บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 12306 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 18/04/2564

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 2 - 1 ราซิ่ง คลับ 2-1
01:45 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0 - 0 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0-0
04:00 อินดิเพนเดนเต้ 1 - 0 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0-0
07:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 2 - 2 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2 - 0 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-0
19:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 2 - 0 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1-0
22:00 ราปิด เวียนนา 0 - 0 สตวร์มกราซ 0-0

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

22:59 คลับบรูซ 4 - 2 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-0
22:59 คอร์ไทรจ์ 1 - 4 เมเชเลน 1-2
22:59 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 1 - 2 วาสแลนด์ บีเวเรน 0-1
22:59 ออสเทนเด้ 1 - 1 เซอร์เคอร์ บรูซ 0-0
22:59 สตองดาร์ด ลีแอช 3 - 0 เบียรส์ชอทวิลริค 1-0
22:59 ซูลเต้ วาเรเกม 2 - 7 เคเอเอ เกนท์ 0-3
22:59 แซงต์ ทรุยด็อง 0 - 1 อันเดอร์เลชท์ 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 สตอล เมียเลช 0 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน 0-1
20:00 วิสล่า พล็อค 2 - 2 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0-1
22:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0 - 0 คราโคเวีย คราคอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1 - 3 ลิงบี้ 0-1
19:00 โอเดนเซ่ บีเค 1 - 1 ซอนเดอร์ไจสกี 1-0
21:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 2 - 2 นอร์ดเจลแลนด์ 1-1
22:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2 - 2 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1-2

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 4 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน 3-1

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 4 - 3 ฮันโนเวอร์ 96 2-1
18:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0 - 3 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-2
18:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0 - 3 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

16:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0 - 1 รูบิน คาซาน 0-1
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 4 - 0 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 2-0
20:30 เอฟเค โซชิ 2 - 1 ซีเอสเคเอ มอสโก 1-0
22:59 สปาร์ตัก มอสโก 0 - 3 เอฟซี อูฟา 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 3 - 2 แซงต์ เอเตียน 0-0
20:00 แบรสต์ 1 - 1 ล็องส์ 1-0
20:00 ดิฌง 2 - 0 นีซ 0-0
20:00 นีมส์ 1 - 1 สตารส์บูร์ก 0-0
20:00 แร็งส์ 0 - 0 เม็ตซ์ 0-0
22:05 บอร์กโดซ์ 0 - 3 โมนาโก 0-1
02:00 น็องต์ 1 - 2 โอลิมปิก ลียง 0-2

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

12:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 3 - 0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1-0
14:30 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 0 ซองนัม เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:15 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 2 - 3 แอลเอ กาแลกซี่ 1-0
05:00 โคลัมบัส ครูว์ 0 - 0 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:00 ฟามาลิเคา 0 - 1 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-1
23:30 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0 - 1 ปอร์โต้ 0-1

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1 - 1 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0
13:00 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 0 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-0
13:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 2 สากัน โตสู 0-2
15:00 กัมบะ โอซาก้า 0 - 0 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ฮัคเค่น 1 - 2 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-2
20:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 0 - 1 คัลมาร์ 0-1
20:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 5 - 0 โอเรโบร 3-0
22:30 ไอเคซิริอุสเอฟเค 1 - 0 ฮาล์มสตัด 0-0
22:30 เยอร์การ์เด้น 1 - 0 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

21:00 บาเซิ่ล 5 - 0 เซอร์เวตต์ 3-0
21:00 ลัวซานนี สปอร์ท 2 - 1 วาดุซ 0-1
21:00 ยัง บอยส์ 3 - 0 ลูกาโน 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 กาเซียนเท็ป B.B. 2 - 2 คาซิมปาซ่า 0-1
22:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1 - 2 เฟเนร์บาห์เช่ 1-1

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

19:00 โอซาซูน่า 2 - 0 เอลเช่ 1-0
19:00 เรอัล โซเซียดาด 1 - 2 เซบีย่า 1-2
21:15 อลาเบส 1 - 0 ฮูเอสก้า 0-0
21:15 แอตเลติโก้ มาดริด 5 - 0 เออิบาร์ 2-0
23:30 เรอัล เบติส 2 - 2 บาเลนเซีย 2-1
23:30 คาดิส 0 - 0 เซลต้า บีโก้ 0-0
02:00 เกตาเฟ่ 0 - 0 เรอัล มาดริด 0-0
02:00 เลบานเต้ 1 - 5 บียาร์เรอัล 1-2

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

19:00 พานาธิไนกอส 1 - 2 อาริส ซาโลนิก้า 1-0
21:15 เออีเค เอเธนส์ 3 - 1 แอสเตราส ตริโปลิส 1-1
23:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2 - 0 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

19:00 ยูดี โลโกรนเยส 0 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-0
19:00 อัลบาเซเต้ 1 - 0 มิรานเดส 0-0
23:15 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0 - 0 เตเนริเฟ่ 0-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 เอซี มิลาน 2 - 1 เจนัว 1-1
20:00 อตาลันต้า 1 - 0 ยูเวนตุส 0-0
20:00 โบโลญญ่า 4 - 1 สเปเซีย 2-1
20:00 ลาซิโอ 5 - 3 เบเนเวนโต้ 3-1
22:59 โตริโน่ 3 - 1 เอเอส โรม่า 0-1
01:45 นาโปลี 1 - 1 อินเตอร์ มิลาน 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30 อาร์เซน่อล 1 - 1 ฟูแล่ม 0-0
22:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 3 - 1 เบิร์นลี่ย์ 0-0

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0 - 1 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-0
21:00 โคเวนทรี ซิตี้ 2 - 0 บาร์นสลีย์ 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

17:00 โบโด กลิมท์ 1 - 1 ทรอมโซ่ ไอแอล 1-0
17:00 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 2 - 1 ฮอนก้า อคาเทเมีย 0-0
17:30 KKP Stomil Olsztyn (w) 2 - 3 Polonia Sroda Wlkp (w) 0-0
18:00 ชาร์ปบอร์ก 08 2 - 2 สตาเบ็ค 1-0
18:00 อซานฟอทบอล (ญ) 1 - 3 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 0-1
18:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 1 - 2 เอซี โอลู 1-2
18:00 จิปโป 10 - 0 LehPa Kontiolahti 6-0
19:00 สตรอมก็อดเซ็ท 2 - 3 ลีลล์สตรอม 1-2
19:00 Rekord Bielsko Biala (w) 5 - 0 UKS Staszkowka Jelna (w) 4-0
19:00 Resovia Rzeszow II (w) 4 - 1 SWD Wodzislaw Slaski (w) 3-0
20:00 เฟรดริกซ์สตรัด 4 - 1 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-0
21:00 ฮามคาม 2 - 0 สตรอมเมน 2-0
05:00 SD Atletico Nacional 0 - 2 SD Panama Oeste 0-2

ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ

22:59 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(N) 2 - 1 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1-1

ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

18:15 สแตรนแรร์ 0 - 4 ฮิเบอร์เนี่ยน 0-1
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2 - 0 เซลติก 2-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

00:30 เลสเตอร์ ซิตี้(N) 1 - 0 เซาแธมป์ตัน 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:59 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 3 - 0 ฮาโปเอล ไฮฟา 1-0
00:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1 - 1 แอชดอด เอ็มเอส 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0 - 0 รุกห์ วินนีกี้ 0-0
21:00 เอฟซี มาริอูพอล(N) 1 - 1 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1-1
23:30 โคลอส โคซาลิฟก้า 1 - 1 ดนีปรอ-1 1-1

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

22:00 เอ็นดี เบลตินซี รอ NK Bilje
22:00 ทริงลาฟ คราน รอ เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
22:00 บรดา รอ รีดอมเลีย
22:00 NK Fuzinar รอ NK Smartno
22:00 เอ็นเค เครสโก รอ เอ็นเค ครักคา
22:00 เอ็นเค นาฟต้า รอ NK Roltek Dob
22:00 NK Primorje รอ เอ็นเค บริซิเซ่
22:00 ดราว่า รอ Jadran Dekani

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 1 - 1 แลนด์สโครน่า 0-0
20:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2 - 1 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

17:30 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0 - 0 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-0
22:30 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 3 - 0 เอฟซีคลินเซนิ 0-0
01:00 สเตอัว บูคาเรสต์(N) 2 - 1 โบโตซานี่ 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 เฟรเดอริเซีย 2 - 0 เฮลซิงกอร์ 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 3 - 0 กราเซอร์ เอเค 1-0
16:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน)(N) 1 - 0 เอสวี ฮอร์น 0-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

18:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0 - 0 อินดิจา 0-0
18:00 โบแร็ค คาแค็ก 1 - 3 คูคาริคกิ สตานคอม 1-1
18:00 Zlatibor Cajetina 1 - 2 เอฟเค แรด เบลเกรด 0-0
00:00 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0 - 1 มัลโดส ลูการ์นี 0-0
00:00 ราสนิกีร์ ไนร์ 0 - 0 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 0-0
00:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0 - 2 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-1
00:00 บัซคา โทโพลา 4 - 1 เอฟเค วอซโดวัค 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

17:30 เอสคิเซไฮสปอร์ 0 - 3 บาลิเคซิสปอร์ 0-2
20:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 อัลตินอร์ดู 0-1
22:59 อิสตันบูลสปอร์ 4 - 0 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:35 ทแซร์สโค เซโล 2 - 1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1-0
00:45 เลฟสกี้ โซเฟีย 0 - 3 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-2

ผลบอลวันที่

21:00 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1 - 0 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:05 ดินาโม ซาเกร็บ 1 - 0 อิสทรา 1961 พูลา 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

20:15 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 3 - 0 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 2-0
22:30 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 - 3 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 2-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

19:00 ฟาสตาฟ ซลิน 0 - 1 ไพรบราม 0-0
19:00 เบอโน่ 1 - 2 ปาร์ดูบีตเซ 0-1
21:00 สโลวาน ลิเบอเรช 0 - 1 สลาเวีย ปราก 0-0
23:30 สปาร์ตาปราก 1 - 0 สโลวัคโก้ 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 คลับ อเมริกา 1 - 1 ครูซ อาซูล 1-0
00:00 พูมาส ยูนัม 0 - 0 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0-0
07:00 ซานโตส ลากูน่า 3 - 1 โตลูก้า 2-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

17:30 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 2 - 3 ยูเว่ สตาเบีย 0-2
17:30 คาตันซาโร่ 2 - 0 คาตาเนีย 0-0
20:00 เลชโก้ 1 - 1 โอลเบีย 0-0
20:00 กุบบิโอ 0 - 0 มานโตวา 0-0
20:00 Legnago Salus 1 - 1 อาเรสโซ่ 1-0
20:00 เมทัลลิกา คาลชิโอ้ 0 - 0 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 0-0
20:00 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0 - 1 แซมเบเนเดทเซ่ 0-0
20:00 บารี 2 - 2 ปาแลร์โม่ 0-1
20:00 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 0 - 0 วิเทอเบเซ่ 0-0
20:00 ฟอกเจีย 0 - 1 ปากาเนเซ่ 0-0
22:30 กรอสเซโต้ 2 - 1 โปรเซดโต้ 1-1
22:30 ลิวอร์โน่ 1 - 2 โคโม 1-0
22:30 ปิอาเชนซา 1 - 3 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-2
22:30 เฟอรัลพิซาโล 6 - 1 คาร์ปิ 4-0
22:30 เรนาเต้ เอซี 2 - 1 ยูเวนตุส(ยู 23) 1-1
22:30 โมเดน่า 3 - 0 ปาโดวา 1-0
22:30 โปเทนซ่า 2 - 1 เอซี โมโนโปลี 2-0
22:30 เตราโม่ 2 - 0 บิสเซลเย 1913 1-0
01:30 อาเลซซานเดรีย 1 - 0 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1-0
01:30 คาร์ราเรเซ่ 3 - 1 ลุคเชเซ่ 1-0
01:30 เจียน่า เออมินิโอ 1 - 1 โปร ปาเทรีย 1-0
01:30 โนวาร่า 3 - 2 ปิสโทลเซ่ 3-0
01:30 เชเซน่า 0 - 2 ไอโมเลเซ่ 0-0
01:30 วิส เปซาโร 1 - 1 เฟอร์มาน่า 0-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:15 คาซ่า เพีย เอซี 0 - 3 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-1
20:00 เปนาฟิลด์ 2 - 2 โควา พีดาเด้ 0-1
21:00 ปอร์โต้ บี 2 - 2 เอสโตริล 0-2
22:59 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0 - 0 ซีดี มาฟรา 0-0
02:30 จีดี ชาเวซ 2 - 1 อคาเดมีโค วิสุ 1-1

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 เออีเอล ลิมาสซอล 1 - 2 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0-1
23:30 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 2 - 1 เออีเค ลาร์นาคา 0-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ

18:00 คิสสามิกอส 2 - 1 อปอลล่อน ลาริสซ่า 2-1
18:00 Santorini 2020 0 - 0 Aspropyrgos Enosis 0-0
18:30 โรดอส เอฟซี 1 - 0 อีกาเลโอเอเธนส์ 0-0
18:45 เออี คาไรสคาคิส 1 - 1 โดซา ดรามัส 0-0
18:45 พานาคายคิ 2005 1 - 1 เออร์โกเทลิส 1-1
19:00 เวเรีย เอฟซี 3 - 1 Thesprotos 2-0
19:00 เอโอ คาวาลา 5 - 1 AEP Kozani 4-0
19:00 โอลิมเปียกอส โวลัว 0 - 1 พานเซอร์ไรกอส 0-0
19:00 เปียริกอส 2 - 0 AO Triglia 0-0
19:00 Almopos Arideas 4 - 1 อปอลล่อน คาลามาเรีย 1-1
19:00 อาลีซอส 1 - 0 AO Episkopis Rethymno 1-0
19:00 Asteras Vlachioti 1 - 2 คาลิเทีย 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista

06:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 0 - 0 พัลไมรัส 0-0
06:00 ซานโตส 2 - 1 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca

01:15 บันกู 1 - 1 โวลตา เรดอนดา 1-0
01:15 โนว่า อีกูอาคุ 4 - 2 เรเซนเด้ อาร์เจ 2-0
04:30 เบาวิสต้า อาร์เจ 2 - 2 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 2-1

ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก

00:45 อัล อาห์ลี 1 - 1 อัล-ดูฮาอิล 0-0
02:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค(N) 2 - 3 อิสทิโล ดูชานบี 0-1
02:00 อัล อาห์ลี ดูไบ(N) 0 - 2 อัล ฮิลาล 0-2
03:15 อัล โชลต้า(N) 0 - 3 เอสเตกฮลัล 0-1

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

19:30 Lion City Sailors 4 - 1 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 เมตต้า/ลู ริกา 3 - 3 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 1-2
21:00 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 0 - 1 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

21:00 อัสซีริสก้า 1 - 3 คาร์ลสเตด บีเค 0-1
21:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 1 - 0 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 0-0
21:15 ปิเทีย ไอเอฟ 2 - 2 ฮัมมาร์บี้ TFF 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1 - 1 จีเคเอสเบลชาโตว์ 1-0
17:40 ออดราออปอเล 1 - 0 โคโรน่า คีลเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:00 ดินาโม มินส์ค 1 - 2 เอฟซี โกเมล 1-1
20:00 เอฟซี รุค เบรสต์ 5 - 0 สมอร์กอน เอฟซี 3-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:30 อเมริกา เด กาลี 2 - 0 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1-0
03:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 7 - 1 ปาตริโอตาสเอฟซี 3-1
03:30 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 4 - 1 อากีลาส โดราดาส 1-0
03:30 โบญาก้า ซิโค 0 - 0 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0-0
03:30 ลา อีคูดัด 1 - 2 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-0
03:30 มิลเลียนนาริออส 3 - 1 เดปอร์ติโว กาลี 0-0
03:30 เดปอร์ติโว เปไรร่า 4 - 2 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1-2
04:30 อ็องเซ่ กัลดาส 2 - 0 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:05 ซิดนีย์ เอฟซี 2 - 2 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 1-0
15:10 FC Macarthur 2 - 2 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 2-1
17:15 เพิร์ท กลอรี่ 1 - 3 เวลริงตัน โฟนิค 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1 - 2 จูบิโล อิวาตะ 1-1

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1 - 0 อัสติ นาดลาเบม 1-0
20:00 สลาโว วีเซลัด 0 - 1 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0-0
22:00 ฮราเดตส์กราลอเว 1 - 0 ทริเน็ค 1-0
22:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 0 - 1 ดูก้า ปรากซ์ 0-1
22:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1 - 0 บลานส์โค 1-0
22:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0 - 0 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

02:30 ซามาเล็ค 1 - 2 เอล อาห์ลี 1-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

23:30 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 2 - 0 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

02:30 ซาฮับ เอสซี(N) 1 - 1 มานน์ 1-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 1 - 2 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 0-1
16:30 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 3 - 2 ไทจง เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

18:00 Apolonia Fier 0 - 6 วัลลัซเนีย 0-3
21:00 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0 - 1 ตูตา เดอร์เรซ 0-1
21:00 เคเอฟ ลาซี 2 - 1 เคเอส บีริซ บอลช์ 0-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

21:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1 - 1 ปุเลา ปีนัง 1-0
21:00 มะละกา 2 - 3 เซลังกอร์ พีบี 1-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 1 - 1 กูชิง เอฟเค 0-1
21:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 2 - 1 กลันตัน 1-0
21:00 กลันตัน รอ เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:00 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 1 - 1 เฟร์ ราเบท 0-0
05:00 แมคฮาร์บ(N) 1 - 1 SCCM Chabab Mohamedia 1-1
05:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 0 - 0 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก

21:00 NPA Anchors 0 - 2 Nimba FC 0-2
22:50 Watanga FC 0 - 0 MC Breweries 0-0
23:05 Freeport 2 - 2 LPRC Oilers 2-1

ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก

21:05 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 2 - 0 ชาบับ ซาเฮล 1-0
21:05 Al Akhaahli Alay 0 - 0 อัล-เนจ์เมห์ 0-0
21:05 อัล ซาฟา 3 - 3 อัล อาเฮด 2-1

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

19:30 สฟาเคซี 1 - 2 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-1
19:30 เอสเปรานซ์ เอสที 3 - 1 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 ปอกราเดตส์ 1 - 3 เบซ่า 0-2

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

15:30 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 3 - 1 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

20:00 โอลิมปิก ซาราเยโว 0 - 3 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 0-1
22:00 รัดนิก บิเยลจิน่า 1 - 1 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0-1
00:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0 - 2 เอฟเค เวเลซ 0-1

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

19:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ 0 - 4 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-4
22:59 นอมเม่ เจเค คาลจู(N) 0 - 1 วาปรัส ปาร์นู 0-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:45 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0 - 3 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 1 - 0 การาโบโบ เอฟซี 0-0
06:00 ซาโมร่า บารินาส 0 - 0 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

18:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ 3 - 0 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 3-0
18:00 Belasica Strumica 0 - 3 เอฟเค สเกนดิจา 79 0-2
18:00 โบเรค เวเลส 0 - 1 เอฟเค ชคูปิ 0-0
18:00 ราบ็อตนิคกี้ 2 - 2 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 2-2
18:00 FC Struga Trim Lum 3 - 0 เปลิสเตอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:00 โคเบรซอล 2 - 1 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 1-0
02:00 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0 - 2 โคโล โคโล่ 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

23:30 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 2 - 2 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0-0
01:00 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 0 - 0 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 0-0
01:00 แอดเตริโค ราแฟล่า 4 - 1 เอลมาโกล 0-1
02:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0 - 0 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0
02:30 ซานมาร์ติน ซานฮวน 5 - 0 ซาน เทลโม่ 3-0
06:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1 - 1 Club Atletico Guemes 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 4 - 0 เอสซีซันด์(ญ) 2-0
19:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 1 - 0 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 1-0
19:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 3 - 1 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 0-1
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 2 - 1 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 2-0
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 3 - 2 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 2-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

19:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 0 - 1 BK Hacken (W) 0-1
19:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 2 - 1 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1-1
20:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 1 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1-1
22:00 ลิงโคปิ้ง (ญ) 0 - 1 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

19:00 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) รอ ฮัคเค่น (ยู 21)
19:00 ออร์ไกร์ท (ยู 21) รอ วาลเบิร์ก (ยู 21)

ผลบอลวันที่ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

18:30 เบอร์มิงแฮม (ญ) 5 - 1 โคเวนทรี (ญ) 1-0
19:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 11 - 0 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) 7-0
20:00 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 1 - 0 ลิเวอร์พูล (ญ) 0-0
20:00 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 2 - 1 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 0-0
20:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 2 - 2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 1-1
20:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 1 - 0 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 0-0
20:00 คริสตัล พาเลซ (ญ) 3 - 0 ลอนดอน บีส (ญ) 3-0
20:00 มิดเดิลสโบรห์(ญ) 0 - 9 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-4
20:00 เบิร์นลีย์ (ญ) 0 - 6 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-4
20:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 3 - 2 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 1-1
20:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 1-1
20:00 อาร์เซน่อล (ญ) 10 - 0 จิลลิ่งแฮม(ญ) 6-0
20:00 เลเวส (ญ) 1 - 2 เซาแธมป์ตัน (ญ) 0-1
22:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) 2 - 5 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 1-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:00 ซีเนียร์ เอ็นทีซี (ญ) 3 - 1 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

10:00 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 1 - 4 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 0-3
10:00 ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) 0 - 3 Norddea Hokkaido (w) 0-2
11:00 Gunma FC White Star (w) 1 - 1 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 0-0
11:00 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 1 - 2 สึกูบะ เอฟซี(ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 1 - 0 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 0-0
11:00 AS Harima ALBION Women 0 - 1 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 0-0
12:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 1 - 2 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 0-0
12:00 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0 - 2 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:30 Frederiksberg Boldklub (w) 0 - 3 Osterbro IF (w) 0-0
17:30 อาร์ฮุส 1900(ญ) 0 - 1 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 0-1
19:00 IF Lyseng (w) 6 - 0 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) 3-0

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 เอฟเค ทารัซ 1 - 0 อักฮซายิก โอรอล 0-0
17:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 3 - 1 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 1-1
20:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1 - 1 เอฟเค อะตีราอู 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

20:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 2 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เฮเรดิอาโน(N) 1 - 2 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 0-1
04:00 จิคาราล เซอร์โคบา 1 - 0 เอดี กรีเชีย 0-0
05:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 0 - 5 อลาจูเรนเซ่ 0-2
07:00 เอดี ซาน คาร์ลอส 1 - 0 ซานโตส เด กัวปิเลส 0-0

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1 - 0 Once Municipal 0-0
04:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 2 - 1 ซานต้า เทคล่า 1-0
04:30 ซีดี ฟาส 4 - 3 แอตเลติโก้ มาร์เต 1-2

ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 1 - 1 แอตเซลล่า 1-0
21:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 1 - 1 โฟล่า เอสซ์ 1-0
21:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 3 - 0 US Mondorf-les-Bains 1-0
21:00 ซีเอส เพแทนจ์ 0 - 1 Swift Hesperange 0-1

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง

19:00 โอลิมปิก ลียง (ญ) 1 - 2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา

09:00 ซีดี โมตากัว 1 - 0 เรอัล ซีดี เอสปานา 0-0

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

00:30 แอนติกา จีเอฟซี 1 - 1 ซีเอสดี มูนิชิปัล 1-1
01:00 ซีดี มาลากาเตโก 1 - 0 CD Achuapa 1-0
04:30 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1 - 1 กัวสตาโตยา 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

17:30 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 5 - 4 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 2-2
22:00 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 6 - 3 เลบันเต(ฟุตซอล) 4-2

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 0 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 0-0
03:30 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 2 - 1 9 de Octubre 1-1
06:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 2 - 0 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

04:05 ซาน มาร์คอส 0 - 0 โคเบรลัว 0-0
05:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 2 - 2 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 1-2
05:00 ซานหลุยส์ คิวโลต 0 - 1 แรนเจอร์ส ทัลค่า 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

11:45 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 0 - 5 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 0-2
15:35 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 2 - 3 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 0-2

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 1 - 1 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 0-1

ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 ฮวาซอง เอฟซี 1 - 0 พย็องแท็กซิติเซ็น 0-0
13:00 กิมแฮ ซิตี้ 0 - 1 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย คัพ

16:00 เซสตาโฟนี่ 1 - 2 อรักวี ดูเชติ 0-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:30 เอ็มโปลี(เยาวชน) 2 - 2 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 1-1
15:30 เจนัว(เยาวชน) 1 - 1 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 1-0
17:30 กาญารี่(เยาวชน) 5 - 1 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 2-1
20:00 ลาซิโอ(เยาวชน) 3 - 3 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-1

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

18:00 อิงโกลสตัดท์ 0 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 0-0
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 3 - 2 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 3-1
20:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1 - 0 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-0

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ รอ จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
15:15 ดุคลา ปราก บี รอ เทปลิซ บี
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี รอ สโลวาน เวลวารี่
15:15 ปาร์ดูบีค บี รอ โบฮีเมียนส์ 1905 บี
15:15 แอดมิร่า ปราฮา รอ โซคอล ฮุสตัน
15:30 พัลเซ่น 2 รอ เอฟซี ปิเซ็ค
22:00 โซคอล โบรซานี่ รอ สโลวาน ลิเบอเรช 2

ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi

22:00 กิเรคเบอร์นู (ญ) รอ ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ)

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก

17:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 1 - 0 เอสเอชบี ดานัง 0-0
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 1 - 0 ฮานอย ทีแอนด์ที 1-0
18:00 นัม ดินห์ เอฟซี 3 - 2 โฮจิมินห์ซิตี้ 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:00 บริสเบน เคไนท์ส 0 - 1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
14:00 เมาท์ กราเวท 1 - 5 ทูวอง 0-4
14:10 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 4 - 1 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 2-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ลีกคัพ

20:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0 - 0 Tshakhuma TM 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก

21:00 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 3 - 1 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 1-1

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

15:00 โอปาว่า (ยู 19) รอ ไพรบราม (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) รอ เบอโน่ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 4 - 1 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 3-0

ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

16:30 เซนต์ จูเลีย 2 - 2 แอทเลติก เอสคาลเดส 1-2
16:30 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 7 - 0 Penya Encarnada 2-0
21:30 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1 - 2 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 1-1

ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2

01:30 อัล ชับบับ 1 - 2 Al Khaldiya 0-0

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 Suduva Marijampole II 0 - 2 Banga Gargzdai B 0-2
21:00 FK Panevezys-2 6 - 3 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 2-2

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 1-1
20:00 Sekhukhune United 0 - 1 โจโม คอสมอส 0-1

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

20:00 อัลกิ โอโรกลินี 3 - 0 Thoi Lakatamias 1-0
20:00 Omonia Psevda 2 - 3 Akritas Chloraka 1-2

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 โกมูนิกาซิโอเนส 2 - 0 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1-0
01:30 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 2 - 2 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

00:00 มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ) 0 - 3 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) 0-0
00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) 1 - 4 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) 0-0
00:30 มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) 1 - 5 ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 1-2
00:45 บีน๊อต เนทันยา (ญ) 2 - 1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล รอ ควาร่า ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:30 Compston Ekala 2 - 1 Real Aranjuez CF 0-1
16:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 1 - 0 SD Borja 1-0
16:30 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 4 - 1 CD Bullense 2-1
16:30 UD Almansa 2 - 0 ซีดี อิเยร์กาส 0-0
16:30 เอสดี เรวิลลา 0 - 2 ซีดี กัวร์นิโซ 0-0
16:30 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 2 - 0 CD El Alamo 1-0
16:30 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 2 - 1 ยูเอฟ เบนิกานีม 1-1
16:30 Torrejon CF 1 - 0 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0-0
16:30 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 0 - 1 แอตเลติโก้ ปินโต้ 0-1
16:30 ซีดี บาสโคเนีย 0 - 1 ซานทูซู เอฟซี 0-1
16:45 Grama 1 - 0 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 0-0
16:45 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 3 - 1 U.M. Escobedo 2-0
17:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 0 - 2 CD Pradejon 0-2
17:00 คอนสตานเซีย 2 - 1 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 0-1
17:00 CD Azuaga 1 - 1 เอซเตรมาดูรา บี 0-0
17:00 CD Villegas 0 - 3 CP Calasancio 0-0
17:00 SD Huesca II 0 - 0 เบรีย 0-0
17:00 ยูซี เซียราส 1 - 0 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 1-0
17:00 SD Navarro CF 0 - 0 CD Colunga 0-0
17:00 SD Lenense 3 - 1 Real Titanico Laviana 1-0
17:00 กิโรน่า บี 0 - 1 ซีอี ยูโรปา 0-0
17:00 Poli Almeria 0 - 0 โมทริล ซีเอฟ 0-0
17:00 อัลกอสซีเอฟ 0 - 0 เซบีย่า ซี 0-0
17:00 เอดี เซวตา 2 - 3 ลูเซน่า 1-1
17:00 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 2 - 3 ซีดี เตรรา 0-1
17:00 ซีดี เมียยาดาส 2 - 0 อีเอ็มดี อคุยชาล 1-0
17:00 ซีอี เฟลานิทซ์ 3 - 0 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 1-0
17:00 Ibiza Islas Pitiusas 1 - 1 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0-1
17:00 ซีดี มอนติโฆ่ 2 - 2 CD Diocesano 1-1
17:00 ซีดี วาเรีย 2 - 2 ยูดี โลโกรนเยส บี 0-2
17:00 ซีดี คาเบเซนเซ 2 - 2 ซีดี การีนา 1-1
17:00 โอลิเวนซา เอฟซี 1 - 1 CD Calamonte 1-1
17:00 CA Vianes 2 - 2 CD Tedeon 1-1
17:00 แมนซานาเรสซีเอฟ 1 - 2 CD Azuqueca 0-0
17:00 ลา โรด้า ซีเอฟ 1 - 0 CD Tarancon 1-0
17:00 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 0 - 0 ยูดี อัลคูเดีย 0-0
17:00 Ted Contois Feng 3 - 2 Kinatu 1-1
17:00 เบลล์บริดเจท 1 - 2 อูเตโบ เอฟซี 0-0
17:00 CD Rota 1 - 4 CD Pozoblanco 1-3
17:00 ดีเอวี ซานต้า อน่า 0 - 2 Mostoles CF 0-1
17:00 ชิลลา ซีเอฟ 1 - 0 โฆเว่ เอสปันญอล 0-0
17:00 Torrent C.F 2 - 0 เฮอร์คิวลีส2 2-0
17:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1 - 0 มอสโตเรส 0-0
17:00 Aviles Stadium CF 2 - 0 Valdesoto 0-0
17:00 ยูเอ ฮอร์ต้า 1 - 1 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 0-0
17:00 Cerdanyola del Valles 1 - 1 เอฟซี วิลาฟรานกา 0-0
17:00 ซีดี อริซนาบาร์รา 1 - 2 โทโลซา 1-1
17:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 1 - 1 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0-1
17:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 2 - 1 แอตเลติโก้ มาลากูโน 0-1
17:00 UE Vilassar de Mar 3 - 3 ซีพี ซาน คริสโทบอล 1-1
17:00 ยูดี มาราเซน่า 1 - 1 อัลฮัวริโน 1-0
17:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 3 - 2 เลกาเนส บี 1-2
17:15 Racing Murcia 1 - 1 At. Pulpileno 1-0
17:30 ฟิวดัส เด มุลเซีย 1 - 0 EG El Palmar 0-0
17:30 ซิลวา เอสดี 1 - 4 ซีดี ช็อกโก 1-3
17:30 EC Granollers 0 - 3 แตร์ราสซ่า 0-1
18:00 UD Kia 0 - 0 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 0-0
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1 - 1 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 0-0
18:00 ซีดี เมนซาเจโร่ 1 - 0 แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ 1-0
18:00 ยูเนี่ยน วิเอร่า 1 - 0 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 1-0
18:00 ลันซาโรเต้ 1 - 0 ลาส พัลมาส ซี 0-0
18:00 อาลูกัส ซีเอฟ 1 - 2 CD Union Puerto 0-0
21:15 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 1 - 1 ลีพิโด เดอ บัวซาส 1-1
21:30 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา 3 - 1 ยูดี ลอส กราเลส 1-0
21:30 Murchante 3 - 1 ยูซีดี บูร์ลาเดส 0-0
21:30 ซีเอฟ เปราลาดา 2 - 0 Igualada 0-0
21:30 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 1 - 0 Colegios Diocesanos 0-0
22:00 CD Cardassar 0 - 0 ซีดี บินิสซาเลม 0-0
22:00 Mazarron CF 2 - 1 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 1-1
22:00 Pena Azagresa 0 - 1 ซีดี ซูบิซ่า 0-0
22:00 ซีเอซิลบอลเนโร 0 - 1 เอดี ซานฮวน 0-0
22:00 ซีดี อัลกูไนโน 2 - 3 นาซาร่า 1-0
22:00 CDFC La Calzada 1 - 2 Casalarreina 0-1
22:00 CF Illueca 0 - 3 Barbastro 0-2
22:00 Epila CF 2 - 1 ซีเอ มอนซอน 0-1
22:00 Atletico Ibanes 1 - 1 ยูบี คอนเควนเซ่ 0-0
22:00 CE Banyoles 3 - 0 ซีเอฟ มอนตาเนซ่า 1-0
22:00 SD Festra 2 - 0 ซีดี ปอนเทลลัส 2-0
22:00 ซีเอสดี อาร์ซัว 2 - 0 UD Ourense 0-0
22:00 AG Estudiantes 1 - 2 โอเรนเซ 1-1
22:00 Bergantinos CF 3 - 2 Arenteiro 1-0
22:00 ยูดี โซโมซาส 0 - 1 Arosa Sociedad Cultural 0-0
22:00 ยูดี ปอสซาโค่ 3 - 2 UD Atios 2-1
22:00 ซีเอฟโซลเลอร์ 1 - 0 ซีอี เอสปอร์เลส 0-0
22:00 เตรูเอล 2 - 0 CD Cuarte Industrial 0-0
22:00 โอโยเนซา 0 - 3 ยากิว ซีเอฟ 0-2
22:00 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 2 - 0 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 0-0
22:00 Huracan Balazote 2 - 1 Villacanas 2-0
22:00 มัล เมนอร์ 1 - 0 อคูลัส ซีเอฟ 0-0
22:00 ออร์ฟาโร 3 - 4 Rioja competition 0-3
22:00 Muleno CF 0 - 1 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 0-0
22:00 CD Benicarlo 0 - 0 Villajoyosa 0-0
22:00 Flat Earth FC 2 - 2 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 2-0
22:00 CD Barquereno 2 - 1 คาสโตร 2-0
22:00 CD Becerril 0 - 0 เบโรรีล บูปันซา 0-0
22:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 0 - 3 จี.เซโกเบียน่า 0-2
22:00 CD Mosconia 2 - 1 คอนดัล ซีเอฟ 1-0
22:00 ซีดี พราวิอาโน 1 - 0 คลับ เซียโร 1-0
22:00 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 1 - 2 CD Mirandes B 0-2
22:30 กัลโลเวรา 3 - 3 เอสเอฟซี มิเนอร์วา 0-0
22:30 CD Arnedo 0 - 1 Calahorra B 0-0
22:30 เอดี ซาบินานิโก้ 2 - 2 ทามาร์ริตเตอร์ 2-1
22:30 UD Llanera 3 - 2 เอล ซาน มาร์ติน 0-0
22:30 ลา บาเนซา 4 - 1 Real Burgos 2-0
22:30 CD As Pontes 2 - 3 CD Barco 0-0
22:30 Viveiro CF 1 - 0 Ribadumia CF 0-0
22:30 วิลลานูว่า ซีเอฟ 2 - 2 CD Valdefierro 2-1
22:30 ยูบี เลบริจาน่า 0 - 2 ลาปาลมา 0-2
22:30 ซีดี ซารีเนนา 3 - 0 ซีดี คารินเยนา 1-0
22:30 กัวดาล 1 - 2 ซีดี ทุยล่าร์ 1-2
22:30 ซีดี คายอน 2 - 0 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 1-0
22:30 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 0 - 2 อูรากา 0-1
22:30 เอสดี แทกิลเอสคูโด้ 0 - 2 ซีเอฟ วิมีนอร์ 0-1
22:59 Lorca FC 0 - 0 CD Plus Ultra 0-0
22:59 ซีดี โคเรีย 0 - 0 คาเซเรโน่ 0-0
22:59 โมราโล ซีพี 2 - 0 Jerez Industrial CF 0-0
22:59 Quintanar Del Rey 0 - 0 โตเลโด 0-0
22:59 ยูอี ฟิกูเรส 0 - 0 Santfeliuenc FC 0-0
22:59 ยูดี ลอส บาร์ริออส 1 - 3 กอร์โดบา บี 0-2
22:59 RCP Valverdeno 0 - 1 AD Lobon 0-1
22:59 CF Trujillo 1 - 0 CP Valdivia 0-0
22:59 โพลโวลีน 2 - 1 CF Alondras 1-0
22:59 AD Llerenense 2 - 3 CF Campanario 1-1
22:59 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 1 - 2 UP Plasencia 0-1
22:59 CS Puertollano 4 - 1 CD Torrijos 3-0
22:59 อัลบาเซเต้ 2 1 - 2 CD Marchamalo 0-1
22:59 บียาร์เรอัล ซี 0 - 0 CD Olimpic Xativa 0-0
22:59 ยูดี ออร์ซิร่า 2 - 1 เอลเดนเซ่ 1-1
22:59 ซานแอนดรู 0 - 0 CE Manresa 0-0
23:30 เฆเรซ เดปอร์ติโว 3 - 1 พูเอนเต้ เจนิล 1-1
23:30 ลาโซลาน่า 1 - 1 CD Pedroneras 0-0
23:30 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 1 - 1 เบเลซ ซีเอฟ 1-1
23:30 CD Huetor Tajar 0 - 2 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 0-0
23:30 โคนิล ซีเอฟ 2 - 1 Castilleja CF 2-1
23:30 CD Agoncillo 0 - 0 CA River Ebro 0-0
23:30 Torredonjimeno 2 - 1 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1-0
00:00 ยูอี แซนท์ส 0 - 0 UE Valls 0-0
00:00 CD Torreperogil 2 - 0 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 2-0
00:15 ED Moratalaz 1 - 0 อัลคอร์ค่อน บี 0-0
00:30 Polkuna Athletics 1 - 1 โมทริล ซีเอฟ 1-0
01:00 CD Madridejos 1 - 1 Atletico Ibanes 1-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 0 - 1 UTS Union Touarga Sport Rabat 0-1
22:59 Stade Marocain du Rabat 1 - 2 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 0-0
22:59 TAS de Casablanca 2 - 1 คัวริบก้า 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League

21:00 ปารานา พีอาร์ 1 - 1 ลอนดริน่า พีอาร์ 0-1
02:00 กอริติบ้า พีอาร์ 5 - 1 โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division

02:00 โกเอียเนเซีย จีโอ 1 - 1 โกยาส 1-1
02:00 วิลา โนวา 2 - 1 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 1-0
02:00 อิตุมเบียรา อีซี จีโอ 0 - 1 อนาโปลิส เอฟซี 0-1
02:00 เกรมิโอ อนาโปลิส 1 - 2 AE Jataiense 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:00 EC Prospera 1 - 0 ฟิกูเรนเซ่ 0-0
02:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 2 - 2 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-1
02:00 อาไว เอฟซี เอสซี 2 - 0 Hercilio Luz SC 0-0
02:00 เมโตรโปลิตาโน เอสซี 3 - 3 ยูเวนตุสเอสซี 2-1
02:00 จอยวิลล์ เอสเซ 0 - 0 บัสควอ เอฟซี 0-0
02:00 คอนคอร์เดีย เอสซี 0 - 0 คริคูม่า 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League

01:00 วิตอเรีย พีอี 1 - 3 เซ็นทรัลเอสซี 0-1
02:00 ซัลเกโร เอซี 1 - 0 Reet 1-0
02:00 เนาติโก (พีอี) 2 - 1 ซานตา ครูซ พีอี 2-0
02:00 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 2 - 1 เวราครูซ พีอี 1-0
04:00 Sete de Setembro PE 0 - 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

06:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 3 - 1 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 2-0
06:00 บราซิล เด เปโลตัส 1 - 0 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 1-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 2 - 1 ปาชูก้า(ยู20) 0-0
21:00 พูมาส ยูนัม(ยู20) 2 - 4 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 0-0
22:59 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 2 - 2 โตลูกา(ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

20:00 อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี 1 - 1 ทอมเบนเซ่ 0-1
21:00 โปซูอาเลกรี 1 - 0 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1-0
02:00 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 0 - 1 ยูอาร์ที เอ็มจี 0-1
02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 2 - 1 โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 2 - 2 อีซี จากุยเพนเซ่ 1-1
02:00 บาเฮีย บีเอ 1 - 0 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0-0
02:00 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 1 - 2 DOS Meyer 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar

02:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 1 - 0 เอบีซี อาร์เอ็น 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano

02:00 Sao Paulo Crystal FC 2 - 1 แคมพิเนสเซ่ พีบี 1-0

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0 - 2 Volna Pinsk 0-1
20:00 Krumkachy Minsk 1 - 0 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 1-0
22:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 2 - 0 Shakhter Soligorsk II 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

14:55 ซแวซด้า 2005 (ญ) 0 - 0 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 0-0
18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 3 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 1-0
19:00 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 1 - 1 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร คัพ

20:00 TB/FCS/Royn 0 - 2 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 0-0
20:00 B71 Sandur 2 - 1 Undrid FF Torshavn 0-1
21:00 07 Vestur Sorvagur 3 - 0 Giza Hoyvik 2-0
21:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 6 - 0 AB Argir 3-0
21:00 Toftir B68 1 - 2 อีบีสเทิลมูล 0-1
21:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 3 - 0 FC Suduroy 2-0
21:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 2 - 0 Skala Itrottarfelag 2-0

ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก

20:00 แบกแดด 2 - 1 Alsinaat Alkahrabaiya 2-1
01:00 อัล ซอลรา 1 - 1 Al Minaa 1-1

ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

20:00 Astra Hungary Women 1 - 5 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 ไดนาโม วีรันเจ 2 - 0 FK Zarkovo 0-0
21:00 FK Dubocica 2 - 1 FK Zeleznicar Pancevo 0-0
21:00 FK Graficar Beograd 4 - 1 เอฟเค ทราจัล 0-0
21:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 2 - 1 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:30 เซวาน บอย 2 - 1 Noravank 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 กาการิน ยูไนเต็ด 1 - 2 คูม่า ไทเกอร์ 1-2
12:05 แคนเบอร์รา เอฟซี 4 - 1 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 3-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

02:00 ซิเอร่า 3 - 0 แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 0 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 0-0
15:15 บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) 6 - 1 คาปาลาบา บูลด็อก 2-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 0 - 0 2 เด มาโย พีเจซี 0-0
21:00 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 1 - 1 เรซิสเตนเซียเอสซี 0-1
02:00 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 2 - 1 Sportivo Ameliano 2-1
02:00 สปอตติโว อิเทโน่ 0 - 1 อติรา เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

22:00 โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) 3 - 2 โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) 1-0
22:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 2 - 0 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

18:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 1 - 0 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 0-0
19:00 ฮาร์ทส์ (ญ) 1 - 1 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 1-0
20:00 สปาร์ตันส์ (ญ) 1 - 5 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 1-2
22:10 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 8 - 0 มาเธอร์เวลล์(ญ) 3-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19

17:00 อันคารากูคู(ยู19) 2 - 1 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:15 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 1 - 5 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 0-1
19:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 7 - 0 APLG Gdansk (w) 2-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 Jizak 1 - 3 Navbahor Namangan B 1-0
18:00 FC Lochin 1 - 1 เอฟเค กิฟดูวอน 0-0
18:00 FC Zhomboy 2 - 1 Paktako 79 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:30 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 3 - 2 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 1-0
17:00 ซีดี ตากอน(ญ) 1 - 1 เรอัล เบติส ( ญ ) 0-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

19:00 สโลวัคโก้ (ญ) 1 - 0 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 เอซี มิลาน(ญ) 4 - 0 นาโปลี(หญิง) 3-0
17:30 ซาสซูโอโล่ (ญ) 0 - 3 ยูเวนตุส(ญ) 0-1
20:00 วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) 0 - 2 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

19:30 อีเอส ซาร์ซิส(N) 2 - 0 เอสเอส สฟาเชี่ยน 2-0
19:30 เอเอส กาเบส(N) 0 - 1 ES Hammam Sousse 0-1

ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ (W)

17:15 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 1 - 0 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

16:00 Huda Hue 1 - 1 Khatoco Khanh Hoa 1-1
17:00 ด่องตัมลองอัน 0 - 1 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

16:00 SKV Altenmarkt Women 1 - 4 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

17:00 MFK Torpedo Futsal 3 - 7 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 2-3
18:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 1 - 5 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 1-4

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

11:30 เอฟซี อันยาง 2 - 1 Chungnam Asan 1-0
14:00 ชุนนัมดรากอนส์ 2 - 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0-0

ผลบอลวันที่ BRA SPB

19:00 Fluminense PI 0 - 0 4 de Julho 0-0
20:00 บรากันติโน พีเอ 4 - 4 Paragominas FC PA 1-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 3 - 4 สเตล รุสซ์โซว 1-1
22:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1 - 2 โปกอน ซีดล์เซ 0-2
22:50 KP Calisia Kalisz 0 - 2 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0-1

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 ซัมซุยโป 2 - 1 ชาทิน 1-0
14:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 2 - 1 Kai Jing 2-1
14:30 หยวน ลอง เอฟซี 3 - 3 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 1-1
14:30 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 0 - 0 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0-0
14:30 วอง ไท ซิน 0 - 6 ฮ่องกง เอฟซี 0-4
14:30 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 1 - 2 ซิติเซ่น 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา de elite

18:00 Windsor Arch Ka I 2 - 7 Chao Pak Kei 2-5
20:00 พีเอสพี มาเก๊า 0 - 0 Casa De Portugal 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 1 - 7 ไพน์ฮิลส์ 0-3
15:00 โลแกน เมโทร 3 - 2 เอซี คาริน่า 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) 1 - 1 Minas ICESP DF (w) 0-0
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 0 - 0 อีซี บาเฮีย(ญ) 0-0
06:00 เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) 0 - 1 คินเดอร์มาน (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์

22:00 Berekum Chelsea 2 - 1 Ebusua Dwarfs 0-1
22:00 Bechem United 4 - 0 อาดัวน่าสตาร์ส 3-0
22:00 Medeama SC 2 - 1 Legon Cities FC 1-0
22:00 เตชิมันซิตี้ 0 - 1 Liberty Professionals 0-0
01:00 Accra Hearts of Oak 1 - 0 Inter Allies 1-0

ผลบอลวันที่ WAUS WD1

14:00 บัลแคทต้า (ญ) 2 - 0 Curtin University FC (w) 1-0
14:00 Perth SC (w) 2 - 3 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:00 เยย์ดา 0 - 0 ยูดี เลบานเต้ บี 0-0
17:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0 - 1 Ibiza Eivissa 0-1
17:00 เออี พรัท 1 - 0 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0-0
17:00 คาดิส 2 2 - 0 คอร์โดบ้า 1-0
17:00 อัลเจซีราส 1 - 1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0-1
17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 2 - 1 เมริดา เอดี 2-0
17:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0 - 4 บาดาโฮซ 0-2
17:00 เกตาเฟ่ บี 0 - 0 UD Socuellamos 0-0
17:00 ลาส โรซัส 1 - 1 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 0-1
17:00 UD Poblense 4 - 0 ซีพี บียาร์โลเบลโด 1-0
17:00 เซลต้า บีโก้ บี 1 - 1 บูร์โกส ซีเอฟ 1-1
17:00 ซีดี กัวจูเอโล 1 - 0 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0-0
18:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 1 - 0 เรอัล มูร์เซีย 1-0
22:00 ยูอี โอลอต 1 - 3 โอริฮูร่า 1-0
22:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 3 - 1 เซบีย่า แอตเลติโก 1-1
22:00 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 0 - 0 ดอน เบนิโต้ 0-0
22:00 กอมโปสเตลา 1 - 1 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1-0
22:00 ปอนเตเบดรา 0 - 0 ซีดี ลีอัลตัดท์ 0-0
22:00 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 1 - 0 ซีดี โควาดอนก้า 1-0
22:59 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 0 - 2 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0-0
22:59 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 2 - 1 เรอัล เบติส 2 0-0
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 0 - 1 กรานาดา ซีเอฟ บี 0-0
22:59 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 1 - 0 เอซเตรมาดูรา 0-0
22:59 เรอัล ยูนิโอน 3 - 0 ซีดี เอโบร 0-0
22:59 ซาโมรา ซีเอฟ 3 - 2 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 3-1
22:59 บาราคแอลโด ซีเอฟ 2 - 2 ฮาโร เดปอร์ติโบ 2-2
00:00 อันดอร์ราซีเอฟ 0 - 0 ซีดี อัลโคยาโน่ 0-0
00:00 บาร์เซโลน่า บี 3 - 2 บียาร์เรอัล บี 1-0
00:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2 - 1 นูมานเซีย 1-0
00:00 เรอัล โซเซียดาด บี 3 - 2 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-1
00:30 ยูอี คอร์เนลล่า 1 - 2 เอร์กูเลส 1-0
00:30 อลาเบส 2 0 - 0 UD Mutilve 0-0
01:00 ยูดี มาร์เบลล่า 2 - 1 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 1-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0 - 1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 2 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1-1

ผลบอลวันที่ Greece Divison C

20:30 Agios Ierotheos 0 - 1 แพนทรากิกอส 0-1
20:30 Almyros Gaziou 1 - 0 AO Damastas 0-0
20:30 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 6 - 0 Oikonomos 3-0
20:30 พานาเลฟซิไนกอส 3 - 0 APO Keratsini 1-0
20:30 Thyella Rafinas 0 - 0 Asteras Varis 0-0
20:30 Aris Soudas 3 - 0 Anagennisi Ierapetras 1-0
20:30 เอทนิกอส ปิเรอุส 0 - 0 Ahtitos Spaton 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 2 - 1 วอนลอส 1-0
18:00 นาเอสเวด 0 - 0 เอฟเค 2000 0-0
18:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 2 - 1 บรอนชอยจ์ 2-0
18:00 ทิซเตด เอฟซี 0 - 2 บราแบรนด์ 0-2

ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1

17:00 โมรอน บีเค (ญ) 4 - 1 Alingsas (w) 2-0
20:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 0 - 1 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

17:00 สโตรกิโน่ มอสโก 2 - 1 คิมกี้(สำรอง) 0-0
18:00 FC Krasny Smolensk 0 - 0 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 0-0
18:00 FK Znamya Noginsk 3 - 1 Metallurg Vidnoye 1-0
19:00 FK Fakel Voronezh Youth 1 - 1 โซโคล ซาลาตอฟ 1-1
19:00 เอฟเค การูก้า 2 - 0 อแวนการ์ด คุร์สค์ 2-0
19:00 ซัลยุต 2 - 1 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0-0
20:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 5 - 0 คแวนท์ ออบนินส์ค 2-0
21:00 ซาเทิร์นมอสโก 0 - 0 เอฟเค อาร์ยาซาน 0-0
22:00 คาชานก้า มอสโก 1 - 2 FC Tver 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

20:00 Sociedade Acao 3 - 0 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 2-0
20:00 CEO Varzeagrandense 2 - 1 Gremio Sorriso 1-1
03:00 CE Dom Bosco 0 - 2 คุยอาบา 0-1

ผลบอลวันที่ BRA SE

02:00 ซีเอส เซอร์จิเป้ 1 - 1 Dorense SE 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1

01:00 แคปปิตอลซีเอฟ 2 - 2 เซียลันเดีย ดีเอฟ 1-0
01:30 เอสอี ซานต้า มารีอา 0 - 4 บราซิลเลียนเซ่ 0-2
02:00 อกัว เดอ มาราบา 1 - 1 คลับ ดู เรโม 1-1

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 บรอดมีโดว์ เมจิก 2 - 0 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 1-0
13:30 เมทแลนด์ 3 - 1 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:25 Sunshine Coast Wanderers (W) 5 - 3 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 2-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

12:00 เมาท์ กราเวท(สำรอง) 1 - 3 ทูวอง(สำรอง) 0-1
12:10 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 0 - 5 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 0-3

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 ซีเอ อัตลาส 2 - 2 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0-1
01:30 คลับ ลูจัน 0 - 1 อิตูไซย์โง 0-0
01:30 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 2 - 1 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 2-1
01:30 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 0 - 2 Sood G 0-2
01:30 เจนเนอรัลลามาดริด 1 - 0 เรอัล พิลาร์ 1-0
01:30 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 4 - 4 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 1-2

ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

20:00 Sidama Bunna 1 - 2 Fasil Kenema 0-1
22:59 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 0 - 1 Kedus Giorgis 0-1

ผลบอลวันที่ FFSA WPL

12:00 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 2 - 2 แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) 1-1
12:00 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 2 Apia L Tigers (w) 0-1
12:00 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 1 - 1 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 0-1
12:15 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 3 - 2 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 2-1

ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก

22:59 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 2 - 2 Benfica Lubango 1-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 Broadbeach United SC (w) 1 - 0 เอซี คาริน่า (ญ) 0-0
15:00 อัลบานี่ ครีก (ญ) 5 - 1 Southside Eagles (w) 2-0

ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 แทนด้า 0 - 1 เอเอสอีซี มิโมซาส 0-0
22:34 Stella Club d'Adjame 1 - 0 SOL FC Abobo 0-0
01:00 ราซิ่ง คลับ อาบีจาน 1 - 1 บัวเค เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 4 - 0 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 3-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

10:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 5 - 0 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 2-0
12:00 Gladesville Ryde Magic 1 - 0 แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2

21:00 Arsenal Tivat 1 - 0 FK Ibar Rozaje 0-0
21:00 เอฟเค เบราเน 1 - 1 โบเคลจ์ โคเตอร์ 0-0
21:00 เอฟเค การ์เบจ 1 - 2 เอฟเค มอร์นาร์ 0-1
21:00 Jedinstvo Bijelo Polje 3 - 1 โอเอสเค อิกาโล 1-0
21:00 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 1 - 2 FK Drezga 1-1

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 Bath Estate 3 - 0 LA Enterprises Bombers FC 2-0

ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division

00:00 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 1 - 0 เรอัล บามาโก 1-0
02:00 Yeelen 1 - 0 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 0-0
02:10 AS Korofina 1 - 1 Monrovia Black Star 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

17:00 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 0 - 3 Avia Swidnik 0-1
21:30 KS Wiazownica 0 - 2 LKS Lagow 0-1
22:00 Wisloka Debica 3 - 1 Cracovia II 3-1
22:00 Lewart Lubartow 3 - 0 Orleta Radzyn Podlaski 2-0
22:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 3 - 3 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 0-1

ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

17:52 Buildcon FC 2 - 0 คาบเว วอร์ริเออร์ส 1-0
20:00 Nkwazi 2 - 0 เรด แอร์โร 1-0
20:00 Lumwana Radiants 1 - 0 Nkana FC 1-0
20:00 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 2 - 0 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

19:30 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 3 - 2 Deportivo Espanol (W) 1-1
21:00 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 5 - 1 Social Atletico Television (w) 1-0
01:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 0 - 3 ริเวอร์เพลท(ญ) 0-0
01:30 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 2 - 1 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

14:57 คูการิค(ยู 19) 4 - 1 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1-1
14:57 เอฟเค แรด (ยู 19) 0 - 1 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 0-0
17:50 IMT Novi Beograd U19 3 - 1 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 3-0
18:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 2 - 0 FK Trayal Krusevac U19 0-0
21:30 Radnicki Novi Beograd U19 2 - 2 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 0-2

ผลบอลวันที่

11:30 เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส 0 - 11 Cooks Hill United 0-6
14:00 วอลล์เซนด์ 4 - 3 Kahibah FC 2-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

12:00 Melborune Victory NPL 1 - 2 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 0-1

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga

09:00 พันตาเรนนัส 2 - 1 มูนิซิปัล ซาน รามอน 1-0
02:30 ซีดี บาริโอเม็กซิโก 6 - 1 AD Cofutpa 3-1

ผลบอลวันที่ ไอริช women National Union

20:00 FC Treaty United (w) 1 - 7 Wexford Youths (w) 1-3

ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2

00:00 เดปอร์ติโว มิกต์แลน 4 - 3 CSD Sayaxche 2-3

ผลบอลวันที่ ปานามา Reserve League

03:00 Udelas FC Reserves 0 - 3 CA Independiente de la Chorrera Reserves 0-0
03:00 UMECIT 2 - 0 โคลอน ซี-3 0-0
05:00 เทาโร(สำรอง) 2 - 3 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III

16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 2 - 2 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 2-1
16:00 ทาทาบันย่า 1 - 0 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 0-0
16:00 Zalaegerszegi TE II 0 - 3 Papai Perutz 0-1
21:00 SC Sopron รอ BKV Elore
22:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 1 - 0 บีวีเอสซี 1-0
22:00 วัค-ดูนาคันยาร์ 0 - 0 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 0-0

ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

21:30 กอชค์ กาเบลา 1 - 0 เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 1 - 4 เชลซี(ยู 23) 1-2

ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 ชินันเดกาเอฟซี 2 - 1 ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว 1-0
07:00 มานากัว เอฟซี 4 - 1 ยูเวนตุส มานากัว 1-0

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

11:15 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย(ญ) 7 - 0 Glenorchy Knights (w) 2-0

ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1 - 0 เอสซี วิลล่า 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga

18:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 1 - 5 วัตฟอร์ด (ยู 23) 1-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

04:00 เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 1 - 1 อิราปัวโต้ 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 Avedore IF 0 - 3 บีเอสเอฟ 0-1

ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 1 - 2 ทานซาเนีย ไพรซัน 1-1
20:00 ลิพิวลิ เอฟซี 1 - 1 Njombe Mji FC 1-1
20:00 Mawenzi Market 1 - 2 Ken Gold FC 1-2
20:00 Mwadui FC 0 - 1 ซิมบ้า 0-0
20:00 Dodoma Jiji FC 0 - 1 Namungo FC 0-1

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19

17:00 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 1 - 0 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 0-0
17:00 NK Orijent U19 3 - 0 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน หญิงDivision

18:00 เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ) 5 - 2 Karpaty Lviv (w) 1-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย U19 ลีก

16:00 FC Academica Clinceni U19 0 - 2 FC Voluntari U19 0-0
16:00 Petrolul Ploiesti U19 0 - 2 Concordia Chiajna U19 0-0
16:00 Gaz Metan Medias U19 2 - 1 CSJ Stiinta U Craiova U19 2-1

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

22:00 แซดเอ็นเค ราดอมล์เย่ (ญ) 1 - 2 ZNK Krim (w) 0-2

ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:00 ซีดี แซมเปอร์(ญ) 1 - 1 CD San Pio X (w) 0-1
17:00 Sevilla B (W) 2 - 1 มาลากา บี (ญ) 2-0
17:00 ซีเอฟเอฟ มารีทิม(ญ) 0 - 2 มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) 0-1
17:00 ADFB La Rambla (w) 0 - 1 CD Badajoz (W) 0-1
17:00 Plaza Argel (w) 5 - 0 ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) 1-0
17:00 Racing Santander II (W) 5 - 2 Deportivo La Coruna B (W) 2-1
18:00 ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) 0 - 2 Union Viera CF (w) 0-0
22:00 ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ) 4 - 0 Tres Cantos (W) 1-0
22:59 CD Llamoro W 1 - 2 CFS La Garita (w) 0-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D

20:00 Asd Pineto Calcio 2 - 0 ไรติ 0-0
20:00 คาสเซิลนูโอโว 3 - 3 Cynthiabalonga 0-0
20:00 Sangiovannese 2 - 1 สแกนดิคซิ 1-0
20:00 มอนเตเบลลูนา 0 - 1 เทรนโต้ 0-0
20:00 เซเรกโน่ 2 - 0 การาวัจจิโอ 2-0
20:00 US Corticella 2 - 3 Sammaurese 0-1
20:00 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 1 - 2 FC Vado 0-0
20:00 ปราโต้ 2 - 2 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 1-1
20:00 SC Caronnese 3 - 1 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 0-0
20:00 Real Calepina FC 1 - 0 US Breno 1-0
20:00 Borgosesia 1 - 1 ACSD Saluzzo 0-0
20:00 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม รอ ทริเทียม
20:00 ฟอร์ลิ 2 - 3 Ghivizzano 0-0
20:00 เมสสิน่า 3 - 1 ASD Biancavilla 0-0
20:00 Nuova Monterosi 0 - 0 Insieme Formia 0-0
20:00 Derthona รอ กอซซาโน่
20:00 FB Brindisi 1912 1 - 2 เอฟซีฟรานกาวิลลา 0-0
20:00 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 2 - 2 ASD Lornano Badese 0-0
20:00 เอซี เมสเตร่ 0 - 0 Union Feltre Asd 0-0
20:00 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ รอ อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
20:00 เอเอสออสเตียแมร์ 3 - 1 Montespaccato 0-0
20:00 เอพริลเลีย 0 - 5 Recanatese 0-3
20:00 Aglianese 4 - 2 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 2-2
20:00 ASD Manzanese 2 - 0 เอซี เอสเต้ 1-0
20:00 เอฟซี ซาวอย์ 1908 2 - 0 กุยเกลียโน่ 0-0
20:00 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 0 - 0 Correggese Calcio 0-0
20:00 นาร์โด 3 - 0 ปอติซี 1906 0-0
20:00 ตราสเตเวเร กัลโช่ 2 - 2 ลากวีลา 0-0
20:00 เอเอสดี บรา 4 - 0 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 0-0
20:00 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 2 - 3 Fanfulla Cavenago 0-0

ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2

18:30 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1 - 3 เอฟเค โมอิก บากู 1-0
19:00 คาราบัค 2 1 - 2 ซากาตาล่า เอฟเค 0-1

ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3

19:00 FC Kryvbas Kriviy Rih 5 - 0 ทาฟริย่า 0-0
20:30 FC Chernigiv 1 - 1 Obolon Brovar Kiev II 0-1

ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก

20:00 SC Faetano 1 - 1 ซาน โจวันนี 0-0
20:00 เอสพี ลา ฟิโอริต้า 1 - 0 ทรี ฟิโอริ 0-0
20:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส 1 - 0 Entai Ravi Tucci 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women

15:00 แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) 0 - 2 CD Femarguin (w) 0-0
16:00 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 2 - 1 CFF Caceres (w) 1-1
16:30 CD Parquesol CF (w) 0 - 2 Collerense Women 0-1
17:00 CD Alaves (w) 3 - 2 อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) 2-0
17:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) 2 - 2 ซีอี ซีกัลป์ (ญ) 0-2
21:00 Pozuelo Alarcon (w) 0 - 3 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A

01:30 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 0 - 0 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0-0
01:30 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 3 - 3 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 1-2
01:30 ดักลาส เฮก 0 - 1 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 0-0
01:30 Independiente Chivilcoy 2 - 1 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 2-0
02:00 โบค่า ยูนิดอส 1 - 1 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0-0
02:00 วิลล่า มิเตร 2 - 0 โซล เดอ เมโย 1-0
02:00 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 2 - 2 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 2-0
02:00 ซานซิเนน่า 2 - 1 Deportivo Camioneros 0-1
02:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 3 - 0 สปอร์ติโว เพนาโรล 1-0
02:00 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 1 - 0 Club Ciudad de Bolivar 0-0
02:30 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 2 - 0 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 1-0
03:00 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 0 - 3 เดปอร์ติโวมาดรีน 0-1
04:20 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 0 - 0 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 0-0
05:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 0 - 0 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 0-0

ผลบอลวันที่ ฟิจิ National League

10:00 ซูวา เอฟซี 0 - 1 ลาบาซา เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

23:30 ยูโรปาพอยต์ 0 - 6 คอลเลจ 1975 เอฟซี 0-2

ผลบอลวันที่

14:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 4 - 2 FC Magura 2012 Bacau (w) 3-0
15:00 Universitatea Galati (w) 0 - 0 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 0-0
15:00 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 3 - 1 Piros Security (w) 1-1
15:00 วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) 0 - 0 เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) 0-0
15:10 Selena SN Constanta (w) 1 - 0 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional

17:00 สปอร์ติง(ญ) 2 - 0 มาริติโม่(ญ) 1-0
20:00 Famalicao (w) 2 - 1 Clube Condeixa (w) 1-1
22:00 A-dos-Francos (w) 0 - 2 SF Damaiense (w) 0-1
22:00 เอดี โอวาเรนเซ่(ญ) รอ Fiaes SC (w)
22:00 ยูอาร์ คาดิมา(ญ) 2 - 1 วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) 0-0
22:00 Amora (w) 0 - 1 เอสโตริล(ญ) 0-1
22:00 เบนฟิก้า ( ญ ) 0 - 1 CA Ouriense (w) 0-0
22:00 Gil Vicente FC (w) 0 - 1 เบาวิสต้า (ญ) 0-1
22:00 คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) รอ SCU Torreense (w)
00:00 บราก้า(ญ) 1 - 2 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่

03:00 America des Cayes 1 - 1 ซีเอส ดอน บอสโก้ 0-1
04:00 Racing Club Haitien 0 - 2 Ouanaminthe 0-2

ผลบอลวันที่

09:30 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 0 - 1 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 0-1

ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League

13:05 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 11 - 0 Robina City Blue 7-0

ผลบอลวันที่

20:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 0 - 2 KF Ballkani 0-1
20:00 เคเอฟ เทรปคา 89 0 - 1 เดริต้า จิลาน 0-0

ผลบอลวันที่

20:00 Arua Hill SC 1 - 0 FC Calvary 0-0
20:00 Kigezi Homeboys FC 2 - 1 Nyamityobora FC 0-1
20:00 Maroons 0 - 1 Mbale Heroes 0-1
20:00 Paidha Black Angels 0 - 1 Gaddafi FC 0-1
20:00 วอเตอร์ เอฟซี 2 - 1 Terrazo and Tiles FC 1-1
20:10 Blacks Power FC 0 - 1 Kataka FC 0-1
20:25 โทโร ยูไนเต็ด 3 - 1 Ndejje University 1-0

ผลบอลวันที่

19:00 บาเซิล (ญ) 0 - 0 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่

03:00 Cruzeiro MG (w) 1 - 1 Real Brasilia FC (w) 0-1
06:00 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 2 - 2 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่

15:00 ไถหนันซิตี้ 3 - 1 Taicheng Lions 0-0
15:00 มหาวิทยาลัยฟูเจน 1 - 0 Taichung Futuro 1-0
15:00 Tatung FC 0 - 1 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 0-1
15:00 Taiwan CPC 1 - 1 NTUPES 0-0

ผลบอลวันที่

00:00 คลับ วาเลนเซียเอ็มดีวี 3 - 1 Da Grande SC 2-0

ผลบอลวันที่

11:15 Clarence Zebras (w) 3 - 1 South Hobart (w) 1-0

ผลบอลวันที่

16:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 2 - 0 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 1-0
19:00 FFC Turbine Potsdam II (w) รอ โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ)
19:00 Carl Zeiss Jena (w) 3 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 1-0
19:00 Andernach (w) 1 - 3 โคโลญจน์ (ญ) 0-0
19:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) รอ FFC 08 Niederkirchen (ญ)
19:00 มอนเชงกลาดแบช (ญ) รอ Berghofen s (w)
19:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 3 - 1 Herforder SV (w) 0-0

ผลบอลวันที่

10:55 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 1 - 0 Robina City Reserves 1-0

ผลบอลวันที่

16:00 โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) 0 - 0 Agia Paraskevi (w) 0-0
20:00 เจียนนิน่า(ญ) 1 - 0 Kastoria GPO (W) 0-0
20:00 Olympiada Imitou (W) 0 - 0 เออี กลีฟาดา(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่

26วินาที เจนัว(ยู19) 1 - 0 อินเตอร์ มิลาน(ยู19) -
16:10 บารี่ (เยาวชน) 1 - 1 Bisceglie 1913 U19 1-0

ผลบอลวันที่

16:00 โอซาซูนา (ยู 19) 2 - 1 เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) 1-1
17:00 UDC Txantrea U19 0 - 1 เออิบาร์(ยู 19) 0-0
17:00 ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 0 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) 0-0
17:00 เอดี ซานฮวน(ยู 19) 1 - 1 บิลเบา(ยู19) 0-0
17:00 มาลาก้า(ยู 19) 0 - 0 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 0-0
17:00 Conxo Santiago U19 2 - 4 เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) 1-2
17:30 โดสเอร์มานัส(ยู19) 1 - 0 CD Polillas Ceuta U19 0-0
17:30 ลูโก(ยู 19) 0 - 1 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) 0-0
22:00 Badazous U19 2 - 1 โมสโตเลส(ยู19) 1-0
22:00 บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19) 2 - 1 Seneca CF U19 2-1
22:59 Tiro Pichon U19 0 - 3 เซบีย่า (ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่

04:00 GAMTEL 1 - 0 Tallinding United 0-0

ผลบอลวันที่

19:30 ฮ่องกง เอฟซี (ญ) 0 - 1 คิตฉี(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่

22:20 Mes Shahr-e Babak 2 - 1 Sardar Bukan FC 0-1
22:45 Shohada Babolsar 1 - 0 Milad Mehr 1-0
22:45 Niroye Zamini 1 - 1 Oghab Tehran 1-0
22:50 Melli Hafari 0 - 0 Mohtasham Tabriz 0-0
22:50 Naft Omidiyeh รอ Shams Azar Qazvin
22:59 พาส ฮาเมดัน 1 - 0 Shahrdari Bam 0-0

ผลบอลวันที่

20:00 Aberystwyth (w) 0 - 2 Cardiff (w) 0-0
20:00 Cascade YC (w) 1 - 1 Briton Ferry (w) 1-1
20:00 Port Talbot (w) 2 - 0 Abergavenny (w) 1-0
20:00 คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) 4 - 1 Cyncoed LFC (w) 1-0

ผลบอลวันที่

04:15 AS Armee 0 - 1 FC Sahel 0-0
06:40 ASC Tevragh Zeine 1 - 2 ASC Police 0-0

ผลบอลวันที่

13:25 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 5 - 1 บริสแบน วูลฟ์ 4-1
14:15 คาบูลเตอร์ เอฟซี 6 - 2 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 4-0
14:15 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 3 - 2 มิทเชลตัน เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่

22:00 Anges FC 0 - 2 เอเอส โอทีอาร์ 0-2
22:00 Dyto FC 4 - 0 Maranatha de Fiokpo 2-0

ผลบอลวันที่

18:30 FK Eskhata 1 - 1 Ravshan Kulob 0-0

ผลบอลวันที่

18:00 Marjan Split (w) 0 - 0 Viktorija SB (w) 0-0
20:00 Dinamo Maksimir (w) 1 - 0 ZNK Agram (w) 1-0

ผลบอลวันที่

00:00 UNIFUT-Rosal (w) 5 - 0 CSD Concepcion (w) 3-0
00:00 Muniguate (w) 1 - 0 ปาเรช(ญ) 1-0
00:00 Suchitepequez (w) 1 - 1 Chimaltecas CSDFF (w) 0-1
00:00 Tunecas (W) 1 - 1 Gardenias de Coatepeque (w) 1-1
05:00 คลับ ออโรร่า เอฟซีเอฟ (ญ) 2 - 4 CSD Sacatepequez (W) 2-2

ผลบอลวันที่

11:15 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 1 - 3 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่

14:30 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 3 - 2 แบล็ค ลีโอพาร์ด(สำรอง) 1-1
17:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 4 - 0 Moroka Swallows Reserves 0-0

ผลบอลวันที่

04:00 CD San Pablo Municipal 4 - 2 CD Vendaval 1-1

ผลบอลวันที่

22:00 Arenal Coronado (w) รอ Municipal Pococi (w)

ผลบอลวันที่

22:59 PSV Wellingara 0 - 1 Steve Biko 0-0
22:59 Immigration FC 0 - 0 บอมบาด้าเอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่

15:00 พาร์ คริดจ์ 2 - 1 โลแกน วิลเลจ 1-0

ผลบอลวันที่

16:00 Trnje 2 - 0 DUGO SELO 1-0
21:30 Slovam lovenson 3 - 0 Zmaj Makarska 0-0
21:30 Urania 0 - 1 NK Hrvace 0-0
22:00 NK Granicar Zupanja 2 - 0 เอ็นเค เซพิน 2-0

ผลบอลวันที่

22:59 Etoile Filante Ouagadougou 1 - 1 ASFA-Yennenga 0-0
22:59 เอเอสเอฟ โบโบ 1 - 0 Royal FC 0-0

ผลบอลวันที่

04:00 AD Isidro Metapan (w) 2 - 2 CD Aguila (w) 2-2

ผลบอลวันที่

12:30 Lansbury FC 0 - 2 Wing Go FC 0-0
12:30 New fair Kuitan 1 - 4 Tsuen Wan 1-4
12:30 Gospel Friends FC 1 - 1 Sai Kung District FC 1-0
12:30 King Mountain 3 - 1 Islands 1-1

ผลบอลวันที่

12:00 ชุนชอนซิติเซ็น 0 - 2 Jungnang Chorus Mustang FC 0-1
12:00 โกยาง เอฟซี 1 - 3 โซล ยูไนเต็ด 0-1
13:00 Geoje Citizen 0 - 2 Dangjin Citizen 0-0

ผลบอลวันที่

15:00 Rial Kovachevci (w) 2 - 2 FK Etar Veliko Tarnovo (w) 1-0

ผลบอลวันที่

09:30 Broadmeadow Magic Reserves 6 - 2 Weston Workers Reserves 1-2
11:30 Maitland FC Reserves 3 - 0 Charlestown Azzurri Reserves 1-0

ผลบอลวันที่

16:30 Vilnius FK Zalgiris C 4 - 0 FM Klaipedos 1-0
20:00 Panerys Vilnius 0 - 1 Garliava Kaunas 0-0

ผลบอลวันที่

09:00 Canberra Croatia FC U23 2 - 0 Tuggeranong United U23 0-0
09:35 Gungahlin Utd U23 3 - 0 Cooma Tigers U23 3-0

ผลบอลวันที่

02:00 CEO AL 0 - 0 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 0-0

ผลบอลวันที่

00:00 Matagalpa FC รอ Matiguas FC
00:00 HYH Export Sebaco FC 5 - 0 ริโอบลังโก 1-0
04:00 CS Municipal 2 - 2 Bravos Primavera 1-0
04:00 Tipitapa 1 - 0 El Sauce FC 0-0

ผลบอลวันที่

18:30 COSFA FC 2 - 2 Jet Kintana 0-0

ผลบอลวันที่

11:00 Sunshine Coast U23 0 - 3 WDSC Wolves U23 0-2
12:00 Western Pride FC U23 0 - 5 Mitchelton U23 0-1
12:55 Brisbane Olympic FC U23 4 - 1 Sunshine Coast Wanderers U23 1-0
13:03 Brisbane Roar U23(N) 4 - 1 Capalaba Bulldogs U23 2-0
14:00 Redlands United U23 6 - 2 Brisbane Strikers U23 5-0

ผลบอลวันที่

20:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 0 - 0 เปรซียา จาการ์ตา 0-0

ผลบอลวันที่ 18/04/2564



ผลบอลวันที่AFC แชมเปี้ยนลีก, Australia Gold Coast Premier League, BRA SE, BRA SPB, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, Turkey Bayanlar 1. Ligi, WAUS WD1, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์เจีย คัพ, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ดัตช์คัพ (W), ดัตช์คัพ, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกา Pershaya, ปานามา Reserve League, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟิจิ National League, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, มอนเตเนโก Div.2, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเครน หญิงDivision, ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, เลบานอน ลิก, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร คัพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อิรัก ลิก, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอฟริกาใต้ลีกคัพ, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, ไอริช women National Union, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,