เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

ทีเอสจี บัคนัง vs เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น

วันเสาร์ที่ 17 ตุลาคม 2563 เวลา 19:00 น.


รอแข่งขันเวลา
19:00 น.


กำลังโหลด

วิเคราะห์บอลเยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg 17/10/2563

SC Eltersdorf 3-2 บาเยิร์น โฮฟ
SC Concordia Hamburg 4-3 VFL Lohbrugge
แฮมม์ยูไนเต็ด 0-2 HSV Barmbek Uhlenhorst
TuS Osdorf 4-1 FC Union Tornesch
เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 2-0 HEBC Hamburg
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 3-2 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน
เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ 1-2 RSV Eintracht
บาด วิลเบล 0-1 SV Zeilsheim
Hamburger SV III 6-3 Meiendorfer SV
SC Spelle-Venhaus 1-1 TuS Blau-Weiss Lohne
เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 3-2 DJK Teutonia St.Tonis
เบรเมอร์ เอสวี 2-1 อีเอสซี กีสเตมานดี
เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน 1-1 Torgelower SV Greif
Eilenburg vs เอนเฮียท รูดอลสตัดท์
Rotenburger SV 3-1 TuS Bersenbruck
SpVgg Ansbach 6-0 DJK Ammerthal
ทียูเอสโคเบลนซ์ 1-0 TSV Emmelshausen
FV Ravensburg 2-3 Neckarsulmer Sport-Union
ฟอร์ซไฮม์ 1-1 เวลลิงเก้น
Sportfreunde Dorfmerkingen 1-3 Goppinger SV
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 4-1 น็อตตินเก้น
ทีเอสจี บัคนัง vs เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น
เอฟซี ไพพินส์รีด 0-1 SV Pullach
TSV Dachau 1865 1-2 TSV Kottern
TSV Landsberg 2-2 FC Ismaning
BSV Kickers Emden vs FC Hagen/Uthlede
แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 1-1 1. FC Lok Stendal
Rostocker FC 2-1 Greifswalder FC
SC Staaken vs ฮันซ่า รอสต๊อค 2
international Leipzig FC vs เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ
เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา 1-1 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2
Grimma vs วีเอฟซี พลูเอน
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 0-0 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์
SV Blau-Weiss Zorbau vs FC An der Fahner Hohe
VfB 1921 Krieschow 2-4 ฮัลเลน
เคเอสวี บาวนาทาล vs วอล์ดเกอเมส
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ vs FC Speyer
ไฟร์เบิร์ก เอฟซี 0-2 FC Bruchsal
เอฟซี ฮาเนา 93 2-1 Buchonia Flieden
Hünfelder SV vs SG Barockstadt
Rot-Weiss Walldorf 3-1 Rot-Weiss Hadamar
TuS Dietkirchen 4-2 FC Eddersheim
SV Donaustauf vs TSV 1880 Wasserburg
ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 0-2 SpVgg Hankofen-Hailing
Türkspor Augsburg 4-1 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง
OSC Bremerhaven 1-2 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา
Freie Turnerschaft Braunschweig 1-2 SV Ramlingen Ehlershausen
MSV Pampow 1-2 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์
FC Karbach 1-4 ไอน์ทรัค เทรียร์
เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร 1-3 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)
เอฟวี เดียฟเฟลน vs SV Rochling Volkling
เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น 0-5 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
Wadegesi Heim vs สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล
ทีเอสจี เฟดเดอเชม 3-3 ทูเอส เมชเทอร์เชียม
SV Oberachern vs SV Linx
1. FC Sand 0-3 ไอทรัค แบมเบิร์ก
ดีเจเค เจเบนบัช vs เอทีเอสวี แอร์ลังเกน
FC Viktoria Kahl vs ASV Cham
TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 1-1 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น
Hassia Bingen 3-0 Engers
Arminia Hannover vs Eintracht Northeim
เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 4-0 เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2
FC 1906 Erlensee 1-1 Steinbach
Bramfelder SV 3-2 TSV Buchholz 08
FC Suderelbe 1-7 Tus Dassendorf


ไทย มวยวันนี้" target="_blank">www.ผลมวย-มวยไทย.com