บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 16198 ครั้ง

ผลบอล 12/10/2564

ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ

05:00 บรากันติโน้ 1 - 0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-0
07:30 บาเฮีย บีเอ 0 - 0 พัลไมรัส 0-0

ผลบอล กระชับมิตร คัพ

19:00 FK Takovo 0 - 1 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-0
19:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 4 - 0 สตรัมส์ก้า สลาวา 3-0
20:00 เคย์เซริสปอร์ 2 - 0 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-0
20:00 กาลาตาซาราย 3 - 3 อิสตันบูลสปอร์ 2-2
00:00 KFC Mandel United 1 - 0 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-0
00:30 La Louviere Centre 1 - 0 รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) 1-0
00:30 คลับบรูซ 2 - 1 Eendracht Wervik 0-0

ผลบอล เอเชียน คัพ

22:59 กัมพูชา(N) 2 - 1 กวม 0-1

ผลบอล ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก

18:00 คาซัคสถาน(ยู 21) 0 - 1 ตุรกี(ยู 21) 0-1
21:00 อาร์มาเนีย(ยู 21) 1 - 2 สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) 0-1
21:30 ลักเซมเบิร์ก(ยู 21) 0 - 2 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) 0-0
21:30 โปแลนด์(ยู 21) 3 - 0 ซานมารีโน(ยู 21) 1-0
21:30 สโลวะเกีย(ยู21) 4 - 0 มอลตา(ยู 21) 2-0
22:00 ยูเครน (ยู 21) 1 - 0 หมู่เกาะแฟโร(ยู 21) 1-0
22:00 ไอซ์แลนด์(ยู 21) 0 - 1 โปรตุเกส(ยู 21) 0-0
22:00 บัลแกเรีย(ยู 21) 0 - 1 สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) 0-1
22:30 มอนเตเนโกร(ยู 21) 2 - 1 ไอร์แลนด์(ยู 21) 2-0
22:30 อิตาลี (ยู 21) 1 - 1 สวีเดน(ยู 21) 1-0
22:30 ฮังการี (ยู 21) 1 - 5 เยอรมนี(ยู 21) 1-2
22:30 ลิทัวเนีย(ยู 21) 0 - 3 รัสเซีย(ยู 21) 0-0
22:59 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) 3 - 0 โคโซโว ยู 21 2-0
22:59 นอร์เวย์(ยู 21) 3 - 0 เอสโตเนีย(ยู 21) 1-0
22:59 อิสราเอล(ยู 21) 2 - 1 ลัตเวีย(ยู 21) 1-1
22:59 เบลารุส(ยู 21) 6 - 0 ลิกเตนสไตน์(ยู 21) 3-0
22:59 มอลโดวา(ยู 21) 1 - 0 ยิบรอลตาร์ (ยู 21) 0-0
23:30 เซอร์เบีย(ยู 21) 0 - 3 ฝรั่งเศส (ยู 21) 0-2
23:30 อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) 1 - 5 โครเอเชีย(ยู 21) 0-4
23:30 ฟินแลนด์(ยู 21) 3 - 1 ออสเตรีย(ยู 21) 1-0
01:00 เบลเยียม (ยู 21) 1 - 0 เดนมาร์ก(ยู 21) 1-0
01:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 21) 5 - 0 เวลส์(ยู 21) 2-0
01:45 สเปน(ยู 21) 3 - 0 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) 2-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0 - 1 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 0-0
01:45 แกลร์นาร์ฟอน 2 - 3 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 1-0
01:45 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0 - 2 นิวทาวน์ เอเอฟซี 0-2
01:45 เพนนี่บอนท์เอฟซี 2 - 1 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 0-0
01:45 เดอะ นิว เซนต์ส 2 - 1 บาลา ทาวน์ 0-1

ผลบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

01:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2 - 2 ไบรท์ตัน (ยู 21) 1-1
01:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 3 - 4 อาร์เซน่อล (ยู 21) 1-1
01:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1 - 3 สวินดอน ทาวน์ 1-1
01:45 พอร์ทสมัธ 0 - 2 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

