บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 15439 ครั้ง

ผลบอล 12/09/2564

ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1 - 1 เอสวี รีด 1-1
19:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0 - 2 ออสเตรียเวียนนา 0-0
22:00 สตวร์มกราซ 2 - 1 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1-1

ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ

21:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2 - 0 ซิเอร่า 2-0
02:00 พัลไมรัส 1 - 3 ฟลาเมงโก 1-1
02:00 ฟอร์ตาเลซ่า 0 - 2 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-0
04:15 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1 - 1 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0
06:30 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 2 - 1 เซาเปาโล 0-0

ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 อันเดอร์เลชท์ 7 - 2 เมเชเลน 1-1
21:00 เคเอเอ เกนท์ 2 - 3 ชาเลอร์รัว 1-2
23:30 Seraing United 0 - 1 สตองดาร์ด ลีแอช 0-1
02:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 - 1 คอร์ไทรจ์ 0-0
02:00 ราซิ่ง เกงค์ 1 - 1 แซงต์ กิลลุส 0-0

ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 ปิแอส กลิวิส 0 - 1 ซาเกลบี้ ลูบิน 0-0
20:00 วิสล่า คราคอฟ 2 - 2 เลเชีย กอเดนซ์ 0-2
22:30 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 2 - 2 เลช พอซนาน 1-0

ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 วีบรอก 2 - 3 อัลบอร์ก 1-1
21:00 แรนเดอร์ส 0 - 2 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0-1
22:59 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1 - 0 เวเจิล 0-0

ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1 - 1 สตุ๊ตการ์ต 0-0
22:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1 - 3 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0-2
00:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 3 - 1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1-1

ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 0 - 1 ชาลเก้ 04 0-0
18:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 2 - 2 เนิร์นแบร์ก 1-1
18:30 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 - 1 ดาร์มสตัดท์ 1-0
18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0-1
18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 2 - 1 ดินาโม เดรสเดน 1-0

ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 - 2 ซีเอสเคเอ มอสโก 1-1
20:30 เอฟเค โซชิ 3 - 1 เอฟซี อูฟา 2-0
22:59 ดินาโม มอสโก 1 - 2 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-0

ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 2 - 0 แซงต์ เอเตียน 1-0
20:00 บอร์กโดซ์ 2 - 3 ล็องส์ 0-2
20:00 แรนส์ 0 - 2 แร็งส์ 0-1
20:00 เม็ตซ์ 0 - 2 ทรัวส์ 0-0
20:00 แบรสต์ 1 - 1 อองเช่ร์ 0-0
22:00 น็องต์ 0 - 2 นีซ 0-0
01:45 โอลิมปิก ลียง 3 - 1 สตารส์บูร์ก 1-0

ผลบอล เค-ลีก

14:30 ซองนัม เอฟซี 1 - 1 เอฟซี โซล 0-0
17:00 ซูวอน ซิตี้(N) 1 - 0 แกงวัน เอฟซี 1-0

ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0 - 0 วิลเลม 2 0-0
19:30 โกรนิงเก้น 1 - 1 เอสซี ฮีเรนวีน 0-1
19:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 3 - 1 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 2-0
21:45 อาร์เคซี วาลไวก์ 1 - 2 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1-1

ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ซานเดฟยอร์ด 3 - 0 วาเลเรนก้า 1-0
22:59 โบโด กลิมท์ 1 - 1 ออด เกรนแลนด์ 1-1
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 1 - 2 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0-1
22:59 เฮาเกซุนด์ 2 - 1 ชาร์ปบอร์ก 08 0-0
22:59 โมลด์ 4 - 0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 2-0
01:00 โรเซนบอร์ก 3 - 2 ทรอมโซ่ ไอแอล 2-1

ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 โมไรเรนเซ่ 2 - 2 ฟามาลิเคา 1-1
00:00 เบาวิสต้า เอฟซี 1 - 1 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-1
00:00 กิล วิเซนเต้ 2 - 2 วิเซล่า 0-1
02:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ 0 - 0 เบเลเนนส์ 0-0

ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:30 กัมบะ โอซาก้า 2 - 3 เวกัลตา เซนได 1-2
17:00 เอฟซี โตเกียว 0 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 0-1

ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 เยอร์การ์เด้น 4 - 1 ฮัมมาร์บี้ 3-1
20:00 คัลมาร์ 4 - 1 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1-0
22:30 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 2 - 0 ฮาล์มสตัด 1-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

19:15 เซอร์เวตต์ 5 - 1 เซนต์ กัลเลน 4-1
21:30 ลูกาโน 1 - 1 บาเซิ่ล 0-1
21:30 ลัวซานนี สปอร์ท 1 - 1 เอฟซี ซิยง 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 0 - 0 ฮิเบอร์เนี่ยน 0-0

ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

21:00 เฟเนร์บาห์เช่ 1 - 1 ชีวาสสปอร์ 1-1
21:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0 - 2 ฮาเตย์สปอร์ 0-0
00:00 แทร็บซอนสปอร์ 2 - 2 กาลาตาซาราย 1-2
00:00 กัซเทป 2 - 1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0-1

ผลบอล ลาลีกา สเปน

19:00 เอสปันญ่อล 1 - 2 แอตเลติโก้ มาดริด 1-0
21:15 โอซาซูน่า 1 - 4 บาเลนเซีย 1-1
23:30 คาดิส 0 - 2 เรอัล โซเซียดาด 0-0
02:00 เรอัล มาดริด 5 - 2 เซลต้า บีโก้ 1-2

ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 โวลอส เอ็นเอฟซี 2 - 1 เลเมีย 2-0
22:59 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0 - 1 พาส เจียนนิน่า 0-0
00:30 เออีเค เอเธนส์ 3 - 0 ไอโอนิกอส 1-0
00:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0 - 0 พีเออี อโตรมิตอส 0-0

ผลบอล สเปน ลาลีกา 2

19:00 เรอัล โอเบียโด 2 - 0 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-0
21:00 เรอัล บายาโดลิด 0 - 2 เตเนริเฟ่ 0-2
23:15 พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 0 อัลเมเรีย 0-0
01:30 ฟูเอนลาบราดา 1 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 1-0
02:30 มาลาก้า 2 - 0 คิโรน่า 1-0

ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 ซามพ์โดเรีย 2 - 2 อินเตอร์ มิลาน 1-2
20:00 กาญารี่ 2 - 3 เจนัว 1-0
20:00 สเปเซีย 0 - 1 อูดิเนเซ่ 0-0
20:00 โตริโน่ 4 - 0 ซาแลร์นิตาน่า 1-0
22:59 เอซี มิลาน 2 - 0 ลาซิโอ 1-0
01:45 เอเอส โรม่า 2 - 1 ซัสเซาโล่ 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

22:30 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0 - 3 ลิเวอร์พูล 0-1

ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

20:30 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1 - 2 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-0

ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี

19:00 โคเซนซ่า 1914 2 - 1 วิเชนซ่า 1-0
21:15 เครโมเนเซ่ 2 - 0 ชิตตาเดลล่า 1-0
01:30 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0 - 4 ปาร์ม่า 0-2

ผลบอล กระชับมิตร คัพ

15:30 Electricite du Cambodge รอ Tiffy Army FC
15:30 Prey Veng 2 - 4 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 1-2
15:30 Dukla Banska Bystrica (w) 0 - 0 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) 0-0
16:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 3 - 2 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 2-2
16:00 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 1 - 9 สโลวาน บราติสลาวา (ญ) 0-6
16:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 1 - 1 เทรนซีน (ยู 19) 1-0
16:00 กรีซ(ฟุตบอลชายหาด)(N) 2 - 5 มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
17:00 สตาเบ็ค บี 4 - 0 Spike 1-0
17:30 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 2 - 2 แมนดาล 2-0
18:00 อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 3 - 0 Stovner 1-0
18:00 ลีลล์สตรอม บี 3 - 0 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 2-0
18:30 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ รอ บี 73 สลาเกลเซ่
18:30 ยัง บอยส์ (ญ) 0 - 3 เซอร์เวตต์ (ญ) 0-0
19:00 ฟินส์เนส 0 - 1 ยูลเลิร์น เอฟซี 0-1
19:00 เอเอส เทรนซิน(ญ) รอ FK Nove Zamky (w)
19:00 นอร์สแตน 1 - 2 สคีด ฟุตบอล บี 1-1
20:00 Gjovik Lyn 4 - 1 Grorud B 2-0
20:00 Nkana FC 2 - 3 Nkwazi 1-2
20:00 แซนวิเค็น 2 - 2 สตอร์ท ไอแอล 1-0
20:00 เบียเซ่น 0 - 2 อาเลซุนด์เอฟเค บี 0-0
21:00 เรนเฮล์ม บี 1 - 3 โมลด์ บี 1-1
21:30 เออร์โกเทลิส รอ ชาเนีย เอฟซี
22:00 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 1 - 1 คลับ อเมริกา (ญ) 0-0
22:00 โลโคโมทีฟ ออสโล 1 - 2 โบโด กลิมท์ 2 1-1
22:00 MLKS Znicz Biala Piska 0 - 0 Wissa Szczuczyn 0-0
22:00 FC Petrzalka (w) 2 - 1 เอฟซี นิตร้า (ญ) 1-0
22:59 รัวฟอส ไอเอล บี 2 - 2 Funnefoss/Vormsund 1-2
07:00 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 0 - 1 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 0-0

ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 เฉิงตู ซินเฉิง(N) 3 - 1 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 2-1
18:35 ซูโจว ดองวู(N) 0 - 1 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0-1
18:35 คุนชาน เอฟซี(N) 0 - 1 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0-0
18:35 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) 2 - 2 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 0-1

