บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 25858 ครั้ง

ผลบอล 23/11/2565

ผลบอล กระชับมิตร คัพ

15:45 ใบเหลือง เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 1 - 5 เอฟเวอร์ตัน ใบเหลือง 1-2
18:00 เซ็บซี่ 2 - 2 ปิโตรลูล โปรเอสติ ใบเหลือง 2-1
18:00 ใบเหลือง ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 4 - 4 วิสล่า พล็อค 0-2
19:00 ใบเหลือง นอร์ดเจลแลนด์ 1 - 2 โอเดนเซ่ บีเค 0-2
21:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1 - 2 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-1
01:40 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 2 - 0 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1-0

ผลบอล ฟุตบอลโลก

17:00 ใบเหลือง โมร็อกโก(N) 0 - 0 โครเอเชีย 0-0
20:00 เยอรมนี(N) 1 - 2 ญี่ปุ่น 1-0
22:59 สเปน(N) 7 - 0 คอสตาริกา ใบเหลือง 3-0
02:00 ใบเหลือง เบลเยียม(N) 1 - 0 แคนาดา ใบเหลือง 1-0

ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

19:00 ใบเหลือง เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 3 - 2 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า ใบเหลือง 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

02:00 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย รอ เอฟซี ฮีบาร์
02:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ รอ โลโคโมทีฟ โซเฟีย
02:00 สลาเวีย โซเฟีย รอ พีริน บลากอเยฟกราด
02:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า รอ ซีเอสเคเอ โซเฟีย
02:00 เลฟสกี้ โซเฟีย รอ เชอร์โน มอร์วาร์น่า
02:00 สปาร์ตัก วาร์นา รอ โดโกเรต์ส รัซกราด

ผลบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

02:30 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 2 บริสตอล โรเวอร์ส 0-0
02:30 ใบเหลือง พอร์ทเวล 2 - 1 บาร์นสลีย์ ใบเหลือง 2-0

ผลบอล รัสเซีย คัพ

18:00 ใบเหลือง กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 4 - 2 เอฟเค รอสตอฟ 3-0
20:00 ใบเหลือง เทเลค กรอซนี่ย์ 2 - 1 ดินาโม มอสโก ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 - 1 สปาร์ตัก มอสโก 0-0
00:00 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1 - 0 โลโคโมทีฟ มอสโก ใบเหลือง 1-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 ใบเหลือง Rouf FC 0 - 1 Proodeftiki FC ใบเหลือง 0-1

ผลบอล บัลแกเรีย คัพ

18:30 ใบเหลือง FK Levski Krumovgrad 0 - 1 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย ใบเหลือง 0-0

ผลบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

19:00 ใบเหลือง เซอร์เบีย(ยู 19) 2 - 0 นอร์เวย์(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง ซานมารีโน(ยู 19) 0 - 2 มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) ใบเหลือง 0-1
00:00 ใบเหลือง โคโซโว(ยู 19) 0 - 0 ไซปรัส(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
00:00 สวีเดน(ยู 19) 0 - 2 ยูเครน(ยู 19) 0-0

ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

00:00 ใบเหลือง ใบแดง บันก้า การ์ซได 2 - 3 ซิอัวลิอาย ใบเหลือง 1-3
00:00 ใบเหลือง Hegelmann Litauen 2 - 2 เอฟเค ริเตเรียไอ ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2 - 3 สปายริส เคานาส ใบเหลือง 0-2
00:00 ใบเหลือง ใบแดง บอลติกปาเนเวจิส 2 - 1 เลียตาว่า โจนาว่า ใบเหลือง 2-1
00:00 ใบเหลือง ซูดูว่า 1 - 1 ดีซัวกาส เทลเซีย ใบเหลือง 1-0

ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:30 ใบเหลือง แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 2 - 3 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ ใบเหลือง 0-0
06:30 ใบเหลือง เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1 - 0 อเมริกา เด กาลี ใบเหลือง 0-0

ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:00 ใบเหลือง ฟาร์โค 1 - 1 เอล อิสไมลี่ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง Future FC 2 - 1 อัสวาน ใบเหลือง 0-1
22:00 พีระมิดส์ เอฟซี 2 - 0 NBE SC ใบแดง ใบเหลือง 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:30 ใบเหลือง อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 0 - 2 อัล ฮัดด์ ใบเหลือง 0-2
22:30 บาห์เลน เอสซี 2 - 0 อัล บูไดย่า 1-0

ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 ยูเอส โมนาสตีร์ รอ อีโอ ซีดี บูซิด

ผลบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

02:45 ใบเหลือง Sutton Common Rovers 0 - 2 Uxbridge ใบเหลือง 0-1
02:45 ใบเหลือง Bedfont Sports 3 - 2 Walton Hersham ใบเหลือง 2-1

ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

00:00 ใบเหลือง เอฟซี เอลวา 0 - 3 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ใบเหลือง 0-3

ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

20:30 ใบเหลือง วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 1 - 1 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) ใบเหลือง 1-0

ผลบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

03:45 ใบเหลือง ไลซอส 2 - 1 ซานตาคลารา ใบแดง ใบเหลือง 0-1

ผลบอล ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง

00:45 ใบเหลือง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 5 - 0 วัลลัซเนียชโคเดอร์ (ญ) 2-0
00:45 ใบเหลือง ใบแดง สลาเวีย ปราก (ญ) 0 - 1 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) ใบเหลือง 0-0
03:00 ใบเหลือง เชลซี เอฟซี (ญ) 2 - 0 ซีดี ตากอน(ญ) ใบเหลือง 0-0
03:00 ใบเหลือง โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 1 - 1 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) ใบเหลือง 1-1

ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา

04:00 ใบเหลือง โคบาน อิมเพเรียล 1 - 0 คลับ เซลาจู เอ็มซี ใบเหลือง 1-0
04:00 ใบเหลือง ซีเอสดี มูนิชิปัล 2 - 0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า ใบเหลือง 0-0

ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

06:00 ใบเหลือง ใบแดง ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0 - 0 โคเบรลัว ใบแดง ใบเหลือง 0-0

ผลบอล อาเซอร์ไบจัน คัพ

17:00 E Nel G Tick 0 - 2 ซีล่า เอฟเค 0-1
17:00 ใบเหลือง เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1 - 0 สแตนดาร์ด ซัมเควียท ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง ซาบาห์ เอฟเค 5 - 0 คาราบาจโลคบาตัน ใบเหลือง 2-0

ผลบอล ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

14:00 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) 3 - 0 ดาเลี่ยน กูนเจียน (ญ) 0-0

ผลบอล สเปน ควีนคัพ

00:00 ใบเหลือง โอซาซูนา(ญ) 2 - 0 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) ใบเหลือง 0-0
00:30 ใบเหลือง ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 1 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) ใบเหลือง 1-0
01:30 คอร์โดบา(ญ) 0 - 4 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0-1
02:00 ใบเหลือง อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 1 - 0 Colegio Aleman Valencia Women ใบเหลือง 0-0
02:00 รีล โอเวียโด (ญ) 1 - 1 CD Alaves (w) ใบเหลือง 1-1

ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

22:00 ฮลูชิน 0 - 2 สโลวัคโก้ 2 ใบเหลือง 0-0

ผลบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1

18:00 ใบเหลือง มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ 1 - 1 ราชาสถาน คลับ ใบเหลือง 1-0
20:30 ใบเหลือง โมฮัมเมดัน เอสซี 3 - 1 เนโรกา เอฟซี ใบเหลือง 1-0

ผลบอล มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1

02:00 Martal Method (w) 2 - 1 San Gwann FC (W) 0-0
02:30 บีร์คีร์คารา (ญ) 1 - 1 Raiders Lija (W) 0-0
02:30 Gudja United (W) รอ มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ)

ผลบอล SVK U19 A

18:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 5 - 1 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) ใบเหลือง 2-0
20:00 ใบเหลือง เทรนซีน (ยู 19) 1 - 0 FC Petrzalka U19 ใบเหลือง 0-0

ผลบอล Egypt Premier League

19:30 แทนต้า 0 - 2 เดเกอร์เนส ใบเหลือง 0-1
19:30 ใบเหลือง เอล แฮมแมม 3 - 2 บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 2-2
19:30 ใบเหลือง Sporting Alexandria 2 - 0 Al Majd ใบเหลือง 1-0
19:30 ใบเหลือง อาบู แคร์ เซเมด 1 - 0 Egy Salloum ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง เอล โอลิมปิก 0 - 1 Ittihad Nabarouh ใบเหลือง 0-0
19:40 ใบเหลือง Pioneers Club 1 - 2 กอมฮอร์เยท เชบิน 0-0

ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

22:59 สปาร์ตา ปราก (ญ) 6 - 1 สโลวัคโก้ (ญ) 3-0

ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:00 ใบเหลือง ใบแดง AS Oued Ellil 1 - 1 AS Mhamdia ใบเหลือง 1-1
20:00 สตาดา จาบีเซ็น 0 - 0 Kalaa Sport 0-0
20:00 Espoir Rogba 3 - 0 ซีโอ เมเดนีน 1-0
20:00 ใบเหลือง อีเอส ซาร์ซิส 1 - 2 อี.จีเอส กัฟซ่า ใบเหลือง 1-2
20:00 ใบเหลือง เอ.เอส. ดีเจอร์บา 0 - 0 SC Moknine ใบเหลือง 0-0

ผลบอล เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ

17:00 บินห์ดินห์ 4 - 0 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี ใบเหลือง 2-0
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 0 - 2 ฮานอย ทีแอนด์ที ใบเหลือง 0-1

ผลบอล คอสตาริกา คัพ

07:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2 - 0 ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด 1-0

ผลบอล กระชับมิตร

17:00 โปแลนด์ (ยู 19) 0 - 3 เยอรมนี (ยู 19) 0-1
17:20 เม็กซิโก (ยู 16) 1 - 1 เยอรมนี(ยู16) 0-1
17:20 สเปน(ยู16) 2 - 2 สหรัฐอเมริกา (ยู 16) 2-1
20:00 ใบเหลือง มอลตา(ยู 21) 2 - 1 อันดอร์รา(ยู 21) ใบเหลือง 1-1
22:00 เบลเยียม (ยู 16) 1 - 0 อังกฤษ (ยู 16) 1-0
00:00 ใบเหลือง มอลตา(ยู 19) 1 - 2 โปรตุเกส(ยู 19) ใบเหลือง 0-2
00:15 ญี่ปุ่น(ยู16) 2 - 0 เวลส์(ยู16) 1-0

ผลบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

05:00 ใบเหลือง เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 5 - 0 ตอบาเต้ ( ญ ) ใบเหลือง 4-0
05:00 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 5 - 0 เซา เบอร์นาร์โด้/เอสพี (ญ) 4-0
05:00 ใบเหลือง เซา โฮเซ่ (ญ) 1 - 3 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) ใบเหลือง 1-2
05:00 ใบเหลือง แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 3 - 2 Bragantino (w) ใบเหลือง 0-1
05:00 ซานโตส (ญ) 11 - 0 Realidade Jovem/SP (W) 5-0

ผลบอล กานาพรีเมียร์

22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี รอ อักกรา เกรท โอลิมปิกส

ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 ใบเหลือง ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1 - 3 พรูเบน มุนสเตอร์ ใบเหลือง 1-1
01:30 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท รอ แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)

ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

00:30 เอสเบิร์ก 2 - 2 ทิซเตด เอฟซี ใบเหลือง 1-0

ผลบอล ตุรกี 3. ลัก บี

18:00 ใบเหลือง EdirnesporGenclik 1 - 2 Dai Lin Jissbon ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง Yeni Altindag BS(N) 0 - 1 Kutahyaspor ใบเหลือง 0-1
18:00 ใบเหลือง ใบแดง คาซิยาก้า 2 - 0 Catalca Spor ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง Sile Yildizspor 1 - 1 อลาซิกสปอร์ ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง Arguvan 3 - 2 ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ ใบเหลือง 2-0
18:00 ใบเหลือง Efeler 09 2 - 0 Bergama Belediyespor ใบเหลือง 2-0
18:00 Musspor 1 - 2 Kepez Belediyespor 0-1
18:00 ใบเหลือง Sapanca Genclikspor 0 - 4 Halide Edip Adivarspor ใบเหลือง 0-2
18:00 Elazig Belediyespor 1 - 0 Eynesil 1-0
18:00 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 2 - 1 Bulvarspor 0-1
18:00 ใบเหลือง ออฟสปอร์ 0 - 1 กูมัสฮาเนสสปอร์ ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง ตูร์กัสลูสปอร์ 0 - 1 Ayvalikgucu Belediyespor ใบเหลือง 0-1
18:00 ใบเหลือง อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0 - 1 Nevsehirspor Genclik 0-1
18:00 ใบเหลือง เอสคิเซไฮสปอร์ 1 - 2 Yeni Orduspor ใบเหลือง 0-2
18:00 ใบเหลือง Karaman Belediyesi Spor 2 - 1 Celspor ใบเหลือง 1-0
18:00 Kelkit Belediye Hurriyet 1 - 3 Agri 1970 Spor ใบแดง 1-1
18:00 ใบเหลือง ยอมราสปอร์ 0 - 1 Yeni Amasya Spor ใบเหลือง 0-1
18:00 ใบเหลือง อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0 - 0 Aksarayspor ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง Yldrm Belediyesispor 0 - 1 นีเด อนาโดลู เอฟเค ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง ใบแดง Erbaaspor S 1 - 2 Cankaya FK ใบเหลือง 0-1
18:00 Osmaniyespor 4 - 0 Siirt Il Ozle Idaresi Spor ใบเหลือง 2-0
18:00 ใบเหลือง เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 2 - 1 Artvin Hopaspor ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง Darica Genclerbirligi 0 - 2 เออร์กินิ วิไลมิซิ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:00 76 Igdir Belediye spor 0 - 0 Kusadasispor 0-0
18:00 ใบเหลือง Karaman Belediyespor 3 - 0 Bayrampasa ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง ออร์ดูสปอร์ 2 - 0 Turk Metal Kirikkale ใบเหลือง 0-0

ผลบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

20:00 ใบเหลือง Ethiopian Insurance FC 1 - 3 Dire Dawa 0-1
22:59 ใบเหลือง Ethio Electric FC 2 - 4 Ethiopian Coffee ใบเหลือง 0-2

ผลบอล รวันดา National League

22:59 ใบเหลือง เอพีอาร์ เอฟซี 2 - 2 Kiyovu FC ใบเหลือง 2-0

ผลบอล ภูฏาน Thimphu League

19:00 ใบเหลือง เอฟซี ทาคิน 6 - 2 Paro Rinpung FC 2-0

ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 บราวอส โด มาควิส 0 - 1 Santa Rita FC 0-1

ผลบอล ซูดานพรีเมียร์ลีก

22:00 Al Fallah SC รอ Al Ahly Shendi

ผลบอล เจแปน Regional League

11:30 ใบเหลือง โทจิงิซิตี้ 2 - 0 เอฟซี คาริยา ใบเหลือง 1-0

ผลบอล มาลี Premiere Division

22:59 ใบเหลือง Djoliba 1 - 0 Afrique Football Elite ใบเหลือง 1-0

ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:00 ใบเหลือง ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) 4 - 0 เอฟซี ฮาเนา 93 ใบเหลือง 3-0
02:00 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 4 - 2 Wadegesi Heim 3-1

ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 ใบเหลือง Matagalpa FC 3 - 3 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว ใบเหลือง 2-0

ผลบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

18:00 ใบเหลือง Gaddafi FC 2 - 0 Arua Hill SC ใบแดง ใบเหลือง 0-0
20:00 Onduparaka FC 0 - 0 Wakiso Giants FC 0-0

ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

02:45 ใบเหลือง คลิฟตันวิลล์(สำรอง) 4 - 2 ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) ใบเหลือง 1-1

ผลบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

03:00 ใบเหลือง โฮม ฟาร์ม เอฟซี 0 - 2 บังกอร์ เซลติก ใบแดง ใบเหลือง 0-1
03:00 เชอร์รี โอรชาร์ด 1 - 3 Greystones 1-1

ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 ใบเหลือง ซิงกิด้า ยูไนเต็ด 1 - 0 เคเอ็มซี เอฟซี ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง มเบยา ซิตี้ 1 - 1 ซิมบ้า 0-1

ผลบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 ใบเหลือง ดูนาเรีย คาลาราซี 1 - 1 ฟารุล คอนสแตนต้า II ใบเหลือง 1-0

ผลบอล อิตาลี Serie D

20:30 ใบเหลือง Santa Maria 0 - 0 Real Agro Aversa ใบเหลือง 0-0

ผลบอล ออสเตรีย Amateur cup

00:30 ใบเหลือง เอฟซี 1980 วีน 5 - 3 SC Ostbahn XI ใบเหลือง 1-1
01:00 ใบเหลือง KSV Ankerbrot 2 - 1 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว ใบเหลือง 0-1

ผลบอล อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก

20:30 ใบเหลือง แชงค์ก้า เวง เอฟซี 0 - 2 Chawnpui ใบเหลือง 0-1

ผลบอล

20:00 Bumamuru 1 - 0 Top Junior 0-0
20:00 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี รอ บูจุมบูรา ซิตี้
20:00 วิทาโล รอ Olympique Star
20:00 Fc Tigre Noir รอ Romania Inter Star
20:00 Le Messager Ngozi รอ บีเอส ไดนามิค
20:00 Top Junior รอ กายันซ่า ยูไนเต็ด

ผลบอล

07:00 Paissandu FC รอ AER Eldorado FC
07:05 ใบเหลือง Avante 0 - 0 Serc Liverpool ใบเหลือง 0-0

ผลบอล

19:30 ไอติโตส สปาต้า 0 - 2 มาร์โก ใบเหลือง 0-2
19:30 ใบเหลือง ใบแดง AE Menidiou 3 - 2 Pao Kalyvion ใบเหลือง 1-1
19:30 ใบเหลือง AE Neapolis 1 - 0 Asteras Leontiou ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง AC Pathiakakis 0 - 0 Olympiakos Agiou Stefanou ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง AO Palliniakos 0 - 2 Glyka Nera 0-1
19:30 ใบเหลือง ใบแดง Panionios Kesarianis 2 - 0 Diagoras Egaleo ใบเหลือง 1-0
19:30 ใบเหลือง Triglias Rafinas AO 0 - 2 AO Kerateas ใบเหลือง 0-1
19:40 ใบเหลือง ใบแดง AO Peanias 0 - 2 Aris Voulas FC ใบเหลือง 0-1
19:40 ใบเหลือง Lavreotiki 1 - 2 Kyanos Astir Varis ใบเหลือง 0-2

ผลบอล

02:30 สวอนซี (ญ) 5 - 0 Abergavenny (w) ใบเหลือง 2-0
02:45 ใบเหลือง คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) 0 - 5 Cardiff City FC (w) 0-2

ผลบอล

00:00 ใบเหลือง ASC Police 0 - 2 เอเอสเอซี คองคอร์ด ใบเหลือง 0-1
02:40 ใบเหลือง AS Douanes Nouakchott 0 - 0 ASC Tevragh Zeine ใบเหลือง 0-0

ผลบอล

18:00 ใบเหลือง เดริต้า จิลาน 1 - 2 เคเอฟ ลิเรีย พริสเรน ใบเหลือง 1-1

ผลบอล

16:00 ใบเหลือง FC Khatlon 3 - 0 Ravshan Kulob ใบเหลือง 2-0
16:00 ใบเหลือง อิสทิโล ดูชานบี 2 - 0 เอฟเค คูจานด์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0

ผลบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

01:00 ใบเหลือง โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 0 - 1 Duren ใบเหลือง 0-0
01:30 ใบเหลือง ใบแดง ทีเอสเฟา เมียร์บุช 1 - 5 Bocholt FC 0-4
01:30 ใบเหลือง ใบแดง เอฟซี กูเทอร์สโลห์ 3 - 1 SC Obersprockhovel ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง SV Hermersberg 0 - 2 กอนเซนไฮม์ 0-1

ผลบอล

04:15 CD Vendaval 0 - 3 AD Juayua ใบเหลือง 0-3

ผลบอล

21:00 ใบเหลือง ใบแดง Johannesburg Uni (w) 0 - 3 Mamelodi Sundowns (w) ใบเหลือง 0-1

ผลบอล

13:35 ยัง ชาร์เลนเจอร์ 2 - 0 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
15:30 ใบเหลือง ใบแดง Friends United Bangalore 1 - 2 เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 0-1
17:40 ใบเหลือง Kickstart FC 1 - 3 SC Bengaluru ใบเหลือง 0-2

ผลบอล

00:30 ใบเหลือง TJ SH Jiretin/Litvinov 2 - 0 Tj Oldrichov ใบเหลือง 0-0

ผลบอล

03:10 ใบเหลือง CS Desamparados Reserves 1 - 0 ซีเอ ตรินิแดด ใบแดง ใบเหลือง 1-0

ผลบอล

01:30 ใบเหลือง ใบแดง FSV Trier-Tarforst 3 - 1 FSG Ehrang-Pfalzel ใบแดง ใบเหลือง 1-1

ผลบอล

16:00 ใบเหลือง CISF 5 - 1 Garhwal Diamon ใบแดง ใบเหลือง 2-1

ผลบอล

15:30 ใบเหลือง Thitsar Arman FC (w) 3 - 2 Ispe FC (w) ใบเหลือง 2-1
15:30 ใบเหลือง เมียวดี เอฟซี (ญ) 1 - 0 Yreo FC (w) ใบเหลือง 1-0

ผลบอล 23/11/2565



ผลบอลEgypt Premier League, SVK U19 A, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, กานาพรีเมียร์, คอสตาริกา คัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่, เจแปน Regional League, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, เดนมาร์ก - 2.Liga, ตุรกี 3. ลัก บี, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นิคารากัว Apertura ลีก, บัลแกเรีย คัพ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, ฟุตบอลโลก, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ภูฏาน Thimphu League, มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1, มาลี Premiere Division, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รวันดา National League, รัสเซีย คัพ, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ, สเปน ควีนคัพ, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, ออสเตรีย Amateur cup, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อาเซอร์ไบจัน คัพ, อิตาลี Serie D, อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง,