บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 11594 ครั้ง

ผลบอล 01/05/2564

ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

23:30 Seraing United 1 - 1 วาสแลนด์ บีเวเรน 0-0
01:45 ออสเทนเด้ 6 - 2 สตองดาร์ด ลีแอช 3-2

ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0 - 0 วิสล่า คราคอฟ 0-0
22:30 โปกอน เซซิน 1 - 1 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
01:00 เลช พอซนาน 1 - 2 สตอล เมียเลช 0-0

ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 รูบิน คาซาน 2 - 0 ดินาโม มอสโก 1-0
18:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 1 - 0 เทเลค กรอซนี่ย์ 1-0
20:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 1 - 1 เอฟซี อูฟา 0-0
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1 - 3 เอฟเค โซชิ 0-1

ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 - 1 ล็องส์ 1-0
02:00 ลีลล์ 2 - 0 นีซ 1-0

ผลบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 ปารีส เอฟซี 3 - 1 ตูลูส 1-1
01:00 อาเมียงส์ 0 - 3 แก็งก็อง 0-2
01:00 ก็อง 0 - 0 เอเจ โอแซร์ 0-0
01:00 ชาโตรูซ์ 1 - 2 ทรัวส์ 1-0
01:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1 - 0 โซโชซ์ 0-0
01:00 เลอ อาฟร์ 2 - 4 เอฟซี แซมบี 1-0
01:00 น็องซี่ 1 - 3 วาล็องเซียนส์ 1-1
01:00 ชามัวร์ นิออร์ท 1 - 1 โรเดซ อเวรอน 1-1
01:00 ปัว เอฟซี 0 - 0 อฌักซิโอ้ 0-0

ผลบอล เค-ลีก

12:00 ซูวอน ซิตี้ 2 - 4 แดกู เอฟซี 1-1
14:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1 - 1 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-1
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2 - 0 กวางจู เอฟซี 1-0

ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 4 - 0 วีวีวี เวนโล 2-0
23:45 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 3 - 0 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1-0
01:00 อาร์เคซี วาลไวก์ 1 - 3 อาแซด อัลค์มาร์ 1-1
01:00 วิเทสส์ อาร์นเฮม 2 - 1 พีอีซี ซโวลล์ 1-0
02:00 อูเทร็คท์ 3 - 2 วิลเลม 2 2-0

ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 2 - 0 ชิคาโก ไฟร์ 0-0
01:00 รีล ซอลต์ เลค 3 - 1 แคนซัส วิซาร์ดส์ 1-1
02:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค(N) 0 - 0 โคลัมบัส ครูว์ 0-0
02:50 ฮุสตัน ไดนาโม 1 - 1 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 0-0
06:05 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2 - 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1-1
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ 3 - 0 เอฟซี ซินซินเนติ 2-0
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0 - 2 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0-1
07:10 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 Austin FC 0-1
07:10 เอฟซี ดัลลัส 4 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 3-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 กิล วิเซนเต้ 0 - 0 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-0
00:00 ซานตาคลารา 3 - 3 เบาวิสต้า เอฟซี 1-1
00:00 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0 - 0 ริโอ อาฟ 0-0
02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2 - 0 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0-0

ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 เอฟซี โตเกียว 0 - 3 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-1
12:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 2 - 0 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1-0
12:00 เวกัลตา เซนได 1 - 0 คาชิว่า เรย์โซล 0-0
13:00 วิสเซล โกเบ 3 - 0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 3-0
14:00 สากัน โตสู 2 - 0 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-0
15:35 โยโกฮามา เอฟซี 0 - 3 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-2

ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 1 - 1 คัลมาร์ 0-0
22:30 ฮัมมาร์บี้ 1 - 1 ฮัคเค่น 0-1

ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

23:15 วาดุซ 1 - 2 ลูเซิร์น 1-2
01:30 บาเซิ่ล 1 - 0 เซนต์ กัลเลน 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 มาเธอร์เวลล์ 2 - 0 คิลมาร์น็อค 0-0
21:00 เซนต์ เมียร์เรน 1 - 2 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-1
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 0 - 1 เซนต์ จอห์นสโตน 0-1
21:00 ลิฟวิงสตัน 1 - 2 อเบอร์ดีน 0-0
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด 0 - 2 รอสส์ เคาน์ตี้ 0-2

ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30 เบซิคตัส เจเค 7 - 0 ฮาเตย์สปอร์ 5-0

ผลบอล ลาลีกา สเปน

19:00 เออิบาร์ 3 - 0 อลาเบส 1-0
21:15 เอลเช่ 0 - 1 แอตเลติโก้ มาดริด 0-1
23:30 ฮูเอสก้า 1 - 0 เรอัล โซเซียดาด 0-0
02:00 เรอัล มาดริด 2 - 0 โอซาซูน่า 0-0

ผลบอล สเปน ลาลีกา 2

21:00 คิโรน่า 1 - 0 เตเนริเฟ่ 1-0
23:15 อัลเมเรีย 2 - 2 เรอัล โอเบียโด 2-0
23:15 มายอร์ก้า 2 - 1 มิรานเดส 1-0

ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 เวโรน่า 1 - 1 สเปเซีย 0-0
22:59 โครโตเน่ 0 - 2 อินเตอร์ มิลาน 0-0
01:45 เอซี มิลาน 2 - 0 เบเนเวนโต้ 1-0

ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-0
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 3 - 3 คราวเลย์ ทาวน์ 1-1
21:00 วอลซอลล์ 0 - 2 มอร์แคมบ์ 0-1
21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1 - 2 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-0
21:00 บาร์โรว์ 1 - 2 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 2 - 3 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 2-1
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0 - 0 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2 - 1 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-0
21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 4 - 1 โอลด์แฮม แอทเลติก 2-0
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1 - 0 เชลแน่ม ทาวน์ 1-0
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 1 - 0 พอร์ทเวล 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 คริสตัล พาเลซ 0 - 2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0-0
21:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 2 - 0 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1-0
23:30 เชลซี 2 - 0 ฟูแล่ม 1-0
02:00 เอฟเวอร์ตัน 1 - 2 แอสตัน วิลล่า 1-1

ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0 - 0 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-0
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1 - 0 บอร์นมัธ เอเอฟซี 1-0
21:00 มิลล์วอลล์ 4 - 1 บริสตอล ซิตี้ 2-1
21:00 นอริช ซิตี้ 4 - 1 เร้ดดิ้ง 1-1
21:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0 - 4 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-2
21:00 สโต๊ค ซิตี้ 0 - 2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0-1
21:00 สวอนซี ซิตี้ 2 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-0
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-1
21:00 เบรนท์ฟอร์ด 2 - 0 วัดฟอร์ด 0-0
21:00 ลูตัน ทาวน์ 1 - 1 มิดเดิลสโบรห์ 1-1
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 โคเวนทรี ซิตี้ 0-0
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2 - 0 บาร์นสลีย์ 1-0

ผลบอล ลีกวัน อังกฤษ

21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 2 - 3 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-1
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3 - 3 ลินคอล์น ซิตี้ 0-2
21:00 โรชเดล 1 - 2 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-1
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ 3 - 1 วีแกน แอธเลติก 2-1
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0 - 3 แบล็คพูล 0-1
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1 - 3 ซันเดอร์แลนด์ 0-1
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 1 จิลลิ่งแฮม 0-1
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1 - 3 พอร์ทสมัธ 1-3
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
21:00 สวินดอน ทาวน์ 1 - 2 อิปสวิช ทาวน์ 0-1
21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1 - 1 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-0
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส 0 - 1 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-1

ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี

19:00 อัสโคลี่ 2 - 0 เอ็มโปลี 1-0
19:00 เบรสชา 3 - 1 สปอล 1-0
19:00 โคเซนซ่า 1914 3 - 0 เปสคารา 3-0
19:00 เครโมเนเซ่ 1 - 1 เรจจิน่า 1-0
19:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1 - 2 วิเชนซ่า 0-1
19:00 โฟรซิโนเน่ 3 - 1 ปิซ่า 1-1
19:00 เลชเช่ 1 - 3 ชิตตาเดลล่า 1-1
19:00 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 1 - 0 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0-0
19:00 ซาแลร์นิตาน่า 1 - 3 มอนซ่า 1912 0-0
19:00 เอซี เวนิช 3 - 1 คิเอโว่ 1-0

ผลบอล กระชับมิตร คัพ

10:00 South Auckland Rangers AFC 1 - 3 Ranui Swanson 0-2
12:00 Curtin University FC U23 (W) รอ Fremantle City FC U23 (W)
15:00 Green Buffaloes (w) 0 - 2 Red Arrows FC (W) 0-1
15:00 FC Magura 2012 Bacau (w) 1 - 4 Dream Team Bucurest (w) 1-3
18:00 โกรลุด 1 - 3 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-2
18:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)(N) 2 - 1 คลีบ (ญ) 2-1
18:00 Grei (w) 0 - 3 Honefoss (w) 0-2
18:00 สตาเบ็ค (ญ) 2 - 1 Ovrevoll Hosle(w) 2-0
21:00 ไบรน์ 1 - 0 เอฟเค เจิร์ฟ 0-0
21:00 อมาโซน กริมต้า (ญ) รอ แฟรท (ญ)
21:00 อโวลเนส (ญ) 2 - 3 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 0-2
22:59 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 4 - 0 Bavarian 2-0
00:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ รอ เบธเลเฮม สตีล
05:00 Mario Mendez FC 2 - 0 Herrera FC Reserves 2-0
06:00 มิชิเกน สตาร์ 1 - 0 New Amsterdam 0-0
06:30 ดีทรอยต์ ซิตี้ 1 - 0 Maryland Bobcats FC 0-0
16:27 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 1 - 3 Rosenborg BK (w) 0-0
16:27 โรอาร์ (ญ) 3 - 4 โคลบอทน์ (ญ) 0-0

ผลบอล เดเอฟเบโพคาล

01:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 5 - 0 โฮลสไตน์ คีล 5-0

ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 1 - 2 เสิ่นหยาง เออบาน 0-0
18:35 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) 1 - 0 ซูโจว ดองวู 1-0
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 1 - 0 คุนชาน เอฟซี 0-0

ผลบอล ออสเตรีย คัพ

01:30 แอลเอเอสเค ลินซ์(N) 0 - 3 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:00 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 1 - 2 มัคคาบี้ เนทันย่า 1-0
22:15 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1 - 1 แอชดอด เอ็มเอส 1-0
00:30 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1 - 2 มัคคาบี้ ไฮฟา 0-1
00:30 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 1 - 0 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1-0

ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 2 - 2 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-1
21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 2 - 1 ดนีปรอ-1 2-0
23:30 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1 - 5 ดินาโม เคียฟ 1-3

ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 ทริงลาฟ คราน 0 - 1 รีดอมเลีย 0-0
22:00 เอ็นเค นาฟต้า 1 - 0 เอ็นเค ครักคา 1-0
22:00 Jadran Dekani 1 - 0 NK Smartno 0-0
22:00 NK Primorje 1 - 2 เอ็นเค เครสโก 0-0
00:00 เอ็นเค บริซิเซ่ 4 - 0 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 2-0

ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

23:15 เอฟซี วิล 1900 2 - 3 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 1-2

ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 1 - 1 แลนด์สโครน่า 1-1
20:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 1 - 1 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0-0
20:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 0 - 3 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0-1
22:00 ออร์ไกร์ท 1 - 1 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1

ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

19:00 ยูทีเอ อารัด 0 - 1 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-0
21:30 โบโตซานี่ 2 - 1 เซ็บซี่ 1-0

ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 3 - 0 สคีฟซ์ ไอเค 1-0

ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

19:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว 0 - 2 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0-0

ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A

17:30 เอสคิเซไฮสปอร์ 1 - 5 บูร์ซาสปอร์ 1-1
20:00 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 3 - 0 บาลิเคซิสปอร์ 0-0
20:00 อัลตินอร์ดู 3 - 2 Tuzlaspor Kulubu 2-1
20:00 บันไดมาสปอร์ 3 - 2 อดาน่าสปอร์ 1-0
20:00 กิริซันสปอร์ 3 - 0 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2-0
20:00 อิสตันบูลสปอร์ 1 - 1 โบลูสปอร์ 0-0
20:00 เคซิโอเรนกูคู 4 - 1 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1-1
20:00 ซัมซั่นสปอร์ 3 - 1 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1-0
20:00 อุมรานิเยสปอร์ 0 - 1 อัลเตย์สปอร์ 0-0

ผลบอล

19:30 ดูนาจสก้า สเตรด้า 2 - 1 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1-1
22:00 เทรนซิน 3 - 0 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-0
22:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 2 - 1 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1-1
22:00 เอฟเค เซนิก้า 1 - 0 นิตร้า 0-0
22:00 เอสเคเอฟซีเรด 0 - 1 Sokol Dolna Zdana 0-0

ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0 - 2 ดินาโม ซาเกร็บ 0-0
01:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 3 - 2 ริเยก้า 2-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1 - 4 บาลา ทาวน์ 1-2
20:30 แกลร์นาร์ฟอน 2 - 2 เพนนี่บอนท์เอฟซี 1-1
20:30 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 2 - 0 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1-0
23:15 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0 - 0 เดอะ นิว เซนต์ส 0-0

ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี

22:00 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0 - 0 วาร์ดา เซ 0-0
00:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 2 - 1 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 1-0

ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:00 โอปาว่า 1 - 1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-0
20:00 ไพรบราม 0 - 1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-1
22:00 สโลวัคโก้ 0 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 0-1
00:30 บานิค ออสตราว่า 1 - 1 เบอโน่ 0-0

ผลบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:00 โคห์บ รัมเบลอ 0 - 4 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 0-1

ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:30 เอฟซี ฮัวเรซ 1 - 0 โตลูก้า 0-0
05:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0 - 0 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0-0
05:00 คลับ เลออน 2 - 1 กัวเรตาโร่ เอฟซี 1-0
07:00 ครูซ อาซูล 1 - 1 คลับ ตีฮัวนา 1-0

ผลบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 อัลทริงแคม 1 - 1 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-1
21:00 บาร์เน็ต 0 - 2 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-1
21:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0 - 1 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-1
21:00 คิงส์ ลินน์ 0 - 0 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 3 - 1 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 2-1
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 3 - 1 อีสต์ไลก์ 1-0
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 0 - 2 เยโอวิล ทาวน์ 0-2
21:00 วอคกิ้ง 2 - 4 เวย์เม้าท์ 1-1
21:00 เร็กซ์แฮม 2 - 1 โซลิฮัลล์ มอร์ 2-0
23:20 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 3 - 1 เชสเตอร์ฟิลด์ 3-0

ผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ปีเตอร์เฮด 1 - 2 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0-0
21:00 โคฟ เรนเจอร์ 0 - 2 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ฟัลเคิร์ก 1 - 2 มอนโทรส 1-1
21:00 ไคลด์ 2 - 0 ดัมบาร์ตัน 1-0

ผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1 - 1 เบรซิน ซิตี้ 0-0
21:00 แอนนัน แอธเลติก 1 - 1 คาวเดนบีท 0-0
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2 - 0 เอลจิน ซิตี้ 2-0
21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 2 - 2 สแตรนแรร์ 1-1

ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 จีดี ชาเวซ 1 - 1 ซีดี มาฟรา 1-0
21:00 ปอร์โต้ บี 5 - 1 โควา พีดาเด้ 2-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 โคเลอไรน์ 2 - 0 คลิฟตันวิลล์ 1-0
21:00 เกล็นโตรัน 0 - 0 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-0
21:00 พอร์ทาดาวน์ 1 - 2 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1-1
21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 3 - 1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-0
23:30 ครูซาเดอร์ 1 - 3 ลาร์นเอฟซี 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

00:00 เอชเค โคปาโวกค์ 0 - 0 เคเอ อคูเรย์รี่ 0-0
02:15 ฟีลเคียร์ 0 - 2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0-1
02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 0 - 0 เลคเนียร์ เรกยะวิก 0-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista

06:00 บรากันติโน้ 1 - 1 ซานโตส 1-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Carioca

01:15 มาดูเดดา 1 - 0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-0
07:05 โวลตา เรดอนดา 0 - 3 ฟลาเมงโก 0-0

ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา 0 - 1 อีเอส เซทิฟ 0-1

ผลบอล ฝรั่งเศส ลีก3

01:00 บูโลญจน์ 1 - 2 โชเลท เอสโอ 1-2
01:00 อูแอส กงการ์กโน่ 3 - 0 เกรไตล์ 1-0
01:00 เซเต้ เอฟซี 1 - 0 โอร์แลงส์ ยูเอส 0-0
01:00 วิลเลฟรองเช 2 - 1 อาวรองเช่ 2-1

ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 0 - 1 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-0
20:00 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 5 - 2 เมตต้า/ลู ริกา 3-1

ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 เกเฟล ไอเอฟ 2 - 2 ยูเมีย เอฟซี 1-0
18:00 คาร์ลสเตด บีเค 0 - 1 อัสซีริสก้าบีเค 0-0
18:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 1 - 1 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0-0
19:00 ทอร์น ไอเอฟ 2 - 2 แอตวิดาเบิร์ก 0-2
19:00 ลุนด์ บีเค 2 - 1 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 0-0
21:00 Orebro Syrianska IF 0 - 1 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0-0
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 3 - 2 ลุงสกิล 1-0
21:00 อัสซีริสก้า ไอเค 4 - 5 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 1-1
21:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 1 - 5 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 1-2

ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 โครบริ โกลกูฟว์ 1 - 0 เอลเคเอสลอดซ์ 0-0
22:00 โคโรน่า คีลเซ่ 1 - 0 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:00 เนเมน กร็อดโน่ 1 - 2 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-1
20:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 2 - 1 ตอร์ปิโด มินส์ค 1-0
22:00 สปุตนิก(N) 1 - 2 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 1-2
00:00 บาเต้ โบริซอฟ 1 - 0 สมอร์กอน เอฟซี 1-0

ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) 1 - 1 เอฟบีซี เมลการ์ 0-0
03:30 อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) 1 - 2 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-1

ผลบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

19:00 ไอเอฟ เวสตรี 1 - 0 KFR Hvolsvollur 0-0
20:00 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 1 - 3 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 0-2
21:00 วอลซันกูร์ 9 - 1 แฮมแรเนีย IH 5-0
21:00 Throttur Vogur 1 - 3 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 1-1
21:00 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 0 - 2 ซินดรี้ 0-0
21:00 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 4 - 0 เคอาร์ไอเอ 2-0
21:00 Dalvik Reynir 1 - 1 KF Fjallabyggdar 0-0
21:00 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 0 - 2 เฟรม เรย์จาวิค 0-1
21:00 คาริ อัคราเนส 5 - 1 Skallagrimur 3-1
22:59 อลาฟอสส์ 0 - 5 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 0-2
22:59 กอเดรนเกอร์(N) 1 - 1 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 0-0

ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 ทาบอร์เซซานา 0 - 0 ดอมซาเล่ 0-0
21:45 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 2 - 1 มาริบอร์ 1-0
01:00 เอฟซี โคเปอร์ 0 - 0 ASK Bravo Publikum 0-0

ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:00 มิลเลียนนาริออส(N) 0 - 0 อเมริกา เด กาลี 0-0

ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

12:05 เพิร์ท กลอรี่ 0 - 0 FC Macarthur 0-0
14:05 บริสแบน โรว์ 0 - 0 เวลริงตัน โฟนิค 0-0
16:10 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 3 - 2 ซิดนีย์ เอฟซี 2-0

ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 บรัวบริทอากีต้า 0 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 0-1
12:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1 - 2 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-1
12:00 เกียวโต แซงก้า 3 - 2 เอฮิเมะเอฟซี 2-1
12:00 เธสปา คูซัทสึ 1 - 2 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-1
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 2 - 0 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1-0
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2 - 0 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-0
12:35 จูบิโล อิวาตะ 3 - 2 โทชิกิ เอสซี 2-1
13:05 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1 - 5 เอฟซี เรียวเคียว 1-3

ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:00 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0 - 1 ดูก้า ปรากซ์ 0-1
22:00 สลาโว วีเซลัด 1 - 2 เอสเค ลิเซน 0-1

ผลบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
21:00 บลายท์ สปราตันส์ รอ ดาร์ลิงตัน
21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด รอ ฟาสเลย์ เซลติก
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู รอ ครูซอน แอชตัน เอฟซี
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี รอ เชสเตอร์ เอฟซี
21:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ รอ แบล็คเลย์ ทาวน์
21:00 กุยเซลีย์ รอ ยอร์ค ซิตี้
21:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ เลมิงตัน
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ รอ อัลเฟรตัน ทาวน์
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี รอ เอเอฟซี ฟิลด์
21:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ รอ เกทส์เฮด

ผลบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ รอ สลอค ทาวน์
21:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ รอ ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส รอ อ็อกฟอร์ด ซิติ้
21:00 ดัลลิช แฮมเลต รอ เบรนทรี ทาวน์
21:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด รอ บาธ ซิตี้
21:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ รอ ทอนบริดจ์ แองเจิล
21:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ รอ อีสต์บอร์น โบโรห์
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด รอ แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
21:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ รอ บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด รอ ดาร์ทฟอร์ด

ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

02:30 สโมฮา เอสซี 2 - 2 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 0-1
02:30 ทาลา เอล เจช 3 - 0 อัสวาน 0-0
02:30 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 0 - 2 เอล อิสไมลี่ 0-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1 - 0 สเตลเลนบอส เอฟซี 1-0
20:00 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 0 - 1 อามาซูลู 0-1
20:00 ทีเอส กาแล็กซี่ 1 - 0 เคป ทาวน์ ซิตี้ 0-0
20:00 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 2 - 2 ไกเซอร์ ชีฟ 1-2
22:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1 - 1 บาโรก้า เอฟซี 1-0
22:00 Tshakhuma TM(N) 1 - 2 แบล็ค ลีโอพาร์ด 1-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

02:30 อัล บากา 0 - 1 ชบับ อลอร์ดอน 0-0

ผลบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

21:00 ตรังกานู 1 - 4 ปุเลา ปีนัง 0-2
21:00 พีบี ปาหัง 5 - 0 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 2-0

ผลบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 กลันตัน รอ เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส
21:00 ซาราวักยูไนเต็ด 1 - 0 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

02:00 อัล มูฮารัค 1 - 1 เมลคิยา 1-1
02:00 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 2 - 2 อัล ริฟฟา 1-0

ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:00 แมคฮาร์บ 2 - 1 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0-0
05:00 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 0 - 1 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 0-0
05:00 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0 - 3 เฟร์ ราเบท 0-0

ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

03:30 อัลฮิลาล รอ Shah Bob Chyba

ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

19:30 สตาดิ ตูนิเซียน 0 - 1 เอสเปรานซ์ เอสที 0-0

ผลบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 บีคอนส์ฟิลด์ รอ เยท ทาวน์
21:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ รอ วอลตัน แคชชวลส์
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ รอ แฮร์โรว์ โบโร่
21:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด รอ ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
21:00 พูล ทาวน์ รอ เมโทรโพลิแทน โปลิศ
21:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน รอ เฮนดอน
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ เชสแฮม ยูไนเต็ด
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี รอ ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
21:00 วิมบอร์น ทาวน์ รอ โกสปอร์ท โบโรห์

ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 เอฟเค โคซิค 1 - 0 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0-0
22:00 เคเอฟซี โคมาร์โน 3 - 2 สโลวาน บราติสลาวา บี 2-1
22:00 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 2 - 0 เอฟเค โปปาร์ด 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

20:00 เอฟเค ครูปา 3 - 0 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 2-0
21:55 เอฟเค ซาราเยโว 3 - 1 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 2-0
00:05 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 1 - 0 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 0-0

ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

20:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 1 - 0 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 1-0
22:59 ทูเลวิค วิจานดี่ 1 - 3 นอมเม่ เจเค คาลจู 0-1

ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 2 - 0 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0-0

ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 1 - 3 คาราคาส เอฟซี 1-2
06:20 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0 - 3 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 0-2

ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

18:00 เปลิสเตอร์ 3 - 1 อคาเดมี่ ปานเดฟ 1-1
18:00 เรโนวา 3 - 1 Belasica Strumica 2-0
18:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 0 - 2 FC Struga Trim Lum 0-2
18:00 เอฟเค ชคูปิ 0 - 0 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-0
18:00 ซิเล็กส์ 1 - 1 โบเรค เวเลส 1-0
18:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 1 - 3 ราบ็อตนิคกี้ 0-2

ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

23:30 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 2 - 1 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-1
02:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1 - 1 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0-1
05:00 นูเบลนเซ่ 5 - 1 โคโล โคโล่ 1-1

ผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 1 - 1 อัลโตน่า เมจิค 1-0
12:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 3 - 2 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 1-0
12:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น 2 - 1 ฮูม ซิตี้ 1-0
14:05 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 3 - 2 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 0-2
16:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 1 - 2 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:30 อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) 0 - 4 ปารีสเอฟซี (ญ) 0-3

ผลบอล สวีเดน Damallsvenskan

19:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 5 - 0 โอเรโบร (ญ) 0-0

ผลบอล USL ดิวิชั่น 1

09:10 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 4 - 1 San Diego loyalty 1-0
09:40 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 0 - 1 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0-0
06:30 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 0 - 1 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 0-1
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 3 - 0 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 0-0
07:00 ทัลซ่า รัฟเนค 2 - 0 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 2-0
07:30 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0 - 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0-0
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1 - 0 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 0-0
07:30 ซาน อันโตนิโอ 3 - 0 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 2-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:00 อาลาเมน (ญ) 2 - 3 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 0-2
12:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 5 - 0 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 2-0

ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

09:00 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 0 - 2 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 0-1

ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 2 - 1 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0-0
11:00 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 1 - 1 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 0-0
12:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 1 - 0 Orca Kamogawa FC (w) 1-0

ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

16:30 Solrod (w) 2 - 0 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 2-0
17:00 Osterbro IF (w) 4 - 0 เอฟซี ดามโซ่ (ญ) 1-0
17:00 Herlufsholm GF (w) 8 - 0 Frederiksberg Boldklub (w) 4-0
18:00 Fredensborg (w) 0 - 3 นาสบี้ บีเค (ญ) 0-2
18:00 Romalt Woman's 1 - 1 JAI Fodbold (w) 1-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

21:30 บานานต์ส 1 - 0 ชีรัค 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

21:00 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 4 - 0 Jyvaskylan Pallokerho (w) 3-0

ผลบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

17:00 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 0 - 8 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 0-2

ผลบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 อาร์มาเดล เอสซี 3 - 4 เพิร์ธ เอสซี 1-0
14:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0 - 1 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 0-1
14:00 อีซียู โยนดาลูบ 2 - 0 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 1-0
14:00 Willip 1 - 1 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1-0
14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 4 - 1 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 2-0
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 1 - 0 บัลแคทต้า เอฟซี 0-0

ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 2 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 1-0
17:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 2 - 3 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 0-2
17:00 Nowy Hutnik Youth 1 - 5 โคโรน่า (เยาวชน) 0-2
18:30 Escola Varsovia Warszawa Youth 2 - 1 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 0-0
22:15 เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) 1 - 0 Zha Buse U19 0-0

ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:15 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 2 - 0 เอดี กรีเชีย 0-0
04:00 ลิมอน เอฟซี 0 - 3 เอดี ซาน คาร์ลอส 0-3
05:00 กัวดาลูเป เอฟซี 0 - 0 จิคาราล เซอร์โคบา 0-0

ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 2 - 0 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 2-0
04:15 ซีดี ซอนโซนาเต 2 - 1 ซานต้า เทคล่า 1-0
04:15 ซีดี อากีลา 2 - 1 ซีดี ชาลาเตนังโก 1-1
04:15 ซีดี ฟาส 1 - 0 Jocoro FC 0-0
04:15 Once Municipal 2 - 1 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 2-0
04:15 แอตเลติโก้ มาร์เต 1 - 1 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 0-0

ผลบอล คาซัคสถาน คัพ

15:00 ซิดยูชอร์ 8 3 - 0 อัลไต เอฟเค 1-0
16:00 Yassy Turkistan 0 - 1 อคาเดมี่ ออนทูสติก 0-0
17:00 FK Aksu 2 - 1 คีแรนไชม์เคนท์ 1-0

ผลบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

19:00 เอฟเครูดาร์ 0 - 0 Decic Tuzi 0-0
20:00 Jezero Plav 3 - 2 เอฟเค พ๊อดโกริซา 3-0
21:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 1 - 1 โอเอฟเค พอดโกริก้า 1-0
22:59 เอฟเคเซต้า 0 - 2 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0-1
00:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0 - 2 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-0

ผลบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 Brightlingsea Regent รอ Cheshunt
21:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี รอ เครย์วันเดอร์เรอร์ส
21:00 โครินเธียน-แคชวลส์ รอ อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ รอ วินเกตส์ & ฟินเชลย์
21:00 เฮอรินจี โบโรห์ รอ วอร์ทติ้ง
21:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช รอ โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
21:00 ฮอร์สแฮม รอ มาร์เกต
21:00 เลเธอร์เฮด รอ คิงสโตเนียน
21:00 เลเวส รอ โฟล์คสโตน อินวิคต้า
21:00 เมอร์สทัมเอฟซี รอ บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
21:00 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ รอ โบเวร์ส พิทซี

ผลบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

21:00 Kontich FC Woman รอ สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ)
21:00 เกนท์ บี (ญ) รอ Royal FC Liege (w)
21:00 Massenhoven VC Women รอ SG-Tertre-Hautrage Women
21:00 เควี เมเชเลน(ญ) รอ Moldavo Women
21:00 อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) รอ KSKV Zwevezele (w)
21:00 เควีเคไทอ์เนน(ญ) รอ Famkes Merkem Woman
21:00 Wuustwezel Women รอ อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)

ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา

06:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 3 - 2 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 2-1
07:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 0 - 0 ซีดี โอลิมเปีย 0-0

ผลบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

17:00 ปัลมา (ฟุตซอล) 2 - 1 เลบันเต(ฟุตซอล) 1-0
18:00 คอร์โดบา(ฟุตซอล) 2 - 2 Xota Magna Gurpea Futsal 1-1
22:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 6 - 5 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 1-1
22:59 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 4 - 2 O Parrulo Ferrol Futsal 2-2
23:30 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 6 - 3 Vaidepenas Futsal 3-1
00:00 แอนติเครา(ฟุตซอล) 1 - 2 Jaen Paraiso Interior Futsal 0-2

ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

04:15 ออโรร่า 3 - 0 Independiente Petrolero 3-0
06:30 คลับ กัวบิร่า 1 - 0 เรอัล ซานต้า ครูซ 0-0

ผลบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 1 - 1 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0-0
03:30 9 de Octubre 2 - 1 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 2-1
06:00 แอลดียู กีโต้ 2 - 1 มาคาร่า อัมบาโต้ 1-0

ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

07:30 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 3 - 2 แรนเจอร์ส ทัลค่า 1-0

ผลบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:35 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 2 - 3 ซิดนีย์ โอลิมปิก 2-1
15:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 2 - 4 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 1-2
16:00 นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส(N) 0 - 1 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 0-0
16:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 1 - 1 รอคเดลซิตี้ซัน 0-0

ผลบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:30 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 3 - 3 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 2-3
10:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 1 - 2 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 1-1
11:55 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 2 - 2 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1-0
14:00 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 3 - 0 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 2-0
14:15 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 2 - 2 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 2-0

ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1 - 1 ชองจู จิคจิ 0-0
13:00 กิมโป เอฟซี 0 - 0 กังเนือง ซิตี้ 0-0
13:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 4 - 2 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 2-1
13:15 ชางวอนซิตี้ 0 - 1 ยังจู ซิตี้เซน 0-0

ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 3 - 2 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 2-1
18:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 2 - 2 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 0-1
18:00 สปอล(เยาวชน) 2 - 1 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 1-0
20:00 อัสโคลี่(เยาวชน) 0 - 1 โตริโน่(เยาวชน) 0-0

ผลบอล เยอรมันลีกา 3

19:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05(N) 0 - 2 ดินาโม เดรสเดน 0-1

ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 FK Zbuzany 1953 รอ ดุคลา ปราก บี
15:15 โลโค ทาวิน รอ Povltava FA
15:15 บีเนโซว รอ เอฟเค ไพรบราม บี
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ รอ บัลโดซิ คาร์โลวีวารี
15:15 เอสเค รากอฟนิก รอ เอฟซี ปิเซ็ค
15:30 เอฟเค คราลุฟ ดวูล รอ เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
15:30 จิสครา โดแมซลิซ รอ โซคอล ฮุสตัน
18:30 โซโคล ซิวาไนซ์ รอ เอฟเค พรีเปเร่
18:30 เอสเค ซาปี้ รอ เทปลิซ บี
19:30 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ รอ สโลวาน เวลวารี่

ผลบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ รอ บักซ์ตัน เอฟซี
21:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ ไวท์บี้ ทาว์น
21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ รอ มอร์เพธ ทาวน์
21:00 ไฮด์ เอฟซี รอ แบมเบอร์ ไบร์ท
21:00 มัตล็อค ทาวน์ รอ สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
21:00 นานท์วิช ทาวน์ รอ แกรนแธม ทาวน์
21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ รอ ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
21:00 สการ์โบโรห์ รอ แลนแคสเตอร์ ซิตี้
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส รอ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
21:00 วิตตัน อัลเบียน รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์

ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

19:00 Boldklubben AF 1893 (w) 1 - 6 AGF Kvindefodbold APS (w) 0-2
20:00 อัลบอร์ก (ญ) 1 - 0 ซันดบี้บีเค(ญ) 0-0
20:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 5 - 2 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 1-1

ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือ คัพ

20:30 Knockbreda Parish 2 - 1 นิววิงตัน 1-0
21:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 2 - 2 เดิร์กวิว เอฟซี 1-1
21:00 Loughgall FC 1 - 1 Banbridge Town 1-1

ผลบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

15:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 2 ทูวอง 0-0
15:00 บริสเบน เคไนท์ส 0 - 4 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 0-2
15:10 อคาเซีย ริดจ์ 0 - 2 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 0-0

ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วาสป้า โออิตะ 3 - 1 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-1
11:00 โซนี่ เซนได 1 - 2 FC Tiamo Hirakata 0-1
11:00 ฮอนด้า เอฟซี 2 - 0 โยโกกาว่า มูซาชิโน 0-0
11:00 Ban Di Tesi Iwaki 2 - 1 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0-1
11:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 2 - 0 เอฟซี คาริยา 2-0
11:00 โคชิ ยูไนเต็ด รอ นารา คลับ
11:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1 - 3 โอซาก้า เอฟซี 0-2

ผลบอล อาร์เมเนียคัพ

18:00 อารารัต 2 - 1 อรารัต เยเรวาน 1-0

ผลบอล เช็ก U19 ลีก

15:00 ไพรบราม (ยู 19) รอ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
15:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) รอ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
15:30 โอปาว่า (ยู 19) รอ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
16:00 เมทีโอปราก(ยู 19) รอ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
16:00 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) รอ เบอโน่ (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
16:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) รอ สลาเวีย ปราก (ยู 19)
18:00 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) รอ สโลวัคโก้ (ยู 19)
15:00 โอปาว่า (ยู 19) รอ ไพรบราม (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) รอ เบอโน่ (ยู 19)

ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 1 - 1 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 0-1
17:30 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 0 - 1 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 0-0
18:00 บรอนด์บี้ (ยู 19) 1 - 1 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 0-1
18:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 2 - 3 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 2-3
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 2 - 3 ฮอร์เซนส์(ยู19) 0-1
18:45 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 1 - 1 เวเจิล (ยู 19) 0-1
19:30 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 0 - 3 เอสเบิร์ก (ยู 19) 0-3

ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 MSP Batna 1 - 3 เฮชบี เชลกูมเลด 1-1
21:00 เอ็มโอ คอนสแตนติน 2 - 1 US Chaouia 1-1
21:00 Hanshely 1 - 0 ยูเอสเอ็ม อันนาบา 0-0
21:00 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต 2 - 2 เอเอส โครยูบ์ 2-1
21:00 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 1 - 0 ซีเอ บัตน่า 1-0
21:00 NRB Teleghma 2 - 0 CRB Ouled Djellal 0-0
21:00 IRB El Kerma 0 - 1 MCB Oued Sly 0-0
21:00 SKAF Khemis Melina 0 - 1 CRB Temouchent 0-0
21:00 RC Oued Rhiou 0 - 0 CRB Ain Ouessara 0-0
21:00 JSM Tiaret 4 - 2 SC Ain Defla 1-1
21:00 US Remchi 0 - 2 เอเอสเอ็ม ออราน 0-2
21:00 โอเอ็ม อาร์ซิว 2 - 2 เอ็มซี ไซดาร์ 1-1
21:00 อามัล บู ซาด้า 2 - 1 IRB Lakhdaria 1-0
21:00 เจเอสเอ็ม เบอจายา 3 - 0 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 0-0
21:00 อาร์ซี คูบา 3 - 1 ยูเอสเอ็ม บลีดา 1-1
21:00 ES Ben Aknoun 2 - 1 WRB Msila 1-0
21:00 CR Beni Thour 3 - 1 อาร์ซี อาร์บา 2-0

ผลบอล ฮังการี U19 A ลีก

15:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 2 - 1 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 1-1
16:00 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 0 - 1 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 0-1
16:00 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 3 - 3 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 2-2
16:00 UTE U19(HUN) 3 - 2 ปาคซิ เซ ยู 19 1-1
17:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 6 - 3 Nyirsuli ยู19 0-1
18:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 3 - 2 วิดีโอตอน(ยู 19) 1-2
20:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) 3 - 2 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) 1-2

ผลบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2

02:00 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 2 - 2 อิซ่า ทาวน์ 0-1

ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี 1 - 3 Kazlu Ruda FK Silas 0-1

ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 โจโม คอสมอส 1 - 0 Bizana Pondo Chiefs 0-0
20:00 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 1 - 0 Cape Town Spurs 0-0
20:00 Sekhukhune United 0 - 0 Uthongathi FC 0-0
20:00 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 1 - 2 รีล คิงส์ 0-1

ผลบอล ยูเครน U21 ลีกา

15:00 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21) 2 - 1 Inhulets Petrove U21 0-0
19:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 1 - 1 FC Mynai U21 1-0

ผลบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

17:00 IRB El Kerma U21 1 - 1 MCB Oued Sly U21 0-0
17:00 MSP Batna U21 1 - 0 HB Chelghoum Laid U21 0-0
17:00 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 2 - 1 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 1-0
17:00 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) 3 - 2 เอเอสโครุบ(ยู21) 1-2
17:00 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 4 - 1 ซีเอ บัตนา (ยู21) 2-0
17:00 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 1 - 0 ยูเอสเอ็ม บลิดา(ยู21) 1-0
17:10 RCB Oued Rhiou U21 0 - 1 CRB Ain Oussera U21 0-0
17:10 NRB Teleghma U21 1 - 1 CRB Ouled Djellal U21 1-0
17:10 MO Constantine U21 1 - 2 US Chaouia U21 1-0
17:10 ES Ben Aknoun U21 2 - 0 WR MSila U21 1-0
17:15 OM Arzew U21 1 - 0 เอ็มซี ซายดา(ยู21) 1-0
17:15 SKAF Khemis Miliana U21 2 - 0 CR Temouchent U21 1-0

ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 เอดี เซวตา 0 - 0 พูเอนเต้ เจนิล 0-0
17:00 UDC Txantrea KKE 3 - 0 Pena Azagresa 1-0
17:00 CD Agoncillo 0 - 1 CP Calasancio 0-0
17:00 ยูดี พาเตอร์นา 0 - 1 Villajoyosa 0-0
17:30 ยูเนี่ยน วิเอร่า 2 - 3 เตเนริเฟ่ 2 1-1
17:30 CD Rota 3 - 2 กอร์โดบา บี 2-1
18:00 UD Kia 2 - 1 แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ 0-0
18:00 ลาส พัลมาส ซี 1 - 3 ซีดี เมนซาเจโร่ 0-1
21:00 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ รอ เอสดี ดิวส์โต
21:00 ซาลามังก้า 2 2 - 0 อัลมาซาน 1-0
21:30 ซีดีเบติ โอนัค 5 - 1 Fontellas 2-0
21:30 CD Huarte 2 - 2 CD Cantolagua 1-0
21:30 Anaitasuna 5 - 0 ซานทูซู เอฟซี 3-0
21:30 ซีดี ลากุล โอแนค 2 - 1 SD Balmaseda FC 0-1
21:30 ซีดี ซานตูนซี่ 1 - 1 Aurrera Ondarroa 0-1
21:30 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 2 - 1 Murchante 1-0
21:30 CD Penaranda 3 - 3 CD Cebrerena 0-2
21:30 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 0 - 1 บูร์โกส เปอเมซาส 0-1
22:00 Andratks 1 - 2 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 1-2
22:00 Valle de Egues 1 - 2 ซีเอซิลบอลเนโร 0-1
22:00 ซีดี ซูบิซ่า 0 - 0 Bidzala 0-0
22:00 Atletico Albericia รอ ซีเอฟ วิมีนอร์
22:00 ปาเซ เคอี 0 - 1 เอสดี เกอร์นิกา 0-1
22:00 CyDL Jupiter Leones 1 - 1 นูมานเซีย 2 0-0
22:00 ซีดี มานาคอร์ 2 - 2 มายอร์ก้า 2 1-1
22:00 เบติ โคซโค เคอี 2 - 1 ซีดี อาร์ดรอย 1-0
22:00 Comillas 2 - 2 CD Pradejon 1-1
22:00 เอดี ซานฮวน 5 - 0 เปน่า สปอร์ต 2-0
22:00 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1 - 0 อารันดิน่า 0-0
22:30 ยูดี โซโมซาส 2 - 1 CF Alondras 0-0
22:30 ยูดี คอเยเรนเซ่ 0 - 0 ซานตันยี 0-0
22:30 อาลูกัส ซีเอฟ 3 - 0 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 0-0
22:30 ยูซีดี บูร์ลาเดส 1 - 1 CD คอร์เตส 0-0
22:30 ลา บาเนซา 0 - 3 Colegios Diocesanos 0-0
22:30 ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ 1 - 1 ซีดี กัวร์นิโซ 0-0
22:30 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 1 - 0 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 0-0
22:30 โซดูปี ยูซี 4 - 0 Urgatz 2-0
22:30 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน รอ CD Mirandes B
22:30 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 2 - 2 จี.เซโกเบียน่า 1-1
22:45 ซีอี เฟลานิทซ์ 2 - 0 ลัวเซเตนเซ่ 1-0
22:59 ซีดี โคเรีย 3 - 0 Jerez Industrial CF 2-0
22:59 ยูดี ลอส บาร์ริออส 0 - 4 ซีดี เตรรา 0-3
22:59 กัวดาล 2 - 1 Real Titanico Laviana 1-0
22:59 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 1 - 0 ซีดี ทุยล่าร์ 0-0
22:59 รีล เจน 1 - 0 Union Estepona CF 1-0
23:15 เอสซีดี ดูรานโก้ 0 - 0 โทโลซา 0-0
23:30 CD Genova 0 - 1 ซีดี บินิสซาเลม 0-0
23:30 ลาโซลาน่า 0 - 0 ยูบี คอนเควนเซ่ 0-0
00:00 มันเชโก้ ซิวดัด 6 - 0 Villacanas 2-0
00:30 Vilamarxant CF 0 - 0 เฮอร์คิวลีส2 0-0

ผลบอล ISR U19

12:30 AS Ramat Elyahu U19 0 - 1 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 0-0
14:00 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 8 - 3 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 5-2
14:00 FC Ashdod U19 1 - 2 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 0-0
14:30 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 5 - 2 SC Haifa Robi Shapira U19 2-1
14:30 Ironi Modiin U19 2 - 5 ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) 2-2
14:30 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 0 - 2 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 0-0
14:30 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 2 - 0 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 1-0
14:45 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 2 - 0 Maccabi Yavne Shimon U19 0-0
15:00 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 3 - 1 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 0-0
15:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 1 - 1 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 0-1
15:00 Ironi Nesher U19 0 - 0 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0-0
20:30 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 3 - 1 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 2-0
21:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 3 - 0 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 0-0
21:00 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 4 - 1 เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 3-1
22:45 Hapoel Hod Hasharon U19 0 - 3 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 0-1

ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

05:00 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 1 - 0 Chabab Ben Guerir 1-0
05:00 Olympique Dcheira 1 - 2 Stade Marocain du Rabat 0-1
05:00 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 1 - 1 คัวริบก้า 0-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1

05:00 ฟอร์ตาเลซ่า 4 - 1 คัวคาเอีย ซีอี 2-1

ผลบอล บราซิล Campeonato Goiano Division

02:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 2 - 1 AE Jataiense 2-1
02:00 เกรมิโอ อนาโปลิส 2 - 1 อิโพรา อีซี 0-0

ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 1 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 0-0
21:00 ครูซ อซูล(ยู20) 0 - 1 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 0-0
21:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 2 - 0 Mazatlan U20 0-0
21:00 ลีออน(ยู20) 3 - 0 เกเรตาโร่ (ยู20) 0-0
23:30 พูมาส ยูนัม(ยู20) 0 - 1 คลับ อเมริกา (ยู 20) 0-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

21:00 ยูอาร์ที เอ็มจี 1 - 1 Athletic Club MG 1-0
01:00 โปซูอาเลกรี 0 - 0 คาล์เด้นเซเอ็มจี 0-0
02:30 ทอมเบนเซ่ 0 - 3 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-2

ผลบอล บราซิล Campeonato Paraibano

02:00 ซูซา พีบี 0 - 0 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0-0

ผลบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 เรอัล ซัคเซส 1 - 1 Olimp Comrat 1-0
20:00 อิสกร้า สตาลี่ 2 - 1 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 1-1
20:00 Flacara Falesti 0 - 6 CSF Baliti 0-3

ผลบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:00 โครย์ดอน คิงส์ 1 - 1 อดิไลเด้ โอลิมปิค 0-0
12:30 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 2 - 3 สเติร์ทไลอ้อนส์ 2-1
12:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 3 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 0-2
12:30 แอดิเลด แพนเทอร์ 1 - 2 เมโทรสตาร์ เอสซี 1-1
12:30 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 2 - 2 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1-1
12:35 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1 - 2 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 0-2

ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

19:45 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) 3 - 0 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) 3-0
20:00 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) 4 - 4 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 1-1
20:15 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 7 - 0 อัลบอร์ก(ยู 17) 3-0
20:15 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 0 - 0 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 0-0
20:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 2 - 1 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) 2-0
21:30 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) 1 - 1 เวเจิล(ยู 17) 1-1
22:30 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) 3 - 1 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 0-0

ผลบอล เบลารุสลีกา Pershaya

17:00 เอฟซี สโลนิม 2017 2 - 0 เอฟซี บาราโนวีชี 1-0
20:30 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 1 - 4 Volna Pinsk 1-3
22:15 Shakhter Soligorsk II 0 - 0 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 0-0

ผลบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

12:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 0 - 7 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 0-2
15:00 ซแวซด้า 2005 (ญ) 1 - 2 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 0-0
16:00 FK Rostov (w) 1 - 0 Rubin Kazan (w) 1-0
17:00 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 0 - 4 Zenit St Petersburg (w) 0-1
19:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 0 - 1 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 0-0

ผลบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

21:30 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 10 - 0 เคเลน เอสซี(ญ) 5-0
22:00 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 0 - 1 ETO กีโอรี่ (ญ) 0-1

ผลบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 ไดนาโม วีรันเจ 0 - 1 Borac Cacak 0-0
21:00 FK Graficar Beograd 2 - 0 จาโกดิน่า 1-0
21:00 IMT Novi Beograd 5 - 2 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 1-1
21:00 Kabel Novi Sad 0 - 1 โคลูบารา 0-1
21:00 ราดนิคกี้ 1923 1 - 0 FK Loznica 1-0
21:00 Radnicki Pirot 1 - 1 เอฟเค ทราจัล 0-0
21:00 Sloga Kraljevo 2 - 2 FK Dubocica 0-0
21:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 2 - 0 FK Zeleznicar Pancevo 1-0
21:00 FK Zarkovo 0 - 1 ซีมูน 0-1

ผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

09:50 วอลเดน เวสทอน 3 - 2 แคนเบอรา โอลิมปิก 2-2
12:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 2 - 2 คูม่า ไทเกอร์ 1-0
14:30 โมนาโร แพนเธอร์ส 0 - 1 แคนเบอร์รา เอฟซี 0-1

ผลบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

02:00 บาเฮีย บีเอ 0 - 1 ซิเอร่า 0-0

ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:15 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 2 - 1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
15:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1 - 2 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0-1
16:05 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 3 - 3 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
16:15 คาปาลาบา บูลด็อก 3 - 3 โลแกน ไลท์นิ่ง 2-1
16:30 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0 - 5 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 0-2

ผลบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0 - 3 มอดบูรี่ เจ็ท 0-2
12:35 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 3 - 2 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 0-1
12:35 อดิไลเด้วิคตอรี่ 2 - 1 อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 1-1
12:35 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 4 - 3 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 3-0
12:35 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 1-1
16:30 แอดิเลด ฮิลล์ 0 - 1 Eastern United 0-1

ผลบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

11:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 1 - 3 มอร์แลนด์ เซบราส 1-1
12:00 มอร์แลนด์ ซิตี้ 2 - 2 นอร์ธโคท์ซิตี้ 1-1
12:20 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 4 - 7 คิงส์ตัน ซิตี้ 1-2
13:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 4 - 3 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1-1

ผลบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

19:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 2 - 0 HK Kopavogur (w) 0-0
20:00 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 3 - 1 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 2-0
21:00 Augnablik Women 4 - 2 อัคราเนส(ญ) 1-1
21:00 ฟจอลเนอร์(ญ) 1 - 2 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 1-0
21:00 Haffner John (w) 10 - 1 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) 4-0
22:59 UMF Sindri Hofn Women 5 - 0 Einherji (w) 0-0

ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 2 เด มาโย พีเจซี 3 - 1 เจเนอรัลกาบาเยโร่ 1-0
02:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 0 - 1 สปอตติโว อิเทโน่ 0-1

ผลบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

17:00 Suure-Jaani United (w) 1 - 0 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 0-0
18:00 FC Lootos Polva Women 0 - 0 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 0-0
18:00 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 4 - 1 Ajax Tallinna (w) 2-0
20:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 3 - 2 วาปรุส แปร์นู(ญ) 3-2

ผลบอล สโลวีเนีย U19

17:00 Brinje Grosuplje U19 0 - 2 โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) 0-1
22:00 NK Drava Ptuj U19 4 - 0 เอ็นดี กอริก้า(ยู 19) 2-0

ผลบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

22:59 Halliu football College รอ Laanemaa Haapsalu

ผลบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 4 - 2 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 1-1
18:00 Biedrzychowice (w) 0 - 4 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 0-3
21:00 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 1 - 0 WKS Slask Wroclaw (w) 1-0

ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 เอฟเค ชิกาทอย 3 - 0 บุนยอดกอร์ 2 2-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:00 เออิบาร์ (ญ) 2 - 1 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1-0
17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 0 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 0-0
19:00 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 0 - 1 เรอัล เบติส ( ญ ) 0-0

ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

16:30 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 0 - 7 สลาเวีย ปราก (ญ) 0-4

ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 นาโปลี(หญิง) 5 - 0 วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) 1-0
20:00 เรส โรมา (ญ) 0 - 0 เอซี มิลาน(ญ) 0-0
20:00 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 0 - 4 ซาสซูโอโล่ (ญ) 0-3

ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

19:30 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 0 - 0 ES Hammam Sousse 0-0

ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

18:00 คาเมนิคา-ซาซ่า 1 - 2 FC Plackovica 1-1
18:00 โปเบด้า 3 - 1 FK Roseman 1-1
18:00 FK Sloga 1934 Vinica 4 - 1 เอฟเค โอโซโกโว 2-1
18:00 เบรกัลนิก้า สติป 3 - 0 เอฟเค โคซุส 1-0
18:00 FK Tikves Kavadarci 3 - 1 Pehchevo 1-0
18:00 วลาซริมิ คิซีโว 2 - 2 FK Drita Bogovinje 1-1
18:00 FK Kadino 3 - 0 Korab Debar 2-0
18:00 เอฟเค สโกเปีย 2 - 0 เอฟเค โอครีด 2004 1-0
18:00 KF Veleshta 0 - 1 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 0-0

ผลบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 ดั๊ก ลั๊ก 1 - 2 Tuan Tu Phu Tho 0-1
16:00 Huda Hue 3 - 1 กวาง นัม 1-0
16:00 ทีทีบีดี ฟูดอง 3 - 0 แอง แยง 1-0
17:00 ด่องตัมลองอัน 0 - 0 Khatoco Khanh Hoa 0-0
18:00 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 0 - 2 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 0-0

ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

19:00 Bergheim/Hof Women 0 - 3 Sturm Graz/Stattegg Women 0-1
21:00 Neulengbach Woman 6 - 0 เอสวี ฮอร์น(ญ) 2-0

ผลบอล บัลแกเรีย B PFG

22:00 วิโตชา บิสตริต้า รอ ลิเท็กซ์ โลเวช

ผลบอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

22:59 Sandro Abate Avellino Futsal 4 - 7 Cybertel Aniene Futsal 1-2
22:59 Lido Di Ostiav Meta Futsal 7 - 3 Signor Prestito CMB Futsal 6-2
22:59 เปสคารา (ฟุตซอล) 3 - 3 Phil diae Bolley 0-2
22:59 Petrarca Padova C5 Futsal 1 - 1 มานโตวาซี5 (ฟุตซอล) 0-0
22:59 คาตาเนีย(ฟุตซอล) 3 - 2 Acqua e Sapone C5 Futsal 1-0
22:59 Pessah Lo Fano 4 - 2 Carme Dawson 2-1
22:59 CDM Genova Futsal 3 - 6 Royal Saint Giuseppe Futsal 2-2

ผลบอล เค ลีก ชาเลน

11:30 ชุนนัมดรากอนส์ 0 - 1 เอฟซี อันยาง 0-0
14:00 แทจอน ซิติเซน 1 - 1 Chungnam Asan 0-1

ผลบอล BRA SPB

02:00 อกัว เดอ มาราบา 1 - 3 คลับ ดู เรโม 0-2

ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1 - 1 คาเตอเลอร์ โตยามา 1-0
13:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1 - 0 อซูส คราโร นูมาซู 0-0

ผลบอล BRA D4

01:45 ปาร์นาฮีบ้า พีไอ 1 - 1 4 de Julho 0-1
01:45 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 1 - 2 Fluminense PI 1-1

ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 Hutnik Krakow 0 - 2 KP Calisia Kalisz 0-1
22:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 3 - 1 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-0
22:00 โซกอล ออสโตรดา 0 - 1 วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-0
22:00 โปกอน ซีดล์เซ 2 - 2 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 1-1
22:59 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1 - 3 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 0-3

ผลบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ

11:05 โฮบาร์ต ใต้ 1 - 2 Devonport Strikers 0-0
11:55 ทารูนา 2 - 2 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 1-2
13:30 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 1 - 2 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 1-1
13:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 1 - 1 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1-0
16:56 ฟิตซรอย ซิตี้ 2 - 2 อัลโตน่า ซิตี้ 0-0

ผลบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

23:30 AS Dakar Sacre Coeur 0 - 0 Mbour 0-0
23:30 NGB ASC Niarry Tally 2 - 2 Diambars 1-0

ผลบอล ลีกา de elite

18:00 Windsor Arch Ka I 2 - 1 Casa De Portugal 0-0
20:00 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 2 - 4 เฉิงฟุง 1-3

ผลบอล บราซิล แชมป์ ซี

06:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 0 - 0 อีซี เซา โชเซ เอสพี 0-0
06:00 กาปิ วาเรียโน 1 - 2 โนโรเอสเต้ 1-1
06:00 พรีมาเวร่า 1 - 1 โอลิมเปีย เอสพี 0-0
06:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 2 - 0 แบนเดียแรนท์ 1-0

ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 1 - 3 โลแกน เมโทร 1-2
15:00 Brisbane Athletic รอ นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด
16:00 ม็อกกิล เอฟซี 2 - 3 เอซี คาริน่า 0-2

ผลบอล กานาพรีเมียร์

22:00 เตชิมันซิตี้ 2 - 1 อาดัวน่าสตาร์ส 1-1
01:00 Legon Cities FC 0 - 1 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 0-1

ผลบอล สเตรเลีย U20

12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 0 - 0 เปเรซ(ยู20) 0-0
12:00 Gwelup Croatia U20 3 - 1 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 1-1
12:00 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 2 - 4 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 0-0
12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 2 - 2 บัลแคทต้า(ยู20) 2-1
12:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 6 - 0 ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) 3-0
12:05 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 0 - 3 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 0-3

ผลบอล WAUS WD1

14:05 Curtin University FC (w) 1 - 3 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 1-2

ผลบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

19:00 KAA Gent Ladies 1 - 3 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 0-2
21:00 คลับบรูซ(ญ) 2 - 2 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 1-1
21:00 เอนด์ราต อาลาส (ญ) 0 - 3 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 0-2

ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 1 - 1 คลับ มาริโน่ 0-1
20:45 เอสดี อมอเรเบียต้า 3 - 1 เอสดี โลโกรเนส 3-1
21:00 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0 - 0 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0-0
21:30 UD Mutilve 4 - 1 เอสดี ไลเนา 2-0
22:00 Atzeneta UE 0 - 1 ยูอี โอลอต 0-1
22:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 1 - 2 ลาส โรซัส 0-1
22:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1 - 1 นูมานเซีย 0-1
22:00 แอธเลติก บิลเบา บี 3 - 1 ซีดี ตูเดลาโน่ 1-1
22:59 ยูดี เลบานเต้ บี 0 - 1 ยูอี คอร์เนลล่า 0-0

ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 4 - 3 บาลินเกอร์ 1-0
19:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 2 - 1 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-1
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0 - 2 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0-1
19:00 เอฟซี กีสเซิน 1 - 2 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1-2
19:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0 - 2 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-2
19:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 2 - 2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1-0
19:00 TSV Schott Mainz 2 - 1 ทีเอสจี บาลินเก้น 0-1
19:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 1 - 2 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1-2
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0 - 0 บาเยิร์น อัลเซนัว 0-0
19:00 เฮสเซ่น คาสเซล 0 - 4 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-3

ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:30 ฟารูล คอนสแตนต้า 1 - 3 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0-2
00:00 ราปิด บูคาเรสต์(N) 2 - 0 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1-0

ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 SfB Oure 2 - 3 เจมส์เมอบังค์ 1-2
18:30 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 1 - 1 โรสกิลด์ 0-0
18:30 วีเอสเค อาร์ฮุส 1 - 2 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 0-1
19:00 ฮิลลิร็อด 2 - 1 บี 73 สลาเกลเซ่ 1-0
19:00 บราแบรนด์ 1 - 2 บี 93 โคเปนเฮเกน 1-2
19:00 มิดเดลฟาร์ท 2 - 1 เอฟซี ซีสเวส 1-0
19:00 นาสบี้ 1 - 0 โฮลสเตโบร บีเค 1-0
20:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 3 - 1 เอบี ทาร์นดี 1-0

ผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1

17:00 Borgeby FK (w) รอ บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
18:00 โมรอน บีเค (ญ) 1 - 1 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) 0-0
20:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 0 - 0 Alingsas (w) 0-0
21:00 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 1 - 0 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 1-0
22:00 ยูเมีย ไอเค (ญ) 5 - 0 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 3-0

ผลบอล ตุรกี 3. ลัก บี

16:00 Erbaaspor S 1 - 1 คาซิยาก้า 0-1
18:00 Osmaniyespor 3 - 1 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 1-0
19:00 Bukaspor 3 - 0 Kemerspor 2003 0-0
19:00 Ceyhanspor 1 - 4 Agri 1970 Spor 0-2
19:00 Yeni Altindag BS 7 - 2 Celspor 2-1
19:00 Yeni Orduspor 1 - 1 โมด้าเฟน สปอร์ 0-1
19:00 1877 Alemdagspor 0 - 0 EdirnesporGenclik 0-0
19:00 Erzin Belediyespor 2 - 1 Kutahyaspor 1-1
19:00 Elazig Belediyespor 2 - 1 Catalca Spor 0-1
19:00 Bayrampasa 3 - 0 ซิลิวริสปอร์ 2-0
19:00 Utkoi 0 - 0 Yeni Diyarbakirspor 0-0
19:00 เฟธิเยสปอร์ 6 - 2 Sanger 1-1
19:00 Yldrm Belediyesispor 1 - 2 Kozan BLD.SPOR 0-0
19:00 Dai Lin Jissbon รอ Payasspor
19:00 Kahta 02 Spor 4 - 0 โตคัตสปอร์ 3-0
19:00 อีร็อกสปอร์ 1 - 3 Carsambaspor 1-3
19:00 ดัคซีสปอร์ 1 - 1 Turk Metal Kirikkale 0-0
19:00 Artvin Hopaspor 1 - 0 ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 1-0
19:00 Karaman Belediyespor 5 - 0 ยิมปา ยอซกัตสปอร์ 2-0
19:00 โกลคุคสปอร์ 5 - 2 Arhavispor 0-0
19:00 Karaman Belediyesi Spor 3 - 1 อดิยามานสปอร์ 0-0
19:00 คิซิลคาบอลัคสปอร์ 0 - 1 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 0-1
19:00 Mardin BB 1 - 3 Halide Edip Adivarspor 1-0
19:00 Ispartaspor 3 - 1 โซมาสปอร์ 0-0
19:00 Kelkit Belediye Hurriyet 1 - 3 Aksarayspor 1-2
19:00 มานิซาสปอร์ 1 - 2 ออฟสปอร์ 1-2
19:00 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 2 - 1 Darica Genclerbirligi 1-1
19:00 Kestel 2 - 2 Muglaspor 1-2
19:00 Nevsehirspor Genclik 1 - 2 Cankaya FK 0-0
19:00 ยอมราสปอร์ 0 - 1 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 0-0
19:00 ยาโลวาสปอร์ 0 - 0 Cizrespor 0-0
19:00 Sultanbeyli 0 - 0 Bergama Belediyespor 0-0

ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 Storfors AIK รอ Stöde IF
18:00 วินเบิร์ก ไอเอฟ รอ เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
18:30 Sandviks IK รอ Ytterhogdal IK
18:30 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ รอ แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
18:45 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ Sandvikens AIK FK
19:00 สเคลเลฟที เอฟเอฟ รอ ทาฟเดีย ไอเค
19:00 Husqvarna รอ อูลเลเรดส์
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค รอ คาร์ลเบิร์ก บีเค
19:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล รอ คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ
20:00 Notvikens IK รอ ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี
20:00 ดลสทอร์ป ไอเอฟ รอ วาสต้า ฟลอรุนด้า
21:00 โบเดน บีเค รอ Gottne IF
21:00 FC Arlanda รอ สควิลเจโบ เอสเค

ผลบอล BRA SE

02:00 ซีเอส เซอร์จิเป้ 1 - 1 คอนฟิแองก้า 0-1
02:00 อีตาบายานา 1 - 1 Lagarto 1-1

ผลบอล บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 เอสอี ตู กาม่า 0 - 1 เซียลันเดีย ดีเอฟ 0-1

ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:50 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 0 - 4 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์(ญ) 0-2

ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด รอ เกริโช่
19:00 เคซีบี รอ แมทารี่ ยูไนเต็ด
19:00 พอสต้า เรนเจอร์ รอ Bidico
19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู รอ วาซิโต้ เอฟซี

ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 กรีนวิลล์ เอฟซี 4 - 0 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 2-0
06:00 Tormenta FC 3 - 1 เอฟซี ทูซอน 2-1

ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

12:45 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 2 - 4 ทูวอง(สำรอง) 1-0
13:00 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 2 - 0 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 1-0
13:27 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 3 - 4 St George Willawong Reserves 2-3
14:00 ออลบานี ครีก สำรอง รอ Western Spirit Reserves

ผลบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

13:00 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ รอ Wolaita Dicha

ผลบอล รวันดา National League

20:00 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 1 - 1 Sunrise FC 0-1
20:00 Police FC 5 - 1 Etincelles 1-1
20:10 Musanze FC 2 - 4 เอเอส คิกาลี 1-1
20:30 Marines FC 0 - 1 Espoir FC 0-0

ผลบอล FFSA WPL

14:30 Fulham United (w) 0 - 4 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 0-1
14:45 West Adelaide (w) 5 - 3 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 2-1

ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Recreativo Libolo 1 - 1 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 1-0
21:30 Desportivo Huila 3 - 2 Ferroviario Do Huambo 1-1
21:30 บราวอส โด มาควิส 1 - 1 Academica Do Lobito 1-0
21:30 Sporting Cabinda 1 - 0 Sagrada Esperanca 1-0
22:30 Progresso 4 - 2 Baixa de Cassanje 2-0

ผลบอล FFSA SLR

09:45 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 4 - 3 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 3-1
10:15 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 4 - 1 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 2-0
10:15 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 0 - 2 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 0-0
10:15 เซาท์แอดิเลด(สำรอง) 2 - 9 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 0-5
10:15 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 2 - 1 Adelaide Cobras Reserves 1-0
10:15 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) รอ มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง)
10:15 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 0 - 3 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 0-1
14:15 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) รอ Eastern United Reserves

ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:15 Broadbeach United SC (w) 3 - 0 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 1-0
14:05 ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 1 - 0 Matsuyama (w) 1-0
15:00 Mount Gravatt Hawks (W) 1 - 3 Ipswich knights SC W 1-0
15:00 Southside Eagles (w) 1 - 2 คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) 1-1

ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

05:00 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต รอ คอสตา เดล เอสเต

ผลบอล มาลีคัพ

00:00 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 1 - 1 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 0-1
02:00 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 3 - 1 Monrovia Black Star 2-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 8 - 1 ไวราไรปา ยูไนเต็ด 5-1
09:30 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 2 - 4 เวลลิงตัน โอลิมปิก 2-0
10:00 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 3 - 0 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 1-2

ผลบอล ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

14:30 Caroline Springs George Cross 1 - 1 Brimbank 1-1

ผลบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

16:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 0 - 3 Hills Brumbies 0-1
16:00 สปิริต เอฟซี 3 - 2 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1-2
16:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 3 - 1 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 2-0
16:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 1 - 2 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 1-2

ผลบอล นิวซีแลนด์ mainland Super League

09:45 โคซแท็ล สปิริท 1 - 1 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 0-1
09:45 โนเมดส์ 1 - 0 Selwyn United 0-0
09:50 Halswell United 1 - 2 Ferrymead Bays 0-2

ผลบอล ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

10:00 Northern Rovers FC 0 - 3 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 0-1

ผลบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Be Forward Wanderers 1 - 1 Big Bullets FC 1-0
19:30 มหาวิทยาลัยมซูซุ 2 - 1 Ntopwa United FC 0-0

ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช รอ แอฟเซ ลีแอช
01:00 เดสเซล สปอร์ต รอ รูเปล บูม
01:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ Sint-Eloois-Winkel
01:00 โรเซลาเร่ รอ Thes Sport
01:00 KFC Mandel United รอ โอลิมปิก ชาเลอร์รัว
01:00 Patro Eisden รอ La Louviere Centre
01:00 เควีเค ไทอ์เนน รอ ฟราน โบเรียนส์
01:00 URS Lixhe-Lanaye รอ Royal Knokke

ผลบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 โมฮัมเมดัน เอสซี 2 - 1 อารามบัคเคเอส 1-0
20:00 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 0 - 0 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 0-0
22:00 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 1 - 3 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 0-2

ผลบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 We United FC 3 - 2 LA STARZ 2-0
03:00 Atletico De San Francisco 1 - 2 Atletico Pantoja 0-2
05:00 UniversidadO M 1 - 0 Atlantico FC 0-0

ผลบอล โปแลนด์ Div.4

16:00 GKS Przodkowo 0 - 1 บอลเทค จีเนีย 0-0
16:00 Unia Janikowo 2 - 1 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 1-0
17:00 Orleta Radzyn Podlaski 4 - 0 KS Wiazownica 2-0
18:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 1 - 0 Bron Radom 0-0
18:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 4 - 0 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 1-0
18:00 Unia Swarzedz 1 - 1 Gwardia Koszalin 1-1
18:00 Jutrzenka Giebultow 1 - 2 Podhale Nowy Targ 0-2
18:00 Cracovia II 6 - 2 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 3-1
18:00 Foto-Higiena Olawa 3 - 2 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 1-0
18:15 เคเอสคุทโน 1 - 0 Blonianka Blonie 0-0
19:00 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 2 - 3 Pogon Grodzisk Mazowiecki 2-2
19:00 Gawin Sleza Wroclaw 2 - 2 Piast Zmigrod 1-0
20:00 Sokol Kleczew 4 - 0 Baltyk Koszalin 2-0
20:00 RKS Radomsko รอ ฮูราเกน โมรัค
20:00 เออซุส วอร์ซอ 3 - 1 KS Wasilkow 1-1
20:00 Unia Skierniewice 5 - 3 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 2-1
22:00 โปโลเนีย ไบตอม 3 - 1 Warta Gorzów Wielkopolski 2-0
22:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 1 - 3 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 1-2
22:00 Rekord Bielsko-Biala 7 - 3 Polonia-Stal Swidnica 4-2
22:00 เคเอส อีเนอเกติก โร 1 - 1 LKS Goczalkowice Zdroj 0-1
22:00 Lechia Zielona Gora 0 - 2 รุช ซอร์ซอฟ 0-1
22:00 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส รอ Hetman Zamosc
22:00 Avia Swidnik 2 - 0 Wisloka Debica 1-0

ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 เรด แอร์โร 3 - 1 ลูซากา ไดนาโมส์ 1-0
20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 0 - 0 Nkwazi 0-0
20:00 ซานาโก 1 - 0 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 0-0
20:00 Indeni FC 0 - 2 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 0-0

ผลบอล ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก

18:00 Ratnam SC 0 - 3 บลูสตาร์ 0-3

ผลบอล เซอร์เบีย U19 ลีก

16:00 FK Rad Belgrade U19 0 - 4 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 0-3
16:00 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 3 - 1 FK Radnicki 1923 U19 2-0
16:00 Novi Sad U19 3 - 1 คูการิค(ยู 19) 1-1
16:25 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 1 - 2 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 0-0
16:50 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 2 - 3 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1-2
16:50 FK Trayal Krusevac U19 2 - 3 FK Graficar Beograd U19 1-0
18:20 เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) 0 - 5 Crvena Zvezda Youth 0-2
18:55 TSC Backa Topola U19 1 - 0 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 1-0
19:21 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 2 - 1 Spartak Subotica U19 1-0

ผลบอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

21:00 สตาเด้ นยอนเนียส 1 - 1 Etoile Carouge 0-0

ผลบอล

11:57 Singleton Strikers FC 1 - 0 วอลล์เซนด์ 0-0
12:35 Thornton Redbacks FC 2 - 4 เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี 0-0

ผลบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

12:00 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 4 - 1 North Sunshine Eagles 2-0
12:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 0 - 2 Ballarat Red Devils 0-1
12:15 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 2 - 1 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 1-0

ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga

07:00 เอดี การ์เมลิต้า 0 - 5 พันตาเรนนัส 0-3

ผลบอล ไอริช women National Union

20:00 เชลบอร์น (ญ) 2 - 1 DLR Waves (w) 1-0
21:00 Wexford Youths (w) 5 - 0 กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) 2-0
01:00 Yalong City (w) 2 - 2 คอร์ก ซิตี้(ญ) 1-1

ผลบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

21:30 Sutjeska Foca 5 - 1 FK Borac Kozarska 2-1
21:30 เอฟเคสวิเจซด้า 3 - 1 Leotar 2-1

ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

21:00 อาร์เซน่อล (ยู 23) 1 - 2 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 1-1

ผลบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม รอ สปาเคนเบิร์ก
19:30 นูร์ดวิก รอ ชีเวนนินเกน
20:00 เอเอสดับเบิลยูเอช รอ โคซัคเค่น บอยส์
20:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ รอ ทีอีซี
20:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี รอ โวเลนดัม (เยาวชน)
20:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก รอ เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) รอ เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
20:30 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ รอ ควิก บอยส์
22:59 เดอ ทริฟเฟอร์ส รอ Katwijk

ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 Valby BK 0 - 1 Rishoj 0-1
18:00 Frederikssund IK 1 - 3 KFUM 0-2
19:00 Nørresundby 2 2 - 2 Aarhus Fremad 2 0-1

ผลบอล โครเอเชีย 2.Division

22:00 Radnik Sesvete 4 - 3 ดราโกโวลแยค 1-3
22:00 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 3 - 0 NK Croatia Zmijavci 1-0
22:00 รูเดส 2 - 1 NK Dubrava Zagreb 1-0
22:00 เอ็นเค โอปาติยา 1 - 1 เมดิมัวร์เย่ 1-0
22:00 Kustosija 0 - 1 อินเตอร์ ซาเปรซิค 0-0

ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 African Sports 1 - 0 Njombe Mji FC 1-0
20:00 Boma FC 1 - 2 เอ็นดันดา เอฟซี 1-1
20:00 ลิพิวลิ เอฟซี 0 - 1 แอฟริกาลียง 0-0
20:00 Mawenzi Market 4 - 3 Mbeya Kwanza 0-1

ผลบอล โครเอเชีย U19

18:00 ฮาร์วาทสกิ ดราโกวอลจาค (ยู 19) 2 - 1 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 1-1
19:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 4 - 0 Sesvete U19 1-0

ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

16:00 Aspe (w) 0 - 4 ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) 0-1
20:30 Olimpico de Leon (W) 7 - 1 CD San Pio X (w) 4-1

ผลบอล ฮังการี U19 2nd Division

19:00 Szeged-Csanad Grosics U19 2 - 3 Budai FC U19 2-2

ผลบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 UWA-Nedlands FC 0 - 2 ซูเบียโก เอเอฟซี 0-0
14:00 Stirling Macedonia 2 - 1 Olympic Kingsway SC 0-0
18:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 2 Quinns FC 0-1

ผลบอล อิตาลี Serie D

20:00 ปอติซี 1906 3 - 2 Sorrento 1-1
20:00 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 2 - 2 ASD Cartigliano 0-0

ผลบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2

19:00 ซัมกายิต เอฟเค 2 1 - 1 ซากาตาล่า เอฟเค 1-0
19:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 0 - 0 คาราบัค 2 0-0

ผลบอล ยูเครน Division 3

17:00 FC Halych 1 - 1 ดินาซ วีชโกรอด 0-0
20:00 FC Chernigiv 2 - 1 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1-0
20:00 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 2 - 0 นีว่า วินนีตเซีย 1-0
21:00 Rubikon 1 - 2 Obolon Brovar Kiev II 0-1
21:00 FC Kryvbas Kriviy Rih 5 - 0 Enerhiya Nova Kakhovka 2-0

ผลบอล ซานมารีโนลีก

20:00 เอซียูเวเนส โดกาน่า 0 - 3 Entai Ravi Tucci 0-2
20:00 S.S Pennarossa 0 - 0 Fiorentino 0-0

ผลบอล สเปน Segunda Women

22:00 คอร์โดบา(ญ) 5 - 2 Colegio Aleman Valencia Women 0-0
22:59 CD Parquesol CF (w) 2 - 1 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 0-0

ผลบอล กาตาร์ลีกสำรอง

02:00 อัล คอร์(สำรอง) 0 - 4 อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 0-2

ผลบอล เบลารุสลีกสำรอง

17:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) 3 - 0 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 0-0

ผลบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

23:15 เอฟซี ลินคอล์น 3 - 1 ยูโรปาเอฟซี 1-1
01:30 เซนต์โยเซฟ เอฟซี 1 - 4 มอนส์คัลปีเอสซี 0-1

ผลบอล อิสราเอล C ลีก

19:00 อาฮี เอเคอร์ 3 - 2 ไอรอนี่ บีไน คาบุล 1-1
01:15 ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนียจัท รอ ไอฮุด เบเนียคฟาร์ การ่า

ผลบอล

03:05 นาซิอองนาล (สมัครเล่น) 0 - 3 มานุส (สมัครเล่น) 0-1

ผลบอล Portugal Campeonato Nacional

17:00 Pevidem SC 0 - 2 โทรเฟนเซ่ 0-1

ผลบอล

04:00 Racing Club Haitien 0 - 4 ซีเอส ดอน บอสโก้ 0-2

ผลบอล

10:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 0 - 4 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 0-2
13:00 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 1 - 2 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 1-1
13:30 NWS Spirit FC U20 3 - 4 เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) 2-3
14:00 Northbridge FC Bulls U20 1 - 3 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 1-0
14:00 แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) 1 - 2 Hills Brumbies U20 1-1
14:00 เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) 1 - 2 เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) 0-0
14:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) 3 - 4 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 0-3
14:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 1 - 1 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 0-0

ผลบอล Australia Gold Coast Premier League

13:00 Burleigh Heads 1 - 5 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 1-4
14:27 Palm Beach SC B 1 - 3 Nerang B 0-2
14:30 Tweed United 5 - 2 Ormeau White 3-0
15:00 Musgrave Yellow 0 - 0 Nerang 0-0
16:00 บรอดบีชยูไนเต็ด 2 - 1 ปาล์ม บีช 0-0

ผลบอล

20:00 KF Arberia 3 - 4 Gjilani 2-2
20:00 เดริต้า จิลาน 3 - 1 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 1-0
20:00 เคเอฟ เทรปคา 89 1 - 1 KF Besa Pec 0-1

ผลบอล

22:00 เซอร์เวตต์ (ญ) 5 - 2 เซนต์ กาลเลิน(ญ) 2-0
22:59 Fcf Rapid Lugano (w) 2 - 1 Lucerne (w) 2-1
22:59 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) 0 - 0 เอฟซี ซูริค (ญ) 0-0

ผลบอล

05:00 GA Sampaio 1 - 1 Nautico (RR) 0-1

ผลบอล

06:00 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 3 - 1 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 1-0

ผลบอล

19:30 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 2 - 1 URA Kampala 1-1
20:00 Onduparaka FC 0 - 1 เอสซี วิลล่า 0-0

ผลบอล

10:55 บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) 3 - 2 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 2-1
12:55 Musgrave Green Reserves 2 - 7 เนรัง (สำรอง) 2-3
13:25 Pacific Pines Reserves 2 - 0 Mudgeeraba SC Reserves 1-0

ผลบอล

09:15 เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) 2 - 4 มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) 1-2
09:40 Manningham Utd Blues U20 4 - 1 Kingston City U21 1-0
10:00 มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) 1 - 1 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) 1-0
10:05 บ๊อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 7 - 0 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล (ยู 20) 3-0
10:05 นูนาเวดิง (ยู 20) 2 - 3 North Sunshine Eagles U20 2-1
11:00 Goulburn Valley Suns U21 2 - 2 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) 0-1
11:03 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 2 - 0 บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) 0-0

ผลบอล

20:00 อัลบิโนเลฟเฟ่ (ยู20) 2 - 1 US Pergolettese U19 1-1
20:00 Bisceglie 1913 U19 0 - 1 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) 0-1
20:00 Potenza Calcio U19 2 - 3 ฟอกเจีย(เยาวชน) 1-3
20:00 คาเวเซ่(ยู19) 5 - 1 อเวลลิโน่ (เยาวชน) 1-0
20:00 เปรูจา(เยาวชน) 3 - 2 Matelica U19 3-0
20:00 กรอสเซโต้(ยู20) 2 - 3 อาเรสโซ่ (ยู 19) 1-2
20:00 เอดีซี วีแตร์เบเซ (ยู 19) 0 - 0 ปิสโตเยเซ่ (ยู 19) 0-0
20:00 อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 0 - 8 โคโม (ยู 20) 0-1
20:00 เรนาเต้ (ยู 19) 0 - 1 Pro Patria U19 0-1
20:00 โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) 1 - 0 Pro Sesto U19 0-0
20:00 คาร์ปิ (ยู19) 2 - 2 Imolese U19 1-0

ผลบอล

20:00 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)(N) 2 - 5 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ฟุตซอล) 1-2
01:00 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)(N) 3 - 2 ไครัต อัลมาตี้(ฟุตซอล) 1-0

ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

22:00 ปาชูกา(ญ) 4 - 1 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1-0
22:00 Mazatlan FC (w) 2 - 3 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 2-2

ผลบอล

17:00 Sabadell U19 1 - 2 คิโรน่า(ยู 19) 1-2
18:00 CF Juventud Laguna U19 0 - 6 ลาส ปาลมาส ยู 19 0-2
22:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) 3 - 0 อูราล ซีเอฟ (ยู 19) 1-0

ผลบอล

03:30 Elite United รอ Tallinding United
05:30 Real Banjul 1 - 1 GAMTEL 1-0

ผลบอล

18:00 Chelsea SS HK (w) 0 - 2 ฮ่องกง เอฟซี (ญ) 0-0
18:00 วูฟูไทโป(ญ) 1 - 0 Standard Perpetual MLFA (w) 1-0
20:00 ซิติเซ่น เอเอ (ญ) 1 - 0 คิตฉี(ญ) 0-0
20:00 ชาทิน(ญ) 0 - 2 แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) 0-1

ผลบอล

04:15 เอเอสเอซี คองคอร์ด 0 - 0 Kaedi FC 0-0
06:20 เอซีเอส เคซาร์ 1 - 1 King Nouakchott 0-0

ผลบอล

15:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 2 - 1 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1-0
15:30 เซาธ์ ยูไนเต็ด 1 - 6 โรชเดล โรเวอร์ 0-2

ผลบอล

22:00 แอฟริกา โพรมอ ฟุต 1 - 2 โซนาคอส 0-0
00:00 Amitie FC 1 - 1 Guediawaye 1-1

ผลบอล

19:00 ดูชานเบ-83 4 - 2 Ravshan Kulob 1-1
19:00 FK Eskhata 2 - 3 FC Istaravshan 1-1

ผลบอล

01:00 เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส 0 - 1 รีโอ บรังโก-อีเอส 0-0

ผลบอล

22:00 NK Rogaska 3 - 0 เอ็นเค ซเรเซ 0-0
22:00 NK Brinje Grosuplje 5 - 1 NK Sobec Lesce 2-1

ผลบอล

12:47 UWA-Nedlands FC Reserves 1 - 5 Subiaco AFC Reserves 0-3
17:01 Forrestfield Utd Reserves 2 - 5 Quinns FC Reserves 2-1

ผลบอล

19:00 AB Argir 3 - 2 FC Suduroy 2-1
20:00 อีบี/สไทรย์มูร์ 2 0 - 2 B71 Sandur 0-0
21:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 0 - 1 เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 0-1
00:00 Skala Itrottarfelag 2 - 0 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 2-0

ผลบอล

13:50 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 7 - 2 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 4-1

ผลบอล

21:00 อัลเวเชิร์ช รอ รัชเดน ไดมอนด์
21:00 บาร์เวล รอ รอยสตัน ทาวน์
21:00 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ รอ สตัวร์บริดจ์
21:00 เลสตัน เอฟซี รอ บานบุรี ยูไนเต็ด
21:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ รอ โคลวิลล์ ทาวน์
21:00 นีดแฮมมาร์เก็ต รอ รูเชล โอลิมปิค
21:00 นูเนียตัน โบโรห์ รอ สแตรทฟอร์ด ทาวน์
21:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต รอ บรอมส์โกรฟ โรเวอร์
21:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด รอ ฮิทชิน ทาวน์
21:00 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ รอ Hednesford Town
21:00 แทมเวิร์ธ รอ คิงส์ แลงลีย์

ผลบอล

17:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 2 - 3 Moroka Swallows Reserves 2-1

ผลบอล

23:30 Latrikunda Utd 2 - 1 Kiang West FC 1-0
23:30 Steve Biko 2 - 2 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 1-0

ผลบอล

16:00 GAJ Mace 0 - 2 Trnje 0-0
16:00 เอ็นเคลุคโก้ 2 - 1 Zagreb Hask 1-0
19:00 NK Krk 1 - 3 NK Vinodol 1-0
21:30 NK Zagora Unesic 0 - 0 NK Vodice 0-0
21:30 เอ็นเค โอเอสเค โอทอค 2 - 0 NK Hrvace 1-0
21:30 เอ็นเคสปลิต 1 - 0 เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน 0-0
22:00 วิโรวิติก้า 0 - 1 Radnik Krizevci 0-1
22:00 NK Vihor 0 - 1 Oriolik 0-0
22:00 NK Ponikve 0 - 3 NK Zagorec Krapina 0-1
22:00 คริดเวนิกา เอ็นเค 6 - 0 NK Pazinka 3-0
22:00 NK Zrinski Jurjevac 1 - 0 เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 0-0

ผลบอล

02:30 Guabira Reserves 0 - 1 Real Santa Cruz Reserves 0-0

ผลบอล

14:00 Hang Yuan FC (w) 5 - 0 อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ) 2-0
15:00 Taichung Blue Whale (w) 4 - 0 Taipei Xiongzan (w) 1-0
15:30 Kaohsiung Sunny Bank (w) 1 - 4 ฮัวเหลียน (ญ) 0-2

ผลบอล

12:00 ชุงจูซิติเซ็น 3 - 2 โปชอน เอฟซี 2-1
12:00 กวางจูกวางซานเอฟซี 1 - 0 Jungnang Chorus Mustang FC 0-0
12:00 ชุนชอนซิติเซ็น 0 - 2 Geoje Citizen 0-2
13:00 ชิฮุงชิ ซิตี้ 3 - 2 Gangwon II 1-1
14:00 Jinju Citizen 0 - 1 Yeoju Sejong 0-1

ผลบอล

13:30 Port Darwin FC 0 - 6 Hellenic AC 0-3
17:30 Darwin Olympics 3 - 1 Darwin Hearts 1-1

ผลบอล

06:30 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 0 - 0 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 0-0

ผลบอล

17:00 Sveikata 2 - 3 BE1 NFA 2-1
23:30 Hegelmann Litauen II 3 - 4 FK Viltis Vilnius 3-1

ผลบอล

09:35 Belconnen United U23 8 - 0 Cooma Tigers U23 3-0
12:00 Monaro Panthers U23 0 - 0 Canberra Croatia FC U23 0-0

ผลบอล

03:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1 - 0 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-0

ผลบอล

15:00 Radosc Warsaw 1 - 3 Advit Wiazowna 1-1
18:00 MKS Piaseczno II 1 - 1 City Wilanow 1-1

ผลบอล

09:50 Cooks Hill United Reserves รอ New Lambton FC Reserves
09:50 Singleton Strikers FC Reserves รอ Wallsend FC Reserves
10:50 Thornton Redbacks FC Reserves รอ West Wallsend SC Reserves

ผลบอล

16:30 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 2 - 5 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 1-4
17:00 เลชเช่(ยู20) 3 - 0 สเปเซีย(ยู 19) 0-0
17:00 เวโรน่า (ยู19) 1 - 2 ปาร์ม่า(เยาวชน) 0-1
17:30 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 2 - 3 นาโปลี(ยู 19) 0-1
20:00 S.S.D. Monza 1912 Youth 1 - 2 เบรสชา(เยาวชน) 0-0
20:00 คิเอโว่(ยู 19) 2 - 3 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) 0-2
20:00 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 3 - 2 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 1-2
20:00 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 1 - 0 เรจเจียนา (ยู 20) 0-0

ผลบอล

04:00 เดปอร์ติโบ มาซาย่า 1 - 1 San Judas 0-0

ผลบอล

12:00 Play One Taipei 1 - 2 ACA FC 0-2
14:30 SFI FC 5 - 0 Tong Jie FC 3-0
18:00 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน 1 - 0 Inter Taoyuan FC 0-0

ผลบอล

20:00 Dodoma Jiji FC 2 - 0 เคเอ็มซี เอฟซี 2-0

ผลบอล

02:00 Aquidauanense 0 - 2 Operario FC MS 0-0

ผลบอล

10:30 SWQ Thunder U23 4 - 3 Western Pride FC U23 1-2

ผลบอล

03:00 FC Brasilia Rio Lindo 1 - 0 Broncos del Sur FC 1-0

ผลบอล

12:40 Charlestown Azzuri (W) 1 - 2 Warners Bay FC (W) 1-1
16:00 Adamstown Rosebud (w) 0 - 1 Broadmeadow Magic (W) 0-0

ผลบอล

02:00 C.U.N.E. 1 - 1 Resistencia Central 1-1
02:00 Don Orione 0 - 1 CA Juventud de Puerto Tirol 0-0

ผลบอล

03:00 UMECIT 1 - 0 Champions FC Academy 1-0
03:00 ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 1 - 4 CA Independiente de la Chorrera Reserves 0-3
04:00 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 4 - 0 San Martin FC 1-0
07:00 SD Atletico Nacional 1 - 0 Udelas FC 0-0

ผลบอล

17:20 AC Bihor United (w) 3 - 2 CSM Targu Mures (w) 3-1

ผลบอล

20:00 Usalama FC 2 - 1 Friends Rangers FC 0-1
20:00 Mbuni FC 1 - 0 Green Warriors 0-0

ผลบอล

11:00 Kingborough Lions (w) 3 - 1 Devonport City (w) 0-1

ผลบอล 01/05/2564



ผลบอลAustralia Gold Coast Premier League, BRA D4, BRA SE, BRA SPB, FFSA SLR, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, ISR U19, Portugal Campeonato Nacional, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กาตาร์ลีกสำรอง, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดเอฟเบโพคาล, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นิวซีแลนด์ mainland Super League, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล แชมป์ ซี, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลีคัพ, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรีย คัพ, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เมเนียคัพ, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อิสราเอล C ลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์เหนือ คัพ, ไอริช women National Union, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,