บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

สกอร์ บอล สด 15/08/2563

สกอร์ บอล สด ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

20:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ รอ โบฮีเมี่ยนส์
22:59 เชลบอร์น รอ เดอร์รี่ ซิตี้

สกอร์ บอล สด บราซิล ซีรี่ เอ

05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ รอ สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
05:30 กอริติบ้า พีอาร์ รอ ฟลาเมงโก
07:30 พัลไมรัส รอ โกยาส

สกอร์ บอล สด จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:30 ราซิ่ง เกงค์ รอ อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
00:00 เคเอเอ เกนท์ รอ คอร์ไทรจ์
00:00 ชาเลอร์รัว รอ ออสเทนเด้

สกอร์ บอล สด รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

19:30 ดินาโม มอสโก รอ โรเตอร์ โวลโกกราด
19:30 รูบิน คาซาน รอ อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
22:00 ซีเอสเคเอ มอสโก รอ สปาร์ตัก ตัมบอฟ
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก รอ เอฟซี คราซ์โนดาร์
00:00 เอฟเค รอสตอฟ รอ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก

สกอร์ บอล สด เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ รอ ฮอนก้าเอสพู
21:00 อิลเวส แทมเปเร่ รอ เอสเจเค ไซนาโจเอน

สกอร์ บอล สด เค-ลีก

17:00 เอฟซี โซล รอ ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี รอ โปฮัง สตีลเลอร์
17:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ รอ ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์

สกอร์ บอล สด นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

21:00 ชาร์ปบอร์ก 08 รอ โมลด์

สกอร์ บอล สด เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร รอ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00 เวกัลตา เซนได รอ ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00 โยโกฮามา เอฟซี รอ โชนัน เบลมาเร่
16:30 โออิตะ ตรินิต้า รอ โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00 เอฟซี โตเกียว รอ นาโกย่า แกรมปัส เอต
17:00 สากัน โตสู รอ กัมบะ โอซาก้า
17:00 คาชิว่า เรย์โซล รอ เซเรโซ โอซาก้า
17:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ รอ ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า

สกอร์ บอล สด สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 โอเรโบร รอ เยอร์การ์เด้น

สกอร์ บอล สด พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 คิลมาร์น็อค รอ เซนต์ จอห์นสโตน
21:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล รอ เซนต์ เมียร์เรน
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ รอ ดันดี ยูไนเต็ด
23:30 ฮิเบอร์เนี่ยน รอ มาเธอร์เวลล์

สกอร์ บอล สด กระชับมิตร คัพ

59 วินาที STT FC 1 - 1 Muang Hat United 1-1
44วินาที มิราม่าร์ แรนเจอร์ 1 - 1 Petone FC -
27วินาที Ferrymead Bays 0 - 0 โคซแท็ล สปิริท -
12:00 Aldariin Daichid รอ Deren II
14:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ รอ FC Zalau
15:00 FC Svratka Brno รอ FC Moravsky Krumlov
15:00 BCH Lions รอ Khoromkhon Club
15:00 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า รอ ริเพนเซีย ทิมิโซอารา
15:00 ดูนาเรีย คาลาราซี รอ ฟารูล คอนสแตนต้า
15:00 เอฟซี เซนิท คาสลาฟ รอ Spolana Neratovice
15:00 Pehchevo รอ เอฟเค โคซุส
15:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า รอ ทริเน็ค
15:00 เกรไตล์ รอ Creteil II
15:15 FC Kurim รอ Mutenice
15:30 กัมพูชาไทเกอร์เอฟซี รอ นากาเวิลด์ เอฟซี
15:30 Electricite du Cambodge รอ Kirivong Sok Sen Chey
15:30 บอสโคไวส์ รอ FK Banik Ratiskovice
15:30 Sokol Kralovice รอ FK Dukla Jizni Mesto
15:30 สลาเวีย ปราก 2 รอ ยาบโลเนช 2
15:30 Stadlau รอ SV Stripfing Weiden
15:30 Lierse Kempenzonen รอ แอฟเซ ลีแอช
16:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) รอ St.Polten Amateure
16:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) รอ ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19)
16:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) รอ สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19)
16:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) รอ เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19)
16:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) รอ เอฟเคเซนิก้า(ยู 19)
16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) รอ เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
16:00 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 รอ ทูเอส เมชเทอร์เชียม
16:00 TSV Berg รอ เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
16:00 เอฟซี สปอร์ต (ญ) รอ Ilott (w)
16:00 มาสเตอร์ 7 เอฟซี รอ Ezra FC
16:00 ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี รอ Viengchan FC
16:00 S.E.C United รอ เควสท์ยูไนเต็ดเอฟซี
16:00 ทรีนีตี้เอฟซี รอ ลาวเอฟซี
16:00 FC Wulfrath รอ โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี
16:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ รอ บี 93 โคเปนเฮเกน
16:00 นาสบี้ รอ ดาลุ่ม
16:00 ฮิลลิร็อด รอ เอบี โคเปนฮาเกน
16:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ รอ เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
16:00 เคเอส พอลโควิค รอ เมียดิซ เลกนิก้า
16:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช รอ บิโตเวีย บิโตฟ
16:00 โวล์ฟสบวร์ก รอ ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
16:00 แอดมิร่า ปราฮา รอ อัสติ นาดลาเบม
16:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ รอ ราดอมเมียร์ก ราดอม
16:50 บีเค เฟรม รอ วอนลอส
17:00 ฮันโนเวอร์ 96 รอ โรด้า เจซี
17:00 โรพีเอส(ญ) รอ วาซา ไอเอฟเค(ญ)
17:00 เจมส์เมอบังค์ รอ ทิซเตด เอฟซี
17:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 รอ ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
17:00 มิดเดลฟาร์ท รอ เอฟซี ซีสเวส
17:00 สคอฟโชเว็ด รอ บี 73 สลาเกลเซ่
18:00 เอฟเจเค ฟอสซ่า รอ เจนปา
18:00 SC Wolves รอ Aifk Turku
18:00 เอ็นเอส มูรา (ยู 19) รอ Brinje Grosuplje U19
18:00 วิไบ ไอเอฟ รอ วาลเด้
18:00 Ovrevoll Hosle(W) รอ Honefoss (w)
18:00 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ รอ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
18:00 Unia Swarzedz รอ Baltyk Koszalin
18:00 พนมเปญ เอฟซี รอ เนชั่นแนล ดีเอ็ม เอฟซี
18:00 Karlslunde IF รอ Tarnby FF
18:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี รอ LKS Goczalkowice Zdroj
18:00 Tuv Buganuud รอ DMU
18:00 เอฟซี เมมมินเก้น รอ TSV Landsberg
18:00 ลิงบี้ รอ เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
18:30 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ รอ เอฟซี เอสพู 2
19:00 อัตเลตีโก เมลมิ รอ เอฟซีคอนตู
19:00 ยูเนี่ยน รอ Rishoj
19:00 ดนีปรอ-1 รอ พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
19:00 วัตเทินไชด์ 09 รอ ทีวีดี เฟลเบิร์ท
19:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า รอ การ์บาเนียกราโกล
19:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) รอ เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
19:00 เอ็มเมน รอ เอสซี เทลสตาร์
19:00 TSV Bordesholm รอ ไฮเดอร์ เอสวี
19:00 แรนเดอร์ส รอ เฮลซิงกอร์
19:00 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค รอ เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก
19:00 KyPa รอ ริ ปา
19:00 ซาวยู รอ PeKa
19:00 Union Plaani รอ คูมู เอสทีพีเอส
19:00 เอฟเค สลาโว วีเซลัด รอ SK Treboradice
19:00 เอฟซี กีสเซิน รอ ทีเอสวี ชไตน์บัค
19:00 Rostocker FC รอ แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
19:00 international Leipzig FC รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า 2
19:00 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ รอ เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา
19:00 EuPa รอ TPS Turku II
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต รอ เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค รอ เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
19:00 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต รอ ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
19:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม รอ เฮสเซ่น คาสเซล
19:00 Wuppertaler รอ เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก
19:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก รอ บาเยิร์น อัลเซนัว
19:00 SG Barockstadt รอ ทีเอสเฟา อับสแตดท์
19:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน รอ ดินาโม เดรสเดน
19:30 ดอร์เดรชท์ รอ เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
19:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 รอ เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
19:30 สไปเกอนิสเซ รอ บาเรนเดร๊กท์
19:30 ไฟร์บวร์ก รอ คาร์ลสรูห์ เอสซี
19:30 เอสซี เกเนมุยเด้น รอ เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก
20:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม รอ เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
20:00 โฮลสไตน์ คีล รอ ซังค์ เพาลี
20:00 ลินฟีลด์ เอฟซี รอ สโต๊ค ซิตี้
20:00 Nantes (w) รอ เลอ อาฟร์(ญ)
20:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ รอ บังกอร์
20:00 ไฮน์เดนเฮลม์ รอ เรนดอร์ฟ อัลทัช
20:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) รอ SV Hemelingen
20:00 เกเมิร์ท รอ เฮลมอนด์ สปอร์ต
20:00 LaPa รอ ฮาพีเค
20:00 โบฮีเมี่ยนส์ ปราก(ญ) รอ กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน รอ เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
20:00 SV Frankonia Wernsdorf รอ Eisenhuettenstadt
20:00 FC Basara Mainz รอ Turk Gucu Friedberg
20:00 โคซัคเค่น บอยส์ รอ วีวี คาเปลเล่
20:00 Spvgg Steele 03/09 รอ SpVg Schonnebeck
20:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ รอ เคเอสวี บาวนาทาล
20:00 ลอริยองต์ รอ แก็งก็อง
20:15 เอฟซี ฟินน์ครูด รอ ทิคก้า
20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ รอ วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
20:30 Drumcondra FC รอ Kilnamanagh AFC
20:30 เอสวี เคียร์ชบิเคิล รอ FC Natters
20:30 ราซิ่ง เกงค์(ญ) รอ ซโวลเล่ (ญ)
20:30 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) รอ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)
20:30 เนิร์นแบร์ก รอ เอาก์สบวร์ก
21:00 เฟเนร์บาห์เช่ รอ อิสตันบูลสปอร์
21:00 ดินาโม เคียฟ รอ Zhytychi Zhytomyr
21:00 พอร์ทเวล รอ แบล็คพูล
21:00 เอ็นเอซี เบรด้า รอ เอดีโอ เดน ฮาก
21:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก รอ บานิค ออสตราว่า
21:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ รอ วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก
21:00 โคโลญจน์ รอ เอสเฟา ดุทซ์ 05
21:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก รอ เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
21:00 ราปิด เวียนนา รอ สโลวาน ลิเบอเรช
21:00 Uppsveitir รอ เลตเทียร์
21:00 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ รอ เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์
21:00 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) รอ คูพีเอส(ยู 20)
21:00 FC Breitenrain รอ บาเซิล(ยู21)
21:00 Zurich B team รอ Koniz
21:00 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก รอ สตาเด้ นยอนเนียส
21:00 FC Huchting รอ บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา
21:00 สตวร์มกราซ รอ โอปาว่า
21:00 สวินดอน ทาวน์ รอ โคเวนทรี ซิตี้
21:00 Lou Gansike Sol รอ เอฟซี มาริอูพอล
21:00 น็องต์ รอ เลอ อาฟร์
21:30 SpVgg Ansbach รอ ทีเอสเฟา เรน แอม เลช
21:30 ทาทราน ปรีซอฟ รอ MFK Sobrance
21:30 โอเดว่า ลิปานี่ รอ เทสล่า สตรอปคอฟ
21:30 เดอ กราฟสคัป รอ เอสซี ฮีเรนวีน
21:30 ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด รอ Kozlovice
21:30 เบามิต ยาโบลเนค รอ วิโซซิน่า จิคลาวา
21:30 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี รอ ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 รอ เทปลิเซ่
22:00 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) รอ เอ็นดี อิลิริย่า (ยู 19)
22:00 ฟาสตาฟ ซลิน รอ เบอโน่
22:00 Malzenice รอ OK castkovce
22:00 Slovan Duslo Sala รอ Galanta
22:00 MLKS Znicz Biala Piska รอ ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้
22:00 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ รอ Wikielec
22:00 เออซุส วอร์ซอ รอ Pogon Grodzisk Mazowiecki
22:00 KS Wasilkow รอ พิลิแกน โลวิส
22:00 สตารส์บูร์ก รอ เม็ตซ์
22:00 ซิกม่า โอโลมุช รอ เอสเค ปรอสเตียยอฟ
22:00 ไพรบราม รอ ดูก้า ปรากซ์
22:00 เอสเฟา สแตรเลน รอ เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
22:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น รอ น็องซี่
22:00 กริฟเวเฮอโรโว่ รอ Radunia Stezyca
22:00 KP Starogard Gdanski รอ กอร์นิค โคนิน
22:00 เอฟเค พอดรินเจ รอ Drina Zvornik
22:00 NK Adria Miren รอ ไอโซลา
22:00 NK Ziri รอ Tinex Sencur
22:00 โฟรต้า สวินอยจัสซี่ รอ KS Mieszko Gniezno
22:00 Foto-Higiena Olawa รอ Warta Gorzów Wielkopolski
22:00 Hetman Zamosc รอ วิสลา พูลาเว่
22:00 Piast Zmigrod รอ Polonia-Stal Swidnica
22:00 เคเอส อีเนอเกติก โร รอ สเตล บิเซค
22:00 เฟรม เรย์จาวิค (ยู 19) รอ ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19)
22:00 Stjarnan SkinandiU19 รอ เคเอ ดาเลย์ วิคเตอร์ (ยู19)
22:00 เอฟซี ไพพินส์รีด รอ เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
22:00 วีทีเจ มาร์ติน รอ MFK Zarnovica
22:00 อาร์ดับบริวโอ อัลไซย์ รอ วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
22:00 สโลวัคโก้ รอ เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
22:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี รอ Xylotympou
22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น รอ ซีเอส คราอิโอว่า
22:00 FK Tikves Kavadarci รอ เอฟเค โอครีด 2004
22:00 เล เออบิเยรส์ รอ เอฟซี น็องต์ บี
22:00 เอฟซี รูออง รอ โบบิกนี เอ.ซี.
22:30 Korab Debar รอ FK Karaorman
22:30 FK Radnik Hadzici รอ Rudar Kakanj
22:30 Ljubic Prnjavor รอ FK Tekstilac
22:30 เอสเค มาเรีย ซาล รอ เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต
22:30 มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) รอ เอฟเค สเกนดิจา 79
22:45 เบลลินโซนา รอ เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
22:59 มาริบอร์ รอ เอ็นดี กอริก้า
22:59 ดอมซาเล่ รอ คัพเฟ่นเบิร์ก
22:59 อาแซด อัลค์มาร์ รอ โมนาโก
22:59 เลอ ม็องส์ รอ ก็อง
22:59 น็องต์ รอ แซงต์ เอเตียน
22:59 Etoile Carouge รอ Bruhl SG
22:59 SV Auersmacher รอ Borussia Neunkirchen
22:59 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล รอ SV Dellach Gail
22:59 แร็งส์ รอ มิดทิลแลนด์
22:59 โอลิมปิก ลียง (ญ) รอ ยูเวนตุส(ญ)
23:30 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ รอ SC Ortmann
23:30 ชาลเก้ 04 รอ เอสซี เวิร์ล
23:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น รอ วิเทสส์ อาร์นเฮม
00:00 โปโลเนีย วอร์ซอว์ รอ Concordia Elblag
00:00 โคโลเมียร์ส รอ ปัว เอฟซี
00:00 เนีย ซาลามิส รอ เอร์มิส อราดิปปู
00:00 อาเมียงส์ รอ ทรัวส์
00:00 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) รอ ดีฌง(ญ)
00:00 เอเจ โอแซร์ รอ บอร์กโดซ์
00:00 ตูลูส รอ ชามัวร์ นิออร์ท
00:00 เวสเตอร์โล รอ เอ็มวีวี มาสทริสช์
00:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ รอ บูโลญจน์
00:00 เกรอน็อบล์ รอ แกลร์กมงต์ ฟุต
00:00 นีซ รอ แรนส์
00:30 บอลเทค จีเนีย รอ Sokol Kleczew
00:30 DLR Waves (w) รอ เชลบอร์น (ญ)
00:30 Lierse Kempenzonen รอ Jeunesse Molenbeek
01:00 เซอร์เวตต์ (ญ) รอ Fcf Rapid Lugano (w)

สกอร์ บอล สด ซูเปอร์ลีก จีน

17:00 ซานตง ลู่เนิ่ง(N) รอ เซินเจิ้น เอฟซี
19:00 ต้าเหลียน อาเออร์บิน รอ กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ

สกอร์ บอล สด ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้(N) รอ โอลิมปิก ลียง

สกอร์ บอล สด โปแลนด์ คัพ

19:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie รอ โซกอล ออสโตรดา
21:00 สเตล รุสซ์โซว รอ ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
21:00 KP Calisia Kalisz รอ โคโรน่า คีลเซ่
21:00 Unia Janikowo รอ ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
21:00 Poland Nisa รอ โกลนิค เลชน่า
21:00 Unia Skierniewice รอ วิดซอว์ ลอดส์
21:00 Karpaty Krosno รอ สตอล เมียเลช
22:30 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ รอ ปิแอส กลิวิส
00:00 จีเคเอส ทิคี รอ วิสล่า พล็อค
00:30 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส รอ วิสล่า คราคอฟ
01:30 ออดราออปอเล รอ เลช พอซนาน

สกอร์ บอล สด สาธารณรัฐเช็ก คัพ

15:15 TJ Sokol Libis รอ โลโค ทาวิน
15:15 Brandys Nad Labem รอ จิสครา โดแมซลิซ
15:15 SK Libcany รอ คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
15:15 เอฟเค โคลิน รอ ปาร์ดูบีตเซ
15:15 SK Slany รอ โซคอล ฮุสตัน
15:15 แคลดโน่ รอ บีเนโซว
15:15 TJ Dvur Kralove รอ จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก รอ เมทีโอปราก
15:30 Marianske Lazne รอ บัลโดซิ คาร์โลวีวารี
19:30 เอฟเค โคมูตอฟ รอ Povltava FA
21:00 FK Olympie Brezova รอ FK Zbuzany 1953
22:00 TJ Sokol Srbice รอ เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
22:00 Banik Sous รอ เอฟเค คราลุฟ ดวูล
22:00 Velke Hamry รอ เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
22:00 SK Cesky Brod รอ เอฟซี ปิเซ็ค
22:00 เอฟเค นาชอด-เดสเน่ รอ ฮราเดตส์กราลอเว
22:00 สโลวาน เวลวารี่ รอ โดบริช
22:00 CLU Beroun รอ วิคตอเรีย ซิซคอฟ
22:00 SK Vysoke Myto รอ เอสเค ซาปี้

สกอร์ บอล สด สโลวีเนีย ลิกา 2

22:00 Jadran Dekani รอ เอ็นเค บริซิเซ่
22:00 เอ็นเค นาฟต้า รอ NK Primorje
22:00 รีดอมเลีย รอ NK Smartno
22:00 ดราว่า รอ NK Fuzinar
22:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ รอ NK Bilje
23:30 เอ็นเค ครักคา รอ ทริงลาฟ คราน

สกอร์ บอล สด สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

22:30 ออสเตอร์ ไอเอฟ รอ ไอเค บราเก้
22:30 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ รอ ฮาล์มสตัด
22:30 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ รอ จีเอไอเอส

สกอร์ บอล สด เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 อินดิจา รอ เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
00:00 โบแร็ค คาแค็ก รอ เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
00:00 ราสนิกีร์ ไนร์ รอ แมควา ซาแบค
00:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ รอ ปาร์ติซาน เบลเกรด
00:00 Zlatibor Cajetina รอ คูคาริคกิ สตานคอม

สกอร์ บอล สด พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:45 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ รอ โบเตฟ วราตซา
00:00 อาร์ดา รอ เลฟสกี้ โซเฟีย

สกอร์ บอล สด สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 เทรนซิน รอ เอ็มเอสเค ซิลิน่า
00:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า รอ Sokol Dolna Zdana
00:00 ซลาเต้ โมราฟเซ่ รอ สโลวาน บราติสลาวา
00:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า รอ นิตร้า
00:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค รอ เอสเคเอฟซีเรด
00:00 เอฟเค เซนิก้า รอ ซีมปิน ไมชาโลวี

สกอร์ บอล สด โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:55 ริเยก้า รอ เฮชเอ็นเคซิเบนิค
01:05 แซดเอ็นเคโอซีเยค รอ สลาเวน โคปริฟนิก้า

สกอร์ บอล สด ลีกา 1 ฮังการี

21:30 ปาคซิ เซ รอ อูจเปสต์
23:35 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี รอ แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน

สกอร์ บอล สด ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

21:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 รอ เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)

สกอร์ บอล สด เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

40วินาที พูอีบลา 0 - 0 ปาชูก้า -
05:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า รอ แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์
07:00 ครูซ อาซูล รอ เอฟซี ฮัวเรซ
09:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย รอ พูมาส ยูนัม

สกอร์ บอล สด พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

22:59 อัคราเนส รอ ฟีลเคียร์
22:59 วาลูร์ เรย์ยาวิค รอ เคเอ อคูเรย์รี่

สกอร์ บอล สด ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

20:00 เคทีพี ค็อตก้า รอ วีพีเอส วาซ่า
21:00 มูซ่า รอ เอซี โอลู

สกอร์ บอล สด ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 เมตต้า/ลู ริกา รอ ริก้า เอฟซี

สกอร์ บอล สด สวีเดนดิวิชั่น 1

20:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ รอ เอฟซีโทรลฮัทตัน
20:00 ทอร์น ไอเอฟ รอ ออสคาร์แชมส์ เอไอเค

สกอร์ บอล สด อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ รอ เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
01:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท รอ เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
03:30 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ รอ เดปอร์ติโว มัลโดนาโด

สกอร์ บอล สด ออสเตรเลีย ลิก เอ

14:00 ซิดนีย์ เอฟซี รอ เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี

สกอร์ บอล สด พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

23:15 พาร์ส โจโนบิ แจม รอ ฟูแลด ครูเซสตัน
23:15 กอล โกฮาร์ เอฟซี รอ เพอร์เซโปลิส
23:15 นาซซาจี้ มาซานดาราน รอ ซบ อฮัน
23:15 ไซปา รอ นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี
23:15 ซาแนท นาฟ รอ ซาฮิน บูเชอร์
23:15 เซปาฮัน รอ ปาดิสเด เอฟซี
23:15 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ รอ แมชชีน ซาซี่
23:15 เอสเตกฮลัล รอ เพย์กัน

สกอร์ บอล สด เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี รอ อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู รอ มาชิดา เซลเวีย
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา รอ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

สกอร์ บอล สด ซาอุดีอาระเบียลีก

22:55 อัล-อดาลห์ รอ อัล ฮิลาล
23:10 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) รอ อัล อาห์ลี
23:15 อัล ทาวอน รอ อัล ดาฮัม
00:50 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) รอ อัล-เวห์ด้า เมกกะ

สกอร์ บอล สด อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

01:00 ซามาเล็ค รอ มิเซอร์ เอล มาคาซาห์

สกอร์ บอล สด พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

18:30 อามาซูลู รอ บาโรก้า เอฟซี
18:30 สเตลเลนบอส เอฟซี รอ ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์
20:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี รอ ไกเซอร์ ชีฟ
22:59 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ รอ บิดเวสท์ วิทซ์

สกอร์ บอล สด พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล ฮุสเซน อีร์บิด รอ อัล อาห์ลี
22:00 ซาฮับ เอสซี รอ อัล ไฟซาลี
00:30 อัล อคาบา เอสซี รอ อัล วีห์ดัต

สกอร์ บอล สด โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก รอ เรพิด คลับ อวด เซม
02:00 มาเกร็ฟ เท็ทวอน รอ ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
02:00 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ รอ ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย
04:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน รอ เอ็มซีโอ อุจดา

สกอร์ บอล สด คูเวต ลีก

23:10 อัล-ชาบับ(คูเวต) รอ อัล-ทาดามอน(คูเวต)
00:15 อัล คูเวต เอสซี รอ อัล นาสเซอร์

สกอร์ บอล สด ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:30 เอตัวล์ ดู ซาเฮล รอ เอสเปรานซ์ เอสที
22:30 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ รอ ยูเอส เบน กัวเดน

สกอร์ บอล สด

22:00 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา รอ สลาโว วีเซลัด
22:00 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส รอ เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
22:00 MSK Puchov รอ พาริซอน บาดิจอฟ
22:59 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า รอ สโลวาน บราติสลาวา บี
00:00 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า รอ เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม

สกอร์ บอล สด พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ รอ เอฟเคทุซลา ซิตี้
22:00 รัดนิก บิเยลจิน่า รอ เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
00:00 สโลโบดา รอ เอฟเค เซลเยซนิการ์
00:00 เอฟเค เวเลซ รอ เอฟเค ครูปา

สกอร์ บอล สด เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

20:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน รอ นอมเม่ เจเค คาลจู
22:59 ทูเลวิค วิจานดี่ รอ ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์

สกอร์ บอล สด เซเรีย บี บราซิล

21:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี รอ กัวรานี่ เอสพี
02:30 บราซิล เด เปโลตัส รอ โอเอสเต้
02:30 คอนฟิแองก้า รอ อาไว เอฟซี เอสซี
05:00 เนาติโก (พีอี) รอ ซีอาร์บี แม็คซิโอ
07:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ รอ คุยอาบา

สกอร์ บอล สด ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

20:45 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง รอ ไอเอฟ เวสตรี
21:00 เลคเนียร์ เอฟ รอ กรินดาวิค
22:59 แมกนิ รอ เคฟลาวิค
22:59 เลคเนียร์ เรกยะวิก รอ ธอร์ อคูเรย์รี่
01:00 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค รอ ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค

สกอร์ บอล สด มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 ดาเซีย-บุยอูคานี รอ เชอร์ริฟ ติราสโพล
22:00 ดินาโม ออโต รอ โคดรู โลโซวา
00:30 ซีเอส เปโตรคุบ รอ ซิมบรู ชิซินู

สกอร์ บอล สด FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

22:00 ราบ็อตนิคกี้ รอ Belasica Strumica

สกอร์ บอล สด ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

14:00 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี รอ เซ้าท์ เมลเบิร์น
14:30 ฮูม ซิตี้ รอ เซนต์อัลบันส์เซนต์ส

สกอร์ บอล สด USL ดิวิชั่น 1

10:00 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี รอ ทาโคมา ดีเฟียนซ์
04:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี รอ นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ รอ เมมฟิส 901
06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก รอ นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี
06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น รอ พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์
06:00 นอร์ท แคโรไลนา รอ เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
07:00 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ รอ แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2
07:00 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี รอ ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
07:00 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี รอ สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)
07:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี รอ Loudoun United
08:00 ซาน อันโตนิโอ รอ อัสติน โบลด์
09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี รอ ลาส เวกัส ไลท์
09:00 เรอัล โมนาร์ช รอ เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี

สกอร์ บอล สด เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

13:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) รอ นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ)
13:00 บันนีเกียวโต(ญ) รอ Orca Kamogawa FC (w)

สกอร์ บอล สด เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

14:00 โนจิมะ สเตลลา(ญ) รอ ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)
15:30 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) รอ เอ็นทีวี เบเลซา (ญ)
16:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) รอ ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)
16:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) รอ อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ)

สกอร์ บอล สด พรีเมียร์ลีก แคนาดา

04:00 FC Vorkuta รอ แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี
06:00 ลอนดอน ซิตี้ รอ เซอร์เบียน ไวท์ อีเกิ้ล

สกอร์ บอล สด เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 เอฟซี ดามโซ่ (ญ) รอ Boldklubben AF 1893 (w)
17:00 JAI Fodbold (w) รอ อัลบอร์ก เฟรจา (W)
17:00 Romalt Woman's รอ วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)
18:30 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) รอ Solrod (w)
19:00 Odense Q (w) รอ เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)
20:00 Fredensborg (W) รอ นาสบี้ บีเค (ญ)

สกอร์ บอล สด พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

20:30 เอฟเค แวน รอ แกนด์ซาซาร์ กาแพน

สกอร์ บอล สด ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

18:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) รอ ลิน (ญ)
20:00 คลีบ (ญ) รอ โรอาร์ (ญ)
22:00 อโวลเนส (ญ) รอ เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)

สกอร์ บอล สด พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

19:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) รอ ทีพีเอส ตูร์คู (ญ)
20:00 Jyvaskylan Pallokerho (w) รอ พีเค-35 อาร์วาย (ญ)
22:30 เคยูพีเอส (ญ) รอ อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)

สกอร์ บอล สด สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

17:00 ซันนานา เอสเค (ญ) รอ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ)
18:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) รอ เอไอเคโซลน่า (ญ)
20:00 โมรอน บีเค (ญ) รอ ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)
20:00 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) รอ มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)

สกอร์ บอล สด เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) รอ ซอเรนโต้ เอฟซี
14:00 อาร์มาเดล เอสซี รอ อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
14:00 Willip รอ เพิร์ธ เอสซี
14:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า รอ ค็อกเบิร์น ซิตี้
14:00 บัลแคทต้า เอฟซี รอ เบยวอเตอร์ ซิตี้
14:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้ รอ อีซียู โยนดาลูบ

สกอร์ บอล สด โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

15:00 เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) รอ ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
16:00 โปกอน เซซิน (เยาวชน) รอ วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)
16:00 Escola Varsovia Warszawa Youth รอ Nowy Hutnik Youth
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) รอ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)
17:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) รอ อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
17:30 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) รอ เลช พอซนาน (เยาวชน)

สกอร์ บอล สด คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 กัวดาลูเป เอฟซี รอ ซานโตส เด กัวปิเลส
05:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน รอ อลาจูเรนเซ่
09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า รอ ลิมอน เอฟซี

สกอร์ บอล สด มอลโดวา คัพ

21:30 ซีเอฟ โซโรคา รอ Flacara Falesti
21:30 FCM Ungheni รอ โดรเชีย
21:30 Bogzesti รอ Sporting Trestieni
21:30 Maiak Chirsova รอ FC Tighina
21:30 Pepeni รอ วิคตอเรีย บาร์ดาร์
21:30 ซาซาน กากาอูซ เยริ รอ FC Sucleia
21:30 เอฟซี ซิงเกเรย์ รอ โกลเดนี
21:30 Socol Copceac รอ Olimp Comrat
21:30 Vasieni รอ เอฟซี คาฮูล-2005
21:30 Viisoara Miles รอ เรอัล ซัคเซส
21:30 FC Edinet รอ CSF Baliti

สกอร์ บอล สด มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:30 Jezero Plav รอ เอฟเครูดาร์
01:00 เอฟเค พ๊อดโกริซา รอ โอเอฟเค พอดโกริก้า
01:00 เอฟเคเซต้า รอ เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
01:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค รอ โอเอฟเคเปโตรวัค

สกอร์ บอล สด เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

04:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล รอ อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
06:15 เดลฟินเอสซี รอ คลับสปอร์ต เอเมเลค

สกอร์ บอล สด ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

16:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ รอ รอคเดลซิตี้ซัน

สกอร์ บอล สด เกาหลี ชาเลน ลีก

15:00 ชุนชอนซิติเซ็น รอ ชองจู จิคจิ
15:00 เกียงจู ซิติเซ่น เอฟซี รอ ชางวอนซิตี้
15:00 ฮวาซอง เอฟซี รอ กิมโป เอฟซี
15:00 พย็องแท็กซิติเซ็น รอ กังเนือง ซิตี้
15:00 ยังจู ซิตี้เซน รอ จอนจู ซิติเซน เอฟซี
17:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น รอ กิมแฮ ซิตี้
17:00 เชนันซิตี้ รอ ม็อกโป ซิตี้
17:00 อินชอน โคเรียล รอ กย็องจู เคเอชเอ็นพี

สกอร์ บอล สด เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

22:00 ดอลนี่ บินิซอฟ รอ เอสเอฟเค โชวิน่า
22:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ รอ สโลแวน โรซิค

สกอร์ บอล สด อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ

22:59 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ รอ บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
23:30 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า รอ ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
23:30 ฮาโปเอล ฮาเดร่า รอ มัคคาบี้ เนทันย่า
01:00 แอชดอด เอ็มเอส รอ เบต้าเยรูซาเล็ม

สกอร์ บอล สด ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

19:00 อัลบอร์ก (ญ) รอ นอร์ดเยลลันด์(ญ)
19:00 AGF Kvindefodbold APS (W) รอ ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)
19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) รอ เฮชบี โคเก(ญ)
20:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) รอ โคลดิ้ง บี (ญ)

สกอร์ บอล สด ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:00 เดอะ แกป บีพีแอล รอ ทารินก้า โรเวอร์
15:00 คาบูลเตอร์ เอฟซี รอ เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
15:00 อัลบานี ครีก รอ บริสเบน เคไนท์ส

สกอร์ บอล สด อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:00 ยูทาห์ รอยัล (ญ) รอ นอร์ท แคโรไลนา (ญ)
09:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) รอ ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)

สกอร์ บอล สด เช็ก U19 ลีก

16:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) รอ ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
16:30 สโลวัคโก้ (ยู 19) รอ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)

สกอร์ บอล สด เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) รอ ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)
17:45 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) รอ อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)
22:15 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) รอ ฮอร์เซนส์(ยู19)

สกอร์ บอล สด พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:00 เวเลซ รอ เชอร์คาสชิน่า-อคาเดมิย่า

สกอร์ บอล สด บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:59 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) รอ บาห์เลน เอสซี
22:59 อิซ่า ทาวน์ รอ อัล ทัดมัน

สกอร์ บอล สด ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี รอ FK Minija
20:00 Atomsfera Mazeikiai รอ Hegelmann Litauen
22:00 Vilniaus Vytis รอ เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
22:00 FK Panevezys-2 รอ Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

สกอร์ บอล สด แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

18:00 โมโรคา สวอลโลส์ รอ รีล คิงส์
20:00 Tshakhuma TM รอ อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์
20:00 เจดีอาร์ สตาร์ รอ ทีเอส สปอร์ติง
20:00 ริชาร์ดส์ เบย์ รอ เอ็มบอมเบล่า ยูไนเต็ด
22:00 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด รอ มหาวิทยาลัยพริทอเรีย

สกอร์ บอล สด โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 TAS de Casablanca รอ วิดาด เฟส
22:59 คลับ แซลมี รอ เคเอซีเดอ เคนิตร้า
22:59 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า รอ เรซซิ่ง คาซาบลานก้า
22:59 Wydad Temara รอ อิติเฮด เคมมิสเซ็ท
22:59 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ รอ Chabab Ben Guerir
22:59 SCCM Chabab Mohamedia รอ เอเอสเดอ ซาเล่
22:59 ยูเนียนสปอร์ติวา ซิดิ คาเคม รอ ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
22:59 แมคฮาร์บ รอ Olympique Dcheira

สกอร์ บอล สด บราซิล Campeonat Potigurar

01:30 พัลไมรัส อาร์เอ็น รอ ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น

สกอร์ บอล สด บราซิล Campeonato Paraibano

02:00 เทรเซ่ พาไรบา รอ แคมพิเนสเซ่ พีบี

สกอร์ บอล สด เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี รอ อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
12:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี รอ อดิไลเด้ โอลิมปิค
12:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี รอ โครย์ดอน คิงส์
12:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี รอ อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี
12:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) รอ แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี

สกอร์ บอล สด เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

15:30 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) รอ ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)
19:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) รอ ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)
19:45 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) รอ โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)
20:15 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) รอ เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)
00:15 เวเจิล(ยู 17) รอ แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)

สกอร์ บอล สด เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 รอ เอฟซี เอลวา
17:00 Vandra JK Vaprus รอ วาปรัส ปาร์นู
17:00 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด รอ ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี

สกอร์ บอล สด ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

21:30 Viktoria FC Szombathely Women รอ เคเลน เอสซี(ญ)
22:00 ETO กีโอรี่ (ญ) รอ Astra Hungary Women

สกอร์ บอล สด เซอร์เบีย Prva ลีกา

22:00 FK Graficar Beograd รอ ไดนาโม วีรันเจ
22:00 Kabel Novi Sad รอ FK Dubocica
22:00 FK Loznica รอ โคลูบารา
22:00 ราดนิคกี้ 1923 รอ Zeleznicar Pancevo
22:00 ซีมูน รอ เอฟเค ทราจัล

สกอร์ บอล สด อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 อรารัต-อาร์เมเนียบี รอ เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย
20:30 อลาชเคิร์ท บี รอ อรารัต เยเรวาน 2

สกอร์ บอล สด ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด รอ โมนาโร แพนเธอร์ส
12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก รอ คูม่า ไทเกอร์
12:45 วอลเดน เวสทอน รอ แคนเบอร์รา เอฟซี

สกอร์ บอล สด ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:30 บริสแบน สไตรเกอร์ส รอ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
15:45 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน รอ ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
16:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี รอ บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี

สกอร์ บอล สด ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

18:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส รอ เอฟเค ออดา ริกา
18:00 Saldus SS/Leevon รอ เรเซคเน / บีเจเอสเอส
19:00 โกรบินา รอ เอฟเค ดินาโม ริก้า

สกอร์ บอล สด ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ รอ ซีฟอร์ด เรนเจอร์
12:30 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า รอ แอดิเลดไวเปอร์ส
12:30 แอดิเลด แพนเทอร์ รอ เวสต์ แอดิเลด เอสซี
12:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ รอ เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท
12:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี รอ เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี
16:30 แอดิเลด ฮิลล์ รอ สเติร์ทไลอ้อนส์

สกอร์ บอล สด ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

18:00 Suure-Jaani United (w) รอ FC Lootos Polva Women
18:00 วาปรุส แปร์นู(ญ) รอ คาลี ลู (ญ)
18:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) รอ ซาคุสปอร์ติง(ญ)
22:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) รอ ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)

สกอร์ บอล สด ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 กอเดรนเกอร์ รอ ไออาร์ เรกยะวิก
22:59 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ รอ Dalvik Reynir
22:59 วอลซันกูร์ รอ คาริ อัคราเนส

สกอร์ บอล สด เอสโตเนีย Teine Liiga

22:59 เรคเวเร เจเค ทาร์วาส รอ โวรู เจเค

สกอร์ บอล สด โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

16:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) รอ เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)
17:00 WKS Slask Wroclaw (W) รอ ยูเคเอสลอดซ์ (ญ)
22:00 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) รอ APLG Gdansk (W)

สกอร์ บอล สด บัลแกเรีย B PFG

22:00 FC Dobrudzha รอ โดโกเรต์ส รัซกราด 2
22:00 Kariana Erden รอ Septemvri Simitli
22:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย รอ โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
22:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย รอ เนฟโตชิมิก บูร์กัส
22:00 สตรัมส์ก้า สลาวา รอ เอฟซี ดูนาฟ รูส
22:59 ลิเท็กซ์ โลเวช รอ เอฟซี โซโสโพล
22:59 วิโตชา บิสตริต้า รอ เอฟซี ฮีบาร์
00:00 พีริน บลากอเยฟกราด รอ Yantra Gabrovo

สกอร์ บอล สด เค ลีก ชาเลน

17:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี รอ ชุนนัมดรากอนส์
18:00 เอฟซี อันยาง รอ บูโชน เอฟซี 1995

สกอร์ บอล สด จแปนลีก ดิวิชั่น 3

15:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ รอ เอฟซี กิฟู
15:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี รอ เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23)
16:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ รอ บรัวบริทอากีต้า
17:00 ไกนาเร โตโตริ รอ ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี
17:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด รอ คาเตอเลอร์ โตยามา
17:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ รอ วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี

สกอร์ บอล สด บราซิลเลียร์

02:00 ทอมเบนเซ่ รอ เซา โจเซ่อาร์เอส
03:00 คริคูม่า รอ โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ
03:00 วิลา โนวา รอ เอสซี เปซานดูปารา

สกอร์ บอล สด ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี รอ เอซี คาริน่า
15:00 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส รอ Brisbane Athletic
16:00 เดอะ เลค รอ อิปสวิช ซิตี้

สกอร์ บอล สด เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 รอ เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
18:30 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี รอ วีเอฟบีเออร์บัค
18:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส รอ ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
18:30 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด รอ เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
18:30 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ รอ แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
19:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) รอ เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
19:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า รอ เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
21:00 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก รอ เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
21:00 ชามนิตเซอร์ รอ บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889

สกอร์ บอล สด ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

19:00 เอฟซีเอสพู รอ แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค
19:00 พี ไอร็อต รอ คาริเนน โปเจ็ท
19:00 เจเอพีเอส รอ พีเค-35 วานตา
19:00 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า รอ นูรมิจาร์เวน
20:00 อีพีเอส เอสโป รอ คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ
21:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส รอ อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2
21:00 พีเอส เคมิ คิงส์ รอ โอแอลเอส โอลู

สกอร์ บอล สด วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 ยัง บอยส์ (ยู 21) รอ ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21)
21:00 FC Echallens รอ ลาโชฟอนด์
21:00 เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค รอ เอฟซี บัลเซอร์
21:00 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน รอ เอฟซี ลินท์ 04
21:00 เอฟซี กอสเซา รอ เอฟซี โคโซโวซูริค
21:00 บาเดน รอ FC Schotz
21:00 โวห์เลน รอ SC Buochs
22:00 Bulle รอ อัซซูรี่ 90
22:00 แกรนด์ แลนซี รอ Olympique de Geneve FC
22:00 เอฟซี เนเทอร์ส รอ US Terre Sainte
22:00 เอสซี โกลเดา รอ โซล็อตเทิร์น
22:30 เวอแวสปอร์ต รอ เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท
22:59 เอฟซี ทุคเกน รอ FC Wettswil Bonstetten
01:00 บาสเซโคร์ท รอ เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21)
01:00 เบียล เบียนนี่ รอ เดเลมอน

สกอร์ บอล สด ออสเตรีย 3.Liga

21:00 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า รอ เอสเฟา รีด บี
21:00 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค รอ คิทซ์บูเฮล
21:30 คุฟซไตน์ รอ SV Telfs
22:00 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน รอ เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก
22:00 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี รอ RW Rankweil
22:00 FC Wolfurt รอ เอสซี เบรเกนซ์
22:59 เอสซี ไวซ์ รอ เอสซี คาลสดอฟ
22:59 SC Imst รอ Worgl Obi SV
22:59 Rotenberg รอ FC Lauterach

สกอร์ บอล สด นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 โมสส์ รอ โฟลโร
19:00 อัลต้า รอ เซนจา
19:00 นาร์โด เอฟเค รอ เฟรม ลาวิค
21:00 ควิด ฮอลเด้น รอ เฟรดริกซ์สตรัด
21:00 เอฟเคอเรนดัล รอ ไบรน์
21:00 โนท็อดเด้น เอฟเค รอ เฟคเกรอย
21:30 วาร์ด ฮอเกซุนด์ รอ อัสเคอร์

สกอร์ บอล สด รัสเซีย DIV2

16:00 เอฟเค อูราล-2 รอ FK Volna Nizhegorodskaya
17:00 ซนามย่า ทรูด้า รอ คาชานก้า มอสโก
17:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 รอ เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
18:00 เอฟเค การูก้า รอ เอฟเค อาร์ยาซาน
19:00 โรดิน่ามอสควา รอ ดินาโม มอสโก บี
19:00 เชลยาบินสค์ รอ วอลกา อูลยานอฟสค์
19:00 ซเวซดา เปียร์ม รอ ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด
20:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ รอ เอฟเค เลนินกราเดทส์
20:00 ลูกิ อีเนอร์จีย่า รอ ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
20:00 เอฟเค มาฮัชกาลา รอ FK Forte Taganrog
20:00 เอฟเค ทิวเมน รอ เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
20:00 โซโคล ซาลาตอฟ รอ คแวนท์ ออบนินส์ค
20:30 อันจิ มาคัชคาล่า รอ เอสเคเอ รอสตอฟ
21:00 เอฟเค โคลอมนา รอ เอฟซี มูรอม
21:00 สปาร์ตัก นาลชิค รอ ลีเจียน ไดนาโม
21:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ รอ เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
21:00 ซัลยุต รอ สโตรกิโน่ มอสโก
21:00 เอฟเค ไบโอลอก รอ FK Kuban Kholding
21:00 ซาเทิร์นมอสโก รอ ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์
21:00 FK Znamya Noginsk รอ เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
22:00 Dnepr Smolensk รอ ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
22:00 อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ รอ FC Tuapse
22:00 สตาฟโรพอล-2009 รอ ดรูซบ้า เมย์คอพ
22:00 FK Fakel Voronezh Youth รอ FC Krasny Smolensk
22:30 ยูโรเซ คราสโนดาร์ รอ มาชูค- เคเอ็มวี
22:30 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ รอ คราสโนดาร์ 3

สกอร์ บอล สด สวีเดน Div 3 Mellersta

18:30 วินเบิร์ก ไอเอฟ รอ เอฟซี โรเซ็นการ์ด
19:00 โบเดน บีเค รอ ทาฟเดีย ไอเค
19:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี รอ Stöde IF
19:00 อัสซีริสก้าบีเค รอ คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ
19:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล รอ Fanna BK
19:00 อูลเลเรดส์ รอ บีเค โอลิมปิค
19:00 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ รอ IK Tord
19:00 แร็ปป์ กอล์ฟ รอ ไอเอฟโอ บรอโมล่า ไอเอฟ
19:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม รอ อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค
19:00 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ รอ ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ
19:00 ทีเลโซ เอฟเอฟ รอ นิวรอซ เอฟซี
19:00 ไอเค กัวติออส รอ Lidkopings FK
20:00 Sandviks IK รอ อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี
20:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน รอ Gottne IF
20:00 สควิลเจโบ เอสเค รอ เอ็นสเคเด้ไอเค
20:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค รอ คาร์ลเบิร์ก บีเค
20:00 ดลสทอร์ป ไอเอฟ รอ โนซาบี้ ไอเอฟ
20:00 อัสซีริสก้า รอ เอฟซี กูเต้
20:00 ไอเค ออเดวอร์ด รอ วาร์กาด้า ไอเค
20:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ รอ นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ
21:00 IFK Osterakers FK รอ ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค
21:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค รอ ไอเอฟเค สต็อกซันด์
21:00 เอ็นโคปิ้งก์ รอ Fagersta Sodra IK
21:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า รอ ออนซาล่า บีเค
21:00 ไอเอส ฮาลเมีย รอ อัสซีริสก้า บีเค
21:00 Assyriska IF i Norrkoping รอ อราเมียสก้า ไอเอฟ
21:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค รอ รินนินเก้ ไอเค
21:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค รอ ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ

สกอร์ บอล สด ลีกอาชีพพม่า

16:00 เอยาวะดี ยูไนเต็ด รอ Mahar United
16:00 ยะไข่ยูไนเต็ด รอ หงสาวดี ยูไนเต็ด
16:00 เซาเทิร์น เมียนมา รอ ยาด­านาบอน เอฟซี

สกอร์ บอล สด TAS พรีเมียร์ลีก

11:15 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก รอ เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี
11:30 โฮบาร์ทซีบรา รอ เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์
13:30 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส รอ ลอนเซสตัน ซิตี้

สกอร์ บอล สด บราซิล Brasiliense DF 1

03:00 เอสอี ตู กาม่า รอ โซบราดินโฮ อีซี

สกอร์ บอล สด USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:00 NTX Rayados รอ FC Harrington
05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ รอ เอฟซี ทูซอน
06:00 กรีนวิลล์ เอฟซี รอ Chattanooga Red Wolves
08:00 นอร์ทเท็กซัส รอ New England Revolution B

สกอร์ บอล สด FFSA SLR

10:15 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) รอ เพลย์ฟอร์ด(สำรอง)
10:15 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) รอ เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง)
10:15 เซาท์แอดิเลด(สำรอง) รอ เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง)
10:15 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) รอ อดิไลเด้ (สำรอง)
10:15 ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) รอ Seaford Rangers Reserves

สกอร์ บอล สด ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:00 Kangaroo P Rovers (W) รอ คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ)
14:00 Matsuyama (w) รอ บริสเบน โอลิมปิค หญิง
15:00 North Star (w) รอ อัลบานี่ ครีก (ญ)
16:00 Robina City FC Women รอ เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ)

สกอร์ บอล สด ฟินแลนด์ Kolmonen

20:00 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด รอ แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท

สกอร์ บอล สด ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

12:30 Hills Brumbies รอ สปิริต เอฟซี
15:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ รอ ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
16:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน รอ เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี
16:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) รอ เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน)

สกอร์ บอล สด โปแลนด์ Div.4

21:00 MKS Kutno รอ โอลิเปีย ซามโบรฟว์
22:00 Bron Radom รอ Blonianka Blonie
22:00 Gwardia Koszalin รอ GKS Przodkowo
22:00 ฮูราเกน โมรัค รอ RKS Radomsko
22:00 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก รอ เอลเลน่า โตรัน
22:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska รอ Cracovia II
22:00 Nielba Wagrowiec รอ Jarota Jarocin
22:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค รอ วิสล่า ซานโดเมียร์ซ
22:30 Wisloka Debica รอ Stal Krasnik
22:59 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค รอ รุช ซอร์ซอฟ

สกอร์ บอล สด เซอร์เบีย U19 ลีก

16:00 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) รอ วอจ์โวดิน่า(ยู 19)

สกอร์ บอล สด บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

22:30 FK Igman Konjic รอ เอ็นเค ทราฟนิค

สกอร์ บอล สด นิคารากัว Apertura ลีก

06:00 เรอัลมาดริซเอฟซี รอ มานากัว เอฟซี
08:00 ยูเวนตุส มานากัว รอ เรอัล เอสเทล

สกอร์ บอล สด TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

54 วินาที ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 2 - 3 Burnie United 2-2
50 วินาที Clarence Zebras Reserves 0 - 1 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 0-0
11:00 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี รอ Kingborough Lions Reserves
11:00 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) รอ นิวทาวน์อีเกิลส์
11:15 บีช ซิตี้ รอ มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี
11:15 ทารูนา รอ Glenorchy Knights Reserves
11:15 ลอนเซสตันยูไนเต็ด รอ ลอนเซสตันซิตี้ บี

สกอร์ บอล สด เซอร์เบียลีก หญิง

22:30 ZFK TSC (W) รอ แซดเอฟเค ซีมุน (ญ)

สกอร์ บอล สด ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2

12:00 แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ รอ นาร์ราบันดาห์

สกอร์ บอล สด เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 Valby BK รอ ฮูซัม บีเค
17:00 Avedore IF รอ เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์
17:00 ไอเอฟ ซาโจโอ เบร็กเกอร์โรด รอ อัลเรโรด เอฟเค
18:00 Otterup รอ Roskilde Boldklub
18:00 ทารูก-พารูก ไอเอฟ รอ Horsens Freja
18:30 IF Skjold Sæby รอ Silkeborg KFUM
20:00 นอร์เรสซันด์บี รอ Vinder Vatanspor-VRI

สกอร์ บอล สด โครเอเชีย 2.Division

22:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ รอ เฮชเอ็นเคซิบาเลีย

สกอร์ บอล สด ฟิจิ คัพ

52 วินาที บา เอฟซี 0 - 2 Rewa FC 0-2
11:00 นาดิ เอฟซี รอ ซูวา เอฟซี

สกอร์ บอล สด สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

19:30 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) รอ เอเอส เทรนซิน(ญ)
20:00 เอฟซี นิตร้า (ญ) รอ สปาตัค เทอร์นาวา (ญ)

สกอร์ บอล สด ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 แอซฟิลล์ รอ UWA-Nedlands FC
14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ รอ เวสเทิร์น ไนท์ส
14:00 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด รอ ซูเบียโก เอเอฟซี
14:00 แมนดูราท ซิตี้ รอ Quinns FC
14:00 สตีรลิง ไลออนส์ รอ ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด

สกอร์ บอล สด เบลารุสลีกสำรอง

20:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) รอ เอฟซี สโมเลวิชี่ (สำรอง)

สกอร์ บอล สด

15:00 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด รอ Crvena Zvezda Mali Mokri Lug
16:00 GSP Polet รอ FK Teleoptik Zemun
22:00 ไฮจ์ดุ๊ก กูล่า รอ OFK starigler
22:00 ดินาโม ปันเซโว รอ FK Becej
22:00 FK Vrsac รอ FK 1 Maj Ruma
22:00 FK Moravac Mrstane รอ FK Rembas Resavica
22:00 OFK Sindelic รอ FK Kablovi
22:00 OFK Toplicanin รอ FK Radan Lebane
22:00 OFK Mladenovac รอ FK Sremcica
22:00 FK Lokomotiva Beograd รอ BASK Beograd
22:00 FK Radnicki Novi Belgrad รอ FK Lestane
22:30 FK Brodarac รอ โอเอฟเค เบลเกรด
22:30 FK Buducnost Krusik รอ Jedinstvo UB
22:30 Sumadija Arandelovac รอ Sloga Pozega
22:30 FK ซเมเดเลโว รอ FK Susica Kragujevac

สกอร์ บอล สด Australia Gold Coast Premier League

12:00 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ รอ Southport Warriors
13:00 Nerang รอ Robina City Blue
14:30 Burleigh Heads รอ ปาล์ม บีช

สกอร์ บอล สด

12:15 บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) รอ ปาล์ม บีช(สำรอง)

สกอร์ บอล สด เม็กซิโก Liga MX Femenil

22:00 อัตลาส(ญ) รอ Mazatlan FC (W)
00:00 พูมาส ยูนัม (ญ) รอ ซานโตส ลากูน่า(ญ)

สกอร์ บอล สด

15:15 โลแกน ไลท์นิ่ง รอ โรชเดล โรเวอร์

สกอร์ บอล สด

03:00 เรอัล มาดริซ เอฟซี (ยู20) รอ มานากัว(ยู 20)
05:00 ยูเวนตุส มานากัว (ยู20) รอ เรอัล เอสเทล(ยู 20)

สกอร์ บอล สด

21:00 อิสทิโล ดูชานบี รอ เอฟเค คูจานด์

สกอร์ บอล สด

12:00 Wagga City Wanderers (w) รอ Monaro Panthers (w)

สกอร์ บอล สด

09:00 แปซิฟิก เอฟซี รอ เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
22:59 ยอร์ก 9 เอฟซี รอ Atletico Ottawa
02:00 เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี รอ แปซิฟิก เอฟซี

สกอร์ บอล สด

15:00 ชิฮุงชิ ซิตี้ รอ อิชอน ซิติเซน
15:00 FC Namdong รอ Jinju Citizen
15:00 โปชอน เอฟซี รอ ชุงจูซิติเซ็น
15:00 ยังพย็อง รอ Yeoju Sejong
15:00 โซล ยูไนเต็ด รอ Jungnang Chorus Mustang FC
15:00 พาจูซิติเซ็น เอฟซี รอ อุลซันซิติเซ่น
15:00 ชุงจูซิติเซ็น รอ โปชอน เอฟซี

สกอร์ บอล สด

13:30 Port Darwin FC รอ Casuarina FC
17:30 Darwin Hearts รอ University Azzurri FC

สกอร์ บอล สด

26วินาที Belconnen United U23 0 - 1 Monaro Panthers U23 -
26วินาที Canberra Olympic U23 0 - 0 Cooma Tigers U23 -
10:30 Woden Weston FC U23 รอ Canberra Croatia FC U23

สกอร์ บอล สด

14:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) รอ รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20)

สกอร์ บอล สด 15/08/2563



สกอร์ บอล สดAustralia Gold Coast Premier League, FFSA SLR, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซอร์เบียลีก หญิง, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เบลารุสลีกสำรอง, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ คัพ, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟิจิ คัพ, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา คัพ, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกอาชีพพม่า, ลีกา 1 ฮังการี, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,