บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

สโมสรฟุตบอลลิเวอร์พูล

สโมสรฟุตบอลลิเวอร์พูล

สโมสรฟุตบอลลิเวอร์พูล ก่อตั้งในปี ค.ศ. 1892 โดย จอห์น โฮลดิง นักธุรกิจชาวเมืองลิเวอร์พูลได้เช่าพื้นที่บริเวณ แอนฟีลด์ โรด เพื่อใช้สร้างสนามฟุตบอล ...อ่านต่อ
วันที่ 14 มิ.ย. 62

ผลบอล 09/06/2562

ผลบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 - 2 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-0
01:45 สลิโก โรเวอร์ส 1 - 1 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0-0
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0 - 3 ดันดาล์ค 0-2

ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ

02:30 พัลไมรัส 1 - 0 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-0
05:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0 - 0 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0
05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้(N) 1 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า 0-0
05:30 ซิเอร่า 0 - 0 บาเฮีย บีเอ 0-0
07:00 อาไว เอฟซี เอสซี 0 - 0 เซาเปาโล 0-0

ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:55 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2 - 2 เอฟซี ดัลลัส 0-1
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 3 - 2 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-2
08:05 โคโลราโด ราปิดส์ 1 - 0 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0

ผลบอล สเปน ลาลีกา 2

01:30 อัลเมเรีย 3 - 0 อัลบาเซเต้ 0-0
01:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2 - 0 คอร์โดบ้า 1-0
01:30 เอซเตรมาดูรา 0 - 0 มายอร์ก้า 0-0
01:30 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 0 คาดิส 1-0
01:30 กรานาดา ซีเอฟ 2 - 1 เอดี อัลคอร์ค่อน 2-0
01:30 มาลาก้า 3 - 0 เอลเช่ 1-0
01:30 โอซาซูน่า 1 - 0 เรอัล โอเบียโด 0-0
23:30 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1 - 1 ซีดี ลูโก้ 0-0

ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี

22:59 เอซี เวนิช 1 - 0 ซาแลร์นิตาน่า 1-0

ผลบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 ไนจีเรีย 0 - 0 ซิมบับเว 0-0
15:30 Huddersfield U19 0 - 3 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 0-3
15:30 อินโดนีเซีย (ยู 23)(N) 5 - 0 ฟิลิปปินส์ (ยู22) 1-0
16:05 นครราชสีมา เอฟซี 0 - 0 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 0-0
16:30 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 0 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 0-0
17:30 มัลโม ยู19 3 - 1 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 2-0
18:35 TUS Ennepetal U19 0 - 3 ซามพ์โดเรีย ยู19 0-3
18:45 ไทย ยู23 0 - 1 สิงคโปร์ (ยู22) 0-1
19:00 ดินาโม มินส์ค 2 - 0 เอฟเค ทราไค 2-0
19:00 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ 4 - 1 อีกิบาสตัซ 2-0
20:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 2 - 1 สลาเวีย โมซีร์ 1-1
20:05 Deportes Iquique U19 1 - 2 Curico Unido U19 0-1
20:05 Huddersfield U19 1 - 5 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 1-3
21:05 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 3 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 1-0
22:00 ซามพ์โดเรีย ยู19 1 - 1 มัลโม ยู19 1-1
22:59 TUS Ennepetal U19 1 - 1 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 0-1
22:59 โปรตุเกส ยู18 3 - 0 ญี่ปุ่น (ยู 18) 3-0

ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

01:45
เบลเยียม
3 - 0
คาซัคสถาน
01:45
กรีซ
0 - 3
อิตาลี
01:45
เบลารุส
0 - 2
เยอรมนี
01:45
ตุรกี
2 - 0
ฝรั่งเศส
01:45
สกอตแลนด์
2 - 1
ไซปรัส

ผลบอล ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20

01:30 เกาหลีใต้(ยู 20)(N) 2 - 2 เซเนกัล (ยู 20) 0-1

ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

22:30 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1 - 0 ฮาล์มสตัด 0-0

ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0 - 2 AFC Hermannstadt 0-0

ผลบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

00:30 ลิเมอริค เอฟซี 2 - 1 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 0-1
01:00 คาร์บินทารี เอฟซี 2 - 2 โคห์บ รัมเบลอ 1-2
01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1 - 0 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 0-0

ผลบอล อิตาลี C1A

01:30 บิสเซลเย 1913 1 - 0 ลุคเชเซ่ 0-0
01:30 ปิอาเชนซา 0 - 0 ทราปานี่ 0-0
23:30 ตริเอสติน่า 1 - 1 ปิซ่า 0-1

ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 ไมปา 1 - 1 ทีพีวี แทมเปเร่ 1-1
22:30 เอซี คาจานิ 0 - 0 ฮาก้า 0-0
22:30 มูซ่า 1 - 3 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1-1
22:30 เอซี โอลู 0 - 0 ยาโร 0-0

ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 โบเดน บีเค 1 - 1 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1-0
20:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 1 - 3 ยูเมีย เอฟซี 0-1
21:45 Tegs SK 1 - 1 Karlstad BK 0-0
22:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 1 - 2 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 0-0
22:00 ไอเค ออเดวอร์ด 0 - 2 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0-1
22:00 สค็อปดี้ เอไอเค 1 - 0 ลุนด์ บีเค 1-0

ผลบอล Toulon Tournament

20:00 บาห์เรน (ยู22)(N) 0 - 1 ไอร์แลนด์(ยู 21) 0-1
22:30 เม็กซิโก ยู22(N) 1 - 0 จีน (ยู 22) 0-0

ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1 - 1 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 1-1
03:30 สปอร์ติ้งคริสตัล 3 - 1 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 1-1
05:45 สปอร์ต บอยส์ 0 - 1 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0-0
08:00 อคาเดเมีย กันโตเลา 1 - 5 เอฟบีซี เมลการ์ 0-2

ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:30 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1 - 0 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-0

ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 3 - 1 โตเกียวเวอร์ดี้ 3-0
12:00 โทชิกิ เอสซี 0 - 0 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-0
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 4 - 2 อวิสปา ฟูกูโอกะ 2-1
15:00 เอฮิเมะเอฟซี 3 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 0-0

ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

02:30 เรพิด คลับ อวด เซม 1 - 0 คัวริบก้า 1-0
22:59 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 3 - 3 วีแดด คาซาบลานก้า 2-2
22:59 เฟร์ ราเบท 0 - 2 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-1

ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

21:00 Small Town FC 1 - 2 MC Breweries 0-1
22:59 LPRC Oilers 3 - 0 Keitrace FC 1-0

ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:00 คลับ แอฟริเคน 2 - 1 เอสเปรานซ์ เอสที 1-1

ผลบอล เซเรีย บี บราซิล

02:30 บราซิล เด เปโลตัส 1 - 0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0-0
02:30 คริคูม่า 1 - 1 วิลา โนวา 0-0
04:00 กอริติบ้า พีอาร์ 2 - 3 ปารานา พีอาร์ 1-1
06:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 3 - 1 วิตอเรีย บีเอ 2-1
06:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1 - 3 อเมริกา มิไนโร่ 0-0

ผลบอล ฟีฟ่า หญิง

02:00 นอร์เวย์(ญ)(N) 3 - 0 ไนจีเรีย (ญ) 3-0
18:00
ออสเตรเลีย(ญ)(N)
1 - 2
อิตาลี(ญ)
20:30
บราซิล (ญ)(N)
3 - 0
จาเมกา (ญ)
22:59
อังกฤษ(ญ)(N)
2 - 1
สกอตแลนด์(ญ)

ผลบอล สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

18:30 ซีเรียนสกา ไอเอฟ เคอร์บูร่า 0 - 2 IFK Uppsala 0-0
19:00 เมลเลรุดส์ 1 - 4 IFK Falkoping FF 0-1
19:00 โฮกาเบิร์กบีเค 2 - 3 Gnosjo IF 2-1

ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

03:10 ซาร์เมียนโต้ 0 - 0 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0-0

ผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

13:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น 2 - 1 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1-1

ผลบอล USL ดิวิชั่น 1

04:00 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 0 - 0 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 0-0
06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2 - 1 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ 1-1
06:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 2 - 1 Loudoun United 2-0
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 2 - 2 ออตตาวา ฟิวรี 1-0
06:30 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 3 - 1 Birmingham Legion 1-1
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1 - 3 นอร์ท แคโรไลนา 0-1
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 3 - 0 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 1-0
07:30 เมมฟิส 901 0 - 3 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 0-1
07:35 อัสติน โบลด์ 2 - 2 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 2-1
07:35 ซาน อันโตนิโอ 3 - 2 เรโน 1868 เอฟซี 1-2
08:35 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 3 - 0 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1-0
08:35 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 0 - 3 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0-1
09:00 เรอัล โมนาร์ช 5 - 3 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 3-0
09:30 เฟรสโน เอฟซี 1 - 1 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 1-0
09:30 ลาส เวกัส ไลท์ 1 - 1 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1-0

ผลบอล พรีเมียร์ลีก แคนาดา

07:30 แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี 1 - 2 FC Ukraine United 0-0
17:00 เรอัลมิซซิซเซากา 1 - 5 เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ 0-0
17:00 FC Vorkuta 7 - 2 ซีเอสซี มิซซิซเซากา 0-0
17:00 เอสซี วอเตอร์ลู 3 - 1 คิงส์แมน 0-0
17:00 ลอนดอน ซิตี้ 3 - 2 เซอร์เบียน ไวท์ อีเกิ้ล 0-0

ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

22:00 อาร์ฮุส 1900(ญ) 0 - 0 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 0-0

ผลบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

17:00 Borgeby FK (w) 0 - 4 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 0-2
18:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 3 - 0 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 1-0
18:30 ยูเมีย ไอเค (ญ) 3 - 1 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 1-1
19:00 โมรอน บีเค (ญ) 3 - 2 ฮัมมาร์บี้(ญ) 2-2
20:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) 2 - 1 Lidkopings FK (w) 2-0
20:00 วาสเทราสบีเค30 (ญ) 2 - 2 Gefle IF Women 2-0
21:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 2 - 0 Asarums IF FK (w) 1-0
21:00 Trelleborgs FF Women 1 - 2 Dosjobro IF (w) 1-1

ผลบอล เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

11:00 เวกัลตา เซนได (ญ)(N) 1 - 2 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 1-0
11:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 3 - 0 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 1-0

ผลบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 5 - 2 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 2-0
12:00 South Coast Wolves 1 - 2 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 0-1
12:10 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 1 - 1 ซิดนีย์ โอลิมปิก 0-0
12:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 2 - 2 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 2-1
14:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 0 - 4 รอคเดลซิตี้ซัน 0-2

ผลบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:30 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 1 - 0 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 1-0
12:05 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 1 - 3 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 1-2

ผลบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:00 โบโด กลิมท์ ยู19 0 - 3 สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) 0-2

ผลบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

18:30 ไท่โจวหยวนต้า 4 - 1 ต้าเหลียน เบายังค์ 2-0

ผลบอล

14:00 Wuhan guanggu (R) 1 - 1 เหอหนาน เจี้ยนเย้(สำรอง) 0-0

ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 3 - 4 สโลวาน เวลวารี่ 2-2
21:00 เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่ รอ จิสครา โดแมซลิซ
22:00 Stechovice 4 - 4 เอสเค ซาปี้ 3-1

ผลบอล ชิลี คัพ

02:00 Trasandino Los Andes 0 - 1 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-0
02:00 แรนเจอร์ส ทัลค่า 0 - 2 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 0-2
02:30 ซีดี เมกาเลนซ์ 0 - 2 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0-1
02:30 เมไลพิลล่า 0 - 0 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 0-0
04:30 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 1 - 2 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 1-1
05:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 3 - 2 โอ.ฮิกกิ้นส์ 2-0
05:00 เดปอร์เตส วาลเลนาร์ 1 - 0 โคเบรซอล 1-0
07:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 1-0
22:59 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 1 - 2 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 0-1
23:30 ดิปอรเต่ส เตมูโก 2 - 1 ฮัวชิปาโต้ 1-1

ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 อัลบอร์ก (ญ) 3 - 5 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 1-2
18:00 Boldklubben AF 1893 Women 0 - 2 Farum Women 0-1
18:00 นาสบี้ บีเค (ญ) 3 - 1 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 3-0

ผลบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

13:15 ทารินก้า โรเวอร์ 3 - 3 อัลบานี ครีก 1-2

ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1 - 1 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1-0
11:00 Veertien Kuwana(N) 1 - 2 มาบาริ เอฟซี 1-1
11:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 2 - 2 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-2
11:00 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 2 - 4 มิยาซากิ 1-4

ผลบอล

16:30 เรอัล โซเซียดาด ยู 19 1 - 1 บียารีล ยู 19 1-1

ผลบอล BSWCP

01:00 สปอร์ติ้ง บราก้า (ฟุตบอลชายหาด) 8 - 3 FC Delta Beach 0-0
01:00 Grande Motte Pyramide Beach 0 - 0 GWP Cservy Beach 0-0
14:20 Marseille Beach Women 2 - 3 Femenino Caceres Beach Women 0-0
14:20 Grande Motte Pyramide Beach 5 - 7 ซีเอสเคเอ มอสโก (ชายหาด) 0-0
15:15 Alanya Beledyie Spor Beach 4 - 8 สปอร์ติ้ง ลิสบอน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
16:30 อาเธอร์ มิวสิก(ฟุตบอลชายหาด) 4 - 15 บีเอสซี คริสทอล(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
16:30 Fundacio Terrassa Beach Women 1 - 3 ACD O Sotao Beach 0-0
17:45 สปอร์ติ้ง บราก้า (ฟุตบอลชายหาด) 3 - 5 Euroformat-Bodon Beach 0-0
17:45 Havana Aargau Beach Women 7 - 4 ASD Lady Terracina Beach Women 0-0
19:00 สปาร์ตัก มอสโก (ชายหาด) 2 - 4 โลโคโมทีฟ มอสโก (ชายหาด) 0-0
19:00 Djurgardens Beach Women 3 - 4 Terracina BS Beach Women 0-0
20:15 Reims Beach Women 9 - 3 Lokrians Beach Women 0-0
20:15 Zvezda St Petersburg Beach Women 3 - 3 Higicontrol Melilla Beach Women 0-0
21:30 FC Delta Beach 6 - 7 เลวานเต้ ยูดี ฟุตบอล ชายหาด 0-0
21:30 Grembach Lodz Beach Women 2 - 1 Roses Platja Beach Women 0-0
22:45 AIS Playas de San Javier Beach Women 3 - 3 Madrid CFF Beach Women 0-0

ผลบอล สวีเดน U19

17:55 มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู 19) 3 - 3 ไอเอฟเค แวร์นามู (ยู 19) 2-1
18:00 บรอมมาปอจคาร์น่า (ยู 19) 2 - 1 เอฟซี ยัวส์โฮล์ม(ยู 19) 1-0
19:00 โกเตบอร์ก ยู19 2 - 0 เอลฟ์บอร์ก ยู19 2-0
19:55 เทรลบอร์ก ยู19 2 - 5 ออไกรด์ ยู19 1-4

ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

20:10 Baltijos Futbolo Akademija 5 - 4 FK Minija 2-1

ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

01:00 อควายูไนเต็ด 3 - 3 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 0-0

ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 ลาส โรซัส 0 - 0 เอสดี โลโกรเนส 0-0
00:30 ซีพี บียาร์โลเบลโด 2 - 1 จี.เซโกเบียน่า 1-0
02:00 Moralo CP 2 - 0 CD ลิน่าเรส 1-0
16:30 Alcobendas Sport 2 - 0 ซาโมรา ซีเอฟ 1-0
16:30 UD Poblense 1 - 1 เซสต้าโอ 1-0
17:00 อลาเบส 2 3 - 1 U.M. Escobedo 0-1
17:00 ซีดี เตรรา 0 - 0 มายอร์ก้า 2 0-0
17:00 มอสโตเรส 0 - 1 UD Socuellamos 0-0
17:00 นูมานเซีย 2 0 - 0 คาดิส 2 0-0
17:00 AE Prat 0 - 0 ยูดี ทามาราเซเต้ 0-0
17:00 Union Viera 1 - 0 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 0-0
17:00 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 1 - 0 ซีดี ลีอัลตัดท์ 0-0
22:59 CF Alondras 1 - 2 โปรตุเกตเรเต้ 0-1

ผลบอล SVK U19 A

16:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 0 - 1 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 0-0

ผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 คูม่า ไทเกอร์ 4 - 1 แคนเบอรา โอลิมปิก 1-1
12:10 กาการิน ยูไนเต็ด 5 - 0 แคนเบอร์รา เอฟซี 1-0

ผลบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) 3 - 2 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน) 0-1

ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 3 - 0 12 de Octubre 1-0
02:00 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 0 - 0 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0-0
21:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 1 - 1 เจนเออะแร็ล กาบาเยโร่ 0-1

ผลบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

16:00 Bobruichanka Bobruisk Women 10 - 0 Slavyanka Minsk (W) 7-0
17:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 0 - 1 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 0-0
18:00 นาเดียสดา เอสดี โจชัว 7 โมกิเลียฟ (ญ) 3 - 1 Fk BOTSOR Brest Women 1-1

ผลบอล โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน

20:00 ซิมบับเว ยู23 รอ แอฟริกาใต้ ยู23
20:00 คองโก ยู 23 รอ แซมเบีย ยู23
20:00 อัลจีเรีย ยู23 รอ กาน่า ยู23
20:00 ตูนิเซีย ยู23 รอ แคเมอรูน ยู23
20:00 กินี ยู23 รอ ไอวอรี่โคสต์ ยู23
20:00 ไนจีเรีย ยู23 รอ ซูดาน ยู 22
20:00 มาลี ยู23 รอ Democratic of Congo U23

ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

18:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 1 - 3 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 0-1
18:30 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) 0 - 8 ดูก้าปรากซ์(ญ) 0-3

ผลบอล Granatkin Memorial Cup U18

16:00 อินเดีย (ยู 18)(N) 1 - 1 บัลแกเรีย ยู18 0-1
16:05 อิหร่าน ยู18(N) 2 - 4 อาร์เจนตินา (ยู 17) 1-1
22:00 รัสเซีย (ยู 18) 1 - 0 มอลโดวา(ยู 19) 0-0
22:59 รัสเซีย บี(ยู 19) 2 - 0 อาร์มีเนีย (ยู 18) 1-0

ผลบอล South Africa Confederations Cup

23:30 แซมเบีย 1 - 2 แคเมอรูน 0-1

ผลบอล BRA SPB

06:00 Apucarana SC 1 - 0 CE Uniao 1-0

ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 0 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-0
11:00 โยโกฮามา เอสซีซี 0 - 2 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0 - 3 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-1
11:00 กรุลล่า โมริโอกะ 1 - 0 อซูส คราโร นูมาซู 1-0
12:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1 - 2 บรัวบริทอากีต้า 1-2
12:00 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 2 - 2 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1-2
13:05 เธสปา คูซัทสึ 5 - 0 ไกนาเร โตโตริ 4-0
17:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 3 - 2 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 3-2

ผลบอล บราซิลเลียร์

02:00 เอบีซี อาร์เอ็น 2 - 4 อิมเพอราทิช 1-2
02:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 2 - 0 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 1-0
03:00 เรโม เบเลม 2 - 1 โวลตา เรดอนดา 1-0
05:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ 1 - 1 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 1-1
05:15 ทอมเบนเซ่ 1 - 0 ยูเวนตูเด้ 0-0

ผลบอล กระชับมิตร

17:00 เอสโตเนีย ยู19 0 - 3 ลัตเวีย ยู19 0-1
17:00 ลิธัวเนีย (ยู 19)(N) 0 - 4 ฟินแลนด์(U19) 0-2
17:00
ญี่ปุ่น
2 - 0
เอลซัลวาดอร์
18:00 ลิทัวเนีย(ยู 21) 0 - 2 ลัตเวีย(ยู 21) 0-2
20:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21)(N) 2 - 1 สโลวะเกีย(ยู21) 1-0
20:30 กานา 0 - 1 นามิเบีย 0-1
21:05 อุซเบกิสถาน ยู23 2 - 0 อียิปต์ ยู23 1-0
22:00 คองโก-กินชาซา 0 - 0 บูร์กินาฟาโซ 0-0
22:00 โรมาเนีย ยู18 2 - 4 จอร์เจีย ยู18 0-0
22:15 แอลเบเนีย(ยู 21) 2 - 1 เวลส์(ยู 21) 0-0

ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 1 - 3 เมาท์ กราเวท 1-2
14:00 เวสต์เทิร์นสปิริท 2 - 4 นอร์ธ สตาร์ 2-1

ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 Guarani RS U20 1 - 2 โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) 1-0
01:00 เอสซี อินเตอร์นาซิอองนาล(เยาวชน) 2 - 2 ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) 1-2
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20 รอ ปอนเต เปรตา(เยาวชน)
01:00 ลิเนนเซ่ เอสพี (เยาวชน) 2 - 1 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 2-1
01:00 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 0 - 4 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 0-1
01:00 โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) 1 - 0 บาทาติสเอฟซี(เยาวชน) 0-0
01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 5 - 0 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 3-0
01:00 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 3 - 1 อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20) 2-1
01:00 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 0 - 2 ซานโตส(เยาวชน) 0-1
01:00 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 1 - 1 ออสเตเอฟซี (เยาวชน) 1-1
01:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 2 - 1 ริโอ เปรโต (เยาวชน) 0-0
01:00 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 4 - 0 บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 2-0
01:00 พรีมาเวร่า (เยาวชน) 4 - 0 เทาบาเต้(เยาวชน) 2-0
01:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 2 - 0 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 0-0
01:00 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 0 - 0 อิทัวโน่ (เยาวชน) 0-0
01:00 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 1 - 0 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 0-0
01:00 เซา การ์ลูส (เยาวชน) รอ เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20)
01:00 ซีเอ ตาโบเอา ดา เซร่า (เยาวชน) 1 - 4 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 0-2
01:00 วีโล คลับ (เยาวชน) 2 - 2 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 0-2
01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 4 - 0 ริโอ คาร์โล (เยาวชน) 2-0
22:45 บาร์รา แมนซ่า อาร์เจ (ยู 20) 0 - 4 บาร์เซโลนา อาร์เจ (ยู 20) 0-3
23:15 Estacao FC U20 2 - 1 Verdes Mares U20 1-1

ผลบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

00:00 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 4 - 1 เคอาร์/เควี(ยู 19) 0-0
19:00 IR LettirU19 3 - 3 Volsungur U19 0-0
20:00 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 1 - 2 Virgin grid U19 0-1
21:00 ไอเอ คาริ ยู 19 4 - 2 ฮัวการ์ (ยู 19) 2-0
22:00 Fram/Ulfarnir U19 3 - 2 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 2-1

ผลบอล สเตรเลีย U20

10:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ (ยู 20) 1 - 1 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 0-0
10:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 1 - 1 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 0-0
10:00 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 3 - 0 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 58 ยู 20 1-0
10:15 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 2 - 0 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 0-0
12:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 3 - 2 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 1-0

ผลบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 อูเรนเซ่ เอสซี 5 - 0 ซีดี แคลน จูเวนไนล์ 1-0
03:00 ซีดี เปอร์โต กีโต 2 - 1 มอนต้า เอฟซี 2-0

ผลบอล WAUS WD1

12:00 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 1 - 1 Queens Park SC (w) 0-1
14:00 Fremantle City FC Women(N) 0 - 4 บัลแคทต้า (ญ) 0-3

ผลบอล NOR D4

19:00 Melbo 1 - 0 ฟินส์เนส 1-0
20:00 สตาเบ็ค บี 2 - 3 ไอสโวล์ดไอเอฟ 1-1
20:00 สเจ็ทเทน 0 - 1 ลีลล์สตรอม บี 0-0
21:00 ทิลเลอร์ 2 - 0 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 1-0
21:00 จังเคเลน 2 - 0 ฮอนฟอสส์ บีเค 2-0
22:59 ออรเคล 2 - 2 เมลฮิส 1-2
22:59 สเทรินจาร์ 1 - 1 สเตรนฮาม ไอเอล 1-0
22:59 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 2 - 1 Gjovik Lyn 2-0
22:59 Lysekloster 3 - 0 เบอร์เกน นอร์ด 1-0
22:59 Arvoll 1 - 1 นอร์สแตน 0-0
22:59 แมดล่า ไอเอล 0 - 5 เฟคเกรอย 0-2
22:59 Orn-Horten 1 - 2 ฮาลเซ่น 0-0
22:59 ฟอลโล่ 3 - 0 ลิน ออสโล 1-0
22:59 ฟริกก์ 2 - 1 ยูลเลิร์น เอฟซี 1-1
22:59 เรดดี้ 0 - 1 Grei 0-1

ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:00 มิรานเดส 1 - 0 เรเครติโบ อูเอลบา 1-0
23:30 ยูดี เมลิลล่า 0 - 0 แอตเลติโก บาเรียเรส 0-0
23:30 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1 - 2 ฟูเอนลาบราดา 0-1
23:45 เอร์กูเลส 3 - 1 ยูดี โลโกรนเยส 0-0

ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 0 - 1 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 0-1
22:30 วันตา 2 - 2 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 1-2
22:30 Lahden Reipas 1 - 3 เอ็มพี มิคเคลลี่ 0-1
22:30 JaPS 0 - 0 จิปโป 0-0
22:30 นูรมิจาร์เวน 0 - 1 เอฟซี ไวคิงกิต 0-0
22:30 พี ไอร็อต 2 - 0 ซัลปา 1-0
22:30 กนิสตัน เฮลซิงกิ 3 - 2 เอฟซีเอสพู 0-2
22:30 คาริเนน โปเจ็ท 4 - 0 คาพา 3-0
22:30 พีเค-37 0 - 2 โอแอลเอส โอลู 0-1
22:30 VPS J Akatemia 0 - 5 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 0-3
22:30 จีบีเค คอคโคล่า 3 - 1 KajHa 0-0

ผลบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) 1 - 0 เบเลเนนส์(ยู 17) 0-0

ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga

22:59 เอลเวอร์รัม 1 - 2 โกรลุด 1-0
22:59 กเจลแซส 1 - 1 เฟรม ลาวิค 0-0

ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 อัสซีริสก้าบีเค 0 - 1 สควิลเจโบ เอสเค 0-0
19:00 Taftea IK 4 - 2 Gottne IF 2-1
19:55 โซเดอร์เทล์ 0 - 2 FC Stockholm Internazionale 0-1
21:30 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 1 - 1 คาร์ลเบิร์ก บีเค 1-0
22:00 AFK Linkoping 3 - 2 นิวรอซ เอฟซี 1-0

ผลบอล ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 ไดนาโมส์ เอฟซี 0 - 0 Manica Diamond 0-0
20:00 Hwange Colliery 1 - 2 Triangle FC 1-1
20:00 Mushowani Stars 1 - 2 Bulawayo Chiefs 1-1
20:05 Tron 0 - 2 Black Rhinos 0-1

ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

18:00 Eldoret Youth 2 - 4 Nairobi Stima 0-2
18:00 Green Commandos FC 2 - 3 Coast Stima 0-0
18:00 Wazito FC 7 - 1 เซนต์ โจเซฟส์(เยาวชน) 4-0
18:05 Kibera Black Stars 1 - 2 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 1-2
18:10 เคนยา โพลิส เอฟซี 2 - 2 อัสเชรู 0-1
18:15 Shabana FC 3 - 1 FC Talanta 3-0

ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

02:00 Northern Virginia United 0 - 1 Virginia Beach City 0-0
03:00 วอชิงตัน ครอสไฟร์ 4 - 2 พีดีเอ็กซ์ เอฟซี 1-1
03:00 โตรอนโต้ เอฟซี 2 3 - 0 Lansing Ignite FC 1-0
04:00 Katy 1895 FC 0 - 3 Midland Odessa Sockers FC 0-2
05:00 เดอะ วิลล่าเกส 4 - 2 ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนชิป 1-0
05:00 พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์ 2 - 2 Westchester Flames 1-0
06:00 Florida Elite 0 - 0 Daytona SC 0-0
06:00 บรูคลิน อิตาเลียน 1 - 4 New York universe B team 0-4
06:00 Saint Louis Club Atletico 5 - 0 Ozark FC 2-0
06:30 ทันเดอร์ เบย์ โคลด รอ Winnipeg
06:30 Cedar Stars Rush 0 - 2 เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ 0-1
06:30 แอชวิลล์ซิตี้ เอสซี รอ Greenville FC
06:30 ไมอามี่ ยูไนเต็ด 1 - 2 Naples United FC 0-1
06:40 ชัตตานูกา 4 - 0 Inter Nashville FC 1-0
07:00 Tormenta FC รอ Chattanooga Red Wolves
07:00 ซู ฟอลซ์ ทันเดอร์ เอฟซี รอ Duluth
07:00 Denton Diablos FC 6 - 0 Tyler FC 3-0
07:30 เอฟเอ ยูโร 1 - 2 นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23) 0-1
08:30 อ๊อกนาร์ด กัวเรรอส เอฟซี 1 - 2 เอเอส ลอสแองเจลิส 0-1
09:00 เอเอสซี ซาน ดิเอโก 6 - 0 ซิตี้ ออฟ แองเจิล เอฟซี 4-0
09:30 เอฟซี ทูซอน 0 - 0 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 0-0

ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

11:10 ทารินก้า โรเวอร์(สำรอง) 1 - 4 ออลบานี ครีก สำรอง 0-2
12:00 Western Spirit Reserves 3 - 3 นอร์ธ สตาร์ (สำรอง) 2-1

ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

00:30 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 0 - 3 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0-0
00:45 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 1 - 1 Excursionistas 0-1

ผลบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:20 Liniers 0 - 2 Real Pilar 0-0

ผลบอล แคเมอรูน Elite One

22:59 UMS de Loum 0 - 0 โคตอน สปอร์ท การัว 0-0

ผลบอล FFSA WPL

12:00 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 2 - 3 มาคา เซิร์ล หญิง 1-2
12:05 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 1 - 1 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 0-1
12:10 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 1 - 1 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 1-1
12:30 Adelaide Comets (w) 0 - 5 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 0-3
12:35 Adelaide City Reserve (w) 4 - 1 เวสท์ อดิเลด (ญ) 3-0
15:00 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 2 - 4 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 1-1

ผลบอล อุรุกวัยกันดา

01:00 ซีเอ แอตเทนาส 3 - 2 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 3-0
01:00 CS Cerrito 1 - 2 ทอร์ค 0-1
01:00 ไอเอ ซูด อเมริกา 0 - 1 Albion FC 0-0
01:00 ซีเอ เรนติสตัส 2 - 0 CA Bella Vista 2-0
01:00 วิลล่า เอสปาโนลา 0 - 1 ทาคูแรมโบ 0-0

ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:05 Tarragindi Tigers (w) 4 - 1 Albany Creek (w) 2-0
15:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1 - 2 Broadbeach United SC Women 0-1
15:00 North Star Women 2 - 1 Park Ridge Women 0-0
15:00 Caboolture FC (w) 2 - 1 Toowong (w) 2-0

ผลบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

16:45 TuWe U20 0 - 4 MuSa U20 0-0
19:00 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 4 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 1-1
20:00 แอตแลนติส (ยู 20) 5 - 0 Reipas U20 0-0

ผลบอล แคเมอรูน Elite two

21:00 Bamboutos de 2 - 1 AS Fap 0-0
21:00 Canon Yaounde 3 - 0 Renaissance Ngoumou 2-0
21:00 nternational Sporting De Douala 0 - 1 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 0-0
21:05 AS Fap(N) 1 - 2 Bamboutos de 0-0

ผลบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

02:00 MVLA Wolves (w) 1 - 1 Marlin FC Alliance Women 0-0
04:00 Philadelphia Lone Star FC Women 1 - 1 CAFC Ospreys Women 1-1
05:00 Milwaukee Torrent (W) 1 - 0 ชิคาโก ซิตี้ เอสซี (ญ) 0-0
05:00 Team Boca Blast (w) 3 - 1 Florida Sol FC (w) 1-1
06:00 ASC San Diego Women 4 - 3 San Diego Parceiro (w) 1-0
06:00 Westside Timbers (W) 0 - 6 Seattle audio (w) 0-2
07:00 ลอสแองเจลิส โซล (ญ) 1 - 2 San Diego SeaLions (w) 0-1
07:00 LA Galaxy San Diego (w) 1 - 2 San Diego SeaLions (w) 0-1
09:00 ISC Gunners FC (W) 1 - 4 TSS FC Rovers (w) 0-2
09:30 LA Premier Women 5 - 0 LA Salsa Women 2-0
22:00 FC Surge (W) 3 - 0 Florida Sol FC (w) 2-0
30วินาที Florida Tropics (W) 0 - 0 Florida Gulf Coast DL FC Women -

ผลบอล เปรู B ลีก

03:30 CD Coopsol 1 - 1 ฮวน อูริช 0-1

ผลบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

11:00 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล 1 - 2 Bardral Urayasu Futsal 1-1
14:00 Peace Does Machida Futsal 5 - 7 fugador sumida Futsal 1-5

ผลบอล สวีเดน Southern

18:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า 0 - 0 Hestrafors IF 0-0

ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 2 - 3 โซโว 2-1

ผลบอล พรีเมียร์ลีกกลาง

08:00 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 6 - 0 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 2-0
09:00 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 1 - 3 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 1-0

ผลบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 ทิทาเนส เอฟซี 3 - 1 ยารากุยเอฟซี 3-0

ผลบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

12:00 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20) 3 - 2 เพนินซูล่า พาวเวอร์ (ยู 20) 2-0
13:10 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20) 4 - 3 ปาล์ม บีช ชาร์ค (ยู 20) 3-0
14:00 บริสเบน รอร์ (ยู 20) 6 - 1 เอสดับบลิวคิว ทันเดอร์ (ยู 20) 3-1

ผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League

10:00 คูมาไทเกอร์ส (ยู 20) 1 - 6 Canberra Olympic U20 1-4
10:00 Gungahlin Utd U20 3 - 4 แคนเบอร์รา เอฟซี (ยู 20) 1-2

ผลบอล ออสเตรีย Landesliga

00:00 Zams 0 - 3 เอสวี ฮอลล์ 0-2
21:00 DSG Sele Zell 3 - 1 เอสเค เซนต์.แอนดรา 2-1
21:30 DSG Ledenitzen 4 - 0 Rapid Lienz 1-0
22:00 SC Globasnitz 3 - 1 FC Eisenkappel 0-1
22:00 SV Telfs 2 - 3 FC Zirl 0-0

ผลบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 เมาอา เอฟซี 0 - 0 Uniao Suzano AC SP 0-0
01:00 เปาลิสต้า 4 - 0 แอตเลติโก้ โมกิเอสพี 1-0
02:00 Inter Bebedouro/SP 4 - 2 GD Saocarlense 2-2
02:00 Uniao Barbarense FC 2 - 1 Jaguariuna FC 2-0
19:55 XV de Jau 2 - 1 Itapirense/SP 0-0
20:00 แบนเดียแรนท์ 3 - 1 ทูป้า เอสพี เนลสัน ซูเบริบส์ 2-1
20:00 Brasilis FC 0 - 1 ริโอ บรานโก้(AC) 0-0
20:00 เซา โฮเซ่ ดอส แคมโพส/เอสพี 2 - 1 Manthiqueira/SP 1-1
20:00 CA Taquaritinga SP 0 - 1 Catanduva FC 0-0
20:00 กัวรุลฮอส เอสพี 3 - 0 Jabaquara SP 1-0
20:00 Uniao Mogi 2 - 3 อีซี เซา โชเซ เอสพี 1-1
20:00 Vocem SP 1 - 0 AA Itarare 0-0
20:05 Fernandopolis 1 - 0 โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี 1-0

ผลบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

12:05 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 3 - 2 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1-1
13:00 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 2 - 4 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 2-3

ผลบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Moyale Barracks 2 - 1 Azam Tigers FC 0-1
19:50 Ntopwa United FC 3 - 0 Dwangwa United 0-0

ผลบอล โปแลนด์ Div.4

00:00 Victoria Sulejowek 1 - 1 Unia Skierniewice 0-1
16:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1 - 6 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 0-4
22:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 5 - 1 Bron Radom 2-0

ผลบอล เกาหลีลีกสำรอง

20:05 อคาเดเมีย เดปอร์ติวา กันโตเลา(สำรอง) 0 - 2 เอฟบีซี เมลการ์(สำรอง) 0-0

ผลบอล บราซิล Campeonato U19

01:00 เกร็ก คาร์ พีอาร์ ยู 19 2 - 0 Rio Branco AC U19 2-0
01:00 Rolandia EC U19 0 - 0 ซีเอ แคมเบอร์(ยู 19) 0-0

ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:30 Jiskra Trebon 1 - 0 SK Rudolfov 0-0
22:00 Pusta Polom 3 - 0 TJ Dolni Datyne 2-0
22:00 SK Sulko Zabreh 1 - 1 เวลเค่ โลซินี่ย์ 0-0
22:00 TJ Hluboka nad Vltavou 3 - 3 SK Cimelice 0-0
22:00 Tatran Vsechovice 1 - 3 Sokol Opatovice 0-2
22:00 Tj Stitna Nad Vlari 7 - 0 SK Borsice 4-0
22:30 SK Olympia Rajecko 1 - 5 TJ Start Brno 1-3

ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 BSG Wismut Gera 4 - 2 BSG Chemie Leipzig 2-1
19:00 Eilenburg 3 - 0 SG Union Sandersdorf 2-0
19:00 Einheit Rudolstadt 3 - 3 วีเอฟซี พลูเอน 3-0
19:00 international Leipzig FC 0 - 1 VfB 1921 Krieschow 0-0
19:00 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 5 - 1 VFL 05 Hohenstein-Ernstthal 2-1
19:00 Wacker Nordhausen II 5 - 3 Askania Bernburg 3-2
19:05 Ludwigsfelder FC 0 - 0 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 0-0

ผลบอล ชิลี Primera D

05:00 โคลชากัว ซีดี 2 - 1 เอซี โคลีนา 2-0

ผลบอล ไอริช women National Union

00:30 Peamount Utd (w) 6 - 0 Limerick Women 3-0

ผลบอล รัสเซีย Div 3

14:00 Tom-M Tomsk 2 - 1 Sdyushor Kemerovo 1-0
20:05 FC Progress Chernyakhovsk 2 - 1 FK Krasnaya Zvezda Sovetsk 1-1
20:05 FK Gusev 0 - 5 FK Neman 0-3
21:00 เซนิต เปนซา 5 - 1 Mordoviya-M Saransk 3-1
21:05 Predgoriye Essentukskaya 2 - 3 Svobodniy Trud Novoselitskye 0-3
21:50 คูบาน คราซ์โนดาร์ 3 - 2 GNS Spartak 1-0

ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga

17:55 Vinder Vatanspor-VRI 2 - 1 อัลบอร์ก ยอง 0-0
20:00 Aarhus Fremad 2 1 - 3 IF Lyseng 1-2
20:00 วีเอสเค อาร์ฮุส 1 - 3 IF Lyseng (DJ) 1-2

ผลบอล เวเนซุเอลา U20 ลีก

02:05 ลาเนรอส เดอ กวานาเร(สำรอง) 0 - 5 ซีดี ลาร่า(สำรอง) 0-1
02:30 โมนาคัส(สำรอง) 1 - 1 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา(สำรอง) 1-0

ผลบอล ฟิจิ National League

10:00 บา เอฟซี 1 - 1 Nasinu FC 1-1
10:05 ซูวา 3 - 0 Tavua FC 3-0

ผลบอล

15:00 Vasas (w) 2 - 3 ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) 1-0
18:10 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 6 - 0 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 3-0

ผลบอล Portugal Campeonato Nacional

22:59 คาซ่า เพีย เอซี 1 - 0 ปราเอียนเซ่ 1-0
22:59 อูเนียว ไลเรีย 1 - 1 วิล่าแฟรเนียนเซ 0-0

ผลบอล

10:05 St George City FA U20 1 - 2 Rydalmere Lions FCU20 1-0
11:00 เซ็นทรัล โคสต์ (ยู 20) 3 - 2 Mounties Wanderers U20 1-1

ผลบอล Australia Gold Coast Premier League

12:05 ไนล่า 1 - 3 Burleigh Heads 0-1

ผลบอล

01:00 เซอร์จิเป้ เอสอี 0 - 1 คอรูริเป้ เอไอ 0-0

ผลบอล Brazil L

01:00 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 1 - 3 กอยทาคาซ อาร์เจ 0-2
01:00 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 1 - 1 โอลาเรีย 0-1
01:00 Barra da Tijuca 0 - 4 บองซูเซสโซ่ 0-2
01:00 Goncalense 1 - 0 อเมริกา อาร์เจ 0-0
01:00 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 1 - 2 Artsul RJ 1-2
01:00 Serra Macaense 1 - 0 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 0-0
21:00 Mageense FC 3 - 1 Itaborai Profute 1-0

ผลบอล

09:50 เนรัง ซ็อคเกอร์(สำรอง) 1 - 2 บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) 1-2

ผลบอล

11:00 Orca Kamogawa FC (w) 2 - 2 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 1-2
11:00 ยามาโตะ ซิลฟิด หญิง 0 - 4 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0-1
11:00 Shizuoka Sangyo University Women 1 - 0 AS Harima ALBION Women 1-0
11:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1 - 1 บันนีเกียวโต(ญ) 0-1

ผลบอล

18:00 FK Kauno Zalgiris (w) 3 - 0 Ssg FA Siauliai Women 2-0

ผลบอล

00:00 Banjul Hawks FC 0 - 1 Samger FC 0-1
00:00 GAMTEL 2 - 1 Tallinding United 0-0
23:30 Marimoo 1 - 2 Real Banjul 1-2
23:30 Gambia Armed Force 1 - 2 Brikama United 1-1

ผลบอล ยูฟ่าเนชันส์ลีก

20:00
สวิตเซอร์แลนด์(N)
0 - 0
อังกฤษ

ผลบอล

13:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 6 - 0 เซาธ์ ยูไนเต็ด 3-0

ผลบอล

17:00 เจเค ทูเลวิค วิลยานดี้ 2 2 - 0 เอฟซี โคเซ่ 2-0
19:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี 6 - 1 Pohja Sakala 0-1

ผลบอล

02:00 คาร์โต ซีอี 2 - 0 Caucaia CE 0-0

ผลบอล

22:00 Bled Hirter 0 - 0 Koroska Dravograd 0-0
22:00 NK Grad 0 - 4 เอฟซี โคเปอร์ 0-2

ผลบอล

01:00 CA Serranense U20 รอ Pouso Alegrense U20
01:00 Uniao Luziense U20 2 - 2 Boston City FC Brasil U20 1-1

ผลบอล

22:00 โอซีเยค (ญ) 0 - 1 ZNK Split (w) 0-0

ผลบอล

20:00 FC Kopychyntsi 2 - 2 Niva Terebovlya 2-0
20:00 Kolyvan Klevan 0 - 0 FC Goshcha-Ritter 0-0
20:00 FC Dnepragro Sinelnikovo 0 - 0 Energiya Dnipro 0-0
20:00 FC Sambir 1 - 2 Girnyk Novoyavorivsk 0-0
20:05 FC Zbruch Pidvolochysk 4 - 2 FC Ternopil-Dussh 1-1
20:05 FC Galychyna Drohobych 0 - 1 Feniks Stefano Pidmonastyr 0-0
20:10 FC Nyzhni Stanivtsi 1 - 0 FC Magala 1-0
21:00 UKR Niva Brazil 2 - 4 Agrolider Snigurivka 2-1
21:00 FC Lokomotiv Svt Pomichna 5 - 0 Lokomotiv Znamyanka 3-0

ผลบอล

01:00 Guarani de Palhoca 1 - 2 คัมโบริว เอสซี 1-1
20:00 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี 2 - 2 บาร์ราเอฟซี 0-0
20:05 อัลมิรันเต้ บาร์โรโซ่เอสซี 1 - 0 Juventus Jaragua Do Sul 0-0

ผลบอล

15:00 Dinamo Batumi Women 6 - 3 Iveria Khashuri Women 2-2
18:05 Martve (W) 3 - 1 Gori United Women 0-1

ผลบอล

03:00 ลิน่าเรส ยูนิโด 4 - 0 CD Municipal Mejillones 2-0
03:00 Deportes Rengo 2 - 1 CD Rancagua Sur 2-0

ผลบอล

04:00 CD Gerardo Barrios 0 - 0 FC Cabanas 0-0

ผลบอล

16:00 ระยอง ยูไนเต็ด 3 - 1 กบินทร์ ยูไนเต็ด 2-0
16:00 Ratchaburi FC Reserves 0 - 7 อัสสัมชัญ ธนบุรี 0-3
16:00 Muangkhon WU FC 2 - 0 ยาลอซิตี้ 1-0
18:00 สิงห์บุรี เอฟซี 2 - 1 Maejo United 0-1

ผลบอล

21:00 Western Armenia 0 - 1 South Ossetia 0-0

ผลบอล

16:00 Young Elephants FC 2 3 - 1 Lao Police FC 2 1-1
16:00 Trinity FC 1 - 3 Bears Lao FC 0-1
16:00 Master 7 FC 2 1 - 2 Lao Army FC 2 1-1

ผลบอล

17:05 Stroitel Biysk 0 - 1 Shakhta Raspadskaya 0-0
20:00 Shinnik Nizhnekamsk 1 - 1 Trud Chistopol 1-0

ผลบอล

21:30 Colon FC Women 3 - 0 San Canelones Fenix Women 1-0

ผลบอล 09/06/2562

ผลบอล Australia Gold Coast Premier League
ผลบอล BRA SPB
ผลบอล Brazil L
ผลบอล BSWCP
ผลบอล FFSA WPL
ผลบอล Granatkin Memorial Cup U18
ผลบอล NOR D4
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional
ผลบอล South Africa Confederations Cup
ผลบอล SVK U19 A
ผลบอล Toulon Tournament
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1
ผลบอล WAUS WD1
ผลบอล กระชับมิตร
ผลบอล กระชับมิตร คัพ
ผลบอล เกาหลีลีกสำรอง
ผลบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ผลบอล แคเมอรูน Elite One
ผลบอล แคเมอรูน Elite two
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ผลบอล เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ
ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอล ชิลี Primera D
ผลบอล ชิลี คัพ
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ผลบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga
ผลบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอล บราซิล Campeonato U19
ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ
ผลบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
ผลบอล บราซิลเลียร์
ผลบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ผลบอล เปรู B ลีก
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
ผลบอล โปแลนด์ Div.4
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แคนาดา
ผลบอล พรีเมียร์ลีกกลาง
ผลบอล ฟิจิ National League
ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
ผลบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
ผลบอล ฟีฟ่า หญิง
ผลบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
ผลบอล ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
ผลบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป
ผลบอล ยูฟ่าเนชันส์ลีก
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอล รัสเซีย Div 3
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก
ผลบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ผลบอล เวเนซุเอลา Segunda Division
ผลบอล เวเนซุเอลา U20 ลีก
ผลบอล สเตรเลีย U20
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ผลบอล สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอล สวีเดน Southern
ผลบอล สวีเดน U19
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
ผลบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
ผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League
ผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
ผลบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
ผลบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
ผลบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga
ผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ผลบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอล อิตาลี C1A
ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี
ผลบอล อุรุกวัยกันดา
ผลบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ผลบอล โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19
ผลบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
ผลบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอล ไอริช women National Union



ผลบอลAustralia Gold Coast Premier League, BRA SPB, Brazil L, BSWCP, FFSA WPL, Granatkin Memorial Cup U18, NOR D4, Portugal Campeonato Nacional, South Africa Confederations Cup , SVK U19 A, Toulon Tournament, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เกาหลีลีกสำรอง, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, แคเมอรูน Elite One, แคเมอรูน Elite two, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปแลนด์ Div.4, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟิจิ National League, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟีฟ่า หญิง, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, ยูฟ่าเนชันส์ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, รัสเซีย Div 3, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา U20 ลีก, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน Southern , สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอริช women National Union,