บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 12306 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 17/04/2564

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

00:00 สลิโก โรเวอร์ส 1 - 0 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0-0
00:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 - 1 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0-1
00:00 ดันดาล์ค 1 - 1 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 ซาร์เมียนโต้ 1 - 0 ลานุส 0-0
01:45 ซาน ลอเรนโซ่ 1 - 1 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1-0
04:00 โบคา จูเนียร์ส 3 - 1 แอดเลติโก ทูคูแมน 2-1
06:15 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 2 - 0 ปาโตรนาโต ปารานา 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เอสวี รีด 0 - 0 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0-0
22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0 - 1 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-0
22:00 ซังค์ พอลเท่น 1 - 2 ออสเตรียเวียนนา 1-1

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

00:00 ชาเลอร์รัว 2 - 3 เคเอเอส ยูเปน 1-3
01:45 รอแยล อันท์เวิร์พ 3 - 2 ราซิ่ง เกงค์ 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 เลเชีย กอเดนซ์ 2 - 2 ปิแอส กลิวิส 0-1
22:30 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 3 - 1 เลช พอซนาน 2-0
01:00 วิสล่า คราคอฟ 0 - 1 วอร์ต้า พอซแนน 0-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 เอาก์สบวร์ก 0 - 0 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0-0
20:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 4 - 0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
20:30 ไฟร์บวร์ก 4 - 0 ชาลเก้ 04 2-0
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2 - 1 สตุ๊ตการ์ต 2-0
20:30 โวล์ฟสบวร์ก 2 - 3 บาเยิร์น มิวนิค 1-3
23:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 3 - 0 โคโลญจน์ 1-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 ซังค์ เพาลี 4 - 0 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 3-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เทเลค กรอซนี่ย์ 3 - 1 เอฟเค คิมกี้ 2-0
20:30 โรเตอร์ โวลโกกราด 0 - 3 ดินาโม มอสโก 0-0
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก 4 - 1 เอฟเค รอสตอฟ 2-1
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 2 - 2 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

17:45 อองเช่ร์ 0 - 3 แรนส์ 0-1
22:00 โอลิมปิก มาร์กเซย 3 - 2 ลอริยองต์ 0-1

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 1 - 1 เลอ อาฟร์ 0-1
20:00 ทรัวส์ 1 - 0 ก็อง 1-0
01:00 อฌักซิโอ้ 3 - 0 ชามัวร์ นิออร์ท 2-0
01:00 เอเจ โอแซร์ 3 - 2 น็องซี่ 2-1
01:00 เอฟซี แซมบี 2 - 0 อาเมียงส์ 2-0
01:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1 - 1 เกรอน็อบล์ 1-1
01:00 โรเดซ อเวรอน 2 - 2 ปารีส เอฟซี 1-1
01:00 โซโชซ์ 1 - 1 ปัว เอฟซี 1-0
01:00 ตูลูส 1 - 0 ชาโตรูซ์ 0-0
01:00 วาล็องเซียนส์ 0 - 1 แก็งก็อง 0-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

12:00 ซูวอน ซิตี้ 2 - 1 แกงวัน เอฟซี 0-1
14:30 เอฟซี โซล 0 - 1 แดกู เอฟซี 0-1
14:30 อินชอนยูไนเต็ด 0 - 3 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
17:00 กวางจู เอฟซี 0 - 1 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 3 - 0 อัลเมเร่ ซิตี้ 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

01:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค(N) 4 - 2 โตรอนโต้ เอฟซี 2-1
02:20 ออร์แลนโด ซิตี้ 0 - 0 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0-0
05:00 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2 - 0 Austin FC 0-0
07:05 ดีซี ยูไนเต็ด 2 - 1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2-1
07:05 เอฟซี ดัลลัส 0 - 0 โคโลราโด ราปิดส์ 0-0
07:05 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1 - 2 แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-0
07:40 ชิคาโก ไฟร์ 2 - 2 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2-2
07:40 แนชวิลล์ เอฟซี 2 - 2 เอฟซี ซินซินเนติ 1-2

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 โมไรเรนเซ่ 2 - 3 ซีดี ทอนเดลา 2-3
21:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ 1 - 0 ซานตาคลารา 1-0
00:00 เบเลเนนส์ 2 - 0 มาริติโม่ 1-0
00:00 เบนฟิก้า 1 - 2 กิล วิเซนเต้ 0-1
02:30 ริโอ อาฟ 0 - 0 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 โออิตะ ตรินิต้า 0 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 0-0
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0 - 1 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-1
12:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1 - 0 เอฟซี โตเกียว 0-0
12:00 โยโกฮามา เอฟซี 2 - 2 เวกัลตา เซนได 1-0
13:00 โชนัน เบลมาเร่ 0 - 0 วิสเซล โกเบ 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ฮัมมาร์บี้ 2 - 0 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

23:15 เอฟซี ซิยง 2 - 2 เอฟซี ซูริค 1-1
01:30 เซนต์ กัลเลน 0 - 0 ลูเซิร์น 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 เดนิซลิสปอร์ 2 - 3 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0-1
20:00 แทร็บซอนสปอร์ 1 - 1 ฮาเตย์สปอร์ 1-0
20:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1 - 0 อลันยาสปอร์ 0-0
22:59 กัซเทป 1 - 3 กาลาตาซาราย 1-2

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

19:00 โอเอฟไอ เครเต้ 1 - 1 พีเออี อโตรมิตอส 0-0
21:15 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1 - 0 อโพลลอน สมายร์นิส 0-0
23:30 โวลอส เอ็นเอฟซี 1 - 1 พาส เจียนนิน่า 1-1

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

19:00 ซีดี ลูโก้ 1 - 3 เอดี อัลคอร์ค่อน 0-1
21:00 คาสเตลล่อน 1 - 0 มายอร์ก้า 1-0
23:15 ลาส พัลมาส 1 - 1 มาลาก้า 0-0
23:15 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0 - 1 เรอัล โอเบียโด 0-1

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 โครโตเน่ 1 - 2 อูดิเนเซ่ 0-1
20:00 ซามพ์โดเรีย 3 - 1 เวโรน่า 0-1
22:59 ซัสเซาโล่ 3 - 1 ฟิออเรนติน่า 0-1
01:45 กาญารี่ 4 - 3 ปาร์ม่า 1-2

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

18:30 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0 - 0 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-0
18:30 เลย์ตัน โอเรียนท์ 2 - 0 บาร์โรว์ 0-0
18:30 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0 - 1 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-0
18:30 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0 - 0 พอร์ทเวล 0-0
18:30 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 3 - 2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1-1
18:30 ฮาโรเกต ทาวน์ 2 - 1 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1-0
18:30 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-0
18:30 สตีฟเนจ โบโรห์ 0 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-1
18:30 กริมสบี้ ทาวน์ 2 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1-0
18:30 มอร์แคมบ์ 4 - 3 โอลด์แฮม แอทเลติก 3-1
23:30 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 วอลซอลล์ 2-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 3 - 2 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 2-0
02:15 วูล์ฟแฮมป์ตัน 1 - 0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 - 1 บริสตอล ซิตี้ 1-0
18:30 เบรนท์ฟอร์ด 0 - 0 มิลล์วอลล์ 0-0
18:30 สวอนซี ซิตี้ 2 - 2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0
18:30 สโต๊ค ซิตี้ 0 - 0 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-0
18:30 ลูตัน ทาวน์ 1 - 0 วัดฟอร์ด 0-0
18:30 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0 - 2 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0-1
18:30 มิดเดิลสโบรห์ 1 - 2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1-2
02:00 นอริช ซิตี้ 1 - 3 บอร์นมัธ เอเอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

18:30 ฮัลล์ ซิตี้ 2 - 1 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-1
18:30 โรชเดล 3 - 1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-1
18:30 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 1 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-0
18:30 แบล็คพูล 1 - 0 ซันเดอร์แลนด์ 0-0
18:30 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0 - 2 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-1
18:30 วีแกน แอธเลติก 2 - 0 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-0
18:30 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1 - 0 พอร์ทสมัธ 1-0
18:30 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0 - 0 อิปสวิช ทาวน์ 0-0
18:30 บริสตอล โรเวอร์ส 0 - 1 ลินคอล์น ซิตี้ 0-1
23:30 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 4 - 1 สวินดอน ทาวน์ 3-0
23:30 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 2 จิลลิ่งแฮม 0-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

19:00 เอ็มโปลี 4 - 2 เบรสชา 3-1
19:00 วิเชนซ่า 1 - 2 เลชเช่ 0-0
19:00 มอนซ่า 1912 2 - 1 เครโมเนเซ่ 2-0
19:00 ปิซ่า 3 - 0 โคเซนซ่า 1914 0-0
19:00 เรจจิน่า 2 - 1 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 1-1
19:00 ซาแลร์นิตาน่า 2 - 1 เอซี เวนิช 0-1
21:00 ชิตตาเดลล่า 1 - 0 คิเอโว่ 0-0
22:59 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 2 - 0 โฟรซิโนเน่ 2-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

18:00 โรเซนบอร์ก รอ รัวฟอส
18:00 Rosenborg BK (w) รอ KIL/Hemne (w)
18:30 วาเลเรนก้า รอ เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
19:00 Sportowa Czworka Radom (w) รอ Pogon Tczew (w)
19:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ รอ โกรลุด
19:00 เอฟซี ฮาก้า รอ เคทีพี ค็อตก้า
19:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ รอ เฮดไอเอฟเค
19:00 Ovrevoll Hosle(w) รอ แฟรท (ญ)
19:00 โรอาร์ (ญ) รอ Honefoss (w)
19:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น รอ ไบรน์
19:00 อมาโซน กริมต้า (ญ) รอ ลิน (ญ)
19:30 โมลด์ รอ ซทจอร์ดาล บริ้ง
20:00 UKS SMS II Lodz (w) รอ Tarnovia Tarnow (w)
20:00 ซองน์ดาล รอ เอสเค บรานน์
20:30 ยาโร รอ อิลเวส แทมเปเร่ 2
20:30 คริสเตียนซุนด์ บีเค รอ เรนเฮล์ม ไอแอล
21:00 ออด เกรนแลนด์ รอ ซานเดฟยอร์ด
21:00 เอสเจเค ไซนาโจเอน รอ เคพีวี คอคคูล่า
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู รอ ไอเอฟเค มารีฮามน์
21:00 ไวกิ้ง เอฟเค รอ อาซาเน่ ฟุตบอล
21:30 วาเลเรนก้า (ญ) รอ Grei (w)
22:00 เอฟเค เจิร์ฟ รอ ซานด์เนส ยูไอเอฟ
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ รอ ลาห์ติ
02:00 โอมาฮา รอ สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)
02:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี รอ พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์
03:00 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน รอ Chattanooga Red Wolves
03:00 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี รอ โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี
03:00 กรีนวิลล์ เอฟซี รอ ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
03:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี รอ ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2
03:00 ทัลซ่า รัฟเนค รอ อัสติน โบลด์
03:00 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด รอ เอฟซี ทูซอน
03:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น รอ ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี
03:00 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี รอ เอฟซี ดัลลัส

ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

17:45 คิลมาร์น็อค 3 - 1 มอนโทรส 2-0
23:30 เซนต์ จอห์นสโตน 2 - 0 ไคลด์ 2-0
23:30 อเบอร์ดีน 1 - 1 ลิฟวิงสตัน 0-1

ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์

02:30 แอธเลติก บิลเบา(N) 0 - 4 บาร์เซโลน่า 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

23:30 เชลซี(N) 1 - 0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:00 มัคคาบี้ เนทันย่า 0 - 1 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0-0
22:00 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 3 - 0 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1-0
22:45 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0 - 0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-0
00:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 4 - 0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 2-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี มินาจ 3 - 1 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 2-0
21:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 4 - 2 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 3-0
23:30 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0 - 1 ดินาโม เคียฟ 0-1

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

23:15 กราสฮ็อปเปอร์ 1 - 0 เอฟซี วิล 1900 0-0
23:15 เอสซี เครียนส์ 0 - 1 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 3 - 0 อโครโพลิส ไอเอฟ 1-0
20:00 ไอเค บราเก้ 0 - 1 ฟัลเค่นเบิร์ก 0-1
20:00 จีเอไอเอส 1 - 0 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-0
22:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 2 - 2 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

19:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้(N) 2 - 0 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 1-0
21:30 กาซ เมตาน เมดิอัส 1 - 1 ซีเอส โวลุนทารี 1-1
00:30 ซีเอส คราอิโอว่า 0 - 0 เซ็บซี่ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:15 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0 - 3 ซิลเคบอร์ก 0-0
19:00 เวนด์ซีเซล 1 - 0 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-0
20:00 เฟรมัด อเมเจอร์ 0 - 0 โฮโบร 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

19:30 เอสเคยู อัมเสตทเทน 0 - 3 เอฟซี ไลเฟริ่ง 0-0
19:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 0 - 2 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0-0
19:30 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 5 - 0 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 3-0
19:30 FC Superfund Pasching 2 - 3 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 2-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2 - 1 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 0-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

20:00 เคซิโอเรนกูคู 0 - 1 Tuzlaspor Kulubu 0-1
22:59 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 3 - 0 กิริซันสปอร์ 3-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:45 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0 - 1 สลาเวีย โซเฟีย 0-1
00:00 อาร์ดา 1 - 0 เบโร่ สตารา ซากอร่า 0-0

ผลบอลวันที่

20:30 สโลวาน บราติสลาวา 1 - 2 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-1
20:30 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1 - 0 Sokol Dolna Zdana 0-0
22:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 2 - 0 เทรนซิน 2-0
22:00 นิตร้า 0 - 3 เอฟเค เซนิก้า 0-3
22:00 เอสเคเอฟซีเรด 2 - 0 ซีมปิน ไมชาโลวี 1-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:05 ริเยก้า 3 - 0 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 3-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

23:15 บาลา ทาวน์ 5 - 2 แกลร์นาร์ฟอน 1-2
23:15 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1 - 0 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1-0
23:15 เดอะ นิว เซนต์ส 1 - 0 เพนนี่บอนท์เอฟซี 0-0
23:15 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 1 - 2 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-1
23:15 นิวทาวน์ เอเอฟซี 5 - 1 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 3-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

19:45 อูจเปสต์ 3 - 0 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 2-0
22:00 วาร์ดา เซ 0 - 0 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-0
00:30 ปาคซิ เซ 1 - 1 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

19:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 - 0 โอปาว่า 0-0
21:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 3 - 0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 2-0
21:00 ซิกม่า โอโลมุช 1 - 1 เทปลิเซ่ 1-0
23:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 1 - 1 เบามิต ยาโบลเนค 1-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

21:00 Seraing United 0 - 0 ลีแอร์ส 0-0
01:00 Jeunesse Molenbeek 2 - 5 เควีเอสเค ลอมเมล 1-2

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:30 โมนาร์คัส โมเรเลีย 0 - 0 อัตลาส 0-0
05:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 1 - 4 พูอีบลา 0-1
07:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 2 - 0 คลับ ตีฮัวนา 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

22:30 ราเวนน่า รอ เปรูจา
22:30 วิโบเนเซ่ รอ อเวลลิโน่

ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

18:15 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 4 - 2 คิงส์ ลินน์ 2-2
18:30 บาร์เน็ต 3 - 1 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1-1
18:30 เชสเตอร์ฟิลด์ 1 - 2 บรอมลีย์ 0-1
18:30 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 3 - 2 โซลิฮัลล์ มอร์ 2-1
18:30 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0 - 1 อีสต์ไลก์ 0-1
18:30 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 2 - 2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1-1
18:30 วีลด์สโตน เอฟซี 2 - 7 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-3
18:30 วอคกิ้ง 0 - 4 เร็กซ์แฮม 0-1
18:30 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 0 บอร์แฮม วู๊ด 1-0
21:00 เวย์เม้าท์ รอ โดเวอร์ แอทเตลิก
22:30 อัลทริงแคม 0 - 4 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-2

ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

18:00 อัลลัว แอทเลติค 1 - 2 เรธโรเวอร์ส 1-0
18:00 อาร์บรอท 4 - 0 อายร์ ยูไนเต็ด 3-0
18:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 3 - 1 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

18:00 โคฟ เรนเจอร์ 2 - 0 ฟัลเคิร์ก 1-0
18:00 อีสต์ ไฟฟ์ 2 - 1 ปีเตอร์เฮด 0-1

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 แอนนัน แอธเลติก 3 - 0 เบรซิน ซิตี้ 3-0
18:00 คาวเดนบีท 1 - 5 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1-3
18:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2 - 3 ควีนส์ ปาร์ค 0-1
18:00 เอลจิน ซิตี้ 2 - 5 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1-2

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 เฟยเรนเซ่ 1 - 0 วาร์ซิม 1-0

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 เอร์มิส อราดิปปู 2 - 0 อโปเอล นิโคเซีย 1-0
23:30 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 0 - 2 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก

01:00 ฮาโปเอล อิกซาล 1 - 1 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

23:30 ลินฟีลด์ เอฟซี 2 - 1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1-1
23:30 พอร์ทาดาวน์ 1 - 2 คลิฟตันวิลล์ 1-2

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ

16:00 คาลามาต้า เอโอ รอ นิกี โวลอส
18:45 ดิโอโกรัส 2 - 0 ตริคาล่า 1-0
18:45 เลวาเดียกอส 1 - 2 ไอโอนิกอส 1-0
18:45 Ierapetra 1 - 2 สโกดา ซานธี 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista

06:00 บรากันติโน้ 2 - 1 มิราสโซล 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca

01:15 มาดูเดดา 4 - 2 มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ 2-0
02:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 1 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0-0
07:05 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 2 - 2 ฟลาเมงโก 2-0

ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก

21:30 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 0 - 0 เอฟซี กัว 0-0
22:00 อัล กูวา อัล จาวิย่า 0 - 0 ปัคตากอร์ 0-0
00:00 อัล เรย์ยาน(N) 1 - 3 เพอร์เซโปลิส 1-0
01:00 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ(N) 0 - 0 อัล ชาร์จาห์ 0-0
01:00 ฟูแลด ครูเซสตัน(N) 1 - 0 อัล วีห์ดัต 1-0
01:00 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 3 - 1 อัล ซาดด์ 1-0

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

19:30 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 1 - 1 ยัง ไลอ้อนส์ 0-0
19:30 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 0 - 6 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 0-3

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3

00:00 อูแอส กงการ์กโน่ 3 - 1 บาสเตีย ซีเอ 2-0
00:00 เซเต้ เอฟซี 1 - 0 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 0-0
01:00 บูโลญจน์ 2 - 1 Stade Briochin 0-1
01:00 เรด สตาร์ 93 3 - 0 โชเลท เอสโอ 2-0

ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

22:30 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(ยู 18) รอ บริสตอล ซิตี้ ยู18

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

21:00 วีพีเอส วาซ่า รอ พีเค-35 วานตา

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

19:00 ริก้า เอฟซี รอ บีเอฟซี เดากวาฟิลส์

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17:00 บอลติกปาเนเวจิส 4 - 2 เนเวซิส 2-1
19:00 Hegelmann Litauen 0 - 1 บันก้า การ์ซได 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 เกเฟล ไอเอฟ 1 - 2 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1-0
18:00 Orebro Syrianska IF 1 - 0 อัสซีริสก้าบีเค 0-0
18:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2 - 2 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 2-1
18:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 2 - 0 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 1-0
18:00 อัสซีริสก้า ไอเค 1 - 4 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 1-2
20:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 5 - 1 ทอร์น ไอเอฟ 2-0
21:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 0 - 2 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0-0
21:00 ลุนด์ บีเค 1 - 1 แอตวิดาเบิร์ก 0-1
21:00 สค็อปดี้ เอไอเค 1 - 0 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 0-0
21:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 1 - 3 อัตซิคเท็นส์ บีเค 0-2
22:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 2 - 0 ยูเมีย เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 โกลนิค เลชน่า 0 - 0 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-0
20:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1 - 0 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-0
21:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 3 - 1 วิดซอว์ ลอดส์ 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0 - 2 ดินาโม เบรสต์ 0-1
20:00 เนเมน กร็อดโน่ 0 - 2 ตอร์ปิโด มินส์ค 0-1
22:00 บาเต้ โบริซอฟ 2 - 1 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 2-1
00:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 4 - 1 สลาเวีย โมซีร์ 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

16:00 ทอม ทอมสค์ 0 - 0 เวเลส 0-0
17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1 - 2 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1-1
18:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 5 - 1 เฟเคิล 2-0
18:00 เออทิช 1946ออมส์ 0 - 1 บัลติก้า 0-0
18:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 2 - 0 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 2-0
19:00 เชอตาโนโว มอสโก 0 - 4 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-3
19:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0 - 0 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-0
20:00 ดินาโม บรีอันสค์ 2 - 1 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0-0
20:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 3 - 2 แอคร่อน โตเกลียทติ 2-0
20:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 2 - 0 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1-0
21:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ(N) 1 - 1 ตอร์ปิโด มอสโก 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 ASK Bravo Publikum 2 - 2 ดอมซาเล่ 1-0
22:15 เอ็นดี กอริก้า 0 - 1 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-0
01:00 เอฟซี โคเปอร์ 1 - 0 ทาบอร์เซซานา 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

14:05 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 1 - 0 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 1-0
16:10 เมลเบิร์น ซิตี้ 7 - 0 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 2-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 บรัวบริทอากีต้า 0 - 0 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-0
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ 1 - 0 เธสปา คูซัทสึ 1-0
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 3 - 3 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-3
12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 3 มาชิดา เซลเวีย 0-1
12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0 - 1 เอฮิเมะเอฟซี 0-1
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 0 โทชิกิ เอสซี 0-0
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 0 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-0
12:00 เกียวโต แซงก้า 6 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 3-1
14:00 ฟาเจียโน โอคายามา 1 - 2 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-0
15:00 เอฟซี เรียวเคียว 2 - 0 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

19:30 เอ็มเอฟเค ชรูดิม รอ เอสเค ลิเซน

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

01:35 อัล ฟาร์ท 1 - 1 อัล ดาฮัม 1-0
02:10 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 0 - 1 อัล อิตติฟาค 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 ฟาสเลย์ เซลติก รอ เอเอฟซี ฟิลด์
21:00 เกทส์เฮด รอ เลมิงตัน
21:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ สเปนนีมูร์ ทาวน์
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ รอ ยอร์ค ซิตี้
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ รอ เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 บลายท์ สปราตันส์ รอ คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด รอ เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ รอ กุยเซลีย์
21:00 เชสเตอร์ เอฟซี รอ กลูเซสเตอร์ ซิตี้
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี รอ แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
21:00 ดาร์ลิงตัน รอ ครูซอน แอชตัน เอฟซี

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ รอ เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
21:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ รอ ทอนบริดจ์ แองเจิล
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส รอ เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
21:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี รอ ดาร์ทฟอร์ด
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ รอ ดัลลิช แฮมเลต
21:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ รอ แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
21:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ รอ บาธ ซิตี้
21:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ รอ เบรนทรี ทาวน์
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด รอ สลอค ทาวน์
21:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ รอ อ็อกฟอร์ด ซิติ้

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

02:30 กาเซล เอล มาฮาลาห์ 2 - 2 พีระมิดส์ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

02:30 อัลซอลส์ 3 - 2 อัล จาซีรา 3-1

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 3 - 2 ลีแมน 0-2

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

21:00 ปาร์ติซานี ทิราน่า รอ เคเอส คาสตริโอติ
21:00 เคเอส กูเกซี รอ เอสเค ติรานา

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:15 ซาบาห์ 4 - 0 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 2-0
21:00 เปรัค 1 - 1 เคดะห์ 0-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

20:15 กูชิง เอฟเค รอ เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส
21:00 ตรังกานู บี 4 - 3 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 1-2
21:00 FAM-MSN Project Squad 0 - 3 กลันตันยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

02:00 อิสท์ ริฟฟา 2 - 0 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 0-0
02:00 อัล ฮัดด์(N) 1 - 0 อัล มูฮารัค 0-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:00 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 2 - 1 เรพิด คลับ อวด เซม 2-1
05:00 เอฟยูเอส ราบัท 1 - 2 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 1-1

ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก

21:00 Al Bourj รอ Trables Sports Club
21:00 Shabab El-Bourj รอ Salam Zgharta
21:00 Tadamon Sour รอ Shabab Al Ghazieh

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 บีคอนส์ฟิลด์ รอ วอลตัน แคชชวลส์
21:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ รอ แฮร์โรว์ โบโร่
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ รอ ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
21:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน รอ โกสปอร์ท โบโรห์
21:00 ทอนตัน ทาวน์ รอ เฮนดอน
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ เมโทรโพลิแทน โปลิศ
21:00 ทรูโร ซิตี้ รอ ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี รอ เชสแฮม ยูไนเต็ด
21:00 วิมบอร์น ทาวน์ รอ เยท ทาวน์

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี รอ โบรร่า เรนเจอร์ส
21:00 Clachnacuddin รอ คีธ
21:00 เฟรเซอร์เบิร์ก รอ ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
21:00 ฮันท์ลี รอ Strathspey Thistle
21:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี รอ เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
21:00 เนิร์น เคาน์ตี้ รอ อินเวอร์รูเรีย
21:00 รอทส์ รอ ฟอร์ท วิลเลียม
21:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี รอ เดเวรอนเวล

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

17:55 เคเอส ดินาโม ติรานา 2 - 1 เอฟเค โวร่า 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

16:00 พาริซอน บาดิจอฟ รอ สโลวาน บราติสลาวา บี
21:30 เอฟเค โคซิค รอ เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
21:30 เอฟเค โปปาร์ด รอ เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
21:30 เคเอฟซี โคมาร์โน รอ สลาโว วีเซลัด
21:30 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส รอ สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
21:30 MSK Puchov รอ เอ็มเอฟเค สกาลิก้า

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

20:00 เอฟเค ครูปา รอ สโลโบดา
20:00 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ รอ เอฟเคทุซลา ซิตี้
00:00 เอฟเค ซาราเยโว รอ โบแรกซ์ บันจา ลูกา

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

20:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 5 - 0 ทรานส์ นาร์ว่า 4-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:45 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1 - 0 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-0
07:00 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0 - 2 โซล เดอ อเมริกา 0-2

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 คาราคาส เอฟซี 2 - 0 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 1-0
05:30 เดปอร์ตีโบ ลาร่า(N) 1 - 2 ยาราคูยานอส 1-2

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

18:00 เรโนวา รอ ซิเล็กส์

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

05:00 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0 - 0 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0-0
07:30 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1 - 1 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู 0 - 3 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0-0
01:30 อินสติทูโต เด คอลโดบา 2 - 2 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1-2
01:30 บาร์รากัส เซ็นทรัล 1 - 0 เดปอร์ตีโบ โมรอน 1-0
02:00 วิลล่า ดาลมิเน 0 - 0 ออล บอยส์ 0-0
03:00 กิมนาเซีย จูจุย 2 - 0 ทริสแทน ซัวเรส 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 0 - 1 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 0-1
14:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น 2 - 0 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 1-0
16:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 4 - 3 ฮูม ซิตี้ 2-1

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:30 เฟลอรี่ 91 (ญ) รอ แก็งก็อง (ญ)
19:30 อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) รอ มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)
19:30 แร็งส์(ญ) รอ ดีฌง(ญ)
19:30 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) รอ บอร์กโดซ์ (ญ)

ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

23:30 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

18:00 Vaxjo (w) รอ เอไอเคโซลน่า (ญ)
20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) รอ โอเรโบร (ญ)

ผลบอลวันที่ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

18:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 8 - 0 แอสตัน วิลล่า (ญ) 3-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:00 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 2 - 6 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 2-0
12:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 2 - 3 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 1-1
12:15 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 4 อาลาเมน (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 2 - 2 Orca Kamogawa FC (w) 2-0
11:00 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 0 - 0 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

16:00 Fredensborg (w) รอ สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)
16:30 Solrod (w) รอ นาสบี้ บีเค (ญ)
17:00 เอฟซี ดามโซ่ (ญ) รอ Herlufsholm GF (w)
18:00 Romalt Woman's รอ วาลเด้ (ญ)
19:00 อัลบอร์ก เฟรจา (W) รอ JAI Fodbold (w)

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) รอ Jyvaskylan Pallokerho (w)
18:00 พีเค-35 วานต้า (ญ) รอ อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) รอ ทีไอพีเอส วันตา (ญ)
20:00 เคยูพีเอส (ญ) รอ เอชพีเอส(ญ)

ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 อาร์มาเดล เอสซี 1 - 1 บัลแคทต้า เอฟซี 1-1
14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1 - 4 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0-1
14:00 อีซียู โยนดาลูบ 2 - 0 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 1-0
14:00 Willip 1 - 1 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 0-0
14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 1 - 2 ซอเรนโต้ เอฟซี 1-2
14:05 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0 - 3 เพิร์ธ เอสซี 0-2

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 3 - 2 ลิมอน เอฟซี 1-1
07:00 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 0 - 3 กัวดาลูเป เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 ซีดี ชาลาเตนังโก 2 - 1 ซีดี ซอนโซนาเต 2-0

ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี รอ วิคตอเรีย โรสพอร์ท
22:59 เรซซิ่ง ยูเนียน รอ Hostert
00:30 จิวเนสเซ่ รอ Rodange 91

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

19:00 บีร์คีร์คารา เอฟซี รอ ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
19:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี รอ ฮัมรุน สปาร์ตันส์
22:59 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี รอ โฟลเรียน่า เอฟซี
22:59 เซจตัน คอรินเทียนส์ รอ วัลเล็ตตา เอฟซี

ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์

00:00 โปรตุเกส (ฟุตซอล) รอ โปแลนด์(ฟุตซอล)

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

19:00 เอฟเครูดาร์ รอ เอฟเคเซต้า
19:00 Jezero Plav รอ Decic Tuzi
21:00 โอเอฟเคเปโตรวัค รอ โอเอฟเค พอดโกริก้า
22:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด รอ เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
22:59 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า รอ เอฟเค พ๊อดโกริซา

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

17:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ รอ เอฟซี เทลาวี
19:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ รอ ตอร์ปิโด คาตูซี่
21:00 ดีลา กอริ รอ ดินาโม บาตูมี

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 Brightlingsea Regent รอ ฮอร์สแฮม
21:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี รอ เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
21:00 Cheshunt รอ บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
21:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส รอ เฮอรินจี โบโรห์
21:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด รอ โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ รอ โครินเธียน-แคชวลส์
21:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า รอ เลเธอร์เฮด
21:00 คิงสโตเนียน รอ โบเวร์ส พิทซี
21:00 เลเวส รอ พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
21:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ รอ เมอร์สทัมเอฟซี
21:00 วอร์ทติ้ง รอ มาร์เกต

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

19:00 เควีเคไทอ์เนน(ญ) รอ Wuustwezel Women
19:30 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) รอ KSKV Zwevezele (w)
20:00 Massenhoven VC Women รอ Royal FC Liege (w)
20:30 Kontich FC Woman รอ Moldavo Women
21:30 ASE de Chastre (w) รอ Famkes Merkem Woman
21:45 เควี เมเชเลน(ญ) รอ SG-Tertre-Hautrage Women

ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา

03:00 เรอัลโซเซียดัดโทเคา รอ มาราธอน
04:00 ซี.ดี. รีล เด มินัส รอ ซีดี วิด้า
06:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม รอ พลาเทนเซ่

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

01:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา 4 - 0 CSyD Sacachispas 1-0
04:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1 - 1 โคบาน อิมเพเรียล 1-0
07:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 3 - 0 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

17:00 ปัลมา (ฟุตซอล) 5 - 4 Xota Magna Gurpea Futsal 3-1
22:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 7 - 0 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 5-0
22:59 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 2 - 2 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 2-2
00:30 คอร์โดบา(ฟุตซอล) รอ Vaidepenas Futsal
01:30 แอนติเครา(ฟุตซอล) 3 - 5 O Parrulo Ferrol Futsal 0-2

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 มาคาร่า อัมบาโต้ 1 - 0 อูเรนเซ่ เอสซี 0-0
05:30 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 1 - 3 โอลเมโด้รีโอบัมบา 0-1

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

22:00 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ รอ เปอร์โต มอนต์
22:59 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย รอ คอนอูมโบ ยูนิโด

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:00 เคสลา เอฟเค 0 - 0 ซาบาห์ เอฟเค 0-0
23:15 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 4 - 0 ซีล่า เอฟเค 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:10 นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส(N) 3 - 4 แมนลี่ ยูไนเต็ด 0-1
12:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 0 - 4 รอคเดลซิตี้ซัน 0-2
15:05 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 0 - 0 ซิดนีย์ โอลิมปิก 0-0
16:05 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 0 - 0 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:30 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 1 - 4 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 0-1
12:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 0 - 2 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 0-2
14:00 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 1 - 2 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 1-1

ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 กิมโป เอฟซี 1 - 2 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 0-1
13:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 1 - 1 อินชอน โคเรียล 1-1
13:00 ม็อกโป ซิตี้ 2 - 1 เชนันซิตี้ 1-1
13:00 อุลซันซิติเซ่น 2 - 0 ยังจู ซิตี้เซน 2-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) รอ อัสโคลี่(เยาวชน)
18:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) รอ โตริโน่(เยาวชน)
18:00 อตาลันต้า (เยาวชน) รอ เอเอส โรม่า(เยาวชน)
20:00 สปอล(เยาวชน) รอ โบโลญญ่า(เยาวชน)

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

19:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0 - 2 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-0
19:00 มักเดเบิร์ก 0 - 0 ซวิคเกา 0-0
19:00 เอสซี เวิร์ล 3 - 0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 2-0
19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 2 - 0 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1-0
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 2 - 1 ซาบรุคเค่น 2-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี รอ บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 ไวท์บี้ ทาว์น รอ วิตตัน อัลเบียน
21:00 แอชตัน ยูไนเต็ด รอ สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
21:00 แกรนแธม ทาวน์ รอ มอร์เพธ ทาวน์
21:00 ไฮด์ เอฟซี รอ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
21:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ รอ สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
21:00 มัตล็อค ทาวน์ รอ แบมเบอร์ ไบร์ท
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต รอ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
21:00 นานท์วิช ทาวน์ รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ รอ บักซ์ตัน เอฟซี
21:00 สการ์โบโรห์ รอ แอทเธอตัน คอลเลียรี่

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 2 - 0 Boldklubben AF 1893 (w) 2-0
19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 4 - 1 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 2-0
19:00 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 1 - 0 โคลดิ้ง บี (ญ) 0-0
19:00 ซันดบี้บีเค(ญ) รอ AGF Kvindefodbold APS (w)
19:00 อัลบอร์ก (ญ) รอ โอเดนเซ่ บีเค (ญ)
21:00 เฮชบี โคเก(ญ) 3 - 0 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด รอ Harland & Wolff Welders
21:00 Ballyclare Comrades รอ Loughgall FC
21:00 ดันเดลา เอฟซี รอ เดิร์กวิว เอฟซี
21:00 อินสติตูเต้ เอฟซี รอ มหาวิทยาลัยควีนส์
21:00 Knockbreda Parish รอ อาดส์ เอฟซี
21:00 นิวรี่ ซิตี้ รอ Annagh United

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก

17:00 ซงลาม เหงะอาน 0 - 2 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 0-1
17:00 บินห์ดินห์ 0 - 1 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 0-1
19:15 ไซ่ ง่อน เอฟซี 0 - 0 ไฮฟอง เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

15:10 อคาเซีย ริดจ์ 0 - 9 อัลบานี ครีก 0-2
15:10 เดอะ แกป บีพีแอล 0 - 5 เวสต์เทิร์นสปิริท 0-1

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ลีกคัพ

20:00 Pretoria Callies รอ ชิปป้า ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

15:00 โอปาว่า (ยู 19) รอ ไพรบราม (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) รอ เบอโน่ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:00 เอสเบิร์ก (ยู 19) รอ แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)
17:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) รอ เวเจิล (ยู 19)
17:30 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) รอ อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)
17:30 ฮอร์เซนส์(ยู19) รอ ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19)
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) รอ บรอนด์บี้ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 NRB Teleghma รอ เฮชบี เชลกูมเลด
21:00 CRB Ouled Djellal รอ US Chaouia
21:00 MSP Batna รอ ยูเอสเอ็ม อันนาบา
21:00 เอ็มโอ คอนสแตนติน รอ เอเอส โครยูบ์
21:00 Hanshely รอ ซีเอ บัตน่า
21:00 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต รอ เอ็มซี อีไอ อิวล์มา
21:00 โอเอ็ม อาร์ซิว รอ MCB Oued Sly
21:00 เอ็มซี ไซดาร์ รอ CRB Temouchent
21:00 IRB El Kerma รอ CRB Ain Ouessara
21:00 SKAF Khemis Melina รอ SC Ain Defla
21:00 RC Oued Rhiou รอ เอเอสเอ็ม ออราน
21:00 JSM Tiaret รอ US Remchi
21:00 CR Beni Thour รอ IRB Lakhdaria
21:00 อาร์ซี อาร์บา รอ ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
21:00 อามัล บู ซาด้า รอ ยูเอสเอ็ม บลีดา
21:00 เจเอสเอ็ม เบอจายา รอ เอ็มโอ เบไจอา
21:00 อาร์ซี คูบา รอ WRB Msila
21:00 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค รอ ES Ben Aknoun

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

20:00 คริสตัล 1 - 2 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 0-2
22:59 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 1 - 1 โวลิน ลุตส์ค 1-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

15:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) รอ เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19)
16:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) รอ วิดีโอตอน(ยู 19)
17:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) รอ ปาคซิ เซ ยู 19
17:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) รอ เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
17:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) รอ เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)
17:30 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) รอ Nyirsuli ยู19
19:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) รอ แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

17:30 เอฟเค ทราไก 2 รอ ซิอัวลิอาย
18:00 Babrungas รอ FK Neptunas Klaipeda
18:00 FK Minija รอ FK Kauno Zalgiris II
22:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี รอ Atomsfera Mazeikiai

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 Cape Town Spurs รอ Bizana Pondo Chiefs
20:00 ฟรี สเตท สตาร์ รอ เจดีอาร์ สตาร์
20:00 ทีเอส สปอร์ติง รอ มหาวิทยาลัยพริทอเรีย
20:00 Uthongathi FC รอ ริชาร์ดส์ เบย์

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

20:00 Asil Lysi รอ Dignis Yepsonas
20:00 Agia Napa รอ Onisilos Sotiras
20:00 Digenis Morphou รอ อาริส ลิมาสซอล
20:00 Kouris Erimi รอ โอแทลลอส อเทียนัว
20:00 โอโมเนีย อราดิปปู รอ Ahironas Liopetriou
20:00 PAEEK Keryneias รอ อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย
20:00 AE Zakakiou รอ Xylotympou

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

00:30 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ รอ ลอส อันเดส
01:30 ซีเอ ซาน มิเกล รอ คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ
01:30 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล รอ คานัวลาส เอฟซี
01:30 ยูเอไอ อากุยซ่า รอ อัล คิว ซา
01:30 วิลลา ซาน คาร์ลอส รอ คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

15:00 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) รอ ดนีโปร-1 (ยู 21)
16:00 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) รอ โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21)
18:00 Inhulets Petrove U21 รอ Rukh Vynnyky U21

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 เอ็มซี ซายดา(ยู21) รอ CR Temouchent U21
16:00 MSP Batna U21 รอ ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21)
16:00 IRB El Kerma U21 รอ CRB Ain Oussera U21
17:00 WA Boufarik U21 รอ ES Ben Aknoun U21
17:00 MO Constantine U21 รอ เอเอสโครุบ(ยู21)
17:00 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) รอ ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21)
17:00 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) รอ WR MSila U21
17:00 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) รอ เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21)
17:00 OM Arzew U21 รอ MCB Oued Sly U21
17:00 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) รอ เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21)
17:00 RCB Oued Rhiou U21 รอ เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21)

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 Portmany รอ ซานตันยี
17:45 รีล เจน รอ เมลียา ซีดี
20:30 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) รอ เรอัล โซเซียดัด ซี
20:30 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ รอ เอสดี เบียไซน์
21:00 Comillas รอ CCD Alberite
21:00 โซดูปี ยูซี รอ Aurrera Ondarroa
21:15 ซีดี มานาคอร์ รอ ซานราฟาเอล
21:30 CD Penaranda รอ อัลมาซาน
21:30 Bidzala รอ CD River Ega
21:30 CD Baztan รอ UDC Txantrea KKE
21:30 Fontellas รอ ซีดี คอแรลลาโน
21:30 Anaitasuna รอ เอสดี ดิวส์โต
21:30 ซีดี ลากุล โอแนค รอ Urgatz
21:30 ซีดี ซานตูนซี่ รอ เจดี โซโมร์รอสโตร
22:00 Salmantino II รอ CD La Granja
22:00 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส รอ เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
22:00 CyDL Jupiter Leones รอ บูร์โกส เปอเมซาส
22:00 เปน่า สปอร์ต รอ เบติ โคซโค เคอี
22:00 ซีดี อาร์ดรอย รอ Valle de Egues
22:00 Atletico Albericia รอ Selaya FC
22:00 Andratks รอ San Jodie
22:00 CD Cantolagua รอ เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา
22:00 CD คอร์เตส รอ CD Huarte
22:00 Lourdes รอ ซีดีเบติ โอนัค
22:00 ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ รอ Solares Medio Cudeyo
22:00 Samano รอ ยูซี คาร์เทส
22:00 ปาเซ เคอี รอ เซสต้าโอ
22:30 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน รอ อารันดิน่า
22:30 Urduliz FT รอ เอสดี เกอร์นิกา
22:59 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า รอ นูมานเซีย 2
22:59 CD Genova รอ ลัวเซเตนเซ่
22:59 อะเซโร รอ เครวิลเลนเต้
22:59 มันเชโก้ ซิวดัด รอ ซีดี กวาดาลาฮารา
22:59 Racing Villalbes รอ ซีดี เอสตราเดนเซ่
22:59 Almagro CF รอ CD Madridejos
23:15 เอสซีดี ดูรานโก้ รอ SD Balmaseda FC
23:30 ยูดี คอเยเรนเซ่ รอ มายอร์ก้า 2
23:30 ซีดี เบซานา รอ SD Torina
00:00 ซีดี โรด้า รอ ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้
00:00 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน รอ เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่
00:30 Vilamarxant CF รอ โนเวลด้า ซีเอฟ
05:00 CD Robres รอ San Juan de Mozarrifar
00:30 Polkuna Athletics 1 - 1 โมทริล ซีเอฟ 1-0
01:00 CD Madridejos 1 - 1 Atletico Ibanes 1-0

ผลบอลวันที่ ISR U19

14:30 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) รอ ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19)
14:30 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) รอ Maccabi Ein Mahal Jamal U19
15:00 Hapoel Hod Hasharon U19 รอ เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19)
15:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) รอ ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19)
15:00 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) รอ เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19)
15:00 Ironi Modiin U19 รอ ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19)
15:00 Ironi Nesher U19 รอ ฮาโปเอล โรอิ(ยู19)
16:00 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) รอ มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19)
16:15 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) รอ เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19)
17:15 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) รอ AS Ramat Elyahu U19
21:00 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) รอ ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19)

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

05:00 Olympique Dcheira รอ คลับ แซลมี
05:00 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ รอ Chabab Ben Guerir
05:00 วิดาด เฟส รอ เรซซิ่ง คาซาบลานก้า

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division

04:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ รอ แคร๊ค จีโอ

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

03:30 อเมริกา เอ็มจี 2 - 0 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 1-0
05:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี 0 - 0 Athletic Club MG 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 United Nations Club รอ วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano

02:00 เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี รอ Perilima PB

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

19:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา รอ เอฟซี เชอร์ริฟ บี
19:00 Flacara Falesti รอ FC Sucleia
19:00 อิสกร้า สตาลี่ รอ CSF Baliti
19:00 FC Sireti รอ วิคตอเรีย บาร์ดาร์
19:00 FC Tighina รอ โกลเดนี
19:00 เอฟซี คาฮูล-2005 รอ เรอัล ซัคเซส

ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

11:00 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 0 - 1 โครย์ดอน คิงส์ 0-0
12:30 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 1 - 4 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 0-2
12:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 1 - 1 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1-1
14:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1 - 0 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 1-0
15:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1 - 3 แอดิเลด แพนเทอร์ 0-2

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

19:15 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) รอ แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)
19:45 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) รอ ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)
20:00 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) รอ เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)
20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
20:15 มิดทิลแลนด์(ยู 17) รอ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)
22:15 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) รอ อัลบอร์ก(ยู 17)

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ รอ เอฟซี บาราโนวีชี
20:00 เอฟซี สโลนิม 2017 รอ เอฟเค ออร์ชา
22:00 ดนีโปร โมกิเลฟ รอ เอฟเค ลิด้า

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด รอ นครปฐม เอฟซี

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

19:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) รอ FK Rostov (w)
22:30 Zenit St Petersburg (w) รอ Rubin Kazan (w)

ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก

20:00 Zakho รอ นาฟิต อัล ยันนูป
20:00 Al Qasim Sport Club รอ อัล ฮานลาบา
01:00 อาร์บิล รอ Al Karkh

ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

21:00 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 4 - 0 เคเลน เอสซี(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 Kabel Novi Sad รอ ซีมูน
21:00 ราดนิคกี้ 1923 รอ Borac Cacak
21:00 Radnicki Pirot รอ FK Loznica
21:00 Sloga Kraljevo รอ จาโกดิน่า

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก 3 - 0 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 0-0
14:30 โมนาโร แพนเธอร์ส 1 - 2 วอลเดน เวสทอน 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

02:00 ฟอร์ตาเลซ่า 2 - 1 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-1
02:00 บาเฮีย บีเอ 4 - 0 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2-0
04:30 วิตอเรีย บีเอ 2 - 1 อัลโต พีไอ 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:20 โลแกน ไลท์นิ่ง 1 - 2 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 0-0
15:30 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0 - 4 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-1
16:30 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0 - 6 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 Eastern United 0 - 1 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
12:30 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 2 - 1 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 2-1
12:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0 - 1 อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 0-1
13:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 3 - 0 แอดิเลด ฮิลล์ 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 มอร์แลนด์ ซิตี้ 1 - 1 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1-1
12:00 แลงวาร์ริน 1 - 3 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0-1
12:15 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 0 - 2 พาสโค วอลล์ เอสซี 0-0
13:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1 - 2 คิงส์ตัน ซิตี้ 1-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 3 เดอ เฟบเบรโร่ รอ เดปอร์ติโว คาเปียต้า
21:00 Guarani de Trinidad รอ คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา
21:00 รูบิโอ นู อะซุนซิออง รอ สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

15:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II รอ ไครัต อคาเดมี่
16:00 อีกิบาสตัซ รอ คีแรนไชม์เคนท์
17:00 ไบโคนูร์ รอ FK Igilik
17:00 FK Bolat Temirtau รอ มาคฮ์ทาเรล
17:00 Lashyn Karatau รอ อ็อคเซเปส
18:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก รอ FK Aksu

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

18:00 Suure-Jaani United (w) รอ เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)
18:00 ซาคุสปอร์ติง(ญ) รอ วาปรุส แปร์นู(ญ)
20:00 Ajax Tallinna (w) รอ ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)
22:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) รอ FC Lootos Polva Women

ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

19:00 Dinamo Brest (W) รอ โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)
21:00 โกเมล(W) รอ เอฟเค มินสก์ (ญ)

ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19

17:00 กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) รอ อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19)
17:00 อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) รอ อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น

17:00 เมรานี่ ทบิลิซี่ รอ เอฟซี เชอวาร์เดนิ
18:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ รอ ชักดิดี้
18:00 เอฟซี กากรา รอ เอฟซี ซิโอนี่

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) รอ ยูเคเอสลอดซ์ (ญ)
17:15 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) รอ เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)
18:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) รอ WKS Slask Wroclaw (w)
18:30 Biedrzychowice (w) รอ Row Rybnik (w)

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ รอ เอรัล นิวคัส
18:00 เอฟเค ชิกาทอย รอ เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน)
18:00 ซามิน รอ บุนยอดกอร์ 2
18:00 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค รอ FC Neftgazmontaj
20:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า รอ โซรัซ FK อูลกัช

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 เวลเลดูปา เอฟซี 3 - 0 แอตเลติโก้ เอฟซี 1-0
03:30 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 3 - 3 คอร์ตูลัว 1-2
05:40 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 3 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:00 เออิบาร์ (ญ) 2 - 5 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 0-4
16:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 2 - 2 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 1-1
17:00 บาร์เซโลน่า(ญ) 9 - 0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 7-0
17:45 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 3 - 1 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 2-1
18:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 3 - 1 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 3-0
19:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 2 - 2 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0-2
22:00 Colegio Aleman Valencia Women 2 - 0 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

17:00 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) รอ เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)
18:00 ดูก้าปรากซ์(ญ) รอ สปาร์ตา ปราก (ญ)
19:00 สลาเวีย ปราก (ญ) รอ ปาร์ดูบีตเซ (ญ)

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 บารี ( ญ ) 1 - 2 อินเตอร์ มิลาน(ญ) 1-0
17:30 ฟิออเรนติน่า (ญ) 1 - 2 เรส โรมา (ญ) 1-0
20:00 เอ็มโปลี (ญ) 6 - 2 ฟลอเรนซ์(ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

19:30 อี.จีเอส กัฟซ่า รอ Jerba Midoun
19:30 ซีโอ เมเดนีน(N) รอ ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

18:00 วลาซริมิ คิซีโว รอ เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
18:00 FK Kadino รอ FK Drita Bogovinje
18:00 KF Veleshta รอ Korab Debar
18:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ รอ เอฟเค โอครีด 2004
18:00 คาเมนิคา-ซาซ่า รอ โปเบด้า
18:00 FK Sloga 1934 Vinica รอ FC Plackovica
18:00 เบรกัลนิก้า สติป รอ FK Roseman
18:00 FK Tikves Kavadarci รอ เอฟเค โอโซโกโว
18:00 Pehchevo รอ เอฟเค โคซุส

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

17:00 กวาง นัม 5 - 2 เกิ่น เทอ เอฟซี 2-1
18:00 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 0 - 1 ทีทีบีดี ฟูดอง 0-0

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

20:00 Kariana Erden รอ ลิเท็กซ์ โลเวช
22:00 วิโตชา บิสตริต้า รอ มินยอร์ เพอร์นิค

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

19:00 Ukhta Tyumen Futsal รอ MFK CPRF Futsal
19:00 MFK Torpedo Futsal รอ MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
20:00 โนวาลิ(ฟุตซอล) รอ TTG-Ugra Yugorsk Futsal
20:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) รอ เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล)

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

11:30 แทจอน ซิติเซน 2 - 1 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0
14:00 บูโชน เอฟซี 1995 0 - 1 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-0
16:30 กยองนัม เอฟซี 1 - 2 ปูซานไอปาร์ค 0-1

ผลบอลวันที่ BRA SPB

20:00 Tapajos 0 - 1 เอสซี เปซานดูปารา 0-1

ผลบอลวันที่ BRA D4

01:45 SE Picos รอ ปาร์นาฮีบ้า พีไอ

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 การ์บาเนียกราโกล รอ โซกอล ออสโตรดา
21:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา รอ Hutnik Krakow
21:00 วิกรี่ ซูวอลกี้ รอ บิโตเวีย บิโตฟ
21:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ รอ เลช พอซนาน 2

ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

22:59 Teunhueth FC รอ เอเอส โดอานเนส ดาการ์
00:00 เอเอสซี จาราฟ รอ Mbour
00:00 Teunhueth FC รอ AS Dakar Sacre Coeur

ผลบอลวันที่ ลีกา de elite

18:00 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า รอ เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า
20:00 Hang Sai 0 - 5 เฉิงฟุง 0-3

ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี

20:00 ริโอ เพรโต รอ มาริเลีย
01:00 Batatais รอ ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี

ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์

22:00 King Faisal Babes รอ Ashanti Gold
22:00 เอลมินา ชาร์ค 1 - 0 WAFA 0-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

19:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) รอ อันเดอร์เลชท์ (ญ)
21:00 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 3 - 1 คลับบรูซ(ญ) 3-0
21:00 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 2 - 2 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

18:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0 - 1 ซีดี เอล อีจิโด 0-0
20:45 แอธเลติก บิลเบา บี 2 - 0 เอสดี โลโกรเนส 1-0
21:00 ซาลามังก้า 3 - 1 เรอัล บายาโดลิด บี 2-1
21:30 เอสดี อมอเรเบียต้า 0 - 0 กาลาฮอร์รา 0-0
22:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0 - 2 วิลล่าโนเวนเซ่ 0-0
22:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 2 - 0 มาริโน่ ลูอันโก้ 2-0
22:00 โครูโช่ เอฟซี 4 - 0 เรอัล โอเบียโด้ บี 1-0
22:59 เรอัล มาดริด กัสติยา 2 - 2 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0-0
22:59 เอสดี ไลเนา 1 - 0 ซีดี อิซาร่า 1-0
23:30 เอสดี ลาเรโด 2 - 0 เอสดี ทาราซอนนา 1-0
00:00 ฮอสปิตาเลย์ 0 - 1 Atzeneta UE 0-1
00:00 คลับ มาริโน่ 1 - 2 เยคราโน ดิปอติโว 1-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) รอ เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)
18:00 เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) รอ เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)
18:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) รอ เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
18:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) รอ คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19)
18:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) รอ เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)
18:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) รอ FC Astoria Walldorf(U19)
18:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) รอ เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
18:00 เนิร์นแบร์ก(ยู19) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
18:00 ซาร์บรัคเค่น ยู19 รอ เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19)
18:00 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) รอ ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19)
18:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) รอ เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)
18:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) รอ ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19)
18:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) รอ พาเดอร์บอร์น(ยู 19)
18:00 โคโลญจน์ (ยู 19) รอ อาเค่น ยู19
18:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) รอ ชาลเก้ 04 (ยู 19)
18:00 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) รอ ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19)
18:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) รอ พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19)
18:00 ชามนิตเซอร์(ยู 19) รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19)
18:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) รอ ซังค์ เพาลี (ยู 19)
18:00 Eimsbutteler TV U19 รอ โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)
18:00 มักเดเบิร์ก(ยู 19) รอ ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)
18:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)
18:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) รอ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)
18:00 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
18:00 เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 - 1 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 0-0
19:00 บาลินเกอร์ 1 - 0 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0-0
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1 - 0 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0-0
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1 - 2 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 1-2
19:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1 - 4 TSV Schott Mainz 0-1
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 2 - 2 เอฟซี กีสเซิน 2-0
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2 - 1 เฮสเซ่น คาสเซล 2-0
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1 - 1 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 0-0
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 4 - 0 บาเยิร์น อัลเซนัว 1-0
19:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 1 - 4 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-1
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น 1 - 1 วีกเบอร์ก บีค 0-1
19:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0 - 0 ไวเด้นบรูค 0-0
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1 - 0 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-0
19:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 3 - 1 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 2-0
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0 - 0 บอนเนอร์ 0-0
19:00 เอสเฟา สแตรเลน 0 - 2 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0-1
20:30 Wuppertaler 2 - 0 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

22:59 เอฟซี เบอเกอรัก รอ อองเช่ร์ 2
22:59 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ รอ บูร์ช 18
22:59 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ รอ เตรลิสซาค
22:59 เล เออบิเยรส์ รอ อีเซอร์ เอเอส
22:59 โรโมแรนติน รอ เอฟซี น็องต์ บี
23:30 พลาเบนเนค รอ เอฟซี เฟลอรี่ 91
23:30 วานส์ รอ แซ็ง-มาโล
00:00 Bourges รอ โคโลเมียร์ส
00:00 Canet Roussillon รอ อ็องกูแลม
00:00 Chateaubriant รอ ชาร์เทรส เอฟซี
00:00 กรานวิลเล รอ แก็งก็อง บี
00:00 Poissy AS รอ เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์
00:00 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต รอ ก็อง 2
00:00 แวร์กซายส์ 78 รอ เอฟซี รูออง
00:00 ลอริยองต์ บี รอ บลัว เอฟ.41
01:00 ชามาเลียเรสเอฟซี รอ มง-เดอ-มาร์ซ็อง

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

14:55 ซีเอส สตินก้า บาเกา 1 - 5 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1-3
15:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 3 - 1 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 2-0
15:00 เมต้าล๊อกโลบูส 1 - 0 CSS Islla Te Nagh 0-0
15:00 สโคลาร์เรซิต้า 2 - 0 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-0
16:30 ปิโตรลูล โปรเอสติ 1 - 1 กลอเรีย บูซัว 0-1

ผลบอลวันที่ Greece Divison C

20:30 Neos Asteras Rethymno รอ Atsalenios

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 SfB Oure 3 - 2 โฮลสเตโบร บีเค 2-1
18:30 วีเอสเค อาร์ฮุส 1 - 0 เอฟซี ซีสเวส 0-0
19:00 ฮิลลิร็อด 1 - 0 สคอฟโชเว็ด 0-0
19:00 เอบี ทาร์นดี 1 - 3 โรสกิลด์ 1-0
19:00 เจมส์เมอบังค์ 3 - 0 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1-0
19:00 มิดเดลฟาร์ท 0 - 1 ดาลุ่ม 0-1
19:00 นาสบี้ 1 - 1 บี 93 โคเปนเฮเกน 0-0
19:00 ฮอลเบค 3 - 0 บีเค เฟรม 1-0
20:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 2 - 1 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1

18:00 Borgeby FK (w) รอ อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)
19:00 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) รอ ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)
19:00 ยูเมีย ไอเค (ญ) รอ โบลสตรานอส เอสเค (ญ)
20:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) รอ ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

13:00 เอฟเค ชิต้า 0 - 2 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0
17:00 ไดนาโม บรานัวล์ 1 - 0 FK Volna Nizhegorodskaya 0-0
17:00 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 3 - 1 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0-0
17:00 เอฟเค โคลอมนา 1 - 1 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 1-0
18:00 ซนามย่า ทรูด้า 1 - 1 ดินาโม มอสโก บี 1-1
20:00 ซแวซด้า เออคุตสค์ รอ ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
20:00 เอฟซี มูรอม 0 - 2 โดลโกพรูดนี่ 0-1
21:00 Dnepr Smolensk 0 - 2 โรดิน่ามอสควา 0-0
21:00 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 2 - 1 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 2-0

ผลบอลวันที่ BRA SE

02:00 AD Atletica Gloriense รอ AD Confianca

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก

11:00 โฮบาร์ต ใต้ รอ ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก
11:15 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี รอ เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์
11:15 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 2 - 0 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 2-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 เอสอี ตู กาม่า รอ Sociedade Esportiva Unai DF
01:30 เอเอ ลูเซียเนีย รอ ซีเอ ตากัวตินก้า ดีเอฟ

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 แลมบ์ตัน จาร์วิส 2 - 1 เลค แมคควอรี 1-1
11:30 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 6 - 3 วาเลนไทน์ 3-1
14:00 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 0 - 1 แฮมิลตัน โอลิมปิค 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 4 - 0 คาปาลาบา(ญ) 3-0
15:15 มิทเชลตัน ( ญ ) 3 - 1 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 2-1
15:30 Peninsula Power NPL (w) 0 - 8 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 0-3
15:45 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 3 - 0 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 3-0
16:30 Brisbane City (w) 4 - 1 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

04:00 New England Revolution B รอ ริชมอนด์ คิกเกอร์
06:00 Tormenta FC รอ ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส
07:30 Juventus Academy Doral 2 - 2 Miami Beach CF 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เอล พอร์เวเนอร์ รอ Leandro N Alem
01:30 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน รอ เบรัสเตกี

ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One

20:00 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี รอ ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด
20:00 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ รอ Colombe du Dja et Lobo
20:00 ยูเนี่ยน ดูอาลา รอ เอเวียน อคาเดมี่
20:00 ยัง สปอร์ต รอ แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์
21:00 ฟอร์ตเชือเอฟซี รอ พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา
21:00 Fovu de Baham รอ Bamboutos de
22:00 Yafoot FC รอ สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง
22:00 Les Astres FC De Douala รอ ยูเอ็มเอส เด ลุม
22:00 Canon Yaounde รอ Tonnerre Yaounde

ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

20:00 Hadiya Hossana 2 - 0 Welkite Ketema 0-0
22:59 Dire Dawa 1 - 1 Bahir Dar Kenema FC 1-1

ผลบอลวันที่ FFSA WPL

12:30 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 1 - 1 West Adelaide (w) 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:20 คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) 1 - 2 ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 1-0
15:00 Kangaroo P Rovers (w) 2 - 2 Robina City FC (w) 0-1
15:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง 1 - 2 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 ES Bafing รอ เอเอสไอ อเบนกัวรูว
22:30 สปอร์ติ้งเจนัว รอ AF Amadou Diallo Djekanou
01:00 ยูเอสซี บัสซาม รอ แอฟริกา สปอร์ต

ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 2 - 3 Herrera FC 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง

10:00 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 2 - 2 ไวราไรปา ยูไนเต็ด 1-1

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

01:30 Atletico Marte Reserves รอ CD Sonsonate U20
03:30 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) รอ CD Aguila Reserves
05:00 Alianza FC San Salvador U20 รอ Jocoro FC Reserves

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

16:30 ฟิตซรอย ซิตี้ 0 - 2 Banyule City 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

14:00 Central Coast United FC รอ มาคาร์เธอร์ แรมส์
15:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ รอ สปิริต เอฟซี
15:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ รอ เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)
16:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน รอ ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
16:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์ รอ เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี
16:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส รอ Hills Brumbies
16:00 Dunbar Rovers FC รอ Dulwich Hill SC

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

17:00 วาซา ไอเอฟเค(ญ) รอ โรพีเอส(ญ)

ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League

09:45 Halswell United 2 - 3 Selwyn United 1-1
09:45 Ferrymead Bays 1 - 2 แคสเมียร์ เทคนิค 0-2
07:30 โคซแท็ล สปิริท 2 - 0 โนเมดส์ 1-0

ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

10:00 North Shore United 2 - 3 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 2-1

ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Kamuzu Barracks รอ Moyale Barracks

ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

00:30 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช รอ โอลิมปิก ชาเลอร์รัว
00:30 เดสเซล สปอร์ต รอ ฟราน โบเรียนส์
00:30 Thes Sport รอ แอฟเซ ลีแอช
01:00 KFC Mandel United รอ Royal Knokke
01:00 Patro Eisden รอ Sint-Eloois-Winkel

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 Atletico Vega Real รอ Atlantico FC
03:00 South East FC 3 - 2 Promex Harlem United SC 3-2
04:00 Delfines Del Este รอ Atletico De San Francisco

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

16:00 Swit Skolwin รอ โปกอน เซซิน 2
18:00 Jutrzenka Giebultow รอ Podlasie Biala Podlaska
18:00 Blonianka Blonie รอ โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้
18:00 Unia Swarzedz รอ KS Mieszko Gniezno
19:00 เอลเลน่า โตรัน รอ บอลเทค จีเนีย
19:00 Gawin Sleza Wroclaw รอ Warta Gorzów Wielkopolski
20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี รอ รุช ซอร์ซอฟ
21:00 กริฟเวเฮอโรโว่ รอ Jarota Jarocin
21:00 KS Polonia Sroda Wlkp รอ Radunia Stezyca
21:00 KS Wasilkow รอ ฮูราเกน โมรัค
21:00 โปโลเนีย ไบตอม รอ Polonia-Stal Swidnica
21:30 Lechia Zielona Gora รอ Gornik II Zabrze
21:30 Piast Zmigrod รอ เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
22:00 Bron Radom รอ Concordia Elblag
22:00 Podhale Nowy Targ รอ Stal Krasnik

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

20:00 ลานุส (ญ) รอ ซาน ลอเรนโซ่ (ญ)
20:00 Comunicaciones(W) รอ พลาเทนเซ่ (ญ)
21:00 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) รอ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ)
02:30 ฮูราแคน(ญ) รอ ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ)

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

17:55 Spartak Subotica U19 3 - 0 RFK Novi Sad 1921 U19 2-0
19:52 FK Graficar Beograd U19 3 - 0 TSC Backa Topola U19 3-0
19:52 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 0 - 0 เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) 0-0

ผลบอลวันที่ สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

21:00 Bruhl SG 1 - 1 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 1-0
22:00 Etoile Carouge 4 - 2 Koniz 1-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

12:00 Doveton 0 - 4 Melbourne City NPL 0-2
12:00 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 1 - 2 เปรสตัน ไลออนส์ 1-2

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga

03:00 Futbol Consultants Moravia รอ Guanacasteca

ผลบอลวันที่ ไอริช women National Union

20:00 Bohemians Dublin (w) รอ คอร์ก ซิตี้(ญ)
00:00 Peamount Utd (w) รอ เชลบอร์น (ญ)
00:00 DLR Waves (w) รอ กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ)

ผลบอลวันที่ ปานามา Reserve League

05:00 Costa Del Este Reserves รอ San Martin FC
06:00 Panama City FC รอ Alianza FC Panama Reserves

ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

21:00 Drina Zvornik รอ Sutjeska Foca
21:00 FK Tekstilac รอ Zeljeznicar Banja Luka
21:30 Zvijezda Gradacac รอ NK Slaven Zivinice
21:30 Bratstvo Gracanica รอ NK TOSK Tesanj

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 นูร์ดวิก รอ โคซัคเค่น บอยส์
20:00 เอเอสดับเบิลยูเอช รอ เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี
20:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ รอ ควิก บอยส์
20:30 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม รอ เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) รอ สปาเคนเบิร์ก
20:30 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ รอ เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
20:30 ชีเวนนินเกน รอ Katwijk
22:59 เดอ ทริฟเฟอร์ส รอ โวเลนดัม (เยาวชน)

ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี รอ มบารารา ซิตี้
20:00 Busoga United รอ ยูกันดา โปลิศ เอฟซี
20:00 Malaba youth Football รอ ไบร์ท สตาร์
20:00 defense forces รอ Kyetume
20:00 Wakiso Giants FC รอ Onduparaka FC

ผลบอลวันที่ เซอร์เบียลีก หญิง

20:00 ZFK Masinac (w) รอ เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ)
21:30 โปซาเรวัซ(ญ) รอ วอจ์โวดิน่า(ญ)

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

04:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 0 - 0 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 ตาสทรัพ เอฟซี รอ อัลเรโรด เอฟเค
17:00 Valby BK รอ KFUM
18:00 ไอเอฟ ซาโจโอ เบร็กเกอร์โรด รอ Otterup
18:00 Frederikssund IK รอ Karlslunde IF
18:00 เกรฟ รอ แฮร์เลว ไอเอฟ

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

21:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ รอ อินเตอร์ ซาเปรซิค
21:30 เอ็นเค จูเน็ค รอ Kustosija
21:30 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย รอ Radnik Sesvete
21:30 รูเดส รอ เอ็นเค โซลิน
21:30 NK Croatia Zmijavci รอ เมดิมัวร์เย่
21:30 เอ็นเคโอซีเยค 2 รอ เอ็นเค โอปาติยา
21:30 NK Orijent Rijeka รอ Bijelo Brdo

ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 คอสเทล ยูนิออน 2 - 1 รูวู ชูตติ้ง 1-1
20:00 มทิปวา ชูการ์ 1 - 1 Kagera Sugar 1-1
22:59 ยัง แอฟริกันส์ 1 - 0 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19

15:00 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) รอ เอ็นเค รูเดส(ยู 19)
16:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) รอ อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19)
18:00 ริเยกา (ยู 19) รอ Sesvete U19
18:30 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) รอ แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19)
19:00 ฮาร์วาทสกิ ดราโกวอลจาค (ยู 19) รอ เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19)

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย U19 ลีก

16:00 UTA Arad U19 รอ Universitaea Cluj U19
16:00 CFR Cluj U19 รอ Academia Gica Popescu U19
16:00 ASU Politehnica Timisoara U19 รอ LPS Bihorul Oradea U19
16:00 ดินาโม บูคาเรสต์(ยู19) รอ AFC Botosani U19

ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 Vito Lou Constanza B รอ อฟูมาติ
21:00 ACS Progresul Pecica รอ กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ
21:00 CSO Petrolul Potcoava รอ FC Pucioasa
21:00 ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ รอ เอฟซี อเรียสูล ทรูดา
21:00 ซานมาร์ติน รอ CA Oradea
21:00 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ รอ เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว
21:00 CS Blejoi รอ เอสอาร์ บราซอฟ
21:00 Husana Husi รอ เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์
21:00 ACS Somuz Falticeni รอ เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า

ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

21:00 UD Llanera (W) รอ Sardoma CF (w)
21:00 Sporting De Huelva B (w) รอ Santa Teresa B (w)
22:00 CD Zamora Amigos del Duero (w) รอ EMF Fuensalida (W)
22:59 Zaragoza CFF II (W) รอ Terrassa (w)

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 2nd Division

16:00 ซาเลเกอร์เซค ยู19 รอ คาโปสวาร์ (ยู 19)
18:00 เบเก้ซัคซาบา(ยู 19) รอ Budai FC U19
18:00 Szeged-Csanad Grosics U19 รอ Dunaujvaros PASE U19

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 Stirling Macedonia รอ แอซฟิลล์
14:00 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด รอ แมนดูราท ซิตี้
14:00 UWA-Nedlands FC รอ Quinns FC
14:00 ซูเบียโก เอเอฟซี รอ Olympic Kingsway SC
14:00 สวาน ยูไนเต็ด รอ เวสเทิร์น ไนท์ส
14:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด รอ เฟรแมนเทล ซิตี้

ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D

20:00 ASD Pro Livorno รอ เมซโซลาร่า

ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2

18:00 คาราบาจโลคบาตัน รอ ตูราน โตวูซ
18:00 ซัมกายิต เอฟเค 2 รอ พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2

ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก

20:00 Cailungo รอ S.S Pennarossa
20:00 เอสพี คอสมอส รอ เอซียูเวเนส โดกาน่า
20:00 เตร เพนน์ รอ เอสพี โดมัญญาโน
20:00 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ รอ Fiorentino

ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women

17:00 บิยาร์เรอัล(ญ) 2 - 2 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 1-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A

02:00 เดซามปาราดอส รอ ฮูราแคน ลาส เฮราส

ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

21:00 ยูโรปาเอฟซี รอ ลิงซ์ เอฟซี
23:30 เซนต์โยเซฟ เอฟซี รอ ไลอ้อนยิบรอลตาร์
01:30 เอฟซี ลินคอล์น รอ มอนส์คัลปีเอสซี

ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก

19:30 ทีเซเร่ ซาคห์นิน 1 - 2 ฮาโปเอล ทูบา-ซานการิเย่ 1-1
01:00 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 3 - 1 เอฟซี ออซมา โฮลอน 1-1

ผลบอลวันที่

03:05 มานุส (สมัครเล่น) รอ ปรินเซซ่า (สมัครเล่น)

ผลบอลวันที่

04:00 Cosmopolites รอ เอฟไอซีเอ

ผลบอลวันที่

13:50 ทีอาร์เอยู เอฟซี 1 - 1 Southern Sporting Union 0-1
16:15 Sagolband United 3 - 1 Ganggam SC 2-0

ผลบอลวันที่ India Bangalore A Division

15:00 จาวาฮาร์ ยูเนี่ยน รอ Parikrama
17:00 RWF รอ Bangalore Gunners FC

ผลบอลวันที่

20:00 แอตเลติโก้ โอลิมปิก รอ บูจุมบูรา ซิตี้
20:00 Bumamuru รอ รูกินโซ เอฟซี
20:00 Aigle Noir รอ อินเตอร์ สตาร์

ผลบอลวันที่

13:00 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 2 - 0 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 1-0
14:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 0 - 5 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 0-3

ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League

13:00 บรอดบีชยูไนเต็ด 1 - 3 Southport Warriors 1-1
14:00 Kingscliff FC 7 - 1 Runaway Bay Green 2-1
14:20 Musgrave Mustangs B 1 - 1 Legends 0-1
15:05 Tweed United 8 - 1 Palm Beach SC B 4-1
16:00 ปาล์ม บีช 1 - 2 Nerang 1-1

ผลบอลวันที่

20:00 Gjilani รอ KF Llapi
20:00 พริสตีนา รอ KF Arberia

ผลบอลวันที่

20:00 โพรลีนเอฟซี 1 - 0 Luweero United 1-0

ผลบอลวันที่

22:00 เซอร์เวตต์ (ญ) รอ เอฟซี ซูริค (ญ)
22:59 Fcf Rapid Lugano (w) รอ เซนต์ กาลเลิน(ญ)

ผลบอลวันที่

06:00 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) รอ เกรมิโอ (ญ)
06:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) รอ Associacao Napoli Cacadorense (w)
06:00 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) รอ ซานโตส (ญ)

ผลบอลวันที่

23:30 Super United Sports รอ ยูไนเต็ดวิคตอรี่

ผลบอลวันที่

20:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) รอ Wurzburger Kickers (w)

ผลบอลวันที่

11:07 บอร์ดบีช ยูไนเต็ด (สำรอง) 1 - 2 Southport Warriors ML1 1-1
11:50 Mudgeeraba SC Reserves 4 - 2 Ormeau Reserves 1-1
11:50 Musgrave Reserves 1 - 4 Legends Reserves 1-0
11:55 Kingscliff FC Reserves 2 - 3 Runaway Bay Reserves 1-3
13:00 Pacific Pines Reserves 5 - 2 Runaway Bay II Reserves 1-1

ผลบอลวันที่

19:30 คาร์ปิ (ยู19) รอ มานโตวา ยู20
20:00 กรอสเซโต้(ยู20) รอ เอดีซี วีแตร์เบเซ (ยู 19)
20:00 ตริเอสติน่า(ยู19) รอ ปาโดวา(เยาวชน)
20:00 Legnago Salus U19 รอ US Pergolettese U19
20:00 โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) รอ Pro Patria U19
20:00 ปอนเตเดรา(ยู 19) รอ ปิสโตเยเซ่ (ยู 19)
20:00 Giana Erminio U19 รอ โคโม (ยู 20)
20:00 อะเลสแซนเดรีย(ยู19) รอ เลคโค่(ยู19)
20:00 แตร์นานา (ยู 19) รอ Matelica U19
20:00 ราเวนนา(ยู 19) รอ Imolese U19
20:00 SS Turris Calcio U19 รอ ยูเว่ สตาเบีย(ยู20)
20:30 Potenza Calcio U19 รอ อเวลลิโน่ (เยาวชน)

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil

22:00 อัตลาส(ญ) 3 - 1 คลับ เนกาซ่า (ญ) 0-0
22:00 Mazatlan FC (w) 0 - 2 ปาชูกา(ญ) 0-0
00:00 พูมาส ยูนัม (ญ) 3 - 2 เกเรตาโร(ญ) 2-1

ผลบอลวันที่

16:30 Penya Arrabal U19 รอ ฮูเอสก้า(ยู19)
17:00 CD Juventud Maritima U19 รอ เตเนริเฟ่ (ยู 19)
18:30 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) รอ เกตาเฟ่(ยู 19)
19:00 CD Maspalomas U19 รอ ซีดี มาริโน่ (ยู 19)
21:00 กรานาดา (ยู 19) รอ คาดิส (ยู 19)
21:00 UD La Cruz Villanovense U19 รอ บูร์โกส(ยู19)
21:30 ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) รอ วาลาโดลิด(ยู 19)
22:00 Kelme CF U19 รอ ซีดี โรด้า (ยู 19)
22:00 Los Yebenes SB U19 รอ ยูดี ซานตามาร์ตา(ยู19)
22:45 Atletico Madrileno U19 รอ ยูดี อัลซีรา(ยู 19)
22:59 เอสปันญ่อล(ยู 19) รอ ซีดี เอโบร (ยู19)
23:30 UD Maracena U19 รอ เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19)
00:00 CF Damm U19 รอ Cerdanyola del Valles FC U19
00:30 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) รอ Cultural Leonesa U19

ผลบอลวันที่

03:30 Brikama United รอ Marimoo
05:30 Wallidan รอ Banjul Hawks FC

ผลบอลวันที่

20:00 Standard Perpetual MLFA (w) รอ Chelsea SS HK (w)

ผลบอลวันที่

22:15 Mes Novin Kerman รอ Shahrdari Hamedan
22:45 Espad Tehran รอ Avalan Kamyaran
23:10 Elmoadab Tabriz FC รอ Omid Ganaveh

ผลบอลวันที่

04:15 King Nouakchott รอ Medine Trarza
06:15 FC Inter Nouakchott รอ เอเอสเอซี คองคอร์ด

ผลบอลวันที่

14:15 บริสแบน ซิตี้ 6 - 0 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 4-0
15:15 โรชเดล โรเวอร์ 4 - 3 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 2-1

ผลบอลวันที่

04:00 มานากัว(ยู 20) รอ ยูเวนตุส มานากัว (ยู20)
05:00 ดิเรียนเกน (ยู20) รอ วอลเตอร์เฟอร์เรตติ(ยู 20)

ผลบอลวันที่

18:30 ดูชานเบ-83 รอ FC Khatlon
18:30 เอฟเค คูจานด์ รอ CSKA Pamir Dushanbe

ผลบอลวันที่

20:05 Uniao Inhumas U20 2 - 2 Atletico Cerrado U20 1-0

ผลบอลวันที่

17:30 เกรละบลาสเตอร์ส 2 รอ KSEB FC
20:30 Basco Othukkungal รอ Chirag United Kerala

ผลบอลวันที่

14:30 Sevinch (w) รอ Navbahor (w)
14:30 AGMK (w) รอ Pakhtakor Tashkent (w)
14:30 Metallurg(w) รอ Sogdiana (w)
14:30 FK Buxoro (w) รอ Lokomotiv Tashkent (w)
14:30 Bunyodkor Tashkent(w) รอ PFK Qizilqum (w)

ผลบอลวันที่

04:00 Marquense (w) รอ CDF Patulul (W)
04:00 Cobaneras FC (w) รอ Fray (W)
05:00 FC Cremas (W) รอ FCF El Estor (w)

ผลบอลวันที่

09:45 West Canberra Wanderers FC (W) 0 - 5 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 0-2

ผลบอลวันที่

21:00 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ รอ รัชเดน ไดมอนด์
21:00 เลสตัน เอฟซี รอ บรอมส์โกรฟ โรเวอร์
21:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ รอ บานบุรี ยูไนเต็ด
21:00 นีดแฮมมาร์เก็ต รอ สตัวร์บริดจ์
21:00 นูเนียตัน โบโรห์ รอ รอยสตัน ทาวน์
21:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต รอ สแตรทฟอร์ด ทาวน์
21:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด รอ คิงส์ แลงลีย์
21:00 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ รอ ฮิทชิน ทาวน์
21:00 แทมเวิร์ธ รอ รูเชล โอลิมปิค
21:00 อัลเวเชิร์ช รอ โคลวิลล์ ทาวน์
21:00 บาร์เวล รอ Hednesford Town

ผลบอลวันที่

17:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) รอ โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก(สำรอง)

ผลบอลวันที่

21:00 Renaissance de Figuil (w) 1 - 0 Vision Sports Bamenda (w) 1-0

ผลบอลวันที่

12:58 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 2 - 1 นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 2-0
12:58 Adelaide University SC 6 - 1 Mount Barker United 3-0
12:58 Modbury Vista 3 - 3 Gawler Eagles 2-2
16:31 Pontian Eagles 2 - 2 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 1-1

ผลบอลวันที่

09:00 Sporting FC (W) 2 - 0 SUVA Sports (w) 0-0
07:05 Alajuelense (w) 2 - 0 ซาปริสซ่า (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่

22:59 Samger FC รอ Red Hawks FC
22:59 Jam City รอ Falcons FC

ผลบอลวันที่

20:00 Wits University FC (w) รอ NWU Vaal FC (w)

ผลบอลวันที่

21:30 เอ็นเค มักซีมีร์ รอ Bistra
21:30 NK Vodice รอ Jadran LP
21:30 เอ็นเค ฟราบ รอ เอ็นเคลุคโก้
21:30 NK Uskok รอ เอ็นเคสปลิต
21:30 เอ็นเค จารูน รอ HNK Segesta Sisak
21:30 NK Zagorec Krapina รอ GAJ Mace
22:00 Vuteks Sloga รอ NK Vihor
22:00 คริดเวนิกา เอ็นเค รอ NK Uljanik
22:00 บีเยลอวาร์ รอ NK Rudar Mursko Sredisce

ผลบอลวันที่

22:59 RC Bobo Dioulasso 0 - 0 KOZAF 0-0
22:59 AS Police Ouagadougou 0 - 1 US Forces Armees 0-0
01:15 AS Douanes Ouagadougou 3 - 1 RC Kadiogo 1-1

ผลบอลวันที่

03:00 CD Fas Asdefuf (w) รอ มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ)
03:30 AD Chalatenango (w) 2 - 1 Sonsonate FC (w) 0-1
04:00 Atletico Marte (w) 5 - 1 Jocoro FC (w) 4-0

ผลบอลวันที่

14:00 Taipei Xiongzan (w) 0 - 0 Hang Yuan FC (w) 0-0
14:00 อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ) 0 - 4 ฮัวเหลียน (ญ) 0-3
15:30 Kaohsiung Sunny Bank (w) 0 - 2 Taichung Blue Whale (w) 0-2

ผลบอลวันที่

12:00 Jinju Citizen 4 - 0 กวางจูกวางซานเอฟซี 1-0
12:00 ยังพย็อง รอ Yeoju Sejong
12:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี รอ โปชอน เอฟซี
13:00 ชิฮุงชิ ซิตี้ 2 - 1 ชุงจูซิติเซ็น 1-0
13:00 FC Namdong 0 - 2 Gangwon II 0-1

ผลบอลวันที่

13:40 Hellenic AC 5 - 1 Darwin Hearts 0-0
17:30 University Azzurri FC 1 - 0 Darwin Olympics 0-0

ผลบอลวันที่

09:05 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0 - 0 ฮูสตัน แดช (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่

09:35 Adamstown Rosebud Reserves 9 - 0 Valentine Phoenix Reserves 4-0

ผลบอลวันที่

17:00 DFK Dainava Alytus B 3 - 1 BFA Vilnius II 3-0

ผลบอลวันที่

03:00 คอรูริเป้ เอไอ รอ มูริซี่

ผลบอลวันที่

17:30 FC Ilbirs รอ FK Kara-Balta

ผลบอลวันที่

17:00 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) รอ โฟรซิโนเน่(เยาวชน)
19:00 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) รอ อูดิเนเซ่(เยาวชน)
19:30 คิเอโว่(ยู 19) รอ S.S.D. Monza 1912 Youth
20:00 เวโรน่า (ยู19) รอ เบรสชา(เยาวชน)
20:00 ปิซา(ยู 19) รอ สเปเซีย(ยู 19)
20:00 เปสคารา(เยาวชน) รอ เรจจิน่า(ยู19)
20:00 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) รอ เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน)
20:30 เลชเช่(ยู20) รอ โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)

ผลบอลวันที่

14:30 Play One Taipei รอ Tong Jie FC
15:30 SFI FC รอ Inter Taoyuan FC

ผลบอลวันที่

18:30 CS-DFC รอ Ajesaia

ผลบอลวันที่

20:30 Determine Girls FC (W) รอ Blanco FC (w)
22:00 Senior Pros FC (w) รอ Ambassador FC (W)

ผลบอลวันที่

20:00 Almagro U20 รอ CA Atlanta U20
20:00 Almirante Brown U20 รอ Quilmes U20
20:00 Atletico Tucuman U20 รอ CA Huracan U20
20:00 Belgrano U20 รอ Estudiantes Rio Cuarto U20
20:00 Club Atlético Independiente U20 รอ Gimnasia LP U20
20:00 CA Platense U20 รอ River Plate U20
20:00 ซาน เตลโม ยู 20 รอ CA Brown de Adrogue U20
20:00 Chacarita Juniors U20 รอ CA Estudiantes Caseros U20
20:00 Defensores de Belgrano U20 รอ Deportivo Camioneros U20
20:00 Nueva Chicago U20 รอ CD Moron U20
20:00 Rosario Central U20 รอ Godoy Cruz U20
20:00 San Lorenzo U20 รอ Central Cordoba SdE U20
20:00 San Martin de San Juan U20 รอ Independiente Rivadavia U20
20:00 Argentinos Jrs U20 รอ Velez Sarsfield U20
20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(ยู 20) รอ Newells U20
20:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ยู 20) รอ ราซิ่ง คลับ (ยู 20)

ผลบอลวันที่

09:05 Logan Lightning U23 0 - 2 Gold Coast Knights U23 0-1
13:00 Rochedale Rovers U23 0 - 0 SWQ Thunder U23 0-0
13:00 Gold Coast United U23 0 - 1 Lions FC U23 0-0
13:15 Holland Park Hawks U23 2 - 0 Souths United U23 0-0
14:00 Moreton Bay United U23