กระชับมิตร คัพ

ซีดี มาลากาเตโก vs Jicaral

วันเสาร์ที่ 13 กรกฎาคม 2562 เวลา 18:00 น.


จบการแข่งขัน
เสมอ 1 ประตูต่อ 1




กำลังโหลด

วิเคราะห์บอลกระชับมิตร คัพ 13/07/2562

ซานตา โรซ่า เอฟซี 0-0 QPCC
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส(N) 4-1 แมนลี่ ยูไนเต็ด
บริสแบน โรว์ 3-0 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
เลกาเนส 2-2 ราโย่ บาเยกาโน่
โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0-0 สลาเวน โคปริฟนิก้า
Hatvan 1-3 โมโนริ เอสอี
คาร์ปาตี้ (ยู 21) 1-1 ลวีฟ(ยู 21)
วาซาส 2-4 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน 0-1 Galanta
โปโลเนีย ไบตอม 0-0 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1-2 ยูทีเอ อารัด
Corvinul Hunedoara 1-2 ASU Politehnica Timisoara
จีเคเอส คาโตวีตเซ 2-1 เคเอส อีเนอเกติก โร
โอโบโลน เคียฟ 3-0 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย
Stal Rzeszow 4-2 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
ซเซจ 2011 เอฟซี 2-3 RCO Agde
เอสโซลโนกิ เอฟซี 3-1 เอฟซี ดาบาส
Radnik Sesvete 1-0 Kustosija
เอฟซี ปิเซ็ค 0-2 ฮราเดตส์กราลอเว
ปาร์ดูบีตเซ 4-0 ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
เบอโน่ 9-1 ไวสคอป
วิคตอเรีย ซิซคอฟ 6-0 โลโค ทาวิน
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1-0 จิสครา โดแมซลิซ
ยัง บอยส์ 0-2 เอสซี เครียนส์
Vrchovina 3-3 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
เซกรัล 3-0 Taksony SE
เอ็มเอฟเค โคซิเซ่ 2-0 MFK Vranov nad Topou
FK Slovan Most pri Bratislave 0-6 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 4-3 สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
FK Slovan Most pri Bratislave vs Slovan Duslo Sala
Ruch Zdzieszowice 0-2 Ruch Radzionkow
วิคตอเรีย โอโตรโควิซ 1-1 โนวี่เมสโต
เอลเลน่า โตรัน 2-0 KP Starogard Gdanski
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0-1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
ตูลูส 1-0 อฌักซิโอ้
ดอร์โรจี เอฟซี 1-1 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
Slovan Rosice 0-3 เวลเก เมซิริคิ
TUS Bovinghausen 04 1-4 เอฟซี เครย์
ลาว โปลิศ คลับ 2-1 มาสเตอร์ 7 เอฟซี
ลาว โตโยต้า เอฟซี 9-0 Viengchan FC
Quest United FC 1-1 Vientiane FT
โมไรเรนเซ่ 1-1 วาร์ซิม
เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 2-1 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
ซาเกลบี้ ลูบิน บี 5-2 Piast Zmigrod
วิสล่า คราคอฟ 4-2 พุชช่า นิโปโลมิเช่
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 3-0 แอตแลนตาสไคลเพดา
อัสติ นาดลาเบม 4-0 สโลวาน เวลวารี่
MSK Puchov 0-2 ทริเน็ค
เอฟซี ไอการ์ 1-2 ชัควารี่ ทีเค
เดเบรเซน วีเอสซี 1-2 เบเก้ซัคซาบา
ฮาเวลเซ่ 2-1 เอสซี เวิร์ล
โคลดิ้ง 2-0 มิดเดลฟาร์ท
ซังค์ เพาลี 2 vs FC Teutonia 05
วาร์ซิม 1-1 โมไรเรนเซ่
ซีดี มาฟรา 1-0 เอสโตริล
Lusitania FC Lourosa 2-0 เบเลเนนส์
Pogon Grodzisk Mazowiecki 0-0 โปโลเนีย วอร์ซอว์
คาโปสวาร์ 0-0 โซลอคซาร์
อกัวดา 0-1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
SV Stripfing Weiden 2-1 SV Schwechat
Unia Skierniewice 0-3 พิลิแกน โลวิส
วิสล่า พล็อค 1-0 ออด้าโอพอล
ซิโอฟอค เอฟซี 0-1 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
อาเวส 2-1 ซีดี ทอนเดลา
ไลซอส 3-2 เอสพี เอสพินโฮ
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-0 จีดี ชาเวซ
เฟยเรนเซ่ 4-0 ลูซิทาโน่เอฟซีวี
ริโอ อาฟ 3-0 เบาวิสต้า เอฟซี
ซาบรุคเค่น(ญ) 0-0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
วาร์ดา เซ 0-1 ดิออสกียอร์ วีทีเค
ซีมปิน ไมชาโลวี 2-2 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
คาซิงบาร์ซิคา 2-0 Tallya
KFUM 4-0 แบรัมเอสเค
Thika Queens Women 3-2 Makolanders Women
ดินาโม เคียฟ 0-0 เบรนท์ฟอร์ด
NK Nask Nasice 1-1 ดีนาโมซาเกร็บ 2
Atherton Collieries 5-0 Ashton Town
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 1-1 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
วาเลเรนก้า (ญ) 0-0 สตาเบ็ค (ญ)
Stal Rzeszow 2-1 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
วิลเล่ม ทเว(N) 2-0 เอฟซี ออสส์
Atherton Collieries 3-2 แอสคอท ยูไนเต็ด
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด vs แอสคอท ยูไนเต็ด
โอลิมเปีย ไอบรองก์ 2-0 กริฟเวเฮอโรโว่
แวร์เดอร์ เบรเมน 1-1 ดาร์มสตัดท์
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-1 โกรนิงเก้น
โรอาร์ (ญ) 2-1 โคลบอทน์ (ญ)
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 2-0 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
โรสกิลด์ 2-1 ไนโคบิ้ง เอฟซี
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(N) 2-0 เพิร์ท กลอรี่
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) vs เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 6-0 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
เวนด์ซีเซล 1-1 วีบรอก
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 4-2 ดูก้า ปรากซ์
จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-3 Gornik II Zabrze
วีเอสจี อัลท์ไลนิค 6-2 FC Blaus Weiss 90 Berlin
โกลนิค เลชน่า 2-0 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 1-1 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 4-3 SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 2-2 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
บาเซิล ยู21 0-4 ไฟร์บวร์ก 2
เฟริส เวียนนา 1894 1-1 ASV Bruck
SGV ไฟร์เบิร์ก 1-2 วีเอฟอาร์ อาเล่น
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 3-2 IF Limhamn Bunkeflo Women
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0-3 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Loughborough University 2-1 ลุฟเบร้อ ไดนาโม
คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-0 สตวร์มกราซ
ลินคอล์น ซิตี้ 1-3 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
จีเคเอสเบลชาโตว์ 1-0 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0-3 วิคตอเรีย โคโลญจน์
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 3-0 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 4-6 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
BSG Chemie Leipzig 3-0 SG Barockstadt
เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 0-0 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
เอสซี ฮีเรนวีน(N) 1-4 โวเลนดัม
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 1-1 เบอร์ลิเนอร์เอเค07
TuS Heeslingen vs แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
Holzwickeder SC 0-5 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0-2 เอฟเอสวี ซวิคเกา
มาร์รีน 2-4 ดัลลิช แฮมเลต
เอฟซี ไลเฟริ่ง 2-5 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
ฮันซ่า รอสต๊อค(สมัครเล่น) vs โฮลสไตน์ คีล 2
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1-2 เอสเอสวีอูล์ม 1846
แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) 1-1 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
เวเจิล 1-1 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1-2 ชาเลอร์รัว
บอนเนอร์(N) 0-2 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
ซาบรุคเค่น 4-1 Excelsior Virton
เอสซี แชม 0-2 โวห์เลน
คลับบรูจจ์ ยู21 vs ซาอุดิอาระเบีย ยู21
Gimnasia LP U20 0-0 Velez Sarsfield U20
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 6-0 เนิร์นแบร์ก(ญ)
บาเยิร์น อัลเซนัว 2-3 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0-4 Basuli B team
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1-0 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น
แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1-3 เฮสเซ่น คาสเซล
พรูเบน มุนสเตอร์ 1-3 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-0 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 0-1 สลาเวีย โครเมอร์ริซ
เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 1-2 เอฟซี อูเทร็คท์(สำรอง)
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 2-0 Hollandia
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 0-2 ซโวลเล่ (ญ)
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1-1 สโต๊ค ซิตี้
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1-0 สตวร์มกราซ
Sportverein Sonsbeck 0-4 เอสเฟา สแตรเลน
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 3-2 เอเอฟซี วิมเบิลดัน
บีเอสวี เรห์เด้น 2-0 เอสซี เวิร์ล
แมตเตอร์สเบิร์ก(N) 1-1 โฮลสไตน์ คีล
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0-3 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 3-2 ทียูเอสโคเบลนซ์
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-3 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0-1 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
ซาเกลบี้ ลูบิน 1-0 เมียดิซ เลกนิก้า
ยัง บอยส์ 2-0 คริสตัล พาเลซ
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0-4 เชลซี
พอร์ตสตีวาร์ท 0-3 ลินฟีลด์ เอฟซี
เฮลมอนด์ สปอร์ต 7-1 RKSV Nuenen
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1-2 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
เอาก์สบวร์ก(N) 1-0 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
บอนนี่ริกก์โรส 1-2 ไคลด์
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 4-1 TSV Sasel
ฮันซ่า รอสต๊อค 0-0 ฮันโนเวอร์ 96
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท vs Eintracht Northeim
ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0-0 อิงโกลสตัดท์
Institute (USA) 2-0 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
SC Velbert 1-3 ทูเอส เอ็นเนเปเทล
Pforzheim 1-1 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
international Leipzig FC 1-3 วีเอฟบีเออร์บัค
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์(N) 3-0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
แอลเอเอสเค ลินซ์(N) 1-1 ไฮน์เดนเฮลม์
โวล์ฟสบวร์ก(N) 2-2 วีวีวี เวนโล
เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-0 อินดิจา
Brockenhurst 0-0 Camberley Town
Cheadle Town 0-1 บักซ์ตัน เอฟซี
อีกส์สตัน เอฟซี 0-5 น็อตต์สเคาน์ตี้
ลีค ทาวน์ 1-2 พอร์ทเวล
Longridge Town FC 0-4 ชอร์เล่ย์ เอฟซี
Plymouth Parkway 0-2 พลีมัธ อาร์ไกล์
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 2-0 ทรานเมียร์ โรเวอร์
Tadcaster Albion 1-2 สเปนนีมูร์ ทาวน์
พลาซ่า อมาดอร์ vs ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
เลเวส 2-1 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 4-2 Swift Hesperange
วาลเบิร์ก เอฟซี vs เดเกอร์ฟอร์ส
Goppinger SV 6-2 SKV Rutesheim
SV Sodingen 2-2 SC Weitmar
ฮาร์โลว์ ทาวน์ 1-2 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 4-2 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
อัลทริงแคม 0-6 ครูว์ อเล็กซานดร้า
บาร์เน็ต 1-1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
เอ็นเอซี เบรด้า(N) 2-1 คอร์ไทรจ์
แบรคเนล์ล ทาวน์ 0-1 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2-1 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
บริสตอล ซิตี้ 0-1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
ฟาสเลย์ เซลติก 0-1 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0-4 จิลลิ่งแฮม
กุยเซลีย์ 0-2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
เอสวี ลิปสตัดท์ 1-1 SV Westfalia Rhynern
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-2 พอร์ทสมัธ
วอคกิ้ง 1-1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
คราวเลย์ ทาวน์ 2-3 สวอนซี ซิตี้
ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0-2 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
เลมิงตัน 1-3 โซลิฮัลล์ มอร์
Limavady United 0-2 โคเลอไรน์
เอสวี ลิปสตัดท์ 1-1 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด
มัตล็อค ทาวน์ 1-1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1-0 ทีเอสวี 1860 มิวนิค
เนอชาแตล ซามักซ์ 0-0 เอฟซี ซิยง
นูเนียตัน โบโรห์ 1-4 วอลซอลล์
นิวรี่ ซิตี้ vs คลิฟตันวิลล์
Penrith AFC 0-4 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-0 สตีฟเนจ โบโรห์
สต็อคบริดจ์ 0-5 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 2-1 เชลแน่ม ทาวน์
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0-2 ชาร์ลตัน แอธเลติก
เวิร์คคิงตัน 1-3 บาร์โรว์
เซลติก 0-0 แรนส์
อเลมานเนีย อาเค่น(N) 2-0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1-3 บอร์แฮม วู๊ด
สลอค ทาวน์ 0-3 ซัตตั้น ยูไนเต็ด
บัลเคนี่ ซอร์ย่า 3-3 Krystal
Stafford Town 0-9 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
คาร์ลสรูห์ เอสซี 1-1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
FC Veres Rivne 3-1 Podillya Khmelnytskyi
อัลเฟรตัน ทาวน์ 0-1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
บาร์เวล 0-7 แบล็คเลย์ ทาวน์
แบมเบอร์ ไบร์ท 0-2 มอร์แคมบ์
เบดฟอร์ด ทาวน์ 1-2 ลูตัน ทาวน์
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 3-2 คิงสโตเนียน
เอเอฟซี ฟิลด์ 0-4 เพรสตัน นอร์ท เอนด์
Hednesford Town 5-0 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1-1 บริสตอล โรเวอร์ส
เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-2 บรอมลีย์
นานท์วิช ทาวน์ 1-1 บิวรี่
แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 1-5 คิงส์ ลินน์
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-2 เร็กซ์แฮม
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0-2 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
เกรย์ส แอธเลติก 1-2 ดาร์ทฟอร์ด
Szentlorinc SE 2-4 เอ็นเคโอซีเยค 2
Brighouse Town 2-3 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0-0 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
โอลิมปิก ลียง(N) 1-2 เซอร์เวตต์
Rot-Weiss Koblenz 0-0 ไอน์ทรัค เทรียร์
เอฟซี โคเปอร์(N) 5-0 ไนเรกิฮาซา
TUS Raiffeisen Paldau 5-1 Usv Nestelbach
เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี 1-1 CS Dunarea Turris Turnu Magurele
GKS Wawel Wirek 1-8 Gwarek Tarnowskie Gory
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0-4 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
Szombierki Bytom 1-1 รุช ซอร์ซอฟ
โวลิน ลุตส์ค 0-0 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
เดอ กราฟสคัป 4-0 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 3-0 เอสซี ซนอย์โม
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 3-4 เคเอเอส ยูเปน
ปาคซิ เซ 2-2 ปาร์ติซาน เบลเกรด
รอแยล อันท์เวิร์พ(N) 0-0 วาล็องเซียนส์
ดิฌง(N) 2-1 เอเจ โอแซร์
FV Offenburg 1-6 ไฟร์บวร์ก
เอสซี เทลสตาร์ 3-0 อาแซด อัลค์มาร์
เอฟซี แซมบี 0-0 ยูเอสแอล ดันเคอร์
นีซ(N) 1-3 เอฟซี ธูน
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 8-0 Gonsenheim
SV Gaflenz 0-5 ออสเตรียเวียนนา
อองเช่ร์ 3-1 เล เออบิเยรส์
อัลโตน่า 93 2-2 SV Eichede
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน vs ซลาเต้ โมราฟเซ่
โคลอส โคซาลิฟก้า 6-0 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย
HEBC Hamburg 3-2 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
โมนาร์คัส โมเรเลีย 6-2 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
เคเอฟซี โคมาร์โน 2-1 Menfocsanak
SpVgg Ansbach vs เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
เฟเนร์บาห์เช่ 2-0 โบลูสปอร์
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 3-1 บอร์กโดซ์
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1-0 ทีเอสวี 1860 มิวนิค
KF Drita Bogovine 1-1 KF Gjilani
สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0-2 ซาบาห์
เบรกัลนิก้า สติป 1-1 ราบ็อตนิคกี้
เรโนวา 4-1 FK Labunishta
ปาชูก้า 2-2 พูอีบลา
ก็อง 2-0 เลอ อาฟร์
สตองดาร์ด ลีแอช 0-2 สตารส์บูร์ก
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0-0 วิโซซิน่า จิคลาวา
โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0-1 สปาร์ตัก เพลเวน
นาโปลี(N) 1-2 เบเนเวนโต้
เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1-0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต
FC Struga Trim Lum 1-1 ซิเล็กส์
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 3-0 โชเลท เอสโอ
แซงต์ เอเตียน 1-1 แกลร์กมงต์ ฟุต
ซานตาคลารา 2-2 สปอร์ติ้ง โควิลฮา
ลอริยองต์(N) 1-3 แก็งก็อง
เอฟเค เซนิก้า 2-1 เอสเค ปรอสเตียยอฟ
เอสเคเอฟซีเรด 2-0 กีไอร์มอต เอสอี
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-4 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Usv Mettersdorf 3-1 กราเซอร์ เอเค
เอสซี แมนสดอร์ฟ 2-2 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
ลัวซานนี สปอร์ท 2-1 โมนาโก
เลอ ม็องส์(N) 0-1 ชามัวร์ นิออร์ท
ลีลล์ 1-1 แร็งส์
เคียสโซ 4-0 เบลลินโซนา
บรูค พีรอนนาส 2-2 เกรอน็อบล์
โอร์แลงส์ ยูเอส(N) 2-0 ชาโตรูซ์
นิตร้า 0-3 วาซาส
เบลลินโซนา 0-4 เคียสโซ
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์(N) 2-2 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
Slovan Sahy 4-0 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
FK Backa Topola 1-1 เอฟเค แรด เบลเกรด
เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 0-3 FK Graficar Beograd
Kottingbrunn 5-0 SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์
เคเอเอ เกนท์ 2-4 แซงต์ ทรุยด็อง
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 4-3 เอฟเคสวิเจซด้า
เอาก์สบวร์ก 1-0 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
เอ็นเค ครักคา 0-0 อินเตอร์ ซาเปรซิค
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-0 เออีเอล ลิมาสซอล
Hellas Kagran 1-1 SV Gerasdorf Stammer
เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0-1 เอฟเค เวเลซ
อิสทรา 1961 พูลา 6-1 Jadran Dekani
Once Lobos Chalchuapa 0-0 ซีดี ซอนโซนาเต
โฟลเรียน่า เอฟซี 1-2 ซานตา ลูเซีย
เซอร์เคอร์ บรูซ 1-1 ล็องส์
SV Oberwart 2-2 โซโปรนิ
ออสเทนเด้ 0-4 มูสครอน เปรูเวลซ์
เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1-1 เควีเอสเค ลอมเมล
วิตอเรีย เซตูบัล 2-2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
เซนต์ กัลเลน 2-2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
ซูลเต้ วาเรเกม 2-2 เคเอสซี โลเคอเรน
บียาร์เรอัล 3-0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
เอสซี ฮีเรนวีน 2-2 เมเชเลน
ออสเทนเด้ 0-4 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
EVV Echt 0-1 โรด้า เจซี
แซดเอ็นเคโอซีเยค 2-3 สโลโบดา
ลากุล โอแนค 0-5 เรอัล โซเซียดาด
ยูนิออน กรูเทน 1-1 เอสวี วาลส์-กรูนัว
เวสเตอร์โล 5-1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
TSV Kirchberg/Raab 3-4 SVU Murau
Kolubara 0-0 เอฟเค ทราจัล
สตอล เมียเลช vs เอฟเค โปปาร์ด
พีเออี อโตรมิตอส 0-3 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ซีดี มาลากาเตโก 1-1 Jicaral
ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-1 สปอร์ติ้ง บราก้า
ดินาโม ซาเกร็บ 1-0 ริเยก้า
Sokol Dolna Zdana 4-1 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
Sporting Hartford 5-1 Unations FC
บาเซิ่ล 2-3 สตุ๊ตการ์ต
เอลเคเอสลอดซ์ 3-0 โคโรน่า คีลเซ่
เซบีย่า(N) 2-1 เร้ดดิ้ง
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-8 เบนฟิก้า
CD Racing Junior de Armenia vs CD Marte Soyapango
AD Santa Rosa Guachipilin 0-0 CD Titan
มอร์เวนท์ คาเลโดเนีย ยูไนเต็ค 0-0 Prisons FC
Atletico Chiriqui 1-0 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
เอดี ซาน คาร์ลอส 1-1 พันตาเรนนัส