กระชับมิตร คัพ

เบรกัลนิก้า สติป vs เอฟเค สเกนดิจา 79

วันอาทิตย์ที่ 2 สิงหาคม 2563 เวลา 00:30 น.


จบการแข่งขัน
พ่าย 0 ประตูต่อ 2


เบรกัลนิก้า สติป
[MKD D2East-2]  เบรกัลนิก้า สติป
เต็มเวลา แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 16 11 4 1 36 9 37 2 68.8%
เหย้า 8 6 1 1 17 3 19 1 75.0%
เยือน 8 5 3 0 19 6 18 2 62.5%
Last 6 6 5 1 0 10 2 16 83.3%
ครึ่ง แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 16 8 6 2 16 4 30 1 50.0%
เหย้า 8 5 3 0 9 0 18 1 62.5%
เยือน 8 3 3 2 7 4 12 5 37.5%
Last 6 6 2 3 1 3 1 9 33.3%
เอฟเค สเกนดิจา 79
[MKD D1-3] เอฟเค สเกนดิจา 79
เต็มเวลา แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 23 10 5 8 38 20 35 3 43.5%
เหย้า 11 7 2 2 27 5 23 3 63.6%
เยือน 12 3 3 6 11 15 12 3 25.0%
Last 6 6 2 2 2 10 9 8 33.3%
ครึ่ง แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 23 8 13 2 17 7 37 1 34.8%
เหย้า 11 7 3 1 13 2 24 1 63.6%
เยือน 12 1 10 1 4 5 13 4 8.3%
Last 6 6 1 4 1 3 4 7 16.7%

วิเคราะห์บอลกระชับมิตร คัพ 02/08/2563

ทูบิซี่ 3-0 Crossing Schaerbeek
บาสเตีย 2-2 มงต์เปลลิเย่ร์
เอ็นเค บริซิเซ่ 2-3 เอ็นเค ครักคา
มาริบอร์ 8-1 เอ็นดี เบลตินซี
อาเมียงส์ 0-0 เอฟซี แซมบี
เอสวี วาลส์-กรูนัว 1-0 USC Eugendorf
เบรกัลนิก้า สติป 0-2 เอฟเค สเกนดิจา 79
ครูไซโร่ (เอ็มจี) 3-0 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่
เดสเซล สปอร์ต 0-0 Witgoor Sport
โกรนิงเก้น 1-0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
RAA Louvieroise 1-0 Braine
La Louviere 1-0 Royal Stade Brainois
โกยาส 0-2 คุยอาบา
เอเลี่ยนซา ลิม่า 1-1 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
คอนฟิแองก้า 1-0 เฟรย์ ปัวลิสตาโน่
โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1-1 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
Nasinu U19 1-1 Tailevu Naitasiri U19
Rewa U19 1-2 Navua FC U19
เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 0-0 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20)
ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 0-0 เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (ยู 20)
Hamersley Rovers SC 0-0 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด
Maddington White City 0-0 Wimbledon SC
เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 2-2 Kustosija
Simer Sampion Celje 3-0 NK Brinje Grosuplje
FC Mecklenburg Schwerin 0-0 ไฮเดอร์ เอสวี
เลโตฮราด์ 3-3 ปาร์ดูบีค บี
Victoria Sulejowek 2 1-3 Wisla Drzencinow
เชลยาบินสค์ 0-0 Torpedo Miass II
CSKA 0-0 โรเตอร์ โวลโกกราด
แบร์ลิเนอร์ เอสซี 2-3 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
BC Viktoria Glesch Paffendorf 4-0 BW Kerpen
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1-2 SV Curslack Neuengamme
ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 0-0 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 4-1 MTV Wolfenbuttel
วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 5-0 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา
SF Ricklingen 1-2 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์
SSV Bergisch Born 1931 5-3 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี
SFK Stern 0-0 FC Stern Marienfelde
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0-0 โอลเดนเบอร์ก
SV Bendestorf 1-5 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
Hertha 06 Charlotten 1-1 SD Croatia Berlin
สโลวัคโก้ (ญ) 0-2 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-0 เอสซี เทลสตาร์
บานิค ออสตราว่า 2 0-0 ฟรีเดค-มิสตัค
ซีมปิน ไมชาโลวี 1-0 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 1-3 เฮนเนส 05
เอฟเค ลิด้า 0-3 สมอร์กอน เอฟซี
SpVg Schonnebeck 2-1 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 5-0 เบรเมอร์ เอสวี
SpVg Frechen 20 0-0 SV 09/35 Wermelskirchen
FC Borussia Droschede 1-1 SG Finnentrop/Bamenohl
TSG 1846 Bretzenheim 0-6 VfB Ginsheim
เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 3-3 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน
TSV Solingen 0-0 VFL Benrat
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-0 อดัม แซม บีค
เอฟเค ไบโอลอก 1-2 สตาฟโรพอล-2009
Kedr 0-0 FC Petrikivka
เอฟเค คิมกี้ 2-0 ดินาโม มอสโก
เอนพ์พี 4-2 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
เรโนวา 3-1 Korab Debar
St Stefan Im Rosental (W) 0-0 Straden (W)
เอฟเค เบราเน 1-3 Decic Tuzi
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 2-0 เออีเค ลาร์นาคา
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1-1 อโปเอล นิโคเซีย
FC Germania Teveren 0-2 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์
บาร์เซโลน่า(ญ) 3-0 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)