01:45 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 1 อัลทริงแคม 0-0

ผลบอล อิสราเอล คัพ

18:30 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 2 - 1 Hapoel Bueine 0-1

ผลบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

16:00 เดนมาร์ก (ยู17)(N) 3 - 3 ตุรกี(ยู 17) 3-2
20:30 สโลวีเนีย(ยู17) 4 - 0 ออสเตรีย(ยู 17) 3-0
20:30 โคโซโว(ยู17)(N) 1 - 0 หมู่เกาะแฟโร(ยู 17) 0-0
21:00 มอลตา(ยู 17) 0 - 3 มอนเตเนโกร(ยู17) 0-0
21:00 นอร์เวย์(ยู17) 0 - 2 เบลเยียม (ยู 17) 0-0

ผลบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

18:00 มอลตา(ยู 19)(N) 0 - 1 ฟินแลนด์(ยู 19) 0-1
18:00 โปแลนด์ (ยู 19) 2 - 2 ยูเครน(ยู 19) 2-1
20:00 เอสโตเนีย(ยู 19)(N) 0 - 1 เบลารุส(ยู 19) 0-0
20:00 จอร์เจีย (ยู 19) 1 - 0 นอร์เวย์(ยู 19) 1-0
20:00 เดนมาร์ค (ยู 19) 1 - 1 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) 0-0
20:00 ฮังการี(ยู 19) 1 - 1 ออสเตรีย(ยู 19) 1-1
20:00 โคโซโว(ยู 19)(N) 0 - 3 เวลส์(ยู 19) 0-2
20:00 คาซัคสถาน(ยู 19)(N) 1 - 2 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) 0-0
20:30 ลิธัวเนีย (ยู 19)(N) 1 - 2 ไอซ์แลนด์ (ยู 19) 0-0
20:30 สโลวีเนีย(ยู 19) 1 - 3 อิตาลี(ยู 19) 0-2

ผลบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

01:45 บอสตัน ยูไนเต็ด 4 - 1 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-1

ผลบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

01:45 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 2 - 0 เบรนทรี ทาวน์ 2-0

ผลบอล ซีเรีย ลีก

19:00 Al-Dumair FC 0 - 2 Al-Nabek 0-0
19:00 Al Kiswa 1 - 0 อัล-โมฮาฟซา 0-0
19:00 อัล อราบี 1 - 1 Al-Yaqdhah 1-0
19:00 Al Horiyah 1 - 1 Khattab 1-1

ผลบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

01:30 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 2 - 1 เฮนดอน 1-0
01:45 เชสแฮม ยูไนเต็ด 1 - 1 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 1-0
01:45 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 3 - 1 โกสปอร์ท โบโรห์ 1-1
01:45 แฮร์โรว์ โบโร่ 3 - 1 บีคอนส์ฟิลด์ 1-1
01:45 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด รอ ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
01:45 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 1 - 0 คิงส์ แลงลีย์ 0-0
01:45 พูล ทาวน์ รอ ทรูโร ซิตี้
01:45 วอลตัน แคชชวลส์ 2 - 2 วิมบอร์น ทาวน์ 2-0
01:45 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 1 - 2 เยท ทาวน์ 1-1

ผลบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

01:45 Coggeshall Town 4 - 1 ฮัลล์บริดจ์ สปอร์ต 2-0
01:45 กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ 3 - 5 เบร้นท์วู๊ด ทาวน์ 1-2
01:45 วีซีดี แอธเลติก 1 - 4 Corinthian FC 0-1

ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 วาปรัส ปาร์นู รอ เอฟซี คูเลสซาเล่
22:59 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน รอ ทาร์ตู เจเค มัก
22:59 ทรานส์ นาร์ว่า รอ เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
22:59 ทูเลวิค วิจานดี่ รอ ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
22:59 นอมเม่ เจเค คาลจู รอ เลวาเดีย ทัลลินน์

ผลบอล เซเรีย บี บราซิล

05:00 แซมปายโอ้ คอเรีย 0 - 1 วิตอเรีย บีเอ 0-1
07:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี)(N) 0 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0-0

ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

03:10 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 3 - 3 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 2-1
07:05 กิมนาไซ เมนโดซ่า 0 - 3 เบลกราโน่ 0-1

ผลบอล กระชับมิตร ระหว่างประเทศ

19:00 สเปน (ยู 18)(N) 1 - 0 โปรตุเกส (ยู 18) 1-0
20:30 สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)(N) 1 - 4 รัสเซีย(ยู 19) 1-3
21:00 โรมาเนีย (ยู 18) 1 - 0 ตุรกี (ยู 18) 0-0
22:30 แกมเบีย(N) 2 - 1 ซูดานใต้ 2-0
22:30 โมร็อกโก บี 2 - 1 เซียร์ราลีโอน 1-0

ผลบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

19:00 เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) 2 - 0 คัลม่าร์ (ยู 21) 1-0
20:30 ฮาล์มสตัด (ยู 21) 4 - 3 เทรลเลบอร์ก (ยู 21) 2-2
21:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) 4 - 1 มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21) 1-0
22:00 วาลเบิร์ก (ยู 21) 4 - 2 ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) 3-1
22:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) 2 - 6 Norrby IF(U21) 0-4

ผลบอล ฟุตบอลหญิง สวีเดน

00:00 Borgeby FK (w) 2 - 4 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 1-2

ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 2 - 1 จิคาราล เซอร์โคบา 2-0
05:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0 - 1 เฮเรดิอาโน 0-1
07:00 เอดี ซาน คาร์ลอส 0 - 1 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 0-1

ผลบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

19:00 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17(N) 3 - 0 บัลแกเรีย(ญ) ยู17 3-0
19:00 ออสเตรีย(ญ) ยู17(N) 2 - 2 เดนมาร์ก(ญ) ยู 17 1-0
19:00 กรีซ(ญ) ยู17 2 - 1 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17 1-0
22:00 นอร์เวย์(ญ) ยู17 4 - 1 ฮังการี(ญ) ยู17 3-0

ผลบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

01:45 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 1 - 1 เฮอรินจี โบโรห์ 0-0
01:45 เอนฟิลด์ ทาวน์ 2 - 1 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 1-0
01:45 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 0 - 1 Cheshunt 0-0
01:45 เลเวส 5 - 0 เลเธอร์เฮด 2-0
01:45 เมอร์สทัมเอฟซี 1 - 3 มาร์เกต 0-1
01:45 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 3 - 0 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

21:55 ไคตัน 3 - 2 ยาร์มุค 1-1
21:55 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 0 - 0 อัล-ทาดามอน(คูเวต) 0-0
00:00 อัล ซัลมิย่า 2 - 1 อัล-จาฮร่า 2-1

ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

02:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1 - 1 ซาน มาร์คอส 0-1
04:00 ซานหลุยส์ คิวโลต 0 - 0 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 0-0
06:30 เดปอร์เตส อิควิกกัว 1 - 0 โคเบรลัว 0-0

ผลบอล ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย

17:10 ญี่ปุ่น 2 - 1 ออสเตรเลีย 1-0
20:30 อิหร่าน 1 - 1 เกาหลีใต้ 0-0
22:59 ซีเรีย(N) 2 - 3 เลบานอน 1-2
22:59 โอมาน 3 - 1 เวียดนาม 1-1
23:45 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 2 - 2 อิรัก 1-0
00:00 ซาอุดีอาระเบีย 3 - 2 จีน 2-0

ผลบอล ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

21:00 คาซัคสถาน 0 - 2 ฟินแลนด์ 0-1
01:45 โปรตุเกส 5 - 0 ลักเซมเบิร์ก 3-0
01:45 เซอร์เบีย 3 - 1 อาเซอร์ไบจาน 1-1
01:45 โคโซโว 1 - 2 จอร์เจีย 1-1
01:45 สวีเดน 2 - 0 กรีซ 0-0
01:45 บัลแกเรีย 2 - 1 ไอร์แลนด์เหนือ 0-1
01:45 ลิธัวเนีย 0 - 4 สวิตเซอร์แลนด์ 0-3
01:45 ยูเครน 1 - 1 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา 1-0
01:45 เดนมาร์ก 1 - 0 ออสเตรีย 0-0
01:45 หมู่เกาะแฟโร 0 - 1 สกอตแลนด์ 0-0
01:45 อิสราเอล 2 - 1 มอลโดวา 1-0
01:45 แอลเบเนีย 0 - 1 โปแลนด์ 0-0
01:45 อังกฤษ 1 - 1 ฮังการี 1-1
01:45 ซานมารีโน 0 - 3 อันดอร์รา 0-1

ผลบอล ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

20:00 ซิมบับเว 0 - 1 กานา 0-1
20:00 นามิเบีย(N) 1 - 3 เซเนกัล 1-1
22:59 ไนเจอร์ 0 - 4 แอลจีเรีย 0-2
22:59 แอฟริกาใต้ 1 - 0 เอธิโอเปีย 1-0
22:59 คองโก 1 - 2 โตโก 0-1
02:00 กินี 1 - 4 โมร็อกโก 1-2

ผลบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

01:45 แบมเบอร์ ไบร์ท 1 - 2 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0-1
01:45 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 3 บักซ์ตัน เอฟซี 1-1
01:45 แกรนแธม ทาวน์ 1 - 3 มัตล็อค ทาวน์ 0-2
01:45 ไฮด์ เอฟซี 1 - 3 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 0-1
01:45 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1 - 0 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1-0
01:45 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 0 - 0 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0-0
01:45 นานท์วิช ทาวน์ 1 - 1 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 1-0
01:45 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 2 - 0 มอร์เพธ ทาวน์ 0-0
01:45 ไวท์บี้ ทาว์น 3 - 0 สการ์โบโรห์ 3-0
01:45 วิตตัน อัลเบียน 1 - 0 แอชตัน ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

21:55 อัล-นาดห์ฮา 1 - 1 Al-Akhdoud 0-1
22:20 Al Kholood 1 - 1 อัล กาดาซิย่า 1-0
22:35 โอฮูด มีดินา 1 - 2 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 0-2

ผลบอล บาห์เรน คัพ

22:59 คาลาลี 3 - 0 อิซ่า ทาวน์ 0-0
22:59 บาห์เลน เอสซี 4 - 3 อัล นาจม่า 2-2
22:59 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 2 - 0 อัล ทัดมัน 1-0
23:00 อิสท์ ริฟฟา 2 - 1 Al Khaldiya 0-0

ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 คอร์เรคามินอส ยูเอที 1 - 2 เวนาโดส เอฟซี 1-0
07:05 ตลัซกาลาเอฟซี 1 - 1 Pumas Tabasco 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 เอฟซี อูจโกรอด 0 - 1 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 0-1
19:30 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0 - 0 Ahrobiznes TSK Romny 0-0

ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

07:00 ลอส อันเดส 0 - 0 ฟลานเดรีย 0-0

ผลบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:15 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 3 - 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 2-1
01:15 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 1 - 4 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-2
01:15 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 2 - 2 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 0-2
01:15 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 2 - 2 เซาเปาโล(เยาวชน) 0-0
01:15 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 0 - 1 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 0-0
01:15 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 2 - 1 ครูไซโร่ (เยาวชน) 2-0
01:15 พัลไมรัส (เยาวชน) 4 - 2 ซิเอร่า(เยาวชน) 3-1
01:15 ซานโตส(เยาวชน) 1 - 4 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1-2

ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:15 ซีดี บาสโคเนีย 1 - 0 Uritarra 0-0
16:15 ซานทูซู เอฟซี 1 - 2 บาราคแอลโด ซีเอฟ 0-2
16:30 โปรตุเกตเรเต้ 1 - 0 Amurrio 0-0
16:30 คอนสตานเซีย 0 - 0 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 0-0
17:00 UP Langreo B 2 - 1 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0-1
17:00 เอล ซาน มาร์ติน 0 - 1 SD Lenense 0-0
17:00 CD Roces 0 - 1 ซีดี พราวิอาโน 0-0
17:00 แอตเลติโก้ มาลากูโน(N) 1 - 1 อัลฮัวริโน 1-0
17:00 กอร์โดบา บี 1 - 0 โคนิล ซีเอฟ 1-0
17:00 UD Tomares 1 - 0 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 1-0
17:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 1 - 1 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 1-0
17:00 CD Ribert 0 - 2 ซีเอฟ ปาเลนเซีย 0-0
17:00 CD Mirandes B 0 - 0 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 0-0
17:00 ยูดี ลอส บาร์ริออส 3 - 1 ซีดี คาเบเซนเซ 1-0
17:00 ซีดี เตรรา 1 - 1 CD Rota 0-0
17:00 Portmany 2 - 2 ซานราฟาเอล 1-1
17:00 มายอร์ก้า 2 2 - 1 UD Poblense 1-1
18:00 ลาส พัลมาส ซี 2 - 1 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 0-0
18:00 CD Buzanada 1 - 0 CD Union Sur Yaiza 0-0
18:00 CD Vera 2 - 1 Herbania 1-1
18:00 UD Las Zocas 2 - 1 ยูเนี่ยน วิเอร่า 2-1
21:00 อลาเบส 2 3 - 1 ซีดี ลากุล โอแนค 0-0
21:30 ลัวเซเตนเซ่ 1 - 1 ซีดี บินิสซาเลม 1-1
22:00 ซีดี ทุยล่าร์ 1 - 3 CD Llanes 1-0
22:00 Aurrera Ondarroa 0 - 2 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0-0
22:00 เอสดี เบียไซน์ 1 - 2 เอสดี ดิวส์โต 1-0
22:00 CyDL Jupiter Leones 3 - 1 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 0-1
22:00 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 2 - 1 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 1-0
22:00 Viveiro CF 2 - 2 CD Barco 0-1
22:00 อูรากา 1 - 2 เรอัล โอเบียโด้ บี 0-2
22:00 Beti Gazte 2 - 3 ปาเซ เคอี 2-2
22:00 ชิลลา ซีเอฟ 1 - 1 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 0-0
22:00 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 1 - 0 Colegios Diocesanos 1-0
22:00 Atzeneta UE 1 - 0 โฆเว่ เอสปันญอล 1-0
16วินาที ซิวดัด โรดรีโก 0 - 0 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ -
22:30 Villajoyosa 0 - 0 CD Olimpic Xativa 0-0
22:30 อารันดิน่า 2 - 0 อัลมาซาน 0-0
45+วินาที Luarca CF 0 - 0 ซีดี โควาดอนก้า -
22:30 AD Cartaya 0 - 0 เซบีย่า ซี 0-0
22:59 โอเรนเซ 0 - 0 Deportivo Fabril 0-0
22:59 กัวดาล 1 - 1 CD Colunga 1-0
22:59 CD Pozoblanco 1 - 0 พูเอนเต้ เจนิล 0-0
22:59 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 1 - 0 Atletico Arnoia 0-0
22:59 เอสซีดี ดูรานโก้ 2 - 2 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 1-1
22:59 ซีดี โรด้า 0 - 0 Castellon B 0-0
22:59 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 1 - 1 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0-0
22:59 Ourense CF 0 - 0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 0-0
22:59 อัลเมเรีย บี 2 - 2 Torredonjimeno 0-1
00:00 Callosa Deportiva CF 1 - 1 โอริฮูร่า 0-0
00:00 ลีพิโด เดอ บัวซาส 2 - 0 ซีเอสดี อาร์ซัว 1-0
01:00 รีล เจน(N) 0 - 0 CD Huetor Tajar 0-0

ผลบอล ISR U19

21:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 2 - 3 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 0-1

ผลบอล มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1

01:30 San Gwann FC (W) 0 - 7 สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) 0-4
01:30 Martal Method (w) 0 - 7 มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) 0-2

ผลบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

04:00 อีตาบายานา 1 - 1 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0-1
07:30 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 1 - 0 เซ็นทรัลเอสซี 0-0
07:30 เทรเซ่ พาไรบา 1 - 3 ฟลอเรสต้า ซีอี 1-2

ผลบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

19:30 Moghayer Al Sarhan 3 - 2 คูเฟอร์ ซูม 2-1
19:30 อัล อาห์ลี 2 - 1 อัล-โตร่า 1-0

ผลบอล อังกฤษลีกสำรอง

20:00 วอลซอลล์(สำรอง) 0 - 3 Accrington Stanley Reserves 0-1

ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 ชูตัน กูซาร์ 3 - 0 โซรัซ FK อูลกัช 2-0
18:15 เอรัล นิวคัส 2 - 3 แยงไกเยอร์ 1-2

ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

04:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 2 - 0 Expreso Rojo 1-0
06:00 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0 - 0 โบญาก้า ซิโค 0-0

ผลบอล ENG UD1

01:45 Pontefract Collieries 0 - 1 สต็อคบริดจ์ 0-1
01:45 รันคอร์น ลินเน็ต 2 - 0 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 2-0

ผลบอล อินโดนีเซีย Div.1

15:15 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 0 - 0 เพอเซอแรง เซอแรง 0-0
18:15 AS Abadi 1 - 3 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 0-1
18:30 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 0 - 0 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 0-0
20:30 เปอซิบา บาลิคปาปัน 2 - 0 พีเอสบีเอส บีไอเอเค 0-0

ผลบอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

20:00 Lido Di Ostiav Meta Futsal 1 - 4 Sandro Abate Avellino Futsal 0-1
01:00 คาตาเนีย(ฟุตซอล) 7 - 1 Royal Saint Giuseppe Futsal 4-1
01:00 VD Manfredonia Futsal 1 - 2 Petrarca Padova C5 Futsal 1-2
01:00 Phil diae Bolley 5 - 2 เปสคารา (ฟุตซอล) 1-0
01:45 โรมาเนีย(ฟุตซอล) 3 - 1 L84 Futsal 1-0
01:45 Carme Dawson 1 - 3 Cormar Polistena Indoor Soccer 1-1

ผลบอล BRA SPC

01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 0 - 3 เซา เบอร์นาร์โด้ 0-0
01:00 เซา คาเอตาโน่ 2 - 1 เตาบาแต 1-1
01:00 ยูเวนตุส เอสพี 2 - 2 แอตทิเบีย 2-0
01:00 เออี เวโล คลับ เอสพี 0 - 3 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 0-1
01:00 โนโรเอสเต้ 1 - 0 ริโอ คลาโร่ 0-0
03:00 โคเมอเชียล-เอสพี 0 - 0 Botafogo B SP 0-0
03:10 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0 - 0 เซา เบนโต้ 0-0

ผลบอล กระชับมิตร

16:00 ฝรั่งเศส (ยู 18) 6 - 0 อัลจีเรีย(ยู18) 1-0
20:00 อิตาลี(ยู20) 1 - 1 โปรตุเกส (ยู20) 1-1
21:00 เบลเยียม(ยู 19)(N) 3 - 2 อังกฤษ(ยู 19) 0-1
21:00 จอร์แดน 3 - 0 อุซเบกิสถาน 1-0
21:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 19)(N) 1 - 4 เยอรมนี (ยู 19) 1-3
22:30 ออสเตรีย(ยู18) 2 - 4 ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) 2-0
22:59 บาห์เรน 0 - 1 นิวซีแลนด์ 0-0
22:59 สโลวะเกีย(ยู 19) 1 - 0 โปรตุเกส(ยู 19) 0-0
01:45 ไอร์แลนด์ 4 - 0 กาตาร์ 2-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) 1 - 1 Gramadense U20 0-1

ผลบอล NOR D4

22:00 โมลด์ บี 4 - 1 ออรเคล 2-0

ผลบอล WAFF U23 แชมเปี้ยนชิพ

21:30 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)(N) 1 - 3 จอร์แดน(ยู 23) 1-1
00:00 อิรัก (ยู23) รอ ซีเรีย(ยู 23)

ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1 - 1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0-0
20:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 2 - 5 พรูเบน มุนสเตอร์ 2-3
00:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 2 - 2 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 1-0
00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2 - 2 ทีเอสวี บุชบัช 1-1

ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga

23:30 เอสวี วาลส์-กรูนัว 0 - 2 เอสวี โกรดิก 0-0
23:45 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 0 - 2 เอสซี แมนสดอร์ฟ 0-0

ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga

21:00 อัสเคอร์ 3 - 2 ทรอมส์ดาเลน 1-1

ผลบอล ตุรกี 3. ลัก บี

18:00 Halide Edip Adivarspor 0 - 0 Darica Genclerbirligi 0-0

ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

00:45 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 5 - 2 FC Arlanda 3-1

ผลบอล BRA SE

01:00 Santa Cruz SE 0 - 2 Rosario Central SE 0-0

ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

04:00 New England Revolution B 1 - 0 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1-0

ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 2 - 3 เบรัสเตกี 1-2
01:00 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 2 - 2 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0-1
01:00 เคลย์โพล 0 - 0 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 0-0
01:00 เรอัล พิลาร์ 3 - 0 เอล พอร์เวเนอร์ 1-0
01:00 เจนเนอรัลลามาดริด 0 - 2 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 0-1
01:00 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 2 - 2 คลับ ลูจัน 2-1
01:00 ซีเอ อัตลาส 2 - 1 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 2-1
06:00 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0 - 0 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 0-0

ผลบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 Centro Espanol 2 - 1 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ 0-0

ผลบอล อุรุกวัยกันดา

05:00 แรมปรา จูเนียร์(N) 1 - 1 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 0-0
07:30 ดานูบิโอ เอฟซี(N) 0 - 1 ซีเอยูเวนตูเด้ 0-1

ผลบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

22:00 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 2 - 3 GrIFK U20 2-3

ผลบอล มาลีคัพ

23:55 Yeelen 0 - 0 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 0-0

ผลบอล ออสเตรีย Landesliga

23:45 SV Lebring 1 - 3 Weinland Gamlitz 0-2

ผลบอล เซาเทิรน์พรีเมียร์ลีก

01:45 Sholing FC 1 - 4 AFC Totton 0-0

ผลบอล อังกฤษ U23 1.Liga

18:00 บาร์นสลีย์ (ยู 23) 1 - 1 อิปสวิช (ยู 23) 0-0
19:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)(N) 0 - 1 วีแกน (ยู 23) 0-0

ผลบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ

01:00 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 6 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 4-1

ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 0 - 0 เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 0-0
20:00 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 0 - 4 ติเกร (สำรอง) 0-1
20:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 2 - 0 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 1-0
22:00 ซาคาชิสปาส(สำรอง) 1 - 0 Argentino Quilmes Reserves 0-0
01:00 คิลเมส(สำรอง) 0 - 2 บียา ดาลมิเน(สำรอง) 0-0
01:15 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 2 - 2 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) 0-1
01:30 ออล บอยส์(สำรอง) 3 - 0 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 3-0

ผลบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 พาสคานี 0 - 2 Husana Husi 0-1

ผลบอล อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก

12:30 Chamunda FC 11 - 1 SWS Shivaji FC 5-1
17:00 Ratlam City FC 2 - 1 Lions Club 1-1

ผลบอล

14:30 Garhwal Diamon 1 - 1 Garhwal FC 0-0
17:00 Shastri FC 1 - 2 Delhi United 1-1

ผลบอล Brazil DDL

01:00 อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส 0 - 0 อเวนิดา อาร์เอส 0-0
05:00 CE Lajeadense 1 - 0 กวารานี อาร์เอส 1-0

ผลบอล

00:00 Ciudad Nueva Santa Cruz 1 - 0 FC Libertad 1-0
02:30 Atletico Bermejo 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1-0
03:00 Mojocoya 2 - 2 Garcia Agreda 1-1

ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

09:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 2 - 1 คลับ อเมริกา (ญ) 0-0
09:00 ตีฮัวนา (ญ) 2 - 0 พูอีบลา(ญ) 1-0

ผลบอล

16:00 มารีน่าสปอร์ต(ยู19) 0 - 1 เซลต้า บีโก้(ยู 19) 0-0
17:00 Castilleja CF U19 0 - 1 เซบีย่า (ยู 19) 0-1
17:30 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 2 - 0 Seneca CF U19 2-0
18:30 เรอัล เบติส (ยู 19) 7 - 0 CD El Ejido U19 5-0
22:00 Tiro Pichon U19 2 - 0 อัลเมเรีย(ยู19) 2-0
22:00 กอร์โดบา(ยู 19) 0 - 2 กรานาดา (ยู 19) 0-1
22:59 Coria CF U19 1 - 1 คาดิส (ยู 19) 1-1

ผลบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

22:59 SV Lippstadt 08 2 - 5 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-3
00:00 TSV Berg 1 - 3 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 1-2
00:00 SV Burgaltendorf 1913 1 - 4 เอสเฟา สแตรเลน 0-1
00:30 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 5 - 1 SV Genc Osman Duisburg 1-0
00:30 MSV Düsseldorf 2 - 4 เอสซี เฟลเบิร์ท 1-2

ผลบอล

17:30 FK Buxoro (w) 1 - 1 Navbahor (w) 1-1
17:30 AGMK (w) 2 - 1 PFK Qizilqum (w) 0-1
17:30 Bunyodkor Tashkent(w) 2 - 0 Sogdiana (w) 2-0
17:30 Metallurg(w) 5 - 1 Lokomotiv Tashkent (w) 4-1
17:30 Pakhtakor Tashkent (w) 0 - 3 Sevinch (w) 0-3

ผลบอล

01:45 แทมเวิร์ธ 4 - 0 สตัวร์บริดจ์ 3-0
01:45 รัชเดน ไดมอนด์ 1 - 1 รูเชล โอลิมปิค 1-1
01:45 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 1 - 3 บานบุรี ยูไนเต็ด 1-2
01:45 รอยสตัน ทาวน์ รอ นีดแฮมมาร์เก็ต
01:45 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 7 - 1 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 3-0
01:45 เลสตัน เอฟซี 3 - 1 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 1-0
01:45 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 5 - 0 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 1-0

ผลบอล

01:00 ครูไซโร่ (อาร์เอส) 2 - 1 Garibaldi 1-1

ผลบอล

22:59 JK Viljandi Tulevik U19 0 - 0 FA Kalev Tartu U19 0-0

ผลบอล

17:00 Athletic Torrellano(N) 1 - 1 อะเซโร 0-0

ผลบอล

01:00 Sao Gabriel U20 3 - 1 SC Doze Horas U20 1-1
01:00 Hercilio Luz U20 1 - 2 Brusque U20 1-2

ผลบอล

12:00 Shine Yarmag (w) 0 - 6 UBC FC (W) 0-5
08:00 Khad (w) 14 - 0 Aldariin Daichid (w) 8-0

ผลบอล

03:00 Potyguar Seridoense 1 - 0 Riachuelo AC 0-0

ผลบอล

02:00 Deportivo Maipu Reserves 5 - 0 Deportivo Algarrobal 1-0

ผลบอล

04:00 Alianza FC Panama (w) 0 - 4 พลาซ่า อมาดอร์(ญ) 0-2

ผลบอล

01:00 ซันโตลี 0 - 2 Atletico PE 0-1
01:00 Pesqueira FC 1 - 2 1 de Maio FC 1-1
01:00 อเมริกา พีอี 2 - 0 Ferroviario do Cabo 1-0
01:00 Barreiros 0 - 0 Serrano PE 0-0
01:00 Ipojuca AC 2 - 0 Cabense PE 0-0
01:00 Ypiranga PE 0 - 0 Caruaru City FC 0-0

ผลบอล 12/10/2564



ผลบอลBRA SE, BRA SPC, Brazil DDL, ENG UD1, ISR U19, NOR D4, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, WAFF U23 แชมเปี้ยนชิพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กระชับมิตร ระหว่างประเทศ, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซีเรีย ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซาเทิรน์พรีเมียร์ลีก, ตุรกี 3. ลัก บี, นอร์เวย์ 2.Liga, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บาห์เรน คัพ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา, ฟุตบอลหญิง สวีเดน, มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1, มาลีคัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษลีกสำรอง, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อิสราเอล คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยกันดา, เอเชียน คัพ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก,