บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 990 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 25/02/2563

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

02:00 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 2 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-2
02:45 โบฮีเมี่ยนส์ 2 - 0 สลิโก โรเวอร์ส 1-0
02:45 ดันดาล์ค 3 - 0 คอร์ก ซิตี้ 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:40 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 3 - 0 โรซาริโอ เซ็นทรัล 2-0
07:45 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0 - 0 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0-0
07:45 ทัลเลเรส กอร์โดบา 4 - 2 ซีเอ ฮูราแคน 2-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

01:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1 - 2 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1-1

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

02:30
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
1 - 2
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

02:45 ทรัวส์ 3 - 1 เอเจ โอแซร์ 2-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

02:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 2 - 4 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1-4
02:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 2 - 1 โวเลนดัม 1-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:30
กิล วิเซนเต้
0 - 1
เบนฟิก้า

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 คาซิมปาซ่า 2 - 0 เดนิซลิสปอร์ 1-0
00:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1 - 2 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

03:00
ลิเวอร์พูล
3 - 2
เวสต์แฮมยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

03:00 เปรูจา 0 - 1 เอ็มโปลี 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:00 คองสวิงเกอร์ 5 - 1 โมสส์ 2-0
00:00 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) รอ Rosenborg BK (w)
00:00 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 1 - 0 ทรอนเฮมส์ (ญ) 1-0
00:00 CD Los Del Sur 0 - 0 Molino Viejo 0-0
00:00 เฟริส เวียนนา 1894 1 - 3 ออสเตรียเวียนนา 0-1
00:00 Lankowitz 3 - 1 USV Draxler Mooskirc 1-1
01:30 ทอร์น ไอเอฟ 3 - 1 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 3-1
01:30 เกนท์ ยู21 4 - 2 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง ยู21 3-1
04:45 คลับ อเมริกา (ญ) 0 - 1 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 0-0
05:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย(ญ) 0 - 1 ครูซ อซูล(ญ) 0-1
14:35 เอสเฮชบี ดานัง (ยู19) 6 - 1 Huda Hue U19 4-1
14:55 เอสเอชบี ดานัง 2 - 0 บินห์ดินห์ 0-0
15:35 ด่องตัมลองอัน 1 - 1 เกิ่น เทอ เอฟซี 0-1
16:00 Chernomorets Odessa II 3 - 1 Real Pharma Ovidiopol 2-1
17:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 3 - 2 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 1-2
17:30 Sportivo San Lorenzo U23 4 - 3 Sportivo Luqueno U23 1-1
18:30 ไอเค บราเก้ 1 - 3 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 0-0
19:00 โวเลนดัม (เยาวชน) 3 - 1 เอดีโอ เดน ฮาก(เยาวชน) 2-1
19:00 โวลิน ลุตส์ค 0 - 2 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 0-1
19:30 ลีเจียน ไดนาโม 0 - 0 ดินาโม บรีอันสค์ 0-0
19:30 Ramtha SC U20 3 - 0 Al Salt U20 2-0
20:00 เฮลซิงบอร์ก 0 - 0 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0-0
20:05 ดินาโม ปันเซโว 3 - 1 FK Macva Bogatic 2-0
21:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 3 - 4 เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) 3-0
21:00 สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) 1 - 3 Seraing United 0-3
21:00 สตรอมเมน 2 - 0 Oygarden FK 2-0
21:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค รอ อันตัลยาสปอร์
21:30 เอฟซี โคเปอร์ 3 - 1 เอ็นเค โอปาติยา 1-1
22:00 NK Vardarac 0 - 4 เอ็นเค เซพิน 0-2
22:00 Inder Girardota 2 - 4 Envigado FC Reserves 1-2
22:00 ฝรั่งเศส(ยู 17) 0 - 1 เดนมาร์ก ยู17 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ

01:00 ฮัมมาร์บี้ 5 - 1 วาลเบิร์ก เอฟซี 2-0
01:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์(N) 2 - 2 บรอมมาปอจคาร์น่า 2-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

01:15 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 3 - 0 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 1-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 โบโตซานี่ 2 - 1 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

18:00 ฮาเตย์สปอร์ 1 - 0 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1-0
20:30 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 2 - 3 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 2-1
22:59 คารากูมรัค 2 - 0 เอสคิเซไฮสปอร์ 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 บานิค ออสตราว่า 1 - 1 เบามิต ยาโบลเนค 1-1

ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก

00:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 1 - 1 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 0-0
00:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 1 - 1 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0-1
00:00 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 0 - 1 ฮาโปเอล ริซอน 0-0

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 Deportivo Llacuabamba 1 - 2 เดป.ซาน มาร์ติน 0-0
08:00 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 1 - 0 เซียนเซียโน่ 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0 - 2 ทริงลาฟ คราน 0-1

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

08:05 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 1 - 3 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-0

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

01:30 เอล อาห์ลี 3 - 0 ซามาเล็ค 0-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:59 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 1 - 1 เฟร์ ราเบท 0-1

ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก

22:59 อัล คูเวต เอสซี รอ อัล นาสเซอร์

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 ฟอร์ท วิลเลียม รอ ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ AFC คัพ

00:00 อัล-อันซาร์(เลบานอน)(N) 4 - 3 อัล ไฟซาลี 2-1
16:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด(N) 3 - 2 ลาว โตโยต้า เอฟซี 2-0
18:00 สะเวย์ เรียง เอฟซี(N) 2 - 1 บาหลี ยูไนเต็ด 2-0
18:30 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 2 - 3 โฮจิมินห์ซิตี้ 0-2
18:30 เซเรส เอฟซี(N) 2 - 2 ทัน กวางนินห์ 1-1
22:00 อัล จาซีรา 0 - 2 อัล ริฟฟา 0-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 1 - 1 Guay Leena 1-1
06:15 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0 - 0 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซูเลีย เอฟซี 2 - 1 ลาล่าเอฟซี 2-1
05:00 โมนาคัส เอสซี 2 - 1 ยาราคูยานอส 1-1

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:00 คูริโก้ ยูนิโด 1 - 0 โคโล โคโล่ 0-0
06:30 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1 - 3 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1-2

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

03:00 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0 - 1 นูเอว่า ชิคาโก้ 0-0
05:05 เทมเปอร์ลีย์ 1 - 3 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0-3
06:30 ซานตา มาริน่า ตันดิล 2 - 1 ชาคาริตา จูเนียร์ส 2-1
07:50 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 2 - 0 ซาร์เมียนโต้ 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

20:30 โอเรโบร (ยู 21) 0 - 2 เยอร์การ์เด้น (ยู 21) 0-2

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:15 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 2 - 0 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0-0

ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20

00:00 เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20(N) 1 - 4 จาเมกา (ญ) ยู 20 1-2
03:00 สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20 0 - 4 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20 0-3
03:00 กัวเตมาลา (ญ) ยู 20(N) 0 - 0 แคนาดา (ญ) ยู20 0-0
06:15 คิวบา (ญ) ยู 20(N) 6 - 1 ฮอนดูรัส (ญ) ยู20 2-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

01:00 ชามนิตเซอร์ 1 - 0 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:30 อัล คาลีจ 2 - 1 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 2-0
19:55 Al-Taqdom 1 - 2 อัล มอจเซล 1-0
21:10 อัล บาเดน 2 - 0 อัล-ทอคบาห์ 0-0
22:20 อัล-โนจูม 1 - 0 อัล ทาย 0-0
22:55 ฮอตเทิร์น 2 - 3 โอฮูด มีดินา 1-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์คัพ

01:30 Runar U19 10 - 1 FK Tonsberg U19 3-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ลีกคัพ

00:30 บิดเวสท์ วิทซ์ 2 - 0 ชิปป้า ยูไนเต็ด 2-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

17:00 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 3 - 2 เอ็มซี โอราน (ยู21) 1-1
18:00 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 2 - 2 NC Magra U21 1-1
18:00 เจเอส ซาอัวรา ยู 21 4 - 2 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ ยู21 3-0
18:00 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 1 - 1 เอเอสโครุบ(ยู21) 1-1
18:00 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส ยู 21 0 - 3 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 0-1
18:10 อีเอสเซติฟ(ยู21) 1 - 1 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 0-1
18:10 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 5 - 0 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) 3-0
18:15 AS Ain Mlila U21 3 - 2 บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์ ยู21 0-2
18:15 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 3 - 2 เอ็มซี ซายดา ยู 21 0-2
18:20 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 1 - 2 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 1-1
18:20 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 2 - 2 ปาราดอ เอซี ยู 21 1-1
18:25 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 2 - 1 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 1-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:15 โพลโวลีน 4 - 0 Racing Villalbes 1-0

ผลบอลวันที่ ISR U19

21:30 ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) 0 - 2 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 0-0
22:00 มัคคาบี้ เปตรา ทิควา อซิส เดวิท(ยู 19) 4 - 0 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 1-0
22:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 1 - 0 เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ (ยู19) 1-0

ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21

02:00 เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 0 - 0 โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 0-0

ผลบอลวันที่

00:30 มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ) 0 - 5 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) 0-2
01:40 Bnot Netanya (w) 5 - 1 Maccabi Emekheifer (w) 3-1

ผลบอลวันที่ มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1

02:15 Mgarr United FC Women รอ Kirkop United Women
02:15 สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) รอ Sliema Raiders Women
02:15 บีร์คีร์คารา (ญ) รอ ฮิเบอร์เนียนส์ (ญ)

ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

00:00 St.Georges 1 - 1 Mqabba FC 0-0
02:15 Naxxar Lions 2 - 1 เซนต์ แอนดรู 1-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 2 - 3 เบรย์ดาบลิค (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 มิดเดิลสโบรห์(ญ) รอ เชฟฟิลด์ (ญ)
21:00 เบิร์นลีย์ (ญ) รอ เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ)

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:30 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1 - 2 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 1-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

19:00 ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) 2 - 1 มิดทิลแลนด์ (สำรอง) 1-1
21:00 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) 2 - 1 ฮอร์เซ่นส์ (สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษลีกสำรอง

19:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด(สำรอง) 2 - 1 เลย์ตัน โอเรียนท์(สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:30 โบโกตา เอฟซี 1 - 2 แอตเลติโก้ เอฟซี 0-0
06:00 ออโซมารโซ่ 2 - 2 ยูเนียน แมกดาเลนา 1-2

ผลบอลวันที่ Egypt Premier League

20:00 Alaab Damanhour 2 - 0 El Hammam 0-0
20:00 เอล มานซูรา 1 - 1 Dekernes 1-0

ผลบอลวันที่ ENG SD1

02:50 Melksham Town 3 - 1 บาซิงสโตค ทาวน์ 1-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

19:00 มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 1 - 5 จอร์เจีย (ยู 19) 1-3
21:10 อังกฤษ (ญ) ยู19 1 - 3 บอสเนีย(ญ) ยู19 1-2
22:59 เอลซัลวาดอร์ ยู 23 0 - 1 คอสตาริกา (ยู 23) 0-1
23:40 เบลารุส ( ญ ) ยู 16 0 - 6 รัสเซีย ( ญ ) ยู 16 0-5

ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 2 - 2 เซนไนยิน เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B

06:00 เซา เบนโต้ 1 - 3 เซา คาเอตาโน่ 0-3

ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

08:00 ฮาร์เบอร์วิว 2 - 0 เวเร ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 วอทเทนชาย 09 รอ ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

22:30 ทอนเดล่า (ยู 19) 4 - 0 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 3-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู รอ เวสเทิร์นสติม่า
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ รอ Wazito FC

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 Canuelas FC 1 - 2 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 1-0
03:00 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 1 - 3 Real Pilar 0-1
03:00 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 4 - 1 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 1-1
03:00 El Porvenir 0 - 3 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 Central Ballester 2 - 1 เดปอร์ติโบ มูนิซ 0-0
03:00 ซีเอ อัตลาส 0 - 0 Claypole 0-0
03:00 Deportivo Paraguayo 1 - 0 CDyS Juventud Unida 0-0

ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Sagrada Esperanca รอ เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา

ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก

23:30 Al Fallah SC 0 - 3 อัล-ฮิลาล 0-1

ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

19:30 บราเทอร์ส ยูนิออน 2 - 3 พสุนธรา คิงส์ 0-2

ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง

00:00 Deportivo Llacuabamba Reserves 2 - 1 Universidad San Martin Reserves 1-0

ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 1 - 2 URA Kampala 0-1
20:30 Busoga United 1 - 0 Wakiso Giants FC 1-0
20:30 โพรลีนเอฟซี 2 - 1 โทโร ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

19:00 Volendam Reserves 3 - 1 เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) 2-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

06:00 Coras De Nayarit 2 - 0 UA de Chihuahua 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ

02:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส (ยู 23) 2 - 2 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1-0
21:00 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 4 - 1 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 2-0
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 1 - 3 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 1-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

03:00 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 2 - 1 เซนต์ มอชแทส 1-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง

02:10 อัตเลติโก เฟนิกซ์ (สำรอง) 0 - 0 Torque Reserves 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A

03:00 วิลล่า มิเตร 0 - 0 ซานซิเนน่า 0-0
03:00 Club Circulo Deportivo 2 - 2 Desamparados 2-0
03:30 สปอร์ติโว เพนาโรล 1 - 3 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 0-0

ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง

00:15 อัล การาฟา(ยู 23) 3 - 0 อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) 1-0

ผลบอลวันที่

12:00 ฮ่องกง อาร์ เอฟ 1 - 2 โวฟูไทโป 0-1
15:00 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 6 - 3 ลีแมน 3-1

ผลบอลวันที่

01:30 ราซิ่ง เกงค์ ยู21 3 - 2 อันเดอร์เลช ยู21 3-0
02:00 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 4 - 0 คลับบรูจจ์ ยู21 2-0
02:00 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) 0 - 4 เอเอสยูเปน (ยู 21) 0-2
02:00 ชาเลอร์รัว(สำรอง) 1 - 1 โรเซแลร์ (สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่

19:00 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 1 - 3 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 1-0
19:15 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 1 - 3 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) 0-1
19:15 เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 0 - 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 0-0
19:15 Hapoel Nof HaGalil U19 2 - 3 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 0-2
19:15 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19 0 - 0 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 0-0
19:15 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 7 - 1 ฮาโปเอล มาฮาเน เยฮูดา(ยู 19) 3-1
19:15 มัคคาบี ไฮฟา ชามูเอล ยู19 1 - 1 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 0-1
19:15 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 1 - 1 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 0-1
19:15 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) 0 - 2 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 0-2

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil

08:00 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 0 - 2 อัตลาส(ญ) 0-0
08:00 ปาชูกา(ญ) 5 - 0 เกเรตาโร(ญ) 4-0
09:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1 - 6 ไทเกรส(ญ) 0-4
10:00 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1 - 2 คลับ ลีออน (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่

15:00 Banteay Meanchey 1 - 4 Battambong 1-1

ผลบอลวันที่

13:00 ดูชานเบ-83 1 - 1 Khatlon Bokhtar 0-0
17:00 FC Kuktosh 4 - 2 Eskhata 1-0

ผลบอลวันที่

02:45 ฮัวการ์ (ยู 19) 2 - 5 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ยู 19) 0-2

ผลบอลวันที่

16:00 Silver Stars FC U19 0 - 9 ฉาน ยูไนเต็ด (ยู 19) 0-2
16:00 มาเกว เอฟซี (ยู19) 1 - 2 Chinland FC U19 0-1
16:00 เซาเทิร์น เมียนมา ยูไนเต็ด (ยู 19) 2 - 1 อิระวดี ยูไนเต็ด(ยู19) 0-1
16:00 ชเวกาบิน ยูไนเต็ด (ยู 19) 0 - 3 ย่างกุ้งยูไนเต็ดเอฟซี (ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่

20:00 Eclair de Saa (w) 0 - 0 Amazone FAP (W) 0-0
20:00 FC Ebolowa (W) 0 - 5 เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ) 0-3

ผลบอลวันที่

23:30 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 0 - 0 Jam City 0-0
23:30 บอมบาด้าเอฟซี 1 - 1 Gunjur United 0-1
23:30 Samger FC 0 - 1 2nd Infantry Battalion Gambia 0-0

ผลบอลวันที่

21:30 มหาวิทยาลัยสวอนซี รอ Caerau Ely

ผลบอลวันที่

21:00 NK Vodice 1 - 0 Urania 0-0

ผลบอลวันที่ 25/02/2563



ผลบอลวันที่AFC คัพ, Egypt Premier League, ENG SD1, ISR U19, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กาตาร์ลีกสำรอง, เกาหลีลีกสำรอง, คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20, คูเวต ลีก, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, นอร์เวย์คัพ, บราซิล Campeonato Paulista B, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยียม U21, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน คัพ, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษลีกสำรอง, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อิตาลี เซเรีย บี, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ลีกคัพ, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง,