บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 9765 ครั้ง

ผลบอล 21/02/2564

ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:10 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0 - 1 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0-0
03:10 ซาร์เมียนโต้ 1 - 2 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0-1
05:20 ปาโตรนาโต ปารานา 0 - 1 อินดิเพนเดนเต้ 0-0
07:30 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0 - 1 โบคา จูเนียร์ส 0-0

ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

20:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 1 - 2 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-1
20:30 สตวร์มกราซ 1 - 2 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1-1
22:59 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 4 - 2 ราปิด เวียนนา 1-0

ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0 - 0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-0
02:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 2 - 3 อัตเลติโก มิไนโร่ 1-1
02:00 ฟลาเมงโก 2 - 1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1-1
04:15 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1 - 0 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-0
04:15 ซานโตส 1 - 1 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-1
06:30 โกยาส 0 - 0 บรากันติโน้ 0-0

ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

19:30 อันเดอร์เลชท์ 0 - 2 คอร์ไทรจ์ 0-1
22:00 ซูลเต้ วาเรเกม 3 - 2 สตองดาร์ด ลีแอช 1-1
00:15 ราซิ่ง เกงค์ 1 - 2 เบียรส์ชอทวิลริค 0-0
02:45 รอแยล อันท์เวิร์พ 0 - 0 แซงต์ ทรุยด็อง 0-0

ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

21:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 1 - 2 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-1
23:30 เลช พอซนาน 1 - 0 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-0

ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

20:00 แรนเดอร์ส 1 - 1 นอร์ดเจลแลนด์ 1-0
20:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0 - 0 โอเดนเซ่ บีเค 0-0
22:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 2 - 0 ซอนเดอร์ไจสกี 0-0
00:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2 - 1 เวเจิล 1-0

ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

19:30 เอาก์สบวร์ก 1 - 1 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 1-0
21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0 - 3 แอร์เบ ไลป์ซิก 0-1
00:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 4 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน 2-0

ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 3 - 2 ฮันโนเวอร์ 96 1-1
19:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0 - 1 เนิร์นแบร์ก 0-0
19:30 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 3 - 2 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 2-0

ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

19:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 2 - 1 แรนส์ 2-0
21:00 ล็องส์ 2 - 1 ดิฌง 1-0
21:00 นีซ 1 - 2 เม็ตซ์ 0-2
21:00 นีมส์ 2 - 0 บอร์กโดซ์ 1-0
21:00 สตารส์บูร์ก 0 - 0 อองเช่ร์ 0-0
22:59 ลอริยองต์ 1 - 4 ลีลล์ 1-2
03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 0 - 2 โมนาโก 0-1

ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

18:15 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 2 - 2 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 2-1
20:30 อาร์เคซี วาลไวก์ 3 - 0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 2-0
20:30 เอสซี ฮีเรนวีน 1 - 1 โกรนิงเก้น 1-0
22:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 3 - 1 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0-1
02:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 4 - 2 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 3-0

ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

18:15 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 1 - 2 เดอ กราฟสคัป 0-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 2 - 1 วิตอเรีย กิมาไรส์ 1-1
22:00 ริโอ อาฟ 0 - 1 ฟามาลิเคา 0-1
01:00 สปอร์ติ้ง บราก้า 4 - 2 ซีดี ทอนเดลา 3-0
03:15 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0 - 0 เบนฟิก้า 0-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:00 ลูกาโน 2 - 3 ลูเซิร์น 1-1
22:00 ยัง บอยส์ 2 - 0 เซอร์เวตต์ 2-0
22:00 เอฟซี ซูริค 1 - 1 เอฟซี ซิยง 1-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 4 - 1 ดันดี ยูไนเต็ด 2-0
02:30 รอสส์ เคาน์ตี้ 1 - 0 เซลติก 0-0

ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:40 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1 - 3 ฮาเตย์สปอร์ 0-2
20:00 กาเซียนเท็ป B.B. 0 - 0 อันตัลยาสปอร์ 0-0
20:00 ชีวาสสปอร์ 2 - 0 เคย์เซริสปอร์ 1-0
22:59 เฟเนร์บาห์เช่ 0 - 1 กัซเทป 0-1

ผลบอล ลาลีกา สเปน

20:00 บาร์เซโลน่า 1 - 1 คาดิส 1-0
22:15 เรอัล โซเซียดาด 4 - 0 อลาเบส 1-0
00:30 ฮูเอสก้า 3 - 2 กรานาดา ซีเอฟ 3-1
03:00 แอธเลติก บิลเบา 1 - 1 บียาร์เรอัล 1-1

ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A

20:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 4 - 0 เลเมีย 1-0
20:00 โวลอส เอ็นเอฟซี 2 - 0 อโพลลอน สมายร์นิส 1-0
22:15 พาส เจียนนิน่า 1 - 0 โอเอฟไอ เครเต้ 1-0
00:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1 - 1 อาริส ซาโลนิก้า 1-0

ผลบอล สเปน ลาลีกา 2

20:00 เลกาเนส 1 - 0 เตเนริเฟ่ 0-0
22:00 มายอร์ก้า 2 - 0 อัลเมเรีย 1-0
00:15 คิโรน่า 2 - 1 คาสเตลล่อน 2-0
02:30 ซีดี ลูโก้ 1 - 1 ยูดี โลโกรนเยส 0-0
03:00 มาลาก้า 2 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ 2-0

ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

18:30 ปาร์ม่า 2 - 2 อูดิเนเซ่ 2-0
21:00 เอซี มิลาน 0 - 3 อินเตอร์ มิลาน 0-1
00:00 อตาลันต้า 4 - 2 นาโปลี 0-0
02:45 เบเนเวนโต้ 0 - 0 เอเอส โรม่า 0-0

ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

20:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0 - 2 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 2 - 1 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1-0
21:00 แอสตัน วิลล่า 1 - 2 เลสเตอร์ ซิตี้ 0-2
23:30 อาร์เซน่อล 0 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0-1
02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 3 - 1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1-1

ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี

21:00 เรจจิน่า 1 - 0 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0-0
03:00 เลชเช่ 3 - 1 โคเซนซ่า 1914 1-1

ผลบอล กระชับมิตร คัพ

11:00 St Kevins Old Boys 6 - 1 Mitchell Rangers SC 2-0
15:00 บาเต้ โบริซอฟ 1 - 0 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1-0
15:00 เอฟเค วัลเมียรา 0 - 2 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 0-0
16:00 ลีเจียน ไดนาโม 1 - 1 ดินาโม บรีอันสค์ 0-1
18:00 เพิร์ธ เอสซี รอ อาร์มาเดล เอสซี
18:30 เบลารุส (ญ) ยู19 8 - 1 Dnepr Mogilev (w) 5-0
19:00 รูบิน คาซาน 1 - 0 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1-0
20:00 FK Tikves Kavadarci 5 - 2 โปเบด้า 3-2
20:00 Sturm Graz/Stattegg Women 2 - 1 Neulengbach Woman 0-0
20:30 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 0 - 2 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 0-0
21:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 6 - 2 เอฟซี รุค เบรสต์ 4-1
21:00 เอฟเค วัลเมียรา 3 - 2 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 1-0
21:00 บาเต้ โบริซอฟ 1 - 1 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-0
21:30 ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 2 - 2 เอสวี ฮอร์น(ญ) 1-2
22:00 ฮัมมาร์บี้ รอ เอไอเค โซลน่า
22:59 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0 - 0 เอฟเค ครูปา 0-0
01:30 บราซิลเลียนเซ่ รอ คลับ ดู เรโม
02:30 Stade Lamentinois 2 - 0 Solidarite Scolaire 1-0

ผลบอล เฟรนซ์ คัพ

19:00 Aubagne 2 - 2 Lege-Cap-Ferret 1-0
19:30 GFA Rumilly Vallieres 0 - 0 Prix Les Mezieres 0-0
19:30 Guichen 0 - 1 โซเมอร์ โอเอล 0-0
19:30 Aire-Sur-La-Lys 1 - 4 บิวแวร์ส 1-2
20:00 Olympique Ales 2 - 0 เอเอสฟาเบรกัส 1-0
20:00 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 0 - 0 ชามาเลียเรสเอฟซี 0-0
20:00 Canet Roussillon 1 - 1 Stade Poitevin 0-0
20:00 SC Schiltigheim 0 - 4 เซอด็อง 0-3
20:00 เล เออบิเยรส์ 0 - 1 Chateaubriant 0-0
20:00 Saint-Brice 0 - 1 กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ 0-1
21:00 Macon 0 - 0 Saint-Louis Neuweg 0-0

ผลบอล สวีเดน คัพ

18:00 คัลมาร์ 1 - 2 ยูเมีย เอฟซี 0-1
19:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 1 - 2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1
19:00 ฮาล์มสตัด 0 - 2 จีเอไอเอส 0-1
19:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 3 - 1 อโครโพลิส ไอเอฟ 2-0
21:00 ฮัคเค่น 2 - 0 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 2-0
21:00 ไอเค กัวติออส(N) 1 - 1 เฮลซิงบอร์ก 1-0
22:59 เยอร์การ์เด้น 1 - 0 ไอเค บราเก้ 1-0
22:59 แลนด์สโครน่า 0 - 3 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0-1

ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

19:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 2 - 2 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1-0
22:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 2 - 0 รุกห์ วินนีกี้ 1-0
00:30 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 1 - 1 ดินาโม เคียฟ 0-0

ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:59 กาซ เมตาน เมดิอัส 0 - 1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0
01:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 2 - 0 ดินาโม บูคาเรสต์ 2-0

ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

20:00 เฟรเดอริเซีย 0 - 1 เอสเบิร์ก 0-0
21:00 เวนด์ซีเซล 0 - 1 วีบรอก 0-1

ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

16:30 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 2 - 3 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2-1

ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

19:00 มัลโดส ลูการ์นี 1 - 1 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-1
19:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1 - 0 อินดิจา 0-0
19:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 3 - 0 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1-0
19:00 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1 - 2 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1-1
23:05 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1 - 2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-0

ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A

17:40 Tuzlaspor Kulubu 0 - 1 โบลูสปอร์ 0-0
22:59 บาลิเคซิสปอร์ 3 - 0 บูร์ซาสปอร์ 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

19:30 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1 - 1 สลาเวีย โซเฟีย 1-0
22:00 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0 - 0 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-0

ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

21:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1 - 1 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1-0

ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 2 - 0 ริเยก้า 1-0

ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี

20:30 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 0 - 3 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0-1
22:59 ปาคซิ เซ 3 - 0 วาร์ดา เซ 2-0

ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0 - 1 โอปาว่า 0-0
20:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1 - 1 สโลวาน ลิเบอเรช 0-0
20:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 3 - 1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-0
22:30 เทปลิเซ่ 1 - 1 สลาเวีย ปราก 0-1

ผลบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

22:00 KMSK Deinze 4 - 0 Club Brugge(U23) 2-0
02:00 เควีเอสเค ลอมเมล 2 - 1 ลีแอร์ส 1-1

ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:00 อัตลาส 0 - 2 คลับ อเมริกา 0-1
01:00 พูมาส ยูนัม 0 - 1 คลับ เลออน 0-0
06:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี 1 - 1 พูอีบลา 0-0

ผลบอล อิตาลี C1A

18:30 คาร์ราเรเซ่ 1 - 2 โนวาร่า 1-0
18:30 โปร ปาเทรีย 0 - 2 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 0-1
18:30 วิส เปซาโร 0 - 1 เปรูจา 0-1
18:30 ปาแลร์โม่ 1 - 2 คาตันซาโร่ 1-1
21:00 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0 - 0 กรอสเซโต้ 0-0
21:00 ยูเวนตุส(ยู 23) 1 - 1 ลุคเชเซ่ 0-1
21:00 ปิอาเชนซา 0 - 1 เลชโก้ 0-0
21:00 ปอนเทเดร่า 0 - 0 อาเลซซานเดรีย 0-0
21:00 อาเรสโซ่ 2 - 0 เมทัลลิกา คาลชิโอ้ 1-0
21:00 โปรเซดโต้ 2 - 2 ปิสโทลเซ่ 1-1
21:00 โปร เวอร์เซลลี่ 0 - 0 โอลเบีย 0-0
21:00 Legnago Salus 1 - 2 กุบบิโอ 1-1
21:00 โมเดน่า 4 - 1 แซมเบเนเดทเซ่ 1-0
21:00 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 2 - 2 ตริเอสติน่า 1-0
21:00 คาตาเนีย 1 - 1 บารี 0-1
21:00 เอซี โมโนโปลี 1 - 0 คาเวเซ่ 0-0
21:00 ปากาเนเซ่ 2 - 0 เอพี เทอร์ริส 1-0
21:00 โปเทนซ่า 0 - 0 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 0-0
21:00 วิเทอเบเซ่ 0 - 0 วิโบเนเซ่ 0-0
21:00 ฟอกเจีย 0 - 2 แตร์นาน่า 0-1
23:30 ลิวอร์โน่ 0 - 1 เรนาเต้ เอซี 0-1
23:30 เฟอร์มาน่า 2 - 0 ไอโมเลเซ่ 0-0
23:30 ซุดติโรล อัลโต้ 1 - 1 ปาโดวา 1-0
23:30 ยูเว่ สตาเบีย 1 - 1 เตราโม่ 0-0
02:30 โคโม 2 - 1 เจียน่า เออมินิโอ 1-1
02:30 มานโตวา 0 - 2 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 0-0
02:30 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 0 - 2 อเวลลิโน่ 0-2

ผลบอล รัสเซีย คัพ

18:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 2 - 0 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1-0
21:00 โลโคโมทีฟ มอสโก 3 - 0 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1-0
21:00 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1 - 2 เอฟเค โซชิ 0-0
23:30 เอฟเค รอสตอฟ 0 - 1 เทเลค กรอซนี่ย์ 0-1

ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:15 ไลซอส 0 - 1 เอสโตริล 0-0
21:00 เปนาฟิลด์ 0 - 0 ปอร์โต้ บี 0-0
22:00 อคาเดมีโค วิสุ 0 - 4 อารัวก้า 0-2

ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 1 - 2 เออีเอล ลิมาสซอล 0-1
23:30 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 2 - 1 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 0-0

ผลบอล แอฟริกันแชมป์เยาวชน

02:00 บูกินาร์ ฟาโซ (ยู 20)(N) 1 - 0 นามิเบีย (ยู 20) 0-0
02:00 ตูนิเซีย(ยู20)(N) 1 - 2 แอฟริกากลาง (ยู 20) 1-2

ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

06:00 เอ็มซี แอลเจอร์ รอ เอเอสโอ ชเลฟ

ผลบอล อิสราเอล คัพ

00:30 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 2 - 0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0-0
00:35 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 3 - 1 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 2-0
01:00 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 0 - 2 เบต้าเยรูซาเล็ม 0-2
01:45 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0 - 1 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0-0

ผลบอล ฟินแลนด์ คัพ

21:00 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 2 - 2 ฮอนก้าเอสพู 2-1

ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซีเอ เรนติสตัส 1 - 2 ทอร์ค 1-1
06:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 2 - 2 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 2-1

ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

21:00 ดอมซาเล่ 2 - 1 ทาบอร์เซซานา 0-1
22:45 เอ็นเค อลูมินิจ 0 - 0 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-0

ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 ลา อีคูดัด 0 - 0 อ็องเซ่ กัลดาส 0-0
04:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 2 - 2 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 1-1
06:05 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0 - 0 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 0-0

ผลบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

20:00 NAPSA Stars 2 - 2 กอร์ มาเฮีย 1-2
20:15 ยูเอส โมนาสตีร์ 1 - 0 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1-0
21:00 Namungo FC 2 - 6 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 1-2
21:30 Daring Club Motema Pembe 1 - 1 อัล-อาห์ลี เบงซี่ 1-0
22:00 โคตอน สปอร์ต 1 - 0 SONIDEP 0-0
22:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1 - 0 Galaxy 0-0
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 1-0
22:00 เจเอส คาบิลี่ 1 - 0 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 1-0
22:59 เอเอสซี จาราฟ 1 - 0 เอฟซี แพลทินัม 1-0
22:59 พีระมิดส์ เอฟซี 2 - 0 ราซิ่ง คลับ อาบีจาน 1-0
00:00 อีเอส เซทิฟ 0 - 0 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 0-0
01:00 ซาลิ ตาส 3 - 1 Bouenguidi Sports 2-1
02:00 TAS de Casablanca 2 - 1 Nkana FC 2-0

ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

12:05 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 0 - 1 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 0-0
14:10 เวลริงตัน โฟนิค 2 - 2 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 1-0

ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

19:30 เอล กัวน่า 2 - 3 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 0-0
22:00 เอล อิสไมลี่ 1 - 1 เอนพ์พี 1-0
00:30 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 1 - 3 อัสวาน 1-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 เคป ทาวน์ ซิตี้ 1 - 1 โมโรคา สวอลโลส์ 1-1
20:30 Tshakhuma TM(N) 1 - 0 สเตลเลนบอส เอฟซี 1-0

ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

19:00 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1 - 1 วัลลัซเนีย 1-0
22:00 เคเอส กูเกซี 1 - 2 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-0

ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

21:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1 - 1 SCCM Chabab Mohamedia 0-0
23:15 เรพิด คลับ อวด เซม(N) 0 - 2 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 0-2
01:30 แมคฮาร์บ 0 - 0 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 0-0

ผลบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

20:10 Alarabi Beit Safafa(N) 1 - 1 Palestinian Forces 1-0

ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

21:00 Freeport 1 - 1 Nimba United 1-0
22:30 LISCR FC 2 - 1 MC Breweries 1-0
22:30 Small Town FC 1 - 5 Watanga FC 0-3
22:59 LPRC Oilers 4 - 1 Nimba FC 3-1

ผลบอล โอมาน ลีก

20:25 Nizwa Club 2 - 2 โซฮาร์ คลับ 1-2
20:25 ซาฮัม 1 - 2 Salalah 0-1
22:35 อัล ซีบ 1 - 2 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 1-1
22:35 อัลรูสตัก 0 - 2 อัล มูซานนาห์ 0-0

ผลบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

09:00 ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด 2 - 0 ฮอว์เคส เบย์ ยูไนเต็ด 0-0
10:00 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี 1 - 1 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 0-1

ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 2 - 2 ก๋วยลีน่า 2-0
06:45 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0 - 3 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0-1

ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:00 โบเรค เวเลส 0 - 1 เอฟเค ชคูปิ 0-0
20:00 เรโนวา 2 - 4 Belasica Strumica 0-1
20:00 ซิเล็กส์ 1 - 2 เอฟเค สเกนดิจา 79 1-1
20:00 FC Struga Trim Lum 1 - 1 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-0
20:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 2 - 2 เปลิสเตอร์ 1-1

ผลบอล กระชับมิตร ระหว่างประเทศ

03:00 สหรัฐอเมริกา(ญ) 2 - 0 บราซิล (ญ) 1-0
06:00 อาร์เจนตินา (ญ)(N) 0 - 1 แคนาดา(ญ) 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:00 อรารัต เยเรวาน(N) 2 - 0 บานานต์ส 1-0
17:45 อารารัต(N) 2 - 1 เอฟซี พิวนิค 1-1

ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1 - 1 เอดี ซาน คาร์ลอส 1-1
04:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1 - 1 อลาจูเรนเซ่ 0-1
05:00 กัวดาลูเป เอฟซี 1 - 1 เอดี กรีเชีย 0-0
07:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1 - 0 เฮเรดิอาโน 1-0

ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 Once Municipal 3 - 1 ซีดี ฟาส 0-0
04:15 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1 - 0 ซีดี อากีลา 0-0
06:00 ซานต้า เทคล่า 3 - 2 ซีดี ชาลาเตนังโก 1-2

ผลบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:00 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 1 - 1 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 1-1
22:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 0 - 0 Hostert 0-0

ผลบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 วัลเล็ตตา เอฟซี 1 - 0 ซานตา ลูเซีย 0-0
21:00 ลิจา แอทเลติก 0 - 5 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0-2
00:00 มอลตาเอฟซี 0 - 0 ไซเรนซ์ เอฟซี 0-0
01:00 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 3 - 2 บัลซาน เอฟซี 2-0

ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา

00:00 โคบาน อิมเพเรียล 1 - 0 ซีเอสดี มูนิชิปัล 1-0
04:00 กัวสตาโตยา 5 - 1 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 2-0
04:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1 - 0 แอนติกา จีเอฟซี 0-0
07:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 3 - 2 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1-1

ผลบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

18:00 O Parrulo Ferrol Futsal 1 - 4 เลบันเต(ฟุตซอล) 0-2

ผลบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 อูเรนเซ่ เอสซี 2 - 0 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 1-0
03:30 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0 - 1 เดลฟินเอสซี 0-0
06:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 4 - 1 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 2-1

ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:30 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 1 - 0 เอซี มิลาน(เยาวชน) 0-0
18:30 อตาลันต้า (เยาวชน) 3 - 0 ลาซิโอ(เยาวชน) 0-0

ผลบอล เยอรมันลีกา 3

19:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 0 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-1
20:00 มักเดเบิร์ก 0 - 4 เอสซี เวิร์ล 0-3

ผลบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

17:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 3 - 2 ระยอง เอฟซี 2-0
18:00 สมุทรปราการ ซิตี้ 4 - 0 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 2-0
18:35 ชลบุรี เอฟซี 1 - 0 โปลิศ เทโร เอฟซี 0-0
19:00 สุโขทัย เอฟซี 0 - 0 นครราชสีมา เอฟซี 0-0

ผลบอล ออสเตรเลียสตรีลีก

12:05 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 2 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) 1-0
14:05 บริสแบน โรว์(ญ) 4 - 0 เพิร์ท กลอรี่(ญ) 2-0

ผลบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:40 อัล-อดาลห์ 0 - 1 อัล-โนจูม 0-0
19:40 ฮาเจอร์ 0 - 1 อัล ทาย 0-0
19:50 อัล-ไดรห์ 1 - 2 อัล บูกาย์รียาห์ 0-1
19:50 อัล-คาว์แคบ 1 - 2 นาจราน 1-1
20:00 โอฮูด มีดินา 1 - 0 อัล-ทอคบาห์ 0-0
22:10 อัล-นาดห์ฮา 0 - 1 อัล-จาบาลีน 0-1

ผลบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

22:00 ฟจอลเนอร์ 1 - 4 ฟีลเคียร์ 0-3

ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) รอ พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)
21:00 Crawley Wasps (w) รอ อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) รอ มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ)
21:00 พอร์ทสมัธ (ญ) รอ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)
21:00 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) รอ Keynsham Town Women

ผลบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

17:30 ซีอี คาร์โรอิ 0 - 2 แอทเลติก เอสคาลเดส 0-2
17:30 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 0 - 3 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 0-2
22:30 เซนต์ จูเลีย 1 - 2 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 1-1
22:30 Penya Encarnada 0 - 2 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 0-1

ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 ฟรี สเตท สตาร์ 2 - 1 Bizana Pondo Chiefs 0-0
20:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 3 - 0 โจโม คอสมอส 2-0
20:30 ริชาร์ดส์ เบย์ 2 - 1 Uthongathi FC 0-1

ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 1 - 0 ควาร่า ยูไนเต็ด 1-0
22:00 อิฟานยี่ ยูบัช 3 - 0 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 1-0
22:00 จิกาวา โกลเด้น สตาร์ 1 - 0 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 0-0
22:00 โลบี สตาร์ส 1 - 0 เคโน พิลเลร์ส 1-0
22:00 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 2 - 0 อะดามาวา ยูไนเต็ด 2-0
22:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 1 - 1 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 0-1
22:00 อาเบีย วอร์ริเออร์ส(N) 4 - 1 วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี 2-1

ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 อะเซโร รอ รีแคมบีออส โคลอน ซีดี
17:30 อีดีเอ็มเอฟเชอรา รอ เรอัล มูร์เซีย 2
17:30 Muleno CF รอ Mazarron CF
17:30 Calahorra B รอ นาซาร่า
17:30 ซีดี บาสโคเนีย รอ ปาเซ เคอี
17:30 CD El Alamo รอ ปาร์ลา เอสคูเอลา
17:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ รอ มอสโตเรส
17:30 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส รอ CD Paracuellos Antamira
17:30 รีล เจน รอ CD Torreperogil
17:30 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี รอ เอฟซี คาร์ทาเกน่า
17:30 CD Tarancon รอ ซีดี กวาดาลาฮารา
17:30 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ รอ เอลเดนเซ่
17:45 Villajoyosa รอ CD Olimpic Xativa
17:45 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า รอ Samano
18:00 ซีดี การีนา รอ CD Pozoblanco
18:00 มายอร์ก้า 2 รอ ซานตันยี
18:00 อคูลัส ซีเอฟ รอ EG El Palmar
18:00 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว รอ CD Diocesano
18:00 CD Calamonte รอ เอซเตรมาดูรา บี
18:00 ซีดี เมียยาดาส รอ AD Llerenense
18:00 Kinatu รอ ซีดี โคเรีย
18:00 โอลิเวนซา เอฟซี รอ Ted Contois Feng
18:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ รอ CA Vianes
18:00 เบลล์บริดเจท รอ ทามาร์ริตเตอร์
18:00 CD Cuarte Industrial รอ Epila CF
18:00 CF Calamocha รอ วิลลานูว่า ซีเอฟ
18:00 Almagro CF รอ Huracan Balazote
18:00 เรอัล เอวิเลส รอ CD Vallobin
18:00 คลับ เซียโร รอ อูรากา
18:00 ซีดี กัวร์นิโซ รอ กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
18:00 แตร์ราสซ่า รอ Santfeliuenc FC
18:00 ยูเอ ฮอร์ต้า รอ EC Granollers
18:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ รอ ซีพี ซาน คริสโทบอล
18:00 UE Vilassar de Mar รอ ยูอี ฟิกูเรส
18:00 บียาร์เรอัล ซี รอ ยูดี ออร์ซิร่า
18:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว รอ Flat Earth FC
18:00 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน รอ ลา บาเนซา
18:00 ซาลามังก้า 2 รอ CD Becerril
18:00 เบเลซ ซีเอฟ รอ Union Estepona CF
18:00 อัลกอสซีเอฟ รอ ยูบี เลบริจาน่า
18:00 ซีเอ แอนโตเนียโน่ รอ ซีดี คาเบเซนเซ
18:00 โคนิล ซีเอฟ รอ ยูดี ลอส บาร์ริออส
18:00 ลาปาลมา รอ กอร์โดบา บี
18:00 เฆเรซ เดปอร์ติโว รอ เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี
18:00 เอดี เซวตา รอ CD Rota
18:00 CD Plus Ultra รอ โอลิมปิโก เดอ โทตานา
18:00 ยูดี ลอส กราเลส รอ เอสเอฟซี มิเนอร์วา
18:00 CD Azuaga รอ RCP Valverdeno
18:00 CD Arnedo รอ ออร์ฟาโร
18:00 CD Villegas รอ CDFC La Calzada
18:00 SD Huesca II รอ ซีดี คารินเยนา
18:00 ซีเอ มอนซอน รอ เรอัล ซาราโกซ่า 2
18:00 อัลบาเซเต้ 2 รอ CS Puertollano
18:00 UD Almansa รอ ลาโซลาน่า
18:00 ยูบี คอนเควนเซ่ รอ CD Torrijos
18:00 ลา โรด้า ซีเอฟ รอ มันเชโก้ ซิวดัด
18:00 Valdesoto รอ เอล ซาน มาร์ติน
18:00 ยูซี เซียราส รอ UD Llanera
18:00 CD Llanes รอ คอนดัล ซีเอฟ
18:00 SD Navarro CF รอ กัวดาล
18:00 CE Banyoles รอ Grama
18:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ รอ Saint Chris
18:00 CE Manresa รอ เอฟซี วิลาฟรานกา
18:00 ซีเอฟ มอนตาเนซ่า รอ โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ
18:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน รอ ดีเอวี ซานต้า อน่า
18:00 Colegios Diocesanos รอ เบโรรีล บูปันซา
18:00 CD La Granja รอ CD Mirandes B
18:00 โลญ่า ซีดี รอ อัลเมเรีย บี
18:00 แอตเลติโก้ มาลากูโน รอ อัลฮัวริโน
18:15 เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ รอ เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
18:15 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ รอ ซีดี เอล ปาโล
18:15 CF Campanario รอ UP Plasencia
18:15 Real Burgos รอ เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
18:30 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 รอ RSD อัลกาล่า เอนาเรส
18:30 เอสดี ฟอร์เมนเตรา รอ ลัวเซเตนเซ่
19:00 ซีดี เมนซาเจโร่ รอ ยูดี แอลบาร์ร่า
19:00 CD Atletico Paso รอ CD Buzanada
19:00 Tenisca รอ แอตเลติโก้ ทาโครอนท์
22:00 ซานราฟาเอล รอ ยูดี อัลคูเดีย
22:00 ซีเอฟโซลเลอร์ รอ ซีอี เฟลานิทซ์
22:00 โอโยเนซา รอ ซีดี วาเรีย
22:00 CD Robres รอ ซีดี ซารีเนนา
22:00 เบรีย รอ SD Borja
22:00 นูมานเซีย 2 รอ บูร์โกส เปอเมซาส
22:15 เลกาเนส บี รอ ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส
22:30 ซีเอสดี อาร์ซัว รอ เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี
22:30 Viveiro CF รอ SD Festra
22:30 CD Bullense รอ At. Pulpileno
22:30 FC La Union Atletico รอ กัลโลเวรา
22:30 CF Trujillo รอ คาเซเรโน่
22:30 อูเตโบ เอฟซี รอ Barbastro
22:30 CD Madridejos รอ CD Marchamalo
22:30 ซีดี พราวิอาโน รอ SD Lenense
22:30 ซีดี คายอน รอ เอสดี แทกิลเอสคูโด้
22:30 UE Valls รอ ซีอี ยูโรปา
22:30 ED Moratalaz รอ Villanueva del Pardillo
22:30 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า รอ CyDL Jupiter Leones
22:30 ซีดี ซาน โรเก้ รอ Castilleja CF
22:30 Murchante รอ ซีเอซิลบอลเนโร
22:30 ซีดี อัลกูไนโน รอ Comillas
22:30 CA River Ebro รอ CD Pradejon
22:30 เอดี ซาบินานิโก้ รอ เอดี อัลมูร์เดวา
22:30 Atletico Ibanes รอ แมนซานาเรสซีเอฟ
22:30 ซีเอฟ เปราลาดา รอ กิโรน่า บี
22:30 Valls UE รอ ซีอี ยูโรปา
22:30 Moratalaz รอ Villanueva del Pardillo
22:30 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส รอ คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
22:45 Aviles Stadium CF รอ ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล
22:45 CD Colunga รอ Real Titanico Laviana
22:59 Arosa Sociedad Cultural รอ UD Ourense
22:59 คูแดด เดอ ลูเซียน่า รอ โคเรีย ซีเอฟ
22:59 อีเอ็มดี อคุยชาล รอ โมราโล ซีพี
22:59 Casalarreina รอ CD Tedeon
22:59 เตรูเอล รอ CF Illueca
22:59 ซีดี เบซานา รอ ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ
22:59 ยูอี แซนท์ส รอ Cerdanyola del Valles
22:59 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน รอ CD Benicarlo
22:59 เครวิลเลนเต้ รอ เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่
22:59 อารันดิน่า รอ จี.เซโกเบียน่า
22:59 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ รอ ยูดี ซัลตา มัลตาร์
22:59 ซิลวา เอสดี รอ AG Estudiantes
22:59 Mostoles CF รอ Real Aranjuez CF
22:59 มัล เมนอร์ รอ ฟิวดัส เด มุลเซีย
22:59 AD Lobon รอ CP Valdivia
22:59 CD Pedroneras รอ Villacanas
22:59 โตเลโด รอ ซีดี อิเยร์กาส
22:59 CD Barquereno รอ เอสดี เรวิลลา
22:59 CD Cebrerena รอ อัลมาซาน
22:59 อันเทคัวร่า ซีเอฟ รอ โมทริล ซีเอฟ
23:30 พูเอนเต้ เจนิล รอ ซีดี เตรรา
23:30 Torredonjimeno รอ ยูดี มาราเซน่า
00:00 Lorca FC รอ เดปอร์ติวา มีเนอร่า
00:00 ซีดี โรด้า รอ Vilamarxant CF
00:00 Polkuna Athletics รอ แอทเลติโก้ มานชา เรอัล
00:30 เฮอร์คิวลีส2 รอ โนเวลด้า ซีเอฟ
01:00 ยูดี โลโกรนเยส บี รอ Rioja competition
01:00 ยูเอฟ เบนิกานีม รอ โฆเว่ เอสปันญอล
02:00 AD Complutense Alcala รอ Torrejon CF

ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:00 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 1 - 2 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 0-0
21:00 JS Soualem 0 - 0 UTS Union Touarga Sport Rabat 0-0
21:00 Stade Marocain du Rabat 1 - 0 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 0-0

ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 เกเรตาโร่ (ยู20) 0 - 1 พูเอบลา (ยู20) 0-1

ผลบอล บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0 - 0 อีซี จากุยเพนเซ่ 0-0
02:00 บาเฮีย บีเอ 1 - 2 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 1-1
02:00 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 0 - 1 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 0-0

ผลบอล

16:00 ซูเบียโก เอเอฟซี 2 - 0 กอสแนลส ซิตี้ 0-0
16:00 สวาน ยูไนเต็ด 1 - 1 Shamrock Rovers SC 1-1
18:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 3 - 1 Kelmscott Roos SC 2-1
18:00 สตีรลิง ไลออนส์ 2 - 0 จูนดาลัพ ซิตี้ 0-0

ผลบอล ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series

16:00 Willip(N) 1 - 2 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 1-0
16:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้(N) 2 - 0 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1-0
16:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้(N) 3 - 1 ซอเรนโต้ เอฟซี 1-0
18:00 อีซียู โยนดาลูบ(N) 2 - 2 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 2-0
18:00 อาร์มาเดล เอสซี(N) 1 - 1 เพิร์ธ เอสซี 0-1
18:10 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0 - 1 บัลแคทต้า เอฟซี 0-0

ผลบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

17:00 มาร์ซา 2 - 0 สวีอิยูไนเต็ด 1-0
20:00 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 2 - 3 เซนต์ แอนดรู 1-3
00:00 เซบบูคเรนเจอร์ 1 - 4 Naxxar Lions 0-2

ผลบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 เบิร์นลีย์ (ญ) รอ มิดเดิลสโบรห์(ญ)
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) รอ ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)
21:00 ลอจโบโรห์โฟเซส (ญ) รอ เชฟฟิลด์ (ญ)
21:00 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) รอ สโต๊ค ซิตี้ (ญ)
21:00 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) รอ ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)
21:00 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) รอ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ)

ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 อุดรธานี 0 - 2 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-1
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี 2 - 2 ระนอง เอฟซี 1-0
18:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 3 - 1 กรมศุลกากร เอฟซี 2-0
19:00 นครปฐม เอฟซี 1 - 1 ขอนแก่น เอฟซี 0-0
19:00 ลำปาง เอฟซี 1 - 1 อยุธยายูไนเต็ด 0-1

ผลบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 ไดนาโม วีรันเจ 0 - 0 FK Graficar Beograd 0-0
19:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1 - 2 IMT Novi Beograd 1-1

ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด รอ ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
18:15 เปอเซล่า ลามังกัน รอ พีเอสเอ็มมากัสซาร์
20:30 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด รอ เปอร์เซบายา สุราบายา

ผลบอล Egypt Premier League

19:30 เอล โอลิมปิก 1 - 0 มาทรูห์ 0-0

ผลบอล อาร์เจนตินา คัพ

03:10 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 0 - 0 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0-0

ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

22:00 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) รอ สโลวาน ลิเบเรก(ญ)
22:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) รอ ดูก้าปรากซ์(ญ)
22:00 สลาเวีย ปราก (ญ) รอ สโลวัคโก้ (ญ)
22:00 สปาร์ตา ปราก (ญ) รอ ปาร์ดูบีตเซ (ญ)

ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:00 Sporting Ben Arous รอ Kalaa Sport
20:00 เอเอส กาเบส รอ Sfax Railways
20:00 Jerba Midoun รอ Club Menzel Bouzelfa
20:00 เอเอส คัสเซรีน รอ ES Hammam Sousse
20:00 อีโอ ซีดี บูซิด รอ อีเอส ซาร์ซิส
20:00 ES Rades รอ AS Mhamdia

ผลบอล GEO SC

21:00 ดินาโม ทบิลิซี 2 - 2 เอฟซี กากรา 0-1

ผลบอล บัลแกเรีย B PFG

17:00 Yantra Gabrovo 0 - 2 พีริน บลากอเยฟกราด 0-1
19:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 2 - 2 FC Dobrudzha 0-1

ผลบอล BRA SPB

01:45 อัลโต พีไอ 1 - 1 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 0-1

ผลบอล BRA D4

02:00 พัลมาส 1 - 2 อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี 0-2

ผลบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ

13:00 Ripley Valley FC 2 - 0 Samford Ranger 0-0
14:00 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 5 - 1 เวสต์เทิร์นสปิริท 4-0
14:00 เดอะ เลค 6 - 5 Burleigh Heads 3-1
14:00 North Beach 5 - 1 Wimbledon SC 1-0

ผลบอล กระชับมิตร

19:00 มอนเตเนโกร(ญ) 5 - 0 มาซิโดเนีย (ญ) 4-0
00:00 เยอรมนี(ญ) 2 - 0 เบลเยียม(ญ) 1-0
03:00 สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ) 0 - 2 เปอร์โตริโก (ญ) 0-1
07:30 เอกวาดอร์ (ญ) 3 - 0 โบลิเวีย (ญ) 1-0

ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

18:30 เบงกาลูรู(N) 1 - 2 เอฟซี กัว 1-2
21:00 เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี(N) 1 - 1 เซนไนยิน เอฟซี 1-1

ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 0 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 0-0

ผลบอล กานาพรีเมียร์

22:00 Bechem United 1 - 1 Legon Cities FC 1-0
22:00 Accra Hearts of Oak 3 - 2 Ebusua Dwarfs 2-1
22:00 เอลมินา ชาร์ค 1 - 2 Medeama SC 1-1
22:00 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 Liberty Professionals 1-0
22:00 เตชิมันซิตี้ 1 - 0 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 0-0
22:00 Berekum Chelsea 1 - 0 กาน่า ดรีม เอฟซี 1-0

ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

17:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) รอ ซังค์ เพาลี (ยู 17)
17:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) รอ ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
17:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) รอ Hertha Zehlendorf U17
17:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)
17:00 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) รอ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)
17:00 Viktoria Berlin U17 รอ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)
17:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) รอ โฮลสไตน์คีล(ยู 17)
17:00 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)
17:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) รอ เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17)
17:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) รอ พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17)
17:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) รอ SG Unterrath U17
17:00 เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) รอ โบคุ่ม (ยู 17)
17:00 อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) รอ Wuppertaler SV Borussia U17
17:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) รอ เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)
17:00 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) รอ โคโลญจน์ (ยู 17)
17:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) รอ Fortuna Koln U17
17:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) รอ เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)
17:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) รอ เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17)
17:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)
17:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) รอ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17)
17:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) รอ เนิร์นแบร์ก (ยู 17)
17:00 เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) รอ เอาก์สบวร์ก (ยู 17)
17:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) รอ เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)
17:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) รอ อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17)
17:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) รอ FSV แฟร้งค์เฟิร์ต(U17)

ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:30 เกตาเฟ่ บี 1 - 3 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 0-1
17:45 เรอัล มาดริด กัสติยา 1 - 1 UD Poblense 1-0
18:00 เอร์กูเลส 1 - 0 Ibiza Eivissa 0-0
18:00 เซลต้า บีโก้ บี 0 - 2 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0-0
18:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 1 - 1 โอริฮูร่า 0-0
18:00 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 1 - 1 บียาร์เรอัล บี 1-0
18:00 ซีเอฟ บาดาโลน่า 1 - 1 เออี พรัท 0-0
18:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1 - 1 ยูอี แอลลาโกสเตลา 1-1
18:00 ซีดี เอโบร 1 - 1 ฮาโร เดปอร์ติโบ 1-1
18:00 เรอัล บายาโดลิด บี 1 - 1 นูมานเซีย 1-0
18:00 ลาส โรซัส 0 - 1 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-1
18:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0 - 1 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 0-0
18:00 UD Socuellamos 0 - 1 ยูดี เมลิลล่า 0-0
18:00 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 1 - 1 ซีพี บียาร์โลเบลโด 1-1
18:00 อัลเจซีราส 0 - 3 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0-2
18:00 คาดิส 2 2 - 2 ยูดี ทามาราเซเต้ 1-1
18:00 เรเครติโบ อูเอลบา 1 - 3 ยูดี มาร์เบลล่า 1-1
18:00 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 2 - 0 คลับ มาริโน่ 1-0
19:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 1 - 1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-0
22:30 ซีดี อัลโคยาโน่ 3 - 2 ซีเอฟ ลา นูเซีย 1-0
22:30 ซาลามังก้า 1 - 2 ซาโมรา ซีเอฟ 0-0
22:30 ยูอี โอลอต 3 - 0 อันดอร์ราซีเอฟ 2-0
22:30 ซีดี อิซาร่า 1 - 2 โอซาซูน่า บี 1-2
22:30 เอสดี ทาราซอนนา 0 - 2 กาลาฮอร์รา 0-0
22:30 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 3 - 3 ซีดี โควาดอนก้า 2-1
22:30 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1 - 1 มาริโน่ ลูอันโก้ 1-1
22:45 บาดาโฮซ 0 - 0 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0-0
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 0 - 2 โครูโช่ เอฟซี 0-0
22:59 ปอนเตเบดรา 0 - 1 กอมโปสเตลา 0-1
22:59 เอสดี โลโกรเนส 1 - 0 เอสดี อีเจีย 1-0
22:59 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 3 - 1 เอสดี ลาเรโด 3-0
22:59 เอซเตรมาดูรา 1 - 0 วิลล่าโนเวนเซ่ 0-0
22:59 ซีดี เอล อีจิโด 0 - 0 เซบีย่า แอตเลติโก 0-0
22:59 เรอัล มูร์เซีย 1 - 0 เยคราโน ดิปอติโว 1-0
00:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 4 - 1 บาราคแอลโด ซีเอฟ 2-0
00:00 คอร์โดบ้า 2 - 1 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1-1
00:30 บาร์เซโลน่า บี 6 - 0 ฮอสปิตาเลย์ 3-0
00:30 ยูอี คอร์เนลล่า 0 - 1 เยย์ดา 0-1

ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

20:00 เฮสเซ่น คาสเซล 3 - 1 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 1-0

ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:00 ราปิด บูคาเรสต์(N) 2 - 2 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 1-0
18:00 CSS Islla Te Nagh 0 - 1 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0

ผลบอล ตุรกี 3. ลัก บี

16:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor รอ ดัคซีสปอร์
16:30 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ รอ Erzin Belediyespor
17:00 Agri 1970 Spor รอ Halide Edip Adivarspor
17:00 Yeni Altindag BS รอ Ispartaspor
17:00 อดิยามานสปอร์ รอ Sultanbeyli
17:00 Sanger รอ Kutahyaspor
17:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ รอ Elazig Belediyespor
17:00 Bayrampasa รอ Kestel
17:00 Darica Genclerbirligi รอ Mardin BB
17:00 Carsambaspor รอ Catalca Spor
17:00 Karaman Belediyesi Spor รอ Yldrm Belediyesispor
17:00 Karaman Belediyespor รอ เฟธิเยสปอร์
17:00 Celspor รอ โกลคุคสปอร์
17:00 Kozan BLD.SPOR รอ Kelkit Belediye Hurriyet
17:00 คาซิยาก้า รอ ยาโลวาสปอร์
17:00 Muglaspor รอ Aksarayspor
17:00 Tekirdagspor รอ Ceyhanspor
17:00 Osmaniyespor รอ Erbaaspor S
17:00 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ รอ ยอมราสปอร์
17:00 Sile Yildizspor รอ อีร็อกสปอร์
17:00 ซิลิวริสปอร์ รอ Yeni Orduspor
17:00 ยิมปา ยอซกัตสปอร์ รอ Kahta 02 Spor
17:00 โซมาสปอร์ รอ Cizrespor
17:00 Turk Metal Kirikkale รอ Bergama Belediyespor

ผลบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

19:00 โวรู เจเค 1 - 4 Tallinna FC Ararat TTU 0-3
22:00 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1 - 2 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 0-2

ผลบอล AFC AFCC

13:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 2 - 1 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 1-0

ผลบอล บราซิลโคปาเวิร์ด

01:30 บราซิลเลียนเซ่ 2 - 1 เรโม เบเลม 1-1

ผลบอล บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 Sociedade Esportiva Unai DF 4 - 3 บอสเก ฟอร์โมซา อีซี 0-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 2 - 2 Kibera Black Stars 0-0
19:00 Soy United 2 - 1 Shabana FC 0-0

ผลบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

14:00 จิมมา อบา จิฟาร์ 1 - 0 Sidama Bunna 1-0
19:00 Awassa Kenema 1 - 2 Fasil Kenema 0-2

ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Recreativo Caala 0 - 0 Desportivo Huila 0-0
21:00 Santa Rita FC รอ Recreativo Libolo
22:00 Benfica Lubango 0 - 0 Sagrada Esperanca 0-0

ผลบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

12:00 Shriker osaka Futsal รอ Vasagey oita Futsal
14:30 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล รอ นางาโนะ(ฟุตซอล)
17:00 Yokohama S CC Futsal รอ เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล

ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น)(N) 0 - 0 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 0-0

ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

16:00 กระบี่ เอฟซี 0 - 1 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 0-0
16:00 สงขลา เอฟซี 2 - 2 บางกอก เอฟซี 2-2
17:00 ราชประชา เอฟซี 1 - 0 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 1-0

ผลบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

02:00 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 4 - 0 CD Chalatenango Reserves 1-0

ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

21:00 ฟราน โบเรียนส์ รอ Sint-Eloois-Winkel
21:00 โรเซลาเร่ รอ URS Lixhe-Lanaye
21:00 แอฟเซ ลีแอช รอ รูเปล บูม

ผลบอล มาลี Premiere Division

22:30 CS Duguwolofila 2 - 0 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 0-0
22:59 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 2 - 1 Monrovia Black Star 1-0
01:00 Djoliba 2 - 0 Onze Createurs 0-0

ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 Young Green Eagles 0 - 0 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 0-0
20:00 ลูซากา ไดนาโมส์ 1 - 0 Buildcon FC 0-0

ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga

02:00 มูนิซิปัล ซาน รามอน 0 - 1 เอดี การ์เมลิต้า 0-1

ผลบอล กัวเตมาลา D2

01:00 Coatepecano IB 2 - 1 ซีเอสดี โซโลลา 0-0
02:00 CD Suchitepequez 0 - 2 Nueva Concepcion 0-2
03:00 Plataneros La Blanca 0 - 0 เดปอร์ติโบซานเปโดร 0-0
04:00 เดปอร์ตีโว คาร์ชา 1 - 0 ซีดี ซากาปา 1-0

ผลบอล ปานามา Reserve League

04:00 CD Centenari 2 - 1 Sporting San Miguelito Reserves 2-0
05:00 San Martin FC Reserves BM 1 - 1 Costa Del Este Reserves 0-1

ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

21:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 1 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 0-0

ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo B

03:10 อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา 0 - 3 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 0-1
03:10 CSD Fontana 0 - 0 Victoria Curuzu 0-0
03:10 ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า 0 - 1 FADEP Mendoza 0-0

ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division

04:00 Azores De Hidalgo 2 - 2 ซิตาคัวโร ซีเอฟ 0-1

ผลบอล โครเอเชีย 2.Division

18:00 ดีนาโมซาเกร็บ 2 2 - 3 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 0-2

ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:10 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 0 รูวู ชูตติ้ง 2-0
20:00 เจเคที แทนซาเนีย 2 - 0 คอสเทล ยูนิออน 0-0

ผลบอล โครเอเชีย U19

19:00 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 0 - 1 NK Orijent U19 0-0

ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:30 ซีอี ยูโรปา (ญ) 2 - 1 Terrassa (w) 1-0
19:15 Atletico Union Guimar (w) 0 - 2 CD Llamoro W 0-1

ผลบอล อิตาลี Serie D

20:30 นาร์โด 3 - 1 Sorrento 1-1
20:30 กัสซีโน 2 - 2 Insieme Formia 2-1
20:30 Sangiovannese 1 - 1 โฟลิคโน กัลโช่ 0-0
20:30 เอสเอส โนล่า 1925 1 - 1 วิสอาร์ทิน่า 0-0
20:30 Santa Maria 0 - 1 เกลบิซัน 0-1
20:30 เอเอสออสเตียแมร์ 3 - 1 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1-0
20:30 เอเอสดี แคนนาร่า 0 - 0 ลากวีลา 0-0
20:30 เอเอสดี กราสซิน่า 1 - 1 ตราสเตเวเร กัลโช่ 0-1
20:30 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 3 - 2 ฟอร์ลิ 3-0
20:30 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 0 - 0 ASD San Giorgio-Sedico 0-0
20:30 คาสเซิลนูโอโว 2 - 2 Atletico Terme Fiuggi 1-1
20:30 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 3 - 1 Puteolana 1-0
20:30 Cjarlins Muzane 4 - 0 Union Feltre Asd 1-0
20:30 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 1 - 2 เทรนโต้ 1-1
20:30 เลคนาโน 3 - 2 เคียรี่ 3-0
20:30 Montespaccato 2 - 1 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 0-1
20:30 ปอนเต ซาน เปียโตร 2 - 0 การาวัจจิโอ 0-0
20:30 Real Agro Aversa 2 - 0 Casarano 1-0
20:30 แรนเด 1 - 0 Acireale 0-0
20:30 SC Caronnese 2 - 0 เอเอสดี บรา 1-0
20:30 สแกนดิคซิ 2 - 1 กาวอร์ราโน 0-1
20:30 ยูเอส เอดลิเซ 2 - 2 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 1-2
20:30 US Corticella 1 - 1 Bagnolese 0-0
20:30 Correggese Calcio 2 - 1 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 1-0
20:30 FC Vado 0 - 2 กอซซาโน่ 0-0
20:30 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 1 - 1 เบลลูโน 0-0

ผลบอล สเปน Segunda Women

18:00 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 1 - 0 CFF Caceres (w) 1-0
18:00 CD Alaves (w) 2 - 1 Seccio Esportiva AEM (w) 2-0

ผลบอล

02:30 EC Iranduba 2 - 4 เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) 2-3
02:30 มานุส (สมัครเล่น) 1 - 0 Amazonas FC 0-0

ผลบอล Portugal Campeonato Nacional

18:00 คัลดัส 1 - 2 UD Santarem 0-1
18:00 Rio Ave B 0 - 0 Tirsense 0-0
18:00 โทรเฟนเซ่ 2 - 0 มาริติโม่ 2 2-0
19:00 ปราเอียนเซ่ 0 - 0 ไอดีล 0-0
19:45 พินฮาลโนเวนเซ่ 1 - 4 วิตอเรีย เซตูบัล 1-1
22:00 CA Ouriense (w) 0 - 2 เบนฟิก้า ( ญ ) 0-0
22:00 Gil Vicente FC (w) 1 - 0 เอดี โอวาเรนเซ่(ญ) 0-0
22:00 AD Castro Daire 2 - 1 เบยร่า มาร์ 2-0
22:00 อัลแวร์กา 3 - 0 ซินเทรียนเซ่ 3-0
22:00 แอนาเดีย 3 - 0 ซีเอฟคาเนลาส 2010 2-0
22:00 Belenenses B 1 - 3 Rabo Peixe 1-1
22:00 เบอร์โก้ เอสซี 0 - 0 เฟฟ 0-0
22:00 CD Cerveira 0 - 1 วิลาเวอเดินเซ่ 0-0
22:00 CG Vitoria Sernache 1 - 0 Alcains 0-0
22:00 เอสเปแรนคา เดอ ลากอส 3 - 3 Mokala Pancheners 1-0
22:00 GD Fontinhas 0 - 3 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 0-2
22:00 กอนโดมาร์ 2 - 1 เลคา 0-1
22:00 โลวเรส 1 - 0 Uniao Almeirim 0-0
22:00 ลูซิทาโน อีโวรา 0 - 0 Aljustrelense 0-0
22:00 เมเรลินเนเซ่ 6 - 1 Aguia FC Vimioso 1-1
22:00 โอลฮาเนนเซ่ 2 - 0 Juventude de Evora 1-0
22:00 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 2 - 0 Carapinheirense 1-0
22:00 Pero pinheiro 2 - 2 เอสยู 1 เดแซมโบร 1-2
22:00 Salgueiros 3 - 0 อมารันเต 2-0
22:00 S. Joao Ver 0 - 0 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 0-0
22:00 Vidago FC 0 - 1 สปอร์ติง บราก้า 2 0-1

ผลบอล

14:00 ไทจง เอฟซี(N) 1 - 2 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 1-2
18:00 ลีแมน 1 - 0 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 1-0

ผลบอล

20:00 รูกินโซ เอฟซี 2 - 0 มูซอนกาติ เอฟซี 1-0
20:00 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 1 - 0 บูจุมบูรา ซิตี้ 0-0
20:00 Bumamuru 1 - 1 Le Messager Ngozi 0-1

ผลบอล

19:00 KF Llapi 3 - 1 Gjilani 1-0
19:30 KF Ballkani 1 - 0 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 0-0

ผลบอล

05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 1 จอยวิลล์ เอสเซ 0-0

ผลบอล

19:30 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 3 - 3 ริเยกา (ยู 19) 2-1

ผลบอล

49 วินาที เอดี เนอเวียน (ยู19) 0 - 0 เรอัล เบติส (ยู 19) 0-0
1วินาที Arenas Club de Getxo U19 0 - 0 บิลเบา(ยู19) -
48 วินาที อัตเลติโก เดอ ปินโต้ (ยู19) 0 - 0 ยูดี ซานตามาร์ตา(ยู19) 0-0
ต่อเวลา วินาที Conxo Santiago U19 2 - 0 Pabellon Ourense CF 2-0
46 วินาที Leioa U19 1 - 3 เออิบาร์(ยู 19) 0-3
ต่อเวลา วินาที เลบันเต (ยู 19) 0 - 0 ซีดี โรด้า (ยู 19) 0-0
45 วินาที เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) 2 - 2 Tropezon U19 2-1
46 วินาที อูราล ซีเอฟ (ยู 19) 1 - 1 CD Choco U19 1-0
ต่อเวลา วินาที มารีน่าสปอร์ต(ยู19) 0 - 0 Real Aviles CF U19 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 0 - 1 คาดิส (ยู 19) 0-1
21:00 ราโย บาเยกาโน (ยู 19) รอ เอกซ์เตรมาดูรา(ยู 19)
22:00 เรอัล มาดริด (ยู 19) รอ อราวาค่า ซีเอฟ(ยู 19)
22:00 Kelme CF U19 รอ เรอัล มูร์เซีย(ยู 19)
22:00 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) รอ อัลโบรายา(ยู 19)
22:00 Hercules U19 รอ Patacona CF U19
00:00 ซีดี 26 เดอ เฟเบอเรโร่(ยู19) รอ บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19)

ผลบอล

22:59 Banjul Hawks FC 1 - 1 Marimoo 0-0
22:59 Real Banjul 1 - 1 WAA Banjul 0-1
22:59 Tallinding United 1 - 1 บีเค มิลาน 0-1

ผลบอล

03:30 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 2 - 0 อิมเพอราทิช 1-0

ผลบอล

20:00 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 3 - 0 Hottur Huginn 2-0

ผลบอล

22:59 ASC Port Autonome 1 - 2 Demba Diop 1-1

ผลบอล

19:00 KF Drenasi 1 - 1 Weil Raz Niemi 0-1
19:00 KF Vitia 1 - 0 KF Vllaznia Pozheran 0-0

ผลบอล

17:45 มาริติโม่(ยู 23) 0 - 1 เลชอยส์ (ยู 23) 0-0

ผลบอล

10:00 ซูวา เอฟซี 1 - 2 ลาบาซา เอฟซี 0-1

ผลบอล

22:59 Encamp 2 - 1 UE Engordany II 1-1

ผลบอล

22:00 Avrankou Omnisport FC 1 - 4 Ayema 1-1
22:00 Dynamique Djougou 0 - 2 Buffles du Borgou 0-1
22:00 Requins de lAtlantique FC 4 - 2 Soleil FC 2-0

ผลบอล

03:00 Municipal Pococi (w) 2 - 4 SUVA Sports (w) 1-1

ผลบอล

19:00 อปอลล่อน ลาริสซ่า 1 - 0 คิสสามิกอส 0-0
19:45 ตริคาล่า 0 - 1 ดิโอโกรัส 0-1
19:45 ไอโอนิกอส 1 - 1 เลวาเดียกอส 1-0
19:45 สโกดา ซานธี 2 - 1 Ierapetra 1-1

ผลบอล

22:59 ซานต้า เทคล่า (ญ) 2 - 0 AD Chalatenango (w) 0-0

ผลบอล

02:00 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 0 - 0 Jacyoba AC 0-0
06:00 CEO AL 0 - 2 Desportiva Alianca Youth 0-0

ผลบอล

10:00 FC Isabel United รอ Marist FC Honiara
12:00 Henderson Eels FC รอ Kossa FC

ผลบอล

21:00 สเปเซีย(ยู 19) 2 - 1 เรจจิน่า(ยู19) 0-0

ผลบอล

21:00 CS Municipal 1 - 3 America JDE 1-0
22:00 San Judas 0 - 1 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 0-0
04:00 HYH Export Sebaco FC 0 - 0 Matiguas FC 0-0
04:00 Tipitapa 1 - 0 Atletico Somotillo 0-0

ผลบอล

09:00 CSD San Pedro 3 - 1 เดปอร์ติโว เชนท์ล่า 2-0
00:00 Juventud Retalteca 0 - 0 Deportivo Tiquisate 0-0
00:00 CSD Amatitlan 1 - 0 Juventud Pinulteca FC 1-0
04:00 ซีดี ซานแซร์ 1 - 1 Fraijanes FC 1-1
04:00 CSD Ipala 2 - 0 CSD Atlas Esquipulas 0-0

ผลบอล 21/02/2564



ผลบอลAFC AFCC, BRA D4, BRA SPB, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Egypt Premier League, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, GEO SC, Portugal Campeonato Nacional, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กระชับมิตร ระหว่างประเทศ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลโคปาเวิร์ด, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ คัพ, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, เฟรนซ์ คัพ, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย คัพ, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน คัพ, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกันแชมป์เยาวชน, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โอมาน ลีก, ไอซ์แลนด์ลีกคัพ, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น,