บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอลคืนนี้ 29/06/2565

โปรแกรมบอลคืนนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 4 - 4 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 3-3
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 1 - 2 โคลัมบัส ครูว์ 0-2
07:00 ชิคาโก ไฟร์ 1 - 0 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

17:00 กัมบะ โอซาก้า 2 - 0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ กระชับมิตร คัพ

15:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 3 - 1 เอฟซี บราชอฟ 1-0
15:00 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 1 - 2 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1-0
15:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1 - 2 KP Calisia Kalisz 1-1
15:30 ซิกม่า โอโลมุช 2 - 3 ไวสคอป 1-1
16:00 สโลวาน ลิเบอเรช 3 - 1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1-0
16:00 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 1 - 0 ดอร์โรจี เอฟซี 0-0
16:00 เทปลิเซ่ 2 - 3 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-1
17:00 โฮลสไตน์ คีล 2 - 2 คาราบัค 0-2
17:00 ซาเทิร์นมอสโก 3 - 1 เอฟเค อาร์ยาซาน 2-1
17:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 2 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-0
17:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 2 - 0 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 1-0
18:00 ลาร์นเอฟซี 2 - 0 เดอะ นิว เซนต์ส 1-0
18:30 สตองดาร์ด ลีแอช 0 - 2 แซงต์ ทรุยด็อง 0-1
20:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 3 - 2 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-2
20:30 คลับบรูซ 1 - 1 ลีแอร์ส 0-1
21:00 MSK Puchov 2 - 3 ทริเน็ค 1-1
21:00 สปาร์ตัก มอสโก 3 - 2 บัลติก้า 3-0
21:00 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 3 - 1 อคาเดมี่ ปานเดฟ 1-0
21:00 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 2 - 1 เอฟซี โซโสโพล 2-0
21:00 ดินาโม เดรสเดน 0 - 1 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-1
21:10 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 1 - 2 เคเอฟซี โคมาร์โน 0-1
21:30 ควีนส์ ปาร์ค 1 - 3 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0-0
22:00 เอสเค ลิเซน 2 - 0 สโลวาน บราติสลาวา บี 1-0
22:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ 2 - 1 อัล มาร์คไฮยา 1-1
22:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 3 - 0 รุช ซอร์ซอฟ 1-0
22:00 ปาร์ดูบีตเซ 2 - 1 ไพรบราม 0-0
22:00 วาซาส 3 - 0 ซีมปิน ไมชาโลวี 2-0
22:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 1 - 0 ดรูซบ้า เมย์คอพ 0-0
22:00 คูคาริคกิ สตานคอม 1 - 0 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1-0
22:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 1 - 3 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0-1
22:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 0 - 0 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0
22:00 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 1 - 1 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-0
22:00 โกลนิค เลชน่า 1 - 1 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-0
22:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 2 - 1 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 1-1
22:00 บานิค ออสตราว่า 1 - 1 ฟาสตาฟ ซลิน 0-0
22:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 5 - 4 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 3-0
22:00 ราปิด เวียนนา 5 - 2 ลาฟนิทซ์ 2-0
22:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 6 - 0 FC Sfintul Gheorghe 3-0
22:00 เฟเนร์บาห์เช่ 4 - 2 อัล ชามาล 1-0
22:30 ซังค์ พอลเท่น 3 - 2 ราปิด บูคาเรสต์ 2-2
22:30 สเตด โลซาน อูชชี 1 - 2 เซอร์เวตต์ 0-1
22:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0-0
22:30 ฮัมบูร์ก 2 - 2 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1-1
22:45 โบเตฟ วราตซา 0 - 1 สปาร์ตัก เพลเวน 0-0
22:59 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1 - 3 ฮันซ่า รอสต๊อค 1-1
22:59 ลูกาโน่(ยู21) 1 - 6 เบลลินโซนา 1-4
22:59 RCO Agde 0 - 4 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 0-1
22:59 เอฟเค ซาราเยโว 1 - 1 บัซคา โทโพลา 0-1
22:59 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 5 - 1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 3-0
22:59 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 2 - 2 ไอทรัค แบมเบิร์ก 1-1
22:59 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1 - 3 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-2
22:59 ฮาเวลเซ่ 1 - 4 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1-1
22:59 ซูลเต้ วาเรเกม 1 - 1 ชาเลอร์รัว 0-1
22:59 TuS Makkabi Berlin 0 - 7 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0-4
22:59 เดริต้า จิลาน 3 - 1 Vlazrimi Struga 2-0
22:59 สลาโว วีเซลัด 0 - 1 ทาทราน ปรีซอฟ 0-0
22:59 สลาเวีย ปราก 1 - 1 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1-1
22:59 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 2 - 0 อารัว 2-0
22:59 เอ็นดี กอริก้า 0 - 0 ทาบอร์เซซานา 0-0
22:59 โมนาโก 1 - 1 เซนต์ กัลเลน 1-0
23:30 คาราบัค 1 - 1 ซีเอส คราอิโอว่า 1-1
23:30 มาริบอร์ 1 - 1 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-1
23:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3 - 1 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 2-0
23:35 เอฟซี มอนไฮม์ 1 - 1 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1-1
23:45 อีเวอร์ดอน 1 - 2 เอฟซี ซิยง 0-2
00:00 Fc Remscheid 0 - 7 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-2
00:00 FC Deisenhofen 1 - 1 เอฟซี ไพพินส์รีด 0-0
00:00 ทีเอสวี บุชบัช 5 - 3 VFB Hallbergmoos 0-1
00:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 11 - 0 เอฟซี อีเซอร์โลห์น 4-0
00:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 0 - 3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-1
00:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0 - 4 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-1
00:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 2 - 2 MTV Wolfenbuttel 1-2
00:00 TuS Bersenbruck 0 - 4 TuS Blau-Weiss Lohne 0-2
00:00 Wuppertaler 5 - 1 TUS Bovinghausen 04 2-0
00:05 Fc Remscheid 0 - 7 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-2
00:30 Svelta Melsele 2 - 5 วาสแลนด์ บีเวเรน 0-1
01:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 2 - 0 FK Igman Konjic 1-0
01:00 ลัวซานนี สปอร์ท 2 - 0 ดินาโม เคียฟ 2-0
01:30 Clachnacuddin 0 - 10 อินเวอร์เนสส์ 0-6
01:45 เรธโรเวอร์ส 1 - 2 ควีน ออฟ เซาธ์ 0-0
05:15 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 1 - 0 Flamengo de Guanambi 0-0
07:00 ยูเวนตุส มานากัว 2 - 2 พันตาเรนนัส 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท(N) 1 - 1 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 0-1
16:00 เหมยโชวเคอเจีย(N) 4 - 1 ชางโจว ไลออนส์ 2-0
16:30 เซินเจิ้น เอฟซี(N) 2 - 3 เทียนจิน ไทเกอร์ 2-1
18:30 ชางชุน ย่าไท่(N) 1 - 1 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:00 หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 0 - 0 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ 0-0
15:00 ไซโบ้ ซันเดย์(N) 0 - 0 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

22:59 เบียเซ่น 1 - 2 ซานเดฟยอร์ด 0-1
22:59 โมสส์ 0 - 3 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-1
22:59 โซต้า 0 - 1 เฮาเกซุนด์ 0-0
22:59 ไอสโวล์ด TF 1 - 4 โมลด์ 1-1
22:59 Gjovik Lyn 0 - 7 สตาเบ็ค 0-3
22:59 กเจลแซส 3 - 3 สคีด ออสโล 2-1
22:59 ลีลล์สตรอม 1 - 0 อาเลซุนด์ เอฟเค 1-0
01:15 วาเลเรนก้า 0 - 1 โบโด กลิมท์ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สวีเดน คัพ

00:00 Husqvarna 4 - 2 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 2-1
00:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 3 - 1 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 2-1
00:30 อูลเลเรดส์ 2 - 2 ออนซาล่า บีเค 1-0
01:00 Jarfalla 1 - 3 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0 - 3 พัลไมรัส 0-0
05:15 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1 - 1 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0-0
07:30 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0 - 1 ฟลาเมงโก 0-1
07:30 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1 - 0 ริเวอร์เพลท 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20

09:00 ปานามา(ยู20)(N) 1 - 2 ฮอนดูรัส (ยู 20) 1-1
06:00 สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) 1 - 0 จาไมกา(ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สิงคโปร์ ลิก

18:45 Lion City Sailors 5 - 1 ยัง ไลอ้อนส์ 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟินแลนด์ คัพ

22:00 อินเตอร์ ตูร์คู 0 - 0 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-0
22:30 เอฟซี ฮาก้า 2 - 2 คูพีเอส 1-1
22:59 พีเค-35 วานตา 2 - 2 เฮดไอเอฟเค 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:00 บาเต้ โบริซอฟ 4 - 0 ซลูตัสค์ 2-0
00:00 เอฟซี โกเมล 1 - 0 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 เดอะ สตรองเกสต์ 1 - 2 ซิเอร่า 1-0
07:30 เดปอร์ติโว กาลี 0 - 0 เอฟบีซี เมลการ์ 0-0
07:30 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1 - 1 ซานโตส 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:00 พีระมิดส์ เอฟซี 1 - 0 เอนพ์พี 0-0
02:30 สโมฮา เอสซี 3 - 2 เอล อาห์ลี 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 ตรังกานู 0 - 0 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:00 เอ็มซีโอ อุจดา 2 - 2 วีแดด คาซาบลานก้า 2-0
00:00 คลับ แซลมี 2 - 3 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 0-0
00:00 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 1 - 1 แมคฮาร์บ 0-1
00:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 2 - 1 เฟร์ ราเบท 1-1
00:00 เอฟยูเอส ราบัท 0 - 2 เรพิด คลับ อวด เซม 0-1
00:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 1 - 0 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 1-0
02:30 คัวริบก้า 1 - 4 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0-2
02:30 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 3 - 1 SCCM Chabab Mohamedia 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:30 ทาร์ตู เจเค มัก 1 - 0 ทรานส์ นาร์ว่า 0-0
22:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 6 - 1 วาปรัส ปาร์นู 2-1
23:30 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 1 - 2 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เซเรีย บี บราซิล

05:00 เนาติโก (พีอี) 1 - 1 คริคูม่า 1-1
07:30 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 2 - 0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-0
07:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0 - 0 ทอมเบนเซ่ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

22:00 ฮาล์มสตัด (ยู 21) 1 - 0 เทรลเลบอร์ก (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ USL ดิวิชั่น 1

06:35 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 3 - 4 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 1-3
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0 - 0 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

21:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 3 - 0 FK Aksu 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เกาหลีใต้ FA คัพ

17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 3 - 0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 2-0
17:00 แดกู เอฟซี 3 - 2 โปฮัง สตีลเลอร์ 3-1
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1 - 1 บูโชน เอฟซี 1995 0-1
17:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 0 - 3 เอฟซี โซล 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ USA โอเพ่น คัพ

06:00 ออร์แลนโด ซิตี้ 1 - 1 แนชวิลล์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:30 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 4 - 1 ดีลา กอริ 1-0
21:00 เอฟซี กากรา 3 - 3 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 1-1
00:00 ดินาโม บาตูมี 4 - 1 ดินาโม ทบิลิซี 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

00:30 เคไอ แคร๊กสวิก 4 - 2 นซี ลูนาวิค 1-1
01:00 Skala Itrottarfelag 5 - 0 AB Argir 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ รอ นาซิอองนาล โปโตซี
05:15 ออโรร่า รอ คลับ กัวบิร่า
07:30 บลูมมิ่ง รอ เรอัล ซานต้า ครูซ

โปรแกรมบอลคืนนี้ Malaysia President Cup

15:45 กลันตัน(ยู 21) 1 - 2 เคดาห์ (ยู 21) 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

21:00 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1 - 1 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 0-1
22:00 ปัคตากอร์ 2 - 3 บุนยอดกอร์ 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 Club Chivas Tapatio 3 - 1 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1-1
07:05 ตลัซกาลาเอฟซี 2 - 0 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

18:00 อดิไลเด้ โอลิมปิค 3 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ อิรัก ลิก

21:00 Al Sinaah 1 - 1 อัล กูวา อัล จาวิย่า 0-0
21:00 Al Diwaniya 1 - 1 อัล โชลต้า 1-1
21:00 Al Qasim Sport Club 1 - 1 นาฟิต อัลวาซาต 1-0
21:00 Al Talaba 2 - 2 แบกแดด 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

19:00 Yassy Turkistan 2 - 1 เซตีซู 1-1
20:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 2 - 0 Zhenis 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

01:00 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 6 - 0 KF Fjallabyggdar 3-0
01:30 วอลซันกูร์ 3 - 1 ไออาร์ เรกยะวิก 2-1
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 0 - 1 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 0-1
02:15 Fjardabyggd Leiknir 2 - 0 แมกนิ 0-0
02:15 เรยเนียร ซานเกอร์ได 3 - 4 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 3-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ อาร์เจนตินา คัพ

02:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส รอ เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
02:00 ลานุส รอ โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า
02:00 เดปอร์ติโวมาดรีน รอ คลับ อัตเลตีโก ติเกร
04:05 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 2 - 0 ฟลานเดรีย 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

01:30 ฟจอลเนอร์(ญ) 0 - 2 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 0-0
02:15 กรินดาวิค (ญ) 0 - 0 ฟีลเคียร์(ญ) 0-0
02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 1 - 1 Tindastoll Neisti Women 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ กระชับมิตร

09:00 สหรัฐอเมริกา(ญ) 2 - 0 โคลัมเบีย(ญ) 1-0
17:00 ลิธัวเนีย(ยู 17) 3 - 3 เอสโตเนีย(ยู17) 2-1
20:30 โปแลนด์(ญ) 1 - 3 ไอซ์แลนด์(ญ) 1-0
21:30 ฟินแลนด์(ยู 17) 0 - 1 ลัตเวีย(ยู 17) 0-1
22:59 เดนมาร์ก(ญ) 1 - 2 นอร์เวย์(ญ) 1-1
01:00 บอตสวานา ( ญ ) 1 - 1 โตโก(ญ) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 7 - 0 อูเนียว มอกิ (เยาวชน) 3-0
01:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 2 - 0 CA Guacuano U20 1-0
01:00 RB Bragantino Youth 2 - 1 Itapirense Youth 1-0
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 7 - 0 Jabaquara SP U20 4-0
01:00 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 3 - 0 อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) 2-0
01:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 1 - 1 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 1-0
01:00 เทาบาเต้(เยาวชน) 2 - 0 Joseense SP Youth 1-0
01:00 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 4 - 1 เซา การ์ลูส (เยาวชน) 3-0
01:00 อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 0 - 1 โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) 0-0
01:00 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 4 - 0 ฟรานคาน่า(เยาวชน) 2-0
01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1 - 0 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 0-0
01:00 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 1 - 0 อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) 1-0
01:00 EC Uniao Suzano SP Youth 0 - 0 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 0-0
01:00 GD Saocarlense Youth 2 - 1 CA Taquaritinga SP U20 0-0
01:00 Ibrachina Youth 3 - 0 Colorado Caieiras SP Youth 1-0
01:00 อิทัวโน่ (เยาวชน) 3 - 1 Salto SP Youth 0-0
01:00 โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) 0 - 0 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 0-0
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 2 - 1 Mauaense SP Youth 0-0
01:00 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1 - 2 อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) 0-1
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 0 - 0 เปาลิสต้า(เยาวชน) 0-0
01:00 Santacruzense U20 0 - 0 Andradina SP Youth 0-0
01:00 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 1 - 0 SKA Brasil Youth 0-0
01:00 เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) 1 - 3 ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) 0-1
01:00 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 1 - 0 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 0-0
01:00 Vocem SP Youth 0 - 2 Aracatuba SP Youth 0-0
01:00 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 2 - 0 เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) 1-0
01:00 บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) 2 - 1 โมจิ มิริม(เยาวชน) 1-1
01:00 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 3 - 1 Comercial Tiete SP Youth 0-0
01:00 เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 0 - 0 โนโรเอสเต้(เยาวชน) 0-0
01:00 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 3 - 0 CA Metropolitano U20 1-0
01:00 อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) 0 - 7 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 0-1
01:00 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 1 - 1 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 1-1
01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 7 - 0 Catanduva/SP Youth 4-0
01:00 ออสโต้(เยาวชน) 6 - 0 Sharjah SP Youth 1-0
01:05 Monte Azul SP (Youth) 1 - 1 อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

03:00 Fram/Ulfarnir U19 1 - 1 Fjolnir/Vaengir II U19 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

05:00 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 1 - 1 ฮาร์เบอร์วิว 1-0
07:30 Dunbeholden FC 2 - 3 คาวาเลียร์ เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 อีพีเอส เอสโป 0 - 2 ซัลปา 0-0
22:30 วันตา 1 - 0 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 1-0
22:59 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 1 - 1 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ สวีเดน Div 3 Mellersta

00:30 Sifhalla 1 - 5 Lidkopings FK 1-1
01:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 2 - 0 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ลีกอาชีพพม่า

15:30 Ispe FC 3 - 1 ยะไข่ยูไนเต็ด 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ NSW-N พรีเมียร์ลีก

16:00 เลค แมคควอรี 2 - 5 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 0-1
16:00 เมทแลนด์ 1 - 3 แลมบ์ตัน จาร์วิส 0-0
16:30 วาเลนไทน์ 0 - 2 แฮมิลตัน โอลิมปิค 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 Central Florida Panthers 3 - 2 ไมอามี่ ยูไนเต็ด 0-2
06:00 กรีนวิลล์ เอฟซี 3 - 1 นอร์ท แคโรไลนา 1-0
06:30 Irving City FC 7 - 1 โคโยตีส์เอฟซี 3-0
06:40 แอครอน 0 - 8 เอสซี คลีฟแลนด์ 0-4

โปรแกรมบอลคืนนี้ ภูฏาน Thimphu League

17:00 Terton FC 1 - 2 BFF Academy U19 0-1
20:00 เอฟซี ทาคิน 1 - 6 RTC FC 0-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ FFSA SLR

15:45 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 2 - 3 อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

09:00 ซานฟรานซิสโกไนท์ฮอว์กส์ (ญ) 1 - 0 มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) 1-0
06:00 FC Surge (w) 5 - 0 ฟลอริดา กัลฟ์ โคสต์ ดีแอล เอฟซี(ญ) 2-0
06:00 WFC Charlotte (w) 0 - 4 Charlotte Lady Eagles(w) 0-1
07:00 Tulsa (w) football 4 - 3 Oklahoma City (w) 1-2
07:00 ซาวโว เอสซี (ญ) 4 - 0 แมนคาโตยูไนเต็ด(ญ) 3-0
07:00 ดัลลัส (ญ) 2 - 3 DFeeters Kicks SC (W) 2-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:59 CO Korhogo 1 - 3 AF Amadou Diallo Djekanou 0-0
00:00 ES Bafing 1 - 2 เอลวายเอส ซาสซานดรา 0-1
02:30 SOL FC Abobo 3 - 3 Racing d'Abidjan 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:30 Tervarit-j 2 - 2 HauPa 2-2
22:59 RPS Lions 2 - 5 STPS 1-1
22:59 จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด 2 - 0 พีเค-37 1-0
23:30 เอฟซี คุไซซิ 1 - 4 จาพีเอส/47 1-2
00:15 GrIFK Reservi 4 - 1 BK-46 Karis Karjaa 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

14:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 2 - 1 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Silver Strikers 4 - 1 ทีเอ็น สตาร์ 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 มูกติยอดด้าเอสเคซี 1 - 4 บังกลาเทศ โปลิสคลับ 1-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ

07:00 CA Pujato รอ Huracan De Chabas
07:00 Sportivo Bombal รอ Argentino De Firmat

โปรแกรมบอลคืนนี้ โปแลนด์ Div.4

22:00 Unia Solec Kujawski 2 - 1 WKP Wloclavia Wloclawek 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

01:30 เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 2 - 3 แอธโลน ทาว์น(ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

17:00 เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี 0 - 4 Singleton Strikers FC 0-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอซ์แลนด์ 4 Deild

03:00 อลาฟอสส์ 1 - 3 กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ 0-0
03:00 Berserkir Midas 1 - 1 KF Hafnir 0-0
03:00 Smari 2020 0 - 3 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 0-1
03:00 โคเบนฮอน 2 - 2 เลตเทียร์ 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอร์แลนด์เหนือผู้หญิงคัพ

01:45 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 0 - 0 Sion Swifts (w) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 คอสเทล ยูนิออน 1 - 1 Geita Gold 1-1
20:00 ยัง แอฟริกันส์ 1 - 0 มทิปวา ชูการ์ 0-0
20:00 อาซาม เอฟซี 4 - 1 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
20:00 มเบยา ซิตี้ 1 - 1 ซิมบ้า 0-1
20:00 Dodoma Jiji FC 1 - 0 เคเอ็มซี เอฟซี 0-0
20:00 Kagera Sugar 0 - 0 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 0-0
20:00 รูวู ชูตติ้ง 1 - 0 ทานซาเนีย ไพรซัน 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:10 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 0 - 2 อคาสซูโซ(สำรอง) 0-1
20:20 Deportivo Camioneros Reserves 2 - 0 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 1-0
00:00 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) 2 - 1 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 1-0
00:15 บียา ดาลมิเน(สำรอง) 3 - 0 ซาคาชิสปาส(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ บราซิล Campeonato Baiano 2

01:00 Galicia EC 0 - 1 เยเกบีเอ 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

16:00 เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) 1 - 4 NWS Spirit FC U20 0-4
16:45 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 3 - 2 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 1-2

โปรแกรมบอลคืนนี้

01:00 CDC Manicore U19 รอ Paramazonas U19

โปรแกรมบอลคืนนี้

01:00 Hercilio Luz U20 1 - 0 Brusque U20 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

01:00 มาชารังกัวเป ซีอี 0 - 1 โฮริซอนเต ซีอี 0-1
01:10 บาร์บาล่า 1 - 0 Cariri 1-0
01:10 Pague Menos 3 - 1 กัวรานี่ ซีอี 2-0
01:10 ทิราเดนเตส ซีอี 1 - 2 กัวรานี่ ซีอี 1-1
01:10 ฟลอเรสต้า ซีอี 2 - 0 อิตาปิโปกา ซีอี 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

20:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 2 - 1 EC Futgol U20 0-0
01:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 1 - 2 Minas Boca/MG Youth 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

15:00 SP Falcons 0 - 5 อูลานบาตอร์ซิตี้ 0-2
18:00 เดเรนเอฟซี 4 - 0 คานการิด 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

00:30 Obreros Unidos รอ 2 เด มาโย พีเจซี
03:00 Sport Colonial 3 - 2 Sol de America Pastoreo 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

15:45 มะละกา ยูไนเต็ด (ยู 19) 0 - 1 เนกรีเซมบีลัน(ยู 19) 0-1
15:45 ยูไอทีเอ็ม เอฟซี (ยู 19) 0 - 1 เซอลาโงร์ เอฟเอ (ยู 19) 0-1
15:45 เตรังกานู(ยู 19) 2 - 0 ปูเลาปีนัง(ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

01:35 Elite United 0 - 0 ฟอร์ชูนเอฟซี 0-0
03:10 Gambia Ports Authority 0 - 0 Red Hawks FC 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

06:00 Forge FC 0 - 1 Valour 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

22:59 บีเค มิลาน 2 - 3 Tallinding United 1-2
23:30 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 1 - 0 FC Wagadou 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

07:00 Metro Louisville FC 2 - 1 มิลวอกี ทอเร้นท์ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

01:00 FK Viltis Vilnius 0 - 3 FK Transinvest 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

20:30 Andraus Brasil U20 4 - 1 Rio Branco FC U20 1-0
01:00 Queimadense PB Youth 1 - 1 Atletico Cajazeirense U20 0-1
01:00 Atletico Goianiense U20 0 - 0 วิลา โนวา(เยาวชน) 0-0
05:15 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 1 - 1 บาเฮีย (เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

07:00 Criollos De Caguas 0 - 11 Club de Futbol Fraigcomar 0-4

โปรแกรมบอลคืนนี้

19:00 Muranga Seal 3 - 0 Coastal Heroes 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

16:30 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 5 - 0 เซาธ์ ยูไนเต็ด 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

05:00 โวลตา เรดอนดา 4 - 2 มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

04:00 นิวเจอร์ซีย์โคปา 2 - 5 Hudson Valley Hammers 0-1
06:00 คริสโต เอฟซี 0 - 3 ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี 0-2
06:00 โทแบคโค โร้ด รอ Charlotte Independ B
5วินาที Real Central NJ 0 - 0 เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด -
06:30 เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี 4 - 0 Southern Soccer Academy Kings 3-0
06:30 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ 2 - 0 เซนต์หลุยส์(ยู 23) 2-0
06:30 บอสตัน 0 - 1 เอซี คอนเนคติคัท 0-1
06:30 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 1 - 2 โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส 1-1
07:00 เอฟเอ ยูโร 0 - 0 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 0-0
07:00 Chicago Dutch Lions 3 - 5 Chicago City SC 2-1
07:00 Louisiana Krewe FC 1 - 2 เท็กซัส ยูไนเต็ด 1-0
07:00 มินนีแอโพลิส ซิตี้ เอสซี 1 - 2 FC Manitoba 0-2
07:20 AHFC Royals 2 - 1 คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้

06:00 Queensboro FC (W) 3 - 2 Connecticut (w) 1-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ 29/06/2565



โปรแกรมบอลคืนนี้FFSA SLR, Malaysia President Cup, NSW-N พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USA โอเพ่น คัพ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เกาหลีใต้ FA คัพ, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, บราซิล Campeonato Baiano 2, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, โปแลนด์ Div.4, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ คัพ, ภูฏาน Thimphu League, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, ลีกอาชีพพม่า, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน คัพ, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิรัก ลิก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์เหนือผู้หญิงคัพ, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division,