บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

โปรแกรม ฟุตบอล 17/11/2562

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 ซานโตส 1 - 1 เซาเปาโล 1-0
05:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 1 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

18:15 เอสซี เทลสตาร์ รอ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
20:30 เดน บอสช์ รอ เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
22:45 เอสซี คัมบูร์ รอ อัลเมเร่ ซิตี้

โปรแกรม ฟุตบอล สเปน ลาลีกา 2

00:30 นูมานเซีย 2 - 2 ราโย่ บาเยกาโน่ 1-1
00:30 เอลเช่ 1 - 1 อัลเมเรีย 0-0
03:00 เรอัล ซาราโกซ่า 0 - 1 อัลบาเซเต้ 0-0
18:00 พอนเฟร์ราดิน่า รอ คิโรน่า
20:00 เอดี อัลคอร์ค่อน รอ มาลาก้า
22:00 เรอัล โอเบียโด รอ สปอร์ติ้ง กิฆอน

โปรแกรม ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

19:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ รอ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 เบลเยี่ยม (ยู 18) 2 - 1 รัสเซีย(ยู 17) 0-1
00:00 เบลเยี่ยม (ยู 18) รอ รัสเซีย (ยู 18)
00:00 Alianza FC San Salvador (W) 1 - 2 Municipal Limeno Women 0-2
00:00 US Esch 3 - 1 Yellow Boys Weiler-La-Tour 1-1
00:05 Real Betis B (W) 3 - 1 Cadiz (W) 2-1
01:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ยู 19) รอ Fylkir/Ellidi U19
04:00 Sonsonate FC Women 3 - 2 AD Isidro Metapan (W) 2-2
04:15 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 4 - 0 CD El Vencedor (W) 3-0
07:00 Navua FC U19 4 - 1 Suva FC U19 2-1
74 วินาที คลับ อเมริกา(N) 1 - 2 มอนเทอร์เรย์ 1-2
38วินาที เอฟซี ฮัวเรซ 0 - 0 อัตลาส -
18:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค รอ เอฟเค วิเท็บส์ค
18:00 ดินาโม เคียฟ รอ โอโบโลน เคียฟ
18:45 เกาหลีใต้(ยู 23) รอ อิรัก ยู23
18:45 ซีเรีย ยู23 รอ จอร์แดน(ยู 23)
19:00 ดนีปรอ-1 รอ Lou Gansike Sol
19:00 กัซเทป รอ อัลตินอร์ดู
19:00 อาร์เซน่อล ตูล่า รอ เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
20:00 อลันยาสปอร์ รอ อดาน่า เดมิร์สปอร์
20:00 เอฟซี คราซ์โนดาร์ รอ เอฟเค รอสตอฟ
21:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ รอ วาร์ดา เซ
22:00 Accra Hearts of Oak รอ ออลสตาร์ส
22:00 อุซเบกิสถาน ยู23 รอ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)

โปรแกรม ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

00:00 เตรลิสซาค 2 - 0 Stade Montois 1-0
00:00 Lons-le-Saunier 1 - 2 อานซี 0-1
00:00 Betton 0 - 6 อูแอส กงการ์กโน่ 0-2
00:00 Murs Erigne 0 - 6 ก็อง 0-3
00:00 Alberes Argeles 0 - 1 ปัว เอฟซี 0-1
00:00 Cambrai 0 - 1 เกววีลย์ อูแอส 0-0
00:00 Montceau Bourgogne 2 - 2 Geispolsheim 01 0-1
00:00 FC Lyon 0 - 1 จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์ 0-1
38วินาที แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต 0 - 0 อองตองต์ เอสเอสจี -
00:00 อีเซอร์ เอเอส 1 - 2 St Pryve St Hilaire 0-2
00:00 Gonfreville 1 - 0 LE TOUQUET 0-0
00:00 Grasse 2 - 0 ENDOUME 0-0
00:00 Chateaubriant 4 - 0 แรนส์ TA 0-0
00:00 Inzinzac Montagnarde 1 - 1 Stade Briochin 1-0
00:00 Granville 2 - 0 AG Caennaise 1-0
00:00 La Fleche 2 - 3 Linas-Montlhery 1-2
00:00 Chilly 1 - 0 Hauts Lyonnais 0-0
38วินาที Dinan Lehon FC 0 - 0 Pontivy Stade -
00:00 Ancienne Chateau-Gontier 0 - 1 ชาร์เทรส เอฟซี 0-0
00:00 FC Challans 3 - 0 เลอ โปอิเคร่ 2-0
00:00 La Baule-Le Pouliguen 0 - 1 Angouleme 0-0
01:00 Marssac SRDT 2 - 1 Saint Medard En Jalles 0-1
01:00 Olympique Ales 1 - 0 แล็ตต์ส เอเอส 0-0
01:00 Villemomble 1 - 5 โอร์แลงส์ ยูเอส 0-1
01:00 JS Sireuil 1 - 7 เล เออบิเยรส์ 1-4
01:00 Bourges FC 1 - 1 Sable-sur-Sarthe 1-1
02:00 บิวแวร์ส 1 - 4 เอฟซี แซมบี 0-3
20:00 Annecy-le-Vieux รอ FC Limonest
20:00 Saint Maximin รอ วาล็องเซียนส์
20:00 Belfort Sud รอ น็องซี่
20:00 Stade Poitevin รอ Nueillaubiers
20:00 Nanterre รอ สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
20:00 Maccabi Paris รอ Mtsapere
20:00 Gravelines รอ เอฟซี รูออง
20:00 Olympique Lumbrois รอ กร็องด์ แซ็งเธ่
20:00 แซงต์ โอเม่ร์ รอ ดิเอปป์
20:00 Tourcoing รอ Grand Calais Pascal
20:00 Pont Saintte-Maxence รอ ยูเอสเอ็ม ซ็องลิส
20:00 Olympique Adamois รอ แซง กวองแตง
20:00 Prix Les Mezieres รอ ES Wasquehal
20:00 Mozac รอ Cournon
20:00 Union Saint-Jean รอ บาโยนเน่
20:00 Rodeo FC Toulouse รอ โคโลเมียร์ส
20:00 Saint-Galmier รอ Cote Chaude Sportif
20:00 Vandoeuvre รอ US Trailor Luneville
20:00 Sundhoffen AS รอ มูลูส
20:00 Olympique de Valence รอ เอวิย็อง
20:00 4 ริเวียเรส 70 รอ Chassieu Decines FC
20:00 Hombourg-Haut รอ ฟอร์บาช
20:00 Boulay รอ Meaux Academy Football
20:00 Reims Ste Anne รอ MJEP Cormontreuil
20:00 CEP Lorient รอ พลาเบนเนค
20:00 Guichen รอ Saint-Pierre Milizac
20:00 Le Rheu รอ St. Paimpolais
20:00 St Liguaire Niort รอ Fontenay Vendee Foot
20:00 Verton รอ เลอ พอร์เทล
21:00 Oberschaeffolsheim รอ ราโอง เลอตาป
21:00 Marcq En Baroeuil รอ อิริส คลับ เดอ ครัวซ์
21:00 Erstein รอ Thaon
21:30 แซ็งต์-มาเรียน รอ แวร์กซายส์ 78

โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

00:00
ซานมารีโน
1 - 3
คาซัคสถาน
00:00
รัสเซีย
1 - 4
เบลเยียม
00:00
อาเซอร์ไบจาน
0 - 2
เวลส์
00:00
สโลวีเนีย
1 - 0
ลัตเวีย
02:45
ไอร์แลนด์เหนือ
0 - 0
เนเธอร์แลนด์
02:45
เยอรมนี
4 - 0
เบลารุส
02:45
โครเอเชีย
3 - 1
สโลวาเกีย
02:45
อิสราเอล
1 - 2
โปแลนด์
02:45
ออสเตรีย
2 - 1
FYR มาซิโดเนีย
21:00 เซอร์เบีย รอ ยูเครน
21:00 ลักเซมเบิร์ก รอ โปรตุเกส

โปรแกรม ฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

02:00 ไอเวอรี่โคสต์ 1 - 0 ไนเจอร์ 0-0
19:00 ซูดานใต้ รอ บูร์กินาฟาโซ
20:00 เบนิน รอ เซียร์ราลีโอน
20:00 ชาด รอ มาลี
20:00 ยูกันดา รอ มาลาวี
20:00 แอฟริกาใต้ รอ ซูดาน
20:00 ซวาซิแลนด์ รอ เซเนกัล
22:59 เลโซโท รอ ไนจีเรีย
22:59 กินี รอ นามิเบีย
22:59 รวันดา รอ แคเมอรูน
22:59 คองโก-บราซซาวิล รอ กินีบิสเซา

โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก

00:30 อิตาลี (ยู 21) 3 - 0 ไอซ์แลนด์(ยู 21) 1-0
22:00 เยอรมนี(ยู 21) รอ เบลเยียม (ยู 21)

โปรแกรม ฟุตบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

19:30 เอ็นดี เบลตินซี รอ NK Brezice

โปรแกรม ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:45 นาเอสเวด รอ เฟรมัด อเมเจอร์
21:00 สคีฟซ์ ไอเค รอ โคลดิ้ง
21:00 เวนด์ซีเซล รอ วีบรอก

โปรแกรม ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:30 เคเอสซี โลเคอเรน 0 - 1 เควีเอสเค ลอมเมล 0-0
22:00 แซงต์ กิลลุส รอ รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน

โปรแกรม ฟุตบอล อิตาลี C1A

02:45 เฟอรัลพิซาโล 1 - 0 ปาโดวา 1-0
02:45 เอซี โมโนโปลี 2 - 1 บิสเซลเย 1913 2-1
02:45 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 2 - 1 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0
21:00 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ รอ ปิอาเชนซา
21:00 ไอโมเลเซ่ รอ ตริเอสติน่า
21:00 วิเชนซ่า รอ ราเวนน่า
21:00 ซุดติโรล อัลโต้ รอ แซมเบเนเดทเซ่
21:00 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 รอ อเวลลิโน่
21:00 ปากาเนเซ่ รอ บารี
21:00 แรนเด รอ AZ Picerno ASD
21:00 ไรติ รอ เรจจิน่า
21:00 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ รอ เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
21:00 โคโม รอ โปร เวอร์เซลลี่
21:00 โอลเบีย รอ โนวาร่า
21:00 ปิสโทลเซ่ รอ มอนซ่า 1912
21:00 เรนาเต้ เอซี รอ ยูเอส เปียเนเซ่
22:00 เตราโม่ รอ แตร์นาน่า
23:30 คาร์ปิ รอ เฟอร์มาน่า
23:30 กุบบิโอ รอ เชเซน่า
23:30 โมเดน่า รอ ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า
23:30 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี รอ วิส เปซาโร
23:30 ริมินี่ รอ อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
23:30 โปเทนซ่า รอ วิโบเนเซ่
23:30 วิเทอเบเซ่ รอ คาเวเซ่
23:30 อาเลซซานเดรีย รอ ยูเวนตุส(ยู 23)
23:30 คาร์ราเรเซ่ รอ อาเรสโซ่
23:30 เจียน่า เออมินิโอ รอ โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.
23:30 กอซซาโน่ รอ โปร ปาเทรีย
23:30 ปอนเทเดร่า รอ เลชโก้

โปรแกรม ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

00:20 เยโอวิล ทาวน์ 0 - 1 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:15 เปนาฟิลด์ 0 - 0 เฟยเรนเซ่ 0-0
18:15 ซีดี มาฟรา รอ สปอร์ติ้ง โควิลฮา

โปรแกรม ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:45 พลาทานิแอส เอฟซี รอ อโพลลอน สมายร์นิส
20:00 เลวาเดียกอส รอ อปอลล่อน ลาริสซ่า
20:00 เออร์โกเทลิส รอ เออี คาไรสคาคิส
20:00 เคอร์คีย์ร่า รอ คิสสามิกอส

โปรแกรม ฟุตบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

00:00 เจเอส ซาอัวร่า 1 - 1 เอ็มซี โอราน 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

00:00 โปรตุเกส(ยู 17) 0 - 0 จอร์เจีย (ยู 17) 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

00:00 เดนมาร์ค (ยู 19) 2 - 0 ฟาโรห์ ไอซ์แลนด์ ยู19 0-0
01:30 กรีซ(ยู 19)(N) 2 - 5 ไอซ์แลนด์ ยู19 0-1
01:30 เบลเยียม(ยู 19) 2 - 1 แอลเบเนีย(ยู 19) 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 2

18:40 วอร์ต้า พอซแนน รอ สตอล เมียเลช

โปรแกรม ฟุตบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

16:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ รอ ทอม ทอมสค์
17:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว รอ เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
17:30 สปาร์ตัก มอสโก 2 รอ ลุช เอเนอร์จีย่า
18:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ รอ ชินนิค ยาโรสลาฟ
19:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ รอ เฟเคิล
19:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด รอ เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
19:00 โรเตอร์ โวลโกกราด รอ เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
20:00 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ รอ ตอร์ปิโด มอสโก
21:00 บัลติก้า รอ เอสเคเอ คาบารอฟกี้
21:00 เอฟเค คิมกี้ รอ เชอตาโนโว มอสโก

โปรแกรม ฟุตบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 เซอร์โร ลาร์โก 2 - 1 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 2-0
02:00 บอสตัน ริเวอร์ 1 - 3 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-0
02:00 ดานูบิโอ เอฟซี 1 - 2 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 1-0
02:00 พลาซ่า โคโลเนีย 1 - 0 ซีเอยูเวนตูเด้ 0-0
02:00 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0 - 1 แรมปรา จูเนียร์ 0-0
02:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท 1 - 0 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เอเลี่ยนซา ลิม่า 3 - 1 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 1-1
05:45 อคาเดเมีย กันโตเลา 0 - 1 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 0-0
76 วินาที สปอร์ต บอยส์ 2 - 1 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 1-0
22:59 สปอร์ติ้งคริสตัล รอ เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด

โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

12:00 บริสแบน โรว์ รอ เมลเบิร์น ซิตี้
14:30 ซิดนีย์ เอฟซี รอ เมลเบิร์น วิคตอรี่

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

19:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) รอ ลอนดอน บีส (ญ)
20:00 เลเวส (ญ) รอ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) รอ เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)
21:00 โคเวนทรี (ญ) รอ แอสตัน วิลล่า (ญ)
21:00 คริสตัล พาเลซ (ญ) รอ London City Lionesses (w)

โปรแกรม ฟุตบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

02:00 เอ็มซีโอ อุจดา รอ รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
02:00 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ รอ คัวริบก้า
02:00 วีแดด คาซาบลานก้า รอ เฟร์ ราเบท
02:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา รอ Raja de Beni Mellal
02:00 เอฟยูเอส ราบัท รอ Renaissance Zmamra
02:00 เรพิด คลับ อวด เซม รอ ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
02:00 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ รอ มาเกร็ฟ เท็ทวอน
02:00 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย รอ โอลิมปิก เดอ ซาฟี่

โปรแกรม ฟุตบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 เอเอส ซอลิแมน รอ สตาดิ ตูนิเซียน
20:00 ซีเอ บิเซอร์ติน รอ Chebba
20:00 เอสเปรานซ์ เอสที รอ คลับ แอฟริเคน
20:00 ยูเอส เบน กัวเดน รอ เอตัวล์ ดู ซาเฮล

โปรแกรม ฟุตบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

80 วินาที ทีม เวลริงตัน 2 - 2 เวลริงตัน โฟนิค(R) 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล เซเรีย บี บราซิล

02:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2 - 0 ปอนเต เปรตา 2-0
02:30 กัวรานี่ เอสพี 1 - 0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-0
02:30 กอริติบ้า พีอาร์ 1 - 0 โอเอสเต้ 1-0
05:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 1 - 1 โบต้าโฟโก้ เอสพี 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 2 - 0 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

03:00 ออล บอยส์ 0 - 1 วิลล่า ดาลมิเน 0-1
03:00 คิลเมส 1 - 1 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 1-0
03:10 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 2 - 1 ชาคาริตา จูเนียร์ส 2-1
04:00 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 1 - 2 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 1-0
05:10 แอดเตริโค ราแฟล่า 1 - 1 ซาร์เมียนโต้ 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตร ระหว่างประเทศ

18:35 ลิธัวเนีย ยู23 รอ จีน (ยู 22)

โปรแกรม ฟุตบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:45 แก็งก็อง (ญ) รอ ปารีสเอฟซี (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมัน(W) คัพ

17:00 เนิร์นแบร์ก(ญ) รอ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ)
20:00 ซาบรุคเค่น(ญ) รอ เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ)
20:00 โคโลญจน์ (ญ) รอ เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )

โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

18:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) รอ SMS Lodz Youth
18:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) รอ Zha Buse U19

โปรแกรม ฟุตบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1 - 0 เฮเรดิอาโน 0-0
31วินาที เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า(N) 0 - 1 เอดี กรีเชีย -

โปรแกรม ฟุตบอล ญี่ปุ่น ฟุตบอลเยาวชน ซาฮาราคัพ

11:00 กัมบะ โอซาก้า (เยาวชน) รอ นาโกย่า แกรมปัส เอต (เยาวชน)

โปรแกรม ฟุตบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

20:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) รอ เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล ฮอนดูรัส ลีกา

08:00 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ รอ มาราธอน
08:00 ซีดี โมตากัว รอ ซี.ดี. รีล เด มินัส
08:00 พลาเทนเซ่ รอ เรอัล ซีดี เอสปานา
08:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม รอ เรอัลโซเซียดัดโทเคา
08:00 ซีดี วิด้า รอ ซีดี โอลิมเปีย

โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

00:00 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 3 - 6 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 1-0
00:00 คอร์โดบา(ฟุตซอล) รอ O Parrulo Ferrol Futsal

โปรแกรม ฟุตบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

20:05 อัล นาสเซอร์ รอ อัล ฟาฮาฮีล เอสซี
20:05 ยาร์มุค รอ Al Gela
22:30 คาซม่า รอ อัล คาดเซีย

โปรแกรม ฟุตบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

16:15 สลาเวีย ปราก 2 รอ เอสเค รากอฟนิก
16:15 สปาร์ตาปราก 2 รอ โลโค ทาวิน
16:15 โบฮีเมียนส์ 1905 บี รอ ปาร์ดูบีค บี
16:15 ดุคลา ปราก บี รอ โซโคล ซิวาไนซ์
16:15 สโลวาน ลิเบอเรช 2 รอ จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
16:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี รอ พัลเซ่น 2

โปรแกรม ฟุตบอล ชิลี คัพ

22:00 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า รอ โคโล โคโล่

โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรเลีย ฟุตบอลเยาวชน ลีก

06:30 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(สมัครเล่น) 1 - 3 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 1-2
8วินาที เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 0 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) -

โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรเลียสตรีลีก

12:00 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) รอ เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)
12:00 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) รอ เพิร์ท กลอรี่(ญ)
14:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) รอ เมลเบิร์น ซิตี้(ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล บาห์เรน คัพ

22:00 ซิทรา รอ อัล ฮัดด์
22:00 อัล ทัดมัน รอ อัล ริฟฟา
22:00 บาห์เลน เอสซี รอ อัล ฮาล่า

โปรแกรม ฟุตบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi

16:00 KDZ Ereglispor Women รอ Atasehir Belediyesi Women
16:00 Fomget Genclik (W) รอ Kocaeli Bayan (W)
16:00 เบซิคตัส(ญ) รอ Kirecburnu (w)
16:00 Fatih Vatan Spor (w) รอ อาเหม็ดสปอร์(ญ)
16:00 โคเนค เบล (ญ) รอ Adana Idmanyurduspor Women
16:00 เอแอลจี สปอร์(ญ) รอ Hakkarigucu SK Women

โปรแกรม ฟุตบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วาสป้า โออิตะ รอ นารา คลับ
11:00 มิยาซากิ รอ เวียร์เทียน คูวานะ
11:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ รอ มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี
11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด รอ มาบาริ เอฟซี

โปรแกรม ฟุตบอล เช็ก U19 ลีก

19:30 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) รอ สปาร์ตา ปราก (ยู 19)

โปรแกรม ฟุตบอล BSWCP

16:00 มาเลเซีย (ฟุตบอลชายหาด) รอ อัฟกานิสถาน ฟุตบอล ชายหาด
17:30 ไทย ฟุตบอล ชายหาด รอ เวียดนาม (ฟุตบอลชายหาด)

โปรแกรม ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

06:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 2 - 0 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1-0
37วินาที แทมปิโก มาเดโร(N) 0 - 0 เซเลยา เอฟซี -

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

03:00 ลอส อันเดส 1 - 0 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1-0
03:00 ฟลานเดรีย 1 - 3 อัล คิว ซา 0-3
03:00 ทริสแทน ซัวเรส 0 - 1 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0-1
03:00 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0 - 0 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

00:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0 - 1 พัลไมรัส (เยาวชน) 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด รอ Wikki Tourists
22:00 กาดา ซิตี้ รอ จิกาวา โกลเด้น สตาร์
22:00 เคโน พิลเลร์ส รอ โลบี สตาร์ส
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี รอ Akwa Starlets
22:00 อิฟานยี่ ยูบัช รอ ริเวอร์ ยูไนเต็ด
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล รอ เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี
22:00 Warri Wolves FC รอ Adamawa United
22:00 อาเบีย วอร์ริเออร์ส รอ Sunshine Stars FC
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล รอ อควายูไนเต็ด
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด รอ นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี

โปรแกรม ฟุตบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 0 - 0 ซีดี ลีอัลตัดท์ 0-0
00:00 เอสดี ลาเรโด 5 - 1 Selaya FC 1-1
00:00 Igualada 1 - 1 ซีอี ยูโรปา 0-1
00:00 Santfeliuenc FC 0 - 0 Cerdanyola del Valles 0-0
00:30 ซีดี อาร์ดรอย 2 - 0 CD Pena Azagresa 0-0
00:30 ยูดี โลโกรนเยส บี 3 - 0 โอโยเนซา 2-0
00:30 Yague CF 1 - 2 CD Arnedo 1-1
00:30 กัวดาล 1 - 3 UC Ceares 0-1
01:00 ซีดี ซาน โรเก้ 1 - 0 อัลกอสซีเอฟ 0-0
01:00 อคูลัส ซีเอฟ 0 - 0 กัลโลเวรา 0-0
01:30 เตเนริเฟ่ 2 1 - 0 Atletico Union Guimar 0-0
17:00 ซานทูซู เอฟซี รอ JD Somorrostro
17:30 SFC Minerva รอ ยูดี ลอส กราเลส
17:30 เอซเตรมาดูรา บี รอ CD Montijo
17:30 San Juan de Mozarrifar รอ CF Calamocha
17:30 ซีดี บาสโคเนีย รอ เอสซีดี ดูรานโก้
17:30 โปรตุเกตเรเต้ รอ Sodupe UC
17:30 CF Intercity รอ เอลเดนเซ่
17:30 Recambios Colon CD รอ ยูดี ออร์ซิร่า
17:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา รอ CD El Alamo
17:30 อัลคอร์ค่อน บี รอ ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
17:30 ED Moratalaz รอ Torrejon CF
17:30 เลกาเนส บี รอ อัลโคเบนดาส สปอร์ต
17:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ รอ ราโย่ บาเยกาโน่ 2
17:30 แอตเลติโก้ มาลากูโน รอ ซีดี เอล ปาโล
18:00 ซีดี เตรรา รอ ซีดี การีนา
18:00 โคนิล ซีเอฟ รอ โคเรีย ซีเอฟ
18:00 กอร์โดบา บี รอ CD Rota
18:00 เซบีย่า ซี รอ Ciudad Lucena
18:00 SD Portmany รอ ซีอี เอสปอร์เลส
18:00 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี รอ Lorca FC
18:00 คาเซเรโน่ รอ CD Calamonte
18:00 โอลิเวนซา เอฟซี รอ Ted Contois Feng
18:00 UD Socuellamos รอ CD Tarancon
18:00 CD Colunga รอ UD Llanera
18:00 คอนดัล ซีเอฟ รอ CD Praviano
18:00 ซีดี โควาดอนก้า รอ อูรากา
18:00 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ รอ คลับ เซียโร
18:00 เรอัล เอวิเลส รอ CD Mosconia
18:00 Rayo Cantabria รอ กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
18:00 CE Manresa รอ ฮอสปิตาเลย์
18:00 ซีพี ซาน คริสโทบอล รอ ซานแอนดรู
18:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ รอ แตร์ราสซ่า
18:00 ยูเอ ฮอร์ต้า รอ ยูอี ฟิกูเรส
18:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ รอ UE Vilassar de Mar
18:00 ยูดี พาเตอร์นา รอ โนเวลด้า ซีเอฟ
18:00 มอสโตเรส รอ ดีเอวี ซานต้า อน่า
18:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน รอ RSD อัลกาล่า เอนาเรส
18:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว รอ ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส
18:00 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ รอ อัลเมเรีย บี
18:00 เบเลซ ซีเอฟ รอ ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ
18:15 EG El Palmar รอ อีดีเอ็มเอฟเชอรา
18:15 CD Llanes รอ CD Vallobin
19:00 คลับ มาริโน่ รอ CD Vera
20:00 ลาส พัลมาส ซี รอ UD Gran Tarajal ST
21:30 CD Robres รอ SD Borja
22:00 ยูดี ลอส บาร์ริออส รอ Puente Genil
22:00 เรอัล เบติส 2 รอ CA Antoniano
22:00 เปน่า สปอร์ต รอ Lourdes
22:00 CP Calasancio รอ เอสดี โลโกรเนส
22:00 Calahorra B รอ ซีดี วาเรีย
22:00 วิลลานูว่า ซีเอฟ รอ CD Valdefierro
22:00 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ รอ ชิลลา ซีเอฟ
22:15 โพลโวลีน รอ UD Ourense
22:15 CD Plus Ultra รอ เอฟซี คาร์ตาจีนา บี
22:15 ลา บาเนซา รอ ซาโมรา ซีเอฟ
22:30 ซีเอฟโซลเลอร์ รอ UD Poblense
22:30 มัล เมนอร์ รอ เรอัล มูร์เซีย 2
22:30 Muleno CF รอ ฟิวดัส เด มุลเซีย
22:30 ยูดี ฟราก้า รอ CF Illueca
22:30 CD Torrijos รอ CD อิเยร์กาส
22:30 Villacanas รอ CD Pedroneras
22:30 ซีเอฟ เปราลาดา รอ CE Banyoles
22:30 CA Bembibre รอ Real Avila CF
22:59 CD Barco รอ Racing Villalbes
22:59 กอมโปสเตลา รอ CSD Arzua
22:59 ลีพิโด เดอ บัวซาส รอ CD Estradense
22:59 เฆเรซ เดปอร์ติโว รอ CD Pozoblanco
22:59 CE Andratx รอ ลัวเซเตนเซ่
22:59 โมราโล ซีพี รอ ซีดี โคเรีย
22:59 วิลล่าโนเวนเซ่ รอ เจเรซ
22:59 อัลบาเซเต้ 2 รอ CD Azuqueca
22:59 UD Almansa รอ ยูบี คอนเควนเซ่
22:59 ซีดี กวาดาลาฮารา รอ CD Madridejos
22:59 มันเชโก้ ซิวดัด รอ ลา โรด้า ซีเอฟ
22:59 CD Barquereno รอ SD Textil Escudo
22:59 ซีดี โตรเปโซน รอ ซีดี กัวร์นิโซ
22:59 ซีดี อัลโคยาโน่ รอ เครวิลเลนเต้
22:59 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน รอ CD Olimpic Xativa
22:59 Flat Earth FC รอ SAD Villaverde San Andres
22:59 อารันดิน่า รอ แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า
22:59 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ รอ นูมานเซีย 2
22:59 ซีดี เอล อีจิโด รอ รีล เจน
23:30 SD Balmaseda FC รอ เซสต้าโอ
23:30 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) รอ ซีดี อริซนาบาร์รา
23:30 Atletico Porcuna CF รอ โมทริล ซีเอฟ
23:30 CD Huetor Tajar รอ CD Torreperogil
23:30 Torredonjimeno รอ Loja CD

โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 เบิร์นลีย์ (ญ) รอ เชฟฟิลด์ (ญ)
21:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) รอ เชฟฟิลด์ (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

18:00 ปาร์นู เจเค รอ เรคเวเร เจเค ทาร์วาส

โปรแกรม ฟุตบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

19:00 Astra Hungary Women รอ เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

21:00 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) รอ ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)
21:00 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) รอ มาเธอร์เวลล์(ญ)
21:00 สปาร์ตันส์ (ญ) รอ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
21:00 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ) รอ กลาสโกว์ เซลติก (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

19:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) รอ เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) รอ เบอร์มิงแฮม (ญ)
21:00 เชลซี เอฟซี (ญ) รอ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 เร้ดดิ้ง (ญ) รอ บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)
22:00 ลิเวอร์พูล (ญ) รอ เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)
22:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) รอ อาร์เซน่อล (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

18:00 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) รอ Biedrzychowice Women
18:00 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) รอ เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ)
18:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) รอ ทีเอส ไมเทค ซาเวียซ (ญ)
19:00 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) รอ จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0 - 2 โบญาก้า ซิโค 0-0
07:00 Expreso Rojo 0 - 5 เดปอร์ติโว เปไรร่า 0-3
07:00 เดปอร์เตส ควินดิโอ 3 - 3 คอร์ตูลัว 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

18:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) รอ CD Tacon (w)
18:00 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) รอ บาร์เซโลน่า(หญิง)
18:00 เรอัล เบติส ( ญ ) รอ เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
19:00 Colegio Aleman Valencia Women รอ แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)
22:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) รอ ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง)
22:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) รอ ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

21:00 สโลวัคโก้ (ญ) รอ สปาร์ตา ปราก (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

20:30 ฟลอเรนซ์(ญ) รอ เรส โรมา (ญ)
21:00 เอซี มิลาน(ญ) รอ ยูเวนตุส(ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:00 อีโอ ซีดี บูซิด รอ โอลิมปิก เด เบจา
20:00 Stade Africain Menzel Bourguiba รอ เอ.เอส อารีอานา
20:00 อีเอส ซาร์ซิส รอ Sporting Ben Arous

โปรแกรม ฟุตบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

22:00 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง รอ อีสต์ สเตอร์ลิง

โปรแกรม ฟุตบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี รอ คาเตอเลอร์ โตยามา
11:00 บรัวบริทอากีต้า รอ กัมบะ โอซาก้า ยู 23
11:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ รอ อซูส คราโร นูมาซู
11:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี รอ เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23)
11:00 ไกนาเร โตโตริ รอ ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี
11:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ รอ เอสซี ซะงะมิฮะระ
12:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) รอ โยโกฮามา เอสซีซี
17:00 เธสปา คูซัทสึ รอ กิระวันสึ คิตะคิวชู
17:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ รอ กรุลล่า โมริโอกะ

โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

19:00 โปกอน ซีดล์เซ รอ Stal Rzeszow
19:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา รอ เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
19:05 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ รอ จีเคเอส คาโตวีตเซ

โปรแกรม ฟุตบอล BRA SPC

03:00 เซา คาเอตาโน่ 1 - 1 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 วอง ไท ซิน รอ ไทจง เอฟซี
14:30 วิงยี เอฟที รอ ชาทิน
14:30 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น รอ เซาธ์ ไชน่า เอเอ
14:30 ฮ่องกง แซพลิง รอ Sham Shui Po

โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตร

00:00 เบลีซ(ญ) ยู20 1 - 2 ฮอนดูรัส (ญ) ยู20 1-0
02:00 สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20 1 - 3 คิวบา (ญ) ยู 20 0-1
16:00 ยูกันดา ( ญ ) รอ Djibouti (W)
18:00 เอธิโอเปีย (ญ) รอ เคนยา ( ญ )
21:00 ลิธัวเนีย รอ นิวซีแลนด์
22:00 บาห์เรน ยู23 รอ ซาอุดีอาระเบีย (ยู 22)

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 บาเฮีย (เยาวชน) 1 - 2 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20) 0-1
01:00 คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน) 3 - 2 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 3-1
02:00 เนาติโก พีอี (เยาวชน) 2 - 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1-0
02:00 มาริเลีย เอ็มเอ(เยาวชน) 0 - 1 ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 0-1
03:15 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 0 - 2 ซิเอร่า(เยาวชน) 0-2
19:30 Tuna Luso U20 รอ Estrela U20

โปรแกรม ฟุตบอล เวียดนาม Second Division

14:00 Ha Noi Sun FC รอ Ben Tre
16:00 ดง หน่าย เอฟซี รอ Tre TPHCM

โปรแกรม ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

20:00 Afturelding Hviti U19 รอ เฮชเค โคปาโวกูร์ ยู 19

โปรแกรม ฟุตบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

00:30 เอสโปลี 2 - 1 เอสซี อิมบาบูรา 1-0
02:00 CD Otavalo 4 - 0 CD Vargas Torres 1-0
03:30 Parma FC Machala รอ Cumbaya FC
03:30 ซีดี เปอร์โต กีโต 0 - 2 CDS Santa Rita 0-0
03:30 CD Independiente Juniors 2 - 1 มอนต้า เอฟซี 2-0
03:30 ปอร์โต วิ โฮ 3 - 2 อูเรนเซ่ เอสซี 1-2
03:30 กัวเลซีโอเอสซี 3 - 0 ลีกา เดอ โลจา 0-0
03:30 Club Atletico Porteno รอ ซีดี แคลน จูเวนไนล์

โปรแกรม ฟุตบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 บียาร์เรอัล บี 1 - 1 ยูอี โอลอต 1-0
00:30 เอสดี อีเจีย 2 - 0 ซีเอฟ บาดาโลน่า 1-0
18:00 ยูดี เลบานเต้ บี รอ ซีเอฟ ลา นูเซีย
18:00 ยูอี แอลลาโกสเตลา รอ เยย์ดา
18:00 เออี พรัท รอ อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
18:00 อันดอร์ราซีเอฟ รอ ซีดี เอโบร
18:00 กรานาดา ซีเอฟ บี รอ วิลลารูเบีย ซีเอฟ
18:00 แอตเลติโก บาเรียเรส รอ เรอัล มาดริด กัสติยา
18:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล รอ ยูดี เมลิลล่า
18:00 เรเครติโบ อูเอลบา รอ เรอัล มูร์เซีย
18:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด รอ ลาส พัลมาส แอตเลติโก้
18:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า รอ ยูเนี่ยน แลงเกรโอ
18:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส รอ เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
18:00 ยูดี อิปวิสซ่า รอ เกตาเฟ่ บี
18:00 ซีดี ตูเดลาโน่ รอ เรอัล โซเซียดาด บี
21:30 เรอัล บายาโดลิด บี รอ กาลาฮอร์รา
22:30 ยูดี มาร์เบลล่า รอ เยคราโน ดิปอติโว
22:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ รอ เซบีย่า แอตเลติโก
22:59 โอริฮูร่า รอ คาสเตลล่อน
22:59 ซาบาเดย์ รอ กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
22:59 เอฟซี คาร์ทาเกน่า รอ ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
22:59 ดอน เบนิโต้ รอ คาดิส 2
22:59 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ รอ บาดาโฮซ
22:59 เมริดา เอดี รอ อัลเจซีราส
22:59 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย รอ คอร์โดบ้า
22:59 ปอนเตเบดรา รอ มาริโน่ ลูอันโก้
22:59 คูลทูรัล เลโอเนซ่า รอ ฮาโร เดปอร์ติโบ
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ รอ อลาเบส 2
22:59 ยูดี โลโกรนเยส รอ บูร์โกส ซีเอฟ

โปรแกรม ฟุตบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

00:00 ดร็องซี(ยู 19) 1 - 2 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 1-0
20:30 ล็องส์(ยู 19) รอ FC Chartres U19
20:30 Feignies U19 รอ ลีลล์(ยู 19)
20:30 ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19) รอ วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
20:30 ก็อง(ยู 19) รอ เอเวรอซ์(U19)
20:30 เลอ อาฟร์(ยู 19) รอ อาเมียงส์(ยู 19)
20:30 เลอ ม็องส์ (U19) รอ แก็งก็อง(ยู 19)
20:30 ลาวาล(ยู 19) รอ เตรลิสซาค (ยู 19)
20:30 วานซ์ ยู19 รอ ตูร์(ยู 19)
20:30 บาโยนเน่ (ยู 19) รอ แรนส์(ยู 19)
20:30 ชาโตรูซ์(ยู 19) รอ Concarneau U19
20:30 เอปินาล(ยู 19) รอ ปารีส เอฟซี(ยู 19)
20:30 Torcy U.S(U19) รอ โอแซร์ (ยู 19)
20:30 เม็ตซ์(ยู 19) รอ สตารส์บูร์ก(ยู 19)
20:30 ดิฌง(ยู 19) รอ เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
20:30 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) รอ Le Puy Foot 43 Auvergne(U19)
20:30 ทรัวส์(ยู 19) รอ Montceau (U19)
20:30 Bourg Peronnas U19 รอ โซโชซ์(ยู 19)
20:30 ตูลง(ยู 19) รอ Porto Vecchio U19
20:30 โคโลเมียร์ส (ยู 19) รอ แคนเนส เอเอส (ยู 19)
20:30 นีมส์(ยู 19) รอ ตูลูส (ยู 19)
20:30 อฌักซิโอ้(ยู 19) รอ บาสเตีย (ยู 19)

โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

20:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท รอ เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
20:00 โอลเดนเบอร์ก รอ โฮลสไตน์ คีล 2
20:00 ฮาเวลเซ่ รอ เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล
20:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ รอ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)

โปรแกรม ฟุตบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า รอ ดาเชีย มิโอวินี่
17:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ รอ ปิโตรลูล โปรเอสติ
19:00 เมต้าล๊อกโลบูส รอ ยูทีเอ อารัด
21:30 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี รอ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์

โปรแกรม ฟุตบอล Greece Divison C

18:00 แพนทรากิกอส รอ Aiolikos

โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรีย 3.Liga

00:00 Team Wiener Linien 2 - 1 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ตุรกี ลีก 2

17:00 Bayburt Ozel Idare รอ Etimesgut Belediye Spor
17:00 อลาซิกสปอร์ รอ ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
17:00 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ รอ โบดรุมสปอร์
17:00 อาเหม็ดสปอร์ รอ อัฟเจต อัฟยอนสปอร์
17:00 Duzyurtspor รอ ซัมซั่นสปอร์
17:00 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ รอ ซาริเยอร์
17:30 บันไดมาสปอร์ รอ Ergene Velimese
17:30 คาสทาโมนุสปอร์ รอ เบเลดิเย แวนสปอร์
17:30 Kirsehir Koyhizmetleri รอ Usakspor
17:30 Nigde Belediyespor รอ คาห์รามานมาราสส์สปอร์
17:30 อินโกลสปอร์ รอ Bugsasspor
17:30 Kirklarelispor รอ ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
17:30 Corum Belediyespor รอ มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์
17:30 ซองกุลดัค รอ กูมัสฮาเนสสปอร์
18:30 ซาคาร์ยาสปอร์ รอ อียูบสปอร์

โปรแกรม ฟุตบอล ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 24 Erzincanspor รอ Kizilcabolukspor
17:00 1877 Alemdagspor รอ Elazig Belediyespor
17:00 Fatsa Belediyespor รอ Agri 1970 Spor
17:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ รอ Halide Edip Adivarspor
17:00 Kelkit Belediye Hurriyet รอ Modafen Spor
17:30 Tire 1922 Spor รอ Yeni Orduspor
17:30 Sile Yildizspor รอ Artvin Hopaspor
17:30 Erzin Belediyespor รอ โตคัตสปอร์
17:30 มานิซาสปอร์ รอ Catalca Spor
17:30 Aksarayspor รอ Yomraspor
17:30 ดัคซีสปอร์ รอ Karaman Belediyesi Spor
17:30 โคซานสปอร์เอฟเค รอ Cizrespor
17:30 คาซิยาก้า รอ เฟธิเยสปอร์
17:30 Erbaaspor S รอ Payas BS 1975
17:30 Kemer Tekirova Spor รอ โคแคลิสปอร์
17:30 Yeni Altindag BS รอ Bursa Niluferspor AS
17:30 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ รอ Nevsehirspor Genclik
17:30 Muglaspor รอ Yesilyurt Belediyespor
17:30 Darica Genclerbirligi รอ Yeni Diyarbakirspor
17:30 Somaspor รอ พาซาสปอร์
17:30 ยิมปา ยอซกัตสปอร์ รอ โกลคุคสปอร์

โปรแกรม ฟุตบอล รัสเซีย DIV2

17:30 คราสโนดาร์ 3 รอ สปาร์ตัก นาลชิค
18:00 อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ รอ ดรูซบ้า เมย์คอพ
18:00 สตาฟโรพอล-2009 รอ ยูโรเซ คราสโนดาร์
18:00 เอฟเค มาฮัชกาลา รอ เอฟเค ไบโอลอก
18:00 Spartak Vladikavkaz รอ อันจิ มาคัชคาล่า
19:00 วอลการ์ อัสทราคาน รอ ลีเจียน ไดนาโม

โปรแกรม ฟุตบอล ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 ไดนาโมส์ เอฟซี รอ Black Rhinos
20:00 ZPC Kariba รอ ฮาราเร ซิตี้
20:00 Manica Diamond รอ Bulawayo Chiefs
20:00 Yadah FC รอ Capps linked

โปรแกรม ฟุตบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

07:10 NJIT Highlanders 2 - 1 Florida Gulf Coast Eagles 0-1
64 วินาที FF Premier 2 - 0 Arkansas Wolves FC 2-0
10:30 รอยัล โจเซ่ รอ San Leandro Utd

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 1 - 1 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 0-1
03:00 อิตูไซย์โง 1 - 1 เบรัสเตกี 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 CDyS Juventud Unida 2 - 3 Central Ballester 0-2
03:00 Puerto Nuevo 0 - 2 Argentino de Rosario 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล แคเมอรูน Elite One

21:00 APEJES Academy รอ Bamboutos de
21:00 AS Fortuna Mfou รอ Feutcheu FC
21:00 เอเวียน อคาเดมี่ รอ ยัง สปอร์ต
21:00 ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด รอ แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์
21:00 Fovu de Baham รอ Canon Yaounde
21:00 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง รอ Eding Sport FC
21:00 UMS de Loum รอ Colombe du Dja et Lobo

โปรแกรม ฟุตบอล อุรุกวัยกันดา

02:00 ซีเอ เรนติสตัส 4 - 0 ไอเอ ซูด อเมริกา 1-0
02:00 วิลล่า เอสปาโนลา 0 - 1 CS Cerrito 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล เปรู B ลีก

01:00 CD Coopsol 1 - 0 ซานโต๊ส เคป ทาวน์ 1-0
03:00 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 3 - 2 แอทเลติโก้ กรัว 2-1

โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

8วินาที Nagano Futsal 0 - 0 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล -
12:00 F-League selection Futsal รอ Peace Does Machida Futsal
13:00 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล รอ Fuchu Athletic FC Futsal

โปรแกรม ฟุตบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 คอสตา เดล เอสเต 2 - 2 พลาซ่า อมาดอร์ 1-0
06:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี 0 - 0 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 0-0
06:00 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 1 - 0 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 0-0
06:00 เทาโร เอฟซี 0 - 0 อาราเบ้ ยูนิโด้ 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

20:45 Rot-Weiss Walldorf รอ Steinbach
20:45 SV Neuhof 1910 รอ FC Eddersheim

โปรแกรม ฟุตบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 ยาราคูยานอส 0 - 0 ซีแอ เฟอเรียล 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรีย Landesliga

16:15 ฟาโวริตเนอร์ เอซี รอ Sportunion Mauer

โปรแกรม ฟุตบอล มอนเตเนโก Div.2

19:00 โอทรานท์ รอ โบเคลจ์ โคเตอร์
19:00 FK Ibar Rozaje รอ โลฟเซน เซตินเจ
19:00 Jedinstvo Bijelo Polje รอ FK Drezga
19:00 Jezero Plav รอ Decic Tuzi
19:00 Arsenal Tivat รอ เอฟเค มอร์นาร์

โปรแกรม ฟุตบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Mlatho Mponela FC รอ บลู อีเกิ้ลส์
19:30 Silver Strikers รอ Ntopwa United FC

โปรแกรม ฟุตบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:30 Thes Sport 2 - 0 ทูบิซี่ 1-0
02:00 KMSK Deinze 0 - 0 เดสเซล สปอร์ต 0-0
02:00 เคเอสเค ไฮสท์ 4 - 0 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 2-0
02:00 Lierse Kempenzonen 0 - 1 Patro Eisden 0-0
21:00 รูเปล บูม รอ Jeunesse Molenbeek
21:00 แอฟเซ ลีแอช รอ Seraing United
21:00 Sint-Eloois-Winkel รอ เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
21:00 URS Lixhe-Lanaye รอ La Louviere

โปรแกรม ฟุตบอล ชเลสวิกลีกา

20:00 Eckernforder SV รอ Weiche Flensburg 08 II
20:00 SV Eichede รอ Phonix Lubeck
20:00 SV Todesfelde รอ TSV Bordesholm

โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ Div.4

00:00 โซกอล ออสโตรดา รอ ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
00:00 KP Calisia Kalisz รอ Nielba Wagrowiec
17:15 พิลิแกน โลวิส รอ ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้
19:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ รอ KS Wasilkow
19:00 Stal Krasnik รอ Chelmianka Chelm
19:00 Wisla Sandomierz รอ วิสลา พูลาเว่
19:30 Jarota Jarocin รอ Grom Nowy Staw
19:30 KS Mieszko Gniezno รอ Radunia Stezyca
20:00 RKS Radomsko รอ เออซุส วอร์ซอ

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

03:00 ลานุส (ญ) 3 - 0 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) 1-0
03:00 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 5 - 0 Social Atletico Television (W) 3-0

โปรแกรม ฟุตบอล เกาหลีลีกสำรอง

20:15 สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) รอ Alianza Universidad Reserves
22:00 เซซาร์ วาลเลโย (สำรอง) รอ เอฟบีซี เมลการ์(สำรอง)
22:00 อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) รอ สปอร์ต ฮวนคาโย่(สำรอง)

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล Campeonato U19

20:00 โลนดรีนา ( พีอาร์ ) ยู 19 รอ กอริติบ้า ยู 19

โปรแกรม ฟุตบอล เซอร์เบีย U19 ลีก

19:00 Mladost Lucani U19 รอ ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19)

โปรแกรม ฟุตบอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

20:30 เบลลินโซนา รอ Koniz

โปรแกรม ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

16:00 เมทีโอปราก รอ Cesky Brod
16:15 เอฟซี เซนิท คาสลาฟ รอ Velke Hamry
16:30 Jiskra Trebon รอ FK Olesnik
19:30 SK Polaban Nymburk รอ Dvur Kralove nad Labem

โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:00 SpVg Schonnebeck 0 - 1 เอสเฟา สแตรเลน 0-0
17:00 ESC Geestemunde รอ เบรเมอร์ เอสวี
20:00 DJK Ammerthal รอ ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ
20:00 FC Union Tornesch รอ เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี
20:00 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ รอ Eintracht Northeim
20:00 Arminia Hannover รอ SC Spelle-Venhaus
20:00 FC Hagen/Uthlede รอ Heeslinger SC
20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig รอ SV Atlas Delmenhorst
20:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก รอ BSV Kickers Emden
20:00 TuS Bersenbruck รอ วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
20:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก รอ เอ็มทีวี จีฟฮอร์น
20:30 Rielasingen Arlen รอ น็อตตินเก้น
20:30 SV Hemelingen รอ เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน
20:30 Union 60 Bremen รอ BTS Neustadt
20:30 Duren รอ เอสเฟา ดุทซ์ 05
20:30 เฮนเนส 05 รอ SpVg Frechen 20
20:30 วีกเบอร์ก บีค รอ เฟาเอฟแอล วิชทาล
20:30 เอฟซี คลีฟ รอ Bocholt FC
20:30 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต รอ TSV Meerbusch
20:30 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น รอ ไวเด้นบรูค
20:30 FC Eintracht Rheine รอ ทีเอสจี สโปรกโคเวล
20:30 Holzwickeder SC รอ เอนด์เทบรูกค์
20:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี รอ ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด
20:30 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 รอ อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน
20:30 อดัม แซม บีค รอ Hammer SpVg
20:30 ทูเอส เอ็นเนเปเทล รอ FC Gutersloh
20:30 SV Westfalia Rhynern รอ เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
20:45 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท รอ Siegburger SV 04
20:45 SpVg Wesseling-Urfeld รอ FC Pesch 1956
20:45 เอสเฟา เบรนิก รอ โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น
21:00 SC Borgfeld รอ Blumenthaler SV
21:00 TSV Sasel รอ เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก
21:00 SV Eilendorf รอ เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์
21:00 เรติงเกน เอสวี รอ เอฟซี เครย์
21:00 วีเอฟบี ฮิลเดน รอ Schwarz-Weiss Essen
21:15 SC Union Nettetal รอ SC Velbert
21:15 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน รอ ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
21:30 SFL Bremerhaven รอ Aumund-Vegesack
21:30 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น รอ Cronenberger SC
22:00 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 รอ SpVgg Hankofen-Hailing

โปรแกรม ฟุตบอล กัวเตมาลา D2

36วินาที Quiche FC 0 - 0 CD Suchitepequez -
35วินาที Sacachispas GT 0 - 0 เดปอร์ตีโว คาร์ชา -

โปรแกรม ฟุตบอล ปานามา Reserve League

03:00 Costa Del Este Reserves 1 - 1 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล ฮังการี NB III

17:00 Dunaujvaros รอ เอฟซี ดาบาส
17:00 MOL Fehervar FC II รอ เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
19:00 RCO Agde รอ เวซสเพรม เอฟซี
19:00 โกมาโรม วีเอสอี รอ Beech Sigit
19:00 Hatvan รอ Tallya
19:00 Kelen SC รอ Dunaharaszti MTK
19:00 Lipot SK รอ III.Keruleti TUE
19:00 Papai Perutz รอ BKV Elore
19:00 เซคซาร์ด ยูเอฟซี รอ THSE Szabadkikoto
19:00 Szentlorinc SE รอ เปซซี่ เอ็มเอฟซี
20:30 Menfocsanak รอ UFC Nagykanizsa

โปรแกรม ฟุตบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

19:30 กอชค์ กาเบลา รอ โอราสเย่
19:30 NK TOSK Tesanj รอ เอ็นเค ทราฟนิค

โปรแกรม ฟุตบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

00:00 ทีอีซี 1 - 2 Gelders Veenendaalse VV 0-0
20:30 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม รอ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)

โปรแกรม ฟุตบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 Onduparaka FC รอ เอสซี วิลล่า

โปรแกรม ฟุตบอล เซอร์เบียลีก หญิง

18:00 โปซาเรวัซ(ญ) รอ แซดเอฟเค ราดนิคกี้ 1923(ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล เม็กซิโก Segunda Division

00:00 โดราโดส บี 0 - 2 ลา ปาซ 0-1
00:00 คอร์รีคามินอส 2 0 - 1 Gavilanes FC Matamoros 0-0
01:00 โคโยตีส์เอฟซี 1 - 2 พูมาส ยูนัม 2 1-1
03:00 อินเทล พาจา 3 - 1 สปอร์ติง คานามาย 2-1
04:00 Aguacateros CDU 1 - 0 CAFESSA Jalisco 0-0
04:00 ซีดี นัวโว ชิเมลฮัวแคน 0 - 6 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 2 0-0
04:00 Ciervos FC 2 - 0 Zitacuaro CF 0-0
04:00 Deportivo Dongu 1 - 2 Calor de San Pedro 1-1
04:00 CD Albinegros Orizaba 3 - 0 Reboceros de La Piedad 3-0
05:00 Cafetaleros de Tapachula FC II 2 - 2 แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 2 1-1
05:00 UA de Chihuahua 4 - 0 Atletico Bahia CF 3-0
81 วินาที Tepatitlan de Morelos 2 - 1 Atletico Saltillo 1-0
79 วินาที คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 0 - 4 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 0-3

โปรแกรม ฟุตบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:00 Willow Park 2 - 1 Templeogue United FC 1-1
17:45 Leeside AFC รอ Ballinhassig
18:00 เกลนวิลล์ เอฟซี รอ Greystones
18:00 Killester Donnycarne รอ เซนต์ มอชแทส
18:00 ลูเคิน ยูไนเต็ด รอ Swords Celtic FC

โปรแกรม ฟุตบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

17:00 ZNK Cerklje (w) รอ FC Koper (W)
17:00 ZNK Maribor (w) รอ โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ)
20:00 ZNK Krim (w) รอ ZNK Pomurje (w)

โปรแกรม ฟุตบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:30 ซีอี ยูโรปา (ญ) รอ อิกัวลาดา(ญ)
19:00 CD Julio Suarez (W) รอ CD Furia Arona (W)
19:00 ซาลามังกา (ญ) รอ CD Samper (W)
22:00 เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) รอ Balears FC (W)

โปรแกรม ฟุตบอล อิตาลี Serie D

20:30 เมซโซลาร่า รอ เอ.ซี.เครม่า 1908
20:30 โพเมเซีย รอ ASD Grassina
20:30 ปอนซัคโค รอ Nuova Monterosi
20:30 San Donato Tavarnelle รอ Aglianese
20:30 Sangiustese รอ Recanatese
20:30 ซาโวนา รอ Ghivizzano
20:30 สแกนโซรอสซิเอต รอ ปอนเต ซาน เปียโตร
20:30 Tamai รอ มอนเตเบลลูนา
20:30 ยูเอส ลาดิสโปลี รอ Pro Calcio Tor Sapienza
20:30 US Palmese รอ ปาแลร์โม่
20:30 ยูเอสดี บิตอนโต รอ Grumentum Valdagri
20:30 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ รอ อาร์โคนาเตเซ่
20:30 Vis Artena รอ Citta di Anagni
20:30 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ รอ US Dro
20:30 AC Calvina Sport รอ Ciliverghe Mazzano
20:30 Agropoli รอ โนเซริน่า
20:30 AP Turris รอ ซาสซาริ ตอร์เรส
20:30 Asd Pineto Calcio รอ Societa Sportiva Matelica Calcio
20:30 ASD Seravezza Calcio รอ ลุคเชเซ่
20:30 ตราสเตเวเร กัลโช่ รอ ปอติซี 1906
20:30 บาสเตีย 1924 รอ อัลบาล็องกา
20:30 Nuovo Campobasso รอ Atletico Terme Fiuggi
20:30 การาวัจจิโอ รอ โปรเซดโต้
20:30 Citta di Fasano รอ เอฟบีซี กราวิน่า
20:30 Cjarlins Muzane รอ วิลลาฟรองคา
20:30 ฟอร์ลิ รอ ASD Savignanese
20:30 Fossano Calcio รอ Borgosesia
20:30 Franciacorta รอ Sammaurese
20:30 Giugliano รอ ASD Corigliano Calabro
20:30 กรอสเซโต้ รอ กาวอร์ราโน
20:30 จีเอสดี แอมโบรเซียนา รอ ASD Caldiero Terme
20:30 เลคนาโน รอ Virtus Bolzano
20:30 Ligorna รอ As Casale Calcio
20:30 มานโตวา รอ US Fiorenzuola
21:00 Chieri รอ Sanremese

โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรีย Amateur cup

16:30 ASK Klagenfurt รอ เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต

โปรแกรม ฟุตบอล ยูเครน Division 3

17:00 Chernomorets Odessa II รอ Vpk Agro Magdalinovka

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินา Torneo A

03:00 เดปอร์ติโวมาดรีน 2 - 0 โซล เดอ เมโย 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

02:15 โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี 5 - 0 พ้อย ฟอทินเอฟซี 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล

16:00 เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) รอ Universitatea Galati (w)
16:00 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) รอ Luceafarul Filiasi Women
16:00 ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) รอ CSS Targoviste (w)
16:00 Vasas Odorhei (w) รอ Piros Security (w)
16:00 Banat Girls Women รอ Olimpia Cluj II (w)
16:00 CN Nicu Gane (W) รอ CS Navobi Iasi (w)
16:00 FCM ทาลกู มูเลส (ญ) รอ Vulpitele Galbene Roman Women

โปรแกรม ฟุตบอล

17:00 คาร์คอนสตันติน รอ OFK Sindelic
19:00 FK Borac Sakule รอ Kozara Gradiska
19:00 FK Rsk Rabrovo รอ FK Macva Bogatic
19:00 FK TEK Sloga รอ FK Sremcica
19:00 Stepojevac Vaga รอ FK Jedinstvo Surcin
19:00 FK Radan Lebane รอ Trstenik PPT
19:00 FK Zvezdara รอ FK Radnicki Novi Belgrad

โปรแกรม ฟุตบอล Portugal Campeonato Nacional

18:00 แอนาเดีย รอ GD Fontinhas
18:00 Clube Condeixa รอ คัลดัส
18:00 ไอดีล รอ ปราเอียนเซ่
22:00 เฟฟ รอ CD Cerveira
22:00 อมารันเต รอ โคอิมบรอส
22:00 เออาร์ซี โอเลโรช รอ อกัวดา
22:00 อารัวก้า รอ เอสซี บียา เรอัล
22:00 สปอร์ติง บราก้า 2 รอ มิรานเดลา
22:00 CF Canelas 2010 รอ เอสพี เอสพินโฮ
22:00 โอเรียนทัล ลิสเบา รอ SU 1 Dezembro
22:00 มาริติโม่ 2 รอ เมเรลินเนเซ่
22:00 เอฟซี อาร์มาเซนเนเซซ รอ อัลแวร์กา
22:00 Pedras Rubras รอ Ginasio Figueirense
22:00 เอฟซี เฟลเกยราส รอ ลูซิทาโน่เอฟซีวี
22:00 กอนโดมาร์ รอ ซานโจเนนเซ่
22:00 ลูซิเทเนีย รอ Valadares Gaia FC
22:00 โอลฮาเนนเซ่ รอ ซาคาร์เวนเนส
22:00 ซัล กาดาส รอ มอนตาเรเกร
22:00 Real Sport Clube Queluz รอ โอลิมปีโกมอนตีโจ
22:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ รอ ซีเอสดี กามาร่า โลโบส
22:00 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ รอ UD Santarem
22:00 Sintrense รอ ลูซิทาโน อีโวรา
22:00 โทรเฟนเซ่ รอ AD Castro Daire
22:00 ยูเอสซี ปาเรเดส รอ เลคา

โปรแกรม ฟุตบอล

13:00 นครราชสีมา (ยู 19) รอ ชัยภูมิ เอฟซี (ยู 19)
13:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ยู 19) รอ Roi Et FC U19
16:00 ขอนแก่น (ยู 19) รอ สุรินทร์ ซูก้า โขงชีมูล (ยู 19)
20:00 สมาคมกีฬา ศรีสะเกษ (ยู 19) รอ ยโสธร เอฟซี (ยู 19)

โปรแกรม ฟุตบอล

20:00 แอตเลติโก้ โอลิมปิก รอ Rukinzo FC

โปรแกรม ฟุตบอล Cuban Championship

02:00 Mayabeque 1 - 2 FC Cienfuegos 1-1
02:00 Pinar del Rio 0 - 0 ลา ฮาบานา 0-0
03:00 Ciego de Avila 2 - 0 Camaguey 1-0
03:00 Holguin 1 - 2 ซานติอาโก เดอ คิวบา 0-0
03:00 Isla de la Juventud 0 - 1 วิลล่า คลาร่า 0-1
03:00 Las Tunas 3 - 3 Guantanamo FC 3-1
03:00 Matanzas 3 - 2 Artemisa FC 1-0
03:00 Sancti Spiritus 0 - 3 Granma 0-3

โปรแกรม ฟุตบอล

01:00 Atletico Mineiro (W) 1 - 1 America MG (w) 0-1
01:00 อาไว(ยู 19) 1 - 1 Juventude RSU19 0-1
01:00 Paraiba do Sul 3 - 2 เซเรส / อาร์เจ 1-1
01:30 FC Atlético Cearense U19 1 - 0 Guarany de Sobral U19 1-0
02:00 CA Itajai 1 - 2 Cacadorense 1-0
20:00 Campo Grande CE รอ EC Resende
20:00 Criciuma Women รอ Associacao Napoli Cacadorense (W)
20:15 Real Sociedade (W) รอ Infra (W)

โปรแกรม ฟุตบอล

19:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) รอ แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19)
20:00 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) รอ ริเยกา (ยู 19)

โปรแกรม ฟุตบอล

18:00 เบนฟิก้า ( ญ ) รอ SL Benfica (W)
22:00 คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) รอ เอดี โอวาเรนเซ่(ญ)
22:00 เอสโตริล(ญ) รอ มาริติโม่(ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล

17:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) รอ มอนเชงกลาดแบช (ญ)
17:00 FFC Turbine Potsdam II (w) รอ BV Cloppenburg Women
19:00 Andernach (w) รอ บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล

18:00 SS Anenii (w) รอ FC Maksimum (w)

โปรแกรม ฟุตบอล

20:00 ลาริซา(ญ) รอ Avantes Chalkidas (w)
20:00 ตริกาลา 2011(ญ) รอ Giannina (W)
20:00 อาริส ซาโลนิกา(ญ) รอ เอลพิเดอร์ คาร์ดิทซา (ญ)
20:00 โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) รอ พีเออี อโตรมิโตส(ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล

00:00 Guayaquil City Reserves 1 - 1 แอลดียู ควิโต(สำรอง) 1-1
03:00 มาการ่า(สำรอง) 3 - 3 เอสดี ออกาส(สำรอง) 2-1
22:00 อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่(สำรอง) รอ เอล นาซิอองนาล(สำรอง)

โปรแกรม ฟุตบอล

16:30 FK Haweiwa (w) รอ Olin Moss (w)
19:30 Jiskra Trebon (w) รอ Platnik (w)

โปรแกรม ฟุตบอล

00:00 อัลโบรายา(ยู 19) 1 - 0 โตเลโด (ยู 19) 1-0
00:00 Huesca U19 1 - 4 เอสปันญ่อล(ยู 19) 0-1
00:00 UD San Fernando U19 0 - 0 เอดี ฮูราคาน (ยู 19) 0-0
00:15 Atletico de Pinto U19 0 - 0 UD Santa Marta U19 0-0
18:00 เซลต้า บีโก้(ยู 19) รอ Conxo Santiago U19
18:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19) รอ Stadium Casablanca U19
18:00 Burgos U19 รอ เกตาเฟ่(ยู 19)
18:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) รอ ED Val Minor Nigran U19
18:00 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) รอ CF Damm U19
18:00 บียารีล (ยู 19) รอ เลบันเต (ยู 19)
18:30 Calavera CF U19 รอ Recreativo Huelva U19
18:30 UD Logrones U19 รอ ซีดี อลาเบส(ยู 19)
22:59 Castilleja CF U19 รอ CD Santa Fe U19

โปรแกรม ฟุตบอล

17:30 Atrak Bojnourd FC รอ Foolad Natanz FC
17:45 Milad Mehr รอ Shahrdari Astara
17:45 Shahid Ghandi รอ Caspian Qazvin
17:45 Shahrdari Bam รอ Iranjavan Bushehr
17:45 Shahrdari Bandar Abbas รอ Shohada Razakan
17:45 Shohada Babolsar รอ Sardar Bukan FC
18:00 Chooka Talesh รอ ชาร์ดารี มาชชาร์
18:00 Shahrdari Fuman รอ Esteghlal Molasani
18:15 Avalan Kamyaran รอ อาร์วันด์ โคแรมชาห์
18:15 Kheybar Khorramabad รอ Shahrdari Hamedan
18:15 Persepolis Ganaveh รอ Mes Novin Kerman

โปรแกรม ฟุตบอล

22:00 AS Togo-Port รอ Gomido FC
22:00 ASKO Kara รอ เอเอส โอทีอาร์
22:00 Gbohloesu รอ ASCK
22:00 Sara FC รอ Ifodje FC

โปรแกรม ฟุตบอล

04:00 Juventus Managua U20 4 - 0 เรอัล เอสเทล(ยู 20) 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล

01:30 โกยาส (ยู 20) 4 - 0 อนาโปลิน่า(ยู 20) 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

18:00 TuS Makkabi Berlin รอ Hertha 06 Charlotten
19:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 รอ วีเอสจี อัลท์ไลนิค

โปรแกรม ฟุตบอล

19:30 NK Arne Tabor 69 รอ NK Ziri

โปรแกรม ฟุตบอล

19:30 แซดเอ็นเค เนเร็ทวา(ญ) รอ Katarina Zrinski Women

โปรแกรม ฟุตบอล

20:30 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) รอ USC Landhaus Women

โปรแกรม ฟุตบอล CONCACAF Nations League

03:00 ฝรั่งเศสเซนต์-มาร์ติน 1 - 0 บาร์เบโดส 0-0
06:00 เซนต์ลูเซีย 1 - 0 โดมินิกัน 1-0
07:30 หมู่เกาะเคย์แมน 1 - 0 หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา 1-0
80 วินาที กัวเตมาลา 4 - 0 เปอร์โตริโก 3-0
10:00 เอลซัลวาดอร์ รอ มอนต์เซอร์รัต

โปรแกรม ฟุตบอล

15:00 แบล็ค ลีโอพาร์ด(สำรอง) รอ ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง)
15:00 Stellenbosch FC Reserves รอ โบลเอม เซลติก (สำรอง)

โปรแกรม ฟุตบอล

03:00 เดลฟินเอสซี 3 - 1 แอลดียู กีโต้ 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล

16:00 Johannesburg Uni (W) รอ Bloem Celtic (w)

โปรแกรม ฟุตบอล

15:00 Bareti 1698 FC รอ PSB Bogor

โปรแกรม ฟุตบอล

19:30 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว รอ Slavonija Pozega
19:30 Zagreb Hask รอ DUGO SELO
19:30 เอ็นเค จารูน รอ เอ็นเค วิโนกราดาร์
19:30 NK Spansko รอ เอ็นเคลุคโก้
19:30 Urania รอ เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน
19:30 Trnje รอ เอ็นเค วร์โบเวต

โปรแกรม ฟุตบอล

20:00 ตริคาล่า รอ อิกาลิโอ AO
20:00 Aspropyrgos Enosis รอ Ierapetra
20:00 Ialysos รอ AO Triglia
20:00 ไอโอนิกอส รอ ดิโอโกรัส
20:00 คาวาลา รอ คาลามาต้า เอโอ
20:00 เวเรีย เอฟซี รอ Thesprotos

โปรแกรม ฟุตบอล

77 วินาที Persebaya Surabaya (w) 0 - 3 Arema FC (W) 0-1
13:00 Persija Jakarta (w) รอ PS TIRA (w)
13:00 PSM Makassar (w) รอ Persipura Jayapura (w)
16:00 Persib Bandung (W) รอ PSS Sleman (W)

โปรแกรม ฟุตบอล

15:00 Student Union FC รอ AGORC Bangalore
17:00 เอ็มอีจี รอ บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี

โปรแกรม ฟุตบอล 17/11/2562

โปรแกรม ฟุตบอล BRA SPC
โปรแกรม ฟุตบอล BSWCP
โปรแกรม ฟุตบอล CONCACAF Nations League
โปรแกรม ฟุตบอล Cuban Championship
โปรแกรม ฟุตบอล Greece Divison C
โปรแกรม ฟุตบอล Portugal Campeonato Nacional
โปรแกรม ฟุตบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi
โปรแกรม ฟุตบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตร
โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตร ระหว่างประเทศ
โปรแกรม ฟุตบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
โปรแกรม ฟุตบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรม ฟุตบอล เกาหลีลีกสำรอง
โปรแกรม ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
โปรแกรม ฟุตบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล
โปรแกรม ฟุตบอล แคเมอรูน Elite One
โปรแกรม ฟุตบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
โปรแกรม ฟุตบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรม ฟุตบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรม ฟุตบอล ชเลสวิกลีกา
โปรแกรม ฟุตบอล ชิลี คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล เช็ก U19 ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
โปรแกรม ฟุตบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
โปรแกรม ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ
โปรแกรม ฟุตบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรม ฟุตบอล เซอร์เบีย U19 ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล เซอร์เบียลีก หญิง
โปรแกรม ฟุตบอล ญี่ปุ่น ฟุตบอลเยาวชน ซาฮาราคัพ
โปรแกรม ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ตุรกี 3. ลัก บี
โปรแกรม ฟุตบอล ตุรกี ลีก 2
โปรแกรม ฟุตบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรม ฟุตบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรม ฟุตบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล Campeonato U19
โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
โปรแกรม ฟุตบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล บาห์เรน คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
โปรแกรม ฟุตบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
โปรแกรม ฟุตบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal
โปรแกรม ฟุตบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ปานามา Reserve League
โปรแกรม ฟุตบอล เปรู B ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรม ฟุตบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล มอนเตเนโก Div.2
โปรแกรม ฟุตบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรม ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
โปรแกรม ฟุตบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ยูเครน Division 3
โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก
โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป
โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมัน(W) คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
โปรแกรม ฟุตบอล รัสเซีย DIV2
โปรแกรม ฟุตบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
โปรแกรม ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ
โปรแกรม ฟุตบอล เวเนซุเอลา Segunda Division
โปรแกรม ฟุตบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล เวียดนาม Second Division
โปรแกรม ฟุตบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรม ฟุตบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรม ฟุตบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
โปรแกรม ฟุตบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
โปรแกรม ฟุตบอล สโลวีเนีย ลิกา 2
โปรแกรม ฟุตบอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรเลีย ฟุตบอลเยาวชน ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรเลียสตรีลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรีย 3.Liga
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรีย Amateur cup
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรีย Landesliga
โปรแกรม ฟุตบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินา Torneo A
โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
โปรแกรม ฟุตบอล อิตาลี C1A
โปรแกรม ฟุตบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรม ฟุตบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล อุรุกวัยกันดา
โปรแกรม ฟุตบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
โปรแกรม ฟุตบอล เอสโตเนีย Esi Liiga
โปรแกรม ฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19
โปรแกรม ฟุตบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรม ฟุตบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล ฮอนดูรัส ลีกา
โปรแกรม ฟุตบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
โปรแกรม ฟุตบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
โปรแกรม ฟุตบอล ฮังการี NB III
โปรแกรม ฟุตบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก



โปรแกรม ฟุตบอลBRA SPC, BSWCP, CONCACAF Nations League, Cuban Championship, Greece Divison C, Portugal Campeonato Nacional, Turkey Bayanlar 1. Ligi, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กระชับมิตร ระหว่างประเทศ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัวเตมาลา D2, เกาหลีลีกสำรอง, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, แคเมอรูน Elite One, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี คัพ, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก กรีซ, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบียลีก หญิง, ญี่ปุ่น ฟุตบอลเยาวชน ซาฮาราคัพ, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บาห์เรน คัพ, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, เฟรนซ์ คัพ, มอนเตเนโก Div.2, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน(W) คัพ, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, ลีกวัน อังกฤษ, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนาม Second Division, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, ออสเตรเลีย ฟุตบอลเยาวชน ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Amateur cup, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอสโตเนีย Esi Liiga, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,