ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
06:00 | จะชนะ โรซาริโอ เซ็นทรัล [77%] | 1 - 2 | [58%] บาร์รากัส เซ็นทรัล | 0-2 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก กระชับมิตร คัพ |
||||
17:30 | จะชนะ เอชเจเค เฮลซิงกิ [90%] | 5 - 1 | [50%] ทีพีเอส ตูร์คู | 3-0 |
18:00 | จะชนะ Orn-Horten [96%] | 4 - 0 | [31%] Askollen | 1-0 |
19:00 | ไอสโวล์ด TF | 3 - 0 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 1-0 |
19:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 3 - 2 | เอสเค บรานน์ 2 | 1-1 |
20:00 | จะชนะ สคีด ออสโล [80%] | 1 - 4 | [62%] กเจลแซส | 1-3 |
20:00 | จะชนะ เอฟเคอเรนดัล [94%] | 5 - 1 | [38%] แมนดาล | 4-1 |
20:00 | เบซิคตัส เจเค | 1 - 1 | คารากูมรัค | 0-1 |
20:00 | ชีวาสสปอร์ | 3 - 0 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
21:15 | จะชนะ เอ็มพี มิคเคลลี่ [87%] | 2 - 0 | [50%] คูพีเอส (เยาวชน) | 2-0 |
00:00 | จะชนะ โอเรโบร (ญ) [73%] | 1 - 0 | [68%] ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อิตาลี C1A |
||||
02:30 | จะชนะ คาร์ราเรเซ่ [77%] | 1 - 0 | [58%] เปรูจา | 0-0 |
02:45 | กุบบิโอ [68%] | 1 - 0 | [67%] ซาสซาริ ตอร์เรส จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
02:45 | วิส เปซาโร [63%] | 1 - 3 | [72%] ลุคเชเซ่ จะชนะ | 1-1 |
02:45 | จะชนะ คาตาเนีย [85%] | 2 - 3 | [48%] กุยเกลียโน่ | 1-0 |
02:45 | จะชนะ ปาโดวา [88%] | 2 - 1 | [43%] ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 1-1 |
02:45 | เฟอร์มาน่า [57%] | 3 - 2 | [78%] ริมินี่ จะชนะ | 2-2 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ฟินแลนด์ คัพ |
||||
00:45 | จะชนะ LehPa Kontiolahti [80%] | 1 - 3 | [62%] MP II | 0-1 |
01:30 | จะชนะ พุยยุ เฮลซิงกิ [76%] | 2 - 1 | [65%] วัลท์ติ | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | จะชนะ Deportivo Garcilaso [84%] | 1 - 2 | [47%] คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส | 0-1 |
พักครึ่ง | จะชนะ เอเลี่ยนซา ลิม่า [94%] | 2 - 0 | [31%] Los Chankas | 2-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:20 | จะชนะ มิลเลียนนาริออส [76%] | 3 - 1 | [60%] อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 2-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
19:00 | จะชนะ บีเค อวาลต้า [71%] | 0 - 1 | [69%] Rishoj | 0-0 |
19:00 | โฮลสเตโบร บีเค [66%] | 1 - 0 | [75%] นาสบี้ จะชนะ | 1-0 |
19:00 | จะชนะ ฮอลเบค [76%] | 1 - 0 | [63%] IF Lyseng | 1-0 |
19:10 | จะชนะ เวการ์ [77%] | 0 - 0 | [62%] วอนลอส | 0-0 |
20:00 | SfB Oure [60%] | 0 - 0 | [80%] วีเอสเค อาร์ฮุส จะชนะ | 0-0 |
20:00 | Young Boys FD [62%] | 1 - 1 | [77%] บีเค เฟรม จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
01:00 | เอมิเรตส์ คลับ [65%] | 1 - 2 | [77%] บานนี่ ยาส จะชนะ | 1-0 |
01:00 | จะชนะ อัล นาเซอร์ ดูไบ [89%] | 1 - 0 | [49%] ฮัทต้า คลับ | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | จะชนะ Moghayer Al Sarhan [71%] | 1 - 2 | [64%] อัล อคาบา เอสซี | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
03:00 | จะชนะ Walton Hersham [86%] | 4 - 4 | [57%] แฮร์โรว์ โบโร่ | 2-3 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ลุชเนีย เคเอส [63%] | 4 - 3 | [75%] เอฟเค โวร่า จะชนะ | 1-2 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | จะชนะ Povazska Bystrica [76%] | 1 - 3 | [63%] ฮูเมนเน่ | 0-3 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:30 | จะชนะ เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า [79%] | 2 - 0 | [55%] เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | จะชนะ ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ [72%] | 0 - 1 | [68%] คอนอูมโบ ยูนิโด | 0-1 |
06:30 | จะชนะ โอ.ฮิกกิ้นส์ [74%] | 0 - 3 | [67%] เดปอร์เตส อิควิกกัว | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
21:00 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม [61%] | 3 - 3 | [78%] OK castkovce จะชนะ | 2-0 |
21:00 | จะชนะ โอเดว่า ลิปานี่ [82%] | 0 - 1 | [57%] MFK Snina | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก โมร็อกโก คัพ |
||||
05:00 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ [67%] | 1 - 2 | [66%] ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
05:00 | จะชนะ แมคฮาร์บ [79%] | 2 - 2 | [53%] อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | จะชนะ เพิร์ธ เอสซี [79%] | 6 - 0 | [62%] อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 4-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | Rakow Czestochowa (Youth) [71%] | 0 - 0 | [71%] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
18:00 | จะชนะ เลช พอซนาน (เยาวชน) [83%] | 3 - 1 | [58%] ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 2-1 |
18:00 | Sandecja Youth | 0 - 3 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) [60%] | 1 - 2 | [81%] ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) จะชนะ | 1-0 |
21:00 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) [71%] | 3 - 2 | [72%] วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:00 | เอดี ซาน คาร์ลอส [70%] | 2 - 0 | [67%] เฮเรดิอาโน | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
09:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ [63%] | 3 - 4 | [76%] เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า จะชนะ | 2-2 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:30 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน [64%] | 0 - 3 | [71%] อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
00:45 | จะชนะ บาร์เซโลน่า(ญ) [98%] | 3 - 1 | [22%] SK Brann (W) | 1-0 |
03:00 | จะชนะ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) [92%] | 3 - 0 | [45%] BK Hacken (W) | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก กัวเตมา ลาลีกา |
||||
09:00 | จะชนะ แอนติกา จีเอฟซี [78%] | 3 - 0 | [57%] คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 0-0 |
00:00 | จะชนะ ซีดี ซากาปา [70%] | 1 - 1 | [68%] คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0-0 |
03:00 | จะชนะ ซีเอสดี มูนิชิปัล [79%] | 2 - 1 | [57%] โคบาน อิมเพเรียล | 2-1 |
04:45 | จะชนะ กัวสตาโตยา [88%] | 0 - 0 | [41%] Coatepeque | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | San Jose de Oruro [54%] | 1 - 0 | [81%] อัลเวย์เรดดี้ จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
15:00 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (ญ) [72%] | 1 - 1 | [70%] Western United (W) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | จะชนะ อัล บาเดน [79%] | 1 - 1 | [58%] ฮาเจอร์ | 0-0 |
02:00 | จะชนะ อัล โอลูบัช [83%] | 1 - 2 | [51%] อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 1-0 |
02:00 | จะชนะ Al-Ameade [76%] | 3 - 2 | [61%] Al-Jndal | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
02:00 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | 1 - 0 | Al Khaleej Youths | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เดลี เอฟซี [70%] | 3 - 1 | [69%] ชิลลอง ลายอง เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:30 | อิซาว์ลเอฟซี [61%] | 4 - 0 | [77%] ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | ไดนาโม ซามาร์คาด [70%] | 2 - 1 | [67%] เมตาลุค เบคาเบด จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อิสราเอลลีก |
||||
19:00 | มัคคาบี้ ชารายิม [52%] | 1 - 2 | [81%] ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู จะชนะ | 1-2 |
20:00 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 1 - 0 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | 0-0 |
22:59 | จะชนะ ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม [87%] | 4 - 4 | [44%] ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 1-3 |
23:15 | จะชนะ Kiryat Yam SC [87%] | 3 - 1 | [46%] Hapoel Bueine | 1-0 |
01:30 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม [60%] | 2 - 3 | [76%] อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
02:00 | จะชนะ ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี [88%] | 2 - 2 | [45%] เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เช็ก U19 ลีก |
||||
17:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) [77%] | 3 - 0 | [68%] ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
19:00 | จะชนะ เบอโน่ (ยู 19) [81%] | 1 - 3 | [59%] ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
08:05 | จะชนะ ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า [83%] | 2 - 4 | [55%] Atletico La Paz | 0-2 |
10:05 | จะชนะ คอร์เรคามินอส ยูเอที [78%] | 0 - 2 | [58%] ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ฮังการี U19 A ลีก |
||||
18:00 | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | 4 - 0 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
01:40 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) [70%] | 3 - 2 | [66%] อิซ่า ทาวน์ | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
01:40 | Buri | 1 - 0 | อัล ทัดมัน | 1-0 |
01:45 | จะชนะ อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) [82%] | 1 - 2 | [51%] Um Alhassam | 0-2 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | รอ | Metalist 1925 Kharkiv(U21) |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
00:00 | จะชนะ ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) [82%] | 1 - 1 | [59%] ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | 0-1 |
01:00 | จะชนะ Hapoel Jerusalem (W) [82%] | 3 - 0 | [59%] เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 1-0 |
01:00 | ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) [55%] | 0 - 6 | [84%] เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) จะชนะ | 0-3 |
01:30 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) [61%] | 0 - 2 | [81%] มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | Mudhar | 1 - 3 | อัล-คาว์แคบ | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
16:30 | ซีดี คานิลลัส [58%] | 1 - 2 | [77%] เลกาเนส บี จะชนะ | 0-1 |
17:00 | จะชนะ SD Huesca II [87%] | 0 - 0 | [47%] SD Borja | 0-0 |
17:00 | จะชนะ ซีดีเบติ โอนัค [78%] | 1 - 0 | [59%] UDC Txantrea KKE | 0-0 |
17:00 | จะชนะ CF Calamocha [82%] | 0 - 0 | [54%] CD Binefar | 0-0 |
17:30 | จะชนะ เอสดี เบียไซน์ [88%] | 1 - 1 | [45%] CD Touring | 0-0 |
17:30 | จะชนะ โปรตุเกตเรเต้ [86%] | 3 - 1 | [47%] CD Padura | 1-1 |
17:30 | ยูดี คอเยเรนเซ่ [50%] | 0 - 2 | [86%] UD Poblense จะชนะ | 0-1 |
17:30 | อเลสเวส [53%] | 2 - 2 | [82%] ซีดี อาร์ดรอย จะชนะ | 1-0 |
17:30 | จะชนะ Epila CF [76%] | 1 - 1 | [60%] CD Cuarte Industrial | 1-1 |
17:30 | จะชนะ ยูบี คอนเควนเซ่ [91%] | 4 - 1 | [46%] AD San Clemente | 2-1 |
17:30 | จะชนะ ซีดี บาสโคเนีย [81%] | 1 - 1 | [53%] เอสซีดี ดูรานโก้ | 0-0 |
17:30 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส [65%] | 0 - 0 | [69%] ลาส โรซัส | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
17:30 | จะชนะ Ibiza Islas Pitiusas [89%] | 3 - 3 | [45%] คอนสตานเซีย | 1-0 |
17:30 | Comillas [60%] | 0 - 2 | [76%] CD Arnedo จะชนะ | 0-0 |
17:45 | จะชนะ เอดี ซีเอทเต้วิลล่า [79%] | 1 - 1 | [57%] Solares | 1-1 |
18:00 | จะชนะ Gran Pena [79%] | 3 - 3 | [56%] Atletico Arteixo | 1-1 |
18:00 | จะชนะ โพลโวลีน [75%] | 4 - 2 | [60%] UD Ourense | 2-2 |
18:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน [61%] | 0 - 1 | [76%] Torrejon CF จะชนะ | 0-0 |
18:00 | ซีดี คาเบเซนเซ [48%] | 1 - 0 | [87%] CD Pozoblanco จะชนะ | 0-0 |
18:00 | เบลล์บริดเจท [57%] | 1 - 2 | [77%] เอสดี อีเจีย จะชนะ | 0-0 |
18:00 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ [67%] | 1 - 0 | [70%] UD Socuellamos | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
18:00 | จะชนะ CD Azuqueca [80%] | 3 - 0 | [53%] CD Torrijos | 2-0 |
18:00 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ [55%] | 0 - 2 | [81%] ซีดี อัลกูไนโน จะชนะ | 0-0 |
18:00 | CDFC La Calzada [67%] | 0 - 1 | [72%] ยูดี โลโกรนเยส บี จะชนะ | 0-0 |
18:00 | CA River Ebro [67%] | 0 - 1 | [70%] ฮาโร เดปอร์ติโบ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
18:00 | จะชนะ Castuera [72%] | 3 - 1 | [65%] CD Calamonte | 1-0 |
18:00 | จะชนะ โตเลโด [65%] | 3 - 2 | [71%] CS Puertollano | 0-0 |
18:00 | จะชนะ ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด [84%] | 0 - 3 | [51%] CU Collado Villalba | 0-0 |
18:00 | จะชนะ ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล [77%] | 0 - 1 | [61%] คอนดัล ซีเอฟ | 0-0 |
18:00 | จะชนะ ซีดี เอสตราเดนเซ่ [87%] | 2 - 1 | [47%] Pontevedra CF B | 1-0 |
18:00 | จะชนะ ลีพิโด เดอ บัวซาส [76%] | 1 - 2 | [61%] Viveiro CF | 0-2 |
18:00 | จะชนะ ซีดี ลีอัลตัดท์ [82%] | 2 - 1 | [51%] อูรากา | 2-1 |
18:00 | Luarca CF [60%] | 0 - 3 | [76%] CD Colunga จะชนะ | 0-0 |
18:00 | จะชนะ เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ [89%] | 3 - 0 | [45%] บียาร์เรอัล ซี | 1-0 |
18:00 | ซีดี บินิสซาเลม [76%] | 1 - 2 | [60%] Portmany | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
18:00 | จะชนะ เบติ โคซโค เคอี [74%] | 1 - 0 | [60%] Bidzala | 0-0 |
18:00 | จะชนะ Cazalegas [82%] | 2 - 0 | [51%] ลาโซลาน่า | 1-0 |
18:00 | จะชนะ ซีพี บียาร์โลเบลโด [89%] | 2 - 1 | [42%] Atletico Tomelloso | 2-1 |
18:00 | จะชนะ Quintanar Del Rey [84%] | 1 - 0 | [48%] CD Tarancon | 1-0 |
18:00 | Calahorra B [67%] | 0 - 1 | [69%] ซีดี วาเรีย | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
