บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 3825 ครั้ง

ผลบอล 12/02/2563

ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

02:30 สตองดาร์ด ลีแอช 0 - 0 คลับบรูซ 0-0
02:30 วาสแลนด์ บีเวเรน 1 - 2 คอร์ไทรจ์ 1-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

02:45 เซลติก 5 - 0 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-0
02:45 ฮิเบอร์เนี่ยน 3 - 0 รอสส์ เคาน์ตี้ 2-0
02:45 คิลมาร์น็อค 2 - 1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-1
02:45 ลิฟวิงสตัน 2 - 1 เซนต์ เมียร์เรน 1-0
02:45 เซนต์ จอห์นสโตน 2 - 1 มาเธอร์เวลล์ 1-1

ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:45 ลูตัน ทาวน์ 1 - 0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-0
02:45 บริสตอล ซิตี้ 3 - 2 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2-0
02:45 มิลล์วอลล์ 1 - 1 ฟูแล่ม 1-1
02:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0 - 3 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-2
03:00 สโต๊ค ซิตี้ 0 - 2 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-0
03:00 เร้ดดิ้ง 1 - 2 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1-1

ผลบอล กระชับมิตร คัพ

09:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า รอ ซีเอฟ แอตแลนเต้
09:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 0 - 0 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0-0
14:00 KLASA 0 - 2 Young Physiques Union 0-1
15:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 0 - 2 ยูทีเอ อารัด 0-2
15:00 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ 0 - 0 บัลติก้า 0-0
15:30 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 1 - 1 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1-0
15:30 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 1 - 0 เปอร์เซบายา สุราบายา 0-0
15:30 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 3 - 4 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 0-3
15:45 ซิดนีย์ โอลิมปิก(N) 2 - 3 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 0-2
16:00 ฉาน ยูไนเต็ด (ยู 21) 0 - 2 University FC U21 0-0
16:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 3 - 0 ยูนิเรีย เดจ 0-0
16:00 มินยอร์ เพอร์นิค 4 - 0 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 2-0
16:00 ซีเอส บาโลเทสติ 0 - 6 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-1
16:00 ไครซัล ชิสินิว คริส 2 - 2 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-1
16:00 Crvena Zvezda Mali Mokri Lug 0 - 1 FK Studentski Grad 0-0
16:15 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 1 - 1 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 0-1
16:15 DMRAO 0 - 1 Sagolband United 0-1
16:30 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 2 - 1 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 1-1
16:50 Universidad Camilo Jose Cela 5 - 2 Universidad Comillas 2-0
17:00 FC Merani Martvili 3 - 0 กูเลีย ลานว์คูติ 0-0
17:00 สมุทรสงคราม เอฟซี 1 - 4 เฉิงตู ซินเฉิง 1-2
17:00 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 3 - 1 บูโซโร เอฟเค 0-0
17:00 เอฟเค สลาโว วีเซลัด 2 - 3 พัลเซ่น 2 2-1
17:00 CSA Steaua Bucuresti 4 - 0 เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 2-0
17:00 โวลิน ลุตส์ค 1 - 1 เวเรส ริฟเน่ 1-1
17:00 ดาเชีย มิโอวินี่ 7 - 2 ACS Vedita Colonesti MS 1-0
17:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 3 - 2 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-2
17:10 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 2 - 4 ไอเค บราเก้ 0-2
17:15 วิเฮรน แซนดันสกี่ 1 - 2 Pirin 2002 Razlog 1-2
17:30 ทริเน็ค 4 - 2 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1-2
18:00 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 6 - 3 FC Zalau 3-1
18:00 เอฟเค โอครีด 2004 1 - 1 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 1-0
18:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 2 - 3 CSS Islla Te Nagh 1-2
18:00 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 3 - 1 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 2-1
18:00 วอร์ต้า พอซแนน 2 - 2 บิโตเวีย บิโตฟ 0-2
18:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 5 - 1 ดูก้า ปรากซ์ 2-0
18:00 เอฟเค การ์เบจ 1 - 0 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0-0
18:00 เอฟเค โอครีด 2004 1 - 1 KF Gostivari 1-0
18:10 บอลเทค จีเนีย 1 - 4 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-1
18:15 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 0 - 3 เนวา เทอร์โนพิล 0-1
18:20 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 4 - 4 จีเคเอสเบลชาโตว์ 1-3
18:30 เนเมน กร็อดโน่ 2 - 0 เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่ 0-0
18:55 เปอร์ซิค เคดีรี่ 0 - 1 มาดูร่า ยูไนเต็ด 0-0
19:00 FK Zvezdara 1 - 1 BSK Borca 0-1
19:00 เบลเยียม(ญ) ยู17 4 - 0 ฮังการี(ญ) ยู17 2-0
19:00 ทรานส์ นาร์ว่า 4 - 0 JK Nomme Kalju U21 1-0
19:00 ดนีปรอ-1 1 - 2 ชางชุน ย่าไท่ 1-2
19:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0 - 0 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0-0
19:05 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 2 - 2 โกลนิค เลชน่า 2-1
19:05 FK Graficar Beograd 0 - 3 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-1
19:30 ฟรีเดค-มิสตัค 2 - 3 บลานส์โค 2-1
19:30 Al Ahli Amman U20 3 - 1 Aqaba U20 1-0
19:30 Sahab SC U20 1 - 1 Al Sareeh U20 1-0
19:30 Shabab Al Ordon U20 5 - 0 Al Salt U20 3-0
19:35 Al Faisaly Amman U20 1 - 0 Ramtha SC U20 0-0
20:00 กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ 1 - 1 AS Carani 1-1
20:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0 - 1 เมตต้า/ลู ริกา 0-1
20:00 ดินาโม เคียฟ 2 - 4 โทบอล คอสตาเนย์ 2-1
20:00 สตอล เมียเลช 3 - 1 วิดซอว์ ลอดส์ 2-1
20:00 Rudar Prijedor 0 - 1 รัดนิก บิเยลจิน่า 0-0
20:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1 - 0 เมียดิซ เลกนิก้า 0-0
20:00 ราดนิคกี้ 1923 2 - 2 FK Sloga Petrovac na Mlavi 0-0
20:05 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 4 - 0 Kelantan United 1-0
20:30 ตริเอสติน่า 1 - 1 ทาบอร์เซซานา 1-0
20:30 ทริงลาฟ คราน 2 - 2 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0-0
20:40 เอฟเค โคซุส 3 - 1 เอฟเค โอโซโกโว 2-0
21:00 สปุตนิก 2 - 0 Dnepr Smolensk 0-0
21:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0 - 1 ดินาโม ทบิลิซี 0-0
21:00 บาเซิล ยู21 2 - 4 อารัว 1-3
21:00 NK Neretva 1 - 0 NK GOSK Dubrovnik 1-0
21:05 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 - 3 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 1-3
22:00 คองสวิงเกอร์(N) 0 - 4 โมลด์ 0-0
22:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 4 - 1 เอสซี ซนอย์โม 3-0
22:00 สวีเดน(ญ) ยู17 0 - 2 โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 0-2
22:00 ซาเกร็บ 2 - 4 เอ็นเค วร์โบเวต 2-0
22:00 โมลด์ รอ คองสวิงเกอร์
22:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1 - 0 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0-0
22:59 ไอดีล 0 - 1 Sertanense FC 0-0
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ 1 - 2 เอฟเคอเรนดัล 0-1
22:59 โครบริ โกลกูฟว์ 1 - 1 Gornik Polkowice 0-0
22:59 เอสซี เฟยเรนเซ่(N) 3 - 2 ฮัมมาร์บี้ 1-1
22:59 NK Granicar Zupanja 0 - 2 Bijelo Brdo 0-0
23:30 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี 0 - 2 Frydlant Nad Ostravici 0-2
23:30 NK Brinje Grosuplje 0 - 2 เอ็นเค ครักคา 0-1
23:30 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1 - 2 ดนีปรอ-1 1-1
00:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 4 - 2 RKS Radomsko 1-1
00:00 วิกรี่ ซูวอลกี้ 1 - 3 CWKS Resovia Rzeszow 0-1
00:00 Szombierki Bytom 2 - 0 Orzel Miedary 0-0
00:00 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 7 - 0 อซานฟอทบอล (ญ) 5-0
00:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 5 - 1 สเตโชไวซ์ 3-0
00:00 วิกรี่ ซูวอลกี้ 1 - 3 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0-1
00:00 Ruch Radzionkow 3 - 2 LGKS 38 Podlesianka 3-0
00:30 Sportunion Mauer 3 - 2 SC Ortmann 2-0
00:30 MK Gornik Katowice 2 - 10 MKS Slask Swietochlowice 2-4
00:30 เอฟวี ออสเตรีย 13 5 - 0 FCJ Alt Ottakring 3-0
00:45 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0 - 1 Varegg 0-1
01:00 ซาบรุคเค่น 1 - 2 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0-2
01:00 SV Dobl 0 - 0 UFC Wettmannstatten 0-0
01:00 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 2 - 0 TSU Oberganserndorf 0-0
01:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 1 - 1 Phonix Lubeck 0-1
01:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน 1 - 2 SV Pullach 1-0
01:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 5 - 1 SC Eltersdorf 3-0
01:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์(N) 1 - 2 ซาบรุคเค่น 0-2
01:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 3 - 2 Rielasingen Arlen 3-1
01:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ(N) 2 - 0 ลุงสกิล 0-0
01:00 วอคลามาร์ค 0 - 0 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-0
01:15 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 4 - 1 Neckarsulmer Sport-Union 1-1
01:30 FSV Fernwald 3 - 0 SF BG Marburg 0-0
01:30 SV Hirschstetten 2 - 4 SC Orth An Der Donau 1-1
01:30 โคลัมบัส ครูว์(N) 2 - 0 แคนซัส วิซาร์ดส์ 2-0
02:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น(N) 3 - 1 โคโลราโด ราปิดส์ 2-0
02:30 โคโลราโด ราปิดส์ รอ นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
02:45 Highworth Town 1 - 2 AFC Totton 0-0
03:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 0 - 2 ชิคาโก ไฟร์ 0-2
03:00 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 3 - 1 โตรอนโต้ เอฟซี 1-0
05:00 Tormenta FC 2 - 4 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2-1
06:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 4 - 0 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 0-0
06:30 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 2 - 3 ฟลาเมงโก 0-2
07:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0 - 1 แนชวิลล์ เอฟซี 0-0
07:00 SV Hubentud Fortuna 1 - 1 SV SUBT 0-0
08:00 CD Junior de Managua 2 - 0 Las Sabanas 1-0

ผลบอล เฟรนซ์ คัพ

00:30
ดิฌง
1 - 6
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
03:05
โอลิมปิก ลียง
1 - 0
โอลิมปิก มาร์กเซย

ผลบอล ดัตช์คัพ

00:30 อาแซด อัลค์มาร์ 1 - 3 เอ็นเอซี เบรด้า 0-1
02:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0 - 3 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-1

ผลบอล โปรตุเกส คัพ

03:45 ปอร์โต้ 3 - 0 อคาเดมีโค วิสุ 1-0

ผลบอล สเปนโคปาเดลเรย์

03:00
แอธเลติก บิลเบา
1 - 0
กรานาดา ซีเอฟ

ผลบอล โคปปา อิตาเลีย

02:45
อินเตอร์ มิลาน
0 - 1
นาโปลี

ผลบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-0
05:15 ปาเลสติโน่(N) 5 - 1 เซอร์โร ลาร์โก 2-0
07:30 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2 - 1 กัวรานี อาซุนซิยง 2-0
07:30 แอดเลติโก ทูคูแมน 2 - 0 เดอะ สตรองเกสต์ 1-0

ผลบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:30 เวสเตอร์โล 3 - 2 เคเอสซี โลเคอเรน 3-1

ผลบอล ฮังการี คัพ

20:00 Lipot Pekseg 3 - 1 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1-0
20:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี 1 - 2 ปาคซิ เซ 1-0
20:10 ดอร์โรจี เอฟซี 4 - 1 III.Keruleti TUE 3-1
00:00 เบเก้ซัคซาบา 0 - 3 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0-2
00:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 3 - 0 Dunaujvaros 2-0
00:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 2 - 1 คาโปสวาร์ 0-0
01:30 บูดาเปสต์ ฮอนเวด(N) 1 - 0 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0-0

ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 เออีพี ปาฟอส 3 - 2 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 2-2

ผลบอล กรีซ คัพ

22:59 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 3 - 2 เลเมีย 0-1
01:00 พานาธิไนกอส 0 - 1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-1

ผลบอล ตุรกี คัพ

00:30 กาลาตาซาราย 3 - 1 อลันยาสปอร์ 1-1

ผลบอล ไซปรัส คัพ

22:59 เออีเอล ลิมาสซอล 0 - 0 เออีเค ลาร์นาคา 0-0

ผลบอล เม็กซิโก โคปา

10:00 คลับ ตีฮัวนา 3 - 1 โมนาร์คัส โมเรเลีย 1-0

ผลบอล บราซิล คัพ

01:30 บรากันติโน พีเอ 1 - 2 ซิเอร่า 0-1
02:00 บันกู 1 - 1 โอเอสเต้ 1-0
02:00 Frei Paulistano 1 - 2 เรโม เบเลม 1-1
02:00 Caucaia CE 1 - 2 เซา โจเซ่อาร์เอส 0-0
05:15 บัสควอ เอฟซี 2 - 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1-1
06:30 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 0 - 0 โบตาโฟโก้ พีบี 0-0
06:30 เอสอี ตู กาม่า 3 - 3 บราซิล เด เปโลตัส 2-2
07:30 แกลเวซ เอซี 0 - 1 วิลา โนวา 0-0
07:30 อัลโต พีไอ(N) 1 - 1 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-1
07:30 โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ 0 - 2 เนาติโก (พีอี) 0-0
07:30 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0 - 0 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-0
07:30 EC Aguia Negra 2 - 1 Sampaio Correa/MA 1-0

ผลบอล AFC แชมเปี้ยนลีก

17:00 วิสเซล โกเบ 5 - 1 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2-1
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 2 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-2

ผลบอล อิตาลี C ซูเปอร์คัพ

21:00 ยูเวนตุส(ยู 23) 2 - 0 เฟอรัลพิซาโล 1-0

ผลบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 ลานุส 3 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 0-0
05:15 ฮัวชิปาโต้ 1 - 0 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-0
07:30 บาเฮีย บีเอ 3 - 0 นาซิอองนาล อซุนซิยง 2-0
07:30 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี(N) 0 - 2 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0-2

ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 บิดเวสท์ วิทซ์ 0 - 1 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:59 เฟร์ ราเบท 1 - 0 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-0

ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

22:59 LPRC Oilers 1 - 1 Freeport 1-0

ผลบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด รอ เนิร์น เคาน์ตี้

ผลบอล AFC คัพ

16:00 ชาน ยูไนเต็ด(N) 0 - 2 คายาเอฟซี 0-0
18:00 มาซิย่า เอส&อาร์ซี 0 - 0 อาบาฮานี 0-0
18:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี รอ อูลานบาตอร์ซิตี้
18:45 แทมปิเนส โรเวอร์ส(N) 2 - 1 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 1-0
21:00 เบงกาลูรู 9 - 1 พาโรยูไนเต็ด 4-1

ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 Jicaral 0 - 3 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 0-0

ผลบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 เลเวส 0 - 0 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 0-0

ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:35 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 1 - 2 มาราธอน 1-1

ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา

04:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1 - 0 กัวสตาโตยา 1-0
04:30 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1 - 2 เดปอร์ติโว อิซทาปา 1-1
04:30 ซิเคียนาเล่เอฟซี 0 - 0 ซีดี มาลากาเตโก 0-0

ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้(N) 4 - 1 รีล โปโตซี่ 4-0
07:00 โบลิวาร์ 3 - 0 ออโรร่า 0-0
07:30 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1 - 1 นาซิอองนาล โปโตซี 1-1
07:30 รอยัล พารี่ เอฟซี 2 - 1 คลับ กัวบิร่า 0-0

ผลบอล แอลเบเนีย คัพ

19:30 ปาร์ติซานี ทิราน่า 3 - 1 Beselidhja Lezhe 2-1
19:30 ตูตา เดอร์เรซ 3 - 1 Erzeni 0-1
19:30 KF Flamurtari Pristina(KOS) 0 - 2 วัลลัซเนีย 0-1
19:30 เอสเค ติรานา 4 - 0 เคเอส คาสตริโอติ 2-0
19:30 เคเอส กูเกซี 3 - 0 ลุชเนีย เคเอส 0-0
19:30 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1 - 0 เบซ่า 1-0
19:30 เคเอฟ ลาซี 3 - 2 เคเอส บีริซ บอลช์ 1-0
19:30 ลุฟเตอตารี่ 0 - 0 Apolonia Fier 0-0

ผลบอล สเปน ควีนคัพ

22:30 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0 - 4 บาร์เซโลน่า(ญ) 0-1
00:00 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 0 - 0 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0-0
00:30 เรอัล เบติส ( ญ ) 0 - 0 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 0-0

ผลบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:25 อัล กาดาซิย่า 1 - 3 อัล-นาดห์ฮา 1-1
19:30 อัล-จีล 2 - 0 อัล มอจเซล 0-0
19:50 Al Bukayriyah 2 - 0 อัล อันซาร์ 2-0
19:55 นาจราน 3 - 2 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 1-0
20:00 อัล ทาย 1 - 1 Al-Ameade 1-1

ผลบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1

20:30 เจนไน ซิตี้ 0 - 1 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 0-0

ผลบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

03:00 อัคราเนส 2 - 4 เคอาร์ เรย์ยาวิค 1-0

ผลบอล BSWCP

19:45 เลวานเต้ ยูดี ฟุตบอล ชายหาด 2 - 3 Tokyo Verdy Beach 1-2
21:00 สปอร์ติ้ง บราก้า (ฟุตบอลชายหาด) 6 - 4 ฟลาเมงโก (ฟุตบอลชายหาด) 2-3
22:15 Grasshopper Club Zurich Beach 1 - 8 สปาร์ตัก มอสโก(ฟุตบอลชายหาด) 1-3
00:30 Alanya Beledyie Spor Beach 4 - 14 บีเอสซี โลโคโมทีฟ(ฟุตบอลชายหาด) 1-7

ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) รอ อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)

ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 3 - 0 วิคกิ ทัวร์ริส 1-0
22:00 อควายูไนเต็ด 2 - 2 Akwa Starlets 1-1

ผลบอล ISR U19

19:30 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0 - 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 0-1
22:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 1 - 0 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) 0-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1

07:30 บาร์บาล่า 0 - 1 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Goiano Division

02:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 0 - 0 แคร๊ค จีโอ 0-0

ผลบอล บราซิล Pernambucano League

06:00 เซ็นทรัลเอสซี 1 - 0 วิตอเรีย พีอี 0-0
06:00 เปโตรลิน่า พีอี 2 - 1 Decisao 2-1

ผลบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

05:15 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 1 - 2 อเมริกา เอ็มจี 1-0

ผลบอล บราซิล Campeonat Potigurar

06:00 CE Forca e Luz RN(N) 1 - 4 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0-2

ผลบอล มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1

02:15 Mgarr United FC Women 3 - 0 ฮิเบอร์เนียนส์ (ญ) 0-0

ผลบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) รอ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ)

ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

02:00 เชลซี เอฟซี (ญ) 2 - 0 เบอร์มิงแฮม (ญ) 1-0
02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 1 - 0 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 1-0
02:30 เร้ดดิ้ง (ญ) 2 - 0 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 1-0
02:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 2 - 2 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 0-1
02:45 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 1 - 1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-1

ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

07:40 โบโกตา เอฟซี 0 - 4 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0-1

ผลบอล Qatar League Division 2

22:00 อัล คูไรติอัต 2 - 0 Russell City 0-0
22:00 Al Nasa(QAT) 0 - 0 Al Bidda SC 0-0
22:00 อัล-เมไซเมียร์ เอสซี 3 - 3 อัล ชามาล 1-2
22:30 Al Muaidar Club 0 - 1 อัล มาร์คไฮยา 0-1

ผลบอล อันดอร์รา CUP

03:00 เซนต์ จูเลีย 4 - 0 ลา มัสซานา 2-0

ผลบอล UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19

20:00 Glasgow Rangers U19 0 - 4 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 0-1
20:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 1 - 1 ลีลล์(ยู 19) 1-0
22:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 1 - 1 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) 1-1
22:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 19) 0 - 0 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 0-0
22:59 เอฟซี เชอร์ริฟ(ยู 19) 0 - 0 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 0-0
00:00 แรนส์(ยู 19) 1 - 1 คลับ บรูซ(ยู 19) 1-0
00:00 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 1 - 3 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 1-0

ผลบอล กระชับมิตร

20:00 อิตาลี(ยู 19) 0 - 0 สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) 0-0
22:59 เกาหลีใต้ ยู17 2 - 8 เยอรมนี(ยู 17) 0-4
23:30 โปรตุเกส(ยู 17) 1 - 3 สเปน ยู17 1-2

ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เอฟซี กัว 5 - 2 มุมไบ ซิตี้ 3-1

ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista B

01:00 ยูเวนตุส เอสพี 2 - 0 อูแด็กซ์ เซา เปาโล 1-0
01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 1 - 3 Monte Azul SP 1-1
05:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี 1 - 0 เซา คาเอตาโน่ 0-0
05:00 เซอร์เทาซินโญ่ 1 - 1 แอตทิเบีย 0-1
06:00 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า 1 - 1 เพนาโปเลนเซ่ 1-0
06:00 เตาบาแต 1 - 1 เซา เบนโต้ 0-0
06:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 2 - 1 ริโอ คลาโร่ 1-0
06:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 2 - 0 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1-0

ผลบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

01:30 CNEPS Excellence FC 1 - 1 AS Dakar Sacre Coeur 0-0
01:30 Guediawaye 0 - 1 เจเนอเรชั่น ฟุต 0-0

ผลบอล บราซิล แชมป์ ซี

01:00 กาปิ วาเรียโน(N) 1 - 0 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 0-0
05:00 เกรมิโอโอซาสโก้ 1 - 0 พรีมาเวร่า 0-0
05:00 ริโอ เพรโต 2 - 3 โอลิมเปีย เอสพี 0-2
05:30 โนโรเอสเต้ 3 - 0 Batatais 2-0
06:00 เออี เวโล คลับ เอสพี 4 - 1 บาร์เรโตส เอสพี 1-1
06:00 โคเมอเชียล-เอสพี 2 - 1 เปาลิสต้า 1-1
06:00 มาริเลีย 1 - 0 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 1-0

ผลบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

07:00 ฮาร์เบอร์วิว 1 - 1 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 1-0

ผลบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

02:00 เตรลิสซาค 0 - 2 Angouleme 0-1

ผลบอล บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 บราซิลเลีย 5 - 0 เซียลันเดีย ดีเอฟ 1-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

18:10 บานดาริ 2 - 1 เคซีบี 0-0
19:00 เวสเทิร์นสติม่า 1 - 1 กอร์ มาเฮีย 0-0

ผลบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 Yupanqui(N) 1 - 2 CDyS Juventud Unida 1-0

ผลบอล แคเมอรูน Elite One

21:00 Panthere Sportive du Nde 1 - 0 Tonnerre Yaounde 0-0
21:00 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 1 - 0 Tonnerre Yaounde 0-0
00:30 Canon Yaounde 0 - 0 Bamboutos de 0-0

ผลบอล ภูฏาน Thimphu League

19:00 Paro Rinpung FC 1 - 2 Paro United 0-0

ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:30 Desportivo Huila 0 - 1 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 0-0

ผลบอล FFSA SLR

16:55 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 2 - 1 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 2-1

ผลบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:59 บัวเค เอฟซี 0 - 2 San-Pédro FC 0-0

ผลบอล รวันดาคัพ

20:00 Gicumbi FC 2 - 0 Rwamagana City 0-0
20:00 Bugesera 2 - 3 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 0-3
20:00 Intare FC 0 - 2 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 0-2
20:00 Marines FC 3 - 0 กอริลล่าเอฟซี 1-0
20:00 โปลิศ(รวันดา) 1 - 0 Musanze FC 1-0

ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 Zanaco 2 - 0 Kansanshi Dynamos 1-0

ผลบอล กัวเตมาลา D2

02:00 Coatepecano IB 1 - 0 ซีเอสดี โซโลลา 1-0
02:00 Deportivo Reu 1 - 0 ซีเอสดี โซโลลา 1-0
04:00 Chimaltenango FC 1 - 0 เดปอร์ติโบซานเปโดร 0-0
04:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 1 - 1 เดปอร์ตีโว คาร์ชา 0-1
04:00 Nueva Concepcion 1 - 1 Deportivo Xinabajul 1-0
04:30 CD Achuapa 3 - 0 ซีดี ซานแซร์ 0-0

ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo B

06:30 Universidad Nacional de Villa María 0 - 2 CA Bell 0-0

ผลบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

03:00 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 2 - 4 ครูมลิน ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 KMC FC 0 - 0 คอสเทล ยูนิออน 0-0

ผลบอล อิตาลี Serie D

21:30 Citta di Fasano 4 - 0 Tolentino 1-0

ผลบอล นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup

02:45 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 2 - 5 มอร์เพธ ทาวน์ 2-1

ผลบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

05:00 เซ็นทรัลเอฟซี 1 - 4 ดับบลิว คอนเน็คชั่นเอฟซี 0-2

ผลบอล

12:00 โวฟูไทโป 4 - 4 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 1-3
15:00 หยวน ลอง เอฟซี 1 - 2 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 0-1

ผลบอล

16:00 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด(ยู 19) 1 - 1 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ยู 19) 1-1
18:00 ชลบุรี (ยู 19) 3 - 0 สตูล ยูไนเต็ด(ยู 19) 1-0

ผลบอล

17:30 PIFA Sports 4 - 2 Millat FC 2-1

ผลบอล

02:45 วิดเนส 1 - 2 ไฮด์ เอฟซี 0-1
02:45 วอคโซป ทาวน์ 1 - 2 มัตล็อค ทาวน์ 1-2

ผลบอล Senegal Premier League cup

22:59 NGB ASC Niarry Tally 0 - 1 Keur Madior 0-0
22:59 Thies FC 1 - 2 Diambars 0-1
00:00 Teunhueth FC 1 - 1 Jamono Fatick 0-0

ผลบอล

16:45 Chirag United Kerala 1 - 1 เอฟซี กัว 2 1-1

ผลบอล

02:00 Nova Conquista/TO 0 - 0 สปาร์ตา ทีโอ 0-0
02:00 อีซี ทีโมน 1 - 5 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 0-4

ผลบอล

01:00 วิตอเรีย บีเอ (ญ) 0 - 4 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 0-2
05:00 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) 3 - 0 ปอนเต้เปรต้า (ญ) 0-0

ผลบอล

20:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 3 - 3 Maroons 1-2
20:10 URA Kampala 8 - 3 Nyamityobora FC 6-2

ผลบอล

22:00 Burgos U19 1 - 2 เรอัล มาดริด (ยู 19) 0-1

ผลบอล

20:00 AO Palliniakos 0 - 1 มาร์โก 0-1
20:00 Kryoneri 0 - 1 Kyanos Astir Varis 0-1
21:00 Ermis Koridalou 1 - 4 Ampelakiakos 1-2

ผลบอล

23:30 ASC Police 0 - 0 เอเอสซี เคเดีย 0-0
02:00 ทราซา เอซี 0 - 2 ASC Snim 0-0

ผลบอล

18:30 เคเอฟ ลิเรีย พริสเรน 0 - 2 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 0-0

ผลบอล

01:45 Virgin grid U19 1 - 2 Fylkir/Ellidi U19 1-2
02:00 Keflavik U19 8 - 3 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 4-1

ผลบอล

06:15 Estrela do Norte ES 1 - 2 วิตอเรีย อีเอส 0-0
06:15 Desportiva Ferroviaria ES 3 - 1 ริโอ บลังโก้ เอซี 0-0
06:15 Serra 3 - 0 Linhares 2-0

ผลบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:30 FC Stern Marienfelde 1 - 2 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 0-0
01:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 1 - 0 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 0-0

ผลบอล

05:00 Old Road Jets 3 - 3 Security Forces United 3-2
07:00 Flow 4G Cayon Rockets 2 - 2 Fast Cash Saddlers Utd 1-1

ผลบอล

16:00 หงสาวดี ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 21) 0 - 2 มาเกว เอฟซี (ยู 21) 0-1
16:00 Mawyawadi FC U21 1 - 10 ยะไข่ ยูไนเต็ด (ยู 21) 0-5

ผลบอล

04:00 CD Racing Junior de Armenia 2 - 2 AD Santa Rosa Guachipilin 2-1
04:30 CD Dragon 0 - 2 CD Platense Municipal Zacatecoluca 0-1

ผลบอล

23:30 บอมบาด้าเอฟซี 0 - 0 Jam City 0-0
23:30 Team Rhino FC 0 - 0 Red Hawks FC 0-0

ผลบอล

22:00 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 3 - 3 แอนติกัว จีเอฟซี(สำรอง) 1-2
22:30 เดปอร์ติโว ซานาเรท เอฟซี (สำรอง) 2 - 0 Deportivo Iztapa Reserves 1-0
22:59 Santa Lucia FC Reserves 3 - 1 กัวสตาโตยา(สำรอง) 2-1
00:00 Siquinala FC Reserves 3 - 0 Malacateco Reserves 1-0
04:00 Deportivo Mixco Reserves 1 - 2 Coban Imperial Reserves 1-1

ผลบอล

14:15 Himalayan Sherpa Club 3 - 3 Jawalakhel Youth Club 3-1

ผลบอล 12/02/2563



ผลบอลAFC คัพ, AFC แชมเปี้ยนลีก, BSWCP, FFSA SLR, ISR U19, Qatar League Division 2, Senegal Premier League cup, UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, แคเมอรูน Elite One, โคปปา อิตาเลีย, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส คัพ, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ดัตช์คัพ, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี คัพ, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Pernambucano League, บราซิล คัพ, บราซิล แชมป์ ซี, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, โปรตุเกส คัพ, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, เฟรนซ์ คัพ, ภูฏาน Thimphu League, มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1, เม็กซิโก โคปา, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, รวันดาคัพ, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน ควีนคัพ, สเปนโคปาเดลเรย์, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อันดอร์รา CUP, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อิตาลี C ซูเปอร์คัพ, อิตาลี Serie D, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, แองโกลา Girabola ลีก, แอลเบเนีย คัพ, ไอซ์แลนด์ลีกคัพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮังการี คัพ,