บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 12306 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 11/04/2564

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

21:00 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 2 - 3 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0-1
00:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0 - 0 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0-0
00:00 ปาโตรนาโต ปารานา 4 - 1 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 3-0
02:15 โรซาริโอ เซ็นทรัล 3 - 1 บานฟิลด์ 1-1
04:30 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1 - 0 โบคา จูเนียร์ส 0-0
07:00 ริเวอร์เพลท 3 - 2 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 สตวร์มกราซ 3 - 2 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 3-1
19:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2 - 1 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1-0
22:00 ราปิด เวียนนา 0 - 3 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-1

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 ราซิ่ง เกงค์ 4 - 0 แซงต์ ทรุยด็อง 3-0
21:00 วาสแลนด์ บีเวเรน 3 - 4 คอร์ไทรจ์ 2-1
23:15 อันเดอร์เลชท์ 2 - 1 คลับบรูซ 0-0
01:45 เบียรส์ชอทวิลริค 1 - 2 ออสเทนเด้ 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 2 - 1 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-1
22:30 เลช พอซนาน 0 - 0 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 แรนเดอร์ส 3 - 4 นอร์ดเจลแลนด์ 1-3
19:00 ซอนเดอร์ไจสกี 2 - 3 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 2-0
21:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1 - 3 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0-1
22:59 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1 - 4 มิดทิลแลนด์ 0-1

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 ชาลเก้ 04 1 - 0 เอาก์สบวร์ก 1-0
22:59 โคโลญจน์ 2 - 3 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 1-1

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ฮันโนเวอร์ 96 1 - 3 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-1
18:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0 - 4 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0-1
18:30 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1 - 1 เนิร์นแบร์ก 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 1 - 0 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-0
20:30 ดินาโม มอสโก 2 - 2 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0-1
20:30 เอฟเค โซชิ 1 - 2 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก 2 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 2-0

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 แรนส์ 1 - 0 น็องต์ 0-0
20:00 แบรสต์ 1 - 1 นีมส์ 1-1
20:00 ล็องส์ 4 - 1 ลอริยองต์ 2-1
20:00 นีซ 0 - 0 แร็งส์ 0-0
20:00 แซงต์ เอเตียน 4 - 1 บอร์กโดซ์ 2-1
22:05 โมนาโก 3 - 0 ดิฌง 0-0
02:00 โอลิมปิก ลียง 3 - 0 อองเช่ร์ 2-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

00:00 อาเมียงส์ 1 - 0 โรเดซ อเวรอน 0-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

14:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-1
14:30 ซูวอน ซิตี้ 0 - 1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-0
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 5 - 0 อินชอนยูไนเต็ด 2-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 อูเทร็คท์ 1 - 2 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1-1
19:30 วีวีวี เวนโล 0 - 2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 0-1
19:30 โกรนิงเก้น 0 - 2 เอสซี ฮีเรนวีน 0-0
21:45 อาร์เคซี วาลไวก์ 0 - 1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

17:15 เดอ กราฟสคัป 1 - 0 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:00 กิล วิเซนเต้ 1 - 2 โมไรเรนเซ่ 0-1
21:30 ซานตาคลารา 5 - 1 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 2-0
23:30 สปอร์ติ้ง บราก้า 1 - 1 เบเลเนนส์ 1-0
02:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 1 ฟามาลิเคา 1-1

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

11:05 คอนซาโดล ซัปโปโร 2 - 2 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-2
12:00 เอฟซี โตเกียว 2 - 4 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-2
12:00 เวกัลตา เซนได 0 - 0 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-0
13:00 โออิตะ ตรินิต้า 0 - 3 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-2
13:00 สากัน โตสู 3 - 0 โยโกฮามา เอฟซี 1-0
14:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1 - 0 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-0
15:00 คาชิว่า เรย์โซล 1 - 0 กัมบะ โอซาก้า 0-0
15:00 วิสเซล โกเบ 1 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0 - 0 วาลเบิร์ก เอฟซี 0-0
20:00 ฮาล์มสตัด 1 - 0 ฮัคเค่น 0-0
22:30 เอล์ฟส์บอร์ก 0 - 2 เยอร์การ์เด้น 0-1
22:30 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1 - 1 ไอเคซิริอุสเอฟเค 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

21:00 วาดุซ 3 - 0 เอฟซี ซิยง 0-0
21:00 ยัง บอยส์ 2 - 0 เซนต์ กัลเลน 0-0
21:00 เอฟซี ซูริค 1 - 2 เซอร์เวตต์ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2 - 1 ฮิเบอร์เนี่ยน 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 ชีวาสสปอร์ 3 - 1 คอนยาสปอร์ 1-0
20:00 อันคารากูคู 2 - 1 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-0
20:00 เคย์เซริสปอร์ 0 - 1 อันตัลยาสปอร์ 0-1
22:59 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 2 - 4 เบซิคตัส เจเค 2-2

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

19:00 บียาร์เรอัล 1 - 2 โอซาซูน่า 0-0
21:15 บาเลนเซีย 2 - 2 เรอัล โซเซียดาด 0-2
23:30 เรอัล บายาโดลิด 1 - 2 กรานาดา ซีเอฟ 1-0
02:00 เรอัล เบติส 1 - 1 แอตเลติโก้ มาดริด 1-1

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

19:00 อาริส ซาโลนิก้า 1 - 3 เออีเค เอเธนส์ 0-3
21:15 แอสเตราส ตริโปลิส 1 - 1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-0
23:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 3 - 1 พานาธิไนกอส 1-1

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

19:00 มาลาก้า 2 - 0 อัลบาเซเต้ 1-0
21:00 เรอัล ซาราโกซ่า 2 - 1 อัลเมเรีย 1-1
23:15 มิรานเดส 0 - 1 ยูดี โลโกรนเยส 0-0
23:15 ซาบาเดย์ 1 - 1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-0
23:15 มายอร์ก้า 2 - 0 ซีดี ลูโก้ 1-0
02:00 เอสปันญ่อล 2 - 1 เลกาเนส 1-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 อินเตอร์ มิลาน 1 - 0 กาญารี่ 0-0
20:00 ยูเวนตุส 3 - 1 เจนัว 2-0
20:00 ซามพ์โดเรีย 0 - 2 นาโปลี 0-1
20:00 เวโรน่า 0 - 1 ลาซิโอ 0-0
22:59 เอเอส โรม่า 1 - 0 โบโลญญ่า 1-0
01:45 ฟิออเรนติน่า 2 - 3 อตาลันต้า 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:00 เบิร์นลี่ย์ 1 - 2 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1-0
20:05 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 3 - 2 เลสเตอร์ ซิตี้ 2-0
22:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1 - 3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0
01:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0 - 3 อาร์เซน่อล 0-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

20:00 เรจจิน่า 3 - 0 วิเชนซ่า 2-0
00:00 เอซี เวนิช 3 - 0 โคเซนซ่า 1914 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

12:00 RSIPF Royals (w) 3 - 0 Naha FC (w) 2-0
18:00 โอเรโบร (ญ) รอ มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)
19:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 2 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 0-0
20:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 0 - 0 เจเอส เฮอร์คิวลีส 0-0
21:00 Liechtenstein (w) 1 - 2 ลักเซมเบิร์ก (ญ) 1-0
22:30 Nimba United รอ LISCR Monrovia
00:30 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0 - 0 เอฟซี ซินซินเนติ 0-0
01:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ รอ โตรอนโต้ เอฟซี
03:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ รอ ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2
03:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 4 - 2 กรีนวิลล์ เอฟซี 0-0
03:00 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 3 - 1 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 2-0
05:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค รอ เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:59 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1 - 2 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-1
00:15 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 3 - 1 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์(N) 2 - 0 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0-0
18:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2 - 1 เอฟซี ลวีฟ 0-0
21:00 รุกห์ วินนีกี้ 2 - 0 เอฟซี มินาจ 0-0
23:30 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค(N) 1 - 2 โคลอส โคซาลิฟก้า 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

22:00 Jadran Dekani รอ บรดา
22:00 NK Bilje รอ NK Fuzinar
22:00 เอ็นเค บริซิเซ่ รอ เอ็นเค นาฟต้า
22:00 NK Roltek Dob รอ ดราว่า
22:00 เอ็นเค ครักคา รอ เอ็นดี เบลตินซี
22:00 รีดอมเลีย รอ ทริงลาฟ คราน
22:00 NK Smartno รอ NK Primorje
22:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ รอ เอ็นเค เครสโก

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 ออร์ไกร์ท(N) 0 - 1 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0-0
18:00 อโครโพลิส ไอเอฟ(N) 1 - 1 ไอเค บราเก้ 1-0
20:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 5 - 1 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-1
20:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2 - 1 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:30 ซีเอส คราอิโอว่า 0 - 0 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

20:00 เวนด์ซีเซล 1 - 1 สคีฟซ์ ไอเค 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 5 - 0 กราเซอร์ เอเค 2-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

20:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1 - 5 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-2
00:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

20:00 อุมรานิเยสปอร์ 2 - 1 บูร์ซาสปอร์ 1-1
22:59 อดาน่าสปอร์ 1 - 2 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

23:45 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0 - 0 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-0

ผลบอลวันที่

21:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 2 - 2 สโลวาน บราติสลาวา 0-1

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

20:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 2 - 2 แซดเอ็นเคโอซีเยค 1-1
22:05 อิสทรา 1961 พูลา 0 - 1 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0-0
00:10 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0 - 2 ดินาโม ซาเกร็บ 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

19:30 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1 - 4 ปาคซิ เซ 0-2
22:00 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0 - 1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

19:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0 - 2 เบอโน่ 0-0
21:00 เทปลิเซ่ 1 - 3 มลาด้า โบเลสลาฟ 1-1
23:30 สลาเวีย ปราก 2 - 0 สปาร์ตาปราก 1-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

21:00 Club Brugge(U23) 2 - 0 ลีแอร์ส 1-0
01:00 เควีเอสเค ลอมเมล 0 - 2 แซงต์ กิลลุส 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1 - 3 คลับ อเมริกา 0-1
00:00 โตลูก้า 1 - 2 มอนเทอร์เรย์ 0-0
07:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี 1 - 0 ซานโตส ลากูน่า 1-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

17:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 1 - 1 ปอนเทเดร่า 1-0
17:30 คาเวเซ่ 1 - 0 เตราโม่ 1-0
20:00 โคโม 2 - 2 กรอสเซโต้ 2-0
20:00 ลุคเชเซ่ 0 - 0 ลิวอร์โน่ 0-0
20:00 โอลเบีย 0 - 0 เจียน่า เออมินิโอ 0-0
20:00 ปิสโทลเซ่ 1 - 0 เรนาเต้ เอซี 1-0
20:00 คาร์ปิ 4 - 1 เมทัลลิกา คาลชิโอ้ 2-1
20:00 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 0 - 1 โมเดน่า 0-1
20:00 เฟอร์มาน่า 1 - 4 เฟอรัลพิซาโล 1-2
20:00 ปาโดวา 1 - 0 กุบบิโอ 0-0
20:00 เปรูจา 2 - 1 ตริเอสติน่า 0-0
20:00 แซมเบเนเดทเซ่ 0 - 2 เชเซน่า 0-2
20:00 คาตาเนีย 5 - 2 โปเทนซ่า 2-1
20:00 เอซี โมโนโปลี 3 - 1 ปากาเนเซ่ 2-1
20:00 เอพี เทอร์ริส 0 - 1 แตร์นาน่า 0-0
22:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 0 - 1 ปิอาเชนซา 0-0
22:30 อาเรสโซ่ 4 - 2 วิส เปซาโร 3-1
22:30 โปร ปาเทรีย 1 - 3 โนวาร่า 0-0
22:30 โปรเซดโต้ 0 - 1 อาเลซซานเดรีย 0-0
22:30 มานโตวา 0 - 2 Legnago Salus 0-1
22:30 ซุดติโรล อัลโต้ 2 - 0 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 1-0
22:30 บิสเซลเย 1913 1 - 0 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1-0
01:30 ไอโมเลเซ่ 0 - 2 ราเวนน่า 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:15 เอสโตริล 3 - 1 วิล่าแฟรเนียนเซ 2-0
20:00 จีดี ชาเวซ 2 - 0 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0-0
22:59 เอสแอล เบนฟิก้า บี 2 - 0 เฟยเรนเซ่ 2-0
02:30 อารัวก้า 3 - 0 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 2-0

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 เออีเค ลาร์นาคา 0 - 1 เออีเอล ลิมาสซอล 0-0
23:30 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 2 - 0 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ

18:45 ตริคาล่า 1 - 0 เออี คาไรสคาคิส 0-0
18:45 เออร์โกเทลิส 4 - 0 Ierapetra 2-0
18:45 พานาคายคิ 2005 3 - 2 คิสสามิกอส 2-1
18:45 สโกดา ซานธี 2 - 0 ดิโอโกรัส 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista

06:00 กัวรานี่ เอสพี 0 - 1 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca

01:30 มาดูเดดา 0 - 0 เบาวิสต้า อาร์เจ 0-0
04:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 3 - 1 โนว่า อีกูอาคุ 0-0

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

16:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 2 - 1 แทมปิเนส โรเวอร์ส 1-1
16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 8 Lion City Sailors 0-4

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3

01:00 ลียง ดูเชรี่ 2 - 1 เรด สตาร์ 93 2-0

ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

20:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 18) 2 - 2 วัตฟอร์ด(ยู18) 2-1

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

19:00 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 0 - 1 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 0-1
21:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 0 - 1 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0-0

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 สปายริส เคานาส 0 - 1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ปิเทีย ไอเอฟ 0 - 3 Orebro Syrianska IF 0-1
18:00 เทบีย์ไอเอส 2 - 2 ยูเมีย เอฟซี 0-1
18:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 2 - 0 ลุนด์ บีเค 0-0
21:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 3 - 1 อัสซีริสก้า 2-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 โครบริ โกลกูฟว์ 0 - 0 เมียดิซ เลกนิก้า 0-0
17:40 อาร์ก้า กดิเนีย 1 - 1 ออดราออปอเล 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 2 - 2 บาเต้ โบริซอฟ 0-0
20:00 เอฟซี โกเมล 2 - 0 เนเมน กร็อดโน่ 2-0
22:00 สลาเวีย โมซีร์ 0 - 2 เอฟเค วิเท็บส์ค 0-1
00:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 3 - 0 สมอร์กอน เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

12:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0 - 1 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-0
17:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 5 - 2 สปาร์ตัก มอสโก 2 3-0
19:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 1 - 1 ดินาโม บรีอันสค์ 0-1
19:00 เชอตาโนโว มอสโก 2 - 4 เวเลส 2-1
19:00 เฟเคิล 1 - 0 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0-0
19:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0 - 1 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-1
20:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0 - 1 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0-0
20:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2 - 0 เออทิช 1946ออมส์ 0-0
20:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 2 - 2 ตอร์ปิโด มอสโก 1-0
22:59 บัลติก้า 0 - 1 ทอม ทอมสค์ 0-1

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:30 อากีลาส โดราดาส 0 - 3 โบญาก้า ซิโค 0-0
03:30 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0 - 1 เดปอร์ติโว เปไรร่า 0-0
05:40 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0 - 0 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0-0

ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

20:00 โคตอน สปอร์ต 5 - 1 NAPSA Stars 2-0
20:00 Nkana FC 1 - 0 Namungo FC 0-0
22:59 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 3 - 0 อัล-อาห์ลี เบงซี่ 2-0
22:59 สฟาเคซี 2 - 2 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-2
02:00 อีเอส เซทิฟ 3 - 0 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2-0
02:00 เจเอส คาบิลี่ 0 - 0 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 0-0
02:00 พีระมิดส์ เอฟซี 0 - 3 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:05 เวลริงตัน โฟนิค 3 - 2 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

19:30 แมชชีน ซาซี่ 1 - 1 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0-0
21:00 เมส ราฟซานจาน 1 - 0 ไซปา 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 มาชิดา เซลเวีย 0 - 1 เกียวโต แซงก้า 0-1
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0 - 2 เอฟซี เรียวเคียว 0-0
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0 - 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-0
12:00 โทชิกิ เอสซี 0 - 0 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-0
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-0
14:00 เอฮิเมะเอฟซี 2 - 2 ฟาเจียโน โอคายามา 2-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1 - 1 บลานส์โค 0-1
21:30 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1 - 2 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0-1
21:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2 - 1 เอสเค ลิเซน 1-0

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:00 เซรามิกา 1 - 1 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 0-1
00:00 เอล มาสรี่(N) 1 - 0 เอล กัวน่า 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 1 - 1 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0-1
22:00 โมโรคา สวอลโลส์ 1 - 0 แบล็ค ลีโอพาร์ด 0-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 คิดชี 3 - 0 ไทจง เอฟซี 2-0
16:30 ลีแมน 1 - 3 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

21:00 ปาร์ติซานี ทิราน่า 3 - 0 เคเอส บีริซ บอลช์ 1-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 ปุเลา ปีนัง 1 - 1 ซาบาห์ 0-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 0 - 0 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 0-0
20:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1 - 1 พีเคเอ็นพีเอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 0 - 0 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 0-0
00:15 SCCM Chabab Mohamedia 3 - 0 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 2-0
02:30 เอฟยูเอส ราบัท 2 - 1 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 1-1

ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก

20:30 คาห์ลีจ ซาร์ต 1 - 3 อัล อัคห์ดาร์ 1-3
20:30 Al Sadaqa FC 1 - 2 อัลฮิลาล 1-0
21:00 Abu Salim รอ อัล อิติฮัด (ลิเบีย)
21:00 Al Khmes รอ อัล-มาดิน่า
22:00 MC Breweries 2 - 0 Small Town FC 1-0
22:30 Mighty Barrolle 0 - 2 Freeport 0-1
22:30 Nimba FC 1 - 1 LISCR FC 1-1
22:30 Watanga FC 1 - 1 NPA Anchors 1-0

ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก

19:30 Al Bourj 1 - 0 Shabab El-Bourj 1-0
19:30 Tadamon Sour 1 - 0 Trables Sports Club 0-0
19:30 Shabab Al Ghazieh 3 - 0 Salam Zgharta 2-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

15:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 3 - 2 พาริซอน บาดิจอฟ 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

20:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1 - 0 สโลโบดา 0-0
22:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 2 - 2 เอฟเค ครูปา 1-1
00:00 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 3 - 0 โอลิมปิก ซาราเยโว 1-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ทรานส์ นาร์ว่า 6 - 2 ทูเลวิค วิจานดี่ 2-1
17:00 วาปรัส ปาร์นู 1 - 2 ทาร์ตู เจเค มัก 1-1
19:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 0 - 1 เลวาเดีย ทัลลินน์ 0-0
22:59 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 1 - 2 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 1-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:15 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 3 - 3 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 2-2
07:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 2 - 1 ก๋วยลีน่า 2-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

17:00 ดินาโม ออโต 1 - 0 โคดรู โลโซวา 0-0
17:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0 - 3 FC Sfintul Gheorghe 0-1
20:00 ดาเซีย-บุยอูคานี 0 - 4 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-1

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:30 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0 - 0 อารากัว เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

18:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0 - 1 เอฟเค ชคูปิ 0-0
18:00 Belasica Strumica 0 - 2 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-1
18:00 โบเรค เวเลส 0 - 1 FC Struga Trim Lum 0-0
18:00 เรโนวา 0 - 3 เอฟเค สเกนดิจา 79 0-0
18:00 ซิเล็กส์ 6 - 0 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 2-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 0-0
04:30 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 1 - 2 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-1
07:00 โคโล โคโล่ 1 - 2 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:10 ออล บอยส์ 2 - 0 ทริสแทน ซัวเรส 1-0
01:30 ซาน เทลโม่ 2 - 1 ซีเอ บราวน์อโดรกู 2-0
01:30 เอลมาโกล 0 - 2 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 0-1
02:00 กิมนาไซ เมนโดซ่า 3 - 1 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 1-0
02:00 เดปอร์ตีโบ ไมปู 2 - 1 คิลเมส 0-0
02:10 เดปอร์ตีโบ โมรอน 2 - 2 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-0
02:30 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0 - 0 แอดเตริโค ราแฟล่า 0-0
05:00 Club Atletico Guemes 3 - 0 บาร์รากัส เซ็นทรัล 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

14:00 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 1 - 1 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

20:00 เชลเทนแฮมทาวน์(ญ) 1 - 1 จิลลิ่งแฮม(ญ) 0-0
20:00 ออสเตรียน(ญ) 1 - 2 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) 1-2
20:00 เบิร์นลีย์ (ญ) 0 - 0 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 0-0
20:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 1 - 1 บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง 0-1
20:00 มิดเดิลสโบรห์(ญ) 4 - 0 Wem Town FC (W) 1-0
20:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 3 - 1 บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ) 1-0
20:00 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 1 - 4 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 1-2
20:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) 3 - 0 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) 1-0
21:00 วัดฟอร์ด (ญ) 1 - 4 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

09:00 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 6 - 0 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 2-0
13:00 สึกูบะ เอฟซี(ญ) 0 - 2 Gunma FC White Star (w) 0-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 3 - 2 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 1-1
11:00 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 3 - 2 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 3-2

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 Herlufsholm GF (w) 2 - 1 Solrod (w) 1-1
17:00 อาร์ฮุส 1900(ญ) 3 - 4 วาลเด้ (ญ) 1-0
17:30 Frederiksberg Boldklub (w) 1 - 3 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 0-2
20:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) 1 - 3 อัลบอร์ก เฟรจา (W) 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 ชีรัค 0 - 0 อลาชเคิร์ต 0-0

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1 - 1 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0-0
04:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 3 - 0 จิคาราล เซอร์โคบา 1-0

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 5 - 0 แอตเลติโก้ มาร์เต 1-0
04:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 2 - 1 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 0-1
04:15 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 3 - 1 Once Municipal 1-1
04:30 Jocoro FC 1 - 1 ซีดี ฟาส 0-0

ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 Hostert 1 - 1 จิวเนสเซ่ 0-0
21:00 US Mondorf-les-Bains 1 - 4 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 1-2
21:00 Rodange 91 1 - 3 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 0-1
21:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 2 - 0 FC Wiltz 71 1-0

ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์

19:00 คาซัคสถาน (ฟุตซอล) 4 - 0 อิสราเอล(ฟุตซอล) 2-0
20:00 โครเอเชีย (ฟุตซอล) 7 - 0 เดนมาร์ก(ฟุตซอล) 3-0
22:59 ยูเครน(ฟุตซอล) รอ อัลบาเนีย(ฟุตซอล)

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

18:00 เอฟเคเซต้า 0 - 1 Jezero Plav 0-0
19:00 โอเอฟเค พอดโกริก้า 0 - 0 เอฟเครูดาร์ 0-0
20:00 เอฟเค พ๊อดโกริซา 0 - 1 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-1
21:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0 - 1 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0-0
22:00 Decic Tuzi 0 - 0 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-0

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

17:00 ดินาโม ทบิลิซี 2 - 1 ซามเตรเดีย 2-1
19:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 2 - 2 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-1
21:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1 - 3 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0-1

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

20:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 1 - 1 ไวกิงเกอร์ โกตู 0-0
21:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0 - 3 นซี ลูนาวิค 0-1
21:00 เคไอ แคร๊กสวิก 3 - 0 อีบีสเทิลมูล 2-0
22:00 Toftir B68 2 - 2 TB/FCS/Royn 0-0
22:59 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 7 - 0 07 Vestur Sorvagur 3-0

ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา

05:00 ซีดี โมตากัว 5 - 2 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 2-1
06:00 ซี.ดี. รีล เด มินัส 0 - 0 เรอัล ซีดี เอสปานา 0-0

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

02:00 CD Achuapa 2 - 2 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 0-1
04:30 คลับ เซลาจู เอ็มซี 3 - 0 แอนติกา จีเอฟซี 3-0
07:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 1 - 0 ซีดี มาลากาเตโก 1-0

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 คลับ กัวบิร่า 0 - 2 Real Tomayapo 0-1
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0 - 3 เดอะ สตรองเกสต์ 0-1
06:30 รีล โปโตซี่ 3 - 0 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

20:00 ซีล่า เอฟเค 0 - 0 เคสลา เอฟเค 0-0
22:15 คาราบัค 4 - 1 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 0 - 0 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 0-0
12:15 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 0 - 1 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 0-0
13:45 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1 - 1 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 0-0
15:30 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 2 - 2 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 0-1

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:30 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 6 - 2 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 3-1
12:00 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 0 - 2 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 0-1

ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 ยังจู ซิตี้เซน 0 - 3 ฮวาซอง เอฟซี 0-0
13:00 เชนันซิตี้ 2 - 1 กิมแฮ ซิตี้ 1-0
13:00 ชองจู จิคจิ 2 - 2 อุลซันซิติเซ่น 1-1
13:00 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 2 - 1 พย็องแท็กซิติเซ็น 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:30 โตริโน่(เยาวชน) 0 - 2 สปอล(เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

18:00 ซวิคเกา 1 - 2 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-0
19:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2 - 0 ดินาโม เดรสเดน 1-0

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:00 เอฟเค ไพรบราม บี รอ โลโค ทาวิน
15:15 โบฮีเมียนส์ 1905 บี รอ เอสเค ซาปี้
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ รอ FK Zbuzany 1953
15:15 สโลวาน ลิเบอเรช 2 รอ ปาร์ดูบีค บี
15:15 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 รอ ดุคลา ปราก บี
15:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี รอ จิสครา โดแมซลิซ
16:00 เทปลิซ บี รอ เอฟเค พรีเปเร่

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก

13:05 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 0 - 0 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก

17:00 บินห์ดินห์ 0 - 1 เดอะ คอง 0-0
19:15 ไซ่ ง่อน เอฟซี 1 - 0 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 0-0
19:15 ฮานอย ทีแอนด์ที 4 - 0 ทัน กวางนินห์ 4-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

10:00 โคชิ ยูไนเต็ด 1 - 2 โซนี่ เซนได 1-2
11:00 วาสป้า โออิตะ 0 - 1 FC Tiamo Hirakata 0-0
11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0 - 1 โอซาก้า เอฟซี 0-1
11:00 Ban Di Tesi Iwaki 1 - 1 รัน เมล อาโอโมริ 0-1
11:00 บิวาโกะ ชิงะ 1 - 0 เอฟซี คาริยา 1-0
11:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0 - 2 เวียร์เทียน คูวานะ 0-1
11:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 2 - 6 ฮอนด้า เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

15:00 โอปาว่า (ยู 19) รอ ไพรบราม (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) รอ เบอโน่ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 1 - 0 Pumas Tabasco 1-0

ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

16:30 ซีอี คาร์โรอิ 0 - 3 เซนต์ จูเลีย 0-1
16:30 แอทเลติก เอสคาลเดส 0 - 2 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 0-0
16:30 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 0 - 0 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 0-0

ผลบอลวันที่ มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

18:10 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด(N) 1 - 1 ชลบุรี เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:45 อิซ่า ทาวน์ 1 - 0 อัล ชับบับ 0-0
22:45 Al Khaldiya 1 - 0 บาห์เลน เอสซี 1-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 Sekhukhune United 0 - 1 Cape Town Spurs 0-0

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

20:00 Omonia Psevda 1 - 2 Agia Napa 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

23:30 ฟลานเดรีย 2 - 3 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0-1
01:30 ซาคาชิสพาส 3 - 4 ยูเอไอ อากุยซ่า 2-2

ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 จิกาวา โกลเด้น สตาร์ 1 - 1 อควายูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:00 Aurrera Ondarroa 1 - 0 ซีดี อริซนาบาร์รา 0-0
16:15 ซานทูซู เอฟซี 3 - 1 Anaitasuna 1-0
16:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0 - 0 Flat Earth FC 0-0
16:30 อัลคอร์ค่อน บี 1 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 0-0
16:30 แอตเลติโก้ ปินโต้ รอ Villanueva del Pardillo
16:30 CD El Alamo 1 - 0 อัลโคเบนดาส สปอร์ต 1-0
16:30 ซีดี อิเยร์กาส 1 - 0 แมนซานาเรสซีเอฟ 1-0
16:30 เอสเอฟซี มิเนอร์วา 0 - 0 ฟิวดัส เด มุลเซีย 0-0
16:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1 - 2 Torrejon CF 1-0
16:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0 - 0 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 0-0
16:30 Urgatz 0 - 3 ซีดี ซานตูนซี่ 0-1
16:45 CD La Granja รอ ยูดี ซัลตา มัลตาร์
16:45 Villajoyosa 2 - 2 Torrent C.F 1-1
17:00 ซีพี ซาน คริสโทบอล 1 - 1 Grama 0-0
17:00 ซีอี ยูโรปา 1 - 0 EC Granollers 0-0
17:00 CD Genova 1 - 1 Portmany 0-1
17:00 คาเซเรโน่ 1 - 0 ซีดี มอนติโฆ่ 1-0
17:00 ซีเอฟ มอนตาเนซ่า 2 - 2 ซีเอฟ เปราลาดา 0-0
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 0 - 2 ซานแอนดรู 0-0
17:00 Mostoles CF 1 - 0 AD Complutense Alcala 1-0
17:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 2 - 1 CE Banyoles 1-1
17:00 โคนิล ซีเอฟ 1 - 0 ลาปาลมา 0-0
17:00 CD Cardassar 2 - 0 คอนสตานเซีย 0-0
17:00 ซีอี เอสปอร์เลส 1 - 3 ซานราฟาเอล 0-3
17:00 ยูดี คอเยเรนเซ่ 0 - 1 Andratks 0-0
17:00 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 1 - 1 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0-0
17:00 San Jodie 3 - 0 ยูดี อัลคูเดีย 0-0
17:00 Ibiza Islas Pitiusas 2 - 0 ซีดี มานาคอร์ 0-0
17:00 EG El Palmar รอ Muleno CF
17:00 CD Plus Ultra 2 - 0 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 0-0
17:00 ยูดี ลอส กราเลส 3 - 2 Mazarron CF 0-0
17:00 CF Campanario 1 - 0 Ted Contois Feng 0-0
17:00 ยูบี คอนเควนเซ่ 0 - 2 UD Almansa 0-1
17:00 CD Azuqueca 2 - 1 ลาโซลาน่า 1-0
17:00 Real Titanico Laviana 1 - 1 กัวดาล 1-1
17:00 เอล ซาน มาร์ติน 3 - 1 ยูซี เซียราส 1-0
17:00 Saint Chris รอ Grama
17:00 เลกาเนส บี รอ Moratalaz
17:00 Real Burgos 1 - 4 Salmantino II 1-2
17:00 Poli Almeria 0 - 2 อัลฮัวริโน 0-1
17:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 0 - 3 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 0-0
17:00 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 5 - 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 2-1
17:00 ซีดี คาเบเซนเซ 0 - 0 โคเรีย ซีเอฟ 0-0
17:00 ซีดี กัวร์นิโซ 1 - 0 ซีดี เบซานา 0-0
17:00 CD Llanes 0 - 1 UD Llanera 0-0
17:00 คลับ เซียโร 1 - 4 SD Navarro CF 1-0
17:00 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 1 - 0 FC La Union Atletico 1-0
17:00 เลกาเนส บี 0 - 1 ED Moratalaz 0-0
17:00 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 1 - 2 ยูดี ออร์ซิร่า 1-0
17:00 CF Calamocha 2 - 4 CF Illueca 2-1
17:00 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 2 - 1 ซานตันยี 1-0
17:00 CD Cuarte Industrial 0 - 0 เบลล์บริดเจท 0-0
17:00 ซีดี บินิสซาเลม 0 - 2 มายอร์ก้า 2 0-1
17:00 CD Calamonte 2 - 2 RCP Valverdeno 1-1
17:00 เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ 1 - 4 ซาลามังก้า 2 1-2
17:00 มอสโตเรส 1 - 2 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0-1
17:00 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 2 - 1 ซีเอฟโซลเลอร์ 0-1
17:00 UP Plasencia 2 - 1 ซีดี เมียยาดาส 0-1
17:00 ยูดี โลโกรนเยส บี 0 - 1 ออร์ฟาโร 0-0
17:15 ยูดี มาราเซน่า 2 - 0 CD Estebona 0-0
17:15 CD Valdefierro 1 - 2 Epila CF 0-2
17:30 CE Manresa 0 - 0 UE Vilassar de Mar 0-0
17:30 ซีดี ปอนเทลลัส รอ Paiosaco
17:30 เรอัล มูร์เซีย 2 0 - 2 Racing Murcia 0-2
17:30 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 0 - 1 กัลโลเวรา 0-0
17:30 ซีดี ปอนเทลลัส 3 - 1 ยูดี ปอสซาโค่ 1-0
17:30 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 1 - 4 กอร์โดบา บี 1-1
17:45 Rioja competition 2 - 0 ซีดี อัลกูไนโน 0-0
17:45 Rio Sports รอ ซีดี อัลกูไนโน
18:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที รอ ยูเนี่ยน วิเอร่า
18:00 CD Union Puerto 2 - 1 ลันซาโรเต้ 0-0
18:00 ซีดี เมนซาเจโร่ 2 - 0 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 1-0
18:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 1 - 0 ลาส พัลมาส ซี 0-0
18:00 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 1 - 0 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 0-0
21:00 San Juan de Mozarrifar 0 - 3 เอดี ซาบินานิโก้ 0-0
21:30 UE Valls 0 - 3 ยูอี ฟิกูเรส 0-1
21:30 Valls UE รอ ยูอี ฟิกูเรส
21:30 ซีดี ซูบิซ่า 3 - 1 CD Baztan 1-0
21:45 เอสดี ดิวส์โต รอ ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
22:00 CD Diocesano 0 - 3 โมราโล ซีพี 0-3
22:00 Casalarreina 1 - 4 โอโยเนซา 0-1
22:00 CD Tedeon 1 - 1 CD Agoncillo 0-1
22:00 Igualada 2 - 1 ยูอี แซนท์ส 1-0
22:00 เครวิลเลนเต้ 1 - 2 ยูดี พาเตอร์นา 0-1
22:00 ซีดี ช็อกโก 4 - 3 Racing Villalbes 1-1
22:00 ยูบี เลบริจาน่า 1 - 1 ซีดี การีนา 1-0
22:00 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 1 - 1 Lorca FC 0-0
22:00 CD Bullense 1 - 1 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา 0-0
22:00 CD River Ega 1 - 2 Pena Azagresa 0-0
22:00 ซีดี คอแรลลาโน 5 - 1 Lourdes 0-0
22:00 CA River Ebro 2 - 3 Comillas 0-0
22:00 CP Calasancio 0 - 1 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 0-0
22:00 นาซาร่า 2 - 1 ซีดี วาเรีย 0-0
22:00 CD Pradejon 1 - 1 CA Vianes 1-0
22:00 SD Borja 1 - 3 CD Binefar 0-0
22:00 เบรีย 2 - 1 เตรูเอล 0-0
22:00 ซีดี คารินเยนา 2 - 0 เอดี อัลมูร์เดวา 0-0
22:00 ซีเอ มอนซอน 2 - 0 CD Villanueva 1-0
22:00 ทามาร์ริตเตอร์ 1 - 1 CD Robres 1-1
22:00 ซีดี ทุยล่าร์ 2 - 1 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 1-0
22:00 อูรากา 0 - 1 SD Lenense 0-0
22:00 Selaya FC 0 - 1 Samano 0-0
22:00 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 1 - 2 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 0-1
22:00 เจดี โซโมร์รอสโตร 3 - 1 เอสซีดี ดูรานโก้ 0-0
22:00 แตร์ราสซ่า 2 - 1 Cerdanyola del Valles 0-0
22:00 โนเวลด้า ซีเอฟ 2 - 0 CD Benicarlo 1-0
22:00 อัลมาซาน 1 - 1 CD Becerril 0-0
22:00 จี.เซโกเบียน่า 0 - 1 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 0-1
22:00 CD Cebrerena 3 - 0 ลา บาเนซา 1-0
22:00 CF Alondras 1 - 0 ยูดี โซโมซาส 1-0
22:00 CD Barco 0 - 1 SD Festra 0-1
22:00 Valdesoto 1 - 3 ซีดี พราวิอาโน 1-1
22:00 ซีเอฟ วิมีนอร์ 3 - 0 Atletico Albericia 1-0
22:00 อูเตโบ เอฟซี 1 - 2 SD Huesca II 1-1
22:00 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 3 - 1 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 2-1
22:30 บูร์โกส เปอเมซาส 0 - 3 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 0-3
22:30 โอเรนเซ 2 - 0 CD As Pontes 1-0
22:30 ยูดี ฟราก้า รอ ซีดี ซารีเนนา
22:30 CD Pedroneras รอ Almagro CF
22:30 คอนดัล ซีเอฟ 2 - 1 CD Vallobin 0-0
22:30 Ourense CF รอ CD As Pontes
22:30 CD Torrijos 0 - 0 Quintanar Del Rey 0-0
22:59 อีเอ็มดี อคุยชาล 0 - 0 CD Azuaga 0-0
22:59 CD Huetor Tajar 0 - 2 แอตเลติโก้ มาลากูโน 0-1
22:59 UD Atios 1 - 0 ซีเอสดี อาร์ซัว 0-0
22:59 Jerez Industrial CF รอ ซีดี โคเรีย
22:59 AD Lobon 1 - 0 CF Trujillo 0-0
22:59 CCD Alberite 1 - 0 CD Villegas 0-0
22:59 Barbastro 1 - 0 เรอัล ซาราโกซ่า 2 0-0
22:59 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 0 - 0 เรอัล เอวิเลส 0-0
22:59 โตเลโด 2 - 1 อัลบาเซเต้ 2 0-1
22:59 CD Marchamalo 2 - 0 CS Puertollano 1-0
22:59 Kinatu 1 - 2 โอลิเวนซา เอฟซี 0-0
23:15 เฮอร์คิวลีส2 1 - 0 อะเซโร 1-0
23:30 At. Pulpileno 1 - 0 มัล เมนอร์ 0-0
23:30 Atletico Pulpileno รอ มัล เมนอร์
23:30 CD Colunga 0 - 2 CD Mosconia 0-0
23:30 ซีดี โตรเปโซน 2 - 0 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 1-0
23:30 เรอัล โซเซียดัด ซี 2 - 0 Urduliz FT 1-0
00:00 เอลเดนเซ่ 2 - 0 ซีดี โรด้า 1-0
00:00 เฆเรซ เดปอร์ติโว รอ ลูเซน่า
00:00 CP Valdivia 2 - 3 AD Llerenense 0-0
00:00 CD Torreperogil รอ อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ
00:00 Arosa Sociedad Cultural 3 - 1 Bergantinos CF 2-0
00:00 เฆเรซ เดปอร์ติโว รอ คูแดด เดอ ลูเซียน่า
00:00 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 0 - 0 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 0-0
00:30 Polkuna Athletics 1 - 1 โมทริล ซีเอฟ 1-0
01:00 CD Madridejos 1 - 1 Atletico Ibanes 1-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 1 - 0 TAS de Casablanca 1-0
22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat 0 - 0 Wydad Temara 0-0
22:59 คลับ แซลมี 1 - 0 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division

02:00 โกเอียเนเซีย จีโอ 2 - 2 อิโพรา อีซี 0-1
02:00 วิลา โนวา 2 - 1 โกยาส 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:00 อาไว เอฟซี เอสซี 0 - 0 คอนคอร์เดีย เอสซี 0-0
02:00 ฟิกูเรนเซ่ 1 - 1 จอยวิลล์ เอสเซ 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League

02:00 Reet 1 - 4 เนาติโก (พีอี) 0-3

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 เกเรตาโร่ (ยู20) 1 - 0 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 1-0
05:45 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 1 - 0 Mazatlan U20 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

20:00 อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี 2 - 3 Athletic Club MG 1-1
01:30 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 1 - 1 โปซูอาเลกรี 0-0
02:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1 - 0 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-0
02:00 ยูอาร์ที เอ็มจี 1 - 1 โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ 0-0
03:30 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 0 - 2 คาล์เด้นเซเอ็มจี 0-1
04:15 ทอมเบนเซ่ 2 - 1 อเมริกา เอ็มจี 2-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 1 - 0 United Nations Club 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar

01:30 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 3 - 1 พัลไมรัส อาร์เอ็น 1-0
02:00 ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 1 - 2 โกลโบ 1-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

22:00 ฮามร์อรเนียร์ (ญ) รอ Einherji (w)

ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง

13:00 แกงวัน เอฟซี (สำรอง) รอ Geoje Citizen FC

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

19:00 โดรเชีย 5 - 2 FC Sireti 4-2

ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

14:35 แอดิเลด แพนเทอร์ 2 - 0 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 Borac Cacak 1 - 1 Kabel Novi Sad 1-0
21:00 เอฟเค ทราจัล 0 - 2 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-1
21:00 FK Zarkovo 2 - 0 ราดนิคกี้ 1923 0-0
21:00 ซีมูน 2 - 1 Radnicki Pirot 0-1

ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 พิวนิค บี 1 - 1 Urartu II 1-1
18:00 เซวาน บอย 4 - 0 เลอร์นายิน อาร์ทซัค 3-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 คูม่า ไทเกอร์ 0 - 3 แคนเบอร์รา เอฟซี 0-1
12:00 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 0 - 1 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 2 - 1 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 1-1
13:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี รอ โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
14:15 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 5 - 1 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 1-1
15:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 0 - 3 โลแกน ไลท์นิ่ง 0-2

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

19:00 Sportivo Ameliano 0 - 2 เจเนอรัลกาบาเยโร่ 0-2
21:00 อติรา เอฟซี 0 - 0 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0-0
21:00 เรซิสเตนเซียเอสซี 1 - 0 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 1-0

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

15:00 คีแรนไชม์เคนท์ 3 - 1 อคาเดมี่ ออนทูสติก 2-0
16:00 FK Igilik 1 - 0 อ็อคเซเปส 0-0
16:00 FK Aksu 1 - 1 Lashyn Karatau 0-1
17:00 มาคฮ์ทาเรล 1 - 0 อีกิบาสตัซ 0-0
18:00 ไครัต อคาเดมี่ 3 - 0 FK Bolat Temirtau 0-0
18:00 ไบโคนูร์ 3 - 0 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 2-0

ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

19:00 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 0 - 7 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 0-1
20:00 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 3 - 0 ฮาร์ทส์ (ญ) 0-0
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 3 - 2 มาเธอร์เวลล์(ญ) 2-1
22:10 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 5 - 0 สปาร์ตันส์ (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19

17:00 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 1 - 6 กาลาตาซาราย (ยู 19) 1-2
17:00 กัซเทป (ยู 19) 7 - 0 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 3-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 Navbahor Namangan B 1 - 1 เอฟเค กิฟดูวอน 0-0
18:00 แยงไกเยอร์ 1 - 0 บูโซโร เอฟเค 1-0
18:00 บุนยอดกอร์ 2 1 - 0 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 1-0
19:00 เอฟเค ชิกาทอย 0 - 7 FC Lochin 0-3

ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2

21:30 อัล มาร์คไฮยา 1 - 0 อัล บิดด้า เอสซี 0-0
21:30 มูอิเทอร์เอสซี 0 - 1 รัสเซลล์ซิตี้ 0-1
22:30 อัล ชาฮานียา 0 - 3 อัล ชามาล 0-1

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 แอง แยง 1 - 1 บิ่ญ เฟือก 0-1
17:00 Khatoco Khanh Hoa 2 - 0 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

18:30 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0 - 0 Septemvri Simitli 0-0
21:00 Yantra Gabrovo 2 - 0 เอฟซี โซโสโพล 0-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

11:30 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 0-0
14:00 เอฟซี อันยาง 2 - 1 ปูซานไอปาร์ค 1-1
16:30 แทจอน ซิติเซน 2 - 1 กยองนัม เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ BRA SPB

19:00 Tiradentes/PI 1 - 2 Fluminense PI 1-1

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-0
11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0 - 3 กรุลล่า โมริโอกะ 0-0
11:00 โยโกฮามา เอสซีซี 0 - 0 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0-0
12:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 2 - 3 คาเตอเลอร์ โตยามา 1-2
12:00 มิยาซากิ 2 - 1 ไกนาเร โตโตริ 2-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 3 - 2 บิโตเวีย บิโตฟ 1-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 3 - 1 วอง ไท ซิน 2-0
12:30 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 0 - 3 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 0-0
14:30 ซัมซุยโป 0 - 2 ฮ่องกง เอฟซี 0-2
14:30 โวฟูไทโป 2 - 2 หยวน ลอง เอฟซี 1-1
14:30 ซิติเซ่น 0 - 2 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 0-1
14:35 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0 - 0 วิงยี เอฟที 0-0
14:40 ชาทิน 1 - 1 Kai Jing 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

11:30 ญี่ปุ่น(ญ) 7 - 0 ปานามา (ญ) 5-0
18:00 อุสเบกิสทาน(ญ) 1 - 3 เบลารุส(ญ) 1-1
18:00 มาซิโดเนีย (ญ) 0 - 1 โคโซโว (ญ) 0-0
00:30 เบลเยียม(ญ) 1 - 0 ไอร์แลนด์(ญ) 1-0
01:30 ออสเตรีย(ญ) 2 - 2 ฟินแลนด์(ญ) 2-0
04:30 เอลซัลวาดอร์ (ญ) 1 - 3 นิการากัว (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

00:00 CNEPS Excellence 1 - 1 Diambars 1-1
00:00 เจเนอเรชั่น ฟุต 0 - 0 ASEC Ndiambour 0-0
00:00 Casa Sports Zinguinchor 1 - 1 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 1-0
00:00 Mbour 0 - 0 US Goree 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 3 - 4 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์

22:00 Medeama SC 2 - 0 กาน่า ดรีม เอฟซี 1-0
22:00 อาดัวน่าสตาร์ส 3 - 1 King Faisal Babes 1-0
22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 2 - 0 Berekum Chelsea 1-0
22:00 Inter Allies 2 - 0 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
22:00 Legon Cities FC 2 - 0 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 0-0
22:00 WAFA 1 - 0 Bechem United 1-0

ผลบอลวันที่ WAUS WD1

14:00 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 2 บัลแคทต้า (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:00 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 2 - 1 คลับ มาริโน่ 0-0
16:00 เยคราโน ดิปอติโว 2 - 1 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 2-1
16:00 ยูดี เมลิลล่า 3 - 2 UD Poblense 1-0
16:30 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 2 - 0 ฮอสปิตาเลย์ 2-0
16:30 เซบีย่า แอตเลติโก 0 - 0 ยูดี ทามาราเซเต้ 0-0
16:30 เรอัล บายาโดลิด บี 2 - 1 ซาโมรา ซีเอฟ 1-1
17:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0 - 0 ยูอี คอร์เนลล่า 0-0
17:00 ยูดี เลบานเต้ บี 2 - 1 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-0
17:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 0 - 1 ยูดี มาร์เบลล่า 0-1
17:00 วิลล่าโนเวนเซ่ 0 - 2 แอตเลติโก บาเรียเรส 0-1
17:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 2 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 1-0
17:00 บาดาโฮซ 2 - 0 เรอัล มาดริด กัสติยา 1-0
17:00 UD Socuellamos 1 - 0 ลาส โรซัส 0-0
17:00 นูมานเซีย 3 - 1 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0-0
17:00 เอสดี ทาราซอนนา 2 - 2 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2-1
17:00 ซีดี เอโบร 0 - 2 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0-1
17:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 1 - 4 แอธเลติก บิลเบา บี 0-1
17:00 ซีดี โควาดอนก้า 3 - 3 ซีดี กัวจูเอโล 1-2
17:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 1 - 1 ปอนเตเบดรา 1-0
17:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 0 - 0 โครูโช่ เอฟซี 0-0
17:00 เอสดี อีเจีย 2 - 1 อลาเบส 2 0-1
22:00 ซีดี อัลโคยาโน่ 1 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1-1
22:00 คอร์โดบ้า 1 - 2 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-0
22:00 เรอัล เบติส 2 3 - 1 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 0-0
22:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 1 - 1 เกตาเฟ่ บี 0-0
22:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 0 - 0 กอมโปสเตลา 0-0
22:00 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1 - 0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 0-0
22:00 เอสดี โลโกรเนส 0 - 0 เอสดี อมอเรเบียต้า 0-0
22:00 กาลาฮอร์รา 1 - 2 เรอัล โซเซียดาด บี 1-0
22:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 0 - 0 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0-0
22:00 ฮาโร เดปอร์ติโบ 2 - 0 เอสดี ไลเนา 1-0
22:00 UD Mutilve 0 - 0 บาราคแอลโด ซีเอฟ 0-0
22:30 Ibiza Eivissa 2 - 1 บาร์เซโลน่า บี 1-1
22:30 บียาร์เรอัล บี 1 - 3 อันดอร์ราซีเอฟ 1-1
22:30 เรอัล มูร์เซีย 2 - 1 คาดิส 2 1-0
22:59 โอริฮูร่า 2 - 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1-1
22:59 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1 - 0 อัลเจซีราส 0-0
22:59 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 3 - 1 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 2-1
22:59 ซีดี เอล อีจิโด 2 - 0 เรเครติโบ อูเอลบา 1-0
22:59 เมริดา เอดี 3 - 0 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 2-0
22:59 เอซเตรมาดูรา 0 - 0 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-0
22:59 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0 - 3 เซลต้า บีโก้ บี 0-0
22:59 ซีดี อิซาร่า 3 - 2 โปรตุเกตเรเต้ 2-2