18:00 | จะชนะ โอโยเนซา [95%] | 7 - 0 | [33%] CCD Alberite | 1-0 |
18:00 | CD Tedeon [60%] | 0 - 0 | [77%] Rio Sports จะชนะ | 0-0 |
18:00 | บียารัลโบ CF [71%] | 1 - 2 | [65%] บูร์โกส เปอเมซาส จะชนะ/เสมอ | 0-2 |
18:00 | อาลูกัส ซีเอฟ [60%] | 1 - 1 | [76%] เตเนริเฟ่ 2 จะชนะ | 0-1 |
18:00 | Atletico Espeleno [74%] | 1 - 0 | [62%] ลาปาลมา | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
18:00 | AD Cartaya [75%] | 1 - 0 | [61%] ซีดี เตรรา | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
18:15 | ซิลวา เอสดี [64%] | 0 - 2 | [74%] Bergantinos CF จะชนะ | 0-1 |
18:30 | จะชนะ CD Huetor Tajar [70%] | 0 - 0 | [67%] Poli Almeria | 0-0 |
18:30 | ยูซี เซียราส [70%] | 0 - 1 | [65%] แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
18:30 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน [70%] | 1 - 0 | [64%] ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
18:30 | จะชนะ อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว [73%] | 1 - 1 | [61%] CF Trujillo | 1-1 |
19:00 | Alaves C [60%] | 0 - 1 | [76%] เอสดี ดิวส์โต จะชนะ | 0-0 |
19:00 | จะชนะ ยูดี ทามาราเซเต้ [89%] | 1 - 1 | [44%] Teror | 0-1 |
19:00 | จะชนะ ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า [86%] | 1 - 0 | [48%] ยูดี แอลบาร์ร่า | 1-0 |
19:00 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ [64%] | 2 - 1 | [70%] ลันซาโรเต้ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
19:00 | CD Union Puerto [42%] | 0 - 1 | [90%] CD Union Sur Yaiza จะชนะ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ลัวเซเตนเซ่ [73%] | 0 - 2 | [62%] ยูดี อัลคูเดีย | 0-0 |
22:00 | ซีอี เมร์คาดัล [57%] | 3 - 1 | [78%] ซีดี มานาคอร์ จะชนะ | 2-0 |
22:30 | Aurrera Ondarroa [58%] | 0 - 1 | [75%] ซีดี ลากุล โอแนค จะชนะ | 0-0 |
22:30 | CD Laguna de Duero [50%] | 0 - 2 | [84%] แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า จะชนะ | 0-1 |
22:30 | จะชนะ CD Mirandes B [77%] | 1 - 0 | [60%] Ponferradina B | 1-0 |
22:30 | จะชนะ CD Caspe [89%] | 4 - 0 | [43%] ซีดี คารินเยนา | 3-0 |
22:30 | จะชนะ ซีดี เอโบร [87%] | 3 - 1 | [47%] CD Utrillas | 1-0 |
22:30 | จะชนะ ทามาร์ริตเตอร์ [75%] | 2 - 2 | [58%] Fuentes | 1-2 |
22:30 | จะชนะ Villanueva del Pardillo [70%] | 0 - 1 | [65%] CD Galapagar | 0-0 |
22:59 | ซีเอสดี อาร์ซัว [54%] | 1 - 2 | [79%] ยูดี โซโมซาส จะชนะ | 0-1 |
22:59 | Betanzos CF [63%] | 1 - 2 | [75%] Arosa Sociedad Cultural จะชนะ | 0-1 |
22:59 | จะชนะ ซีดี เบซานา [83%] | 1 - 2 | [52%] ยูดี ซามาโน | 0-1 |
22:59 | CD Naval | รอ | ซีดี โตรเปโซน | |
22:59 | จะชนะ Villacanas [72%] | 2 - 0 | [63%] CD Marchamalo | 1-0 |
22:59 | จะชนะ SP Villafranca [85%] | 0 - 1 | [48%] แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว | 0-0 |
22:59 | คาสโตร [65%] | 2 - 1 | [70%] Atletico Albericia | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:59 | UD Barbadas [63%] | 2 - 1 | [73%] CF Alondras จะชนะ | 1-0 |
22:59 | Paiosaco [67%] | 0 - 1 | [66%] Sarriana | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:59 | จะชนะ คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร [87%] | 0 - 1 | [46%] อัลมาซาน | 0-0 |
22:59 | จะชนะ ยูดี ฟราก้า [81%] | 4 - 0 | [54%] CF Illueca | 3-0 |
22:59 | จะชนะ CD Diocesano [84%] | 1 - 0 | [50%] CD Don Alvaro | 0-0 |
23:15 | จะชนะ CD Llanes [72%] | 2 - 1 | [66%] Real Titanico Laviana | 1-0 |
23:15 | จะชนะ ซีดี พราวิอาโน [78%] | 1 - 0 | [59%] ซีดี ทุยล่าร์ | 0-0 |
23:30 | จะชนะ Huracan de Balazote [75%] | 1 - 3 | [63%] อัลบาเซเต้ 2 | 0-1 |
00:00 | จะชนะ UE Vilassar de Mar [76%] | 2 - 1 | [57%] ซีเอฟ เปราลาดา | 1-1 |
02:00 | ซีเอซิลบอลเนโร [69%] | 0 - 0 | [70%] CD คอร์เตส | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
02:00 | จะชนะ CD Burriana [73%] | 0 - 0 | [62%] UD Rayo Ibense | 0-0 |
02:30 | ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู [65%] | 1 - 1 | [72%] ฮอสปิตาเลย์ จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
03:00 | จะชนะ คลับ มาริโน่ [84%] | 2 - 0 | [51%] แอตเลติโก้ วิคตอเรีย | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เบลเยียม U21 |
||||
01:30 | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) [58%] | 1 - 1 | [78%] เอเอสยูเปน (ยู 21) จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
06:30 | จะชนะ Athletic Club MG [84%] | 3 - 0 | [51%] โปซูอาเลกรี | 2-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Conmebol-Sudamericano Women U17 |
||||
04:00 | บราซิล (ญ) ยู17 | 2 - 2 | โคลัมเบีย (ญ) ยู17 | 0-1 |
06:30 | ปารากวัย(ญ) ยู 17 | 0 - 1 | เอกวากอร์ (ญ) ยู17 | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | โกลโบ [58%] | 0 - 4 | [79%] Baraunas RN จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
19:00 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | รอ | HK Kopavogur (W) | |
20:00 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | รอ | ฟจอลเนอร์(ญ) | |
21:00 | อัคราเนส(ญ) | รอ | อัฟตูเลดิ้ง (ญ) |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
16:00 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี [59%] | 2 - 0 | [83%] อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี จะชนะ | 0-0 |
16:00 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) [53%] | 0 - 4 | [87%] เมโทรสตาร์ เอสซี จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก GER D5 |
||||
22:59 | จะชนะ SV Atlas Delmenhorst [82%] | 1 - 0 | [57%] บีเอสวี เรห์เด้น | 0-0 |
01:00 | TSV Neudrossenfeld [77%] | 2 - 0 | [68%] เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
19:15 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | รอ | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก SVK U19 A |
||||
18:00 | จะชนะ เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) [83%] | 3 - 0 | [58%] Spartak Banovce Nad Bebravou U19 | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อิรัก ลิก |
||||
01:30 | อาร์บิล | 0 - 0 | Al Karkh | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | อรารัต เยเรวาน 2 | รอ | อรารัต-อาร์เมเนียบี | |
19:00 | Gandzasar Kapan | รอ | ชีรัค บี | |
19:00 | FC Onor | รอ | Nikarm | |
19:00 | Urartu II | รอ | แกนด์ซาซาร์ กาแพน | |
19:00 | BKMA II | รอ | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | |
19:00 | FC Noah B | รอ | อลาชเคิร์ท บี | |
19:00 | พิวนิค บี | รอ | Andranik | |
18:00 | Gandzasar Kapan | รอ | เลอร์นายิน อาร์ทซัค |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [65%] | 4 - 0 | [78%] เวสต์ แอดิเลด เอสซี จะชนะ | 2-0 |
16:45 | จะชนะ อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ [85%] | 3 - 0 | [57%] แอดิเลดไวเปอร์ส | 2-0 |
16:45 | อดิไลเด้วิคตอรี่ [62%] | 1 - 2 | [81%] เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
18:00 | Smorgon (W) | 0 - 14 | เอฟเค มินสก์ (ญ) | 0-4 |
19:00 | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) | 1 - 4 | Dinamo-BGUFK Minsk (W) | 1-2 |
20:00 | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | 1 - 1 | ABFF U19 (W) | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | จะชนะ เปอร์ซิค เคดีรี่ [86%] | 5 - 2 | [50%] พีเอส ติร่า | 4-1 |
20:30 | จะชนะ เปอร์ซิบ บันดุง [90%] | 0 - 0 | [47%] บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | จะชนะ บูโซโร เอฟเค [79%] | 0 - 0 | [55%] โซรัซ FK อูลกัช | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) | รอ | แอสตัน วิลล่า (ยู 21) |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Tournoi de Montaigu U16 |
||||
00:30 | อาร์เจนตินา ยู 16(N) | 2 - 3 | ไอวอรี่ โคสต์ (ยู16) | 0-3 |
00:30 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16)(N) | 1 - 2 | เม็กซิโก (ยู 16) | 1-1 |
00:30 | ฝรั่งเศส (ยู 16) | 6 - 1 | ซาอุดิอาระเบีย (ยู 16) | 2-1 |
00:30 | ญี่ปุ่น(ยู16)(N) | 2 - 1 | เวลส์(ยู16) | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก BRA SPB |
||||
06:00 | จะชนะ เรโม เบเลม [78%] | 2 - 1 | [59%] Tuna Luso | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | จะชนะ วิสลา พูลาเว่ [75%] | 4 - 0 | [62%] โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 1-0 |
01:00 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย [64%] | 3 - 1 | [74%] โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก จะชนะ | 2-0 |
01:30 | จะชนะ สเตล สตาโลว่า โวล่า [77%] | 2 - 1 | [59%] แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:30 | สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล | 1 - 4 | เซนต์ กิลดา | 1-3 |
15:30 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค [67%] | 0 - 0 | [74%] โอคไลจ์ แคนนอนส์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
15:30 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 8 - 0 | Sunbury United | 1-0 |
15:30 | เมลเบิร์น ไนท์ [61%] | 0 - 2 | [77%] เซ้าท์ เมลเบิร์น จะชนะ | 0-0 |
15:45 | จะชนะ แลงวาร์ริน [93%] | 3 - 1 | [42%] Doveton | 2-1 |
16:00 | จะชนะ Upfield SC [87%] | 5 - 0 | [51%] มิลล์ พาร์ค | 2-0 |
16:00 | Ballarat Red Devils [36%] | 4 - 2 | [95%] นูนาวาดิ้ง ซิตี้ จะชนะ | 2-1 |
16:00 | ไซเดนแฮมปาร์ค [51%] | 3 - 1 | [88%] พาสโค วอลล์ เอสซี จะชนะ | 2-1 |
16:10 | Berwick City [34%] | 4 - 5 | [96%] North Sunshine Eagles จะชนะ | 2-2 |
16:30 | Eltham Redbacks [53%] | 4 - 4 | [89%] มอร์แลนด์ เซบราส จะชนะ | 0-2 |
16:30 | จะชนะ Boroondara Eagles FC [91%] | 2 - 2 | [49%] Altona East Phoenix SC | 2-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | AS Dakar Sacre Coeur [65%] | 0 - 2 | [65%] Teunhueth FC จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
23:30 | Linguere | 1 - 1 | Jamono Fatick | 0-0 |
23:30 | โซนาคอส | 0 - 0 | เอเอสซี จาราฟ | 0-0 |
23:30 | จะชนะ Guediawaye [78%] | 3 - 1 | [47%] Mbour | 1-1 |
23:30 | US Ouakam Dakar | 1 - 1 | เจเนอเรชั่น ฟุต | 1-0 |
23:30 | US Goree [68%] | 2 - 0 | [63%] Casa Sports Zinguinchor จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เวียดนาม Second Division |
||||
16:00 | กอน ตูม | 0 - 1 | เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2 | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
04:30 | จะชนะ Chacaritas SC [80%] | 1 - 0 | [55%] มอนต้า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก WAUS WD1 |
||||
18:00 | Murdoch University Melville FC (W) [43%] | 1 - 7 | [92%] บัลแคทต้า (ญ) จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | จะชนะ SG Barockstadt [84%] | 2 - 3 | [58%] ทีเอสวี ชไตน์บัค | 2-0 |
01:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ [60%] | 2 - 0 | [80%] เอฟซี 08 โฮมบวร์ก จะชนะ | 0-0 |
01:00 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด [61%] | 2 - 0 | [80%] เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี จะชนะ | 1-0 |
01:00 | จะชนะ บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) [81%] | 2 - 0 | [60%] ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 2-0 |
01:00 | จะชนะ เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต [85%] | 3 - 1 | [50%] ทียูเอสโคเบลนซ์ | 0-0 |
01:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ [58%] | 1 - 1 | [83%] Greifswalder FC จะชนะ | 0-1 |
01:30 | SC Spelle-Venhaus [53%] | 0 - 2 | [86%] ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท จะชนะ | 0-0 |
01:30 | จะชนะ ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น [79%] | 2 - 2 | [58%] Duren | 1-1 |
01:30 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก [65%] | 2 - 2 | [77%] เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
00:00 | จะชนะ ซีเอส ฮูเนโดอารา [69%] | 1 - 1 | [66%] กลอเรีย บูซัว | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
00:00 | FC Breitenrain [71%] | 1 - 1 | [69%] FC Paradiso | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
01:30 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | 1 - 2 | เอฟซี เนเทอร์ส | 0-0 |
02:00 | เอฟซี ทุคเกน | 3 - 1 | เอฟซี บัลเซอร์ | 1-1 |
02:00 | SV Hongg | 1 - 0 | เอฟซี โคโซโวซูริค | 1-0 |
02:00 | SV Muttenz | 4 - 1 | บาสเซโคร์ท | 1-1 |
02:00 | เอฟซี ธูน (ยู 21) | 2 - 0 | มูริ | 1-0 |
02:00 | เวอแวสปอร์ต | 3 - 0 | Pully Football | 3-0 |
02:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 4 - 0 | เอฟซี กอสเซา | 1-0 |
02:15 | Rotkreuz | 0 - 0 | Koniz | 0-0 |
02:15 | FC Munsingen | 0 - 1 | โซล็อตเทิร์น | 0-0 |
02:15 | La Sarraz-Eclepens [68%] | 1 - 1 | [75%] FC Echallens จะชนะ | 0-0 |
02:15 | Grand Saconnex | 1 - 0 | US Terre Sainte | 1-0 |
02:15 | อูซี่ | 1 - 1 | เอฟซี ลินท์ 04 | 1-0 |
02:30 | ลาโชฟอนด์ | 0 - 1 | Chenois | 0-0 |
02:30 | เมแร็ง [62%] | 1 - 0 | [81%] ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ [68%] | 4 - 2 | [73%] เอฟเค 2000 | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
19:00 | เฟรมัด อเมเจอร์ [59%] | 1 - 3 | [80%] มิดเดลฟาร์ท จะชนะ | 0-1 |
20:00 | จะชนะ เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด [82%] | 0 - 1 | [54%] สคีฟซ์ ไอเค | 0-1 |
20:00 | จะชนะ เอสเบิร์ก [84%] | 4 - 2 | [52%] โรสกิลด์ | 1-0 |
21:00 | จะชนะ เอบี โคเปนฮาเกน [75%] | 2 - 3 | [61%] ไนโคบิ้ง เอฟซี | 0-2 |
21:00 | จะชนะ ทิซเตด เอฟซี [72%] | 0 - 1 | [65%] บราแบรนด์ | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
22:00 | จะชนะ สเคลเลฟที เอฟเอฟ [82%] | 6 - 1 | [58%] ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | 3-0 |
22:59 | คิรูน่า เอฟเอฟ [66%] | 0 - 1 | [74%] Bergnasets AIK จะชนะ | 0-0 |
01:00 | Landvetter IS [70%] | 2 - 3 | [70%] วาสต้า ฟลอรุนด้า | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
01:00 | จะชนะ Husqvarna [81%] | 2 - 2 | [60%] ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 0-1 |
01:15 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ [74%] | 0 - 1 | [72%] ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:30 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | 1 - 0 | FC Nacka Iliria | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ซิมบับเวพรีเมียร์ |
||||
20:00 | จะชนะ Arenel Movers [74%] | 0 - 0 | [58%] Herentals FC | 0-0 |
20:00 | GreenFuel | 1 - 1 | Tron | 0-0 |
20:00 | เอฟซี แพลทินัม | 2 - 2 | Chicken Inn | 1-2 |
20:00 | Capps linked | 0 - 1 | Bikita Minerals FC | 0-1 |
20:00 | Manica Diamond | 0 - 0 | Chegutu Pirates | 0-0 |
20:00 | ZPC Kariba | 0 - 0 | Ngezi Platinum | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:30 | จะชนะ ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ [73%] | 2 - 1 | [67%] Spokane Velocity | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | จะชนะ เดปอร์ติโบ มูนิซ [80%] | 2 - 1 | [55%] สปอร์ตติโว่บาร์รากัส | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก แคเมอรูน Elite One |
||||
20:00 | สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง [68%] | 1 - 1 | [69%] Canon Yaounde | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
20:30 | จะชนะ Fauve Azur Elite [83%] | 2 - 3 | [43%] AS Fortuna Mfou | 1-2 |
20:40 | จะชนะ FC Gazelle [76%] | 0 - 1 | [57%] Victoria Utd Limbe | 0-1 |
21:00 | Les Astres FC De Douala | รอ | Bamboutos de | |
21:00 | ไดนาโม เดอ ดูอาลา | รอ | Canon Yaounde | |
21:00 | Victoria Utd Limbe | รอ | Colombe du Dja et Lobo | |
21:20 | Les Astres FC De Douala [69%] | 3 - 0 | [70%] พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
22:00 | จะชนะ โคตอน สปอร์ต [80%] | 1 - 0 | [53%] Colombe du Dja et Lobo | 0-0 |
22:50 | ยัง สปอร์ต [76%] | 3 - 2 | [56%] ไดนาโม เดอ ดูอาลา จะชนะ/เสมอ | 2-1 |
22:50 | จะชนะ ยูเนี่ยน ดูอาลา [76%] | 1 - 0 | [54%] Aigle Royal Menoua | 0-0 |
23:20 | จะชนะ ยูเอ็มเอส เด ลุม [72%] | 0 - 0 | [61%] เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ Mekelakeya [78%] | 1 - 0 | [54%] Wolaita Dicha | 1-0 |
22:59 | เอธิโอเปียน คอฟฟี่ [67%] | 1 - 1 | [68%] Fasil Kenema จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก รวันดา National League |
||||
20:00 | จะชนะ Gasogi Utd [83%] | 0 - 1 | [48%] Etoile de LEst | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก FFSA SLR |
||||
14:30 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) [69%] | 0 - 0 | [73%] เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) จะชนะ | 0-0 |
14:30 | จะชนะ อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) [73%] | 4 - 3 | [69%] Adelaide Vipers Reserve | 2-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
23:30 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) [67%] | 2 - 3 | [77%] PPJ U20 จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก แคเมอรูน Elite two |
||||
19:30 | จะชนะ Isohsa Limbe [91%] | 2 - 0 | [38%] Renaissance Ngoumou | 1-0 |
20:20 | จะชนะ Foncha Street Bamenda [83%] | 0 - 0 | [51%] Rangers FC of Bafut | 0-0 |
21:00 | จะชนะ Bafmeng United [74%] | 0 - 2 | [65%] แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ | 0-1 |
21:30 | จะชนะ AS Fap [82%] | 0 - 0 | [50%] ยาอุนเด เอฟซี 2 | 0-0 |
22:20 | nternational Sporting De Douala [67%] | 1 - 3 | [71%] Unisport Bafang | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:59 | จะชนะ Djiko FC de Bandjoun [80%] | 0 - 0 | [55%] Racing de Bafoussam | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
01:00 | VFB Fortuna Chemnitz [58%] | 0 - 2 | [83%] SC Rabenstein จะชนะ | 0-1 |
01:15 | เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน [50%] | 1 - 2 | [91%] BFC Preussen จะชนะ | 0-1 |
02:00 | จะชนะ VSG Altglienicke II [75%] | 2 - 1 | [68%] TSV Rudow | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก มาลีคัพ |
||||
22:59 | จะชนะ Djoliba [87%] | 4 - 0 | [40%] US Bougouni | 2-0 |
01:20 | Afrique Football Elite [69%] | 1 - 0 | [68%] ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ออสเตรีย Landesliga |
||||
01:00 | Weinland Gamlitz [73%] | 2 - 3 | [67%] เอสวี วิลดอน | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
01:00 | จะชนะ Gleinstatten [74%] | 2 - 2 | [67%] TuS Rein | 1-1 |
01:00 | จะชนะ SV Lebring [79%] | 1 - 4 | [63%] FC Schladming | 0-2 |
01:00 | จะชนะ เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก [74%] | 2 - 1 | [67%] SV Kraig | 1-0 |
01:00 | SV Kematen [66%] | 2 - 1 | [75%] SV Telfs | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
01:09 | เคเอซี 1909 [69%] | 1 - 0 | [71%] SVG Bleiburg | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:30 | วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ [72%] | 3 - 3 | [69%] เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก |
||||
13:15 | จะชนะ Ferrymead Bays [94%] | 1 - 0 | [41%] Joseph Kanter Gabriel di Univis | 1-0 |
13:30 | จะชนะ ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด [91%] | 3 - 0 | [52%] โนเมดส์ | 3-0 |
พักครึ่ง | เอฟซี ทเว้นตี้ 11 [47%] | 0 - 4 | [93%] เนลสัน ซูเบริบส์ จะชนะ | 0-4 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ชเลสวิกลีกา |
||||
01:00 | TSV Bordesholm [46%] | 0 - 3 | [92%] SV Eichede จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:30 | Gawin Sleza Wroclaw [73%] | 1 - 1 | [69%] Lechia Zielona Gora | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
22:00 | จะชนะ Unia Swarzedz [73%] | 4 - 0 | [68%] Vineta Wolin | 3-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
06:00 | จะชนะ Belgrano (W) [79%] | 2 - 0 | [60%] กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Australia Northern NSW Division 1 |
||||
16:15 | เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี | 2 - 2 | โทรอนโต อวาบา | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:00 | จะชนะ เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี [82%] | 1 - 2 | [64%] TSV Sasel | 1-1 |
01:00 | TUS Bovinghausen 04 [65%] | 3 - 2 | [80%] FC Eintracht Rheine จะชนะ | 1-0 |
01:00 | Eintracht Celle [55%] | 0 - 4 | [89%] คิกเกอร์ เอ็มเดน จะชนะ | 0-3 |
01:00 | FSV Fernwald [79%] | 0 - 1 | [67%] ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:00 | จะชนะ ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก [86%] | 3 - 1 | [53%] FC Schoningen08 | 1-1 |
01:00 | ATSV Mutschelbach [70%] | 2 - 2 | [77%] น็อตตินเก้น จะชนะ | 0-1 |
01:00 | ทูเอส เอ็นเนเปเทล [74%] | 2 - 3 | [71%] SG Finnentrop/Bamenohl | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
01:00 | จะชนะ เอสวี เฮล์มสเตเทน [84%] | 3 - 2 | [60%] FC Ismaning | 1-1 |
01:00 | จะชนะ วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ [94%] | 3 - 1 | [44%] SpVgg Quierschied | 2-1 |
01:00 | SV Westfalia Rhynern [68%] | 1 - 4 | [77%] 1. FC Gievenbeck จะชนะ | 1-3 |
01:30 | จะชนะ วีเอฟบี ฮิลเดน [89%] | 1 - 2 | [45%] SF Hamborn 07 | 1-2 |
01:30 | จะชนะ SV Halstenbek Rellin [91%] | 7 - 0 | [47%] Duneberg | 5-0 |
01:30 | จะชนะ ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด [73%] | 2 - 2 | [73%] SpVgg Erkenschwick | 1-2 |
01:30 | จะชนะ HEBC Hamburg [83%] | 2 - 0 | [62%] USC Paloma | 2-0 |
01:30 | Kirchheimer SC [55%] | 6 - 0 | [89%] ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) จะชนะ | 4-0 |
01:30 | SV Rugenbergen [63%] | 2 - 4 | [81%] FC Suderelbe จะชนะ | 1-2 |
01:30 | จะชนะ เอฟซี มอนไฮม์ [93%] | 1 - 2 | [44%] VfB Solingen 1910 | 1-0 |
01:30 | FC 1906 Erlensee [45%] | 1 - 4 | [92%] เอฟซี กีสเซิน จะชนะ | 1-2 |
01:30 | Rot-Weiss Walldorf [66%] | 0 - 0 | [79%] บาเยิร์น อัลเซนัว จะชนะ | 0-0 |
01:30 | Mulheimer FC 97 [47%] | 3 - 2 | [91%] เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก จะชนะ | 2-0 |
01:30 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช [66%] | 0 - 1 | [78%] FC Buderich 02 จะชนะ | 0-1 |
01:30 | จะชนะ เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก [81%] | 0 - 1 | [63%] TSV Buchholz 08 | 0-1 |
01:30 | จะชนะ ออมันด์-เวเกแซค [89%] | 5 - 1 | [56%] TS Woltmershausen | 1-1 |
01:30 | ETB SW Essen [70%] | 2 - 0 | [73%] เรติงเกน เอสวี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
02:00 | จะชนะ ETSV Hamburg [95%] | 3 - 3 | [40%] FC Union Tornesch | 2-0 |
02:00 | จะชนะ อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ [81%] | 1 - 1 | [61%] Baumholder | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ชิลี Primera D |
||||
05:00 | จะชนะ เฟอร์นันเดซ ไวเอิล [72%] | 4 - 0 | [66%] ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก กัวเตมาลา D2 |
||||
09:00 | จะชนะ ซีดี มาร์เกวนเซ่ [90%] | 2 - 2 | [42%] Nueva Concepcion | 0-1 |
09:00 | จะชนะ Quiche FC [87%] | 1 - 2 | [52%] Juventud Copalera | 0-2 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | Langsning SC | 0 - 1 | Mawlai SC | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ มา ลู [74%] | 2 - 0 | [61%] เอ็กซ์เพรส เอฟซี | 0-0 |
22:59 | จะชนะ กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี [80%] | 4 - 1 | [54%] Busoga United | 2-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | Loughgall Reserves | รอ | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:00 | จะชนะ Karlslunde IF [78%] | 3 - 2 | [62%] บี 73 สลาเกลเซ่ | 1-0 |
18:00 | จะชนะ สจอร์ด [71%] | 0 - 3 | [71%] กลอสทรูป เอฟเค | 0-2 |
18:00 | ริงสเตด [69%] | 1 - 2 | [74%] Ledoje Smorum Fodbold จะชนะ | 0-2 |
19:00 | จะชนะ AC Horsens 2 [86%] | 4 - 1 | [54%] บี 1913 โอเดนเซ่ | 1-0 |
19:00 | จะชนะ ออดเดอร์ ไอจีเอฟ [88%] | 3 - 1 | [49%] AaB 2 | 0-0 |
19:00 | Vinder Vatanspor-VRI [58%] | 2 - 6 | [81%] วิไบ ไอเอฟ จะชนะ | 1-1 |
20:00 | บี 1909 โอเดนเซ่ [66%] | 0 - 3 | [76%] โอเคเอส จะชนะ | 0-1 |
20:00 | จะชนะ ซันด์บี [81%] | 4 - 1 | [59%] อัลเรโรด เอฟเค | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:30 | จะชนะ Bijelo Brdo [77%] | 2 - 1 | [62%] Radnik Sesvete | 0-1 |
21:30 | จะชนะ เอ็นเค ดูโกพอลเจ [76%] | 0 - 0 | [60%] NK Dubrava Zagreb | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:50 | เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี [70%] | 0 - 3 | [73%] ครูมลิน ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | จะชนะ Deportivo Liniers Reserves [73%] | 2 - 0 | [67%] เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) | 1-0 |
20:20 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) [68%] | 3 - 1 | [73%] คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) จะชนะ | 1-1 |
22:59 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) [67%] | 0 - 2 | [72%] Excursionistas Reserves | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
01:00 | จะชนะ CS Dock Sud Reserves [87%] | 1 - 0 | [47%] ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | จะชนะ นีเวลล์ส (สำรอง) [73%] | 1 - 3 | [64%] ลานุส(สำรอง) | 0-1 |
01:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) [64%] | 0 - 2 | [75%] ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) จะชนะ | 0-0 |
01:20 | จะชนะ ฮูรากัน(สำรอง) [77%] | 1 - 1 | [60%] เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 0-0 |
01:30 | จะชนะ Argentino Quilmes Reserves [76%] | 1 - 0 | [63%] ลอส อันเดส(สำรอง) | 1-0 |
01:30 | จะชนะ Club Comunicaciones Reserves [87%] | 6 - 0 | [47%] เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) | 2-0 |
01:30 | CA Colegiales Reserves [61%] | 0 - 1 | [77%] บียา ดาลมิเน(สำรอง) จะชนะ | 0-1 |
03:00 | Independiente Rivadavia Reserves [55%] | 2 - 1 | [83%] ริเวอร์ เพลท(สำรอง) จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
21:00 | จะชนะ ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) [89%] | 2 - 0 | [48%] ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ฮังการี U19 2nd Division |
||||
17:00 | จะชนะ BVSC Zuglo U19 [82%] | 2 - 4 | [60%] เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | จะชนะ คาเวเซ่ [90%] | 3 - 0 | [45%] บูโดนี | 1-0 |
20:30 | จะชนะ US Albenga [82%] | 1 - 1 | [53%] Pinerolo FC | 0-0 |
20:30 | จะชนะ Asti [82%] | 2 - 1 | [53%] Derthona | 2-0 |
20:30 | จะชนะ เอเอสดี บรา [78%] | 1 - 1 | [57%] Lavagnese | 1-1 |
20:30 | เฟซซาเนเซ่ | 3 - 1 | Alba(ITA) | 2-1 |
20:30 | จะชนะ ASD RG Ticino [93%] | 5 - 2 | [38%] USD Pont Donnaz | 4-1 |
20:30 | จะชนะ อาร์โคนาเตเซ่ [76%] | 1 - 3 | [62%] เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 0-2 |
20:30 | การาวัจจิโอ [64%] | 1 - 1 | [74%] USD Casatese จะชนะ | 1-1 |
20:30 | Club Milano [62%] | 2 - 1 | [76%] Varesina Calcio จะชนะ | 1-0 |
20:30 | จะชนะ Desenzano Calvina [76%] | 2 - 1 | [61%] เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 1-0 |
20:30 | ปอนเต ซาน เปียโตร [66%] | 1 - 0 | [71%] Clivense จะชนะ | 0-0 |
20:30 | ทริเทียม [66%] | 0 - 0 | [69%] ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:30 | จะชนะ บาสซาโน่ [76%] | 4 - 5 | [61%] Montecchio Maggiore | 0-1 |
20:30 | จะชนะ มอนเตเบลลูนา [76%] | 0 - 0 | [62%] ASD Rigamonti Castegnato | 0-0 |
20:30 | ปอร์โต้กรูโร | 0 - 3 | เอซี เมสเตร่ | 0-0 |
20:30 | Aglianese [62%] | 1 - 2 | [75%] คาร์ปิ จะชนะ | 0-1 |
20:30 | ฟอร์ลิ [73%] | 1 - 3 | [69%] Lentigione | แพ้ชนะ 50/50 0-3 |
20:30 | เมซโซลาร่า [52%] | 0 - 4 | [81%] ราเวนน่า จะชนะ | 0-1 |
20:30 | Sammaurese [67%] | 1 - 0 | [70%] ASD Victor San Marino | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
20:30 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ [66%] | 2 - 0 | [71%] US Corticella | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
20:30 | SC Cenaia [45%] | 1 - 1 | [89%] ลิวอร์โน่ จะชนะ | 0-1 |
20:30 | จะชนะ Tau calcio [81%] | 4 - 0 | [56%] เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | 2-0 |
20:30 | อาเวซซาโน [70%] | 0 - 1 | [66%] ลากวีลา | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:30 | FC Fossombrone 1949 [56%] | 1 - 1 | [79%] Nuovo Campobasso จะชนะ | 0-0 |
20:30 | Tivoli Calcio [63%] | 0 - 2 | [72%] Roma City จะชนะ | 0-0 |
20:30 | จะชนะ Vastogirardi [73%] | 1 - 0 | [63%] FC Matese | 0-0 |
20:30 | จะชนะ Atletico Uri [71%] | 0 - 1 | [65%] ตราสเตเวเร กัลโช่ | 0-1 |
20:30 | Cynthiabalonga [69%] | 2 - 0 | [65%] Ischia Isolaverde จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
20:30 | Romana FC [69%] | 0 - 2 | [64%] โนเซริน่า | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
20:30 | ยูเอสดี บิตอนโต [56%] | 0 - 4 | [79%] เกลบิซัน จะชนะ | 0-2 |
20:30 | Santa Maria [56%] | 3 - 4 | [79%] Casarano จะชนะ | 2-2 |
20:30 | ASD Licata | 4 - 0 | Nuova Gioiese | 2-0 |
20:30 | ASD Sancataldese | รอ | ASD Canicatti | |
20:30 | Acireale | 1 - 0 | วิโบเนเซ่ | 1-0 |
20:30 | จะชนะ เรจจิน่า [76%] | 5 - 1 | [59%] แอคราเกส | 3-0 |
20:30 | จะชนะ ASD Alcione [88%] | 3 - 1 | [46%] AVC Vogherese | 2-1 |
20:30 | Borgosesia | 0 - 2 | กอซซาโน่ | 0-0 |
20:30 | FC Vado [70%] | 2 - 3 | [67%] Chisola | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
20:30 | ASD Caldiero Terme [69%] | 2 - 1 | [69%] ปิอาเชนซา | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
20:30 | เอ.ซี.เครม่า 1908 [67%] | 0 - 2 | [69%] ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
20:30 | เลคนาโน [69%] | 1 - 0 | [69%] เอเอสดี บรูซาปอร์โต | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
20:30 | ยูเอส เอดลิเซ | 0 - 0 | Cjarlins Muzane | 0-0 |
20:30 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 1 - 2 | เอพีดีซี ชิออนส์ | 0-0 |
20:30 | ASD Mori S Stefano | 1 - 2 | US Breno | 1-0 |
20:30 | Certaldo [66%] | 1 - 0 | [70%] ACD SantAngelo | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
20:30 | จะชนะ ไอโมเลเซ่ [73%] | 2 - 0 | [66%] ASD Fanfulla | 1-0 |
20:30 | จะชนะ ปราโต้ [71%] | 1 - 0 | [66%] Sangiuliano City Nova | 1-0 |
20:30 | Borgo San Donnino [68%] | 1 - 0 | [69%] ปิสโทลเซ่ จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
20:30 | จะชนะ กาวอร์ราโน [84%] | 1 - 1 | [52%] ฟิกไลน์ | 0-1 |
20:30 | จะชนะ มอนเตวาชี [82%] | 3 - 2 | [53%] Real Forte Querceta | 2-1 |
20:30 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 1 - 4 | Sangiovannese | 1-2 |
20:30 | Sansepolcro ASD | 0 - 1 | ปอจจิบอนซิ | 0-1 |
20:30 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ [67%] | 1 - 1 | [70%] ASD Atletico Ascoli | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
20:30 | จะชนะ แซมเบเนเดทเซ่ [84%] | 1 - 1 | [53%] ชีติ | 0-0 |
20:30 | โซระ | 0 - 1 | Vigor Senigallia | 0-1 |
20:30 | จะชนะ Riccione [74%] | 0 - 1 | [62%] ASD Termoli Calcio | 0-1 |
20:30 | จะชนะ ASD Anziolavinio [74%] | 0 - 6 | [62%] ASD Flaminia Civita Castellana | 0-2 |
20:30 | Boreale [55%] | 2 - 0 | [80%] COS Sarrabus Ogliastra จะชนะ | 0-0 |
20:30 | USD Latte Dolce [70%] | 1 - 3 | [65%] กลาดิเอเตอร์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:30 | จะชนะ San Marzano Calcio [80%] | 1 - 0 | [55%] Ardea | 0-0 |
20:30 | บาร์เลตต้า [61%] | 1 - 2 | [75%] ฟิเดริส อัลเดียร์ จะชนะ | 0-1 |
20:30 | Manfredonia [58%] | 1 - 0 | [78%] นาร์โด จะชนะ | 0-0 |
20:30 | จะชนะ ปากาเนเซ่ [78%] | 2 - 5 | [57%] เอฟบีซี กราวิน่า | 1-3 |
20:30 | Igea Virtus | 3 - 1 | Real Casalnuovo | 1-0 |
20:30 | ปอติซี 1906 [69%] | 1 - 1 | [70%] Citta Di S. Agata | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
20:30 | จะชนะ ยูเอส ซิราคูซ่า [90%] | 0 - 0 | [50%] ASD Ragusa Calcio | 0-0 |
21:00 | จะชนะ ซาน นิโคโล [77%] | 1 - 2 | [61%] Real Monterotondo | 1-1 |
21:00 | จะชนะ กัสซีโน [75%] | 2 - 3 | [65%] เอเอสออสเตียแมร์ | 1-2 |
21:00 | กัลลิโปลี่ [64%] | 2 - 3 | [71%] Palmese 1914 | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
21:00 | จะชนะ มาเตล่า [76%] | 0 - 1 | [56%] โรทอนดา | 0-0 |
21:00 | จะชนะ ASD Citta Di Varese [73%] | 2 - 1 | [61%] ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 1-1 |
21:00 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ [63%] | 0 - 1 | [75%] ยูเอส เปียเนเซ่ จะชนะ | 0-1 |
21:00 | จะชนะ ASD San Luca [46%] | 0 - 0 | [91%] ทราปานี่ | 0-0 |
21:30 | จะชนะ ไลกอร์น่า [75%] | 2 - 1 | [58%] เคียรี่ | 1-0 |
21:30 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ [58%] | 1 - 2 | [76%] ทีมอัลตามูรา จะชนะ | 0-1 |
22:00 | SS Angri [55%] | 0 - 3 | [80%] เอเอสดี มารีนา ฟรานกา จะชนะ | 0-0 |
00:00 | จะชนะ กรอสเซโต้ [87%] | 2 - 2 | [51%] ปอนซัคโค | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ออสเตรีย Amateur cup |
||||
01:30 | SK Cro Vienna [49%] | 2 - 1 | [91%] SC Red Star Penzing จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:00 | จะชนะ Karvan Evlakh [84%] | 0 - 0 | [55%] Difai Agsu FK | 0-0 |
19:00 | Araz Saatli [62%] | 4 - 0 | [77%] E Nel G Tick จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก มาซิโดเนียลีก หญิง |
||||
21:00 | แซดเอฟเค เรซิกา(ญ) [69%] | 1 - 1 | [67%] แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก |
||||
05:00 | พ้อย ฟอทินเอฟซี [59%] | รอ | [79%] โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี จะชนะ | |
05:00 | จะชนะ La Horquetta Rangers FC [96%] | รอ | [37%] เซ็นทรัลเอฟซี |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก อิสราเอล C ลีก |
||||
22:59 | จะชนะ SC Ramla [78%] | 4 - 1 | [64%] ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า | 2-1 |
01:30 | จะชนะ Hapoel Ironi Karmiel [92%] | 3 - 0 | [45%] Shafaram | 1-0 |
01:30 | เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม [60%] | 1 - 2 | [82%] AC Hamachtesh Givataim จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Brazil Campeonato Amazonense |
||||
02:45 | จะชนะ มานุส (สมัครเล่น) [90%] | 4 - 0 | [44%] Operario/AM | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Brazil women's League |
||||
01:00 | เกรมิโอ (ญ) [55%] | 1 - 2 | [82%] พัลไมรัสเอสพี (ญ) จะชนะ | 0-1 |
01:00 | จะชนะ โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) [83%] | 0 - 0 | [50%] Real Brasilia FC (W) | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Portugal Women Cup |
||||
22:00 | จะชนะ บราก้า(ญ) [69%] | 1 - 2 | [69%] Racing Power (W) | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Spain Youth League |
||||
17:30 | จะชนะ เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) [94%] | 4 - 0 | [45%] Atletico Perines U19 | 1-0 |
18:00 | เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) [51%] | 0 - 4 | [89%] CD La Oliva U19 จะชนะ | 0-1 |
18:00 | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) [61%] | 0 - 2 | [78%] ราโย บาเยกาโน (ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
18:30 | จะชนะ โอซาซูนา (ยู 19) [84%] | 7 - 0 | [54%] Arenas Club de Getxo U19 | 5-0 |
19:00 | จะชนะ สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) [83%] | 2 - 0 | [57%] CF Bansander U19 | 0-0 |
19:00 | จะชนะ CD Sobradillo U19 [86%] | 3 - 0 | [54%] Mensajero U19 | 2-0 |
22:30 | อัลโบรายา(ยู 19) [60%] | 1 - 0 | [80%] Atletico Madrileno U19 จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Mauritania Division 1 |
||||
05:30 | จะชนะ เอซีเอส เคซาร์ [76%] | 1 - 1 | [61%] ASC Entou | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Iceland League Cup B |
||||
22:00 | Fjardabyggd Leiknir | 1 - 1 | KF Fjallabyggdar | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
01:00 | จะชนะ เอสวี เม็พเพ่น [87%] | 2 - 0 | [51%] TuS Blau-Weiss Lohne | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Portugal U23 |
||||
17:30 | เลชอยส์ (ยู 23) [67%] | รอ | [75%] Academico Viseu U23 จะชนะ |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | CD INCA [49%] | 2 - 3 | [87%] CD Racing Junior de Armenia จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Costa Rica Primera Division Women |
||||
08:00 | Municipal Pococi (W) [57%] | 1 - 0 | [81%] Dimas Escazu (W) จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Gambia Division 2 |
||||
23:30 | Latrikunda Utd [57%] | 2 - 2 | [75%] Gambia Ports Authority จะชนะ | 1-1 |
23:30 | จะชนะ Wagadu FC [73%] | 0 - 0 | [59%] Serrekunda Utd | 0-0 |
23:30 | จะชนะ บีเค มิลาน [72%] | 2 - 2 | [60%] RS Tallinding | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Croatia 3.Division |
||||
22:00 | จะชนะ เอ็นเค มักซีมีร์ [90%] | 0 - 1 | [44%] เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Guatemala Reserve League |
||||
04:00 | จะชนะ ซีเอสดี มูนิชิปัล(สำรอง) [91%] | 1 - 0 | [47%] โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง) | 1-0 |
04:00 | จะชนะ CD Achuapa Reserves [85%] | 0 - 2 | [51%] Xinabajul Reserves | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Czech Republic 5. Ligy |
||||
01:00 | จะชนะ FK Usti nad Labem B [82%] | 2 - 1 | [60%] FK Banik Most B | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Kyrgyzstan Top Liga |
||||
19:30 | จะชนะ Muras United FC [80%] | 1 - 3 | [55%] เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:30 | เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) [53%] | 0 - 2 | [82%] โกยาส(เยาวชน) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Honduras Liga de Ascenso |
||||
08:00 | จะชนะ ฮอนดูรัส โปรเกสโซ [94%] | 3 - 1 | [40%] Yoro FC | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Germany Verbandsliga |
||||
01:00 | จะชนะ BSV Halle-Ammendorf [80%] | 4 - 3 | [63%] SV Fortuna Magdeburg | 2-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Mexico Segunda Division |
||||
01:00 | Chilangos FC [46%] | 0 - 1 | [85%] อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Italy Campionato Primavera 4 |
||||
20:30 | จะชนะ Trento U19 [78%] | 0 - 0 | [66%] ปอนเตเดรา(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Liberia FA Cup |
||||
21:00 | Jubilee FC [46%] | 1 - 1 | [91%] Paynesville จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก USA MLS Next Pro League |
||||
08:00 | เรอัล โมนาร์ช [69%] | 2 - 1 | [73%] MINNESOTA United B จะชนะ | 1-1 |
05:00 | Cincinnati II [55%] | 2 - 3 | [85%] นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี จะชนะ | 0-0 |
06:00 | จะชนะ Chicago flame B [78%] | 1 - 1 | [64%] เบธเลเฮม สตีล | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Brazil Campeonato Amapaense |
||||
06:00 | เซา เปาโล เอพี [32%] | 1 - 3 | [96%] Trem-AP จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Brazil Campeonato U20 Women |
||||
01:00 | จะชนะ Ferroviaria SP U20 (W) [77%] | 4 - 0 | [68%] Corinthians U20 (W) | 2-0 |
01:00 | Atletico Mineiro U20 (W) [49%] | 4 - 2 | [86%] Santos FC U20 (W) จะชนะ | 4-0 |
01:00 | Bragantino U20 (W) [55%] | 0 - 1 | [81%] America MG U20 (W) จะชนะ | 0-0 |
01:00 | จะชนะ Fortaleza U20 (W) [74%] | 2 - 1 | [68%] Minas Brasilia DF U20 (W) | 1-0 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก โกปา อุรุกวัย |
||||
06:30 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | รอ | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Algeria U21 Cup |
||||
21:00 | จะชนะ เจเอส ซาอัวรา(ยู21) [80%] | 0 - 2 | [55%] ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 0-1 |
04:00 | จะชนะ อีเอสเซติฟ(ยู21) [80%] | 1 - 0 | [55%] ES Ben Aknoun U21 | 0-0 |
04:00 | จะชนะ เจเอสคาไบลีย์(ยู21) [79%] | 0 - 0 | [55%] ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 0-0 |
04:10 | เอ็มซี โอราน (ยู21) [55%] | 3 - 1 | [78%] ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) จะชนะ | 3-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Switzerland. 2. Liga Interregional |
||||
02:45 | จะชนะ Concordia Lausanne [75%] | 1 - 1 | [70%] Ajoie-Monterri | 0-1 |
ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก Ethiopia Higher League |
||||
13:00 | Bench Maji Buna FC [69%] | 4 - 2 | [65%] Addis Ababa Ketema จะชนะ/เสมอ | 2-1 |
15:00 | Gamo Chencha [69%] | 5 - 0 | [66%] Yeka Sub City FC จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
17:00 | Kafa Bunna [66%] | 0 - 1 | [72%] Debre Birhan Ketema | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:00 | Woldia SC [54%] | 2 - 3 | [77%] Ethio Electric FC จะชนะ | 1-1 |