ผลบอล โปรตุเกส คัพ

17:15 เอสซี บียา เรอัล 1 - 1 Tirsense 1-1
20:00 ยูเนีย ลามัส 1 - 1 เอสพี เอสพินโฮ 1-1
22:45 เลคา 1 - 0 ลูซิเทเนีย 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:59 แอชดอด เอ็มเอส 1 - 3 ฮาโปเอล ไฮฟา 0-1
00:15 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 2 - 2 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-2

ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี มินาจ 2 - 2 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 1-0
21:00 โคลอส โคซาลิฟก้า 1 - 3 เอฟซี มาริอูพอล 0-2
23:30 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2 - 2 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 2-2

ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 NK Primorje 2 - 2 เอ็นเค เครสโก 1-1
00:00 เอ็นเค บริซิเซ่ 1 - 1 Jadran Dekani 1-1

ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

19:15 วาดุซ 4 - 1 เอสซี เครียนส์ 1-0

ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 2 - 0 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1-0

ผลบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 เฟรดริกซ์สตรัด 2 - 1 ซองน์ดาล 1-1

ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:15 กาซ เมตาน เมดิอัส 1 - 2 ซีเอส โวลุนทารี 0-0
01:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 6 - 0 ดินาโม บูคาเรสต์ 4-0

ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

17:45 เฮลซิงกอร์ 2 - 2 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1-1
19:00 เจมส์เมอบังค์ 4 - 3 เฮอฟอล์จ โคเก้ 2-2
20:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1 - 3 เฟรเดอริเซีย 1-2

ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง 6 - 2 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 4-1

ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:55 ราสนิกีร์ ไนร์ 1 - 0 เอฟเค วอซโดวัค 1-0
21:55 โคลูบารา 3 - 0 โบแร็ค คาแค็ก 1-0
00:00 มัลโดส ลูการ์นี 0 - 0 คูคาริคกิ สตานคอม 0-0

ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A

21:00 อันคารากูคู 2 - 0 เกนเคลอร์บิลิจี้ 2-0
21:00 โบลูสปอร์ 2 - 0 โคแคลิสปอร์ 2-0
00:00 อัลตินอร์ดู 2 - 1 บูร์ซาสปอร์ 1-0
00:00 ซัมซั่นสปอร์ 2 - 0 เคซิโอเรนกูคู 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:45 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 5 - 1 โบเตฟ วราตซา 3-1
01:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 2 - 2 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-1

ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1 - 1 สโลวาน บราติสลาวา 0-0

ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 อิสทรา 1961 พูลา 1 - 3 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0-0
00:05 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1 - 1 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-0

ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี

22:30 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0 - 1 วาร์ดา เซ 0-1

ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

19:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0 - 1 ฮราเดตส์กราลอเว 0-0
21:00 เบามิต ยาโบลเนค 1 - 0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-0
21:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 3 - 3 ซิกม่า โอโลมุช 1-2
00:00 สลาเวีย ปราก 2 - 1 สโลวัคโก้ 1-0

ผลบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

21:00 ลีแอร์ส 4 - 1 Jeunesse Molenbeek 3-0
01:00 วาสแลนด์ บีเวเรน 0 - 2 เวสเตอร์โล 0-2

ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:10 คลับ อเมริกา 2 - 0 โมนาร์คัส โมเรเลีย 1-0
05:00 พูมาส ยูนัม 0 - 0 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0-0
07:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี 3 - 0 เนกาซ่า 2-0

ผลบอล อิตาลี C1A

19:30 เฟอร์มาน่า 0 - 1 มอนเตวาชี 0-0
19:30 ปากาเนเซ่ 1 - 0 คาตาเนีย 0-0
22:30 เชเซน่า 0 - 0 ไอโมเลเซ่ 0-0
22:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 2 - 0 ลุคเชเซ่ 1-0
22:30 โมเดน่า 0 - 0 เตราโม่ 0-0
22:30 โอลเบีย 3 - 2 วิเทอเบเซ่ 1-1
22:30 เปสคารา 2 - 2 วิส เปซาโร 1-1
22:30 ปอนเทเดร่า 2 - 0 ปิสโทลเซ่ 0-0
22:30 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 0 - 0 กุบบิโอ 0-0
22:30 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 3 - 0 คาร์ราเรเซ่ 1-0
22:30 วิโบเนเซ่ 1 - 3 ยูเว่ สตาเบีย 0-1
22:30 คาตันซาโร่ 1 - 1 โปเทนซ่า 0-0
22:30 เรนาเต้ เอซี 3 - 1 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 2-1
22:30 ซุดติโรล อัลโต้ 2 - 0 เทรนโต้ 0-0
22:30 โปร เวอร์เซลลี่ 1 - 0 เซเรกโน่ 1-0
01:30 อเวลลิโน่ 1 - 1 ลาติน่า 1-1
01:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ 0 - 1 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 0-0
01:30 เอซี โมโนโปลี 2 - 1 เมสสิน่า 1-1
01:30 Nuova Monterosi 2 - 3 Nuovo Campobasso 1-3
01:30 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 0 - 1 บารี 0-0
01:30 เฟอรัลพิซาโล 1 - 1 มานโตวา 1-1
01:30 US Fiorenzuola 0 - 2 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0
01:30 โปร ปาเทรีย 1 - 0 ยูเวนตุส(ยู 23) 1-0

ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 เปนาฟิลด์ 1 - 0 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1-0
17:00 วิล่าแฟรเนียนเซ 1 - 1 จีดี ชาเวซ 0-0
20:00 ไลซอส 1 - 1 วาร์ซิม 0-1
21:30 ปอร์โต้ บี(N) 3 - 1 ซีดี มาฟรา 2-1
21:30 โทรเฟนเซ่ 0 - 0 คาซ่า เพีย เอซี 0-0

ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 โดซ่า คาโตโกเปีย 2 - 0 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1-0
00:00 เออีเค ลาร์นาคา 2 - 1 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0-0

ผลบอล กรีซ คัพ

19:00 Agios Nikolaos 3 - 2 พานาเลฟซิไนกอส 2-1
19:00 AO Giouchtas 1 - 1 ไอติโตส สปาต้า 1-1
20:00 Aias Salaminas 0 - 2 พานาคายคิ 2005 0-0
20:00 Atalanti FC 0 - 1 Nea Artaki 0-1
20:00 เอทนิกอส ปิเรอุส 3 - 0 APO Keratsini 1-0
20:00 Proodeftiki FC 2 - 1 Aris Skalas 0-0
20:00 Anagennisi Plagias 0 - 2 Posidonas Neas Michanionas 0-1
20:00 Edessaikos 3 - 0 Aris Avatou 1-0
20:00 Fikis 1 - 0 Amvrysseas Distomou 0-0
20:00 Atsalenios 3 - 3 อิลิโอปูลิ 3-1

ผลบอล สิงคโปร์ ลิก

16:30 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 1 - 0 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 1-0
16:30 ยัง ไลอ้อนส์ 1 - 3 Lion City Sailors 1-0

ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 เมตต้า/ลู ริกา 0 - 3 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-1
20:00 เอฟเค วัลเมียรา 1 - 1 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0-1

ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:00 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 3 - 1 บันก้า การ์ซได 1-1
22:59 สปายริส เคานาส 0 - 2 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-1

ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ยูเมีย เอฟซี 2 - 3 Orebro Syrianska IF 2-1
19:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 2 - 1 แอตวิดาเบิร์ก 1-1
20:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1 - 0 ปิเทีย ไอเอฟ 0-0
22:15 ไอเอฟเค ลูเลีย 1 - 4 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0-1

ผลบอล อิตาลี C ซูเปอร์คัพ

20:00 การาวัจจิโอ รอ ทริเทียม
20:00 AC Dolomiti Bellunesi รอ ยูเอส เลวิโก เทอร์เม
20:00 อาเรสโซ่ รอ โฟลิคโน กัลโช่
20:00 ราเวนน่า รอ เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี
21:00 เอฟบีซี กราวิน่า รอ ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่

ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 อาร์ก้า กดิเนีย 0 - 1 จีเคเอส ทิคี 0-1
20:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1 - 2 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 1-1
22:59 เคเอส พอลโควิค 1 - 1 ออดราออปอเล 0-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

19:45 สมอร์กอน เอฟซี 1 - 3 บาเต้ โบริซอฟ 1-3
21:45 สลาเวีย โมซีร์ 1 - 1 เอฟซี รุค เบรสต์ 0-1
23:45 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์(N) 0 - 1 ดินาโม มินส์ค 0-0

ผลบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

18:00 Kmka 0 - 2 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 0-1
20:00 Mogadishu City 0 - 0 เอพีอาร์ เอฟซี 0-0
20:00 Fasil Kenema 2 - 2 อัล-ฮิลาล 0-1
21:00 ยัง แอฟริกันส์ 0 - 1 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 อควายูไนเต็ด 1 - 0 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 0-0
21:30 Fovu Baham 2 - 2 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 1-2
21:30 Akonangui 0 - 2 ซานาโก 0-2
22:30 LPRC Oilers 3 - 0 Asokara 1-0
22:59 CI Kamsar รอ Accra Hearts of Oak

ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:15 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 3 - 1 ซีเอ เรนติสตัส 1-1
22:30 บอสตัน ริเวอร์ 1 - 3 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-2
01:30 พลาซ่า โคโลเนีย 1 - 2 ซีเอ เพนาโรล 0-1

ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) 1 - 3 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 0-2
01:15 เอเลี่ยนซา ลิม่า(N) 3 - 2 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0-2
03:30 สปอร์ติ้งคริสตัล(N) 5 - 2 อลิอันซ่า แอตเลติโก 1-0
06:00 เซียนเซียโน่(N) 0 - 1 เอฟบีซี เมลการ์ 0-1

ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 ASK Bravo Publikum 0 - 2 ทาบอร์เซซานา 0-1
22:00 รีดอมเลีย 1 - 4 เอฟซี โคเปอร์ 0-1
01:15 เอ็นเค อลูมินิจ 3 - 0 มาริบอร์ 1-0

ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 3 - 4 มิลเลียนนาริออส 1-2
04:00 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1 - 1 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1-0
06:05 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 2 - 0 ลา อีคูดัด 0-0

ผลบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

20:00 CFFA 0 - 0 คาบเว วอร์ริเออร์ส 0-0
20:00 Revenue Authority 2 - 1 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 2-0
21:30 ม็องกัสปอร์ 0 - 0 โอราปา ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ASFA-Yennega 0 - 0 คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร 0-0
22:30 ASC Kara 3 - 0 คองคอร์ด 1-0
22:30 ยูเอส เบน กัวเดน 3 - 1 AS Police (Niamey) 3-0
23:15 Mafunzo FC 0 - 1 Interclube Luanda 0-1
00:00 Diambars 3 - 0 Wakirya Athletic Club 0-0
22:00 Ashanti Golden Boys รอ Bayelsa United

ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 วอนลอส 2 - 4 โรสกิลด์ 0-3

ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 เธสปา คูซัทสึ 0 - 3 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-1
17:00 เอฮิเมะเอฟซี 3 - 3 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

18:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)
20:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) รอ วัดฟอร์ด (ญ)
20:00 โคเวนทรี (ญ) รอ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 คริสตัล พาเลซ (ญ) รอ ซันเดอร์แลนด์ (ญ)
20:00 เลเวส (ญ) รอ London City Lionesses (w)
20:00 ลิเวอร์พูล (ญ) รอ บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)

ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1 - 4 ไวสคอป 0-1
15:30 สปาร์ตาปราก 2 1 - 0 อัสติ นาดลาเบม 1-0
22:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 3 - 0 ทริเน็ค 2-0
22:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 3 - 1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2-0

ผลบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

22:30 อัล อิตติฟาค(N) 2 - 2 อัล ราเอ็ด 1-1
22:40 อัล บาเดน 0 - 2 อัล ฟาร์ท 0-2
22:50 อัล ทาวอน 1 - 1 อัล อาห์ลี 1-0
00:35 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 2 - 0 อัล ฮาเซม 1-0

ผลบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 ดัลลิช แฮมเลต 3 - 1 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1 - 0 ชิปป้า ยูไนเต็ด 0-0
22:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 2 - 0 ไกเซอร์ ชีฟ 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล ฮุสเซน อีร์บิด 1 - 4 อัล แรมธ่า คลับ 0-3
00:30 อัล บากา 0 - 3 อัล จาซีรา 0-1
00:30 อัล ไฟซาลี 0 - 2 ชบับ อลอร์ดอน 0-1

ผลบอล กาตาร์ ลีก

22:05 อัล วาครา 0 - 1 อัล อราบี 0-0
22:35 อัล คอร์ 1 - 4 อัล-ดูฮาอิล 1-1
00:20 อัล ซาดด์(N) 2 - 0 อัล ไซลีย่า 2-0

ผลบอล ซีเรีย ลีก

19:00 อัล จาอิส (SYR) รอ Ha Ji lage
19:00 อัล ฟูโตวา รอ อัล อิติฮัด
19:00 เทชริน เอสซี รอ อัล-โชต้าดามัสกัส
19:00 อัล คารามาห์ รอ อัล นาวัล
19:00 จาเบิลช รอ ฮัททีน
19:00 Efrin รอ อัล วาห์ดา
19:00 อัล ทาลิย่า รอ อัล วัทบา

ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

18:45 เคเอส คาสตริโอติ 0 - 2 Tirana De Namo 0-2
18:45 Egnatia 1 - 3 เคเอส กูเกซี 0-2

ผลบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 - 1 กัวลา ลัมเปอร์ 1-1
20:00 ปุเลา ปีนัง 2 - 2 ตรังกานู 2-1
20:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 1 - 0 พีบี ปาหัง 1-0
20:00 เคดะห์ 4 - 1 มะละกา 2-0
20:00 เปรัค 2 - 1 ซาบาห์ 1-0
20:00 เซลังกอร์ พีบี 1 - 2 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:30 อัล ริฟฟา(N) 1 - 0 อัล ฮัดด์ 0-0
01:00 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)(N) 1 - 1 อัล บูไดย่า 1-0

ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:59 วีแดด คาซาบลานก้า 2 - 0 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 1-0
03:30 แมคฮาร์บ 0 - 0 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 0-0

ผลบอล เลบานอน ลิก

19:30 ชาบับ ซาเฮล 1 - 1 Al Akhaahli Alay 1-1
19:30 Al Bourj 1 - 0 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 1-0
20:00 อัล-เนจ์เมห์ 0 - 0 อัล ซาฟา 0-0

ผลบอล

15:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1 - 2 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-1
15:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 5 - 0 สโลวาน บราติสลาวา บี 3-0
21:00 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 2 - 1 ฮูเมนเน่ 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:30 Rudar Prijedor 3 - 0 Posusje 1-0
02:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0 - 0 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0-0

ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 วาปรัส ปาร์นู 0 - 6 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-1
19:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0 - 3 เลวาเดีย ทัลลินน์ 0-2

ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 0 - 1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-0
06:15 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) 0 - 3 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0-2

ผลบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

21:00 FC Sfintul Gheorghe 0 - 1 ดินาโม ออโต 0-1
22:59 เชอร์ริฟ ติราสโพล 2 - 0 ซีเอส เปโตรคุบ 0-0

ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:15 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 2 - 1 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 1-1
07:30 ยาราคูยานอส(N) 1 - 3 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 1-1

ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

21:00 โบเรค เวเลส รอ เปลิสเตอร์
21:00 ราบ็อตนิคกี้ รอ เบรกัลนิก้า สติป
21:00 FC Struga Trim Lum รอ Olimpus Skopje Balashikha
21:00 FK Tikves Kavadarci รอ เรโนวา
22:59 อคาเดมี่ ปานเดฟ รอ มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ

ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

01:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 2 - 1 โคเบรซอล 1-1
03:30 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(N) 2 - 3 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 2-1
06:00 คูริโก้ ยูนิโด 2 - 4 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2-2

ผลบอล สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 Slavia TU Kosice 1 - 1 เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว 0-0
15:30 Jednota Banova 1 - 0 FK Podkonice 1-0
20:30 OFK-SIM Raslavice 1 - 2 Spisska Nova Ves 0-1
20:30 Sobrance Sobranecko 1 - 0 Spisske Podhradie 0-0
21:00 OFK Malzenice 1 - 1 FK Tempo Partizanske 1-1
21:00 Galanta 2 - 2 Slovan Duslo Sala 0-0
21:30 โตมาซอฟ 4 - 2 ดูนาจสก้า ลูซน่า 3-0

ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:05 บอร์กโดซ์ (ญ) 1 - 2 เฟลอรี่ 91 (ญ) 1-0
20:05 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 0 - 2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 0-1
20:05 โอลิมปิก ลียง (ญ) 6 - 0 ดีฌง(ญ) 3-0

ผลบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

18:00 Carl Zeiss Jena (w) 1 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1-0
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 4 - 0 เอสซีซันด์(ญ) 2-0
21:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0 - 0 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 0-0

ผลบอล สวีเดน Damallsvenskan

19:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 1 - 2 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 0-1
19:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1 - 0 ลิงโคปิ้ง (ญ) 0-0
20:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 1 Vaxjo (w) 0-1
21:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 0 - 1 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 0-0
21:00 BK Hacken (W) 2 - 0 โอเรโบร (ญ) 0-0

ผลบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

19:00 เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) รอ Norrby IF(U21)
19:00 มัลโม่ (ยู 21) รอ เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)

ผลบอล USL ดิวิชั่น 1

09:00 Oakland Roots 0 - 0 San Diego loyalty 0-0
09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 3 - 0 ลาส เวกัส ไลท์ 1-0
09:30 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 3 - 4 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 2-3
05:00 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 1 - 1 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1-1

ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

18:00 Herlufsholm GF (w) 1 - 3 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 0-0

ผลบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

18:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 3 - 1 เซตีซู 3-1
19:00 อัคโตเบ 0 - 0 เอฟเค ทารัซ 0-0
20:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 2 - 1 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2-0
21:00 โทบอล คอสตาเนย์ 2 - 1 เอฟเค คัสไป 1-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 เอฟเค แวน 1 - 2 อารารัต 1-0

ผลบอล คูเวต อิมมิเรต คัพ

23:30 อัล คูเวต เอสซี 1 - 0 อัล ซาเฮล 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

22:30 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 1 - 2 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 1-0

ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1 - 2 ซานโตส เด กัวปิเลส 1-1
00:00 เอดี กรีเชีย 1 - 2 เฮเรดิอาโน 0-0
03:00 Guanacasteca 1 - 1 จิคาราล เซอร์โคบา 0-1
06:00 เอดี ซาน คาร์ลอส 1 - 0 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 0-0

ผลบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ

17:00 Rosenborg BK (w) 4 - 0 อโวลเนส (ญ) 1-0

ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1 - 1 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-1
04:00 Once Municipal รอ ซีดี ฟาส
04:15 CD Platense Municipal Zacatecoluca 1 - 0 ซานต้า เทคล่า 1-0
04:15 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 3 - 1 แอตเลติโก้ มาร์เต 1-1

ผลบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 0 - 0 Swift Hesperange 0-0
21:00 แอตเซลล่า 3 - 0 Rodange 91 2-0
21:00 Hostert 0 - 3 จิวเนสเซ่ 0-2
21:00 US Mondorf-les-Bains 3 - 2 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 2-0
21:00 เรซซิ่ง ยูเนียน 3 - 4 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 1-2
21:00 ซีเอส เพแทนจ์ 0 - 1 FC Wiltz 71 0-0
21:00 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 1 - 2 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 1-1

ผลบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:00 ไซเรนซ์ เอฟซี 1 - 3 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0-2
00:00 บัลซาน เอฟซี 1 - 2 บีร์คีร์คารา เอฟซี 1-2
02:00 กัดจา ยูไนเต็ด 2 - 2 ซานตา ลูเซีย 1-1

ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

19:30 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0 - 0 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0-0
22:00 เอฟซี เทลาวี 1 - 0 ดินาโม ทบิลิซี 0-0
22:59 ดีลา กอริ 1 - 2 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0-1
00:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 1 - 1 ดินาโม บาตูมี 0-1

ผลบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 0 - 1 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 0-1

ผลบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

17:15 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 0 - 0 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 0-0
17:15 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 3 - 3 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 1-2
21:45 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 1 - 4 ซโวลเล่ (ญ) 1-0

ผลบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 Toftir B68 รอ เคไอ แคร๊กสวิก
21:00 อีบีสเทิลมูล รอ ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์
21:00 07 Vestur Sorvagur รอ บี 36 ทอร์ชาฟน์
21:00 TB/FCS/Royn รอ ไวกิงเกอร์ โกตู
01:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ รอ นซี ลูนาวิค

ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 1 - 0 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 0-0
05:00 พลาเทนเซ่ 1 - 4 ซีดี วิด้า 1-1

ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา

00:00 ซีเอสดี โซโลลา 0 - 2 ซีดี มาลากาเตโก 0-1
02:00 Nueva Concepcion 2 - 0 คลับ เซลาจู เอ็มซี 2-0
07:00 แอนติกา จีเอฟซี 2 - 1 กัวสตาโตยา 0-0

ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 รีล โปโตซี่ 1 - 0 Real Tomayapo 0-0
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0 - 1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 0-0
06:30 เดอะ สตรองเกสต์ 1 - 1 Independiente Petrolero 1-0

ผลบอล ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

20:00 รัสเซีย (ฟุตซอล) รอ อียิปต์ (ฟุตซอล)
22:00 คาซัคสถาน (ฟุตซอล) รอ คอสตาริกา(ฟุตซอล)
22:00 อุซเบกิสถาน(ฟุตซอล) รอ กัวเตมาลา(ฟุตซอล)
00:00 ลิธัวเนีย(ฟุตซอล) รอ เวเนซูเอล่า(ฟุตซอล)

ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

22:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 5 - 0 แรนเจอร์ส ทัลค่า 2-0
22:30 ซีดี เมกาเลนซ์ 0 - 0 คอนอูมโบ ยูนิโด 0-0
02:30 ซานหลุยส์ คิวโลต 3 - 2 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:00 ซาบาลี 1 - 0 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0-0
23:30 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 1 - 2 คาราบัค 0-2

ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

15:00 ม็อกโป ซิตี้ 3 - 2 อุลซันซิติเซ่น 0-1

ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:45 เลชเช่(ยู20) 1 - 1 โบโลญญ่า(เยาวชน) 0-1
17:00 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 1 - 0 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 0-0
22:00 เปสคารา(เยาวชน) 0 - 0 เอ็มโปลี(เยาวชน) 0-0

ผลบอล เยอรมันลีกา 3

18:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-0
19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 2 - 2 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-0

ผลบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

17:30 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3 - 3 ชลบุรี เอฟซี 0-1
18:00 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 1 - 1 การท่าเรือ เอฟซี 1-1
18:00 หนองบัวลําภู 0 - 1 สมุทรปราการ ซิตี้ 0-1

ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:05 เอฟเค ไพรบราม บี 0 - 5 โลโค ทาวิน 0-2
15:15 ยูนิโก้ 0 - 0 โอโตรโควิซ 0-0
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 0 - 1 เอสเค ซาปี้ 0-1
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 1 - 4 ปาร์ดูบีค บี 0-3
15:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 2 - 1 สลาเวีย ปราก 2 2-1
15:30 ซลิน 2 0 - 1 บานิค ออสตราว่า 2 0-0
15:30 สโลวาน ลิเบอเรช 2 0 - 1 โซคอล โบรซานี่ 0-0
21:00 โซคอล ฮุสตัน 0 - 0 เอฟซี ปิเซ็ค 0-0
21:00 ฟรีเดค-มิสตัค 0 - 2 ฮลูชิน 0-1
21:00 เอสเอฟเค โชวิน่า 2 - 3 สโลแวน โรซิค 1-2

ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 เฮชบี โคเก(ญ) 1 - 0 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 0-0

ผลบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:00 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 1 - 2 ทูวอง 0-1
15:35 อัลบานี ครีก 4 - 0 เดอะ แกป บีพีแอล 2-0

ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วาสป้า โออิตะ 1 - 0 รัน เมล อาโอโมริ 0-0
12:30 FC Tiamo Hirakata 1 - 4 เวียร์เทียน คูวานะ 0-2
13:00 โซนี่ เซนได 1 - 2 เอฟซี คาริยา 0-0
13:00 บิวาโกะ ชิงะ 0 - 2 Ban Di Tesi Iwaki 0-1
13:00 นารา คลับ 2 - 2 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-1
13:00 โคชิ ยูไนเต็ด 1 - 1 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-1

ผลบอล อิสราเอลลีก

00:15 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 3 - 1 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 0-0

ผลบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

02:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 0 - 1 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 0-0
04:00 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 0 - 3 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0-0

ผลบอล BSWCP

16:00 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ฟุตบอลชายหาด 6 - 6 เนเธอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด 0-0
18:45 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด 2 - 2 สเปน(ญ) ฟุตบอลชายหาด 2-2
21:15 Portugal Beach (W) 2 - 1 Ukraine Beach (W) 0-0
22:30 อังกฤษ(ญ) ฟุตบอลชายหาด 2 - 8 รัสเซีย(ญ) ฟุตบอลชายหาด 0-0
00:00 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) รอ เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด)

ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

00:00 Monarcas Morelia 2 - 2 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 เฮอร์กี้-สปอร์ท 0 - 0 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 0-0
19:30 ครีฟบาส 5 - 0 เอฟซี อูจโกรอด 4-0
22:45 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 0 - 3 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 0-1

ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1 - 0 Suduva Marijampole II 1-0
20:00 FK Panevezys-2 4 - 0 FK Minija 3-0

ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:59 Ahironas Liopetriou 1 - 3 คาร์มิโอทิสซ่า 0-0

ผลบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

20:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 3 - 1 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 2-0
21:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 4 - 2 เซาเปาโล(เยาวชน) 0-0
01:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 3 - 5 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 1-4
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1 - 4 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 0-2
01:00 ซิเอร่า(เยาวชน) 1 - 3 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 0-1
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 2 - 1 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 0-0
02:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 3 - 2 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 0-1

ผลบอล UAE RL

20:40 อัจมาน(สำรอง) รอ อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง)
20:40 อัล นาสเซอร์ (สำรอง) รอ อัล จาซิล่า(สำรอง)
20:40 อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) รอ บานิยาส เอสซี (สำรอง)
20:40 อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) รอ อัล โอรูบา (ยู 21)

ผลบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 Vittoriosa Stars 1 - 4 แพมเบิร์คแอทลีต้า 0-0
22:00 Melita FC Saint Julian 1 - 0 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี 0-0

ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 ทาร์ตู เจเค มัก 2 0 - 8 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 0-4

ผลบอล เบลารุสลีกา Pershaya

19:00 Krumkachy Minsk 3 - 2 Shakhter Soligorsk II 1-2
21:00 เอฟซี บาราโนวีชี 1 - 1 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0-1
22:59 Volna Pinsk 0 - 3 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 0-1

ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 เบรย์ดาบลิค (ญ) รอ ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ)
21:00 Tindastoll Neisti Women รอ เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ)
21:00 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) รอ เคฟลาวิค(ญ)

ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:30 ราชประชา เอฟซี 0 - 3 เชียงใหม่ เอฟซี 0-0
18:00 ระยอง เอฟซี 3 - 2 เมืองกาญจน์เอฟซี 2-1
18:00 นครปฐม เอฟซี 1 - 1 ลำปาง เอฟซี 0-1

ผลบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

20:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 4 - 1 Viktoria FC Szombathely Women 4-1

ผลบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:30 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 2 - 3 IMT Novi Beograd 2-0
21:30 Kabel Novi Sad 1 - 1 Zlatibor Cajetina 1-1
21:30 FK Loznica 2 - 0 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1-0
21:30 เอฟเค แรด เบลเกรด 2 - 1 FK Graficar Beograd 2-0
21:30 อินดิจา 1 - 0 FK Zarkovo 1-0

ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:15 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 0 - 2 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-0
15:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 2 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 0-0

ผลบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

21:00 ซูเปอร์โนวา 2 - 2 ตูกุมส์-2000 0-0

ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 1 - 1 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0-0
21:00 อติรา เอฟซี 2 - 2 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 1-1
01:45 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 1 - 0 2 เด มาโย พีเจซี 1-0

ผลบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 Lashyn Karatau 4 - 1 FK Bolat Temirtau 1-1

ผลบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

20:00 อัล ยาร์มุค รอ Dar Al-Dawa
20:00 ซาร์มา อัลซาร์ฮาน รอ อัล ซาเร

ผลบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

21:45 Suure-Jaani United (w) 1 - 3 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 0-2

ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 คาริ อัคราเนส 1 - 3 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 0-0

ผลบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

19:00 Partick Thistle (w) 0 - 2 อเบอร์ดีน (ญ) 0-0
19:00 สปาร์ตันส์ (ญ) 3 - 1 ฮาร์ทส์ (ญ) 0-0
22:00 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 0 - 7 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 0-4
22:00 มาเธอร์เวลล์(ญ) 0 - 4 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 0-2
22:10 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 2 - 2 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 0-2

ผลบอล สโลวีเนีย U19

20:00 เอ็นเอส มูรา (ยู 19) 4 - 1 เอ็นเค บราโว (ยู 19) 2-1
21:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) 1 - 0 เอ็นดี อิลิริย่า (ยู 19) 1-0

ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 อเรม่า มาลัง(N) 1 - 1 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 0-0
18:15 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1 - 1 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 0-1
20:45 เปรซียา จาการ์ตา(N) 2 - 2 พีเอสไอเอส เซมารัง 1-0

ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

18:30 เชลซี เอฟซี (ญ) 4 - 0 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 1-0
20:00 เบอร์มิงแฮม (ญ) 0 - 5 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 0-2
20:00 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 1 - 3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
20:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 0 - 4 อาร์เซน่อล (ญ) 0-3
00:45 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 1 - 2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 1-0

ผลบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 1 - 2 Laanemaa Haapsalu 0-1
17:00 Tallinna FC Ararat TTU 1 - 1 Viimsi MRJK 0-0
22:59 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 4 - 1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1-0

ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:30 ยูเนียน แมกดาเลนา 1 - 1 ลาเนรอส เอฟซี 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 0 - 0 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 0-0
16:00 บิยาร์เรอัล(ญ) 1 - 0 เออิบาร์ (ญ) 0-0
16:30 Colegio Aleman Valencia Women 2 - 2 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 2-1
17:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 0 - 1 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 0-1
17:00 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 1 - 2 CD Alaves (w) 0-1
17:00 ซีดี ตากอน(ญ) 0 - 2 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 0-1
18:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1 - 2 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0-1

ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

22:30 เอ็มโปลี (ญ) 1 - 4 อินเตอร์ มิลาน(ญ) 0-3
22:30 ยูเวนตุส(ญ) 3 - 0 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 1-0
22:30 นาโปลี(หญิง) 1 - 0 ฟิออเรนติน่า (ญ) 0-0

ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

21:00 Belasica Strumica รอ Pehchevo
21:00 Detonit Junior รอ เอฟเค โคซุส
21:00 FK Lokomotiva Gradsko รอ FK Sloga 1934 Vinica
21:00 เอฟเค โอโซโกโว รอ Bratstvo 07
21:00 โปเบด้า รอ คาเมนิคา-ซาซ่า
21:00 Korab Debar รอ KF Veleshta
21:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ รอ KF Besa Doberdoll
21:00 เอฟเค โอครีด 2004 รอ ซิเล็กส์
21:00 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว รอ FK Kadino
21:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ รอ Voska Sport

ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

15:30 Sturm Graz/Stattegg Women 3 - 2 วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 2-1
21:00 Neulengbach Woman 2 - 2 First Vienna (W) 0-1

ผลบอล บัลแกเรีย B PFG

21:00 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 2 - 2 Septemvri Simitli 0-0
21:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 3 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 1-1
21:00 สปาร์ตัก วาร์นา 2 - 1 Livstrom 0-1
21:00 Sportist Svoge 0 - 0 มินยอร์ เพอร์นิค 0-0
22:00 พีเอฟเค มอนทาน่า 2 - 0 Yantra Gabrovo 1-0
22:00 เอฟซี โซโสโพล 0 - 0 Marek Dupnitza 0-0

ผลบอล ยูเครน U19 ลีกา

19:00 เวเรส ริฟเน่(ยู 19) รอ ลวีฟ(ยู 19)

ผลบอล เค ลีก ชาเลน

16:30 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1 - 1 ปูซานไอปาร์ค 0-0

ผลบอล ยุโรป BSWCP

14:45 โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3 - 7 ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
14:45 ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 4 - 3 สวีเดน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
17:30 ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด)(N) 3 - 4 เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) 1-1
17:30 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)(N) 2 - 9 สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด) 0-4
18:45 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 12 - 4 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 4-1
20:15 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3 - 5 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 2-2
00:00 เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด) 4 - 7 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

13:00 มิยาซากิ 1 - 1 โยโกฮามา เอสซีซี 1-0
13:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 อซูส คราโร นูมาซู 1-0
13:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0 - 1 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-0
13:30 มาบาริ เอฟซี 4 - 3 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1-1

ผลบอล บราซิลเลียร์

21:00 ทอมเบนเซ่ 0 - 0 ฟลอเรสต้า ซีอี 0-0
02:00 มานุส (สมัครเล่น) 0 - 0 โบตาโฟโก้ พีบี 0-0
04:00 ปารานา พีอาร์ 0 - 1 มิราสโซล 0-1

ผลบอล BRA D4

01:00 ซันโตลี 2 - 0 อเมริกา พีอี 1-0

ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:20 สเตล รุสซ์โซว 1 - 0 Radunia Stezyca 1-0

ผลบอล บนถนนซูเปอร์คัพ

22:59 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส รอ เซนต์ จูเลีย

ผลบอล กระชับมิตร

18:15 เนปาล ( ญ ) 0 - 0 บังกลาเทศ (ญ) 0-0
20:00 มาซิโดเนีย(ยู 17) 2 - 1 ไซปรัส (ยู17) 1-1

ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:10 ม็อกกิล เอฟซี 1 - 3 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 1-2

ผลบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

00:00 Deportivo Guano 1 - 2 เอสซี อิมบาบูรา 1-2

ผลบอล WAUS WD1

14:00 Perth SC (w) 2 - 0 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 0-0

ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:00 CD Marchamalo 0 - 0 ยูดี เมลิลล่า 0-0
16:30 เอสดี อีเจีย 1 - 2 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0-2
17:00 Andratks 0 - 1 เตรูเอล 0-0
17:00 ซีอี ยูโรปา 1 - 2 ซีดี เอโบร 1-2
17:00 SD Huesca II 1 - 1 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 1-1
17:00 Ibiza Islas Pitiusas 2 - 0 เอสดี ทาราซอนนา 0-0
17:00 นูมานเซีย 2 - 0 Cerdanyola del Valles 0-0
17:00 เออี พรัท 2 - 0 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1-0
17:00 เมริดา เอดี 1 - 1 เอดี เซวตา 0-0
17:00 ซีดี ซาน โรเก้ 1 - 2 ซีดี โคเรีย 0-2
17:00 Arenteiro 1 - 1 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1-0
17:00 มอสโตเรส 2 - 2 ปอนเตเบดรา 1-0
18:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 2 - 2 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 1-0
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1 - 2 ซีดี มอนติโฆ่ 0-1
18:15 ซีดี เมนซาเจโร่ 2 - 2 ยูดี ทามาราเซเต้ 1-0
21:00 เรอัล โซเซียดัด ซี 1 - 0 เซสต้าโอ 1-0
22:00 กอมโปสเตลา 3 - 0 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 1-0
22:00 จี.เซโกเบียน่า 3 - 1 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 2-0
22:00 UD Llanera 1 - 1 เรอัล เอวิเลส 1-1
22:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 0 - 2 Arosa Sociedad Cultural 0-1
22:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 2 - 0 ซีดี คายอน 2-0
22:00 Rio Sports 2 - 0 ซีดี อาร์ดรอย 1-0
22:00 ซีดี โตรเปโซน 0 - 2 เอสดี เกอร์นิกา 0-1
22:30 เบรีย 1 - 1 แตร์ราสซ่า 1-0
22:59 ซีเอฟ บาดาโลน่า 2 - 2 เยย์ดา 2-2
22:59 คาเซเรโน่ 2 - 0 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 0-0
22:59 บูร์โกส เปอเมซาส 2 - 1 เปน่า สปอร์ต 0-1
22:59 ซีดี อิซาร่า 2 - 1 ยูดี โลโกรนเยส บี 0-0
22:59 UD Socuellamos 1 - 3 ซีดี เอล อีจิโด 1-1
22:59 โตเลโด 0 - 1 อคูลัส ซีเอฟ 0-1
00:00 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 2 - 1 ดอน เบนิโต้ 1-0
00:00 คอร์โดบ้า 3 - 1 คาดิส 2 1-1
00:00 วิลล่าโนเวนเซ่ 2 - 0 เบเลซ ซีเอฟ 1-0
00:00 Bergantinos CF 0 - 0 ยูซี เซียราส 0-0
00:00 ยูดี ออร์ซิร่า 2 - 2 ซีเอฟ ลา นูเซีย 1-1
00:00 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้(N) 1 - 2 เอร์กูเลส 0-0
00:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 2 - 0 CS Puertollano 0-0
00:00 มัล เมนอร์ 1 - 1 เอลเดนเซ่ 0-0
00:00 Atletico Pulpileno 1 - 0 ยูดี เลบานเต้ บี 1-0

ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 4 - 2 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 1-2
18:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 2 - 0 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1-0
18:00 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 2 - 1 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 2-0
19:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 3 - 1 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1-1
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2 3 - 1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 1-0
19:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 1 - 2 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-2
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 2 - 2 SV Atlas Delmenhorst 2-0
20:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 0 - 4 ซังค์ เพาลี 2 0-1

ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 เอสซี คูฟู-98 2 - 0 PeKa 1-0
20:00 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1 - 1 อีพีเอส เอสโป 1-0
20:00 จีบีเค คอคโคล่า 2 - 4 นาร์เปส คราฟท์ 2-1
21:00 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 4 - 4 คาริเนน โปเจ็ท 1-3
22:00 โอแอลเอส โอลู 0 - 2 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 0-2

ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0 - 2 ปิโตรลูล โปรเอสติ 0-1
17:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0 - 1 กลอเรีย บูซัว 0-0

ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga

15:30 เอสวีจี ไรชีเนา 3 - 0 เอสวี อินส์บรุค 3-0
21:00 FC Brauerei Egg 1 - 2 SC Rothis 0-1
21:00 FC Wolfurt 3 - 0 ดอร์นบิร์น เอสวี 0-0
21:00 เอสซี ชวาส 1 - 2 SC Imst 0-0
22:00 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี 1 - 1 FC Lauterach 1-1
22:10 SV Telfs 5 - 1 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค 3-0

ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 1 - 2 บราแบรนด์ 0-1
18:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 4 - 0 มิดเดลฟาร์ท 4-0
18:45 เอฟเค 2000 1 - 0 สคีฟซ์ ไอเค 0-0
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1 - 1 นาเอสเวด 1-0
20:00 โคลดิ้ง 1 - 1 ฮิลลิร็อด 1-0
20:00 ทิซเตด เอฟซี 3 - 1 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 1-0

ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 อัลต้า 1 - 3 ไอสโวล์ด TF 1-2
20:00 เฟรม ลาวิค 2 - 2 นาร์โด เอฟเค 2-1
20:00 โฮดด์ 0 - 0 คองสวิงเกอร์ 0-0

ผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1

17:30 Alingsas (w) รอ โมรอน บีเค (ญ)

ผลบอล ตุรกี ลีก 2

19:30 อดิยามานสปอร์ 0 - 2 โซมาสปอร์ 0-0
20:00 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 1 - 0 อาเหม็ดสปอร์ 0-0
20:00 นีเด อนาโดลู เอฟเค 0 - 3 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0-1
20:00 ตูร์กัสลูสปอร์ 1 - 2 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 1-0
20:30 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1 - 0 พาซาสปอร์ 0-0
20:30 ยูทัส ยูแซกสปอร์ รอ คาสทาโมนุสปอร์
20:30 เออร์กินิ วิไลมิซิ 0 - 4 โครัม เอฟเค 0-2
20:30 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 0 - 3 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0-0
22:59 เอสคิเซไฮสปอร์ 0 - 0 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0-0
22:59 Ispartaspor 0 - 0 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0-0
22:59 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 1 - 0 24 Erzincanspor 1-0
22:59 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 2 - 2 เบเลดิเย แวนสปอร์ 1-1
22:59 Yeni Diyarbakirspor 0 - 2 โบดรุมสปอร์ 0-2
22:59 ซาคาร์ยาสปอร์ 2 - 0 ซาริเยอร์ 2-0

ผลบอล ตุรกี 3. ลัก บี

19:30 ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 0 - 1 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 0-0
19:30 Artvin Hopaspor 1 - 2 Nevsehirspor Genclik 1-1
19:30 Kelkit Belediye Hurriyet 2 - 2 Catalca Spor 0-2
19:30 Elazig Belediyespor 3 - 0 คิซิลคาบอลัคสปอร์ 2-0
19:30 76 Igdir Belediye spor 4 - 2 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2-2
19:30 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 1 - 0 Sile Yildizspor 0-0
19:30 ยอมราสปอร์ 1 - 1 Halide Edip Adivarspor 0-1
19:30 Agri 1970 Spor 2 - 0 Mardin BB 1-0
19:30 Karaman Belediyesi Spor 1 - 1 ออร์ดูสปอร์ 1-0
19:30 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 0 - 0 กูมัสฮาเนสสปอร์ 0-0
20:00 Karaman Belediyespor 2 - 2 ซานคักเทเป เอฟเค 1-1
20:00 บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 2 - 0 อลาซิกสปอร์ 0-0
20:00 Osmaniyespor 0 - 0 Kahta 02 Spor 0-0
20:00 Yeni Altindag BS 0 - 3 Kusadasispor 0-2
20:00 Bayrampasa 1 - 0 Kestel 0-0
20:00 Carsambaspor 2 - 2 Darica Genclerbirligi 0-1
20:00 Erzin Belediyespor 0 - 3 ฮาเซทเทเป้ เอสเค 0-1
20:00 Cankaya FK 4 - 1 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 1-0
20:00 Ceyhanspor 0 - 3 EdirnesporGenclik 0-1
20:30 Bergama Belediyespor 1 - 3 Hendek Spor 1-2
20:30 Yldrm Belediyesispor 1 - 1 Kutahyaspor 0-1
20:30 Dai Lin Jissbon 0 - 0 Turk Metal Kirikkale 0-0
20:30 โมด้าเฟน สปอร์ 2 - 4 ออฟสปอร์ 2-2
29วินาที เฟธิเยสปอร์ 1 - 0 อีร็อกสปอร์ -

ผลบอล รัสเซีย DIV2

17:00 เอฟเค ทิวเมน 2 - 1 เอฟเค อูราล-2 2-1
18:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0 - 0 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 0-0
18:00 สตาฟโรพอล-2009 2 - 3 เอฟเค มาฮัชกาลา 2-1
19:00 โนสต้า โนโวทรอย 0 - 3 เชลยาบินสค์ 0-3
19:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 0 - 1 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 0-1
20:00 สปาร์ตัก นาลชิค 1 - 0 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1-0
20:00 เอฟเค ไบโอลอก 5 - 3 Alania-d Vladikavkaz 2-1
20:30 เอสเคเอ รอสตอฟ 1 - 0 โรเตอร์ โวลโกกราด บี 1-0
21:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 3 - 0 ซเวซดา เปียร์ม 1-0
22:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 2 - 2 FK Forte Taganrog 2-1

ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 สควิลเจโบ เอสเค 3 - 2 Jarfalla 2-1
20:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 7 - 0 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 5-0
00:30 ทีจี เอสเค 2 - 3 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 1-2

ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:45 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1 - 0 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 1 - 1 เคนยา โพลิส เอฟซี 1-1

ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:00 เอฟซี ทูซอน 3 - 0 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 1-0

ผลบอล ภูฏาน Thimphu League

17:00 Tensung FC 1 - 0 Druk Lhayul FC 1-0

ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 Ipswich knights SC W 2 - 1 อัลบานี่ ครีก (ญ) 0-0

ผลบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

16:30 เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) 3 - 4 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 1-1
18:00 คาปา (ยู20) 0 - 1 เฮชเจเอส (ยู 20) 0-0
18:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 0 - 2 แอตแลนติส (ยู 20) 0-1
19:00 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 1 - 4 PPJ U20 1-2
20:00 อิลเวส(ยู 20) 5 - 0 พีเค-35 วานตา(ยู 20) 1-0
21:00 ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) 0 - 2 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 0-0
21:00 Komeetat U20 2 - 4 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 1-1

ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

05:00 คอสตา เดล เอสเต 1 - 1 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 1-0

ผลบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

20:00 SV Neuhof 1910 รอ เอฟซี ฮาเนา 93
20:00 Steinbach รอ บาเยิร์น อัลเซนัว

ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

18:00 LaPa 1 - 2 เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 0-0
19:00 Roi United 4 - 2 FC Raahe 2-1
20:00 ตัวโกลัน เตราส 1 - 0 EPS Reservi 0-0
20:00 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 4 - 1 ไพร์คาเลน JK 1-0
21:00 IK Myran 3 - 3 โครสแนส เอฟเอฟ 1-1

ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 สี่แควเอฟซี 1 - 1 วัดโบสถ์ เอฟซี 0-0

ผลบอล ออสเตรีย Landesliga

15:15 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 2 - 1 Stadlau 1-1
15:30 ASK Klagenfurt 3 - 0 ASKO Gmund 1-0
15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 2 - 1 SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 1-0
19:30 ASKO Kottmannsdorf 1 - 1 SV Dellach Gail 0-0
22:00 FC Natters 6 - 1 SK Ebbs 2-1

ผลบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

20:00 Santacruzense SP รอ Assisense SP
20:00 Vocem SP รอ Gremio Prudente
20:00 โมจิ มิริม อีซี รอ เซา คาร์ลอส
01:00 Itapirense/SP รอ อินดิเพนเดนเต้ เอสพี
01:00 อเมริกา เอสพี รอ Matonense SP
01:00 Fernandopolis รอ Catanduva FC
01:00 Colorado Caieiras FC รอ กัวรุลฮอส เอสพี
01:00 CA Taquaritinga SP รอ Inter Bebedouro/SP
01:00 Uniao Mogi รอ Uniao Suzano AC SP

ผลบอล เจแปน Regional League

11:00 Kyushu Mitsubishi 2 - 1 Kaiho Bank 0-0

ผลบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

17:00 ONS (w) 2 - 0 EBK (W) 2-0

ผลบอล มอนเตเนโก Div.2

22:00 Arsenal Tivat รอ FK Mladost DG
22:00 เซตีเนีย รอ โบเคลจ์ โคเตอร์
22:00 เอฟเค การ์เบจ รอ Jedinstvo Bijelo Polje
00:00 เอฟเค เบราเน รอ โอเอสเค อิกาโล
00:00 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา รอ โอเอฟเค พอดโกริก้า

ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:00 แอฟเซ ลีแอช รอ เควีเค ไทอ์เนน
20:00 Sint-Eloois-Winkel รอ KFC Mandel United

ผลบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 Jarabacoa FC 3 - 2 Atletico Pantoja 2-1

ผลบอล โปแลนด์ Div.4

17:00 โปกอน เซซิน 2 2 - 1 Sokol Kleczew 0-1
17:00 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 3 - 0 Blonianka Blonie 0-0
17:00 มีดซ์ เลกนิก้า 2 2 - 0 Karkonosze Jelenia Gora 0-0
18:00 Cracovia II 4 - 0 สเตล สตาโลว่า โวล่า 1-0
19:00 เอลเลน่า โตรัน 2 - 2 ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ 1-1
19:00 KS Polonia Sroda Wlkp 0 - 1 Swit Skolwin 0-0
20:00 Baltyk Koszalin 4 - 1 ZKS Kluczevia 3-0
21:00 KP Starogard Gdanski 1 - 1 Stolem Gniewino 1-0
21:00 โปโลเนีย ไบตอม 1 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 1-2
21:00 Chelmianka Chelm 2 - 2 Podlasie Biala Podlaska 1-1
21:00 Orleta Radzyn Podlaski 3 - 2 Avia Swidnik 2-2
29วินาที Tomasovia Tomaszow Lubelski 0 - 0 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska -
21:00 LKS Lagow 2 - 1 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 0-1
21:00 Sokol Sieniawa 1 - 0 Unia Tarnow 0-0

ผลบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

20:00 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) รอ ยูซีดี (ยู 19)
20:00 คอร์กซิตี้(ยู 19) รอ เชลบอร์น(ยู 19)
20:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) รอ เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19)

ผลบอล เซอร์เบีย U19 ลีก

15:55 FK Radnicki 1923 U19 4 - 0 Spartak Subotica U19 2-0
17:56 Zemun FK U19 1 - 3 คูการิค(ยู 19) 1-1

ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 Slavicin 1 - 1 FC Vsetin 0-1
15:15 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี 3 - 0 เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ 1-0
15:15 เมทีโอปราก 0 - 2 Spolana Neratovice 0-2
21:00 Sokol Tasovice 0 - 1 เอเอฟซี ฮุมโปเลซ 0-0
21:00 Sardice 6 - 0 Stara Rise 3-0
21:00 Frenstat Pod Radhostem 3 - 1 โอปาว่า 2 0-0
21:00 เอฟเค โลว์นี 3 - 2 FK Olympie Brezova 0-0
21:00 Sumperk 1 - 2 Bzenec 1-1
21:00 Tatran Sedlcany 2 - 2 Slavoj Myto 1-1
21:30 SK Libcany 1 - 0 FK Cernilov 0-0

ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

16:00 อีเอสซี กีสเตมานดี รอ บีเอสซี ฮาสเตดท์
18:30 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ รอ เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน
19:00 SC Staaken รอ RSV Eintracht
19:00 SV 1899 Merseburg รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า 2
19:00 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น รอ วีเอฟซี พลูเอน
19:00 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ รอ ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
19:00 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ รอ ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี
19:00 FC Mecklenburg Schwerin รอ Mahdov FC
19:00 Hertha 06 Charlotten รอ SFC Stern 1900
20:00 เอฟซี มอนไฮม์ รอ สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น
20:00 เอฟซี เครย์ รอ เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล
20:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท รอ เอฟซี คลีฟ
20:00 SpVg Wesseling-Urfeld รอ ฮัวร์ท
20:00 เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ รอ บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท
20:00 เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ รอ เอสเฟา ดุทซ์ 05
20:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด รอ เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2
20:00 ทีเอสจี สโปรกโคเวล รอ อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน
20:00 วัตเทินไชด์ 09 รอ SV Westfalia Rhynern
20:00 TSV Victoria Clarholz รอ SG Finnentrop/Bamenohl
20:00 SpVgg Vreden 1921 รอ เอนด์เทบรูกค์
20:00 DJK Ammerthal รอ ไอทรัค แบมเบิร์ก
20:00 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 รอ ออมันด์-เวเกแซค
20:00 SV Ramlingen Ehlershausen รอ Arminia Hannover
20:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก รอ HSC BW Schwalbe Tundern
20:00 TuS Bersenbruck รอ วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก
20:00 Eintracht Celle รอ คิกเกอร์ เอ็มเดน
20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig รอ เอสวีจี เกิตติงเกน 07
20:00 เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร รอ สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล
20:00 Schwarz-Weiss Essen รอ เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์
20:00 เอสเฟา เบรนิก รอ เฮนเนส 05
20:00 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ รอ โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น
20:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 รอ เฟาเอฟแอล วิชทาล
20:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf รอ Fortuna Cologne II
20:00 Hammer SpVg รอ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี
20:00 FC Eintracht Rheine รอ เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน
20:00 อดัม แซม บีค รอ โฮลซวิคเคเดอ เอสซี
20:00 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ รอ ทูเอส ฮัลเทริน
20:00 TSV Schwabmunchen รอ เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
20:00 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน รอ TuS Schwachhausen
20:00 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ รอ MTV Wolfenbuttel
20:00 Heeslinger SC รอ SC Spelle-Venhaus
20:00 TuS Blau-Weiss Lohne รอ FC Hagen/Uthlede
20:15 Sterkrade รอ เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก
20:15 ทูเอส เอ็นเนเปเทล รอ เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
20:30 DJK Teutonia St.Tonis รอ โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี
20:30 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก รอ วีเอฟบี ฮิลเดน
20:30 FC Monchengladbach 1894 รอ เอสซี เฟลเบิร์ท
20:30 เอฟซี เพสช์ 1956 รอ Duren
20:30 ฮาเบนเฮาเซอร์ รอ SC Borgfeld
20:30 เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 รอ FC Speyer
20:30 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ รอ SpVg Schonnebeck
20:30 Siegburger SV 04 รอ SpVg Frechen 20
20:30 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน รอ SV Hemelingen
21:00 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน รอ SFL Bremerhaven
21:00 Eintracht Northeim รอ เอ็มทีวี จีฟฮอร์น

ผลบอล ชิลี Primera D

22:30 เดปอร์เตส วัลดิเวีย รอ เอซี โคลีนา
01:00 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส รอ โคลชากัว ซีดี

ผลบอล กัวเตมาลา D2

09:00 ซีดี ซากาปา รอ คลับ ออโรร่า

ผลบอล ฮังการี NB III

16:00 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 3 - 0 Mohacs 2-0
16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 4 - 0 เซกรัล 1-0
16:00 ปาคซิ เซ 2 3 - 0 Ivancsa 0-0
16:00 MOL Fehervar FC II 0 - 3 ETO กีโอรี่ 2 0-1
18:30 Hajduszoboszlo SE 1 - 0 Torokszentmiklosi FC 1-0
31วินาที โมโนริ เอสอี 1 - 0 Dabas-Gyon FC -
29วินาที โกมาโรม วีเอสอี 0 - 0 Zalaegerszegi TE II -
30วินาที UFC Nagykanizsa 0 - 0 โซโปรนิ -
22:30 คาซิงบาร์ซิคา รอ ดิออสกียอร์ วีทีเค 2
00:00 คาโปสวาร์ รอ ทาทาบันย่า

ผลบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

21:30 NK TOSK Tesanj รอ FK Gorazde

ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

01:00 เรดดิ้ง(ยู 23) 0 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 0-0

ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก

00:00 HYH Export Sebaco FC 4 - 8 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 3-5
06:00 ยูเวนตุส มานากัว(N) 3 - 1 เดปอร์ติโวโอโกตัล 2-1
07:00 ดิเรียนเกน 3 - 2 เรอัล เอสเทล 1-0

ผลบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

16:45 Tramore AFC รอ Lakewood AFC
17:00 โฮม ฟาร์ม เอฟซี รอ บลูเบล ยูไนเต็ด
17:00 Corduff FC รอ Mid Sutton Sportslink
17:00 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี รอ Greystones
17:00 Kilnamanagh AFC รอ Wayside Celtic
17:00 บังกอร์ เซลติก รอ Sacred Heart

ผลบอล ยูเครน หญิงDivision

19:00 Voshod Kherson (w) 1 - 0 Karpaty Lviv (w) 0-0

ผลบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

19:00 MSK Zilina (w) รอ ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ)

ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

22:59 Balears FC (w) 2 - 0 Collerense Women 0-0

ผลบอล สเปน Segunda Women

16:00 CD Castellon (W) รอ UD Granadilla Tenerife Sur B (w)
17:00 Cacereno (W) รอ เอลเช่ (ญ)

ผลบอล

15:00 CS Navobi Iasi (w) รอ CN Nicu Gane (w)

ผลบอล

19:30 วาล็องเซียนส์ บี รอ อาเมียงส์ AC
20:00 Chambery SO รอ Ain Sud Foot
20:00 แซงต์ - เอเตียน บี รอ Thonon Evian FC

ผลบอล

19:00 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) รอ ปาส ลาเมีย(ยู19)
20:30 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) รอ พาส เจียนนิน่า (ยู 19)
21:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) รอ อโตรมิโตส (ยู 19)

ผลบอล

20:00 มูซอนกาติ เอฟซี รอ กายันซ่า ยูไนเต็ด
20:00 Flambeau de LEst รอ บูจุมบูรา ซิตี้
20:00 Olympique Star รอ รูกินโซ เอฟซี
20:30 Aigle Noir รอ มูซอนกาติ เอฟซี

ผลบอล

พักครึ่ง พักครึ่ง America TO MG 1 - 0 Contagem EC 1-0
27วินาที AC Tres Coracoes 0 - 0 Pacos de Caldas FC -
01:00 บราซิลเลียนเซ่ รอ เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
01:00 คาเซียส อาร์เอส รอ ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส
01:30 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ รอ คาสแตนฮาล พีเอ
01:45 โคเมอเชียล-เอสพี รอ Oeirense
02:00 Penarol AM รอ 4 de Julho
02:00 อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี รอ Nova Mutum EC
02:00 Retro/PE รอ เอบีซี อาร์เอ็น
02:00 ปีเอาอี รอ AA Corisabba
02:00 Paragominas FC PA รอ Sao Raimundo/RR
02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ รอ คาสคาเวล พีอาร์
02:00 ซีเอส เซอร์จิเป้ รอ แคมพิเนสเซ่ พีบี
04:00 Mixto U19 รอ Atletico MT U19

ผลบอล Brazil DDL

01:00 Tres Passos RS รอ เวราโนโปลิส อาร์เอส
01:00 Uniao Frederiquense RS รอ Igrejinha
01:00 Tupi RS รอ GA Farroupilha/RS

ผลบอล

18:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) รอ Sesvete U19
21:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) รอ เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19)

ผลบอล

03:00 Deportivo Kivon 1 - 1 CD Villa Real Sociedad 1-1

ผลบอล

16:00 MSV Duisburg (W) รอ บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ)
16:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) รอ Herforder SV (w)
16:00 Elversberg (W) รอ เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ)
16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) รอ เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ)
19:00 เนิร์นแบร์ก(ญ) รอ Andernach (w)

ผลบอล

17:00 FK Kauno Zalgiris (w) รอ เอฟเคบานก้า (ญ)

ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

22:30 มอนเทอร์เรย์(ญ) รอ ตีฮัวนา (ญ)
00:00 พูอีบลา(ญ) 0 - 1 เกเรตาโร(ญ) 0-1
05:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 0 - 0 อัตลาส(ญ) 0-0

ผลบอล

16:00 Atletico Perines U19 รอ ED Val Minor Nigran U19
16:00 วาลาโดลิด(ยู 19) รอ Gimnastica Segoviana U19
16:30 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) รอ Castilleja CF U19
16:30 มายอร์กา(ยู 19) รอ ซีดี เอโบร (ยู19)
17:00 ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) รอ ซีดี อลาเบส(ยู 19)
17:00 Seneca CF U19 รอ ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19)
17:00 UDC Txantrea U19 รอ Danok Bat U19
17:00 CD Getxo U19 รอ Mutilvera U19
17:00 Pabellon Ourense CF รอ ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19)
17:00 UD Tomares U19 รอ Tiro Pichon U19
17:00 ลูโก(ยู 19) รอ กอมโปสเตลา(ยู 19)
21:30 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) รอ ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19)
22:59 CP Flecha Negra U19 รอ อัลคอร์ค่อน(ยู 19)

ผลบอล

20:00 Barry Town (W) 7 - 2 The New Saints (W) 2-1

ผลบอล

17:45 CSKA Pamir Dushanbe 1 - 2 Ravshan Kulob 1-2

ผลบอล

13:15 คูเมรา 0 - 1 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 0-1
15:15 ทารินก้า โรเวอร์ 1 - 4 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 1-1
15:30 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 2 - 2 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 0-1

ผลบอล

18:00 แอทเลติก 220 เอฟซี รอ เอฟซี อูลานบาตอร์

ผลบอล

20:00 Agarista CSF Anenii Noi (W) 1 - 1 CS Noroc (w) 0-0

ผลบอล

22:30 ปาเรช(ญ) รอ Deportivo Mixco (W)
22:59 Fray (W) รอ Mataquescuintla FC (w)
00:00 Gardenias de Coatepeque (w) รอ Malacateco (w)
01:00 Tunecas (W) รอ Kiche FC (W)

ผลบอล

01:00 คัมโบริว เอสซี รอ Atletico Catarinense
01:00 บาร์ราเอฟซี รอ Nacao
01:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี รอ Guarani de Palhoca
01:00 Cacador AC รอ ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี

ผลบอล

17:30 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) รอ ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง)

ผลบอล

23:30 CD Vendaval รอ Atletico Sonsonate
04:30 CD Marte Soyapango รอ Ilopango

ผลบอล

14:55 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 0 - 3 นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอล

16:00 GAJ Mace รอ เอ็นเคลุคโก้
21:30 Slovam lovenson รอ Jadran LP
21:30 เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน รอ เอ็นเค จูเน็ค
22:00 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว รอ Vuteks Sloga

ผลบอล

21:00 SC Bettembourg รอ FC Alisontia Steinsel

ผลบอล

12:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 3 - 2 โกยาง เอฟซี 1-0
13:00 ชิฮุงชิ ซิตี้ 4 - 0 Dangjin Citizen 2-0
14:00 ชุนชอนซิติเซ็น 3 - 1 FC Namdong 2-1

ผลบอล

15:00 LP Super Sport Sofia (w) รอ FK Lokomotiv Stara Zagora (w)

ผลบอล

16:00 FK FM Ateitis รอ VMFD Zalgiris III
17:00 อุเทนิส อุเทน่า รอ FK Kauno Zalgiris III
21:00 Panerys Vilnius รอ Sveikata

ผลบอล

12:00 Tuuliin Tom Tulnuud 1 - 2 Selenge FC 0-0

ผลบอล

15:15 FC Velke Mezirici B รอ Chotebor
15:30 Jiskra Trebon รอ SK Cimelice
15:30 FC Svratka Brno รอ MS Brno

ผลบอล

17:30 FC Ilbirs รอ อาเลย์
17:30 FK Alga Bishkek รอ ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค
17:30 FC Kaganat รอ FC Abdish-Ata Kant

ผลบอล

10:00 Waneagu United 3 - 0 Marist FC Honiara 2-0
12:10 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 2 - 4 Real Kakamora 2-1

ผลบอล

01:30 เบลา วิสต้า(ยู 20) 12 - 0 Atletas de Jesus U20 3-0

ผลบอล

09:00 LA Force 3 - 1 ชัตตานูกา 1-1
02:45 มิชิเกน สตาร์ 4 - 2 San Diego 1904 FC 2-1
06:40 California Utd Strikers 1 - 0 Chicago House AC 1-0

ผลบอล

22:59 Tipitapa รอ Real Xolotlan

ผลบอล

04:00 Manati FC 0 - 0 CSD Melchor 1711 0-0

ผลบอล

10:00 Ipswich knights U23 2 - 4 Rochedale Rovers U23 0-2
10:30 SWQ Thunder U23 1 - 2 Sunshine Coast U23 1-1
11:00 Sunshine Coast Wanderers U23 2 - 3 Lions FC U23 2-2
12:40 Brisbane Olympic FC U23 2 - 0 Brisbane Roar U23 2-0

ผลบอล

04:00 โคลอน ซี-3 0 - 3 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 0-2
05:00 SD Panama Oeste 0 - 0 Atletico Chiriqui Reserves 0-0
07:30 Panama City FC 2 - 1 UMECIT 0-1

ผลบอล

10:00 Frigates Utd (W) รอ Haarosia FC (W)
12:00 Koloale FC (W) รอ Naha FC (w)

ผลบอล

12:00 Perth SC U23 (W) 1 - 3 Fremantle City FC U23 (W) 0-1
16:33 Curtin University FC U23 (W) 0 - 2 Murdoch University Melville FC U23 (W) 0-0

ผลบอล

19:30 Desportivo Maputo รอ Ferroviario de Nampula

ผลบอล

17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 0 - 0 บียาร์เรอัล บี 0-0
17:00 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1 - 0 เซบีย่า แอตเลติโก 1-0
17:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 2 - 1 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1-1
17:00 เอสดี โลโกรเนส 3 - 0 ซีดี ตูเดลาโน่ 1-0
22:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1 - 0 คาสเตลล่อน 0-0
22:00 บาร์เซโลน่า บี 0 - 0 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-0
22:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 2 - 1 แอธเลติก บิลเบา บี 0-1
22:00 ซาลามังก้า 3 - 0 เอซเตรมาดูรา 3-0

ผลบอล

18:00 อาร์ฮุส 1900(ญ) รอ อัลบอร์ก เฟรจา (W)

ผลบอล

20:00 มาร์แซย์ (ญ) รอ Nice W
20:00 Lens (W) รอ ลีล โอเอสซี เมโทรโพล(ญ)

ผลบอล

17:00 Ayrfield United รอ เชอร์ริฟฟ์ วายซี
17:00 ดับลิน บัส เอฟซี รอ Swords Celtic FC
18:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด รอ Skerries Town FC

ผลบอล 12/09/2564



ผลบอลBRA D4, Brazil DDL, BSWCP, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, UAE RL, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, คูเวต อิมมิเรต คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน Regional League, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, บนถนนซูเปอร์คัพ, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส คัพ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Div.2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยุโรป BSWCP, ยูเครน U19 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเครน หญิงDivision, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อิตาลี C ซูเปอร์คัพ, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอลลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,