บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

รายการฟุตบอลวันนี้ 08/02/2566

รายการฟุตบอลวันนี้ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

02:30 วินเตอร์ทูร์ รอ เซอร์เวตต์

รายการฟุตบอลวันนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด รอ ลีดส์ ยูไนเต็ด

รายการฟุตบอลวันนี้ กระชับมิตร คัพ

15:00 เอฟซี อูฟา รอ FK Sloga Doboj
15:30 ตอร์ปิโด มอสโก รอ เฟเคิล
15:30 วอลกา อูลยานอฟสค์ รอ อันดิแจน แทชเค้นท์
15:30 ราชประชา เอฟซี รอ ตรังกานู
17:00 เอฟเค ริเตเรียไอ รอ เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
17:00 เอ็มเอฟเค ชรูดิม รอ ดูก้า ปรากซ์
17:00 CSA Steaua Bucuresti รอ เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์
17:00 เอ็นเค คาร์โลแวค รอ เอฟเค ครูปา
17:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค รอ Osipovichy
17:00 FK Prva Iskra Baric รอ Kustosija
17:00 เอฟเค วิเท็บส์ค รอ ลูกิ อีเนอร์จีย่า
18:00 เมตต้า/ลู ริกา รอ บันก้า การ์ซได
18:00 ตอร์ปิโด มินส์ค รอ เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
18:00 สโลวาน ลิเบอเรช 2 รอ วิคตอเรีย ซิซคอฟ
18:30 สปาร์ตา ปราก (ญ) รอ จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)
19:00 บานิค ออสตราว่า 2 รอ โอโตรโควิซ
19:00 FK Neptunas Klaipeda รอ ดีซัวกาส เทลเซีย
19:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ รอ โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
19:00 Muscelul Campulung รอ ดินาโม บูคาเรสต์
19:00 เอฟซี โคลเคติ โปติ รอ เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
19:00 เอฟเค สโกเปีย รอ เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
19:00 ปัคตากอร์ รอ เอฟเค ชคูปิ
19:00 ชีรัค รอ มาคฮ์ทาเรล
19:00 Jedinstvo UB รอ โปลิเทคนิก้า อายซี่
19:00 เอฟซี มารามูเรส รอ ไอน์ทรัค เทรียร์
19:00 Zfk Ljuboten (w) รอ เคเอฟเอฟ มิโตรวิซา (ญ)
20:00 NK Dubrava Zagreb รอ Radnik Sesvete
20:00 เอสเค ลิเซน รอ เอฟเค โคซิค
20:00 Sturm Graz/Stattegg Women รอ ZNK Pomurje (w)
20:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ รอ FK Radnicki Sremska Mitrovica
20:00 ดินาโม บาตูมี รอ นาเอสเวด
20:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย รอ การ์บาเนียกราโกล
20:40 แลนด์สโครน่า รอ บี 93 โคเปนเฮเกน
21:00 อาร์เซน่อล ตูล่า รอ Olympic FK Tashkent
21:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส รอ พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
21:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ รอ อ็อคเซเปส
21:30 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก รอ เอฟเค ซาราเยโว
21:30 ตอร์ปิโด มอสโก รอ โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน
22:00 ครีฟบาส รอ เชอร์ริฟ ติราสโพล
22:00 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า รอ ASV Siegendorf
22:30 SV Stripfing Weiden รอ เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
23:30 บราแบรนด์ รอ Young Boys FD
00:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ รอ วาลเบิร์ก เอฟซี
00:00 โซคอล ฮุสตัน รอ คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
00:00 เฟริส เวียนนา 1894 รอ เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน
00:00 Brandys Nad Labem รอ เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
00:30 ไอเค บราเก้ รอ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
00:30 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) รอ ดีเจเค เจเบนบัช
01:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส รอ 1 FC Normannia Gmund
01:00 Rot-Weiss Hadamar รอ ทียูเอสโคเบลนซ์
01:00 บาลินเกอร์ รอ ไฟร์เบิร์ก เอฟซี
01:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ รอ Kottingbrunn
01:30 FC Paradiso รอ FC Mendrisio Stabio
01:30 SV Niedernhausen รอ FC Eddersheim
01:30 Engers รอ SG Andernach
01:30 SV Unter-Flockenbach รอ เวย์น
02:00 แคนซัส วิซาร์ดส์ รอ รีล ซอลต์ เลค
02:00 Bettembourg รอ Syra Mensdorf
02:00 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น รอ SV Helpenstein
02:00 แอลเอ กาแลกซี่ รอ St. Louis CITY SC
04:00 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี รอ โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี
04:00 โตรอนโต้ เอฟซี รอ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
04:00 ครูซ อาซูล รอ แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00 กวายากิล ซิตี้ รอ บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
08:00 ชิคาโก ไฟร์ รอ สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี

รายการฟุตบอลวันนี้ เดเอฟเบโพคาล

00:00 เนิร์นแบร์ก รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
02:45 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม รอ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

รายการฟุตบอลวันนี้ เฟรนซ์ คัพ

00:15 ตูลูส รอ แร็งส์
00:15 ปารีส เอฟซี รอ อานซี
00:15 อองเช่ร์ รอ น็องต์
00:15 Vierzon รอ เกรอน็อบล์
00:15 เอเจ โอแซร์ รอ โรเดซ อเวรอน
00:15 โอลิมปิก ลียง รอ ลีลล์
03:10 โอลิมปิก มาร์กเซย รอ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง

รายการฟุตบอลวันนี้ ดัตช์คัพ

00:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น รอ เอ็มเมน
02:00 สปาเคนเบิร์ก รอ Katwijk
03:00 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม รอ เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น

รายการฟุตบอลวันนี้ โปรตุเกส คัพ

01:45 ฟามาลิเคา รอ เบเลเนนส์
03:45 อคาเดมีโค วิสุ รอ ปอร์โต้

รายการฟุตบอลวันนี้ โคปา ลิเบอตาดอเรส

07:00 นาซิอองนาล โปโตซี รอ ซีดี เอล นาซิอองนาล

รายการฟุตบอลวันนี้ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

02:45 ซันเดอร์แลนด์ รอ ฟูแล่ม

รายการฟุตบอลวันนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:45 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน รอ ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า

รายการฟุตบอลวันนี้ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

02:45 ดันดี รอ เรธโรเวอร์ส

รายการฟุตบอลวันนี้ ฮังการี คัพ

19:00 เบเก้ซัคซาบา รอ ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
19:00 โมโนริ เอสอี รอ ปาคซิ เซ
19:00 อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์ รอ วาร์ดา เซ
19:00 Ivancsa รอ ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี
01:00 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี รอ เดเบรเซน วีเอสซี

รายการฟุตบอลวันนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 เออีพี ปาฟอส รอ เออีเอล ลิมาสซอล

รายการฟุตบอลวันนี้ บราซิล Campeonato Paulista

05:30 บรากันติโน้ รอ เซาเปาโล
06:30 โบต้าโฟโก้ เอสพี รอ อิทัวโน่ เอสพี
06:30 กัวรานี่ เอสพี รอ ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส
07:35 ซานโตส รอ เซา เบนโต้

รายการฟุตบอลวันนี้ ฟินแลนด์ลีกคัพ

17:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ รอ ลาห์ติ

รายการฟุตบอลวันนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

21:00 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ รอ อาร์ซี อาร์บา

รายการฟุตบอลวันนี้ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

17:30 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ รอ แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
18:30 ซบ อฮัน รอ มาลาวัน
19:30 กอล โกฮาร์ เอฟซี รอ เมส เคอมัน
21:30 ซาแนท นาฟ รอ เพอร์เซโปลิส

รายการฟุตบอลวันนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

01:45 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) รอ London City Lionesses (w)

รายการฟุตบอลวันนี้ ฟีฟ่า คลับ เวิลด์คัพ

02:00 เอล อาห์ลี(N) รอ เรอัล มาดริด

รายการฟุตบอลวันนี้ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

21:45 อัล ริฟฟา รอ บาห์เลน เอสซี
21:45 ซิทรา รอ อัล มูฮารัค
00:45 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) รอ อิสท์ ริฟฟา

รายการฟุตบอลวันนี้ คูเวต ลีก

20:40 อัล ซัลมิย่า รอ อัล ฟาฮาฮีล เอสซี
22:00 อัล คูเวต เอสซี รอ อัล ซาเฮล

รายการฟุตบอลวันนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 เอสเปรานซ์ เอสที รอ ES Hammam Sousse
20:00 สตาดิ ตูนิเซียน รอ ยูเอส ทาทูอิน
20:00 โอลิมปิก เด เบจา รอ คลับ แอฟริเคน
20:00 อีโอ ซีดี บูซิด รอ อีเอส เมทเลาอิ
20:00 สฟาเคซี รอ เชบบา
20:00 เอตัวล์ ดู ซาเฮล รอ ซีเอ บิเซอร์ติน
20:00 ยูเอส เบน กัวเดน รอ เอเอส ซอลิแมน
20:00 Rejiche รอ ยูเอส โมนาสตีร์

รายการฟุตบอลวันนี้ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

02:45 โกสปอร์ท โบโรห์ รอ เวสตัน ซูปเปอร์ มารี

รายการฟุตบอลวันนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 ใบเหลือง เฮเรดิอาโน 2 - 1 ซานโตส เด กัวปิเลส ใบแดง ใบเหลือง 1-1
00:00 เอดี กรีเชีย รอ กัวดาลูเป เอฟซี
04:00 Guanacasteca รอ สปอร์ติง ซาน โฮเซ่
09:00 พันตาเรนนัส รอ คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ
09:00 อลาจูเรนเซ่ รอ มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน

รายการฟุตบอลวันนี้ มอลตา คัพ

22:59 บัลซาน เอฟซี รอ บีร์คีร์คารา เอฟซี
00:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า รอ เคอเซมอาแจกซ์
01:30 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ รอ ซาน กวานน์ เอฟซี
01:30 กัดจา ยูไนเต็ด รอ ไซเรนซ์ เอฟซี
01:30 วัลเล็ตตา เอฟซี รอ ฮัมรุน สปาร์ตันส์

รายการฟุตบอลวันนี้ ออสเตรเลียสตรีลีก

13:30 Western United (W) รอ นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ)

รายการฟุตบอลวันนี้ ยูธคัพ อิตาลี

20:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) รอ อตาลันต้า (เยาวชน)

รายการฟุตบอลวันนี้ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

20:00 อัล โอลูบัช รอ อัล กาดาซิย่า
20:00 Al-Akhdoud รอ อัล ลิยาช
20:10 โอฮูด มีดินา รอ อัล-จาบาลีน

รายการฟุตบอลวันนี้ อินเดียลีกดิวิชั่น 1

15:30 รีล แคชเมียร์ เอฟซี รอ Sudeva Delhi
18:00 เนโรกา เอฟซี รอ Kenkre

รายการฟุตบอลวันนี้ เวียดนาม ลีก

17:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง รอ ฮอง อันห์ ยาลาย
17:00 เอสเอชบี ดานัง รอ นัม ดินห์ เอฟซี
19:15 โฮจิมินห์ซิตี้ รอ ไฮฟอง เอฟซี

รายการฟุตบอลวันนี้ แอฟริกาใต้ลีกคัพ

00:30 Sekhukhune United รอ Liver Brothers FC
00:30 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด รอ Dondol Stars FC

รายการฟุตบอลวันนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

81 วินาที ใบเหลือง ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 0 - 0 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก ใบเหลือง 0-0
85 วินาที ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 0 - 1 ตลัซกาลาเอฟซี ใบเหลือง 0-0
06:00 เซเลยา เอฟซี รอ ดอราดอส เดอ ซินาลัว
08:05 Pumas Tabasco รอ คอร์เรคามินอส ยูเอที

รายการฟุตบอลวันนี้ มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

17:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี รอ Phram Bangkok FC
17:00 โปลิศ เทโร เอฟซี รอ ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
18:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี รอ ลำพูน วอร์ริเออร์
18:00 พิษณุโลก เอฟซี รอ ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด รอ เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
19:00 การท่าเรือ เอฟซี รอ เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00 นครราชสีมา เอฟซี รอ สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00 อุทัยธานี ฟอเรสท์ รอ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

รายการฟุตบอลวันนี้ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

23:30 มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) รอ มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ)

รายการฟุตบอลวันนี้ บราซิล Paranaense League

01:30 Independente Sao Joseense PR รอ Aruko Sports Brasil
05:15 เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า รอ Azuriz FC
05:15 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ รอ ริโอ บรานโก้ พีอาร์
06:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ รอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่

รายการฟุตบอลวันนี้ บราซิล Campeonato Goiano Division

05:30 แคร๊ค จีโอ รอ โกยาเนีย
05:30 โกยาส รอ โกเอียเนเซีย จีโอ
06:30 อนาโปลิส เอฟซี รอ อปาเรซิเดนเซ จีโอ
06:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ รอ Morrinhos FC

รายการฟุตบอลวันนี้ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:30 บาร์ราเอฟซี รอ อาไว เอฟซี เอสซี
05:00 บัสควอ เอฟซี รอ คอนคอร์เดีย เอสซี
07:00 Hercilio Luz SC รอ คริคูม่า
07:00 ฟิกูเรนเซ่ รอ มาซิลิโอ ดิออส เอสซี

รายการฟุตบอลวันนี้ บราซิล Pernambucano League

01:00 Caruaru City FC รอ Maguary PE
06:00 Porto PE รอ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี

รายการฟุตบอลวันนี้ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

05:00 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส รอ บราซิล เด เปโลตัส
06:00 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) รอ เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส
07:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส รอ คาเซียส อาร์เอส

รายการฟุตบอลวันนี้ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

05:15 อัตเลติโก มิไนโร่ รอ Democrata SL/MG
06:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี รอ อิปาติงก้า
06:00 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ รอ ทอมเบนเซ่
06:30 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี รอ เดโมคราต้า

รายการฟุตบอลวันนี้ บราซิล Campeonato Baiano Division

05:15 อีซี จากุยเพนเซ่ รอ Barcelona BA
05:15 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ รอ วิตอเรีย บีเอ
07:30 บาเฮีย บีเอ รอ บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ

รายการฟุตบอลวันนี้ บราซิล Campeonat Potigurar

01:00 ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น รอ เอบีซี อาร์เอ็น
06:00 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น รอ ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น
06:00 โปติกัวร์-ซีเอ็น อาร์เอ็น รอ อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น

รายการฟุตบอลวันนี้ บราซิล Campeonato Paraibano

06:30 แคมพิเนสเซ่ พีบี รอ เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี

รายการฟุตบอลวันนี้ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

06:00 ซานตา ครูซ พีอี รอ Fluminense PI

รายการฟุตบอลวันนี้ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

02:30 อเบอร์ดีน (ญ) รอ ดันดี ยูไนเต็ด (ญ)
02:30 ฮาร์ทส์ (ญ) รอ กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)
02:45 สปาร์ตันส์ (ญ) รอ กลาสโกว์ เซลติก (ญ)
03:00 Partick Thistle (w) รอ แฮมิลตันเอฟซี (ญ)

รายการฟุตบอลวันนี้ อังกฤษลีกสำรอง

20:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) รอ Accrington Stanley Reserves

รายการฟุตบอลวันนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:00 Dewa United FC รอ ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
15:00 ซิเลกอน ยูไนเต็ด รอ อเรม่า มาลัง

รายการฟุตบอลวันนี้ Egypt Premier League

20:00 Sporting Alexandria รอ เอล มานซูรา
20:00 เอล โอลิมปิก รอ เอล แฮมแมม
20:00 แทนต้า รอ Egy Salloum

รายการฟุตบอลวันนี้ อาร์เจนตินา คัพ

04:45 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า รอ Independiente Chivilcoy
07:15 คลับ อัตเลตีโก ติเกร รอ Centro Espanol

รายการฟุตบอลวันนี้ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

02:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) รอ ซีดี ตากอน(ญ)

รายการฟุตบอลวันนี้ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ

02:15 อาร์เซน่อล (ญ) รอ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)

รายการฟุตบอลวันนี้ ENG UD1

02:45 เคมบริดจ์ ซิตี้ รอ Hinckley Leicester Road

รายการฟุตบอลวันนี้ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

02:45 โบเนสส์ ยูไนเต็ด รอ สปาร์ตันส์
02:45 Dalbeattie Star รอ Broomhill FC
02:45 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง รอ Celtic B
02:45 อีสต์ สเตอร์ลิง รอ East Kilbride
02:45 ฮาร์ทส์(สำรอง) รอ Caledonian Braves

รายการฟุตบอลวันนี้ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19

20:00 Rukh Vynnyky U19 รอ อินเตอร์ มิลาน(ยู19)
22:00 เคอาร์ซี เกงค์(ยู 19) รอ Juventus U19
00:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) รอ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(ยู 19)
00:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) รอ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19)
00:00 อาแซด อัลค์มาร์ (ยู 19) รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)
00:00 พานาธิไนกอส(ยู19) รอ เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)

รายการฟุตบอลวันนี้ โคลอมเบีย Supercopa de

08:00 เดปอร์ติโว เปไรร่า รอ อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน

รายการฟุตบอลวันนี้ กระชับมิตร

19:00 โปแลนด์ (ยู 19) รอ สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)
20:00 ฝรั่งเศส (ยู 16) รอ เยอรมนี(ยู16)
20:00 อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) รอ ซาอุดิอาระเบีย(ยู17)
22:00 โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 รอ สโลวะเกีย(ญ) ยู17
22:00 กรีซ(ญ) ยู17 รอ สกอตแลนด์(ญ) ยู17
22:59 โปรตุเกส (ยู 16) รอ เนเธอร์แลนด์(ยู16)

รายการฟุตบอลวันนี้ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 อีสต์ เบงกอล รอ นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด

รายการฟุตบอลวันนี้ บราซิล Campeonato Paulista B

01:00 ยูเวนตุส เอสพี รอ โคเมอเชียล-เอสพี
01:00 ริโอ คลาโร่ รอ ปอนเต เปรตา
01:00 Monte Azul SP รอ พรีมาเวร่า
05:00 โอเอสเต้ รอ เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า
05:30 โนโรเอสเต้ รอ เลเมนเชเอสพี
06:00 เซา คาเอตาโน่ รอ เออี เวโล คลับ เอสพี
06:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ รอ ลิเนนเซ่(บราซิล)
06:00 เตาบาแต รอ เอเอ ปอร์ตูเกซ่า

รายการฟุตบอลวันนี้ เจแปน หญิงคัพ

18:30 อินเตอร์ มิลาน(ญ) รอ Sampdoria (W)
18:30 เอซี มิลาน(ญ) รอ ฟิออเรนติน่า (ญ)
20:30 ยูเวนตุส(ญ) รอ Valpo Pedemonte Women
20:30 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) รอ Pomigliano (w)

รายการฟุตบอลวันนี้ บราซิล แชมป์ ซี

01:00 Matonense SP รอ บรากันติโน้ บี
01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี รอ เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี
01:00 Uniao Suzano AC SP รอ อูแด็กซ์ เซา เปาโล
06:00 บาร์เรโตส เอสพี รอ ริโอ เพรโต
06:00 Itapirense/SP รอ อีซี เซา โชเซ เอสพี
06:00 แบนเดียแรนท์ รอ เซอร์เทาซินโญ่

รายการฟุตบอลวันนี้ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

02:00 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) รอ ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)

รายการฟุตบอลวันนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:30 เลอ อาฟร์(ยู 19) รอ ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)

รายการฟุตบอลวันนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) รอ เบอร์ลิเนอร์เอเค07
01:30 FC Teutonia 05 รอ โฮลสไตน์ คีล 2

รายการฟุตบอลวันนี้ Greece Divison C

20:00 อีลาสโซนาเอฟซี รอ เปียริกอส
20:00 อโกรติกอส รอ แพนทรากิกอส
20:00 โดซา ดรามัส รอ Pandramaikos
20:00 พานิโอนิออส รอ Aiolikos
20:00 Panargiakos รอ APS Patrai
20:00 Tilikratis รอ Fikis
20:00 Apollon Paralimniou รอ เอโอ คาวาลา
20:00 OF Vironas Kavalas รอ Nestos Chrisoupolis
20:00 พานาเลฟซิไนกอส รอ AO Chalkida

รายการฟุตบอลวันนี้ บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

06:00 คุยอาบา รอ OperArio MT
06:00 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที รอ คาเคเรนเซ่
06:00 Sport Sinop รอ Academia Futebol

รายการฟุตบอลวันนี้ BRA SE

06:15 ซีเอส เซอร์จิเป้ รอ เฟรย์ ปัวลิสตาโน่

รายการฟุตบอลวันนี้ บราซิล Brasiliense DF 1

01:00 เอสอี ตู กาม่า รอ เรอัล เอฟซี
01:30 เซียลันเดีย ดีเอฟ รอ ปาราเนา อีซี
01:30 แคปปิตอลซีเอฟ รอ บราซิลเลียนเซ่
06:00 บราซิลเลีย รอ เอสอี ซานต้า มารีอา

รายการฟุตบอลวันนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ รอ เคนยา โพลิส เอฟซี
17:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ รอ เอ็นโซเอียยูไนเต็ด
19:00 กอร์ มาเฮีย รอ ทัสเคอร์
19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู รอ Bidco United
19:00 บานดาริ รอ กากาเมก้า โฮมบอยซ์
19:00 FC Talanta รอ เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
19:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด รอ Vihiga Bullets
19:15 โซฟาพาก้าเอฟซี รอ เคซีบี

รายการฟุตบอลวันนี้ แคเมอรูน Elite One

00:00 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี รอ โคตอน สปอร์ต

รายการฟุตบอลวันนี้ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

02:00 Antwerp B รอ Thes Sport
02:00 Royal Knokke รอ URS Lixhe-Lanaye

รายการฟุตบอลวันนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:00 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน รอ OSC Bremerhaven
01:30 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ รอ เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน

รายการฟุตบอลวันนี้ คอสตาริกา 2.Liga

02:00 Escorpiones Belen รอ Futbol Consultants Moravia
03:30 AD Cariari Pococi รอ ลิมอน เอฟซี
04:00 FC Aserri รอ ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด

รายการฟุตบอลวันนี้ นิคารากัว Apertura ลีก

06:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ รอ เรอัล เอสเทล
07:00 จาลาปา รอ มานากัว เอฟซี
09:00 ยูเวนตุส มานากัว รอ ดิเรียนเกน

รายการฟุตบอลวันนี้ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

02:45 คลิฟตันวิลล์(สำรอง) รอ เกล็นนาโวน(สำรอง)

รายการฟุตบอลวันนี้ เม็กซิโก Segunda Division

06:00 Xolos de Hermosillo รอ Guaymas FC

รายการฟุตบอลวันนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:45 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด รอ บังกอร์ เซลติก

รายการฟุตบอลวันนี้ อิตาลี Serie D

20:30 Borgosesia รอ FC Vado
20:30 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ รอ เซสตริ เลเวนเต
20:30 Chisola รอ เลคนาโน
20:30 Derthona รอ เอเอสดี บรา
20:30 Pinerolo FC รอ Castanese
20:30 Correggese Calcio รอ Renty ging
20:30 ASD Fanfulla รอ Real Forte Querceta
20:30 เจียน่า เออมินิโอ รอ ราเวนน่า
20:30 Riccione รอ US Corticella
20:30 เคียรี่ รอ Stresa Vergante
20:30 ฟอสซาโน่คาลซิโอ รอ กอซซาโน่
20:30 USD Pont Donnaz รอ เฟซซาเนเซ่
20:30 คาร์ปิ รอ Aglianese
20:30 เอ.ซี.เครม่า 1908 รอ สแกนดิคซิ
20:30 ฟอร์ลิ รอ Bagnolese
20:30 เมซโซลาร่า รอ Sammaurese
20:30 Salsomaggiore รอ ACD SantAngelo
20:30 Vastese รอ SSD Porto D’Ascoli
21:00 Asti รอ ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้
01:45 ปิสโทลเซ่ รอ Nerostellati Pratola

รายการฟุตบอลวันนี้ อาเซอร์ไบจาน Division 2

17:00 ซาเบล 2 รอ คาราบาจโลคบาตัน
17:00 คาราบัค 2 รอ Araz Nakhchivan
17:00 ซากาตาล่า เอฟเค รอ เอฟเค โมอิก บากู

รายการฟุตบอลวันนี้ ซานมารีโนลีก

03:00 Cailungo รอ เอสพี ลา ฟิโอริต้า

รายการฟุตบอลวันนี้ กาตาร์ลีกสำรอง

22:00 อัล เรย์ยาน(สำรอง) รอ อัล-ชามาล เอสซี(สำรอง)

รายการฟุตบอลวันนี้

01:30 มานุส (สมัครเล่น) รอ ริโอนิโกร (สมัครเล่น)
02:30 Manauara รอ ปรินเซซ่า (สมัครเล่น)

รายการฟุตบอลวันนี้

19:00 จีน-ฮ่องกง(ยู23) รอ ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี

รายการฟุตบอลวันนี้ San Marino cup

02:45 เอสพี ลิเบอร์ตาส รอ เตร เพนน์
02:45 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ รอ SS Virtus

รายการฟุตบอลวันนี้

05:00 Cordino รอ แซมปายโอ้ คอเรีย

รายการฟุตบอลวันนี้

18:00 Famalicao (w) รอ บราก้า(ญ)
03:00 สปอร์ติง(ญ) รอ เบนฟิก้า ( ญ )

รายการฟุตบอลวันนี้

19:30 Carl Zeiss Jena (w) รอ ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ)

รายการฟุตบอลวันนี้

02:00 คริสตัล พาเลซ (ยู 21) รอ สปอร์ติง บราก้า 2
02:00 ไบรท์ตัน (ยู 21) รอ สปาร์ตาปราก 2
02:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) รอ ดีนาโมซาเกร็บ 2

รายการฟุตบอลวันนี้

22:59 Real Banjul รอ Samger FC
22:59 Banjul Hawks FC รอ Wallidan FC
22:59 PSV Wellingara รอ Team Rhino FC

รายการฟุตบอลวันนี้

20:30 Karavas รอ Ethnikos OFPF

รายการฟุตบอลวันนี้

17:30 ชาร์ดารี มาชชาร์ รอ Shohada Babolsar

รายการฟุตบอลวันนี้ ประเทศเยอรมนี Landespokal

01:30 แฮมม์ยูไนเต็ด รอ เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี

รายการฟุตบอลวันนี้

02:45 โคลวิลล์ ทาวน์ รอ รูเชล โอลิมปิค

รายการฟุตบอลวันนี้

22:00 มาริติโม่(ยู 23) รอ ริโอ อาฟ(ยู 23)
22:00 Farense U23 รอ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)
22:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) รอ เลชอยส์ (ยู 23)
22:59 Gil Vicente U23 รอ CD Mafra U23

รายการฟุตบอลวันนี้

19:30 Authentic de Douala (W) รอ เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ)
21:30 Caiman Douala (w) รอ Ngadeu FFA (W)

รายการฟุตบอลวันนี้

02:30 โมลด อเล็กซานดรา รอ โฮลลีย์เวลล์

รายการฟุตบอลวันนี้

22:00 Osun Babes (W) รอ Heartland Queens (W)
22:00 Abia Angels FC (W) รอ Nasarawa Amazons (W)
22:00 Confluense Queens (W) รอ Ibom Angels (W)
22:00 Rivers Angels (w) รอ Royal Queens FC (w)

รายการฟุตบอลวันนี้

02:00 Coxim MS รอ โอเปราริโอ้ เอ็มเอส

รายการฟุตบอลวันนี้

17:00 Mombasa Elite รอ Silibwet Leons FC
19:00 Mara Sugar FC รอ คิซูมู่ออลสตาร์
19:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด รอ Kajiado

รายการฟุตบอลวันนี้

02:30 Lyra-Lierse Berlaar รอ Spouwen Mopertingen

รายการฟุตบอลวันนี้

07:30 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) รอ Real Brasilia FC (w)

รายการฟุตบอลวันนี้ 08/02/2566



รายการฟุตบอลวันนี้BRA SE, Egypt Premier League, ENG UD1, Greece Divison C, San Marino cup, UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กาตาร์ลีกสำรอง, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต ลีก, แคเมอรูน Elite One, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย Supercopa de, เจแปน หญิงคัพ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ดัตช์คัพ, เดเอฟเบโพคาล, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บราซิล แชมป์ ซี, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยียมลีกสมัครเล่น, ประเทศเยอรมนี Landespokal, โปรตุเกส คัพ, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, ฟินแลนด์ลีกคัพ, ฟีฟ่า คลับ เวิลด์คัพ, ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ, เฟรนซ์ คัพ, มอลตา คัพ, มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูธคัพ อิตาลี, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เวียดนาม ลีก, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อังกฤษลีกสำรอง, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา คัพ, อิตาลี Serie D, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, แอฟริกาใต้ลีกคัพ, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮังการี คัพ,