บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 17 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 18/02/2563

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1 - 2 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0-1
07:10 อินดิเพนเดนเต้ 1 - 1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

01:00 มิดทิลแลนด์ 2 - 0 ลิงบี้ 1-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

02:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0 - 1 สตุ๊ตการ์ต 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

02:45 ชาโตรูซ์ 3 - 2 ล็องส์ 1-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

02:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 2 - 4 เอ็นเอซี เบรด้า 2-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 กาเซียนเท็ป B.B. 2 - 0 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0-0
00:00 อันตัลยาสปอร์ 3 - 1 คาซิมปาซ่า 0-0

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 โอเอฟไอ เครเต้ 1 - 0 พีเออี อโตรมิตอส 0-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

02:45
เอซี มิลาน
1 - 0
โตริโน่

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

03:00
เชลซี
0 - 2
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

03:00 คิเอโว่ 2 - 0 ซาแลร์นิตาน่า 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

02:45 โคเวนทรี (ญ) 0 - 5 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 0-3
15:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 1 - 2 แอคร่อน โตเกลียทติ 0-0
15:15 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1 - 0 แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
15:30 เปอร์เซบายา สุราบายา 4 - 2 อเรม่า มาลัง 2-1
15:35 Tay Ninh 3 - 0 บินห์ ทวน 0-0
15:55 อัสติน โบลด์ 2 - 2 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0-0
16:00 เอฟซี เปสคอฟ 747 1 - 1 St Petersburg Nevada 1-1
16:30 อรารัต เยเรวาน 2 3 - 1 Rail Locomotive 0-1
17:55 FC Mykolaiv 3 - 0 Enerhiya Nova Kakhovka 1-0
18:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 3 - 0 Enerhiya Nova Kakhovka 1-0
18:30 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 2 - 2 โซกอล ออสโตรดา 0-1
19:00 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1 - 1 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 1-1
19:00 FK Trayal Krusevac 3 - 1 คาร์คอนสตันติน 1-0
19:00 Krystal 1 - 1 ทาฟริย่า 0-1
19:00 อิลเวส แทมเปเร่ 5 - 1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2-0
19:05 Zhilstroy Kharkov 2 (w) 6 - 0 เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ) 3-0
19:15 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 3 - 1 กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) 2-0
19:30 แซงต์ ทรุยด็อง 3 - 0 เวสเตอร์โล 1-0
19:30 อัล จาซีรา 1 - 0 AL Salt 1-0
20:00 Universidad Comillas 5 - 2 Universidad Complutense 1-0
20:00 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ 3 - 1 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 3-0
20:00 เอสอาร์ บราซอฟ 0 - 3 ซีเอส สตินก้า บาเกา 0-1
20:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 1 - 1 ยัง แอฟริกันส์ 0-1
20:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 1 - 1 เอฟเค โปปาร์ด 0-0
20:55 โทบอล คอสตาเนย์ 0 - 1 เอฟเค สปาร์ตัก 0-0
21:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0 - 0 ดีลา กอริ 0-0
21:00 ดินาโม เบรสต์ 1 - 0 เอฟเค คัสไป 0-0
21:00 โครเอเชีย(ยู 19) 4 - 0 ออสเตรีย(ยู 19) 1-0
21:00 โคลดิ้ง 3 - 1 CF Noia 1-0
21:00 เกเฟล ไอเอฟ 1 - 0 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 0-0
21:00 ดินาโม มอสโก 1 - 1 ตอร์ปิโด มินส์ค 1-1
21:30 เอ็นเค มูรา 05 6 - 1 ออดรานซิ 2-1
21:30 ซเวซดา เปียร์ม 1 - 0 อูฟา บี 1-0
22:00 เอฟซี อูฟา 2 - 1 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 2-1
22:00 วาเลเรนก้า 0 - 2 โลโคโมทีฟ มอสโก 0-2
22:59 Granicar 1 - 0 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 0-0
23:30 เอล์ฟส์บอร์ก 2 - 2 ออด เกรนแลนด์ 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

01:15 เบต้าเยรูซาเล็ม 0 - 1 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 - 2 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 เบามิต ยาโบลเนค 4 - 0 ไพรบราม 1-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

02:45 คาร์ราเรเซ่ 2 - 1 เรนาเต้ เอซี 1-0
02:45 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 3 - 1 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 1-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

02:45 เปนาฟิลด์ 0 - 0 จีดี ชาเวซ 0-0

ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20

05:30 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ยู 20)(N) 0 - 3 กูยาน่า (ยู 20) 0-1
08:30 นิการากัว ยู20 4 - 0 Montserrat U20 3-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista

06:00 อิทัวโน่ เอสพี 1 - 0 ปอนเต เปรตา 1-0

ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก

17:00 เอฟซี โตเกียว 1 - 0 เพิร์ท กลอรี่ 0-0
17:30 เอฟซี โซล 1 - 0 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 1-0
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 0 - 1 ปักกิ่ง กั๋วอัน 0-1
21:55 อัล ไอน์ 1 - 2 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 1-0
22:35 อัล ทาวอน 2 - 0 อัล-ดูฮาอิล 1-0
22:35 อัล ชาร์จาห์ 2 - 2 เพอร์เซโปลิส 2-2
22:35 อัล ซาดด์ 3 - 0 เซปาฮัน 0-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

00:45 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 1 - 0 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 0-0

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 2 - 1 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 2-1

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

02:45 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 3 - 1 ทอนบริดจ์ แองเจิล 1-1

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:59 คัวริบก้า 1 - 1 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 4 - 2 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 2-1

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 3 - 1 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 3-1

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

05:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1 - 2 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 1-2

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

07:10 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 3 - 2 ซีเอ พลาเทนเซ่ 3-0

ผลบอลวันที่ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

02:00 เชลซี เอฟซี (ญ) 1 - 0 ลิเวอร์พูล (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่

20:00 ดันดี ยูไนเต็ด(สำรอง) 4 - 0 มอร์ตัน(สำรอง) 3-0

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

01:00 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 1 - 0 เซงลีอา แอทเลติค 0-0

ผลบอลวันที่ โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก

07:00 ลาโตกา 0 - 7 Lae City 0-5
11:00 มาลัมปา รีวิ 2 - 2 Henderson Eels FC 1-1

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

18:30 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 0 - 1 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-1
20:00 เอฟเครูดาร์ 3 - 1 เอฟเค การ์เบจ 0-0
21:00 FK Podgorica 1 - 1 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0-0
23:30 เอฟเคเซต้า 1 - 3 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0-1

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

05:00 ออโรร่า 0 - 1 รอยัล พารี่ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

01:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 6 - 1 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:30 อัล-ทอคบาห์ 7 - 1 ฮอตเทิร์น 5-0
19:50 อัล มอจเซล 0 - 1 อัล กาดาซิย่า 0-0
20:00 อัล-จาบาลีน 1 - 0 อัล ทาย 0-0
22:15 อัล-โนจูม 1 - 3 อัล บาเดน 1-1
22:59 โอฮูด มีดินา 3 - 2 อัล คาลีจ 0-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 อามัล บู ซาด้า 6 - 0 เอเอสเอ็ม ออราน 3-0
21:00 อาร์ซี รีไลแซน 1 - 1 ยูเอสเอ็ม อันนาบา 1-0
21:00 อาร์ซี อาร์บา 1 - 0 เอ็มโอ เบไจอา 1-0

ผลบอลวันที่ โอมาน สุลต่าน คัพ

20:25 ibri 2 - 1 อัล โอรูบา 2-0
22:40 อัล นาห์ด้า 1 - 1 ดูฟาร์ 1-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

18:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 0 - 2 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 0-2
18:00 เอ็มซี ซายดา ยู 21 4 - 2 เอ บัว ซาดา(ยู 21) 1-1
18:00 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 1 - 1 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 1-0
18:10 เอเอสโครุบ(ยู21) 4 - 1 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 3-0
18:10 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) 2 - 2 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 2-2
18:15 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 2 - 3 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 1-2
18:15 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 1 - 2 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 1-2
19:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 3 - 0 OM Arzew U21 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division

06:30 วิลา โนวา 1 - 0 แคร๊ค จีโอ 1-0

ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21

01:30 ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) 3 - 2 คอร์ตจิค (ยู 21) 1-1
01:30 โลเคอเรน (ยู 21) 2 - 1 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) 2-0
01:30 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 1 - 3 เซอเคิล บรูจจ์ ยู21 0-1
01:30 สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) 1 - 3 เกนท์ ยู21 0-1
01:30 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) 1 - 3 คลับบรูจจ์ ยู21 0-2
01:35 รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) 1 - 0 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง ยู21 0-0
01:35 รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 3 - 1 เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 2-0
02:00 แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) 1 - 6 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 1-2
02:00 เวสเทอโล(ยู 21) 3 - 1 โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 2-1
02:00 โรซาแลร์ ยู21 0 - 5 เอเอสยูเปน (ยู 21) 0-3
02:00 เควี เมชิลิน(ยู 21) 1 - 4 อันเดอร์เลช ยู21 1-2
02:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) 0 - 0 ราซิ่ง เกงค์ ยู21 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

06:30 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 0 - 2 อเมริกา เอ็มจี 0-1

ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

01:00 Zebbug Rangers 2 - 0 Naxxar Lions 1-0

ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก

18:30 อาร์บิล 2 - 1 Al-Hudod 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

06:00 อิมเพอราทิช 1 - 2 ฟอร์ตาเลซ่า 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:30 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 8 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-4
16:45 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 3 - 0 คาปาลาบา บูลด็อก 2-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษลีกสำรอง

19:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน(สำรอง) 2 - 3 มิลตัน คีนส์ดอนส์(สำรอง) 1-2
21:00 กริมสบี้ ทาวน์(สำรอง) 1 - 1 ดอนคาสเตอร์ (สำรอง) 0-1
21:00 วอลซอลล์(สำรอง) 2 - 1 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด (สำรอง) 1-1
21:00 พลีมัธ(สำรอง) 1 - 2 บริสตอล โรเวอร์ส(สำรอง) 1-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

02:30 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 0 - 5 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 0-3

ผลบอลวันที่ โคปา Libertadores U20

04:00 อินดิเพนเดียนเต้ โจเซ่ วัลเล่ (ยู 20) 2 - 1 ลิเบอร์ตาด (ยู 20) 1-0
06:15 โคโล โคโล่(ยู 20) 3 - 0 ฆอร์เก้วิลสเตอร์มันน์(ยู 20) 2-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

07:00 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 1 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 1-0
07:40 บาแรนคิลล่า เอฟซี 0 - 0 เรอัล คาร์ทาเกน่า 0-0

ผลบอลวันที่ Egypt Premier League

19:30 กาเซล เอล มาฮาลาห์ 1 - 0 Dekernes 0-0
19:30 Maleyet El Zayiat 1 - 2 Alaab Damanhour 1-1
19:30 เปโตรเจ็ท 3 - 1 อัลเนสร์ไคโร 0-1
19:50 El Hammam 0 - 0 Pharco 0-0

ผลบอลวันที่ Arab Cup U20

18:45 ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) 4 - 0 ปาเลสไตน์ ยู20 1-0
18:45 ซูดาน (ยู 20)(N) 0 - 2 ลิเบีย ยู20 0-0
21:50 แอลจีเรีย (ยู20)(N) 1 - 4 อียิปต์(ยู 20) 0-1
22:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 20)(N) 0 - 0 เซเนกัล (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ Al Kass ฟุตบอลนานาชาติ

20:45 อินเตอร์ มิลาน (ยู 17)(N) 0 - 1 อัลตินอร์ดู(ยู 17) 0-1
22:59 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17)(N) 4 - 4 Zenit St. Petersburg U17 3-2

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

17:00 Mauritania Women 5 - 0 แอลจีเรีย (ญ) 0-0
17:10 มอนเตเนโกร (ยู 16) 0 - 1 รัสเซีย (ยู 16) 0-0
19:15 แทนซาเนีย (ญ)(N) 2 - 3 โมร็อกโก (ญ) 1-2
19:15 มาซิโดเนีย (ยู 18) 0 - 1 บอสเนีย (ยู 19) 0-1
22:00 โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 3 - 2 บราซิล (ญ) ยู17 1-2

ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

08:00 คาวาเลียร์ เอฟซี 1 - 1 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 0-0

ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ

17:15 ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ 3 - 0 กาลังกูต 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

02:15 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2 - 1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-1
19:00 วอทเทนชาย 09 รอ ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

18:00 เอสเตรล่า เอฟซี ยู17 รอ Praia Milfontes(U17)

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

00:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 2 - 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 2-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

04:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 3 - 1 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 2-0

ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite two

19:00 OFTA of Kribi 0 - 1 Yafoot FC 0-0
19:00 Renaissance Ngoumou 1 - 3 Unisport Bafang 1-0
21:00 AS Fap 0 - 0 Ngaoundere University FC 0-0
21:00 ไดนาโม เดอ ดูอาลา 1 - 0 nternational Sporting De Douala 0-0
21:00 Foncha Street Bamenda 2 - 2 เอเอส มาเตล็อต 1-1
21:00 Racing de Bafoussam 2 - 0 Stade FC de Bertoua 2-0

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

17:30 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 2 - 1 Sunshine Coast Wanderers U20 0-0

ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:15 มูกติยอดด้าเอสเคซี 1 - 2 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 0-1
19:30 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 1 - 2 อารามบัคเคเอส 1-2

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

03:00 ฮูราแคน(ญ) 0 - 1 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง

00:00 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) 1 - 1 เรอัลการ์ซิลาโซ่ (สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

02:00 เรดดิ้ง(ยู 23) 0 - 1 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 0-0
02:00 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 2 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 1-0
02:00 อาร์เซน่อล (ยู 23) 1 - 2 เชลซี(ยู 23) 1-2
02:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 2 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 0-0
02:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 1 - 2 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 0-0

ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 Vipers 0 - 0 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 0-0
20:30 Busoga United 3 - 0 URA Kampala 0-0
20:30 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 1 - 2 ไบร์ท สตาร์ 0-0
20:30 Wakiso Giants FC 2 - 1 มา ลู 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B

07:00 ซาร์เมียนโต ลีโอเนส 0 - 1 ACC Deportivo Universitario 0-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

00:30 เอสซี ฮีเรนวีน (สำรอง) 2 - 0 วีวีวี เวนโล่(สำรอง) 1-0
00:30 เฮอร์คิวลิส อัลเมโล (สำรอง) 3 - 1 วิลเล็ม 2 (สำรอง) 2-0
00:30 โรด้า เจซี เคอร์เครด(สำรอง) 1 - 4 จอน เอฟซี ซโวลล์ (สำรอง) 0-1
00:30 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด(สำรอง) 2 - 0 ดอร์เดรชท์ (สำรอง) 1-0
00:30 คัมบูร์ (สำรอง) 3 - 1 วิเทสส์ (สำรอง) 3-0
00:30 เอฟซี เดน บอสช์(เยาวชน) 4 - 1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น(สำรอง) 1-1
00:30 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน) 0 - 2 เดอ กราฟสคัป (สำรอง) 0-0
20:00 เฟเยนูร์ด (สำรอง) 0 - 1 เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน(สำรอง) 0-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga

02:00 วัตฟอร์ด (ยู 23) 2 - 3 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 0-2
02:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 4 - 4 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 2-2
02:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0 - 3 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 0-3
20:30 มิลล์วอลล์(ยู 23) 1 - 0 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 1-0
21:00 บาร์นสลีย์ (ยู 23) 0 - 2 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 0-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

06:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1 - 0 Atletico Reynosa 1-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

03:00 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 4 - 1 Tolka Rovers 2-0

ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 คอสเทล ยูนิออน 1 - 2 รูวู ชูตติ้ง 0-0
20:00 เจเคที แทนซาเนีย 0 - 0 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
20:00 เอ็มเบา เอฟซี 3 - 1 ซิงกิด้า ยูไนเต็ด 2-0
20:00 มเบยา ซิตี้ 2 - 1 ลิพิวลิ เอฟซี 1-0
20:00 Namungo FC 2 - 1 KMC FC 1-0
22:59 ซิมบ้า 1 - 0 Kagera Sugar 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 0 - 0 คิลเมส(สำรอง) 0-0
19:00 Victoriano Arenas Reserves 1 - 0 Excursionistas Reserves 1-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง

01:30 Deportivo Maldonado Reserve 0 - 0 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 0-0
02:00 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0 - 0 อัตเลติโก เฟนิกซ์ (สำรอง) 0-0
02:30 เพนาโรล(สำรอง) 1 - 1 ซีเอ เซอโร่ (สำรอง) 0-1

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ Development League

02:30 อีสต์ สเตอร์ลิงเชียร์(สำรอง) 3 - 0 อัลเบี้ยน (สำรอง) 2-0
02:45 อัลลัว แอทเลติค(สำรอง) 2 - 2 ลิฟวิงสตัน (สำรอง) 1-0
02:45 ควีนส์ ปาร์ค (สำรอง) 2 - 2 บีเอสซี กลาสโกว์(สำรอง) 1-1
21:00 ดันเฟิร์มลิน(สำรอง) 1 - 3 รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 ) 1-2
21:00 เซนต์ เมียร์เรน(สำรอง) 2 - 3 ฮาร์ทส์(สำรอง) 1-3

ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง

22:30 อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) 0 - 2 อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) 0-2

ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional

02:00 เบยร่า มาร์ 2 - 2 Clube Condeixa 0-1

ผลบอลวันที่

12:00 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 2 - 3 ลีแมน 0-2

ผลบอลวันที่

15:25 ONGC FC 5 - 1 ยูเนี่ยน แบงค์ 2-1
17:25 มุมไบ มุสลิม 0 - 6 FSI - Seaview 0-5

ผลบอลวันที่ Russian FNL cup

15:00 สปาร์ตัก ตัมบอฟ(N) 1 - 1 เชอตาโนโว มอสโก 0-0
17:45 Krylia Sovetov II(N) 3 - 3 ทอม ทอมสค์ 3-2
20:30 ริก้า เอฟซี(N) 0 - 1 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-1
23:15 เอสเคเอ คาบารอฟกี้(N) 2 - 1 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 2-1

ผลบอลวันที่

06:30 เดโมคราต้า 0 - 1 CA Serranense 0-1

ผลบอลวันที่

17:00 Hyderabad FC II 1 - 1 Bhawanipore FC 1-1
17:30 เอฟซี กัว 2 2 - 2 Ara FC 0-1

ผลบอลวันที่

06:00 อีซี ทีโมน 3 - 1 ปีเอาอี 1-1

ผลบอลวันที่

05:00 ซานโตส (ญ) 2 - 0 Cruzeiro MG (W) 1-0
06:30 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 3 - 0 ออแดกซ์ เอสพี (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่

20:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 5 - 1 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 2-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย(ญ) 1 - 2 คลับ อเมริกา (ญ) 1-2
07:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1 - 2 มอนเทอร์เรย์(ญ) 0-2
09:00 ไทเกรส(ญ) 3 - 1 ปาชูกา(ญ) 2-1
10:00 ตีฮัวนา (ญ) 1 - 4 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 1-3

ผลบอลวันที่

15:00 Banteay Meanchey 1 - 1 Kampong Chhnang 1-0
15:00 Kampong Thom 5 - 3 Preah Vihear 2-2
15:00 Pursath 0 - 0 Battambong 0-0
15:00 Ratanakiri 0 - 3 Prey Veng 0-0

ผลบอลวันที่

17:00 มาริติโม ยู19 1 - 0 Loures U19 0-0

ผลบอลวันที่

01:45 JAHE 2 - 1 ASC Tidjikja 0-0
23:30 AS Garde Nationale 1 - 0 เอซีเอส เคซาร์ 0-0

ผลบอลวันที่

00:00 Demba Diop 2 - 0 แอฟริกา โพรมอ ฟุต 1-0

ผลบอลวันที่

16:00 Myawady FC U21 5 - 0 Kachin United U21 Youth 3-0
16:00 เซาเทิร์น เมียนมา ยูไนเต็ด (ยู 21) 1 - 1 Ayeyawady Utd U21 0-1
16:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 21) 0 - 0 หงสาวดี ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 21) 0-0

ผลบอลวันที่

16:00 Chinland FC U19 0 - 1 ซากาอิง ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 19) 0-1
16:00 Myawady FC U19 4 - 0 Yaw Myay FC U19 1-0
16:00 University FC U19 2 - 1 Mawyawadi FC U19 1-0

ผลบอลวันที่ 18/02/2563

ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก
ผลบอลวันที่ Al Kass ฟุตบอลนานาชาติ
ผลบอลวันที่ Arab Cup U20
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League
ผลบอลวันที่ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional
ผลบอลวันที่ Russian FNL cup
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite two
ผลบอลวันที่ โคปา Libertadores U20
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ Development League
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อังกฤษลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก
ผลบอลวันที่ โอมาน สุลต่าน คัพ
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง



ผลบอลวันที่AFC แชมเปี้ยนลีก, Al Kass ฟุตบอลนานาชาติ, Arab Cup U20, Egypt Premier League, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, Portugal Campeonato Nacional, Russian FNL cup, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กาตาร์ลีกสำรอง, เกาหลีลีกสำรอง, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20, แคเมอรูน Elite two, โคปา Libertadores U20, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paulista, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลเยียม U21, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อตแลนด์ Development League, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษลีกสำรอง, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อิรัก ลิก, อุรุกวัยลีกสำรอง, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก, โอมาน สุลต่าน คัพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง,