ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ผลบอลคืนนี้ ผลบอลย้อนหลัง โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน บอลเมื่อคืน เช็คผลบอลเมื่อคืนนี้ สรุปผลบอลคืนนี้ทุกลีก ผลบอลเมื่อวาน ตารางบอลเมื่อวาน

เมื่อคืนบอล 20/02/2563

เมื่อคืนบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:30 นอร์ดเจลแลนด์ 6 - 0 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 2-0

เมื่อคืนบอล สเปน ลาลีกา 2

03:00 มิรานเดส 1 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 0-1

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
2 - 0
เวสต์แฮมยูไนเต็ด

เมื่อคืนบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 เอสซี ไวซ์ 0 - 14 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0-7
00:00 SV Lebring 1 - 2 อัลเลอไฮเลเกน 0-0
00:30 ริงโคบิง 2 - 2 โฮลสเตโบร บีเค 1-0
01:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 5 - 1 New England Revolution B 4-0
01:30 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 3 - 0 เม็ตซ์ บี 2-0
01:30 เอสวี ดานูบ 3 - 4 FC Bisamberg 2-1
01:30 เฮนเนส 05 3 - 0 SSV Homburg Numbrecht 2-0
02:00 CD Provincial Ranco 0 - 0 วาลดิเวีย 0-0
02:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0 - 2 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-1
02:30 Gloria RS 0 - 1 CS Esportivo AL 0-1
03:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 Omaha 1-0
06:00 ชิคาโก ไฟร์ 2 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 2-0
06:00 ดีซี ยูไนเต็ด(N) 1 - 1 แนชวิลล์ เอฟซี 1-1
08:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 0 - 2 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0-0
10:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2 - 4 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
14:00 ซอกเดียน่า จิซาค 1 - 2 มาเชล มูบาเร็ค 0-1
15:00 เมียดิซ เลกนิก้า 1 - 1 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0-1
15:30 เปอร์เซบายา สุราบายา 4 - 1 เปรซียา จาการ์ตา 1-1
15:30 ด่องตัมลองอัน 3 - 1 Tay Ninh 2-0
16:00 สโลวาเกีย (ยู 16) 6 - 4 นอร์เวย์ (ยู 16) 3-3
16:05 บุนยอดกอร์ 1 - 2 โคแคน 0-1
16:05 FK Orenburg-2 1 - 1 โนสต้า โนโวทรอย 1-0
16:30 เอฟซี คาลัช 0 - 1 เนวา เทอร์โนพิล 0-1
16:45 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 2 - 5 เวสท์ อดิเลด (ญ) 1-4
17:00 มาลาก้า 1 - 0 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1-0
17:00 ยูดี มาร์เบลล่า 2 - 0 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1-0
17:15 กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) 6 - 2 Africa Sport (W) 2-1
19:00 อัล อาห์ลี 0 - 1 มานน์ 0-0
19:10 โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 1 - 2 ออสเตรีย(ญ) ยู17 0-0
19:15 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2 - 2 ออร์ดาบาซี่ย์ 1-1
20:30 เมียดิซ เลกนิก้า 3 - 3 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 2-0
21:00 มานาม่า คลับ 1 - 2 อัล มูฮารัค 0-2
21:00 Kolding IF 0 - 2 รุกห์ วินนีกี้ 0-0
21:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 - 0 ออร์ดาบาซี่ย์ 1-0
21:00 เอฟเค โซชิ 3 - 1 โลโคโมทีฟ อัสตานา 2-0
21:15 CD San Pablo Municipal 1 - 6 Universidad Francisco de Vitoria 0-2
21:18 เทเลค กรอซนี่ย์ 1 - 0 เซตีซู 0-0
21:30 PSB-2 Paris 11 - 0 EPISPORT Paris 4-0
21:30 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17 4 - 0 เดนมาร์ก(ญ) ยู 17 2-0
21:30 คองโก 1 - 1 แคเมอรูน 0-0
22:15 สตรอมเมน 3 - 2 กเจลแซส 1-1

เมื่อคืนบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

02:45 คิลมาร์น็อค 1 - 1 อเบอร์ดีน 1-0

เมื่อคืนบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

07:30 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1 - 0 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 1-0
07:30 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0

เมื่อคืนบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

03:00
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
0 - 1
แอร์เบ ไลป์ซิก
03:00
อตาลันต้า(N)
4 - 1
บาเลนเซีย

เมื่อคืนบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

02:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0 - 0 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-0

เมื่อคืนบอล ฮังการี คัพ

00:00 คาโปสวาร์ 1 - 3 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-1
00:00 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1 - 0 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1-0
00:00 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 5 - 1 Lipot Pekseg 2-0
00:00 ปาคซิ เซ 1 - 0 เปซซี่ เอ็มเอฟซี 0-0
00:00 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 3 - 0 เบเก้ซัคซาบา 1-0
00:00 Dunaujvaros 0 - 2 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 0-1

เมื่อคืนบอล อิสราเอล Leumit ลีก

00:00 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 1 - 0 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 1-0

เมื่อคืนบอล ไซปรัส คัพ

00:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 1 - 1 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0-1
00:00 เออีเค ลาร์นาคา 1 - 1 เออีเอล ลิมาสซอล 1-1

เมื่อคืนบอล เม็กซิโก โคปา

08:00 มอนเทอร์เรย์ 1 - 0 ซานโตส ลากูน่า 1-0
10:10 เอฟซี ฮัวเรซ 3 - 0 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 3-0

เมื่อคืนบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20

01:00 เกรนาดา(ยู 20)(N) 3 - 1 โดมินิกา ยู20 2-1
03:00 สาธารณรัฐโดมินิกัน ยู 20 6 - 0 อังควิลา ยู20 0-0
05:30 หมู่เกาะเวอร์จินของสหรัฐ (ยู 20)(N) 1 - 1 Montserrat U20 1-0
06:30 เปอร์โตริโก (ยู 20) 4 - 2 หมู่เกาะเคย์แมน ยู20 1-0
08:30 นิการากัว ยู20 2 - 0 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ยู 20) 1-0

เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Carioca

01:00 อเมริกาโน่ อาร์เจ(N) 1 - 2 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 0-1
01:00 โนว่า อีกูอาคุ 2 - 2 อเมริกา อาร์เจ 1-1

เมื่อคืนบอล บราซิล คัพ

01:30 Lagarto 1 - 0 โวลตา เรดอนดา 0-0
05:15 เบาวิสต้า อาร์เจ 0 - 2 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0-1
05:15 เอสซี เปซานดูปารา 1 - 1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-1
07:30 เนาติโก (พีอี) 1 - 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1-0
07:30 โอเอสเต้ 1 - 1 ซิเอร่า 1-1

เมื่อคืนบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 1 - 0 พลาซ่า โคโลเนีย 0-0

เมื่อคืนบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่(N) 2 - 2 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 1-2
05:15 ซีเอ ฮูราแคน 1 - 1 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-1
07:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 0 - 0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-0

เมื่อคืนบอล Recopa Sudamericana

08:30 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล(N) 2 - 2 ฟลาเมงโก 1-0

เมื่อคืนบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

19:50 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 3 - 2 อัล ดาฮัม 1-1

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 บิดเวสท์ วิทซ์ 2 - 2 ไฮแลนด์ส พาร์ค 1-1
00:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 2 - 1 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1-1

เมื่อคืนบอล กาตาร์ ลีก

20:45 อัล ชาฮานียา(N) 0 - 0 อัล อราบี 0-0
22:55 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 1 - 1 อัล การาฟา 0-0

เมื่อคืนบอล คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

08:00 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 2 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0-1
08:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2 - 2 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-2
10:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 1 - 1 คลับ อเมริกา 0-0

เมื่อคืนบอล คูเวต อิมมิเรต คัพ

20:55 คาซม่า 2 - 1 อัล นาสเซอร์ 1-1

เมื่อคืนบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 กัวดาลูเป เอฟซี 1 - 0 ซานโตส เด กัวปิเลส 0-0

เมื่อคืนบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 เลเวส 1 - 3 วอร์ทติ้ง 1-1

เมื่อคืนบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

01:00 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 3 - 5 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 0-3
02:00 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 1 - 3 Jaen Paraiso Interior Futsal 0-3
02:00 O Parrulo Ferrol Futsal 3 - 2 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 1-2
02:30 เลบันเต(ฟุตซอล) 7 - 5 Xota Magna Gurpea Futsal 4-3
03:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 5 - 1 คอร์โดบา(ฟุตซอล) 1-0

เมื่อคืนบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

20:00 สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) 5 - 1 อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) 2-1

เมื่อคืนบอล โคลอมเบีย โคปา คัพ

02:00 เรอัล ซานตานเดร์ 1 - 1 คอร์ตูลัว 0-0
03:30 เวลเลดูปา เอฟซี 0 - 2 เดปอร์เตส ควินดิโอ 0-1
06:00 Universitario de Popayan 0 - 0 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0-0
08:05 ยูเนียน แมกดาเลนา 3 - 0 โบโกตา เอฟซี 1-0

เมื่อคืนบอล บาห์เรนคิงส์คัพ

23:30 อัล ริฟฟา 0 - 2 อัล ฮัดด์ 0-1

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียสตรีลีก

15:30 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) 0 - 4 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) 0-2

เมื่อคืนบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:30 อัล-นาดห์ฮา 3 - 1 Al-Taqdom 2-0

เมื่อคืนบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

02:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(N) 1 - 1 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 1-0

เมื่อคืนบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

01:00 เมลียา ซีดี 0 - 1 รีล เจน 0-0
01:30 ยูดี อัลคูเดีย 1 - 2 ลัวเซเตนเซ่ 0-1
22:30 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 0 - 3 มัล เมนอร์ 0-2

เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1

07:30 กัวรานี่ ซีอี 2 - 0 Pacajus 0-0

เมื่อคืนบอล บราซิล Pernambucano League

06:00 วิตอเรีย พีอี 1 - 1 เปโตรลิน่า พีอี 0-0
06:00 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 0 - 2 ซานตา ครูซ พีอี 0-1

เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

06:00 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 3 - 0 ยูอาร์ที เอ็มจี 1-0

เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonat Potigurar

06:40 เอบีซี อาร์เอ็น 2 - 2 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 1-1

เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Paraibano

06:15 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0 - 1 โบตาโฟโก้ พีบี 0-1

เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

05:30 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0 - 2 บาเฮีย บีเอ 0-1

เมื่อคืนบอล โคปา Libertadores U20

04:00 Danubio U20(N) 1 - 1 มิลเลียนนาริออส(ยู 20) 0-0
06:15 ริเวอร์เพลท(ยู 20)(N) 1 - 0 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(ยู 20) 0-0

เมื่อคืนบอล Egypt Premier League

19:30 Biyala SC 0 - 3 Abo Qair Semads 0-1

เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินา คัพ

06:10 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 1 - 2 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 0-2
07:45 สปอร์ติโว เพนาโรล(N) 4 - 1 Desamparados 2-1

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

01:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 3 - 3 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 2-1

เมื่อคืนบอล Qatar League Division 2

00:00 อัล-เมไซเมียร์ เอสซี 2 - 0 Al Nasa(QAT) 1-0

เมื่อคืนบอล ENG UD1

02:45 วอคโซป ทาวน์ 0 - 2 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 0-1

เมื่อคืนบอล

17:15 โซบ อาฮาน(ยู 23) 9 - 0 Neshat Sari U23 4-0
17:25 พาร์ส โจโนบิ แจม(ยู 23) 1 - 0 ราฟซานจาน(ยู 23) 0-0

เมื่อคืนบอล Arab Cup U20

18:45 คูเวต(ยู 20)(N) 0 - 0 อิรัก (ยู20) 0-0
18:45 จิบูตี (ยู 20)(N) 0 - 6 โมร็อคโก (ยู 20) 0-2
21:50 มอริเตเนีย (ยู20)(N) 0 - 1 ตูนิเซีย ยู20 0-0
22:00 มาดากัสการ์ (ยู 20)(N) 4 - 5 บาห์เรน (ยู 20) 2-3

เมื่อคืนบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

22:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 2 - 3 โนวาลิ(ฟุตซอล) 1-0

เมื่อคืนบอล Al Kass ฟุตบอลนานาชาติ

20:45 ปารีส แซงแชแมง (ยู 17)(N) 5 - 0 Zenit St. Petersburg U17 2-0
23:15 เรอัล มาดริด (ยู 17)(N) 7 - 0 คาชิว่า เรย์โซล (ยู 17) 4-0

เมื่อคืนบอล กระชับมิตร

16:00 เวลส์ ยู16(N) 1 - 1 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) 1-0
17:00 โมร็อกโก (ญ)(N) 5 - 0 Mauritania Women 0-0
18:00 โครเอเชีย(ยู 19) 1 - 1 ออสเตรีย(ยู 19) 1-0
19:20 ตูนิเซีย (ญ) 1 - 1 แอลจีเรีย (ญ) 1-1
20:00 มอนเตเนโกร (ยู 16) 0 - 3 รัสเซีย (ยู 16) 0-0
21:30 เบลเยียม(ยู 19) 2 - 0 ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) 1-0

เมื่อคืนบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 1 - 5 ไฮเดอราบัด 1-3

เมื่อคืนบอล กานาพรีเมียร์

22:00 King Faisal Babes 1 - 1 ออลสตาร์ส 0-1
22:00 Bechem United 2 - 1 Liberty Professionals 2-0
22:00 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 0 - 1 Berekum Chelsea 0-0

เมื่อคืนบอล BRA SE

01:30 Dorense SE 1 - 1 คอนฟิแองก้า 0-0

เมื่อคืนบอล บราซิล Brasiliense DF 1

01:40 Ceilandense 1 - 2 เรอัล เอฟซี 1-2
05:30 เอเอ ลูเซียเนีย 2 - 3 บราซิลเลีย 1-2
06:00 เอสอี ตู กาม่า 3 - 0 Sociedade Esportiva Unai DF 0-0

เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 เดปอร์ติโบ มูนิซ(N) 0 - 2 Deportivo Paraguayo 0-2

เมื่อคืนบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

08:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 1 - 1 ซานฟานซิสโก เอฟซี 0-1
08:00 คอสตา เดล เอสเต 1 - 0 Atletico Chiriqui 0-0

เมื่อคืนบอล มาลีคัพ

01:00 Calcio AC 0 - 8 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 0-5
22:59 Centre Salif Keita 2 - 3 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 2-2

เมื่อคืนบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:30 บังกลาเทศ โปลิสคลับ 1 - 1 พสุนธรา คิงส์ 0-0
19:30 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 0 - 0 เชค รัสเซล เคซี 0-0

เมื่อคืนบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:15 เอฟซี เครย์ 1 - 2 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 0-0
02:00 เรติงเกน เอสวี 1 - 2 เอฟซี คลีฟ 1-0

เมื่อคืนบอล คอสตาริกา 2.Liga

03:00 เอดี การ์ตาเกนา 0 - 1 AD Cofutpa 0-0
03:00 Municipal Garabito 0 - 0 Escazucena 0-0
04:00 ซีดี บาริโอเม็กซิโก 2 - 0 เอดี การ์เมลิต้า 0-0
04:00 Futbol Consultants Moravia 3 - 1 Puerto Golfito 1-0
04:00 Municipal Turrialba 3 - 4 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 2-3
04:00 Santa Ana 0 - 0 ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด 0-0
07:00 พันตาเรนนัส 1 - 2 Guanacasteca 1-0
09:00 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 2 - 0 เอดี ซานตา โรซ่า 1-0

เมื่อคืนบอล กัวเตมาลา D2

04:00 คลับ ออโรร่า 1 - 0 Capitalinos FC 0-0

เมื่อคืนบอล ปานามา Reserve League

05:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves 2 - 1 ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 1-1
05:00 Costa Del Este Reserves 1 - 0 Atletico Chiriqui Reserves 0-0

เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินา Torneo B

03:00 CSD Fontana 2 - 1 Libertad de Charata 2-0

เมื่อคืนบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

02:45 คลิฟตันวิลล์(สำรอง) 5 - 2 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 3-1
02:45 ลินฟีลด์(สำรอง) 4 - 1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1-0

เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

03:00 คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) 8 - 1 Real Pilar Reserves 3-1
03:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 2 - 2 General Lamadrid Reserves 1-2
19:00 CA Ituzaingo Reserves 0 - 1 ลูจัน (สำรอง) 0-0
19:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 1 - 0 บียา ดาลมิเน(สำรอง) 1-0
19:00 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 3 - 1 เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 2-0
19:05 ออล บอยส์(สำรอง) 1 - 1 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 0-1

เมื่อคืนบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2

17:00 ซาบาห์ 2 0 - 1 ซาเบล 2 0-1
17:00 เอฟซี อาจซู 0 - 3 คาราบาจโลคบาตัน 0-0
19:30 คาราบัค 2 5 - 0 ซีร่า เอฟเค 2 2-0

เมื่อคืนบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

02:30 ยูโรปาพอยต์ 3 - 1 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 1-0

เมื่อคืนบอล อิสราเอล C ลีก

23:30 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 2 - 2 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 2-2

เมื่อคืนบอล

18:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 1 - 1 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 1-0
19:00 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 1 - 1 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 0-1
22:00 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 2 - 2 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 1-2

เมื่อคืนบอล

13:00 จูฮู สปาร์ค 1 - 4 ทารัน สปอร์ติ้ง 1-2
13:15 AIM 2 - 5 Young Physiques Union 1-4
15:20 เอ็มเอสโปลิศ 2 - 0 เซ็นจูรี่ เรยอน เอฟซี 1-0
15:40 Southern Sporting Union 2 - 0 Sagolband United 1-0
17:15 Mumbai Strikers 3 - 0 Sellebrity 2-0

เมื่อคืนบอล

02:45 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 2 - 7 ไบรท์ตัน แอนด์โฮฟอัลเบี้ยน ซี 0-4

เมื่อคืนบอล Russian FNL cup

15:00 โรเตอร์ โวลโกกราด(N) 1 - 2 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-0
17:45 รัสเซีย(ยู 20)(N) 2 - 3 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-2
20:30 เอฟเค คิมกี้(N) 1 - 1 เฟเคิล 0-0
23:15 เอฟเค อูราล-2(N) 2 - 1 โรดิน่า มอสโก 1-0

เมื่อคืนบอล

16:00 แอตเลติโก้ โกลกาตา (สำรอง) 2 - 1 Punjab FC Reserves 1-1
16:00 โมฮัมเมดัน เอสซี 4 - 0 เชนไนยิน 2 1-0

เมื่อคืนบอล

20:10 MYDA FC 4 - 0 Bukedea TC FC 0-0

เมื่อคืนบอล

06:00 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 1 - 2 4 de Julho 1-2
06:15 สปาร์ตา ทีโอ 0 - 2 Araguacema TO 0-1
06:15 เปง ฮาเวียร์ 2 - 2 อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี 0-0
07:15 EC Aguia Negra 2 - 1 Aquidauanense 0-0

เมื่อคืนบอล

02:00 F.C. Nouadhibou 2 - 1 King Nouakchott 1-0

เมื่อคืนบอล

06:00 ฮุสตัน ไดนาโม(N) 4 - 0 รีล ซอลต์ เลค 0-0
08:30 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส(N) 1 - 1 โคลัมบัส ครูว์ 0-1
09:00 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 2 - 1 แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-0

เมื่อคืนบอล

21:45 อัล ชาบับ(โอมาน) 1 - 1 Salalah 1-1

เมื่อคืนบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

01:30 TuS Osdorf 2 - 3 อัลโตน่า 93 0-1

เมื่อคืนบอล

16:00 Chinland 3 - 1 University FC 3-0
16:00 Yaw Myay FC 3 - 4 ซิลเวอร์ สตาร์ 2-1

เมื่อคืนบอล

04:00 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 3 - 0 Chichigalpa FC 1-0
08:00 Diriangen 4 - 2 FC Esteli 1-1
08:25 ยูเวนตุส มานากัว 6 - 0 Mina FC 2-0

เมื่อคืนบอล

22:59 เอฟซี เมดินา 3 3 - 3 ASC Entente Sebkha 0-3

เมื่อคืนบอล

23:30 บอมบาด้าเอฟซี 0 - 2 Immigration FC 0-1
23:30 Samger FC 0 - 0 SK East BI 0-0
23:30 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 0 - 0 Latrikunda Utd 0-0

เมื่อคืนบอล

00:15 Tallinna JK Legion U19 10 - 0 เลวาเดีย ทัลลินน์(ยู 19) 8-0

เมื่อคืนบอล 20/02/2563

เมื่อคืนบอล Al Kass ฟุตบอลนานาชาติ
เมื่อคืนบอล Arab Cup U20
เมื่อคืนบอล BRA SE
เมื่อคืนบอล Egypt Premier League
เมื่อคืนบอล ENG UD1
เมื่อคืนบอล Qatar League Division 2
เมื่อคืนบอล Recopa Sudamericana
เมื่อคืนบอล Russian FNL cup
เมื่อคืนบอล กระชับมิตร
เมื่อคืนบอล กระชับมิตร คัพ
เมื่อคืนบอล กรีซ คัพ
เมื่อคืนบอล กัวเตมา ลาลีกา
เมื่อคืนบอล กัวเตมาลา D2
เมื่อคืนบอล กาตาร์ ลีก
เมื่อคืนบอล กานาพรีเมียร์
เมื่อคืนบอล คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก
เมื่อคืนบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20
เมื่อคืนบอล คอสตาริกา 2.Liga
เมื่อคืนบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล คูเวต อิมมิเรต คัพ
เมื่อคืนบอล โคปา Libertadores U20
เมื่อคืนบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า
เมื่อคืนบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส
เมื่อคืนบอล โคลอมเบีย โคปา คัพ
เมื่อคืนบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่
เมื่อคืนบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล ซาอุดีอาระเบียลีก
เมื่อคืนบอล ไซปรัส คัพ
เมื่อคืนบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
เมื่อคืนบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
เมื่อคืนบอล บราซิล Brasiliense DF 1
เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonat Potigurar
เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Carioca
เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1
เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1
เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Paraibano
เมื่อคืนบอล บราซิล Pernambucano League
เมื่อคืนบอล บราซิล คัพ
เมื่อคืนบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล บาห์เรนคิงส์คัพ
เมื่อคืนบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal
เมื่อคืนบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
เมื่อคืนบอล ปานามา Reserve League
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
เมื่อคืนบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
เมื่อคืนบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
เมื่อคืนบอล มาลีคัพ
เมื่อคืนบอล เม็กซิโก โคปา
เมื่อคืนบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
เมื่อคืนบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
เมื่อคืนบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
เมื่อคืนบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
เมื่อคืนบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
เมื่อคืนบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล สเปน ลาลีกา 2
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียสตรีลีก
เมื่อคืนบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
เมื่อคืนบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
เมื่อคืนบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2
เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินา Torneo B
เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินา คัพ
เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
เมื่อคืนบอล อินเดียซูเปอร์ลีก
เมื่อคืนบอล อิสราเอล C ลีก
เมื่อคืนบอล อิสราเอล Leumit ลีก
เมื่อคืนบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
เมื่อคืนบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
เมื่อคืนบอล ฮังการี คัพ



เมื่อคืนบอลAl Kass ฟุตบอลนานาชาติ, Arab Cup U20, BRA SE, Egypt Premier League, ENG UD1, Qatar League Division 2, Recopa Sudamericana, Russian FNL cup, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, กานาพรีเมียร์, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต อิมมิเรต คัพ, โคปา Libertadores U20, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย โคปา คัพ, จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบียลีก, ไซปรัส คัพ, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Pernambucano League, บราซิล คัพ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บาห์เรนคิงส์คัพ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, มาลีคัพ, เม็กซิโก โคปา, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ไอซ์แลนด์ลีกคัพ, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮังการี คัพ,