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 น็องซี่(ยู 19) รอ Torcy U.S(U19)
20:00 โอแซร์ (ยู 19) รอ ดิฌง(ยู 19)
20:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) รอ โซโชซ์(ยู 19)
20:00 Bourg Pronnas U19 รอ ปารีส เอฟซี(ยู 19)
20:00 เม็ตซ์(ยู 19) รอ ทรัวส์(ยู 19)
20:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) รอ แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
20:00 สตารส์บูร์ก(ยู 19) รอ ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19)
20:00 ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) รอ อาเมียงส์(ยู 19)
20:00 Feignies U19 รอ ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
20:00 Montfermeil U19 รอ ดร็องซี(ยู 19)
20:00 ล็องส์(ยู 19) รอ เลอ อาฟร์(ยู 19)
20:00 ก็อง(ยู 19) รอ โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
20:00 St Pryve St Hilaire U19 รอ ลีลล์(ยู 19)
20:00 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) รอ เอเวรอซ์(ยู19)
20:00 Istres U19 รอ นีซ (ยู 19)
20:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) รอ โมนาโก(ยู 19)
20:00 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) รอ มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
20:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) รอ ตูลูส (ยู 19)
20:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19) รอ Pieve di Lota U19
20:00 นีมส์(ยู 19) รอ โคโลเมียร์ส (ยู 19)
20:00 ตูลง(ยู 19) รอ อฌักซิโอ้(ยู 19)
20:00 แก็งก็อง(ยู 19) รอ อาวรองเช่(U19)
20:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) รอ แบรสต์(ยู 19)
20:00 เลอ ม็องส์(ยู19) รอ ชาโตรูซ์(ยู 19)
20:00 เมริกนาเคส ยู19 รอ อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
20:00 ตูร์(ยู 19) รอ ลาวาล(ยู 19)
20:00 Concarneau U19 รอ แรนส์(ยู 19)
20:00 USSA Vertou ยู19 รอ น็องต์(ยู 19)

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1 - 0 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

19:00 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล รอ อันเดรซัก
19:00 ไฮอีเรส รอ Martigues
19:00 จูรา ซูด ฟุต รอ Chasselay M.D. Azergues
19:00 โอลิมปิก ลียง 2 รอ โมนาโก 2
19:00 Marignane รอ ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์
19:00 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี รอ Grasse
19:00 GFA Rumilly Vallieres รอ ตูลง
19:00 Saint-Priest รอ Aubagne
19:00 โอแซร์ บี รอ เอปินาล
19:00 บิวแวร์ส รอ ล็องส์ บี
19:00 โบบิกนี เอ.ซี. รอ St. Maur Lusi
19:00 SC Schiltigheim รอ อองตองต์ เอสเอสจี
19:00 เซอด็อง รอ Haguenau
19:00 แซง กวองแตง รอ เม็ตซ์ บี

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ 0 - 1 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-1
22:59 ราปิด บูคาเรสต์ 4 - 1 ดูนาเรีย คาลาราซี 2-1

ผลบอลวันที่ Greece Divison C

20:30 อนาเจนนิซิ อาร์ทาส 0 - 0 AE Mesologi 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 บีเค อวาลต้า 0 - 2 ฮิลลิร็อด 0-1
18:00 โฮลสเตโบร บีเค 1 - 2 มิดเดลฟาร์ท 1-2

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

22:00 อัลต้า รอ โฮดด์

ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2

18:00 24 Erzincanspor 3 - 1 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 2-0
18:00 Bursa Niluferspor AS 6 - 2 อลาซิกสปอร์ 2-1
19:00 อาเหม็ดสปอร์ 0 - 1 นีเด อนาโดลู เอฟเค 0-1
19:00 ฮาเซทเทเป้ เอสเค 1 - 4 ซาริเยอร์ 1-2
19:00 Hekimoglu Trabzon 0 - 0 โคแคลิสปอร์ 0-0
19:00 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0 - 1 อินโกลสปอร์ 0-1
19:00 ซานคักเทเป เอฟเค 3 - 1 เออร์กินิ วิไลมิซิ 1-0
19:00 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 1 - 0 โครัม เอฟเค 1-0
19:00 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 1 - 1 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 1-0
19:00 ซองกุลดัค 1 - 1 กูมัสฮาเนสสปอร์ 0-0
19:00 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 2 - 1 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 1-0
19:00 โบดรุมสปอร์ 3 - 0 เพนดิคสปอร์ 2-0
19:00 อียูบสปอร์ 0 - 0 คาสทาโมนุสปอร์ 0-0
19:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ 1 - 0 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 0-0
19:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 5 - 2 ตูร์กัสลูสปอร์ 2-2
19:00 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 1 - 0 บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 1-0
19:00 พาซาสปอร์ 2 - 0 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 0-0
19:00 ซาคาร์ยาสปอร์ 1 - 2 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 1-0
19:00 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 0 - 2 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

18:00 โซโคล ซาลาตอฟ 1 - 2 เอฟเค การูก้า 1-0
18:20 FK Znamya Noginsk 1 - 0 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 1-0
18:30 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 2 - 3 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0-3
19:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0 - 1 ซาเทิร์นมอสโก 0-0
19:00 คแวนท์ ออบนินส์ค 0 - 1 สโตรกิโน่ มอสโก 0-1
20:00 อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ 2 - 2 ลีเจียน ไดนาโม 1-1
21:00 เอฟเค อาร์ยาซาน 0 - 1 FC Krasny Smolensk 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

20:00 คุยอาบา 1 - 0 ลูเวอร์เดนเซ่ 0-0
20:00 โปโคนี เอ็มที 2 - 3 Dom Bosco MT 1-2

ผลบอลวันที่ BRA SE

01:15 CS Maruinense 0 - 2 อีตาบายานา 0-1

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 แลมบ์ตัน จาร์วิส 1 - 0 วาเลนไทน์ 0-0
11:30 วาเลนไทน์ รอ แลมบ์ตัน จาร์วิส
13:30 เลค แมคควอรี 3 - 2 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 1-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 4 - 1 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 2-0
13:15 เวสตัน พุด (ญ) 6 - 1 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 2-1
14:40 Sunshine Coast Wanderers (W) 1 - 8 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 1-3

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

12:00 เมาท์ กราเวท(สำรอง) รอ Western Spirit Reserves

ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

20:00 Sebeta City 1 - 2 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 1-1
22:59 Hawassa City FC 1 - 1 จิมมา อบา จิฟาร์ 0-0

ผลบอลวันที่ FFSA WPL

12:30 Adelaide Comets Reserve (w) 1 - 7 Metro United FC Reserves (w) 1-4
15:05 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 2 - 3 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 2-0
16:05 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 0 - 1 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก

22:00 Santa Rita FC รอ Benfica Lubango

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:00 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) 0 - 3 Broadbeach United SC (w) 0-3
13:00 Southside Eagles (w) 1 - 0 North Star (w) 1-0

ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 ซานเปโดร 0 - 1 AF Amadou Diallo Djekanou 0-1
22:30 SOL FC Abobo 3 - 1 แทนด้า 0-0
01:00 Stella Club d'Adjame 1 - 2 เอเอสอีซี มิโมซาส 0-1

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

01:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) 9 - 1 CD Sonsonate U20 5-0
04:15 AD Isidro Metapan Reserves 5 - 4 Alianza FC San Salvador U20 1-4

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 สำรอง

10:00 North Caulfield Senior FC Reserves รอ Doncaster Rovers SC Reserves

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

09:35 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 3 - 2 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 1-1
12:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 1 - 1 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 0-1
16:10 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 1 - 3 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 1-1

ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Kamuzu Barracks 0 - 1 คารองกายูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:00 รูเปล บูม รอ โรเซลาเร่
20:00 ฟราน โบเรียนส์ รอ เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
20:00 Royal Knokke รอ เควีเค ไทอ์เนน
20:00 แอฟเซ ลีแอช รอ URS Lixhe-Lanaye
20:00 Sint-Eloois-Winkel รอ Thes Sport

ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division

23:30 Monrovia Black Star 2 - 1 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 2-0
23:30 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 2 - 0 AS Douanes de Sikasso 0-0
01:30 AS Korofina 0 - 0 AS Bakaridjan 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

16:00 โปกอน เซซิน 2 0 - 3 KP Starogard Gdanski 0-1
17:00 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 1 - 0 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-0
19:30 บอลเทค จีเนีย 0 - 1 KS Polonia Sroda Wlkp 0-0
22:00 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 3 - 0 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 1-0

ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เรด แอร์โร 2 - 0 กรีน อีเกิลส์ 1-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

16:00 Radnicki Novi Beograd U19 1 - 0 FK Radnicki 1923 U19 1-0
17:57 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 2 - 0 TSC Backa Topola U19 0-0

ผลบอลวันที่

11:30 เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส 0 - 1 เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี 0-0
11:45 เซาท์ คาร์ดิฟฟ์ 1 - 6 Cooks Hill United 1-4
14:05 โทรอนโต อวาบา 2 - 4 วอลล์เซนด์ 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

12:00 นอร์ท คอลฟิลด์ ซีเนียร์ เอฟซี รอ Doncaster Rovers SC
12:00 Melbourne City NPL 4 - 2 North Sunshine Eagles 2-2

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga

00:00 มูนิซิปัล ซาน รามอน 0 - 0 พันตาเรนนัส 0-0
03:00 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 1 - 2 เอดี การ์เมลิต้า 0-1

ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2

00:00 ซีเอสดี โซโลลา 1 - 2 Nueva Concepcion 0-2
00:00 Quiche FC 1 - 0 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 0-0
00:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 1 - 0 ซิเคียนาเล่เอฟซี 1-0
00:00 เดปอร์ติโบซานเปโดร 0 - 1 Deportivo Xinabajul 0-0
00:00 เดปอร์ติโว มิกต์แลน รอ CSD Sayaxche
00:00 เดปอร์ติโว่ เปตาป้า 1 - 2 Chimaltenango FC 0-1
00:00 CD Suchitepequez 3 - 0 Puerto San Jose 1-0
00:00 ซีดี ซากาปา 1 - 0 เดปอร์ติโวมีชโก 0-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III

