กระชับมิตร คัพ

เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) vs ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20)

วันพุธที่ 19 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 17:50 น.


จบการแข่งขัน
ชนะ 2 ประตูต่อ 1




กำลังโหลด

วิเคราะห์บอลกระชับมิตร คัพ 19/02/2563

Team Wiener Linien 2-0 SC Retz
สกอตแลนด์(ยู 19) 1-1 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 2-0 Rottenmann
เอฟซี กีสเซิน 1-2 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
เอฟเค โบฮูมิน 0-0 Lokomotiva Petrovice
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 6-4 ASK Mannersdorf
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 3-3 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน
เฮอฟอล์จ โคเก้ 4-0 บี 93 โคเปนเฮเกน
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 0-0 บีเคฟอร์เวิร์ด
SV Stripfing Weiden 4-0 เอฟซี มิสเทลบาช
SV Ilz 0-1 UFC Markt Allhau
SV Gerasdorf Stammer 0-0 SC Lassee
พาร์นดรอฟ 1-2 SC Gattendorf
เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 7-0 บาด วิลเบล
FC Ismaning 2-0 SE Freising
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 2-0 เอสโลฟ บีเค
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 3-1 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
Siegburger SV 04 4-0 SV Eintracht Trier 05 II
Lankowitz 8-0 USV Edelschrott
ASV St. Martin an der Raab 0-0 SV Ilztal
ออร์แลนโด ซิตี้ 3-1 เคอาร์ เรย์ยาวิค
เอฟบีซี เมลการ์ 0-2 นาซิอองนาล โปโตซี
UKB 1-0 KLASA
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 4-0 สมอร์กอน เอฟซี
Mr Berri 0-6 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
วอนลอส 3-3 ชีรัค
คิงส์ตัน ซิตี้ 3-3 นอร์ธโคท์ซิตี้
รอคเดลซิตี้ซัน(N) 1-1 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 3-2 โฮบาร์ต ใต้
ยาทรานเบซิส (ญ) 0-1 Zhilstroy Kharkov 2 (w)
ซิมบรู ชิซินู 5-0 เอฟซี มิลซามี่
กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ 1-2 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า
ซีเอส บาโลเทสติ 2-3 มอสติสที อัลมิว
เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 1-2 เอฟเค การูก้า
Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi 0-2 FC Merani Martvili
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1-3 เบอโน่
เอฟเค โกโลดียา(N) 1-1 เอฟเค ริเตเรียไอ
วิสล่า คราคอฟ(N) 2-2 วิกรี่ ซูวอลกี้
CSA Steaua Bucuresti 3-0 ทูนาริ
เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ) 0-7 Zhilstroy Kharkov (ญ)
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 2-1 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20)
เอฟเค โอครีด 2004 4-1 Mladi Radnik
คริสเตียนซุนด์ บีเค 0-3 บราท์เวก
จีเคเอส ทิคี 1-0 ซาเกลบี้ ลูบิน บี
เอฟซี โคลเคติ โปติ 2-2 ตอร์ปิโด คาตูซี่
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-2 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี
เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-0 เวเจิล
ยัง ไลอ้อนส์ 1-1 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี
FK ซเมเดเลโว 4-3 FK Radnicki Sombor
วิโซซิน่า จิคลาวา 3-0 สปาร์ตาปราก 2
FC Sfintul Gheorghe 2-1 เชอร์ริฟ ติราสโพล
รูบิน คาซาน 2-3 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
FK Tikves Kavadarci 4-0 FK Pitu Guli
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-0 สโลวาน เวลวารี่
Semendrija 1924 4-3 Radnicki Sombor
FK Tikves Kavadarci 4-0 PTGL
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 5-3 อินดิจา
อังกฤษ (ยู 16) 4-0 เดนมาร์ก ยู16
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 5-3 FK Indija
วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-0 สลาเวีย ปราก 2
Borac Cacak 1-0 สโลโบด้า อูซิเซ่
วลาซริมิ คิซีโว 2-0 Vardar Forino
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 4-0 Radnicki Obrenovac
Simer Sampion Celje 0-3 เอ็นเค นาฟต้า
KF Drita Bogovine 4-2 KF Trepca Mitrovice
เอฟเค ดริต้า 0-0 เคเอฟ เทรปคา 89
เฮอร์กี้-สปอร์ท 0-0 นิโคปอล-เอ็นพีจียู
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-2 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์
BSK Borca 2-2 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1-0 รัวฟอส
FK Omladinac Novi Banovci 4-0 FK Sremac Vojka
NK Brezice 1-2 เอ็นเคลุคโก้
อิสทรา 1961 พูลา 3-2 NK Roltek Dob
โมลด์(N) 1-0 เอฟเค รอสตอฟ
เลวาเดีย ทัลลินน์ 0-1 เชอร์ริฟ ติราสโพล
Roma ( w )U19 (W) 2-3 ยูเวนตุส (ญ) ยู19
อาซาเน่ ฟุตบอล(N) 4-0 Oygarden FK
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน(N) 2-3 เอฟซี ดัลลัส
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 0-0 Stumptown Athletic FC
เนเมน กร็อดโน่ 1-1 บอลติกปาเนเวจิส
อโครโพลิส ไอเอฟ(N) 3-0 เอไอเค โซลน่า
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-0 ซานเดฟยอร์ด
MRKS Czechowice Dziedzice 2-0 Rekord Bielsko-Biala
ลุนด์ บีเค 1-1 บีเค อวาลต้า