บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 9767 ครั้ง

ผลบอล 20/02/2564

ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:10 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0 - 2 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0-0
03:10 ลานุส 2 - 1 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 2-1
05:20 ราซิ่ง คลับ 2 - 2 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 0-1
07:30 ริเวอร์เพลท 3 - 0 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1-0

ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:59 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1 - 1 เอสวี รีด 1-1
22:59 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0 - 1 ซังค์ พอลเท่น 0-0
22:59 ออสเตรียเวียนนา 5 - 1 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0-1

ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ

04:30 กอริติบ้า พีอาร์ 0 - 2 ซิเอร่า 0-0
07:00 ฟอร์ตาเลซ่า 0 - 4 บาเฮีย บีเอ 0-1

ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

22:15 เคเอเอส ยูเปน 1 - 1 ออสเทนเด้ 0-0
00:30 มูสครอน เปรูเวลซ์ 1 - 2 เซอร์เคอร์ บรูซ 0-1
02:45 วาสแลนด์ บีเวเรน 1 - 1 ชาเลอร์รัว 0-0

ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

21:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 5 - 2 วิสล่า พล็อค 3-2
23:30 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1 - 1 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1-0
02:00 เลเชีย กอเดนซ์ 2 - 0 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 2-0

ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1 - 2 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 1-1
21:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 2 - 1 ไบเอิร์นมิวนิก 2-0
21:30 โคโลญจน์ 0 - 1 สตุ๊ตการ์ต 0-0
21:30 ไฟร์บวร์ก 0 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-0
00:30 ชาลเก้ 04 0 - 4 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 0-2

ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 2 - 1 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1-1
19:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1 - 2 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-1
19:05 ซังค์ เพาลี 3 - 2 ดาร์มสตัดท์ 1-0

ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

19:00 แซงต์ เอเตียน 1 - 1 แร็งส์ 0-0
22:59 น็องต์ 1 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-0

ผลบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

21:00 วาล็องเซียนส์ 2 - 2 ทรัวส์ 1-0
01:00 อฌักซิโอ้ 0 - 2 แกลร์กมงต์ ฟุต 0-0
01:00 อาเมียงส์ 0 - 1 โซโชซ์ 0-0
01:00 เอฟซี แซมบี 0 - 1 เอเจ โอแซร์ 0-0
01:00 เลอ อาฟร์ 1 - 1 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0-0
01:00 น็องซี่ 1 - 2 เกรอน็อบล์ 1-0
01:00 ชามัวร์ นิออร์ท 2 - 1 ปัว เอฟซี 2-0
01:00 ปารีส เอฟซี 1 - 0 ชาโตรูซ์ 0-0
01:00 โรเดซ อเวรอน 1 - 0 ตูลูส 1-0

ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:45 เอ็มเมน 3 - 2 พีอีซี ซโวลล์ 2-1
02:00 วีวีวี เวนโล 1 - 4 อาแซด อัลค์มาร์ 1-1
03:00 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 2 - 0 เอดีโอ เดน ฮาก 1-0

ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

20:00 เอฟซี ออสส์ 2 - 4 อัลเมเร่ ซิตี้ 0-2
22:30 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1 - 0 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:30 เบเลเนนส์ 2 - 1 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1-1
00:30 กิล วิเซนเต้ 1 - 0 ซานตาคลารา 0-0
03:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2 - 0 ปอร์ติโมเนนเซ่ 2-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:15 วาดุซ 2 - 1 เซนต์ กัลเลน 1-0
02:30 บาเซิ่ล 0 - 0 ลัวซานนี สปอร์ท 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 2 - 0 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1-0
22:00 อเบอร์ดีน 1 - 0 คิลมาร์น็อค 1-0
22:00 มาเธอร์เวลล์ 0 - 3 เซนต์ จอห์นสโตน 0-2
22:00 เซนต์ เมียร์เรน 1 - 1 ลิฟวิงสตัน 1-1

ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:40 คาซิมปาซ่า 3 - 2 คารากูมรัค 1-1
20:00 เดนิซลิสปอร์ 1 - 0 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1-0
20:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 2 - 3 คอนยาสปอร์ 2-0
22:59 อลันยาสปอร์ 0 - 1 กาลาตาซาราย 0-1

ผลบอล ลาลีกา สเปน

20:00 เอลเช่ 1 - 0 เออิบาร์ 1-0
22:15 แอตเลติโก้ มาดริด 0 - 2 เลบานเต้ 0-1
00:30 บาเลนเซีย 2 - 0 เซลต้า บีโก้ 0-0
03:00 เรอัล บายาโดลิด 0 - 1 เรอัล มาดริด 0-0

ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 พีเออี อโตรมิตอส 1 - 1 เออีแอล ลาริซ่า 0-1
00:30 เออีเค เอเธนส์ 2 - 2 แอสเตราส ตริโปลิส 1-2

ผลบอล สเปน ลาลีกา 2

22:00 เอสปันญ่อล 1 - 0 ซาบาเดย์ 0-0
00:15 อัลบาเซเต้ 0 - 1 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0-1
02:30 ลาส พัลมาส 2 - 0 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 2-0

ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

21:00 ลาซิโอ 1 - 0 ซามพ์โดเรีย 1-0
00:00 เจนัว 2 - 2 เวโรน่า 0-1
02:45 ซัสเซาโล่ 1 - 1 โบโลญญ่า 0-1

ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 3 - 1 ฮาโรเกต ทาวน์ 2-1
22:00 บาร์โรว์ 1 - 2 มอร์แคมบ์ 0-1
22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0 - 3 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1 - 1 พอร์ทเวล 0-0
22:00 เชลแน่ม ทาวน์ 0 - 2 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-1
22:00 คราวเลย์ ทาวน์ 1 - 0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 2 - 2 โอลด์แฮม แอทเลติก 1-1
22:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 1 - 1 วอลซอลล์ 0-1
22:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-0
22:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30 เซาแธมป์ตัน 1 - 1 เชลซี 1-0
22:00 เบิร์นลี่ย์ 0 - 0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-0
00:30 ลิเวอร์พูล 0 - 2 เอฟเวอร์ตัน 0-1
03:00 ฟูแล่ม 1 - 0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:30 โคเวนทรี ซิตี้ 2 - 0 เบรนท์ฟอร์ด 1-0
22:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 2 - 1 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-0
22:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 4 - 1 สวอนซี ซิตี้ 1-1
22:00 สโต๊ค ซิตี้ 3 - 0 ลูตัน ทาวน์ 1-0
22:00 นอริช ซิตี้ 1 - 0 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1-0
22:00 บริสตอล ซิตี้ 0 - 1 บาร์นสลีย์ 0-0
22:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 4 - 0 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1-0
22:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1 - 0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1-0
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0 - 1 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-0
22:00 เร้ดดิ้ง 0 - 2 มิดเดิลสโบรห์ 0-2
22:00 มิลล์วอลล์ 0 - 0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0

ผลบอล ลีกวัน อังกฤษ

20:00 จิลลิ่งแฮม 2 - 0 บริสตอล โรเวอร์ส 0-0
22:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3 - 0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0
22:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 4 - 3 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2-1
22:00 อิปสวิช ทาวน์ 0 - 0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
22:00 โรชเดล 0 - 0 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-0
22:00 วีแกน แอธเลติก 1 - 2 ลินคอล์น ซิตี้ 1-1
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0 - 3 ซันเดอร์แลนด์ 0-2
22:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 3 - 3 ฮัลล์ ซิตี้ 1-3
22:00 พอร์ทสมัธ 0 - 1 แบล็คพูล 0-0
22:00 สวินดอน ทาวน์ 2 - 1 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-1
22:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-1
22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-0

ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี

20:00 อัสโคลี่ 0 - 2 ซาแลร์นิตาน่า 0-2
20:00 เบรสชา 1 - 2 เครโมเนเซ่ 1-0
20:00 ชิตตาเดลล่า 0 - 3 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 0-2
20:00 วิเชนซ่า 2 - 2 สปอล 0-2
20:00 เอซี เวนิช 3 - 2 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1-2
22:00 คิเอโว่ 0 - 1 มอนซ่า 1912 0-0
00:00 ปิซ่า 1 - 1 เอ็มโปลี 1-0

ผลบอล กระชับมิตร คัพ

10:00 Kingborough Lions Reserves 0 - 5 นิวทาวน์อีเกิลส์ 0-1
10:00 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 2 - 3 ทารูนา 1-3
10:30 โฮบาร์ต ใต้ 8 - 1 Riveire Said Olympics 5-0
10:30 โฮบาร์ต ใต้ รอ ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก
11:00 Old Ivanhoe Grammarians SC 0 - 3 Mount Waverley City SC 0-1
11:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 1 - 2 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 0-1
11:30 Eastern United 2 - 1 Gawler Eagles 1-0
11:30 แอดิเลด ฮิลล์ 0 - 6 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 0-3
11:30 มอดบูรี่ เจ็ท 0 - 1 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 0-1
11:30 เมดสโตน ยูไนเต็ด 3 - 2 Boronia SC 1-0
12:00 กิมแฮ ซิตี้ 0 - 1 Chungnam Asan 0-0
12:00 Caloundra 2 - 1 Rockville Rovers FC 1-0
12:30 Balmoral FC 5 - 0 Alphington FC 2-0
12:30 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 9 - 0 ลอนเซสตัน ซิตี้ 4-0
13:00 Ravshan Kulob 1 - 2 Regar-TadAZ Tursunzoda 0-0
13:00 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 0 - 1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 0-1
13:00 Brighton Bulldogs Fc 1 - 5 ไพน์ฮิลส์ 1-2
13:00 Kingscliff FC 6 - 0 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 2-0
13:30 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 2 - 1 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 2-0
13:30 Pontian Eagles 1 - 3 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 1-1
13:45 สเติร์ทไลอ้อนส์ 2 - 3 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0-2
14:00 แอดิเลดไวเปอร์ส 1 - 1 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 0-0
14:15 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 3 - 1 บริสแบน ซิตี้ 1-1
14:30 FC Essentuki 4 - 2 FC Tuapse 1-2
14:30 Keon Park รอ Old Mentonians
15:00 บัลติก้า 2 - 0 อัคโตเบ 1-0
15:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 3 - 0 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 1-0
15:00 ดินาโม มินส์ค 0 - 2 เวเลส 0-0
15:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด 0 - 1 Northbridge FC Bulls 0-1
15:00 รอคเดลซิตี้ซัน 2 - 2 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 1-1
15:00 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 1 - 0 สปิริต เอฟซี 1-0
15:00 ทูวอง 2 - 1 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 0-1
15:10 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 2 - 0 Central Coast Mariners NPL 0-0
15:30 Modbury Vista SC 1 - 2 อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 0-2
15:30 ดนีโปร โมกิเลฟ 2 - 3 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-0
15:30 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 3 - 3 คีแรนไชม์เคนท์ 0-1
15:30 แอดิเลด แพนเทอร์ 2 - 3 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
16:00 เนเมน กร็อดโน่ 2 - 0 เอฟเค ลิด้า 2-0
16:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 0 - 1 FC Noah Jurmala 0-0
16:00 ม็อกกิล เอฟซี 1 - 0 คาบูลเตอร์ เอฟซี 1-0
16:00 นอร์ธ สตาร์ 2 - 3 อัลบานี ครีก 0-0
16:00 Fortis FC 0 - 0 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 0-0
16:25 Shakhter Soligorsk II 2 - 1 เอฟซี มินส์ค (ยู 19) 0-0
16:25 โรชเดล โรเวอร์ 3 - 1 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 2-0
16:30 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 3 - 3 ซีเอส ฮูเนโดอารา 1-1
16:30 ฮราเดตส์กราลอเว 1 - 0 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0-0
17:00 ดูก้า ปรากซ์ 5 - 1 สลาเวีย ปราก 2 2-1
17:00 เอฟเค อาร์ยาซาน 3 - 1 คแวนท์ ออบนินส์ค 1-1
17:00 FC Khatlon 0 - 1 อิสทิโล ดูชานบี 0-0
17:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 3 - 2 Poland Nisa 1-2
17:00 ฮิลลิร็อด 1 - 3 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 1-0
17:00 โปโลเนีย ไบตอม 0 - 1 Hutnik Krakow 0-1
17:00 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ 1 - 1 BKS Sparta Katowice 1-1
17:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ 3 - 0 สเตล บิเซค 2-0
17:00 อาร์ก้า กดิเนีย รอ Radunia Stezyca
17:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 5 - 3 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 4-2
17:15 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 1 - 0 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0-0
17:30 มิดเดลฟาร์ท 2 - 2 บีเค อวาลต้า 0-1
18:00 คูบาน คราสโนดาร์บี 1 - 1 เอฟเค การูก้า 1-0
18:00 วิเฮรน แซนดันสกี่ 1 - 1 บันสโก 1-0
18:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ รอ เอฟเค วิเท็บส์ค
18:00 โกลนิค เลชน่า 3 - 1 Weiss La sang dome 3-0
18:00 เอสเค ลิเซน 2 - 2 สลาโว วีเซลัด 0-1
18:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 1 - 0 Pogonmazovik 0-0
18:00 Pehchevo 4 - 2 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 3-1
18:00 อัลต้า รอ ทรอมส์ดาเลน
18:00 โครบริ โกลกูฟว์ 1 - 0 Unia Janikowo 1-0
18:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 0 - 3 ดาลุ่ม 0-0
18:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0 - 0 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-0
18:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 0 - 1 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 0-0
18:00 ทิซเตด เอฟซี 4 - 2 โฮลสเตโบร บีเค 0-0
18:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด รอ อีซียู โยนดาลูบ
18:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า รอ บัลแคทต้า เอฟซี
19:00 รัดนิก บิเยลจิน่า 0 - 0 เอฟเคสวิเจซด้า 0-0
19:00 Vpk Agro Magdalinovka 0 - 1 Ahrobiznes TSK Romny 0-0
19:00 บอลเทค จีเนีย 2 - 3 Wikielec 1-1
19:00 เบรกัลนิก้า สติป 0 - 0 Olimpus Skopje Balashikha 0-0
19:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 0 - 0 Korab Debar 0-0
19:00 เอฟเค โคซุส 1 - 1 อคาเดมี่ ปานเดฟ 1-1
19:00 เอฟเค ริเตเรียไอ 1 - 0 บอลติกปาเนเวจิส 1-0
19:00 FK Sloga 1934 Vinica รอ ฮอริซอนท์ เทอร์โนโว่
19:00 Sokol Kleczew 2 - 1 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 0-1
19:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 1 - 0 บีเค เฟรม 0-0
19:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) 1 - 0 โบลสตรานอส เอสเค (ญ) 0-0
19:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 0 โอเรโบร (ญ) 1-0
19:00 อัสเคอร์ รอ โมสส์
19:00 เฟรม ลาวิค รอ ออปเซล ฟุตบอล
19:00 วาร์นาโม 0 - 0 ไอเอฟ ซิลเวีย 0-0
19:00 โกรลุด รอ สตรอมเมน
19:00 คองสวิงเกอร์ รอ กเจลแซส
19:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 0 - 0 ออร์ไกร์ท 0-0
19:30 เอลเลน่า โตรัน 1 - 0 เออซุส วอร์ซอ 0-0
19:30 ดูก้า ปรากซ์ 5 - 1 ยาบโลเนช 2 2-1
20:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 7 - 0 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) 5-0
20:00 ลิงโคปิ้ง (ญ) 2 - 1 เอไอเคโซลน่า (ญ) 1-0
20:00 โครบริ โกลกูฟว์ 3 - 1 Swit Skolwin 1-0
20:00 ไวกิ้ง เอฟเค รอ ไบรน์
20:00 ดินาโม เบรสต์ 0 - 1 โวลิน ลุตส์ค 0-0
20:00 สตาดา จาบีเซ็น 1 - 1 อี.จีเอส กัฟซ่า 1-1
20:00 เอฟเค โอครีด 2004 1 - 1 KF Veleshta 0-0
20:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1 - 0 โบลิวาร์ 0-0
20:00 โรสกิลด์ 1 - 2 เอบี ทาร์นดี 0-1
20:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ รอ ฮามคาม
20:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 2 - 1 โรเตอร์ โวลโกกราด 0-0
20:30 เชอตาโนโว มอสโก 2 - 1 เซตีซู 2-1
21:00 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) รอ อโวลเนส (ญ)
21:00 เฟเคิล 1 - 1 ดินาโม มินส์ค 0-0
21:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0 - 1 โทบอล คอสตาเนย์ 0-1
21:30 วาลเบิร์ก เอฟซี 1 - 0 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0-0
21:45 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 2 - 2 เอฟซี โกเมล 1-2
22:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 3 - 0 Borgeby FK (w) 1-0
22:00 KP Calisia Kalisz 3 - 1 KS Polonia Sroda Wlkp 1-1
22:30 การ์บาเนียกราโกล รอ สเตล รุสซ์โซว
22:59 วาซาลุนด์ ไอเอฟ รอ ไอเค ฟรีจ เทบีย์
22:59 เมตต้า/ลู ริกา 0 - 3 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 0-0
22:59 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 2 - 2 PIF Parainen 1-1
22:59 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 1 - 1 อิลเวส แทมเปเร่ 2 1-0
00:00 KP Calisia Kalisz 4 - 1 Nielba Wagrowiec 0-0
01:30 เซา เบนโต้ 2 - 0 โอเปราริโอ้ เอ็มเอส 2-0
02:00 เนาติโก (พีอี) 1 - 1 โบตาโฟโก้ พีบี 1-1
02:00 ปาร์นาฮีบ้า พีไอ 1 - 0 SE Picos 1-0
02:30 Jeunesse Evolution 0 - 0 Racing Club de Basse Terre 0-0
03:00 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 0 - 0 คาเซียส อาร์เอส 0-0
03:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0 - 0 มูริซี่ 0-0
03:10 ฝรั่งเศส(ญ) 2 - 0 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 1-0
08:30 Academy SC รอ บ็อดเดน ทาวน์ เอฟซี

ผลบอล เฟรนซ์ คัพ

19:30 เอฟซี เฟลอรี่ 91 1 - 1 อานซี 0-0
19:30 Inzinzac Montagnarde 1 - 1 Stade Briochin 1-1
19:30 Loon-Plage 0 - 3 บูโลญจน์ 0-1
20:00 เรด สตาร์ 93 2 - 1 เกววีลย์ อูแอส 1-1

ผลบอล เจแปน ซูเปอร์คัพ

11:35 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่(N) 3 - 2 กัมบะ โอซาก้า 2-0

ผลบอล สวีเดน คัพ

19:00 ฮัมมาร์บี้ 4 - 1 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 2-0
19:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 2 - 0 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2-0
19:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 3 - 4 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-1
21:00 โอเรโบร 0 - 1 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 0-1
21:00 ไอเอฟ ลอดด์ 0 - 1 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-0
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1 - 2 เอไอเค โซลน่า 0-1

ผลบอล สวิสคัพ

18:59 เวอแวสปอร์ต รอ เซอร์เวตต์

ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

19:00 เอฟซี มาริอูพอล(N) 0 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-1
22:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 3 - 0 เอฟซี มินาจ 1-0
00:30 เอฟซี ลวีฟ 0 - 2 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-1

ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:15 เอสซี เครียนส์ 2 - 0 เคียสโซ 0-0
00:15 เนอชาแตล ซามักซ์ 3 - 1 วินเตอร์ทูร์ 0-0

ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:00 เซ็บซี่ 0 - 0 เอฟซีคลินเซนิ 0-0
01:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 1 - 0 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 1-0

ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

20:00 โฮโบร 0 - 1 เฮลซิงกอร์ 0-0
21:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ(N) 1 - 2 เฟรมัด อเมเจอร์ 0-1

ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

20:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0 - 1 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0-1
02:25 คัพเฟ่นเบิร์ก 3 - 1 กราเซอร์ เอเค 2-1

ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

19:00 คูคาริคกิ สตานคอม 2 - 0 Zlatibor Cajetina 0-0

ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A

17:40 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 6 - 2 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 4-1
20:00 อัลตินอร์ดู 1 - 1 อดาน่าสปอร์ 1-1
20:00 กิริซันสปอร์ 1 - 0 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1-0
22:59 อิสตันบูลสปอร์ 0 - 1 ซัมซั่นสปอร์ 0-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

17:30 อาร์ดา 3 - 2 โบเตฟ วราตซา 2-0
20:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 3 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด 2-1
22:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1 - 0 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0-0

ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

20:00 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 3 - 1 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2-0
20:00 เอฟเค เซนิก้า 2 - 3 เทรนซิน 1-1
20:00 สโลวาน บราติสลาวา 1 - 0 Sokol Dolna Zdana 0-0
20:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 0 - 2 เอสเคเอฟซีเรด 0-0
21:00 นิตร้า 0 - 1 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-0

ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 อิสทรา 1961 พูลา 0 - 1 วาร์เท็กซ์ 0-0
23:05 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0 - 3 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-1

ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี

20:45 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 3 - 0 อูจเปสต์ 1-0
22:59 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1 - 3 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1-0
22:59 ดิออสกียอร์ วีทีเค รอ แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
01:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1 - 0 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0-0

ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:00 ปาร์ดูบีตเซ 3 - 2 บานิค ออสตราว่า 1-0
20:00 ไพรบราม 1 - 4 สโลวัคโก้ 0-2
20:00 ซิกม่า โอโลมุช 1 - 0 เบอโน่ 0-0
22:30 ฟาสตาฟ ซลิน 0 - 3 สปาร์ตาปราก 0-2

ผลบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:45 Jeunesse Molenbeek 2 - 1 เวสเตอร์โล 0-1

ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:30 เอฟซี ฮัวเรซ 1 - 0 โมนาร์คัส โมเรเลีย 0-0

ผลบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 3 - 0 เร็กซ์แฮม 1-0
22:00 อัลทริงแคม 2 - 3 บอร์แฮม วู๊ด 0-2
22:00 บาร์เน็ต 0 - 2 วอคกิ้ง 0-1
22:00 บรอมลีย์ 2 - 2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 2-0
22:00 อีสต์ไลก์ 1 - 0 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
22:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 2 - 1 เยโอวิล ทาวน์ 0-0
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0 - 1 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-1
22:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 4 - 1 วีลด์สโตน เอฟซี 3-0
22:00 เวย์เม้าท์ 0 - 0 โซลิฮัลล์ มอร์ 0-0
00:20 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 2 - 3 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-1

ผลบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

22:00 อาร์บรอท 1 - 0 เรธโรเวอร์ส 0-0
22:00 อายร์ ยูไนเต็ด 0 - 2 อินเวอร์เนสส์ 0-1
22:00 ดันดี 2 - 3 ควีน ออฟ เซาธ์ 0-2
22:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 2 - 1 อัลลัว แอทเลติค 1-1
22:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1 - 1 กรีน็อค มอร์ตัน 0-0

ผลบอล รัสเซีย คัพ

21:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1 - 2 อาร์เซน่อล ตูล่า 1-2
23:30 ดินาโม มอสโก 2 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 1-0

ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:00 โควา พีดาเด้ 1 - 1 จีดี ชาเวซ 0-0
00:00 วิเซล่า 3 - 1 คาซ่า เพีย เอซี 0-0

ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1 - 0 โดซ่า คาโตโกเปีย 1-0
23:30 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1 - 0 อโปเอล นิโคเซีย 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 3 - 4 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 1-2
22:00 คลิฟตันวิลล์ 1 - 0 ลาร์นเอฟซี 1-0
22:00 ครูซาเดอร์ 2 - 1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1-1
00:30 ลินฟีลด์ เอฟซี 0 - 0 โคเลอไรน์ 0-0

ผลบอล แอฟริกันแชมป์เยาวชน

02:00 มอริเตเนีย (ยู20) 1 - 2 ยูกันดา (ยู 20) 1-0
02:00 แคเมอรูน(ยู 20)(N) 4 - 1 โมซัมบิค (ยู 20) 2-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Carioca

01:30 อเมริกา อาร์เจ 3 - 1 อเมริกาโน่ อาร์เจ 1-1
01:30 โนว่า อีกูอาคุ 1 - 1 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 0-1
01:30 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 1 - 0 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 1-0

ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

20:30 ปาราดัว เอซี 2 - 1 โอลิมปิก เมเดีย 0-1
21:00 เอเอสโอ ชเลฟ 0 - 6 เจเอส ซาอัวร่า 0-3
21:00 ดับบิวเอ ทเลมเซน 3 - 1 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 0-0

ผลบอล ฝรั่งเศส ลีก3

02:00 โชเลท เอสโอ 2 - 1 เกรไตล์ 1-0

ผลบอล อิสราเอล คัพ

22:15 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 2 - 2 ฮาโปเอล ไฮฟา 1-1
01:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 2 - 1 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 1-1

ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2

18:40 เอลเคเอสลอดซ์ 0 - 3 จีเคเอส ทิคี 0-1
23:40 วิดซอว์ ลอดส์ 2 - 0 โคโรน่า คีลเซ่ 2-0

ผลบอล ฟินแลนด์ คัพ

18:00 คูพีเอส(N) 1 - 0 เอซี โอลู 0-0
18:00 ทีพีเอส ตูร์คู(N) 2 - 2 พีเค-35 วานตา 1-2
19:00 เฮดไอเอฟเค(N) 1 - 0 ลาห์ติ 0-0
19:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน 3 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ 1-0
22:30 โรพีเอส โรวานีมี่(N) 2 - 1 เคพีวี คอคคูล่า 0-1
22:45 วีพีเอส วาซ่า 3 - 1 ยาโร 2-0

ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท 2 - 0 เซอร์โร ลาร์โก 0-0
05:15 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0 - 3 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0-1
07:45 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0 - 1 ซีเอ เพนาโรล 0-1

ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

20:30 ASK Bravo Publikum 3 - 0 เอฟซี โคเปอร์ 1-0
23:15 มาริบอร์ 0 - 1 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-0
02:00 เอ็นเค มูรา 05 3 - 1 เอ็นดี กอริก้า 1-1

ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:15 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1 - 0 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-0
05:30 เดปอร์ติโว เปไรร่า 0 - 0 อากีลาส โดราดาส 0-0

ผลบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

20:00 เอเอส คิกาลี 1 - 1 CS Sfaxien 1-0

ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:05 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 4 - 1 FC Macarthur 2-0
15:10 ซิดนีย์ เอฟซี 0 - 0 บริสแบน โรว์ 0-0

ผลบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ รอ ครูซอน แอชตัน เอฟซี
22:00 บลายท์ สปราตันส์ รอ กุยเซลีย์
22:00 บอสตัน ยูไนเต็ด รอ เลมิงตัน
22:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ รอ เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 เชสเตอร์ เอฟซี รอ คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
22:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี รอ ยอร์ค ซิตี้
22:00 ดาร์ลิงตัน รอ เอเอฟซี ฟิลด์
22:00 ฟาสเลย์ เซลติก รอ สเปนนีมูร์ ทาวน์
22:00 เกทส์เฮด รอ แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
22:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
22:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ รอ กลูเซสเตอร์ ซิตี้

ผลบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ รอ ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
22:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส รอ ชิพเพนแฮม ทาวน์
22:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด รอ ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
22:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ รอ บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
22:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ รอ ทอนบริดจ์ แองเจิล
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ รอ เบรนทรี ทาวน์
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ รอ อีสต์บอร์น โบโรห์
22:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด รอ บาธ ซิตี้

ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:00 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 3 - 1 วาดี้ เดกลาเอสซี 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ไกเซอร์ ชีฟ 1 - 1 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1-0
20:30 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1 - 1 ทีเอส กาแล็กซี่ 0-0
22:00 บาโรก้า เอฟซี 2 - 1 แบล็ค ลีโอพาร์ด 0-0

ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

19:00 Apolonia Fier 0 - 1 เคเอส บีริซ บอลช์ 0-0
19:00 เคเอฟ ลาซี 1 - 0 เคเอส คาสตริโอติ 1-0
19:00 เอสเค ติรานา 0 - 1 ตูตา เดอร์เรซ 0-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

20:45 อัล ฮัดด์ 3 - 0 อัล บูไดย่า 0-0

ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

21:00 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 1 - 3 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 1-1
23:15 เอฟยูเอส ราบัท 1 - 2 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 1-0
01:30 เอ็มซีโอ อุจดา 1 - 2 เฟร์ ราเบท 1-1

ผลบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 บีคอนส์ฟิลด์ รอ ทรูโร ซิตี้
22:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ รอ ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
22:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด รอ วิมบอร์น ทาวน์
22:00 เมโทรโพลิแทน โปลิศ รอ เชสแฮม ยูไนเต็ด
22:00 พูล ทาวน์ รอ ทอนตัน ทาวน์
22:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน รอ เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
22:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ โกสปอร์ท โบโรห์
22:00 วอลตัน แคชชวลส์ รอ ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
22:00 เยท ทาวน์ รอ แฮร์โรว์ โบโร่

ผลบอล

17:30 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 1 - 1 พาริซอน บาดิจอฟ 1-1
19:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1 - 0 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 0-0
19:30 เอฟเค โปปาร์ด 1 - 3 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0-3
19:30 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0 - 1 สโลวาน บราติสลาวา บี 0-0
19:30 MSK Puchov 0 - 1 เอฟเค โคซิค 0-0
19:30 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 2 - 1 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 2-0

ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 0 - 5 โซล เดอ อเมริกา 0-4
06:45 กัวรานี อาซุนซิยง 0 - 3 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0-1

ผลบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

19:30 เชอร์ริฟ ติราสโพล 4 - 1 FC Sfintul Gheorghe 1-0

ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

20:00 อัลบอร์ก เฟรจา (W) รอ อาร์ฮุส 1900(ญ)
21:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) รอ วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:00 ชีรัค 0 - 1 เอฟซี ลอริ 0-0

ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ลิมอน เอฟซี(N) 3 - 2 ซานโตส เด กัวปิเลส 3-1
06:00 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 0 - 0 จิคาราล เซอร์โคบา 0-0

ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 Jocoro FC 0 - 0 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0-0
08:00 ซีดี ซอนโซนาเต 0 - 3 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 0-2

ผลบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 2 - 1 เรซซิ่ง ยูเนียน 1-0
22:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 0 - 0 จิวเนสเซ่ 0-0
22:00 FC Wiltz 71 2 - 0 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 1-0
22:00 Swift Hesperange 2 - 1 US Mondorf-les-Bains 2-0
22:59 โฟล่า เอสซ์ 3 - 0 แอตเซลล่า 1-0

ผลบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 2 - 2 บีร์คีร์คารา เอฟซี 1-1
20:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 4 - 2 เซงลีอา แอทเลติค 2-0
00:00 โฟลเรียน่า เอฟซี 1 - 0 กัดจา ยูไนเต็ด 1-0
00:00 เซจตัน คอรินเทียนส์ 0 - 4 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0-2

ผลบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด รอ เลเธอร์เฮด
22:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ เอนฟิลด์ ทาวน์
22:00 Brightlingsea Regent รอ คิงสโตเนียน
22:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี รอ โฟล์คสโตน อินวิคต้า
22:00 Cheshunt รอ เลเวส
22:00 โครินเธียน-แคชวลส์ รอ มาร์เกต
22:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส รอ วอร์ทติ้ง
22:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด รอ วินเกตส์ & ฟินเชลย์
22:00 เฮอรินจี โบโรห์ รอ ฮอร์สแฮม
22:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช รอ พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
22:00 เมอร์สทัมเอฟซี รอ โบเวร์ส พิทซี

ผลบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

19:00 SG-Tertre-Hautrage Women รอ อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)
20:00 เควีเคไทอ์เนน(ญ) รอ Kontich FC Woman
21:00 Massenhoven VC Women รอ อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)
21:00 Wuustwezel Women รอ KSKV Zwevezele (w)
22:30 ASE de Chastre (w) รอ เควี เมเชเลน(ญ)
22:59 เกนท์ บี (ญ) รอ สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ)
22:59 Royal FC Liege (w) รอ Moldavo Women

ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 มาราธอน 0 - 1 ซีดี โมตากัว 0-1

ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา

00:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา 1 - 1 ซีดี มาลากาเตโก 0-0
06:00 CSyD Sacachispas 1 - 0 CD Achuapa 1-0

ผลบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

18:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 3 - 1 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 2-1
22:59 Real Betis Futsal 5 - 3 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 2-1
00:00 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 1 - 3 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 0-1
00:30 บูเรลา(ฟุตซอล) 3 - 2 Vaidepenas Futsal 3-1
00:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 2 - 3 Xota Magna Gurpea Futsal 1-1
00:30 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 2 - 5 ปัลมา (ฟุตซอล) 2-1

ผลบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 มาชัค รูนา 1 - 3 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0-1
04:30 กวายากิล ซิตี้ 3 - 1 มาคาร่า อัมบาโต้ 2-0
07:00 มอนต้า เอฟซี 2 - 3 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 2-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:00 เคสลา เอฟเค 2 - 2 ซีล่า เอฟเค 2-1
21:00 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 1 - 0 เอฟเค กาบาล่า 0-0

ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

17:00 โตริโน่(เยาวชน) 0 - 1 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 0-1
19:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 0 - 0 ยูเวนตุส(เยาวชน) 0-0
21:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 0 - 1 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 0-0

ผลบอล เยอรมันลีกา 3

20:00 อิงโกลสตัดท์ 1 - 0 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-0
20:00 ซาบรุคเค่น 2 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-0
20:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2 - 1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-1
20:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 1 - 0 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1-0
20:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0 - 2 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0-1
20:00 ซวิคเกา 0 - 2 ดินาโม เดรสเดน 0-2

ผลบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

17:10 บางกอกกล๊าส เอฟซี 1 - 1 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 1-0
18:10 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 1 - 3 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 1-2
18:35 การท่าเรือ เอฟซี 0 - 0 ตราด เอฟซี 0-0
19:05 สุพรรณบุรี เอฟซี 2 - 3 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

16:30 สลาเวีย โครเมอร์ริซ รอ ยูนิโก้

ผลบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 แบมเบอร์ ไบร์ท รอ แอทเธอตัน คอลเลียรี่
22:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
22:00 มัตล็อค ทาวน์ รอ แกรนแธม ทาวน์
22:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต รอ บักซ์ตัน เอฟซี
22:00 มอร์เพธ ทาวน์ รอ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
22:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ รอ แอชตัน ยูไนเต็ด
22:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส รอ บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก รอ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
22:00 วิตตัน อัลเบียน รอ ไฮด์ เอฟซี

ผลบอล ออสเตรเลียสตรีลีก

12:05 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 0 - 2 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 0-2

ผลบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:25 อัล ไทด์ 2 - 2 ดูบา อัลฮัสซัน 2-2
20:25 ดิบา ฟูไจรัช 1 - 1 อัล ฮัมริยา 0-1

ผลบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

22:00 Annagh United รอ Knockbreda Parish
22:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด รอ Ballyclare Comrades
22:00 Harland & Wolff Welders รอ เดิร์กวิว เอฟซี
22:00 อินสติตูเต้ เอฟซี รอ ดันเดลา เอฟซี
22:00 นิวรี่ ซิตี้ รอ อาดส์ เอฟซี
22:00 มหาวิทยาลัยควีนส์ รอ Loughgall FC

ผลบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:35 ฮาเจอร์(เยาวชน) 2 - 5 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 0-3
19:50 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 0 - 0 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 0-0
19:50 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 1 - 2 อุฮุด(เยาวชน) 1-2
19:55 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 2 - 2 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 2-1
20:10 อับฮา คลับ(เยาวชน) 0 - 1 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 0-0
22:05 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 2 - 0 Al-Feiha U20 1-0
22:20 อัล-ชาบับ(เยาวชน) 2 - 2 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 0-0
22:55 อัล อาห์ลี(เยาวชน) 5 - 1 อัล ทาย(เยาวชน) 1-0

ผลบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

18:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 1 - 6 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 1-2
18:30 เอชเค โคปาโวกค์ 2 - 0 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 0-0
19:00 เคฟลาวิค 5 - 0 ไอเอฟ เวสตรี 2-0
20:00 เลคเนียร์ เรกยะวิก 4 - 1 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 4-0
21:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 0 - 2 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 0-2
22:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค 8 - 2 เฟรม เรย์จาวิค 2-0
22:59 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 0 - 5 เคเอ อคูเรย์รี่ 0-1
01:45 ธอร์ อคูเรย์รี่ 1 - 3 กอเดรนเกอร์ 0-1

ผลบอล อิสราเอลลีก

19:00 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 2 - 0 Hapoel Bueine 1-0
19:30 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 1 - 2 ฮาโปเอล คัวแคบ 0-1
00:00 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 2 - 1 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 0-0

ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) รอ เวเจิล (ยู 19)
18:00 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) รอ อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)
18:00 เอสเบิร์ก (ยู 19) รอ ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)
18:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) รอ ฮอร์เซนส์(ยู19)
18:00 บรอนด์บี้ (ยู 19) รอ โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)
18:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) รอ อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)

ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:30 Monarcas Morelia 6 - 3 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 3-2

ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

20:30 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต 1 - 1 ซีเอ บัตน่า 1-1
20:30 เอ็มโอ คอนสแตนติน 0 - 0 ยูเอสเอ็ม อันนาบา 0-0
20:30 MSP Batna 0 - 1 US Chaouia 0-0
20:30 CRB Ouled Djellal 2 - 1 เฮชบี เชลกูมเลด 1-0
20:30 Hanshely 0 - 0 เอเอส โครยูบ์ 0-0
20:30 NRB Teleghma 2 - 0 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 1-0
20:30 IRB El Kerma 1 - 2 CRB Temouchent 1-1
20:30 JSM Tiaret 1 - 2 เอเอสเอ็ม ออราน 1-2
20:30 เอ็มซี ไซดาร์ 1 - 1 MCB Oued Sly 1-0
20:30 โอเอ็ม อาร์ซิว 1 - 0 US Remchi 0-0
20:30 RC Oued Rhiou 0 - 1 SC Ain Defla 0-0
20:30 SKAF Khemis Melina 1 - 0 CRB Ain Ouessara 1-0

ผลบอล ฮังการี U19 A ลีก

16:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 4 - 1 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 4-0

ผลบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

17:30 Shahrdari Astara 1 - 0 เอสเตกัล คูซสถาน 0-0
18:00 บาดราน เอฟซี 1 - 3 แคชไค 1-1
18:00 ฟาร์ เซปาซี่ 1 - 1 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 1-1
18:00 โคเชห์ ทาเลย์ 3 - 0 อาร์แมน โกฮาร์ 2-0
18:00 นาวาด เออร์เมีย 0 - 0 คูเนห์ เบ คูเนห์ 0-0
18:30 Esteghlal Mollasani 0 - 0 มาลาวัน 0-0
18:30 ซาฮิน บูเชอร์ 2 - 1 โอซิน อัลบอร์ซ 2-1

ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 เจดีอาร์ สตาร์ 0 - 0 รีล คิงส์ 0-0
20:30 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 2 - 0 Cape Town Spurs 1-0
20:30 Sekhukhune United 1 - 1 ทีเอส สปอร์ติง 1-0
20:30 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 0 - 1 Pretoria Callies 0-1

ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

20:00 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 0 - 2 อาริส ลิมาสซอล 0-1
20:00 Asil Lysi 0 - 0 อัลกิ โอโรกลินี 0-0
20:00 Agia Napa 2 - 1 Ahironas Liopetriou 0-1
20:00 Akritas Chloraka 0 - 0 โอแทลลอส อเทียนัว 0-0
20:00 Digenis Morphou 1 - 1 โอโมเนีย อราดิปปู 0-1
20:00 PAEEK Keryneias 3 - 3 Thoi Lakatamias 1-0
20:00 Onisilos Sotiras 3 - 2 Xylotympou 1-1
20:00 Dignis Yepsonas 1 - 2 Omonia Psevda 1-0
20:00 AE Zakakiou 1 - 0 Kouris Erimi 0-0

ผลบอล ยูเครน U21 ลีกา

17:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 2 - 0 Rukh Vynnyky U21 0-0
18:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 0 - 9 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 0-2
19:00 Inhulets Petrove U21 0 - 6 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 0-2

ผลบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 1 - 3 เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 1-2
16:00 ปาราดอ เอซี (ยู21) 2 - 0 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 1-0
16:00 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 3 - 0 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 0-0
16:00 NRB Teleghma U21 1 - 3 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 0-2
16:10 IRB El Kerma U21 1 - 2 CR Temouchent U21 1-2
16:10 OM Arzew U21 3 - 0 US Remchi U21 0-0
16:15 SKAF Khemis Miliana U21 1 - 1 CRB Ain Oussera U21 0-1
16:20 MSP Batna U21 2 - 2 US Chaouia U21 1-1
16:25 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) 1 - 3 ซีเอ บัตนา (ยู21) 0-2
17:00 MO Constantine U21 2 - 1 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 1-0

ผลบอล UAE RL

20:30 อัล ชาร์จาห์(สำรอง) 1 - 1 อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) 1-0

ผลบอล

19:00 Jableh SC U21 1 - 2 อัล-วัทบาห์(เยาวชน) 0-1

ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อควายูไนเต็ด 1 - 0 พลาเทอู ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:35 Al-Rawdhah 1 - 1 ฮอตเทิร์น 0-0
19:35 Al-Trgee 0 - 1 อัลนาจม่า(ซาอุฯ) 0-0
19:55 Afief 0 - 2 Al Kholood 0-0
19:55 Al-Washm 2 - 2 อัล ลิยาช 1-1
19:55 Al Selmiyah 1 - 1 Al Dahab 0-1
20:10 อัล โอลูบัช 3 - 1 อัล มอจเซล 0-0
20:20 Wajj 1 - 2 Al-Sharq 0-0

ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

21:15 ยูดี คอเยเรนเซ่ 0 - 2 Ibiza Islas Pitiusas 0-0
21:30 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 0 - 2 San Jodie 0-1
22:00 Andratks 0 - 1 คอนสตานเซีย 0-0
22:00 เอสดี เบียไซน์ 1 - 1 เซสต้าโอ 0-0
22:00 Portmany 2 - 2 ซีดี มานาคอร์ 1-0
22:30 CD Binefar 3 - 0 CD Valdefierro 1-0
22:30 ซีอี เอสปอร์เลส 0 - 2 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 0-0
22:30 CD Baztan 2 - 3 เปน่า สปอร์ต 0-0
22:30 Bidzala 4 - 0 Pena Azagresa 0-0
22:30 ซีดีเบติ โอนัค 1 - 1 CD River Ega 0-0
22:30 Fontellas 0 - 1 CD คอร์เตส 0-0
22:30 CD Cantolagua 0 - 0 ซีดี อาร์ดรอย 0-0
22:30 ซีดี ซูบิซ่า 0 - 0 UDC Txantrea KKE 0-0
22:30 U.M. Escobedo 0 - 1 SD Torina 0-0
22:30 Barreda Balompie 1 - 1 Solares Medio Cudeyo 0-0
22:30 ยูซี คาร์เทส 1 - 0 ซีเอฟ วิมีนอร์ 0-0
22:30 ซีดี ลากุล โอแนค 1 - 1 โซดูปี ยูซี 0-0
22:30 Aurrera Ondarroa 1 - 3 เรอัล โซเซียดัด ซี 0-0
22:30 ซีดี ซานตูนซี่ 0 - 1 Anaitasuna 0-0
22:30 CD Huarte 0 - 1 ซีดี คอแรลลาโน 0-0
22:30 ชิลลา ซีเอฟ 4 - 2 Torrent C.F 4-0
22:59 Atletico Albericia 2 - 2 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 0-0
22:59 เจดี โซโมร์รอสโตร 3 - 1 ซานทูซู เอฟซี 1-1
22:59 Urgatz 1 - 1 โทโลซา 1-1
22:59 ยากิว ซีเอฟ 5 - 0 CCD Alberite 3-0
22:59 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 2 - 1 ซีดี ทุยล่าร์ 0-1
22:59 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 3 - 4 เมลียา ซีดี 0-0
22:59 เอดี ซานฮวน 1 - 0 เบติ โคซโค เคอี 1-0
22:59 โอเรนเซ 0 - 2 Arenteiro 0-1
23:30 Valle de Egues 0 - 0 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 0-0
23:30 คาสโตร 0 - 1 Selaya FC 0-0
23:30 Urduliz FT 3 - 1 เอสซีดี ดูรานโก้ 0-1
23:30 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 1 - 2 CD Cardassar 0-2
00:00 เตเนริเฟ่ 2 3 - 4 CD Vera 1-1
00:00 SD Balmaseda FC 0 - 0 เอสดี เกอร์นิกา 0-0
01:30 แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ 0 - 0 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 0-0

ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:00 Olympique Dcheira 0 - 0 เอเอสเดอ ซาเล่ 0-0
21:00 โอลิมปิค คูริบก้า 1 - 1 เคเอซีเดอ เคนิตร้า 0-0
21:00 วิดาด เฟส 1 - 0 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 0-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1

01:30 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี(N) 1 - 1 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0-0
05:00 คาร์โต ซีอี 1 - 1 อิกาซ่า อีซี 1-1

ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 ครูซ อซูล(ยู20) 0 - 3 โตลูกา(ยู 20) 0-0
22:00 แอตลาส (ยู20) 2 - 1 คลับ อเมริกา (ยู 20) 0-0

ผลบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 ซาน กวานน์ เอฟซี 5 - 2 โคร์มิ เอฟซี 2-0
00:00 แพมเบิร์คแอทลีต้า 0 - 1 ฟกูรายูไนเต็ด 0-1

ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 หนองบัวลําภู 0-1
18:00 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 2 - 2 ราชนาวีสโมสร 1-0
19:00 ศรีสะเกษ เอฟซี 2 - 3 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 0-1
19:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 3 - 0 สมุทรสาคร เอฟซี 1-0

ผลบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 2 - 1 Borac Cacak 1-1
19:00 FK Dubocica 1 - 0 Kabel Novi Sad 1-0
19:00 จาโกดิน่า 0 - 0 FK Zarkovo 0-0
19:00 Sloga Kraljevo 1 - 1 Radnicki Pirot 1-1
19:00 FK Zeleznicar Pancevo 0 - 1 ราดนิคกี้ 1923 0-0

ผลบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

17:05 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 5 - 1 เลอร์นายิน อาร์ทซัค 2-0

ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 Universitario de Popayan(N) 0 - 0 ออโซมารโซ่ 0-0
05:00 คอร์ตูลัว 0 - 0 Expreso Rojo 0-0
06:30 เรอัล ซานตานเดร์(N) 0 - 1 ยูเนียน แมกดาเลนา 0-1

ผลบอล Egypt Premier League

19:30 El Sharqia Dokhan 2 - 0 Asmant Asyut 0-0
19:30 El Alominiom 3 - 0 Tahta SC 1-0
19:30 Markaz Shabab Samalot 0 - 1 อัล มินยา 0-1
19:30 Shoban Moslemen Qena 0 - 1 Qena SC 0-1
19:30 Telefonat Beni Suef 2 - 0 เบนี ซูเอฟ 2-0

ผลบอล อาร์เจนตินา คัพ

03:10 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 1 - 1 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-0

ผลบอล Qatar League Division 2

22:15 อัล มาร์คไฮยา 0 - 2 อัล ชาฮานียา 0-0
22:15 รัสเซลล์ซิตี้ 0 - 1 อัล ชามาล 0-0
22:15 มูอิเทอร์เอสซี 1 - 2 อัล เมไซเมีย 1-1

ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:00 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 3 - 2 ซีเอส กอบ้า 1-1
20:00 Menzel Nour 0 - 2 Croissant Msaken 0-1
20:00 Sbikha 0 - 2 ซีโอ เมเดนีน 0-1
20:00 สตาดา จาบีเซ็น รอ อี.จีเอส กัฟซ่า
20:00 เจนเดาบาสปอรต์ 1 - 0 เอ.เอส. ดีเจอร์บา 0-0
20:00 AS Oued Ellil 1 - 0 เอสเอส สฟาเชี่ยน 0-0

ผลบอล บัลแกเรีย B PFG

19:00 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 0 - 6 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0-3
19:00 เอฟซี โซโสโพล 1 - 0 ลิเท็กซ์ โลเวช 0-0
19:00 Sportist Svoge 5 - 1 มินยอร์ เพอร์นิค 3-1

ผลบอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

22:00 Sandro Abate Avellino Futsal 5 - 6 เปสคารา (ฟุตซอล) 2-3
23:30 มานโตวาซี5 (ฟุตซอล) 5 - 6 Phil diae Bolley 2-1
00:00 Cybertel Aniene Futsal 2 - 5 CDM Genova Futsal 1-1
00:30 Carme Dawson 4 - 2 Royal Saint Giuseppe Futsal 1-1

ผลบอล BRA D4

06:15 Nova Conquista/TO 2 - 0 Capital TO 1-0

ผลบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ

10:00 Deakin Ducks FC 3 - 0 Old Trinity SC 2-0
10:00 Knox City 0 - 2 ยาร์ราเจ็ตส์ 0-1
10:00 Melton Phoenix FC 7 - 0 Wyndham United FC 1-0
10:00 Mount Martha SC 2 - 5 East Kew FC 0-3
11:00 Endeavour Hills FS SC 1 - 4 Surfside Waves SC 0-2
14:00 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 10 - 0 เดอะ แกป บีพีแอล 4-0
14:00 Tullamarine FC 1 - 3 Moonee Valley Knights FC 1-3
15:00 เอซี คาริน่า 3 - 1 Brisbane Athletic 2-1
15:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 1 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 3-0
15:00 Tarragindi Tigers 4 - 3 Ormeau White 2-2
15:30 Aspendale SC 0 - 6 Bundoora Utd 0-2

ผลบอล กระชับมิตร

19:00 ยูเครน(ญ) 1 - 1 เซอร์เบีย(ญ) 1-0
20:00 อิเควทอเรียลกินี (ญ) 0 - 2 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 0-1
20:00 อินเดีย (ญ) 0 - 8 รัสเซีย(ญ) 0-4
22:59 ไนจีเรีย (ญ) 1 - 0 อุสเบกิสทาน(ญ) 0-0
02:00 เม็กซิโก (ญ) 3 - 1 คอสตาริกา (ญ) 2-0

ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 จามเชดปูร์ เอฟซี(N) 2 - 0 มุมไบ ซิตี้ 0-0

ผลบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

22:59 Diambars 2 - 0 US Goree 1-0
22:59 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 2 - 0 ASEC Ndiambour 1-0
22:59 Toure Kunda Footpro 0 - 1 เจเนอเรชั่น ฟุต 0-0
22:59 NGB ASC Niarry Tally 1 - 3 พิกินี 0-1

ผลบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 5 - 0 Boavista SC Saquarema (W) 3-0

ผลบอล กานาพรีเมียร์

22:00 Inter Allies 1 - 0 WAFA 0-0

ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 บูร์โกส ซีเอฟ 2 - 1 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-1
22:30 Atzeneta UE 3 - 0 ยูดี เลบานเต้ บี 2-0
22:30 UD Mutilve 0 - 1 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-0
22:30 เอสดี อมอเรเบียต้า 3 - 2 อลาเบส 2 1-1
22:30 เรอัล โอเบียโด้ บี 2 - 1 ซีดี ลีอัลตัดท์ 0-1
22:59 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 1 - 2 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0-1
00:00 เรอัล เบติส 2 0 - 2 กรานาดา ซีเอฟ บี 0-2
00:30 เรอัล ยูนิโอน 3 - 1 เรอัล โซเซียดาด บี 1-0
00:30 ดอน เบนิโต้ 0 - 0 เมริดา เอดี 0-0
01:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1 - 0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 0-0

ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

20:00 วีกเบอร์ก บีค 2 - 3 อเลมานเนีย อาเค่น 0-2
20:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 - 3 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0-2
20:00 บาลินเกอร์ 2 - 0 ทีเอสจี บาลินเก้น 2-0
20:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 4 - 0 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 1-0
20:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 2 - 1 TSV Schott Mainz 2-1
20:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 3 - 3 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0-1
20:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1 - 1 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0-1
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1 - 0 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1-0
20:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 1 - 1 เอฟซี กีสเซิน 0-1
20:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 1 - 1 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-1
20:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 2 - 2 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-2
20:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1 - 2 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0-2
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-0
20:00 เอสเฟา สแตรเลน 2 - 0 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1-0
20:00 บาเยิร์น อัลเซนัว 0 - 2 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-1
20:30 ไวเด้นบรูค 0 - 0 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 0-0

ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:00 ซีเอส สตินก้า บาเกา 0 - 2 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-1
16:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 2 - 0 สโคลาร์เรซิต้า 2-0
16:15 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 0 - 0 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-0
17:30 ดูนาเรีย คาลาราซี 1 - 1 ฟารูล คอนสแตนต้า 0-1

ผลบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

15:00 Laanemaa Haapsalu 2 - 1 Harju JK Laagri 2-0
16:00 Viimsi MRJK 8 - 0 Tallinna JK Legion B 1-0
19:00 Vandra JK Vaprus 2 - 2 ปาร์นู เจเค 0-1
22:00 ทูเลวิค วิจานดี่ รอ เจเคเวลโค่ทาร์ทู
22:00 ทาร์ตู เจเค มัก 0 - 2 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-2
00:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี รอ เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2
00:00 เจเค นอมเม่ คาลจู(ยู21) 2 - 2 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 0-0
01:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 7 - 2 เอฟซี มาร์ดู 2-1

ผลบอล BRA SE

02:00 Lagarto 3 - 0 America EC Pedrinhas 2-0
02:00 AD Confianca 2 - 1 AD Atletica Gloriense 1-0

ผลบอล บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 เรอัล เอฟซี 1 - 2 เซียลันเดีย ดีเอฟ 1-2
01:30 เอสอี ตู กาม่า 0 - 1 แคปปิตอลซีเอฟ 0-1

ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 2 - 1 เกริโช่ 1-0
19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 2 - 1 เคซีบี 1-1
19:00 เวสเทิร์นสติม่า 2 - 3 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 2-1
19:15 Bidico 2 - 1 แมทารี่ ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

14:00 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 0 - 0 Hadiya Hossana 0-0
19:10 Kedus Giorgis 4 - 2 อดามา ซิตี้ 2-0

ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:30 Academica Do Lobito รอ Sporting Cabinda
21:30 Interclube Luanda 3 - 1 บราวอส โด มาควิส 2-1
22:30 Progresso 0 - 0 Cuando Cubango 0-0
22:30 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 3 - 0 Ferroviario Do Huambo 1-0

ผลบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

12:00 Kitakyushu Futsal 3 - 6 Bardral Urayasu Futsal 1-3
14:30 fugador sumida Futsal 4 - 4 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล 3-1
17:00 Peace Does Machida Futsal 2 - 4 ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) 2-1

ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 อาราเบ้ ยูนิโด้ 1 - 0 คอสตา เดล เอสเต 1-0
07:00 พลาซ่า อมาดอร์ 3 - 0 เทาโร เอฟซี 2-0

ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

16:00 เมืองเลย ยูไนเต็ด 1 - 2 Udon United 0-1
18:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ 3 - 0 พิษณุโลก เอฟซี 1-0
18:30 ฉะเชิงเทรา 2 - 1 Pluakdaeng United 1-1

ผลบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

01:30 CD Sonsonate U20 1 - 2 AD Isidro Metapan Reserves 0-1
02:00 CD Luis Angel Firpo Reserves(N) 1 - 2 CD Aguila Reserves 1-1
02:00 Jocoro FC Reserves 0 - 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) 0-0
02:00 Once Deportivo de Ahuachapán U20 2 - 2 CD FAS U20 1-0
05:00 Alianza FC San Salvador U20 4 - 3 Atletico Marte Reserves 1-0

ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:30 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช รอ Patro Eisden
01:30 เดสเซล สปอร์ต รอ Thes Sport
02:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ Royal Knokke
02:00 KFC Mandel United รอ เควีเค ไทอ์เนน
02:00 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว รอ La Louviere Centre

ผลบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:00 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 4 - 4 อารามบัคเคเอส 1-3
16:30 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 1 - 2 พสุนธรา คิงส์ 1-2
19:00 เชค รัสเซล เคซี 1 - 1 อาบาฮานี 0-1

ผลบอล มาลี Premiere Division

22:30 AS Nianan 1 - 2 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 1-1

ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 Nkwazi 0 - 0 Lumwana Radiants 0-0
20:00 กรีน อีเกิลส์ 2 - 2 คาบเว วอร์ริเออร์ส 1-1
20:00 Indeni FC 1 - 3 ซานาโก 0-1
20:00 Prison Leopards FC 1 - 0 คิทเว ยูไนเต็ด 1-0
20:00 เรด แอร์โร 3 - 0 Green Buffaloes 3-0

ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga

02:00 Santa Ana 1 - 3 AD Cariari Pococi 1-1
06:30 AD Cofutpa 2 - 1 Escazucena 1-1

ผลบอล กัวเตมาลา D2

21:55 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 0 - 0 Chimaltenango FC 0-0
04:00 คลับ ออโรร่า 2 - 0 เดปอร์ติโว่ เปตาป้า 1-0

ผลบอล ปานามา Reserve League

04:00 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 1 - 0 เทาโร(สำรอง) 0-0

ผลบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:00 บียูเอล เอฟซี 0 - 4 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 0-3
20:00 เอสซี วิลล่า 3 - 2 Airtel Kitara FC 0-1
20:00 URA Kampala 0 - 0 Wakiso Giants FC 0-0
20:00 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 5 - 0 Malaba youth Football 1-0

ผลบอล เซอร์เบียลีก หญิง

20:00 วอจ์โวดิน่า(ญ) 3 - 1 แซดเอฟเค ซีมุน (ญ) 2-0

ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division

00:00 Ciervos FC 1 - 1 Pioneros de Cancun 0-0
00:00 เอสตูเดียนเตส เตคอส 1 - 3 เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 1-2
01:00 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 0 - 0 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 0-0
01:00 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 0 - 4 อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู 0-2
04:00 ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก 2 - 1 Deportivo Dongu 0-0

ผลบอล โครเอเชีย 2.Division

21:00 เมดิมัวร์เย่ 1 - 2 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 1-0
21:00 เอ็นเค โอปาติยา 1 - 0 Radnik Sesvete 0-0
21:00 Kustosija 3 - 2 เอ็นเค โซลิน 3-0
21:00 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 3 - 1 NK Dubrava Zagreb 1-0
21:00 เอ็นเค จูเน็ค 1 - 1 NK Orijent Rijeka 1-1
21:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค 1 - 2 รูเดส 1-0
21:00 Bijelo Brdo 1 - 2 NK Croatia Zmijavci 1-1

ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 เคเอ็มซี เอฟซี 3 - 0 Kagera Sugar 1-0
20:00 Ihefu SC 3 - 2 Mwadui FC 1-1

ผลบอล โครเอเชีย U19

20:00 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 0 - 0 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 0-0

ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

22:00 CFF Caceres II (W) 2 - 1 CD Castuera (w) 1-1
22:59 Torrelodones (w) 3 - 1 CD Zamora Amigos del Duero (w) 0-1

ผลบอล อิตาลี Serie D

20:30 Ghivizzano 0 - 1 Lentigione 0-1
20:30 ริมินี่ 1 - 2 Real Forte Querceta 0-1
20:30 สแกนโซรอสซิเอต 2 - 0 เซเรกโน่ 1-0
20:30 เอซี เอสเต้ 2 - 1 FC Arzignano Valchiampo 1-0
20:30 ASD Cartigliano 2 - 0 เอซี เมสเตร่ 0-0
20:30 เซสตริ เลเวนเต 2 - 0 Derthona 1-0
21:00 เอเอสดี โมบเฟตต้า 1 - 0 USD Lavello 1-0
21:00 Vastese 0 - 0 ไรติ 0-0
21:00 USD Casatese 3 - 0 Desenzano Calvina 3-0
21:00 ASD Imperia 3 - 1 Borgosesia 2-1

ผลบอล สเปน Segunda Women

22:00 CD Pozoalbense (w) 3 - 1 แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) 1-1

ผลบอล Portugal Campeonato Nacional

18:00 Amora (w) 3 - 1 A-dos-Francos (w) 2-1
19:45 มอนตาเรเกร 0 - 0 จีดี บรากานคา 0-0
22:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1 - 1 Pevidem SC 0-0
22:00 ลูซิทาโน่เอฟซีวี 2 - 1 อกัวดา 1-1
22:00 Oriental Dragon 2 - 1 CF Estrela 1-1
22:00 มิรานเดลา 2 - 1 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 2-0
22:00 Sertanense FC 1 - 1 เออาร์ซี โอเลโรช 0-0

ผลบอล

14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์(N) 0 - 2 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 0-1
18:00 คิดชี 3 - 1 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 1-1

ผลบอล

20:00 Les Elephants FC 1 - 2 Royal Muramvya FC 1-1
20:00 มูซิงก้า เอฟซี 1 - 2 อินเตอร์ สตาร์ 1-1
20:00 กายันซ่า ยูไนเต็ด 1 - 0 Olympique Star 0-0
20:00 Aigle Noir 4 - 2 บีเอส ไดนามิค 0-0

ผลบอล

19:00 KF Drenica Skenderaj 0 - 0 KF Besa Pec 0-0
19:00 เดริต้า จิลาน 1 - 2 เคเอฟ เทรปคา 89 0-2

ผลบอล

00:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ฟุตซอล) 5 - 1 Klutin irapike five 2-1
01:30 MNK Olmissum Futsal 1 - 2 MFK KPRF Futsal 0-0

ผลบอล

18:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 3 - 0 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 2-0
18:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) 4 - 0 เรซซิ่ง เฟอรอล(ยู19) 2-0
18:00 เยย์ดา เอสปอร์ติว (ยู19) 1 - 1 ซีดี เอโบร (ยู19) 0-1
18:00 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 2 - 1 เอล โอลีวาร์(ยู 19) 1-1
18:00 กอร์โดบา(ยู 19) 3 - 0 Atletico Sanluqueno U19 1-0
19:00 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 3 - 3 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 1-2
19:00 CF Juventud Laguna U19 3 - 3 ซีดี ออฟรา(ยู19) 0-1
22:00 Sabadell U19 5 - 0 Stadium Casablanca U19 2-0
22:00 Badazous U19 4 - 0 ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) 0-0
22:00 ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) 1 - 0 Tiro Pichon U19 1-0
22:30 UD La Cruz Villanovense U19 6 - 2 Los Yebenes SB U19 2-1
22:59 CD Castellon U19 0 - 1 บียารีล (ยู 19) 0-0

ผลบอล

22:59 ฟอร์ชูนเอฟซี 4 - 0 Brikama United 2-0
22:59 Gambia Ports Authority 1 - 1 Gambia Armed Force 1-0
22:59 GAMTEL 1 - 1 Banjul United 0-0

ผลบอล

01:30 อเมริกาโน่ บาคาบาล 0 - 4 แซมปายโอ้ คอเรีย 0-3

ผลบอล

20:00 เลคเนียร์ เอฟ 4 - 1 เอ็นเฮอร์จิ 4-0
21:00 เอลลิดิ 1 - 5 Throttur Vogur 0-2
21:00 ไออาร์ เรกยะวิก 4 - 0 ซินดรี้ 0-0
21:00 ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ 0 - 1 แมกนิ 0-0
21:00 Dalvik Reynir 1 - 2 วอลซันกูร์ 1-1
22:59 เคเอฟ การ์ดาเบีย 7 - 0 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 1-0
22:59 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 1 - 0 KF Fjallabyggdar 1-0

ผลบอล

23:30 Renaissance Dakar 1 - 0 Jamono Fatick 1-0

ผลบอล

19:00 KF 2 Korriku 2 - 0 เคเอส ฟลามัวร์ทารี่ วโลรี่ 0-0

ผลบอล

22:00 รัชเดน ไดมอนด์ รอ สตัวร์บริดจ์
22:00 อัลเวเชิร์ช รอ คิงส์ แลงลีย์
22:00 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ รอ Hednesford Town
22:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ รอ รอยสตัน ทาวน์
22:00 โคลวิลล์ ทาวน์ รอ นีดแฮมมาร์เก็ต
22:00 ฮิทชิน ทาวน์ รอ บาร์เวล
22:00 เลสตัน เอฟซี รอ นูเนียตัน โบโรห์
22:00 รูเชล โอลิมปิค รอ บานบุรี ยูไนเต็ด
22:00 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ รอ สแตรทฟอร์ด ทาวน์
22:00 แทมเวิร์ธ รอ โลเวสทอฟต์ ทาวน์

ผลบอล

17:45 บราก้า(ยู 23) 4 - 1 เบเลเนนเซส(ยู 23) 3-0
18:00 โควา พีดาเด้(ยู 23) 2 - 2 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 1-1
18:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 3 - 2 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 1-0
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 2 - 2 ริโอ อาฟ(ยู 23) 2-2
02:00 เบนฟิก้า(ยู 23) 2 - 1 Boavista U23 2-1

ผลบอล

02:30 ยูอี ซานต้า โคโลม่า บี 4 - 2 เอฟซี เรนเจอร์ส 1-2

ผลบอล

19:30 เออร์โกเทลิส 1 - 0 พานาคายคิ 2005 0-0
19:45 โดซา ดรามัส 0 - 0 เออี คาไรสคาคิส 0-0

ผลบอล

04:30 CD Luis Angel Firpo (w) 1 - 2 CD Aguila (w) 0-1
04:30 Sonsonate FC (w) 2 - 1 AD Isidro Metapan (w) 0-1

ผลบอล

05:00 คอรูริเป้ เอไอ 0 - 3 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-0

ผลบอล

09:50 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 1 - 2 Honiara City FC 1-0
12:00 Laugu United 0 - 5 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 0-2

ผลบอล

19:00 Moadameet Al-Sham 0 - 0 อัล อราบี 0-0

ผลบอล

17:00 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 3 - 3 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 1-2
17:00 เวโรน่า (ยู19) 4 - 3 คิเอโว่(ยู 19) 0-3
17:00 เลชเช่(ยู20) 1 - 1 โครโตเน่ (เยาวชน) 1-1
18:30 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 1 - 2 วิเซนซา ยู 19 0-1
20:00 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 2 - 4 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 1-1
20:30 ปิซา(ยู 19) 0 - 0 เปสคารา(เยาวชน) 0-0
20:30 S.S.D. Monza 1912 Youth 1 - 0 เรจเจียนา (ยู 20) 0-0
20:30 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) รอ นาโปลี(ยู 19)
20:30 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 0 - 0 ปาร์ม่า(เยาวชน) 0-0
20:30 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 0 - 1 เบรสชา(เยาวชน) 0-0
21:00 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) รอ ปอร์เดโนเน(เยาวชน)

ผลบอล

04:00 Real Granada FC 2 - 1 เดปอร์ติโบ มาซาย่า 1-1

ผลบอล

20:30 บารี่ (เยาวชน) 0 - 4 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) 0-2
20:30 คาร์ปิ (ยู19) 0 - 1 โมเดน่า(ยู20) 0-0
20:30 คาเวเซ่(ยู19) 0 - 0 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) 0-0
20:30 ฟอกเจีย(เยาวชน) 0 - 1 ปากาเนเซ่ (ยู 19) 0-0
20:30 กรอสเซโต้(ยู20) 4 - 1 ปิสโตเยเซ่ (ยู 19) 3-1
20:30 Gubbio U19 0 - 0 แฟร์มานา(ยู19) 0-0
20:30 ปาแลร์โม ยู19 3 - 1 Bisceglie 1913 U19 3-1
20:30 ปอนเตเดรา(ยู 19) 0 - 1 อาเรสโซ่ (ยู 19) 0-1
20:30 เรนาเต้ (ยู 19) 0 - 1 เลคโค่(ยู19) 0-1
20:30 ซานมารีโน(ยู 19) 1 - 3 Imolese U19 0-1
20:30 วิโบเนเซ่(ยู19) 0 - 1 โมโนโพลี (ยู 19) 0-1
20:40 แตร์นานา (ยู 19) 1 - 2 Vis Pesaro U19 0-1
21:00 อัลบิโนเลฟเฟ่ (ยู20) 1 - 1 ปาโดวา(เยาวชน) 0-1
21:30 ตริเอสติน่า(ยู19) 1 - 1 US Pergolettese U19 0-0
22:00 SS Turris Calcio U19 2 - 2 อเวลลิโน่ (เยาวชน) 1-1

ผลบอล 20/02/2564



ผลบอลBRA D4, BRA SE, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Egypt Premier League, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, Portugal Campeonato Nacional, Qatar League Division 2, UAE RL, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน ซูเปอร์คัพ, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซอร์เบียลีก หญิง, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล ซีรี่ เอ, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์ คัพ, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, เฟรนซ์ คัพ, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย คัพ, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวิสคัพ, สวีเดน คัพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิสราเอล คัพ, อิสราเอลลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกันแชมป์เยาวชน, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ลีกคัพ, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี U19 A ลีก,