บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 8317 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 21/11/2563

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:10 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 2 - 0 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1-0
05:20 ซีเอ ฮูราแคน 1 - 2 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1-2
07:30 อินดิเพนเดนเต้ 0 - 0 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:59 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1 - 3 สตวร์มกราซ 0-0
22:59 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-1
22:59 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0 - 2 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ

05:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1 - 0 ซานโตส 0-0
05:00 ฟลาเมงโก 3 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ 2-0
07:00 โกยาส 1 - 0 พัลไมรัส 0-0

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

22:15 สตองดาร์ด ลีแอช 2 - 2 เคเอเอส ยูเปน 1-1
00:30 ออสเทนเด้ 1 - 1 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-0
00:30 วาสแลนด์ บีเวเรน 0 - 2 เซอร์เคอร์ บรูซ 0-1
02:45 คลับบรูซ 1 - 0 คอร์ไทรจ์ 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

23:30 ซาเกลบี้ ลูบิน 2 - 2 สตอล เมียเลช 2-1
02:00 วอร์ต้า พอซแนน 2 - 1 วิสล่า คราคอฟ 0-1

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1 - 2 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0-1
21:30 บาเยิร์น มิวนิค 1 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน 0-1
21:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1 - 1 เอาก์สบวร์ก 1-0
21:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 3 - 3 สตุ๊ตการ์ต 1-2
21:30 ชาลเก้ 04 0 - 2 โวล์ฟสบวร์ก 0-2
00:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก 1-0
02:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 2 - 5 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1 - 3 คาร์ลสรูห์ เอสซี 1-2
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1 - 0 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-0
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2 - 2 ไฮน์เดนเฮลม์ 1-0
19:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 2 - 0 ซังค์ เพาลี 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1 - 0 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1-0
20:30 เทเลค กรอซนี่ย์ 2 - 2 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-1
22:59 สปาร์ตัก มอสโก 1 - 1 ดินาโม มอสโก 0-0
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก 1 - 0 อาร์เซน่อล ตูล่า 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:59 แบรสต์ 4 - 1 แซงต์ เอเตียน 4-1

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

21:00 เลอ อาฟร์ 1 - 2 ก็อง 1-0
01:00 อาเมียงส์ 1 - 1 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-0
01:00 เอฟซี แซมบี 1 - 1 ตูลูส 0-0
01:00 ชาโตรูซ์ 2 - 1 โซโชซ์ 0-1
01:00 ชามัวร์ นิออร์ท 1 - 2 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1-2
01:00 ปารีส เอฟซี 0 - 3 เอเจ โอแซร์ 0-3
01:00 ปัว เอฟซี 0 - 2 เกรอน็อบล์ 0-2
01:00 วาล็องเซียนส์ 1 - 1 โรเดซ อเวรอน 1-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:45 วิลเลม 2 2 - 1 วีวีวี เวนโล 2-1
02:00 โกรนิงเก้น 1 - 1 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1-1
03:00 พีอีซี ซโวลล์ 1 - 1 อูเทร็คท์ 1-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

20:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 2 - 4 เอ็นเอซี เบรด้า 1-2
22:30 อัลเมเร่ ซิตี้ 3 - 0 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:15 แนชวิลล์ เอฟซี 3 - 0 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 2-0
00:00 ออร์แลนโด ซิตี้ 1 - 1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-1
03:15 โคลัมบัส ครูว์ 3 - 2 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:00 สตาเบ็ค 0 - 3 โมลด์ 0-1
00:00 อาเลซุนด์ เอฟเค 1 - 1 วาเลเรนก้า 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 5 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 3-1
12:00 โออิตะ ตรินิต้า 1 - 0 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1-0
13:00 เวกัลตา เซนได 1 - 3 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-0
13:00 คาชิว่า เรย์โซล 1 - 2 สากัน โตสู 0-0
14:00 เซเรโซ โอซาก้า 0 - 1 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-1
15:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 3 - 1 โชนัน เบลมาเร่ 1-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:15 ลูเซิร์น 1 - 1 วาดุซ 1-0
02:30 ยัง บอยส์ 2 - 1 บาเซิ่ล 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 2 - 2 เซลติก 0-0
22:00 ดันดี ยูไนเต็ด 2 - 1 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-0
22:00 ลิฟวิงสตัน 0 - 1 เซนต์ เมียร์เรน 0-0
22:00 คิลมาร์น็อค 3 - 1 รอสส์ เคาน์ตี้ 1-1
22:00 เซนต์ จอห์นสโตน 1 - 1 มาเธอร์เวลล์ 1-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 คารากูมรัค 1 - 1 ชีวาสสปอร์ 0-1
20:00 เดนิซลิสปอร์ 0 - 1 กาเซียนเท็ป B.B. 0-1
20:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1 - 5 เฟเนร์บาห์เช่ 1-2
22:59 เบซิคตัส เจเค 3 - 2 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 2-0

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

20:00 เลบานเต้ 1 - 1 เอลเช่ 1-0
22:15 บียาร์เรอัล 1 - 1 เรอัล มาดริด 0-1
00:30 เซบีย่า 4 - 2 เซลต้า บีโก้ 2-2
03:00 แอตเลติโก้ มาดริด 1 - 0 บาร์เซโลน่า 1-0

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

20:00 เลเมีย 2 - 2 แอสเตราส ตริโปลิส 0-1
22:15 พีเออี อโตรมิตอส 2 - 2 อโพลลอน สมายร์นิส 1-1
00:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1 - 0 พานาธิไนกอส 1-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

20:00 มาลาก้า 1 - 2 เลกาเนส 0-1
22:00 มิรานเดส 4 - 1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-0
00:15 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 - 1 คาสเตลล่อน 2-0
02:30 เรอัล โอเบียโด 1 - 1 ฟูเอนลาบราดา 1-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

21:00 โครโตเน่ 0 - 2 ลาซิโอ 0-1
00:00 สเปเซีย(N) 0 - 0 อตาลันต้า 0-0
02:45 ยูเวนตุส 2 - 0 กาญารี่ 2-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

20:30 คราวเลย์ ทาวน์ 0 - 3 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-1
22:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 3 - 0 ฮาโรเกต ทาวน์ 2-0
22:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1 - 1 มอร์แคมบ์ 0-0
22:00 บาร์โรว์ 2 - 2 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0
22:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1 - 0 พอร์ทเวล 0-0
22:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 3 - 0 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 3-0
22:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1 - 2 โอลด์แฮม แอทเลติก 1-2
22:00 เชลแน่ม ทาวน์ 3 - 0 วอลซอลล์ 0-0
22:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 5 - 0 กริมสบี้ ทาวน์ 4-0
22:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 1 - 2 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0 - 2 เชลซี 0-1
22:00 แอสตัน วิลล่า 1 - 2 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0-1
00:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 2 - 0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1-0
03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-0

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:30 บอร์นมัธ เอเอฟซี 4 - 2 เร้ดดิ้ง 0-2
22:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0 - 0 เบรนท์ฟอร์ด 0-0
22:00 มิลล์วอลล์ 1 - 1 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-0
22:00 สวอนซี ซิตี้ 1 - 0 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1-0
22:00 มิดเดิลสโบรห์ 0 - 1 นอริช ซิตี้ 0-0
22:00 บริสตอล ซิตี้ 1 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-0
22:00 ลูตัน ทาวน์ 1 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-0
22:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 1 วัดฟอร์ด 0-1
22:00 สโต๊ค ซิตี้ 4 - 3 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 3-2
22:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 - 0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-0
22:00 บาร์นสลีย์ 2 - 0 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

20:00 จิลลิ่งแฮม 1 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
22:00 โรชเดล 0 - 1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 3 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-1
22:00 วีแกน แอธเลติก 1 - 2 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 5 - 1 พลีมัธ อาร์ไกล์ 3-0
22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0 - 0 ลินคอล์น ซิตี้ 0-0
22:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1 - 1 ซันเดอร์แลนด์ 0-1
22:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1 - 3 ฮัลล์ ซิตี้ 1-2
22:00 สวินดอน ทาวน์ 1 - 0 บริสตอล โรเวอร์ส 0-0
22:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1 - 2 แบล็คพูล 0-1
22:00 พอร์ทสมัธ 4 - 1 ครูว์ อเล็กซานดร้า 2-0
22:00 อิปสวิช ทาวน์ 2 - 1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

20:00 เบรสชา 2 - 2 เอซี เวนิช 1-1
20:00 ชิตตาเดลล่า 2 - 2 เอ็มโปลี 1-0
20:00 เลชเช่ 7 - 1 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 3-0
20:00 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1 - 1 มอนซ่า 1912 1-0
20:00 สปอล 2 - 0 เปสคารา 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

17:30 แองโกลา (ยู17) รอ สวาซิแลนด์(ยู 17)
19:00 เดปอร์ตีโบ โมรอน รอ เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
20:30 ซิมบับเว ยู17 รอ แอฟริกาใต้ (ยู17)

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ปักกิ่ง เหรินเฮอ(N) 1 - 1 เจียงซี เหลียนเชง 1-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ

18:00 Oriental Dragon 0 - 0 ไลซอส 0-0
18:15 โอเรียนทัล ลิสเบา 0 - 3 ฟามาลิเคา 0-0
21:00 มอนตาเรเกร 2 - 3 อคาเดมีโค วิสุ 0-2
21:30 ฟาบริล บาร์เรียโร 0 - 2 ปอร์โต้ 0-1
22:00 Marinhense 1 - 1 โควา พีดาเด้ 0-0
23:30 อารัวก้า 0 - 0 วิตอเรีย กิมาไรส์ 0-0
02:30 โทรเฟนเซ่ 1 - 2 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-1
04:15 Paredes 0 - 1 เบนฟิก้า 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0 - 0 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0-0
21:45 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 2 - 0 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 2-0
23:45 แอชดอด เอ็มเอส 2 - 0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 2-0
00:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 0 - 1 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0-1
00:50 ฮาโปเอล ไฮฟา 2 - 1 มัคคาบี้ ไฮฟา 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

19:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0 - 2 ดินาโม เคียฟ 0-1
22:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1 - 1 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-0

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:15 เอฟซี ธูน 3 - 0 เอฟซี วิล 1900 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

21:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0 - 6 ฮาล์มสตัด 0-3
21:00 จีเอไอเอส 0 - 1 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0-0
21:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 2 - 0 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 2-0
21:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 6 - 0 ยูเมีย เอฟซี 3-0
21:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0 - 1 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 0-0
22:59 ลุงสกิล(N) 0 - 1 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 0-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

19:00 สตรอมเมน 3 - 1 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2-1
21:30 คองสวิงเกอร์ 3 - 2 ซทจอร์ดาล บริ้ง 1-1
21:30 เรนเฮล์ม ไอแอล 1 - 1 ฮามคาม 1-0
21:30 ซองน์ดาล 2 - 1 โกรลุด 1-1
21:30 Oygarden FK 2 - 1 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

18:00 เอฟซีคลินเซนิ 1 - 0 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 1-0
00:30 โบโตซานี่ 0 - 0 ซีเอส คราอิโอว่า 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 ซิลเคบอร์ก 3 - 3 เฮลซิงกอร์ 2-1
19:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 2 - 0 เวนด์ซีเซล 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

20:30 FC Superfund Pasching 0 - 3 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

19:00 อินดิจา 1 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-0
20:00 เอฟเค วอซโดวัค 1 - 1 โบแร็ค คาแค็ก 1-0
20:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 2 - 1 บัซคา โทโพลา 2-1
22:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 - 0 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

17:30 อัลตินอร์ดู 1 - 0 อิสตันบูลสปอร์ 1-0
17:30 โบลูสปอร์ 2 - 0 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0-0
20:00 บูร์ซาสปอร์ 1 - 0 อดาน่าสปอร์ 0-0
22:59 กิริซันสปอร์ 0 - 0 ซัมซั่นสปอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

17:15 สลาเวีย โซเฟีย 0 - 0 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

20:00 Sokol Dolna Zdana 3 - 3 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-0
20:00 เอสเคเอฟซีเรด 0 - 0 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-0
20:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 0 - 1 เอฟเค เซนิก้า 0-1
21:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2 - 0 เทรนซิน 1-0
22:59 นิตร้า 0 - 1 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 2 - 0 ดินาโม ซาเกร็บ 0-0
23:05 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0 - 2 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

21:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0 - 0 นิวทาวน์ เอเอฟซี 0-0
21:30 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 0 - 1 เดอะ นิว เซนต์ส 0-0
21:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 0 - 3 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

20:45 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 3 - 0 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 1-0
22:59 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0 - 1 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 0-1
01:30 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 4 - 1 ปาร์ดูบีตเซ 3-0
22:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 2 - 0 เทปลิเซ่ 1-0
22:00 ซิกม่า โอโลมุช 3 - 0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-0
00:30 โอปาว่า 0 - 6 สลาเวีย ปราก 0-1

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:45 KMSK Deinze 1 - 1 เควีเอสเค ลอมเมล 0-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

21:00 ยูเว่ สตาเบีย 2 - 0 วิเทอเบเซ่ 1-0
21:00 เรนาเต้ เอซี 2 - 1 อาเลซซานเดรีย 1-0
21:00 เปรูจา 0 - 0 กุบบิโอ 0-0
23:30 กรอสเซโต้ 1 - 0 ลิวอร์โน่ 0-0

ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 บอร์แฮม วู๊ด 0 - 1 อัลทริงแคม 0-0
22:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 2 - 3 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-1
22:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1 - 2 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0-1
22:00 คิงส์ ลินน์ 2 - 0 โดเวอร์ แอทเตลิก 1-0
22:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 2 - 2 บรอมลีย์ 1-0
22:00 วอคกิ้ง 4 - 1 บาร์เน็ต 2-0
22:00 เร็กซ์แฮม 1 - 0 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-0
22:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 3 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-3
00:20 วีลด์สโตน เอฟซี 3 - 3 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-2

ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

22:00 อาร์บรอท 0 - 0 กรีน็อค มอร์ตัน 0-0
22:00 อายร์ ยูไนเต็ด 2 - 0 ดันดี 2-0
22:00 อินเวอร์เนสส์ 2 - 0 เรธโรเวอร์ส 1-0
22:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 2 - 0 อัลลัว แอทเลติค 1-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

22:00 ไคลด์ 3 - 2 มอนโทรส 1-1
22:00 ฟัลเคิร์ก 1 - 0 โคฟ เรนเจอร์ 0-0
22:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1 - 3 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1-3
22:00 แพททริค ทริสเทล 2 - 0 อีสต์ ไฟฟ์ 1-0
22:00 ปีเตอร์เฮด 1 - 0 ดัมบาร์ตัน 1-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0 - 1 สแตรนแรร์ 0-1
22:00 ควีนส์ ปาร์ค 3 - 0 เบรซิน ซิตี้ 2-0
22:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 1 - 2 แอนนัน แอธเลติก 0-1
22:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1 - 2 เอลจิน ซิตี้ 0-1

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 0 - 0 เอร์มิส อราดิปปู 0-0
23:30 อโปเอล นิโคเซีย 0 - 1 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 2 - 0 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 2-0
22:00 ครูซาเดอร์ 3 - 1 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 1-1
22:00 ลาร์นเอฟซี 1 - 0 คลิฟตันวิลล์ 0-0
22:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 2 - 0 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 1-0

ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก

17:00 เอฟซี โซล(N) 1 - 2 ปักกิ่ง กั๋วอัน 0-1
20:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี(N) 3 - 1 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 2-0

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

16:30 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 1 - 2 ยัง ไลอ้อนส์ 0-1
16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ

18:00 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส รอ ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 1 - 1 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1-1
20:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2 - 1 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0-1
20:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค รอ ลุนด์ บีเค
20:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 3 - 0 Orebro Syrianska IF 0-0
20:00 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 0 - 1 Haninge 0-1
21:00 ทอร์น ไอเอฟ 0 - 3 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 0-1
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 4 - 1 สค็อปดี้ เอไอเค 3-1
22:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 3 - 1 เทบีย์ไอเอส 1-1
22:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค รอ ทีจี เอสเค
22:59 อัสซีริสก้า ไอเค 2 - 1 แลนด์สโครน่า 1-0
22:59 บรอมมาปอจคาร์น่า 7 - 1 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 2-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

18:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1 - 2 อาร์ก้า กดิเนีย 0-1
18:40 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0 - 1 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0-1
22:59 จีเคเอส ทิคี 0 - 2 เมียดิซ เลกนิก้า 0-1
22:59 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1 - 2 โครบริ โกลกูฟว์ 1-1
22:59 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0 - 1 โคโรน่า คีลเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

12:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0 - 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-1
17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1 - 0 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-0
18:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 0 - 1 ตอร์ปิโด มอสโก 0-0
18:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 1 - 2 ทอม ทอมสค์ 0-2
18:00 เวเลส 1 - 0 วอลการ์ อัสทราคาน 1-0
19:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1 - 3 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1-1
19:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 2 - 1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-0
20:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 3 - 0 ดินาโม บรีอันสค์ 1-0
21:00 เชอตาโนโว มอสโก 0 - 1 เออทิช 1946ออมส์ 0-1
22:00 บัลติก้า 0 - 0 เฟเคิล 0-0

ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 2 - 1 ซีเอ ริเวอร์เพลท 1-0
05:30 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0 - 2 ดานูบิโอ เอฟซี 0-1
07:45 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0 - 1 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 0-1

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 FC Carlos Stein(N) 1 - 3 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 1-0
01:15 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) 0 - 1 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 0-0
03:00 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา(N) 0 - 6 เอฟบีซี เมลการ์ 0-2
03:30 เอเลี่ยนซา ลิม่า(N) 0 - 2 สปอร์ต บอยส์ 0-2
06:00 คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) 2 - 1 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

19:45 ASK Bravo Publikum 1 - 2 มาริบอร์ 1-2
23:15 เอ็นเค มูรา 05 0 - 1 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-1
02:00 เอฟซี โคเปอร์ 1 - 1 เอ็นดี กอริก้า 0-1

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

05:30 ลา อีคูดัด 1 - 1 เดปอร์ติโว กาลี 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

19:50 เพอร์เซโปลิส 1 - 0 ซาแนท นาฟ 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 1 จูบิโล อิวาตะ 0-0
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-0
12:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1 - 1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-1
12:00 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 1 เธสปา คูซัทสึ 0-0
12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0 - 0 มาชิดา เซลเวีย 0-0
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 1 วี-วาเรน นากาซากิ 0-0
12:00 เกียวโต แซงก้า 2 - 0 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-0
13:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1 - 0 ฟาเจียโน โอคายามา 1-0
14:00 เอฟซี เรียวเคียว 1 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1-1
16:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 3 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-1

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

19:30 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1 - 2 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0-1
19:30 ฮราเดตส์กราลอเว 5 - 1 อัสติ นาดลาเบม 1-0
19:30 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1 - 2 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0-0
19:30 สลาโว วีเซลัด 0 - 2 ทริเน็ค 0-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1 - 1 เชสเตอร์ เอฟซี 0-0
22:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1 - 2 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
22:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0 - 3 เลมิงตัน 0-2
22:00 ฟาสเลย์ เซลติก 2 - 2 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1-2
22:00 เกทส์เฮด 4 - 1 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1-0
22:00 กุยเซลีย์ 1 - 2 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0-0
22:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 2 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-0
22:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0 - 2 ดาร์ลิงตัน 0-1

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0 - 2 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-1
22:00 ดาร์ทฟอร์ด 2 - 0 สลอค ทาวน์ 0-0
22:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0 - 1 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-1
22:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1 - 0 บาธ ซิตี้ 0-0
22:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1 - 1 ดัลลิช แฮมเลต 1-1
22:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1 - 1 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-0
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1 - 1 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0-1
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0 - 0 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 0-0
22:30 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1 - 3 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:00 อัล ด๊าฟร่า 2 - 0 กอร์ ฟัคเค่น 0-0
21:00 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 3 - 0 อัจมาน 2-0
00:00 อัล อาห์ลี ดูไบ 3 - 5 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 1-3

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 แบล็ค ลีโอพาร์ด 1 - 0 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0-0
20:30 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 2 - 2 ไกเซอร์ ชีฟ 0-0
20:30 สเตลเลนบอส เอฟซี 2 - 0 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1-0
22:59 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 2 - 1 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 0-1
01:15 โมโรคา สวอลโลส์ 0 - 0 ทีเอส กาแล็กซี่ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

21:00 อัล ไฟซาลี 1 - 3 ชบับ อลอร์ดอน 1-2
23:30 อัลซอลส์ 0 - 0 อัล วีห์ดัต 0-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 5 - 0 ไทจง เอฟซี 2-0
16:30 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 0 - 4 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 0-0

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

21:30 อัมม์ ซาลาล 0 - 2 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 0-2
23:45 กาตาร์ เอสซี 1 - 0 อัล วาครา 1-0
23:45 อัล คอร์ 0 - 0 อัล ไซลีย่า 0-0

ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก

19:00 Ha Ji lage 0 - 0 อัล ซาเฮล 0-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

19:45 เคเอส บีริซ บอลช์ รอ สเกนเดอร์บู กอร์ซ
19:45 เคเอส คาสตริโอติ 1 - 1 Apolonia Fier 0-0
22:45 วัลลัซเนีย รอ เอสเค ติรานา
22:45 ตูตา เดอร์เรซ 0 - 0 เคเอส กูเกซี 0-0
22:45 ปาร์ติซานี ทิราน่า รอ เคเอฟ ลาซี

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

22:59 Shabab Al-Amaari 1 - 0 ฮิลาล อัล คูดส์ 0-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 เคเอส ดินาโม ติรานา รอ KF Oriku
20:00 เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค รอ KS Veleciku Koplik
20:00 KS Korabi Peshkopi รอ เอฟเค โวร่า
20:00 Burreli รอ FK Partizani B
20:00 ลุชเนีย เคเอส รอ Tomori Berat
20:00 ปอกราเดตส์ รอ Egnatia
20:00 Turbina Cerrik รอ ลุฟเตอตารี่

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

19:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1 - 0 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 1-0
21:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 2 - 2 สโลโบดา 1-1
22:59 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 2 - 1 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 2-1

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ(N) 0 - 2 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 0-2
18:15 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0 - 3 ทรานส์ นาร์ว่า 0-2

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 1 - 0 กัวรานี อาซุนซิยง 0-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

02:30 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0 - 1 อเมริกา เอ็มจี 0-1
02:30 โอเอสเต้ 2 - 1 บราซิล เด เปโลตัส 2-0
05:00 คุยอาบา 0 - 1 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0-1
05:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2 - 1 เนาติโก (พีอี) 1-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

18:00 โคดรู โลโซวา 0 - 0 FC Sfintul Gheorghe 0-0
21:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 3 - 0 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 1-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล(N) 0 - 0 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0-0

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 โบเรค เวเลส 0 - 2 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 0-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

05:15 คอนอูมโบ ยูนิโด 1 - 2 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:30 เฟลอรี่ 91 (ญ) 2 - 0 ดีฌง(ญ) 1-0
20:30 อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) 1 - 6 แก็งก็อง (ญ) 0-0
20:30 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) รอ แร็งส์(ญ)
21:30 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 3 - 1 เลอ อาฟร์(ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

00:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) รอ เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )

ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ

22:00 เอล อาห์ลี 2 - 1 อาบู แคร์ เซเมด 2-1
01:00 ซามาเล็ค 1 - 1 เอฟซี มาสร์ 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 1 - 1 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 0-0
11:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 3 - 3 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 2-0
11:00 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 2 - 2 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 0-0
11:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0 - 2 เวกัลตา เซนได (ญ) 0-0
11:00 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 2 - 0 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

14:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า(N) 3 - 1 โลโคโมทีฟ อัสตานา 2-0
15:00 ออร์ดาบาซี่ย์(N) 0 - 3 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0-0
15:00 เซตีซู(N) 0 - 1 เอฟเค ทารัซ 0-1
16:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2 - 3 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 2-2
19:00 เอฟเค คัสไป(N) 2 - 1 อ็อคเซเปส 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:30 อลาชเคิร์ต 1 - 2 อรารัต เยเรวาน 0-1
21:00 เอฟซี พิวนิค 0 - 0 เอฟเค แวน 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

14:00 Konopliev Youth 0 - 0 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 0-0
15:00 อูฟา (เยาวชน) 1 - 5 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1-2
16:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 1 - 0 รูบิน คาซาน (สำรอง) 1-0
17:00 Khimki Youth 1 - 1 Strogino Youth 1-1
ต่อเวลา วินาที UOR No5 Yegoryevsk U19 0 - 3 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 0-0
17:00 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) รอ สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

18:00 Zha Buse U19 รอ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)
18:00 Nowy Hutnik Youth รอ ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
18:15 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) รอ Escola Varsovia Warszawa Youth

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ

22:00 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 2 - 1 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 Jocoro FC 0 - 0 ซีดี อากีลา 0-0

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด 3 - 2 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1-0
20:00 กัดจา ยูไนเต็ด 0 - 0 วัลเล็ตตา เอฟซี 0-0
00:15 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 2 - 2 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 1-2

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก(W) คัพ

19:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) รอ นอร์ดเยลลันด์(ญ)
19:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)
19:00 เฮชบี โคเก(ญ) รอ ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

19:00 เอฟเครูดาร์ รอ Decic Tuzi
20:00 Jezero Plav รอ เอฟเค พ๊อดโกริซา
21:00 เอฟเคเซต้า รอ เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
21:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด รอ โอเอฟเค พอดโกริก้า
22:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 2 - 1 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-1

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

16:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 1 - 0 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0-0
18:00 เอฟซี เทลาวี 1 - 1 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0-1
21:00 ดินาโม บาตูมี 1 - 0 ดีลา กอริ 0-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

19:00 SG-Tertre-Hautrage Women รอ Kontich FC Woman
20:00 เควีเคไทอ์เนน(ญ) รอ อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)
21:00 Moldavo Women รอ KSKV Zwevezele (w)
21:00 Wuustwezel Women รอ ASE de Chastre (w)
22:00 Famkes Merkem Woman รอ อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)
22:59 เกนท์ บี (ญ) รอ Massenhoven VC Women
22:59 Royal FC Liege (w) รอ เควี เมเชเลน(ญ)

ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา

06:15 ซีดี วิด้า 2 - 2 เรอัล ซีดี เอสปานา 1-1

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

00:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา 4 - 1 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1-1
02:05 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 2 - 0 CSyD Sacachispas 0-0
04:10 คลับ เซลาจู เอ็มซี 0 - 0 โคบาน อิมเพเรียล 0-0
07:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 2 - 1 ซีเอสดี มูนิชิปัล 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

19:00 คอร์โดบา(ฟุตซอล) 2 - 0 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 0-0
00:00 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 3 - 3 เลบันเต(ฟุตซอล) 3-3
00:00 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 0 - 0 Real Betis Futsal 0-0
00:30 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 5 - 3 Xota Magna Gurpea Futsal 1-1
02:30 บูเรลา(ฟุตซอล) 3 - 3 Jaen Paraiso Interior Futsal 1-2

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

05:30 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 1 - 0 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

20:00 โคเบรลัว รอ ซีเอสวายดี บราเนกเชีย

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:00 คาราบัค 6 - 1 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 3-0

ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี รอ กังเนือง ซิตี้

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

21:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) รอ โบโลญญ่า(เยาวชน)

ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี รอ จีน (ยู 19)
14:00 ฮูวนาน บิลโลวส์ รอ ชานซี เมโทรโพลิส
14:00 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี รอ Qingdao Zhongchuang Hengtai
14:00 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี รอ ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์
14:00 เจียงซู ยันเฉิง รอ ชิงเต่า จงเนิ่ง

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

20:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-1
20:00 ซวิคเกา 0 - 0 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0-0
20:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 1 - 3 ดินาโม เดรสเดน 1-3
20:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0 - 0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-0
20:00 ซาบรุคเค่น 3 - 3 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 2-2

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 2 - 1 ชลบุรี เอฟซี 2-0
18:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1 - 1 ระยอง เอฟซี 0-1
18:30 ตราด เอฟซี 2 - 3 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 0-2

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

19:00 แอดมิร่า ปราฮา รอ สปาร์ตาปราก 2
19:00 พัลเซ่น 2 รอ สลาเวีย ปราก 2

ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

19:35 ดูบา อัลฮัสซัน รอ อัล ไทด์
19:35 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) รอ แมสฟุท

ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ

21:30 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 0 - 4 อิซ่า ทาวน์ 0-3
21:30 มานาม่า คลับ 2 - 1 อัล ฮาล่า 1-0
21:30 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 1 - 4 เมลคิยา 0-2
21:30 อัล ทัดมัน 1 - 3 ซิทรา 0-2

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:10 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) รอ อัล-ชาบับ(เยาวชน)
19:45 อัล อาห์ลี(เยาวชน) รอ อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)
21:25 ฮาเจอร์(เยาวชน) รอ อัล-ทาวอน(เยาวชน)

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

10:00 โซนี่ เซนได 1 - 4 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 1-2
11:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0 - 4 มิยาซากิ 0-0
11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 2 - 2 วาสป้า โออิตะ 0-1
11:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0 - 0 ฮอนด้า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:45 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 1 - 0 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 1-0
18:30 เวเจิล (ยู 19) 1 - 2 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 0-1
18:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 1 - 2 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 0-1
19:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) รอ ฮอร์เซนส์(ยู19)
19:00 บรอนด์บี้ (ยู 19) รอ ซิลเคบอร์ก (ยู 19)
20:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 2 - 0 เอสเบิร์ก (ยู 19) 1-0
20:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 5 - 0 ปาคซิ เซ ยู 19 3-0
17:00 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 2 - 1 Nyirsuli ยู19 1-0
17:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 4 - 3 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 3-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

17:00 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) รอ โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)
18:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) รอ ลวีฟ(ยู 21)
18:00 FC Mynai U21 รอ ดนีโปร-1 (ยู 21)

ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 2 - 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1-1

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:15 Al-Zlfe รอ อัล-ทักดอม
19:15 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) รอ อัล อันซาร์
19:15 อัล-ไคซูมาห์ รอ Al-Jndal
19:15 Kumait รอ Bisha FC
19:20 อัล-อราบี(ซาอุฯ) รอ Al-Akhdoud
19:25 Al Liwaa รอ Al Hjazz

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

18:00 อาลูกัส ซีเอฟ 0 - 1 ยูเนี่ยน วิเอร่า 0-0
18:30 CD Genova 0 - 3 Ibiza Islas Pitiusas 0-1
21:15 ซีอี เอสปอร์เลส รอ San Jodie
21:30 ยูดี ซามาโน รอ เอดี ซีเอทเต้วิลล่า
21:30 ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ รอ ซีดี เบซานา
22:00 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ รอ ซีอี เฟลานิทซ์
22:00 ซานราฟาเอล รอ ซานตันยี
22:00 ซีดี ลากุล โอแนค รอ Anaitasuna
22:00 Urgatz รอ เรอัล โซเซียดัด ซี
22:00 Colegios Diocesanos รอ CD Mirandes B
22:00 CD La Granja รอ CD Cebrerena
22:00 Salmantino II รอ CD Penalanda
22:00 Ibiza Sant Rafel รอ ซานตันยี
22:00 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ รอ ลัวเซเตนเซ่
22:00 ซาลามังก้า 2 รอ CD Penaranda
22:00 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน รอ CyDL Jupiter Leones
22:30 ซีดี บินิสซาเลม รอ ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
22:30 ซีดี ซานตูนซี่ รอ ปาเซ เคอี
22:30 Comillas รอ ซีดี อัลกูไนโน
22:30 Aurrera Ondarroa รอ เอสดี เกอร์นิกา
22:30 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า รอ CD Becerril
22:59 Andratks รอ ซีดี มานาคอร์
22:59 Solares Medio Cudeyo รอ Barreda Balompie
22:59 ซีเอฟ วิมีนอร์ รอ ยูซี คาร์เทส
22:59 เอสดี เบียไซน์ รอ เอสดี ดิวส์โต
22:59 เอฟซี วิลาฟรานกา รอ CE Manresa
22:59 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน รอ ยูดี พาเตอร์นา
22:59 ซีอี อันดราทส์ รอ ซีดี มานาคอร์
23:30 ยูดี คอเยเรนเซ่ รอ CD Cardassar
00:00 Urduliz FT รอ โซดูปี ยูซี
00:00 Santfeliuenc FC รอ แตร์ราสซ่า
00:30 ซีดี โรด้า รอ CD Benicarlo
00:30 ซีดี เอล ปาโล รอ ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ

ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 ฟกูรายูไนเต็ด 1 - 3 Vittoriosa Stars 1-1
00:15 มาร์ซา 3 - 0 ซาน กวานน์ เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

18:00 FC Tighina รอ โดรเชีย
18:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา รอ วิคตอเรีย บาร์ดาร์
18:00 CSF Baliti รอ FC Sucleia
18:00 เอฟซี คาฮูล-2005 รอ อิสกร้า สตาลี่

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) รอ ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) รอ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)
20:00 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)
20:15 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)
20:45 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) รอ โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)
21:00 เวเจิล(ยู 17) รอ ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)
21:30 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) รอ ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)
22:30 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

18:00 ปาร์นู เจเค 2 - 0 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 2-0
18:00 เอฟซี มาร์ดู 3 - 5 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 1-1
21:00 เอฟซี เอลวา 0 - 0 วาปรัส ปาร์นู 0-0

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ รอ สมอร์กอน เอฟซี
18:00 Krumkachy Minsk รอ Oshmyany FK
18:00 Volna Pinsk รอ เอฟเค ลิด้า
18:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล รอ กรานิต
18:00 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ รอ เอฟเค ออร์ชา
18:00 สปุตนิก รอ เอฟซี สโลนิม 2017
18:00 คิมิค สเวตโทรกอร์ส รอ เอฟซี โกเมล

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

17:30 กรมศุลกากร เอฟซี 2 - 0 ราชนาวีสโมสร 2-0
19:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 1 - 2 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 4 - 1 ระนอง เอฟซี 2-0
19:00 ลำปาง เอฟซี 1 - 0 เชียงใหม่ เอฟซี 1-0
19:00 อุดรธานี 1 - 1 หนองบัวลําภู 1-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

19:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) รอ ETO กีโอรี่ (ญ)
19:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 8 - 0 Viktoria FC Szombathely Women 3-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 Borac Cacak 1 - 2 โคลูบารา 0-1
19:00 FK Graficar Beograd 5 - 1 Sloga Kraljevo 2-0
19:00 Radnicki Pirot 0 - 1 FK Zeleznicar Pancevo 0-1
19:00 ซีมูน 1 - 2 FK Loznica 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 ชีรัค บี รอ Urartu II
17:30 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย รอ อรารัต-อาร์เมเนียบี

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:30 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 1 - 4 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 1-3

ผลบอลวันที่

22:59 มาลี (ยู 20)(N) 0 - 2 กินี บิสเซา (ยู 20) 0-0
02:00 กินี (ยู 20)(N) 1 - 0 มอริเตเนีย (ยู20) 1-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

18:00 โวรู เจเค 5 - 1 เรคเวเร เจเค ทาร์วาส 3-0
18:00 Keila JK 3 - 3 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 2-1

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 Navbahor Namangan B รอ เอฟเค ชิกาทอย

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:15 ลาเนรอส เอฟซี 1 - 2 ยูเนียน แมกดาเลนา 0-1
05:00 คอร์ตูลัว 3 - 2 โบโกตา เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

18:00 บาร์เซโลน่า(ญ) 5 - 1 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 2-1
18:00 เรอัล เบติส ( ญ ) 0 - 3 ซีดี ตากอน(ญ) 0-3
20:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 0 - 0 Colegio Aleman Valencia Women 0-0

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:00 Korab Debar รอ เอฟเค รินิจา กอสติวาร์
19:00 เอฟเค โอครีด 2004 5 - 0 FK Drita Bogovinje 1-0
19:00 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว รอ KF Veleshta
19:00 FK Kadino 0 - 1 เอฟเค สโกเปีย 0-1
19:00 Vardar Forino รอ วลาซริมิ คิซีโว
19:00 Pehchevo รอ FK Roseman
19:00 FK Sloga 1934 Vinica รอ FC Plackovica
19:00 โปเบด้า รอ คาเมนิคา-ซาซ่า
19:00 เบรกัลนิก้า สติป 3 - 0 เอฟเค โคซุส 3-0
19:00 FK Tikves Kavadarci 3 - 1 เอฟเค โอโซโกโว 1-1

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

19:30 เอฟซี ฮีบาร์ 2 - 0 มินยอร์ เพอร์นิค 2-0
19:30 เอฟซี โซโสโพล 3 - 3 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 1-2
19:30 สตรัมส์ก้า สลาวา 3 - 3 ลิเท็กซ์ โลเวช 1-2

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

22:00 Sandro Abate Avellino Futsal 5 - 3 CDM Genova Futsal 3-0
00:00 Signor Prestito CMB Futsal รอ มานโตวาซี5 (ฟุตซอล)
00:30 Carme Dawson รอ Phil diae Bolley

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

13:00 โซล อี-แลน เอฟซี 1 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 1-1
13:00 กยองนัม เอฟซี 1 - 0 แทจอน ซิติเซน 1-0

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

13:00 เอฟซี กิฟู 2 - 1 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์

02:00 อิทัวโน่ เอสพี 4 - 3 โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ 0-0
02:55 อิมเพอราทิช 1 - 3 วิลา โนวา 1-1
03:00 ทอมเบนเซ่ 2 - 0 บัสควอ เอฟซี 0-0
05:00 ซานตา ครูซ พีอี 1 - 2 มานุส (สมัครเล่น) 0-0

ผลบอลวันที่ BRA D4

02:00 Ji-Parana FC 1 - 0 Vilhenense RO 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 2 - 1 สเตล รุสซ์โซว 1-1
00:00 KP Calisia Kalisz 2 - 0 เลช พอซนาน 2 2-0

ผลบอลวันที่ BRA SPC

01:15 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า 1 - 1 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 1-0
03:00 มาริเลีย 3 - 0 Gremio Novorizontino B 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

81 วินาที พอสต้า เรนเจอร์ 0 - 0 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0-0
19:30 Kamuzu Barracks รอ Silver Strikers
22:30 เอฟยูเอส ราบัท รอ แมคฮาร์บ

ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด(N) 1 - 0 มุมไบ ซิตี้ 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน หญิงคัพ

16:00 ทาวานัคโค (ญ) รอ เรส โรมา (ญ)
22:59 Valpo Pedemonte Women รอ เอ็มโปลี (ญ)

ผลบอลวันที่ ลีกา de elite

18:00 Chao Pak Kei รอ Windsor Arch Ka I
20:00 Hang Sai รอ สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 5 - 1 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 3-0
15:15 Brisbane Athletic 1 - 5 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1 - 0 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 1-0
01:00 เนาติโก พีอี (เยาวชน) 3 - 1 เซนทรัล(เยาวชน) 1-0
01:10 เรโทร พีอี(ยู20) 1 - 0 Ipojuca AC U20 1-0
02:00 Barreiros PE U20 6 - 1 Cabense U20 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 Athletico Paranaense (w) 1 - 3 อีซี บาเฮีย(ญ) 0-2
01:00 ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) 1 - 0 Fortaleza (w) 1-0

ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์

22:00 Bechem United 1 - 0 WAFA 1-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

20:00 คลับบรูซ(ญ) 0 - 4 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 0-2
22:00 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 1 - 3 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

17:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) รอ เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17)
17:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) รอ เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17)
17:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) รอ ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)
17:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) รอ FSV แฟร้งค์เฟิร์ต(U17)
17:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) รอ เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17)
17:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
17:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) รอ เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17)
17:00 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) รอ เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)
17:00 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) รอ คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17)
17:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) รอ Viktoria Berlin U17
17:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
17:00 โฮลสไตน์คีล(ยู 17) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)
17:00 Hertha Zehlendorf U17 รอ ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17)
17:00 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) รอ ซังค์ เพาลี (ยู 17)
17:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) รอ ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
17:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) รอ เชมนิตเซอร์(ยู 17)
17:00 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)
17:00 SG Unterrath U17 รอ มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17)
17:00 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) รอ ดอร์ทมุนด์ (ยู 17)
17:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) รอ ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17)
17:00 เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) รอ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17)
17:00 โคโลญจน์ (ยู 17) รอ Fortuna Koln U17
17:00 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) รอ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)
17:00 Wuppertaler SV Borussia U17 รอ เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17)
17:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) รอ อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17)

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

18:00 ซีดี เอโบร 2 - 1 ซีดี ตูเดลาโน่ 1-1
21:30 เรอัล บายาโดลิด บี 1 - 1 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-1
21:45 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 2 - 2 ซีดี ลีอัลตัดท์ 1-1
21:45 เรอัล โอเบียโด้ บี 0 - 0 นูมานเซีย 0-0
22:00 เรอัล เบติส 2 1 - 1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1-0
22:00 คอร์โดบ้า 1 - 2 เซบีย่า แอตเลติโก 0-1
22:30 Atzeneta UE 1 - 1 บียาร์เรอัล บี 0-0
22:59 เรอัล มูร์เซีย 3 - 0 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0-0
22:59 อันดอร์ราซีเอฟ 1 - 0 ยูอี โอลอต 1-0
22:59 เยย์ดา 2 - 3 ยูอี คอร์เนลล่า 1-0
22:59 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1 - 1 กอมโปสเตลา 1-0
22:59 UD Mutilve 3 - 3 โอซาซูน่า บี 0-3
00:00 บูร์โกส ซีเอฟ 2 - 0 มาริโน่ ลูอันโก้ 1-0
00:30 เอสดี ลาเรโด 0 - 0 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0-0
01:00 เรอัล มาดริด กัสติยา(N) 3 - 1 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1 - 5 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1-2
20:00 อเลมานเนีย อาเค่น 0 - 0 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-0
20:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 รอ บอนเนอร์
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0 - 0 เอสวี ลิปสตัดท์ 0-0
20:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 2 วีกเบอร์ก บีค 1-0
20:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 0 - 4 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0-3
20:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1 - 1 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-0
20:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 2 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 2-0
20:00 เอสเฟา สแตรเลน 0 - 4 ไวเด้นบรูค 0-2
20:00 Wuppertaler 2 - 0 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 2-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 2 - 1 ดูนาเรีย คาลาราซี 2-0
16:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 1 - 0 สโคลาร์เรซิต้า 0-0
16:00 เมต้าล๊อกโลบูส 2 - 0 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 1-0
16:00 ดาเชีย มิโอวินี่ 1 - 1 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1-1
16:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 2 - 1 CSS Islla Te Nagh 1-0
16:00 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0 - 0 คราอิโอว่า 0-0
16:00 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี 0 - 0 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0-0
20:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า 1 - 0 ปิโตรลูล โปรเอสติ 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

19:00 เอฟเค 2000 1 - 1 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 0-0
19:00 ฮิลลิร็อด 1 - 4 วอนลอส 1-0
19:00 มิดเดลฟาร์ท 3 - 4 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1-3
19:00 SfB Oure 3 - 5 บีเค เฟรม 1-2
19:00 วีเอสเค อาร์ฮุส 3 - 1 บี 93 โคเปนเฮเกน 2-1
20:00 ฮอลเบค 3 - 1 บราแบรนด์ 2-1
21:00 บรอนชอยจ์ 3 - 3 นาเอสเวด 0-2

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 ไบรน์ 2 - 1 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 2-1
19:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 0 - 1 เอฟเคอเรนดัล 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

17:00 FC Tuapse 2 - 4 สตาฟโรพอล-2009 0-1
19:00 มาชูค- เคเอ็มวี 1 - 1 อันจิ มาคัชคาล่า 1-0
19:30 ดรูซบ้า เมย์คอพ 0 - 3 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 0-1
20:30 FK Forte Taganrog 0 - 0 สปาร์ตัก นาลชิค 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 0 - 1 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 0-1
16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 2 - 1 คาปาลาบา(ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา

20:00 บานดาริ รอ เกริโช่
20:00 ทัสเคอร์ รอ กอร์ มาเฮีย
20:15 คาริโอแบงกิ ชาคส์ รอ วาซิโต้ เอฟซี

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

03:00 Miami Beach CF 1 - 1 ไมอามี่เอฟซี 0-1
03:00 Ginga Atlanta รอ Cornerstone Toppro
04:00 Tulsa Athletic U20 6 - 1 Weatherford FC 4-0
04:30 New York Contour United 4 - 3 EFA Metro 1-2
05:00 ไมอามี่ ยูไนเต็ด 1 - 2 Florida Soccer Soldiers 1-2
05:00 Foro 360 Pro 7 - 0 FC Bagos 3-0
06:30 GOSA Spurs 3 - 0 Diaspora United 1-0
07:30 The Mix Sports Club 1 - 4 OFC Barca 0-3
07:30 AFC 615 4 - 1 Arkansas Wolves FC U23 3-0
07:30 Nashville Knights FC 3 - 2 Arkansas Wolves FC 1-1

ผลบอลวันที่ รวันดา National League

20:30 Rutsiro FC 1 - 2 กอริลล่าเอฟซี 0-2

ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

11:00 Vasagey oita Futsal รอ Shriker osaka Futsal
13:00 ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) รอ Peace Does Machida Futsal

ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

03:00 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1 - 4 เทาโร เอฟซี 1-2
05:00 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 0 - 1 พลาซ่า อมาดอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:45 พระนครศรีอยุธยา 4 - 0 Singha GB Kanchanaburi 3-0
15:45 Inter Bangkok 2 - 3 Phram Bangkok FC 1-2
15:45 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 1 - 0 Muangnont Bankunmae FC 0-0
15:45 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 3 - 1 อัสสัมชัญ ธนบุรี 2-1
15:45 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 จันทบุรีเอฟซี 1-1
15:45 พิษณุโลก เอฟซี 2 - 1 วัดโบสถ์ เอฟซี 1-0
15:45 ทหารบก เอฟซี 0 - 2 Nonthaburi United 0-1
15:45 สมุทรสงคราม เอฟซี 2 - 1 ทวีวัฒนา 2-0
15:45 ยโสธรเอฟซี 1 - 1 Udon United 0-0
15:45 ชัยภูมิ ยูไนเต็ด 1 - 1 สุรินทร์ เอฟซี 0-0
17:00 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 1 - 0 Banbueng FC 1-0
18:30 ฉะเชิงเทรา 4 - 0 สระแก้ว ซิตี้ 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 อัมพาโร 0 - 1 Maua FC 0-0
01:00 Andradina 0 - 4 Santacruzense SP 0-1
01:00 ริโอ บรานโก้เอสพี 1 - 0 Francana 0-0
03:00 SKA Brasil 1 - 3 Manthiqueira/SP 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

20:00 วาซา ไอเอฟเค(ญ) 0 - 6 JyPK (w) 0-3

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 Atletico San Cristobal 0 - 3 UniversidadO M 0-3

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

17:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 0 - 1 Wikielec 0-1
17:00 Jutrzenka Giebultow 1 - 3 Stal Krasnik 1-2
17:05 KS Raszyn 1 - 1 Escola Varsovia Warszawa 1-0
18:00 Bron Radom 2 - 2 Ruch Wysokie Mazowieckie 1-1
18:00 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 3 - 4 KS Wiazownica 2-2
18:00 KS Wasilkow 3 - 0 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 0-0
18:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 5 - 0 ฮูราเกน โมรัค 1-0
18:00 เออซุส วอร์ซอ 3 - 1 RKS Radomsko 1-0
19:00 Gornik II Zabrze 3 - 2 Polonia-Stal Swidnica 1-0
19:00 Wisloka Debica 1 - 1 Lewart Lubartow 1-1
19:00 Unia Janikowo 0 - 2 โปกอน เซซิน 2 0-2
19:00 Avia Swidnik 1 - 1 Orleta Radzyn Podlaski 0-0
19:00 Blonianka Blonie 1 - 2 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 1-0
19:00 Foto-Higiena Olawa 2 - 0 Rekord Bielsko-Biala 0-0
19:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 3 - 1 Warta Gorzów Wielkopolski 3-0
19:00 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 0 - 0 Piast Zmigrod 0-0
19:00 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 1 - 0 วิสลา พูลาเว่ 0-0
19:00 มีดซ์ เลกนิก้า 2 2 - 2 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 2-1
19:00 MLKS Znicz Biala Piska 2 - 2 Unia Skierniewice 2-1
19:00 Concordia Elblag 0 - 0 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 0-0
19:00 Radunia Stezyca 2 - 1 เอลเลน่า โตรัน 1-1
19:00 เคเอส อีเนอเกติก โร 0 - 2 โปโลเนีย ไบตอม 0-2
19:00 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 0 - 2 เคเอสคุทโน 0-1
22:59 บอลเทค จีเนีย 1 - 1 KP Starogard Gdanski 0-1

ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 Indeni FC รอ Prison Leopards FC
20:00 ลูซากา ไดนาโมส์ รอ Lumwana Radiants
20:00 Nkwazi รอ Green Buffaloes
20:00 เรด แอร์โร รอ เพาเวอร์ ไดนาโมส์
20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา รอ คาบเว วอร์ริเออร์ส

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

16:15 FK Radnicki Novi Belgrad U19 1 - 2 FK Graficar Beograd U19 0-2
19:00 FK Trayal Krusevac U19 1 - 6 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 0-2

ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก

18:30 เอล ตันเก้ ซิสลี่ย์ (ยู 19) 2 - 0 Platense U19 0-0
19:00 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 0 - 1 ดานูบิโอ(ยู 19) 0-1
00:00 Los Halcones U19 0 - 1 บาซาเนซ(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga

03:00 Guanacasteca 0 - 0 AD Cofutpa 0-0

ผลบอลวันที่ ไอริช women National Union

01:00 Peamount Utd (w) รอ เชลบอร์น (ญ)

ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2

22:00 ซิเคียนาเล่เอฟซี รอ คลับ ออโรร่า
02:00 Quiche FC รอ Deportivo Xinabajul
03:00 Nueva Concepcion รอ Puerto San Jose
05:00 เดปอร์ติโวมีชโก รอ ซีดี ซากาปา

ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women

05:30 Capital FF (w) รอ WaiBOP FF (w)

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

20:00 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 0 - 0 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

22:59 เอสตูเดียนเตส เตคอส 0 - 2 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 0-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

19:30 Kustosija 2 - 1 เอ็นเค โอปาติยา 2-0
19:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1 - 0 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 0-0

ผลบอลวันที่ เวียดนามผู้หญิงแชมป์

16:00 เซินลา(ญ) 1 - 3 Than KSVN (w) 0-0

ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 0 - 0 Ihefu SC 0-0
20:00 คอสเทล ยูนิออน 0 - 7 ซิมบ้า 0-5
20:00 เจเคที แทนซาเนีย 0 - 2 Gwambina FC 0-0
20:00 เคเอ็มซี เอฟซี 1 - 0 อาซาม เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ฟิจิ คัพ

10:30 ลาโตกา 0 - 1 นาดิ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19

17:00 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 3 - 1 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 2-1
18:30 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 0 - 1 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 0-0
19:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 0 - 2 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 0-2

ผลบอลวันที่ ยูเครน หญิงDivision

17:30 Zhitlobud-1 (w) 7 - 0 Nika Mykolaiv (w) 3-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย U19 ลีก

17:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 5 - 1 Universitaea Cluj U19 3-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 ACS Vedita Colonesti MS รอ CSO Petrolul Potcoava
19:00 ยูนิเรีย บาสคอฟ 3 - 0 CS Sporting Rosiori 1-0

ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

22:30 EMF Fuensalida (W) 1 - 1 ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D

20:30 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 1 - 1 Virtus Bolzano 1-0
20:30 ASD Manzanese 2 - 0 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 0-0

ผลบอลวันที่ เบลารุส Division 2

18:00 เอฟซี โมโลเดชโน รอ ดนีโปร โมกิเลฟ
19:00 เอฟซี บาราโนวีชี รอ Osipovichy
19:00 Shakhter Soligorsk II รอ Stenles Pinsk

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง

17:00 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 0 - 2 ดินาโม มินส์(สำรอง) 0-2
17:00 Rukh Brest Reserves 2 - 2 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 2-0
18:00 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 2 - 0 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 1-0
21:00 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) รอ เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง)
21:00 เอฟเค โกโรเดย่า(สำรอง) รอ ดินาโม เบรสต์(สำรอง)
21:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) รอ เอฟซี สลุตสค์(สำรอง)
21:00 เอฟซี สโมเลวิชี่ (สำรอง) รอ สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง)
21:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) รอ เอฟซี อิสลอช(สำรอง)

ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

22:00 Grazies Union รอ ยูโรปาพอยต์
00:15 เซนต์โยเซฟ เอฟซี รอ แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี

ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional

18:00 CA Ouriense (w) 0 - 2 เอสโตริล(ญ) 0-0
18:00 ซินเทรียนเซ่ 2 - 1 โลวเรส 2-1
18:00 A-dos-Francos (w) 0 - 3 SCU Torreense (w) 0-0

ผลบอลวันที่

20:30 นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี รอ Betim FC

ผลบอลวันที่

19:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ รอ KF Arberia
19:00 Gjilani รอ KF Drenica Skenderaj
19:00 KF Besa Pec รอ เดริต้า จิลาน

ผลบอลวันที่

20:30 เอฟซี ซูริค (ญ) 2 - 0 บาเซิล (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่

01:00 อีซี เปโลตัส อาร์เอส 4 - 3 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 0-0
01:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 0 - 0 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0-0
01:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 1 - 1 คาเซียส อาร์เอส 1-0
02:00 นาซิอองนาล PR 1 - 4 โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ 0-4
02:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 4 - 2 วิตอเรีย อีเอส 3-1
02:00 บราซิลเลียนเซ่ 3 - 0 เอสอี ตู กาม่า 2-0
02:00 ทูพีนัมบัส 1 - 0 พัลมาส 0-0
02:00 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 1 - 2 โกยาเนีย 0-0
03:00 จอยวิลล์ เอสเซ 2 - 1 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 0-1
03:30 แกลเวซ เอซี 7 - 1 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ 3-0
05:00 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 2 - 1 แคมพิเนสเซ่ พีบี 1-0
06:30 Atletico Alagoinhas 1 - 0 คาล์เด้นเซเอ็มจี 0-0

ผลบอลวันที่ Brazil L

01:00 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 2 - 2 เซา เปาโล อาร์เจ 0-1
01:00 Campo Grande CE 1 - 3 AA Carapebus 1-2
01:00 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 0 - 1 Nova Cidade 0-0
01:00 บองซูเซสโซ่ 0 - 2 กอนกาเลนส์ 0-1
01:00 แคมโพสอาร์เจ 3 - 4 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 2-1
01:00 กอยทาคาซ อาร์เจ 3 - 1 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 1-0
01:00 โนว่า อีกูอาคุ 4 - 1 Serrano BA 1-0
01:00 เซา กอนซาโล 1 - 0 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 0-0

ผลบอลวันที่

02:30 Chaco Petrolero 0 - 1 Deportivo FATIC 0-1
02:30 Independiente Petrolero 2 - 1 Fancesa 2-1
02:30 Oruro Royal 2 - 2 Club Deportivo Sur Car 1-0

ผลบอลวันที่

18:00 เยย์ดา เอสปอร์ติว (ยู19) 0 - 1 Unio FB Jabac Terrassa U19 0-0
18:00 ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 1 - 2 เอสปันญ่อล(ยู 19) 0-2
19:00 ซีเอฟ ลากูน่า (ยู 19) 3 - 0 Mensajero U19 2-0
19:00 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 1 - 0 CF Juventud Laguna U19 0-0
20:00 Arucas CF U19 2 - 1 CD Juventud Maritima U19 1-0
21:30 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 1 - 0 Sabadell U19 0-0
21:55 เอล โอลีวาร์(ยู 19) 1 - 2 Stadium Casablanca U19 0-0
22:00 Oyonesa U19 1 - 3 Valvanera CD U19 0-0
22:00 โมสโตเลส(ยู19) 3 - 1 อัตเลติโก เดอ ปินโต้ (ยู19) 0-0
22:00 Hercules U19 0 - 5 ซีดี โรด้า (ยู 19) 0-2
22:15 Badazous U19 1 - 0 UD La Cruz Villanovense U19 0-0
22:59 CF Damm U19 3 - 2 ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) 1-1
22:59 เอกซ์เตรมาดูรา(ยู 19) 1 - 1 อราวาค่า ซีเอฟ(ยู 19) 0-1
00:00 อูราล ซีเอฟ (ยู 19) 1 - 3 Conxo Santiago U19 0-2
00:00 UD San Fernando U19 0 - 3 CD Maspalomas U19 0-0

ผลบอลวันที่

02:40 Tevragh Zeina 1 - 0 Kaedi FC 1-0

ผลบอลวันที่

14:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 2 - 0 มิทเชลตัน เอฟซี 1-0
15:30 โลแกน ไลท์นิ่ง 1 - 1 บริสแบน วูลฟ์ 1-1

ผลบอลวันที่

15:50 สุราษฎร์ธานี ซิตี้ 1 - 2 สงขลา เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่

01:30 CE Uniao 1 - 0 อิกาซ่า อีซี 1-0
01:30 มาชารังกัวเป ซีอี 0 - 0 คาร์โต ซีอี 0-0

ผลบอลวันที่

02:00 เมโตรโปลิตาโน เอสซี 0 - 3 EC Prospera 0-2
06:00 คัมโบริว เอสซี 0 - 1 บาร์ราเอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่

18:00 บราก้า(ยู 23) 2 - 1 Boavista U23 0-0
18:00 โควา พีดาเด้(ยู 23) 1 - 3 มาริติโม่(ยู 23) 0-2
18:00 ริโอ อาฟ(ยู 23) รอ เลชอยส์ (ยู 23)
18:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 2 - 0 ฟามาลิเคา(ยู 23) 1-0

ผลบอลวันที่

19:30 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 1 - 0 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว 1-0
19:30 เอ็นเคลุคโก้ 2 - 0 NK Tresnjevka 0-0
19:30 เอ็นเค จารูน 4 - 0 เอ็นเค มักซีมีร์ 1-0
19:30 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 1 - 1 Bistra 1-1
19:30 Tehnicar 1974 3 - 0 Podravina 2-0
19:30 NK Uskok 2 - 1 NK Vodice 2-1
19:30 เอ็นเค ฟราบ 2 - 1 เอ็นเค วร์โบเวต 1-0
19:30 เอ็นเคสปลิต 1 - 0 Zmaj Makarska 0-0
19:30 NK Uljanik 3 - 2 NK Grobnican 0-0
19:30 วิโรวิติก้า 7 - 0 NK Granicar Djurdjevac 2-0

ผลบอลวันที่

01:15 AS Sonabel 1 - 0 Majestic FC 1-0

ผลบอลวันที่

04:00 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) 3 - 0 ซานต้า เทคล่า (ญ) 3-0

ผลบอลวันที่

12:30 Jamalpur Kacharipara Akadas (w) 2 - 1 Kumilla Utd (w) 1-1

ผลบอลวันที่ เติร์กเมนิสถาน

17:00 เอฟซี อาฮาล รอ Kopetdag Asgabat
17:00 เอฟซี แอลติน แอสเซร์ 6 - 0 Energetik Mary 1-0
17:00 FC MERW 1 - 2 Sagadam FK 0-0
17:00 Nebitchi รอ เอชทีทียู อาชกาบัต

ผลบอลวันที่

18:00 FK Barocco (w) 6 - 0 Enko Plovdiv (w) 4-0
18:00 Lokomotiv Plovdiv (w) 3 - 0 LP Super Sport Sofia (w) 2-0
18:00 Pirin Blagoevgrad (w) 8 - 1 Rial Kovachevci (w) 3-1

ผลบอลวันที่

10:00 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 7 - 0 Kossa FC 2-0
12:00 Honiara City FC 4 - 1 Malaita Kingz 2-0

ผลบอลวันที่ 21/11/2563



ผลบอลวันที่AFC แชมเปี้ยนลีก, BRA D4, BRA SPC, Brazil L, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, Portugal Campeonato Nacional, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค ลีก ชาเลน, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, เจแปน หญิงคัพ, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก(W) คัพ, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, เติร์กเมนิสถาน, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรน คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลารุส Division 2, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟิจิ คัพ, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Segunda Division, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเครน หญิงDivision, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลาลีกา สเปน, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนามผู้หญิงแชมป์, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิสราเอล คัพ, อียิปต์ คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัย U19 ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, ไอริช women National Union, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,