บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2031 ครั้ง

ผลบอล 06/10/2562

ผลบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 สลิโก โรเวอร์ส 0 - 0 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-0

ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 ซาน ลอเรนโซ่ 1 - 4 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0-1
03:45 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0 - 0 ซีเอ ฮูราแคน 0-0
06:00 ราซิ่ง คลับ 2 - 0 อัลโดซิวี 1-0
21:00 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 2 - 0 อินดิเพนเดนเต้ 1-0
23:15 ลานุส 1 - 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล 0-0

ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 4 - 0 ซังค์ พอลเท่น 2-0
19:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1 - 2 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-0
22:00 ออสเตรียเวียนนา 1 - 0 สตวร์มกราซ 0-0

ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0 - 1 ซานโตส 0-0
03:00 เซาเปาโล(N) 2 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า 1-1
05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0 - 0 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0
05:00 บาเฮีย บีเอ 1 - 2 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-0
07:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1 - 1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-1
21:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0 - 1 ฟลาเมงโก 0-1

ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:00 วาสแลนด์ บีเวเรน 3 - 1 ออสเทนเด้ 2-1
01:00 ซูลเต้ วาเรเกม 6 - 0 เซอร์เคอร์ บรูซ 2-0
01:30 คอร์ไทรจ์ 4 - 0 แซงต์ ทรุยด็อง 3-0
19:30 คลับบรูซ 4 - 0 เคเอเอ เกนท์ 2-0
22:59 รอแยล อันท์เวิร์พ 2 - 2 สตองดาร์ด ลีแอช 1-0

ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:00 เลเชีย กอเดนซ์ 1 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน 0-1
17:30 เอลเคเอสลอดซ์ 4 - 1 โคโรน่า คีลเซ่ 2-1
20:00 คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1-1
22:30 ปิแอส กลิวิส 2 - 0 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-0

ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

17:00 เอสเบิร์ก 1 - 2 ซอนเดอร์ไจสกี 0-0
19:00 โอเดนเซ่ บีเค 3 - 0 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 2-0
19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 3 - 1 เอฟซี โคเปนเฮเกน 2-1
21:00 แรนเดอร์ส 2 - 0 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0-0
22:59 ซิลเคบอร์ก 1 - 2 มิดทิลแลนด์ 0-1

ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

18:30
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
5 - 1
เอาก์สบวร์ก
20:30
โวล์ฟสบวร์ก
1 - 0
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
22:59
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
2 - 2
แวร์เดอร์ เบรเมน

ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 2 - 3 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1-2
18:30 โฮลสไตน์ คีล 1 - 2 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1-1
18:30 เนิร์นแบร์ก 1 - 1 ซังค์ เพาลี 0-1

ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:30 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1 - 3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-2
18:00 โลโคโมทีฟ มอสโก 2 - 1 อาร์เซน่อล ตูล่า 2-1
20:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 1 - 3 เอฟเค รอสตอฟ 0-2
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 2 - 1 สปาร์ตัก มอสโก 2-1

ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00 แบรสต์ 2 - 0 เม็ตซ์ 2-0
01:00 ดิฌง 1 - 0 สตารส์บูร์ก 1-0
01:00
มงต์เปลลิเย่ร์
3 - 1
โมนาโก
01:00
น็องต์
1 - 0
นีซ
01:00 ตูลูส 1 - 3 บอร์กโดซ์ 0-2
20:00 ลีลล์ 2 - 2 นีมส์ 1-1
22:00 แรนส์ 0 - 1 แร็งส์ 0-0

ผลบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

20:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0 - 1 อินเตอร์ ตูร์คู 0-0
20:00 คูพีเอส 1 - 1 ฮอนก้าเอสพู 1-0
20:00 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 2 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ 0-0
20:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 1 - 0 เอสเจเค ไซนาโจเอน 1-0
20:00 ลาห์ติ 1 - 4 เคพีวี คอคคูล่า 1-0
20:00 วีพีเอส วาซ่า 2 - 3 เฮดไอเอฟเค 1-0

ผลบอล เค-ลีก

12:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1 - 2 เอฟซี โซล 0-1
12:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 2 - 1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-0
12:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2 - 1 แกงวัน เอฟซี 0-1
12:00 ซองนัม เอฟซี 1 - 2 แดกู เอฟซี 0-0
12:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 กยองนัม เอฟซี 0-0
12:00 อินชอนยูไนเต็ด 0 - 0 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-0

ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:45 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 2 - 1 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0-0
00:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม 2 - 1 อูเทร็คท์ 1-1
01:45 เอสซี ฮีเรนวีน 1 - 0 พีอีซี ซโวลล์ 1-0
17:15
เอดีโอ เดน ฮาก
0 - 2
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
4 - 2
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
21:45
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
4 - 1
วีวีวี เวนโล
21:45 วิลเล่ม ทเว 1 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ 1-1

ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 เฮาเกซุนด์ 2 - 1 โรเซนบอร์ก 0-0
22:59 ลีลล์สตรอม 0 - 0 โบโด กลิมท์ 0-0
22:59 สตาเบ็ค 0 - 0 ไวกิ้ง เอฟเค 0-0
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล 5 - 0 คริสเตียนซุนด์ บีเค 3-0
22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล 0 - 2 ชาร์ปบอร์ก 08 0-1

ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

13:00 เซเรโซ โอซาก้า 0 - 1 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-1
15:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 2 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1-1
17:00 โชนัน เบลมาเร่ 0 - 5 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-4

ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ฮัคเค่น 1 - 1 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1-0
20:00 คัลมาร์ 0 - 0 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 0-0
20:00 เยอร์การ์เด้น 1 - 2 ฮัมมาร์บี้ 0-0
22:30 มัลโม่ เอฟเอฟ 1 - 0 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0-0
22:30 เอล์ฟส์บอร์ก 4 - 0 ฟัลเค่นเบิร์ก 1-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 2 - 2 เซอร์เวตต์ 0-2
00:00 เอฟซี ธูน 0 - 2 ลูเซิร์น 0-0
21:00 เซนต์ กัลเลน 0 - 0 บาเซิ่ล 0-0
21:00 เอฟซี ซิยง 1 - 2 ลูกาโน 0-0
21:00 เอฟซี ซูริค 0 - 4 ยัง บอยส์ 0-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:00 ลิฟวิงสตัน 2 - 0 เซลติก 0-0
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 5 - 0 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 2-0

ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00
เกนเคลอร์บิลิจี้
0 - 0
กาลาตาซาราย
18:00 ชีวาสสปอร์ 3 - 1 อันคารากูคู 1-1
20:30
เบซิคตัส เจเค
2 - 0
อลันยาสปอร์
22:59 กาเซียนเท็ป B.B. 1 - 2 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1-1
22:59 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1 - 2 แทร็บซอนสปอร์ 1-0

ผลบอล ลาลีกา สเปน

02:00
โอซาซูน่า
2 - 1
บียาร์เรอัล
17:00
มายอร์ก้า
2 - 0
เอสปันญ่อล
19:00
เซลต้า บีโก้
1 - 0
แอธเลติก บิลเบา
21:00
เรอัล บายาโดลิด
0 - 0
แอตเลติโก้ มาดริด
23:30
เรอัล โซเซียดาด
1 - 2
เกตาเฟ่

ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A

19:00 โวลอส เอ็นเอฟซี 2 - 3 พีเออี อโตรมิตอส 2-2
21:15 แอสเตราส ตริโปลิส 1 - 2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-1
21:15 โอเอฟไอ เครเต้ 4 - 1 พานิโอนิออส 1-1
23:30 อาริส ซาโลนิก้า 1 - 2 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1-2

ผลบอล สเปน ลาลีกา 2

01:00 พอนเฟร์ราดิน่า 2 - 0 มิรานเดส 1-0
01:30 เตเนริเฟ่ 1 - 2 เอซเตรมาดูรา 1-1
17:00 ฟูเอนลาบราดา 2 - 0 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0-0
21:00 เรอัล โอเบียโด 1 - 1 นูมานเซีย 1-0
21:00 เรอัล ซาราโกซ่า 0 - 2 คาดิส 0-0
23:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 0 - 0 อัลเมเรีย 0-0

ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45
เจนัว
1 - 2
เอซี มิลาน
17:30
ฟิออเรนติน่า
1 - 0
อูดิเนเซ่
20:00
โบโลญญ่า
2 - 2
ลาซิโอ
20:00
อตาลันต้า
3 - 1
เลชเช่
20:00
เอเอส โรม่า
1 - 1
กาญารี่
22:59
โตริโน่
0 - 0
นาโปลี

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00
อาร์เซน่อล
1 - 0
บอร์นมัธ เอเอฟซี
20:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
0 - 2
วูล์ฟแฮมป์ตัน
20:00
เซาแธมป์ตัน
1 - 4
เชลซี
22:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
1 - 0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี

20:00 เครโมเนเซ่ 0 - 2 ชิตตาเดลล่า 0-1
20:00 ซาแลร์นิตาน่า 1 - 1 โฟรซิโนเน่ 1-0

ผลบอล กระชับมิตร คัพ

08:00 เวลริงตัน โฟนิค 2 - 0 ทีม เวลริงตัน 1-0
20:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 0 - 0 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี 0-0
20:00 Ferroviario Maputo 1 - 2 ซีดี คอสต้า โด ซอล 0-1
21:00 โบรร่า เรนเจอร์ส(N) 3 - 2 อินเวอร์เนสส์ 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:30 ฮาโปเอล ไฮฟา 0 - 3 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-1
22:59 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0 - 1 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 0-1

ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 ดนีปรอ-1 0 - 2 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-1
21:00 โคลอส โคซาลิฟก้า 0 - 4 ดินาโม เคียฟ 0-0
23:30 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 2 - 1 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 0-0

ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

20:30 บรดา 0 - 1 เอ็นดี กอริก้า 0-0

ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

21:00 วาดุซ 3 - 2 สเตด โลซาน อูชชี 1-0

ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 1 - 0 ออร์ไกร์ท 1-0
20:00 ฮาล์มสตัด 3 - 0 นอร์บี้ ไอเอฟ 1-0
20:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1 - 1 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 1-0
22:30 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 1 - 2 จีเอไอเอส 0-0
22:30 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2 - 2 ไอเค บราเก้ 0-0

ผลบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ฮามคาม 2 - 1 สคีด ออสโล 0-1
20:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 1 - 1 ทรอมส์ดาเลน 1-0
20:10 สตรอมเมน 0 - 2 เนสท์ โซตรา 0-0
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0 - 1 ซองน์ดาล 0-0
22:59 คองสวิงเกอร์ 2 - 3 ซานเดฟยอร์ด 1-2
22:59 โนท็อดเด้น เอฟเค 0 - 0 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-0
22:59 อาเลซุนด์ เอฟเค 3 - 1 รัวฟอส 2-0

ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:30 สเตอัว บูคาเรสต์ 1 - 1 ดินาโม บูคาเรสต์ 1-1

ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:45 โรสกิลด์ 0 - 2 วีบรอก 0-2
19:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0 - 2 สคีฟซ์ ไอเค 0-0
19:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 2 - 2 เฟรมัด อเมเจอร์ 1-2
20:00 เวเจิล 1 - 0 เวนด์ซีเซล 0-0

ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

00:00 ลาฟนิทซ์ 1 - 1 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0-0
15:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว 3 - 2 เอฟซี ไลเฟริ่ง 2-1

ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

20:00 อินดิจา 0 - 2 มัลโดส ลูการ์นี 0-1
21:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0 - 1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-0
22:59 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 - 2 เอฟเค วอซโดวัค 0-1

ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A

18:00 อุมรานิเยสปอร์ 2 - 1 อดาน่าสปอร์ 1-0
20:30 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1 - 0 อัลตินอร์ดู 1-0
20:30 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0 - 1 ฮาเตย์สปอร์ 0-1
22:59 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 0 - 1 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 0-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 4 - 0 วิโตชา บิสตริต้า 3-0
21:30 อาร์ดา 0 - 2 เอฟซี ดูนาฟ รูส 0-1

ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 เทรนซิน 2 - 2 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-1
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1 - 1 สโลวาน บราติสลาวา 1-0

ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 2 - 1 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-0

ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี

00:30 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 2 - 1 เดเบรเซน วีเอสซี 1-1
21:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0 - 0 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-0

ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 สปาร์ตาปราก 4 - 0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-0
20:30 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 3 - 2 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-0
20:30 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 - 1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0-1
22:59 เบามิต ยาโบลเนค 0 - 2 สลาเวีย ปราก 0-0

ผลบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:30 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 - 3 เคเอสซี โลเคอเรน 2-2
21:00 แซงต์ กิลลุส 1 - 1 เบียรส์ชอทวิลริค 0-0

ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

05:00 คลับ เลออน 1 - 1 เวราครูซ 0-0
07:00 ครูซ อาซูล 5 - 2 คลับ อเมริกา 1-2
07:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 4 - 0 ซานโตส ลากูน่า 2-0
09:05 คลับ ตีฮัวนา 2 - 2 อัตลาส 1-1
09:05 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1 - 1 พูมาส ยูนัม 1-0

ผลบอล อิตาลี C1A

01:45 วิส เปซาโร 1 - 1 เฟอร์มาน่า 0-1
01:45 เตราโม่ 1 - 1 ไรติ 0-0
01:45 โคโม 2 - 1 เจียน่า เออมินิโอ 0-0
01:45 โนวาร่า 0 - 1 โปร เวอร์เซลลี่ 0-1
20:00 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 1 - 1 กุบบิโอ 0-1
20:00 แซมเบเนเดทเซ่ 4 - 2 ปิอาเชนซา 1-1
20:00 ซุดติโรล อัลโต้ 4 - 3 โมเดน่า 2-2
20:00 ตริเอสติน่า 0 - 1 ราเวนน่า 0-0
20:00 อเวลลิโน่ 0 - 0 แรนเด 0-0
20:00 บารี 4 - 0 คาเวเซ่ 2-0
20:00 โปเทนซ่า 3 - 0 วิเทอเบเซ่ 1-0
20:00 แตร์นาน่า 3 - 2 คาตาเนีย 1-1
20:00 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0 - 1 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0-1
20:00 กอซซาโน่ 1 - 1 คาร์ราเรเซ่ 1-1
20:00 ยูเอส เปียเนเซ่ 0 - 1 ยูเวนตุส(ยู 23) 0-0
20:00 ปิสโทลเซ่ 2 - 1 โอลเบีย 1-1
20:15 โปร ปาเทรีย 1 - 0 เลชโก้ 1-0
22:30 คาร์ปิ 1 - 0 เฟอรัลพิซาโล 1-0
22:30 ไอโมเลเซ่ 0 - 1 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 0-0
22:30 ปาโดวา 2 - 0 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 1-0
22:30 ริมินี่ 1 - 2 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0-0
22:30 บิสเซลเย 1913 2 - 2 AZ Picerno ASD 2-1
22:30 คาตันซาโร่ 3 - 1 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1-1
22:30 ปากาเนเซ่ 1 - 1 เรจจิน่า 0-1
22:30 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 1 - 2 เอซี โมโนโปลี 1-1
22:30 วิโบเนเซ่ 3 - 1 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 2-1
22:30 อาเลซซานเดรีย 0 - 2 ปอนเทเดร่า 0-0
22:30 อาเรสโซ่ 0 - 4 มอนซ่า 1912 0-4
22:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 0 - 1 เรนาเต้ เอซี 0-1

ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 เนีย ซาลามิส 3 - 2 เออีเอล ลิมาสซอล 1-1
22:00 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 3 - 1 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 1-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 อปอลล่อน คาลามาเรีย รอ โดซา ดรามัส
20:00 เออี คาไรสคาคิส รอ อปอลล่อน ลาริสซ่า
20:00 คิสสามิกอส รอ อโพลลอน สมายร์นิส
20:00 เคอร์คีย์ร่า รอ พานาคายคิ 2005
20:00 เออร์โกเทลิส รอ พลาทานิแอส เอฟซี
20:00 เลวาเดียกอส รอ พาส เจียนนิน่า

ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

00:45 เอเอสโอ ชเลฟ รอ ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส
01:00 ยูเอส บิสกรา รอ ซีเอส กงส์ต็องตีน
22:00 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 1 - 1 เอเอส เอน เอ็มลิล่า 0-0
22:59 เจเอส คาบิลี่ 1 - 0 อีเอส เซทิฟ 0-0
22:59 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 1 - 2 เจเอส ซาอัวร่า 1-1

ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 1 - 1 Tegs SK 1-1
19:00 ยูเมีย เอฟซี 3 - 3 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 1-1
20:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 2 - 1 บีเคฟอร์เวิร์ด 2-0
20:00 คาร์ลสเตด บีเค 1 - 2 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 0-2
21:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 4 - 0 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-0
21:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 3 - 1 ลุนด์ บีเค 3-0
22:00 ไอเค ออเดวอร์ด 0 - 1 อัสซีริสก้า ไอเค 0-0
22:00 สค็อปดี้ เอไอเค 1 - 1 แลนด์สโครน่า 0-1

ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 4 - 3 จีเคเอส ทิคี 2-3

ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:45 เนเมน กร็อดโน่ 0 - 1 ดินาโม เบรสต์ 0-0
18:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1 - 1 ดินาโม มินส์ค 0-1
20:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 2 - 0 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-0
22:00 เอฟซี โกเมล 0 - 0 ดนีโปร โมกิเลฟ 0-0

ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 เซอร์โร ลาร์โก 5 - 1 แรมปรา จูเนียร์ 4-0
02:00 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 4 - 1 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 4-1
02:00 บอสตัน ริเวอร์ 0 - 2 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0-1
02:00 ดานูบิโอ เอฟซี 1 - 1 ซีเอ ริเวอร์เพลท 1-1
04:30 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0 - 1 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0-1

ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 อคาเดเมีย กันโตเลา 1 - 2 อินติกัส เดปอร์เตส 1-1
03:30 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 4 - 0 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 3-0
08:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 3 - 2 ปิราต้า เอฟซี 1-0
22:59 สปอร์ติ้งคริสตัล 3 - 0 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 2-0

ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

01:15 มาริบอร์ 0 - 0 เอ็นเค มูรา 05 0-0
20:30 ทริงลาฟ คราน 2 - 3 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1-0
22:59 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1 - 2 เอ็นเค อลูมินิจ 1-0

ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

05:30 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 2 - 1 อ็องเซ่ กัลดาส 1-1
06:30 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0 - 0 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0-0
08:00 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 1 - 1 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-0

ผลบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

01:30 ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19 6 - 0 มอลโดว่า (ญ) ยู19 2-0

ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 โยโกฮามา เอฟซี 1 - 0 คาชิว่า เรย์โซล 0-0
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2 - 3 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2-0
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 2 - 3 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2-1
12:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-0
12:00 เกียวโต แซงก้า 2 - 2 เอฮิเมะเอฟซี 1-0
13:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1 - 4 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-1
17:00 เอฟซี กิฟู 1 - 1 รีโนฟา ยามากูชิ 1-0

ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1 - 0 สลาโว วีเซลัด 1-0
21:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2 - 1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0-1

ผลบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

00:10 อัล ทาวอน 1 - 0 แอ๊บฮา 0-0
00:10 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) รอ อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)

ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

01:00 เอล มาสรี่ 0 - 1 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 0-1
20:00 เอล กัวน่า 1 - 0 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 1-0
22:30 ทาลา เอล เจช 2 - 2 พีระมิดส์ เอฟซี 0-0
22:30 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 1 - 1 แทนต้า 1-1

ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

19:00 เคเอฟ ลาซี 0 - 0 เคเอส บีริซ บอลช์ 0-0
22:00 เคเอส กูเกซี 1 - 2 วัลลัซเนีย 0-1

ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

21:00 เฟร์ ราเบท 0 - 0 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0-0
22:59 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 0 - 1 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 0-0

ผลบอล เลบานอน ลิก

19:30 Shabab Al Ghazieh 1 - 2 Trables Sports Club 1-1
20:00 อัล อาเฮด 3 - 1 Al Akhaahli Alay 2-1
20:00 ชาบับ ซาเฮล 0 - 0 Tadamon Sour 0-0

ผลบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

17:55 KS Devolli 2 - 1 ลุชเนีย เคเอส 0-0

ผลบอล

00:00 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 3 - 0 พาริซอน บาดิจอฟ 2-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

20:30 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 2 - 2 เอฟเค เวเลซ 2-0
22:30 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 3 - 0 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1-0

ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0 - 1 นอมเม่ เจเค คาลจู 0-1
19:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 0-0

ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 3 - 2 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 2-2
07:10 โอลิมเปีย อาซันซิออง 3 - 0 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1-0

ผลบอล เซเรีย บี บราซิล

02:30 ปารานา พีอาร์ 2 - 0 กอริติบ้า พีอาร์ 2-0
05:00 คุยอาบา 0 - 1 ลอนดริน่า พีอาร์ 0-1
05:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1 - 2 บราซิล เด เปโลตัส 1-0

ผลบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

17:00 โคดรู โลโซวา 0 - 4 FC Sfintul Gheorghe 0-2
17:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0 - 0 ซิมบรู ชิซินู 0-0

ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 คาราคาส เอฟซี 2 - 2 เอสตูเดียนเตส เด การากัส เอสซี 1-2

ผลบอล AFC U-19 แชมเปี้ยนชิพ

18:00 เลบานอน ยู19(N) 2 - 0 เวียดนาม ยู19 1-0
21:00 ทาจิกิสถาน ยู19 1 - 0 ซีเรีย ยู19 1-0

ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

01:00 โคโล โคโล่ 3 - 2 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 0-1
03:30 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 1 - 1 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1-1
22:30 เดปอร์เตส อิควิกกัว 0 - 0 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-0

ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 วิลล่า ดาลมิเน 1 - 2 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1-1
04:10 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0 - 1 ซานมาร์ติน ซานฮวน 0-1
06:05 ซาร์เมียนโต้ 5 - 1 ชาคาริตา จูเนียร์ส 0-0

ผลบอล สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 FK Raca Bratislava 2 - 1 FC Rohoznik 0-1
15:30 นิตร้า บี 2 - 1 เอฟเค เบลูซา 0-1
15:30 FK Poprad B 2 - 1 Pokrok SEZ Krompachy 1-1
15:30 สปาร์ตัคเตอร์นาว่า บี 0 - 2 โนวี่เมสโต 0-0
15:30 Jednota Banova 0 - 3 วีทีเจ มาร์ติน 0-1

ผลบอล USL ดิวิชั่น 1

06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2 - 2 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 0-0
06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 3 - 0 เมมฟิส 901 2-0
06:00 นอร์ท แคโรไลนา 2 - 0 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 1-0
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 1 - 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 1-0
07:00 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 0 - 0 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0-0
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 2 - 0 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 2-0
07:00 ทัลซ่า รัฟเนค 2 - 3 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 2-2
07:30 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0 - 1 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-1
08:00 เรโน 1868 เอฟซี 0 - 0 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 0-0
08:30 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 1 - 1 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1-1
09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2 - 0 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0-0
09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 3 - 5 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 1-2
09:30 ลาส เวกัส ไลท์ 4 - 2 ซาน อันโตนิโอ 3-1
09:30 เฟรสโน เอฟซี 1 - 4 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 0-1

ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ)(N) 0 - 1 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 0-1
11:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 0 - 0 ยามาโตะ ซิลฟิด หญิง 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก แคนาดา

07:30 แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี 0 - 0 เรอัลมิซซิซเซากา 0-0

ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

19:00 เฮชบี โคเก(ญ) 1 - 2 นาสบี้ บีเค (ญ) 0-2

ผลบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

19:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 1 - 1 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 เอฟซี โนอาห์ 2 - 1 แกนด์ซาซาร์ 2-0

ผลบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 3 - 1 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 3-0

ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 3 - 1 Zha Buse U19 2-1

ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 2 - 1 ซานโตส เด กัวปิเลส 1-0

ผลบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

00:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1 - 1 มาริติโม่ 1-0
02:30 ปอร์ติโมเนนเซ่ 1 - 1 ริโอ อาฟ 0-1

ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 Once Municipal รอ อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์
04:30 ซีดี อากีลา รอ ซีดี ฟาส
22:59 ซีดี ซอนโซนาเต 2 - 0 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 2-0

ผลบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

00:00 จิวเนสเซ่ รอ ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03
21:00 Muhlenbach Sandzak 1 - 1 แอตเซลล่า 0-1
21:00 Hostert 2 - 0 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 1-0
21:00 CS Petange 2 - 2 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 2-2
21:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 2 - 2 US Mondorf-les-Bains 1-0
21:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 4 - 0 Rodange 91 1-0
21:00 Racing Beirut 2 - 2 โฟล่า เอสซ์ 0-1

ผลบอล คาซัคสถาน คัพ

16:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา(N) 1 - 1 เอฟเค อะตีราอู 0-0

ผลบอล เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren

16:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 0 - 3 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 0-2
16:00 อลุม ยู19 1 - 3 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 1-1

ผลบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 โฟลเรียน่า เอฟซี 2 - 1 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 1-1
22:00 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 0 - 2 มอลตาเอฟซี 0-1

ผลบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

19:00 โอเอฟเค พอดโกริก้า 0 - 1 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-1

ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

17:00 ชิคฮูร่า 2 - 1 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1-0
19:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 0 - 3 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-1
22:59 ดินาโม บาตูมี 1 - 1 ดินาโม ทบิลิซี 0-0

ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 มาราธอน รอ โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม

ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา

02:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา รอ กัวสตาโตยา
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ คลับ เซลาจู เอ็มซี

ผลบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

00:10 อัล คูเวต เอสซี รอ อัล-อราบิคลับ (คูเวต)
00:10 อัล-ทาดามอน(คูเวต) รอ อัล ซาเฮล

ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 3 - 2 รอยัล พารี่ เอฟซี 2-1
06:30 บลูมมิ่ง 4 - 0 นาซิอองนาล โปโตซี 1-0

ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

05:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ รอ เปอร์โต มอนต์
06:00 นูเบลนเซ่ รอ ดิปอรเต่ส เตมูโก
22:00 ซีดี เมกาเลนซ์(N) 0 - 2 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 0-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:00 ซีล่า เอฟเค 1 - 1 เอฟเค กาบาล่า 0-0
23:30 คาราบัค 2 - 0 ซาบาห์ เอฟเค 1-0

ผลบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

18:00 สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) 1 - 2 ไวกิ้งส์(ยู 19) 1-0

ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 5 - 1 ยูเวนตุส(เยาวชน) 2-1
21:00 คิเอโว่(เยาวชน) 1 - 4 เจนัว(เยาวชน) 1-2

ผลบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง 1 - 1 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 0-0
14:00 เหอเบ่ย จิงยิง 1 - 2 ซูโจว ดองวู 1-2
18:00 เจียงซี เหลียนเชง 0 - 1 ไท่โจวหยวนต้า 0-0

ผลบอล เยอรมันลีกา 3

18:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 2 - 0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1-0
19:00 ชามนิตเซอร์ 3 - 1 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0-0

ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:00 เอฟเค ไพรบราม บี 4 - 0 เอสเค รากอฟนิก 2-0
15:15 วิคตอเรีย โอโตรโควิซ 3 - 1 เวลเก เมซิริคิ 2-1
15:15 ซิกม่า โอโลมุช บี 3 - 1 ซลิน 2 2-1
15:15 สโลวัคโก้ 2 2 - 2 ยูนิโก้ 1-0
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 3 - 3 FK Zbuzany 1953 3-1
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 5 - 1 โซคอล โบรซานี่ 2-0
15:15 สโลวาน ลิเบอเรช 2 1 - 4 โซโคล ซิวาไนซ์ 1-2
15:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 4 - 3 แอดมิร่า ปราฮา 2-2
15:30 เทปลิซ บี 1 - 5 ดุคลา ปราก บี 0-3
21:00 โซคอล ฮุสตัน 0 - 2 โลโค ทาวิน 0-1
21:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 4 - 0 เอฟซี ปิเซ็ค 2-0
21:00 สเตโชไวซ์ 0 - 3 สปาร์ตาปราก 2 0-1

ผลบอล บาห์เรน คัพ

22:15 เมลคิยา 0 - 3 คาลาลี 0-2
22:15 อิซ่า ทาวน์ 1 - 1 มานาม่า คลับ 0-1
22:15 อัล บูไดย่า 1 - 0 อัล ทัดมัน 0-0

ผลบอล อิสราเอลลีก

01:00 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 2 - 2 มัคคาบี้ ชารายิม 1-1

ผลบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

04:00 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) รอ วอชิงตัน สพิริท (ญ)

ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 0 - 0 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 0-0

ผลบอล สวีเดน U19

23:30 ฮัมมาร์บี ยู19 1 - 0 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง(ยู 19) 1-0

ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

06:00 โลรอส เดอ โคลิม่า 1 - 1 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1-0

ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 Keynsham Town Women 2 - 7 พอร์ทสมัธ (ญ) 0-0
21:00 วัดฟอร์ด (ญ) 5 - 2 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 2-0
21:00 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) 6 - 1 จิลลิ่งแฮม(ญ) 1-1

ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

00:00 WA Tlemcen รอ เอ็มซี ไซดาร์

ผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

19:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 2 - 0 โอโบโลน เคียฟ 2-0
20:00 รุกห์ วินนีกี้ 1 - 0 ครีมิน ครีเม็นชุก 0-0

ผลบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

17:00 แอทเลติก เอสคาลเดส 1 - 3 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 0-2
19:00 ซีอี คาร์โรอิ 0 - 3 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 0-1
21:00 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 1 - 0 เซนต์ จูเลีย 1-0
22:59 เอฟซี ออร์ดิโน 0 - 5 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 0-3

ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 2 - 1 เอฟเค ทราไก 2 2-0
19:30 Baltijos Futbolo Akademija 3 - 0 Atomsfera Mazeikiai 1-0

ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 โจโม คอสมอส 1 - 0 เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด 0-0
20:30 รีล คิงส์ 0 - 0 มัคคาบี้ เอฟซี 0-0
20:30 Tshakhuma TM 0 - 0 ริชาร์ดส์ เบย์ 0-0

ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 Digenis Morphou 0 - 1 เอร์มิส อราดิปปู 0-0

ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 โกมูนิกาซิโอเนส 0 - 3 ยูเอไอ อากุยซ่า 0-1
21:00 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0 - 1 Talleres Rem de Escalada 0-0

ผลบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์ ยู21 2 - 2 เจเอส ซาอัวรา ยู 21 0-0

ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:00 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 0 - 0 เฮอร์คิวลีส2 0-0
16:00 ยูเอฟ เบนิกานีม 0 - 3 โนเวลด้า ซีเอฟ 0-1
16:15 เรอัล โซเซียดัด ซี 2 - 1 Urduliz FT 1-0
16:15 ซานทูซู เอฟซี 0 - 0 ซีดี ซานตูนซี่ 0-0
16:30 Lorca FC รอ ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา
16:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 2 - 2 CF Illueca 0-1
16:30 Lorca FC 2 - 1 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา 0-0
16:30 SFC Minerva 2 - 1 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 0-0
16:30 CF Intercity 1 - 1 อะเซโร 1-0
16:30 Recambios Colon CD 1 - 0 Jove Espanol 1-0
16:30 อัลโคเบนดาส สปอร์ต 1 - 0 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0-0
16:30 Moratalaz 0 - 0 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0-0
16:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1 - 1 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 1-1
16:30 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1 - 0 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 0-0
16:45 Rayo Cantabria 5 - 1 CF Vimenor 2-1
17:00 Ted Contois Feng 1 - 0 เจเรซ 1-0
17:00 UP Plasencia 1 - 0 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 0-0
17:00 ซีดี โควาดอนก้า 1 - 3 ซีดี ทุยล่าร์ 0-0
17:00 โคเรีย ซีเอฟ 1 - 1 ยูดี ลอส บาร์ริออส 1-1
17:00 CD Cuarte Industrial 3 - 1 เอดี อัลมูร์เดวา 2-1
17:00 ยูเอ ฮอร์ต้า 2 - 0 ซานแอนดรู 0-0
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 0 - 5 ฮอสปิตาเลย์ 0-4
17:00 SP Villafranca 1 - 1 UE Vilassar de Mar 0-1
17:00 มอสโตเรส 0 - 3 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0-1
17:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 5 - 4 แอตเลติโก้ ปินโต้ 5-3
17:00 อัลเมเรีย บี 2 - 1 CD Huetor Vega 1-0
17:00 Loja CD 5 - 0 CD Huetor Tajar 3-0
17:00 Maracena 0 - 4 แอตเลติโก้ มาลากูโน 0-3
17:00 คาเซเรโน่ 4 - 0 โอลิเวนซา เอฟซี 3-0
17:00 CD Calamonte 1 - 2 AD Llerenense 0-1
17:15 ยูอี แซนท์ส 0 - 7 ซีอี ยูโรปา 0-2
17:30 มายอร์ก้า 2 3 - 1 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 2-1
17:30 ซีดี อริซนาบาร์รา 0 - 2 เอสดี เกอร์นิกา 0-0
18:00 Melilla CD 0 - 0 CD Torreperogil 0-0
18:00 ลันซาโรเต้ 0 - 1 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0-1
18:00 CD Buzanada 1 - 0 CD Union Puerto 0-0
18:00 คลับ มาริโน่ 3 - 0 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 1-0
21:00 CD คอร์เตส 0 - 0 Murchante 0-0
21:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1 - 1 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1-1
21:30 ซีดี บินิสซาเลม 0 - 3 UD Poblense 0-0
21:30 ซีเอฟโซลเลอร์ 1 - 0 ซีอี เอสปอร์เลส 1-0
22:00 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 2 - 2 EG El Palmar 0-1
22:00 CD Binefar 3 - 2 ยูดี ฟราก้า 1-1
22:00 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 2 - 1 AD Siete Villas 1-0
22:00 ยูดี ซามาโน 2 - 1 Selaya FC 1-1
22:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 2 - 0 ซีพี ซาน คริสโทบอล 2-0
22:00 เลกาเนส บี 2 - 2 CD El Alamo 0-0
22:00 เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ 3 - 1 UD ซัลตา มัลตาร์ 0-0
22:00 ซีดี เอล อีจิโด 1 - 0 Atletico Porcuna CF 1-0
22:00 ซีดี กวาดาลาฮารา 0 - 0 โตเลโด 0-0
22:30 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 0 - 3 Vilamarxant CF 0-1
22:30 ชิลลา ซีเอฟ 0 - 1 CD Olimpic Xativa 0-1
22:45 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 2 - 0 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 0-0
22:59 ซีดี โคเรีย รอ CD Diocesano
22:59 Mazarron CF 0 - 0 ฟิวดัส เด มุลเซีย 0-0
22:59 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 0 - 1 เรอัล มูร์เซีย 2 0-0
22:59 Cerdanyola del Valles 0 - 2 แตร์ราสซ่า 0-1
22:59 เอลเดนเซ่ 1 - 1 เครวิลเลนเต้ 0-1
22:59 ยูดี ออร์ซิร่า 2 - 1 บียาร์เรอัล ซี 1-1
22:59 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 2 - 1 Polideportivo Almeria 1-0
23:30 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 2 - 1 ซีดี ซาน โรเก้ 0-0
23:30 อคูลัส ซีเอฟ 2 - 2 ยูดี ลอส กราเลส 0-0
23:30 CA River Ebro 1 - 2 ซีดี วาเรีย 0-0
23:30 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 2 - 0 Atletico Mancha Real 1-0

ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:00 วิดาด เฟส 1 - 1 Union Sportive Sidi Kacem 1-1
22:00 Chabab Ben Guerir 1 - 0 เอเอสเดอ ซาเล่ 0-0

ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) รอ พูมาส ยูนัม ยู20

ผลบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

19:00 ลิจา แอทเลติก 2 - 1 Vittoriosa Stars 1-1
21:15 Zebbug Rangers 0 - 1 Pieta Hotspurs 0-1
23:30 Qrendi 1 - 4 Zejtun Corinthians 1-3

ผลบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

19:00 FC Sireti 5 - 2 โกลเดนี 2-0
19:00 FC Tighina 3 - 0 สปาร์ต้า คีชีเนา 0-0
19:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 3 - 2 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 2-1

ผลบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) รอ ซันเดอร์แลนด์ (ญ)
20:00 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) รอ เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ)
20:00 Loughborough Foxes (w) 0 - 2 เบิร์นลีย์ (ญ) 0-1
20:00 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) 3 - 3 มิดเดิลสโบรห์(ญ) 0-0

ผลบอล WAFU

00:00 ไนจีเรีย(N) 1 - 1 เคปเวิร์ด 0-0
03:00 โตโก(N) 0 - 0 ไอเวอรี่โคสต์ 0-0

ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 4 - 3 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 2-1

ผลบอล SVK U19 A

16:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 0 - 2 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 0-0

ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1 - 1 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 0-0

ผลบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 Ani Yerevan 0 - 8 BKMA 0-6
19:00 เซวาน บอย 2 - 2 Rail Locomotive 2-2
22:15 Urartu II 1 - 0 อรารัต เยเรวาน 2 1-0

ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:45 เรซิสเตนเซียเอสซี รอ อติรา เอฟซี
03:00 3 de Febrero รอ อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.
20:00 12 de Octubre 2 - 1 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 1-0

ผลบอล สโลวีเนีย U19

18:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) 0 - 2 เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) 0-2

ผลบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

18:00 เอฟซี เทลาวี 7 - 0 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 2-0
18:00 เอฟซี โคลเคติ โปติ 1 - 6 ชักดิดี้ 0-4

ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 เปรซียา จาการ์ตา รอ ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
18:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ รอ เปอซิปูร่า จายาปูร่า

ผลบอล Indonesia Liga Primer

14:55 Perssu Super Madura 0 - 0 Celebest FC 0-0

ผลบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 6 - 2 โวรู เจเค 3-0
17:00 Pohja-Tallinna JK Volta 2 - 1 Viimsi MRJK 2-0

ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 มาเชล มูบาเร็ค 0 - 2 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 0-0
20:00 เอฟซี เชอเดอร์ 2 - 3 โซรัซ FK อูลกัช 0-2
20:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 0 - 0 อิสทิคอล เฟอกาน่า 0-0
20:00 อีฟทิเซอร์ เอฟเค 0 - 5 ชูตัน กูซาร์ 0-2

ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:15 บาแรนคิลล่า เอฟซี รอ เดปอร์ติโว เปไรร่า
03:15 Expreso Rojo รอ โบญาก้า ซิโค
03:15 เวลเลดูปา เอฟซี รอ โบโกตา เอฟซี
03:15 ออโซมารโซ่ รอ คอร์ตูลัว

