บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

เซียน ส เต็ ป 06/03/2564

เซียน ส เต็ ป อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:10 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า รอ ซีเอ พลาเทนเซ่
03:10 ซาร์เมียนโต้ รอ ทัลเลเรส กอร์โดบา
05:20 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ รอ อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า
05:20 ลานุส รอ แอดเลติโก ทูคูแมน
07:30 ซาน ลอเรนโซ่ รอ ซีเอ ฮูราแคน

เซียน ส เต็ ป ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

44วินาที ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0 - 0 สตวร์มกราซ -
43วินาที ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1 - 1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ -
44วินาที เรนดอร์ฟ อัลทัช 0 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ -

เซียน ส เต็ ป จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

73 วินาที เคเอเอส ยูเปน 3 - 3 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2-2
00:30 วาสแลนด์ บีเวเรน รอ เบียรส์ชอทวิลริค
02:45 รอแยล อันท์เวิร์พ รอ คอร์ไทรจ์

เซียน ส เต็ ป โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

21:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2 - 2 เลเชีย กอเดนซ์ 1-1
14วินาที ซาเกลบี้ ลูบิน 0 - 0 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก -
02:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา รอ คราโคเวีย คราคอฟ

เซียน ส เต็ ป บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0 - 1 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0-0
21:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1 - 1 สตุ๊ตการ์ต 0-0
21:30 ไฟร์บวร์ก 0 - 3 แอร์เบ ไลป์ซิก 0-1
21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 2 - 1 เอาก์สบวร์ก 0-1
21:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 2 - 1 โวล์ฟสบวร์ก 2-1
00:30 ไบเอิร์นมิวนิก รอ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

เซียน ส เต็ ป บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 1 ฮันโนเวอร์ 96 0-1
19:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1 - 2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1-1
19:00 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0 - 0 ซังค์ เพาลี 0-0

เซียน ส เต็ ป รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 2 - 0 เทเลค กรอซนี่ย์ 1-0
20:30 โรเตอร์ โวลโกกราด 0 - 0 เอฟเค คิมกี้ 0-0
40วินาที เอฟเค รอสตอฟ 0 - 0 เอฟเค โซชิ -

เซียน ส เต็ ป เค-ลีก

12:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-0
14:30 กวางจู เอฟซี 0 - 1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-1
14:30 อินชอนยูไนเต็ด 2 - 1 แดกู เอฟซี 2-1
17:00 แกงวัน เอฟซี 1 - 3 โปฮัง สตีลเลอร์ 1-0

เซียน ส เต็ ป ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

58 วินาที เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 3 - 0 วีวีวี เวนโล 3-0
00:45 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด รอ วิลเลม 2
02:00 เอสซี ฮีเรนวีน รอ เอดีโอ เดน ฮาก
03:00 อาร์เคซี วาลไวก์ รอ อูเทร็คท์

เซียน ส เต็ ป ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

20:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 4 - 1 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 2-0
58 วินาที โวเลนดัม 2 - 1 โรด้า เจซี 2-1

เซียน ส เต็ ป ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

57 วินาที ปอร์ติโมเนนเซ่ 3 - 0 ซีดี ทอนเดลา 2-0
01:00 กิล วิเซนเต้ รอ ปอร์โต้
03:30 เบาวิสต้า เอฟซี รอ ฟามาลิเคา

เซียน ส เต็ ป เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:05 เอฟซี โตเกียว 3 - 2 เซเรโซ โอซาก้า 0-1
12:05 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 1 วิสเซล โกเบ 0-0
12:05 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 2 - 2 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-0
12:15 เวกัลตา เซนได 1 - 5 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-4
13:05 สากัน โตสู 2 - 0 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-0
13:05 โยโกฮามา เอฟซี 1 - 2 โออิตะ ตรินิต้า 1-2
14:00 คาชิว่า เรย์โซล 2 - 1 โชนัน เบลมาเร่ 1-1
14:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 0 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-0

เซียน ส เต็ ป ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:15 ยัง บอยส์ รอ วาดุซ
02:30 เซอร์เวตต์ รอ บาเซิ่ล

เซียน ส เต็ ป พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

85 วินาที มาเธอร์เวลล์ 3 - 1 ลิฟวิงสตัน 1-0
86 วินาที อเบอร์ดีน 0 - 0 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-0
84 วินาที รอสส์ เคาน์ตี้ 3 - 2 คิลมาร์น็อค 1-1
86 วินาที กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 3 - 0 เซนต์ เมียร์เรน 2-0
89 วินาที เซนต์ จอห์นสโตน 1 - 0 ฮิเบอร์เนี่ยน 1-0

เซียน ส เต็ ป ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 เดนิซลิสปอร์ 3 - 2 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 2-1
45วินาที เบซิคตัส เจเค 1 - 0 กาเซียนเท็ป B.B. -

เซียน ส เต็ ป ลาลีกา สเปน

20:00 เรอัล บายาโดลิด 2 - 1 เกตาเฟ่ 2-1
75 วินาที เอลเช่ 1 - 0 เซบีย่า 0-0
00:30 คาดิส รอ เออิบาร์
03:00 โอซาซูน่า รอ บาร์เซโลน่า

เซียน ส เต็ ป กรีซ เนชั่นแนล A

20:00 โอเอฟไอ เครเต้ 2 - 3 เออีแอล ลาริซ่า 1-1
67 วินาที พีเออี อโตรมิตอส 1 - 0 แอสเตราส ตริโปลิส 1-0
00:30 พาส เจียนนิน่า รอ พานาธิไนกอส

เซียน ส เต็ ป สเปน ลาลีกา 2

88 วินาที เรอัล ซาราโกซ่า 1 - 0 เตเนริเฟ่ 1-0
00:15 ลาส พัลมาส รอ ราโย่ บาเยกาโน่
00:15 เลกาเนส รอ คาสเตลล่อน
02:30 อัลบาเซเต้ รอ ยูดี โลโกรนเยส

เซียน ส เต็ ป กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

21:00 สเปเซีย 1 - 1 เบเนเวนโต้ 0-1
00:00 อูดิเนเซ่ รอ ซัสเซาโล่
02:45 ยูเวนตุส รอ ลาซิโอ

เซียน ส เต็ ป อังกฤษ ดิวิชั่น 2

20:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 4 - 0 เลย์ตัน โอเรียนท์ 3-0
85 วินาที โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 2 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-1
86 วินาที สตีฟเนจ โบโรห์ 1 - 0 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-0
86 วินาที ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 0-0
85 วินาที กริมสบี้ ทาวน์ 1 - 2 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1-1
86 วินาที เชลแน่ม ทาวน์ 3 - 2 พอร์ทเวล 2-0
88 วินาที แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-0
85 วินาที ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1-1
86 วินาที โอลด์แฮม แอทเลติก 0 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-0
89 วินาที บาร์โรว์ 2 - 0 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
85 วินาที เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0 - 0 วอลซอลล์ 0-0
83 วินาที มอร์แคมบ์ 3 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 2-0

เซียน ส เต็ ป พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30 เบิร์นลี่ย์ 1 - 1 อาร์เซน่อล 1-1
86 วินาที เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0 - 2 เซาแธมป์ตัน 0-1
00:30 แอสตัน วิลล่า รอ วูล์ฟแฮมป์ตัน
03:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน รอ เลสเตอร์ ซิตี้

เซียน ส เต็ ป แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:30 วัดฟอร์ด 1 - 0 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-0
85 วินาที บาร์นสลีย์ 1 - 0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-0
84 วินาที เร้ดดิ้ง 2 - 0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-0
83 วินาที สวอนซี ซิตี้ 1 - 0 มิดเดิลสโบรห์ 1-0
81 วินาที บริสตอล ซิตี้ 0 - 2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0-2
85 วินาที เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 - 1 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-1
83 วินาที นอริช ซิตี้ 3 - 0 ลูตัน ทาวน์ 2-0
80 วินาที สโต๊ค ซิตี้ 2 - 0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0
84 วินาที โคเวนทรี ซิตี้ 1 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1-0
86 วินาที มิลล์วอลล์ 0 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-1

เซียน ส เต็ ป ลีกวัน อังกฤษ

20:00 จิลลิ่งแฮม 3 - 1 อิปสวิช ทาวน์ 1-0
86 วินาที แบล็คพูล 1 - 0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0
88 วินาที ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0 - 2 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-1
85 วินาที แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 2 - 1 สวินดอน ทาวน์ 2-1
87 วินาที ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 2 - 1 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-0
82 วินาที เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 2 - 0 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-0
83 วินาที วีแกน แอธเลติก 3 - 0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-0
83 วินาที ฮัลล์ ซิตี้ 2 - 0 บริสตอล โรเวอร์ส 1-0
85 วินาที ลินคอล์น ซิตี้ 3 - 0 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-0
83 วินาที นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 4 - 1 พอร์ทสมัธ 4-0
82 วินาที อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
83 วินาที ซันเดอร์แลนด์ 2 - 0 โรชเดล 2-0

เซียน ส เต็ ป อิตาลี เซเรีย บี

20:00 โคเซนซ่า 1914 1 - 2 โฟรซิโนเน่ 1-1
20:00 เครโมเนเซ่ 0 - 1 ซาแลร์นิตาน่า 0-1
20:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0 - 0 อัสโคลี่ 0-0
20:00 เปสคารา 0 - 1 สปอล 0-1
20:00 ปิซ่า 0 - 0 เรจจิน่า 0-0
87 วินาที เอซี เวนิช 0 - 1 เบรสชา 0-1
00:00 มอนซ่า 1912 รอ ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี

เซียน ส เต็ ป กระชับมิตร คัพ

10:00 East Kew FC รอ Seaford United
10:00 ลอนเซสตัน ซิตี้ รอ คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส
10:00 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด(N) 1 - 3 นิวทาวน์อีเกิลส์ 1-2
10:00 Kingborough Lions (w) รอ Clarence Zebras (w)
10:05 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 4 - 0 โฮบาร์ทซีบรา 3-0
10:10 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 6 - 1 Clarence Zebras Reserves 3-0
11:15 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 3 - 1 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 2-0
11:30 Lions FC U23 รอ Gold Coast Knights U23
11:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค รอ โครย์ดอน คิงส์
11:30 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี รอ เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท
11:30 เมโทรสตาร์ เอสซี รอ อดิไลเด้วิคตอรี่
11:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี รอ มอดบูรี่ เจ็ท
12:30 โฮบาร์ต ใต้ รอ เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี
12:30 Olympia Warriors FC (w) รอ Taroona (w)
13:00 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี รอ ทารูนา
13:45 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) รอ Sunshine Coast Wanderers (W)
13:45 Modbury Vista SC 2 - 1 Northern Demons 0-0
15:00 Glenorchy Knights Reserves รอ บีช ซิตี้
15:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ รอ สมอร์กอน เอฟซี
16:00 ฮอนก้าเอสพู รอ พีเค-35 วานตา
16:00 สคีด ออสโล รอ กเจลแซส
17:00 ดินาโม เบรสต์ รอ โวลิน ลุตส์ค
17:00 ฮิลลิร็อด รอ เอฟเค 2000
18:00 ริก้า เอฟซี รอ เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
18:00 ฮามคาม รอ เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
18:00 บรอนชอยจ์ รอ เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์
19:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา รอ บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
19:00 ชามนิตเซอร์ รอ วีเอฟบีเออร์บัค
19:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 2 - 1 ไอเอฟ ซิลเวีย 1-1
19:00 ทอร์น ไอเอฟ 3 - 2 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 2-1
19:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) รอ เยอร์การ์เด้น (ญ)
19:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล รอ สตรอมเมน
19:00 ออร์ไกร์ท 0 - 2 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0-1
19:00 ควิด ฮอลเด้น รอ ไอสโวล์ด TF
19:00 โรเซนบอร์ก รอ ออด เกรนแลนด์
19:00 สตาเบ็ค (ญ) รอ โคลบอทน์ (ญ)
19:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ รอ วาร์นาโม
19:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ รอ วาปรัส ปาร์นู
19:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 5 - 0 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 2-0
19:00 มิดเดลฟาร์ท รอ เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด
19:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 0 - 3 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-1
19:30 เอฟซี โกเมล รอ เอฟซี มูรอม
19:45 คูพีเอส 5 - 1 ยาโร 0-1
20:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ รอ เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
20:00 คองสวิงเกอร์ รอ เฟรม ลาวิค
20:00 ลิงโคปิ้ง (ญ) รอ เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 โรสกิลด์ รอ เอบี โคเปนฮาเกน
20:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ รอ สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
20:00 ไวกิ้ง เอฟเค รอ เอสเค บรานน์
20:00 ซานเดฟยอร์ด รอ โกรลุด
20:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด รอ ดันดาล์ค
21:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ รอ ไนโคบิ้ง เอฟซี
21:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) รอ อโวลเนส (ญ)
21:00 FC Treaty United (w) รอ คอร์ก ซิตี้(ญ)
21:00 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ คอร์ก ซิตี้
21:30 Saku Sporting รอ เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
22:00 BK Hacken (W) รอ วิทสโจ จีไอเค (ญ)
00:00 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ รอ ลองฟอร์ด ทาวน์
03:30 Argentino Mendoza (W) รอ Lujan (W)
04:00 Tela FC รอ Bucaneros FC
04:30 Parrillas One รอ CA Independiente Siguatepeque

เซียน ส เต็ ป เฟรนซ์ คัพ

20:15 GFA Rumilly Vallieres 1 - 1 อานซี 1-0
20:15 Saint-Louis Neuweg 0 - 2 เซอด็อง 0-0
20:15 Olympique Ales 1 - 2 มงต์เปลลิเย่ร์ 1-1
20:15 เรด สตาร์ 93 3 - 2 ล็องส์ 1-1
57 วินาที วาล็องเซียนส์ 0 - 2 เม็ตซ์ 0-2
57 วินาที เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 0 - 0 ลอริยองต์ 0-0
58 วินาที โซเมอร์ โอเอล 2 - 1 Inzinzac Montagnarde 1-1
00:45 โอลิมปิก ลียง รอ โซโชซ์
03:10 แบรสต์ รอ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง

เซียน ส เต็ ป สวีเดน คัพ

19:00 โอเรโบร 2 - 2 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-1
19:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 3 - 1 ไอเอฟ ลอดด์ 2-1
19:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 3 - 0 จีเอไอเอส 1-0
19:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 4 - 1 ฮาล์มสตัด 1-1
21:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 2 - 0 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1-0
21:00 เอล์ฟส์บอร์ก 3 - 2 ฟัลเค่นเบิร์ก 1-0
45วินาที ไอเค บราเก้ 0 - 0 ยูเมีย เอฟซี -
45วินาที เยอร์การ์เด้น 3 - 1 คัลมาร์ -

เซียน ส เต็ ป พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00 มัคคาบี้ เนทันย่า 1 - 0 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-0
00:50 มัคคาบี้ ไฮฟา รอ มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า

เซียน ส เต็ ป ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

19:00 เอฟซี มาริอูพอล 0 - 1 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-1
85 วินาที โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0 - 1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-1

เซียน ส เต็ ป วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:15 เอฟซี ธูน รอ เอสซี เครียนส์

เซียน ส เต็ ป โรมาเนีย ดิวิชั่น1

19:30 ซีเอส คราอิโอว่า 1 - 0 โบโตซานี่ 1-0
02:30 ยูทีเอ อารัด รอ ซีเอฟอาร์ คลูจ์

เซียน ส เต็ ป เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

20:00 เอสเบิร์ก 2 - 0 เฟรมัด อเมเจอร์ 0-0
21:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 2 - 0 โคลดิ้ง 0-0

เซียน ส เต็ ป ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

20:30 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 3 - 2 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1-1

เซียน ส เต็ ป ตุรกี 2 Ligi A

17:30 บันไดมาสปอร์ 2 - 2 อัลตินอร์ดู 0-1
20:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1 - 1 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1-0
45วินาที ซัมซั่นสปอร์ 0 - 2 อดาน่า เดมิร์สปอร์ -

เซียน ส เต็ ป พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

20:00 อาร์ดา 1 - 0 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-0
57 วินาที ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0 - 0 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-0

เซียน ส เต็ ป สโลวาเกีย ลิกา 1

20:30 เทรนซิน 2 - 0 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-0
20:30 สโลวาน บราติสลาวา 3 - 1 ดูนาจสก้า สเตรด้า 2-1
20:30 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1 - 0 เอสเคเอฟซีเรด 1-0
20:30 เอฟเค เซนิก้า 1 - 1 Sokol Dolna Zdana 0-1
20:30 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 3 - 2 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 3-1
20:30 ซีมปิน ไมชาโลวี 1 - 0 นิตร้า 0-0

เซียน ส เต็ ป โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0 - 0 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0-0
39วินาที ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1 - 0 วาร์เท็กซ์ -

เซียน ส เต็ ป พรีเมียร์ลีก เวลส์

21:30 แกลร์นาร์ฟอน 2 - 2 อเบอรี่สวิธทาวน์ 0-1
21:30 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 2 - 1 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1-1
21:30 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0 - 1 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0-1
21:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1 - 0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-0
21:30 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 0 - 1 เพนนี่บอนท์เอฟซี 0-1
00:00 เดอะ นิว เซนต์ส รอ บาลา ทาวน์

เซียน ส เต็ ป ลีกา 1 ฮังการี

45วินาที ปาคซิ เซ 0 - 1 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ -
01:30 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ รอ อูจเปสต์

เซียน ส เต็ ป ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:00 ไพรบราม 0 - 2 สโลวาน ลิเบอเรช 0-0
85 วินาที เทปลิเซ่ 3 - 1 โอปาว่า 1-1
86 วินาที ฟาสตาฟ ซลิน 0 - 0 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-0
00:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น รอ ซิกม่า โอโลมุช

เซียน ส เต็ ป เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:45 Jeunesse Molenbeek รอ KMSK Deinze

เซียน ส เต็ ป เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:40 พูอีบลา 1 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-1
06:00 อัตลาส รอ เอฟซี ฮัวเรซ
08:00 คลับ อเมริกา รอ คลับ เลออน
08:00 มอนเทอร์เรย์ รอ กัวเรตาโร่ เอฟซี

เซียน ส เต็ ป คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

82 วินาที เชสเตอร์ฟิลด์ 3 - 0 เยโอวิล ทาวน์ 0-0
88 วินาที ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1 - 2 บอร์แฮม วู๊ด 0-1
88 วินาที อีสต์ไลก์ 1 - 2 บรอมลีย์ 0-0
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ รอ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
87 วินาที โซลิฮัลล์ มอร์ 1 - 1 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0-1
89 วินาที ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0 - 1 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-1
87 วินาที วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 2 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-0
87 วินาที เวย์เม้าท์ 1 - 0 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1-0
88 วินาที วอคกิ้ง 2 - 0 คิงส์ ลินน์ 1-0
00:20 ซัตตั้น ยูไนเต็ด รอ เร็กซ์แฮม

เซียน ส เต็ ป สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

87 วินาที อัลลัว แอทเลติค 1 - 1 อินเวอร์เนสส์ 1-1
86 วินาที อาร์บรอท 2 - 4 ควีน ออฟ เซาธ์ 2-3
88 วินาที ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2 - 1 ดันดี 1-0
89 วินาที กรีน็อค มอร์ตัน 0 - 2 อายร์ ยูไนเต็ด 0-0

เซียน ส เต็ ป สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 ควีนส์ ปาร์ค รอ เอลจิน ซิตี้

เซียน ส เต็ ป โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:00 วิเซล่า 2 - 0 ซีดี มาฟรา 0-0

เซียน ส เต็ ป ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 เออีพี ปาฟอส 1 - 1 อโปเอล นิโคเซีย 0-0
15วินาที โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0 - 0 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี -

เซียน ส เต็ ป พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

90 วินาที ครูซาเดอร์ 0 - 2 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0-2
89 วินาที ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 2 - 3 โคเลอไรน์ 1-1
87 วินาที ลินฟีลด์ เอฟซี 1 - 0 คลิฟตันวิลล์ 0-0
89 วินาที พอร์ทาดาวน์ 4 - 1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 2-0
00:30 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด รอ ลาร์นเอฟซี

เซียน ส เต็ ป ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:45 ไอโอนิกอส 1 - 1 สโกดา ซานธี 0-0

เซียน ส เต็ ป แอฟริกันแชมป์เยาวชน

03:00 กานา (ยู 20)(N) รอ ยูกันดา (ยู 20)

เซียน ส เต็ ป บราซิล Campeonato Paulista

02:30 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา รอ เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
05:00 เซาเปาโล รอ ซานโตส

เซียน ส เต็ ป บราซิล Campeonato Carioca

04:00 มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ(N) รอ ฟลาเมงโก
07:05 โวลตา เรดอนดา รอ วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)

เซียน ส เต็ ป แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

21:00 เอเอสโอ ชเลฟ 2 - 3 เอเอส เอน เอ็มลิล่า 0-2
21:00 ปาราดัว เอซี 2 - 1 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 1-0
21:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา 0 - 1 เอ็มซี โอราน 0-0

เซียน ส เต็ ป ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

18:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 2 - 1 Hegelmann Litauen 1-0
20:00 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0 - 2 เนเวซิส 0-1

เซียน ส เต็ ป โปแลนด์ ลิกา 2

18:40 เอลเคเอสลอดซ์ 2 - 2 วิดซอว์ ลอดส์ 0-2
20:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0 - 2 โกลนิค เลชน่า 0-1
20:30 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 2 - 0 โคโรน่า คีลเซ่ 0-0
45วินาที ราดอมเมียร์ก ราดอม 0 - 1 โครบริ โกลกูฟว์ -

เซียน ส เต็ ป รัสเซีย ดิวิชั่น 1

16:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 1 - 1 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-0
17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1 - 3 เฟเคิล 1-0
18:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 1 - 0 เออทิช 1946ออมส์ 1-0
18:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 5 - 0 เชอตาโนโว มอสโก 4-0
18:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2 - 1 เวเลส 1-1
18:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1 - 4 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-2
18:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 1 - 1 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-0
19:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1 - 1 ทอม ทอมสค์ 1-0
20:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 5 - 1 ดินาโม บรีอันสค์ 2-1
20:00 ตอร์ปิโด มอสโก 1 - 2 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1-0
89 วินาที บัลติก้า 1 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 2 1-0

เซียน ส เต็ ป CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

20:00 อัล เมอร์รีคห์ 0 - 0 ซิมบ้า 0-0
20:00 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 1 - 2 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0-0
45วินาที ไกเซอร์ ชีฟ 1 - 0 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา -
พักครึ่ง พักครึ่ง Teunhueth FC 0 - 1 เอ็มซี แอลเจอร์ 0-1
44วินาที เอสเปรานซ์ เอสที 2 - 1 ซามาเล็ค -
02:00 เอล อาห์ลี รอ เอเอส วิต้า คลับ
02:00 วีแดด คาซาบลานก้า รอ โฮโรย่า เอซี

เซียน ส เต็ ป อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:15 บอสตัน ริเวอร์ รอ เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
06:15 ซีเอ เพนาโรล รอ ซีเอ ริเวอร์เพลท

เซียน ส เต็ ป สโลวีเนีย ลิกา 1

21:00 เอ็นเค มูรา 05 2 - 0 เอ็นเค อลูมินิจ 1-0
29วินาที เอ็นดี กอริก้า 1 - 1 มาริบอร์ -
01:30 เอฟซี โคเปอร์ รอ ดอมซาเล่

เซียน ส เต็ ป โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

05:30 อ็องเซ่ กัลดาส รอ เดปอร์ติโว กาลี
08:00 อากีลาส โดราดาส รอ อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน

เซียน ส เต็ ป ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:05 บริสแบน โรว์ 1 - 1 ซิดนีย์ เอฟซี 1-0
15:10 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 0 - 6 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-1

เซียน ส เต็ ป พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

18:30 กอล โกฮาร์ เอฟซี 0 - 0 เมส ราฟซานจาน 0-0
18:30 ไซปา 0 - 0 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0-0
18:30 ปาดิสเด เอฟซี 2 - 0 เพย์กัน 1-0
18:30 ซาแนท นาฟ 0 - 0 เพอร์เซโปลิส 0-0
19:00 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 2 - 1 นาซซาจี้ มาซานดาราน 2-1
19:00 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 1 - 6 เซปาฮัน 1-2
21:00 ซบ อฮัน 2 - 0 แมชชีน ซาซี่ 1-0
21:00 เอสเตกฮลัล 1 - 0 ฟูแลด ครูเซสตัน 0-0

เซียน ส เต็ ป เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:35 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 0 วี-วาเรน นากาซากิ 0-0
12:05 จูบิโล อิวาตะ 1 - 3 มาชิดา เซลเวีย 1-2
12:05 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0 - 2 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-1
12:10 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1 - 2 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-0
14:00 เอฟซี เรียวเคียว 2 - 1 รีโนฟา ยามากูชิ 2-0

เซียน ส เต็ ป สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

20:30 บลานส์โค 2 - 0 ทริเน็ค 1-0
20:30 เอสเค ลิเซน 2 - 1 ฮราเดตส์กราลอเว 1-0

เซียน ส เต็ ป ซาอุดีอาระเบียลีก

00:35 อัล อาห์ลี รอ อัล ดาฮัม

เซียน ส เต็ ป อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ รอ คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
22:00 บลายท์ สปราตันส์ รอ กลูเซสเตอร์ ซิตี้
22:00 บอสตัน ยูไนเต็ด รอ แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
22:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ รอ ยอร์ค ซิตี้
22:00 เชสเตอร์ เอฟซี รอ สเปนนีมูร์ ทาวน์
22:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี รอ เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
22:00 ดาร์ลิงตัน รอ เลมิงตัน
22:00 ฟาสเลย์ เซลติก รอ ครูซอน แอชตัน เอฟซี
22:00 เกทส์เฮด รอ เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ กุยเซลีย์
22:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ รอ เอเอฟซี ฟิลด์

เซียน ส เต็ ป บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 บาธ ซิตี้ รอ อีสต์บอร์น โบโรห์
22:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ รอ ชิพเพนแฮม ทาวน์
22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ รอ ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
22:00 ดาร์ทฟอร์ด รอ คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
22:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ รอ เบรนทรี ทาวน์
22:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ รอ เซนต์ อัลบัน ซิตี้
22:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ รอ เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
22:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด รอ อ็อกฟอร์ด ซิติ้
22:00 สลอค ทาวน์ รอ ทอนบริดจ์ แองเจิล
22:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด รอ ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี

เซียน ส เต็ ป UAE ยูเออีลีกอาชีพ

20:30 อัล ไอน์ 1 - 1 อัล วาเซิ่ล 0-0
20:30 อิตติฮัต คาลบา 0 - 2 บานนี่ ยาส 0-0
29วินาที อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 0 - 0 อัล อาห์ลี ดูไบ -
30วินาที ฮัทต้า คลับ 0 - 0 อาห์ลี อัล ฟูจารัช -

เซียน ส เต็ ป อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:00 อัสวาน รอ พีระมิดส์ เอฟซี

เซียน ส เต็ ป พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 เคป ทาวน์ ซิตี้ 1 - 2 สเตลเลนบอส เอฟซี 1-1
87 วินาที ชิปป้า ยูไนเต็ด 0 - 2 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-2
87 วินาที โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1 - 1 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0-1

เซียน ส เต็ ป ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 ไทจง เอฟซี 1 - 2 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 0-1

เซียน ส เต็ ป กาตาร์ ลีก

19:45 อัล คูไรติอัต 0 - 2 อัล-ดูฮาอิล 0-0

เซียน ส เต็ ป ซีเรีย ลีก

19:00 อัล ฟูโตวา 0 - 1 อัล ทาลิย่า 0-1

เซียน ส เต็ ป มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 เซลังกอร์ พีบี 3 - 1 พีบี ปาหัง 1-0
20:00 มะละกา 1 - 1 ซาบาห์ 0-1
20:00 ปุเลา ปีนัง 1 - 0 กัวลา ลัมเปอร์ 1-0
20:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 1 - 2 ตรังกานู 1-0

เซียน ส เต็ ป มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

15:45 กลันตัน 0 - 1 พีเคเอ็นพีเอฟซี 0-0
20:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 2 - 1 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 1-1
20:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 0 - 3 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 0-1
20:00 ตรังกานู บี 4 - 0 FAM-MSN Project Squad 2-0

เซียน ส เต็ ป โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

29วินาที รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 0 - 0 เฟร์ ราเบท -

เซียน ส เต็ ป ลิเบียพรีเมียร์ลีก

20:30 Al-Ahli Tripoli รอ อัล-มาดิน่า
20:30 Al Athad รอ อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย)

เซียน ส เต็ ป ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 ยูเอส เบน กัวเดน 3 - 2 ยูเอส โมนาสตีร์ 1-1

เซียน ส เต็ ป อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 บีคอนส์ฟิลด์ รอ ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
22:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ รอ แฮร์โรว์ โบโร่
22:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด รอ เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
22:00 เฮนดอน รอ วิมบอร์น ทาวน์
22:00 พูล ทาวน์ รอ เยท ทาวน์
22:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี รอ ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
22:00 ทอนตัน ทาวน์ รอ เชสแฮม ยูไนเต็ด
22:00 ทรูโร ซิตี้ รอ สวินดอน ซูเปอร์มารีน
22:00 วอลตัน แคชชวลส์ รอ ติเวอร์ตัน ทาวน์

เซียน ส เต็ ป สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 เดเวรอนเวล รอ อินเวอร์รูเรีย
22:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ คีธ
22:00 ฟอร์ท วิลเลียม รอ เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
22:00 เฟรเซอร์เบิร์ก รอ Clachnacuddin
22:00 ฮันท์ลี รอ บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
22:00 รอทส์ รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี
22:00 Strathspey Thistle รอ โบรร่า เรนเจอร์ส
22:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี รอ เนิร์น เคาน์ตี้

เซียน ส เต็ ป

16:00 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 1 - 1 เคเอฟซี โคมาร์โน 1-0
20:00 เอฟเค โคซิค 3 - 0 สลาโว วีเซลัด 1-0
20:00 เอฟเค โปปาร์ด 0 - 3 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 0-1
20:00 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 2 - 1 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 2-1
20:00 MSK Puchov 1 - 1 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0-0
20:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 3 - 0 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 2-0

เซียน ส เต็ ป พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

20:00 เอฟเค ครูปา 1 - 1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-0
20:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 2 - 0 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1-0
01:00 เอฟเค ซาราเยโว รอ เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์

เซียน ส เต็ ป เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

19:00 นอมเม่ เจเค คาลจู รอ ทูเลวิค วิจานดี่
21:00 ทาร์ตู เจเค มัก รอ ทรานส์ นาร์ว่า

เซียน ส เต็ ป ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 นาซิอองนาล อซุนซิยง รอ เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
06:30 โซล เดอ อเมริกา รอ โอลิมเปีย อาซันซิออง

เซียน ส เต็ ป มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

17:30 ดาเซีย-บุยอูคานี รอ โคดรู โลโซวา
19:30 เชอร์ริฟ ติราสโพล รอ ดินาโม ออโต

เซียน ส เต็ ป FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ รอ ซิเล็กส์

เซียน ส เต็ ป ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

11:05 อัลโตน่า เมจิค 2 - 2 อาวอนดาเล่ เอฟซี 0-2

เซียน ส เต็ ป ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:30 เฟลอรี่ 91 (ญ) 1 - 0 เลอ อาฟร์(ญ) 1-0
20:30 ดีฌง(ญ) 0 - 2 บอร์กโดซ์ (ญ) 0-1
20:30 แร็งส์(ญ) 1 - 4 ปารีสเอฟซี (ญ) 0-1

เซียน ส เต็ ป เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 2 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1-0

เซียน ส เต็ ป เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) รอ เอฟซี ดามโซ่ (ญ)
18:00 Herlufsholm GF (w) รอ นาสบี้ บีเค (ญ)
18:30 Osterbro IF (w) รอ Solrod (w)
19:00 Odense Q (w) รอ เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)
19:30 JAI Fodbold (w) รอ วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)
20:00 Boldklubben AF 1893 (w) รอ ซันดบี้บีเค(ญ)

เซียน ส เต็ ป เกาหลีใต้ FA คัพ

12:00 โปชอน เอฟซี 0 - 0 ชางวอนซิตี้ 0-0
12:00 โซล ยูไนเต็ด 0 - 1 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0-0
12:00 ชิฮุงชิ ซิตี้ 2 - 0 อุลซันซิติเซ่น 1-0
12:00 Phoenix FC Wolves 1 - 1 พย็องแท็กซิติเซ็น 1-1
14:00 เอสเอ็มซี เอ็นจิเนียริ่ง 0 - 5 ชองจู จิคจิ 0-1
14:00 อินชอน โคเรียล 3 - 1 Hwajeong FC 1-1
07:00 เชนันซิตี้ รอ FC Namdong

เซียน ส เต็ ป พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:00 เอฟเค แวน 3 - 1 บานานต์ส 2-0

เซียน ส เต็ ป รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

17:00 รูบิน คาซาน (สำรอง) 0 - 2 อูฟา (เยาวชน) 0-0
17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1 - 1 Konopliev Youth 0-0

เซียน ส เต็ ป โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:15 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) รอ โปกอน เซซิน (เยาวชน)
18:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) รอ เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)
19:00 Nowy Hutnik Youth รอ เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)

เซียน ส เต็ ป คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ลิมอน เอฟซี รอ กัวดาลูเป เอฟซี
06:30 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน รอ อลาจูเรนเซ่

เซียน ส เต็ ป เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป รอ Jocoro FC
04:30 มูนิซิพาล ลิเมโน่ รอ ซีดี อากีลา
08:00 ซีดี ซอนโซนาเต รอ Once Municipal
08:00 ซานต้า เทคล่า รอ อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์

เซียน ส เต็ ป ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ รอ FC Wiltz 71
00:00 จิวเนสเซ่ รอ โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
01:30 Rodange 91 รอ Swift Hesperange

เซียน ส เต็ ป มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 0 - 3 บีร์คีร์คารา เอฟซี 0-0
20:00 โฟลเรียน่า เอฟซี 0 - 0 บัลซาน เอฟซี 0-0
20:00 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 1 - 0 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0-0
00:00 มอลตาเอฟซี รอ เซงลีอา แอทเลติค
00:00 ลิจา แอทเลติก รอ ซานตา ลูเซีย
00:00 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี รอ จีซีร่า ยูไนเต็ด

เซียน ส เต็ ป UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์

01:00 โปรตุเกส (ฟุตซอล) รอ สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล)
02:30 สโลวีเนีย(ฟุตซอล) รอ สเปน (ฟุตซอล)

เซียน ส เต็ ป มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

19:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 4 - 3 เอฟเคเซต้า 2-3
20:00 Decic Tuzi 0 - 1 เอฟเครูดาร์ 0-0
21:00 เอฟเค พ๊อดโกริซา 2 - 1 Jezero Plav 1-0
ต่อเวลา วินาที โอเอฟเค พอดโกริก้า 0 - 0 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-0
45วินาที โอเอฟเคเปโตรวัค 1 - 0 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า -

เซียน ส เต็ ป จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

18:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ(N) 0 - 0 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-0
21:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี รอ เอฟซี เทลาวี

เซียน ส เต็ ป อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช รอ โบเวร์ส พิทซี
22:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ เฮอรินจี โบโรห์
22:00 Brightlingsea Regent รอ เลเวส
22:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี รอ มาร์เกต
22:00 Cheshunt รอ ฮอร์สแฮม
22:00 โครินเธียน-แคชวลส์ รอ พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
22:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส รอ อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
22:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ รอ เมอร์สทัมเอฟซี
22:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ รอ โฟล์คสโตน อินวิคต้า
22:00 วอร์ทติ้ง รอ คิงสโตเนียน

เซียน ส เต็ ป เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

19:00 SG-Tertre-Hautrage Women รอ Moldavo Women
20:00 เควีเคไทอ์เนน(ญ) รอ เควี เมเชเลน(ญ)
21:00 Massenhoven VC Women รอ ASE de Chastre (w)
21:00 Wuustwezel Women รอ Kontich FC Woman
22:00 Famkes Merkem Woman รอ KSKV Zwevezele (w)
22:59 เกนท์ บี (ญ) รอ อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)
22:59 Royal FC Liege (w) รอ สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ)

เซียน ส เต็ ป หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

22:00 อีบีสเทิลมูล รอ ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์

เซียน ส เต็ ป ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 ซี.ดี. รีล เด มินัส รอ เรอัลโซเซียดัดโทเคา

เซียน ส เต็ ป กัวเตมา ลาลีกา

00:00 โคบาน อิมเพเรียล รอ เดปอร์ติโว ซานาราเต้
02:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา รอ แอนติกา จีเอฟซี
06:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส รอ ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า
08:00 CSyD Sacachispas รอ กัวสตาโตยา

เซียน ส เต็ ป เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 อูเรนเซ่ เอสซี รอ โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
05:30 แอลดียู กีโต้ รอ ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
08:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค รอ เดลฟินเอสซี

เซียน ส เต็ ป ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

11:35 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 1 - 1 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 1-0
15:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 3 - 1 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 2-0
09:00 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ รอ แมนลี่ ยูไนเต็ด

เซียน ส เต็ ป วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

11:10 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 4 - 3 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 1-1
13:15 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 2 - 2 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 0-1

เซียน ส เต็ ป เบลารุส คัพ

18:30 ตอร์ปิโด มินส์ค 1 - 1 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1-0
20:30 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 3 - 0 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 0-0

เซียน ส เต็ ป อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

17:00 อัสโคลี่(เยาวชน) 2 - 2 โบโลญญ่า(เยาวชน) 0-0
17:00 กาญารี่(เยาวชน) 1 - 1 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 0-0
17:00 สปอล(เยาวชน) 1 - 0 ยูเวนตุส(เยาวชน) 0-0
19:00 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 1 - 1 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 0-0
19:00 เจนัว(เยาวชน) 2 - 0 อตาลันต้า (เยาวชน) 0-0
21:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 3 - 1 เอซี มิลาน(เยาวชน) 0-0
21:00 โตริโน่(เยาวชน) รอ เอ็มโปลี(เยาวชน)

เซียน ส เต็ ป เยอรมันลีกา 3

20:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-1
20:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1 - 0 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-0
20:00 มักเดเบิร์ก 1 - 1 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0-1
20:00 เอสวี เม็พเพ่น 0 - 4 ดินาโม เดรสเดน 0-2
20:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 1 - 2 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-0
20:00 ซาบรุคเค่น 2 - 2 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1-1

เซียน ส เต็ ป ไทย พรีเมียร์ลีก

17:05 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 2 - 2 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0-0
18:10 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1 - 0 นครราชสีมา เอฟซี 0-0
18:30 โปลิศ เทโร เอฟซี 3 - 1 สุพรรณบุรี เอฟซี 1-1
19:00 ตราด เอฟซี 0 - 0 ระยอง เอฟซี 0-0

เซียน ส เต็ ป อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 แบมเบอร์ ไบร์ท รอ บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ รอ แกรนแธม ทาวน์
22:00 มัตล็อค ทาวน์ รอ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
22:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต รอ แอชตัน ยูไนเต็ด
22:00 มอร์เพธ ทาวน์ รอ บักซ์ตัน เอฟซี
22:00 นานท์วิช ทาวน์ รอ สการ์โบโรห์
22:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ รอ แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
22:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
22:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก รอ แอทเธอตัน คอลเลียรี่
22:00 ไวท์บี้ ทาว์น รอ ไฮด์ เอฟซี
22:00 วิตตัน อัลเบียน รอ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้

เซียน ส เต็ ป ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

45วินาที โคลดิ้ง บี (ญ) 0 - 0 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) -

เซียน ส เต็ ป ออสเตรเลียสตรีลีก

15:05 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 0 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 2-0

เซียน ส เต็ ป UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:30 ดิบา ฟูไจรัช รอ ดูบา อัลฮัสซัน
20:35 อัล อราบี รอ เอมิเรตส์ คลับ

เซียน ส เต็ ป IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

22:00 Annagh United รอ Harland & Wolff Welders
22:00 อาดส์ เอฟซี รอ ดันเดลา เอฟซี
22:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด รอ เดิร์กวิว เอฟซี
22:00 อินสติตูเต้ เอฟซี รอ Loughgall FC
22:00 นิวรี่ ซิตี้ รอ Knockbreda Parish
22:00 มหาวิทยาลัยควีนส์ รอ Ballyclare Comrades

เซียน ส เต็ ป ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:55 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) รอ อัล-อิติฮัด(เยาวชน)
19:55 อัล-ชาบับ(เยาวชน) รอ อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)
19:55 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) รอ อัล-ทาวอน(เยาวชน)
20:15 อับฮา คลับ(เยาวชน) รอ อัล ทาย(เยาวชน)
22:25 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) รอ อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)
22:25 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) รอ ฮาเจอร์(เยาวชน)

เซียน ส เต็ ป อินเดียลีกดิวิชั่น 1

15:30 เจนไน ซิตี้ 1 - 2 Sudeva Moonlight FC 1-2
20:30 อินเดียน แอโรว์ 3 - 0 เนโรกา เอฟซี 1-0

เซียน ส เต็ ป ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

19:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค 2 - 2 เอชเค โคปาโวกค์ 1-0
21:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค 3 - 1 กอเดรนเกอร์ 1-0
21:00 ฟีลเคียร์ 0 - 1 เลคเนียร์ เรกยะวิก 0-0
21:00 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค รอ ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
84 วินาที ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 1 - 5 เคเอ อคูเรย์รี่ 0-2
22:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 4 - 0 ธอร์ อคูเรย์รี่ 2-0

เซียน ส เต็ ป ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

15:00 เวสต์เทิร์นสปิริท 4 - 2 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 4-0
15:10 อัลบานี ครีก 7 - 0 บริสเบน เคไนท์ส 2-0

เซียน ส เต็ ป อิสราเอลลีก

44วินาที ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 0 - 1 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส -

เซียน ส เต็ ป เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) รอ ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)
18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) รอ บรอนด์บี้ (ยู 19)
18:00 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) รอ เอสเบิร์ก (ยู 19)
18:00 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) รอ มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
18:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) รอ เวเจิล (ยู 19)
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
18:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) รอ ฮอร์เซนส์(ยู19)

เซียน ส เต็ ป แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

20:30 เจเอสเอ็ม เบอจายา 2 - 1 IRB Lakhdaria 1-1
20:30 อาร์ซี คูบา 1 - 0 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 0-0
20:30 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค รอ ยูเอสเอ็ม บลีดา
20:30 ES Ben Aknoun รอ เอ็มโอ เบไจอา
20:30 CR Beni Thour รอ WRB Msila
20:30 อามัล บู ซาด้า รอ อาร์ซี อาร์บา
20:30 SKAF Khemis Melina รอ MCB Oued Sly
20:30 RC Oued Rhiou รอ CRB Temouchent
20:30 JSM Tiaret รอ CRB Ain Ouessara
20:30 US Remchi รอ SC Ain Defla
20:30 โอเอ็ม อาร์ซิว 0 - 1 เอเอสเอ็ม ออราน 0-1
20:30 IRB El Kerma 2 - 1 เอ็มซี ไซดาร์ 2-1
20:30 เอ็มโอ คอนสแตนติน 0 - 0 เฮชบี เชลกูมเลด 0-0

เซียน ส เต็ ป Copa Libertadores Femenino

03:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) รอ Atletico SC (VEN) (W)
03:00 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) รอ Sportivo Limpeno (w)
05:30 ซีเอ ริเวอร์เพลท (ญ) รอ โซล เดอ อเมริกา(ญ)
05:30 ซีเอ เพนาโรล(ญ) รอ ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ)

เซียน ส เต็ ป ฮังการี U19 A ลีก

16:00 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) รอ เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
16:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) รอ เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)
16:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) รอ ปาคซิ เซ ยู 19
18:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) รอ ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)
18:00 UTE U19(HUN) รอ วิดีโอตอน(ยู 19)
18:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) รอ เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19)
20:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) รอ Nyirsuli ยู19

เซียน ส เต็ ป บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:30 Al Khaldiya รอ อัล อิติฮัด (บาห์เรน)
22:30 อัล ฮาล่า รอ ซิทรา
22:30 อิซ่า ทาวน์ รอ อัล ทัดมัน

เซียน ส เต็ ป แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 Bizana Pondo Chiefs รอ ริชาร์ดส์ เบย์
20:30 เจดีอาร์ สตาร์ รอ เคป ทาวน์ ออล สตาร์
20:30 โจโม คอสมอส รอ ทีเอส สปอร์ติง
20:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี รอ มหาวิทยาลัยพริทอเรีย

เซียน ส เต็ ป ไซปรัส ดิวิชั่น 2

20:30 Thoi Lakatamias 2 - 1 Onisilos Sotiras 1-0
20:30 AE Zakakiou 0 - 2 Asil Lysi 0-0
20:30 Ahironas Liopetriou 0 - 1 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 0-0
20:30 อัลกิ โอโรกลินี 3 - 2 Akritas Chloraka 2-1
20:30 Kouris Erimi 1 - 1 PAEEK Keryneias 1-1
20:30 โอแทลลอส อเทียนัว 2 - 1 Dignis Yepsonas 2-1
20:40 Xylotympou 0 - 0 อาริส ลิมาสซอล 0-0

เซียน ส เต็ ป อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

03:10 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ รอ ซาคาชิสพาส
03:10 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส รอ คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ
03:10 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ รอ ฟลานเดรีย
03:10 ยูเอไอ อากุยซ่า รอ ซีเอ ซาน มิเกล
03:10 วิลลา ซาน คาร์ลอส รอ คานัวลาส เอฟซี
03:10 โกมูนิกาซิโอเนส รอ เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
05:20 ลอส อันเดส รอ อาร์เคนตีโน เด กีลเมส

เซียน ส เต็ ป Kuwait 1st Division League

21:00 Burgan SC รอ Al Gela
23:30 ยาร์มุค รอ อัล ซาลิบิคัท

เซียน ส เต็ ป ยูเครน U21 ลีกา

16:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) รอ ลวีฟ(ยู 21)
18:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) รอ FC Mynai U21
18:00 Inhulets Petrove U21 รอ โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)

เซียน ส เต็ ป แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) รอ IB Lakhdaria U21
16:00 RCB Oued Rhiou U21 รอ CR Temouchent U21
16:00 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) รอ เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21)
16:00 ES Ben Aknoun U21 รอ เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21)
16:00 IRB El Kerma U21 รอ เอ็มซี ซายดา(ยู21)
16:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) รอ เอ็มซี โอราน (ยู21)
16:00 MO Constantine U21 รอ HB Chelghoum Laid U21
16:00 OM Arzew U21 รอ เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21)
16:00 ปาราดอ เอซี (ยู21) รอ ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21)
16:00 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) รอ ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21)
16:00 WA Boufarik U21 รอ ยูเอสเอ็ม บลิดา(ยู21)

เซียน ส เต็ ป สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

18:00 ยูเนี่ยน วิเอร่า รอ CD Union Puerto
18:30 เมลียา ซีดี รอ ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ
20:00 อาลูกัส ซีเอฟ รอ UD Guia
22:00 Andratks รอ Portmany
22:00 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ รอ ยูดี อัลคูเดีย
22:00 Colegios Diocesanos รอ บูร์โกส เปอเมซาส
22:00 CD Mirandes B รอ อัลมาซาน
22:15 ซานราฟาเอล รอ มายอร์ก้า 2
22:30 CD Genova รอ CD Cardassar
22:30 ยูดี โลโกรนเยส บี รอ Calahorra B
22:30 Barreda Balompie รอ SD Torina
22:30 โฆเว่ เอสปันญอล รอ Villajoyosa
22:30 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน รอ ยูดี ซัลตา มัลตาร์
22:30 ซาลามังก้า 2 รอ ลา บาเนซา
22:30 ซีอี เอสปอร์เลส รอ ลัวเซเตนเซ่
22:30 CD Baztan รอ Murchante
22:30 Bidzala รอ CD คอร์เตส
22:30 ยูซีดี บูร์ลาเดส รอ ซีดี คอแรลลาโน
22:30 CD Huarte รอ UDC Txantrea KKE
22:30 ซีดี ลากุล โอแนค รอ ซีดี อริซนาบาร์รา
22:30 Aurrera Ondarroa รอ ซานทูซู เอฟซี
22:30 ซีดี ซานตูนซี่ รอ เอสซีดี ดูรานโก้
22:59 ซิลวา เอสดี รอ ยูดี ปอสซาโค่
22:59 เจเรซ รอ คาเซเรโน่
22:59 เอดี ซานฮวน รอ CD River Ega
22:59 Almagro CF รอ มันเชโก้ ซิวดัด
22:59 CE Manresa รอ ซีเอฟ มอนตาเนซ่า
22:59 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า รอ คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
22:59 ซีดี อาร์ดรอย รอ เปน่า สปอร์ต
22:59 Valle de Egues รอ เบติ โคซโค เคอี
22:59 UD Almansa รอ ลา โรด้า ซีเอฟ
22:59 Quintanar Del Rey รอ แมนซานาเรสซีเอฟ
22:59 CD Madridejos รอ ซีดี อิเยร์กาส
22:59 Atletico Ibanes รอ ลาโซลาน่า
22:59 Atletico Albericia รอ เอสดี เรวิลลา
22:59 U.M. Escobedo รอ กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
22:59 ซีดี เบซานา รอ Samano
22:59 เอสดี เบียไซน์ รอ เรอัล โซเซียดัด ซี
22:59 CD Olimpic Xativa รอ เฮอร์คิวลีส2
22:59 CD La Granja รอ เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
22:59 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส รอ ซีดีคริสโต แอตเลติโก้
23:15 Urduliz FT รอ ซีดี วิคตอเรีย(สเปน)
23:30 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า รอ ยูดี แอลบาร์ร่า
23:30 ยูดี คอเยเรนเซ่ รอ ซีอี เฟลานิทซ์
23:30 เอสดี ดิวส์โต รอ เอสดี เกอร์นิกา
00:00 CD Pozoblanco รอ พูเอนเต้ เจนิล
00:00 เอฟซี รินโกนาดา โปเลนโค รอ เอสดี แทกิลเอสคูโด้
00:00 Urgatz รอ เจดี โซโมร์รอสโตร
00:00 ซีดี โรด้า รอ รีแคมบีออส โคลอน ซีดี
00:00 SD Balmaseda FC รอ โทโลซา
00:30 ยากิว ซีเอฟ รอ Rioja competition
01:00 Arosa Sociedad Cultural รอ ลีพิโด เดอ บัวซาส
01:00 UD Ourense รอ โอเรนเซ

เซียน ส เต็ ป โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:00 Olympique Dcheira รอ Chabab Ben Guerir
21:00 TAS de Casablanca รอ UTS Union Touarga Sport Rabat
21:00 วิดาด เฟส รอ เคเอซีเดอ เคนิตร้า

เซียน ส เต็ ป บราซิล Paranaense League

03:15 กอริติบ้า พีอาร์ รอ โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์

เซียน ส เต็ ป บราซิล Campeonato Goiano Division

02:00 เกรมิโอ อนาโปลิส รอ อิตุมเบียรา อีซี จีโอ

เซียน ส เต็ ป บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:00 EC Prospera รอ เมโตรโปลิตาโน เอสซี
05:00 จอยวิลล์ เอสเซ รอ คอนคอร์เดีย เอสซี

เซียน ส เต็ ป บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

02:00 คาเซียส อาร์เอส รอ อิมอเร่ อาร์เอส

เซียน ส เต็ ป เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

87 วินาที แอตลาส (ยู20) 0 - 2 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0-1
40วินาที Mazatlan U20 0 - 0 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) -

เซียน ส เต็ ป บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

05:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี รอ ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่
05:00 โปซูอาเลกรี รอ อเมริกา เอ็มจี
07:00 ยูอาร์ที เอ็มจี รอ ครูไซโร่ (เอ็มจี)

เซียน ส เต็ ป

16:00 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด(N) 5 - 1 Quinns FC 2-0
18:00 แวนเนอร์รู ซิตี้ รอ Balga SC

เซียน ส เต็ ป ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

19:00 เคฟลาวิค(ญ) 2 - 1 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 1-0
22:00 Tindastoll Neisti Women รอ Haffner John (w)

เซียน ส เต็ ป เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

19:00 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) รอ ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)
19:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
19:00 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) รอ เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)
19:00 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)
19:00 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ เวเจิล(ยู 17)
19:00 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)
19:00 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) รอ ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)

เซียน ส เต็ ป เอสโตเนีย Esi Liiga

00:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี รอ ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี
00:00 เจเคเวลโค่ทาร์ทู รอ ฟลอร่า ทาลลินน์ 2

เซียน ส เต็ ป ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1 - 1 หนองบัวลําภู 1-1
18:00 สมุทรสาคร เอฟซี 1 - 5 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 0-2
18:00 อยุธยายูไนเต็ด 2 - 1 อุดรธานี 0-0
19:00 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 0 - 0 กรมศุลกากร เอฟซี 0-0

เซียน ส เต็ ป เซอร์เบีย Prva ลีกา

20:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 2 - 0 FK Loznica 0-0
20:00 FK Dubocica 1 - 2 FK Zarkovo 0-0
20:00 จาโกดิน่า 1 - 1 ซีมูน 0-1
20:00 เอฟเค ทราจัล 1 - 0 โคลูบารา 0-0
20:00 FK Zeleznicar Pancevo 1 - 0 Borac Cacak 1-0

เซียน ส เต็ ป อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 อรารัต เยเรวาน 2 รอ เซวาน บอย
21:00 อลาชเคิร์ท บี รอ ชีรัค บี

เซียน ส เต็ ป บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

02:00 ซิเอร่า รอ วิตอเรีย บีเอ
02:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ รอ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
04:15 บาเฮีย บีเอ รอ โบตาโฟโก้ พีบี
04:15 เทรเซ่ พาไรบา รอ อัลโต พีไอ
06:30 แซมปายโอ้ คอเรีย รอ ฟอร์ตาเลซ่า

เซียน ส เต็ ป ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 3 - 2 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 1-1
16:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 0 - 1 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0-0

เซียน ส เต็ ป คาซัคสถานซูเปอร์คัพ

16:00 โทบอล คอสตาเนย์(N) 1 - 1 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1-0

เซียน ส เต็ ป HUN WCup

20:00 Puskas FC (W) รอ เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)

เซียน ส เต็ ป ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์

19:00 Jyvaskylan Pallokerho (w) รอ เคยูพีเอส (ญ)
19:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) รอ ทีไอพีเอส วันตา (ญ)
20:30 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) รอ เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)

เซียน ส เต็ ป ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

03:15 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) รอ เร้ดดิ้ง (ญ)

เซียน ส เต็ ป เอสโตเนีย Teine Liiga

18:00 Tallinna JK Legion B รอ Laanemaa Haapsalu
00:00 Tallinna FC Ararat TTU รอ คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี

เซียน ส เต็ ป โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

18:00 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 0 - 5 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 0-3
19:45 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 0 - 1 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 0-0
20:00 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 1 - 0 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 1-0

เซียน ส เต็ ป โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 ลาเนรอส เอฟซี รอ แอตเลติโก้ ฮิวล่า
03:15 Expreso Rojo รอ เรอัล คาร์ทาเกน่า

เซียน ส เต็ ป Egypt Premier League

20:00 เบนี ซูเอฟ 2 - 1 El Sharqia Dokhan 0-0
20:00 El Alameen 0 - 0 Telefonat Beni Suef 0-0
20:00 ไฟยุม 0 - 0 El Alominiom 0-0
20:00 Qena SC 2 - 0 อัล มินยา 0-0
20:00 Tahta SC 1 - 1 Markaz Shabab Samalot 0-0

เซียน ส เต็ ป พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

18:00 Colegio Aleman Valencia Women 1 - 2 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1-1
20:00 เออิบาร์ (ญ) 0 - 2 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 0-0
21:00 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) รอ บาร์เซโลน่า(ญ)

เซียน ส เต็ ป สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

19:00 ดูก้าปรากซ์(ญ) รอ สโลวาน ลิเบเรก(ญ)
20:00 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) รอ สโลวัคโก้ (ญ)
20:00 สลาเวีย ปราก (ญ) รอ สปาร์ตา ปราก (ญ)

เซียน ส เต็ ป อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:30 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 1 - 0 เรส โรมา (ญ) 0-0
20:30 ฟลอเรนซ์(ญ) 0 - 0 วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) 0-0

เซียน ส เต็ ป ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:00 Sporting Ben Arous รอ เอเอส กาเบส
20:00 Kalaa Sport รอ Club Menzel Bouzelfa
20:00 Sfax Railways รอ Jerba Midoun
20:00 ES Hammam Sousse รอ AS Mhamdia
20:00 เอเอส คัสเซรีน รอ อีโอ ซีดี บูซิด
20:00 อีเอส ซาร์ซิส รอ ES Rades

เซียน ส เต็ ป FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

20:00 FK Drita Bogovinje รอ วลาซริมิ คิซีโว
20:00 KF Veleshta รอ Vardar Forino
20:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ รอ FK Kadino
20:00 Korab Debar รอ เอฟเค สโกเปีย
20:00 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว รอ เอฟเค โอครีด 2004
20:00 FC Plackovica รอ เอฟเค โอโซโกโว
20:00 คาเมนิคา-ซาซ่า รอ FK Tikves Kavadarci
20:00 FK Roseman รอ เบรกัลนิก้า สติป
20:00 Pehchevo รอ เอฟเค โคซุส
20:00 โปเบด้า รอ FK Sloga 1934 Vinica

เซียน ส เต็ ป ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

19:00 Neulengbach Woman รอ ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)
20:00 เอสวี ฮอร์น(ญ) รอ Sturm Graz/Stattegg Women

เซียน ส เต็ ป บัลแกเรีย B PFG

17:30 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 1 - 0 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0-0
20:30 เนฟโตชิมิก บูร์กัส รอ มินยอร์ เพอร์นิค
20:30 Yantra Gabrovo 0 - 1 สตรัมส์ก้า สลาวา 0-1
00:00 Septemvri Simitli รอ วิโตชา บิสตริต้า

เซียน ส เต็ ป เค ลีก ชาเลน

11:35 Chungnam Asan 0 - 1 บูโชน เอฟซี 1995 0-0
14:00 เอฟซี อันยาง 1 - 2 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-0
14:00 โซล อี-แลน เอฟซี 4 - 0 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-0

เซียน ส เต็ ป BRA D4

19:30 Tuna Luso 2 - 2 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ 1-1
01:45 Fluminense PI รอ ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้
02:00 Capital TO รอ กูรูปิ
03:50 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ รอ ปิกอส
04:00 อีซี อาเกีย เนกรา รอ Aquidauanense
06:15 Nova Conquista/TO รอ Tocantinopolis

เซียน ส เต็ ป โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0 - 1 มอเตรอ รูบิน 0-0
19:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 0 - 4 KP Calisia Kalisz 0-1
19:00 เลช พอซนาน 2 1 - 1 โซกอล ออสโตรดา 0-0
19:00 เคเอส พอลโควิค 1 - 2 สเตล รุสซ์โซว 0-1
20:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0 - 0 วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-0
20:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 0 - 0 บิโตเวีย บิโตฟ 0-0
43วินาที จีเคเอส คาโตวีตเซ 0 - 1 Hutnik Krakow -

เซียน ส เต็ ป ออสเตรเลีย FFA คัพ

09:05 Sandown Lions FC 1 - 7 Middle Park FC 1-1
11:00 Glen Waverley SC 3 - 1 Laverton Park 1-1
11:00 West Preston SC 3 - 2 Mount Waverley City SC 0-2
11:05 Heidelberg Eagles SC 1 - 2 Watsonia Heights 1-0
11:10 Craigieburn City FC 0 - 4 Westside Strikers FC 0-3
11:10 Keilor Wolves 0 - 1 South Yarra 0-1
11:15 Glenroy Lions FC 3 - 3 Moonee Valley Knights FC 2-1
12:00 Ashburton 0 - 3 Western Eagles 0-1
12:50 Melbourne University 0 - 2 บรันสวิก ซิตี้ 0-1
15:30 Ringwood City 1 - 0 Northern Falcons SC 1-0

เซียน ส เต็ ป อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 1 - 1 โมฮัน บากอน(อินเดีย) 0-1

เซียน ส เต็ ป บราซิล Campeonato Paulista B

01:00 อา โซ ซานต้า เอสพี รอ อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี
01:00 เซา เบอร์นาร์โด้ รอ เรด บูลล์ บราซิล เอสพี
01:00 เตาบาแต รอ เอเอ ปอร์ตูเกซ่า
02:00 โอเอสเต้ รอ อูแด็กซ์ เซา เปาโล
03:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า รอ เออี เวโล คลับ เอสพี
05:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส รอ แอตทิเบีย

เซียน ส เต็ ป เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

22:59 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ รอ Mbour
22:59 Diambars รอ เจเนอเรชั่น ฟุต

เซียน ส เต็ ป บราซิล แชมป์ ซี

20:00 ริโอ เพรโต รอ ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี
01:00 โอลิมเปีย เอสพี รอ นาซีอองนัล เอสพี
01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี รอ Batatais
01:00 พรีมาเวร่า รอ โคเมอเชียล-เอสพี
05:00 มาริเลีย รอ กาปิ วาเรียโน
05:00 อีซี เซา โชเซ เอสพี รอ ลิเนนเซ่(บราซิล)

เซียน ส เต็ ป ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด รอ Ripley Valley FC
15:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี รอ ม็อกกิล เอฟซี
15:00 โลแกน เมโทร รอ นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด
16:00 Slack Creek รอ ไพน์ฮิลส์

เซียน ส เต็ ป

18:00 ปัคตากอร์ 1 - 0 นาซาฟ การ์ชิ 0-0

เซียน ส เต็ ป ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) รอ วาสโก ดา กามา ( ญ )
01:00 Boavista SC Saquarema (W) รอ ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส(ญ)

เซียน ส เต็ ป กานาพรีเมียร์

90 วินาที King Faisal Babes 1 - 0 Liberty Professionals 1-0
89 วินาที คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 อาดัวน่าสตาร์ส 1-1

เซียน ส เต็ ป เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 1 - 2 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 0-0

เซียน ส เต็ ป สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

18:00 ซีดี เอโบร 0 - 1 เอสดี ทาราซอนนา 0-1
18:00 คาดิส 2 2 - 0 อัลเจซีราส 1-0
89 วินาที ซีดี ลีอัลตัดท์ 0 - 1 เรอัล บายาโดลิด บี 0-1
57 วินาที แอธเลติก บิลเบา บี 2 - 1 เอสดี ลาเรโด 1-1
43วินาที กอมโปสเตลา 1 - 2 เซลต้า บีโก้ บี -
พักครึ่ง พักครึ่ง บียาร์เรอัล บี 1 - 0 เอร์กูเลส 1-0
45วินาที โปรตุเกตเรเต้ 0 - 0 บาราคแอลโด ซีเอฟ -
45วินาที ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1 - 0 เยคราโน ดิปอติโว -
14วินาที คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0 - 0 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ -
01:00 คลับ มาริโน่ รอ เรเครติโบ อูเอลบา

เซียน ส เต็ ป เยอรมนี รีจินอลลิก้า

20:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0 - 1 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-0
20:00 บาลินเกอร์ 3 - 2 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1-1
20:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1 - 2 เฮสเซ่น คาสเซล 0-2
20:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0 - 2 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 0-1
20:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0 - 4 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0-1
20:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1 - 1 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1-1
20:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2 - 1 บาเยิร์น อัลเซนัว 0-1
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1 - 0 ทีเอสจี บาลินเก้น 0-0
20:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 1 - 0 TSV Schott Mainz 0-0
20:00 เอฟซี กีสเซิน 3 - 0 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-0
20:00 บอนเนอร์ 0 - 0 เอสวี ลิปสตัดท์ 0-0
20:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 0 - 2 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-1
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1 - 1 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-0
20:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 3 - 1 อเลมานเนีย อาเค่น 2-0
20:00 เอสเฟา สแตรเลน 3 - 1 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0-1
20:00 วีกเบอร์ก บีค 0 - 2 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 0-0
20:00 ไวเด้นบรูค 0 - 2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 0-0
20:00 Wuppertaler 2 - 0 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1-0
21:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 2 - 0 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-0

เซียน ส เต็ ป ฝรั่งเศส Championnat Amateur

22:00 โบบิกนี เอ.ซี. รอ เม็ตซ์ บี
22:59 St. Maur Lusi รอ ล็องส์ บี
00:00 บลัว เอฟ.41 รอ เอฟซี รูออง
00:00 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ รอ วานส์
00:00 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล รอ Grasse
00:00 จูรา ซูด ฟุต รอ Martigues

เซียน ส เต็ ป โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:00 ซีเอส สตินก้า บาเกา 1 - 1 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 0-1
16:00 CSS Islla Te Nagh 1 - 1 ฟารูล คอนสแตนต้า 0-0
16:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ รอ เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี
16:00 กลอเรีย บูซัว 2 - 0 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 1-0
17:00 ราปิด บูคาเรสต์ 1 - 3 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0-0

เซียน ส เต็ ป วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 เบียล เบียนนี่ รอ SV Muttenz
21:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) รอ SC Buochs
21:00 ลังเงนทาล รอ โซล็อตเทิร์น

เซียน ส เต็ ป ออสเตรีย 3.Liga

20:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) รอ Ask-bsc Bruck/leitha
21:30 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ รอ เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
00:00 Team Wiener Linien รอ Traiskirchen

เซียน ส เต็ ป เดนมาร์ก - 2.Liga

19:00 เจมส์เมอบังค์ 5 - 2 บีเค เฟรม 3-1
19:00 เอฟซี ซีสเวส 0 - 1 ทิซเตด เอฟซี 0-0
21:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 6 - 2 ฮอลเบค 4-1

เซียน ส เต็ ป รัสเซีย DIV2

17:00 เอฟเค ไบโอลอก 1 - 1 ลีเจียน ไดนาโม 0-1
18:30 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 1 - 0 เอสเคเอ รอสตอฟ 1-0

เซียน ส เต็ ป บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

20:00 ซีนอป เอ็มที รอ คุยอาบา

เซียน ส เต็ ป BRA SE

01:50 Dorense SE รอ ซีเอส เซอร์จิเป้
02:00 Lagarto รอ เฟรย์ ปัวลิสตาโน่

เซียน ส เต็ ป บราซิล Brasiliense DF 1

01:00 เอสอี ซานต้า มารีอา รอ เอสอี ตู กาม่า
01:30 โซบราดินโฮ อีซี รอ เอเอ ลูเซียเนีย
01:30 Sociedade Esportiva Unai DF รอ เซียลันเดีย ดีเอฟ

เซียน ส เต็ ป ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด(N) 1 - 0 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0-0
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี รอ Bidico
19:00 เกริโช่ รอ วิฮิก้า ยูไนเต็ด
19:00 บานดาริ รอ เอ็นโซเอียยูไนเต็ด
19:00 เวสเทิร์นสติม่า รอ วาซิโต้ เอฟซี

เซียน ส เต็ ป ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

13:00 ออลบานี ครีก สำรอง รอ บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง)
13:00 Western Spirit Reserves รอ มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง)

เซียน ส เต็ ป อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:10 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส รอ วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
03:10 Leandro N Alem รอ เรอัล พิลาร์
03:10 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ รอ ซีเอ อัตลาส

เซียน ส เต็ ป แคเมอรูน Elite One

21:00 Colombe du Dja et Lobo รอ นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา

เซียน ส เต็ ป เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

14:00 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 0 - 1 Fasil Kenema 0-1
19:00 จิมมา อบา จิฟาร์ 1 - 2 Welkite Ketema 1-0

เซียน ส เต็ ป แองโกลา Girabola ลีก

21:30 Sporting Cabinda รอ Ferroviario Do Huambo
21:30 Academica Do Lobito รอ Cuando Cubango
21:30 Interclube Luanda รอ Baixa de Cassanje
22:30 Progresso รอ Sagrada Esperanca

เซียน ส เต็ ป แคเมอรูน Elite two

21:00 Foncha Street Bamenda รอ OFTA of Kribi
21:00 nternational Sporting De Douala รอ Unisport Bafang
21:00 Ngaoundere University FC รอ AS Fap
21:00 Racing de Bafoussam รอ ไดนาโม เดอ ดูอาลา

เซียน ส เต็ ป ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

05:00 แอตเลติโก้ ชิริกี้ รอ ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
07:00 พลาซ่า อมาดอร์ รอ คอสตา เดล เอสเต

เซียน ส เต็ ป ไทยลีกดิวิชั่น 2

16:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ 0 - 3 Udon United 0-2
16:00 Pluakdaeng United 4 - 1 พิษณุโลก เอฟซี 3-0

เซียน ส เต็ ป เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

22:59 CD FAS U20 รอ AD Isidro Metapan Reserves
22:59 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) รอ Alianza FC San Salvador U20
01:30 CD Sonsonate U20 รอ Once Deportivo de Ahuachapán U20

เซียน ส เต็ ป ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

12:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) รอ เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)
14:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 2 - 1 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1-1
15:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 0 - 3 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 0-3
15:00 Hills Brumbies 0 - 3 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 0-3
15:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 2 - 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 0-1
15:00 สปิริต เอฟซี 4 - 0 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 2-0
15:00 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 2 - 2 แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1

เซียน ส เต็ ป เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:30 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช รอ KFC Mandel United
01:30 เดสเซล สปอร์ต รอ Sint-Eloois-Winkel
02:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ Patro Eisden
02:00 La Louviere Centre รอ Thes Sport

เซียน ส เต็ ป บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 มูกติยอดด้าเอสเคซี 0 - 1 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 0-0

เซียน ส เต็ ป มาลี Premiere Division

01:00 Yeelen รอ AS Bakaridjan

เซียน ส เต็ ป โปแลนด์ Div.4

17:00 Baltyk Koszalin รอ Radunia Stezyca
19:00 โฟรต้า สวินอยจัสซี่ รอ KS Polonia Sroda Wlkp
19:00 Gawin Sleza Wroclaw รอ มีดซ์ เลกนิก้า 2
19:00 Unia Swarzedz รอ Jarota Jarocin
19:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว รอ จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2
20:00 กริฟเวเฮอโรโว่ รอ Unia Janikowo
20:00 Gwardia Koszalin รอ KS Mieszko Gniezno
20:00 Warta Gorzów Wielkopolski รอ Gornik II Zabrze
21:00 LKS Lagow รอ โคโรน่า ไคเอลเซ่
21:00 Rekord Bielsko-Biala รอ เคเอส อีเนอเกติก โร
22:59 รุช ซอร์ซอฟ รอ Polonia-Stal Swidnica

เซียน ส เต็ ป แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 Green Buffaloes รอ Nkwazi
20:00 คิทเว ยูไนเต็ด รอ กรีน อีเกิลส์
20:00 ซานาโก รอ Nkana FC

เซียน ส เต็ ป กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 Electricite du Cambodge รอ National Police Commissary
15:30 Prey Veng รอ Angkor tiger FC
15:30 โซลติโล่ อังกอร์ รอ พนมเปญ เอฟซี

เซียน ส เต็ ป เซอร์เบีย U19 ลีก

16:00 คูการิค(ยู 19) 2 - 2 Crvena Zvezda Youth 0-2

เซียน ส เต็ ป คอสตาริกา 2.Liga

04:00 ซีดี บาริโอเม็กซิโก รอ Municipal Turrialba

เซียน ส เต็ ป กัวเตมาลา D2

00:00 ซิเคียนาเล่เอฟซี รอ ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี
04:30 เดปอร์ติโวมีชโก รอ ซีดี ซากาปา

เซียน ส เต็ ป ปานามา Reserve League

03:00 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) รอ Costa Del Este Reserves
04:00 CD Centenari รอ Champions FC Academy
05:00 อินดิเพนเดนเต้(สำรอง) รอ SD Panama Oeste Reserves

เซียน ส เต็ ป บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

20:00 เอฟเค พอดรินเจ รอ เอฟเค โมดริกา

เซียน ส เต็ ป นิคารากัว Apertura ลีก

06:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ รอ เรอัลมาดริซเอฟซี
08:00 เรอัล เอสเทล รอ เดปอร์ติโวโอโกตัล
09:00 มานากัว เอฟซี รอ ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว

เซียน ส เต็ ป ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

17:00 มบารารา ซิตี้ 1 - 0 Vipers 0-0
20:00 เอสซี วิลล่า 2 - 2 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 2-1
20:00 บียูเอล เอฟซี 0 - 1 Wakiso Giants FC 0-0
20:00 ไบร์ท สตาร์ 0 - 1 Onduparaka FC 0-1

เซียน ส เต็ ป อาร์เจนตินา Torneo B

09:00 ซานซิเนน่า รอ Middle Park FC
03:00 สปอร์ติโว เพนาโรล รอ ซานมาร์ติน ซานฮวน
03:00 ซีเอ ตรินิแดด รอ Atletico Marquesado

เซียน ส เต็ ป เซอร์เบียลีก หญิง

20:30 วอจ์โวดิน่า(ญ) รอ ZFK Sloga Zemun (w)

เซียน ส เต็ ป เม็กซิโก Segunda Division

09:05 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 3 - 1 แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 1-0
00:00 Ciervos FC รอ คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า
00:00 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 รอ โลรอส เดอ โคลิม่า
00:00 ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก รอ Pioneros de Cancun

เซียน ส เต็ ป โครเอเชีย 2.Division

21:30 เอ็นเค โอปาติยา 0 - 0 รูเดส 0-0
21:30 Kustosija 2 - 2 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 0-1
21:30 เอ็นเค จูเน็ค 1 - 1 เอ็นเคโอซีเยค 2 1-1

เซียน ส เต็ ป แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 Kagera Sugar 0 - 1 Namungo FC 0-0
20:00 Mwadui FC 0 - 0 อาซาม เอฟซี 0-0
20:00 รูวู ชูตติ้ง 3 - 0 เจเคที แทนซาเนีย 1-0

เซียน ส เต็ ป โครเอเชีย U19

45วินาที เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 0 - 0 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) -
16:00 ฮาร์วาทสกิ ดราโกวอลจาค (ยู 19) 0 - 2 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 0-1
19:00 Sesvete U19 2 - 1 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 1-1
00:00 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) รอ NK Orijent U19

เซียน ส เต็ ป สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

22:59 โอเบียโด โมเดอร์โน(หญิง) รอ สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ)
03:00 CD Llamoro W รอ Atletico Union Guimar (w)

เซียน ส เต็ ป ฮังการี U19 2nd Division

17:00 กีร์มอต เอสอี(ยู 19) รอ Dunaujvaros PASE U19
17:00 ซาเลเกอร์เซค ยู19 รอ Budai FC U19
18:00 Szeged-Csanad Grosics U19 รอ คาโปสวาร์ (ยู 19)
18:00 เบเก้ซัคซาบา(ยู 19) รอ VAC Varosi LSE(U19)

เซียน ส เต็ ป อิตาลี Serie D

20:30 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี รอ ฟิเดริส อัลเดียร์
20:30 ปราโต้ รอ Sammaurese
20:30 Real Agro Aversa รอ ปอติซี 1906

เซียน ส เต็ ป อาเซอร์ไบจาน Division 2

16:00 ตูราน โตวูซ รอ พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2
18:00 ซาบาห์ 2 รอ คาราบาจโลคบาตัน

เซียน ส เต็ ป ซานมารีโนลีก

21:00 Fiorentino รอ เอสพี คอสมอส
21:00 เอซียูเวเนส โดกาน่า รอ ซาน โจวันนี
21:00 เอสพี ลา ฟิโอริต้า รอ เอสพี โดมัญญาโน
21:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส รอ เตร เพนน์

เซียน ส เต็ ป ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

22:00 Brunos Magpie รอ ยูโรปาพอยต์

เซียน ส เต็ ป

02:30 มานุส (สมัครเล่น) รอ JC Futebol Clube

เซียน ส เต็ ป Portugal Campeonato Nacional

17:45 Clube Condeixa 2 - 0 Carapinheirense 0-0
18:00 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 1 - 0 เอสยู 1 เดแซมโบร 0-0
19:45 มาริติโม่ 2 4 - 0 เลคา 2-0
45วินาที เอดี โอวาเรนเซ่(ญ) 0 - 0 เบาวิสต้า (ญ) -
84 วินาที อัลแวร์กา 3 - 0 ซาคาร์เวนเนส 3-0
45วินาที แอนาเดีย 0 - 0 ซานโจเนนเซ่ -
87 วินาที CD Cerveira 1 - 1 วิอาเนนเซ่ 1-0
82 วินาที มอนตาเรเกร 0 - 1 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 0-1
85 วินาที Mortagua 0 - 0 Alcains 0-0
85 วินาที Sertanense FC 0 - 3 อูเนียว ไลเรีย 0-1

เซียน ส เต็ ป

20:00 Aigle Noir รอ บูจุมบูรา ซิตี้
20:00 Les Elephants FC รอ Le Messager Ngozi
20:00 กายันซ่า ยูไนเต็ด รอ วิทาโล
20:00 Olympique Star รอ แอตเลติโก้ โอลิมปิก

เซียน ส เต็ ป

09:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 3 - 0 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 1-0
10:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (ยู 20) 3 - 0 เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (ยู 20) 3-0
13:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) รอ เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20)
13:00 Hills Brumbies U20 รอ เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20)
13:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) รอ ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20)
13:00 NWS Spirit FC U20 รอ เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20)
13:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 1 - 1 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 0-1
06:00 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) รอ แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20)
09:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) รอ Northbridge FC Bulls U20
09:00 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) รอ ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20)

เซียน ส เต็ ป

19:00 พริสตีนา รอ KF Llapi
19:00 Gjilani รอ KF Arberia

เซียน ส เต็ ป

12:00 New Farm United Reserves รอ Ripley Valley [R]
14:00 Slacks Creek Reserve รอ Pine Hills Reserves

เซียน ส เต็ ป เม็กซิโก Liga MX Femenil

44วินาที อัตลาส(ญ) 0 - 1 ครูซ อซูล(ญ) -
01:00 พูมาส ยูนัม (ญ) รอ ไทเกรส(ญ)

เซียน ส เต็ ป

18:00 Arucas CF U19 0 - 0 Union Viera CF U19 0-0
19:00 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 2 - 0 Llanos Aridane U19 2-0
19:00 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 1 - 0 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 0-0
22:59 Stadium Casablanca U19 รอ Cerdanyola del Valles FC U19

เซียน ส เต็ ป

22:59 Tallinding United รอ Gambia Ports Authority
22:59 WAA Banjul รอ Marimoo

เซียน ส เต็ ป

19:00 ไออาร์ เรกยะวิก รอ เรยเนียร ซานเกอร์ได
21:00 เคเอฟ การ์ดาเบีย รอ ซินดรี้
21:00 คาริ อัคราเนส รอ ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์
00:00 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ รอ แมกนิ

เซียน ส เต็ ป

22:00 มานากัว(ยู 20) รอ CD Junior de Managua U20

เซียน ส เต็ ป

19:00 KF Vitia 0 - 0 KF Dardana 0-0

เซียน ส เต็ ป

22:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต รอ ฮิทชิน ทาวน์

เซียน ส เต็ ป

18:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 2 - 1 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 2-1
18:00 มาริติโม่(ยู 23) รอ เบเลเนนเซส(ยู 23)

เซียน ส เต็ ป

45วินาที Adjidja FC 0 - 0 JAC FC -

เซียน ส เต็ ป

21:00 Caiman Douala (w) 0 - 1 เอฟซี อีโบโลว่า (ญ) 0-0

เซียน ส เต็ ป

08:30 Alajuelense (w) รอ CS Herediano (w)

เซียน ส เต็ ป

21:00 NK BUJE รอ NK Pazinka

เซียน ส เต็ ป

45วินาที Rahimo FC 0 - 1 AS Sonabel -
44วินาที Majestic FC 0 - 1 Leopard St Camille -
45วินาที ซาลิ ตาส 0 - 4 Royal FC -
01:15 KOZAF รอ AS Douanes Ouagadougou

เซียน ส เต็ ป

04:00 ซานต้า เทคล่า (ญ) รอ อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ)
04:15 CD Fas Asdefuf (w) รอ AD Isidro Metapan (w)
04:30 Sonsonate FC (w) รอ Once Deportivo de Ahuachap n (w)

เซียน ส เต็ ป

13:30 Boys Union Club 1 - 0 Tushal Youth Club 0-0
16:45 Khumaltar Youth Club 1 - 2 Shree Bhagwati Club 1-1

เซียน ส เต็ ป

03:00 CS Esportivo AL รอ คอรูริเป้ เอไอ

เซียน ส เต็ ป

10:05 Southern United Honiara 2 - 4 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 1-1
12:10 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 3 - 0 Marist FC Honiara 0-0

เซียน ส เต็ ป

20:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) รอ ปิซา(ยู 19)
20:30 โครโตเน่ (เยาวชน) รอ เรจจิน่า(ยู19)
20:30 S.S.D. Monza 1912 Youth รอ ปาร์ม่า(เยาวชน)
20:30 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) รอ โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)
20:30 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) รอ คิเอโว่(ยู 19)
20:30 เวโรน่า (ยู19) รอ ปอร์เดโนเน(เยาวชน)
20:30 นาโปลี(ยู 19) รอ เลชเช่(ยู20)
21:30 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) รอ เปสคารา(เยาวชน)

เซียน ส เต็ ป

00:00 เอฟซี เอสเตลี รอ Atletico Somotillo

เซียน ส เต็ ป

02:00 E.D.P IND. Medellin รอ Ditaires FC

เซียน ส เต็ ป

18:30 USCAFOOT 1 - 2 Ajesaia 1-1

เซียน ส เต็ ป

21:00 Pro Sister FC (w) รอ Island Queens FC (W)
22:30 Determine Girls FC (W) รอ Earth Angels FC (w)
22:30 Blanco FC (w) รอ World Girls FC (W)
22:59 Ambassador FC (W) รอ Hippo FC (W)

เซียน ส เต็ ป

20:30 อะเลสแซนเดรีย(ยู19) รอ Pro Sesto U19
20:30 เอดีซี วีแตร์เบเซ (ยู 19) รอ อาเรสโซ่ (ยู 19)
20:30 กรอสเซโต้(ยู20) รอ Olbia U19
20:30 โนวาร่า (เยาวชน) รอ Pro Patria U19
20:30 เปรูจา(เยาวชน) รอ Vis Pesaro U19
20:30 ปอนเตเดรา(ยู 19) รอ คาร์ราเรเซ่ (ยู 19)
20:30 โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) รอ Giana Erminio U19
20:30 เรนาเต้ (ยู 19) รอ โคโม (ยู 20)

เซียน ส เต็ ป

18:00 Almagro U20 รอ Deportivo Camioneros U20
18:00 Arsenal de Sarandi U20 รอ CA Huracan U20
18:00 Atletico Tucuman U20 รอ CA Talleres de C rdoba U20
18:00 CA Atlanta U20 รอ CD Moron U20
18:00 Club Atlético Independiente U20 รอ Argentinos Jrs U20
18:00 Central Cordoba SdE U20 รอ Godoy Cruz U20
18:00 River Plate U20 รอ ราซิ่ง คลับ (ยู 20)
18:00 Rosario Central U20 รอ Union Santa Fe U20
18:00 San Lorenzo U20 รอ Banfield U20

เซียน ส เต็ ป

02:00 Novoperario MS รอ Dourados

เซียน ส เต็ ป 06/03/2564



เซียน ส เต็ ปBRA D4, BRA SE, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, Copa Libertadores Femenino, Egypt Premier League, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, HUN WCup, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, Kuwait 1st Division League, Portugal Campeonato Nacional, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, กานาพรีเมียร์, เกาหลีใต้ FA คัพ, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถานซูเปอร์คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite One, แคเมอรูน Elite two, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบียลีก หญิง, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Paranaense League, บราซิล แชมป์ ซี, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส คัพ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, เฟรนซ์ คัพ, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน คัพ, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกันแชมป์เยาวชน, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอซ์แลนด์ลีกคัพ, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี U19 A ลีก,