16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 7 - 0 ทาคโซนี เอสอี 4-0
21:30 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 3 - 2 Salgotarjani Baratok TC 1-2
21:30 Rakosmenti KSK 0 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 0-1

ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

21:30 NK TOSK Tesanj 1 - 1 Zvijezda Gradacac 0-0
21:30 FK Radnik Hadzici 0 - 1 Posusje 0-0

ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 ชินันเดกาเอฟซี 2 - 1 เดปอร์ติโวโอโกตัล 1-1
07:00 จาลาปา 0 - 2 ดิเรียนเกน 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

03:00 Azores De Hidalgo 0 - 2 CD Cuautla 0-0
07:00 โลรอส เดอ โคลิม่า 3 - 2 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 2-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

19:50 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 2 - 0 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 0-0
21:30 เมดิมัวร์เย่ 2 - 1 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1-1
21:30 Bijelo Brdo 2 - 0 NK Dubrava Zagreb 1-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย U19 ลีก

15:00 FC Academica Clinceni U19 2 - 1 AFC Botosani U19 0-0
16:00 สเตอัว บูคาเรสต์ (ยู 19) 1 - 2 FC Voluntari U19 0-0
16:00 Gaz Metan Medias U19 3 - 1 LPS Bihorul Oradea U19 1-0

ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:00 CD San Pio X (w) 1 - 4 Madrid CFF III (W) 0-1
17:35 วิกตอเรีย ซีเอฟ(ญ) 2 - 1 Gijon FF (w) 2-1
21:00 เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) 0 - 0 AD Son Sardina (w) 0-0
22:00 มาลากา บี (ญ) 3 - 1 Almeria (w) 3-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D

19:00 Roccella 0 - 2 แรนเด 0-0
20:00 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 3 - 1 Sammaurese 2-1
20:00 ASD Manzanese 0 - 1 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 0-0
20:00 เอซี เมสเตร่ 2 - 1 เบลลูโน 0-0
20:00 เอเอสออสเตียแมร์ 1 - 1 เอเอสดี กราสซิน่า 0-1
20:00 FB Brindisi 1912 0 - 0 ทีมอัลตามูรา 0-0
20:00 คาสโตรวิลลารี่ 1 - 3 ACR Messina 0-2
20:00 เอเอสดี มูราเวรา 1 - 3 เอฟซี ซาวอย์ 1908 0-2
20:00 ฟอร์ลิ 3 - 1 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 2-0
20:00 SC Caronnese 1 - 0 FC Vado 0-0
20:00 เมซโซลาร่า 1 - 1 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 0-1
20:00 เซเรกโน่ 3 - 2 เอ.ซี.เครม่า 1908 1-1
20:00 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 3 - 0 ปอติซี 1906 1-0
20:00 US Corticella 0 - 2 ริมินี่ 0-2
20:00 โฟลิคโน กัลโช่ 1 - 2 กาวอร์ราโน 1-1
20:00 เมสสิน่า 5 - 1 Citta Di S. Agata 3-0
20:00 UC Sinalunghese 0 - 2 Montespaccato 0-1
20:00 Nuova Monterosi 3 - 2 กลาดิเอเตอร์ 1-1
20:00 Asd Pineto Calcio 2 - 1 Atletico Porto Santelpidio 2-0
20:00 SSD Dattilo 1 - 1 Santa Maria 0-0
20:00 Desenzano Calvina 2 - 1 ปอนเต ซาน เปียโตร 1-0
20:00 ยูเอส เปียเนเซ่ 2 - 2 ASD Lornano Badese 0-0

ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก

20:00 S.S Pennarossa 1 - 1 ทรี ฟิโอริ 1-1
20:00 เตร เพนน์ 2 - 1 เอสพี คอสมอส 0-1
20:00 Cailungo 1 - 2 Entai Ravi Tucci 0-1

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division

12:30 กุ๊นถอง 0 - 0 มูทัล เอฟซี 0-0
12:30 หว่านไจ๋ 1 - 3 Kwong Wah AA 0-0
12:30 เซา โฮเซ เอพี 1 - 3 ฟลาเวอร์ 0-1
14:30 Yau Tsim Mong 1 - 4 ฟู มูน เอฟซี 0-0
16:40 Kwai Tsing District FA 3 - 2 เกาลูน ซิตี้ 2-0
18:00 ตวนมุน เอสเอ 1 - 1 ถั่ง ซิง เอฟซี 0-0
19:30 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 1 - 4 Chelsea FC Soccer School (HK) 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women

18:00 CD Femarguin (w) 0 - 0 CD Juan Grande (w) 0-0
18:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 1 - 2 Real Union de Tenerife (W) 1-0
19:45 ซีอี ยูโรปา (ญ) 3 - 0 UD Collerense B (w) 1-0
21:00 อัสปัญญอล บี (ญ) 2 - 0 Pozuelo Alarcon (w) 2-0
21:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) 1 - 0 บาร์เซโลนา บี (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A

01:30 Club Ciudad de Bolivar 2 - 1 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 1-1
01:30 Deportivo Camioneros 2 - 2 เดซามปาราดอส 1-2
01:30 โซล เดอ เมโย 1 - 1 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 1-0
02:00 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 2 - 1 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 2-0
02:00 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 2 - 2 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 0-1
02:00 เดปอร์ติโวมาดรีน 1 - 0 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 0-0
02:00 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0 - 3 คลับ ซิโพลเล็ตติ 0-1
02:30 สปอร์ติโว เพนาโรล 1 - 0 Independiente Chivilcoy 1-0
02:30 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 1 - 0 ดักลาส เฮก 0-0
02:30 ฮูราแคน ลาส เฮราส 2 - 1 วิลล่า มิเตร 1-1
02:30 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 2 - 2 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 2-1
03:00 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 2 - 2 โบค่า ยูนิดอส 1-1
03:30 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 3 - 1 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 2-1
04:00 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 0 - 0 ซานซิเนน่า 0-0

ผลบอลวันที่ ฟิจิ National League

10:00 Navua FC 1 - 0 บา เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง

17:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 0 - 7 ดินาโม มินส์(สำรอง) 0-2

ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

21:00 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ 0 - 4 มอนส์คัลปีเอสซี 0-2
23:30 Grazies Union 3 - 1 ยูโรปาพอยต์ 0-1

ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก

22:59 อาฮี เอเคอร์ 0 - 1 เบต้า นาฮาริย่า 0-1
00:00 Hapoel Mahane Yehuda 6 - 2 ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี 4-1

ผลบอลวันที่

02:30 นาซิอองนาล (สมัครเล่น) 1 - 0 มานุส (สมัครเล่น) 1-0
05:00 Sao Raimundo 2 - 1 Penarol AM 0-1

ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional

17:30 กอนโดมาร์ 1 - 2 มาริติโม่ 2 0-1
17:30 เลคา 1 - 2 อมารันเต 1-1
17:30 เปดราสรูบราส 0 - 1 เอสซี บียา เรอัล 0-0
17:30 โคอิมบรอส 0 - 4 Salgueiros 0-1
17:30 ยูเอสซี ปาเรเดส 0 - 1 โทรเฟนเซ่ 0-0
20:30 ไอดีล 3 - 2 ฟาบริล บาร์เรียโร 1-2
20:30 CF Estrela 2 - 1 Rabo Peixe 1-0
20:30 ปราเอียนเซ่ 4 - 0 Belenenses B 3-0
20:30 เรอัลสปอร์ต คลับ 0 - 0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 0-0
20:30 GD Fontinhas 1 - 0 Oriental Dragon 0-0
21:00 เบาวิสต้า (ญ) 0 - 0 Gil Vicente FC (w) 0-0
22:00 สปอร์ติง บราก้า 2 4 - 0 Aguia FC Vimioso 3-0
22:00 เมเรลินเนเซ่ 0 - 0 มิรานเดลา 0-0
22:00 ซัล กาดาส 2 - 2 CD Cerveira 1-1
22:00 วิอาเนนเซ่ 1 - 0 จีดี บรากานคา 1-0
22:00 Vidago FC 1 - 2 มอนตาเรเกร 1-0
23:15 UD Santarem 1 - 1 ซาคาร์เวนเนส 1-0
23:15 อัลแวร์กา 0 - 0 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 0-0
23:15 คัลดัส 3 - 0 โลวเรส 2-0
23:15 Lourinhanense 4 - 1 Uniao Almeirim 0-0
23:15 เอสยู 1 เดแซมโบร 1 - 0 ซินเทรียนเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่

14:05 Yarkhok United FC 1 - 2 Ganggam SC 0-2
16:20 ทีอาร์เอยู เอฟซี 2 - 1 DMRAO 2-0

ผลบอลวันที่

18:00 รูกินโซ เอฟซี 2 - 1 Olympique Star 0-1
20:00 Le Messager Ngozi รอ Royal Muramvya FC
20:00 มูซอนกาติ เอฟซี 1 - 0 Aigle Noir 0-0
20:30 แอตเลติโก้ โอลิมปิก 3 - 1 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 3-1

ผลบอลวันที่

09:30 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 0 - 4 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 0-1
10:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 2 - 0 เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) 1-0
10:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 3 - 1 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 3-0
11:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 0 - 2 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 0-2
14:00 เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) 1 - 5 เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) 0-3

ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League

13:00 Southport Warriors 0 - 0 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 0-0

ผลบอลวันที่

20:00 KF Llapi 2 - 4 เดริต้า จิลาน 2-2
20:00 KF Drenica Skenderaj 0 - 1 พริสตีนา 0-0

ผลบอลวันที่

15:30 มหาวิทยาลัยฟูเจน 1 - 1 ไถหนันซิตี้ 0-0
15:30 NTUPES 0 - 2 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 0-1
17:30 Tatung FC 0 - 0 Taicheng Lions 0-0
17:30 Taiwan CPC 0 - 1 Taichung Futuro 0-1

ผลบอลวันที่

19:30 Mbale Heroes 1 - 0 Gaddafi FC 1-0
20:00 Ndejje University 0 - 3 เอสซี วิลล่า 0-0
20:00 ไบร์ท สตาร์ 3 - 1 Paidha Black Angels 2-0
20:00 defense forces 1 - 0 Arua Hill SC 1-0

ผลบอลวันที่

11:00 Glenorchy Knights (w) รอ New Town Eagles FC Reserves (w)
11:15 Kingborough Lions (w) 8 - 1 Taroona (w) 4-0
11:15 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย(ญ) รอ South Hobart Reserves (w)
11:15 Olympia FC Warriors (w) 1 - 2 Clarence Zebras (w) 0-1

ผลบอลวันที่

16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 0 - 2 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 0-0
16:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 1 - 3 FFC Turbine Potsdam II (w) 0-0
19:00 Wurzburger Kickers (w) 0 - 2 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 0-1
19:00 Herforder SV (w) 2 - 2 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 1-1
19:00 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 3 - 0 ซาบรุคเค่น(ญ) 2-0
19:00 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 0 - 1 Carl Zeiss Jena (w) 0-1
19:00 FFC 08 Niederkirchen (ญ) 0 - 5 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 0-1

ผลบอลวันที่

10:55 Southport Warriors ML1 3 - 0 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่

13:45 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) 2 - 7 เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) 1-2
14:45 Kingston City U21 รอ Bulleen Lions U21

ผลบอลวันที่

20:05 ลาริซา(ญ) 3 - 0 เอลพิเดอร์ คาร์ดิทซา (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่

15:00 เลกาเนส(ยู 19) 1 - 0 เรอัล มาดริด (ยู 19) 0-0
17:00 Seneca CF U19 1 - 2 มาลาก้า(ยู 19) 1-0
17:00 อัลโบรายา(ยู 19) 0 - 1 Lorca CFB U19 0-1
17:00 บียารีล (ยู 19) 5 - 2 Kelme CF U19 0-0
17:00 Cerdanyola del Valles FC U19 1 - 0 เอสปันญ่อล(ยู 19) 0-0
17:00 Leioa U19 2 - 2 นูมานเซีย(ยู 19) 1-1
17:00 เอดี เนอเวียน (ยู19) 2 - 1 ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) 1-1
17:00 Tropezon U19 1 - 1 Pabellon Ourense CF 1-0
18:00 Cultural Leonesa U19 1 - 2 ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) 1-0
18:00 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 4 - 2 Union Viera CF U19 2-1
18:00 Patacona CF U19 5 - 0 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 0-0
21:00 CD Castellon U19 2 - 1 UCAM Murcia U19 1-1
21:00 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) 2 - 0 โตเลโด (ยู 19) 0-0
21:00 อัตเลติโก เดอ ปินโต้ (ยู19) 1 - 4 UD La Cruz Villanovense U19 0-3
21:15 Trival Valderas U19 3 - 0 Los Yebenes SB U19 1-0
21:30 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 2 - 3 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 1-2
22:30 Castilleja CF U19 1 - 0 โดสเอร์มานัส(ยู19) 0-0

ผลบอลวันที่

22:59 Banjul United 1 - 0 Tallinding United 0-0
22:59 Gambia Ports Authority 0 - 0 Banjul Hawks FC 0-0

ผลบอลวันที่

18:45 FC Vista Turbine 0 - 0 ชาร์ดารี ทาบริซ 0-0
18:45 Avalan Kamyaran 0 - 0 Naft Gachsaran 0-0
18:45 Shahrdari Hamedan รอ Shahrdari Bandar Abbas
18:45 Mohtasham Tabriz 4 - 0 Iranjavan Bushehr 2-0
19:00 Foolad Natanz FC 2 - 1 Espad Tehran 1-1

ผลบอลวันที่

20:00 Aberystwyth (w) 0 - 0 Cyncoed LFC (w) 0-0
20:00 Abergavenny (w) 2 - 0 Briton Ferry (w) 1-0
20:00 Cascade YC (w) 0 - 7 คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) 0-4
20:00 Port Talbot (w) 0 - 0 สวอนซี (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่

00:00 AS Garde Nationale 0 - 2 เอฟซี นูอาดิโบ 0-0
02:40 เอเอสเอซี คองคอร์ด 0 - 1 King Nouakchott 0-1

ผลบอลวันที่

14:00 บริสแบน วูลฟ์ 0 - 1 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 0-0
15:00 มิทเชลตัน เอฟซี 1 - 2 โรชเดล โรเวอร์ 0-1
15:20 Magic United TFA 0 - 4 คาบูลเตอร์ เอฟซี 0-3

ผลบอลวันที่

10:00 โคโลราโด ราปิดส์ 1 - 0 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่

22:00 Gomido FC 1 - 1 Dyto FC 0-1
22:00 AC Semassi 1 - 3 Unisport de Sokode 1-0
22:05 Entente 2 0 - 1 Maranatha de Fiokpo 0-0

ผลบอลวันที่

01:00 ชินันเดกา(ยู 20) 0 - 6 เดปอร์ติโวโอโกตัล(ยู20) 0-3
04:00 จาลาปา(ยู 20) 3 - 0 ดิเรียนเกน (ยู20) 2-0

ผลบอลวันที่

00:00 US Ouakam Dakar 1 - 1 โซนาคอส 0-1

ผลบอลวันที่

18:00 FC Kuktosh 1 - 0 FC Istaravshan 1-0
18:00 Ravshan Kulob 0 - 0 Faizkand 0-0

ผลบอลวันที่

20:30 สปอร์ตอคาเดมี่ทริชชูร์ 1 - 1 Basco Othukkungal 1-0

ผลบอลวันที่

20:00 FAR Rabat (w) 5 - 1 ARAFF (w) 2-0

ผลบอลวันที่

00:00 Deportivo Amatitlan (w) 2 - 2 Antigua GFC (W) 2-2
00:00 Muniguate (w) 1 - 6 FC Cremas (W) 0-3
00:00 ปาเรช(ญ) 1 - 3 FCF El Estor (w) 1-2
07:00 Deportivo Mixco (W) 0 - 2 CSD Municipal (W) 0-1

ผลบอลวันที่

09:45 โวเดน เวสตัน เอฟซี (ญ) 1 - 2 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 0-1

ผลบอลวันที่

14:30 South Adelaide FC 2 - 0 Adelaide United NPL 1-0

ผลบอลวันที่

16:00 GAJ Mace 2 - 2 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 1-2
16:00 เอ็นเคลุคโก้ 0 - 1 Trnje 0-1
21:30 DUGO SELO 1 - 1 เอ็นเค คาร์โลแวค 0-1
21:30 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว 2 - 1 เอ็นเค สลาวิย่า พลิเตอร์นิก้า 2-0
21:30 เอ็นเค เซพิน 0 - 0 เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 0-0
21:30 Slovam lovenson 2 - 0 NK Kamen Ivanbegovina 2-0
21:30 Bistra 2 - 2 Zagreb Hask 0-2

ผลบอลวันที่

22:59 Vitesse Delft 1 - 1 RC Bobo Dioulasso 1-1
22:59 KOZAF 1 - 3 Etoile Filante Ouagadougou 1-1
01:15 US Ouagadougou 0 - 2 AS Sonabel 0-1

ผลบอลวันที่

12:30 Sai Kung District FC 2 - 7 WSE 1-2

ผลบอลวันที่

22:00 Racing Club de Brazzaville 0 - 4 Inter club 0-2

ผลบอลวันที่

12:00 โปชอน เอฟซี 4 - 0 FC Namdong 1-0
12:00 โกยาง เอฟซี 2 - 1 Jungnang Chorus Mustang FC 0-1
12:00 โซล ยูไนเต็ด 0 - 1 Dangjin Citizen 0-1
13:00 Gangwon II 1 - 1 Geoje Citizen 0-1

ผลบอลวันที่

11:30 Lake Macquarie Reserves 0 - 1 Edgeworth Eagles Reserves 0-1

ผลบอลวันที่

16:00 FK Viltis Vilnius 0 - 6 Panerys Vilnius 0-2

ผลบอลวันที่

09:45 Cooma Tigers U23 0 - 2 Canberra Croatia FC U23 0-0
09:45 Tuggeranong United U23 0 - 7 Belconnen United U23 0-3

ผลบอลวันที่

02:00 Jacyoba AC(N) 2 - 2 CS Esportivo AL 0-1

ผลบอลวันที่

17:30 FC Ilbirs 3 - 4 อาเลย์ 1-3
17:30 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 3 - 2 FC Abdish-Ata Kant 0-1

ผลบอลวันที่

21:00 CS Municipal 2 - 1 FC Naciones Unidas 1-0

ผลบอลวันที่

18:30 AS Adema 2 - 0 Ajesaia 2-0

ผลบอลวันที่

02:00 อีซี อาเกีย เนกรา 0 - 2 Dourados 0-1
02:00 Uniao ABC 0 - 1 Comercial-MS 0-0

ผลบอลวันที่

12:00 Gold Coast United U23 1 - 2 Sunshine Coast Wanderers U23 0-1
12:00 WDSC Wolves U23 รอ Western Pride FC U23
12:45 Brisbane Strikers U23 1 - 1 Logan Lightning U23 0-0
12:45 Mitchelton U23 4 - 3 Rochedale Rovers U23 2-1
13:00 Eastern Suburbs U23(AUS) 6 - 2 Brisbane Olympic FC U23 4-1

ผลบอลวันที่

04:00 CD Victoria La Ceiba 2 - 0 CA Boca Juniors Tocoa 1-0

ผลบอลวันที่

18:15 เปอร์ซิบ บันดุง(N) 3 - 2 เปอร์เซบายา สุราบายา 3-0

ผลบอลวันที่

02:30 Union Villa Krause 3 - 0 San Martin de San Juan 2-0

ผลบอลวันที่

21:00 ฟลาเมงโก(N) 2 - 2 พัลไมรัส 2-1

ผลบอลวันที่ 11/04/2564



ผลบอลวันที่Australia Gold Coast Premier League, BRA SE, BRA SPB, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, Qatar League Division 2, UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซานมารีโนลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Pernambucano League, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟิจิ National League, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 สำรอง, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อิสราเอล C ลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB III,