บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

โปรแกรม บอล 25/10/2563

โปรแกรม บอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

22:59 สลิโก โรเวอร์ส 2 - 1 คอร์ก ซิตี้ 1-0
01:30 โบฮีเมี่ยนส์ 0 - 2 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0-1

โปรแกรม บอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เอสวี รีด 0 - 2 สตวร์มกราซ 0-1
22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 4 - 2 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 2-1
22:00 ออสเตรียเวียนนา 0 - 2 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-0

โปรแกรม บอล บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 บรากันติโน้ 2 - 0 โกยาส 1-0
54 วินาที ซิเอร่า 2 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ 1-1
07:00 อัตเลติโก มิไนโร่ รอ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี

โปรแกรม บอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:45 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 - 1 คลับบรูซ 1-1

โปรแกรม บอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 วิสล่า คราคอฟ 3 - 0 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1-0
22:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1 - 0 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0-0
01:00 โปกอน เซซิน 0 - 0 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-0

โปรแกรม บอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

22:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2 - 3 มิดทิลแลนด์ 1-0

โปรแกรม บอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 บาเยิร์น มิวนิค 5 - 0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 2-0
20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 2 - 3 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 2-1
20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 2 - 1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1-1
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1 - 1 ไฟร์บวร์ก 1-1
23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 3 - 0 ชาลเก้ 04 0-0

โปรแกรม บอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 ดาร์มสตัดท์ 2 - 2 ซังค์ เพาลี 1-0
18:00 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 3 - 1 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0-1
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 3 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0-0
18:00 โฮลสไตน์ คีล 1 - 3 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0-2

โปรแกรม บอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 ดินาโม มอสโก 3 - 1 เอฟเค โซชิ 2-1
20:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1 - 2 รูบิน คาซาน 1-1
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1 - 3 สปาร์ตัก มอสโก 0-2
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก 1 - 2 โรเตอร์ โวลโกกราด 1-1

โปรแกรม บอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 ลอริยองต์ 0 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-0
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 4 - 0 ดิฌง 2-0

โปรแกรม บอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 ก็อง 1 - 0 แก็งก็อง 0-0
00:00 เอเจ โอแซร์ 4 - 0 เอฟซี แซมบี 3-0
00:00 ชาโตรูซ์ 1 - 2 ปารีส เอฟซี 1-2
00:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 0 - 2 อฌักซิโอ้ 0-0
00:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0 - 1 เลอ อาฟร์ 0-1
00:00 ปัว เอฟซี 4 - 1 ชามัวร์ นิออร์ท 2-1
00:00 ตูลูส 3 - 0 โรเดซ อเวรอน 1-0
00:00 ทรัวส์ 1 - 1 วาล็องเซียนส์ 1-1

โปรแกรม บอล เค-ลีก

12:00 เอฟซี โซล 1 - 1 แกงวัน เอฟซี 0-0
14:30 อินชอนยูไนเต็ด 2 - 1 ปูซานไอปาร์ค 0-1

โปรแกรม บอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 วีวีวี เวนโล 0 - 13 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-4
23:45 อูเทร็คท์ 2 - 1 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1-1
01:00 พีอีซี ซโวลล์ 0 - 0 วิลเลม 2 0-0
02:00 เอสซี ฮีเรนวีน 4 - 0 เอ็มเมน 2-0

โปรแกรม บอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

03:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 2 - 1 ออร์แลนโด ซิตี้ 1-1
03:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1 - 2 ดีซี ยูไนเต็ด 0-0
06:30 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี รอ มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30 ชิคาโก ไฟร์ รอ นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ รอ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน รอ โตรอนโต้ เอฟซี
07:00 ฮุสตัน ไดนาโม รอ โคลัมบัส ครูว์
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ รอ โคโลราโด ราปิดส์
08:30 รีล ซอลต์ เลค รอ เอฟซี ดัลลัส
09:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส รอ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์

โปรแกรม บอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0 - 1 ซานเดฟยอร์ด 0-0
01:30 เอสเค บรานน์ 1 - 1 สตาเบ็ค 0-0

โปรแกรม บอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1 - 1 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0-0
00:00 ซานตาคลารา 1 - 2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1-1
02:30 ปอร์โต้ 1 - 0 กิล วิเซนเต้ 1-0

โปรแกรม บอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1 - 0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-0
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 3 - 0 โยโกฮามา เอฟซี 1-0
12:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 0 เวกัลตา เซนได 0-0
13:00 เอฟซี โตเกียว 0 - 4 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-0
14:00 กัมบะ โอซาก้า 2 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 0-0
15:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 3 - 1 เซเรโซ โอซาก้า 2-1

โปรแกรม บอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 เยอร์การ์เด้น 4 - 0 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-0
20:00 ฮัคเค่น 2 - 2 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-1

โปรแกรม บอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00 วาดุซ 1 - 4 เอฟซี ซูริค 0-2
00:00 ลูกาโน 1 - 0 เซนต์ กัลเลน 1-0

โปรแกรม บอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 เซนต์ จอห์นสโตน 0 - 0 ดันดี ยูไนเต็ด 0-0
21:00 คิลมาร์น็อค 0 - 1 ฮิเบอร์เนี่ยน 0-1
21:00 มาเธอร์เวลล์ 4 - 0 รอสส์ เคาน์ตี้ 1-0

โปรแกรม บอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 กาเซียนเท็ป B.B. 1 - 0 คอนยาสปอร์ 0-0
22:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 5 - 1 อันตัลยาสปอร์ 4-1
22:59 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1 - 2 กาลาตาซาราย 1-1

โปรแกรม บอล ลาลีกา สเปน

21:00 บาร์เซโลน่า 1 - 3 เรอัล มาดริด 1-1
23:30 เซบีย่า 0 - 1 เออิบาร์ 0-1
23:30 โอซาซูน่า 1 - 0 แอธเลติก บิลเบา 0-0
02:00 แอตเลติโก้ มาดริด 2 - 0 เรอัล เบติส 0-0

โปรแกรม บอล กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 พานาธิไนกอส 1 - 1 โวลอส เอ็นเอฟซี 0-0

โปรแกรม บอล สเปน ลาลีกา 2

23:15 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 3 - 0 ลาส พัลมาส 2-0
23:15 ยูดี โลโกรนเยส 2 - 3 ซีดี ลูโก้ 1-0
01:30 คาสเตลล่อน 0 - 1 คิโรน่า 0-1
01:30 อัลเมเรีย 3 - 0 ฟูเอนลาบราดา 1-0

โปรแกรม บอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 อตาลันต้า 1 - 3 ซามพ์โดเรีย 0-1
22:59 เจนัว 0 - 2 อินเตอร์ มิลาน 0-0
01:45 ลาซิโอ 2 - 1 โบโลญญ่า 0-0

โปรแกรม บอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

19:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 3 - 1 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 2-0
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0 - 3 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-2
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-0
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 0-0
21:00 มอร์แคมบ์ 1 - 2 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1-0
21:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 1 - 2 พอร์ทเวล 0-2
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-0
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 2 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-0
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 0 - 2 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 0 - 0 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
21:00 บาร์โรว์ 2 - 2 วอลซอลล์ 1-1
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 1 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรม บอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1-0
21:00 ฟูแล่ม 1 - 2 คริสตัล พาเลซ 0-1
23:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 0 เชลซี 0-0
02:00 ลิเวอร์พูล 2 - 1 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1-1

โปรแกรม บอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 วัดฟอร์ด 1 - 1 บอร์นมัธ เอเอฟซี 1-0
21:00 บริสตอล ซิตี้ 1 - 1 สวอนซี ซิตี้ 0-0
21:00 สโต๊ค ซิตี้ 3 - 2 เบรนท์ฟอร์ด 2-0
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0 - 1 ลูตัน ทาวน์ 0-0
21:00 เร้ดดิ้ง 3 - 0 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1-0
21:00 มิลล์วอลล์ 1 - 1 บาร์นสลีย์ 1-1
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 2 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1-0
21:00 โคเวนทรี ซิตี้ 0 - 4 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-1
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0 - 0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-0
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1 - 1 มิดเดิลสโบรห์ 0-1
21:00 นอริช ซิตี้ 2 - 1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-1

โปรแกรม บอล ลีกวัน อังกฤษ

19:00 จิลลิ่งแฮม 0 - 2 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-0
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0
21:00 วีแกน แอธเลติก 1 - 1 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-1
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ 1 - 2 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1-0
21:00 แบล็คพูล 1 - 0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-0
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1 - 2 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-1
21:00 ซันเดอร์แลนด์ 1 - 3 พอร์ทสมัธ 1-2
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0 - 2 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 1 - 0 อิปสวิช ทาวน์ 0-0
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1 - 2 โรชเดล 1-2

โปรแกรม บอล อิตาลี เซเรีย บี

19:00 มอนซ่า 1912 1 - 2 คิเอโว่ 1-0
19:00 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 2 - 2 เรจจิน่า 0-1
19:00 ซาแลร์นิตาน่า 1 - 0 อัสโคลี่ 0-0
19:00 สปอล 3 - 2 วิเชนซ่า 1-1
21:00 เปสคารา 0 - 2 โฟรซิโนเน่ 0-1

โปรแกรม บอล กระชับมิตร คัพ

12:00 Inter Taoyuan FC รอ Play One Taipei
15:30 Taipei Xiongzan (W) รอ Kaohsiung Sunny Bank (W)
18:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า รอ ดลสทอร์ป ไอเอฟ
19:00 คิลเมส รอ Estudiantes BA
1วินาที อปอลล่อน ลาริสซ่า 0 - 0 พานเซอร์ไรกอส -
20:30 เลวาเดียกอส รอ ไอโอนิกอส
20:30 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี รอ ชาคาริตา จูเนียร์ส
06:30 ชัตตานูกา รอ Maryland Bobcats FC

โปรแกรม บอล ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ(N) 2 - 1 คิงดัว หวางยัง 0-0
18:35 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี(N) 1 - 0 ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์ 1-0

โปรแกรม บอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

13:30 ซูโจว ดองวู(N) 1 - 3 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 0-2
14:00 ชางชุน ย่าไท่(N) 1 - 0 เหมยโชวเคอเจีย 0-0
14:00 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 0 - 1 เสฉวน 0-1
17:00 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 1 - 1 หนันท่ง ฉื่อยัน 1-0
18:35 เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 2 - 0 คุนชาน เอฟซี 1-0
18:35 เสิ่นหยาง เออบาน(N) 0 - 3 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 0-2

โปรแกรม บอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

21:00 บอร์แฮม วู๊ด 2 - 0 วิมบอร์น ทาวน์ 0-0
21:00 เลสตัน เอฟซี 2 - 3 บาร์เน็ต 2-2
21:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 2 - 1 บิวรี่ ทาวน์ 0-1
21:00 บาธ ซิตี้ 0 - 3 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 0-1
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 5 - 1 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 3-1
21:00 เชสเตอร์ เอฟซี 0 - 1 มาร์รีน 0-0
21:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1 - 0 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 1-0
21:00 ดาร์ลิงตัน 2 - 0 เคมบริดจ์ ซิตี้ 2-0
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1 - 0 ดัลลิช แฮมเลต 1-0
21:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 2 - 1 กุยเซลีย์ 1-1
21:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0 - 1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0-1
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1 - 4 สเกลเมอร์สเดลยูไนเต็ด 0-1
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี รอ เชสเตอร์ฟิลด์
21:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล 5 - 0 ทอนตัน ทาวน์ 2-0
21:00 เวย์เม้าท์ 2 - 3 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-2
12วินาที เอเอฟซี ฟิลด์ 0 - 0 อัลทริงแคม -
21:00 อีกส์สตัน เอฟซี 0 - 6 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-3
21:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 2 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-0
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 3 - 3 โดเวอร์ แอทเตลิก 2-2
21:00 อีสต์ไลก์ 3 - 1 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0-0
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 2 - 1 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1-0
21:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1 - 2 วอคกิ้ง 1-1
21:00 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 3 - 2 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 3-0
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 2 - 3 Cray Valley Paper Mills 2-2
21:00 คิงส์ ลินน์ รอ น็อตต์สเคาน์ตี้
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1 - 1 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-0
21:00 มัลดอนทิปทรี 1 - 0 เฮอรินจี โบโรห์ 0-0
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0 - 1 บรอมลีย์ 0-1
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 4 - 0 เร็กซ์แฮม 1-0
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 0 - 2 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรม บอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า(N) 1 - 1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1-1
21:00 ดินาโม เคียฟ 1 - 0 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1-0
21:00 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0 - 2 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-2
23:30 เอฟซี ลวีฟ 1 - 3 ดนีปรอ-1 1-2

โปรแกรม บอล สโลวีเนีย ลิกา 2

19:00 Jadran Dekani รอ เอ็นดี เบลตินซี
19:00 ทริงลาฟ คราน รอ เอ็นเค นาฟต้า
19:00 NK Roltek Dob รอ เอ็นเค ครักคา
19:00 รีดอมเลีย รอ NK Fuzinar
22:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ รอ NK Primorje

โปรแกรม บอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:30 เอฟซี วิล 1900 0 - 0 สเตด โลซาน อูชชี 0-0
00:00 อารัว 3 - 1 เนอชาแตล ซามักซ์ 2-0
00:00 กราสฮ็อปเปอร์ 2 - 1 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 1-0

โปรแกรม บอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

22:30 ออร์ไกร์ท 4 - 1 ออสเตอร์ ไอเอฟ 3-0
22:30 ฮาล์มสตัด 2 - 1 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1-0

โปรแกรม บอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

19:00 สตรอมเมน 3 - 2 รัวฟอส 1-0
19:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 1 - 1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-0
20:30 ฮามคาม 2 - 1 ซองน์ดาล 0-1
20:30 เอฟเค เจิร์ฟ 4 - 2 Oygarden FK 1-0
20:30 คองสวิงเกอร์ 1 - 0 เรนเฮล์ม ไอแอล 0-0
20:30 ซทจอร์ดาล บริ้ง 4 - 2 ทรอมโซ่ ไอแอล 2-2
20:30 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2 - 1 โกรลุด 2-0

โปรแกรม บอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

18:00 ยูทีเอ อารัด 1 - 0 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-0
23:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 4 - 0 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-0
01:45 เซ็บซี่ 2 - 0 ดินาโม บูคาเรสต์ 1-0

โปรแกรม บอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:15 โฮโบร 1 - 2 เอสเบิร์ก 0-1
19:00 เฟรเดอริเซีย 2 - 1 สคีฟซ์ ไอเค 2-0
20:00 เวนด์ซีเซล 0 - 1 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0-0
21:00 เฮลซิงกอร์ 0 - 0 โคลดิ้ง 0-0

โปรแกรม บอล ตุรกี 2 Ligi A

17:30 อุมรานิเยสปอร์ 1 - 1 อัลตินอร์ดู 0-1
22:59 ซัมซั่นสปอร์ 4 - 2 เคซิโอเรนกูคู 0-0

โปรแกรม บอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:45 ทแซร์สโค เซโล 0 - 3 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-0
00:15 เลฟสกี้ โซเฟีย 1 - 2 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-0

โปรแกรม บอล สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 2 - 0 เทรนซิน 0-0
22:00 เอสเคเอฟซีเรด 1 - 2 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-1
22:00 Sokol Dolna Zdana 1 - 2 เอฟเค เซนิก้า 1-0
22:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2 - 1 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-1
22:00 นิตร้า 1 - 1 ซีมปิน ไมชาโลวี 1-1

โปรแกรม บอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

23:15 เดอะ นิว เซนต์ส 3 - 2 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1-1

โปรแกรม บอล ลีกา 1 ฮังการี

19:45 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1 - 1 วาร์ดา เซ 1-0
22:00 ปาคซิ เซ 0 - 0 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0-0
00:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 2 - 0 อูจเปสต์ 1-0

โปรแกรม บอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

21:00 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0 - 1 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 0-0
21:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 2 - 0 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 1-0

โปรแกรม บอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

49 วินาที กัวเรตาโร่ เอฟซี 0 - 1 เนกาซ่า 0-1
07:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล รอ เอฟซี ฮัวเรซ
09:00 คลับ อเมริกา รอ อัตลาส
09:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย รอ มอนเทอร์เรย์

โปรแกรม บอล อิตาลี C1A

01:45 คาร์ปิ 2 - 0 เชเซน่า 1-0
01:45 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 2 - 1 โปเทนซ่า 0-1

โปรแกรม บอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อัลลัว แอทเลติค 1 - 4 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1-1
21:00 ดันดี 1 - 0 กรีน็อค มอร์ตัน 1-0
21:00 อินเวอร์เนสส์ 1 - 1 อายร์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 2 - 5 เรธโรเวอร์ส 1-3

โปรแกรม บอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 2 - 2 มอนโทรส 2-1
21:00 ฟัลเคิร์ก 1 - 1 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1-0
21:00 แพททริค ทริสเทล 2 - 1 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 ปีเตอร์เฮด 0 - 2 โคฟ เรนเจอร์ 0-1

โปรแกรม บอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 แอนนัน แอธเลติก 1 - 1 สแตรนแรร์ 1-1
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0 - 1 คาวเดนบีท 0-0
21:00 เอลจิน ซิตี้ 3 - 0 เบรซิน ซิตี้ 1-0
21:00 ควีนส์ ปาร์ค 2 - 0 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 2-0
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 2 - 2 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-1

โปรแกรม บอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 วิเซล่า 1 - 3 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1-0
21:00 โควา พีดาเด้ 2 - 0 ไลซอส 1-0
21:00 ปอร์โต้ บี 1 - 2 จีดี ชาเวซ 1-1
21:00 วิล่าแฟรเนียนเซ 2 - 2 คาซ่า เพีย เอซี 1-0
22:59 เอสแอล เบนฟิก้า บี 0 - 1 อคาเดมีโค วิสุ 0-1

โปรแกรม บอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

20:00 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 3 - 0 เนีย ซาลามิส 2-0
22:30 เอร์มิส อราดิปปู 0 - 2 เออีเค ลาร์นาคา 0-1

โปรแกรม บอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1 - 2 ลาร์นเอฟซี 0-1
21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0 - 2 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0-0
21:00 เกล็นโตรัน 1 - 1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-0
21:00 พอร์ทาดาวน์ 0 - 3 โคเลอไรน์ 0-1
23:30 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 2 - 3 ลินฟีลด์ เอฟซี 1-2

โปรแกรม บอล สิงคโปร์ ลิก

พักครึ่ง พักครึ่ง เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 2 - 0 Lion City Sailors 2-0

โปรแกรม บอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

18:00 เคพีวี คอคคูล่า 0 - 1 มูซ่า 0-0
18:00 เอซี คาจานิ 0 - 1 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 0-1
21:00 ไมปา 1 - 3 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1-2

โปรแกรม บอล สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 3 - 2 สค็อปดี้ เอไอเค 0-1
18:30 Orebro Syrianska IF 1 - 0 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 1-0
19:00 เทบีย์ไอเอส(N) 0 - 3 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-2
19:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 3 - 2 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 0-1
19:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 1 - 4 บรอมมาปอจคาร์น่า 0-1
19:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 1 - 2 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 1-2
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 2 - 1 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1-0
20:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ รอ ลุนด์ บีเค
20:00 อัสซีริสก้า ไอเค 2 - 1 ทอร์น ไอเอฟ 2-0
22:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 3 - 3 เกเฟล ไอเอฟ 2-1

โปรแกรม บอล ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)

22:59 เซอร์เบีย(ญ) รอ คาซัคสถาน(ญ)

โปรแกรม บอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:30 เอฟเค โกโลดียา 4 - 0 เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่ 1-0
20:30 บาเต้ โบริซอฟ 3 - 1 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-0
22:30 ดินาโม มินส์ค 3 - 1 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1-1

โปรแกรม บอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

12:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 2 - 0 เชอตาโนโว มอสโก 1-0
17:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0 - 0 ดินาโม บรีอันสค์ 0-0
18:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1 - 3 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0-2
18:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0 - 3 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0-0
19:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 3 - 4 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 2-1
20:00 วอลการ์ อัสทราคาน 2 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-0
21:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1 - 1 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-0
21:00 เฟเคิล 1 - 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-0
21:00 ตอร์ปิโด มอสโก 2 - 0 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-0
21:00 เวเลส 0 - 0 ทอม ทอมสค์ 0-0
22:59 บัลติก้า 3 - 2 เออทิช 1946ออมส์ 2-1

โปรแกรม บอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00 ซามาเล็ค รอ ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก

โปรแกรม บอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:15 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0 - 0 พลาซ่า โคโลเนีย 0-0
02:30 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 2 - 0 บอสตัน ริเวอร์ 2-0
05:30 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ รอ ซีเอ เพนาโรล

โปรแกรม บอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:30 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา(N) 3 - 0 สปอร์ต บอยส์ 2-0
01:00 คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) 2 - 3 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 1-1
03:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) 2 - 1 แอทเลติโก้ กรัว 0-0
06:30 เซียนเซียโน่(N) รอ สปอร์ติ้งคริสตัล

โปรแกรม บอล สโลวีเนีย ลิกา 1

20:45 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1 - 1 เอ็นดี กอริก้า 0-1
23:00 มาริบอร์ 1 - 1 เอฟซี โคเปอร์ 1-1

โปรแกรม บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 อ็องเซ่ กัลดาส 2 - 1 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 1-0
5วินาที ดิปอร์เทส โตลิม่า 0 - 0 ลา อีคูดัด -
08:10 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า รอ มิลเลียนนาริออส

โปรแกรม บอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 4 - 0 โตเกียวเวอร์ดี้ 3-0
12:30 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0 - 0 ฟาเจียโน โอคายามา 0-0

โปรแกรม บอล ซาอุดีอาระเบียลีก

21:40 อัล อิตติฟาค 2 - 1 Al-Ameade 1-0
23:55 อัล ฟาร์ท 2 - 2 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0-1

โปรแกรม บอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 บลายท์ สปราตันส์ 0 - 3 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0-1
21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 3 - 2 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-1
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0 - 2 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-2
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 3 - 1 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 3-0

โปรแกรม บอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1 - 0 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 3 - 2 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1-2

โปรแกรม บอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 ไกเซอร์ ชีฟ 0 - 3 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0-1
20:30 บาโรก้า เอฟซี 2 - 1 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1-0
20:30 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1 - 1 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 0-1
22:59 เคป ทาวน์ ซิตี้ 1 - 1 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1-0
01:15 อามาซูลู 1 - 1 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1-1
02:15 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 2 - 0 แบล็ค ลีโอพาร์ด 1-0

โปรแกรม บอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล อาห์ลี(N) รอ อัลซอลส์

โปรแกรม บอล กาตาร์ ลีก

21:30 อัล วาครา(N) 2 - 2 อัล-ดูฮาอิล 0-0
23:45 กาตาร์ เอสซี 0 - 1 อัมม์ ซาลาล 0-0

โปรแกรม บอล คูเวต ลีก

21:35 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) รอ Burgan SC
21:35 ยาร์มุค รอ อัล ฟาฮาฮีล เอสซี
23:50 อัล ซาลิบิคัท รอ อัล ซัลมิย่า
23:50 อัล-ทาดามอน(คูเวต) รอ Al Gela

โปรแกรม บอล เลบานอน ลิก

19:30 ชาบับ ซาเฮล รอ Tadamon Sour
19:30 อัล ซาฟา รอ Al Akhaahli Alay

โปรแกรม บอล UAE คัพ

19:55 แมสฟุท รอ ดิบา ฟูไจรัช
19:55 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) รอ อัล ไทด์

โปรแกรม บอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ รอ ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ รอ บีคอนส์ฟิลด์
21:00 โกสปอร์ท โบโรห์ รอ เมอร์ธีร์ทาวน์
21:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน รอ ทรูโร ซิตี้
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ วอลตัน แคชชวลส์
21:00 เยท ทาวน์ รอ พูล ทาวน์

โปรแกรม บอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

21:00 สเตนส์ ทาวน์ รอ ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม
21:00 ซิทติ้งบอร์น รอ Whyteleafe

โปรแกรม บอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

19:30 โอลิมปิก ซาราเยโว รอ เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
19:30 เอฟเคทุซลา ซิตี้ รอ เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
22:00 เอฟเค เวเลซ รอ เอฟเค เซลเยซนิการ์

โปรแกรม บอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 0 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 0-0
19:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน รอ เจเค ทาลินน่า คาเลฟ

โปรแกรม บอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 2 - 0 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0-0
06:15 ก๋วยลีน่า รอ โอลิมเปีย อาซันซิออง

โปรแกรม บอล เซเรีย บี บราซิล

02:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1 - 0 ปอนเต เปรตา 1-0
83 วินาที แซมปายโอ้ คอเรีย 2 - 0 คุยอาบา 2-0
07:00 อเมริกา เอ็มจี รอ คอนฟิแองก้า

โปรแกรม บอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

18:00 โคดรู โลโซวา รอ เอฟซี มิลซามี่
21:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล รอ เอฟซี ฟลอเรชติ

โปรแกรม บอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 1 - 0 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0-0
08:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา รอ อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล

โปรแกรม บอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:30 เอฟเค ชคูปิ รอ ซิเล็กส์

โปรแกรม บอล สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

18:00 Storfors AIK รอ Sandviks IK

โปรแกรม บอล USL ดิวิชั่น 1

06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี รอ เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์

โปรแกรม บอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

09:00 AS Harima ALBION Women 4 - 0 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 0-0
11:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 2 - 2 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 0-1

โปรแกรม บอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

15:00 Osterbro IF (w) 1 - 3 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 1-3
16:00 IF Lyseng (w) 1 - 1 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) 0-0
17:00 นาสบี้ บีเค (ญ) รอ ซันดบี้บีเค(ญ)
19:00 Boldklubben AF 1893 (w) รอ Herlufsholm GF (w)
19:00 วาลเด้ (ญ) รอ Romalt Woman's
21:30 Odense Q (w) รอ JAI Fodbold (w)

โปรแกรม บอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:10 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 0 - 5 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 0-3
11วินาที Khimki Youth 0 - 0 Moscow State Youth -
17:00 Rotor Volgograd Youth 0 - 1 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 0-0
18:00 อูฟา (เยาวชน) รอ รูบิน คาซาน (สำรอง)
18:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) รอ ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)
20:00 Konopliev Youth รอ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
22:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) รอ Strogino Youth

โปรแกรม บอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

18:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) รอ โบลสตรานอส เอสเค (ญ)
20:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) รอ Sandvikens IF (W)
20:00 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) รอ มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)

โปรแกรม บอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) รอ เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)
17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) รอ โปกอน เซซิน (เยาวชน)
17:30 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) รอ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)

โปรแกรม บอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เอดี กรีเชีย 2 - 2 เฮเรดิอาโน 2-0
12วินาที ซานโตส เด กัวปิเลส 0 - 0 กัวดาลูเป เอฟซี -

โปรแกรม บอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 ซีดี ซอนโซนาเต รอ เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน
08:00 ซานต้า เทคล่า รอ ซีดี ชาลาเตนังโก

โปรแกรม บอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 เซงลีอา แอทเลติค รอ ทักเซน เรนโบว์เอฟซี
00:15 จีซีร่า ยูไนเต็ด รอ เซจตัน คอรินเทียนส์

โปรแกรม บอล ลิทัวเนีย คัพ

18:30 บอลติกปาเนเวจิส รอ ซูดูว่า

โปรแกรม บอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด รอ โบเวร์ส พิทซี
21:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ มาร์เกต
21:00 Brightlingsea Regent รอ โฟล์คสโตน อินวิคต้า
21:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี รอ เอนฟิลด์ ทาวน์
21:00 Cheshunt รอ คิงสโตเนียน
21:00 โครินเธียน-แคชวลส์ รอ เลเธอร์เฮด
21:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด รอ วอร์ทติ้ง
21:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช รอ ฮอร์สแฮม
21:00 เมอร์สทัมเอฟซี รอ พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์

โปรแกรม บอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

19:00 เควีเคไทอ์เนน(ญ) รอ อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)
20:00 Massenhoven VC Women รอ เควี เมเชเลน(ญ)
20:00 Wuustwezel Women รอ สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ)
21:00 Famkes Merkem Woman รอ Moldavo Women
21:30 ASE de Chastre (W) รอ อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)
22:00 เกนท์ บี (ญ) รอ Kontich FC Woman
22:00 Royal FC Liege (W) รอ KSKV Zwevezele (w)

โปรแกรม บอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

20:00 AB Argir รอ เอชบี ทอร์ชาฟน์
01:00 นซี ลูนาวิค รอ ไวกิงเกอร์ โกตู

โปรแกรม บอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม รอ เรอัลโซเซียดัดโทเคา
04:00 ซี.ดี. รีล เด มินัส 2 - 3 ซีดี โอลิมเปีย 1-1
06:00 ซีดี วิด้า รอ ฮอนดูรัส โปรเกสโซ

โปรแกรม บอล กัวเตมา ลาลีกา

00:00 ซีดี มาลากาเตโก รอ คลับ เซลาจู เอ็มซี
02:05 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ รอ โคบาน อิมเพเรียล
04:10 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ CD Achuapa

โปรแกรม บอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

17:00 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 1 - 2 Real Betis Futsal 0-0
18:00 คอร์โดบา(ฟุตซอล) 2 - 2 ปัลมา (ฟุตซอล) 1-1
22:59 เลบันเต(ฟุตซอล) รอ Jaen Paraiso Interior Futsal
22:59 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 5 - 1 แอนติเครา(ฟุตซอล) 4-1
23:30 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 2 - 2 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 1-1

โปรแกรม บอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:30 คลับสปอร์ต เอเมเลค 0 - 0 มาคาร่า อัมบาโต้ 0-0
11วินาที เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0 - 0 เดลฟินเอสซี -
08:30 แอลดียู กีโต้ รอ ซีดี เอล นาซิอองนาล

โปรแกรม บอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

17:00 เอฟเค กาบาล่า 1 - 1 ซาบาลี 1-1
19:00 เคสลา เอฟเค 0 - 1 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-0

โปรแกรม บอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

18:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) รอ นอร์สแตน (ยู 19)
18:00 ออฟซอล (ยู 19) รอ สคีด ออสโล (ยู 19)

โปรแกรม บอล เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1 - 3 เกียงจู ซิติเซ่น เอฟซี 0-1
13:00 กิมแฮ ซิตี้ รอ กังเนือง ซิตี้
13:00 กิมโป เอฟซี รอ ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
13:00 ฮวาซอง เอฟซี รอ กย็องจู เคเอชเอ็นพี
13:00 ม็อกโป ซิตี้ รอ อินชอน โคเรียล
13:00 พย็องแท็กซิติเซ็น รอ ชุนชอนซิติเซ็น
15:00 ชองจู จิคจิ รอ ยังจู ซิตี้เซน

โปรแกรม บอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) รอ ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)
18:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) รอ ซัสเซาโล่(เยาวชน)
20:00 ลาซิโอ(เยาวชน) รอ เอเอส โรม่า(เยาวชน)

โปรแกรม บอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ รอ ไซโบ้ ซันเดย์
14:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี รอ อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง รอ ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์
14:00 ปักกิ่ง ลี่ กง รอ เหอเบ่ย จิงยิง
14:00 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี รอ Nanjing Fengfan

โปรแกรม บอล เยอรมันลีกา 3

19:00 เอสวี เม็พเพ่น 3 - 2 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1-1
19:00 อิงโกลสตัดท์ 1 - 0 ดินาโม เดรสเดน 1-0
19:00 มักเดเบิร์ก 1 - 2 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-0
19:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 2 - 3 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1-0
19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 5 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 2-0
19:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0 - 2 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-0

โปรแกรม บอล ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 นครราชสีมา เอฟซี 1 - 1 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 0-1
18:00 สมุทรปราการ ซิตี้ 1 - 2 สุพรรณบุรี เอฟซี 0-0
19:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 3 - 0 ระยอง เอฟซี 1-0
20:00 การท่าเรือ เอฟซี 2 - 1 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1-0

โปรแกรม บอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 แบมเบอร์ ไบร์ท รอ บักซ์ตัน เอฟซี
21:00 มัตล็อค ทาวน์ รอ สการ์โบโรห์
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต รอ แกรนแธม ทาวน์
21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ รอ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส รอ แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
21:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก รอ บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 ไวท์บี้ ทาว์น รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
21:00 วิตตัน อัลเบียน รอ แอทเธอตัน คอลเลียรี่
21:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ รอ แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี

โปรแกรม บอล เวียดนาม ลีก

18:00 ทัน กวางนินห์ 2 - 1 โฮจิมินห์ซิตี้ 2-0
19:15 ฮานอย ทีแอนด์ที 2 - 1 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 0-1

โปรแกรม บอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

17:30 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน รอ ปัคตากอร์
19:30 ซอกเดียน่า จิซาค 1 - 0 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0-0

โปรแกรม บอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

13:15 อัลบานี ครีก 6 - 2 ทารินก้า โรเวอร์ 5-0
14:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 บริสเบน เคไนท์ส 0-2
15:00 คาบูลเตอร์ เอฟซี 3 - 1 นอร์ธ สตาร์ 1-1
15:15 เดอะ แกป บีพีแอล 4 - 3 อคาเซีย ริดจ์ 3-0

โปรแกรม บอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฮอนด้า เอฟซี 0 - 1 โคชิ ยูไนเต็ด 0-0
11:00 โซนี่ เซนได 2 - 1 บิวาโกะ ชิงะ 1-0
11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 5 - 3 โอซาก้า เอฟซี 2-1
11:00 นารา คลับ 1 - 0 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1-0

โปรแกรม บอล เช็ก U19 ลีก

16:00 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) รอ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
16:00 เมทีโอปราก(ยู 19) รอ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
16:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) รอ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
17:15 สลาเวีย ปราก (ยู 19) รอ สโลวัคโก้ (ยู 19)
18:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ บานิค ออสตราว่า (ยู 19)

โปรแกรม บอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) รอ เอสเบิร์ก (ยู 19)
17:30 เวเจิล (ยู 19) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) รอ ฮอร์เซนส์(ยู19)
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) รอ มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
18:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
18:00 บรอนด์บี้ (ยู 19) รอ ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)
19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) รอ โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)

โปรแกรม บอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

00:00 Club Chivas Tapatio 2 - 0 ตลัซกาลาเอฟซี 1-0

โปรแกรม บอล ฮังการี U19 A ลีก

15:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) รอ บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
15:00 ปาคซิ เซ ยู 19 รอ วิดีโอตอน(ยู 19)
17:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) รอ แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)
17:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 1 - 1 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 0-0
19:00 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) รอ เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)

โปรแกรม บอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

18:30 Ahironas Liopetriou รอ Xylotympou
18:30 Asil Lysi รอ PAEEK Keryneias
18:30 Kouris Erimi รอ Onisilos Sotiras
18:30 โอโมเนีย อราดิปปู รอ อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย
18:30 Omonia Psevda รอ โอแทลลอส อเทียนัว
18:30 Thoi Lakatamias รอ อาริส ลิมาสซอล
18:30 AE Zakakiou รอ Akritas Chloraka

โปรแกรม บอล ยูเครน U21 ลีกา

15:00 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) รอ FC Mynai U21
16:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) รอ Rukh Vynnyky U21
17:00 Inhulets Petrove U21 รอ เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)

โปรแกรม บอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 บาเฮีย (เยาวชน) 1 - 1 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1-1
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 2 - 0 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 1-0
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 1 - 2 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 0-2

โปรแกรม บอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

20:30 มายอร์ก้า 2 รอ PE Sant Jordi
21:00 CD Baztan รอ CD Cantolagua
21:00 เบติ โคซโค เคอี รอ UDC Txantrea KKE
21:00 ซานราฟาเอล รอ ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
21:00 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ รอ ซีอี เอสปอร์เลส
21:00 ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ รอ ซีดี คายอน
21:00 CD Paracuellos Antamira รอ ราโย่ บาเยกาโน่ 2
21:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 รอ เอสดี แทกิลเอสคูโด้
21:00 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ รอ CD Becerril
21:00 อัลโคเบนดาส สปอร์ต รอ ราโย่ บาเยกาโน่ 2
21:00 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ รอ ยูดี คอเยเรนเซ่
21:30 Andratks รอ Ibiza Islas Pitiusas
21:30 ซานตันยี รอ ลัวเซเตนเซ่
21:30 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา รอ ซีดีเบติ โอนัค
21:30 โทโลซา รอ เอสดี เกอร์นิกา
21:30 นูมานเซีย 2 รอ CD La Granja
21:30 เมลียา ซีดี รอ โมทริล ซีเอฟ
22:00 ซีดี อาร์ดรอย รอ ซีเอซิลบอลเนโร
22:00 Pena Azagresa รอ Lourdes
22:00 Valle de Egues รอ เอดี ซานฮวน
22:00 Bidzala รอ Fontellas
22:00 CD Agoncillo รอ โอโยเนซา
22:00 ยูดี ซามาโน รอ CD Barquereno
22:00 Torrent C.F รอ CD Benicarlo
22:00 Solares Medio Cudeyo รอ คาสโตร
22:00 ซีดี อริซนาบาร์รา รอ ปาเซ เคอี
22:00 ซีดี ลากุล โอแนค รอ ซีดี ซานตูนซี่
22:00 Aurrera Ondarroa รอ SD Balmaseda FC
22:00 Urgatz รอ เอสดี เบียไซน์
22:30 พานาเดอเรีย พูลิโด้ รอ ยูดี แกรน ทารายาลเอสที
22:59 ลาส พัลมาส ซี รอ ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
22:59 Urduliz FT รอ ซีดี บาสโคเนีย
22:59 เอสซีดี ดูรานโก้ รอ Anaitasuna
23:30 ซีดี กวาดาลาฮารา รอ ซีดี อิเยร์กาส
23:30 U.M. Escobedo รอ ซีดี กัวร์นิโซ
23:30 เจดี โซโมร์รอสโตร รอ เอสดี ดิวส์โต
23:30 อะเซโร รอ แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
00:00 เอดี เซวตา รอ ซีเอ แอนโตเนียโน่

โปรแกรม บอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

00:15 ฟกูรายูไนเต็ด รอ มกับบา เอฟซี

โปรแกรม บอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

19:00 โดรเชีย รอ CSF Baliti
19:00 FC Tighina รอ Flacara Falesti
19:00 FC Sireti รอ เรอัล ซัคเซส
19:00 โกลเดนี รอ เอฟซี คาฮูล-2005

โปรแกรม บอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

11:00 โครย์ดอน คิงส์ 1 - 2 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1-0
11:30 มอดบูรี่ เจ็ท 0 - 2 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 0-0
11:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 4 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 0-3
11:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1 - 2 เมโทรสตาร์ เอสซี 0-1

โปรแกรม บอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

18:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) รอ ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)
19:15 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) รอ เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)
19:45 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) รอ ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)
20:00 เวเจิล(ยู 17) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
20:15 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)
20:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)
21:30 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) รอ โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)

โปรแกรม บอล เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 3 - 4 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 1-1

โปรแกรม บอล เบลารุสลีกา Pershaya

19:00 สมอร์กอน เอฟซี รอ เอฟซี โกเมล
19:30 Oshmyany FK รอ คิมิค สเวตโทรกอร์ส

โปรแกรม บอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:45 อุดรธานี 0 - 1 อยุธยายูไนเต็ด 0-0
18:00 ศรีสะเกษ เอฟซี 0 - 0 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0-0
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1 - 1 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 1-1
19:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 3 เชียงใหม่ เอฟซี 1-0
20:00 ระนอง เอฟซี 2 - 1 ลำปาง เอฟซี 1-1

โปรแกรม บอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:30 Sloga Kraljevo รอ FK Zeleznicar Pancevo
19:30 FK Radnicki Sremska Mitrovica รอ จาโกดิน่า

โปรแกรม บอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:30 อรารัต-อาร์เมเนียบี รอ อรารัต เยเรวาน 2
18:30 Noravank รอ อลาชเคิร์ท บี
18:30 ชีรัค บี รอ บีเคเอ็มเอ เยเรวาน

โปรแกรม บอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 2 - 0 บริสแบน ซิตี้ 1-0

โปรแกรม บอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

11:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 4 - 4 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 1-1
11:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 3 - 1 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 1-0
11:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 1 - 1 แอดิเลด แพนเทอร์ 0-1
11:30 ซีฟอร์ด เรนเจอร์ 2 - 7 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-6
พักครึ่ง พักครึ่ง แอดิเลดไวเปอร์ส 0 - 2 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 0-2

โปรแกรม บอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด รอ พีเอสเอ็มมากัสซาร์
18:30 บาหลี ยูไนเต็ด รอ พีเอส ติร่า

โปรแกรม บอล เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี รอ เรคเวเร เจเค ทาร์วาส
17:00 เจเคเวลโค่ทาร์ทู รอ นอมเม่ เจเค คาลจู 2
17:00 Keila JK รอ Viimsi MRJK
17:00 โวรู เจเค รอ ทาบาซาลู ชาร์ม่า

โปรแกรม บอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 ทูรัน รอ ไดนาโม ซามาร์คาด
17:30 ชูตัน กูซาร์ รอ กอเตปา เทสฮ์เกนท์

โปรแกรม บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี(N) 3 - 1 เรอัล ซานตานเดร์ 2-1
03:00 แอตเลติโก้ เอฟซี รอ เดปอร์เตส ควินดิโอ
03:00 เวลเลดูปา เอฟซี รอ ลาเนรอส เอฟซี

โปรแกรม บอล ENG SD1

21:00 บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม รอ Bideford AFC
21:00 Highworth Town รอ Winchester City

โปรแกรม บอล ENG UD1

21:00 Brighouse Town รอ Pontefract Collieries
21:00 แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน รอ แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด
21:00 Cleethorpes Town รอ เบลเปอร์ทาวน์
21:00 ฟริคลีย์ แอธเลติก รอ มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์
21:00 ลินคอล์น ยูไนเต็ด รอ Glossop North End
21:00 ลุฟเบร้อ ไดนาโม รอ วิสเบค ทาวน์
21:00 สต็อคบริดจ์ รอ นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี

โปรแกรม บอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:30 วลาซริมิ คิซีโว รอ เอฟเค ดริต้า
19:30 Vardar Forino รอ KF Veleshta
19:30 FK Kadino รอ เอฟเค รินิจา กอสติวาร์
19:30 เอฟเค สโกเปีย รอ Korab Debar
19:30 เอฟเค โอครีด 2004 รอ FK Teteks Tetovo
19:30 เอฟเค โอโซโกโว รอ FC Plackovica
19:30 FK Tikves Kavadarci รอ คาเมนิคา-ซาซ่า
19:30 เบรกัลนิก้า สติป รอ FK Roseman
19:30 เอฟเค โคซุส รอ Pehchevo
19:30 FK Sloga 1934 Vinica รอ โปเบด้า

โปรแกรม บอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 แอง แยง 0 - 0 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 0-0
15:30 ซานนา คานห์ ฮัว 1 - 2 บินห์ดินห์ 1-2
17:00 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 2 - 0 บิ่ญ เฟือก 2-0

โปรแกรม บอล บัลแกเรีย B PFG

22:00 มินยอร์ เพอร์นิค รอ วิโตชา บิสตริต้า

โปรแกรม บอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

21:00 Sandro Abate Avellino Futsal รอ มานโตวาซี5 (ฟุตซอล)
22:59 Cybertel Aniene Futsal รอ Carme Dawson
22:59 เปสคารา (ฟุตซอล) รอ CDM Genova Futsal
22:59 Petrarca Padova C5 Futsal รอ Lido Di Ostiav Meta Futsal
22:59 Pessah Lo Fano รอ Royal Saint Giuseppe Futsal

โปรแกรม บอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

20:00 โนวาลิ(ฟุตซอล) 5 - 3 Ukhta Tyumen Futsal 2-2
20:30 MFK Torpedo Futsal 0 - 1 Norilsky Nickel Futsal 0-0

โปรแกรม บอล เค ลีก ชาเลน

11:30 ชุนนัมดรากอนส์ 1 - 2 แทจอน ซิติเซน 0-1
14:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 ซูวอน ซิตี้ 1-0
14:00 Chungnam Asan 0 - 2 เอฟซี อันยาง 0-1

โปรแกรม บอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

21:00 Kelty Hearts รอ Dalbeattie Star

โปรแกรม บอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

12:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 3 - 0 โยโกฮามา เอสซีซี 0-0

โปรแกรม บอล บราซิลเลียร์

03:00 เทรเซ่ พาไรบา 0 - 1 เอสซี เปซานดูปารา 0-1
03:00 มานุส (สมัครเล่น) 2 - 1 อีซี จากุยเพนเซ่ 1-1
05:00 เรโม เบเลม รอ อิมเพอราทิช

โปรแกรม บอล BRA D4

42วินาที คาล์เด้นเซเอ็มจี 0 - 0 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ -

โปรแกรม บอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ รอ เคเอส พอลโควิค
18:00 การ์บาเนียกราโกล รอ Hutnik Krakow
19:15 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1 - 0 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-0
22:59 KP Calisia Kalisz รอ สเตล รุสซ์โซว
22:59 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ รอ โปกอน ซีดล์เซ

โปรแกรม บอล ลีกา de elite

15:00 ซีดี มอนทิคาร์โล รอ Windsor Arch Ka I
17:00 Hang Sai รอ เฉิงฟุง

โปรแกรม บอล บราซิล แชมป์ ซี

01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 3 - 2 Batatais 2-0
03:30 โนโรเอสเต้ 1 - 1 นาซีอองนัล เอสพี 0-1

โปรแกรม บอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

12:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ รอ เวสต์เทิร์นสปิริท
14:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด รอ อิปสวิช ซิตี้
15:00 Brisbane Athletic รอ แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส
15:00 เมาท์ กราเวท รอ เดอะ เลค

โปรแกรม บอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

20:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) รอ ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20)
20:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) รอ อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20)
21:00 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) รอ เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20)
01:00 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 รอ ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20)
01:30 Uniao Inhumas U20 รอ แอตเลติโก้ โก (เยาวชน)
01:30 วิลล่าโนวา(ยู 20) รอ Anapolis U20

โปรแกรม บอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 Auto Esporte (W) รอ อีซี บาเฮีย(ญ)
03:00 Tiradentes-PI (W) รอ ซิเอร่า(ญ)

โปรแกรม บอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 ซีดี เปอร์โต กีโต รอ Chacaritas SC
03:00 CDS Santa Rita รอ Club Atletico Porteno
03:00 CD Independiente Juniors รอ เดปอร์ติโบ กีโต้
03:00 มอนต้า เอฟซี รอ กัวเลซีโอเอสซี
03:00 9 de Octubre รอ เฟอร์ซา อมาริลลา

โปรแกรม บอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) รอ เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17)
16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) รอ บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 17) รอ ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
16:00 โฮลสไตน์คีล(ยู 17) รอ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)
16:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)
16:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) รอ เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)
16:00 โคโลญจน์ (ยู 17) รอ Wuppertaler SV Borussia U17
16:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) รอ อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17)
17:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) รอ เอาก์สบวร์ก (ยู 17)
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)
18:00 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)
18:00 Fortuna Koln U17 รอ โบคุ่ม (ยู 17)
19:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)
19:00 เชมนิตเซอร์(ยู 17) รอ Hertha Zehlendorf U17
19:30 Viktoria Berlin U17 รอ ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
19:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) รอ SG Unterrath U17
20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) รอ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17)

โปรแกรม บอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:00 บียาร์เรอัล บี 1 - 1 ยูดี เลบานเต้ บี 0-0
21:30 อลาเบส 2 2 - 0 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1-0
23:30 บูร์โกส ซีเอฟ 1 - 0 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 1-0
23:30 อันดอร์ราซีเอฟ 2 - 2 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0-1
23:30 เอสดี ลาเรโด 2 - 0 บาราคแอลโด ซีเอฟ 2-0
00:00 ฮอสปิตาเลย์ 3 - 2 เยย์ดา 1-1
00:30 เอซเตรมาดูรา 1 - 1 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 0-0

โปรแกรม บอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 USSA Vertou ยู19 รอ แรนส์(ยู 19)

โปรแกรม บอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

15:30 ชามนิตเซอร์(ยู 19) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
16:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 6 - 0 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 2-0
16:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 0 - 4 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 0-2
16:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 1 - 1 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 0-0
16:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) รอ อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)
16:00 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) รอ เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
16:00 ซาร์บรัคเค่น ยู19 รอ FC Astoria Walldorf(U19)
16:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) รอ เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19)
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) รอ เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)
16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 6 - 0 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) 2-0
16:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 0 - 4 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 0-1
16:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 2 - 1 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 1-1
16:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) รอ เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)
16:30 เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
17:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) รอ เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
17:30 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) รอ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
18:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) รอ โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)
18:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
19:00 มักเดเบิร์ก(ยู 19) รอ ซังค์ เพาลี (ยู 19)
20:00 เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) รอ เนิร์นแบร์ก(ยู19)

โปรแกรม บอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 Phonix Lubeck รอ โฮลสไตน์ คีล 2
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 1 - 2 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 1-1
18:30 วีเอฟบีเออร์บัค รอ เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
18:30 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 5 - 1 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 4-0
18:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส รอ เบอร์ลิเนอร์เอเค07
19:00 บาเยิร์น อัลเซนัว 1 - 3 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-1
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก รอ แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
19:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก รอ วีเอฟอาร์ อาเล่น
19:00 เอฟซี กีสเซิน 1 - 2 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1-2
19:00 เฮสเซ่น คาสเซล 2 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-0
19:00 TSV Schott Mainz รอ เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
19:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 2 - 2 บาลินเกอร์ 2-0
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 3 - 0 ทีเอสจี บาลินเก้น 2-0
19:00 ไฮเดอร์ เอสวี 2 - 0 FC Teutonia 05 2-0
19:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1 - 1 เอสวี ลิปสตัดท์ 0-0
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น 3 - 2 แบร์กิช กลัดบลัค 09 1-0
19:00 บอนเนอร์ 1 - 2 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-1
19:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0 - 0 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0-0
19:00 ไวเด้นบรูค รอ มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
19:00 Wuppertaler รอ เอสเฟา สแตรเลน
19:30 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 รอ คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
20:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น รอ ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
21:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 3 - 1 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 2-1

โปรแกรม บอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา(N) 1 - 1 พีเค-35 วานตา 0-0
18:00 นูรมิจาร์เวน 2 - 2 เจเอพีเอส 1-1
18:00 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 1 - 2 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 0-0
18:00 เอฟซีเอสพู 0 - 2 แจส พอริ 0-2
18:00 คาริเนน โปเจ็ท 0 - 3 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 0-1
18:00 ทีพีวี แทมเปเร่ 3 - 3 แอตแลนติส 1-0
18:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 2 - 0 PIF Parainen 1-0
18:00 จิปโป 2 - 0 พีเอส เคมิ คิงส์ 1-0
18:00 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 4 - 1 จีวาคีล่า เจเค 2-0
20:00 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 2 - 1 พี ไอร็อต 1-0

โปรแกรม บอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

21:00 แก็งก็อง บี รอ แวร์กซายส์ 78
21:00 Poissy AS รอ แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต
21:00 โคโลเมียร์ส รอ อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์
21:00 เอฟซี น็องต์ บี รอ ชามาเลียเรสเอฟซี
21:00 โอลิมปิก ลียง 2 รอ อันเดรซัก
21:00 SC Schiltigheim รอ เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี
22:00 St. Maur Lusi รอ ล็องส์ บี
22:00 Saint-Priest รอ ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์
22:00 โกเบลินซ์ รอ Haguenau
22:59 โอแซร์ บี รอ กาเซเล็ค อฌักซิโอ้
22:59 แซง กวองแตง รอ อองตองต์ เอสเอสจี
22:59 บลัว เอฟ.41 รอ เอฟซี รูออง
22:59 ก็อง 2 รอ พลาเบนเนค
22:59 ชาร์เทรส เอฟซี รอ ลอริยองต์ บี
22:59 เอฟซี เฟลอรี่ 91 รอ Chateaubriant
22:59 แซ็ง-มาโล รอ กรานวิลเล
22:59 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ รอ วานส์
22:59 อองเช่ร์ 2 รอ Bourges
22:59 บูร์ช 18 รอ เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่
22:59 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล รอ Grasse
22:59 Chasselay M.D. Azergues รอ ตูลง
22:59 ไฮอีเรส รอ โมนาโก 2
22:59 Marignane รอ GFA Rumilly Vallieres
22:59 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี รอ Aubagne
23:30 อีเซอร์ เอเอส รอ เตรลิสซาค
00:00 มง-เดอ-มาร์ซ็อง รอ เล เออบิเยรส์

โปรแกรม บอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

14:55 เมต้าล๊อกโลบูส 2 - 1 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1-0
15:00 ซีเอส สตินก้า บาเกา 2 - 3 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 1-2
15:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 1 - 2 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 1-1
15:00 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 2 - 2 ดูนาเรีย คาลาราซี 1-1
15:00 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี 4 - 1 สโคลาร์เรซิต้า 4-1
15:10 โปลิ ทิมิโซอาร่า 1 - 0 CSS Islla Te Nagh 1-0
15:30 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1 - 2 ฟารูล คอนสแตนต้า 0-0

โปรแกรม บอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 FC Dietikon รอ เอฟซี ลินท์ 04
21:00 เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค รอ เอฟซี โคโซโวซูริค
21:00 เอฟซี ทุคเกน รอ SV Hongg
21:00 FC Wettswil Bonstetten รอ เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21)
21:00 เอสซี โกลเดา รอ SV Muttenz
21:00 บาเดน รอ ลังเงนทาล
21:00 โวห์เลน รอ ซูก 94
21:00 โซล็อตเทิร์น รอ FC Schotz
21:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) รอ SC Buochs
21:00 บาสเซโคร์ท รอ เดเลมอน
21:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) รอ เบียล เบียนนี่
22:00 Bulle รอ เอฟซี เนเทอร์ส
22:00 FC Echallens รอ เมแร็ง
22:00 เอฟซี บัลเซอร์ รอ ทาลวิล
22:30 แกรนด์ แลนซี รอ อัซซูรี่ 90
22:30 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท รอ ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21)
22:30 เวอแวสปอร์ต รอ US Terre Sainte
22:59 FC Paradiso รอ เอฟซี กอสเซา

โปรแกรม บอล ออสเตรีย 3.Liga

19:00 เอสวีจี ไรชีเนา รอ SC Imst
20:30 SV Stripfing Weiden รอ Karabakh Vienna
20:30 FC Lauterach รอ FC Wolfurt
21:00 Rotenberg รอ เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์
21:00 ดอร์นบิร์น เอสวี รอ SC Rothis
21:00 RW Rankweil รอ เอสซี เบรเกนซ์
21:00 เวียเนอร์ วิคตอเรีย รอ FC Andelsbuch

โปรแกรม บอล เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 วอนลอส 1 - 1 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0-1
18:00 SfB Oure รอ ดาลุ่ม
18:00 เอฟซี ซีสเวส รอ บราแบรนด์
18:30 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 0 - 2 ฮิลลิร็อด 0-1
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด รอ บี 93 โคเปนเฮเกน
19:00 เจมส์เมอบังค์ รอ ฮอลเบค
19:00 มิดเดลฟาร์ท รอ โฮลสเตโบร บีเค
19:00 นาสบี้ รอ บีเค เฟรม
19:30 วีเอสเค อาร์ฮุส 2 - 2 ทิซเตด เอฟซี 1-1

โปรแกรม บอล นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 เฟคเกรอย 1 - 3 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-3
19:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 0 - 1 ไบรน์ 0-0
21:00 สคีด ออสโล(N) 3 - 1 ควิด ฮอลเด้น 1-0
21:00 อัสเคอร์ 2 - 0 โซต้า 0-0
22:00 ทรอมส์ดาเลน 3 - 2 โฮดด์ 1-2

โปรแกรม บอล ตุรกี ลีก 2

18:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ รอ อลาซิกสปอร์
18:00 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ รอ อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์

โปรแกรม บอล ตุรกี 3. ลัก บี

18:30 Payasspor รอ Bukaspor

โปรแกรม บอล รัสเซีย DIV2

13:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 4 - 0 FC Krasny Smolensk 2-0
18:00 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ รอ คแวนท์ ออบนินส์ค
18:00 FK Znamya Noginsk รอ เอฟเค การูก้า
19:00 ซัลยุต รอ อแวนการ์ด คุร์สค์
20:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ รอ Metallurg Vidnoye
20:00 เอฟเค อาร์ยาซาน รอ คิมกี้(สำรอง)
21:00 ซาเทิร์นมอสโก รอ FK Fakel Voronezh Youth

โปรแกรม บอล สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 ทอลสแลนด้าไอเค รอ ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม
20:00 สเมดบี้ เอไอเอส รอ ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม

โปรแกรม บอล TAS พรีเมียร์ลีก

10:15 โฮบาร์ต ใต้ 1 - 1 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 1-1
10:30 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 1 - 4 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 0-0
12:30 โฮบาร์ทซีบรา 2 - 0 ลอนเซสตัน ซิตี้ 0-0
12:30 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 3 - 2 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 2-1

โปรแกรม บอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

09:30 แฮมิลตัน โอลิมปิค รอ เมทแลนด์
13:00 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 2 - 2 บรอดมีโดว์ เมจิก 1-1

โปรแกรม บอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:45 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 0 - 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 0-0
15:00 มิทเชลตัน ( ญ ) 2 - 0 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 1-0

โปรแกรม บอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

00:00 ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23) รอ กรีนวิลล์ เอฟซี
02:00 ไมอามี่ ยูไนเต็ด รอ พีเอสแอล ยูไนเต็ด เอสซี
02:00 North Jersey Alliance FC รอ จูเนียร์โลนสตาร์
04:00 Adrestia FC รอ Miami Beach CF
04:00 Real Irving CD รอ Tulsa Athletic U20
05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ รอ Chattanooga Red Wolves
27วินาที FC Millennium 0 - 0 AC Commonwealth -
12วินาที EFA Metro 0 - 0 Astoria Knights FC -
06:30 AFC 615 รอ We United FC
06:45 นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด รอ Sure Sports FC
08:00 โอมาฮา รอ ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส
08:00 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี รอ New England Revolution B
08:30 นอร์ทเท็กซัสเอสซี รอ Tormenta FC

โปรแกรม บอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

13:00 Caboolture FC Reserves 2 - 0 นอร์ธ สตาร์ (สำรอง) 1-0
13:00 แก็บ(สำรอง) 0 - 0 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 0-0

โปรแกรม บอล ภูฏาน Thimphu League

18:00 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด รอ ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี

โปรแกรม บอล FFSA SLR

09:15 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 0 - 3 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 0-2
09:15 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 3 - 2 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 1-1
09:15 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 1 - 3 อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) 1-3
09:15 Sturt Lions Reserves 3 - 0 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) 2-0
09:15 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 2 - 3 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 1-1
09:30 Seaford Rangers Reserves 2 - 2 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 1-2
09:35 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 4 - 2 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 2-2
09:35 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 3 - 1 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 1-0
14:30 Adelaide Vipers Reserve 1 - 5 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 0-2

โปรแกรม บอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

15:00 North Star (w) รอ Brisbane City (W)

โปรแกรม บอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

11:00 Peace Does Machida Futsal รอ Vasagey oita Futsal
13:00 Shriker osaka Futsal รอ Kitakyushu Futsal
17:00 fugador sumida Futsal รอ โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล

โปรแกรม บอล สวีเดน Southern

19:00 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค รอ รินนินเก้ ไอเค

โปรแกรม บอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

03:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี รอ แอตเลติโก้ ชิริกี้

โปรแกรม บอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

69 วินาที ACDC FC 1 - 3 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
71 วินาที กบินทร์ ยูไนเต็ด 1 - 1 Banbueng FC 0-1
71 วินาที กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป 0 - 0 พระนครศรีอยุธยา 0-0
55 วินาที Air Force FC 0 - 0 Thonburi United FC 0-0
54 วินาที อัสสัมชัญ ธนบุรี 0 - 0 อ่างทอง เอฟซี 0-0
55 วินาที สยาม เอฟซี 1 - 1 Muangnont Bankunmae FC 1-0
18:30 ฉะเชิงเทรา รอ กองเรือยุทธการ

โปรแกรม บอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

11:15 Rochedale Rovers U20 รอ Logan Lightning U20
13:00 เอสดับบลิวคิว ทันเดอร์ (ยู 20) รอ Brisbane Wolves U20
13:30 Souths United U20 รอ ซันชายน์ โคสต์ (ยู 20)
09:00 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) รอ โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด (ยู 20)

โปรแกรม บอล ออสเตรีย Landesliga

19:00 SV Kraig รอ ASKO Kottmannsdorf
19:00 SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ รอ SC Mannsworth
20:00 Horitschon รอ FC Deutschkreutz
20:00 เอเอสวี 13 เวียนนา รอ Stadlau
20:00 USC Eugendorf รอ Hallwang
21:00 SU Rebenland รอ Grossklein

โปรแกรม บอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 Manthiqueira/SP รอ Uniao Mogi
01:00 Inter Bebedouro/SP รอ GD Saocarlense
01:00 อเมริกา เอสพี รอ ตานาบี เอสพี
01:00 Brasilis FC รอ ฟลาเมงโก(เอเอ)
01:00 แอตเลติโก้ โมกิเอสพี รอ อีซี เซา โชเซ เอสพี
01:00 มาอูเอ็นซ่าเอสพี รอ จาบาควาร่า เอสพี
01:00 SKA Brasil รอ เมาอา เอฟซี
02:00 Francana 2 - 2 XV de Jau 1-2

โปรแกรม บอล ชเลสวิกลีกา

19:00 Husumer SV รอ Weiche Flensburg 08 II
19:00 ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก รอ Inter Turkspor Kiel
19:00 TSV Bordesholm รอ TSV Kronshagen

โปรแกรม บอล โปแลนด์ Div.4

15:00 Drukarz Warszawa รอ Okecie Warsaw
16:00 Gedania Gdansk รอ Pogon Lebork
16:00 RKS Radomsko รอ Blonianka Blonie
18:00 Pomorzanin Torun รอ Gwardia Koszalin
19:00 Lechia Zielona Gora รอ ซาเกลบี้ ลูบิน บี
19:00 Unia Skierniewice รอ เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
19:00 MLKS Znicz Biala Piska รอ KS Wasilkow
19:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค รอ เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส
19:00 Lewart Lubartow รอ LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
19:00 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ รอ สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้
19:30 Foto-Higiena Olawa รอ โปโลเนีย ไบตอม
19:30 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี รอ Polonia-Stal Swidnica
19:30 มีดซ์ เลกนิก้า 2 รอ Gornik II Zabrze
19:30 Rekord Bielsko-Biala รอ Gawin Sleza Wroclaw
19:30 เคเอส อีเนอเกติก โร รอ เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
19:30 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie รอ LKS Goczalkowice Zdroj
20:00 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 รอ พิลิแกน โลวิส
20:00 Wisloka Debica รอ Jutrzenka Giebultow
20:00 Podhale Nowy รอ Hetman Zamosc
22:59 วิสลา พูลาเว่ รอ Cracovia II

โปรแกรม บอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 Nkana FC รอ Indeni FC

โปรแกรม บอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 กัมพูชาไทเกอร์เอฟซี รอ โซลติโล่ อังกอร์
15:30 Kirivong Sok Sen Chey รอ มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร

โปรแกรม บอล สวีเดน ดิงลีก

19:00 FC Arlanda รอ คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ
19:00 BK Astrio รอ เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค

โปรแกรม บอล เซอร์เบีย U19 ลีก

50 วินาที โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 5 - 1 Radnicki Novi Beograd U19 3-1
16:00 TSC Backa Topola U19 1 - 1 FK Radnicki 1923 U19 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 2 - 0 FK Graficar Beograd U19 2-0
17:00 IMT Novi Beograd U19 1 - 2 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 0-0
17:50 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 0 - 2 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 0-1
17:55 FK Trayal Krusevac U19 2 - 2 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 1-1

โปรแกรม บอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

22:59 สตาเด้ นยอนเนียส รอ เอสซี แชม

โปรแกรม บอล อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) รอ โปรเกรสโซ่(ยู 19)
19:00 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19) รอ ริเวอร์เพลต (ยู 19)
02:30 วิลล่าเทเรซา (ยู 19) รอ ซุด อเมริกา(ยู 19)

โปรแกรม บอล

11:10 นิวแลมบ์ตัน 2 - 0 Cooks Hill United 1-0

โปรแกรม บอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

18:00 Tus Dassendorf รอ SC Concordia Hamburg
18:00 วีเอฟซี พลูเอน รอ SV Blau-Weiss Zorbau
19:00 Goppinger SV รอ FV Ravensburg
19:00 แซนด์เฮาเซ่น 2 รอ FV Lorrach-Brombach
19:00 TSV Ilshofen รอ SGV ไฟร์เบิร์ก
19:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก รอ SpVgg Ansbach
19:00 FC Ismaning รอ SV Donaustauf
19:00 Strausberg รอ Greifswalder FC
19:00 RSV Eintracht รอ MSV Pampow
19:00 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ รอ เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ
19:00 FC An der Fahner Hohe รอ international Leipzig FC
19:00 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ รอ Grimma
19:00 เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา รอ VfB 1921 Krieschow
19:00 ฮัลเลน รอ SV 1899 Merseburg
19:00 DJK Ammerthal รอ ดีเจเค เจเบนบัช
19:30 TSV Kottern รอ ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน)
19:30 TSV Schwaben Augsburg รอ เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2
20:00 FC Deisenhofen รอ เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
20:00 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช รอ FC 1906 Erlensee
20:00 Rot-Weiss Hadamar รอ Turk Gucu Friedberg
20:00 SG Barockstadt รอ SV Neuhof 1910
20:00 Viktoria Griesheim รอ บาด วิลเบล
20:00 วอล์ดเกอเมส รอ TuS Dietkirchen
20:00 MTV Wolfenbuttel รอ เอสวีจี เกิตติงเกน 07
20:00 SV Rochling Volkling รอ ทีเอสจี เฟดเดอเชม
20:30 TSV Nördlingen รอ TSV Landsberg
20:30 SV Curslack Neuengamme รอ TSV Sasel
20:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) รอ ทียูเอสโคเบลนซ์
20:30 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล รอ Hassia Bingen
20:30 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 รอ ทีเอสจี บัคนัง
20:30 Neckarsulmer Sport-Union รอ Rielasingen Arlen
20:30 SV Linx รอ Sportfreunde Dorfmerkingen
20:30 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
21:00 FC Viktoria Kahl รอ SC Eltersdorf
21:00 TSV Karlburg รอ TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923
21:00 SpVgg Hankofen-Hailing รอ TSV Schwabmünchen
21:00 Buchonia Flieden รอ Hünfelder SV
21:00 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต รอ ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
21:00 HSC BW Schwalbe Tundern รอ SV Ramlingen Ehlershausen
21:00 FC Speyer รอ เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น

โปรแกรม บอล คอสตาริกา 2.Liga

00:00 Guanacasteca รอ มูนิซิปัล ลิเบเรีย
04:00 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ รอ พันตาเรนนัส

โปรแกรม บอล กัวเตมาลา D2

02:00 คลับ ออโรร่า รอ ซิเคียนาเล่เอฟซี

โปรแกรม บอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

19:30 เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า รอ HNK Capljina
19:30 Drina Zvornik รอ FK Tekstilac
19:30 เอฟเคสวิเจซด้า รอ FK Borac Kozarska
19:30 NK Slaven Zivinice รอ เอ็นเค ทราฟนิค
19:30 Sutjeska Foca รอ FK Jedinstvo Brcko
19:30 Zeljeznicar Banja Luka รอ Ljubic Prnjavor

โปรแกรม บอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 3 - 1 เชลซี(ยู 23) 3-0
19:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 4 - 1 อาร์เซน่อล (ยู 23) 1-1

โปรแกรม บอล นิคารากัว Apertura ลีก

09:00 เรอัล เอสเทล(N) 3 - 0 ยูเวนตุส มานากัว 1-0
06:00 มานากัว เอฟซี รอ เรอัลมาดริซเอฟซี
08:00 ดิเรียนเกน รอ จาลาปา
09:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ รอ ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว

โปรแกรม บอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

19:00 Ovrevoll Hosle(W) รอ KIL/Hemne (w)

โปรแกรม บอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

10:15 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 1 - 6 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 0-4
10:15 ทารูนา 1 - 1 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 1-1
10:15 Burnie United 1 - 3 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 1-0
10:15 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 3 - 1 อัลเวอร์สโตนเอฟซี 0-1

โปรแกรม บอล อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 มิลล์วอลล์(ยู 23) รอ วีแกน (ยู 23)

โปรแกรม บอล เม็กซิโก Segunda Division

00:00 แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 2 รอ มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล
07:00 CAFESSA Jalisco รอ อิราปัวโต้

โปรแกรม บอล เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 บี 1908 2 - 0 ตาสทรัพ เอฟซี 1-0
17:00 จีวีไอ รอ Roskilde Boldklub
18:00 โอเคเอส รอ ทารูก-พารูก ไอเอฟ
18:00 Karlslunde IF รอ บีเอสเอฟ
18:00 อัลเรโรด เอฟเค รอ เกรฟ
18:00 Ledoje Smorum Fodbold รอ ไอเอฟ ซาโจโอ เบร็กเกอร์โรด
18:00 Vinder Vatanspor-VRI รอ IF Skjold Sæby
18:15 IF Lyseng รอ FC Djursland
18:30 Hedensted รอ วาลเด้
19:00 มาเรียไลน์ รอ ริงโคบิง
19:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ รอ บี 1913 โอเดนเซ่
19:00 Rishoj รอ Valby BK
19:00 KFUM รอ Frederikssund IK
19:00 Koge Nord FC รอ ยูเนี่ยน
19:00 Tarnby FF รอ Avedore IF
19:00 แฮร์เลว ไอเอฟ รอ Otterup
19:00 Aarhus Fremad 2 รอ นอร์เรสซันด์บี
19:00 Herning KFUM รอ คเจลเลอรูบ

โปรแกรม บอล โครเอเชีย 2.Division

20:00 เอ็นเค โซลิน รอ NK Dubrava Zagreb
20:00 รูเดส รอ เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
20:00 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 รอ ดราโกโวลแยค
20:00 Kustosija รอ เมดิมัวร์เย่
20:00 เอ็นเค โอปาติยา รอ เอ็นเค ดูโกพอลเจ

โปรแกรม บอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 Ihefu SC รอ Namungo FC
20:00 คอสเทล ยูนิออน รอ Gwambina FC
20:00 Kagera Sugar รอ มเบยา ซิตี้

โปรแกรม บอล โครเอเชีย U19

15:00 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) รอ ริเยกา (ยู 19)
15:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) รอ เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19)
15:00 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) รอ ฮาร์วาทสกิ ดราโกวอลจาค (ยู 19)
16:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 4 - 0 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 1-0
17:00 Sesvete U19 1 - 7 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 1-2
23:30 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) รอ NK Orijent U19

โปรแกรม บอล โรมาเนีย U19 ลีก

53 วินาที CFR Cluj U19 6 - 0 CS U Craiova U19 3-0

โปรแกรม บอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

47 วินาที ซีเอส ฮูเนโดอารา 2 - 2 Metalurgistul Cugir 0-1
19:00 เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว รอ เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์
19:00 มอสติสที อัลมิว รอ กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่
19:00 สเตนต้า มิรอสราว่า รอ ACS Bradu Borca
19:00 CA Oradea รอ ซานมาร์ติน
19:00 ไครซัล ชิสินิว คริส รอ ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า
19:00 CS Gilortul Targu Carbunesti รอ เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2
19:00 ซีเอส มินัวเออร์ บาเอีย แมร์ รอ ACS Unu Fotbal Club Gloria
19:00 ทูนาริ รอ ดินาโม บูคาเรสต์ 2
19:00 เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ รอ Husana Husi
19:00 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี รอ Avantul Valea Marului
19:00 CSO Plopeni รอ เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ
19:00 กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ รอ ACS Progresul Pecica
19:00 อินดูสเตรีย กลาด้า รอ ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย
19:00 ราปิด บูคาเรสต์ 2 รอ CSA Steaua Bucuresti
19:00 FC Zalau รอ CS Sportul Simleu Silvaniei

โปรแกรม บอล ฮังการี U19 2nd Division

15:00 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) รอ Szeged-Csanad Grosics U19

โปรแกรม บอล เบลารุส Division 2

17:00 ดนีโปร โมกิเลฟ 3 - 0 เอฟซี บาราโนวีชี 1-0
18:00 Osipovichy รอ Stenles Pinsk
18:00 Shakhter Soligorsk II รอ เอฟซี โมโลเดชโน

โปรแกรม บอล ยูเครน Division 3

16:00 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka รอ โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
18:00 ดินาซ วีชโกรอด รอ Rubikon
19:00 FC Kryvbas Kriviy Rih รอ บัลเคนี่ ซอร์ย่า
19:00 นิโคปอล-เอ็นพีจียู รอ FC Peremoga Dnieper

โปรแกรม บอล ซานมารีโนลีก

20:00 Cailungo รอ โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่
20:00 Fiorentino รอ S.S Pennarossa
20:00 เอสพี ลา ฟิโอริต้า รอ SC Faetano
20:00 ทรี ฟิโอริ รอ เอส.เอส.มูราต้า

โปรแกรม บอล สเปน Segunda Women

22:30 คอร์โดบา(ญ) รอ CD Pozoalbense (W)

โปรแกรม บอล เบลารุสลีกสำรอง

16:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 4 - 1 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 3-1
20:00 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) รอ ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง)
20:00 Rukh Brest Reserves รอ เอฟซี อิสลอช(สำรอง)

โปรแกรม บอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

21:00 มอนส์คัลปีเอสซี รอ เซนต์โยเซฟ เอฟซี
23:15 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ รอ Grazies Union

โปรแกรม บอล Portugal Campeonato Nacional

18:00 จีดี บรากานคา รอ มิรานเดลา
20:00 มาร์ ติโน รอ Rio Ave B
21:00 โอลิมปีโกมอนตีโจ รอ GD Fontinhas
21:00 Pevidem SC รอ เบอร์โก้ เอสซี
21:00 ยูเอสซี ปาเรเดส รอ อูเนียว มาไดร่า
21:00 วิลาเวอเดินเซ่ รอ ซัล กาดาส
22:00 กามาช่า รอ วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
22:00 Uniao Almeirim รอ คัลดัส
22:59 Rabo Peixe รอ ปราเอียนเซ่

โปรแกรม บอล

14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 3 - 2 ไทจง เอฟซี 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 0 - 0 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 0-0

โปรแกรม บอล

17:00 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 0 - 1 ปาส ลาเมีย(ยู19) 0-0
17:30 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) รอ โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19)
18:00 อโตรมิโตส (ยู 19) รอ พาไนโทลิกอส(ยู 19)
20:00 พานาธิไนกอส(ยู19) รอ โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19)

โปรแกรม บอล

18:30 อินเตอร์ สตาร์ รอ Royal Muramvya FC
21:00 แอตเลติโก้ โอลิมปิก รอ Olympique Star

โปรแกรม บอล

01:00 Athletic Club MG รอ เดโมคราต้า
01:00 กัวร์รานี่ เอ็มจี รอ นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี
02:00 ซีเอพี อูเบอร์ลันเดีย 0 - 3 ทูปิ เอฟซี 0-0
05:00 CA Serranense รอ อิปาติงก้า

โปรแกรม บอล Australia Gold Coast Premier League

14:10 คูเมรา 0 - 8 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 0-4
14:35 ปาล์ม บีช 0 - 2 Robina City Blue 0-1

โปรแกรม บอล

19:00 เดริต้า จิลาน รอ KF Drenica Skenderaj
19:00 KF Llapi รอ KF Arberia
20:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ รอ พริสตีนา
20:00 KF Gunilla Hei รอ เคเอฟ เทรปคา 89

โปรแกรม บอล Columbia women

22:59 เรอัล ซาน แอนเดรียส(ญ) รอ อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ)

โปรแกรม บอล

01:00 บันกู รอ โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์
01:00 โกลโบ รอ ฟลอเรสต้า ซีอี
02:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี รอ จอยวิลล์ เอสเซ
03:00 เอสอี ตู กาม่า รอ พัลมาส
04:00 เซา คาเอตาโน่ 0 - 9 อีซี เปโลตัส อาร์เอส 0-6
05:00 ซัลเกโร เอซี รอ แคมพิเนสเซ่ พีบี

โปรแกรม บอล Brazil L

01:00 โนว่า อีกูอาคุ รอ แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ

โปรแกรม บอล

21:00 ซานโตส (ญ) รอ CA Juventus (w)

โปรแกรม บอล

12:00 ปาล์ม บีช(สำรอง) รอ Robina City Reserves

โปรแกรม บอล

พักครึ่ง พักครึ่ง ปิสโตเยเซ่ (ยู 19) 2 - 0 ปอนเตเดรา(ยู 19) 2-0

โปรแกรม บอล

15:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 2 - 0 บริสแบน วูลฟ์ 0-0
15:30 เซาธ์ ยูไนเต็ด 2 - 3 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 1-2
17:00 มิทเชลตัน เอฟซี 6 - 2 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 4-0

โปรแกรม บอล

12วินาที วอลเตอร์เฟอร์เรตติ(ยู 20) 0 - 0 CD Junior de Managua U20 -

โปรแกรม บอล

70 วินาที สมุทรสงคราม เอฟซี 0 - 1 สระบุรี เอฟซี 0-0
68 วินาที ยโสธรเอฟซี 0 - 0 สกลนคร เอฟซี 0-0
55 วินาที กระบี่ เอฟซี 3 - 1 สุราษฎร์ธานี ซิตี้ 2-0

โปรแกรม บอล

21:00 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 รอ Toftir B68

โปรแกรม บอล

19:00 KF Drenasi รอ FK Liria

โปรแกรม บอล

04:30 คอมมูนนิคาซิอองเนส(ญ) รอ ปาเรช(ญ)

โปรแกรม บอล

21:00 อัลเวเชิร์ช รอ นีดแฮมมาร์เก็ต
21:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ รอ ฮิทชิน ทาวน์
21:00 โคลวิลล์ ทาวน์ รอ รัชเดน ไดมอนด์
21:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ รอ สแตรทฟอร์ด ทาวน์
21:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต รอ เซนต์ อีฟส์ ทาวน์
21:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด รอ นูเนียตัน โบโรห์
21:00 รอยสตัน ทาวน์ รอ Hednesford Town
21:00 รูเชล โอลิมปิค รอ คิงส์ แลงลีย์
21:00 แทมเวิร์ธ รอ บิ๊กเกรซเวด ทาวน์

โปรแกรม บอล

17:00 โควา พีดาเด้(ยู 23) รอ เบเลเนนเซส(ยู 23)
17:00 มาริติโม่(ยู 23) 1 - 0 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 0-0
17:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) รอ บราก้า(ยู 23)
21:00 ริโอ อาฟ(ยู 23) รอ โกอิมบรา อีซี(ยู 23)

โปรแกรม บอล

20:00 เอ็นเคลุคโก้ รอ NK Zagorec Krapina
20:00 DUGO SELO รอ เอ็นเค วร์โบเวต
20:00 NK HV Posedarje รอ Slovam lovenson
20:00 NK Nask Nasice รอ NK Granicar Zupanja
20:00 NK Neretva รอ NK Uskok
20:00 NK PAPUK ORAHOVICA รอ Podravina
20:00 NK Tresnjevka รอ Bistra
20:00 เอ็นเค ฟราบ รอ เอ็นเค จารูน
20:00 Vuteks Sloga รอ NK Zrinski Jurjevac
20:00 NK Zagora Unesic รอ Zmaj Blato
20:00 เอ็นเคสปลิต รอ NK Hrvace
20:30 คริดเวนิกา เอ็นเค รอ NK Rudar Labin

โปรแกรม บอล

22:30 AS Douanes Ouagadougou รอ Royal FC
22:30 RC Kadiogo รอ Rahimo FC
00:45 Leopard St Camille รอ RC Bobo Dioulasso
00:45 US Ouagadougou รอ Vitesse Delft

โปรแกรม บอล

22:59 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) รอ Atletico Marte (W)

โปรแกรม บอล เติร์กเมนิสถาน

15วินาที Energetik Mary 0 - 2 Sagadam FK -
18:00 Ashgabat รอ เอฟซี อาฮาล
18:00 Nebitchi รอ เอฟซี แอลติน แอสเซร์
19:00 Kopetdag Asgabat รอ FC MERW

โปรแกรม บอล

11:00 โซล ยูไนเต็ด รอ Yeoju Sejong
12:00 โปชอน เอฟซี รอ Jinju Citizen
13:00 ยังพย็อง รอ ชุงจูซิติเซ็น
13:00 FC Namdong รอ ชิฮุงชิ ซิตี้
13:00 อิชอน ซิติเซน รอ โกยาง เอฟซี
15:00 Jungnang Chorus Mustang FC รอ พาจูซิติเซ็น เอฟซี

โปรแกรม บอล

17:00 ZHFK Varna (W) รอ FK Lokomotiv Stara Zagora (W)
18:00 FK Barocco (W) รอ LP Super Sport Sofia (w)

โปรแกรม บอล

11:20 Newcastle Olympic FC Reserves 1 - 2 Lambton Jaffas Reserves 0-2

โปรแกรม บอล

18:00 Vilnius FK Zalgiris C รอ เอครานาส
18:00 Banga Gargzdai Reserves รอ FK Neptunas Klaipeda

โปรแกรม บอล

19:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 2 - 1 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 2-1
19:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ รอ ทีเอสวี บุชบัช
19:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 2 - 0 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 2-0
19:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น รอ วีเอฟอาร์ กราซิงค์
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) รอ เอฟซี เมมมินเก้น
19:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน 5 - 2 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 2-1
19:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 0 - 1 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0-1

โปรแกรม บอล

16:00 ปิซา(ยู 19) 2 - 2 โครโตเน่ (เยาวชน) 2-1
17:00 S.S.D. Monza 1912 Youth รอ อูดิเนเซ่(เยาวชน)
19:30 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) รอ เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน)
19:30 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) รอ เบรสชา(เยาวชน)
19:30 คิเอโว่(เยาวชน) รอ ปาร์ม่า(เยาวชน)
19:30 วิเชนซ่า(ยู20) รอ เรจเจียนา (ยู 20)
19:30 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) รอ เวโรน่า (เยาวชน)
19:30 เปสคารา(เยาวชน) รอ โฟรซิโนเน่(เยาวชน)
19:30 เลชเช่(ยู20) รอ ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)
19:30 สเปเซีย(เยาวชน) รอ วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน)
20:00 เรจจิน่า(ยู19) รอ นาโปลี(เยาวชน)
20:30 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) รอ เบเนเวนโต้ (เยาวชน)

โปรแกรม บอล 25/10/2563



โปรแกรม บอลAustralia Gold Coast Premier League, BRA D4, Brazil L, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, Columbia women, ENG SD1, ENG UD1, FFSA SLR, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, UAE คัพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, เกาหลี ชาเลน ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, เช็ก U19 ลีก, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, เติร์กเมนิสถาน, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล แชมป์ ซี, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลารุส Division 2, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง), ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ภูฏาน Thimphu League, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย คัพ, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน Southern , สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ดิงลีก, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัย U19 ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี U19 A ลีก,
ไทย มวยวันนี้" target="_blank">www.ผลมวย-มวยไทย.com