บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

เซียน ส เต็ ป 15/06/2564

เซียน ส เต็ ป เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

17วินาที เฮดไอเอฟเค 0 - 0 ฮอนก้าเอสพู -
22:30 เอฟซี ฮาก้า รอ ลาห์ติ
22:30 เคทีพี ค็อตก้า รอ เอซี โอลู

เซียน ส เต็ ป กระชับมิตร คัพ

16วินาที Sumperk 0 - 0 ซิกม่า โอโลมุช บี -
22:59 ทีเจ สตาร์เบอร์โน รอ เอสซี ซนอย์โม
22:59 จิบูตี รอ โซมาเลีย
00:00 แบรัมเอสเค รอ โนท็อดเด้น เอฟเค
00:00 เอสซี คาลสดอฟ รอ Rottenmann
00:30 SV Burmoos รอ บิชช็อฟส์โฮเฟิน
01:45 แชแทม ทาวน์ รอ Lordswood

เซียน ส เต็ ป ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

22:59 ฮังการี รอ โปรตุเกส
02:00 เยอรมนี รอ ฝรั่งเศส

เซียน ส เต็ ป สวีเดน คัพ

23:45 Anderstorps IF รอ อูลเลเรดส์
00:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี รอ อัสซีริสก้าบีเค
00:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ รอ เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ
00:00 ไอเอส ฮาลเมีย รอ เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
00:30 เอ็นโคปิ้งก์ รอ โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด

เซียน ส เต็ ป สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ รอ จีเอไอเอส

เซียน ส เต็ ป ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17วินาที เอฟเค ริเตเรียไอ 0 - 0 บันก้า การ์ซได -

เซียน ส เต็ ป อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:00 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ รอ ทาลา เอล เจช
02:00 พีระมิดส์ เอฟซี รอ สโมฮา เอสซี

เซียน ส เต็ ป ลิเบียพรีเมียร์ลีก

21:30 อัล นาเซอร์ เบงซี่ รอ อัล-อาห์ลี เบงซี่
22:00 Al Mahalla รอ Al Khmes

เซียน ส เต็ ป เซเรีย บี บราซิล

03:00 บัสควอ เอฟซี รอ กอริติบ้า พีอาร์
05:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ รอ กัวรานี่ เอสพี
05:00 เนาติโก (พีอี) รอ วิลา โนวา
07:30 โกยาส รอ ซีอาร์บี แม็คซิโอ
07:30 คอนฟิแองก้า รอ บราซิล เด เปโลตัส

เซียน ส เต็ ป ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

23:30 ปาเลสติโน่ รอ ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่

เซียน ส เต็ ป อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 คลับ อัตเลตีโก ติเกร รอ แอตเลติโก้ แอตแลนต้า

เซียน ส เต็ ป สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

18วินาที ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) 0 - 0 วาลเบิร์ก (ยู 21) -

เซียน ส เต็ ป USL ดิวิชั่น 1

07:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น รอ พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์

เซียน ส เต็ ป ลิทัวเนีย คัพ

21:00 เนเวซิส รอ ซูดูว่า
21:00 Niesky รอ ซิอัวลิอาย
22:00 FK Neptunas Klaipeda รอ Babrungas
22:59 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส รอ เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
23:30 Atletas Kaunas รอ ดีซัวกาส เทลเซีย

เซียน ส เต็ ป ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

22:59 Vaidepenas Futsal รอ เลบันเต(ฟุตซอล)

เซียน ส เต็ ป นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

01:30 Flatas IL U19 รอ Freidig U19

เซียน ส เต็ ป ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย

17:25 ทาจิกิสถานบุรุนดี(N) 4 - 0 เมียนมาร์ 1-0
17:30 ญี่ปุ่น 5 - 1 คีร์กีซสถาน 3-1
60 วินาที อินเดีย(N) 0 - 0 อัฟกานิสถาน 0-0
17วินาที ฟิลิปปินส์(N) 0 - 0 มัลดีฟส์ -
22:59 ออสเตรเลีย(N) รอ จอร์แดน
23:30 อิหร่าน(N) รอ อิรัก
23:30 บาห์เรน รอ จีน-ฮ่องกง
23:45 ไทย(N) รอ มาเลเซีย
23:45 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ รอ เวียดนาม
00:00 บังกลาเทศ(N) รอ โอมาน
01:00 จีน(N) รอ ซีเรีย
01:00 ซาอุดีอาระเบีย รอ อุซเบกิสถาน
01:00 ปาเลสไตน์(N) รอ เยเมน
02:00 จีน-ไต้หวัน รอ คูเวต

เซียน ส เต็ ป ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ

07:00 คูราเซา รอ ปานามา
08:05 แคนาดา(N) รอ เฮติ
08:05 เอลซัลวาดอร์ รอ เซนต์คิตส์และเนวิส

เซียน ส เต็ ป จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 เสฉวนหมินจู๋(N) 2 - 1 ฮูวนาน บิลโลวส์ 2-0
14:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 3 - 1 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี 2-0
14:00 คุนหมิงเจิ้งเหอ(N) 1 - 2 ตงกวนกวนเหลียน 1-1
14:30 จีน (ยู20)(N) 0 - 0 เหอเบ่ย จิงยิง 0-0
14:30 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) 0 - 1 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 0-1
15:00 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) 1 - 0 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 0-0

เซียน ส เต็ ป ชิลี คัพ

02:00 โคลชากัว ซีดี รอ เดปอร์เตส ซานตาครูซ
02:00 Rodelindo Roman รอ คอนอูมโบ ยูนิโด
02:00 โคเบรลัว รอ ซีดี โคเปียโป เอสเอ
02:00 เดปอร์เตส วัลดิเวีย รอ เปอร์โต มอนต์
02:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส รอ ดิปอรเต่ส เตมูโก
02:00 Deportes Limache รอ ซีเอสวายดี บราเนกเชีย
02:00 เอซี โคลีนา รอ ซานติเอโก มอร์นิ่ง
02:00 General VelAsquez รอ แรนเจอร์ส ทัลค่า
02:00 Deportes Recoleta รอ ซานหลุยส์ คิวโลต
02:00 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส รอ เฟอร์นันเดซ ไวเอิล
05:00 ดี.คอนเซ็ป รอ ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
07:00 เดปอร์เตส อิควิกกัว รอ ซาน มาร์คอส

เซียน ส เต็ ป อิสราเอลลีก

63 วินาที ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0 - 0 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 0-0

เซียน ส เต็ ป อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ รอ อัล คิว ซา
01:30 ซีเอ ซาน มิเกล รอ ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
01:30 คานัวลาส เอฟซี รอ อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
01:30 โกมูนิกาซิโอเนส รอ เดปอร์ติโวอาเมนีโอ
01:30 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล รอ คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส
01:30 ฟลานเดรีย รอ ลอส อันเดส
01:30 Talleres Rem de Escalada รอ เดเฟนโซเรส ยูนิดอส
01:30 ยูเอไอ อากุยซ่า รอ วิลลา ซาน คาร์ลอส

เซียน ส เต็ ป ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

03:00 คาริ อัคราเนส รอ ไออาร์ เรกยะวิก

เซียน ส เต็ ป ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

02:15 HK Kopavogur (w) รอ Haffner John (w)
02:15 กรินดาวิค (ญ) รอ อัคราเนส(ญ)
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) รอ Grotta Women
02:15 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) รอ Augnablik Women

เซียน ส เต็ ป โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0 - 1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 0-1
วิกรี่ ซูวอลกี้ 2 - 2 KP Calisia Kalisz 2-2

เซียน ส เต็ ป กระชับมิตร

18:00 เกาหลีใต้(ยู 23) 2 - 1 กาน่า (ยู23) 1-0
19:00 เบลารุส (ญ) ยู19 7 - 1 อาร์เมเนีย (ญ) ยู19 4-1
20:00 เยอรมนี(ญ) 0 - 0 ชิลี (ญ) 0-0
60 วินาที อาร์เมเนีย( (ญ) 0 - 2 คาซัคสถาน(ญ) 0-2
22:59 เนเธอร์แลนด์(ญ) รอ นอร์เวย์(ญ)
22:59 สวีเดน (ญ) ยู23 รอ ฟินแลนด์ (ญ) ยู23
22:59 คอสตาริกา (ญ) รอ กัวเตมาลา (ญ)
23:45 สวีเดน(ญ) รอ ออสเตรเลีย(ญ)
00:00 ไอซ์แลนด์(ญ) รอ ไอร์แลนด์(ญ)
00:30 สเปน(ญ) รอ เดนมาร์ก(ญ)
01:15 เวลส์ (ญ) รอ สกอตแลนด์(ญ)
02:30 ตูนิเซีย รอ มาลี
05:00 อุรุกวัย (ญ) รอ เปอร์โตริโก (ญ)

เซียน ส เต็ ป ไอซ์แลนด์ ลีก U19

01:30 Stjarnan KFG Alftanes IIU19 รอ Keflavik Reynir Vidir II U19

เซียน ส เต็ ป เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:00 ปอร์โต วิ โฮ รอ Chacaritas SC

เซียน ส เต็ ป รัสเซีย DIV2

12:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 2 - 3 คิมกี้(สำรอง) 0-1
16:00 โรดิน่ามอสควา 1 - 5 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 0-2
18:15 ซนามย่า ทรูด้า 4 - 1 เอฟซี มูรอม 1-1
18:30 ไดนาโม บรานัวล์ 1 - 2 โนสต้า โนโวทรอย 0-1
19:00 FK Fakel Voronezh Youth 2 - 2 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 1-0
19:00 เอฟเค อูราล-2 0 - 3 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0-0
19:00 เชลยาบินสค์ 3 - 1 FK Volna Nizhegorodskaya 1-1
19:00 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 1 - 0 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 0-0
20:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 1 - 5 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-3
20:00 เอฟเค ทิวเมน 2 - 2 ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด 2-0
90 วินาที ซเวซดา เปียร์ม 7 - 0 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 4-0
59 วินาที เอฟเค โคลอมนา 1 - 2 คาชานก้า มอสโก 1-0
60 วินาที FK Znamya Noginsk 2 - 2 สโตรกิโน่ มอสโก 2-0
60 วินาที อันจิ มาคัชคาล่า 4 - 0 ดรูซบ้า เมย์คอพ 4-0
60 วินาที เอฟเค ไบโอลอก 3 - 0 คราสโนดาร์ 3 2-0
53 วินาที เอฟเค มาฮัชกาลา 3 - 0 มาชูค- เคเอ็มวี 3-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ยูโรเซ คราสโนดาร์ 3 - 0 FC Tuapse 3-0
45วินาที FC Yessentuki 0 - 1 FK Kuban Kholding -
35วินาที เอฟเค การูก้า 1 - 1 FC Krasny Smolensk -
17วินาที ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0 - 0 ดินาโม มอสโก บี -
18วินาที Dnepr Smolensk 0 - 0 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก -
18วินาที ลูกิ อีเนอร์จีย่า 0 - 0 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก -
17วินาที อแวนการ์ด คุร์สค์ 0 - 0 เอฟเค อาร์ยาซาน -
18วินาที โซโคล ซาลาตอฟ 0 - 0 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ -
14วินาที ซาเทิร์นมอสโก 0 - 0 ซัลยุต -
14วินาที Metallurg Vidnoye 0 - 0 คแวนท์ ออบนินส์ค -
18วินาที สตาฟโรพอล-2009 0 - 0 FK Forte Taganrog -
15วินาที สปาร์ตัก นาลชิค 0 - 0 เอสเคเอ รอสตอฟ -
22:30 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ รอ ลีเจียน ไดนาโม

เซียน ส เต็ ป สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 ซอลเวสเบิร์ก รอ คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ

เซียน ส เต็ ป ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้(N) 2 - 1 เวสเทิร์นสติม่า 0-1
19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1 - 2 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 0-1
19:05 บานดาริ 1 - 3 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0-2
19:05 ทัสเคอร์ 0 - 1 พอสต้า เรนเจอร์ 0-0

เซียน ส เต็ ป USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 Wake FC รอ Tri Cities FC
06:30 FC Malaga City NY รอ เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์
06:30 SC United Bantams รอ Southern Soccer Academy Kings
07:00 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ รอ Green Bay Voyageurs
07:00 ฮิวสตัน เอฟซี รอ Round Rock SC
07:00 เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี รอ East Atlanta

เซียน ส เต็ ป อุรุกวัยกันดา

05:00 ดานูบิโอ เอฟซี รอ ซีเอ แอตเทนาส
07:15 ซีเอยูเวนตูเด้(N) รอ อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ

เซียน ส เต็ ป ฟินแลนด์ Kolmonen

22:30 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส รอ ซันดอม ไอเอฟ
22:59 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท รอ นอร์วัลล่า

เซียน ส เต็ ป ออสเตรีย Landesliga

00:00 เฟริส เวียนนา 1894 รอ ฟาโวริตเนอร์ เอซี
00:30 SC Mannsworth รอ เอเอสวี 13 เวียนนา

เซียน ส เต็ ป ไอซ์แลนด์ 4 Deild

03:00 อัลฟ์ทาเนส รอ Reynir Hellissandur
03:00 Arborg รอ เบอเซอกิร์

เซียน ส เต็ ป ไอซ์แลนด์ 3 Deild

03:00 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ รอ เอ็นเฮอร์จิ

เซียน ส เต็ ป ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 1 - 1 ไบร์ท สตาร์ 1-0
20:00 Malaba youth Football 1 - 6 บียูเอล เอฟซี 1-3

เซียน ส เต็ ป แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 Namungo FC 1-1

เซียน ส เต็ ป แคเมอรูน คัพ

62 วินาที โคตอน สปอร์ต 0 - 0 Tonnerre Yaounde 0-0

เซียน ส เต็ ป อิสราเอล C ลีก

45+วินาที เบต้า รามัท กาน 1 - 0 ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า -
พักครึ่ง พักครึ่ง ทีเซเร่ ซาคห์นิน 1 - 0 ฮาโปเอล ทูบา-ซานการิเย่ 1-0
45วินาที เอฟซี ออซมา โฮลอน 0 - 3 Sporting Club Tel Aviv -
5วินาที เอสซี เบียร์ ชีบา 0 - 0 MS Jerusalem -
22:30 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว รอ ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน
22:30 Beitar Ashdod รอ เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน

เซียน ส เต็ ป

23:10 Espad Tehran รอ Naft Gachsaran
23:10 Mohtasham Tabriz รอ Shahrdari Bandar Abbas
23:15 Shahrdari Hamedan รอ Melli Hafari
23:15 Foolad Natanz FC รอ Elmoadab Tabriz FC

เซียน ส เต็ ป

ต่อเวลา วินาที JF Khroub(w) 2 - 3 ASE Alger Centre (w) 1-1
20:20 AS Surete Nationale (w) 2 - 2 AFAK Rezilane (w) 1-2
70 วินาที CF Akbou(w) 0 - 3 เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) 0-1

เซียน ส เต็ ป

59 วินาที ASFF Diamare (w) 0 - 1 Eding Sport (w) 0-0

เซียน ส เต็ ป

1วินาที ASC Etoile Commune Arafat 0 - 0 FC Alem -
00:30 Etoile Nouakchott รอ Union Arafat

เซียน ส เต็ ป

64 วินาที JK Nomme United U19 9 - 0 JK Tallinna Kalev U19 6-0
22:59 FA Kalev Tartu U19 รอ Keila JK U19

เซียน ส เต็ ป

23:30 Zjednoczeni Pudliszki รอ Piast Nowy Belecin
00:45 Gieksa Katowice II U19 รอ GKS Grunwald Ruda Slaska U19

เซียน ส เต็ ป

06:00 Stumptown Athletic FC รอ California Utd Strikers

เซียน ส เต็ ป

18:00 Fakirapool Young Mens Club 1 - 0 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 1-0
62 วินาที Fortis FC 0 - 1 สวาดฮินาต้า เคเอส 0-1

เซียน ส เต็ ป 15/06/2564



เซียน ส เต็ ปUSA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, แคเมอรูน คัพ, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, ชิลี คัพ, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, รัสเซีย DIV2, ลิทัวเนีย คัพ, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน คัพ, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, ออสเตรีย Landesliga, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19,