 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 0-1
19:30 นีเด อนาโดลู เอฟเค 1 - 5 อินโกลสปอร์ 0-3
20:00 เพนดิคสปอร์ 2 - 0 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 2-0
20:00 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 1 - 2 Bukaspor 1-0
20:00 เออร์กินิ วิไลมิซิ 1 - 2 เบเลดิเย แวนสปอร์ 1-1
20:00 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 2 - 1 ซาริเยอร์ 2-1
22:00 ซาคาร์ยาสปอร์ 1 - 0 โบดรุมสปอร์ 1-0
22:59 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 24 Erzincanspor 1-1
22:59 เอสคิเซไฮสปอร์ 2 - 6 พาซาสปอร์ 1-3
22:59 Ispartaspor 1 - 0 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 1-0
22:59 Bursa Niluferspor AS 1 - 1 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 1-1
22:59 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 2 - 1 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0-0
22:59 Yeni Diyarbakirspor 3 - 1 โซมาสปอร์ 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ รัสเซีย DIV2

13:00 เอฟเค ชิต้า 0 - 2 FC Tver 0-0
14:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 1 - 5 Dinamo Vladivostok 0-3
17:00 Torpedo Miass 2 - 1 เอฟเค อูราล-2 1-0
17:00 เชอตาโนโว มอสโก 1 - 0 Khimik Dzerzhinsk 1-0
18:00 โนสต้า โนโวทรอย 0 - 1 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 0-1
18:00 FK Spartak Tuymazy 2 - 2 เชลยาบินสค์ 1-1
18:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 0 - 4 เอฟเค ทิวเมน 0-3
18:00 เอฟเค โคลอมนา 3 - 2 ซาเทิร์นมอสโก 2-1
18:00 เอฟเค ไบโอลอก 0 - 0 FK Forte Taganrog 0-0
18:00 สตาฟโรพอล-2009 5 - 1 FC Tuapse 2-1
19:00 ซเวซดา เปียร์ม 1 - 3 อัมคาร์ เพิร์ม 1-2
19:00 Baltika-BFU Kaliningrad 1 - 2 Dinamo Saint Petersburg 0-0
19:00 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 2 - 1 เอฟซี โอดินต์โซโว 2-0
19:00 FK Znamya Noginsk 1 - 0 SKA Khabarovsk II 1-0
19:00 FK Fakel Voronezh Youth 0 - 3 เอฟเค อาร์ยาซาน 0-2
19:00 เอฟเค การูก้า 1 - 1 เซนิต เปนซา 1-1
19:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 4 - 4 ดินาโม บรีอันสค์ 2-3
19:00 ลีเจียน ไดนาโม 0 - 0 FK Kuban Kholding 0-0
19:30 สปาร์ตัก นาลชิค 0 - 0 ดรูซบ้า เมย์คอพ 0-0
20:00 คแวนท์ ออบนินส์ค 0 - 0 คิมกี้(สำรอง) 0-0
20:00 โรดิน่ามอสควา 5 - 0 Metallurg Vidnoye 1-0
20:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0 - 2 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-1
20:00 ซัลยุต 1 - 0 โซโคล ซาลาตอฟ 0-0
20:30 ดินาโม มอสโก บี 1 - 1 FK Volna Nizhegorodskaya 0-0
20:30 มาชูค- เคเอ็มวี 4 - 1 Alania-d Vladikavkaz 2-0
21:00 Dnepr Smolensk รอ Kairat Moskva
22:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0 - 1 สโตรกิโน่ มอสโก 0-0
22:59 คาชานก้า มอสโก 0 - 2 ซนามย่า ทรูด้า 0-1
22:59 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 4 - 0 โรเตอร์ โวลโกกราด บี 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 Sandvikens AIK FK 4 - 2 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 1-1
20:00 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 0 - 1 อันเจเรด บีเค 0-1
20:00 Notvikens IK 2 - 0 Gottne IF 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 1 - 0 ทัสเคอร์ 1-0
18:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 1 - 0 เคนยา โพลิส เอฟซี 0-0
19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 1 - 0 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1-0
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 3 - 1 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

01:00 นอร์ท แคโรไลนา 0 - 1 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

12:00 St George Willawong Reserves 6 - 5 Western Spirit Reserves 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 ซีเอ อัตลาส 1 - 1 เจนเนอรัลลามาดริด 0-1
01:00 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 0 - 0 เรอัล พิลาร์ 0-0
01:00 คลับ ลูจัน 1 - 3 เคลย์โพล 1-1
01:00 เอล พอร์เวเนอร์ 1 - 2 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 1-1
01:00 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 0 - 1 อิตูไซย์โง 0-0
01:00 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 0 - 2 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 0-1
01:00 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 1 - 0 Leandro N Alem 1-0
01:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 3 - 2 เบรัสเตกี 2-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 Puerto Nuevo 1 - 1 ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล 1-0
01:00 Defensores de Cambaceres 1 - 1 เดปอร์ติโว ปารากัวโย 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ภูฏาน Thimphu League

16:00 Paro Rinpung FC 2 - 3 Tensung FC 1-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ FFSA WPL

13:15 Sunshine Coast Wanderers FC (W) 2 - 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ อุรุกวัยกันดา

20:00 โอเรียนทอล 0 - 0 Potencia 0-0
22:30 Parque de Plata 0 - 1 ซาลุส 0-0
22:30 Platense FC 2 - 5 โคลอนซีเอฟ 1-3
01:30 Sportivo Huracan 1 - 4 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 1-1
01:30 Canadian SC 1 - 2 Deportivo Colonia 0-0
01:30 Mar de Fondo 1 - 1 Paysandu 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:51 Ipswich knights SC W 6 - 0 Southside Eagles (w) 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟินแลนด์แชมป์ U20

16:30 เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) 1 - 1 ฮาก้า (เยาวชน) 0-0
18:00 อิลเวส(ยู 20) 2 - 4 PPJ U20 1-2
18:15 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 4 - 0 พีเค-35 วานตา(ยู 20) 1-0
19:00 GrIFK U20 2 - 1 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 2-1
21:00 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 2 - 2 แอตแลนติส (ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

05:00 คอสตา เดล เอสเต 0 - 0 ซานฟานซิสโก เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟินแลนด์ Kolmonen

18:00 คาจฮา 5 - 0 ทีพี 47 โตริโน่ 3-0
20:00 TPS Turku II 2 - 0 Aland 1-0
20:15 ไพร์คาเลน JK 0 - 7 เอ็นโอพีเอส 0-3
21:00 เอฟซีเอสพู 0 - 1 ทูลอน ทีเอสโต 0-0
21:30 Tervarit-j 2 - 0 Roi United 0-0
22:59 KyPa 0 - 3 KJP 0-0
22:59 เอซีอี 5 - 1 Loiske 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1-0
15:30 ตรัง เอฟซี 3 - 0 สุราษฎร์ธานี เอฟซี 0-0
15:30 Royal Thai Air Force FC 0 - 2 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-1
15:30 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 0 - 1 ฉะเชิงเทรา 0-0
15:30 อัสสัมชัญ ธนบุรี 2 - 2 ชัยนาท ยูไนเต็ด 1-1
16:00 สระแก้ว ซิตี้ 2 - 1 กองเรือยุทธการ 0-0
18:00 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 3 - 1 แม่โจ้ ยูไนเต็ด 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 0 - 3 Deportivo Rayo Zuliano 0-3
02:30 Atletico La Cruz 0 - 0 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

04:00 AD Isidro Metapan Reserves 2 - 0 CD Chalatenango Reserves 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรีย Landesliga

15:15 ฟาโวริตเนอร์ เอซี รอ เอสวี ดานูบ
15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 2 - 3 พีเอสวี เวียนนา 1-2
16:00 SV Strasswalchen 11 - 2 Puch 4-1
16:00 เอสเค มาเรีย ซาล 1 - 1 Admira Villach 0-1
19:30 ASKO Kottmannsdorf 2 - 0 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 GD Saocarlense 1 - 1 โมจิ มิริม อีซี 0-1
01:00 อินดิเพนเดนเต้ เอสพี 2 - 1 เซา คาร์ลอส 1-0
01:00 Matonense SP 1 - 0 CA Taquaritinga SP 0-0
01:00 ริโอ บรานโก้เอสพี 3 - 2 Itapirense/SP 0-1
01:00 Uniao Mogi 1 - 2 ECUS 1-1
01:00 Gremio Prudente 3 - 0 XV de Jau 1-0
01:00 Inter Bebedouro/SP 0 - 1 Catanduva FC 0-0
01:00 เปาลิสต้า 5 - 0 มาอูเอ็นซ่าเอสพี 1-0
01:00 Uniao Suzano AC SP 1 - 0 Manthiqueira/SP 0-0
01:00 Vocem SP 0 - 0 Santacruzense SP 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

18:00 อิลเวส 2 (ญ) 5 - 2 Turun Weikot (w) 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ มอนเตเนโก Div.2

21:00 เซตีเนีย 2 - 1 โอเอฟเค พอดโกริก้า 1-0
21:00 เอฟเค การ์เบจ 2 - 2 โอเอสเค อิกาโล 2-1
00:00 เอฟเค เบราเน 0 - 0 Arsenal Tivat 0-0
00:00 Jedinstvo Bijelo Polje 1 - 0 โบเคลจ์ โคเตอร์ 0-0
00:00 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 3 - 1 FK Mladost DG 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Big Bullets FC 0 - 1 Be Forward Wanderers 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:00 ฟราน โบเรียนส์ 1 - 0 เดสเซล สปอร์ต 1-0
20:00 Royal Knokke 1 - 3 รูเปล บูม 1-1
20:00 Sint-Eloois-Winkel 3 - 1 Patro Eisden 3-0
20:00 URS Lixhe-Lanaye 1 - 2 เควีเค ไทอ์เนน 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 Jarabacoa FC 1 - 1 Atletico Vega Real 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ชเลสวิกลีกา

19:00 SV Eichede 7 - 1 SV Preussen 09 Reinfeld 4-0
20:00 Inter Turkspor Kiel 2 - 1 เอสวี ฟรีเชีย 03 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โปแลนด์ Div.4

16:00 Arka Gdynia II 3 - 2 Borowiak Czersk 2-1
17:00 พิลิแกน โลวิส 3 - 0 LKS Lodz II 3-0
20:00 Sokol Sieniawa 3 - 2 Avia Swidnik 1-2
21:00 LKS Lagow 2 - 2 Podhale Nowy Targ 1-1
21:00 Orleta Radzyn Podlaski 2 - 4 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 0-1
21:30 Gawin Sleza Wroclaw 2 - 2 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เรด แอร์โร 1 - 2 Green Buffaloes 0-1
20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส 0 - 1 Nkana FC 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 Tiffy Army FC 1 - 3 สะเวย์ เรียง เอฟซี 1-2
15:30 National Police Commissary 2 - 0 Prey Veng 0-0
15:30 Kirivong Sok Sen Chey 2 - 3 เบือง เกต อังกอร์ 0-1
18:00 พนมเปญ เอฟซี 3 - 0 กัมพูชาไทเกอร์เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

20:00 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 2 - 1 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) 0-1
22:59 ยูซีดี (ยู 19) 1 - 3 ซลิโก้(ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เซอร์เบีย U19 ลีก

15:50 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 7 - 1 FK Macva Sabac U19 2-0
15:50 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 0 - 1 FK Spartak Zdrepceva Krv U19 0-1
16:55 TSC Backa Topola U19 1 - 4 คูการิค(ยู 19) 0-2
18:12 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 4 - 0 FK Graficar Beograd U19 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี รอ เฮอร์มานิเซ
15:15 Velka Bites 0 - 1 Tj Sokol Lanzhot 0-0
15:15 Slavicin 0 - 2 วาลาชเก เมซิริชี 0-0
20:30 Tatran Sedlcany 0 - 4 FC Rokycany 0-0
20:30 FC Prerov 5 - 2 SFK Holesov 3-1
20:30 Sokol Tasovice 2 - 0 Stara Rise 2-0
20:30 โปลันกา 1 - 0 Frenstat Pod Radhostem 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

16:00 FC Ismaning 3 - 2 VFB Hallbergmoos 3-2
18:30 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ รอ MSV Neuruppin
19:00 Eintracht Northeim 0 - 4 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 0-1
19:00 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 5 - 1 FC Suderelbe 2-1
19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 0 - 4 1. FC Lok Stendal 0-2
19:00 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 0 - 3 Torgelower SV Greif 0-2
19:00 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน 9 - 0 SC Borgfeld 0-0
19:00 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 3 - 2 Grimma 2-1
19:00 Greifswalder FC 3 - 2 SFC Stern 1900 2-1
19:00 Hertha 06 Charlotten 4 - 1 RSV Eintracht 1-0
19:00 SV 1899 Merseburg รอ วีเอฟซี พลูเอน
20:00 เรติงเกน เอสวี 8 - 2 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 3-0
20:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 3 - 3 Bocholt FC 1-0
20:00 TSV Schwabmünchen 3 - 3 SV Donaustauf 2-2
20:00 Turk Gucu Friedberg 1 - 1 FC Eddersheim 1-1
20:00 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 3 - 2 TuS Komet Arsten 0-0
20:00 SpVg Wesseling-Urfeld 1 - 1 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 0-0
20:00 เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ 1 - 2 เฟาเอฟแอล วิชทาล 0-1
20:00 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 0 - 3 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0-1
20:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 1 - 1 Gundelfingen 0-0
20:00 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 1 - 6 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 0-0
20:00 FC Eintracht Rheine 3 - 0 โฮลซวิคเคเดอ เอสซี 1-0
20:00 Hammer SpVg 4 - 0 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 1-0
20:00 SpVgg Vreden 1921 รอ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี
20:00 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 5 - 0 SV Westfalia Rhynern 1-0
20:00 วัตเทินไชด์ 09 0 - 2 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 0-1
20:00 เอฟซี มอนไฮม์ 1 - 1 SpVg Schonnebeck 0-1
20:00 Schwarz-Weiss Essen 0 - 1 เอฟซี คลีฟ 0-0
20:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 4 - 0 Arminia Hannover 2-0
20:00 Rielasingen Arlen รอ SGV ไฟร์เบิร์ก
20:00 TSV Sasel 1 - 1 Uhlenhorster SC Paloma 0-0
20:00 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน 0 - 0 SFL Bremerhaven 0-0
20:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1 - 2 ฮัวร์ท 0-2
20:00 เอสเฟา เบรนิก 0 - 3 SpVg Frechen 20 0-0
20:00 เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ 2 - 0 Fortuna Cologne II 1-0
20:00 Engers รอ กอนเซนไฮม์
20:00 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ 4 - 1 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 3-1
20:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 3 - 1 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 2-0
20:00 อดัม แซม บีค รอ SG Finnentrop/Bamenohl
20:00 ทูเอส ฮัลเทริน 1 - 1 เอนด์เทบรูกค์ 0-0
20:15 Sterkrade รอ ทีเอสเฟา เมียร์บุช
20:15 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 0 - 3 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 0-3
20:30 FC Monchengladbach 1894 รอ จาห์น เฮียร์เฟลด์
20:30 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก รอ สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น
20:30 วีเอฟบี ฮิลเดน 3 - 3 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 0-2
20:30 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน รอ Brinkumer SV
20:30 Siegburger SV 04 1 - 1 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 0-0
20:30 DJK Teutonia St.Tonis รอ เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์
20:30 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2 - 0 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 0-0
20:30 ฮาเบนเฮาเซอร์ 3 - 3 บีเอสซี ฮาสเตดท์ 0-0
20:30 เอฟซี เพสช์ 1956 0 - 2 เฮนเนส 05 0-1
20:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 3 - 1 เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ชิลี Primera D

01:00 Deportes Recoleta 2 - 3 General VelAsquez 1-1
01:00 Deportes Limache 3 - 1 เอซี โคลีนา 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ คอสตาริกา 2.Liga

00:00 AD Cofutpa 4 - 1 Municipal Garabito 4-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ กัวเตมาลา D2

09:00 ซีดี ซากาปา 2 - 0 CSD Agua Blanca 2-0
00:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1 - 1 Chimaltenango FC 1-1
00:00 CD Suchitepequez 4 - 0 Puerto San Jose 3-0
00:00 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 1 - 1 Plataneros La Blanca 0-0
04:00 Quiche FC รอ เดปอร์ติโบซานเปโดร

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฮังการี NB III

16:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 2 - 3 Gyirmot SE II 1-1
16:00 MOL Fehervar FC II รอ Papai Perutz
16:00 ปาคซิ เซ 2 3 - 0 Rakosmenti KSK 2-0
16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 1 - 4 เอฟซี ดาบาส 0-1
16:00 Zalaegerszegi TE II 2 - 1 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 1-0
16:00 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 0 - 3 ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี 0-2
22:30 คาซิงบาร์ซิคา 7 - 0 Hidasnemeti VSC 4-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ นิคารากัว Apertura ลีก

09:00 เรอัล เอสเทล รอ วอลเตอร์เฟอร์เรตติ
06:30 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 0 - 0 มานากัว เอฟซี 0-0
07:00 จาลาปา 2 - 1 ดิเรียนเกน 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

19:00 แฟรท (ญ) 2 - 0 Grei (w) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 ทีอีซี 3 - 2 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เม็กซิโก Segunda Division

22:00 อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู 6 - 1 Lobos Huerta FC 4-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 ยูเนี่ยน 0 - 3 อัลเรโรด เอฟเค 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ โครเอเชีย 2.Division

21:00 เอ็นเค โซลิน 0 - 2 วาร์เท็กซ์ 0-2
21:00 Bijelo Brdo 2 - 2 เอ็นเค จารูน 1-1
21:00 NK Croatia Zmijavci 3 - 0 เอ็นเค โอปาติยา 1-0
21:00 NK Orijent Rijeka 0 - 1 เอ็นเคโอซีเยค 2 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

17:00 Pegasus 1 - 1 Mid Sutton Sportslink 0-0
17:00 Sacred Heart 3 - 3 เชอร์รี โอรชาร์ด 3-0
17:00 Kilnamanagh AFC 3 - 3 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 0-2
18:00 บลูเบล ยูไนเต็ด 1 - 2 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 0-0
18:00 Wayside Celtic 0 - 3 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โครเอเชีย U19

15:00 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 1 - 3 Sesvete U19 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ โรมาเนีย U19 ลีก

14:00 CS U Craiova U19 3 - 0 ACS Poli Timisoara U19 2-0
15:00 AFC Botosani U19 2 - 0 Concordia Chiajna U19 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

15:30 Dukla Banska Bystrica (w) 1 - 6 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) 1-3
16:00 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 4 - 2 เอฟซี นิตร้า (ญ) 1-1
22:59 FC Petrzalka (w) 3 - 2 FK Nove Zamky (w) 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

15:00 CSS Islla Te Nagh 2 - 0 ACSO Filiasi 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ อิตาลี Serie D

20:00 ASD Cascina Caclio 2 - 2 ยูเอส เปียเนเซ่ 1-2
20:00 Cittanova Interpiana 0 - 1 Citta Di S. Agata 0-1
20:00 ปราโต้ 0 - 2 ASD Alcione 0-1
20:00 FC Messina 0 - 0 Acireale 0-0
20:00 Derthona 2 - 4 เคียรี่ 0-1
20:00 แรนเด 3 - 4 ASD Paterno 3-1
20:00 เลคนาโน 3 - 0 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 1-0
20:00 ASD Lornano Badese 0 - 1 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 0-0
20:00 แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ 1 - 0 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 0-0
20:00 เซสตริ เลเวนเต รอ เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ
20:00 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 3 - 1 มอนเตเบลลูนา 1-0
20:00 USD Casatese 2 - 3 Franciacorta 1-1
20:00 เอเอสดี บรา 3 - 0 USD Pont Donnaz 0-0
20:00 Bagnolese 2 - 2 ริมินี่ 1-0
20:00 ทราปานี่ 0 - 1 คาเวเซ่ 0-1
20:00 Castelfidardo 0 - 1 SSD Porto D’Ascoli 0-1
20:00 คาสเซิลนูโอโว รอ อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่
20:00 เอ.เอส.วาเรเซ่ 3 - 2 ฟอสซาโน่คาลซิโอ 3-1
20:00 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 2 - 0 Vis Nova Giussano 1-0
20:00 ปอนเต ซาน เปียโตร 0 - 1 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 0-1
20:00 ชีติ 0 - 2 Atletico Terme Fiuggi 0-0
20:00 สแกนดิคซิ 2 - 1 ปอจจิบอนซิ 2-0
20:00 เอซี เมสเตร่ 0 - 4 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 0-3
20:00 Lentigione 2 - 1 Ghivizzano 1-1
20:00 US Breno 2 - 2 การาวัจจิโอ 2-1
20:00 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 0 - 1 เมซโซลาร่า 0-0
20:00 Montespaccato 2 - 0 US Follonica Gavorrano 1-0
20:00 ไรติ 2 - 1 โฟลิคโน กัลโช่ 0-0
20:00 เอเอสดี โมบเฟตต้า 1 - 1 ออด๊าซ เชริโนลา 0-0
21:00 ไลกอร์น่า 2 - 0 ACSD Saluzzo 1-0
00:00 ทีมอัลตามูรา 0 - 1 เอฟบีซี กราวิน่า 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ยูเครน Division 3

18:00 FC Halych 1 - 1 FC Chernigiv 0-1
19:00 FC Peremoga Dnieper 0 - 1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 0-0
20:00 คริสตัล 0 - 1 FC Vovchansk 0-1
20:00 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1 - 1 Rubikon 1-0
20:00 SC Poltava 1 - 1 บัลเคนี่ ซอร์ย่า 1-1
20:30 FC Livyi Bereh 2 - 0 ดินาซ วีชโกรอด 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ซานมารีโนลีก

20:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส 4 - 2 SC Faetano 3-0
20:00 เอส.เอส.มูราต้า 0 - 1 เอสพี ลา ฟิโอริต้า 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฮ่องกง 2nd Division

12:00 ถั่ง ซิง เอฟซี รอ ฟลาเวอร์
12:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 2 - 0 กุ๊นถอง 1-0
12:30 ฟู มูน เอฟซี 1 - 0 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 0-0
14:30 ตวนมุน เอสเอ 2 - 0 มูทัล เอฟซี 0-0
14:30 เกาลูน ซิตี้ 5 - 0 เซา โฮเซ เอพี 3-0
16:30 Kwai Tsing District FA 3 - 2 Kwong Wah AA 3-0
17:30 หว่านไจ๋ 1 - 2 Yau Tsim Mong 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ สเปน Segunda Women

16:00 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 2 - 0 Real Union de Tenerife (W) 0-0
17:00 CD Parquesol CF (w) 0 - 2 บาร์เซโลนา บี (ญ) 0-0
17:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 1 - 2 Cacereno (W) 0-1
21:00 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 2 - 1 มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ) 0-1
00:00 Seccio Esportiva AEM (w) 2 - 0 ซาราโกซ่า (ญ) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

15:00 วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) 6 - 1 Banat Girls (w) 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

14:30 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี(N) 0 - 3 คิตฉี 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

20:00 OFC Les Mureaux 2 - 0 Blanc Mesnil 1-0
20:00 Saran 3 - 0 Deols 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

16:30 พานาธิไนกอส(ยู19) 4 - 0 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

20:00 แอตเลติโก้ โอลิมปิก 1 - 0 Le Messager Ngozi 1-0
20:00 Les Crocos 1 - 2 Bumamuru 0-0
20:00 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 1 - 0 Royal Muramvya FC 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

20:00 America TO MG 4 - 1 Betis FC 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

20:00 เดริต้า จิลาน 0 - 2 Gjilani 0-0
21:00 Malisheva 0 - 0 KF Ballkani 0-0
21:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 0 - 4 พริสตีนา 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้

01:00 Aster Brasil FC 3 - 0 เรอัล โนโรสเต้ 0-0
01:00 ริโอนิโกร (สมัครเล่น) 2 - 2 Taruma/AM 1-1
01:00 Figueirense EC 1 - 3 Varginha EC 1-3
01:00 Rio Branco VN 2 - 2 Colatina ES 2-0
01:30 EC Viana 0 - 3 CAB Tuntum 0-1
01:45 Comercial-PI 4 - 0 อีซี ทีโมน 3-0
02:00 ปีเอาอี 0 - 0 Oeirense 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ Brazil L

01:00 Mageense FC 4 - 1 กิวมาดอส อาร์เจ 3-1
01:00 บองซูเซสโซ่ 0 - 0 บาร์รา มานซา เอฟซี 0-0
01:00 แคมโพสอาร์เจ 1 - 1 Buzios 0-0
01:00 Casimiro de Abreu EC 1 - 3 Paduano RJ 1-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ Brazil DDL

01:00 GE Bage 0 - 0 กวารานี อาร์เอส 0-0
01:00 Tres Passos RS 2 - 0 Gloria RS 1-0
01:00 CE Lajeadense 1 - 0 อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

07:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 3 - 1 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

21:00 Famalicao (w) 0 - 2 บราก้า(ญ) 0-0
22:59 สปอร์ติง(ญ) 5 - 1 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

02:00 CA La U Padilla 1 - 3 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

16:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 4 - 1 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 4-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

11:30 Mudgeeraba SC Reserves 1 - 0 Tally Valley Reserves 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 อัตลาส(ญ) 3 - 0 ครูซ อซูล(ญ) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

17:00 เอสปันญ่อล(ยู 19) รอ UD Unificacion Bellvitge U19
17:00 ลูโก(ยู 19) 2 - 4 CF Bansander U19 1-1
17:00 UDC Txantrea U19 1 - 3 Tolosa CF U19 1-2
17:00 UD Tomares U19 2 - 0 ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) 1-0
17:00 Arenas Club de Getxo U19 0 - 3 ซีดี อลาเบส(ยู 19) 0-2
17:00 Pabellon Ourense CF 1 - 4 เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) 0-2
21:00 Fuenlabrada U19 2 - 2 เกตาเฟ่(ยู 19) 1-0
21:30 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 3 - 0 เยย์ดา เอสปอร์ติว (ยู19) 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

22:00 ทอนเดล่า (ยู 19) 1 - 1 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

20:00 Cardiff City FC (w) 0 - 4 สวอนซี (ญ) 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

21:30 King Nouakchott 5 - 1 เอซีเอส เคซาร์ 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

12:10 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 2 - 0 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 1-0
12:15 บริสแบน วูลฟ์ 0 - 4 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 0-1
12:25 คูเมรา 2 - 1 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 2-1
14:15 ทารินก้า โรเวอร์ 1 - 1 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

18:00 FC Istaravshan 0 - 1 อิสทิโล ดูชานบี 0-0
18:00 FC Khatlon 2 - 1 Ravshan Kulob 0-1
18:00 FK Eskhata 0 - 1 Faizkand 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

15:30 SD Videm 2 - 2 เปรวัลเจ 1-1
21:00 Postojna 2 - 0 NK Ziri 2-0
21:00 บรดา 0 - 3 Tinex Sencur 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้

18:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ 3 - 4 แอทเลติก 220 เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

22:00 ปาเรช(ญ) 0 - 3 Antigua GFC (W) 0-2
00:00 Gardenias de Coatepeque (w) 3 - 2 Huehuetecas FC (W) 2-0
00:00 St Lucia (w) 0 - 0 Deportivo Mixco (W) 0-0
01:00 UNIFUT-Rosal (w) 10 - 1 FCF El Estor (w) 6-0
04:00 Fray (W) 3 - 0 Guastatoya (W) 1-0
04:00 Marquense (w) 1 - 0 Club Deportivo Xela (w) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

01:00 SC 12 Horas/RS 1 - 3 เกรมิโอ บี 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

15:00 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 4 - 1 Marumo Gallants Reserves 1-1
15:00 โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) 0 - 2 TS Galaxy Reserves 0-0
17:30 อามาซูลู(สำรอง) 2 - 3 Royal AM Reserves 2-2

โปรแกรมบอลคืนนี้

22:59 Atletico Sonsonate 2 - 2 CD Titan 1-1
23:30 CD Vendaval 1 - 1 AD Destroyer FC 0-0
03:30 ซีดี ดรากอน 7 - 3 CD Gerardo Barrios 3-2

โปรแกรมบอลคืนนี้

23:30 AS Douanes Nouakchott 0 - 0 Kaedi FC 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

01:00 ยอร์ก 9 เอฟซี 2 - 1 Valour 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

16:00 Trnje 1 - 2 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 1-1
21:30 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว 2 - 0 NK Nask Nasice 1-0
21:30 Bistra 1 - 0 เอ็นเค คาร์โลแวค 1-0
21:30 NK Kutjevo 1 - 1 NK Granicar Zupanja 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

22:30 US Forces Armees 3 - 3 Vitesse Delft 2-2
22:30 Kiko FC 2 - 1 Majestic FC 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

12:30 Heng Wah FC 0 - 1 Fukien AC 0-1
14:30 Islands 1 - 5 Tsuen Wan 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

21:00 Union Mertert-Wasserbillig 0 - 5 Mamer 0-3

โปรแกรมบอลคืนนี้

22:00 Universidad de Concepcion (w) 0 - 2 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

12:00 ชุงจูซิติเซ็น 7 - 0 โกยาง เอฟซี 5-0
12:00 กวางจูกวางซานเอฟซี 2 - 1 FC Namdong 1-1
13:00 ชิฮุงชิ ซิตี้ รอ ชุนชอนซิติเซ็น

โปรแกรมบอลคืนนี้

19:50 Rial Kovachevci (w) 0 - 3 LP Super Sport Sofia (w) 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

18:15 HB Torshavn (w) 3 - 1 NSI Runavik (w) 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

10:20 Bavarians FC 1 - 6 Erchim B 0-1
15:00 Khovd Western II 1 - 3 Selenge FC 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

10:10 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 1 - 1 Kossa FC 1-0
12:00 FC Isabel United 1 - 1 Marist FC Honiara 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

01:00 bis SC U20 2 - 2 เซเต เด เซเตมโบร์ พีอี(เยาวชน) 1-0
01:00 ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) รอ อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน)

โปรแกรมบอลคืนนี้

06:00 California Utd Strikers 1 - 0 Maryland Bobcats FC 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

16:00 โครโตเน่ (เยาวชน) 1 - 3 เปรูจา(เยาวชน) 1-2
16:00 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 2 - 1 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

20:10 Lujan (W) 1 - 0 CA Atlanta (w) 1-0
01:00 Deportivo Merlo (W) 1 - 4 Argentino Rosario (W) 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้

22:15 Carlos Pipe Uribe FC 2 - 2 Panteras FC 1-1
23:15 Nueva Generacion GCC 5 - 0 CD Atletico del Oriente 1-0
00:00 Formadores 2 - 1 Atletico Quindio 0-1
00:00 Deportivo Independiente Popayan 1 - 1 Guama FC 1-1
04:00 Deportivo Rondon FC 3 - 0 Los Embajadores 1-0
04:20 AC Blanco y Negro 2 - 0 Alianza Sur FC 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

04:00 Manati FC 0 - 1 San Benito FC 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

19:35 ซาน เตลโม ยู 20 1 - 2 Tristan Suarez U20 1-2

โปรแกรมบอลคืนนี้

09:50 Ipswich knights U23 1 - 2 Sunshine Coast U23 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

03:00 Nacional de El Pino 2 - 2 Atletico Junior Yoro 1-1
04:00 Tela FC 1 - 1 San Jose Clash 1-0
04:30 Arsenal FC de Roatan 0 - 0 Gimnastico de Tegucigalpa 0-0
06:00 Affi Academia 2 - 2 CD Inter el Triunfo 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

01:05 CA Brown San Vicente 0 - 4 Argentina Quilmes Rafaela 0-2
01:45 CSD Fontana 2 - 3 Defensores Puerto Vilelas 0-3
02:00 อัลเวียร์ 2 - 0 CA San Fernando 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

21:00 Sporting San Miguelito Reserves 1 - 1 San Martin FC 1-1
05:00 Aguilas UP 2 - 0 Herrera FC Reserves 0-0
05:00 เทาโร(สำรอง) 2 - 0 ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

17:00 Polonia Sroda Wlkp (w) 4 - 1 Row Rybnik (w) 0-0
22:30 Skra Czestochowa (w) 2 - 1 SWD Wodzislaw Slaski (w) 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

19:30 LD Maputo 0 - 1 Black Bulls 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

17:00 อัลบาเซเต้ 2 - 0 เรอัล มาดริด กัสติยา 1-0
17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 1 - 0 เรอัล เบติส 2 1-0
17:00 บียาร์เรอัล บี 2 - 0 ยูอี แอลลาโกสเตลา 1-0
17:00 แอธเลติก บิลเบา บี 3 - 1 ยูดี โลโกรนเยส 3-0
17:00 ซาลามังก้า 2 - 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2-1
17:00 ซาโมรา ซีเอฟ 0 - 1 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0-1
22:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 2 - 3 เซบีย่า แอตเลติโก 2-3
22:00 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 0 - 2 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0-1
22:00 เอซเตรมาดูรา 3 - 2 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 2-0
22:00 เอสดี โลโกรเนส 3 - 2 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 2-2

โปรแกรมบอลคืนนี้

19:00 ลีล โอเอสซี เมโทรโพล(ญ) 2 - 1 Strasbourg W 0-1
20:00 เอฟซี แฟลช (ญ) 3 - 1 Saint Maurice (w) 3-0
20:00 Nice W 5 - 1 Evian Thonon (w) 2-0
20:00 โรเดซ อเวรอน (ญ) 0 - 2 อีเซอร์ เอเอส (ญ) 0-0
20:00 Vendenheim (ญ) 2 - 2 Lens (W) 1-2
20:00 Grenoble Claix (w) 0 - 1 มาร์แซย์ (ญ) 0-0
20:00 Nantes (w) 3 - 0 แบรสต์(ญ) 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

11:00 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 2 - 0 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 2-0
11:30 เวกัลตา เซนได (ญ) 0 - 0 Omiya Ardija (W) 0-0
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 2 - 1 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0-0
13:00 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 0 - 0 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ 26/09/2564



โปรแกรมบอลคืนนี้AFC Womens Asian Cup Qualifiers, BRA D4, Brazil DDL, Brazil L, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, NOR D4, SVK U19 A, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, คูเวต อิมมิเรต คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซานมารีโนลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรนคิงส์คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน(W) คัพ, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อิรัก ลิก, อิสราเอล Leumit ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,