บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2226 ครั้ง

ผลบอล 10/07/2562

ผลบอล เค-ลีก

10:30 อินชอนยูไนเต็ด 2 - 3 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-2
10:30 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 2 เอฟซี โซล 3-1
10:30 โปฮัง สตีลเลอร์ 1 - 0 ซองนัม เอฟซี 0-0
10:30 แดกู เอฟซี 1 - 4 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-2

ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

17:00 ออด เกรนแลนด์ 2 - 1 สตาเบ็ค 1-1

ผลบอล กระชับมิตร คัพ

01:05 คลับ อเมริกา(N) 0 - 3 พูมาส ยูนัม 0-1
06:00 Se Wan Boy(N) 2 - 4 แกนด์ซาซาร์ 2-3
06:30 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1 - 0 อูฟา บี 1-0
07:30 Voin Tate Numa Glenn 3 - 0 สปาร์ตัก เพลเวน 1-0
07:30 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 - 2 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 1-1
08:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ 6 - 0 ฟรีเดค-มิสตัค 2-0
08:15 สลาโว วีเซลัด 1 - 2 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1-1
08:30 ปอร์โต้ 4 - 0 วาร์ซิม 0-0
09:00 วาซาส 0 - 3 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-2
09:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ(N) 1 - 1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0
09:00 เอสซีเอ็มปีเตสติ 1 - 1 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1-1
09:00 เอ็นเค นาฟต้า 3 - 1 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1-1
09:00 แมควา ซาแบค 1 - 1 มัลโดส ลูการ์นี 1-0
09:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์(N) 2 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
09:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 2 - 1 ลิปโทฟส์กี้ มิคูลาส 2-0
09:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0 - 0 Podhale Nowy 0-0
09:30 ริโอ อาฟ 0 - 2 เปนาฟิลด์ 0-1
09:35 มอเตรอ รูบิน 1 - 0 KSZO ออสโตรเวียส 1-0
12:30 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1 - 2 ดินาโม เดรสเดน 0-2
13:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 2 - 2 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-0
13:00 URA 1 - 3 Aigle Noir 1-0
13:15 โซโคล ซาลาตอฟ 1 - 0 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0-0
13:30 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0 - 3 เนวา เทอร์โนพิล 0-2
14:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 - 1 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1-0
14:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 3 - 2 ซังค์ เพาลี 3-1
14:00 Polissya Zhytomyr 2 - 2 FC Veres Rivne 0-1
14:00 เอฟซี ฮิรนี่ค์ สปอร์ ตฮอรริชนิปลาวนิ 4 - 3 Cherkashchyna-Akademiya 3-1
14:00 Veles 4 - 0 สโตรกิโน่ มอสโก 2-0
14:00 เฮอร์กี้-สปอร์ท 4 - 3 เชอคาสกี้ ดีอินโปร 3-1
14:30 ฮาโปเอล นาซาเรท 1 - 0 ฮาโปเอล แอคโค่ 0-0
14:30 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1 - 0 FC Kalush 0-0
14:45 FK Zlatibor 1 - 2 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0-0
15:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 8 - 0 Avantu Topolovatu Mare 4-0
15:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0 - 1 พาริซอน บาดิจอฟ 0-0
15:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ(N) 1 - 3 เอฟเอสวี ซวิคเกา 1-1
15:00 Dafuji cloth MTE 2 - 1 Sokol Dolna Zdana 0-0
15:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 6 - 1 เอฟเค โปปาร์ด 3-1
15:00 อิงโกลสตัดท์ 1 - 1 ลูกาโน 0-1
15:00 กีไอร์มอต เอสอี 0 - 0 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0-0
15:00 โคลดิ้ง 1 - 1 เวเจิล 1-0
15:00 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 2 - 2 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 2-1
15:00 โครบริ โกลกูฟว์ 1 - 0 Mieszko Gniezno 1-0
15:00 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0 - 6 สลาเวีย ปราก 0-3
15:00 โอโบโลน เคียฟ 0 - 1 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-0
15:00 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม(N) 2 - 1 ดาร์มสตัดท์ 1-0
15:00 โวลิน ลุตส์ค 1 - 1 Ahrobiznes TSK Romny 1-1
15:00 CWKS Resovia Rzeszow(N) 3 - 0 โอเดว่า ลิปานี่ 1-0
15:00 โกลนิค เลชน่า 3 - 1 Stal Rzeszow 2-0
15:00 เออีเอล ลิมาสซอล 1 - 0 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-0
15:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ(N) 1 - 3 สโลวัคโก้ 2 0-1
15:00 โอเอฟซี ปอโมเรีย 2 - 4 โบเตฟ กาเลโบโว่ 1-3
15:00 Slavia Ruda Slaska 1 - 5 Gwarek Tarnowskie Gory 1-1
15:00 สโลวาน บราติสลาวา 2 2 - 1 Slovan Duslo Sala 1-1
15:00 โซลอคซาร์ 2 - 0 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 1-0
15:00 ซเซจ 2011 เอฟซี 5 - 0 Fuzesgyarmati SK 2-0
15:00 MFK Snina 0 - 2 สลาโว วีเซลัด 0-1
15:00 เมียดิซ เลกนิก้า 4 - 1 Gornik Polkowice 2-0
15:00 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0 - 1 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 0-1
15:15 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 4 - 2 Krystal 3-1
15:30 โอร์แลงส์ ยูเอส 1 - 2 ชามัวร์ นิออร์ท 1-1
15:30 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 1 - 2 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1-2
15:30 FK Trayal Krusevac 3 - 0 Radnicki Pirot 3-0
15:30 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska(N) 1 - 3 สเตล สตาโลว่า โวล่า 1-1
15:30 รุช ซอร์ซอฟ 1 - 1 Rekord Bielsko-Biala 0-1
15:30 โนวี่เมสโต 1 - 1 เออเฮิสกี้ บรอด 1-0
15:30 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า(N) 1 - 3 เอสเค ลิเซน 0-1
15:30 SC Globasnitz 0 - 6 SK Austria Klagenfurt Amateure 0-1
15:30 Sloga Pozega 4 - 4 ราดนิคกี้ 1923 2-3
15:30 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 1 - 2 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 1-2
15:59 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 6 - 0 Galanta 4-0
15:59 อารัวก้า 3 - 0 Famalicao U23 2-0
15:59 Unia Turza Slaska 4 - 2 KS Plomien Polomia 2-2
15:59 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค(N) 2 - 1 ดินาโม เดรสเดน 0-0
15:59 เฟยเรนเซ่(N) 0 - 2 อคาเดมีโค วิสุ 0-0
15:59 เอสซี เวิร์ล 2 - 2 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1-1
15:59 ยูซี ดับลิน 0 - 11 พอร์ทสมัธ 0-5
15:59 บอร์กโดซ์ 1 - 2 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-1
15:59 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส(N) 1 - 1 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 0-0
15:59 Bijelo Brdo 0 - 1 Szentlorinc SE 0-1
15:59 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1 - 1 FK Backa Topola 1-1
15:59 FK Bohumin 2 - 5 ฮลูชิน 1-2
15:59 Lusitania FC Lourosa 2 - 2 ไลซอส 1-2
15:59 FC Maksima 2 - 1 Bratstvo Gracanica 1-0
15:59 โมไรเรนเซ่ 2 - 0 เบอร์โก้ เอสซี 2-0
15:59 เอ็นเค อลูมินิจ 3 - 2 เอ็นดี เบลตินซี 2-0
15:59 บลานส์โค 3 - 2 เอสซี ซนอย์โม 2-1
15:59 พีริน บลากอเยฟกราด 0 - 1 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-0
15:59 ฮูราเกน โมรัค 1 - 1 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-0
15:59 Jaszberenyi FC 1 - 2 เคชเคเมติ ทีอี 1-0
15:59 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1 - 0 เอฟซี มินาจ 0-0
15:59 สโลวาน เวลวารี่ 0 - 1 เอฟเค สลาโว วีเซลัด 0-0
15:59 วาร์ดา เซ 1 - 0 ไนเรกิฮาซา 1-0
15:59 กิล วิเซนเต้ 5 - 0 CD Cerveira 3-0
16:30 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 - 0 คาโปสวาร์ 1-0
16:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 9 - 0 Sportfreunde Eisbachtal 5-0
16:30 ทีเอสจี บาลินเก้น(N) 0 - 1 SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-0
16:30 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0 - 1 มักเดเบิร์ก 0-1
16:30 กราเซอร์ เอเค 1 - 3 ฮันโนเวอร์ 96 1-0
16:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2 - 2 Traiskirchen 1-1
16:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์(N) 0 - 1 international Leipzig FC 0-0
16:30 เอสวี เม็พเพ่น(N) 1 - 3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 0-1
16:30 พรูเบน มุนสเตอร์ 1 - 0 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0-0
16:30 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 3 - 3 โคโลญจน์ 2 2-1
16:30 TSV Ilshofen 0 - 6 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0-3
16:30 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 2 - 2 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1-2
16:30 จีดี ชาเวซ 0 - 2 เบาวิสต้า เอฟซี 0-0
16:30 FC Türkiye Wilhelmsburg 2 - 5 HSV Barmbek Uhlenhorst 0-0
16:30 Sportfreunde Kollerbach 1 - 1 FSV Jagersburg 1-0
16:30 แซงต์ ทรุยด็อง(N) 1 - 2 ล็องส์ 1-1
16:30 TUS Raiffeisen Paldau 4 - 6 USC Eichkogl 2-4
16:30 Bischofshofen 0 - 3 เนิร์นแบร์ก 0-1
16:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 8 - 0 FC Monchengladbach 1894 8-0
17:00 SC Frauenkirchen รอ SC Kittsee
17:00 TuS Rein 2 - 2 SVU Wolfsberg 1-0
17:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 2 - 1 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 1-0
17:00 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต(N) 5 - 0 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 2-0
17:00 ฟามาลิเคา 2 - 1 ซานตาคลารา 0-0
17:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(N) 1 - 0 อาเวส 1-0
17:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(N) 2 - 2 เคเอเอส ยูเปน 2-0
17:00 VfB 1921 Krieschow 4 - 1 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 3-1
17:00 Ludwigsfelder FC 2 - 2 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1-2
17:00 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ รอ เคเอสซี โลเคอเรน
17:00 ชาโตรูซ์(N) 1 - 1 แกลร์กมงต์ ฟุต 0-1
17:00 วินเตอร์ทูร์ 3 - 1 สตุ๊ตการ์ต 2-1
17:00 เอฟซี ซิยง 1 - 1 เกรอน็อบล์ 1-1
17:00 วาสแลนด์ บีเวเรน(N) 3 - 1 เควีเอสเค ลอมเมล 1-1
17:00 FC Kirrlach 1 - 12 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 1-4
17:00 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 2 - 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0-1
17:00 SVL Flavia Solva 1 - 3 TUS St Peter/O 0-1
17:00 SV Leithaprodersdorf 0 - 4 ASV Bruck 0-3
17:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0 - 2 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0-0
17:00 VfB Gartenstadt 2 - 0 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1-0
17:00 Westfalia Herne 5 - 3 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 2-0
17:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 9 - 0 Hassia Bingen 5-0
17:30 Wingene 2 - 4 โรเซลาเร่ 2-3
17:30 เอฟซี มอนไฮม์ 2 - 0 SC Obersprockhovel 0-0
17:30 Rot-Weiss Hadamar 2 - 0 Engers 1-0
17:30 เร้ดดิ้ง 10 - 0 คอลเลจ ยูโรป้า 3-0
17:45 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 6 - 3 ไฮเดอร์ เอสวี 4-1
18:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 4 - 0 Oliveira do Hospital 1-0
18:00 ยอร์ค ซิตี้ 0 - 5 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-4
18:00 ยัง บอยส์(N) 5 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 2-0
18:30 เกทส์เฮด 1 - 3 มิดเดิลสโบรห์ 0-1
18:30 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 0 - 6 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-3
18:30 Hednesford Town 1 - 6 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 1-4
18:45 ฮิทชิน ทาวน์ 0 - 3 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-2
18:45 Kelty Hearts 0 - 3 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-3
18:45 เทมส์ ยูไนเต็ด 0 - 2 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
18:45
โบฮีเมี่ยนส์
1 - 1
เชลซี
18:45 Campion AFC 0 - 1 Thackley 0-0
18:45 เซนต์ มอชแทส 0 - 7 บริสตอล โรเวอร์ส 0-3
19:30 เบนฟิก้า 1 - 2 อันเดอร์เลชท์ 0-2
19:40 TSV Sasel 1 - 6 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1-2
23:00 Sarasota Metropolis FC 0 - 2 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-0

ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน

12:00 ปักกิ่ง กั๋วอัน 4 - 1 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน 1-1

ผลบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

15:59
เซเนกัล(N)
1 - 0
เบนิน
19:00
ไนจีเรีย(N)
2 - 1
แอฟริกาใต้

ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

15:30 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0 - 0 คาราบัค 0-0
17:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0 - 3 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-1
17:00 บาเต้ โบริซอฟ 1 - 1 ปิแอส กลิวิส 0-1
18:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 2 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 1-1
18:15 สโลวาน บราติสลาวา 1 - 1 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0-0
18:45 ลินฟีลด์ เอฟซี 0 - 2 โรเซนบอร์ก 0-1
18:45 ดันดาล์ค 0 - 0 คาราบัค/ดีนาโม ริก้า 0-0
20:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค 0 - 3 มาริบอร์ 0-1

ผลบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

15:55 จิวเนสเซ่ 0 - 0 โทบอล คอสตาเนย์ 0-0

ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

17:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 1 - 0 เดเกอร์ฟอร์ส 1-0

ผลบอล เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ

09:30 โตเกียวเวอร์ดี้ 0 - 2 มหาวิทยาลัยโฮเซ 0-0
10:00 โยโกฮามา เอฟซี 2 - 1 มหาวิทยาลัย เซนได 0-0
10:00 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 1 Arterivo Wakayama 1-0

ผลบอล บราซิล คัพ

22:15 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1 - 1 บาเฮีย บีเอ 1-0

ผลบอล สิงคโปร์ ลิก

11:45 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 0 - 1 ยัง ไลอ้อนส์ 0-0

ผลบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

00:30 รอยัล พารี่ เอฟซี 1 - 2 ลา อีคูดัด 1-0
20:00 คาราคาส เอฟซี 0 - 0 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 0-0

ผลบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

13:00 กัวลา ลัมเปอร์ 0 - 2 เฟลด้า ยูไนเต็ด 0-1
13:00 เปรัค เอฟเอ 3 - 2 เซลังกอร์ พีบี 2-2

ผลบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

12:15 ซาราวัค 1 - 0 ตรังกานู บี 1-0
13:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 3 - 1 กลันตัน 0-0

ผลบอล เซเรีย บี บราซิล

00:30 คริคูม่า 2 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ 0-0

ผลบอล USL ดิวิชั่น 1

23:30 Bethlehem Steel 3 - 4 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง) 1-1

ผลบอล USA โอเพ่น คัพ

23:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2 - 0 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ 0-0
ออร์แลนโด ซิตี้ 1 - 1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0-0

ผลบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

12:00 วาเลเรนก้า (ยู 19) 4 - 3 ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) 3-2

ผลบอล แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ

22:00 HFX Wanderers FC 2 - 3 ออตตาวา ฟิวรี 1-2
23:30 ยอร์ก 9 เอฟซี 2 - 2 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-0

ผลบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

11:30 เฉิงตู ซินเฉิง 1 - 0 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 0-0

ผลบอล ชิลี คัพ

00:00 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2 - 1 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1-0

ผลบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

18:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 1 - 0 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 1-0
18:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 2 - 0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1-0
18:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1 - 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1-0
18:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 3 - 0 พัลไมรัส (เยาวชน) 1-0
18:00 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 0 - 0 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 0-0
18:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 2 - 1 ซานโตส(เยาวชน) 1-0
23:00 บาเฮีย (เยาวชน) 1 - 1 ครูไซโร่ (เยาวชน) 0-0

ผลบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

15:00 อิสกร้า สตาลี่ 1 - 5 FC Sireti 0-1
15:00 สปาร์ต้า คีชีเนา 0 - 10 เรอัล ซัคเซส 0-5
15:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 1 - 0 FC Tighina 0-0
15:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 2 - 1 เอฟซี เอบียูเอสอุนก์เฮียน 1-0

ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

18:00 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 6 - 0 เอชเค ไวคินเกอร์ (ญ) 3-0

ผลบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

15:59 FC Lootos Polva Women 0 - 6 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 0-2

ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

06:30 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 1 - 1 เปอร์เซรู เซรุย 0-1
08:30 เปรซียา จาการ์ตา 1 - 1 เปอร์ซิบ บันดุง 0-0
11:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 2 - 0 พีเอสไอเอส เซมารัง 2-0

ผลบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

15:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 1 - 1 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอล ฟุตบอลมหาวิทยาลัย หญิง ชิงแชมป์โลก

15:00 มหาวิทยาลัยแอฟริกาใต้ (ญ)(N) 0 - 1 มหาวิทยาลัยบราซิล (ญ) 0-1
15:00 มหาวิทยาลัยสหรัฐอเมริกา (ญ)(N) 3 - 1 มหาวิทยาลัยเม็กซิโก (ญ) 1-0
15:00 Italy University (w) 0 - 1 มหาวิทยาลัย จีน (ญ) 0-0
15:00 มหาวิทยาลัย เกาหลีใต้ (ญ)(N) 2 - 1 มหาวิทยาลัย แคนาดา (ญ) 0-1
15:00 North Korea University (w)(N) 5 - 0 มหาวิทยาลัยไอร์แลนด์ (ญ) 2-0
19:00 มหาวิทยาลัยรัสเซีย (ญ)(N) 1 - 2 มหาวิทยาลัยญี่ปุ่น (ญ) 0-1

ผลบอล

11:00 AS Port(N) 0 - 2 กอร์ มาเฮีย 0-0
13:30 Kmka(N) 0 - 2 Maniema Union 0-0

ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

19:15 Augnablik Women 0 - 1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 0-0

ผลบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย คัพ

09:30 เมลเบิร์น ไนท์(N) 2 - 1 เอฟซี บูลลีนไลออน 0-1

ผลบอล กระชับมิตร

14:30 ทาจิกิสถาน(N) 2 - 0 ซีเรีย 0-0

ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

13:00 สหรัฐอเมริกา เอสพี (เยาวชน) 3 - 1 Goncalense FC U20 1-0
15:59 มาดูเดดา (ยู 20) 1 - 1 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) 1-1
18:00 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20) 0 - 0 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) 0-0
18:00 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 2 - 0 อาเมริคาโน อาร์เจ (ยู 20) 1-0

ผลบอล เวียดนาม Second Division

08:00 เจีย ดินห์ 0 - 3 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 0-2
08:00 ฟิชซัน คัญฮั่ว 0 - 2 กอน ตูม 0-0
08:30 ลอง อัน 2 2 - 2 เตวียนกวาง 2-1
08:30 นาม ดินห์ เอฟซี 2 1 - 1 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 1-0
09:00 เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2 0 - 0 ลัม ด่อง 0-0

ผลบอล ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย

10:30 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 3 - 0 Melbourne Uni (w) 0-0

ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

00:00 เท็กซัส ยูไนเต็ด 1 - 2 AHFC Royals 1-0
22:00 Manhattan SC 3 - 2 Westchester Flames 1-0
22:30 ทัลซ่า แอธเลททิค 6 - 2 Ozark FC 2-0
23:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23) 2 - 2 เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ 1-2
23:00 ไมอามี่เอฟซี 4 - 0 แจ็กสันวิลล์ อาร์มาดะ 1-0
23:05 เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ 2 - 2 Flint City Bucks 1-0
23:30 New York universe B team 1 - 0 บรูคลิน อิตาเลียน 0-0
23:30 ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23) 1 - 1 Chattanooga Red Wolves 0-1

ผลบอล ภูฏาน Thimphu League

12:00 Druk Stars FC 0 - 2 Druk United 0-2

ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

15:59 PAVE 0 - 5 จีวาคีล่า เจเค 0-2
15:59 เอสซี ริเว่อร์บอล 0 - 2 Toivalan Urheilijat 0-1

ผลบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

10:00 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 1 - 1 Saif Sporting Club 1-1
13:00 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 2 - 1 โมฮัมเมดัน เอสซี 2-0

ผลบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

18:45 เซ็น.แพทริค(ยู 19) 2 - 2 แอธโลน ทาว์น(ยู 19) 0-1

ผลบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild

19:00 ฮวิติ ริดดารินน์ 5 - 1 อัลฟาร์เนีย 2-0
20:00 Bjorninn 4 - 0 Skautafelag Reykjavikur 1-0
20:00 เอลลิดิ 1 - 1 เคอาร์ไอเอ 0-0

ผลบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild

17:00 ซินดรี้ 4 - 5 Vaengir Jupiters 2-3
20:00 Augnablik Kopavogur 0 - 1 อัลฟ์ทาเนส 0-0
20:00 KV Vesturbaer 2 - 3 กอเดรนเกอร์ 2-2
20:00 Skallagrimur 2 - 3 เรยเนียร ซานเกอร์ได 0-2

ผลบอล ฟิลิปปินส์ UFL

07:30 เซเรส เอฟซี 2 - 1 คายาเอฟซี 0-0

ผลบอล รัสเซีย Div 3

12:00 Shinnik M Yaroslavl 15 - 0 Agat Gavrilov-Yam 7-0
14:00 FK Tambov-M 0 - 3 FC Krasny SGAFKST 0-1

ผลบอล นิวซีแลนด์คัพ

07:30 Cashmere Technical (w) 1 - 0 Coastal Spirit (w) 1-0

ผลบอล Australia Gold Coast Premier League

09:00 Bilambil 6 - 4 Tally Valley Yellow 2-1

ผลบอล

18:00 Minas ICESP DF (w) 1 - 0 ปอนเต้เปรต้า (ญ) 1-0
18:00 เซา ฟรานซิสโก ( ญ ) 0 - 3 คินเดอร์มาน (ญ) 0-2
18:00 สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) 0 - 2 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 0-0
18:00 วิตอเรีย พีอี (ญ) 1 - 0 ไอรานดูบา (ญ) 0-0
18:00 Vitoria Salvador Women(N) 1 - 3 Fundacao Laura Santos (w) 1-0
18:00 วิตอเรีย บีเอ (ญ) 1 - 3 Santos SP Women 1-0
19:00 Foz Cataratas (w) 0 - 1 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 0-1

ผลบอล

15:59 มาดูเดดา(เยาวชน) 1 - 1 แซมปายโอ้ (เยาวชน) 1-1

ผลบอล

18:00 ซิเอร่า (ยู 23) รอ กอริติบ้า(ยู 23)

ผลบอล

20:00 CD Trasandino de Los Andes 2 - 0 โอซอร์โน 1-0

ผลบอล

08:45 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (ยู 19) 2 - 1 Selangor FA U19 0-1
08:45 กัวลาลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 19) 0 - 1 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 19) 0-1
08:45 เนกรีเซมบีลัน(ยู 19) 3 - 1 ซาบะฮ์ เอฟเอ (ยู 19) 2-1
08:45 ปะหัง(ยู 19) 0 - 3 เตรังกานู(ยู 19) 0-3
08:45 พีเคเอ็นพี เอฟซี (ยู 19) 2 - 0 ยูไอทีเอ็ม เอฟซี (ยู 19) 1-0
12:45 เฟลด้า ยูไนเต็ด (ยู 19) 2 - 1 พีเคเอ็นเอส เอฟซี (ยู 19) 0-1
12:45 เปรัก(ยู 19) 0 - 2 เกอดะฮ์ (ยู 19) 0-1

ผลบอล

09:00 ชัยนาท เอฟซี (สำรอง) 4 - 0 Ratchaburi FC Reserves 1-0
09:00 ชัยนาท ยูไนเต็ด 1 - 2 อัสสัมชัญ ธนบุรี 1-1
09:00 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1 - 2 ปทุมธานี ยูไนเต็ด 0-1
09:00 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 1 - 0 สุรินทร์ ซูก้า โขงชีมูล 0-0
09:00 เกาะกวาง 0 - 1 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 0-0
09:00 หนองบัว พิชญ(สำรอง) 0 - 1 ยโสธรเอฟซี 0-0
09:00 พานทอง เอฟซี 0 - 0 แคช ทูเดย์ จันทบุรี เอฟซี 0-0
09:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 2 0 - 2 มหาวิทยาลัยธนบุรี 0-1
09:00 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 1 - 0 มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
10:30 หัวหิน ซิตี้ 3 - 0 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร 1-0
11:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 5 - 2 Air Force Utd II 1-0
11:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด 2 4 - 0 Rangsit United 4-0

ผลบอล

20:30 เดปอร์ติโบ กีโต้ 0 - 2 คลับสปอร์ต เอเมเลค 0-1

ผลบอล

10:00 ลาว โตโยต้า เอฟซี 1 - 0 ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี 0-0

ผลบอล

12:00 ES Mutunda Women 0 - 1 Scandinavia WFC Women 0-0
12:00 Bugesera (w) รอ AS Kigali Women
13:00 AS Kabuye Women 0 - 1 Gakenke WFC Women 0-1
13:00 Kamonyi FC (w) 3 - 2 Inyemera WFC (w) 1-0
13:00 Rambura (w) 7 - 1 Rugende WFC Women 2-1

ผลบอล

11:20 Adelaide Vipers 1 - 3 แอดิเลด ฮิลล์ 0-0

ผลบอล

18:00 มาดูเดดา 0 - 2 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 0-0
18:00 อเมริกา อาร์เจ 1 - 2 แซมปายโอ้ คอเรีย 0-1
18:00 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 0 - 2 บองซูเซสโซ่ 0-2
18:00 Itaborai Profute 1 - 0 Nova Cidade 1-0
18:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 1 - 0 แคมโพสอาร์เจ 0-0

ผลบอล

00:00 หมู่เกาะโซโลมอน 0 - 2 นิวแคลิโดเนีย 0-0
03:00 นิวซีแลนด์ ยู23 5 - 1 ซามัว 3-0
03:00 นิวซีแลนด์ รอ ซามัว
06:00 ปาปัวนิวกินี(N) 2 - 0 วานูอาตู 2-0

ผลบอล

00:30 หมู่เกาะคุก ( ญ ) 2 - 1 วานูอาตู ( ญ ) 0-0
02:00 อเมริกัน ซามัว ( ญ ) 0 - 0 ซามัว ( ญ ) 0-0
02:30 เกาะโซโลมอน ( ญ )(N) 0 - 1 ตาฮิติ ( ญ ) 0-0

ผลบอล 10/07/2562

ผลบอล Australia Gold Coast Premier League
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอล USA โอเพ่น คัพ
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1
ผลบอล กระชับมิตร
ผลบอล กระชับมิตร คัพ
ผลบอล เค-ลีก
ผลบอล แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า
ผลบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอล เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ
ผลบอล ชิลี คัพ
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ผลบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ผลบอล นิวซีแลนด์คัพ
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอล บราซิล คัพ
ผลบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
ผลบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอล ฟิลิปปินส์ UFL
ผลบอล ฟุตบอลมหาวิทยาลัย หญิง ชิงแชมป์โลก
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
ผลบอล ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย
ผลบอล ภูฏาน Thimphu League
ผลบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ผลบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
ผลบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก
ผลบอล รัสเซีย Div 3
ผลบอล เวียดนาม Second Division
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอล สิงคโปร์ ลิก
ผลบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย คัพ
ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอล เอสโตเนีย Teine Liiga
ผลบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ
ผลบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild
ผลบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
ผลบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก



ผลบอลAustralia Gold Coast Premier League, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USA โอเพ่น คัพ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เค-ลีก, แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ, โคปา ซูดาเมริกาน่า, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ, ชิลี คัพ, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นิวซีแลนด์คัพ, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล คัพ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตบอลมหาวิทยาลัย หญิง ชิงแชมป์โลก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย, ภูฏาน Thimphu League, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, รัสเซีย Div 3, เวียดนาม Second Division, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สิงคโปร์ ลิก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย คัพ, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, เอสโตเนีย Teine Liiga, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก,