บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 11594 ครั้ง

ผลบอล 02/05/2564

ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

20:00 โบคา จูเนียร์ส 1 - 0 ลานุส 0-0
22:10 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0 - 1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-0
22:10 อินดิเพนเดนเต้ 0 - 1 แอดเลติโก ทูคูแมน 0-1
00:20 ซาน ลอเรนโซ่ 1 - 0 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1-0
00:20 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1 - 1 ซีเอ ฮูราแคน 1-0
02:30 บานฟิลด์ 1 - 0 ริเวอร์เพลท 0-0
04:40 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 1 - 3 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1-1
04:40 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1 - 0 ราซิ่ง คลับ 0-0
07:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล 3 - 0 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 1-0

ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:00 เคเอเอ เกนท์ 2 - 2 เมเชเลน 0-2
23:30 คลับบรูซ 2 - 2 อันเดอร์เลชท์ 0-0

ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 ซอนเดอร์ไจสกี 2 - 0 โอเดนเซ่ บีเค 0-0
21:00 แรนเดอร์ส 4 - 2 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1-1
22:59 มิดทิลแลนด์ 3 - 0 นอร์ดเจลแลนด์ 2-0

ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟเค คิมกี้ 1 - 0 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-0
20:30 เอฟเค รอสตอฟ 2 - 0 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 0-0
22:59 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 6 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก 3-0

ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 บอร์กโดซ์ 1 - 0 แรนส์ 1-0
20:00 แบรสต์ 1 - 4 น็องต์ 0-2
20:00 ดิฌง 1 - 5 เม็ตซ์ 0-2
20:00 ลอริยองต์ 2 - 0 อองเช่ร์ 1-0
20:00 นีมส์ 2 - 2 แร็งส์ 0-1
22:05 มงต์เปลลิเย่ร์ 1 - 2 แซงต์ เอเตียน 1-1
02:00 โมนาโก 2 - 3 โอลิมปิก ลียง 1-0

ผลบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 คูพีเอส 0 - 0 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-0

ผลบอล เค-ลีก

12:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
14:30 อินชอนยูไนเต็ด 1 - 0 แกงวัน เอฟซี 0-0

ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 เอดีโอ เดน ฮาก 3 - 2 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 2-1
19:30 โกรนิงเก้น 1 - 2 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0-1
19:30 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 4 - 0 เอ็มเมน 1-0
21:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2 - 2 เอสซี ฮีเรนวีน 0-1

ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

19:30 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 5 - 1 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-1

ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

10:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 4 - 1 ดีซี ยูไนเต็ด 3-1
00:00 แนชวิลล์ เอฟซี 0 - 0 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 0-0

ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 โออิตะ ตรินิต้า 1 - 0 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1-0
13:00 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 1 กัมบะ โอซาก้า 0-0
13:00 โชนัน เบลมาเร่ 0 - 0 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-0

ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ฮาล์มสตัด 1 - 1 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-0
20:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1 - 2 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-1
20:00 โอเรโบร 0 - 3 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-1
22:30 เอไอเค โซลน่า 1 - 0 เอล์ฟส์บอร์ก 0-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

21:00 เซอร์เวตต์ 2 - 1 ยัง บอยส์ 0-0
21:00 เอฟซี ซิยง 1 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท 0-0
21:00 เอฟซี ซูริค 3 - 0 ลูกาโน 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 4 - 1 เซลติก 2-1

ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 อันตัลยาสปอร์ 2 - 3 กัซเทป 1-1
20:00 เดนิซลิสปอร์ 0 - 1 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0-0
20:00 คอนยาสปอร์ 5 - 1 คารากูมรัค 1-1
00:30 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0 - 2 กาลาตาซาราย 0-1

ผลบอล ลาลีกา สเปน

19:00 เรอัล บายาโดลิด 1 - 1 เรอัล เบติส 0-0
21:15 บียาร์เรอัล 1 - 0 เกตาเฟ่ 0-0
23:30 กรานาดา ซีเอฟ 0 - 1 คาดิส 0-1
02:00 บาเลนเซีย 2 - 3 บาร์เซโลน่า 0-0

ผลบอล สเปน ลาลีกา 2

19:00 ฟูเอนลาบราดา 2 - 1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-0
21:00 เอสปันญ่อล 3 - 0 มาลาก้า 2-0
23:15 คาสเตลล่อน 0 - 0 ยูดี โลโกรนเยส 0-0
23:15 เลกาเนส 0 - 0 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0-0
01:30 ลาส พัลมาส 2 - 0 พอนเฟร์ราดิน่า 1-0

ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 ลาซิโอ 4 - 3 เจนัว 2-0
20:00 โบโลญญ่า 3 - 3 ฟิออเรนติน่า 1-1
20:00 นาโปลี 1 - 1 กาญารี่ 1-0
20:00 ซัสเซาโล่ 1 - 1 อตาลันต้า 0-1
22:59 อูดิเนเซ่ 1 - 2 ยูเวนตุส 1-0
01:45 ซามพ์โดเรีย 2 - 0 เอเอส โรม่า 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0 - 2 อาร์เซน่อล 0-1
01:15 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 4 - 0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอล กระชับมิตร คัพ

12:00 Subiaco AFC U23 (W) 1 - 1 Northern Redbacks U23 (W) 1-1
12:30 Balcatta FC U23 (W) 2 - 3 Murdoch University Melville FC U23 (W) 2-2
16:30 KIL/Hemne (w) 0 - 3 โฟรย่า (ญ) 0-0
19:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 2 - 1 ลีลล์สตรอม 1-0
19:00 ซองน์ดาล 3 - 4 รัวฟอส 1-0
19:00 สตรอมก็อดเซ็ท 1 - 6 เฟรดริกซ์สตรัด 1-4
20:00 วาเลเรนก้า (ญ) 3 - 1 ลิน (ญ) 2-0
20:00 ชาร์ปบอร์ก 08 1 - 0 ออด เกรนแลนด์ 0-0
20:00 Iringa United FC 1 - 1 Dar City FC 1-0
20:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1 - 1 ซานเดฟยอร์ด 0-0
20:00 สตาเบ็ค 2 - 1 ฮามคาม 1-1
20:30 โมลด์ 1 - 1 โบโด กลิมท์ 0-1
21:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 1 - 2 เอสเค บรานน์ 0-0
21:00 วาเลเรนก้า 3 - 4 ทรอมโซ่ ไอแอล 1-2
21:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0 - 4 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-4
21:00 เรนเฮล์ม ไอแอล 2 - 1 โรเซนบอร์ก 1-1
21:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0 - 0 สตรอมเมน 0-0
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 4 - 0 เฮาเกซุนด์ 1-0
16:27 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 1 - 3 Rosenborg BK (w) 0-0
16:27 โรอาร์ (ญ) 3 - 4 โคลบอทน์ (ญ) 0-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน

17:00 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง(N) 1 - 1 ซานตง ไท่ซาน 1-1
19:00 กว่างโจว เอฟซี 2 - 0 เซินเจิ้น เอฟซี 1-0

ผลบอล โปแลนด์ คัพ

21:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา(N) 2 - 1 อาร์ก้า กดิเนีย 0-0

ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 รุกห์ วินนีกี้ 2 - 1 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-1
21:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1 - 0 เอฟซี มินาจ 0-0
21:00 เอฟซี มาริอูพอล 1 - 2 เอฟซี ลวีฟ 1-1
23:30 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค(N) 0 - 3 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0-1

ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

22:00 ดราว่า 3 - 2 เอ็นดี เบลตินซี 2-1

ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1 - 0 ไอเค บราเก้ 0-0
20:00 เฮลซิงบอร์ก 1 - 0 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1-0

ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

17:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1 - 2 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-2
20:00 ซีเอส โวลุนทารี 0 - 1 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 0-1
22:30 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 1 - 2 ดินาโม บูคาเรสต์ 0-0
01:00 เอฟซีคลินเซนิ 1 - 0 ซีเอส คราอิโอว่า 0-0

ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 เฟรเดอริเซีย 0 - 1 ซิลเคบอร์ก 0-1
20:00 เวนด์ซีเซล 1 - 1 โฮโบร 1-0

ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0 - 2 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0-2

ผลบอล

22:59 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 3 - 0 สโลวาน บราติสลาวา 1-0

ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 อิสทรา 1961 พูลา 0 - 2 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-1
00:05 แซดเอ็นเคโอซีเยค 1 - 1 วาร์เท็กซ์ 0-0

ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี

22:00 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 0 - 1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0-0

ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:00 ปาร์ดูบีตเซ 2 - 2 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-1
20:00 เบามิต ยาโบลเนค 3 - 1 ซิกม่า โอโลมุช 1-1
20:00 เทปลิเซ่ 0 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 0-0
22:00 สโลวาน ลิเบอเรช 2 - 2 สปาร์ตาปราก 1-0
00:30 สลาเวีย ปราก 5 - 1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2-0

ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 มอนเทอร์เรย์ 1 - 0 โมนาร์คัส โมเรเลีย 1-0
07:05 ซานโตส ลากูน่า 0 - 0 พูอีบลา 0-0

ผลบอล อิตาลี C1A

20:00 เชเซน่า 3 - 1 อาเรสโซ่ 2-0
20:00 เฟอรัลพิซาโล 0 - 2 เปรูจา 0-1
20:00 กุบบิโอ 2 - 1 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 1-0
20:00 Legnago Salus 3 - 1 เฟอร์มาน่า 3-1
20:00 เมทัลลิกา คาลชิโอ้ 3 - 0 ไอโมเลเซ่ 1-0
20:00 ปาโดวา 1 - 0 แซมเบเนเดทเซ่ 0-0
20:00 ราเวนน่า 2 - 1 คาร์ปิ 0-0
20:00 ตริเอสติน่า 1 - 1 มานโตวา 0-1
20:00 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 3 - 3 โมเดน่า 1-2
20:00 วิส เปซาโร 1 - 3 ซุดติโรล อัลโต้ 0-2
22:30 อาเลซซานเดรีย 0 - 1 โปร ปาเทรีย 0-0
22:30 คาร์ราเรเซ่ 0 - 0 โปร เวอร์เซลลี่ 0-0
22:30 เจียน่า เออมินิโอ 2 - 0 ปิสโทลเซ่ 0-0
22:30 กรอสเซโต้ 2 - 0 โอลเบีย 1-0
22:30 เลชโก้ 1 - 2 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-2
22:30 ลิวอร์โน่ 0 - 2 โปรเซดโต้ 0-0
22:30 โนวาร่า 0 - 5 โคโม 0-1
22:30 ปิอาเชนซา 3 - 2 ยูเวนตุส(ยู 23) 1-2
22:30 ปอนเทเดร่า 5 - 1 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 4-1
22:30 เรนาเต้ เอซี 1 - 0 ลุคเชเซ่ 1-0
01:30 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 1 - 1 ปากาเนเซ่ 1-1
01:30 คาตันซาโร่ 2 - 2 เอซี โมโนโปลี 1-1
01:30 คาเวเซ่ 1 - 1 อเวลลิโน่ 0-1
01:30 เตราโม่ 2 - 0 วิเทอเบเซ่ 2-0
01:30 แตร์นาน่า 3 - 4 ยูเว่ สตาเบีย 0-1
01:30 วิโบเนเซ่ 1 - 1 เอพี เทอร์ริส 0-0
01:30 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1 - 3 ปาแลร์โม่ 1-2
01:30 ฟอกเจีย 2 - 2 คาตาเนีย 2-1
01:30 บารี 2 - 1 บิสเซลเย 1913 1-1

ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:15 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0 - 2 เอสแอล เบนฟิก้า บี 0-1
20:00 วิเซล่า 1 - 1 เฟยเรนเซ่ 1-1
22:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0 - 0 ไลซอส 0-0
00:00 คาซ่า เพีย เอซี 0 - 0 อคาเดมีโค วิสุ 0-0
02:00 เปนาฟิลด์ 0 - 0 เอสโตริล 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

02:15 เบรย์ดาบลิค 0 - 2 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0-2
02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 1 - 0 เคฟลาวิค 1-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista

06:00 กัวรานี่ เอสพี 2 - 1 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1-0
06:00 ซานโต อังเดร(N) 0 - 1 พัลไมรัส 0-1

ผลบอล บราซิล Campeonato Carioca

02:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 1 - 1 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 1-0
04:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0 - 0 โนว่า อีกูอาคุ 0-0

ผลบอล สิงคโปร์ ลิก

19:30 ยัง ไลอ้อนส์ 0 - 4 แทมปิเนส โรเวอร์ส 0-3

ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ปิเทีย ไอเอฟ 1 - 1 เทบีย์ไอเอส 0-1
19:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 1 - 0 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1-0
21:00 อัสซีริสก้า 1 - 3 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0-2
21:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 1 - 4 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 0-2
21:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 4 - 1 Haninge 2-1

ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2

17:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1 - 3 จีเคเอสเบลชาโตว์ 1-2
17:40 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 3 - 0 ออดราออปอเล 1-0
17:40 โกลนิค เลชน่า 3 - 3 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1-2
00:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0 - 1 จีเคเอส ทิคี 0-1
00:10 ราดอมเมียร์ก ราดอม 1 - 0 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1-0

ผลบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

12:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1 - 0 ดินาโม บรีอันสค์ 0-0
17:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 1 - 2 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-0
17:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2 - 0 ทอม ทอมสค์ 0-0
17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1 - 1 เชอตาโนโว มอสโก 0-1
18:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0 - 2 เฟเคิล 0-2
20:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 2 - 1 เออทิช 1946ออมส์ 1-1
20:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0 - 1 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0-1
20:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 4 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 2 1-0
20:00 ตอร์ปิโด มอสโก 1 - 0 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-0
20:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 2 - 0 เวเลส 2-0
00:00 บัลติก้า 2 - 0 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 1-0

ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 สปอร์ติ้งคริสตัล(N) 2 - 1 เอเลี่ยนซา ลิม่า 1-1

ผลบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

20:00 เลคเนียร์ เอฟ 3 - 0 Hottur Huginn 1-0
21:00 กรินดาวิค 3 - 0 ฮวิติ ริดดารินน์ 0-0
21:00 Stokkseyri 0 - 7 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 0-2

ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:15 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2 - 2 เอ็นเค อลูมินิจ 0-1

ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

01:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0 - 0 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0-0
03:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 2 - 2 ลา อีคูดัด 0-0

ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:05 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 1 - 1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0-1

ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 0 วี-วาเรน นากาซากิ 1-0
13:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 1 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-0
13:05 มาชิดา เซลเวีย 0 - 2 รีโนฟา ยามากูชิ 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

20:00 คริสตัล พาเลซ (ญ) 2 - 1 เลเวส (ญ) 1-0
20:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 7 - 1 โคเวนทรี (ญ) 4-1
20:00 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 4 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 3-0
20:00 ลิเวอร์พูล (ญ) 2 - 2 London City Lionesses (w) 1-0
20:15 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 1 - 2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-1

ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1 - 0 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0-0

ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

02:30 เอนพ์พี 2 - 0 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 0-0
02:30 ซามาเล็ค 1 - 1 พีระมิดส์ เอฟซี 0-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0 - 3 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

02:30 ซาฮับ เอสซี 2 - 2 อัล จาซีรา 0-1

ผลบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 1 - 4 ลีแมน 1-1
14:00 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 0 - 1 ไทจง เอฟซี 0-0

ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

21:00 เคเอส บีริซ บอลช์ 0 - 0 เอสเค ติรานา 0-0
21:00 เคเอส คาสตริโอติ 0 - 2 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0-0

ผลบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:15 ซาบาห์ 2 - 1 เปรัค 0-1
21:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1 - 2 เซลังกอร์ พีบี 1-0

ผลบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 0 - 1 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 0-0
21:00 ตรังกานู บี 4 - 1 กลันตันยูไนเต็ด 2-1

ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:00 วีแดด คาซาบลานก้า 4 - 0 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1-0
05:00 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า(N) 1 - 1 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-0
05:00 มาเกร็ฟ เท็ทวอน(N) 1 - 1 เรพิด คลับ อวด เซม 1-0

ผลบอล คูเวต ลีก

01:30 ไคตัน 1 - 1 อัล-ชาบับ(คูเวต) 1-0

ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

22:59 NPA Anchors 1 - 2 BEA Mountain FC 1-0
23:05 Watanga FC 0 - 1 LPRC Oilers 0-0
00:15 LISCR FC 3 - 1 Nimba Kwado 1-0
03:30 Al Sadaqa FC 1 - 2 อัล นาเซอร์ เบงซี่ 0-2
03:30 Altai Phoenix 1 - 3 ดาร์เนส 0-0
04:00 อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) 0 - 2 Al Khmes 0-0

ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

19:30 สฟาเคซี 0 - 0 ซีเอ บิเซอร์ติน 0-0
19:30 Rejiche 0 - 1 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-1

ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

15:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 0 - 3 สลาโว วีเซลัด 0-0
15:30 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 3 - 0 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 2-0
22:00 MSK Puchov 1 - 0 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 0-0
22:00 พาริซอน บาดิจอฟ 3 - 1 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 2-1

ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

19:00 ทาร์ตู เจเค มัก 1 - 2 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1-1

ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:45 กัวรานี อาซุนซิยง 2 - 0 โซล เดอ อเมริกา 2-0

ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ยาราคูยานอส(N) 0 - 2 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0-2
07:30 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 4 - 1 อารากัว เอฟซี 2-0

ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:00 โคเบรซอล 2 - 0 คูริโก้ ยูนิโด 1-0
02:30 ฮัวชิปาโต้ 0 - 1 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0-0
05:00 เมไลพิลล่า(N) 2 - 0 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 0-0

ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:10 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1 - 0 เบลกราโน่ 1-0
01:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 1 - 2 Club Atletico Guemes 1-2
01:00 แอดเตริโค ราแฟล่า 3 - 1 เดปอร์ตีโบ โมรอน 1-0
01:30 ซาน เทลโม่ 1 - 1 ออล บอยส์ 0-1
01:30 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย(N) 1 - 2 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0-1
02:30 ซานมาร์ติน ซานฮวน 0 - 2 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-1

ผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:05 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 0 - 3 อาวอนดาเล่ เอฟซี 0-2

ผลบอล สวีเดน Damallsvenskan

20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) 1 - 2 เอไอเคโซลน่า (ญ) 1-0
20:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 2 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 0-2
20:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1 - 1 BK Hacken (W) 1-1

ผลบอล USL ดิวิชั่น 1

06:30 ไมอามี่เอฟซี 2 - 1 Loudoun United 2-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:40 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 5 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 1-2

ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

09:00 Gunma FC White Star (w) 5 - 2 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 0-1
09:00 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 1 - 2 Norddea Hokkaido (w) 1-1
11:00 ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) 3 - 1 สึกูบะ เอฟซี(ญ) 2-0

ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 3 - 0 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 2-0
11:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0 - 3 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 0-1
11:00 AS Harima ALBION Women 0 - 2 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0-2

ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:45 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 0 - 1 IF Lyseng (w) 0-0
20:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) 0 - 2 อาร์ฮุส 1900(ญ) 0-1

ผลบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

18:00 อัคโตเบ 0 - 2 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-2
19:00 เอฟเค อะตีราอู 2 - 1 เอฟเค คัสไป 2-1
20:00 โทบอล คอสตาเนย์ 3 - 0 เอฟเค ทารัซ 2-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 เคยูพีเอส (ญ) 3 - 0 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 1-0
21:00 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 0 - 4 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 0-2

ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 3 - 1 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 2-0

ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0 - 3 เฮเรดิอาโน 0-0
05:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 3 - 1 ซานโตส เด กัวปิเลส 3-0

ผลบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 3 - 1 แอตเซลล่า 2-0
21:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 0 - 5 จิวเนสเซ่ 0-3
21:00 Swift Hesperange 1 - 0 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 1-0
21:00 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 3 - 2 Rodange 91 0-0
21:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 3 - 1 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 1-1
21:00 ซีเอส เพแทนจ์ 1 - 1 Hostert 1-0
21:00 โฟล่า เอสซ์ 2 - 3 US Mondorf-les-Bains 1-2
21:00 FC Wiltz 71 0 - 1 เรซซิ่ง ยูเนียน 0-0

ผลบอล ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง

17:00 บาร์เซโลน่า(ญ) 2 - 1 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 2-1
18:30 เชลซี เอฟซี (ญ) 4 - 1 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 2-1

ผลบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

17:15 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 2 - 1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 1-1

ผลบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 นซี ลูนาวิค 3 - 0 TB/FCS/Royn 3-0
21:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 2 - 2 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0-1
21:00 อีบีสเทิลมูล 0 - 3 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 0-2
22:00 07 Vestur Sorvagur 0 - 5 เคไอ แคร๊กสวิก 0-3
22:00 Toftir B68 0 - 6 ไวกิงเกอร์ โกตู 0-1

ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:05 ซีดี วิด้า 1 - 1 ซีดี โมตากัว 0-0

ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา

00:00 แอนติกา จีเอฟซี 1 - 1 CSyD Sacachispas 0-0
00:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 1 - 1 โคบาน อิมเพเรียล 0-0
00:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา 2 - 2 กัวสตาโตยา 1-1
00:00 ซีดี มาลากาเตโก 0 - 1 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 0-1
00:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 0 - 2 CD Achuapa 0-0
00:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 0 - 3 ซีเอสดี มูนิชิปัล 0-1

ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 รีล โปโตซี่ 1 - 2 นาซิอองนาล โปโตซี 1-1
02:00 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ 3 - 1 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-1
04:15 โบลิวาร์ 2 - 0 Real Tomayapo 1-0

ผลบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1 - 3 มาชัค รูนา 0-2
03:30 อูเรนเซ่ เอสซี 2 - 3 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1-3
06:00 มอนต้า เอฟซี 2 - 1 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 2-0

ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

07:30 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 1 - 0 เปอร์โต มอนต์ 0-0

ผลบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:10 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 5 - 0 แมนลี่ ยูไนเต็ด 3-0
15:30 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 3 - 5 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 1-3

ผลบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:30 เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) 1 - 5 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 0-3
10:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 3 - 2 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 2-1

ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 กิมแฮ ซิตี้ 1 - 0 อุลซันซิติเซ่น 1-0
13:00 ม็อกโป ซิตี้ 1 - 0 ฮวาซอง เอฟซี 1-0

ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:30 เอ็มโปลี(เยาวชน) 1 - 1 เอซี มิลาน(เยาวชน) 0-1
17:30 เจนัว(เยาวชน) 0 - 0 กาญารี่(เยาวชน) 0-0

ผลบอล เวียดนาม ลีก

17:00 บินห์ดินห์ 1 - 1 ทัน กวางนินห์ 1-0
17:00 เอสเอชบี ดานัง 1 - 2 เดอะ คอง 1-1
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 2 - 2 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 2-2
17:00 ฮานอย ทีแอนด์ที 3 - 1 ไซ่ ง่อน เอฟซี 1-1
17:00 โฮจิมินห์ซิตี้ 3 - 0 ไฮฟอง เอฟซี 1-0
17:00 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 3 - 2 นัม ดินห์ เอฟซี 1-1
17:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 1 - 0 ซงลาม เหงะอาน 0-0

ผลบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

15:00 เดอะ เลค 2 - 1 เดอะ แกป บีพีแอล 1-1

ผลบอล เช็ก U19 ลีก

15:00 โอปาว่า (ยู 19) รอ ไพรบราม (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) รอ เบอโน่ (ยู 19)

ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

10:00 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1 - 4 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 1-1
05:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 2 - 1 Club Chivas Tapatio 0-1

ผลบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

16:30 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 2 - 5 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 2-2
16:30 Penya Encarnada 1 - 3 ซีอี คาร์โรอิ 0-1
21:30 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 0 - 0 แอทเลติก เอสคาลเดส 0-0

ผลบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2

01:30 อัล ทัดมัน 0 - 0 อัล ชับบับ 0-0

ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 FK Minija 1 - 1 เอฟเค ทราไก 2 0-0

ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 Pretoria Callies 0 - 0 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 0-0
20:00 ฟรี สเตท สตาร์ 3 - 4 ทีเอส สปอร์ติง 2-0
20:00 ริชาร์ดส์ เบย์ 3 - 2 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 1-2

ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

22:00 ยูเอไอ อากุยซ่า 1 - 1 ลอส อันเดส 0-0
01:30 ซีเอ ซาน มิเกล 0 - 1 อัล คิว ซา 0-1
01:30 โกมูนิกาซิโอเนส 0 - 1 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 0-0
01:30 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 1 - 1 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0-1
01:30 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0 - 1 ซาคาชิสพาส 0-0
01:30 ฟลานเดรีย 1 - 1 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 1-0
01:30 วิลลา ซาน คาร์ลอส 1 - 0 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 1-0

ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อควายูไนเต็ด รอ ควาร่า ยูไนเต็ด
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล รอ ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี
22:00 อิฟานยี่ ยูบัช รอ เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล
22:00 จิกาวา โกลเด้น สตาร์ รอ อาเบีย วอร์ริเออร์ส
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด รอ วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี
22:00 โลบี สตาร์ส รอ ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี
22:00 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี รอ Akwa Starlets
22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี รอ อะดามาวา ยูไนเต็ด
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด รอ วิคกิ ทัวร์ริส
22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด รอ เคโน พิลเลร์ส

ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:00 ซีดี บาสโคเนีย 0 - 1 เอสดี เบียไซน์ 0-0
16:30 กัลโลเวรา 2 - 1 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 1-0
16:30 Atletico Ibanes 1 - 2 CD Azuqueca 0-0
16:30 CA Vianes 1 - 0 CCD Alberite 1-0
16:30 เอสดี เรวิลลา 1 - 3 คาสโตร 0-1
16:30 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 2 - 0 โฆเว่ เอสปันญอล 1-0
16:30 AD Complutense Alcala 1 - 1 SAD Villaverde San Andres 0-1
16:30 Villanueva del Pardillo 1 - 0 Real Aranjuez CF 0-0
16:30 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 1 - 0 Mostoles CF 0-0
16:30 Torrejon CF 4 - 0 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 2-0
16:30 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 0 - 1 แอตเลติโก้ ปินโต้ 0-0
16:30 FC La Union Atletico 1 - 0 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 1-0
16:45 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 3 - 1 ซีดี โตรเปโซน 3-1
16:45 ยูดี ซามาโน 3 - 3 Selaya FC 1-2
16:45 Grama 1 - 1 ซีพี ซาน คริสโทบอล 0-1
17:00 CD Azuaga 0 - 1 อีเอ็มดี อคุยชาล 0-0
17:00 Ted Contois Feng 3 - 1 AD Lobon 3-0
17:00 โอลิเวนซา เอฟซี 6 - 0 CP Valdivia 4-0
17:00 Portmany 1 - 1 ซานราฟาเอล 0-0
17:00 Ibiza Islas Pitiusas 2 - 0 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 2-0
17:00 เอดี ซาบินานิโก้ 0 - 0 CD Valdefierro 0-0
17:00 CD Vallobin 2 - 0 คลับ เซียโร 1-0
17:00 UD Almansa 4 - 0 CD Pedroneras 0-0
17:00 ลา โรด้า ซีเอฟ 1 - 2 ซีดี กวาดาลาฮารา 0-0
17:00 CD Villegas 2 - 4 CD Tedeon 1-3
17:00 Aviles Stadium CF 0 - 1 CD Colunga 0-0
17:00 ยูซี เซียราส 1 - 4 เอล ซาน มาร์ติน 0-1
17:00 ซีดี พราวิอาโน 1 - 0 คอนดัล ซีเอฟ 0-0
17:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 1 - 0 CA River Ebro 0-0
17:00 อัลเมเรีย บี 1 - 2 เบเลซ ซีเอฟ 0-0
17:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 1 - 4 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 0-1
17:00 ซีดี อริซนาบาร์รา 4 - 2 เจดี โซโมร์รอสโตร 3-0
17:00 Rayo Cantabria 0 - 1 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 0-0
17:00 EC Granollers 3 - 1 ซีอี ยูโรปา 1-0
17:00 Cerdanyola del Valles 1 - 2 แตร์ราสซ่า 0-1
17:00 กิโรน่า บี 1 - 0 เอฟซี วิลาฟรานกา 0-0
17:00 ดีเอวี ซานต้า อน่า 1 - 2 CD El Alamo 1-0
17:00 โลญ่า ซีดี 1 - 2 อัลฮัวริโน 0-1
17:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 2 - 0 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 2-0
17:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 1 - 0 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1-0
17:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1 - 0 มอสโตเรส 1-0
17:00 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 2 - 2 CD Pozoblanco 1-0
17:00 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 3 - 1 ซีอี เอสปอร์เลส 1-1
17:15 ยูดี มาราเซน่า 1 - 3 โมทริล ซีเอฟ 0-0
17:30 CD Union Puerto 1 - 0 ยูดี แอลบาร์ร่า 0-0
17:30 SD Lenense 1 - 1 อูรากา 1-0
17:30 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 2 - 3 อัลคอร์ค่อน บี 0-1
17:30 ซิลวา เอสดี 1 - 2 ลีพิโด เดอ บัวซาส 0-2
17:45 อัลบาเซเต้ 2 0 - 1 โตเลโด 0-0
17:45 Atletico Porcuna CF 1 - 2 เมลียา ซีดี 0-2
17:45 คอนสตานเซีย 2 - 0 San Jodie 2-0
18:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 2 - 1 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 1-1
18:00 ลันซาโรเต้ 0 - 1 CD Buzanada 0-0
18:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 2 - 0 Tenisca 2-0
21:00 เอดี อัลมูร์เดวา 3 - 0 San Juan de Mozarrifar 0-0
21:15 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 4 - 0 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 1-0
21:30 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา 3 - 1 CD Bullense 0-0
21:30 UD Llanera 1 - 0 CD Llanes 1-0
21:30 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0 - 1 เซสต้าโอ 0-0
22:00 CD River Ega 2 - 1 Lourdes 0-0
22:00 AD Llerenense 2 - 1 CD Calamonte 2-0
22:00 UD Ourense 2 - 0 SD Festra 0-0
22:00 ซีเอสดี อาร์ซัว 2 - 2 โอเรนเซ 1-1
22:00 Bergantinos CF 2 - 1 Arosa Sociedad Cultural 1-1
22:00 Paiosaco 1 - 0 Ribadumia CF 1-0
22:00 อัลกอสซีเอฟ 2 - 1 โคเรีย ซีเอฟ 0-1
22:00 CD Cardassar 2 - 2 ยูดี อัลคูเดีย 0-0
22:00 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 0 - 1 EG El Palmar 0-1
22:00 ออร์ฟาโร 1 - 0 ยูดี โลโกรนเยส บี 0-0
22:00 ซีดี อัลกูไนโน 4 - 4 Rio Sports 2-3
22:00 ซีดี วาเรีย 1 - 3 นาซาร่า 1-0
22:00 CD Mosconia 2 - 0 Valdesoto 1-0
22:00 CF Illueca 1 - 2 CF Calamocha 0-0
22:00 CD Binefar 0 - 0 SD Borja 0-0
22:00 เรอัล เอวิเลส 1 - 1 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 1-0
22:00 SD Huesca II 1 - 0 อูเตโบ เอฟซี 0-0
22:00 CD Robres 2 - 0 ซีเอ มอนซอน 1-0
22:00 ซีดี ซารีเนนา 2 - 1 ทามาร์ริตเตอร์ 1-0
22:00 Huracan Balazote 2 - 2 CD Tarancon 1-1
22:00 แมนซานาเรสซีเอฟ 2 - 1 CD Madridejos 0-1
22:00 เรอัล ซาราโกซ่า 2 0 - 0 Barbastro 0-0
22:00 CDFC La Calzada 2 - 4 Calahorra B 1-0
22:00 โอโยเนซา 0 - 2 Casalarreina 0-2
22:00 เบลล์บริดเจท 1 - 1 CD Cuarte Industrial 1-0
22:00 CD Barquereno 2 - 1 Barreda Balompie 0-0
22:00 เอสดี แทกิลเอสคูโด้ รอ ยูซี คาร์เทส
22:00 เตรูเอล 0 - 1 เบรีย 0-0
22:00 CE Banyoles 1 - 1 Valls UE 0-0
22:00 ซีเอฟ เปราลาดา 1 - 0 Santfeliuenc FC 0-0
22:00 ซีดี เบซานา 2 - 0 Solares 1-0
22:00 CD Becerril 2 - 0 เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ 2-0
22:00 Flat Earth FC 1 - 0 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0-0
22:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 1 - 1 บูร์โกส เปอเมซาส 1-0
22:00 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 0 - 1 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 0-0
22:00 โพลโวลีน 1 - 2 Arenteiro 0-2
22:00 มัล เมนอร์ 0 - 0 At. Pulpileno 0-0
22:00 Racing Villalbes 1 - 1 ซีดี ช็อกโก 0-1
22:00 ซีเอฟโซลเลอร์ 1 - 1 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 0-1
22:15 Urduliz FT 0 - 1 เรอัล โซเซียดัด ซี 0-1
22:30 CD As Pontes 1 - 1 UD Atios 0-0
22:30 Viveiro CF 2 - 0 CD Barco 0-0
22:30 Mazarron CF 1 - 2 ยูดี ลอส กราเลส 0-1
22:30 Muleno CF 0 - 1 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 0-0
22:30 ซีดี คอแรลลาโน 1 - 1 CD Baztan 1-1
22:30 CD Arnedo 3 - 2 ยากิว ซีเอฟ 2-0
22:30 Epila CF 0 - 0 ซีดี คารินเยนา 0-0
22:30 วิลลานูว่า ซีเอฟ 0 - 1 ยูดี ฟราก้า 0-0
22:30 ซีดี คายอน 1 - 0 U.M. Escobedo 0-0
22:59 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 2 - 1 เอซเตรมาดูรา บี 2-1
22:59 RCP Valverdeno 2 - 1 CF Campanario 1-1
22:59 ฟิวดัส เด มุลเซีย 2 - 0 CD Plus Ultra 0-0
22:59 Lorca FC 0 - 1 เอสเอฟซี มิเนอร์วา 0-1
22:59 ซีดี เมียยาดาส 3 - 0 UP Plasencia 2-0
22:59 CF Trujillo 3 - 1 Kinatu 0-0
22:59 Almagro CF รอ ซีดี อิเยร์กาส
22:59 Quintanar Del Rey 0 - 0 CD Torrijos 0-0
22:59 CS Puertollano 0 - 2 CD Marchamalo 0-0
22:59 UE Vilassar de Mar 0 - 0 CE Manresa 0-0
22:59 ซีดี โรด้า 2 - 0 เอลเดนเซ่ 1-0
22:59 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 0 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 0-0
22:59 บียาร์เรอัล ซี 1 - 0 ยูเอฟ เบนิกานีม 0-0
22:59 CD Benicarlo 0 - 0 เครวิลเลนเต้ 0-0
22:59 ยูอี ฟิกูเรส 2 - 0 ซีเอฟ มอนตาเนซ่า 1-0
22:59 ยูดี ออร์ซิร่า 0 - 0 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 0-0
22:59 ชิลลา ซีเอฟ 2 - 1 CD Olimpic Xativa 0-0
22:59 ซานแอนดรู 1 - 2 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 1-1
22:59 CD Huetor Tajar 0 - 3 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 0-0
22:59 AG Estudiantes 2 - 1 ซีดี ปอนเทลลัส 2-1
22:59 Racing Murcia 0 - 0 เรอัล มูร์เซีย 2 0-0
23:30 ซีดี มอนติโฆ่ รอ คาเซเรโน่
23:30 โมราโล ซีพี 0 - 1 CD Diocesano 0-1
23:30 เอฟซี รินโกนาดา โปเลนโค 0 - 2 SD Torina 0-0
00:00 CD Torreperogil 0 - 1 แอตเลติโก้ มาลากูโน 0-0
00:00 ยูอี แซนท์ส 2 - 1 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 1-0
00:00 Torredonjimeno รอ ซีดี เอล ปาโล
00:00 ซีดี คาเบเซนเซ 1 - 0 ลาปาลมา 1-0
00:00 ยูบี เลบริจาน่า 0 - 0 Castilleja CF 0-0
00:00 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 2 - 0 คูแดด เดอ ลูเซียน่า 0-0
00:10 ED Moratalaz 1 - 2 เลกาเนส บี 0-1
01:30 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 1 - 2 อคูลัส ซีเอฟ 1-0

ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 เอเอสเดอ ซาเล่ 1 - 1 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 0-0
22:59 TAS de Casablanca 0 - 0 คลับ แซลมี 0-0
05:00 วิดาด เฟส 0 - 2 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 0-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1

01:30 อิกาซ่า อีซี 0 - 3 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-1
01:30 คาร์โต ซีอี 0 - 4 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0-1
02:00 ซิเอร่า 1 - 1 Pacajus 0-1

ผลบอล บราซิล Paranaense League

02:00 โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ 1 - 0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-0
04:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 0 - 1 เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า 0-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Goiano Division

02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0 - 0 โกยาส 0-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:00 อาไว เอฟซี เอสซี 0 - 0 บัสควอ เอฟซี 0-0

ผลบอล บราซิล Pernambucano League

02:00 Sete de Setembro PE 1 - 1 เวราครูซ พีอี 1-1
02:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 3 - 0 เนาติโก (พีอี) 2-0
02:00 เซ็นทรัลเอสซี 2 - 1 ซัลเกโร เอซี 1-0
02:00 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 0 - 0 ซานตา ครูซ พีอี 0-0
02:00 วิตอเรีย พีอี 0 - 3 Reet 0-1

ผลบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

02:00 ยูเวนตูเด้ 1 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0
05:00 คาเซียส อาร์เอส 1 - 2 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-1

ผลบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

02:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1 - 2 อเมริกา เอ็มจี 1-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 วิตอเรีย บีเอ 1 - 2 อีซี จากุยเพนเซ่ 1-0

ผลบอล บราซิล Campeonat Potigurar

02:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0 - 2 โกลโบ 0-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Paraibano

02:00 เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี 2 - 2 Atletico Cajazeirense PB 0-1

ผลบอล เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 4 - 1 เอฟเค ออร์ชา 0-0

ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1 - 3 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1-2

ผลบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

21:00 SR Reykjavik (W) 1 - 1 อัลฟ์ตาเนส (ญ) 1-0

ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 2 - 1 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 1-1
21:00 เรซิสเตนเซียเอสซี 1 - 0 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0-0
02:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 3 - 1 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 0-0
02:00 อติรา เอฟซี 2 - 0 3 เดอ เฟบเบรโร่ 0-0
04:00 ทาคัวรี่ เอฟบีซี 1 - 2 Sportivo Ameliano 1-1

ผลบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

20:00 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 0 - 8 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 0-4
20:00 มาเธอร์เวลล์(ญ) 0 - 6 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 0-3
21:00 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 3 - 1 สปาร์ตันส์ (ญ) 0-0
22:10 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 6 - 0 ฮาร์ทส์ (ญ) 3-0

ผลบอล ตุรกี A2 ลีก U19

15:00 กัซเทป (ยู 19) 1 - 1 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 0-1
17:00 อันคารากูคู(ยู19) 1 - 1 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์(ยู19) 0-0
17:00 ทูสลาสปอร์(ยู19) 1 - 2 อัลตินอร์ดู (ยู 19) 0-0
18:30 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 2 - 5 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 2-2

ผลบอล สโลวีเนีย U19

17:00 ดอมซาเล่ (ยู 19) 5 - 0 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) 4-0
22:00 เอ็นเค บราโว (ยู 19) 2 - 3 เอ็นเอส มูรา (ยู 19) 1-3

ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

18:30 แอสตัน วิลล่า (ญ) 0 - 0 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
19:00 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 1 - 2 อาร์เซน่อล (ญ) 0-1
20:00 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 0 - 1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
20:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 3 - 2 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 2-2
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 4 - 0 เบอร์มิงแฮม (ญ) 2-0

ผลบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 0 - 5 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 0-4
19:00 APLG Gdansk (w) 1 - 0 Row Rybnik (w) 0-0

ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:30 FC Lochin 1 - 0 Jizak 1-0
19:00 FC Zhomboy 1 - 3 FC Neftgazmontaj 0-2

ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี(N) 2 - 3 คอร์ตูลัว 1-1
03:40 เวลเลดูปา เอฟซี 1 - 1 ยูเนียน แมกดาเลนา 0-1
07:40 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0 - 2 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 3 - 0 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 2-0
16:30 Colegio Aleman Valencia Women 2 - 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 1-0
17:00 ซีดี ตากอน(ญ) 1 - 1 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 1-0
18:30 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 2 - 1 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1-0

ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

19:00 สปาร์ตา ปราก (ญ) 10 - 0 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 5-0
19:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 0 - 2 ดูก้าปรากซ์(ญ) 0-1

ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 ฟิออเรนติน่า (ญ) 3 - 1 บารี ( ญ ) 0-0
17:30 ยูเวนตุส(ญ) 6 - 1 ฟลอเรนซ์(ญ) 3-0
20:00 อินเตอร์ มิลาน(ญ) 3 - 3 เอ็มโปลี (ญ) 1-0

ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

15:00 ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 1 - 2 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 0-0
15:00 วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 0 - 1 SKV Altenmarkt Women 0-0
17:00 USC Landhaus Women 0 - 5 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 0-3

ผลบอล เค ลีก ชาเลน

11:30 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1 - 2 กยองนัม เอฟซี 1-0
14:00 บูโชน เอฟซี 1995 0 - 2 ปูซานไอปาร์ค 0-1
16:30 โซล อี-แลน เอฟซี 1 - 0 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-0

ผลบอล BRA SPB

19:00 Tiradentes/PI 1 - 3 อัลโต พีไอ 0-1
20:00 คาสแตนฮาล พีเอ 1 - 1 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ 1-1
01:30 บรากันติโน พีเอ 0 - 0 เอสซี เปซานดูปารา 0-0
01:45 ปิกอส 0 - 1 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 0-1
02:00 Itupiranga 0 - 3 Tuna Luso 0-2

ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 2 - 0 ไกนาเร โตโตริ 1-0
11:00 กรุลล่า โมริโอกะ 2 - 1 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1-0
11:00 มิยาซากิ 2 - 1 มาบาริ เอฟซี 1-0
15:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0 - 1 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
17:00 เอฟซี กิฟู 0 - 1 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-0

ผลบอล BRA D4

03:00 Ji-Parana FC 1 - 2 SE Uniao Cacoalense 0-1

ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 เลช พอซนาน 2 0 - 0 การ์บาเนียกราโกล 0-0
18:00 สเตล รุสซ์โซว(N) 1 - 3 มอเตรอ รูบิน 1-0
18:30 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 3 - 1 บิโตเวีย บิโตฟ 3-0

ผลบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0 - 1 ฮ่องกง เอฟซี 0-1
14:30 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 1 - 3 ชาทิน 1-2
14:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 2 - 7 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 2-2
14:30 หยวน ลอง เอฟซี 0 - 3 ซัมซุยโป 0-1
14:30 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 5 - 3 ซิติเซ่น 2-1
14:30 วอง ไท ซิน 2 - 1 โวฟูไทโป 1-0
16:30 Kai Jing 3 - 2 วิงยี เอฟที 2-1

ผลบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

23:30 CNEPS 2 - 1 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 1-0
23:30 พิกินี 1 - 0 ASEC Ndiambour 0-0
23:30 Casa Sports Zinguinchor 1 - 0 Teunhueth FC 0-0
23:30 เจเนอเรชั่น ฟุต 3 - 0 US Goree 1-0

ผลบอล ลีกา de elite

18:10 Chao Pak Kei 2 - 0 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 1-0
20:00 Lun Lok 1 - 0 Hang Sai 0-0

ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 อิปสวิช ซิตี้ 0 - 3 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 0-2
14:00 Ripley Valley FC 1 - 4 ไพน์ฮิลส์ 0-1

ผลบอล กานาพรีเมียร์

22:00 เอลมินา ชาร์ค 2 - 1 Ashanti Gold 0-0
22:00 Bechem United 2 - 1 Inter Allies 2-0
22:00 King Faisal Babes 1 - 1 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
22:00 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 2 - 0 Liberty Professionals 1-0
22:00 Medeama SC 3 - 0 Ebusua Dwarfs 0-0
22:00 กาน่า ดรีม เอฟซี 2 - 0 Accra Hearts of Oak 0-0

ผลบอล WAUS WD1

14:00 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 1 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 0-1

ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:00 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 2 - 2 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 1-1
16:00 ยูดี เมลิลล่า 1 - 1 เกตาเฟ่ บี 0-0
16:30 คาดิส 2 0 - 1 เรอัล มูร์เซีย 0-1
16:30 เยคราโน ดิปอติโว 2 - 1 เรเครติโบ อูเอลบา 1-1
16:30 โอซาซูน่า บี 1 - 2 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1-1
17:00 เอสดี อีเจีย 2 - 1 บาราคแอลโด ซีเอฟ 1-0
17:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย 1 - 0 ซีเอฟ บาดาโลน่า 1-0
17:00 ซีดี เอล อีจิโด 2 - 0 ยูดี มาร์เบลล่า 1-0
17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 1 - 0 วิลล่าโนเวนเซ่ 0-0
17:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 2 - 0 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 1-0
17:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 3 - 0 เอซเตรมาดูรา 2-0
17:00 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 1 - 1 UD Poblense 1-0
17:00 UD Socuellamos 1 - 0 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 0-0
17:00 เอสดี ทาราซอนนา 1 - 2 เรอัล ยูนิโอน 0-1
17:00 ซีดี เอโบร 3 - 1 เอสดี ลาเรโด 1-1
17:00 เซลต้า บีโก้ บี 2 - 1 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1-0
17:00 ซีดี โควาดอนก้า 0 - 3 ปอนเตเบดรา 0-1
17:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 2 - 2 โครูโช่ เอฟซี 0-1
17:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 0 - 0 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0-0
18:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 1 - 1 เซบีย่า แอตเลติโก 1-1
22:00 ฮาโร เดปอร์ติโบ 1 - 0 โปรตุเกตเรเต้ 0-0
22:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0 - 5 คอร์โดบ้า 0-4
22:00 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 2 - 0 เมริดา เอดี 2-0
22:00 กอมโปสเตลา 0 - 1 มาริโน่ ลูอันโก้ 0-1
22:00 ซาลามังก้า 1 - 0 บูร์โกส ซีเอฟ 1-0
22:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 2 - 0 ซีดี กัวจูเอโล 1-0
22:59 ซีดี อิซาร่า 2 - 1 อลาเบส 2 2-0
22:59 โอริฮูร่า 5 - 2 ฮอสปิตาเลย์ 1-2
22:59 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 2 - 1 เรอัล เบติส 2 1-0
22:59 อัลเจซีราส 0 - 0 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0-0
22:59 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 2 - 0 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1-0
22:59 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 2 - 0 ดอน เบนิโต้ 1-0
22:59 ซาโมรา ซีเอฟ 2 - 0 เรอัล บายาโดลิด บี 0-0
23:30 บาร์เซโลน่า บี 2 - 1 Ibiza Eivissa 2-0
00:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 3 - 1 บาดาโฮซ 2-1
00:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 5 - 0 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1-0
00:15 อันดอร์ราซีเอฟ 3 - 1 บียาร์เรอัล บี 2-0
00:15 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1 - 0 ซีดี อัลโคยาโน่ 1-0
00:30 เรอัล โซเซียดาด บี 0 - 1 กาลาฮอร์รา 0-0

ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 น็องซี่(ยู 19) รอ โซโชซ์(ยู 19)
20:00 โอแซร์ (ยู 19) รอ เม็ตซ์(ยู 19)
20:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) รอ แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
20:00 Bourg Pronnas U19 รอ ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19)
20:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) รอ ทรัวส์(ยู 19)
20:00 ปารีส เอฟซี(ยู 19) รอ Torcy U.S(U19)
20:00 สตารส์บูร์ก(ยู 19) รอ ดิฌง(ยู 19)
20:00 ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) รอ เลอ อาฟร์(ยู 19)
20:00 Feignies U19 รอ ดร็องซี(ยู 19)
20:00 Montfermeil U19 รอ ลีลล์(ยู 19)
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) รอ เอเวรอซ์(ยู19)
20:00 ก็อง(ยู 19) รอ อาเมียงส์(ยู 19)
20:00 St Pryve St Hilaire U19 รอ ล็องส์(ยู 19)
20:00 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) รอ โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
20:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) รอ นีซ (ยู 19)
20:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) รอ มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
20:00 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) รอ Istres U19
20:00 นีมส์(ยู 19) รอ โมนาโก(ยู 19)
20:00 ตูลง(ยู 19) รอ โคโลเมียร์ส (ยู 19)
20:00 Pieve di Lota U19 รอ อฌักซิโอ้(ยู 19)
20:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19) รอ ตูลูส (ยู 19)
20:00 แก็งก็อง(ยู 19) รอ แบรสต์(ยู 19)
20:00 เลอ ม็องส์(ยู19) รอ อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
20:00 เมริกนาเคส ยู19 รอ บอร์กโดซ์(ยู 19)
20:00 แรนส์(ยู 19) รอ ลาวาล(ยู 19)
20:00 ตูร์(ยู 19) รอ น็องต์(ยู 19)
20:00 Concarneau U19 รอ ชาโตรูซ์(ยู 19)
20:00 USSA Vertou ยู19 รอ อาวรองเช่(U19)

ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 5 - 0 เอสวี ลิปสตัดท์ 1-0

ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 3 - 1 บรอนชอยจ์ 1-0
18:00 บีเค อวาลต้า 2 - 2 เอฟเค 2000 0-1
18:00 ทิซเตด เอฟซี 1 - 1 บีเค เฟรม 0-1
18:30 ฮอลเบค 2 - 4 ดาลุ่ม 0-3

ผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1

19:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 3 - 0 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 1-0
20:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) 6 - 1 โบลสตรานอส เอสเค (ญ) 3-1

ผลบอล ตุรกี ลีก 2

19:00 24 Erzincanspor 2 - 0 อันคารา เดไมสปอร์ 0-0
19:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ 1 - 0 โครัม เอฟเค 0-0
19:00 ฮาเซทเทเป้ เอสเค 0 - 1 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 0-1
19:00 Hekimoglu Trabzon 3 - 1 เออร์กินิ วิไลมิซิ 2-0
19:00 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 4 - 1 ซานคักเทเป เอฟเค 2-0
19:00 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0 - 0 นีเด อนาโดลู เอฟเค 0-0
19:00 ซาริเยอร์ 0 - 0 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
19:00 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 2 - 2 อินโกลสปอร์ 1-1
19:00 ซองกุลดัค 2 - 3 โคแคลิสปอร์ 1-1
19:00 บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 1 - 3 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 0-2
19:00 โบดรุมสปอร์ 5 - 0 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 2-0
19:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ 3 - 2 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 3-0
19:00 Bursa Niluferspor AS 0 - 0 ตูร์กัสลูสปอร์ 0-0
19:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 2 - 2 อียูบสปอร์ 1-1
19:00 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 2 - 1 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 1-0
19:00 พาซาสปอร์ 3 - 1 คาสทาโมนุสปอร์ 1-0
19:00 เพนดิคสปอร์ 2 - 2 อลาซิกสปอร์ 1-0
19:00 ซาคาร์ยาสปอร์ 4 - 2 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 2-1
19:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 3 - 2 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 1-0

ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 Bergnasets AIK รอ ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน
19:00 Hoganas BK รอ BK Astrio
19:00 ออนซาล่า บีเค รอ IK Tord
20:00 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี รอ Froso IF
20:00 Jarfalla รอ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
21:00 เอฟซี กูเต้ รอ ไอเอฟเค สต็อกซันด์

ผลบอล บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

20:00 คุยอาบา 2 - 0 Sociedade Acao 1-0

ผลบอล บราซิล Brasiliense DF 1

01:00 บราซิลเลียนเซ่ 2 - 1 เอเอ ลูเซียเนีย 1-1

ผลบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 0 - 0 วาเลนไทน์ 0-0

ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:05 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 2 - 0 Brisbane City (w) 1-0
14:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1 - 1 Sunshine Coast Wanderers (W) 1-1
15:00 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 1 - 2 เวสตัน พุด (ญ) 1-2

ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 กอร์ มาเฮีย รอ โซฟาพาก้าเอฟซี
19:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ รอ ทัสเคอร์
19:00 เวสเทิร์นสติม่า รอ เอ็นโซเอียยูไนเต็ด
19:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด รอ บานดาริ

ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

04:45 Texas Spurs 6 - 0 Arkansas Wolves FC 4-0
06:00 California Utd Strikers 1 - 0 ชัตตานูกา 1-0
06:30 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 2 - 1 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1-0

ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

13:00 The Lakes Reserves 3 - 0 แก็บ(สำรอง) 2-0

ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 ซีเอ อัตลาส 1 - 1 เรอัล พิลาร์ 1-1
01:30 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 3 - 2 Leandro N Alem 2-1

ผลบอล แคเมอรูน Elite One

19:30 นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา 0 - 1 โคตอน สปอร์ต 0-0
19:30 Yafoot FC 1 - 2 เอเวียน อคาเดมี่ 1-2
21:00 ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด 1 - 0 ยูเนี่ยน ดูอาลา 0-0
21:00 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 1 - 0 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง 1-0
21:00 ฟอร์ตเชือเอฟซี 1 - 1 Bamboutos de 0-0
21:30 AS Fortuna Mfou 2 - 4 Fovu de Baham 1-2
21:30 ยูเอ็มเอส เด ลุม 2 - 0 Canon Yaounde 0-0

ผลบอล รวันดา National League

20:00 เอพีอาร์ เอฟซี 2 - 1 กอริลล่าเอฟซี 2-0

ผลบอล FFSA WPL

12:05 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 0 - 5 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 0-3
12:05 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 3 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 1-1
12:10 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 0 - 0 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 0-0
12:10 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 2 - 3 แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) 2-3
12:30 West Adelaide Reserve (w) 3 - 3 Adelaide University Reserve (w) 2-2

ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Recreativo Caala 1 - 0 Santa Rita FC 0-0
22:00 Benfica Lubango 2 - 2 Interclube Luanda 2-1
22:59 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 2 - 0 Cuando Cubango 1-0

ผลบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 แอฟริกา สปอร์ต 0 - 0 ES Bafing 0-0
22:59 เอเอสไอ อเบนกัวรูว 0 - 0 ยูเอสซี บัสซาม 0-0
01:00 ซานเปโดร 1 - 0 สปอร์ติ้งเจนัว 0-0

ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

05:00 พลาซ่า อมาดอร์ 2 - 0 อาราเบ้ ยูนิโด้ 2-0
05:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี 0 - 0 Herrera FC 0-0
05:00 แอตเลติโก้ ชิริกี้ 0 - 1 Veraguas FC 0-0
05:00 เทาโร เอฟซี 0 - 0 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 2 - 0 Petone FC 0-0

ผลบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

02:00 Jocoro FC Reserves 4 - 0 Atletico Marte Reserves 2-0
02:00 CD Aguila Reserves 5 - 6 CD Luis Angel Firpo Reserves 1-2
02:00 Alianza FC San Salvador U20 1 - 1 AD Isidro Metapan Reserves 0-0
02:00 CD FAS U20 4 - 0 Once Deportivo de Ahuachapán U20 2-0
02:00 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 4 - 0 CD Chalatenango Reserves 2-0
02:00 CD Sonsonate U20 0 - 5 มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) 0-2

ผลบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

10:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 3 - 2 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 2-1
12:15 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 3 - 4 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 0-3

ผลบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

17:00 ONS (w) 3 - 1 โรพีเอส(ญ) 0-0
20:00 EBK (W) 4 - 3 อิลเวส 2 (ญ) 3-1

ผลบอล มอนเตเนโก Div.2

21:30 เอฟเค เบราเน 2 - 3 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 1-1
21:30 โบเคลจ์ โคเตอร์ 0 - 1 Arsenal Tivat 0-0
21:30 FK Drezga 2 - 4 FK Ibar Rozaje 2-1
21:30 เอฟเค การ์เบจ 0 - 0 Jedinstvo Bijelo Polje 0-0
00:00 เอฟเค มอร์นาร์ 5 - 0 โอเอสเค อิกาโล 2-0

ผลบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:25 แรด ไลอ้อน เอฟซี 0 - 2 Moyale Barracks 0-1
19:35 Silver Strikers 0 - 0 Mighty Tigers 0-0
19:35 Ekwendeni Hammers 3 - 1 Ntopwa United FC 0-0

ผลบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 South East FC 4 - 4 Bath Estate 3-1
03:00 Atletico Vega Real 3 - 0 Atletico San Cristobal 1-0
05:00 Cibao FC 1 - 0 โมคา เอฟซี 0-0
06:00 Delfines Del Este รอ Jarabacoa FC

ผลบอล โปแลนด์ Div.4

22:00 วิสลา พูลาเว่ 3 - 1 LKS Lagow 1-1

ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 Green Buffaloes 2 - 1 NAPSA Stars 1-1

ผลบอล ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก

18:00 อัพ คันทรี ไลอ้อน เอสซี รอ ดีเฟนเดอร์ส เอสซี
21:00 โคลัมโบเอฟซี 2 - 1 รีเนาน์ เอสซี 1-1

ผลบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

19:00 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 2 - 0 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) 2-0
20:00 Comunicaciones(W) 0 - 4 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 0-3
01:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 1 - 3 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 1-1
01:30 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 1 - 0 Social Atletico Television (w) 1-0

ผลบอล

11:30 เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี 1 - 0 เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส 0-0
12:04 เซาท์ คาร์ดิฟฟ์ 1 - 2 โทรอนโต อวาบา 1-1

ผลบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

12:00 นอร์ท คอลฟิลด์ ซีเนียร์ เอฟซี รอ Knox City
12:05 Melborune Victory NPL 1 - 1 จีลอง เอสซี 0-0

ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga

02:00 ซีดี บาริโอเม็กซิโก 0 - 1 Guanacasteca 0-0

ผลบอล ไอริช women National Union

20:00 FC Treaty United (w) 0 - 3 Peamount Utd (w) 0-0

ผลบอล กัวเตมาลา D2

22:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 1 - 2 Nueva Concepcion 1-0
02:30 เดปอร์ติโว มิกต์แลน 1 - 1 Quiche FC 0-0

ผลบอล ฮังการี NB III

16:00 Zalaegerszegi TE II 2 - 1 SC Sopron 1-0
16:00 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 1 - 1 เซคซาร์ด ยูเอฟซี 0-1
16:00 อูจเปสต์ 2 3 - 2 วัค-ดูนาคันยาร์ 2-0
16:00 ทาทาบันย่า 1 - 1 RCO Agde 0-1
22:30 Mezokovesd Zsory II 2 - 4 Kisvarda II 1-1
22:59 เคชเคเมติ ทีอี 2 - 2 Korosladany MSK 2-0
22:59 บีวีเอสซี 3 - 1 Sajobabony Vegyesz 1-0

ผลบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

22:00 เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า 2 - 0 NK Slaven Zivinice 0-0
22วินาที FK Gorazde 0 - 0 FK Igman Konjic -

ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

20:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 1 - 1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 1-0
20:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 0 - 5 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 0-3

ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 ยูเวนตุส มานากัว 0 - 0 เรอัลมาดริซเอฟซี 0-0
07:00 จาลาปา 1 - 1 ชินันเดกาเอฟซี 0-1

ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division

04:00 อินเทล พาจา 1 - 2 อิราปัวโต้ 1-1
04:00 ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก 1 - 1 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1-1

ผลบอล โครเอเชีย 2.Division

19:55 เอ็นเค โซลิน 1 - 2 NK Orijent Rijeka 1-2
22:00 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 4 - 3 เอ็นเคโอซีเยค 2 1-3
22:00 ดีนาโมซาเกร็บ 2 2 - 0 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 0-0

ผลบอล โครเอเชีย U19

19:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 0 - 1 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 0-1
21:00 ริเยกา (ยู 19) 3 - 2 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 2-1

ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

16:15 ซานต์ กาเบรียล(หญิง) 0 - 3 CD Riudoms W 0-2
16:30 CD Zamora Amigos del Duero (w) 1 - 3 ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) 1-2
16:30 อิกัวลาดา(ญ) 4 - 0 UD Collerense B (w) 2-0
17:00 ซีดี แซมเปอร์(ญ) 2 - 2 แอตเลติโก มาดริด ซี(ญ) 2-1
17:05 Plaza Argel (w) 2 - 0 Athletic Club de Murcia (W) 2-0
17:30 Zaragoza CFF II (W) 1 - 2 CF Pardinyes (w) 0-1
18:00 Valencia C (w) 3 - 4 Murcia Feminas (w) 1-3
21:00 Madrid CFF III (W) 1 - 4 Tres Cantos (W) 1-1

ผลบอล อิตาลี Serie D

20:00 FC Arzignano Valchiampo 2 - 1 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 1-0
20:00 คลอเดียนเซ่ 1 - 1 เบลลูโน 0-0
20:00 Bagnolese 1 - 1 Ghivizzano 0-0
20:00 เมซโซลาร่า 1 - 1 Real Forte Querceta 1-1
20:00 USD Casatese 1 - 1 Vis Nova Giussano 0-1
20:00 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 2 - 1 ปอนเต ซาน เปียโตร 1-0
20:00 เอเอสดี โมบเฟตต้า 3 - 4 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 0-0
20:00 ฟิเดริส อัลเดียร์ 1 - 1 ทารันโต้ 0-1
20:00 Desenzano Calvina 3 - 1 การาวัจจิโอ 0-0
20:00 ออด๊าซ เชริโนลา 5 - 0 Casarano 2-0
20:00 ยูเอสดี บิตอนโต 3 - 1 FB Brindisi 1912 3-1
20:00 สแกนโซรอสซิเอต 2 - 3 Sona 1-1
20:00 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 1 - 1 ASD Lornano Badese 0-0
20:00 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 1 - 1 US Breno 0-0
20:00 Team Nuova Florida 1 - 1 เอเอสดี มูราเวรา 0-0
20:00 เซเรกโน่ 2 - 1 Real Calepina FC 1-1
20:00 ASD Imperia 1 - 2 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 0-0
20:00 เอพริลเลีย 3 - 0 Vastogirardi 3-0
20:00 Atletico Porto Santelpidio 1 - 3 Recanatese 0-3
20:00 เอ.เอส.วาเรเซ่ 3 - 1 เลคนาโน 1-0

ผลบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2

19:00 คาราบาจโลคบาตัน 4 - 2 ซาบาห์ 2 1-0
19:00 เคชล่าเอฟเค 2 2 - 1 เอฟเค โมอิก บากู 0-1
19:00 ตูราน โตวูซ 0 - 2 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 0-0

ผลบอล ซานมารีโนลีก

20:00 ซาน โจวันนี 0 - 3 เอส.เอส.มูราต้า 0-0
20:00 ทรี ฟิโอริ 0 - 2 เอสพี โดมัญญาโน 0-0

ผลบอล ฮ่องกง 2nd Division

12:30 Yau Tsim Mong 2 - 3 เซา โฮเซ เอพี 0-2
12:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 0 - 1 กุ๊นถอง 0-1
12:30 ฟลาเวอร์ 1 - 1 Kwong Wah AA 1-1
12:30 ถั่ง ซิง เอฟซี 4 - 1 เกาลูน ซิตี้ 1-0
14:30 หว่านไจ๋ 1 - 0 ตวนมุน เอสเอ 0-0
14:30 มูทัล เอฟซี 3 - 1 ฟู มูน เอฟซี 2-1
15:45 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 0 - 0 Kwai Tsing District FA 0-0

ผลบอล สเปน Segunda Women

21:00 Pozuelo Alarcon (w) 1 - 3 ซีอี ซีกัลป์ (ญ) 0-1

ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 1 - 1 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 0-0
01:30 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 2 - 2 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 2-2
01:30 Deportivo Camioneros 0 - 3 Club Ciudad de Bolivar 0-0
01:30 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 0 - 0 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 0-0
01:30 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 0 - 0 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 0-0
01:30 วิลล่า มิเตร 5 - 1 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 2-0
01:45 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1 - 1 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0-1
02:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 1 - 1 Independiente Chivilcoy 0-1
02:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 0 - 2 ดักลาส เฮก 0-0
02:00 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 3 - 1 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 1-1
02:00 โบค่า ยูนิดอส 1 - 0 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 1-0
02:00 เดซามปาราดอส 2 - 1 เดปอร์ติโวมาดรีน 1-1
02:00 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 1 - 0 ฮูราแคน ลาส เฮราส 0-0

ผลบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

22:00 ลิงซ์ เอฟซี 4 - 0 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ 2-0
23:30 คอลเลจ 1975 เอฟซี 0 - 0 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 0-0

ผลบอล

02:30 เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) 5 - 2 ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) 1-0

ผลบอล Portugal Campeonato Nacional

17:00 มาริติโม่ 2 4 - 3 ซีเอฟคาเนลาส 2010 3-1
17:00 สปอร์ติง บราก้า 2 3 - 1 แอนาเดีย 1-0
17:00 Famalicao (w) 0 - 2 SCU Torreense (w) 0-0
20:00 มาริติโม่(ญ) 1 - 2 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 0-1
22:00 อมารันเต 1 - 1 ลูซิเทเนีย 0-1
22:00 มอนตาเรเกร 2 - 0 มาร์ ติโน 1-0
22:00 Mokala Pancheners 2 - 2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 1-2
22:00 ปราเอียนเซ่ 0 - 0 โอลฮาเนนเซ่ 0-0
22:00 UD Santarem 1 - 1 อัลแวร์กา 1-1
22:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 4 - 1 มิรานเดลา 2-1
22:00 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 0 - 3 อมาดอร่า 0-1
22:00 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 2 - 1 คัลดัส 1-0
22:00 เมเรลินเนเซ่ 0 - 1 เอฟซี เฟลเกยราส 0-1
22:00 Oriental Dragon 0 - 2 ลัวเล็ทตาโน 0-0
22:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 1 - 1 เฟฟ 0-1
22:00 ซานโจเนนเซ่ 2 - 1 กอนโดมาร์ 0-1
22:00 SF Damaiense (w) 1 - 2 Gil Vicente FC (w) 1-0
22:00 บราก้า(ญ) 4 - 1 คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) 0-0
02:30 อูเนียว ไลเรีย 2 - 1 วิตอเรีย เซตูบัล 0-0

ผลบอล

03:00 Juventus des Cayes 0 - 1 Arcahaie FC 0-0
04:00 Cosmopolites 0 - 2 Violette AC 0-0

ผลบอล

10:00 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 5 - 1 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 3-0

ผลบอล

20:00 KF Drenica Skenderaj 2 - 1 KF Ballkani 1-0
20:00 KF Llapi 1 - 3 พริสตีนา 1-2

ผลบอล

01:00 Minas ICESP DF (w) 1 - 3 Cruzeiro MG (w) 0-2
04:00 อีซี บาเฮีย(ญ) 0 - 1 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) 0-1
06:00 เซา โฮเซ่ (ญ) 0 - 1 Real Brasilia FC (w) 0-0
06:00 ซานโตส (ญ) 2 - 1 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 1-0

ผลบอล

15:00 มหาวิทยาลัยฟูเจน 2 - 1 Taiwan CPC 0-0
15:30 Taicheng Lions 1 - 0 NTUPES 0-0
15:30 Taichung Futuro 0 - 0 Tatung FC 0-0

ผลบอล

19:30 Maroons 0 - 2 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 0-1
19:30 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 4 - 1 ไบร์ท สตาร์ 3-1
19:55 Wakiso Giants FC 5 - 1 โทโร ยูไนเต็ด 3-0

ผลบอล

00:00 Maziya SRC 4 - 0 คลับ อีเกิลส์ 2-0

ผลบอล

16:00 Herforder SV (w) 1 - 0 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1-0
16:00 Carl Zeiss Jena (w) 2 - 1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 1-0
16:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 1 - 1 FFC Turbine Potsdam II (w) 1-0
16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 3 - 1 Berghofen s (w) 2-1
16:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 0 - 1 โคโลญจน์ (ญ) 0-1
19:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 2 - 0 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 1-0
19:00 ซาบรุคเค่น(ญ) 3 - 2 Andernach (w) 1-1

ผลบอล

21:00 FK Kauno Zalgiris (w) 2 - 1 FK Vilnius (W) 0-0

ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

22:00 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 2 - 1 คลับ ลีออน (ญ) 2-1
00:00 พูอีบลา(ญ) 1 - 0 คลับ อเมริกา (ญ) 0-0

ผลบอล

04:00 Banjul United 0 - 0 WAA Banjul 0-0

ผลบอล

20:00 Cardiff City LFC (w) 3 - 0 Port Talbot (w) 3-0
20:00 Aberystwyth (w) 0 - 2 Abergavenny (w) 0-1
20:00 สวอนซี (ญ) 5 - 0 Cascade YC (w) 1-0
20:00 Briton Ferry (w) 1 - 0 Cyncoed LFC (w) 1-0

ผลบอล

01:30 Juventude MA 1 - 1 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 1-1

ผลบอล

04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ(N) 2 - 0 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1-0

ผลบอล

04:15 Medine Trarza 0 - 3 AS Armee 0-0
06:15 ASC Police 1 - 0 JAHE 1-0

ผลบอล

12:10 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 2 - 3 Magic United TFA 2-1
13:00 ทารินก้า โรเวอร์ 0 - 1 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 0-0

ผลบอล

23:30 US Ouakam Dakar 3 - 0 Jamono Fatick 2-0

ผลบอล

15:30 SD Videm 3 - 2 Koroska Dravograd 2-0
22:00 NK Podvinci 2 - 1 NK Smarje pri Jelsah 2-1
22:00 SD Cirkulane 0 - 0 บิสทริกา 0-0
22:00 MNK FC Ljubljana 7 - 0 NK Skofja Loka 2-0
22:00 NK Fama Vipava 1 - 0 Postojna 1-0

ผลบอล

22:00 แซดเอ็นเค เนเร็ทวา(ญ) 3 - 1 Marjan Split (w) 2-0

ผลบอล

07:00 Deportivo Mixco (W) 2 - 2 Antigua GFC (W) 1-1

ผลบอล

09:45 West Canberra Wanderers FC (W) 4 - 1 Wagga City Wanderers (w) 2-0
12:00 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 3 เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 0-1

ผลบอล

14:30 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 4 - 3 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 2-2
17:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 1 - 4 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 1-3

ผลบอล

23:30 Immigration FC 2 - 1 2nd Infantry Battalion Gambia 0-0

ผลบอล

22:00 เอ็นเค เซพิน 1 - 3 HNK Dakovo Croatia 0-2
22:00 NK Kutjevo 4 - 0 Valpovka 1-0

ผลบอล

22:00 Always Ready U23 1 - 1 The Strongest Reserves 1-0

ผลบอล

04:15 มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) 0 - 1 Alianza FC Panama (w) 0-0
04:15 AD Chalatenango (w) 0 - 0 ซานต้า เทคล่า (ญ) 0-0
04:15 CD San Miguel (w) 2 - 1 CD Luis Angel Firpo (w) 1-1
04:15 Sonsonate FC (w) 2 - 2 AD Isidro Metapan (w) 2-1

ผลบอล

12:30 Tsun Tat Kwok Keung 1 - 3 WSE 0-1
14:30 Lansbury FC 1 - 3 ซันไห่ 1-1

ผลบอล

20:00 Inter club 1 - 1 Racing Club de Brazzaville 0-0
22:00 JS Talangai 2 - 1 ซีเออาร์เอ บราซซาวิล 1-1

ผลบอล

22:00 Universidad Catolica (w) 0 - 3 Palestino (W) 0-1

ผลบอล

12:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 2 - 3 Dangjin Citizen 0-2
13:00 ยังพย็อง 2 - 1 โซล ยูไนเต็ด 2-1
13:00 FC Namdong 1 - 2 โกยาง เอฟซี 0-1

ผลบอล

23:30 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 0 - 0 Racing Louisville (W) 0-0
06:30 ฮูสตัน แดช (ญ) 1 - 1 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 1-0

ผลบอล

09:30 Charlestown Azzurri Reserves 5 - 1 Valentine Phoenix Reserves 2-1

ผลบอล

17:00 Panerys Vilnius 2 - 0 อุเทนิส อุเทน่า 1-0

ผลบอล

09:45 Tuggeranong United U23 3 - 2 Gungahlin Utd U23 1-0

ผลบอล

17:30 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 3 - 0 RKS Mazur 2-0

ผลบอล

04:00 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 3 - 2 San Marcos FC 1-1
04:00 America JDE 4 - 0 Rancho Santana FC 2-0

ผลบอล

09:05 ซาน ฮวน เอฟซี 0 - 0 CSD Chiquimulilla 0-0

ผลบอล

20:00 CA Brown de Adrogue U20 0 - 0 Tristan Suarez U20 0-0

ผลบอล

02:00 Uniao ABC 0 - 2 Dourados 0-2

ผลบอล

10:15 Samford Rangers U23 3 - 0 Magic United U23 1-0
11:00 Taringa Rovers U23 1 - 3 Grange Thistle U23 0-1
12:15 Ipswich knights U23 5 - 0 Holland Park Hawks U23 2-0
12:45 Brisbane Strikers U23 2 - 2 Gold Coast United U23 2-1
13:05 Lions FC U23 2 - 2 Brisbane Olympic FC U23 1-2
13:05 Eastern Suburbs U23(AUS) 1 - 3 Peninsula Power U23 0-1
13:40 WDSC Wolves U23 2 - 3 Southside Eagles U23 0-0

ผลบอล

21:00 Sporting San Miguelito Reserves 2 - 0 โคลอน ซี-3 1-0
04:00 CD Centenari รอ ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง)
05:00 Universidad de Panama 1 - 0 SD Panama Oeste 1-0
06:00 Panama City FC 1 - 0 Costa Del Este Reserves 1-0

ผลบอล

12:00 Frigates Utd (W) 5 - 0 Haura FC (W) 3-0

ผลบอล

02:00 อัล มาร์คไฮยา(N) 5 - 3 อัล การาฟา 1-1
02:00 อัล อราบี(N) 1 - 3 อัล ไซลีย่า 1-0

ผลบอล

23:48 AS Douanes Ouagadougou 3 - 3 ซาลิ ตาส 0-3

ผลบอล

20:00 Fountain Gate FC 0 - 1 Pamba SC 0-1

ผลบอล

17:00 Pogon Tczew (w) 1 - 4 UKS Staszkowka Jelna (w) 0-2
19:00 Sportowa Czworka Radom (w) 3 - 1 Polonia Sroda Wlkp (w) 1-1

ผลบอล 02/05/2564



ผลบอลBRA D4, BRA SPB, FFSA WPL, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวต ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite One, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, ซานมารีโนลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ คัพ, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, มอนเตเนโก Div.2, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รวันดา National League, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ลีก, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอริช women National Union, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB III,