กระชับมิตร คัพ

วันอาทิตย์ที่ 19 มกราคม 2563 เวลา 05:40 น.

อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน

อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน(N)

สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา

สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา


ชนะ 2 ประตูต่อ 1

HT ผลบอลครึ่งแรก 1 - 1
กำลังโหลด

ผลบอลกระชับมิตร คัพ 19/01/2563

เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 1-7 Wuppertaler
กนิสตัน เฮลซิงกิ 1-1 นูรมิจาร์เวน
Atletico Alagoinhas 1-0 อีซี วิตอเรีย(ยู 23)
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2-1 เอสอี ตู กาม่า
เดปอร์ตีโบ ลาร่า 2-0 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี(N) 1-2 พัลไมรัส
อัลมิแรนเต้ บราวน์ 3-2 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่
ซาโมร่า บารินาส 0-0 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี
เอฟบีซี เมลการ์ 1-1 เซียนเซียโน่
Andes Talleres 5-1 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน(N) 2-1 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1-2 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
เอฟเวอร์ตัน ซีดี(N) 1-0 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
Coomera 0-3 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
Barcelona Guayaquil 0-1 เดลฟินเอสซี
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-1 เซอร์โร ลาร์โก
โรชเดล โรเวอร์ 0-3 บริสแบน ซิตี้
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา vs โอมิยะ อาร์ดิย่า
Islands 1-6 ซันไห่
Ornament FC 1-3 Gospel Friends FC
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 2-2 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 3-1 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0-4 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
SV Gerasdorf Stammer 1-0 KSV Siemens
เปอร์ซิบ บันดุง(N) 2-0วินาที ฮานอย ทีแอนด์ที
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 3-1 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี
เฟรนส์ เอฟซี 4-1 Saraswoti Youth Club
อัล ด๊าฟร่า 0-0วินาที กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
จีวาคีล่า เจเค 1-4 เอ็มพี มิคเคลลี่
อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 3-0 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)
ไวสคอป 2-6 บลานส์โค
เบลเยียม (ยู 17)(N) 2-1 ฟินแลนด์(ยู 17)
บังกลาเทศ 3-0 ศรีลังกา
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 6-1 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก
สปายริส เคานาส 0-0 ซูดูว่า
วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-0วินาที Kabel Novi Sad
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 vs Reinickendorfer Fuchse
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 1-3 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
ไอซ์แลนด์ ยู17 1-2 ทาจิกิสถาน ยู17
เอฟเค ชคูปิ 0-0 เอฟเค ดริต้า
เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 1-4 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
คาร์ล ไซส์ เยน่า 2-1 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1-2 เซนต์ กัลเลน
เอลเคเอสลอดซ์ 0-2 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
แบร์กิช กลัดบลัค 09 2-3 วิคตอเรีย โคโลญจน์
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 6-0 Simer Sampion Celje
บัลติก้า vs อ็อคเซเปส
Sandefjord (W) 1-6 สตาเบ็ค (ญ)
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2-0 NK Brezice
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 4-0 ดราว่า
บานานต์ส 3-0 Rail Locomotive
เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 5-1 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
วาร์เท็กซ์ 2-0 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
Giesenkirchen 2-4 SV Monchengladbach 1910
ซาบาลี 1-3 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-3 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-0 เอฟเค โซชิ
บาเซิ่ล 0-2 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) vs บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
ดินาโม เคียฟ(N) 1-1 ลีเกีย วอร์ซอว์
DSC Wanne-Eickel 4-3 ไวเด้นบรูค
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 2-2 สลาเวีย โซเฟีย
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 1-2 DJK Teutonia St.Tonis
เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 4-3 BV Westfalia Wickede
เบรนท์ฟอร์ด บี 3-3 เอฟซี โซล
เบลารุส(ยู 17) 4-1 อุสเบกิสทาน(U17)
เอ็นเค มูรา 05 3-0 เมดิมัวร์เย่