บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 12306 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 24/04/2564

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

00:00 สลิโก โรเวอร์ส 0 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-0
00:00 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 0 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1-0
00:00 ดันดาล์ค 2 - 1 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 ปาโตรนาโต ปารานา 1 - 0 ซาร์เมียนโต้ 0-0
01:45 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1 - 1 บานฟิลด์ 0-0
04:00 ซีเอ ฮูราแคน 0 - 2 โบคา จูเนียร์ส 0-0
07:00 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0 - 0 อินดิเพนเดนเต้ 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 2 - 2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2-1
22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0 - 2 ออสเตรียเวียนนา 0-1
22:00 เอสวี รีด 2 - 1 ซังค์ พอลเท่น 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0 - 2 วิสล่า พล็อค 0-0
22:30 ซาเกลบี้ ลูบิน 2 - 2 ปิแอส กลิวิส 2-1
01:00 วิสล่า คราคอฟ 0 - 0 คราโคเวีย คราคอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 ไฟร์บวร์ก 1 - 1 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 0-1
20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 2 - 1 บาเยิร์น มิวนิค 2-0
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 3 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน 0-0
20:30 โวล์ฟสบวร์ก 0 - 2 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 0-1
23:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 3 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 0-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 เนิร์นแบร์ก 3 - 1 ไฮน์เดนเฮลม์ 2-1
18:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 2 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0-0
18:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1 - 3 โฮลสไตน์ คีล 0-3

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1 - 1 เทเลค กรอซนี่ย์ 0-1
20:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 6 - 0 โรเตอร์ โวลโกกราด 1-0
22:59 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 2 - 5 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-1
22:59 ดินาโม มอสโก 0 - 1 เอฟเค คิมกี้ 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 แซงต์ เอเตียน 1 - 2 แบรสต์ 1-0
22:00 เม็ตซ์ 1 - 3 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 0-1

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 ทรัวส์ 3 - 1 เกรอน็อบล์ 2-1
01:00 อฌักซิโอ้ 2 - 2 อาเมียงส์ 1-1
01:00 เอเจ โอแซร์ 2 - 1 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1-1
01:00 เอฟซี แซมบี 1 - 1 น็องซี่ 0-0
01:00 แก็งก็อง 0 - 0 ปารีส เอฟซี 0-0
01:00 โรเดซ อเวรอน 1 - 1 เลอ อาฟร์ 1-0
01:00 โซโชซ์ 1 - 0 ก็อง 0-0
01:00 วาล็องเซียนส์ 1 - 1 ชามัวร์ นิออร์ท 0-0

ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

19:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 4 - 2 ฮอนก้าเอสพู 1-1
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู 1 - 0 คูพีเอส 0-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

12:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 0 - 0 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
14:30 กวางจู เอฟซี 0 - 1 แดกู เอฟซี 0-0
17:00 แกงวัน เอฟซี 1 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 เอสซี ฮีเรนวีน 0 - 2 พีอีซี ซโวลล์ 0-1
23:45 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 2 - 0 วีวีวี เวนโล 1-0
23:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 1 - 0 โกรนิงเก้น 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 5 - 0 เอฟซี ซินซินเนติ 1-0
01:00 แนชวิลล์ เอฟซี 2 - 2 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-2
02:00 โตรอนโต้ เอฟซี(N) 2 - 2 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-0
02:50 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3 - 1 เอฟซี ดัลลัส 1-0
05:00 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1 - 1 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1-0
07:10 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1 - 2 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 0-0
07:10 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 รีล ซอลต์ เลค 0-2
07:10 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1 - 0 ดีซี ยูไนเต็ด 0-0
07:10 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 3 - 1 ชิคาโก ไฟร์ 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

11:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 2 - 1 เวกัลตา เซนได 0-1
12:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 5 - 0 โยโกฮามา เอฟซี 2-0
12:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 2 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-1
12:00 เอฟซี โตเกียว 1 - 2 สากัน โตสู 0-2
14:00 คาชิว่า เรย์โซล 5 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 3-0
15:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1 - 1 วิสเซล โกเบ 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ฮัคเค่น 1 - 2 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

23:15 เซนต์ กัลเลน 1 - 0 วาดุซ 1-0
01:30 ลัวซานนี สปอร์ท 3 - 3 บาเซิ่ล 2-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 คอนยาสปอร์ 0 - 0 ฮาเตย์สปอร์ 0-0
20:00 แทร็บซอนสปอร์ 2 - 0 คารากูมรัค 1-0
00:30 อันตัลยาสปอร์ 0 - 1 กาลาตาซาราย 0-0
00:30 เบซิคตัส เจเค 3 - 1 เคย์เซริสปอร์ 2-1
00:30 เดนิซลิสปอร์ 1 - 1 ชีวาสสปอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

19:00 เอลเช่ 1 - 0 เลบานเต้ 1-0
21:15 เรอัล บายาโดลิด 1 - 1 คาดิส 1-0
23:30 บาเลนเซีย 1 - 1 อลาเบส 0-0
02:00 เรอัล มาดริด 0 - 0 เรอัล เบติส 0-0

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

19:00 พาส เจียนนิน่า 0 - 1 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0-1
21:15 เออีแอล ลาริซ่า 0 - 1 โอเอฟไอ เครเต้ 0-1
23:30 พีเออี อโตรมิตอส 0 - 0 เลเมีย 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

21:00 มาลาก้า 0 - 1 ฟูเอนลาบราดา 0-1
21:00 ยูดี โลโกรนเยส 0 - 1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-0
23:15 เอสปันญ่อล 4 - 0 ลาส พัลมาส 3-0
01:30 พอนเฟร์ราดิน่า 2 - 0 ซีดี ลูโก้ 1-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 เจนัว 2 - 0 สเปเซีย 0-0
22:59 ปาร์ม่า 3 - 4 โครโตเน่ 1-3
01:45 ซัสเซาโล่ 1 - 0 ซามพ์โดเรีย 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1 - 0 บาร์โรว์ 0-0
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0 - 0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-0
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1 - 1 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-1
21:00 คราวเลย์ ทาวน์ 0 - 0 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0 - 1 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-0
21:00 พอร์ทเวล 2 - 1 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2-1
21:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 2 - 1 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-1
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2 - 0 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0 - 2 วอลซอลล์ 0-2
21:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 1 - 2 กริมสบี้ ทาวน์ 1-1
21:00 มอร์แคมบ์ 0 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-1
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 1 - 0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 ลิเวอร์พูล 1 - 1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1-0
23:30 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0 - 1 เชลซี 0-1
02:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 0 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 1-0

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0 - 1 เบรนท์ฟอร์ด 0-0
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1 - 1 สโต๊ค ซิตี้ 0-1
21:00 มิดเดิลสโบรห์ 3 - 1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-1
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 2 - 1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-1
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 3 นอริช ซิตี้ 0-1
21:00 โคเวนทรี ซิตี้ 0 - 1 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-0
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1 - 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1-0
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 5 - 2 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 2-1
21:00 วัดฟอร์ด 1 - 0 มิลล์วอลล์ 1-0
21:10 บาร์นสลีย์ 1 - 0 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

19:00 พอร์ทสมัธ 1 - 0 บริสตอล โรเวอร์ส 1-0
21:00 อิปสวิช ทาวน์ 0 - 0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0 - 1 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-0
21:00 วีแกน แอธเลติก 1 - 1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-1
21:00 ซันเดอร์แลนด์ 3 - 3 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 2-0
21:00 จิลลิ่งแฮม 2 - 2 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1-0
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 1 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-0
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0 - 1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1 - 1 โรชเดล 0-0
21:00 แบล็คพูล 0 - 1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-0
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 1 - 2 ฮัลล์ ซิตี้ 0-1
21:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 5 - 0 สวินดอน ทาวน์ 3-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

21:00 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 2 - 2 ปิซ่า 1-2

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

12:00 เวกัลตา เซนได (ญ) รอ อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ)
12:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 1 - 1 เวกัลตา เซนได (ญ) 1-0
14:10 Energosbyt BSATU 1 - 5 Osipovichy 0-2
15:00 เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่ 2 - 5 Uzda 2-0
16:00 อิลเวส แทมเปเร่(N) 2 - 0 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 2-0
16:00 จีวาคีล่า เจเค 1 - 1 เอ็มพี มิคเคลลี่ 1-1
17:00 Praga Warszawa (w) 0 - 6 Rekord Bielsko Biala (w) 0-1
17:00 ออสเทนเด้ 0 - 3 อันเดอร์เลชท์ 0-2
18:00 แฟรท (ญ) 2 - 4 Honefoss (w) 1-3
18:00 ลาห์ติ 4 - 2 กนิสตัน เฮลซิงกิ 2-1
18:00 เอฟซี ฮาก้า 1 - 1 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 0-1
19:00 เมดกิลา (ญ) 1 - 0 โฟรย่า (ญ) 0-0
19:00 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 6 - 0 อซานฟอทบอล (ญ) 3-0
19:00 เคทีพี ค็อตก้า 0 - 1 จิปโป 0-0
19:00 Ovrevoll Hosle(w) 0 - 2 ลิน (ญ) 0-1
41วินาที โรอาร์ (ญ) 0 - 0 สตาเบ็ค (ญ) -
19:00 เอฟซี วาจากอสกิ รอ จิปโป
41วินาที สตรอมเมน 0 - 0 โกรลุด -
19:30 อนาโปลิน่า(ยู 20) 3 - 1 Flugoiania U20 2-1
20:00 อโวลเนส (ญ) 0 - 1 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0-0
20:00 วาเลเรนก้า (ญ) รอ Rosenborg BK (w)
20:00 Mbeya Kwanza 1 - 0 African Sports 0-0
20:00 เอสเจเค ไซนาโจเอน 1 - 1 เอซี โอลู 1-1
20:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 1 - 2 พีเอสเอส สเลมัน 0-1
21:25 Fcf Rapid Lugano (w) 0 - 2 บาเซิล (ญ) 0-0
22:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 0 - 0 ยาโร 0-0
22:59 อินดี้ อิเลฟเวิ่น รอ พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์
00:00 ซาน อันโตนิโอ รอ ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
02:00 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 2 - 0 เรอัล โมนาร์ช 1-0
02:00 เมมฟิส 901 รอ Chattanooga Red Wolves
03:00 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี รอ นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
03:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก รอ เอฟซี โมทาวน์
03:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี รอ โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี
03:00 ลาส เวกัส ไลท์ รอ Oakland Roots
03:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) รอ ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

18:35 ไซโบ้ ซันเดย์(N) 0 - 4 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0-1
18:35 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) 3 - 1 ปักกิ่ง ลี่ กง 2-0

ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

22:59 ฮิเบอร์เนี่ยน 2 - 2 มาเธอร์เวลล์ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:00 ฮาโปเอล ไฮฟา 1 - 0 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1-0
22:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(N) 0 - 1 มัคคาบี้ เนทันย่า 0-1
00:30 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0 - 0 เบต้าเยรูซาเล็ม 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 ดนีปรอ-1 3 - 0 เอฟซี มินาจ 3-0
21:00 โคลอส โคซาลิฟก้า 3 - 0 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-0
23:30 เอฟซี ลวีฟ 1 - 0 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

22:00 เอ็นดี เบลตินซี รอ บรดา
22:00 รีดอมเลีย รอ เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
22:00 เอ็นเค ครักคา รอ NK Bilje
22:00 NK Roltek Dob รอ ทริงลาฟ คราน
22:00 NK Roltek Dob รอ ทริงลาฟ คราน
22:00 เอ็นเค ครักคา รอ NK Bilje
22:00 รีดอมเลีย รอ เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
22:00 เอ็นดี เบลตินซี รอ บรดา
22:00 NK Fuzinar รอ NK Primorje
22:00 เอ็นเค เครสโก รอ NK Smartno
22:00 เอ็นเค เครสโก รอ NK Smartno

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

23:15 เอสซี เครียนส์ 2 - 2 เอฟซี วิล 1900 2-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1 - 1 ออร์ไกร์ท 1-1
20:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์(N) 2 - 0 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-0
20:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1 - 0 ไอเค บราเก้ 0-0
22:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 2 - 1 ฟัลเค่นเบิร์ก 0-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

21:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0 - 1 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-0
00:30 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1 - 2 ซีเอส คราอิโอว่า 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:30 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1 - 2 เฟรเดอริเซีย 1-1
19:00 โฮโบร 1 - 1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

19:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0 - 3 FC Superfund Pasching 0-1

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

20:00 เอฟเค วอซโดวัค 2 - 1 คูคาริคกิ สตานคอม 1-1
20:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 2 - 0 แมควา ซาแบค 2-0
20:00 มัลโดส ลูการ์นี 2 - 1 บัซคา โทโพลา 0-1
20:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 5 - 0 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1-0
20:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 3 - 0 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:45 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 1 - 1 สลาเวีย โซเฟีย 0-0
00:00 พีเอฟเค มอนทาน่า 1 - 1 เบโร่ สตารา ซากอร่า 0-1

ผลบอลวันที่

19:30 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0 - 1 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-0
20:30 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2 - 1 เอสเคเอฟซีเรด 0-0
22:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 2 - 0 เทรนซิน 2-0
22:00 Sokol Dolna Zdana 0 - 0 นิตร้า 0-0
22:00 เอฟเค เซนิก้า 1 - 1 ซีมปิน ไมชาโลวี 1-1

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 2 - 0 สลาเวน โคปริฟนิก้า 2-0
00:05 เฮชเอ็นเคกอริก้า 4 - 2 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 2-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 บาลา ทาวน์ 1 - 0 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0-0
20:30 เพนนี่บอนท์เอฟซี 2 - 0 แกลร์นาร์ฟอน 1-0
20:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 0 - 0 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 0-0
20:30 นิวทาวน์ เอเอฟซี 5 - 0 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 2-0
23:15 เดอะ นิว เซนต์ส 1 - 4 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1-3

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

19:45 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 1 - 4 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1-1
22:00 วาร์ดา เซ 0 - 1 ดิออสกียอร์ วีทีเค 0-0
00:30 อูจเปสต์ 1 - 3 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

19:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0 - 2 เบามิต ยาโบลเนค 0-2
19:00 ซิกม่า โอโลมุช 0 - 2 บานิค ออสตราว่า 0-1
21:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 0 - 1 สโลวาน ลิเบอเรช 0-1
23:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2 - 1 สโลวัคโก้ 1-1

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:00 เควีเอสเค ลอมเมล 1 - 3 Seraing United 0-0
01:00 เวสเตอร์โล 1 - 1 Club Brugge(U23) 1-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:00 โคห์บ รัมเบลอ 1 - 1 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 คลับ ตีฮัวนา 1 - 0 เนกาซ่า 0-0
09:40 โมนาร์คัส โมเรเลีย 4 - 3 คลับ เลออน 1-2
05:00 ครูซ อาซูล 3 - 2 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 2-1
07:00 อัตลาส 0 - 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0-0

ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 2 - 0 วีลด์สโตน เอฟซี 1-0
21:00 อัลทริงแคม 2 - 3 บาร์เน็ต 2-1
21:00 บอร์แฮม วู๊ด 0 - 3 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-2
21:00 คิงส์ ลินน์ 0 - 3 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-2
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 2 - 1 วอคกิ้ง 2-0
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 5 - 1 เยโอวิล ทาวน์ 1-0
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 2 - 2 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0-1
21:00 เร็กซ์แฮม 0 - 0 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-0
21:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1 - 2 บรอมลีย์ 0-1
23:20 อีสต์ไลก์ 1 - 0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 0 - 0 ควีน ออฟ เซาธ์ 0-0
21:00 ดันดี 2 - 1 เรธโรเวอร์ส 2-0
21:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 4 - 3 อาร์บรอท 2-2
21:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 3 - 0 อินเวอร์เนสส์ 3-0
21:00 กรีน็อค มอร์ตัน 1 - 1 อัลลัว แอทเลติค 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ฟัลเคิร์ก 2 - 2 โคฟ เรนเจอร์ 1-1
21:00 ปีเตอร์เฮด 3 - 0 ไคลด์ 0-0
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 2 - 1 ดัมบาร์ตัน 1-0
21:00 แพททริค ทริสเทล 1 - 0 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1 - 0 แอนนัน แอธเลติก 0-0
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 0 - 2 คาวเดนบีท 0-0
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0 - 1 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 2 - 1 จีดี ชาเวซ 0-1
21:00 ไลซอส 1 - 4 เฟยเรนเซ่ 0-1
23:30 วาร์ซิม 0 - 3 วิเซล่า 0-3
02:30 ซีดี มาฟรา 2 - 2 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 2-2

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 คาร์มิโอทิสซ่า 0 - 6 เออีพี ปาฟอส 0-2
23:30 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 3 - 3 เนีย ซาลามิส 0-3

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1 - 2 โคเลอไรน์ 0-1
21:00 คลิฟตันวิลล์ 5 - 0 คาร์ริค แรนเจอร์ส 4-0
21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0 - 2 ครูซาเดอร์ 0-1
21:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1 - 3 พอร์ทาดาวน์ 1-1
23:30 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 3 - 2 ลินฟีลด์ เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ

16:00 เอโอ คาวาลา 0 - 0 เวเรีย เอฟซี 0-0
19:00 Thesprotos รอ โอลิมเปียกอส โวลัว
19:00 AO Triglia 0 - 0 อปอลล่อน คาลามาเรีย 0-0
19:00 พานเซอร์ไรกอส 3 - 0 Almopos Arideas 0-0
19:00 AEP Kozani รอ เปียริกอส
19:00 อีกาเลโอเอเธนส์ 1 - 0 Asteras Vlachioti 0-0
19:00 อาลีซอส 0 - 2 โรดอส เอฟซี 0-1
19:00 คาลิเทีย 2 - 1 คาลามาต้า เอโอ 1-1
19:00 AO Episkopis Rethymno 1 - 0 Santorini 2020 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca

02:00 เรเซนเด้ อาร์เจ 1 - 3 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-1
05:00 ฟลาเมงโก 2 - 1 โวลตา เรดอนดา 1-1
05:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 4 - 2 เบาวิสต้า อาร์เจ 2-0

ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก

00:45 อัล อาห์ลี 2 - 1 อัล โชลต้า 1-1
02:00 อัล อาห์ลี ดูไบ(N) 3 - 1 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 3-1
02:00 อิสทิโล ดูชานบี(N) 4 - 1 อัล ฮิลาล 2-1
03:15 เอสเตกฮลัล(N) 2 - 2 อัล-ดูฮาอิล 1-1

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

19:30 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 0 - 1 Lion City Sailors 0-0
19:30 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 2 - 2 แทมปิเนส โรเวอร์ส 1-2

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3

01:00 เกรไตล์ 1 - 2 เซเต้ เอฟซี 1-0
01:00 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1 - 0 อูแอส กงการ์กโน่ 0-0
01:00 ลียง ดูเชรี่ 2 - 2 บูโลญจน์ 0-2

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

21:00 Noah 0 - 5 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 0-2
43วินาที เมตต้า/ลู ริกา 0 - 1 เอฟเค วัลเมียรา -

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:00 Hegelmann Litauen 1 - 1 ดีซัวกาส เทลเซีย 0-0
22:59 เนเวซิส 0 - 1 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 0 - 0 บรอมมาปอจคาร์น่า 0-0
18:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0 - 0 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0-0
18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 3 - 2 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 3-2
18:00 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 0 - 1 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-1
19:00 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 1 - 2 ทอร์น ไอเอฟ 0-2
20:00 แอตวิดาเบิร์ก 1 - 1 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-1
21:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 3 - 1 ไอเอฟ ซิลเวีย 2-1
21:00 ลุงสกิล 2 - 1 สค็อปดี้ เอไอเค 1-0
21:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 2 - 2 อัสซีริสก้า ไอเค 2-1
21:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 2 - 2 ลุนด์ บีเค 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 โคโรน่า คีลเซ่ 1 - 2 เอลเคเอสลอดซ์ 0-0
21:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0 - 0 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-0
21:00 โครบริ โกลกูฟว์ 1 - 0 จีเคเอส ทิคี 0-0
21:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1 - 2 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1-1
00:10 ราดอมเมียร์ก ราดอม(N) 1 - 0 ออดราออปอเล 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:00 ดินาโม เบรสต์ 0 - 0 เอฟเค วิเท็บส์ค 0-0
20:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1 - 1 เนเมน กร็อดโน่ 1-0
22:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 1 - 3 ดินาโม มินส์ค 0-2

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

12:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1 - 1 ทอม ทอมสค์ 1-1
17:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2 - 1 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 2-0
17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 4 - 2 สปาร์ตัก มอสโก 2 1-1
18:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 2 - 2 ครีลย่า โซเวียตอฟ 1-1
18:00 เวเลส 2 - 1 เออทิช 1946ออมส์ 0-0
19:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 1 - 2 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-0
20:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1 - 1 เชอตาโนโว มอสโก 1-0
20:00 เฟเคิล 1 - 1 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 1-0
20:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1 - 1 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-1
20:00 ตอร์ปิโด มอสโก 2 - 1 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1-0
22:59 บัลติก้า 2 - 0 ดินาโม บรีอันสค์ 1-0

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด(N) 1 - 0 สปอร์ต บอยส์ 1-0
01:15 เอฟบีซี เมลการ์(N) 0 - 2 เดป.ซาน มาร์ติน 0-1
03:30 เอเลี่ยนซา ลิม่า(N) 2 - 2 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 0-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ

21:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 0 - 1 กอเดรนเกอร์ 0-1
21:00 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 18 - 0 Gullfalkinn 8-0
21:00 อลาฟอสส์ 2 - 1 กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ 0-0
21:00 เบอเซอกิร์ 4 - 4 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 1-3
21:00 Dalvik Reynir 7 - 1 Samherjar 4-1
21:00 เฟรม เรย์จาวิค 8 - 0 Hordhur 4-0
21:00 Hottur Huginn 7 - 1 เอ็นเฮอร์จิ 3-1
21:00 เคอาร์ไอเอ 13 - 1 แอฟริคา 2-1
21:00 Skautafelag Reykjavikur 1 - 0 RB Keflavik 0-0
21:15 อีเมียร์ 1 - 2 KFR Hvolsvollur 1-1

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

21:15 ASK Bravo Publikum 0 - 1 มาริบอร์ 0-0
22:59 ดอมซาเล่ 3 - 1 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-1
01:00 เอฟซี โคเปอร์ 0 - 0 เอ็นดี กอริก้า 0-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:30 อเมริกา เด กาลี 1 - 2 มิลเลียนนาริออส 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

14:05 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 2 - 2 ซิดนีย์ เอฟซี 2-1
16:10 FC Macarthur 1 - 1 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-1

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

21:00 อัสติ นาดลาเบม 0 - 3 ฮราเดตส์กราลอเว 0-1
22:00 บลานส์โค 1 - 3 วิโซซิน่า จิคลาวา 1-1
22:00 ดูก้า ปรากซ์ 1 - 1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1-0
22:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1 - 1 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1-0
83 วินาที ทริเน็ค 2 - 0 สลาโว วีเซลัด 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ รอ เชสเตอร์ เอฟซี
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ ฟาสเลย์ เซลติก
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู รอ บลายท์ สปราตันส์
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี รอ เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ รอ อัลเฟรตัน ทาวน์
21:00 กุยเซลีย์ รอ เกทส์เฮด
21:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ รอ บอสตัน ยูไนเต็ด
21:00 เลมิงตัน รอ เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี รอ แบล็คเลย์ ทาวน์
21:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ รอ ชอร์เล่ย์ เอฟซี
21:00 ยอร์ค ซิตี้ รอ ดาร์ลิงตัน

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 บาธ ซิตี้ รอ คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
21:00 เบรนทรี ทาวน์ รอ อีสต์บอร์น โบโรห์
21:00 ดาร์ทฟอร์ด รอ เมดสโตน ยูไนเต็ด
21:00 ดัลลิช แฮมเลต รอ ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
21:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด รอ ชิพเพนแฮม ทาวน์
21:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ รอ เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ รอ ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
21:00 สลอค ทาวน์ รอ บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
21:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล รอ ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด รอ เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

02:30 เอนพ์พี 1 - 3 เอล อาห์ลี 0-3
02:30 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 0 - 2 พีระมิดส์ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 แบล็ค ลีโอพาร์ด 1 - 1 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1-1
20:00 สเตลเลนบอส เอฟซี 1 - 1 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0-1
22:00 เคป ทาวน์ ซิตี้ 3 - 0 Tshakhuma TM 0-0
22:00 อามาซูลู 2 - 1 ทีเอส กาแล็กซี่ 2-0
22:00 โมโรคา สวอลโลส์ 1 - 1 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

02:30 มานน์ 2 - 0 อัล บากา 1-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 0 - 1 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 0-0
16:30 ไทจง เอฟซี 3 - 0 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 3-0

ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก

19:00 อัล ฟูโตวา 2 - 0 อัล ซาเฮล 0-0
19:00 Ha Ji lage 0 - 1 เทชริน เอสซี 0-0
19:00 ฮัททีน 0 - 2 อัล วาห์ดา 0-2
19:00 อัล จาอิส (SYR) 3 - 2 อัล-โชต้าดามัสกัส 0-2
19:00 อัล คารามาห์ 1 - 0 อัล วัทบา 0-0
19:00 อัล ทาลิย่า 3 - 1 Al-Horiyah 0-0
19:00 อัล อิติฮัด 1 - 1 จาเบิลช 1-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

18:00 วัลลัซเนีย รอ สเกนเดอร์บู กอร์ซ
18:00 เคเอส บีริซ บอลช์ รอ Apolonia Fier
18:00 เคเอส คาสตริโอติ รอ เคเอฟ ลาซี
21:00 ตูตา เดอร์เรซ 0 - 2 เอสเค ติรานา 0-0
21:00 ปาร์ติซานี ทิราน่า รอ เคเอส กูเกซี

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

21:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 0 - 1 ตรังกานู 0-0
21:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 0 - 1 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 0-0
21:00 ปุเลา ปีนัง 3 - 0 พีบี ปาหัง 2-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 ตรังกานู บี 2 - 2 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 1-0
21:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 1 - 1 ซาราวักยูไนเต็ด 0-1
21:00 กลันตันยูไนเต็ด 1 - 0 กูชิง เอฟเค 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

00:00 อัล ฮัดด์ รอ อัล ริฟฟา
02:30 อัล มูฮารัค รอ อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:00 เรพิด คลับ อวด เซม 2 - 1 เอฟยูเอส ราบัท 2-1
05:00 เอ็มซีโอ อุจดา 1 - 2 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-1
05:00 SCCM Chabab Mohamedia 0 - 1 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 0-1

ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก

02:00 อัล ซาเฮล รอ คาซม่า
02:00 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) รอ อัล-ชาบับ(คูเวต)

ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก

19:40 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 2 - 1 อัล-เนจ์เมห์ 1-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด รอ ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
21:00 โกสปอร์ท โบโรห์ รอ เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
21:00 แฮร์โรว์ โบโร่ รอ วิมบอร์น ทาวน์
21:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ รอ ทอนตัน ทาวน์
21:00 เฮนดอน รอ ติเวอร์ตัน ทาวน์
21:00 เมโทรโพลิแทน โปลิศ รอ ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
21:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี รอ บีคอนส์ฟิลด์
21:00 วอลตัน แคชชวลส์ รอ พูล ทาวน์
21:00 เยท ทาวน์ รอ สวินดอน ซูเปอร์มารีน

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 โบรร่า เรนเจอร์ส รอ Clachnacuddin
21:00 เดเวรอนเวล รอ รอทส์
21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ ฮันท์ลี
21:00 ฟอร์ท วิลเลียม รอ วิค อคาเดมี่ เอฟซี
21:00 อินเวอร์รูเรีย รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี
21:00 คีธ รอ บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
21:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด รอ เนิร์น เคาน์ตี้
21:00 Strathspey Thistle รอ เฟรเซอร์เบิร์ก

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

21:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 2 - 0 เอฟเค โคซิค 1-0
21:30 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 2 - 2 พาริซอน บาดิจอฟ 0-0
21:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 2 - 2 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 0-0
21:30 สลาโว วีเซลัด 3 - 0 เอฟเค โปปาร์ด 2-0
21:30 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 4 - 2 MSK Puchov 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

20:00 สโลโบดา 1 - 0 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 1-0
20:00 เอฟเค เวเลซ 2 - 1 เอฟเค ครูปา 1-0
00:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ รอ เอฟเค ซาราเยโว

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

20:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 2 - 1 ทูเลวิค วิจานดี่ 1-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง 2 - 1 กัวรานี อาซุนซิยง 1-1

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

19:00 เอฟซี มิลซามี่ 3 - 0 ดาเซีย-บุยอูคานี 2-0
21:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 2 - 0 FC Sfintul Gheorghe 1-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซูเลีย เอฟซี 5 - 0 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 4-0
05:15 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0 - 0 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0-0

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

18:00 ซิเล็กส์ 3 - 2 อคาเดมี่ ปานเดฟ 2-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:59 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 2 - 1 โคเบรซอล 1-0
02:30 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0 - 0 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 0-0
05:00 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1 - 0 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0-0
07:30 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 1 - 2 นูเบลนเซ่ 1-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:00 ออล บอยส์ 1 - 0 กิมนาเซีย จูจุย 1-0
01:00 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0 - 0 ซีเอ บราวน์อโดรกู 0-0
01:00 ทริสแทน ซัวเรส 2 - 2 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-2
01:00 เอลมาโกล 2 - 2 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0-0
01:30 เทมเปอร์ลีย์ 3 - 2 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 0-1
01:30 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 2 - 1 บาร์รากัส เซ็นทรัล 0-1
02:00 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 1 - 1 ซานมาร์ติน ซานฮวน 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 อาวอนดาเล่ เอฟซี 2 - 1 แดนน็อค ธันเดอร์ 1-0
12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 3 - 1 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 2-0
14:30 ฮูม ซิตี้ 6 - 0 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 3-0
15:30 อัลโตน่า เมจิค 0 - 2 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 0-2

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:30 ปารีสเอฟซี (ญ) 2 - 0 เฟลอรี่ 91 (ญ) 1-0
20:15 แก็งก็อง (ญ) 0 - 5 โอลิมปิก ลียง (ญ) 0-3

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

19:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 2 - 1 เยอร์การ์เด้น (ญ) 0-1
19:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 3 - 1 ฮัมมาร์บี้(ญ) 2-0
20:00 โอเรโบร (ญ) 1 - 0 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0-0
21:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 1 - 2 ลิงโคปิ้ง (ญ) 1-2

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

06:55 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 2 - 0 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0-0
07:40 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 1 - 3 ทัลซ่า รัฟเนค 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:15 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 4 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 2 - 2 Gunma FC White Star (w) 1-0
11:25 สึกูบะ เอฟซี(ญ) 2 - 1 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 2-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

10:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 0 - 4 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 0-1
11:00 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 0 - 3 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

16:45 Osterbro IF (w) 2 - 1 Solrod (w) 0-0
17:00 นาสบี้ บีเค (ญ) รอ Frederiksberg Boldklub (w)
17:00 JAI Fodbold (w) รอ อาร์ฮุส 1900(ญ)
19:00 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) รอ อัลบอร์ก เฟรจา (W)

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 3 - 0 เซตีซู 2-0
17:00 อักฮซายิก โอรอล 1 - 0 อัคโตเบ 1-0
18:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 4 - 2 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

16:00 เอชพีเอส(ญ) 1 - 6 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 1-3
19:00 พีเค-35 วานต้า (ญ) 0 - 3 เคยูพีเอส (ญ) 0-1
19:00 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 0 - 3 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
20:00 Jyvaskylan Pallokerho (w) 0 - 1 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) รอ เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)
17:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) รอ Nowy Hutnik Youth
17:15 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) รอ Escola Varsovia Warszawa Youth

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 ซีดี อากีลา 1 - 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0-0
07:10 ซีดี ชาลาเตนังโก 1 - 1 ซานต้า เทคล่า 1-0

ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 FC Wiltz 71 รอ จิวเนสเซ่

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

19:00 โฟลเรียน่า เอฟซี รอ ฮัมรุน สปาร์ตันส์
19:00 บัลซาน เอฟซี รอ ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
22:59 เซจตัน คอรินเทียนส์ รอ มอลตาเอฟซี
22:59 จีซีร่า ยูไนเต็ด รอ บีร์คีร์คารา เอฟซี

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

17:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1 - 1 ดีลา กอริ 0-0
19:00 ซามเตรเดีย 2 - 1 เอฟซี เทลาวี 2-0
21:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0 - 1 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด รอ เลเวส
21:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ Brightlingsea Regent
21:00 โบเวร์ส พิทซี รอ คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี
21:00 Cheshunt รอ เมอร์สทัมเอฟซี
21:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส รอ เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
21:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด รอ เอนฟิลด์ ทาวน์
21:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า รอ เฮอรินจี โบโรห์
21:00 คิงสโตเนียน รอ ฮอร์สแฮม
21:00 มาร์เกต รอ พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
21:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ รอ เลเธอร์เฮด
21:00 วอร์ทติ้ง รอ โครินเธียน-แคชวลส์

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

18:00 SG-Tertre-Hautrage Women รอ ASE de Chastre (w)
19:30 KSKV Zwevezele (w) รอ Kontich FC Woman
20:00 Moldavo Women รอ อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)
20:00 Wuustwezel Women รอ เกนท์ บี (ญ)
21:00 Famkes Merkem Woman รอ Massenhoven VC Women
22:00 Royal FC Liege (w) รอ เควีเคไทอ์เนน(ญ)
22:00 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) รอ อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 Toftir B68 รอ นซี ลูนาวิค

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

01:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา รอ ซีเอสดี มูนิชิปัล
04:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า รอ เดปอร์ติโว ซานาราเต้

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

22:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 5 - 3 แอนติเครา(ฟุตซอล) 1-1
23:30 เลบันเต(ฟุตซอล) 5 - 4 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 4-1

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

03:00 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร(N) 0 - 0 อัลเวย์เรดดี้ 0-0
05:15 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0 - 1 คลับ กัวบิร่า 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

15:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 0 - 2 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:40 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 6 - 3 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 5-2
10:05 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 1 - 2 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 1-2
12:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1 - 9 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 0-7
13:30 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 0 - 4 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 0-1
16:45 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 1 - 1 เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) 0-1

ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 เชนันซิตี้ 0 - 2 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0-0
13:00 ชองจู จิคจิ 3 - 0 ชางวอนซิตี้ 2-0
13:00 อินชอน โคเรียล 2 - 0 กิมโป เอฟซี 1-0
13:00 กังเนือง ซิตี้ 0 - 1 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 2 - 0 กาญารี่(เยาวชน) 1-0
18:00 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 1 - 1 ลาซิโอ(เยาวชน) 0-0
20:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 0 - 0 เจนัว(เยาวชน) 0-0
20:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 0 - 4 เอ็มโปลี(เยาวชน) 0-2
85 วินาที ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1 - 1 เอซี มิลาน(เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

19:00 เอสวี เม็พเพ่น 2 - 3 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-2
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0 - 2 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-1
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 3 - 2 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2-1
19:00 อิงโกลสตัดท์ 3 - 2 ซวิคเกา 1-1
19:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0 - 2 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-0
19:00 ดินาโม เดรสเดน 0 - 3 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก รอ จิสครา โดแมซลิซ
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ รอ พัลเซ่น 2
15:15 สปาร์ตาปราก 2 รอ เอสเค รากอฟนิก
15:30 เอฟเค พรีเปเร่ รอ ดุคลา ปราก บี
15:30 Povltava FA รอ แอดมิร่า ปราฮา
18:00 ยาบโลเนช 2 รอ ปาร์ดูบีค บี
18:30 สโลวาน เวลวารี่ รอ คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
18:30 โซคอล ฮุสตัน รอ โลโค ทาวิน
19:00 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ รอ FK Zbuzany 1953

ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 แบมเบอร์ ไบร์ท รอ สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
21:00 บักซ์ตัน เอฟซี รอ แอชตัน ยูไนเต็ด
21:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ รอ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
21:00 แกรนแธม ทาวน์ รอ สการ์โบโรห์
21:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ รอ มัตล็อค ทาวน์
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต รอ แอทเธอตัน คอลเลียรี่
21:00 มอร์เพธ ทาวน์ รอ วิตตัน อัลเบียน
21:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี รอ บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก รอ แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
21:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี รอ ไฮด์ เอฟซี
21:00 ไวท์บี้ ทาว์น รอ นานท์วิช ทาวน์

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 ซันดบี้บีเค(ญ) รอ เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)
19:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 1 - 1 โคลดิ้ง บี (ญ) 1-0
19:00 AGF Kvindefodbold APS (w) 0 - 0 อัลบอร์ก (ญ) 0-0
19:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 1 - 2 Boldklubben AF 1893 (w) 0-2
20:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 0 - 1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 0-0
21:00 เฮชบี โคเก(ญ) 5 - 0 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

01:00 อัล ไทด์ 2 - 2 อัล ฮัมริยา 2-2
01:00 ดิบา ฟูไจรัช 1 - 2 อัล อราบี 0-0
01:00 มาซาฟี่ 3 - 3 ดูบา อัลฮัสซัน 2-1
01:00 แมสฟุท 1 - 1 เอมิเรตส์ คลับ 1-1

ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

01:40 อัล-จีล รอ อัล-นาดห์ฮา
01:40 ฮาเจอร์ รอ อัล-ทอคบาห์
01:45 อัล-คาว์แคบ รอ อัล-ราเบีย จิดดาห์
02:00 อัล บูกาย์รียาห์ รอ อัล-ไฟฮา

ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 Annagh United รอ มหาวิทยาลัยควีนส์
21:00 อาดส์ เอฟซี รอ นิวรี่ ซิตี้
21:00 Ballyclare Comrades รอ บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
21:00 เดิร์กวิว เอฟซี รอ Knockbreda Parish
21:00 ดันเดลา เอฟซี รอ อินสติตูเต้ เอฟซี
21:00 Harland & Wolff Welders รอ Loughgall FC

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

15:00 เดอะ แกป บีพีแอล รอ เมาท์ กราเวท
15:00 เวสต์เทิร์นสปิริท 2 - 3 เดอะ เลค 0-1
16:20 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 1 - 3 อัลบานี ครีก 1-2

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 2 - 1 โคชิ ยูไนเต็ด 1-0
11:00 โอซาก้า เอฟซี 1 - 1 Ban Di Tesi Iwaki 1-0
11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 0 - 0 บิวาโกะ ชิงะ 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก

21:00 บีไน มาจ์ดอัล ครัม 0 - 4 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 0-2

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

15:00 โอปาว่า (ยู 19) รอ ไพรบราม (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) รอ เบอโน่ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 2 - 4 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 2-2
17:00 เอสเบิร์ก (ยู 19) 3 - 2 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 1-2
17:30 เวเจิล (ยู 19) 3 - 1 ฮอร์เซนส์(ยู19) 3-0
17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 0 - 1 บรอนด์บี้ (ยู 19) 0-0
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
18:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 0 - 5 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 0-2
19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) รอ มิดทิลแลนด์ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ

18:30 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2 - 0 ทูรัน 0-0
18:30 เอรัล นิวคัส รอ อันดิแจน แทชเค้นท์
20:30 บุนยอดกอร์ 1 - 1 ซอกเดียน่า จิซาค 0-1
20:30 นาซาฟ การ์ชิ รอ เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน)

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 เฮชบี เชลกูมเลด รอ CRB Ouled Djellal
21:00 ยูเอสเอ็ม อันนาบา 2 - 1 เอ็มโอ คอนสแตนติน 0-1
21:00 เอเอส โครยูบ์ 0 - 1 Hanshely 0-1
21:00 ซีเอ บัตน่า 1 - 0 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต 1-0
21:00 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 2 - 2 NRB Teleghma 1-0
21:00 MCB Oued Sly รอ เอ็มซี ไซดาร์
21:00 CRB Temouchent 2 - 1 IRB El Kerma 0-1
21:00 CRB Ain Ouessara รอ SKAF Khemis Melina
21:00 SC Ain Defla รอ RC Oued Rhiou
21:00 เอเอสเอ็ม ออราน 1 - 1 JSM Tiaret 1-0
21:00 US Remchi รอ โอเอ็ม อาร์ซิว
21:00 IRB Lakhdaria รอ อาร์ซี อาร์บา
21:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช รอ อามัล บู ซาด้า
21:00 ยูเอสเอ็ม บลีดา 0 - 1 เจเอสเอ็ม เบอจายา 0-1
21:00 เอ็มโอ เบไจอา 1 - 1 อาร์ซี คูบา 0-0
21:00 WRB Msila รอ ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค
21:00 ES Ben Aknoun 1 - 2 CR Beni Thour 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

18:00 เวเลซ 3 - 1 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 1-0
19:00 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 0 - 1 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 0-0
19:00 เนวา เทอร์โนพิล 2 - 1 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 1-0
20:00 เฮอร์กี้-สปอร์ท 3 - 0 คริสตัล 0-0
20:00 ครีมิน ครีเม็นชุก 0 - 2 Polissya Zhytomyr 0-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

15:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 0 - 6 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 0-3
15:00 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) รอ กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
15:00 วิดีโอตอน(ยู 19) รอ UTE U19(HUN)
16:00 ปาคซิ เซ ยู 19 รอ เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19)
17:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) รอ บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
17:00 Nyirsuli ยู19 0 - 2 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 0-0
17:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 0 - 0 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 FK Minija 1 - 3 Babrungas 1-3
19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 0 - 5 ซิอัวลิอาย 0-1

ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

22:30 พาร์ส โจโนบิ แจม 2 - 1 ฟาร์ เซปาซี่ 1-0
22:45 โคเชห์ ทาเลย์ 4 - 1 โอซิน อัลบอร์ซ 1-1
22:59 มาลาวัน 0 - 2 Kheybar Khorramabad 0-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 Bizana Pondo Chiefs รอ ฟรี สเตท สตาร์
20:00 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ รอ ทีเอส สปอร์ติง
20:00 เจดีอาร์ สตาร์ 0 - 0 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0-0
20:00 โจโม คอสมอส รอ สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด
20:00 รีล คิงส์ รอ Uthongathi FC

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

20:00 Ahironas Liopetriou 3 - 3 Kouris Erimi 2-1
20:00 อัลกิ โอโรกลินี 6 - 0 Omonia Psevda 3-0
20:00 อาริส ลิมาสซอล 2 - 1 Asil Lysi 1-0
20:00 โอแทลลอส อเทียนัว 5 - 0 AE Zakakiou 0-0
20:00 Onisilos Sotiras 1 - 1 Akritas Chloraka 0-0
20:00 Thoi Lakatamias 1 - 3 โอโมเนีย อราดิปปู 1-1
20:00 Xylotympou 3 - 1 Digenis Morphou 0-0
20:00 Dignis Yepsonas 0 - 6 PAEEK Keryneias 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 2 - 3 ยูเอไอ อากุยซ่า 1-0
01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 1 - 1 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

17:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) รอ Inhulets Petrove U21
17:00 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) รอ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)
19:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) รอ โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21)

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

17:00 IB Lakhdaria U21 1 - 3 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 1-1
17:00 CR Temouchent U21 2 - 1 IRB El Kerma U21 2-0
17:00 เอเอสโครุบ(ยู21) 1 - 2 USM Khenchela U21 1-1
17:00 US Chaouia U21 3 - 0 MSP Batna U21 2-0
17:00 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 1 - 0 NRB Teleghma U21 0-0
17:00 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 2 - 3 MO Constantine U21 1-1
17:00 HB Chelghoum Laid U21 1 - 2 CRB Ouled Djellal U21 1-1
17:00 ยูเอสเอ็ม บลิดา(ยู21) 0 - 0 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 0-0
17:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 3 - 0 เอ บัว ซาดา(ยู 21) 1-0
17:00 ซีเอ บัตนา (ยู21) 1 - 1 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) 0-1
17:00 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 2 - 0 JSM Tiaret U21 1-0
17:00 ES Ben Aknoun U21 1 - 0 CR Beni Thour U21 0-0
17:00 MCB Oued Sly U21 3 - 1 เอ็มซี ซายดา(ยู21) 2-0
84 วินาที เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 0 - 0 อีเอสเซติฟ(ยู21) 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

18:00 เมลียา ซีดี รอ ยูดี มาราเซน่า
21:00 Colegios Diocesanos รอ Salmantino II
21:30 ซานตันยี 1 - 0 ซีดี มานาคอร์ 0-0
21:30 ซีดี บินิสซาเลม 0 - 1 ซีเอฟโซลเลอร์ 0-0
21:30 โฆเว่ เอสปันญอล 1 - 0 บียาร์เรอัล ซี 1-0
22:00 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 5 - 0 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา 2-0
22:00 CD Tarancon 0 - 0 มันเชโก้ ซิวดัด 0-0
22:00 Arosa Sociedad Cultural 2 - 1 โพลโวลีน 0-0
22:00 ยูดี อัลคูเดีย 1 - 1 ซีอี เฟลานิทซ์ 1-0
22:00 เอฟซี วิลาฟรานกา 1 - 0 EC Granollers 0-0
22:00 CD Mirandes B 3 - 1 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1-0
22:00 ซีอี เอสปอร์เลส 1 - 1 CD Genova 0-1
22:59 โอเรนเซ 3 - 0 Viveiro CF 1-0
22:59 Ribadumia CF 3 - 0 ซีเอสดี อาร์ซัว 2-0
22:59 Solares 1 - 0 CD Barquereno 1-0
22:59 อีเอ็มดี อคุยชาล 0 - 2 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 0-1
22:59 ยูบี คอนเควนเซ่ 3 - 3 Almagro CF 0-1
22:59 ซีดี กวาดาลาฮารา 1 - 1 Huracan Balazote 1-1
22:59 Santfeliuenc FC 2 - 0 ยูอี แซนท์ส 1-0
22:59 ยากิว ซีเอฟ 3 - 0 CDFC La Calzada 2-0
22:59 Solares Medio Cudeyo รอ CD Barquereno
22:59 Urgatz 1 - 1 ซีดี อริซนาบาร์รา 1-0
22:59 CD Olimpic Xativa 2 - 1 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 0-1
23:30 AD Lobon 1 - 1 โอลิเวนซา เอฟซี 1-0
23:30 เอสดี เกอร์นิกา 1 - 1 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 1-0
00:00 ยูดี โลโกรนเยส บี 3 - 1 ซีดี อัลกูไนโน 1-0
00:00 Villacanas 1 - 0 ลา โรด้า ซีเอฟ 0-0
00:00 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 1 - 2 ยูดี ออร์ซิร่า 0-0
00:30 เอลเดนเซ่ 0 - 0 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 0-0

ผลบอลวันที่ ISR U19

15:00 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 1 - 2 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 1-2
15:00 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 1 - 2 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 0-1
15:00 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 1 - 3 Ironi Nesher U19 0-1
15:00 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0 - 2 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 0-1
15:00 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 1 - 2 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 0-1
15:00 Maccabi Tel Aviv U19 1 - 0 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 0-0
15:00 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 2 - 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 1-1
15:30 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 2 - 0 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 1-0
15:55 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 0 - 1 FC Ashdod U19 0-0
01:00 เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) รอ แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19)

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท รอ Olympique Dcheira
22:59 คลับ แซลมี รอ วิดาด เฟส
22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat รอ เอเอสเดอ ซาเล่
22:59 เคเอซีเดอ เคนิตร้า รอ Wydad Temara

ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League

02:00 กอริติบ้า พีอาร์ รอ ปารานา พีอาร์

ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League

03:45 Reet รอ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

07:00 ยาปิรันก้า 2 - 3 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-3
07:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 5 - 0 เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 3-0
07:00 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 0 - 0 อิมอเร่ อาร์เอส 0-0
07:00 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 1 - 3 เซา โจเซ่อาร์เอส 0-2
07:00 ยูเวนตูเด้ 2 - 1 บราซิล เด เปโลตัส 2-0
07:00 อีซี เปโลตัส อาร์เอส 1 - 1 คาเซียส อาร์เอส 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

05:00 Athletic Club MG 0 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano

02:00 Atletico Cajazeirense PB รอ Sao Paulo Crystal FC

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 Flacara Falesti รอ อิสกร้า สตาลี่
20:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา รอ เอฟซี คาฮูล-2005

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

19:15 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) รอ โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)
19:30 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) รอ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)
19:45 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
20:15 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)
21:30 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

00:00 ทาร์ตู เจเค มัก 2 รอ ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
00:00 เจเคเวลโค่ทาร์ทู รอ ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี
00:00 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด รอ เอฟซี มาร์ดู
00:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี รอ เอฟซี เอลวา

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 เอฟเค ออร์ชา 0 - 0 Krumkachy Minsk 0-0
20:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1 - 1 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 1-0
83 วินาที ดนีโปร โมกิเลฟ 1 - 0 เอฟซี บาราโนวีชี 0-0

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

18:15 นครปฐม เอฟซี 2 - 1 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

16:00 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 1 - 0 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 1-0
17:00 Rubin Kazan (w) 1 - 3 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 0-3
18:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 2 - 0 Zenit St Petersburg (w) 2-0
19:00 FK Rostov (w) 0 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 0-0
19:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 0 - 1 ซแวซด้า 2005 (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

17:00 ETO กีโอรี่ (ญ) 1 - 4 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 0-3

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 1 - 1 FK Graficar Beograd 0-1
21:00 FK Dubocica 1 - 2 ไดนาโม วีรันเจ 0-1
21:00 จาโกดิน่า 1 - 3 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-1
21:00 FK Loznica 0 - 0 Kabel Novi Sad 0-0
21:00 FK Zeleznicar Pancevo 1 - 0 Sloga Kraljevo 0-0
21:00 ซีมูน 1 - 1 ราดนิคกี้ 1923 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก 2 - 2 กาการิน ยูไนเต็ด 1-0
12:00 แคนเบอร์รา เอฟซี 0 - 1 วอลเดน เวสทอน 0-0
12:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 2 - 1 โมนาโร แพนเธอร์ส 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

02:00 ซิเอร่า 2 - 0 วิตอเรีย บีเอ 2-0
06:30 ฟอร์ตาเลซ่า รอ บาเฮีย บีเอ

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 บรันสวิก ซิตี้ 1 - 0 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 0-0
12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 2 - 4 เอฟซี บูลลีนไลออน 0-2
12:00 แลงวาร์ริน 0 - 5 มอร์แลนด์ ซิตี้ 0-4
12:00 นอร์ธโคท์ซิตี้ 3 - 0 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

19:00 Sportivo Ameliano 3 - 3 3 เดอ เฟบเบรโร่ 2-2
21:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 0 - 0 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 0-0
21:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0 - 0 สปอตติโว อิเทโน่ 0-0
02:00 2 เด มาโย พีเจซี รอ รูบิโอ นู อะซุนซิออง
02:00 เรซิสเตนเซียเอสซี รอ Guarani de Trinidad

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

18:00 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) รอ ซาคุสปอร์ติง(ญ)
18:00 FC Lootos Polva Women รอ Suure-Jaani United (w)
18:00 วาปรุส แปร์นู(ญ) 2 - 0 Ajax Tallinna (w) 0-0
45วินาที เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 1 - 0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) -

ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

20:00 โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) รอ โกเมล(W)

ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19

17:00 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 2 - 1 อัคฮิซาร์ เบเลดิเย่ (ยู 19) 0-1
17:00 กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) 0 - 4 อัลตินอร์ดู (ยู 19) 0-0
17:00 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 2 - 4 อดานาสปอร์ ยู19 1-2

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19

18:00 NK Drava Ptuj U19 1 - 3 ND Ilirija Ljubljana U19 0-1
19:00 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) 2 - 1 ดอมซาเล่ (ยู 19) 2-1

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น

16:00 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 3 - 2 ชิคฮูร่า 3-0
17:00 Gareji Sagarejo 0 - 1 เอฟซี กากรา 0-1
18:00 เอฟซี ซิโอนี่ 2 - 1 เมรานี่ ทบิลิซี่ 1-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

18:30 แอสตัน วิลล่า (ญ) 2 - 2 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

16:00 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 3 - 3 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 0-2
16:15 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 1 - 6 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 0-2
17:00 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 3 - 0 APLG Gdansk (w) 2-0
17:00 Row Rybnik (w) 0 - 3 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 0-1
17:00 WKS Slask Wroclaw (w) 1 - 0 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 Paktako 79 รอ เอฟเค ชิกาทอย

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

07:30 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 3 - 1 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:00 เรอัล เบติส ( ญ ) 2 - 2 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 0-1
19:30 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 0 - 2 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 0-2
21:45 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 3 - 2 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 2-1

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

16:30 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 0 - 1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 0-1
19:00 สลาเวีย ปราก (ญ) 2 - 0 สปาร์ตา ปราก (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่

45+วินาที Gol Gohar U23 1 - 0 ราฟซานจาน(ยู 23) -

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

19:30 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 2 - 0 Jerba Midoun 1-0
19:30 อี.จีเอส กัฟซ่า 1 - 2 ซีโอ เมเดนีน 1-2

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

18:00 Pehchevo รอ คาเมนิคา-ซาซ่า
18:00 เอฟเค โคซุส 0 - 2 FK Tikves Kavadarci 0-2
18:00 เอฟเค โอโซโกโว 0 - 2 เบรกัลนิก้า สติป 0-1
18:00 FK Roseman 1 - 2 FK Sloga 1934 Vinica 0-1
18:00 FC Plackovica 1 - 3 โปเบด้า 0-1
18:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ รอ วลาซริมิ คิซีโว
18:00 เอฟเค โอครีด 2004 รอ KF Veleshta
18:00 Korab Debar 1 - 2 เอฟเค สโกเปีย 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

18:00 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) รอ แวคเกอร์ ติโรล (ญ)
19:15 SKV Altenmarkt Women 0 - 1 Bergheim/Hof Women 0-0
84 วินาที Sturm Graz/Stattegg Women 7 - 0 ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 6-0

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

19:15 Sportist Svoge 3 - 1 Septemvri Simitli 1-0
20:00 Kariana Erden รอ เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
21:00 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 0 - 1 Yantra Gabrovo 0-1
21:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 รอ เอฟซี โซโสโพล
21:00 เนฟโตชิมิก บูร์กัส รอ เอฟซี ฮีบาร์
22:00 FC Dobrudzha รอ วิโตชา บิสตริต้า

ผลบอลวันที่ เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ

15:30 ดั๊ก ลั๊ก 3 - 0 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 2-0
17:00 บินห์ดินห์ 1 - 2 ด่องตัมลองอัน 0-0
17:00 กวาง นัม 3 - 2 ไซ่ ง่อน เอฟซี 1-1
18:00 ไฮฟอง เอฟซี 0 - 0 บิ่ญ เฟือก 0-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

11:25 กยองนัม เอฟซี 3 - 0 บูโชน เอฟซี 1995 0-0
14:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1 - 0 แทจอน ซิติเซน 0-0
16:30 ปูซานไอปาร์ค 0 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 0-0

ผลบอลวันที่ BRA SPB

03:00 เอสซี เปซานดูปารา 2 - 0 Tuna Luso 1-0

ผลบอลวันที่ BRA D4

01:45 Fluminense PI รอ ปาร์นาฮีบ้า พีไอ

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 เคเอส พอลโควิค 2 - 1 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0-0
21:00 Hutnik Krakow 2 - 0 การ์บาเนียกราโกล 0-0
85 วินาที โซกอล ออสโตรดา 3 - 1 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 3-1
87 วินาที โปกอน ซีดล์เซ 2 - 0 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2-0
41วินาที บิโตเวีย บิโตฟ 0 - 0 มอเตรอ รูบิน -
12วินาที จีเคเอส คาโตวีตเซ 0 - 0 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา -

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ

12:00 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 5 - 0 Pembroke Old Scholars SC 2-0
12:00 อดิไลเด้วิคตอรี่ 3 - 2 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 0-2
12:00 สเติร์ทไลอ้อนส์ 2 - 0 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
12:00 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 3 - 2 แอดิเลด ฮิลล์ 1-2
12:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 9 - 1 Mount Barker United 3-1
12:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 2 - 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 2-1
12:30 แอดิเลด แพนเทอร์ 0 - 2 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 0-0
12:50 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 0 - 2 เมโทรสตาร์ เอสซี 0-0
14:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 5 - 0 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 3-0
14:00 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 4 - 1 คาปาลาบา บูลด็อก 2-0
15:00 บริสแบน ซิตี้ 2 - 0 ไพน์ฮิลส์ 0-0
15:30 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1 - 3 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
15:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1 - 0 Adelaide University SC 0-0
15:30 เดอะ โคฟ เอฟซี 1 - 1 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
16:00 เมาท์ กราเวท 0 - 3 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 0-0
16:30 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 4 - 2 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 3-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B

06:00 อา โซ ซานต้า เอสพี(N) 1 - 0 เตาบาแต 0-0
06:00 แอตทิเบีย(N) 2 - 0 เซอร์เทาซินโญ่ 1-0
06:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 1 - 2 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า 1-1
06:00 ยูเวนตุส เอสพี(N) 2 - 0 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน หญิงคัพ

17:30 เอซี มิลาน(ญ) 4 - 2 อินเตอร์ มิลาน(ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ ลีกา de elite

18:00 ซีดี มอนทิคาร์โล 1 - 1 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 1-0
20:00 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 6 - 0 พีเอสพี มาเก๊า 3-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 2 - 1 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 2-1
15:00 โลแกน เมโทร รอ Brisbane Athletic
16:00 Slack Creek 2 - 1 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์

81 วินาที Liberty Professionals 1 - 0 Berekum Chelsea 1-0
82 วินาที อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 1 - 2 Medeama SC 1-2
01:00 Ebusua Dwarfs รอ อักกรา เกรท โอลิมปิกส

ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20

12:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) รอ ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)
12:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) รอ อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)
12:00 บัลแคทต้า(ยู20) รอ อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20)
12:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) รอ ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20)

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

19:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 6 - 0 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 3-0
21:00 เอนด์ราต อาลาส (ญ) 2 - 0 Charleroi (w) 0-0

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:30 โอซาซูน่า บี 3 - 1 เอสดี ลาเรโด 1-0
22:00 Atzeneta UE 2 - 0 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1-0
22:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 0 - 2 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 0-1
22:59 เอซเตรมาดูรา 2 - 0 เรอัล มาดริด กัสติยา 1-0
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 2 - 3 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1-1
23:30 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 1 - 0 เกตาเฟ่ บี 0-0
00:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย รอ เยย์ดา

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 บาเยิร์น อัลเซนัว 2 - 5 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1-2
19:00 บาลินเกอร์ 1 - 2 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 0-2
19:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 1 - 3 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 0-0
19:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 2 - 3 เฮสเซ่น คาสเซล 2-2
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 3 - 1 TSV Schott Mainz 1-0
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 4 - 0 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0-0
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 4 - 0 เอฟซี กีสเซิน 4-0
19:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 3 - 1 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
19:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1 - 1 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-0
19:00 บอนเนอร์ 1 - 2 แบร์กิช กลัดบลัค 09 1-1
19:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 3 - 3 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 3-1
19:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1 - 0 Wuppertaler 1-0
19:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 4 - 1 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 2-0
19:00 วีกเบอร์ก บีค 1 - 3 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1-1
19:00 ไวเด้นบรูค 2 - 0 เอสเฟา สแตรเลน 1-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

22:59 อองเช่ร์ 2 รอ อ็องกูแลม
22:59 บูร์ช 18 รอ ชามาเลียเรสเอฟซี
22:59 โคโลเมียร์ส รอ โรโมแรนติน
22:59 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ รอ Canet Roussillon
22:59 เอฟซี น็องต์ บี รอ เอฟซี เบอเกอรัก
22:59 เตรลิสซาค รอ เล เออบิเยรส์
23:30 อีเซอร์ เอเอส รอ อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์
23:30 โกเบลินซ์ รอ เม็ตซ์ บี
00:00 มง-เดอ-มาร์ซ็อง รอ Bourges
00:00 บลัว เอฟ.41 รอ กรานวิลเล
00:00 ชาร์เทรส เอฟซี รอ วานส์
00:00 เอฟซี เฟลอรี่ 91 รอ Poissy AS
00:00 แก็งก็อง บี รอ Chateaubriant
00:00 เอฟซี รูออง รอ ลอริยองต์ บี
00:00 แซ็ง-มาโล รอ พลาเบนเนค
00:00 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ รอ ก็อง 2
00:00 แวร์กซายส์ 78 รอ แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 0 - 3 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-1
15:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 2 - 0 เมต้าล๊อกโลบูส 1-0
15:00 CSS Islla Te Nagh 1 - 3 ฟารูล คอนสแตนต้า 1-2
16:30 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0 - 1 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0-1
19:00 ราปิด บูคาเรสต์ 1 - 1 ดาเชีย มิโอวินี่ 1-0

ผลบอลวันที่ Greece Divison C

20:30 Rethymniakos 0 - 2 Aeek Synka 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 วอนลอส 1 - 0 ฮิลลิร็อด 1-0
18:00 เอฟซี ซีสเวส 0 - 0 ฮอลเบค 0-0
18:45 เอฟเค 2000 2 - 3 ไนโคบิ้ง เอฟซี 2-1
19:00 เอบี ทาร์นดี 0 - 2 บี 73 สลาเกลเซ่ 0-1
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 4 - 1 บราแบรนด์ 1-0
19:00 ดาลุ่ม 1 - 0 SfB Oure 1-0
20:00 บรอนชอยจ์ 2 - 0 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 0-0
20:00 สคอฟโชเว็ด 1 - 4 เอบี โคเปนฮาเกน 0-1
20:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 1 - 0 มิดเดลฟาร์ท 1-0
20:00 บีเค เฟรม 1 - 1 นาสบี้ 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1

18:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) รอ ยูเมีย ไอเค (ญ)
19:00 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) รอ จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
20:00 Alingsas (w) รอ ไอเค อุปซาลา (ญ)
20:00 โบลสตรานอส เอสเค (ญ) รอ มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

17:30 เอฟเค โคลอมนา 0 - 4 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 0-2
18:00 ซนามย่า ทรูด้า 0 - 1 Dnepr Smolensk 0-1
19:00 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0 - 0 FC Tver 0-0
20:00 ดินาโม มอสโก บี รอ ซแวซด้า เออคุตสค์

ผลบอลวันที่ บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

03:00 Gremio Sorriso รอ CEO Varzeagrandense

ผลบอลวันที่ BRA SE

01:15 Dorense SE รอ America EC Pedrinhas
02:00 AD Confianca รอ อีตาบายานา

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก

11:15 โฮบาร์ทซีบรา 1 - 2 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 0-1
11:25 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 2 - 2 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 0-0
13:30 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 1 - 1 โฮบาร์ต ใต้ 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 เซียลันเดีย ดีเอฟ รอ เอเอ ลูเซียเนีย

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:25 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 0 - 2 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 0-0
16:30 เมทแลนด์ 0 - 1 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 0-0
16:30 แฮมิลตัน โอลิมปิค 3 - 2 เลค แมคควอรี 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 มิทเชลตัน ( ญ ) 3 - 3 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 0-3
15:15 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 6 - 0 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 3-0
15:15 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 2 - 4 เวสตัน พุด (ญ) 1-1
15:45 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 1 - 2 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ รอ กรีนวิลล์ เอฟซี
06:00 โอมาฮา 2 - 0 Tormenta FC 1-0
07:30 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 4 - 2 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

13:00 Western Spirit Reserves 5 - 4 The Lakes Reserves 2-3
14:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 1 - 3 ออลบานี ครีก สำรอง 0-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ รอ เฟอโรคาริล มิดแลนด์
01:30 อิตูไซย์โง รอ เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล
01:30 Leandro N Alem รอ สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน
01:30 เรอัล พิลาร์ รอ วิกตอรีอาโน่อาเรนาส

ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Recreativo Libolo รอ Progresso
21:30 Baixa de Cassanje รอ Recreativo Caala
21:30 Interclube Luanda รอ พรีเมโร่ เด อกอสโต้

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:05 Robina City FC (w) 0 - 3 Broadbeach United SC (w) 0-0
15:00 Southside Eagles (w) 0 - 3 ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

พักครึ่ง พักครึ่ง แอฟริกา สปอร์ต 1 - 1 AF Amadou Diallo Djekanou 1-1
01:00 ES Bafing รอ สปอร์ติ้งเจนัว

ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 อาราเบ้ ยูนิโด้ รอ เทาโร เอฟซี
07:00 พลาซ่า อมาดอร์ รอ สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง

10:00 Petone FC 3 - 1 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1-1
10:05 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 1 - 1 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 1-0

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

22:59 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) รอ CD FAS U20
01:30 CD Aguila Reserves รอ CD Chalatenango Reserves
04:30 Jocoro FC Reserves รอ AD Isidro Metapan Reserves

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

12:00 FC Clifton Hill รอ Caroline Springs George Cross FC
12:00 ไคลโลปาร์คเอสซี 0 - 2 Yarraville 0-1
15:00 อัลโตน่า ซิตี้ 2 - 2 Banyule City 1-1
16:30 Beaumaris 1 - 3 ริชมอนด์ 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 สำรอง

09:30 Clifton Hill Reserves รอ Caroline Springs George Cross Reserves

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

12:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 0 - 4 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 0-3
15:30 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 1 - 3 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 0-1
15:35 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 4 - 0 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 0-0
16:00 Hills Brumbies 0 - 4 สปิริต เอฟซี 0-1
16:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 1 - 2 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1-2
16:15 อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี 1 - 2 Gladesville Ryde Magic 1-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

17:00 โรพีเอส(ญ) 1 - 0 EBK (W) 0-0
18:00 NJS (w) 5 - 3 Turun Weikot (w) 1-1

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2

21:00 เอฟเค เบราเน รอ Jedinstvo Bijelo Polje
21:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ รอ เอฟเค การ์เบจ
21:00 FK Drezga 0 - 1 Arsenal Tivat 0-0
21:00 FK Ibar Rozaje รอ โอเอสเค อิกาโล
21:00 เอฟเค มอร์นาร์ 4 - 0 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 2-0

ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League

09:45 แคสเมียร์ เทคนิค 4 - 0 โนเมดส์ 2-0

ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

10:05 โอคแลนด์ ซิตี้ 4 - 3 เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 3-1

ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:40 Moyale Barracks 1 - 0 มหาวิทยาลัยมซูซุ 1-0

ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
01:00 La Louviere Centre รอ เดสเซล สปอร์ต
01:00 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว รอ URS Lixhe-Lanaye

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 Atletico De San Francisco รอ UniversidadO M
04:00 Atletico San Cristobal รอ Cibao FC

ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division

00:00 เซอร์เคิล เดอ บามาโก รอ Djoliba

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

16:00 Cartusia Kartuzy 2 - 1 MKS Wladyslawowo 1-0
16:59 Gornik II Zabrze 1 - 2 Rekord Bielsko-Biala 0-1
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 0 - 3 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 0-1
18:00 มีดซ์ เลกนิก้า 2 1 - 3 สเตล บิเซค 0-3
18:00 Unia Swarzedz 2 - 3 โฟรต้า สวินอยจัสซี่ 1-2
18:00 บอลเทค จีเนีย 2 - 1 KP Starogard Gdanski 0-0
18:00 Baltyk Koszalin 0 - 1 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 0-1
19:00 Unia Warszawa 0 - 0 Mechanik Brzezina 0-0
42วินาที Jarota Jarocin 0 - 0 แคมิกโปลิศ -
84 วินาที Pogon Grodzisk Mazowiecki 0 - 2 Unia Skierniewice 0-1
87 วินาที LKS Lagow 1 - 1 Stal Krasnik 1-1
84 วินาที Piast Zmigrod 0 - 1 Foto-Higiena Olawa 0-0
87 วินาที โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 0 - 0 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 0-0
85 วินาที Avia Swidnik 6 - 0 Hetman Zamosc 5-0
84 วินาที Swit Skolwin 2 - 1 KS Polonia Sroda Wlkp 1-0
42วินาที GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0 - 0 เคเอส อีเนอเกติก โร -
42วินาที รุช ซอร์ซอฟ 1 - 0 โปโลเนีย ไบตอม -
00:11 โปโลเนีย วอร์ซอว์ รอ สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้

ผลบอลวันที่ ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก

18:00 ดีเฟนเดอร์ส เอสซี รอ บลู อีเกิ้ลส์
21:00 รีเนาน์ เอสซี รอ Sea Hawks FC Hanj

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

20:00 Deportivo Espanol (W) 1 - 1 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 0-1
21:00 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) 0 - 2 ฮูราแคน(ญ) 0-1
21:00 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 0 - 1 ริเวอร์เพลท(ญ) 0-0
01:00 Social Atletico Television (w) รอ ราซิ่ง คลับ (ญ)

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

15:02 FK Rad Belgrade U19 2 - 1 FK Radnicki Novi Belgrad U19 1-0
15:55 RFK Novi Sad 1921 U19 0 - 2 FK Graficar Beograd U19 0-2
17:51 FK Trayal Krusevac U19 0 - 3 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 0-2
17:55 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 3 - 0 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 2-0
18:59 TSC Backa Topola U19 1 - 1 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

21:00 เอสซี แชม 1 - 3 อีเวอร์ดอน 0-2
21:00 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 0 - 2 Etoile Carouge 0-2

ผลบอลวันที่

11:30 เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส 1 - 1 Singleton Strikers FC 0-0
13:00 Kahibah FC รอ Thornton Redbacks FC
15:00 เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี 1 - 2 วอลล์เซนด์ 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

12:00 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 1 - 4 Melborune Victory NPL 0-3
12:15 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 3 - 2 Melbourne City NPL 2-2
14:30 จีลอง เอสซี 1 - 2 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 1-1

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga

02:00 พันตาเรนนัส รอ เอดี การ์เมลิต้า

ผลบอลวันที่ ไอริช women National Union

20:00 Bohemians Dublin (w) รอ Peamount Utd (w)
20:00 คอร์ก ซิตี้(ญ) รอ DLR Waves (w)
22:00 กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) รอ FC Treaty United (w)
00:30 Wexford Youths (w) รอ Yalong City (w)

ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2

22:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี รอ Deportivo Xinabajul
00:00 Plataneros La Blanca รอ CSD Sayaxche
04:00 Quiche FC รอ Chimaltenango FC

ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

83 วินาที FK Igman Konjic 2 - 0 NK Vis Simm-Bau 0-0
42วินาที HNK Capljina 0 - 0 โอราสเย่ -
88 วินาที Rudar Kakanj 2 - 0 Jedinstvo Bihac 1-0
ต่อเวลา วินาที NK Slaven Zivinice 0 - 7 Bratstvo Gracanica 0-3

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 1 - 1 ไบรท์ตัน (ยู 23) 1-0

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

11:15 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 1 - 2 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 0-1
11:15 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 0 - 3 Kingborough Lions Reserves 0-1
11:15 Glenorchy Knights Reserves 1 - 2 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 1-2
11:15 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 1 - 0 บีช ซิตี้ 1-0
11:15 Burnie United 2 - 2 อัลเวอร์สโตนเอฟซี 1-1
13:30 Clarence Zebras Reserves 0 - 4 นิวทาวน์อีเกิลส์ 0-1
13:30 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 0 - 5 ทารูนา 0-1
13:30 ลอนเซสตันซิตี้ บี 1 - 2 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 0-0
13:30 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 4 - 0 นอร์เทิร์น วานเดอริง 1-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:00 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส รอ เอเอสดับเบิลยูเอช
20:00 โวเลนดัม (เยาวชน) รอ นูร์ดวิก
20:00 โคซัคเค่น บอยส์ รอ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
20:00 สปาเคนเบิร์ก รอ ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
20:30 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี รอ ชีเวนนินเกน
20:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก รอ ไรจน์สเบิร์ก บอยส์
20:30 Katwijk รอ โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี
20:30 ควิก บอยส์ รอ เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม

ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 บียูเอล เอฟซี 0 - 1 Busoga United 0-0
20:00 ไบร์ท สตาร์ 0 - 0 URA Kampala 0-0
20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 6 - 1 Malaba youth Football 5-1
20:00 มบารารา ซิตี้ 2 - 1 เอสซี วิลล่า 1-0
20:00 defense forces 2 - 1 Airtel Kitara FC 2-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

04:00 ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก รอ Garway Lanese
07:00 อิราปัวโต้ 4 - 1 เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2

11:15 Weston Molonglo FC 1 - 4 บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 จีวีไอ 3 - 1 Otterup 0-1
18:00 Vejgaard B 3 - 1 FC Djursland 1-0
18:00 Silkeborg KFUM 2 - 1 คเจลเลอรูบ 0-0
19:00 Koge Nord FC 0 - 4 Valby BK 0-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

19:55 NK Dubrava Zagreb 1 - 2 เอ็นเค โซลิน 0-0
87 วินาที ดราโกโวลแยค 2 - 1 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 0-0
85 วินาที เอ็นเค ดูโกพอลเจ 0 - 0 เอ็นเค โอปาติยา 0-0
90 วินาที เอ็นเค จูเน็ค 0 - 0 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0-0
83 วินาที เอ็นเคโอซีเยค 2 3 - 0 Bijelo Brdo 2-0

ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 Namungo FC 0 - 1 มเบยา ซิตี้ 0-1
20:00 Gwambina FC 0 - 1 ซิมบ้า 0-1
20:00 ลิพิวลิ เอฟซี 0 - 0 Boma FC 0-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19

15:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 1 - 0 ฮาร์วาทสกิ ดราโกวอลจาค (ยู 19) 1-0
15:00 Sesvete U19 2 - 3 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 2-0
18:00 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 0 - 2 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 0-2
19:30 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 3 - 1 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย U19 ลีก

14:00 CS U Craiova U19 3 - 4 FC Ripensia Timisoara U19 3-0
16:00 AFC Botosani U19 4 - 1 ACS Kids Tampa Brasov U19 4-0
16:00 ASU Politehnica Timisoara U19 0 - 2 สเตอัว บูคาเรสต์ (ยู 19) 0-1
16:00 FC Voluntari U19 3 - 1 ดินาโม บูคาเรสต์(ยู19) 2-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

18:00 เอสอาร์ บราซอฟ 1 - 1 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 1-0
20:57 FC Zalau 2 - 1 CSM Satu Mare 2-1
21:00 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 1 - 0 Husana Husi 0-0
21:00 ACS Somuz Falticeni 0 - 1 CS Dante Botosani 0-0
21:00 CSO Plopeni 3 - 2 ACS Sepsi II 2-1
21:00 สเตนต้า มิรอสราว่า 4 - 1 เอฟซี วาสลูอี 2-0
21:00 FC Somesul Dej 2 - 0 CA Oradea 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย SA ผู้หญิงคัพ

09:30 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 2 - 2 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

21:00 CD Badajoz (W) 2 - 1 Real Betis B (w) 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 Olympic Kingsway SC รอ UWA-Nedlands FC
14:00 แมนดูราท ซิตี้ รอ สวาน ยูไนเต็ด
14:00 แอซฟิลล์ รอ ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด
14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ รอ จูนดาลัพ ยูไนเต็ด
14:00 เวสเทิร์น ไนท์ส รอ ซูเบียโก เอเอฟซี
18:00 Quinns FC รอ Stirling Macedonia

ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D

20:00 Vastese 1 - 1 เอพริลเลีย 0-0
20:00 Derthona 1 - 1 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 1-0

ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2

17:00 ซาบาห์ 2 รอ ซัมกายิต เอฟเค 2
19:00 เอฟเค โมอิก บากู รอ คาราบัค 2
19:00 ตูราน โตวูซ รอ เอฟเคคาปาร์สคันก่า

ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3

20:00 Enerhiya Nova Kakhovka รอ เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า

ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก

20:00 เอสพี โดมัญญาโน รอ โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่
20:00 เอส.เอส.มูราต้า รอ เอสพี คอสมอส
20:00 S.S Pennarossa รอ SC Faetano
20:00 ทรี ฟิโอริ รอ เตร เพนน์

ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women

17:45 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 2 - 1 CPM Friol (w) 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A

02:00 เดปอร์ติโวมาดรีน รอ วิลล่า มิเตร
02:00 ครูเซโร เดล นอร์เต้ รอ ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง

19:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) รอ บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)
19:00 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) รอ Rukh Brest Reserves
20:00 เอฟเค โกเมล(สำรอง) รอ ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง)

ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

01:30 เอฟซี ลินคอล์น รอ เซนต์โยเซฟ เอฟซี

ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก

01:30 Sporting Club Tel Aviv รอ ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี

ผลบอลวันที่

03:05 Amazonas FC รอ เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น)

ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional

17:30 กอนโดมาร์ 0 - 0 S. Joao Ver 0-0
21:00 คัลดัส 1 - 1 โลวเรส 0-0
21:00 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค 1 - 1 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 0-1
84 วินาที Pevidem SC 2 - 1 สปอร์ติง บราก้า 2 2-1
42วินาที วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 0 - 0 มาเรีย ดา ฟอนเต้ -

ผลบอลวันที่

10:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) 3 - 1 เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) 1-1
13:30 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 4 - 0 เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) 3-0
14:00 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 4 - 4 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 2-2
14:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1 - 0 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 1-0
14:00 เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) 1 - 1 แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) 1-1
14:00 Hills Brumbies U20 2 - 1 NWS Spirit FC U20 0-1

ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League

12:00 Musgrave Mustangs B 0 - 2 Tweed United 0-0
14:00 Ormeau White 6 - 2 Palm Beach SC B 4-2
14:00 Nerang B 8 - 3 Tamborine Mountain Eagles 2-0
16:00 Musgrave Yellow 4 - 1 Kingscliff FC 0-1
16:00 Runaway Bay Green 2 - 1 Robina City Blue 2-1

ผลบอลวันที่

20:00 KF Arberia รอ KF Besa Pec
20:00 KF Drenica Skenderaj รอ เคเอฟ เฟโรนิเคลิ

ผลบอลวันที่

12:00 Selwyn United Reserves 1 - 3 Coastal Spirit Reserves 1-0

ผลบอลวันที่

01:00 คินเดอร์มาน (ญ) รอ เกรมิโอ (ญ)
06:00 พัลไมรัสเอสพี (ญ) รอ ครูไซโร่ อาร์เจ (ญ)

ผลบอลวันที่

00:00 ทีซี สปอร์ตคลับ รอ คลับ อีเกิลส์

ผลบอลวันที่

09:55 Musgrave Reserves 1 - 1 ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง) 0-1
11:55 Nerang B Reserves 4 - 5 Tamborine Mountain Eagles Reserves 1-1
11:55 Ormeau Reserves 2 - 0 ปาล์ม บีช(สำรอง) 1-0
13:55 Runaway Bay Reserves 2 - 0 Robina City Reserves 0-0

ผลบอลวันที่

09:30 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) 1 - 0 เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) 0-0
09:45 Langwarrin U20 1 - 2 มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) 0-1

ผลบอลวันที่

19:30 โมเดน่า(ยู20) 1 - 2 คาร์ปิ (ยู19) 0-1
20:00 คาร์ราเรเซ่ (ยู 19) 1 - 4 ลิวอร์โน่ ยู 19 1-3
20:00 Pro Sesto U19 2 - 2 Giana Erminio U19 1-1
20:00 Pro Patria U19 1 - 2 อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 0-0
20:00 Imolese U19 2 - 2 ซานมารีโน(ยู 19) 0-2
20:00 โคโม (ยู 20) 1 - 1 โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) 1-1
20:00 ฟาโน(ยู 19) 2 - 1 ซามเบเนเด็ตเตเซ่(ยู19) 1-0
20:00 มานโตวา ยู20 1 - 5 Pro Piacenza U19 1-1
20:21 คาร์เทน(ยู19) 2 - 2 คาตาเนีย(ยู20) 1-1
21:00 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) 2 - 0 บารี่ (เยาวชน) 2-0

ผลบอลวันที่

16:50 Tooro Queens (W) 1 - 2 Uganda Martyrs (w) 1-2
17:00 Makerere University (W) 1 - 2 Kampala Queens (w) 1-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 พูมาส ยูนัม (ญ) รอ อัตลาส(ญ)

ผลบอลวันที่

16:30 Stadium Casablanca U19 1 - 4 ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) 0-3
16:45 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 4 - 0 Union Viera CF U19 2-0
17:00 กอร์โดบา(ยู 19) 3 - 0 UD Maracena U19 1-0
17:00 Unio FB Jabac Terrassa U19 0 - 0 มายอร์กา(ยู 19) 0-0
17:30 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) 0 - 1 คิโรน่า(ยู 19) 0-0
17:30 วาลาโดลิด(ยู 19) 3 - 0 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 0-0
18:00 CF Juventud Laguna U19 2 - 2 CD Juventud Maritima U19 1-1
21:00 อัตเลติโก เดอ ปินโต้ (ยู19) 2 - 3 Badazous U19 1-1
21:00 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) 1 - 1 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 1-1
21:00 ฮูเอสก้า(ยู19) 1 - 1 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 0-1
21:00 Patacona CF U19 1 - 0 Lorca CFB U19 0-0
21:15 บียารีล (ยู 19) 3 - 0 Albacete U19 3-0
21:30 ยูดี ซานตามาร์ตา(ยู19) 0 - 3 อราวาค่า ซีเอฟ(ยู 19) 0-1
85 วินาที Arenas Club de Getxo U19 1 - 1 นูมานเซีย(ยู 19) 1-1
85 วินาที สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) 2 - 2 ED Val Minor Nigran U19 0-0
83 วินาที อัลโบรายา(ยู 19) 2 - 0 UCAM Murcia U19 2-0
36วินาที เลกาเนส(ยู 19) 0 - 0 ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) -

ผลบอลวันที่

03:30 Gambia Ports Authority รอ WAA Banjul
05:30 Elite United รอ บีเค มิลาน

ผลบอลวันที่

18:00 ชาทิน(ญ) 3 - 0 ฮ่องกง เอฟซี (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่

63 วินาที Shahrdari Bam 1 - 0 Niroye Zamini 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง Milad Mehr 0 - 0 Mes Shahr-e Babak 0-0
45+วินาที Oghab Tehran 0 - 0 Atrak Bojnourd FC -
45+วินาที FC Vista Turbine 0 - 0 Mes Novin Kerman -
45+วินาที ชาร์ดารี มาชชาร์ 0 - 0 Shams Azar Qazvin -
41วินาที Foolad Natanz FC 0 - 0 Mohtasham Tabriz -
41วินาที Shahrdari Hamedan 0 - 0 Naft Gachsaran -
26วินาที Elmoadab Tabriz FC 0 - 0 Melli Hafari -
20วินาที Sardar Bukan FC 0 - 0 พาส ฮาเมดัน -

ผลบอลวันที่

62 วินาที เอฟซี เบจายา(ญ) 0 - 0 CF Akbou(w) 0-0

ผลบอลวันที่

20:30 Cyncoed LFC (w) 0 - 3 สวอนซี (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่

04:15 ASC Tidjikja รอ King Nouakchott
06:00 Medine Trarza รอ เอฟซี นูอาดิโบ

ผลบอลวันที่

18:30 CSKA Pamir Dushanbe 3 - 1 ดูชานเบ-83 1-1
18:30 FC Istaravshan 0 - 0 Faizkand 0-0

ผลบอลวันที่

01:00 เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส รอ Rio Branco VN

ผลบอลวันที่

05:00 แกลเวซ ( เยาวชน) รอ ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน)

ผลบอลวันที่

18:15 เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 รอ อีบี/สไทรย์มูร์ 2
21:30 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 รอ เคไอ คลากสวิก 2
01:00 Skala Itrottarfelag รอ เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2

ผลบอลวันที่

04:00 Chimaltecas CSDFF (w) รอ Club Deportivo Xela (w)

ผลบอลวันที่

21:00 รัชเดน ไดมอนด์ รอ โลเวสทอฟต์ ทาวน์
21:00 บานบุรี ยูไนเต็ด รอ อัลเวเชิร์ช
21:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ รอ เซนต์ อีฟส์ ทาวน์
21:00 โคลวิลล์ ทาวน์ รอ แทมเวิร์ธ
21:00 Hednesford Town รอ ปีเตอร์โบโรสปอร์ต
21:00 ฮิทชิน ทาวน์ รอ นูเนียตัน โบโรห์
21:00 คิงส์ แลงลีย์ รอ นีดแฮมมาร์เก็ต
21:00 รอยสตัน ทาวน์ รอ เรดดิตช์ ยูไนเตด
21:00 รูเชล โอลิมปิค รอ บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
21:00 สตัวร์บริดจ์ รอ บาร์เวล
21:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ รอ เลสตัน เอฟซี

ผลบอลวันที่

14:30 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 3 - 3 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 2-3
17:00 อามาซูลู(สำรอง) 2 - 1 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 1-1

ผลบอลวันที่

19:00 Canon de Yaounde (w) 1 - 1 Louves Minproff (w) 1-1

ผลบอลวันที่

18วินาที Latrikunda Utd 0 - 0 Immigration FC -
11วินาที Falcons FC 0 - 0 Kiang West FC -

ผลบอลวันที่

18:00 Croesus (w) 1 - 0 Wits University FC (w) 0-0
19:00 Kempton Park FC (W) 2 - 1 VUT (w) 1-0

ผลบอลวันที่

82 วินาที NK BUJE 0 - 0 NK Cres 0-0
90 วินาที NK Grobnican 0 - 5 เจดรัน โพเรค 0-3
88 วินาที เอ็นเค มักซีมีร์ 1 - 2 NK Tresnjevka 0-0
88 วินาที เอ็นเค ฟราบ 2 - 1 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 2-1
86 วินาที เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 0 - 1 HNK Dakovo Croatia 0-1
42วินาที Radnik Krizevci 0 - 0 NK PAPUK ORAHOVICA -
89 วินาที Zagreb Hask 0 - 0 HNK Segesta Sisak 0-0
87 วินาที NK Uljanik 3 - 0 NK Naprijed Hreljin 2-0
60 วินาที NK Rudar Labin 0 - 0 NK Krk 0-0

ผลบอลวันที่

42วินาที KOZAF 1 - 1 Royal FC -
45วินาที Vitesse Delft 0 - 0 Rahimo FC -
01:15 Leopard St Camille รอ AS Sonabel

ผลบอลวันที่

03:00 CD FAS (w) 2 - 1 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่

12:00 ชุงจูซิติเซ็น รอ Jinju Citizen
12:00 โปชอน เอฟซี รอ ชิฮุงชิ ซิตี้
12:00 ยังพย็อง 3 - 1 Jungnang Chorus Mustang FC 1-1
12:00 โซล ยูไนเต็ด รอ ชุนชอนซิติเซ็น
13:00 Yeoju Sejong รอ กวางจูกวางซานเอฟซี

ผลบอลวันที่

13:30 Casuarina FC 3 - 1 Mindil Aces 1-0
17:30 Port Darwin FC 3 - 0 Darwin Hearts 2-0

ผลบอลวันที่

16:00 TNG Thai Nguyen (w) 1 - 3 Phong Phu Ha Nam (w) 0-1
18:00 โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี 0 - 3 ฮานอย(ญ) 0-2

ผลบอลวันที่

09:30 Charlestown Azzurri Reserves 1 - 1 Edgeworth Eagles Reserves 1-1

ผลบอลวันที่

09:30 Belconnen United U23 4 - 4 Monaro Panthers U23 2-2
09:45 Canberra Croatia FC U23 3 - 2 West Canberra Wanderers FC U23 1-2
09:45 Canberra Olympic U23 1 - 1 Gungahlin Utd U23 1-0

ผลบอลวันที่

03:00 อราปิราก้า(เอเอสเอ) รอ คอรูริเป้ เอไอ

ผลบอลวันที่

01:00 Pludy Warsaw 7 - 2 Mewa Krubin 3-2

ผลบอลวันที่

09:50 Cessnock City Hornets FC Reserves รอ Singleton Strikers FC Reserves
13:20 West Wallsend SC Reserves รอ Wallsend FC Reserves

ผลบอลวันที่

16:00 สเปเซีย(ยู 19) รอ โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)
17:00 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) รอ เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
20:00 เบรสชา(เยาวชน) รอ คิเอโว่(ยู 19)
20:00 เรจเจียนา (ยู 20) รอ อูดิเนเซ่(เยาวชน)
20:00 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 0 - 2 เวโรน่า (ยู19) 0-1
20:00 S.S.D. Monza 1912 Youth 1 - 2 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 1-2

ผลบอลวันที่

12:00 Inter Taoyuan FC 0 - 4 ACA FC 0-3
12:00 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน 1 - 2 SFI FC 1-1
14:30 FC Base Taipei Athletic 1 - 1 Play One Taipei 0-1
14:30 Tong Jie FC 2 - 0 FC Kaohsiung 1-0

ผลบอลวันที่

02:00 Uniao ABC รอ Aquidauanense

ผลบอลวันที่

13:00 Sunshine Coast Wanderers U23 2 - 1 Logan Lightning U23 0-0

ผลบอลวันที่

21:00 San Martin FC 1 - 1 เทาโร(สำรอง) 0-0
03:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves รอ Universidad de Panama
04:00 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) รอ Panama City FC
05:00 Alianza FC Panama Reserves รอ Costa Del Este Reserves
06:00 SD Panama Oeste รอ Udelas FC

ผลบอลวันที่

02:00 อัล การาฟา 3 - 0 กาตาร์ เอสซี 2-0
02:00 อัล มาร์คไฮยา รอ อัล ชาฮานียา
02:00 อัล วาครา รอ อัมม์ ซาลาล