บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2226 ครั้ง

ผลบอล 11/07/2562

ผลบอล กระชับมิตร คัพ

00:30 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 1 - 0 ซีเอสดี มูนิชิปัล 0-0
00:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 0 - 0 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-0
01:00 คลับ เลออน(N) 4 - 4 โตลูก้า 2-1
02:00 คลับ ตีฮัวนา 1 - 0 โบคา จูเนียร์ส 0-0
02:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 5 - 0 AD Cofutpa 4-0
02:30 เรอัล ซีดี เอสปานา 1 - 2 อลาจูเรนเซ่ 1-0
07:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 4 - 1 พลาเทอู ยูไนเต็ด 0-1
07:00 PSKN Kefemenanu 1 - 2 PS Kabupaten Kupang 1-2
07:30 กลอเรีย บูซัว 5 - 1 เอเอฟซี ฮาร์แมน 2-0
08:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า(N) 3 - 1 เอฟเค กาบาล่า 1-1
09:30 ซีดี ทอนเดลา 2 - 1 แอนาเดีย 0-0
10:00 Persami Maumere 1 - 2 Pers Soe 0-1
12:55 Torpedo Miass 7 - 0 Akademiya Permskiy Kray 2-0
13:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 0 - 2 ราปิด บูคาเรสต์ 0-1
14:00 มาชูค- เคเอ็มวี 0 - 1 อันจิ มาคัชคาล่า 0-1
14:30 ปาคซิ เซ(N) 1 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1-1
15:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 7 - 0 ทีเอส ไมเทค ซาเวียซ (ญ) 3-0
15:00 เอฟซี โคเปอร์ 2 - 6 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0-2
15:00 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 0 - 3 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0-2
15:00 Falubaz Zielona Gora 1 - 3 Seleccion AFE 1-3
15:30 อโปเอล นิโคเซีย(N) 1 - 0 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-0
15:30
เรนดอร์ฟ อัลทัช
2 - 3
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
15:59 แอชดอด เอ็มเอส 1 - 1 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 1-1
15:59 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 7 - 0 NK Zrinski Jurjevac 6-0
15:59 สคีฟซ์ ไอเค 1 - 1 ทิซเตด เอฟซี 1-0
16:15 อูจเปสต์ 4 - 0 เอฟซี ไอการ์ 2-0
16:30 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1 - 1 เอล อาห์ลี 1-0
16:30 Askania Bernburg 0 - 6 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0-2
16:30 USK Anif 1 - 4 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0-2
17:00 SpVg Schonnebeck 3 - 2 อดัม แซม บีค 2-1
17:00 SV Lannach 6 - 1 SV Thal 3-1
17:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์(N) 2 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย 2-0
17:00 ราซิ่ง เกงค์(N) 4 - 1 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1-0
17:00 Sportverein Sonsbeck 0 - 3 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0-1
17:15 FC Burgsolms 2 - 3 Waldgirmes U23 1-1
17:30 Vogelheimer SV 1 - 6 Schwarz-Weiss Essen 1-3
18:00 เอฟซี ทุคเกน 5 - 2 เอสซี โกลเดา 3-1
18:30 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 2 - 4 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0
18:30 Longridge Town FC 2 - 2 แบมเบอร์ ไบร์ท 2-0
18:30 Moyola Park 1 - 3 โคเลอไรน์ 1-2
18:30 บอสตัน ยูไนเต็ด 2 - 1 กริมสบี้ ทาวน์ 0-0
18:30 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 0 - 2 ซันเดอร์แลนด์ 0-1
18:30
ทรานเมียร์ โรเวอร์
0 - 6
ลิเวอร์พูล
18:45 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1 - 2 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-2
18:45 กุยเซลีย์ 1 - 2 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1-0
19:00 โควา พีดาเด้ 1 - 1 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-1
20:30 CD Mar Y Plata 2 - 3 CD El Vencedor 0-1

ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน

12:00 เทียนจิน เทนด้า 0 - 3 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 0-1

ผลบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

15:59
ไอเวอรี่โคสต์(N)
1 - 1
แอลจีเรีย
19:00
มาดากัสการ์(N)
0 - 3
ตูนิเซีย

ผลบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

13:30 เอฟซี พิวนิค(N) 3 - 3 เอฟเค คอร์โซ่ 1-2
14:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 1 - 0 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0-0
14:45 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 3 - 0 ตูตา เดอร์เรซ 1-0
15:00 อลาชเคิร์ต(N) 3 - 1 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1-0
15:30 ทรานส์ นาร์ว่า(N) 0 - 2 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0-1
15:30 เออีเค ลาร์นาคา 1 - 0 ซีเอส เปโตรคุบ 1-0
15:30 เคเอฟ ลาซี 1 - 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1-0
15:59 คูพีเอส 2 - 0 เอฟเค วิเท็บส์ค 0-0
15:59 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-0
15:59 ซาบาลี 2 - 3 ซีเอส คราอิโอว่า 1-1
16:30 บัลซาน เอฟซี(N) 3 - 4 ดอมซาเล่ 2-1
16:30 เอฟเค ทราไค 1 - 1 เคไอ แคร๊กสวิก 0-0
16:30 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0 - 2 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-1
17:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ(N) 0 - 3 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-2
17:00 ดินาโม ทบิลิซี 6 - 0 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 2-0
17:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 7 - 0 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 3-0
17:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 1 - 0 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0-0
17:00 เอสเค บรานน์ 2 - 2 แชมร็อค โรเวอร์ส 2-1
17:00 รัดนิก บิเยลจิน่า(N) 2 - 0 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-0
17:00 โมลด์ 7 - 1 เคอาร์ เรย์ยาวิค 4-0
17:00 สปายริส เคานาส(N) 0 - 2 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0-1
17:00 มัคคาบี้ ไฮฟา 2 - 0 เอ็นเค มูรา 05 0-0
17:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ(N) 0 - 3 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 0-2
17:00 ครูซาเดอร์ 2 - 0 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 1-0
17:00 เดเบรเซน วีเอสซี 3 - 0 เคเอส กูเกซี 0-0
17:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1 - 1 ดินาโม มินส์ค 1-0
17:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 4 - 1 อินเตอร์ ตูร์คู 1-1
17:30 โฟล่า เอสซ์ 1 - 2 ชิคฮูร่า 1-0
18:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2 - 3 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0-0
18:00 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี(N) 1 - 2 คิลมาร์น็อค 0-0
18:30 คอลเลจ ยูโรป้า 0 - 0 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-0
18:30 เอฟเคเซต้า(N) 1 - 5 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1-3
18:30 คูคาริคกิ สตานคอม 3 - 0 บานานต์ส 1-0
18:30 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1 - 1 คราโคเวีย คราคอฟ 1-1
18:30 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 - 0 เอฟซี มิลซามี่ 1-0
18:45 คลิฟตันวิลล์ 0 - 1 เฮาเกซุนด์ 0-1
18:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0 - 2 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-0
18:45 คอร์ก ซิตี้ 0 - 2 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 0-2
18:45 อเบอร์ดีน 2 - 1 โรพีเอส โรวานีมี่ 1-0
19:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 3 - 1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 1-0
19:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 1 - 2 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1-1
20:00 เบรย์ดาบลิค 0 - 0 วาดุซ 0-0
20:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 2 - 1 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1-0

ผลบอล บราซิล คัพ

00:30 พัลไมรัส 1 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1-0
00:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1 - 1 ฟลาเมงโก 0-0
23:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 3 - 0 อัตเลติโก มิไนโร่ 2-0

ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

19:15 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 1 - 1 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 0-1
19:15 ฟจอลเนอร์ 1 - 1 เคฟลาวิค 1-0
19:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 2 - 2 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 0-1
19:15 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 3 - 0 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 2-0
19:15 เฟรม เรย์จาวิค 2 - 1 เลคเนียร์ เรกยะวิก 2-0
19:15 แมกนิ 1 - 1 ธอร์ อคูเรย์รี่ 0-0

ผลบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

10:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1 - 0 ไดนาโมมอสโก เยาวชน 0-0
10:00 Arsenal Tula U20 รอ Dynamo Moscow U20

ผลบอล USA โอเพ่น คัพ

00:10 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 6 - 1 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 5-1
02:30 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 0 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 0-0

ผลบอล แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ

01:30 Cavalry FC 0 - 0 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0-0

ผลบอล

08:00 เป่ย์จิง กั๋วอัน(สำรอง) 2 - 0 Chongqing Siwei Reserve 0-0

ผลบอล ชิลี คัพ

00:00 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 0 - 0 เมไลพิลล่า 0-0

ผลบอล Malaysia President Cup

08:15 ซาราวัค ยู21 3 - 1 พีดีอาร์เอ็ม ยู21 1-1
08:45 เซลังงอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 1 - 3 ยะโฮร์ ยู21 0-1
08:45 มะละกา(ยู 21) 1 - 3 เปรัค ยู21 0-2
08:45 กัวลา ลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 21) 0 - 1 พีเคเอ็นพี เอฟซี (ยู 21) 0-1
08:45 เซลังงอร์ พีเคเอ็นเอส(ยู 21) 4 - 2 เฟลด้า ยูไนเต็ด ยู21 1-1
08:45 เตรังกานูเอฟซี 3 (ยู 21) 2 - 0 เนกรี เซ็มบิลัน ยู21 2-0
08:45 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 21) 0 - 1 เคดาห์ ยู20 0-0
08:45 ยูไอทีเอ็ม(ยู 21) 2 - 0 เอทีเอ็ม(ยู 21) 2-0
08:45 ปาหัง (ยู 21) 0 - 2 ซาบาห์ ยู21 0-1
08:45 เซลังงอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) รอ ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (ยู 19)

ผลบอล อิรัก ลิก

16:15 นาฟิต อัล ยันนูป 0 - 0 อัล ฮานลาบา 0-0
16:15 Naft Misan 2 - 1 Al Talaba 0-0

ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

19:15 เลคเนียร์ เอฟ 2 - 2 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 1-1
19:15 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 4 - 0 คาริ 2-0

ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

11:30 เปอเซล่า ลามังกัน 3 - 0 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 2-0

ผลบอล ฟุตบอลมหาวิทยาลัย ชาย ชิงแชมป์โลก

15:00 มหาวิทยาลัยอุรุกวัย(N) 0 - 3 มหาวิทยาลัยเม็กซิโก 0-1
15:00 มหาวิทยาลัยอาร์เจนตินา(N) 2 - 2 มหาวิทยาลัยแอฟริกาใต้ 1-2
15:00 มหาวิทยาลัยไอร์แลนด์(N) 1 - 2 มหาวิทยาลัยยูเครน 0-0
15:00 มหาวิทยาลัยฝรั่งเศส(N) 2 - 3 มหาวิทยาลัย เกาหลีใต้ 0-2
15:00 มหาวิทยาลัยรัสเซีย(N) 1 - 2 มหาวิทยาลัยบราซิล 0-2
19:00 มหาวิทยาลัยอิตาลี 3 - 3 มหาวิทยาลัยญี่ปุ่น 1-1

ผลบอล

11:00 โพรลีนเอฟซี 1 - 2 กรีน อีเกิลส์ 0-1
13:30 เอพีอาร์ เอฟซี 4 - 0 Heegan FC 3-0

ผลบอล

05:30 Quick Call Stakes รอ Niroye Zamini U23
05:35 Raad Sorkh U23 0 - 0 Niroye Zamini U23 0-0
06:30 เพย์กัน(ยู 23) 3 - 0 Moghavemat Tehran B U23 2-0
06:30 Arvand Charkh Shemiran U23 2 - 1 Abi Pooshan U23 1-0
06:30 Baderan Tehran U23 3 - 0 Peyrovan Hejazi U23 2-0
10:30 Sorkhpooshan Pakdasht U23 2 - 3 Naft Iranian U23 2-2
12:00 Cypress teresopolis U23 1 - 1 Olympic Andisheh U23 0-0
12:30 Moghavemat Tehran U23 0 - 2 เอสเตกฮลัล เอฟซี(ยู 23) 0-0
12:30 Saipa U23 0 - 1 Oghab Tehran U23 0-0

ผลบอล บราซิลเลียร์

23:00 ทอมเบนเซ่ 0 - 2 โวลตา เรดอนดา 0-0

ผลบอล กระชับมิตร

21:30 เอลซัลวาดอร์ ยู 23 2 - 1 คิวบา ยู23 2-0

ผลบอล ลีกา de elite

11:05 Hang Sai 1 - 3 ซีดี มอนทิคาร์โล 0-3
13:00 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 2 - 0 CD Tim Iec 0-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

18:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 3 - 2 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ (ยู 20) 0-1

ผลบอล ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย

09:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 0 - 1 สวินดอน ทาวน์ 0-0
09:30 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ)(N) 1 - 4 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 1-1

ผลบอล WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ

13:00 จอร์แดน ยู16 2 - 1 ซีเรีย ยู16 0-0
15:59 บาห์เรน ยู16(N) 1 - 1 โอมาน ยู16 0-0
19:00 เลบานอน ยู16(N) 2 - 1 ปาเลสไตน์ ยู16 0-0

ผลบอล NOR D4

17:00 ฟริกก์ 0 - 0 โลโคโมทีฟ ออสโล 0-0
17:00 ไบรน์ บี 2 - 2 แมดล่า ไอเอล 2-0
18:00 รอมเมน เอสเค 3 - 4 สตาเบ็ค บี 1-2

ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

17:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 2 - 0 เอฟซี เมมมินเก้น 0-0

ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

15:30 จิปโป 3 - 0 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 2-0

ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 สตาฟซินจ์ ไอเอฟ 1 - 0 อัสซีริสก้า บีเค 0-0

ผลบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

08:30 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 2 - 0 แฮมิลตัน โอลิมปิค 1-0

ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

02:00 ทีเอสเอส 0 - 1 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ยู 23 0-0
02:00 Hippocampus of southern California 1 - 1 Gezesite Santiago 1-0
22:00 ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนชิป 1 - 3 Treasure Coast Tritons 1-0

ผลบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

10:00 ทีม บีเจเอ็มซี(N) 0 - 1 มูกติยอดด้าเอสเคซี 0-0
10:00 บราเทอร์ส ยูนิออน 2 - 1 โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ 1-0
13:00 อาบาฮานี 1 - 0 Sheikh Russel KC 0-0

ผลบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild

20:00 Hond Midasar 0 - 3 Arborg 0-0
20:00 อีเมียร์ 3 - 2 Isbjörninn 0-1

ผลบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild

20:00 KH Hlidarendi 1 - 0 HotturHuginn 0-0

ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

17:00 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 0 - 1 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 0-1

ผลบอล รัสเซีย Div 3

10:00 FK Sportakademklub 4 - 2 เอสเอสเอช-75 2-2

ผลบอล

00:15 เอสวีเวสตา 3 - 1 SV UNDEBA 2-0

ผลบอล

10:25 Charlestown City Blues U20 1 - 1 ฮามิลตัน โอลิมปิค (ยู 20) 0-0

ผลบอล Australia Gold Coast Premier League

10:40 Pacific Pines Green 3 - 0 Bond Bullsharks Yellow 1-0

ผลบอล

22:00 ออแดกซ์ เอสพี (ญ) 0 - 1 เซา โฮเซ่ (ญ) 0-1

ผลบอล

08:40 Pacific Pines Reserves 0 - 2 Bond Bullsharks Reserves 0-1

ผลบอล

13:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20 0 - 0 เอดี อิตาโบไร(ยู 20) 0-0
18:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 8 - 1 แคมโปส เอเอ (ยู 20) 4-0
18:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1 - 1 Serra Macaense U20 1-1

ผลบอล

18:00 คอรินเทียนส์ (ยู 23) 3 - 2 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 1-0
18:00 อาไว เอฟซี(ยู 23) 3 - 3 สปอร์ เรซิเฟ่(ยู 23) 2-0
18:00 ปารานา พีอาร์ (ยู 23) 2 - 3 ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) 0-2
18:00 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 4 - 2 วิตอเรีย บีเอ (ยู 23) 2-1
18:00 อินเตอร์นาซิอองนาล(อาร์เจ) ยู 23 1 - 2 โกยาส(ยู 23) 0-1
18:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(ยู 23) 1 - 2 ซานตา ครูส พีอี (ยู 23) 1-1
18:00 ซานโตส(ยู 23) 0 - 0 อีซี บาเฮีย(ยู 23) 0-0

ผลบอล

21:15 3 de Febrero 0 - 3 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0-1
23:45 Club 16 de Agosto 0 - 6 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-3

ผลบอล

00:30 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1 - 0 CDS Santa Rita 1-0

ผลบอล

18:00 บันกู 0 - 3 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 0-1
18:00 Boavista SC Saquarema 3 - 0 ซีอีเอซี/อรารูอามา 1-0

ผลบอล

20:00 อเมริกันซามัว(N) 1 - 1 ทูวาลู 0-1
21:00 หมู่เกาะโซโลมอน(N) 0 - 3 ตาฮิติ 0-1

ผลบอล

23:00 วานูอาตู ( ญ )(N) 1 - 2 เกาะโซโลมอน ( ญ ) 0-0

ผลบอล 11/07/2562

ผลบอล Australia Gold Coast Premier League
ผลบอล Malaysia President Cup
ผลบอล NOR D4
ผลบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอล USA โอเพ่น คัพ
ผลบอล WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอล กระชับมิตร
ผลบอล กระชับมิตร คัพ
ผลบอล แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอล ชิลี คัพ
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอล บราซิล คัพ
ผลบอล บราซิลเลียร์
ผลบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ผลบอล ฟุตบอลมหาวิทยาลัย ชาย ชิงแชมป์โลก
ผลบอล ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย
ผลบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอล รัสเซีย Div 3
ผลบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ผลบอล ลีกา de elite
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอล อิรัก ลิก
ผลบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
ผลบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild
ผลบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2



ผลบอลAustralia Gold Coast Premier League, Malaysia President Cup, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USA โอเพ่น คัพ, WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ, ชิลี คัพ, ซูเปอร์ลีก จีน, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล คัพ, บราซิลเลียร์, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟุตบอลมหาวิทยาลัย ชาย ชิงแชมป์โลก, ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย Div 3, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, ลีกา de elite, สวีเดน Div 3 Mellersta, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2,