ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ผลบอลคืนนี้ ผลบอลย้อนหลัง โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน บอลเมื่อคืน เช็คผลบอลเมื่อคืนนี้ สรุปผลบอลคืนนี้ทุกลีก ผลบอลเมื่อวาน ตารางบอลเมื่อวาน

สรุปผลบอล 31/07/2564

สรุปผลบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0 - 2 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-1

สรุปผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1 - 0 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0-0
01:45 ลานุส 1 - 1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1-0
04:00 ราซิ่ง คลับ 1 - 0 ซาร์เมียนโต้ 0-0
06:15 ซีเอ พลาเทนเซ่ 1 - 1 อินดิเพนเดนเต้ 1-1

สรุปผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 4 - 0 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0-0
22:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1 - 2 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0-2
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1 - 1 ราปิด เวียนนา 0-1

สรุปผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ รอ ยูเวนตูเด้
05:00 เซาเปาโล 0 - 0 พัลไมรัส 0-0
06:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0 - 0 คุยอาบา 0-0
07:00 บรากันติโน้ 1 - 0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-0

สรุปผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:15 ชาเลอร์รัว 0 - 0 แซงต์ ทรุยด็อง 0-0
23:30 Seraing United 1 - 0 เมเชเลน 1-0
23:30 เซอร์เคอร์ บรูซ 1 - 1 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 0-1
01:45 เคเอเอส ยูเปน 1 - 1 อันเดอร์เลชท์ 1-1

สรุปผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 สตอล เมียเลช 0 - 2 ปิแอส กลิวิส 0-2
22:30 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 2 - 2 วิสล่า คราคอฟ 1-0
01:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 3 - 1 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-0

สรุปผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

21:00 วีบรอก 0 - 2 มิดทิลแลนด์ 0-0

สรุปผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ฮันโนเวอร์ 96 0 - 3 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-1
18:30 อิงโกลสตัดท์ 1 - 2 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-0
18:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 3 - 0 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1-0
01:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 2 - 3 แวร์เดอร์ เบรเมน 0-1

สรุปผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

21:30 เอฟซี อูฟา 2 - 3 ดินาโม มอสโก 0-2
00:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 1 - 2 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-1

สรุปผลบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 นีมส์ 2 - 1 ดิฌง 1-0
00:00 น็องซี่ 0 - 4 ตูลูส 0-3
00:00 โซโชซ์(N) 0 - 2 เลอ อาฟร์ 0-2
00:00 ชามัวร์ นิออร์ท 0 - 1 ก็อง 0-0
00:00 ปารีส เอฟซี 2 - 1 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1-1
00:00 แก็งก็อง 1 - 1 วาล็องเซียนส์ 0-0
00:00 โรเดซ อเวรอน 1 - 0 ปัว เอฟซี 1-0
00:00 อฌักซิโอ้ 3 - 1 อาเมียงส์ 2-0

สรุปผลบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0 - 0 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-0

สรุปผลบอล เค-ลีก

18:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 4 อินชอนยูไนเต็ด 1-1
18:00 เอฟซี โซล 0 - 0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-0

สรุปผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:15 แอลเอ กาแลกซี่ 4 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2-1
04:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-1
05:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 2 - 3 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1-0
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 0 - 0 ดีซี ยูไนเต็ด 0-0
07:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 2 - 1 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-1
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม 0 - 0 รีล ซอลต์ เลค 0-0
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ 1 - 2 เอฟซี ดัลลัส 0-1

สรุปผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

22:30 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1 - 1 วาลเบิร์ก เอฟซี 0-0

สรุปผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:59 เอฟซี ซูริค 3 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท 3-1
01:30 ยัง บอยส์ 0 - 0 กราสฮ็อปเปอร์ 0-0

สรุปผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

19:30 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 3 - 0 ลิฟวิงสตัน 1-0
21:00 ดันดี 2 - 2 เซนต์ เมียร์เรน 1-1
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 0 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน 0-0
02:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2 - 1 เซลติก 1-0

สรุปผลบอล กระชับมิตร คัพ

14:00 CA Oradea 0 - 1 ไครซัล ชิสินิว คริส 0-1
15:00 เอ็นเค จารูน 7 - 0 มลาโดสต์ ซดราโลวี 4-0
15:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 0 - 1 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0-0
15:00 ซาบาเดย์ 3 - 1 ฮอสปิตาเลย์ 1-0
15:00 ดีนาโมซาเกร็บ 2 2 - 2 เอ็นเคโอซีเยค 2 0-0
15:00 Unia Tarnow 2 - 2 Wisloka Debica 1-1
15:00 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 9 - 0 แกร์สโทเฟิน เอสวี 5-0
15:00 ซีดี ตูเดลาโน่(N) 1 - 3 ยูดี โลโกรนเยส 0-2
15:00 เอ็นเคลุคโก้ 2 - 1 เอ็นเค คาร์โลแวค 0-0
15:00 มาลาก้า(N) 0 - 3 เอดี อัลคอร์ค่อน 0-2
15:00 วิทโควิซ 1 - 3 วาลาชเก เมซิริชี 0-0
15:00 เกตาเฟ่ 0 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-0
15:30 อัล ราเอ็ด 1 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 1-0
16:00 Blonianka Blonie 2 - 2 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1-1
16:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0 - 2 เออิบาร์ 0-1
16:00 โอซาซูน่า(N) 1 - 0 มิรานเดส 0-0
16:00 Hassia Bingen 0 - 2 FC Eddersheim 0-0
16:00 โอลิมปิก ลียง (ญ) 2 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 1-0
16:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 3 - 2 เอฟเค 2000 1-2
16:30 เอสดี ไลเนา 1 - 1 Amurrio 0-0
16:30 J K Bank XI 1 - 1 Kashmir Avenger 0-0
16:30 เซลต้า บีโก้ 2 - 0 เออีพี ปาฟอส 2-0
16:30 เปน่า สปอร์ต 0 - 2 เอสดี โลโกรเนส 0-1
17:00 เรอัล บายาโดลิด บี 2 - 1 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 2-1
17:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 รอ แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
17:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 0 - 0 โฟรต้า สวินอยจัสซี่ 0-0
17:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 2 - 0 The ancient agricultural MKS 1-0
17:00 เอบี โคเปนฮาเกน 3 - 3 แฮร์เลว ไอเอฟ 2-2
17:00 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 2 - 0 Rekord Bielsko Biala (w) 1-0
17:00 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 2 - 1 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน 0-1
17:00 เกงค์(สำรอง) รอ วาสแลนด์ บีเวเรน
17:00 ทิซเตด เอฟซี 3 - 1 เวการ์ 0-0
17:30 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 2 - 2 แอธเลติก บิลเบา บี 0-1
17:30 KS Wieczysta Krakow 1 - 1 สเตล บิเซค 1-0
17:30 สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก รอ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
18:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 0 - 1 โกรนิงเก้น 0-0
18:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 0 - 2 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-1
18:00 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1 - 1 โคลดิ้ง 1-1
18:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0 - 2 เชสแฮม ยูไนเต็ด 0-1
18:00 เฮสเซ่น คาสเซล 0 - 1 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 0-0
18:00 Anda flockenbach 4 - 0 เวย์น 2-0
18:00 FC Anker Wismar 1 - 0 1. FC Lok Stendal 0-0
18:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด(N) 2 - 1 บาร์เน็ต 1-1
18:00 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 2 - 2 เดอ กราฟสคัป 2-2
18:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด รอ สวินดอน ทาวน์
18:30 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ รอ ครูว์ อเล็กซานดร้า
18:30 ลีดส์ ยูไนเต็ด(N) 2 - 3 เรอัล เบติส 1-2
18:45 Downtown Heroes FC 0 - 0 Hyderya Sports FC 0-0
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น รอ โอลเดนเบอร์ก
19:00 SV Eichede รอ อัลโตน่า 93
19:00 ชาลเก เยาวชน 0 - 2 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0-1
19:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 2 - 0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1-0
19:00 แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน 4 - 3 แอชตัน ยูไนเต็ด 3-2
19:00 บริสตอล โรเวอร์ส 3 - 2 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1
19:00 สโต๊ค ซิตี้ 1 - 1 วูล์ฟแฮมป์ตัน 1-1
19:00 SpVgg Vreden 1921 0 - 7 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-3
19:00 บริสตอล ซิตี้ 0 - 3 แอสตัน วิลล่า 0-2
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 4 - 2 TSV Schott Mainz 0-1
19:00 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 0 - 3 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0-0
19:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 5 - 2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 3-2
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 1 - 3 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-1
19:00 ชิเชสเตอร์ ซิตี้ 0 - 2 บาซิงสโตค ทาวน์ 0-0
19:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 4 - 1 มีดซ์ เลกนิก้า 2 2-0
19:00 Sturm Graz/Stattegg Women 3 - 0 First Vienna (W) 2-0
19:30 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 11 - 0 SG Eintracht Bad Kreuznach 6-0
19:30 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0 - 3 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0-0
20:00 บาด วิลเบล 2 - 0 FC Basara Mainz 1-0
20:00 อองเช่ร์ 0 - 1 ลอริยองต์ 0-0
20:00 Institute (USA) 0 - 2 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0-1
20:00 TuS Sachsenhausen 1 - 1 Mahdov FC 0-1
20:00 ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ รอ อาดส์ เอฟซี
20:00 Bocholt FC 1 - 0 อดัม แซม บีค 0-0
20:00 สต็อคบริดจ์ 1 - 2 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1-0
20:00 Strasbourg W รอ อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ)
20:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 2 - 0 จิลลิ่งแฮม 2-0
20:00 Brightlingsea Regent 0 - 5 อัลทริงแคม 0-1
20:00 โวเลนดัม 4 - 2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 3-0
20:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ รอ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)
20:00 พอร์ตสตีวาร์ท 1 - 3 คลิฟตันวิลล์ 1-1
20:00 โคเลอไรน์ 5 - 0 เดิร์กวิว เอฟซี 2-0
20:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 3 - 0 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 2-0
20:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 0 - 2 คิงส์ ลินน์ 0-2
20:30 โคโลญจน์ 1 - 1 โรด้า เจซี 0-1
20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1 - 1 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0-1
20:30 Gareji Sagarejo 2 - 0 ทบิลีซี ซิตี้ 0-0
20:30 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 3 - 2 กราเซอร์ เอเค 0-1
20:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0 - 2 อูเทร็คท์ 0-1
20:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 2 - 1 โกรนิงเก้น 2-0
20:30 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 2 - 3 อเลมานเนีย อาเค่น 2-1
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2 - 1 แอธเลติก บิลเบา 0-1
20:30 เอาก์สบวร์ก 3 - 1 กาญารี่ 3-0
20:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 3 - 1 แร็งส์ 2-0
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 2 - 1 แซงต์ เอเตียน 2-0
21:00 นานท์วิช ทาวน์ 0 - 0 ลีค ทาวน์ 0-0
21:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 2 - 5 เวย์เม้าท์ 0-3
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0 - 4 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
21:00 แทมเวิร์ธ 0 - 5 เร็กซ์แฮม 0-2
21:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0 - 4 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-0
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0 - 2 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-2
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ รอ เบิร์นลี่ย์
21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด รอ นอริช ซิตี้
21:00 สวอนซี ซิตี้ 1 - 3 เซาแธมป์ตัน 1-2
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0 - 3 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-2
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0 - 2 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-2
21:00 Banbridge Town 0 - 5 คาร์ริค แรนเจอร์ส 0-1
21:00 เบรนท์ฟอร์ด 0 - 1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-0
21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1-0
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 2 - 0 วอลซอลล์ 0-0
21:00 อิปสวิช ทาวน์ 0 - 3 มิลล์วอลล์ 0-1
21:00 พอร์ทสมัธ 2 - 0 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2-0
21:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 3 - 1 โกสปอร์ท โบโรห์ 3-1
21:00 ฮาเลโซเวนทาวน์ 1 - 2 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-2
21:00 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 6 - 1 ทิลบูรี 3-1
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 2 - 3 เลเวส 1-2
21:00 สการ์โบโรห์ 4 - 2 Cleethorpes Town 3-0
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 2 - 1 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0-0
21:00 Ossett Town 1 - 0 แกรนแธม ทาวน์ 0-0
21:00 Highworth Town 1 - 0 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0-0
21:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 4 - 0 สเปลดอร์ฟ 3-0
21:00 แอชฟอร์ด ทาวน์ 2 - 3 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 1-3
21:00 Cray Valley Paper Mills 1 - 1 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1-1
21:00 เชฟฟิลด์ เอฟซี 1 - 3 มัตล็อค ทาวน์ 1-1
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 2 - 0 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 2-0
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1 - 7 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1-4
21:00 ฮอร์สแฮม 2 - 1 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 0-0
21:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(N) 1 - 1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-1
21:00 ลูตัน ทาวน์ 1 - 3 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 1-2
21:00 Hebburn Town 2 - 1 บลายท์ สปราตันส์ 1-0
21:00 น็องต์(N) 1 - 2 แกลร์กมงต์ ฟุต 0-0
21:00 Lierse Kempenzonen 2 - 2 Hoogstraten VV 0-0
21:00 มอร์แคมบ์ 1 - 1 แบล็คพูล 1-0
21:00 เชสเตอร์ เอฟซี 3 - 0 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1-0
21:00 Hednesford Town 0 - 0 เลมิงตัน 0-0
21:00 กิริซันสปอร์ 0 - 2 อุมรานิเยสปอร์ 0-1
21:00 Shepshed Dynamo 0 - 0 Walsall Wood 0-0
21:00 สวินดอน ทาวน์ 0 - 1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 มอสลีย์เอเอฟซี 1 - 0 Pontefract Collieries 1-0
21:00 วอคโซป ทาวน์ 0 - 0 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0-0
21:00 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 1 - 1 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 0 - 1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-1
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 1 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 2 - 2 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 คิงส์ แลงลีย์ 0 - 5 บอร์แฮม วู๊ด 0-2
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0 - 0 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-0
21:00 AFC Totton 1 - 3 อีสต์ไลก์ 1-3
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 3 - 3 เลสเตอร์ ซิตี้ 1-0
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1 - 2 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-2
21:00 เร้ดดิ้ง 1 - 3 คริสตัล พาเลซ 0-0
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 2 - 1 บาร์โรว์ 2-0
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 0 - 1 พอร์ทเวล 0-1
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0 - 2 ลินคอล์น ซิตี้ 0-1
21:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน รอ เซลต้า บีโก้
21:10 วีวีวี เวนโล 2 - 2 พานาธิไนกอส 1-2
21:25 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1 - 2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1-2
21:30 สตารส์บูร์ก 2 - 1 ไฟร์บวร์ก 1-0
21:30 อตาลันต้า 2 - 1 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1-1
21:30 บาเยิร์น มิวนิค 0 - 3 นาโปลี 0-0
21:30 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1 - 1 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1-0
22:00 คาเมนิคา-ซาซ่า 1 - 3 ราบ็อตนิคกี้ 0-0
22:00 Pevidem SC 0 - 1 อูเนียว ไลเรีย 0-0
22:00 Chateaubriant 0 - 1 Stade Briochin 0-1
22:00 สเปเซีย รอ มอนเตเบลลูนา
22:00 วอล์ดเกอเมส รอ เอฟซี กีสเซิน
22:00 คาร์มิโอทิสซ่า 1 - 4 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0-3
22:00 อัสโคลี่ 2 - 0 วิเทอเบเซ่ 1-0
22:00 Engers 0 - 2 เฮนเนส 05 0-1
22:00 Rot-Weiss Frankfurt 4 - 5 Rot-Weiss Walldorf 3-2
22:00 TJ Jasenov รอ Oboriste
22:00 เอฟซี ดูนาฟ รูส 2 - 1 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 0-0
22:00 เอ็มโปลี 9 - 0 AD Valdinievole Montecatini 4-0
22:00 อาแซด อัลค์มาร์ 1 - 0 เรอัล โซเซียดาด 1-0
22:00 ฟูแล่ม 1 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-0
22:00 เครโมเนเซ่(N) 2 - 1 เฟอรัลพิซาโล 0-0
22:00 ชิตตาเดลล่า(N) 0 - 0 เทรนโต้ 0-0
22:00 โฟรซิโนเน่ 2 - 0 แตร์นาน่า 1-0
22:30 เอฟเค โอครีด 2004 3 - 2 KF Veleshta 1-1
22:30 SpVg Frechen 20 4 - 2 SSV Homburg Numbrecht 0-2
22:30 สตารส์บูร์ก รอ เอฟซี ไฟรบูร์ก
22:30 Belasica Strumica 1 - 1 โบเรค เวเลส 1-0
22:30 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0 - 1 Voska Sport 0-1
22:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า(N) 1 - 1 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0
22:30 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ รอ โอลด์แฮม แอทเลติก
22:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 3 - 2 เจนัว 1-1
22:59 สปอล 6 - 0 ปอนเทเดร่า 0-0
22:59 โปร ปาเทรีย 0 - 1 อาเลซซานเดรีย 0-0
22:59 เอ็นเคสปลิต 1 - 0 ซาดาร์ 0-0
22:59 ซีดี ลูโก้(N) 1 - 1 เรอัล โอเบียโด 1-1
22:59 ไซเรนซ์ เอฟซี 1 - 1 วัลเล็ตตา เอฟซี 1-1
22:59 บีเยลอวาร์ 4 - 0 HNK Segesta Sisak 1-0
22:59 Vlasina 1 - 4 FK Dubocica 0-3
22:59 Kustosija 1 - 0 NK Dubrava Zagreb 1-0
22:59 FC Paradiso 0 - 2 เบลลินโซนา 0-1
22:59 เบซิคตัส เจเค 0 - 3 เคย์เซริสปอร์ 0-2
22:59 โวล์ฟสบวร์ก(N) 1 - 2 แอตเลติโก้ มาดริด 1-0
22:59 คาซิมปาซ่า 1 - 2 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0-1
22:59 เฟเนร์บาห์เช่(N) 3 - 2 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 3-1
22:59 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2 - 1 เควีเอสเค ลอมเมล 1-1
22:59 เม็ตซ์ 1 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์ 1-0
22:59 แรนส์ 1 - 0 โตริโน่ 1-0
22:59 อาเลซซานเดรีย รอ โปร ปาเทรีย
22:59 ล็องส์ 4 - 1 อูดิเนเซ่ 3-0
23:30 โคโม 2 - 0 เรนาเต้ เอซี 0-0
23:30 สปอร์ติ้ง กิฆอน(N) 1 - 0 พอนเฟร์ราดิน่า 0-0
23:30 ปอร์โต้ 5 - 3 โอลิมปิก ลียง 2-1
23:30 เอเอส โรม่า(N) 0 - 0 เซบีย่า 0-0
23:30 ซีดี คายอน รอ ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2
23:35 สตารส์บูร์ก 1 - 2 ไฟร์บวร์ก 1-1
23:45 พีอีซี ซโวลล์ 0 - 2 เอสซี ฮีเรนวีน 0-1
00:00 เตเนริเฟ่(N) 0 - 0 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-0
00:00 อโพลลอน สมายร์นิส 1 - 3 ไอโอนิกอส 1-1
00:00 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 0 - 0 บูร์โกส เปอเมซาส 0-0
00:00 ทรัวส์ 1 - 1 บอร์กโดซ์ 0-0
00:00 มาลาก้า 1 - 1 อัลเมเรีย 1-1
00:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ รอ วิลเลม 2
00:00 Viveiro CF 0 - 4 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 0-3
00:00 Oudenaarde 0 - 4 KMSK Deinze 0-1
00:00 อลาเบส(N) 0 - 1 เอลเช่ 0-1
00:00 เรอัล โซเซียดาด บี 0 - 0 บูร์โกส ซีเอฟ 0-0
00:00 RUS Rebecquoise 0 - 5 Jeunesse Molenbeek 0-4
00:00 นูมานเซีย 1 - 3 โอซาซูน่า บี 0-1
00:00 สตุ๊ตการ์ต 0 - 3 บาร์เซโลน่า 0-2
00:00 เรอัล ยูนิโอน 2 - 2 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2-1
00:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 4 - 0 บาร์นสลีย์ 3-0
00:03 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 2 - 0 NK Granicar Zupanja 1-0
00:30 กาลาฮอร์รา 1 - 3 เอสดี อมอเรเบียต้า 0-1
00:30 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 7 - 1 Royal Cappellen FC 4-0
00:30 เดสเซล สปอร์ต 4 - 2 ASV Geel 2-0
00:30 เตรูเอล 0 - 0 ยูดี เลบานเต้ บี 0-0
00:30 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1 - 2 เอ็มเมน 0-0
00:30 EC Granollers 2 - 1 ยูอี คอร์เนลล่า 1-1
01:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 0 - 1 เลกาเนส 0-0
01:00 เลกาเนส 0 - 1 เรอัล มาดริด กัสติยา 0-0
01:00 แมควา ซาแบค 1 - 0 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-0
01:00 เอซเตรมาดูรา 1 - 1 เซบีย่า แอตเลติโก 0-1
01:00 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 0 - 1 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 0-0
01:00 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 1 - 2 จี.เซโกเบียน่า 1-2
01:00 โตเลโด 0 - 1 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-0
01:00 อูเทร็คท์ 2 - 3 เอซี เวนิช 1-2
01:30 นีซ 1 - 1 เอซี มิลาน 0-0
01:30 เฆเรซ เดปอร์ติโว รอ ยูดี มาร์เบลล่า
01:30 คอร์โดบ้า 0 - 1 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0-0
01:45 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0 - 3 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-1
02:00 มอนซ่า 1912 1 - 2 ยูเวนตุส 0-1
02:00 โอลิมปิก มาร์กเซย 2 - 1 บียาร์เรอัล 1-0

สรุปผลบอล การแข่งขันฟุตบอลโอลิมปิกชาย

15:00 สเปน (ยู23)(N) 2 - 2 ไอวอรี่โคสต์ (ยู 23) 1-1
16:00 ญี่ปุ่น(ยู23) 0 - 0 นิวซีแลนด์ (ยู 23) 0-0
17:00 บราซิล (ยู 23)(N) 1 - 0 อียิปต์ (ยู 23) 1-0
18:00 เกาหลีใต้(ยู 23)(N) 3 - 6 เม็กซิโก (ยู 23) 1-3

สรุปผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน

15:30 หวูฮั่น เอฟซี(N) 2 - 2 ชางชุน ย่าไท่ 1-1
17:30 ต้าเหลียน โปร(N) 0 - 1 ปักกิ่ง กั๋วอัน 0-0
19:30 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท(N) 1 - 0 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 1-0
19:30 เหอเป่ย เอฟซี(N) 2 - 1 เทียนจิน ไทเกอร์ 2-1

สรุปผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

18:35 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 0 - 0 หนันท่ง ฉื่อยัน 0-0
18:35 เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 3 - 0 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 1-0

สรุปผลบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

20:00 คองสวิงเกอร์ 3 - 0 สตรอมเมน 1-0
20:00 วีดาล 0 - 2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-1
20:00 โฟลโร 1 - 5 ซองน์ดาล 1-4
21:00 บราท์เวก 2 - 3 อาเลซุนด์ เอฟเค 1-1
21:00 โฟรย่า FK 1 - 5 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-3
21:00 Gjovik Lyn 0 - 3 ฮามคาม 0-3
21:00 โซล่า 0 - 6 ไบรน์ 0-3
21:00 ฮาร์สตัด 2 - 2 เซนจา 1-0
21:00 Stord IL 0 - 4 อาซาเน่ ฟุตบอล 0-3

สรุปผลบอล โปรตุเกส ซูเปอร์คัพ

02:45 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(N) 2 - 1 สปอร์ติ้ง บราก้า 2-1

สรุปผลบอล อังกฤษ ลีกคัพ

21:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 5 - 0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-0

สรุปผลบอล จีน เอฟเอ คัพ

14:30 ฮูวนาน บิลโลวส์(N) 1 - 3 เสฉวนหมินจู๋ 0-0
14:30 ยูนนาน กุนลู(N) 5 - 2 ตงกวนกวนเหลียน 2-1
14:30 ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 1 - 3 ส่านซีเชาเยว่ 1-2
14:30 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี(N) 4 - 1 ชานซี เมโทรโพลิส 2-1
14:30 Yanbian Longding(N) 0 - 4 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 0-1
14:30 เหอเป่ย กังฟู(N) 1 - 1 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี 0-0

สรุปผลบอล เบลเยี่ยม คัพ

21:00 RENAISSANCE MONS 44 B 1 - 0 Shi Tong 1-0
22:59 Adegem 1 - 5 Hauclester 0-0
22:59 Sint-Dymphna 3 - 4 Zwarte Leeuw 0-0
00:00 KSV Rumbeke 2 - 1 Sassport Boezinge 0-0
00:00 Herabekzuyubemd 0 - 1 Sartbenado 0-0
00:00 Oppagne-Weris 5 - 0 SPA FC 0-0
00:00 KAC Betekom 2 - 0 Pontalum 0-0
00:30 Antoing 0 - 4 Tempo Overijse 0-0
00:30 A.S. Snef-Tyber 1 - 0 PAC Buzet 0-0
00:30 KFC Eksel 3 - 0 Lummen 0-0
00:30 Torhout 1 - 1 Oostnieuwkerke 0-1
00:30 Svelta Melsele 5 - 0 SK Berlare 0-0
00:30 Witgoor Sport 5 - 0 St. Joseph rickforsel 0-0
00:30 Esperanza Neerpelt 3 - 0 Wibodelin lomer 0-0
00:30 Berlaar-Heikant 1 - 0 KV Herselt 0-0
00:30 Bichengmu Sports 3 - 2 Torpedo Hasselt 0-0
00:30 Achel 0 - 2 KFC De Kempen 0-0
01:00 HalsbeckFC 1 - 4 เค.อาร์ซี.เมเคอเลิน 0-0
01:00 San Hubert 1 - 6 Habaysienne 0-0
01:00 Royal Marloie Sport 4 - 0 La Roche 0-0

สรุปผลบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

15:30 FC Vsetin 0 - 1 เอสเอสเค บิโลเวก 0-1

สรุปผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เอฟซี มินาจ 1 - 0 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-0
23:30 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า(N) 0 - 3 ดนีปรอ-1 0-1

สรุปผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

22:00 NK Bilje 1 - 0 MNK FC Ljubljana 0-0
22:30 NK Roltek Dob 1 - 1 Jadran Dekani 0-0
22:30 NK Primorje 2 - 0 NK Rogaska 0-0
23:30 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 3 - 4 เอ็นเค ครักคา 2-4
00:00 เอ็นเค บริซิเซ่ 1 - 1 NK Fuzinar 0-0

สรุปผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:59 เอสซี เครียนส์ 1 - 3 เอฟซี ธูน 1-2
22:59 อีเวอร์ดอน 1 - 3 สเตด โลซาน อูชชี 0-0
22:59 อารัว 2 - 0 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0-0

สรุปผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

22:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2 - 0 เฮลซิงบอร์ก 0-0
22:30 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 4 - 2 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1-1

สรุปผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

23:15 ซีเอส โวลุนทารี 2 - 1 คราอิโอว่า 0-0
02:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1 - 0 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-0

สรุปผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:30 เฟรมัด อเมเจอร์ 1 - 4 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-3
18:30 เอสเบิร์ก 1 - 3 เฮลซิงกอร์ 1-1

สรุปผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

01:00 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0 - 6 เอสเคยู อัมเสตทเทน 0-3

สรุปผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

23:55 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1 - 3 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-2
02:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1 - 1 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-1

สรุปผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:45 โบเตฟ วราตซา 2 - 0 เลฟสกี้ โซเฟีย 1-0
01:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 3 - 0 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 1-0

สรุปผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 Sokol Dolna Zdana 2 - 0 ซีมปิน ไมชาโลวี 2-0
01:00 สโลวาน บราติสลาวา 2 - 0 เทรนซิน 0-0

สรุปผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

01:00 อิสทรา 1961 พูลา 1 - 2 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-1

สรุปผลบอล ลีกา 1 ฮังการี

22:45 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1 - 2 วาร์ดา เซ 0-0
01:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1 - 4 เดเบรเซน วีเอสซี 1-0

สรุปผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1 - 1 ฮราเดตส์กราลอเว 1-1
21:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 3 - 0 เบามิต ยาโบลเนค 2-0
21:00 ซิกม่า โอโลมุช 3 - 2 ปาร์ดูบีตเซ 2-1
00:00 สโลวาน ลิเบอเรช 0 - 5 สปาร์ตาปราก 0-1

สรุปผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 พูอีบลา 0 - 2 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0-0
05:00 คลับ เลออน 2 - 1 คลับ ตีฮัวนา 1-0
07:00 คลับ อเมริกา 2 - 1 เนกาซ่า 1-0

สรุปผลบอล สโลวาเกีย คัพ

15:30 OK castkovce 4 - 1 โนวี่เมสโต 3-0
22:30 SK Vrakuna Bratislava 0 - 0 เอสเอฟเอ็ม เซเนค 0-0

สรุปผลบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อาร์บรอท 0 - 1 อินเวอร์เนสส์ 0-0
21:00 กรีน็อค มอร์ตัน 2 - 2 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1-0
21:00 แพททริค ทริสเทล 3 - 2 ควีน ออฟ เซาธ์ 2-1
21:00 เรธโรเวอร์ส 4 - 4 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 2-0

สรุปผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0 - 3 มอนโทรส 0-1
21:00 ไคลด์ 0 - 3 ดัมบาร์ตัน 0-2
21:00 โคฟ เรนเจอร์ 1 - 1 ฟัลเคิร์ก 0-0
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 1 - 1 ควีนส์ ปาร์ค 1-0
21:00 ปีเตอร์เฮด 2 - 0 อัลลัว แอทเลติค 1-0

สรุปผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 แอนนัน แอธเลติก 0 - 2 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0-2
21:00 เอลจิน ซิตี้ 1 - 1 สแตรนแรร์ 1-0
21:00 Kelty Hearts 2 - 0 คาวเดนบีท 1-0
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 0 - 1 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-0
21:10 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 2 - 0 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2-0

สรุปผลบอล บราซิล คัพ

02:30 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 3 - 0 คริคูม่า 1-0

สรุปผลบอล สิงคโปร์ ลิก

16:30 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 2 - 3 ยัง ไลอ้อนส์ 0-2

สรุปผลบอล ซีเรีย คัพ

21:00 อัล ฟูโตวา 0 - 0 อัล อิติฮัด 0-0

สรุปผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:59 เอฟเค วัลเมียรา 2 - 1 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1-1

สรุปผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:00 เนเวซิส 0 - 6 Hegelmann Litauen 0-3

สรุปผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 จีเคเอส คาโตวีตเซ 2 - 2 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1-0
22:59 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0 - 2 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-1
01:30 อาร์ก้า กดิเนีย 1 - 1 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-0

สรุปผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:00 สมอร์กอน เอฟซี 0 - 2 สลาเวีย โมซีร์ 0-1

สรุปผลบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0 - 3 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-1
21:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0 - 2 เฟเคิล 0-1
21:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1 - 2 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-1
21:00 ตอร์ปิโด มอสโก 0 - 0 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0-0
21:00 แอคร่อน โตเกลียทติ(N) 0 - 0 บัลติก้า 0-0
21:30 เวเลส 1 - 0 ทอม ทอมสค์ 1-0
22:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2 - 0 โดลโกพรูดนี่ 1-0
22:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 5 - 0 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 2-0
22:59 โรเตอร์ โวลโกกราด 1 - 1 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-1
22:59 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 1 - 2 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-1

สรุปผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 บอสตัน ริเวอร์ 2 - 0 ไอเอ ซูด อเมริกา 0-0
03:15 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 2 - 0 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 1-0

สรุปผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) 2 - 0 อลิอันซ่า แอตเลติโก 1-0
01:15 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) 1 - 3 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 1-0
03:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) 0 - 0 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 0-0

สรุปผลบอล ลัตเวีย คัพ

18:00 เอฟเค ออดา ริกา 3 - 1 FC Caramba 0-1
19:00 เอฟเค ลิมบาชี 0 - 2 ตูกุมส์-2000 0-0
20:00 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส 1 - 1 Skanstes SK 0-1
21:00 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 2 - 1 ซูเปอร์โนวา 0-1
22:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 2 - 0 JFC Jelgava 1-0
22:00 เอฟเค ดินาโม ริก้า 9 - 0 Saldus SS/Leevon 2-0

สรุปผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 เอ็นเค มูรา 05 1 - 1 ASK Bravo Publikum 0-0
01:15 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1 - 3 เอฟซี โคเปอร์ 1-1

สรุปผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1 - 1 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0-0
06:05 เดปอร์ติโว กาลี 1 - 2 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-2

สรุปผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 ทริเน็ค 1 - 3 ดูก้า ปรากซ์ 1-1
15:15 ไวสคอป 1 - 1 เอสเค ลิเซน 0-1
22:00 ไพรบราม 0 - 2 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-2

สรุปผลบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 กัวลา ลัมเปอร์ 1 - 1 มะละกา 0-0
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 5 - 0 เปรัค 1-0
20:00 ปุเลา ปีนัง 1 - 4 เซลังกอร์ พีบี 1-1

สรุปผลบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

15:45 กลันตัน 0 - 2 ตรังกานู บี 0-1
20:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 5 - 0 พีเคเอ็นพีเอฟซี 4-0

สรุปผลบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 เบรซิน ซิตี้ 4 - 0 คีธ 1-0
21:00 Clachnacuddin 2 - 5 ฮันท์ลี 1-4
21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 4 - 1 ฟอร์เรส 2-1
21:00 ฟอร์ท วิลเลียม 0 - 4 เฟรเซอร์เบิร์ก 0-2
21:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี 2 - 2 อินเวอร์รูเรีย 1-2
21:00 เนิร์น เคาน์ตี้ 0 - 2 เดเวรอนเวล 0-2
21:00 Strathspey Thistle 3 - 3 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 1-1
21:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 0 - 4 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 0-1

สรุปผลบอล

22:00 เอฟเค โคซิค 1 - 1 ฮูเมนเน่ 1-1
22:00 เคเอฟซี โคมาร์โน 1 - 1 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 1-0
22:00 MSK Puchov 1 - 1 พาริซอน บาดิจอฟ 0-0
22:00 สลาโว วีเซลัด 1 - 0 Namestovo 1-0
22:59 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0 - 0 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-0

สรุปผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

00:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1 - 0 Posusje 1-0
02:00 เอฟเค ซาราเยโว 0 - 2 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 0-2

สรุปผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 5 - 3 ทาร์ตู เจเค มัก 3-1
22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0 - 0 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-0

สรุปผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 2 - 1 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1-1
06:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) 1 - 1 โซล เดอ อเมริกา 1-0

สรุปผลบอล เซเรีย บี บราซิล

21:00 กัวรานี่ เอสพี 1 - 4 วิลา โนวา 0-3
02:30 วิตอเรีย บีเอ 0 - 0 อาไว เอฟซี เอสซี 0-0
05:00 บราซิล เด เปโลตัส 1 - 2 แซมปายโอ้ คอเรีย 1-2
07:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 2 - 0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-0
07:00 บัสควอ เอฟซี 3 - 0 คอนฟิแองก้า 3-0

สรุปผลบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

21:00 Ballyclare Comrades 2 - 1 มหาวิทยาลัยควีนส์ 1-0
21:00 นิวรี่ ซิตี้ 2 - 1 Tobermore United FC 1-0

สรุปผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 2 - 0 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 1-0

สรุปผลบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 ดินาโม ออโต 1 - 4 CSF Baliti 1-3
22:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 1 - 3 เชอร์ริฟ ติราสโพล 1-1

สรุปผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซูเลีย เอฟซี 1 - 2 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 0-1
05:00 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 3 - 0 โมนาคัส เอสซี 2-0

สรุปผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:00 วิลล่า ดาลมิเน 1 - 0 แอดเตริโค ราแฟล่า 0-0
01:00 เทมเปอร์ลีย์ 0 - 2 เดปอร์ตีโบ ไมปู 0-1
01:00 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0 - 0 บาร์รากัส เซ็นทรัล 0-0
01:10 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 1 - 3 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-0
01:30 ออล บอยส์ 1 - 1 ซีเอ บราวน์อโดรกู 0-0
02:00 ซานมาร์ติน ซานฮวน 0 - 0 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0-0
04:00 เบลกราโน่ 3 - 0 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 2-0

สรุปผลบอล สโลวาเกีย 3.Liga

19:00 โดลนีย์ กูบิน 1 - 2 Novohrad Lucenec 0-1
21:30 โอเดว่า ลิปานี่ 12 - 0 FK Svidnik 3-0
21:30 Spisska Nova Ves 4 - 2 เอฟเค โปปาร์ด 2-0
22:00 วีทีเจ มาร์ติน 0 - 0 Rakytovce 0-0

สรุปผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 อาวอนดาเล่ เอฟซี 2 - 1 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 1-0
13:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 1 - 0 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1-0
14:30 ฮูม ซิตี้ 1 - 1 เซ้าท์ เมลเบิร์น 0-0
15:30 อัลโตน่า เมจิค 2 - 1 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 1-0

สรุปผลบอล USL ดิวิชั่น 1

06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2 - 0 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 0-0
06:00 Loudoun United 1 - 3 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 0-0
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 3 - 1 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 0-1
06:30 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 2 - 2 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0-1
06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 2 - 1 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 1-0
07:30 Oakland Roots 0 - 3 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 0-2

สรุปผลบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:15 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 9 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 0-5
12:15 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 3 อาลาเมน (ญ) 0-2

สรุปผลบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 เอชพีเอส(ญ) 1 - 2 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-0
20:00 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 2 - 0 พีเค-35 วานต้า (ญ) 2-0
20:00 เคยูพีเอส (ญ) 2 - 0 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 1-0

สรุปผลบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1 - 1 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0-0
14:00 อีซียู โยนดาลูบ 4 - 1 บัลแคทต้า เอฟซี 2-0
14:00 Willip 1 - 2 เพิร์ธ เอสซี 1-1
14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 5 - 0 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 2-0
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 3 - 1 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 2-1

สรุปผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1 - 1 Guanacasteca 1-1
05:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 1 - 0 เอดี กรีเชีย 0-0
07:00 อลาจูเรนเซ่ 3 - 3 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 2-1

สรุปผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 ซีดี ชาลาเตนังโก 2 - 2 CD Platense Municipal Zacatecoluca 1-1

สรุปผลบอล คาซัคสถาน คัพ

21:00 เอฟเค อรีส 4 - 3 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0-3
22:59 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1 - 0 อัคโตเบ 0-0

สรุปผลบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

00:00 เอฟเครูดาร์ 0 - 0 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-0
00:00 Jezero Plav 0 - 0 Decic Tuzi 0-0
01:00 เอฟเคเซต้า รอ เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
01:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1 - 1 เอฟเค มอร์นาร์ 1-0
01:30 เอฟเค พ๊อดโกริซา 1 - 3 โอเอฟเคเปโตรวัค 1-1

สรุปผลบอล กัวเตมา ลาลีกา

02:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา 1 - 0 แอนติกา จีเอฟซี 1-0
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 1 - 0 กัวสตาโตยา 0-0

สรุปผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เรอัล ซานต้า ครูซ 2 - 0 Independiente Petrolero 0-0
02:00 ออโรร่า 0 - 1 เดอะ สตรองเกสต์ 0-1
06:30 โบลิวาร์ 4 - 0 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 4-0

สรุปผลบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 มาชัค รูนา 1 - 2 9 de Octubre 0-1
04:30 กวายากิล ซิตี้ 2 - 1 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1-1
07:00 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1 - 2 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0-0

สรุปผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

02:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1 - 0 โคเบรลัว 0-0
04:30 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 0 - 2 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 0-1
07:00 คอนอูมโบ ยูนิโด 0 - 1 ซานหลุยส์ คิวโลต 0-1

สรุปผลบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:15 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 3 - 1 เซนต์อัลบันสเซนต์ (ยู21) 0-1
12:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 0 - 0 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 0-0
13:30 อัลโทน่า เมจิค ยู21 0 - 1 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 0-1
16:45 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 1 - 2 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 1-1

สรุปผลบอล เยอรมันลีกา 3

19:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1 - 1 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1-0
19:00 มักเดเบิร์ก 0 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0-0
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 1 - 0 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1-0
19:00 ซาบรุคเค่น 1 - 2 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1-2
19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1 - 1 ซวิคเกา 0-0
19:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0 - 0 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-0

สรุปผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 บีเนโซว รอ เอฟเค คราลุฟ ดวูล
15:15 เอสเค รากอฟนิก 0 - 0 พัลเซ่น 2 0-0
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1 - 2 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1-1
15:15 โลโค ทาวิน 1 - 2 เอฟซี ปิเซ็ค 0-1
15:15 ฟรีเดค-มิสตัค 1 - 3 สโลแวน โรซิค 0-1
15:15 โอโตรโควิซ 0 - 3 ฮลูชิน 0-2
22:00 จิสครา โดแมซลิซ 3 - 1 สลาโว วีเซลัด 1-1
22:00 บลานส์โค 0 - 1 เอฟซี วราทิมอฟ 0-0
22:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 2 - 1 เอสซี ซนอย์โม 1-0
22:00 เอฟเค พรีเปเร่ 3 - 3 เทปลิซ บี 1-1
22:00 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 1 - 0 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 1-0
22:00 สโลวาน เวลวารี่ 2 - 0 สโลวาน ลิเบอเรช 2 0-0
22:00 โซโคล ซิวาไนซ์ 0 - 1 FK Zbuzany 1953 0-0

สรุปผลบอล อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ

23:45 ฮาโปเอล นาซาเรท 1 - 2 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0-1
00:00 ฮาโปเอล ไฮฟา 1 - 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0
00:30 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 1 - 0 เบต้าเยรูซาเล็ม 1-0

สรุปผลบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

22:00 อันดิแจน แทชเค้นท์(N) 1 - 1 ทูรัน 0-1
22:00 ซอกเดียน่า จิซาค 0 - 0 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 0-0
22:00 ปัคตากอร์ 1 - 0 บุนยอดกอร์ 1-0

สรุปผลบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 1 - 1 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 0-0

สรุปผลบอล เช็ก U19 ลีก

15:00 เมทีโอปราก(ยู 19) 1 - 2 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 0-1
15:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 2 - 2 สโลวัคโก้ (ยู 19) 1-0
15:15 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 0 - 1 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 0-1
15:30 โอปาว่า (ยู 19) 0 - 8 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 0-2
16:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) รอ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
19:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 1 - 3 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 1-1

สรุปผลบอล BSWCP

15:00 สวีเดน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3 - 2 นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
17:15 บัลแกเรีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 0 - 3 กรีซ(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
18:30 ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 0 - 6 สโลวาเกีย(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:00 โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 1 - 1 นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
21:15 เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 1 - 0 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
22:30 มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5 - 2 สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

สรุปผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:00 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 2 - 0 ครีมิน ครีเม็นชุก 1-0
21:00 Vpk Agro Magdalinovka 3 - 0 Ahrobiznes TSK Romny 0-0
22:59 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 2 - 0 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0-0
22:59 Polissya Zhytomyr 0 - 2 เฮอร์กี้-สปอร์ท 0-1

สรุปผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:00 FK Panevezys-2 1 - 6 Banga Gargzdai B 1-3
22:00 ซิอัวลิอาย 4 - 1 FK Neptunas Klaipeda 2-0

สรุปผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:00 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ(N) 0 - 0 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0-0
01:00 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1 - 1 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1-0
01:00 คานัวลาส เอฟซี 1 - 0 โกมูนิกาซิโอเนส 1-0
01:00 ฟลานเดรีย 1 - 1 ยูเอไอ อากุยซ่า 0-1
01:00 อัล คิว ซา รอ เดเฟนโซเรส ยูนิดอส
01:00 ซาคาชิสพาส 3 - 0 วิลลา ซาน คาร์ลอส 1-0

สรุปผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 แอตลาส (ยู20) 2 - 1 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0-0
21:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) 3 - 1 เนกาซ่า (ยู20) 0-0
21:00 ลีออน(ยู20) 2 - 1 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 1-0
21:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 3 - 1 พูมาส ยูนัม(ยู20) 0-0

สรุปผลบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

22:00 เรอัล ซัคเซส 1 - 3 อิสกร้า สตาลี่ 1-0
22:00 โดรเชีย 0 - 2 Sporting Trestieni 0-1
22:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 2 - 2 Olimp Comrat 2-1

สรุปผลบอล GER D5

19:00 Feucht 2 - 2 Sander 1-1

สรุปผลบอล SVK U19 A

16:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 6 - 0 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 3-0
16:00 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 0 - 0 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 0-0
16:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 5 - 0 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 1-0
16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 1 - 0 FC Kosice U19 0-0
16:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 2 - 4 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 0-2
16:00 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 1 - 0 เทรนซีน (ยู 19) 1-0
16:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 1 - 2 FC Petrzalka U19 0-2

สรุปผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 3 - 0 เอฟซี เอลวา 2-0

สรุปผลบอล เบลารุสลีกา Pershaya

17:00 เอฟเค ลิด้า 1 - 3 Shakhter Soligorsk II 1-0
18:30 เอฟซี บาราโนวีชี 1 - 2 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 0-0
20:30 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 2 - 2 เอฟซี สโลนิม 2017 2-1
22:30 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1 - 0 Krumkachy Minsk 1-0

สรุปผลบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:00 ซแวซด้า 2005 (ญ) 4 - 0 Rubin Kazan (w) 2-0
19:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 2 - 1 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 1-0
21:00 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 4 - 2 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 2-0
21:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 4 - 2 FK Rostov (w) 1-0
22:00 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 0 - 1 Zenit St Petersburg (w) 0-0

สรุปผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 4 - 1 แคนเบอรา โอลิมปิก 1-0
14:30 โมนาโร แพนเธอร์ส 2 - 1 วอลเดน เวสทอน 1-0

สรุปผลบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 มอร์แลนด์ ซิตี้ 3 - 0 มอร์แลนด์ เซบราส 1-0
12:00 พาสโค วอลล์ เอสซี 2 - 2 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1-1
12:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 2 - 2 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 2-0
13:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1 - 1 แลงวาร์ริน 0-1

สรุปผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 1 - 0 เจเนอรัลกาบาเยโร่ 1-0
21:00 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 1 - 0 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0-0

สรุปผลบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

20:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 1 - 4 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 0-1
22:00 Ajax Tallinna (w) 1 - 4 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 0-1
22:00 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 1 - 0 Suure-Jaani United (w) 1-0
22:00 FC Lootos Polva Women 3 - 1 วาปรุส แปร์นู(ญ) 2-1

สรุปผลบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

19:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 11 - 0 Dinamo Brest (W) 3-0
21:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 1 - 2 เอฟเค มินสก์ (ญ) 1-0

สรุปผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

13:30 เปอร์ซิบ บันดุง รอ ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
08:15 เปอร์ซิค เคดีรี่ รอ พีเอสเอ็มมากัสซาร์
08:15 มาดูร่า ยูไนเต็ด รอ พีเอสเอส สเลมัน

สรุปผลบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

22:59 Vandra JK Vaprus 3 - 4 Tallinna FC Ararat TTU 1-2
22:59 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 1 - 0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 0-0
22:59 Tallinna JK Legion B 5 - 1 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 1-0
22:59 Laanemaa Haapsalu 2 - 3 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1-0

สรุปผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 FC Zhomboy 3 - 3 เอฟเค ชิกาทอย 1-1

สรุปผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 เรอัล ซานตานเดร์ 3 - 3 ยูเนียน แมกดาเลนา 1-2
03:00 เวลเลดูปา เอฟซี 1 - 1 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0-0

สรุปผลบอล บัลแกเรีย B PFG

22:30 Livstrom 0 - 0 เอฟซี โซโสโพล 0-0
22:30 Marek Dupnitza 2 - 1 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 1-0
22:30 สปาร์ตัก วาร์นา 2 - 1 สตรัมส์ก้า สลาวา 1-0
00:00 ลิเท็กซ์ โลเวช 0 - 1 Sportist Svoge 0-1

สรุปผลบอล เลบานอน Elite Cup

21:00 อัล-เนจ์เมห์ 3 - 3 อัล อาเฮด 2-1

สรุปผลบอล เค ลีก ชาเลน

18:00 ปูซานไอปาร์ค รอ โซล อี-แลน เอฟซี
18:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2 - 0 บูโชน เอฟซี 1995 2-0
18:00 กยองนัม เอฟซี 2 - 1 เอฟซี อันยาง 1-1

สรุปผลบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

21:00 East Kilbride 0 - 1 Civil Service Strollers FC 0-0

สรุปผลบอล บราซิลเลียร์

01:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0 - 0 โบตาโฟโก้ พีบี 0-0
03:00 เอสซี เปซานดูปารา 1 - 0 ทอมเบนเซ่ 0-0
03:00 มิราสโซล 2 - 1 โอเอสเต้ 0-0
05:00 อีซี จากุยเพนเซ่(N) 1 - 1 ฟลอเรสต้า ซีอี 0-1

สรุปผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 1 - 4 มอเตรอ รูบิน 0-2
22:00 Radunia Stezyca 1 - 0 เลช พอซนาน 2 0-0
22:59 KP Calisia Kalisz 2 - 2 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0-1
22:59 โซกอล ออสโตรดา 0 - 2 Pogonmazovik 0-1
22:59 วิสลา พูลาเว่ 2 - 1 จีเคเอสเบลชาโตว์ 2-1
00:00 สเตล รุสซ์โซว 5 - 1 การ์บาเนียกราโกล 1-0

สรุปผลบอล ลีกา de elite

18:00 Casa De Portugal 3 - 1 ซีดี มอนทิคาร์โล 3-0
20:15 พีเอสพี มาเก๊า 2 - 2 Hang Sai 1-1

สรุปผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี รอ อิปสวิช ซิตี้
16:00 เอซี คาริน่า รอ ม็อกกิล เอฟซี

สรุปผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 คอนเฟียนคา พีบี (เยาวชน) 2 - 0 CS Maruinense U20 1-0

สรุปผลบอล สเตรเลีย U20

12:00 Gwelup Croatia U20 1 - 3 เปเรซ(ยู20) 0-0
12:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 3 - 2 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 1-2
12:00 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 1 - 2 บัลแคทต้า(ยู20) 0-2
12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 4 - 0 ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) 2-0
12:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 0 - 2 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 0-2

สรุปผลบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

22:59 เอสโปลี 1 - 2 Deportivo Meridiano 0-1
00:30 Independiente Ibarra 0 - 1 La Cantera FC 0-0
04:00 Deportivo Ibarra 3 - 3 CD Otavalo 2-0

สรุปผลบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

01:00 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 2 - 1 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 2-1
01:00 ยูดับเบิลยูไอ รอ เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
03:30 ฮาร์เบอร์วิว 1 - 1 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด 0-0

สรุปผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1 - 0 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 0-0
18:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2 - 0 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 0-0
18:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 1 - 1 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-1
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 5 - 1 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 4-1
21:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0 - 0 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0-0
22:00 เอฟซี ไพพินส์รีด 1 - 0 SC Eltersdorf 1-0
22:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 0 - 0 เอสวี เฮล์มสเตเทน 0-0

สรุปผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

21:00 ไมปา 5 - 2 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 2-1
21:00 นูรมิจาร์เวน รอ เอสซี คูฟู-98
21:00 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 1 - 1 แอตแลนติส 0-0
21:00 วันตา 0 - 3 อิลเวส แทมเปเร่ 2 0-0
21:00 อีพีเอส เอสโป 1 - 2 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 1-0
21:00 พีเอส เคมิ คิงส์ 0 - 2 จีบีเค คอคโคล่า 0-0
21:00 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 1 - 3 โอแอลเอส โอลู 0-0
22:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส(N) 0 - 1 เอฟซี วาจากอสกิ 0-0
22:30 เอ็มไอพีเค มิกเกลี(N) 0 - 5 เจเอพีเอส 0-4
22:30 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท(N) 2 - 2 แจส พอริ 1-2

สรุปผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1 - 2 เมต้าล๊อกโลบูส 0-0
15:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 2 - 0 Unirea Constanta 1-0
15:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ 2 - 0 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-0
15:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 3 - 3 ดูนาเรีย คาลาราซี 2-1
15:00 ยูนิเรีย เดจ 0 - 2 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-1
15:00 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 3 - 1 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 0-1
17:30 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) 2 - 1 กลอเรีย บูซัว 1-1

สรุปผลบอล ออสเตรีย 3.Liga

20:30 เอสวีจี ไรชีเนา 3 - 0 เอสซี ชวาส 0-0
21:00 Team Wiener Linien 1 - 0 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 0-0
22:00 SC Rothis 3 - 0 ดอร์นบิร์น เอสวี 2-0
22:00 เอสเฟา รีด บี 3 - 3 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 1-0
22:00 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 3 - 0 เอสวี เซเคอเคน 1-0
22:00 เอสวี วาลส์-กรูนัว 1 - 1 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 1-0
22:59 FC Lauterach 0 - 1 อดมิรา ดอร์นเบิร์น 0-1
22:59 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ รอ บิชช็อฟส์โฮเฟิน
22:59 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 4 - 1 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1-1
00:00 ซานตาอานา 1 - 2 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1-2

สรุปผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga

22:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค รอ โรเซนบอร์ก บี

สรุปผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1

17:00 Borgeby FK (w) 2 - 4 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 2-1

สรุปผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 Froso IF 1 - 2 โบเดน บีเค 0-0
18:00 Stöde IF 2 - 0 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 0-0
18:00 Sandvikens AIK FK 3 - 1 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 2-0
18:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 2 - 3 Yxhults IK 1-0
18:00 Storfors AIK 2 - 0 Notvikens IK 0-0
18:30 ทีเลโซ เอฟเอฟ 0 - 3 สเมดบี้ เอไอเอส 0-1
19:00 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค 1 - 0 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 1-0
19:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 2 - 2 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 0-2
19:00 รินนินเก้ ไอเค 1 - 4 Mjolby AI FF 0-2
19:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 1 - 0 โนซาบี้ ไอเอฟ 0-0
19:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 3 - 1 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 1-0
19:00 Gottne IF 2 - 0 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 1-0
19:00 BK Astrio 3 - 3 อูลเลเรดส์ 3-1
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1 - 0 Husqvarna 0-0
19:00 ทอลสแลนด้าไอเค 2 - 3 Hoganas BK 1-2
19:00 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 0 - 1 บีเค โอลิมปิค 0-0
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค 0 - 3 Jarfalla 0-2
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 7 - 0 FC Arlanda 1-0
19:00 เอ็นโคปิ้งก์ 1 - 3 IFK Osterakers FK 1-2
20:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ 0 - 1 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 0-0
20:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 0 - 1 แร็ปป์ กอล์ฟ 0-0
20:00 IFK Karlshamn 0 - 1 เอฟบีเค บอลข่าน 0-1
20:00 ซอลเวสเบิร์ก 3 - 0 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 2-0
20:00 ทีจี เอสเค 3 - 1 Sandviks IK 2-0
20:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 2 - 3 เอฟซี กูเต้ 1-2
20:00 ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 3 - 3 อันเจเรด บีเค 1-0
20:10 ทาฟเดีย ไอเค 0 - 2 Ytterhogdal IK 0-2
21:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 2 - 1 วาร์มโบลเอฟซี 0-1
21:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 2 - 4 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 1-2

สรุปผลบอล TAS พรีเมียร์ลีก

11:00 โฮบาร์ต ใต้ 1 - 3 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 0-0
11:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 0 - 1 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 0-0
13:30 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 2 - 2 โฮบาร์ทซีบรา 1-0

สรุปผลบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

14:00 เมทแลนด์ 4 - 2 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 1-0

สรุปผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:15 มิทเชลตัน ( ญ ) รอ ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ)
13:45 Peninsula Power NPL (w) รอ เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ)
15:30 โกล โคส ซิตี้ (ญ) รอ เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ)

สรุปผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 3 - 0 โซนี่ ซูการ์ 2-0
19:00 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 2 - 0 Muranga Seal 1-0
19:00 FC Talanta 1 - 0 Fortune Sacco 0-0
19:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด 2 - 1 โซฟาพาก้าเอฟซี 0-0
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 4 - 1 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 2-0

สรุปผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 - 0 เอฟซี ทูซอน 1-0
06:00 บอลทิมอร์(สหรัฐฯ) 0 - 1 ทัลซ่า แอธเลททิค 0-1
06:00 Chattanooga Red Wolves 1 - 1 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1-1
07:00 โอมาฮา 1 - 1 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 1-0

สรุปผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

13:00 Western Spirit Reserves รอ ออลบานี ครีก สำรอง
13:00 แก็บ(สำรอง) รอ The Lakes Reserves
14:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) รอ อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง)

สรุปผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 2 - 2 เรอัล พิลาร์ 1-2

สรุปผลบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 Argentino de Rosario 2 - 1 ซีเอ ลูกาโน 1-0
01:00 Liniers 3 - 0 Yupanqui 1-0

สรุปผลบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Academica Do Lobito 0 - 1 Desportivo Huila 0-0
21:00 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 4 - 1 Ferroviario Do Huambo 0-0
21:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 0 - 1 Sagrada Esperanca 0-1
21:00 Recreativo Caala 1 - 0 Recreativo Libolo 0-0

สรุปผลบอล อุรุกวัยกันดา

21:50 แรมปรา จูเนียร์(N) 0 - 1 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0-1

สรุปผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 Robina City FC (w) รอ ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ)
16:00 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) รอ Kangaroo P Rovers (w)

สรุปผลบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

18:00 ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) 1 - 3 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 0-2
18:00 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 1 - 2 PPJ U20 0-1
19:00 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) 2 - 0 ฮาก้า (เยาวชน) 0-0

สรุปผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

18:00 วิร์เกีย 0 - 2 สปอร์ติ้ง คริสตินา 0-0
19:00 อัตเลตีโก เมลมิ 4 - 0 เอฟซี เอสพู 2 1-0
19:00 KaIK TePa 4 - 1 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 2-1
20:00 Aland 4 - 0 FC Inter II 1-0

สรุปผลบอล พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 4 - 0 Petone FC 1-0

สรุปผลบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี 2 - 0 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 1-0
02:30 ทิทาเนส เอฟซี 1 - 0 ยารากุยเอฟซี 1-0

สรุปผลบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

22:59 CD FAS U20 3 - 3 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 2-2
03:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 0 - 0 Jocoro FC Reserves 0-0

สรุปผลบอล ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

12:00 มาลเวิร์นซิตี้ 0 - 1 Beaumaris 0-0
15:00 อัลโตน่า ซิตี้ 3 - 0 FC Clifton Hill 1-0
16:00 ฟิตซรอย ซิตี้ 2 - 2 โคริโอ 0-1

สรุปผลบอล ออสเตรีย Landesliga

20:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช บี 3 - 3 FC Alberschwende 1-1
21:30 Gurnitz 1 - 4 SV Gallizien 0-2
22:59 ATUS Ferach 3 - 0 SVG Bleiburg 1-0

สรุปผลบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

17:00 วีเจเอส วันตา(ญ) 2 - 1 NJS (w) 0-1

สรุปผลบอล ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

10:00 Northern Rovers FC 1 - 1 Manukau United 0-1
10:00 West Coast Rangers 0 - 3 Auckland United 0-2
10:00 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 2 - 1 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 2-0

สรุปผลบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 ชิทตากอง อะบาฮานี่ รอ บังกลาเทศ โปลิสคลับ
17:00 อารามบัคเคเอส รอ พสุนธรา คิงส์
17:00 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ รอ ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ

สรุปผลบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

05:00 Cibao FC 1 - 0 Jarabacoa FC 1-0

สรุปผลบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 National Police Commissary 1 - 1 Tiffy Army FC 0-1

สรุปผลบอล อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 2 - 1 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 0-0
19:00 ริเวอร์เพลต (ยู 19) 3 - 1 เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) 2-0

สรุปผลบอล

12:00 Cooks Hill United 5 - 1 โทรอนโต อวาบา 3-1

สรุปผลบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

12:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 2 - 1 Melbourne City NPL 2-1
12:00 North Sunshine Eagles 0 - 1 Melbourne Victory NPL 0-0
12:00 Doveton 3 - 1 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 1-0
12:15 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 2 - 1 เปรสตัน ไลออนส์ 1-1
14:30 จีลอง เอสซี 4 - 0 Ballarat City FC 1-0

สรุปผลบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 แคลดโน่ 1 - 1 FK Olympie Brezova 1-1
15:15 Ceska Lipa 4 - 3 Aritma Praha 2-1
15:15 CLU Beroun 2 - 1 FK Jindrichuv Hradec 1-1
15:15 Brandys Nad Labem 1 - 0 เอฟเค โคมูตอฟ 0-0
15:30 Velke Hamry 2 - 2 SK Tochovice 0-1
19:00 FC Rokycany 0 - 5 Sokol Lom 0-3
22:00 TJ Tatran Litovel 2 - 1 TJ Bohunovice 1-1
22:00 Cesky Brod 3 - 0 เอฟเค โลว์นี 2-0
22:00 Tachov 0 - 0 เมทีโอปราก 0-0
22:59 SK Rapid Plzen 0 - 1 FK Okula Nyrsko 0-0

สรุปผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

18:00 TSV Landsberg 1 - 1 FC Ismaning 1-0
19:00 TSV Dachau 1865 0 - 1 TSV 1880 Wasserburg 0-1
19:00 Feucht SC 2 - 2 1. FC Sand 1-1
19:00 SV Pullach 1 - 2 FC Deisenhofen 0-1
19:00 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 0 - 5 ไอทรัค แบมเบิร์ก 0-1
19:00 SpVgg Ansbach 2 - 2 DJK Ammerthal 1-0
20:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 1 - 2 TSV Schwaben Augsburg 1-2
21:00 ดีเจเค เจเบนบัช 1 - 4 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 0-2
21:00 บาเยิร์น โฮฟ 4 - 1 DJK Don Bosco Bamberg 0-0
21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 2 - 1 Türkspor Augsburg 1-0
21:00 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง 3 - 0 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 0-0
21:00 TSV Abtswind 0 - 0 TSV Karlburg 0-0
21:00 ASV Cham 4 - 0 TSV Vatanspor 1-0
22:00 Gundelfingen 3 - 0 TSV Schwabmünchen 0-0
22:00 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 1 - 3 เอเอสวี น็อยมาคท์ 1-0

สรุปผลบอล ชิลี Primera D

23:30 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 0 - 0 Deportes Limache 0-0
02:30 ดี.คอนเซ็ป 0 - 0 เอซี โคลีนา 0-0
02:31 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 2 - 3 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 1-1

สรุปผลบอล ไอริช women National Union

20:00 Bohemians Dublin (w) 0 - 1 Wexford Youths (w) 0-1
22:00 DLR Waves (w) 1 - 1 Yalong City (w) 1-0

สรุปผลบอล กัวเตมาลา D2

22:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 0 - 1 ซาคาชิสปาส จีที 0-1
04:00 คลับ ออโรร่า 1 - 0 เดปอร์ติโวมีชโก 0-0

สรุปผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก

06:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 4 - 1 เรอัลมาดริซเอฟซี 3-0
09:00 เรอัล เอสเทล รอ HYH Export Sebaco FC

สรุปผลบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

09:00 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 4 - 3 Burnie United 3-1
11:15 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 2 - 3 Glenorchy Knights Reserves 0-0
11:15 ทารูนา 1 - 3 นิวทาวน์อีเกิลส์ 1-3
11:15 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 2 - 0 บีช ซิตี้ 0-0
11:15 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 1 - 4 นอร์เทิร์น วานเดอริง 0-3
11:30 Clarence Zebras Reserves 0 - 0 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 0-0
13:00 Kingborough Lions Reserves 4 - 2 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 3-0
13:30 ลอนเซสตันซิตี้ บี 1 - 5 ซัมเมอร์เซต 0-3

สรุปผลบอล อาร์เจนตินา Torneo B

02:00 Universidad Nacional de Cuyo 2 - 4 Boca Juniors Bermejo 1-2

สรุปผลบอล ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2

11:20 Weston Molonglo FC 1 - 2 ควีนเบยันซิตี้ 1-2
12:00 บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 0 - 5 แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ 0-2
12:15 Anu FC 8 - 2 วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส 1-1

สรุปผลบอล แคเมอรูน คัพ

21:00 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 3 - 0 ยูเนี่ยน ดูอาลา 2-0
21:00 โคตอน สปอร์ต 2 - 3 Les Astres FC De Douala 0-1

สรุปผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

00:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 1 - 3 อคาสซูโซ(สำรอง) 0-3

สรุปผลบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

21:00 เอเอส เทรนซิน(ญ) 0 - 3 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 0-2

สรุปผลบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 UWA-Nedlands FC 0 - 2 เวสเทิร์น ไนท์ส 0-2
14:00 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 3 - 2 Quinns FC 1-0
14:00 Stirling Macedonia 5 - 1 ซูเบียโก เอเอฟซี 3-1
14:00 แมนดูราท ซิตี้ 4 - 4 เฟรแมนเทล ซิตี้ 2-2
14:00 สวาน ยูไนเต็ด 0 - 1 แอซฟิลล์ 0-0
14:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 2 Olympic Kingsway SC 1-2

สรุปผลบอล ยูเครน Division 3

20:00 FC Halych 1 - 0 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 0-0
21:00 เอฟซี ซูมี่ 1 - 4 FK Yarud Mariupol 1-0
21:00 FC Peremoga Dnieper 0 - 1 SC Poltava 0-1
22:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 3 - 0 Rubikon 1-0
22:00 ดินาซ วีชโกรอด 1 - 1 เชอคาสกี้ ดีอินโปร 1-0
22:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 3 - 0 นิโคปอล-เอ็นพีจียู 1-0
22:00 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 0 - 1 MFA Munkach Mukachevo 0-0
22:00 FC Livyi Bereh 4 - 0 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-0
22:00 นีว่า วินนีตเซีย 3 - 1 FC Lyubomyr Stavyshe 1-0
22:00 FC Trostianets 2 - 1 FC Vovchansk 2-1

สรุปผลบอล นิวซีแลนด์คัพ

09:00 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 2 - 0 โอคแลนด์ ซิตี้ 1-0

สรุปผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 0 - 2 ฮูราแคน ลาส เฮราส 0-2
01:00 ดักลาส เฮก 0 - 1 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0-1
01:30 โบค่า ยูนิดอส 2 - 2 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 0-0

สรุปผลบอล เบลารุสลีกสำรอง

16:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 1 - 1 ดินาโม มินส์(สำรอง) 0-1
18:00 เอฟซี โกเมล(สำรอง) รอ บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)

สรุปผลบอล

07:00 อินเตอร์วิลเลมสตัด รอ RKSV Centro Dominguito
07:00 Scherpenheuvel 3 - 0 Centro Social Dep Barber 1-0

สรุปผลบอล

21:00 Betim FC 1 - 1 เดโมคราต้า 1-0
01:00 Aymores 0 - 2 กัวร์รานี่ เอ็มจี 0-1
01:00 Uniao Luziense 2 - 0 ทูปิ เอฟซี 0-0
01:30 นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี 1 - 1 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 0-0
02:00 CA Serranense 0 - 3 ทูพีนัมบัส 0-0

สรุปผลบอล

17:30 เดลี เอฟซี 2 - 2 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ 2-2

สรุปผลบอล Columbia women

02:00 ลา อีคูดัด (ญ) 2 - 0 ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) 0-0

สรุปผลบอล

01:00 มาดูเดดา 1 - 2 เซา เบนโต้ 0-0
01:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 3 - 0 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 2-0
01:00 เอสอี ตู กาม่า 1 - 1 Porto Velho EC 0-0
01:00 กัวรานี่ ซีอี 1 - 1 อิมเพอราทิช 0-0
01:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 2 - 2 เทรเซ่ พาไรบา 0-1
01:00 ยูเวนตุสเอสซี 1 - 1 คาสคาเวล พีอาร์ 1-1
01:30 จารากัวอีซี 0 - 2 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 0-1
01:30 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 1 - 0 4 de Julho 0-0
02:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 0 - 0 ซีเอส เซอร์จิเป้ 0-0
02:00 Tocantinopolis 0 - 1 Juventude MA 0-1
02:00 Atletico Alagoinhas 1 - 0 มูริซี่ 0-0
02:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 1 - 0 บราซิลเลียนเซ่ 1-0
02:00 เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 0 - 0 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 0-0
02:30 มิกซ์โต้ อีซี 2 - 1 Academia FC 1-0
03:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1 - 0 เบาวิสต้า อาร์เจ 0-0
03:00 Sao Raimundo/RR 3 - 1 แกลเวซ เอซี 2-0
03:00 Boa 1 - 1 รีโอ บรังโก-อีเอส 0-0
04:00 ฟาส คลับ (สมัครเล่น) 4 - 0 GA Sampaio 1-0
05:00 Gremio Sorriso U19 1 - 1 Acao U19 1-0
05:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1 - 1 บันกู 1-0

สรุปผลบอล Brazil L

01:00 อเมริกาโน่ อาร์เจ 1 - 0 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 0-0
01:00 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 1 - 1 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 1-1
01:00 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 1 - 1 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 1-0
01:00 กอนกาเลนส์ 1 - 0 อเมริกา อาร์เจ 0-0
01:00 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 1 - 3 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 1-2
03:00 นาอัส เอซี 0 - 3 เซา ฟรานซิสโก เอซี 0-1
05:00 ปลาซิโด เด คาสโตร 0 - 7 ฮูไมตาเอซี 0-6

สรุปผลบอล

09:05 Kingborough Lions (w) 4 - 4 Devonport City (w) 3-1

สรุปผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1 - 0 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 0-0
07:00 ปาชูกา(ญ) 0 - 1 ครูซ อซูล(ญ) 0-1

สรุปผลบอล

12:00 Forrestfield Utd Reserves 3 - 3 Olympic Kingsway Reserves 0-3
12:00 Mandurah City FC Reserves 2 - 2 Fremantle City FC Reserves 2-1
12:00 Swan Utd Reserves 4 - 1 Ashfield SC Reserves 1-1
12:00 UWA-Nedlands FC Reserves 4 - 1 Western Knights Reserves 2-1
12:00 Joondalup Utd Reserves 3 - 2 Quinns FC Reserves 1-1

สรุปผลบอล

09:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ รอ เอิร์ซิม

สรุปผลบอล

00:00 Skala Itrottarfelag 0 - 2 อีบี/สไทรย์มูร์ 2 0-2

สรุปผลบอล

22:59 LNZ Lebedyn 4 - 0 AFSK Kiev 4-0

สรุปผลบอล

06:15 FC Camerhogne 2 - 2 St Johns SC 2-0
06:45 Mt Rich SC 2 - 2 Eagles Super Strikers 1-1

สรุปผลบอล

20:30 Cambrian Clydach 3 - 3 ลันวิท เมเจอร์ 2-2
20:30 คาร์มาร์เธ็น รอ Risca Utd
20:30 คุมบราน เซลติก 0 - 1 มหาวิทยาลัยสวอนซี 0-0
20:30 กอยเตร ยูไนเต็ค 2 - 1 Undy Athletic 0-1
20:30 พอร์ท ทัลบ็อต 0 - 7 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 0-3
20:30 Trefelin 2 - 2 Pontypridd 1-1
20:30 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 1 - 4 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 0-1
20:30 Colwyn Bay 0 - 1 รูตินทาวน์ เอฟซี 0-0
20:30 ทคอนวี ยูไนเต็ด 1 - 3 Llanidloes Town 0-2
20:30 กุลสฟิลด์ เอฟซี 3 - 0 Holyhead Hotspur 0-0
20:30 โฮลลีย์เวลล์ 2 - 3 บัคลี่ย์ ทาวน์ 2-0
20:30 Llangefni Town 1 - 5 Penrhyncoch 0-5
20:30 Llanrhaeadr FC 1 - 3 ลานดูเนา 1-1
20:30 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 1 - 2 เกรสฟอร์ดแอธเลติก 0-0

สรุปผลบอล

14:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1 - 1 ชุนชอนซิติเซ็น 1-0

สรุปผลบอล

13:30 University Azzurri FC 2 - 1 Darwin Olympics 1-1
17:30 Port Darwin FC 1 - 2 Casuarina FC 0-1

สรุปผลบอล

11:55 Maitland FC Reserves 3 - 0 Adamstown Rosebud Reserves 1-0

สรุปผลบอล

19:00 FM Klaipedos 3 - 2 FK Dziugas Telsiai II 3-0
22:00 Garliava Kaunas 1 - 1 DFK Dainava Alytus B 1-0

สรุปผลบอล

09:30 Belconnen United U23 6 - 0 Canberra Olympic U23 4-0
12:00 Monaro Panthers U23 3 - 0 West Canberra Wanderers FC U23 2-0

สรุปผลบอล

10:10 Laugu United 1 - 2 Real Kakamora 0-1
12:10 Henderson Eels FC 2 - 1 FC Isabel United 1-0

สรุปผลบอล

20:00 FC Samambaia U20 1 - 3 Real Brasilia FC U20 0-1
20:00 กามา ดีเอฟ(เยาวชน) 1 - 0 Luziania U20 1-0
01:00 Legiao DF Youth 4 - 1 SESP Taguatinga U20 1-1
01:00 Gremio Esportivo Brazlandia U20 1 - 5 Capital U20 1-2
02:00 Picos U20 2 - 1 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 1-1
02:30 Avai Rondonia U20 0 - 1 Brazuca U20 0-0
04:00 EC Timon U20 0 - 1 EC Flamengo Piaui U20 0-0

สรุปผลบอล

04:00 Sol de Oriente 0 - 1 Estudiantes de Medellin 0-0
04:00 Inder Girardota 1 - 2 อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดยิน(สำรอง) 1-2

สรุปผลบอล

12:00 Capalaba Bulldogs U23 รอ Brisbane Roar U23
12:45 Gold Coast Knights U23 รอ Logan Lightning U23
13:00 Lions FC U23 รอ Gold Coast United U23
14:00 Moreton Bay United U23 รอ Eastern Suburbs U23(AUS)

สรุปผลบอล

09:55 West Honiara (W) 2 - 0 Borderline United FC (W) 1-0

สรุปผลบอล

00:00 เจเอส คาบิลี่ รอ เอ็นซี มากร้า

สรุปผลบอล 31/07/2564



สรุปผลบอลBrazil L, BSWCP, Columbia women, GER D5, NSW-N พรีเมียร์ลีก, SVK U19 A, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, การแข่งขันฟุตบอลโอลิมปิกชาย, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน คัพ, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จีน เอฟเอ คัพ, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซีเรีย คัพ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, นิคารากัว Apertura ลีก, นิวซีแลนด์คัพ, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล คัพ, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเลียร์, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลเยี่ยม คัพ, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ซูเปอร์คัพ, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเครน Division 3, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย คัพ, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, เลบานอน Elite Cup, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเตรเลีย U20, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย คัพ, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ลีกคัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัย U19 ลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ, ไอริช women National Union,