บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

พรีเมียร์ ลีก 24/05/2562

พรีเมียร์ ลีก บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

01:30 สตุ๊ตการ์ต 2 - 2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1-1
23:15 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน รอ อิงโกลสตัดท์

พรีเมียร์ ลีก ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

22:59 ทรัวส์ รอ ล็องส์

พรีเมียร์ ลีก เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 คูพีเอส รอ อิลเวส แทมเปเร่

พรีเมียร์ ลีก เค-ลีก

18:00 อินชอนยูไนเต็ด รอ ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์

พรีเมียร์ ลีก ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

22:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค รอ อลันยาสปอร์

พรีเมียร์ ลีก สเปน ลาลีกา 2

22:00 นูมานเซีย รอ ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู

พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร คัพ

06:30 นิวยอร์ก คอสมอส 2 - 1 ซังค์ เพาลี 1-1
19:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(N) รอ โวล์ฟสบวร์ก
21:00 เอฟซี เอบียูเอสอุนก์เฮียน รอ วิคตอเรีย บาร์ดาร์
22:30 OFK Sarisske Michalany รอ FK Svidnik

พรีเมียร์ ลีก ซูเปอร์ลีก จีน

18:35 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน รอ เหอหนาน เจี้ยนเย้

พรีเมียร์ ลีก จีน ลีก ดิวิชั่น 1

18:30 เหมยโชวเคอเจีย รอ ไนมองโกลซองยู เอฟซี

พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20

01:30 โปแลนด์ ยู20 0 - 2 โคลัมเบีย(ยู 20) 0-1
01:30 ญี่ปุ่น ยู20(N) 1 - 1 เอกวาดอร์ ยู20 0-1
22:59 ฮอนดูรัส ยู20(N) รอ นิวซีแลนด์(ยู 20)
22:59 กาตาร์ ยู20(N) รอ ไนจีเรีย (ยู 20)

พรีเมียร์ ลีก วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:00 เคียสโซ 0 - 1 อารัว 0-1
01:00 SC เครียนส์ 0 - 2 ลัวซานนี สปอร์ท 0-1
01:00 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1 - 4 วินเตอร์ทูร์ 0-0
01:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 2 - 0 เอฟซี วิล 1900 0-0
01:00 วาดุซ 1 - 5 เซอร์เวตต์ 0-2

พรีเมียร์ ลีก โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:30 กาซ เมตาน เมดิอัส 4 - 0 ซีเอส โวลุนทารี 1-0

พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 2 - 0 สลาเวีย โซเฟีย 2-0
21:15 เบโร่ สตารา ซากอร่า รอ เลฟสกี้ โซเฟีย

พรีเมียร์ ลีก โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 อิสทรา 1961 พูลา รอ รูเดส

พรีเมียร์ ลีก ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:59 มลาด้า โบเลสลาฟ รอ ฟาสตาฟ ซลิน

พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:45 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1 - 0 คลับ เลออน 1-0

พรีเมียร์ ลีก สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

01:45 ดันดี ยูไนเต็ด 0 - 0 เซนต์ เมียร์เรน 0-0

พรีเมียร์ ลีก บราซิล คัพ

06:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 3 - 1 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 1-0

พรีเมียร์ ลีก สิงคโปร์ ลิก

19:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี รอ บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม

พรีเมียร์ ลีก เซอร์เบีย คัพ

00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0 - 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-1

พรีเมียร์ ลีก สวีเดนดิวิชั่น 1

00:30 สค็อปดี้ เอไอเค 2 - 2 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0-1

พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก เบลารุส

21:00 ดินาโม มินส์ค รอ เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
22:45 บาเต้ โบริซอฟ รอ ซลูตัสค์

พรีเมียร์ ลีก โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2 - 0 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0-0
05:15 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0 - 0 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0-0
07:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1 - 0 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-0
07:30 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 5 - 0 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 4-0
07:30 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 4 - 1 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 4-1

พรีเมียร์ ลีก มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

21:00 ตรังกานู รอ เซลังกอร์ พีบี

พรีเมียร์ ลีก มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี รอ เซอลาโงร์ ยูไนเต็ด
21:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า รอ ยูเคเอ็ม เอฟซี

พรีเมียร์ ลีก โอมาน ลีก

01:00 มาจิส 1 - 3 ดูฟาร์ 0-0
01:00 อัล โอรูบา 3 - 1 ซาฮัม 1-0
01:00 มัสแคท 2 - 3 โซฮาร์ คลับ 1-3

พรีเมียร์ ลีก สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า รอ เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม

พรีเมียร์ ลีก เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 ทาลินน่า คาเลฟ รอ ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
23:30 FC Kuressaare รอ ทูเลวิค วิจานดี่

พรีเมียร์ ลีก ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

02:15 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 1 - 3 ฟจอลเนอร์ 1-1
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 2 - 4 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 2-3
02:15 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 0 - 0 เคฟลาวิค 0-0

พรีเมียร์ ลีก สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

00:30 Trollhattans BoIS 2 - 3 Tidaholms GoIF 1-0
23:30 โฮกาเบิร์กบีเค รอ Raa IF

พรีเมียร์ ลีก ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

16:45 เมลเบิร์น ไนท์ รอ โอคไลจ์ แคนนอนส์
17:15 พาสโค วอลล์ เอสซี รอ ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด

พรีเมียร์ ลีก สวีเดน Damallsvenskan

00:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 2 - 1 IF Limhamn Bunkeflo Women 1-1

พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

15:00 เอฟซี พิวนิค รอ อรารัต เยเรวาน
20:00 อลาชเคิร์ต รอ บานานต์ส
20:00 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ รอ เอฟซี อรัคซัคช์

พรีเมียร์ ลีก ลิทัวเนีย คัพ

21:00 Hegelmann Litauen รอ พาเนเวซี่ส์
21:00 สปายริส เคานาส รอ เอฟเค ทราไค
21:00 Gelezinis Vilkas รอ Babrungas
21:00 Aukstaitija รอ ซูดูว่า
21:00 Ateitis รอ เอฟเค ปาลังกา
21:00 แอตแลนตาส รอ เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
21:00 SC Baltai Kaisiadorys รอ Spartakas Vilnius
21:00 FK Viltis Vilnius รอ วิลเนียอุส ไวทิส
22:00 kupiskis รอ FK Minija
22:30 เอฟซี ปาครูโอยิส รอ เนเวซิส
22:30 Marijampole City รอ เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
22:59 Sveikata รอ Kazlu Ruda FK Silas
22:59 Lifosa Kedainiai รอ ซิอัวลิอาย

พรีเมียร์ ลีก จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0 - 3 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0-1
20:00 เอฟซี ซิโอนี่ รอ เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
22:00 ดินาโม ทบิลิซี รอ ตอร์ปิโด คาตูซี่

พรีเมียร์ ลีก กัวเตมา ลาลีกา

00:00 ซีดี มาลากาเตโก 0 - 1 แอนติกา จีเอฟซี 0-1

พรีเมียร์ ลีก โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 สปอร์ต บอยส์ 1 - 2 โบลิวาร์ 1-0

พรีเมียร์ ลีก วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

14:00 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) รอ แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)
14:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) รอ อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)
14:00 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) รอ แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)
14:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) รอ เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)
14:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) รอ โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)
14:00 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) รอ พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)
15:15 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) รอ ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)

พรีเมียร์ ลีก เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

22:00 เวลเก เมซิริคิ รอ ฮลูชิน
22:30 เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ รอ วิคตอเรีย โอโตรโควิซ
22:59 สลาเวีย โครเมอร์ริซ รอ Dolni Benesov

พรีเมียร์ ลีก นอร์เวย์คัพ

00:00 สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) 5 - 1 Arendal U19 2-1
00:00 Haugesund U19 1 - 2 Djerv 1919 U19 0-0
00:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) 6 - 0 SK Herd U19 0-0
00:00 สตรอมก็อดเซต ยู19 6 - 7 แซนด์ฟอร์ด ยู19 0-0
00:30 Hallingdal U19 0 - 2 ซองดาล ยู19 0-0
00:45 Asker Fotball (U19) 0 - 8 วาเลเรนก้า (ยู 19) 0-4
01:00 Tiller IL U19 1 - 3 Namsos U19 0-1
01:00 Ullern 2 U19 1 - 5 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) 0-4
01:00 โรเซนบอร์ก ยู19 10 - 0 Innstranden IL U19 8-0
01:00 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 3 - 0 Toll U19 0-0
01:15 รัวฟอสส์ ยู19 0 - 1 คอนสวิงเกอร์ ยู19 0-1

พรีเมียร์ ลีก เวียดนาม ลีก

17:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง รอ ทัน กวางนินห์
17:00 นัม ดินห์ เอฟซี รอ ฮานอย ทีแอนด์ที
18:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี รอ ไซ่ ง่อน เอฟซี
19:00 เวียดเทล รอ ไฮฟอง เอฟซี

พรีเมียร์ ลีก เช็ก U19 ลีก

16:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) รอ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)

พรีเมียร์ ลีก สวีเดน U19

22:59 ฮาล์มสตัด ยู19 รอ เอลฟ์บอร์ก ยู19
22:59 มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู 19) รอ มัลโม ยู19

พรีเมียร์ ลีก เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

16:30 แอดิเลด แพนเทอร์ รอ อดิไลเด้ โอลิมปิค

พรีเมียร์ ลีก หมู่เกาะแฟโร คัพ

00:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 0 - 0 Skala Itrottarfelag 0-0

พรีเมียร์ ลีก อิรัก ลิก

02:00 อัล โชลต้า 2 - 3 อัล กูวา อัล จาวิย่า 1-2

พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

07:30 ฟอร์ตาเลซ่า 1 - 0 โบตาโฟโก้ พีบี 0-0

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:30 บริสแบน สไตรเกอร์ส รอ เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

16:00 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี รอ อดิไลเด้วิคตอรี่
16:00 มอดบูรี่ เจ็ท รอ สเติร์ทไลอ้อนส์
16:00 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี รอ ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด
16:00 นอร์ลังกา ยูไนเต็ด รอ คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
16:00 Seaford Rangers รอ เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า
17:45 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ รอ เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท

พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

22:59 FC Lootos Polva Women รอ ทาร์ทู เอสเค 10 พรีเมี่ยม (ญ)

พรีเมียร์ ลีก ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

01:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 5 - 1 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 1-1

พรีเมียร์ ลีก อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

20:30 บาริโต ปูเตรา รอ มาดูร่า ยูไนเต็ด
20:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ รอ เปอร์เซรู เซรุย

พรีเมียร์ ลีก เอสโตเนีย Teine Liiga

22:59 ปาร์นู เจเค รอ Tabasalu Charma
22:59 โวรู เจเค รอ เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด
22:59 Keila JK รอ Pohja-Tallinna JK Volta

พรีเมียร์ ลีก โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

07:00 เดปอร์เตส ควินดิโอ 3 - 0 ลาเนรอส เอฟซี 2-0

พรีเมียร์ ลีก FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

21:30 Detonit Junior รอ คาเมนิคา-ซาซ่า

พรีเมียร์ ลีก สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก

16:00 เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21) รอ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)

พรีเมียร์ ลีก ยูเครน U19 ลีกา

16:00 เชอร์โนโมเรตส์ โอเดสซ่า (ยู 19) รอ เมตาเลิร์กส์ ซาโปริสย่า(ยู 19)
16:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 19) รอ ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19)
16:00 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 19) รอ อิลลิชีเวทส์ มาริอูพอล(ยู 19)

พรีเมียร์ ลีก BRA D4

06:15 อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี 2 - 3 Tocantinopolis 1-1

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:45 โกลด์ โคสต์ ไนท์ รอ เพนินซูล่า เพาเวอร์
16:45 Surfers Paradise รอ มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด

พรีเมียร์ ลีก ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

19:00 ริเซสปอร์ (ยู 21) รอ แทร็บซอนสปอร์ (ยู 21)

พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร

06:10 อาร์เจนตินา (ญ) 3 - 1 อุรุกวัย (ญ) 2-0
17:00 รัสเซีย (ยู 18)(N) รอ ยูเครน ยู18
17:00 เม็กซิโก ยู18(N) รอ โครเอเชีย ยู18
17:00 สโลวาเกีย (ยู 18) รอ สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)
22:59 อังกฤษ ยู18(N) รอ สเปน ยู18

พรีเมียร์ ลีก ลีกา de elite

18:05 Sporting de Macau รอ Windsor Arch Ka I

พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 กอริติบ้า(ยู 23) 3 - 2 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(ยู 23) 1-1
01:00 อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 1 - 1 Corinthians U23 0-1
01:00 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 2 - 1 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 0-0
01:00 โกยาส(ยู 23) 2 - 1 ซานโตส(ยู 23) 1-0
01:00 Ponte Preta U23 0 - 1 อาไว เอฟซี(ยู 23) 0-0
01:00 สปอร์ เรซิเฟ่(ยู 23) 0 - 1 ปารานา พีอาร์ / ยุ 23 0-0
01:00 ยูเวนตูเด้ อาร์เอส (ยู 20) 1 - 2 SERC Brasil U20 0-1
19:00 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) รอ กัวเนีย (เยาวชน)

พรีเมียร์ ลีก NOR D4

00:00 Vardeneset 2 - 1 สเตล โจร์เพลแลนด์ 1-1

พรีเมียร์ ลีก ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

19:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ รอ พีเค-37
19:00 KajHa รอ เอสเจเค อคาร์ติเมียร์
22:30 โอแอลเอส โอลู รอ เจเอส เฮอร์คิวลีส
22:30 แจส พอริ รอ คาพา
22:30 กนิสตัน เฮลซิงกิ รอ แทมเปเร่ ยูไนเต็ด
22:30 ซัลปา รอ คาริเนน โปเจ็ท
22:59 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ รอ ซูเดท

พรีเมียร์ ลีก โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

22:30 เอฟซีคลินเซนิ รอ เอสซีเอ็มปีเตสติ

พรีเมียร์ ลีก วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 FC Mendrisio Stabio รอ FC Kosova Zurich

พรีเมียร์ ลีก ตุรกี 3. ลัก บี

20:00 Erokspor(N) รอ เบเลดิเย แวนสปอร์

พรีเมียร์ ลีก รัสเซีย DIV2

19:30 Stavropolye-2009 รอ เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
20:00 Akademiya Futbola รอ คราสโนดาร์ 3
21:00 ลีเจียน ไดนาโม รอ Urozhay Krasnodar
21:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ รอ โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน
21:00 มาชูค- เคเอ็มวี รอ สปาร์ตัก นาลชิค
21:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ รอ FK Biolog
22:00 Druzhba Maykop รอ เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน

พรีเมียร์ ลีก สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 Lidkopings FK 1 - 1 ไอเค กัวติออส 1-1

พรีเมียร์ ลีก USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

07:00 เท็กซัส ยูไนเต็ด 1 - 1 มิสซิสซิปปี้ บริล่า 1-0

พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

00:00 เบรัสเตกี 2 - 0 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 1-0

พรีเมียร์ ลีก รวันดา National League

20:30 Etincelles รอ มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต
20:30 Gicumbi FC รอ Muhanga
20:30 Kirehe FC รอ เรยอน สปอร์ต เอฟซี
20:30 เอเอส คิกาลี รอ Police FC Kibungo

พรีเมียร์ ลีก FFSA WPL

15:45 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) รอ Fulham United (W)
15:45 เวสท์ อดิเลด (ญ) รอ Adelaide Comets FC W
17:45 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) รอ แอดิเลด ซิตี้ หญิง

พรีเมียร์ ลีก สวีเดน Southern

23:30 ไอเค เวอร์โก้ รอ Dalen/Krokslatt

พรีเมียร์ ลีก ฟินแลนด์ Kolmonen

00:00 ทีพีวี/2 4 - 1 ACE 0-0
00:15 ไวคิงกิต 2 0 - 2 เฮอร์โต 0-1
22:00 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา รอ BK-46 Karis Karjaa
22:30 อีไอเอฟ อคาเดมี่ รอ HIK
22:30 MaPS Masku รอ ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ
22:30 PIF รอ เพอแมรี่ ยูไนเต็ด
22:30 ปาลโล่ ซีปอร์ท 44 รอ พีพี 70
22:59 Edustus IPS รอ ริ ปา
22:59 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า รอ แอตแลนติส
22:59 KyPa รอ คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า
22:59 Virky รอ PeKa
22:59 PK เคสกิ ยูยูสิม่า(PKKU) รอ JäPS/47
23:15 เอฟซีคอนตู รอ Valtti
23:15 LPS รอ คลับ ลาติโน เอสปัญนอล
23:30 เอฟซี คุไซซิ รอ Nopsa

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรีย Landesliga

01:00 เครมเซอร์ เอสซี 2 - 1 Ardagger 1-0

พรีเมียร์ ลีก บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:45 เฟนิเอสซี รอ บังกลาเทศ โปลิสคลับ

พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ

07:00 Atletico Carcarana 1 - 1 Sportivo Las Parejas 0-1

พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ Div.4

21:00 Hutnik Krakow รอ Orleta Radzyn Podlaski
22:00 บอลเทค จีเนีย รอ KS Mieszko Gniezno

พรีเมียร์ ลีก เกาหลีลีกสำรอง

22:00 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) รอ เรอัลการ์ซิลาโซ่ (สำรอง)
22:00 เซซาร์ วาลเลโย (สำรอง) รอ Carlos Manucci Reserves

พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato U19

01:00 Nacional AC U19 1 - 1 Rolandia EC U19 1-1

พรีเมียร์ ลีก ไอซ์แลนด์ 4 Deild

03:00 Isbjörninn 2 - 4 อีเมียร์ 1-3
03:00 Kongarnir 0 - 8 KFR Hvolsvollur 0-2
03:00 Arborg 2 - 0 Hond Midasar 2-0

พรีเมียร์ ลีก ไอซ์แลนด์ 3 Deild

03:00 KH Hlidarendi 1 - 2 Vaengir Jupiters 0-2
03:00 KV Vesturbaer 5 - 1 Alftanes 2-1
03:00 HotturHuginn 3 - 0 เอ็นเฮอร์จิ 1-0

พรีเมียร์ ลีก สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

22:59 บอสโคไวส์ รอ Bosonohy

พรีเมียร์ ลีก เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

23:30 Germania Friedrichstal รอ SGV ไฟร์เบิร์ก

พรีเมียร์ ลีก เดนมาร์ก Jyllandsserien P1

23:30 Aalborg Chang รอ Stovring

พรีเมียร์ ลีก เซอร์เบียลีก หญิง

21:00 โปซาเรวัซ(ญ) รอ วอจ์โวดิน่า(ญ)

พรีเมียร์ ลีก รัสเซีย Div 3

00:26 Mashtekh 1 - 3 Neva-Legirus St Petersburg 0-1

พรีเมียร์ ลีก เดนมาร์ก - 4.Liga

23:30 Nørresundby 2 รอ อัลบอร์ก ยอง
23:30 ฮูซัม บีเค รอ Hvidovre IF 2
23:30 บี 1913 โอเดนเซ่ รอ นาสบี้
23:30 แฟรุม รอ สเทนลาส

พรีเมียร์ ลีก ยูเครน หญิงDivision

20:00 Zhilstroy Kharkov 2 (w) รอ FC Lviv Women

พรีเมียร์ ลีก

03:00 Racing FC des Gonaives 0 - 0 Arcahaie FC 0-0

พรีเมียร์ ลีก Brazil DDL

06:00 CS Esportivo AL 1 - 2 ยาปิรันก้า PE 1-1

พรีเมียร์ ลีก

22:00 Barcelona Guayaquil Reserves รอ Olmedo Reserves

พรีเมียร์ ลีก

02:00 โครินเธียนส์ (ยู 19) 3 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 17 1-0

พรีเมียร์ ลีก

03:30 Marimoo 0 - 0 Fortune FC 0-0

พรีเมียร์ ลีก

00:00 FC Civics 1 - 2 Tura Magic FC 0-0

พรีเมียร์ ลีก

23:45 JK Piraaja Tallinn รอ Viimsi MRJK B

พรีเมียร์ ลีก 24/05/2562

พรีเมียร์ ลีก BRA D4
พรีเมียร์ ลีก Brazil DDL
พรีเมียร์ ลีก FFSA WPL
พรีเมียร์ ลีก FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
พรีเมียร์ ลีก NOR D4
พรีเมียร์ ลีก USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร
พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร คัพ
พรีเมียร์ ลีก กัวเตมา ลาลีกา
พรีเมียร์ ลีก เกาหลีลีกสำรอง
พรีเมียร์ ลีก เค-ลีก
พรีเมียร์ ลีก โคปา ซูดาเมริกาน่า
พรีเมียร์ ลีก โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
พรีเมียร์ ลีก จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก จีน ลีก ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก เช็ก U19 ลีก
พรีเมียร์ ลีก เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
พรีเมียร์ ลีก ซูเปอร์ลีก จีน
พรีเมียร์ ลีก เซอร์เบีย คัพ
พรีเมียร์ ลีก เซอร์เบียลีก หญิง
พรีเมียร์ ลีก เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก เดนมาร์ก - 4.Liga
พรีเมียร์ ลีก เดนมาร์ก Jyllandsserien P1
พรีเมียร์ ลีก ตุรกี 3. ลัก บี
พรีเมียร์ ลีก ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก นอร์เวย์คัพ
พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato U19
พรีเมียร์ ลีก บราซิล คัพ
พรีเมียร์ ลีก บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
พรีเมียร์ ลีก โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ Div.4
พรีเมียร์ ลีก ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก เบลารุส
พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
พรีเมียร์ ลีก ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
พรีเมียร์ ลีก ฟินแลนด์ Kolmonen
พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20
พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
พรีเมียร์ ลีก มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก ยูเครน U19 ลีกา
พรีเมียร์ ลีก ยูเครน หญิงDivision
พรีเมียร์ ลีก เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
พรีเมียร์ ลีก รวันดา National League
พรีเมียร์ ลีก รัสเซีย Div 3
พรีเมียร์ ลีก รัสเซีย DIV2
พรีเมียร์ ลีก โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
พรีเมียร์ ลีก โรมาเนีย ดิวิชั่น1
พรีเมียร์ ลีก ลิทัวเนีย คัพ
พรีเมียร์ ลีก ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
พรีเมียร์ ลีก ลีกา de elite
พรีเมียร์ ลีก วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
พรีเมียร์ ลีก วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
พรีเมียร์ ลีก วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
พรีเมียร์ ลีก เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
พรีเมียร์ ลีก เวียดนาม ลีก
พรีเมียร์ ลีก สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
พรีเมียร์ ลีก สเปน ลาลีกา 2
พรีเมียร์ ลีก สโลวาเกีย ลิกา 1
พรีเมียร์ ลีก สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
พรีเมียร์ ลีก สวีเดน Damallsvenskan
พรีเมียร์ ลีก สวีเดน Div 3 Mellersta
พรีเมียร์ ลีก สวีเดน Southern
พรีเมียร์ ลีก สวีเดน U19
พรีเมียร์ ลีก สวีเดนดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก
พรีเมียร์ ลีก สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
พรีเมียร์ ลีก สิงคโปร์ ลิก
พรีเมียร์ ลีก หมู่เกาะแฟโร คัพ
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย FFA คัพ
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรีย Landesliga
พรีเมียร์ ลีก ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ
พรีเมียร์ ลีก อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
พรีเมียร์ ลีก อิรัก ลิก
พรีเมียร์ ลีก เอสโตเนีย Teine Liiga
พรีเมียร์ ลีก เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
พรีเมียร์ ลีก โอมาน ลีก
พรีเมียร์ ลีก ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก ไอซ์แลนด์ 3 Deild
พรีเมียร์ ลีก ไอซ์แลนด์ 4 Deild
พรีเมียร์ ลีก ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2



พรีเมียร์ ลีกBRA D4, Brazil DDL, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, NOR D4, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, เกาหลีลีกสำรอง, เค-ลีก, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซูเปอร์ลีก จีน, เซอร์เบีย คัพ, เซอร์เบียลีก หญิง, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก Jyllandsserien P1, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, นอร์เวย์คัพ, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิล คัพ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, โปแลนด์ Div.4, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยูเครน U19 ลีกา, ยูเครน หญิงDivision, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, รวันดา National League, รัสเซีย Div 3, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลิทัวเนีย คัพ, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา de elite, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย ลิกา 1, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน Southern , สวีเดน U19, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร คัพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, โอมาน ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2,