บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

โปรแกรม ฟุตบอล 21/02/2567

โปรแกรม ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

08:00 จะชนะ อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ [82%] รอ [59%] รีล ซอลต์ เลค

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:30 จะชนะ ลิเวอร์พูล [94%] รอ [39%] ลูตัน ทาวน์

โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตร คัพ

09:10 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง Belgrano Berrotaran [80%] 1 - 2 [54%] Lautaro Roncedo ใบแดง ใบเหลือง 0-1
15:00 ใบเหลือง อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 2 - 3 เชลยาบินสค์ ใบเหลือง 0-2
15:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0 - 0 เอฟเค อรีส 0-0
16:00 ใบเหลือง ใบแดง Volna Pinsk 2 - 3 Niva Dolbizno ใบแดง ใบเหลือง 0-0
16:00 FK Forte Taganrog 2 - 2 เอฟเค โอริออล 2-2
16:30 ใบเหลือง FK Yelimay Semey [57%] 2 - 2 [81%] อัคโตเบ ใบเหลือง จะชนะ 1-1
17:00 ใบเหลือง ซีเอฟ กาเกาเซีย 8 - 2 อิสกร้า สตาลี่ 3-1
90 วินาที Ahrobiznes TSK Romny 0 - 2 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ กำลังประมวลผล 0-2
17:00 ซลูตัสค์(N) 2 - 1 เอฟเค ลิด้า 0-1
48 วินาที เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0 - 0 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล กำลังประมวลผล 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง โปลิ ทิมิโซอาร่า 1 - 3 ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา กำลังประมวลผล 1-3
19:00 วิคตอเรีย บาร์ดาร์ รอ ดาเซีย-บุยอูคานี
19:00 จะชนะ เอล์ฟส์บอร์ก(N) [83%] รอ [59%] ออด เกรนแลนด์
19:00 เวเลส รอ เออทิช 1946ออมส์
20:00 สปาร์ตัก มอสโก รอ โลโคโมทีฟ อัสตานา
20:00 เอฟเค รอสตอฟ(N) รอ เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
20:00 จะชนะ เอฟเค เซลเยซนิการ์ [85%] รอ [47%] Rudar Kakanj
21:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ(N) รอ วอลกา อูลยานอฟสค์
22:00 จะชนะ โรเซนบอร์ก(N) [78%] รอ [64%] วาเลเรนก้า
22:30 ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด รอ เอสเอสเค บิโลเวก
22:30 จะชนะ ซทจอร์ดาล บริ้ง [91%] รอ [47%] โรเซนบอร์ก บี
22:59 Laanemaa Haapsalu รอ ทรานส์ นาร์ว่า
23:30 พัลเซ่น 2 รอ เบอโน่ 2
00:00 สโลวาน เวลวารี่ รอ SK Hrebec
00:00 Bekescsaba B รอ SzeghalmiFC
00:30 จะชนะ ASK Klagenfurt [79%] รอ [66%] ฟาโวริตเนอร์ เอซี
00:30 Oroshaza FC รอ Hodmezovasarhely FC
00:30 FC Velim(N) รอ โดบอร์ไวน์
00:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี รอ Marianske Lazne
01:00 จะชนะ เวียเนอร์ วิคตอเรีย [90%] รอ [44%] SC Mannsworth
01:00 Karkonosze Jelenia Gora รอ MKS Olawa
01:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) รอ Gefle IF (W)
01:00 จะชนะ แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ [87%] รอ [54%] เอฟเอสวี ฮอลลินบัก
01:30 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ รอ เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี
02:00 อัสซีริสก้า รอ โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
02:00 BKS Sparta Katowice [74%] รอ [71%] Gwarek Ornontowice แพ้ชนะ 50/50

โปรแกรม ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:00 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล(N) [64%] รอ [73%] เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ จะชนะ
07:30 ออโรร่า [60%] รอ [77%] โบตาโฟโก้ อาร์เจ จะชนะ
07:30 นาซิอองนาล อซุนซิยง(N) [70%] รอ [68%] อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน แพ้ชนะ 50/50

โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

03:00 ปอร์โต้ [59%] รอ [81%] อาร์เซน่อล จะชนะ
03:00 นาโปลี [72%] รอ [70%] บาร์เซโลน่า แพ้ชนะ 50/50

โปรแกรม ฟุตบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

23:30 เทปลิเซ่ [63%] รอ [73%] ซิกม่า โอโลมุช แพ้ชนะ 50/50

โปรแกรม ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:00 ใบเหลือง พูอีบลา [68%] 1 - 4 [75%] ปาชูก้า ใบเหลือง จะชนะ 1-1
10:00 ใบเหลือง เนกาซ่า [61%] 1 - 0 [77%] ชีวาส กัวดาลาจาร่า ใบเหลือง จะชนะ 1-0
08:00 จะชนะ โตลูก้า [80%] รอ [60%] ซานโตส ลากูน่า

โปรแกรม ฟุตบอล อิตาลี C1A

20:00 จะชนะ Atalanta U23 [80%] รอ [54%] เรนาเต้ เอซี
00:30 จะชนะ โปรเซดโต้ [69%] รอ [66%] อาเลซซานเดรีย

โปรแกรม ฟุตบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

03:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ [66%] รอ [73%] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

01:00 เฟยเรนเซ่ [69%] รอ [68%] อคาเดมีโค วิสุ แพ้ชนะ 50/50

โปรแกรม ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 AE Zakakiou [53%] รอ [86%] อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล กรีซ คัพ

00:00 พานาธิไนกอส [71%] รอ [67%] พีเอโอเค ซาโลนิก้า แพ้ชนะ 50/50

โปรแกรม ฟุตบอล ไซปรัส คัพ

00:00 จะชนะ อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [81%] รอ [52%] เออีเอล ลิมาสซอล

โปรแกรม ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 จะชนะ นิกี โวลอส [93%] รอ [34%] อปอลล่อน คาลามาเรีย
20:00 PAOK Saloniki B [48%] รอ [84%] เออีแอล ลาริซ่า จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล คัพ

01:30 จะชนะ เรอัล เอฟซี [73%] รอ [66%] Sao Raimundo/RR
02:00 จะชนะ ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ [73%] รอ [64%] ยาปิรันก้า
02:30 Manauara [66%] รอ [71%] Reet จะชนะ
05:15 ซูซา พีบี [43%] รอ [89%] ครูไซโร่ (เอ็มจี) จะชนะ
05:30 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ [49%] รอ [84%] ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) จะชนะ
05:30 จะชนะ อีตาบายานา [72%] รอ [65%] บราซิลเลียนเซ่
05:30 อนาโปลิส เอฟซี [68%] รอ [69%] ทอมเบนเซ่ แพ้ชนะ 50/50
05:30 เทรเซ่ พาไรบา [67%] รอ [71%] เอบีซี อาร์เอ็น แพ้ชนะ 50/50
06:00 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ [40%] รอ [92%] บาเฮีย บีเอ จะชนะ
06:30 Independente AP [44%] รอ [88%] Amazonas FC จะชนะ
06:30 คอสต้า ริก้า เอ็มเอส [67%] รอ [72%] อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น จะชนะ
06:30 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) [63%] รอ [73%] อิทัวโน่ เอสพี แพ้ชนะ 50/50
06:30 Capital TO [65%] รอ [71%] Tocantinopolis จะชนะ
07:30 เรอัล โนโรสเต้ [58%] รอ [79%] คุยอาบา จะชนะ
07:30 ริโอ บลังโก้ เอซี [47%] รอ [87%] ซีอาร์บี แม็คซิโอ จะชนะ
07:30 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที [51%] รอ [84%] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล AFC แชมเปี้ยนลีก

16:00 ใบเหลือง เวนท์ฟอเรท โกฟุ(N) [62%] 1 - 2 [78%] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี ใบเหลือง จะชนะ 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [90%] 0 - 0 [46%] ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 0-0
22:59 จะชนะ อัล ไอน์ [87%] รอ [48%] นาซาฟ การ์ชิ
01:00 จะชนะ อันนัศร์ [95%] รอ [39%] อัล-ไฟฮา

โปรแกรม ฟุตบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

02:00 มิลวอลล์(ยู18) รอ เชลซี (ยู 18)

โปรแกรม ฟุตบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

21:00 จะชนะ เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า [85%] รอ [52%] ดอมซาเล่

โปรแกรม ฟุตบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:45 จะชนะ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ [75%] รอ [60%] แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ กอล โกฮาร์ เอฟซี [84%] 1 - 0 [46%] เพย์กัน ใบเหลือง 1-0
19:30 เอสเตกัล คูซสถาน [61%] รอ [69%] อลูมิเนียม อารัก เอฟซี จะชนะ/เสมอ
20:00 นาซซาจี้ มาซานดาราน [65%] รอ [65%] เมส ราฟซานจาน จะชนะ/เสมอ

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

21:00 จะชนะ อัล วีห์ดัต [80%] รอ [53%] อัล แรมธ่า คลับ
23:30 Moghayer Al Sarhan [46%] รอ [87%] อัล ไฟซาลี จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

22:59 สเกนเดอร์บู กอร์ซ [72%] รอ [65%] เคเอส ดินาโม ติรานา แพ้ชนะ 50/50

โปรแกรม ฟุตบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:00 จะชนะ เอฟยูเอส ราบัท [78%] รอ [54%] มาเกร็ฟ เท็ทวอน
02:00 SCCM Chabab Mohamedia [53%] รอ [78%] โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

20:00 อัล อัคห์ดาร์ รอ Al Suqoor
22:59 อัล-อาห์ลี เบงซี่ รอ Al Sadaqa FC

โปรแกรม ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

03:00 โบรร่า เรนเจอร์ส รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี
03:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ เนิร์น เคาน์ตี้
03:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี รอ เฟรเซอร์เบิร์ก
03:00 คีธ รอ ฟอร์เรส

โปรแกรม ฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

08:00 จะชนะ St. Louis City [74%] 2 - 1 [65%] ฮุสตัน ไดนาโม ใบเหลือง 0-0
10:05 จะชนะ ใบเหลือง เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า [71%] 2 - 3 [68%] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน ใบเหลือง 1-0
08:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า(N) [61%] รอ [78%] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

19:30 เคเอส คาสตริโอติ [51%] รอ [83%] เคเอส บีริซ บอลช์ จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:00 จะชนะ ใบเหลือง สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ [75%] 1 - 0 [64%] พันตาเรนนัส 0-0
09:00 จะชนะ ใบเหลือง อลาจูเรนเซ่ [85%] 3 - 2 [52%] มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน ใบเหลือง 3-1
04:00 จะชนะ Guanacasteca [76%] รอ [62%] มูนิซิปัล ลิเบเรีย
08:00 จะชนะ เอดี ซาน คาร์ลอส [78%] รอ [59%] คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ

โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

90 วินาที ใบเหลือง มอลตา(ญ) ยู 17 1 - 5 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) ยู17 ใบเหลือง กำลังประมวลผล 1-3
พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ ฟินแลนด์(ญ) ยู17 [92%] 1 - 0 [37%] Kosovo U17(W) 1-0
22:00 ไอซ์แลนด์(ญ) ยู17 รอ โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17

โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 จะชนะ เครย์วันเดอร์เรอร์ส [72%] รอ [70%] แคนเวย์ ไอซ์แลนด์

โปรแกรม ฟุตบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

02:15 Famkes Merkem Woman รอ อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 จะชนะ Universitario De Vinto [79%] รอ [55%] คลับ กัวบิร่า
05:00 San Jose de Oruro [58%] รอ [79%] ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ จะชนะ
07:00 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร [68%] รอ [73%] โบลิวาร์ จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล แอลเบเนีย คัพ

19:30 เคเอฟ ลาซี [61%] รอ [76%] Egnatia จะชนะ
19:30 เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค [54%] รอ [76%] วัลลัซเนีย จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมันลีกา 3

01:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ [63%] รอ [75%] ซาบรุคเค่น จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล ยูธคัพ อิตาลี

20:00 จะชนะ โตริโน่(เยาวชน) [77%] รอ [61%] ลาซิโอ(เยาวชน)
00:00 จะชนะ เอเอส โรม่า(เยาวชน) [77%] รอ [62%] ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)

โปรแกรม ฟุตบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:45 อัล บาเดน [69%] รอ [66%] อัล โอลูบัช แพ้ชนะ 50/50
20:15 จะชนะ โอฮูด มีดินา [72%] รอ [61%] อัล บูกาย์รียาห์
22:15 Al-Trgee [36%] รอ [91%] อัล กาดาซิย่า จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

02:00 จะชนะ เคอาร์ เรย์ยาวิค [96%] รอ [41%] ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก

โปรแกรม ฟุตบอล แอฟริกาใต้ลีกคัพ

00:00 ไฮแลนด์ส พาร์ค [39%] รอ [92%] Sekhukhune United จะชนะ
00:00 จะชนะ มหาวิทยาลัยพริทอเรีย [69%] รอ [65%] Cape Town Spurs

โปรแกรม ฟุตบอล อิสราเอลลีก

พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ ใบเหลือง ชิมชอน เทลลอาวีฟ [88%] 2 - 0 [43%] เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด ใบแดง ใบเหลือง 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล เช็ก U19 ลีก

19:00 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) [57%] รอ [85%] สปาร์ตา ปราก (ยู 19) จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

08:05 จะชนะ ใบเหลือง มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส [79%] 0 - 2 [57%] ไพโอนีรอส เด แคนคูน ใบเหลือง 0-1
10:05 ใบเหลือง คอร์เรคามินอส ยูเอที [71%] 3 - 1 [66%] Monarcas Morelia ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

02:45 บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ) รอ Chatham Town (W)
02:45 จะชนะ มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) [96%] รอ [41%] ลอนดอน บีส (ญ)
02:45 จะชนะ อิปสวิช (ญ) [77%] รอ [68%] Hashtag United (W)
02:45 จะชนะ อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) [77%] รอ [68%] Rugby Borough (W)

โปรแกรม ฟุตบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:59 อิซ่า ทาวน์ [58%] รอ [76%] บาห์เลน เอสซี จะชนะ
22:59 อัล ทัดมัน [42%] รอ [92%] เมลคิยา จะชนะ
22:59 Buri [35%] รอ [89%] Al Ali CSC จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

33วินาที Shahrdari Astara [64%] 0 - 0 [65%] พาร์ส โจโนบิ แจม จะชนะ/เสมอ -
33วินาที จะชนะ เมส เคอมัน [85%] 1 - 0 [42%] โคเชห์ ทาเลย์ -
34วินาที Ario Eslamshahr [59%] 0 - 0 [74%] นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี จะชนะ/เสมอ -
30วินาที Darya Babol [59%] 1 - 0 [73%] Naft Gachsaran จะชนะ/เสมอ -
7วินาที Shahin Bandar Anzali 0 - 0 Shahr Raz FC กำลังประมวลผล -

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

03:00 Liniers [68%] รอ [66%] เดปอร์ติโว่ เมอร์โล จะชนะ/เสมอ

โปรแกรม ฟุตบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

02:00 SD Borja [55%] รอ [79%] เอดี อัลมูร์เดวา จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล ISR U19

21:00 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) รอ มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19)

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

06:00 จะชนะ จอยวิลล์ เอสเซ [78%] รอ [53%] คอนคอร์เดีย เอสซี
07:30 จะชนะ มาซิลิโอ ดิออส เอสซี [73%] รอ [63%] ฟิกูเรนเซ่

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล Campeonato Baiano Division

05:15 จะชนะ Barcelona BA [75%] รอ [60%] บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ

โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series

พักครึ่ง พักครึ่ง บัลแคทต้า เอฟซี(N) [60%] 0 - 2 [80%] Olympic Kingsway SC ใบเหลือง จะชนะ 0-2

โปรแกรม ฟุตบอล Women’s West Asian Football Federation Championshi

21:00 จะชนะ จอร์แดน(ญ) [94%] รอ [33%] กวม (ญ)
00:00 Saudi Arabia (W) [76%] รอ [65%] เลบานอน(ญ) แพ้ชนะ 50/50

โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

02:45 Stourbridge (W) [56%] รอ [84%] วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) จะชนะ
02:45 เบิร์นลีย์ (ญ) รอ ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล อิรัก ลิก

45+วินาที จะชนะ ใบเหลือง อัล-นาฟ [79%] 0 - 0 [53%] นาฟิต อัล ยันนูป ใบเหลือง -
20:30 Al Minaa [65%] รอ [66%] Zakho แพ้ชนะ 50/50

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

05:00 จะชนะ มารันเยา [74%] รอ [61%] จัวเซียเรนเซ่ บีเอ
05:00 จะชนะ วิตอเรีย บีเอ [82%] รอ [52%] เนาติโก (พีอี)
07:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [59%] รอ [78%] ฟอร์ตาเลซ่า จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 ใบเหลือง ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) [73%] 1 - 1 [69%] Pendikspor U19 ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
16:00 จะชนะ ใบเหลือง เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) [77%] 3 - 1 [66%] ซาคาร์ยาสปอร์ (ยู 19) ใบเหลือง 1-1
88 วินาที จะชนะ ใบเหลือง เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) [83%] 1 - 0 [57%] ซัมซุงสปอร์ ยู19 ใบเหลือง 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

04:00 คอร์ตูลัว [66%] รอ [70%] เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล Egypt Premier League

19:30 Al Majd [67%] รอ [67%] Delphi SC จะชนะ/เสมอ
19:30 จะชนะ อลาอับ ดามานอาวเออร์ [80%] รอ [51%] Alexandria Petroleum
19:30 จะชนะ Sporting Alexandria [78%] รอ [55%] เอล แฮมแมม
19:30 เอล โอลิมปิก [67%] รอ [66%] Al Hilal El Dabaa จะชนะ/เสมอ

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินา คัพ

03:10 จะชนะ คลับ อัตเลตีโก ติเกร(N) [71%] รอ [64%] ชาคาริตา จูเนียร์ส
07:10 จะชนะ เบเลซ ซาร์สฟิลด์(N) [92%] รอ [38%] สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส

โปรแกรม ฟุตบอล Qatar League Division 2

22:00 อัล คูไรติอัต [72%] รอ [68%] อัล ไซลีย่า แพ้ชนะ 50/50
22:00 อัล บิดด้า เอสซี [62%] รอ [76%] อัล เมไซเมีย จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล ENG SD1

02:45 จะชนะ คิดลิงตัน [73%] รอ [68%] Stotfold FC

โปรแกรม ฟุตบอล ENG UD1

02:45 Cleethorpes Town [68%] รอ [77%] เบลเปอร์ทาวน์ จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2

02:00 จะชนะ ฮัลล์ซิตี้(ยู21) [87%] รอ [54%] ครูว์ อเล็กซานดร้า (ยู 21)

โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตร

15:00 อินเดีย (ญ) [65%] 4 - 3 [74%] เอสโตเนีย (ญ) จะชนะ 1-1
20:00 โปรตุเกส (ญ) ยู19 [70%] รอ [69%] ออสเตรีย (ญ) ยู19 จะชนะ
20:30 อิตาลี(ญ) ยู17 รอ สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17
21:00 จะชนะ ฟินแลนด์(ญ)(N) [93%] รอ [39%] ฟิลิปปินส์ (ญ)
21:00 อังกฤษ (ยู 16)(N) รอ ซาอุดิอาระเบีย (ยู 16)
22:00 เวลส์ (ญ) ยู19 รอ สกอตแลนด์ (ญ) ยู19
01:15 จะชนะ โปรตุเกส(ญ) [76%] รอ [63%] สาธารณรัฐเช็ก(ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 จะชนะ เอฟซี กัว [87%] รอ [51%] นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล Campeonato Paulista B

01:00 พรีมาเวร่า [70%] รอ [65%] ยูเวนตุส เอสพี แพ้ชนะ 50/50
05:00 กาปิ วาเรียโน [69%] รอ [65%] ริโอ คลาโร่ แพ้ชนะ 50/50
05:30 โนโรเอสเต้ [67%] รอ [70%] เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี แพ้ชนะ 50/50
05:30 จะชนะ ลิเนนเซ่(บราซิล) [81%] รอ [53%] Monte Azul SP
06:00 โคเมอเชียล-เอสพี [58%] รอ [79%] โอเอสเต้ จะชนะ
06:00 เออี เวโล คลับ เอสพี [69%] รอ [65%] เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า จะชนะ/เสมอ
06:00 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า [65%] รอ [71%] เซา เบนโต้ จะชนะ
07:00 เตาบาแต [62%] รอ [75%] อีซี เซา โชเซ เอสพี จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล VIE U19

15:00 จะชนะ ใบเหลือง PVF U19 [81%] 1 - 0 [60%] Huda Hue U19 ใบเหลือง 0-0
16:00 จะชนะ ใบเหลือง บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (ยู 19) [87%] 1 - 0 [43%] ด่งท้าป(ยู 19) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล แชมป์ ซี

01:00 จะชนะ เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี [78%] รอ [57%] บรากันติโน้ บี
01:00 Matonense SP [46%] รอ [85%] มาริเลีย จะชนะ
01:00 จะชนะ อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี [78%] รอ [58%] Uniao Suzano AC SP
05:00 เลเมนเชเอสพี [71%] รอ [68%] Gremio Prudente แพ้ชนะ 50/50
05:00 เซอร์เทาซินโญ่ [70%] รอ [68%] ริโอ เพรโต แพ้ชนะ 50/50
05:00 จะชนะ Itapirense/SP [74%] รอ [61%] ยูนิเอา เซา โจอัว อีซี
06:00 แบนเดียแรนท์ [70%] รอ [66%] Catanduva FC แพ้ชนะ 50/50
06:00 เซา คาเอตาโน่ [58%] รอ [79%] ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:30 ดันเคอร์ (ยู 19) รอ ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
20:30 ลอริยองต์(U19) รอ แก็งก็อง(ยู 19)
20:30 แก็งก็อง(ยู 19) [60%] รอ [79%] ลอริยองต์(U19) จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

00:30 ชาลเก้ 04 (ยู 19) [61%] รอ [80%] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:00 จะชนะ บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 [72%] รอ [67%] ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
01:00 จะชนะ บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก [75%] รอ [65%] เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด

โปรแกรม ฟุตบอล Greece Divison C

20:00 จะชนะ Atsalenios [91%] รอ [41%] Agia Paraskevi

โปรแกรม ฟุตบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

02:15 Yverdon II [70%] รอ [73%] Grand Saconnex แพ้ชนะ 50/50
02:30 จะชนะ เอฟซี ซิอง (ยู 21) [81%] รอ [63%] เมแร็ง

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

06:00 Dom Bosco MT [51%] รอ [83%] มิกซ์โต้ อีซี จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล BRA SE

04:00 จะชนะ Falcon FC [80%] รอ [55%] อเมริกา เอสอี

โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

64 วินาที Sunshine Coast Wanderers (W) [73%] 1 - 1 [70%] Peninsula Power (W) ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล แคเมอรูน Elite One

21:30 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา [68%] รอ [66%] Aigle Royal Menoua แพ้ชนะ 50/50
21:30 Fovu de Baham รอ สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง
22:00 Canon Yaounde [69%] รอ [65%] Bamboutos de จะชนะ/เสมอ
00:00 Colombe du Dja et Lobo [69%] รอ [64%] ไดนาโม เดอ ดูอาลา จะชนะ/เสมอ

โปรแกรม ฟุตบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 CR Uniao Malanje รอ Desportivo Huila
22:00 จะชนะ Sagrada Esperanca [89%] รอ [36%] Recreativo Libolo

โปรแกรม ฟุตบอล รวันดาคัพ

20:00 จะชนะ มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต [82%] รอ [51%] Bugesera
20:00 จะชนะ โปลิศ(รวันดา) [83%] รอ [51%] กอริลล่าเอฟซี
22:59 Gasogi Utd [55%] รอ [80%] เอพีอาร์ เอฟซี จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล อินเดียสิกขิม S-ลีก

14:30 ใบเหลือง Singling Sporting Club [70%] 3 - 2 [73%] Roaring Leopard FC ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 3-1
15:00 ใบเหลือง Thunderbolt North United [71%] 2 - 1 [71%] Sikkim Dragons ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 Joseense [62%] รอ [73%] Uniao Barbarense FC จะชนะ
01:00 จะชนะ CA Taquaritinga SP [76%] รอ [59%] Francana
01:00 จาบาควาร่า เอสพี [63%] รอ [75%] XV de Jau จะชนะ
01:00 จะชนะ อเมริกา เอสพี เอฟซี [77%] รอ [59%] อินดิเพนเดนเต้ เอสพี
05:00 จะชนะ Gremio Saocarlense/SP [80%] รอ [55%] เพนาโปเลนเซ่
05:00 จะชนะ SKA Brasil [73%] รอ [63%] Vocem SP
06:00 จะชนะ อูแด็กซ์ เซา เปาโล [73%] รอ [60%] ริโอ บรานโก้เอสพี
06:00 จะชนะ บาร์เรโตส เอสพี [76%] รอ [61%] นาซีอองนัล เอสพี

โปรแกรม ฟุตบอล มาลี Premiere Division

22:59 จะชนะ/เสมอ เซอร์เคิล เดอ บามาโก [71%] รอ [62%] Afrique Football Elite
22:59 จะชนะ ยูเอสซี คิตะ [72%] รอ [60%] Monrovia Black Star
22:59 เอเอส โปลิศ [64%] รอ [69%] AS Korofina จะชนะ/เสมอ

โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:30 จะชนะ SpVgg Erkenschwick [86%] รอ [53%] FC Eintracht Rheine

โปรแกรม ฟุตบอล คอสตาริกา 2.Liga

03:00 จะชนะ จิคาราล เซอร์โคบา [81%] รอ [56%] Quepos Cambute FC
04:00 Jaco Rays [49%] รอ [87%] AD Cofutpa จะชนะ
04:00 Escorpiones Belen [78%] รอ [62%] Santa Ana แพ้ชนะ 50/50
04:00 AD Sarchi [67%] รอ [72%] Marineros de Puntarenas แพ้ชนะ 50/50
04:00 จะชนะ AD Cariari Pococi [79%] รอ [60%] FC Aserri

โปรแกรม ฟุตบอล กัวเตมาลา D2

00:00 จะชนะ Deportivo Barberena FC [76%] รอ [62%] คลับ ออโรร่า
04:00 Juventud Copalera รอ เดปอร์ติโว อิซทาปา
04:00 Fraijanes FC [70%] รอ [70%] Cuilapa FC แพ้ชนะ 50/50
04:00 Democracia FC รอ ซีเอสดี โซโลลา
04:00 Heredia Jaguares รอ San Benito FC
04:00 จะชนะ เดปอร์ติโบซานเปโดร [80%] รอ [59%] CD Suchitepequez
07:00 จะชนะ เดปอร์ติโว มิกต์แลน [71%] รอ [70%] ยูนิเวอร์ซิดัดเดอซานคาร์ลอส

โปรแกรม ฟุตบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 Gaddafi FC รอ Arua Hill SC

โปรแกรม ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

02:45 จะชนะ เกล็นนาโวน(สำรอง) [91%] รอ [50%] นิวรี่ ซิตี้(สำรอง)

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

03:00 จะชนะ เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) [73%] รอ [61%] บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง)
03:00 จะชนะ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) [75%] รอ [59%] เบลกราโน่(สำรอง)
03:00 จะชนะ นีเวลล์ส (สำรอง) [78%] รอ [55%] เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง)
03:00 จะชนะ ลานุส(สำรอง) [85%] รอ [48%] โกดอย ครูซ (สำรอง)
05:00 Independiente Rivadavia Reserves [63%] รอ [73%] กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) จะชนะ
07:00 จะชนะ ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) [81%] รอ [53%] ฮูรากัน(สำรอง)
07:00 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) [62%] รอ [76%] โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล อิตาลี Serie D

20:30 อาร์โคนาเตเซ่ [64%] รอ [73%] ปิอาเชนซา จะชนะ
20:30 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ [64%] รอ [69%] ซาน นิโคโล จะชนะ
20:30 Cynthiabalonga รอ Romana FC
20:30 จะชนะ Borgosesia [72%] รอ [64%] Alba(ITA)
20:30 จะชนะ USD Casatese [86%] รอ [48%] Real Calepina FC
20:30 Boreale [59%] รอ [76%] ตราสเตเวเร กัลโช่ จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรีย Amateur cup

01:30 SV Hirschstetten [63%] รอ [81%] SV Schwechat จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2

ต่อเวลา วินาที ใบเหลือง เอฟเค โมอิก บากู [63%] 1 - 2 [70%] คาราบาจโลคบาตัน ใบเหลือง จะชนะ 1-2
พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ ใบเหลือง Karvan Evlakh [97%] 0 - 0 [26%] Araz Saatli ใบเหลือง 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ซานมารีโนลีก

03:15 จะชนะ SC Faetano [83%] รอ [57%] Cailungo
03:15 เอส.เอส.มูราต้า [52%] รอ [84%] เตร เพนน์ จะชนะ
03:15 จะชนะ Fiorentino [71%] รอ [68%] ซาน โจวันนี
03:15 San Marino Academy U22 [58%] รอ [81%] เอซียูเวเนส โดกาน่า จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล อิสราเอล C ลีก

20:00 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา [45%] รอ [92%] Hapoel Ironi Arraba จะชนะ
01:00 Maccabi Bnei Abu Snan [60%] รอ [81%] Hapoel Ironi Karmiel จะชนะ
01:00 อาฮี เอเคอร์ [38%] รอ [95%] เบต้า นาฮาริย่า จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล Hong Kong Elite Cup

19:00 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี [37%] รอ [95%] คิตฉี จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล India Santosh Trophy

11:30 ใบเหลือง Meghalaya [53%] 0 - 1 [82%] Services จะชนะ 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล Israel Youth Cup

8วินาที ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 0 - 0 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) กำลังประมวลผล -
19:30 จะชนะ ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) [82%] รอ [59%] ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19)
20:00 Maccabi Ein Mahal Jamal U19 [50%] รอ [88%] ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล Burundi League

พักครึ่ง พักครึ่ง เอลเอลบี อคาเดมิค [49%] 1 - 1 [84%] มูซอนกาติ เอฟซี จะชนะ 1-1
20:00 Le Messager Ngozi รอ รูกินโซ เอฟซี
20:00 Magara Young Boys รอ กายันซ่า ยูไนเต็ด
20:00 Fc Tigre Noir รอ Romania Inter Star
20:00 Bumamuru [64%] รอ [70%] ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี จะชนะ
20:00 Olympique Star รอ Moso Sugar Company

โปรแกรม ฟุตบอล Kosovo Superliga

19:00 จะชนะ พริสตีนา [80%] รอ [57%] Malisheva
19:00 จะชนะ เคเอฟ เฟโรนิเคลิ [73%] รอ [62%] Gjilani
19:00 จะชนะ เดริต้า จิลาน [72%] รอ [65%] KF Ballkani

โปรแกรม ฟุตบอล Columbia women

05:40 จะชนะ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) [76%] รอ [62%] อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล Brazil Campeonato Maranhense

01:15 CEO [51%] รอ [84%] CS Esportivo AL จะชนะ
01:15 Desportivo Alianca AL [58%] รอ [80%] Cruzeiro Arapiraca จะชนะ
06:00 จะชนะ เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ [94%] รอ [37%] AA Dimensao Saude
06:30 จะชนะ มูริซี่ [81%] รอ [52%] คอรูริเป้ เอไอ

โปรแกรม ฟุตบอล Croatia U19 League

16:00 จะชนะ ใบเหลือง ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) [91%] 1 - 0 [54%] สลาเวน เบลูโป(ยู 19) ใบแดง ใบเหลือง 0-0
17:00 ใบเหลือง HNK Sibenik U19 [54%] 1 - 1 [91%] ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) ใบเหลือง จะชนะ 0-1
19:00 Kustosija U19 [59%] รอ [84%] เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) จะชนะ
19:30 จะชนะ ริเยกา (ยู 19) [91%] รอ [54%] HNK Gorica U19
20:00 จะชนะ แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) [90%] รอ [47%] เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19)
20:00 Sesvete U19 [52%] รอ [87%] ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล Gibraltar Cup

03:00 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ [40%] รอ [94%] แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล กัมพูชาลีกคัพ

พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ วิสาขเอฟซี [85%] 0 - 0 [57%] Prey Veng ใบเหลือง 0-0
45+วินาที ISI Dangkor Senchey FC [63%] 1 - 1 [80%] เบือง เกต อังกอร์ ใบเหลือง จะชนะ -
พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ สะเวย์ เรียง เอฟซี [87%] 4 - 0 [56%] นากาเวิลด์ เอฟซี 4-0

โปรแกรม ฟุตบอล Iran Div 2

18วินาที Shohada Razakan [66%] 0 - 0 [63%] พาส ฮาเมดัน จะชนะ/เสมอ -
20วินาที Niroye Zamini 0 - 0 Setaregan Bahman กำลังประมวลผล -
17วินาที จะชนะ ซีพิดรูด แรชต์ [91%] 0 - 1 [41%] Kian Sam Babol -
20วินาที Shohada Babolsar [67%] 0 - 0 [65%] Chooka Talesh แพ้ชนะ 50/50 -
18:30 จะชนะ/เสมอ Niroye Zamini [69%] รอ [62%] Ayos Spor
3วินาที จะชนะ ชาร์ดารี มาชชาร์ [82%] 0 - 0 [53%] Shahrdari Bandar Abbas -

โปรแกรม ฟุตบอล Botswana Premier League

21:30 Matebele FC(N) [67%] รอ [67%] Security Systems FC จะชนะ/เสมอ

โปรแกรม ฟุตบอล Brazil Campeonato Capixaba

05:00 จะชนะ Porto Vitoria [82%] รอ [50%] Serra

โปรแกรม ฟุตบอล Gambia Division 2

22:59 จะชนะ Harts [77%] รอ [54%] Immigration FC
22:59 จะชนะ/เสมอ Gambian Dutch Lions [70%] รอ [63%] Kanifing East FC
22:59 Serrekunda FC [58%] รอ [74%] Gambia Ports Authority จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล Burkina Faso League

22:30 KOZAF [59%] รอ [75%] US Forces Armees จะชนะ
00:45 จะชนะ/เสมอ AS Sonabel [71%] รอ [60%] Etoile Filante de Ouagadougou

โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก

00:00 จะชนะ เคเอเอ เกนท์ [80%] รอ [59%] มัคคาบี้ ไฮฟา

โปรแกรม ฟุตบอล Nigeria League Women

22:00 จะชนะ Bayelsa Queens FC (W) [95%] รอ [34%] Sunshine Queens (W)
22:00 จะชนะ Adamawa Queens (W) [72%] รอ [63%] Abia Angels FC (W)

โปรแกรม ฟุตบอล Brazil Campeonato Sul-Matogrossense

02:30 Dourados รอ Aquidauanense
05:00 Coxim MS รอ โอเปราริโอ้ เอ็มเอส
06:00 จะชนะ Novoperario MS [76%] รอ [63%] Corumbaense

โปรแกรม ฟุตบอล Niger Super League

22:15 จะชนะ AS GNN [84%] รอ [47%] Renaissance CB

โปรแกรม ฟุตบอล Panama First Division Women

08:00 ใบเหลือง Santa Fe FC (W) [58%] 0 - 3 [80%] Chorillo FC (W) ใบเหลือง จะชนะ 0-0
06:00 Veraguas United (W) [31%] รอ [98%] Mario Mendez FC (W) จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล Italy Campionato Primavera 4

22:59 จะชนะ ปอนเตเดรา(ยู 19) [73%] รอ [67%] San Marino Academy U19

โปรแกรม ฟุตบอล Mexico Copa Conecta

01:00 CD Mexiquense [70%] รอ [71%] Racing Porto Palmeiras แพ้ชนะ 50/50

โปรแกรม ฟุตบอล Costa Rica Cup Women

08:00 จะชนะ ซาปริสซ่า (ญ) [95%] รอ [35%] Dimas Escazu (W)

โปรแกรม ฟุตบอล เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2

02:00 KV Zelzate [71%] รอ [68%] Sporting West Harelbeke แพ้ชนะ 50/50
02:00 Zulte-Waregem II [63%] รอ [79%] นิโนเวอ จะชนะ
02:00 เคเอฟซี เมเรลเบเก้ [69%] รอ [68%] เอนด์ราต อาลาส จะชนะ
02:00 จะชนะ เค.อาร์ซี.เมเคอเลิน [80%] รอ [63%] ฮาเดส
02:00 จะชนะ Olsa Brakel [73%] รอ [65%] Oostkamp
02:00 Torhout [66%] รอ [72%] KFC Mandel United แพ้ชนะ 50/50
02:00 RFC Wetteren [63%] รอ [78%] Oudenaarde จะชนะ
02:00 จะชนะ Spouwen Mopertingen [76%] รอ [63%] KFC Houtvenne
02:30 จะชนะ Sporting Hasselt [81%] รอ [61%] Berchem Sport
02:30 Tempo Overijse [62%] รอ [80%] Bocholter VV จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล Honduras Reserve League

04:00 จะชนะ CD Marathon Reserves [72%] รอ [66%] CD Vida Reserves
04:00 จะชนะ Genesis de Comayagua Reserves [78%] รอ [59%] Motagua Reserves

โปรแกรม ฟุตบอล โกปา อุรุกวัย

07:00 จะชนะ เซอโร่ มอนเตวิเดโอ [74%] รอ [62%] เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์

โปรแกรม ฟุตบอล England National League Women

02:45 จะชนะ สวินดอน(ญ) [84%] รอ [57%] Keynsham Town Women
02:45 จะชนะ Portishead (W) [77%] รอ [68%] Bridgwater United (W)
02:45 Ashford Town (W) [51%] รอ [90%] เอเอฟซี วิมเบิลดัน(ญ) จะชนะ
02:45 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ เบลเรส (ญ) [56%] รอ [84%] ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) จะชนะ
02:45 Durham Cestria (W) [69%] รอ [73%] มิดเดิลสโบรห์(ญ) แพ้ชนะ 50/50
02:45 จะชนะ ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) [83%] รอ [53%] London Seaward (W)
02:45 Maidenhead United (W) [62%] รอ [81%] Abingdon United (W) จะชนะ
02:45 จะชนะ ลีดส์ ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) [89%] รอ [51%] ยอร์ค ซิตี้ (ญ)
02:45 จะชนะ เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด (ญ) [85%] รอ [57%] AFC Sudbury (W)

โปรแกรม ฟุตบอล Mexico Youth U23

22:00 จะชนะ Club America U23 [79%] รอ [60%] Mazatlan FC U23
22:00 จะชนะ Toluca U23 [78%] รอ [59%] Santos Laguna U23
22:00 จะชนะ Club Leon U23 [72%] รอ [65%] Cruz Azul U23

โปรแกรม ฟุตบอล Concacaf Gold Women's Cup

10:15 สหรัฐอเมริกา(ญ) 5 - 0 สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ) ใบเหลือง 2-0
07:30 ปานามา (ญ) [48%] รอ [87%] โคลัมเบีย(ญ) จะชนะ

โปรแกรม ฟุตบอล Liberia Second Division

22:59 จะชนะ Blackman Warriors [88%] รอ [45%] Life FC

โปรแกรม ฟุตบอล India Mumbai Super Division

12:50 ใบเหลือง FC Bombay Gymkhana [67%] 1 - 1 [70%] India On Track ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล 21/02/2567



โปรแกรม ฟุตบอลBotswana Premier League, Brazil Campeonato Capixaba, Brazil Campeonato Maranhense, Brazil Campeonato Sul-Matogrossense, Burkina Faso League, Burundi League, Concacaf Gold Women's Cup, Costa Rica Cup Women, Croatia U19 League, England National League Women, Gambia Division 2, Gibraltar Cup, Honduras Reserve League, Hong Kong Elite Cup, India Mumbai Super Division, Iran Div 2, Israel Youth Cup, Italy Campionato Primavera 4, Kosovo Superliga, Liberia Second Division, Mexico Copa Conecta, Mexico Youth U23, Niger Super League, Nigeria League Women, Panama First Division Women, AFC แชมเปี้ยนลีก, BRA SE, Columbia women, Egypt Premier League, ENG SD1, ENG UD1, Greece Divison C, India Santosh Trophy, ISR U19, Qatar League Division 2, VIE U19, Women’s West Asian Football Federation Championshi, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, กัมพูชาลีกคัพ, กัวเตมาลา D2, โกปา อุรุกวัย, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, แคเมอรูน Elite One, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่, เช็ก U19 ลีก, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ไซปรัส คัพ, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ตุรกี A2 ลีก U19, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล คัพ, บราซิล แชมป์ ซี, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูธคัพ อิตาลี, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดาคัพ, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สโลวีเนีย ลิกา 1, ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย Amateur cup, อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียสิกขิม S-ลีก, อิรัก ลิก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ลีกคัพ, แอลเบเนีย คัพ, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ลีกคัพ, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง,