บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 12306 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 16/04/2564

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

23:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 1 โบฮีเมี่ยนส์ 0-1
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 1 - 1 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:00 ทัลเลเรส กอร์โดบา 3 - 0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1-0
03:15 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 0 - 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล 0-0
04:00 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 2 - 0 ซีเอ ฮูราแคน 0-0
07:30 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0 - 5 ริเวอร์เพลท 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0 - 2 โปกอน เซซิน 0-1
01:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1 - 1 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 เวเจิล 1 - 1 อัลบอร์ก 0-1

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 0 - 0 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 0-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

23:30 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0 - 0 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 0-0
23:30 ดาร์มสตัดท์ 2 - 2 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 2-0

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 ลีลล์ 1 - 1 มงต์เปลลิเย่ร์ 0-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

22:59 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 3 - 2 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-1
01:00 ดอร์เดรชท์ 2 - 6 เดน บอสช์ 0-3
01:00 เอสซี เทลสตาร์ 1 - 1 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 1-0
01:00 เอฟซี ออสส์ 2 - 2 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1-1
01:00 เอสซี คัมบูร์ 4 - 1 เฮลมอนด์ สปอร์ต 2-1
01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 3 - 0 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 0-0
01:00 โรด้า เจซี 3 - 3 เอ็นเอซี เบรด้า 2-2
01:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 2 - 3 โวเลนดัม 2-2

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

07:05 ฮุสตัน ไดนาโม 2 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:45 เบาวิสต้า เอฟซี 2 - 0 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 2-0
03:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0 - 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0-1

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

17:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1 - 3 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 2 - 3 ชีวาสสปอร์ 2-0
20:00 คอนยาสปอร์ 0 - 0 เคย์เซริสปอร์ 0-0
22:59 อันตัลยาสปอร์ 2 - 3 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1-2
22:59 เบซิคตัส เจเค 2 - 2 อันคารากูคู 1-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

00:00 ฟูเอนลาบราดา 2 - 2 ซาบาเดย์ 0-1
02:00 คิโรน่า 3 - 0 เรอัล ซาราโกซ่า 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

00:30 คราวเลย์ ทาวน์ 1 - 0 เชลแน่ม ทาวน์ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00 เอฟเวอร์ตัน 2 - 2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1-1

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

00:00 เร้ดดิ้ง 1 - 1 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-0
00:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1-1

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

01:45 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3 - 1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

02:00 สปอล 1 - 2 อัสโคลี่ 1-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

16:45 New Lambton FC (W) 0 - 3 Newcastle Olympic FC (W) 0-2
00:00 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 1 - 3 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 0-2
00:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2 - 1 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 1-1
03:00 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 2 - 1 นอร์ท แคโรไลนา 0-0

ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

00:00 เซนต์ เมียร์เรน 2 - 1 อินเวอร์เนสส์ 0-0
01:00 มาเธอร์เวลล์ 0 - 0 กรีน็อค มอร์ตัน 0-0
01:45 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0 - 1 ดันดี ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เอฟซี ลวีฟ 3 - 1 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 2-1

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:00 อารัว 3 - 1 เคียสโซ 1-0
01:00 เอฟซี ธูน 0 - 0 เนอชาแตล ซามักซ์ 0-0
01:00 วินเตอร์ทูร์(N) 1 - 1 สเตด โลซาน อูชชี 1-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

21:30 ยูทีเอ อารัด 1 - 0 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-0
00:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0 - 0 ดินาโม บูคาเรสต์ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

22:59 วีบรอก 4 - 0 เอสเบิร์ก 2-0
00:00 สคีฟซ์ ไอเค 2 - 1 โคลดิ้ง 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

22:59 ออสเตรีย ลัสเตนัว 1 - 1 คัพเฟ่นเบิร์ก 0-1
01:25 ลาฟนิทซ์ 8 - 0 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 3-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1 - 2 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-2
23:05 แมควา ซาแบค 1 - 2 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:15 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0 - 0 โบเตฟ วราตซา 0-0
23:30 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0 - 0 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 วาร์เท็กซ์ 1 - 1 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1-0
23:05 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0 - 1 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0-1
01:30 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0 - 1 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 อเบอรี่สวิธทาวน์ 0 - 1 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

22:59 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 1 - 2 ดิออสกียอร์ วีทีเค 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:59 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1 - 1 บานิค ออสตราว่า 0-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:00 Club Brugge(U23) 0 - 4 แซงต์ กิลลุส 0-3

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:30 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1 - 2 แอธโลน ทาวน์ 1-2
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1 - 1 Treaty United 0-1
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 1 - 2 โคห์บ รัมเบลอ 0-2
01:45 ยูซี ดับลิน 4 - 1 คาร์บินทารี เอฟซี 2-0
01:45 คอร์ก ซิตี้ 1 - 3 เชลบอร์น 1-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:30 เนกาซ่า 0 - 0 กัวเรตาโร่ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

02:30 วิล่าแฟรเนียนเซ 0 - 2 ไลซอส 0-1

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:20 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 0 - 0 โดซ่า คาโตโกเปีย 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0 - 1 ฮาโปเอล รามัต กาน 0-0
20:00 ฮาโปเอล อฟูล่า 5 - 0 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 2-0
20:00 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 1 - 0 ฮาโปเอล รานาน่า 1-0
20:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 1 - 1 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

01:30 โคเลอไรน์ 1 - 1 เกล็นโตรัน 0-1
01:45 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1 - 1 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0-1
01:45 ครูซาเดอร์ 6 - 1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 2-1
02:00 ลาร์นเอฟซี 5 - 0 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 2-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista

06:00 ปอนเต เปรตา 3 - 0 ซานโตส 3-0
06:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1 - 1 เซา เบนโต้ 0-1

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา 1 - 0 เอ็มซี แอลเจอร์ 0-0
22:00 เอ็นซี มากร้า 0 - 0 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 0-0

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

19:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส 3 - 2 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3

22:59 เลอ ม็องส์ 1 - 1 อาวรองเช่ 1-0
00:00 บรูค พีรอนนาส 0 - 2 โอร์แลงส์ ยูเอส 0-1

ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

01:00 เวสต์แฮม ยู18 1 - 3 อาร์เซน่อล (ยู 18) 0-1
01:00 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 18) 1 - 5 ลิเวอร์พูล(ยู 18) 0-1

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 1 - 4 เอฟเค ริเตเรียไอ 0-1
22:05 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 1 - 2 ซูดูว่า 1-1
00:00 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส(N) 0 - 1 สปายริส เคานาส 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 1 - 0 ลุงสกิล 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

22:40 เอลเคเอสลอดซ์ 1 - 2 อาร์ก้า กดิเนีย 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:00 สปุตนิก(N) 1 - 5 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-3
00:45 เอฟเค วิเท็บส์ค 0 - 0 ซลูตัสค์ 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

21:45 เอ็นเค อลูมินิจ 0 - 0 มาริบอร์ 0-0
00:00 เอ็นเค มูรา 05 0 - 0 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:40 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา(N) 1 - 1 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:05 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 1 - 2 บริสแบน โรว์ 1-2

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

01:35 อัล กาดาซิย่า 0 - 1 อัล ราเอ็ด 0-0
02:10 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0 - 0 อัล บาเดน 0-0

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

02:30 เอล กัวน่า 1 - 0 เอนพ์พี 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

02:30 อัล-จาลิล 0 - 0 อัล อคาบา เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

19:00 แฮปปี้ วัลเล่ย์(N) 1 - 3 คิดชี 0-2

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

21:00 พีบี ปาหัง 0 - 2 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 0-1
21:00 ตรังกานู 1 - 0 กัวลา ลัมเปอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 ซาราวักยูไนเต็ด 0 - 2 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

02:00 บูไสทีน 1 - 1 อัล ริฟฟา 0-1
02:00 อัล บูไดย่า 1 - 1 อัล นาจม่า 0-0
02:00 มานาม่า คลับ 1 - 0 เมลคิยา 0-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:00 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 2 - 3 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1-1
05:00 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1 - 2 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1-1

ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

09:15 มอนเทอร์เรย์ 3 - 1 Atletico Pantoja 2-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 1 - 0 เอฟซี คูเลสซาเล่ 1-0
22:59 ทาร์ตู เจเค มัก 1 - 1 ทูเลวิค วิจานดี่ 0-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 ก๋วยลีน่า 1 - 2 โอลิมเปีย อาซันซิออง 1-2
07:15 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 1 - 1 กัวรานี อาซุนซิยง 0-1

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

17:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0 - 10 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-5
17:00 ดาเซีย-บุยอูคานี 1 - 1 ซิมบรู ชิซินู 0-0
20:00 ซีเอส เปโตรคุบ 1 - 1 เอฟซี มิลซามี่ 0-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 3 - 2 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 3-1
06:15 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 4 - 0 ทรูจิลลานอส 1-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:30 เมไลพิลล่า(N) 0 - 1 ปาเลสติโน่ 0-1
05:00 ฮัวชิปาโต้ 5 - 3 นูเบลนเซ่ 1-2
07:35 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2 - 1 คูริโก้ ยูนิโด 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

16:30 เมลเบิร์น ไนท์ 2 - 1 อัลโตน่า เมจิค 1-0
16:45 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1 - 1 อาวอนดาเล่ เอฟซี 1-0
17:15 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 1 - 0 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 0-0
17:30 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1 - 1 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 1-1

ผลบอลวันที่ Qatar Cup

01:00 กาตาร์ เอสซี 2 - 0 อัล ชาฮานียา 0-0
02:00 อัมม์ ซาลาล(N) 1 - 2 มูอิเทอร์เอสซี 0-1
03:15 อัล การาฟา(N) 2 - 3 อัล มาร์คไฮยา 1-1

ผลบอลวันที่ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

01:00 เชลซี เอฟซี (ญ) 5 - 0 London City Lionesses (w) 3-0

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

19:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1 - 3 ดินาโม ทบิลิซี 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

00:00 Real Betis Futsal 2 - 2 Jaen Paraiso Interior Futsal 1-2

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 มาชัค รูนา 2 - 2 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 2-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:00 ซาบาลี 1 - 1 คาราบัค 1-1
23:15 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 2 - 0 เอฟเค กาบาล่า 0-0

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

14:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) รอ เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)
15:15 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 1 - 1 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 0-1
15:30 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 2 - 1 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก

17:00 ชางวอนซิตี้ 1 - 0 กังเนือง ซิตี้ 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

00:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 0 - 1 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-1

ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

01:00 อัล อราบี 0 - 1 อัลบาเตห์ 0-1
01:00 อัล ฮัมริยา 2 - 1 แมสฟุท 1-1
01:00 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 3 - 0 อัล ไทด์ 1-0
01:00 ดูบา อัลฮัสซัน 3 - 0 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 1-0
01:00 เอมิเรตส์ คลับ 6 - 0 มาซาฟี่ 2-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

02:00 อัล อาห์ลี(เยาวชน) 1 - 3 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 0-0
02:00 ฮาเจอร์(เยาวชน) 0 - 2 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 0-0
02:00 อับฮา คลับ(เยาวชน) 1 - 1 อัล-ชาบับ(เยาวชน) 0-0
02:00 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 0 - 1 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 0-0
02:00 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 1 - 0 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 1-0
02:00 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 1 - 1 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 0-0
02:00 อัล ทาย(เยาวชน) 1 - 1 อุฮุด(เยาวชน) 0-0
02:00 Al-Feiha U20 1 - 0 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก

19:15 เดอะ คอง 2 - 1 ทัน กวางนินห์ 2-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:05 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0 - 0 ทูรัน 0-0
20:15 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2 - 1 บุนยอดกอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก

17:00 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 0 - 1 ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-1
17:00 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1 - 1 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 1-0
17:30 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 0 - 0 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 0-0
17:30 ฮาโปเอล อิกซาล 0 - 2 เอฟซี ดิโมนา 0-1
17:45 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 2 - 0 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 0-0
17:45 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 0 - 1 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 0-0
18:00 มัคคาบี้ ชารายิม 1 - 1 MS Ironi Kuseife 1-1
18:30 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 1 - 1 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 0-0
18:30 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 3 - 0 บีไน มาจ์ดอัล ครัม 1-0
18:30 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 0 - 1 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-0
19:00 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 0 - 0 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 0-0
19:00 ฮาโปเอล คัวแคบ 2 - 0 มัคคาบิ ทามร่า 1-0
19:30 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 2 - 1 เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า 0-1
19:30 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 3 - 4 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 1-3
19:30 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 2 - 1 รูบิ ชาปิร่า 1-0

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

15:00 โอปาว่า (ยู 19) รอ ไพรบราม (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) รอ เบอโน่ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 Monarcas Morelia 2 - 2 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

20:00 Ahrobiznes TSK Romny 1 - 1 เฮอร์กี้-สปอร์ท 1-1
20:00 ครีมิน ครีเม็นชุก 1 - 1 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 1-1
20:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 5 - 3 โอโบโลน เคียฟ 4-3
20:00 เนวา เทอร์โนพิล(N) 0 - 1 เวเลซ 0-1
20:00 Vpk Agro Magdalinovka 1 - 1 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 1-1
20:00 Polissya Zhytomyr 1 - 2 Alians Lypova Dolyna 1-2

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

21:30 เลียตาว่า โจนาว่า 3 - 2 Kazlu Ruda FK Silas 1-2

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด 1 - 1 รีล คิงส์ 1-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

04:05 Talleres Rem de Escalada 4 - 0 ซาคาชิสพาส 2-0

ผลบอลวันที่ Kuwait 1st Division League

02:00 Al Gela 1 - 3 ยาร์มุค 0-0
02:00 อัล-ทาดามอน(คูเวต) 3 - 1 อัล ซาลิบิคัท 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

15:00 FC Mynai U21 2 - 0 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 1-0
16:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 0 - 2 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 0-1
18:00 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 2 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 1-1

ผลบอลวันที่ UAE RL

01:00 อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) 3 - 1 บานิยาส เอสซี (สำรอง) 1-1

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:30 Polkuna Athletics 1 - 1 โมทริล ซีเอฟ 1-0
01:00 CD Madridejos 1 - 1 Atletico Ibanes 1-0

ผลบอลวันที่ ISR U19

16:30 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 1 - 3 ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:00 เอเอสเดอ ซาเล่ 1 - 1 เคเอซีเดอ เคนิตร้า 1-0
22:59 Wydad Temara 1 - 0 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

06:00 คาเซียส อาร์เอส 0 - 0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 เนกาซ่า (ยู20) รอ เกเรตาโร่ (ยู20)
22:00 Mazatlan U20 2 - 2 แอตลาส (ยู20) 1-1
22:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) รอ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
22:00 ซานหลุยส์(ยู20) รอ พูเอบลา (ยู20)
22:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) รอ ครูซ อซูล(ยู20)

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar

01:00 โกลโบ 5 - 0 เอเอสเอสยู อาร์เอ็น 3-0
01:30 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 2 - 1 ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น 2-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

02:00 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) รอ Grotta Women
02:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) รอ กรินดาวิค (ญ)
03:00 อัคราเนส(ญ) รอ Augnablik Women

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

19:00 Olimp Comrat 3 - 1 โดรเชีย 3-0

ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

17:45 เมโทรสตาร์ เอสซี 2 - 3 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก

20:00 อัล-นาฟ 1 - 0 อัล นาจาฟ 0-0
20:00 Al Diwaniya 1 - 1 Al-Hudod 1-0
01:00 Al Talaba 1 - 2 Al Semawah 0-1

ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

21:00 Viktoria FC Szombathely Women 0 - 0 ETO กีโอรี่ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:30 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 2 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

17:50 มอดบูรี่ เจ็ท 0 - 1 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

17:30 มอร์แลนด์ เซบราส 2 - 2 นอร์ธโคท์ซิตี้ 1-2

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:00 เจเนอรัลกาบาเยโร่ 4 - 1 ทาคัวรี่ เอฟบีซี 2-0

ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

21:00 ABFF U19 (w) 0 - 7 Dnepr Mogilev (w) 0-4

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น

16:00 ชิคฮูร่า 0 - 2 Gareji Sagarejo 0-1
16:00 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 2 - 1 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 1-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 Olympic FK Tashkent 2 - 1 แยงไกเยอร์ 2-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

17:00 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 1 - 0 แอง แยง 0-0
17:00 บิ่ญ เฟือก 0 - 2 ดั๊ก ลั๊ก 0-1

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

00:00 Phil diae Bolley 5 - 2 คาตาเนีย(ฟุตซอล) 4-1

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

22:59 โนวาลิ(ฟุตซอล) 4 - 3 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 2-3
22:59 Ukhta Tyumen Futsal 6 - 6 MFK CPRF Futsal 1-2

ผลบอลวันที่ BRA SPB

20:20 Tuna Luso 0 - 0 Itupiranga 0-0
02:00 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ 2 - 0 Carajas EC 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกา de elite

20:00 Lun Lok 4 - 1 ซีดี มอนทิคาร์โล 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

17:40 อิปสวิช ซิตี้ 3 - 1 Ripley Valley FC 1-0

ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์

22:00 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 0 - 0 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ WAUS WD1

18:00 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 2 - 1 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:30 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 0 - 2 Charleroi (w) 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 อัลเลอไฮเลเกน รอ สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
00:00 Karabakh Vienna รอ Ask-bsc Bruck/leitha

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

00:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 4 - 1 บีเค อวาลต้า 2-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

17:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 1 - 2 เชลยาบินสค์ 0-1
18:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 2 - 2 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0-0
18:00 โนสต้า โนโวทรอย 2 - 1 ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด 0-1
20:00 เอสเคเอ รอสตอฟ 4 - 0 มาชูค- เคเอ็มวี 2-0
22:30 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 3 - 0 เอฟเค ทิวเมน 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

17:30 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 3 - 1 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 0-1

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

22:59 ดีทรอยต์ ซิตี้(N) 2 - 0 Stumptown Athletic FC 0-0

ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

20:00 จิมมา อบา จิฟาร์ 1 - 2 Sebeta City 1-0
22:59 Wolaita Dicha 2 - 3 Awassa Kenema 2-2

ผลบอลวันที่ FFSA WPL

15:40 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 1 Fulham United (w) 1-0
17:45 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 0 - 2 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ FFSA SLR

15:30 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 1 - 1 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite two

21:00 ไดนาโม เดอ ดูอาลา 1 - 0 Ngaoundere University FC 1-0

ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 คอสตา เดล เอสเต 0 - 0 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 0-0
07:00 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 2 - 1 แอตเลติโก้ ชิริกี้ 1-0
07:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 1 - 0 พลาซ่า อมาดอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง

14:00 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 1 - 2 เวลลิงตัน โอลิมปิก 0-0

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

01:30 CD Luis Angel Firpo Reserves 1 - 1 CD FAS U20 0-1
03:30 Once Deportivo de Ahuachapán U20 2 - 3 CD Chalatenango Reserves 0-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

06:10 Cibao FC 3 - 2 Jarabacoa FC 1-2

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

22:00 เคเอส อีเนอเกติก โร 1 - 3 มีดซ์ เลกนิก้า 2 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

17:30 จีลอง เอสซี 1 - 1 Western United FC NPL 0-0
17:30 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 3 - 3 North Sunshine Eagles 1-2