ผลบอล โอลิมปิก (N และ C อเมริกัน) หญิง

06:00 ซูรินาเม (ญ)(N) 1 - 6 เปอร์โตริโก (ญ) 0-3

ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

20:00 เอฟเค โอโซโกโว 0 - 4 เอฟเค โคซุส 0-2
20:00 FC Plackovica 0 - 2 คาเมนิคา-ซาซ่า 0-2
20:00 PTGL 0 - 8 Belasica Strumica 0-4
20:00 เบรกัลนิก้า สติป 3 - 0 โปเบด้า 1-0
20:00 FK Tikves Kavadarci 1 - 0 Pehchevo 0-0
20:00 FK Kadino 3 - 1 Korab Debar 1-1
20:00 เปลิสเตอร์ 3 - 1 วลาซริมิ คิซีโว 1-1
20:00 FK Labunishta 2 - 1 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 0-1
20:00 Vardar Forino 4 - 1 เอฟเค โอครีด 2004 0-0
20:00 เอฟเค สโกเปีย 0 - 1 เอฟเค ดริต้า 0-0

ผลบอล บัลแกเรีย B PFG

20:00 เอฟซี ฮีบาร์ 2 - 1 Kariana Erden 1-1
22:00 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 2 - 0 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 0-0

ผลบอล เค ลีก ชาเลน

15:00 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 0 - 1 กวางจู เอฟซี 0-0

ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 3 - 0 อซูส คราโร นูมาซู 1-0
11:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1 - 1 บรัวบริทอากีต้า 1-1
11:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0 - 1 ไกนาเร โตโตริ 0-0
12:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0 - 2 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 0-0
12:00 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 2 - 3 คาเตอเลอร์ โตยามา 1-2
12:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23)(N) 2 - 0 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-0

ผลบอล BRA D4

21:00 อัลมิรันเต้ บาร์โรโซ่เอสซี 0 - 3 จอยวิลล์ เอสเซ 0-1

ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:00 Lech II Poznan 2 - 2 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-1
18:00 เอลเลน่า โตรัน 0 - 1 วิดซอว์ ลอดส์ 0-1
18:05 โกลนิค เลชน่า 1 - 0 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 0-0

ผลบอล BRA SPC

01:00 เซา คาเอตาโน่ 1 - 0 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0-0
03:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 3 - 0 โคเมอเชียล-เอสพี 1-0
20:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 5 - 2 ลิเนนเซ่(บราซิล) 2-2
20:00 มิราสโซล 2 - 1 ซานโต อังเดร 1-1

ผลบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ รอ วิงยี เอฟที
14:30 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น รอ วอง ไท ซิน
14:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ รอ Sham Shui Po
14:30 ซิติเซ่น รอ เซาธ์ ไชน่า เอเอ
14:30 ฮ่องกง แซพลิง รอ ชาทิน
14:30 North District FC รอ Kai Jing
15:45 ฮ่องกง เอฟซี รอ ไทจง เอฟซี

ผลบอล กระชับมิตร

03:00 เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 3 - 0 ปารากวัย(ญ) ยู20 2-0
12:30 ญี่ปุ่น(ญ) 4 - 0 แคนาดา(ญ) 1-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 เนาติโก พีอี (เยาวชน) 2 - 0 ปอร์โต-พีอี (เยาวชน) 0-0
01:00 Salgueiro PE U20 1 - 1 Petrolina PE U20 0-1
01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 3 - 1 อเมริกา พีอี (เยาวชน) 1-0
01:00 ซีรีส(ยู 20) 5 - 0 Atletico Carioca U20 3-0
01:00 Catanduva/SP Youth 1 - 0 Mauaense U20 0-0
01:00 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 1 - 0 เซาเปาโล(ยู 20) 0-0
01:00 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 0 - 1 ซานโตส(เยาวชน) 0-0
20:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 0 - 1 พัลไมรัส (เยาวชน) 0-1
20:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0 - 0 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) 0-0
21:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1 - 1 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1-0

ผลบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 มอนต้า เอฟซี รอ ซีดี แคลน จูเวนไนล์
04:00 ปอร์โต วิ โฮ รอ ซีดี เปอร์โต กีโต

ผลบอล WAUS WD1

12:00 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ)(N) 1 - 2 ควีนส์ ปาร์ค (ญ) 0-1

ผลบอล NOR D4

18:00 พอร์ส เกรนแลนด์ 1 - 0 สเตล โจร์เพลแลนด์ 1-0
19:45 โฟรย่า FK 1 - 3 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 1-1
21:00 ฟาน่า 4 - 4 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 0-2
21:00 ฮอนฟอสส์ บีเค 6 - 0 Skjervoy 3-0
22:59 วาเลเรนก้า บี 6 - 0 ฮาลเซ่น 5-0

ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) 3 - 3 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 2-1
18:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 0 - 0 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 0-0
18:00 Alemannia Aachen(U17) 3 - 1 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) 1-1
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) 0 - 0 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) 0-0

ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 3 - 1 ซีดี กัวจูเอโล 2-1
00:00 ยูดี เลบานเต้ บี 1 - 1 อันดอร์ราซีเอฟ 0-1
00:00 โอริฮูร่า 0 - 3 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-1
17:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0 - 3 แอตเลติโก บาเรียเรส 0-0
17:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0 - 2 ยูดี อิปวิสซ่า 0-0
17:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 1 - 0 มาริโน่ ลูอันโก้ 0-0
17:00 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0 - 1 ยูดี เมลิลล่า 0-0
17:00 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0 - 0 เรอัล มูร์เซีย 0-0
17:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0 - 0 เซลต้า บีโก้ บี 0-0
17:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 1 - 1 เยคราโน ดิปอติโว 1-0
17:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 2 - 1 ลาส โรซัส 2-1
17:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 2 - 0 เกตาเฟ่ บี 0-0
17:00 โอซาซูน่า บี 0 - 1 ยูดี โลโกรนเยส 0-0
17:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 1 - 1 เรอัล มาดริด กัสติยา 0-0
17:00 เอสดี อีเจีย 0 - 0 เยย์ดา 0-0
17:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1 - 1 คาสเตลล่อน 0-0
17:00 เออี พรัท 1 - 2 ยูอี คอร์เนลล่า 0-0
17:00 บียาร์เรอัล บี 1 - 1 ซีดี เอโบร 0-0
22:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1 - 1 ยูดี มาร์เบลล่า 1-1
22:00 กาลาฮอร์รา 1 - 0 ซีดี อิซาร่า 1-0
22:00 ฮาโร เดปอร์ติโบ 0 - 0 เอสดี ไลเนา 0-0
22:00 ปอนเตเบดรา 1 - 5 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 0-3
22:00 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 2 - 0 ซาลามังก้า 0-0
22:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 2 - 2 บูร์โกส ซีเอฟ 0-1
22:00 ซีเอฟ บาดาโลน่า 1 - 2 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0-1
22:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1 - 1 เรเครติโบ อูเอลบา 0-0
22:59 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 2 - 0 อัลเจซีราส 0-0
22:59 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0 - 2 บาดาโฮซ 0-1
22:59 คอร์โดบ้า 1 - 0 คาดิส 2 0-0
22:59 ดอน เบนิโต้ 3 - 0 กรานาดา ซีเอฟ บี 1-0
22:59 โครูโช่ เอฟซี 1 - 0 เรอัล โอเบียโด้ บี 1-0
22:59 เมริดา เอดี 1 - 3 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 0-2
22:59 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1 - 2 เซบีย่า แอตเลติโก 1-1
22:59 ซาบาเดย์ 1 - 1 ยูอี โอลอต 1-0

ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 4 - 0 ลาวาล(ยู 19) 0-0
16:00 วานซ์ ยู19 3 - 2 เตรลิสซาค (ยู 19) 0-0
16:00 บาโยนเน่ (ยู 19) 3 - 2 ชาโตรูซ์(ยู 19) 0-0
16:05 ตูร์(ยู 19) 2 - 3 บอร์กโดซ์(ยู 19) 1-3
19:30 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) 2 - 5 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 0-0
20:00 เลอ ม็องส์ (U19) 1 - 1 Concarneau U19 0-0
20:00 นิออร์ท(ยู 19) 3 - 3 แรนส์(ยู 19) 1-0
20:00 แก็งก็อง(ยู 19) 2 - 1 น็องต์(ยู 19) 0-0
20:00 Torcy U.S(U19) 1 - 0 โซโชซ์(ยู 19) 0-0
20:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 0 - 2 เม็ตซ์(ยู 19) 0-0
20:00 เอปินาล(ยู 19) 5 - 0 Montceau (U19) 0-0
20:00 โอแซร์ (ยู 19) 4 - 1 Le Puy Foot 43 Auvergne(U19) 0-0
20:00 ดิฌง(ยู 19) 0 - 1 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 0-0
20:00 ทรัวส์(ยู 19) 2 - 3 Bourg Peronnas U19 1-1
20:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 0 - 2 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 0-0
20:00 โมนาโก(ยู 19) รอ บาสเตีย (ยู 19)
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 1 - 0 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 0-0
20:00 ตูลง(ยู 19) 1 - 0 ตูลูส (ยู 19) 0-0
20:00 Istres U19 1 - 2 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0-0
20:00 นีมส์(ยู 19) 2 - 4 อฌักซิโอ้(ยู 19) 0-0
20:00 คาสเตลนู เลอ เลซ์ (ยู 19) รอ Porto Vecchio U19
20:00 ล็องส์(ยู 19) 1 - 4 อาเมียงส์(ยู 19) 0-0
20:00 เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19) 1 - 1 Feignies U19 0-0
20:00 ดร็องซี(ยู 19) 3 - 1 เอเวรอซ์(U19) 0-0
20:00 FC Chartres U19 2 - 4 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 0-0
20:00 ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19) 1 - 2 ลีลล์(ยู 19) 0-0
20:00 ก็อง(ยู 19) 1 - 2 เลอ อาฟร์(ยู 19) 0-0

ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 2 - 0 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1-0
18:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1 - 1 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 0-1
18:30 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 2 - 0 วีเอฟบีเออร์บัค 2-0
18:30 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 2 - 7 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 2-4
18:30 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 1 - 2 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 0-1
18:30 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1 - 2 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 1-2
19:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 2 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 1-1
19:00 อัลโตน่า 93 1 - 1 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1-0
19:00 ซังค์ เพาลี 2 0 - 1 โฮลสไตน์ คีล 2 0-0
19:00 ฮาเวลเซ่ 0 - 1 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 0-0
19:00 บอนเนอร์ 2 - 0 อเลมานเนีย อาเค่น 0-0
19:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 4 - 0 ทีเอสวี บุชบัช 3-0
19:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 0 - 0 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 0-0
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 0 - 2 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 0-0
20:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 5 - 1 โอลเดนเบอร์ก 3-0
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 2 - 1 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 1-1

ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

17:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1 - 1 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-1

ผลบอล Greece Divison C

18:00 Nea Artaki 0 - 0 Aiolikos 0-0
19:00 ลิเซียกอส 0 - 3 AE Kifisias 0-2
20:00 PO Triglias 2 - 0 Enosi Panaspropirgiakou Doxa 0-0
20:00 Aititos Spaton 1 - 1 Korinthos 1-1
20:00 Edessaikos 1 - 1 อโกรติกอส 0-1
20:00 คาลิเทีย 4 - 0 Ermis Koridalou 2-0

ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga

00:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 3 - 1 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 0-0
15:30 ดอร์นบิร์น เอสวี 3 - 1 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี 2-1
20:00 เอสซี ชวาส 5 - 1 FC Zirl 2-0
21:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 0 - 0 SV Stripfing Weiden 0-0
21:00 SC Imst 2 - 0 คุฟซไตน์ 1-0
22:59 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 0 - 3 เอสวี แมตเตอร์สเบิร์ก (สมัครเล่น) 0-0

ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

15:30 ฮิลลิร็อด 0 - 3 บีเค อวาลต้า 0-2
18:00 ทิซเตด เอฟซี 3 - 0 เอฟซี ซีสเวส 0-0
18:00 ฮอลเบค 1 - 2 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0-1
18:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 1 - 3 เฮลซิงกอร์ 1-2

ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 เอฟเคอเรนดัล 2 - 3 บราท์เวก 0-1
19:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0 - 3 ควิด ฮอลเด้น 0-2
20:00 นาร์โด เอฟเค 0 - 2 โฮดด์ 0-0
20:00 อัลต้า 4 - 1 ออด เกรนแลนด์ 2 2-0
21:00 เบียเซ่น 3 - 0 ไบรน์ 2-0
21:00 ออปเซล ฟุตบอล 2 - 0 ไมจอลเนอร์ 0-0
21:00 โซต้า 0 - 1 เซนจา 0-0
22:00 เฟรดริกซ์สตรัด 0 - 1 โมสส์ 0-0

ผลบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

17:00 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 1 - 6 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 1-3
22:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 4 - 1 ริโอ อาฟ(ยู 19) 2-0

ผลบอล รัสเซีย DIV2

17:00 เชลยาบินสค์ 3 - 0 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 3-0
17:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0 - 1 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-1
17:00 อันจิ มาคัชคาล่า 1 - 1 เอสเคเอ รอสตอฟ 0-0
18:00 โนสต้า โนโวทรอย 1 - 0 ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด 1-0
18:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 0 - 1 เอฟเค ทิวเมน 0-1
18:15 เออทิช 1946ออมส์ 3 - 0 ไดนาโม บรานัวล์ 1-0
19:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 3 - 1 อูฟา บี 1-1

ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

21:00 โซเดอร์เทล์ 0 - 5 Haninge 0-4

ผลบอล ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 ไดนาโมส์ เอฟซี 1 - 1 Bulawayo Chiefs 0-0
20:00 Herentals FC 1 - 1 Highlanders FC 0-1
20:00 Hwange Colliery 0 - 0 Black Rhinos 0-0
20:00 Mushowani Stars 1 - 2 Capps linked 0-1
20:00 Triangle FC 3 - 1 ฮาราเร ซิตี้ 2-0
20:00 Tron 1 - 0 Manica Diamond 1-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

16:00 Northern Wanderers 0 - 3 Muranga Seal 0-2
17:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 2 - 3 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 1-2
19:00 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 1 - 1 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 0-1
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 2 - 1 บานดาริ 1-0
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 1 - 3 Tusker 1-1
19:00 กอร์ มาเฮีย 1 - 0 เกริโช่ 0-0

ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

02:00 Lansing Ignite FC 0 - 1 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 0-1
05:30 Greenspoint Gunners FC 0 - 2 Texas International 0-1
05:30 ไมอามี่เอฟซี 6 - 5 โบกา ราตัน 3-4
06:00 Chattanooga Red Wolves 1 - 1 โตรอนโต้ เอฟซี 2 1-0
06:00 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 2 - 0 ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23) 2-0
07:00 Tormenta FC 3 - 1 กรีนวิลล์ เอฟซี 2-1
07:00 มิลวอกี ทอเร้นท์ 1 - 2 New York universe B team 1-1
09:00 LA Force 1 - 0 Oakland Roots 0-0
09:30 San Leandro Utd 1 - 1 Stockton TLJ FC 1-1

ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ รอ เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
01:30 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน รอ Canuelas FC
21:00 เบรัสเตกี 2 - 1 คลับ ลูจัน 2-0

ผลบอล รวันดา National League

20:00 โปลิศ เอฟซี คิบังโก 3 - 2 Sunrise FC 1-0
20:00 Marines FC 2 - 0 Gicumbi FC 0-0
20:00 Muhanga 1 - 1 Musanze FC 1-0

ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Casa Militar 0 - 1 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 0-0
21:00 Desportivo Huila 3 - 0 Benfica Lubango 0-0
21:00 Ferroviario Do Huambo 0 - 0 Academica Lobito 0-0
21:00 Santa Rita FC 2 - 2 Recreativo Libolo 1-2

ผลบอล เปรู B ลีก

05:45 คลับ เดปอร์ตีโบ สปอร์ โลเรโต้ รอ ลอส เคมาเนส

ผลบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

08:00 Shriker osaka Futsal 4 - 1 Vasagey oita Futsal 1-1
10:15 Fuchu Athletic FC Futsal 0 - 7 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล 0-4
12:30 fugador sumida Futsal 1 - 2 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 0-0
14:45 voscuore sendai Futsal 2 - 7 Peace Does Machida Futsal 0-5
17:00 Bardral Urayasu Futsal 2 - 0 F-League selection Futsal 1-0

ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต รอ ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
04:00 คอสตา เดล เอสเต รอ เทาโร เอฟซี
06:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี รอ อาราเบ้ ยูนิโด้

ผลบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

19:00 เฮสเซ่น คาสเซล 1 - 2 FC Eddersheim 0-1
20:00 เอฟซี ฮาเนา 93 2 - 3 Viktoria Griesheim 2-1
20:00 Turk Gucu Friedberg 0 - 3 Rot-Weiss Hadamar 0-0

ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

17:00 ไวคิงกิต 2 2 - 5 Nopsa 0-3
17:00 เฮอร์โต 6 - 1 เอฟซี คุไซซิ 3-1
17:00 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 3 - 1 ฟูทูร่า ปอร์โว 1-0
20:00 Roi United 0 - 7 AC Oulu Akatemia 0-2

ผลบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 Ciudad Vinotinto รอ ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี
02:30 อัลกอสตูร่า เอฟซี รอ เปโตรเลรอส เดอ อัลซัวเตกิว
02:30 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี รอ ยารากุยเอฟซี
02:30 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี รอ เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี
02:30 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส รอ ยูเรนา เอสซี
02:30 ยาราคูยานอส รอ ซีแอ เฟอเรียล

ผลบอล ออสเตรีย Landesliga

15:30 SV Ludmannsdorf 0 - 1 SK Austria Klagenfurt Amateure 0-0
15:30 FC Natters 4 - 1 SV Vols 2-1
15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 0 - 0 สโลวาน เอชเอซี 0-0

ผลบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

02:00 เปาลิสต้า รอ Assisense SP
20:00 ฟลาเมงโก(เอเอ) 3 - 3 Francana 2-2

ผลบอล มอนเตเนโก Div.2

19:30 Jezero Plav 0 - 0 โบเคลจ์ โคเตอร์ 0-0
19:30 Arsenal Tivat 0 - 1 Jedinstvo Bijelo Polje 0-0
19:30 เอฟเค มอร์นาร์ 1 - 0 FK Ibar Rozaje 1-0
19:30 Decic Tuzi 2 - 1 โอทรานท์ 1-1
19:30 FK Drezga 0 - 4 โลฟเซน เซตินเจ 0-3

ผลบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Dwangwa United 1 - 1 บลู อีเกิ้ลส์ 0-0
19:30 Masters Security 1 - 3 คารองกายูไนเต็ด 1-2
19:30 Mlatho Mponela FC 2 - 0 Ntopwa United FC 2-0

ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 Thes Sport รอ Patro Eisden
01:00 KMSK Deinze รอ เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
01:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ La Louviere
01:00 Seraing United รอ Lierse Kempenzonen
01:00 ทูบิซี่ รอ โอลิมปิก ชาเลอร์รัว
20:00 แอฟเซ ลีแอช 1 - 0 Jeunesse Molenbeek 0-0
20:00 Sint-Eloois-Winkel 2 - 1 เดสเซล สปอร์ต 1-0
20:00 URS Lixhe-Lanaye 1 - 2 รูเปล บูม 1-1

ผลบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 Atletico San Cristobal รอ Cibao FC
03:00 โมคา เอฟซี รอ Delfines Del Este
03:00 UniversidadO M รอ บาร์เซโลนาอัตเลติโก

ผลบอล โปแลนด์ Div.4

16:00 โปกอน เซซิน 2 3 - 0 บอลเทค จีเนีย 1-0
16:15 พิลิแกน โลวิส 2 - 3 RKS Radomsko 0-0

ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 ลูซากา ไดนาโมส์ 3 - 0 มูฟูไลรา วันเดอเรอส์ 2-0
20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 3 - 2 NAPSA Stars 1-1

ผลบอล เกาหลีลีกสำรอง

22:00 เซซาร์ วาลเลโย (สำรอง) 8 - 1 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) 4-0
22:00 Uni n Comercio Reserves 3 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) 2-0

ผลบอล บราซิล Campeonato U19

01:00 โลนดรีนา ( พีอาร์ ) ยู 19 รอ เกรมิโอ มารินกา พีอาร์(ยู 19)

ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:00 Slovan Cernovir 2 - 5 TJ Sokol Usti 0-4
15:00 Sokol Opatovice 0 - 2 TJ Medlov 0-1
15:15 MFK Karvina B 1 - 0 เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ 0-0
15:15 โอปาว่า 2 3 - 1 SK Detmarovice 1-0
15:15 Trinec B 1 - 2 Novy Jicin 0-1
15:15 เมทีโอปราก 4 - 1 Brandys Nad Labem 2-0

ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 4 - 3 Meiendorfer SV 3-0
19:30 FC Teutonia 05 2 - 0 SV Rugenbergen 0-0
20:00 เอ็มทีวี จีฟฮอร์น 1 - 1 Eintracht Northeim 0-1
20:00 Holzwickeder SC 2 - 1 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 1-0
20:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 1 - 3 FC Gutersloh 1-1
20:00 เวลลิงเก้น 2 - 1 แซนด์เฮาเซ่น 2 0-0
20:00 ฮัวร์ท 0 - 2 เฟาเอฟแอล วิชทาล 0-1
20:00 เอฟซี มอนไฮม์ 1 - 0 TSV Meerbusch 1-0
20:00 เรติงเกน เอสวี 1 - 2 Cronenberger SC 0-2
20:00 Schwarz-Weiss Essen 2 - 0 SC Velbert 0-0
20:15 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 0 - 3 ไวเด้นบรูค 0-1
20:15 SC Union Nettetal 2 - 1 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น 2-0

ผลบอล ชิลี Primera D

04:00 เดปอร์เตส วาลเลนาร์ รอ ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส

ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga

00:05 Puerto Golfito รอ Escazucena
02:00 AD Rosario รอ พันตาเรนนัส
02:00 Curridabat FC รอ Municipal Garabito
02:10 เอดี การ์ตาเกนา รอ มูนิซิปัล ลิเบเรีย
02:30 AD Cofutpa รอ Guanacasteca
04:00 เอดี การ์เมลิต้า รอ เอดี ซานตา โรซ่า
04:00 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ รอ ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด
04:00 Futbol Consultants Moravia รอ Santa Ana

ผลบอล ฟิลิปปินส์ UFL

15:30 Green Archers United 1 - 0 เม็นดิโอล่า เอฟซี 0-0

ผลบอล กัวเตมาลา D2

07:00 Deportivo Catocha 2 - 2 CD Achuapa 2-1
09:00 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 2 - 0 Nueva Concepcion 1-0

ผลบอล นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women

07:00 Northern Football (w) 7 - 1 เซ็นทรัลฟุตบอล(ญ) 3-0

ผลบอล ฮังการี NB III

16:00 วีดีโอตัน เอฟซี 2 รอ Lipot SK

ผลบอล มาเลเซีย FAM ลีก

15:45 Ultimate FC 4 - 1 ดีดีเอ็ม เอฟซี 2-1

ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก

04:30 ยูเวนตุส มานากัว รอ มานากัว เอฟซี
08:00 เรอัลมาดริซเอฟซี 2 - 1 เรอัล เอสเทล 1-1

ผลบอล ตรินิแดดและโตเบโกซูเปอร์ลีก

06:00 ยูทีที เอฟซี 5 - 1 Petit Valley 2-1

ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division

00:00 ตลัซกาลาเอฟซี 0 - 1 อิราปัวโต้ 0-0
00:00 พูมาส ยูนัม 2 1 - 1 สปอร์ติง คานามาย 0-1
04:00 Aguacateros CDU 9 - 0 ซีดี นัวโว ชิเมลฮัวแคน 5-0
04:00 Atletico San Francisco FC 4 - 1 Calor de San Pedro 3-1
04:00 Chapulineros 1 - 1 ลา ปาซ 0-1
04:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 3 - 1 อินเทล พาจา 1-0
05:00 Real Canamy 1 - 3 Ciervos FC 1-1
05:00 Cafetaleros de Tapachula FC II 0 - 0 ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก 0-0
07:00 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 2 - 3 CD Albinegros Orizaba 0-1
07:00 Mineros de Fresnillo 1 - 2 ยู.เอ.ซาคาเตคาส 0-1

ผลบอล โครเอเชีย 2.Division

20:30 Bijelo Brdo 1 - 1 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 1-0
20:30 NK Croatia Zmijavci 2 - 1 เอ็นเค โซลิน 1-1
20:30 รูเดส 1 - 0 เอ็นเคโอซีเยค 2 0-0
21:00 NK Orijent Rijeka(N) 0 - 2 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 0-0

ผลบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ

17:00 ฟูแล่ม(ยู 23) 2 - 1 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 1-0
19:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 1 - 1 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 0-1
21:00 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 3 - 2 วีแกน (ยู 23) 3-1

ผลบอล โครเอเชีย U19

15:00 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 2 - 0 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 0-0

ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

16:00 บาเลนเซีย บี (ญ) 2 - 2 เลบันเตบี (ญ) 2-1
16:30 ซีอี ยูโรปา (ญ) 3 - 1 AD Son Sardina (w) 1-0
16:45 ซานต์ กาเบรียล(หญิง) 1 - 1 CF Palleja (w) 1-0
17:15 อัสปัญญอล บี (ญ) 2 - 2 Vic Riuprimer Refo (w) 1-2

ผลบอล อิตาลี Serie D

20:00 วิลลาฟรองคา 4 - 1 Union Feltre Asd 2-0
20:00 ปาแลร์โม่ 4 - 1 Cittanovese 3-1
20:00 เอซี เมสเตร่ 3 - 0 มอนเตเบลลูนา 0-0
20:00 ASD Corigliano Calabro 0 - 1 ASD Licata 0-1
20:00 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 2 - 0 Fanfulla Cavenago 1-0
20:00 Sammaurese 1 - 1 SCD Progresso Calcio 0-1
20:00 US Breno 0 - 0 ASD Savignanese 0-0
20:00 US Palmese 0 - 2 ASD Biancavilla 0-1
20:00 ชีติ 1 - 1 Cattolica SM Calcio 0-0
20:00 ฟิเดริส อัลเดียร์ 3 - 2 FB Brindisi 1912 0-0
20:00 โพเมเซีย 0 - 0 Sangiovannese 0-0
20:00 Sangiustese 3 - 5 Olympia Agnonese 1-2
20:00 Virtus Flaminia 1 - 1 Scandicci 0-1
20:30 นาร์โด 1 - 0 ออด๊าซ เชริโนลา 0-0
22:00 ฟอร์ลิ 1 - 1 มานโตวา 1-1

ผลบอล เวเนซุเอลา U20 ลีก

41วินาที ลาเนรอส เดอ กวานาเร(สำรอง) 0 - 0 Academia Puerto Cabello Reserves -

ผลบอล ซานมารีโนลีก

20:00 SC Faetano 0 - 1 S.S Pennarossa 0-0
20:00 เอซียูเวเนส โดกาน่า 0 - 3 S.S. มูราต้า 0-0

ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A

06:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 0 - 1 ฮูราแคน ลาส เฮราส 0-1
21:00 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 2 - 1 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 2-0

ผลบอล อิสราเอล C ลีก

00:45 Hapoel Beit Shean 0 - 3 Maccabi Um El Fahem 0-2

ผลบอล

15:55 คาร์คอนสตันติน 0 - 2 OFK Toplicanin 0-1
15:55 FK SFS Borac 0 - 0 จาโกดิน่า 0-0
20:50 FK Dunav Stari Banovci 0 - 4 Bratstvo 1946 0-2
20:55 FK Vojvodina 1928 Perlez 0 - 4 ดินาโม ปันเซโว 0-1

ผลบอล Portugal Campeonato Nacional

03:00 Real Sport Clube Queluz รอ Sintrense
19:00 คัลดัส 1 - 3 อูเนียว ไลเรีย 1-2
21:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1 - 0 วิเซล่า 0-0

ผลบอล

14:00 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด(ยู 19) 1 - 0 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด U19 0-0

ผลบอล

08:00 ทีม เวลลิงตัน(ยู 20) 2 - 1 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ยู 20) 0-1

ผลบอล

00:00 AS Muretaine รอ Salinieres Aigues Mortes
00:30 Bourges รอ US Chateauneuf sur Loire
20:00 FC Valdahon Vercel 0 - 2 เบซองกอง 0-2
20:00 PD Ergue Gaberic 0 - 2 แรนส์ TA 0-1
20:00 FC Chartres II 0 - 2 Chateauroux II 0-2
20:00 ตูลูส เอฟซี 2 5 - 1 Auch 3-1
20:00 วาล็องเซียนส์ บี 1 - 0 Chambly Thelle II 0-0

ผลบอล

15:30 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1 - 2 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 0-1
17:00 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 1 - 0 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 1-0

ผลบอล

18:30 วิทาโล 1 - 0 แอตเลติโก้ โอลิมปิก 1-0
20:00 Flambeau de l'Est 1 - 1 Messager Ngozi 0-0
21:00 Les Lierres FC 1 - 2 Musongati FC 0-1

ผลบอล

01:00 Tubarao U19 รอ Juventude RSU19
01:00 Sao Paulo Crystal FC รอ Queimadense PB
02:00 Anapolis FC รอ Morrinhos FC
20:00 Tomazinho FC 0 - 0 Acao RJ 0-0
22:59 Brasileirinho RJ 2 - 3 CF Sao Jose RJ 0-1

ผลบอล Brazil L

01:00 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) รอ อเมริกา อาร์เจ

ผลบอล

02:30 CD Torre Fuerte รอ Deportivo Kivon
02:30 Deportivo Escara รอ Virgen de Chijipata
02:30 Stormers Sporting Club รอ Nacional Senac

ผลบอล

08:00 Checker Hall FC 0 - 8 นอเตอร์ เดม 0-4

ผลบอล

00:30 เรอัล มาดริด (ยู 19) 2 - 0 Mostoles U19 1-0
16:00 เซลต้า บีโก้(ยู 19) 0 - 0 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) 0-0
16:00 อัลโบรายา(ยู 19) 0 - 4 Patacona CF U19 0-2
17:00 เลกาเนส(ยู 19) 3 - 1 Burgos U19 1-0
17:00 เรอัล เบติส (ยู 19) 6 - 0 Vazquez Cultural U19 2-0
17:00 บาเลนเซีย (ยู 19) 6 - 1 Lorca CFB U19 2-1
17:15 Calasanz U19 0 - 2 CF Bansander U19 0-0
17:30 เออิบาร์(ยู 19) 2 - 1 บิลเบา ยู19 2-1

ผลบอล

20:00 Aberystwyth (w) 0 - 6 Cardiff (w) 0-3
20:00 Llandudno FC Women 0 - 3 สวอนซี (ญ) 0-2
20:00 Port Talbot Women 0 - 3 Cardiff Metropolitan (w) 0-0

ผลบอล

23:30 King Nouakchott 4 - 0 ทราซา เอซี 3-0

ผลบอล

07:30 Sport Club United 1 - 4 SV Britannia 1-1

ผลบอล

22:00 Unisport de Sokode 0 - 1 AC Semassi 0-1
22:00 AS Togo-Port 1 - 2 เอเอส โอทีอาร์ 0-1
22:00 Sara FC 1 - 0 US Koroki Metete 1-0

ผลบอล

05:30 เรอัลมาดริซเอฟซี(ยู 21) รอ เรอัล เอสเทล(ยู 20)

ผลบอล

01:30 วิลา โนวา(เยาวชน) รอ แอตเลติโก้ โก (เยาวชน)

ผลบอล

21:00 NK Brinje Grosuplje 1 - 0 NK Fama Vipava 0-0

ผลบอล

04:00 Chimaltecas CSDFF (W) รอ Cobaneras FC (w)
04:30 Ciudad Vieja FC (w) รอ Mataquescuintla FC Women
22:59 Club Aurora FCF Women 2 - 2 Deportivo Santa Isabel II (w) 1-1
22:59 Pares (w) 3 - 1 Muniguate Women 2-1

ผลบอล

00:00 เบนฟิก้า(ยู 23) 2 - 0 อาเวส (ยู 23) 1-0

ผลบอล

01:00 ครูไซโร่ (อาร์เอส) รอ อีซี เปโลตัส (อาร์เอส)

ผลบอล

14:00 Xian Hi-Tech Zone 0 - 0 Hubei Huachuang Project 0-0
14:30 Nanjing Balanta 1 - 1 Shandong Wangyue FC 0-0

ผลบอล

17:00 Dalbir Football Academy 2 - 1 CRPF 0-1
17:30 BSF FC รอ Kehar SC

ผลบอล

04:00 ลิน่าเรส ยูนิโด รอ CD Rancagua Sur
04:00 Deportes Rengo รอ ดี.คอนเซ็ป
22:00 โอซอร์โน 0 - 1 Real Juventud San Joaquin 0-0

ผลบอล

15:00 Golden Arrows Reserves 0 - 4 ไฮแลนด์ส พาร์ค(สำรอง) 0-3
18:00 Stellenbosch FC Reserves 3 - 1 Bloem Celtic Reserves 2-1

ผลบอล

19:30 Sable Farming 1 - 5 Moyale Barracks 1-3

ผลบอล

18:00 เกาะกวาง 3 - 2 ห้วยแถลง ยูไนเต็ด 1-2
18:00 อุตรดิตถ์ 0 - 2 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 0-0
18:00 วัดโบสถ์ เอฟซี 1 - 2 เมืองเลย ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอล

02:30 Valour รอ เอฟซี เอดมันตัน
05:00 Cavalry FC รอ เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี

ผลบอล

16:00 ลาว อาร์มี่ เอฟซี 2 2 - 0 ลาว โปลิศ เอฟซี 2 0-0
16:00 มาสเตอร์ 7 เอฟซี 2 7 - 11 เวียงจันทน์แคปปิตอล เอฟซี 2-5
16:00 Viengchan FC 1 - 7 ยัง อีเลเฟ่นเอฟซี 2 0-2

ผลบอล

15:00 Mamelodi Sundowns (W) 3 - 0 UWC (w) 2-0
17:30 Richmond (W) 0 - 3 Johannesburg Uni (W) 0-1
18:00 Soweto Fabulous (w) 2 - 3 JVW FC (w) 1-2
20:00 Tshwane University (W) 1 - 1 Bloem Celtic (w) 0-0
20:00 Luso Africa (w) 0 - 0 Palace Super Falcon (w) 0-0

ผลบอล

14:55 Persima Majalengka 1 - 0 Maung Anom 0-0
15:00 PSKC Kota Cimahi 2 - 1 Citeureup Raya FC 1-0
15:00 Perses Sumedang 1 - 0 Prima Con FC 0-0
15:10 Persedikab Kediri 10 - 1 Malang United 5-1
15:10 Persemag Magetan 0 - 4 Persatuan Sepakbola Tulungagung 0-2
15:10 Semeru FC Lumajang 4 - 0 เกรซิค ยูไนเต็ด 1-0
15:10 Persekabpas Pasuruan 3 - 0 Banyuwangi Putra 1-0
15:25 Persebi Boyolali 1 - 1 Persekat Kabupaten Tegal 1-1
15:30 Persibas Banyumas 0 - 2 Persiku Kudus 0-1
15:50 เปอซิมาร์ มาลัง 1 - 1 Deltras Sidoarjo 1-1

ผลบอล

01:30 Caucaia CE รอ เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี
01:30 กัวรานี่ ซีอี รอ Pacajus

ผลบอล

16:00 Trnje 0 - 1 Zagreb Hask 0-1

ผลบอล

19:00 Ierapetra 2 - 1 Niki Volou 0-0
19:00 คาลามาต้า เอโอ 2 - 0 Ialysos 0-0
19:00 คาวาลา 0 - 0 อิกาลิโอ AO 0-0
19:00 โอลิมเปียกอส โวลัว 0 - 2 เวเรีย เอฟซี 0-0
20:00 ดิโอโกรัส 1 - 2 ตริคาล่า 0-1
20:00 AO Triglia 2 - 0 Aspropyrgos Enosis 0-0
20:00 Thesprotos 0 - 2 ไอโอนิกอส 0-0

ผลบอล 06/10/2562

ผลบอล AFC U-19 แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอล BRA D4
ผลบอล BRA SPC
ผลบอล Brazil L
ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
ผลบอล Greece Divison C
ผลบอล Indonesia Liga Primer
ผลบอล NOR D4
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional
ผลบอล SVK U19 A
ผลบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1
ผลบอล WAFU
ผลบอล WAUS WD1
ผลบอล กระชับมิตร
ผลบอล กระชับมิตร คัพ
ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา
ผลบอล กัวเตมาลา D2
ผลบอล เกาหลีลีกสำรอง
ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอล คาซัคสถาน คัพ
ผลบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
ผลบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล
ผลบอล เค ลีก ชาเลน
ผลบอล เค-ลีก
ผลบอล โครเอเชีย 2.Division
ผลบอล โครเอเชีย U19
ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น
ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
ผลบอล ชิลี Primera D
ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ผลบอล ซานมารีโนลีก
ผลบอล ซาอุดีอาระเบียลีก
ผลบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ
ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2
ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ผลบอล ตรินิแดดและโตเบโกซูเปอร์ลีก
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ผลบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ผลบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก
ผลบอล นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอล บราซิล Campeonato U19
ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ
ผลบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
ผลบอล บัลแกเรีย B PFG
ผลบอล บาห์เรน คัพ
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ผลบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอล เปรู B ลีก
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
ผลบอล โปรตุเกส ลีก คัพ
ผลบอล โปแลนด์ Div.4
ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2
ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แคนาดา
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอล ฟิลิปปินส์ UFL
ผลบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
ผลบอล มอนเตเนโก Div.2
ผลบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
ผลบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ผลบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
ผลบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก
ผลบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
ผลบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก
ผลบอล มาเลเซีย FAM ลีก
ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอล เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren
ผลบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
ผลบอล เยอรมันลีกา 3
ผลบอล รวันดา National League
ผลบอล รัสเซีย DIV2
ผลบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ผลบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
ผลบอล ลาลีกา สเปน
ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี
ผลบอล เลบานอน ลิก
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
ผลบอล เวเนซุเอลา Segunda Division
ผลบอล เวเนซุเอลา U20 ลีก
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
ผลบอล สโลวาเกีย 3.Liga
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1
ผลบอล สโลวีเนีย U19
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอล สวีเดน U19
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
ผลบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
ผลบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga
ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
ผลบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ
ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
ผลบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
ผลบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอล อิตาลี C1A
ผลบอล อิตาลี Serie D
ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอล อิสราเอล C ลีก
ผลบอล อิสราเอลลีก
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga
ผลบอล เอสโตเนีย Teine Liiga
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก
ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ผลบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
ผลบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอล โอลิมปิก (N และ C อเมริกัน) หญิง
ผลบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา
ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ผลบอล ฮังการี NB III



ผลบอลAFC U-19 แชมเปี้ยนชิพ, BRA D4, BRA SPC, Brazil L, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, Greece Divison C, Indonesia Liga Primer, NOR D4, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAFU, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, เกาหลีลีกสำรอง, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตรินิแดดและโตเบโกซูเปอร์ลีก, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรน คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FAM ลีก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา U20 ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, โอลิมปิก (N และ C อเมริกัน) หญิง, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB III,