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga

06:00 เอดี การ์เมลิต้า 2 - 2 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 2-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 นอริช ซิตี้ (ยู 23) 2 - 3 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 2-1
19:00 เรดดิ้ง(ยู 23) 0 - 2 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 0-1
20:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 1 - 0 ฟูแล่ม(ยู 23) 0-0
01:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 1 - 2 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-1
01:00 ไบรท์ตัน (ยู 23) 3 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 2-1
01:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 3 - 0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 1-0

ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 URA Kampala 3 - 1 บียูเอล เอฟซี 1-1
20:00 Airtel Kitara FC 0 - 3 Vipers 0-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga

19:30 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 3 - 1 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 1-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga

23:15 Vordingborg IK 2 - 1 Ledoje Smorum Fodbold 1-1

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

21:30 NK Dubrava Zagreb(N) 2 - 1 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 0-0

ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 เจเคที แทนซาเนีย 0 - 1 อาซาม เอฟซี 0-1
20:00 เคเอ็มซี เอฟซี 3 - 0 Gwambina FC 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 0 - 0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 0-0
20:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 2 - 2 พลาเทนเซ่(สำรอง) 2-2
20:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 2 - 2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2-1
20:00 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1 - 2 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0-2
20:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 2 - 0 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1-0
20:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 2 - 0 ฮูรากัน(สำรอง) 1-0
20:00 บานฟิลด์(สำรอง) 3 - 1 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 2-1
20:00 นีเวลล์ส (สำรอง) 1 - 0 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 0-0
20:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1 - 1 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1-0
20:00 โคลอน (สำรอง) 1 - 2 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-1
20:00 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1 - 3 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 0-0
20:20 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 2 - 3 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1-1
22:59 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 4 - 1 ลานุส(สำรอง) 2-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 ยูนิเรีย บาสคอฟ 2 - 1 เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 1-1
21:00 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 0 - 2 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 0-0
21:00 Unirea Ungheni 1 - 2 อเวนทัล เรกฮิน 1-1
21:00 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 1 - 1 ไครซัล ชิสินิว คริส 0-1
21:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 2 - 0 ทูนาริ 1-0
21:00 Clinceni College B 2 - 1 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 0-1
21:00 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 1 - 0 CSO Plopeni 0-0
21:00 ยูนิเรีย เดจ 3 - 1 CS Ocna Mures 2-1
21:00 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 3 - 1 CS Gilortul Targu Carbunesti 2-0
21:01 แอสตรา กิอูรกุย 2 0 - 1 เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2

18:00 เคชล่าเอฟเค 2 3 - 0 ซาบาห์ 2 1-0

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง

17:30 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 6 - 1 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 3-1
18:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 2 - 0 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 2-0
19:00 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 5 - 2 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 4-1
21:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 6 - 0 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 2-0

ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

01:30 Brunos Magpie รอ แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี
01:30 FCB Magpies 4 - 0 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก

15:00 ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 1 - 2 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 0-1
15:30 MS Tirat HaCarmel 5 - 2 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 3-1
15:30 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 3 - 0 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 2-0
16:00 MS Jerusalem 3 - 0 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 1-0
16:15 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 1 - 1 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 0-0
16:30 Hapoel Merhavim 1 - 0 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 1-0
16:40 Sporting Club Tel Aviv 0 - 5 Hapoel Mahane Yehuda 0-2
17:00 บีไน ไอลัท 2 - 2 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 1-1
18:30 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 1 - 1 เบต้า รามัท กาน 0-0
19:45 Beitar Haifa Yakov 1 - 1 ฮาโปเอล รามอท มินาเซ่ 1-0

ผลบอลวันที่

13:55 ยูเคบี 5 - 2 AIM 2-1
16:30 NISA 3 - 0 Muvanlai Athletics 2-0

ผลบอลวันที่

20:00 Olympique Star 2 - 1 มูซิงก้า เอฟซี 1-0
20:00 กายันซ่า ยูไนเต็ด 1 - 0 มูซอนกาติ เอฟซี 0-0
20:00 Royal Muramvya FC 1 - 0 บีเอส ไดนามิค 1-0
20:00 วิทาโล 1 - 1 Le Messager Ngozi 1-0
20:00 Les Elephants FC 1 - 3 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 1-2

ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League

16:00 Musgrave Yellow 3 - 4 Burleigh Heads 1-0
16:00 Tally Valley 2 - 1 Nerang B 1-0

ผลบอลวันที่

20:00 KF Besa Pec 1 - 2 KF Drenica Skenderaj 1-1

ผลบอลวันที่

07:30 Halswell United Reserves 3 - 3 Selwyn United Reserves 1-1
07:30 Ferrymead Bays Reserves 3 - 2 Cashmere Technical Reserves 2-1

ผลบอลวันที่

00:00 Maziya SRC 3 - 1 ทีซี สปอร์ตคลับ 1-0

ผลบอลวันที่

08:45 Launceston United (w) รอ Olympia FC Warriors (w)

ผลบอลวันที่

15:30 มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) 0 - 2 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) 0-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil

04:00 ครูซ อซูล(ญ) 0 - 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่

03:30 Banjul United 0 - 0 Elite United 0-0
06:05 ฟอร์ชูนเอฟซี 1 - 0 Gambia Ports Authority 1-0

ผลบอลวันที่

21:10 ESF Amizour (w) 4 - 0 AS Oran Centre (w) 0-0
22:00 JF Khroub(w) 2 - 1 CF Akbou(w) 0-0
22:05 AS Surete Nationale (w) 1 - 3 Afak Relizane(w) 1-1
22:20 MZ Biskra (w) 2 - 0 เอฟซี เบจายา(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่

04:15 JAHE 1 - 3 AS Garde Nationale 0-2
06:15 เอฟซี นูอาดิโบ 3 - 0 ASC Tidjikja 3-0

ผลบอลวันที่

16:30 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 2 - 3 เซาธ์ ยูไนเต็ด 1-2
17:30 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1 - 1 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 1-1

ผลบอลวันที่

18:30 Faizkand 3 - 1 FC Kuktosh 3-0

ผลบอลวันที่

18:00 Signature (W) รอ Rangers SC (W)

ผลบอลวันที่

17:30 Teviot Downs SC รอ Jimboomba United

ผลบอลวันที่

23:01 US Ouagadougou 1 - 2 Majestic FC 0-1

ผลบอลวันที่

04:00 CD Luis Angel Firpo (w) 1 - 1 ซานต้า เทคล่า (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่

18:00 Port Darwin FC 0 - 2 Casuarina FC 0-0

ผลบอลวันที่

17:30 Caloundra (w) 0 - 4 Nambour Yandina Utd (w) 0-2

ผลบอลวันที่

02:00 Uniao ABC 2 - 1 Tres Lagoas 1-1

ผลบอลวันที่

20:50 เปอร์ซิบ บันดุง 2 - 1 พีเอสเอส สเลมัน 1-1

ผลบอลวันที่

07:35 Argentina Quilmes Rafaela 2 - 1 ซีดี ลิเบอร์ตาด 0-0

ผลบอลวันที่

04:00 Maryland Bobcats FC(N) 1 - 2 San Diego 1904 FC 0-2
07:00 ชัตตานูกา 3 - 0 New Amsterdam 1-0

ผลบอลวันที่

04:30 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 0 - 0 เอ็มซี โอราน 0-0

ผลบอลวันที่ 16/04/2564



ผลบอลวันที่Australia Gold Coast Premier League, BRA SPB, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, FFSA SLR, FFSA WPL, ISR U19, Kuwait 1st Division League, Qatar Cup, UAE RL, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, WAUS WD1, กระชับมิตร คัพ, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอสตาริกา 2.Liga, แคเมอรูน Elite two, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, เช็ก U19 ลีก, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Paulista, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี เซเรีย บี, อิรัก ลิก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,