บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2121 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 03/10/2562

ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ

05:15 อัตเลติโก มิไนโร่ 1 - 2 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-0
05:15 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0 - 1 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

14:00 กยองนัม เอฟซี 1 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

00:00 คาดิส 1 - 0 ฮูเอสก้า 0-0
00:00 มิรานเดส 1 - 1 ซีดี ลูโก้ 0-0
02:00 พอนเฟร์ราดิน่า 0 - 2 ลาส พัลมาส 0-1
02:00 เตเนริเฟ่ 0 - 1 เรอัล โอเบียโด 0-1

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 เบรนท์ฟอร์ด 1 - 1 บริสตอล ซิตี้ 0-0
01:45 ลูตัน ทาวน์ 1 - 1 มิลล์วอลล์ 0-0
01:45 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 3 - 0 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 2-0
01:45 บาร์นสลีย์ 2 - 2 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1-2
01:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1 - 2 สวอนซี ซิตี้ 1-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:00 FK Kauno Zalgiris II 7 - 2 FK Viltis Vilnius 2-0
00:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1 - 3 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1-1
01:30 Atletico Mancha Real 0 - 1 Begijar CF 0-0
01:30 FC Atlético Cearense U19 2 - 1 Ferroviario U19 2-1
01:30 โบเนสส์ ยูไนเต็ด 4 - 3 Musselburgh Athletic 2-2
01:45 Longridge Town FC 4 - 1 Rylands 1-0
03:00 CD Arguijon 0 - 3 Atletico Granadilla 0-2
18:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 3 - 2 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 0-0
20:00 บังกลาเทศ 2 - 0 ภูฏาน 1-0
20:00 ไซปรัส (ญ) 1 - 5 โปแลนด์(ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ

23:30 ทิซเตด เอฟซี 1 - 2 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-1

ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส

07:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1 - 1 ฟลาเมงโก 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

01:45 คิดลิงตัน 1 - 2 เทมส์ ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00
ลิเวอร์พูล
4 - 3
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
02:00
บาร์เซโลน่า
2 - 1
อินเตอร์ มิลาน
02:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
0 - 2
โอลิมปิก ลียง
02:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 3 - 1 เบนฟิก้า 1-0
02:00
บาเลนเซีย
0 - 3
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
02:00
ลีลล์
1 - 2
เชลซี

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก

21:50
โลโคโมทีฟ อัสตานา
1 - 2
ปาร์ติซาน เบลเกรด
23:55
อาแซด อัลค์มาร์(N)
0 - 0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
23:55
ยัง บอยส์
2 - 1
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
23:55
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
2 - 0
ปอร์โต้
23:55
ซีเอสเคเอ มอสโก
0 - 2
เอสปันญ่อล
23:55
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
0 - 3
โดโกเรต์ส รัซกราด
23:55
แซงต์ เอเตียน
1 - 1
โวล์ฟสบวร์ก
23:55 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย(N) 1 - 1 เคเอเอ เกนท์ 0-1
23:55
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
1 - 1
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
23:55
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี(N)
1 - 1
เอเอส โรม่า
23:55
เบซิคตัส เจเค
0 - 1
วูล์ฟแฮมป์ตัน
23:55 สปอร์ติ้ง บราก้า 2 - 2 สโลวาน บราติสลาวา 1-1

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 เอ็นดี กอริก้า รอ NK Fuzinar

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

00:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0 - 0 เวเจิล 0-0
23:30 โคลดิ้ง 1 - 2 เฟรเดอริเซีย 0-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก โคปา

06:00 โตลูก้า 2 - 0 เวราครูซ 0-0
09:00 เอฟซี ฮัวเรซ 1 - 0 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0-0
09:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี 2 - 1 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 2-1
09:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 0 - 4 พูมาส ยูนัม 0-3

ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

01:00 เอสเปรานซ์ เอสที 2 - 0 อัล-เนจ์เมห์ 1-0
22:59 F.C. Nouadhibou 1 - 0 อัล จาอิส (SYR) 1-0
22:59 ฮิลาล อัล คูดส์ 0 - 2 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

21:00 สวีเดน(ยู 17)(N) 1 - 5 เดนมาร์ก ยู17 1-3
21:00 ลิธัวเนีย(ยู 17)(N) 4 - 1 หมู่เกาะแฟโร(ยู 17) 2-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

05:00 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0 - 0 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 0-0
06:00 อเมริกา เด กาลี 0 - 1 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0-1
08:00 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 3 - 1 มิลเลียนนาริออส 2-1

ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

00:00 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 9 - 0 มอนเตเนโกร(ญ) ยู19 3-0
00:00 สเปน (ญ) ยู19(N) 14 - 0 คาซัคสถาน (ญ) ยู19 6-0
00:00 กรีซ (ญ) ยู19(N) 0 - 6 ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 0-3
00:15 ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19(N) 0 - 5 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 0-3
01:30 เวลส์ (ญ) ยู19(N) 0 - 1 ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19 0-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

22:35 อัล ดาฮัม 0 - 1 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 0-1

ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:30 อัล นาเซอร์ ดูไบ 1 - 2 อัล ด๊าฟร่า 0-2
21:30 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 0 - 0 อัล อาห์ลี ดูไบ 0-0

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

01:00 เอล อาห์ลี 4 - 0 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1-0
20:00 แทนต้า 1 - 2 พีระมิดส์ เอฟซี 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 แบล็ค ลีโอพาร์ด 1 - 2 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0-2
22วินาที โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0 - 0 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด -
22วินาที ไฮแลนด์ส พาร์ค 0 - 0 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ -
00:30 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1 - 0 บาโรก้า เอฟซี 0-0
00:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0 - 2 สเตลเลนบอส เอฟซี 0-2

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

21:40 อัล-ดูฮาอิล 2 - 1 อัล ไซลีย่า 1-1
23:50 อัล วาครา 3 - 3 อัล การาฟา 2-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

00:30 อัล มูฮารัค 5 - 3 อัล ชับบับ 4-2

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

02:00 เอฟยูเอส ราบัท 1 - 1 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1-1

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

00:00 สฟาเคซี 1 - 0 ยูเอส ทาทูอิน 0-0

ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก

20:05 อัล โอรูบา 0 - 1 มัสแคท 0-0
20:10 ฟานจา เอสซี 0 - 0 ซาฮัม 0-0
22:30 อัล ซูวาอี(N) 2 - 1 โซฮาร์ คลับ 2-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซูเลีย เอฟซี 0 - 2 อารากัว เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

08:00 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 4 - 2 บาร์รากัส เซ็นทรัล 3-1

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

06:00 ออตตาวา ฟิวรี 1 - 0 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1-0
08:00 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 2 - 1 เฟรสโน เอฟซี 0-0
09:30 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 2 - 2 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แคนาดา

08:00 ซีเอสซี มิซซิซเซากา 1 - 2 ลอนดอน ซิตี้ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

00:00 IF Lyseng (w) รอ อัลบอร์ก (ญ)

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก คัพ

00:00 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1 - 0 เอเอสเดอ ซาเล่ 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 0 - 0 เลช พอซนาน (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

17:00 โปแลนด์(ญ) ยู17(N) 10 - 0 คาซัคสถาน(ญ) ยู17 4-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

01:45 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 3 - 1 โบเวร์ส พิทซี 3-0

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

01:00 ซีดี มาลากาเตโก 1 - 0 กัวสตาโตยา 0-0
01:30 ซีเอสดี มูนิชิปัล 2 - 2 แอนติกา จีเอฟซี 1-0
02:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา 4 - 0 ซิเคียนาเล่เอฟซี 1-0
04:00 เดปอร์ติโวมีชโก 0 - 1 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 0-1
04:30 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 2 - 1 โคบาน อิมเพเรียล 2-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

01:00 คอนสวิงเกอร์ ยู19 9 - 0 สตรอมเมน ยู19 2-0
19:00 ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) 1 - 1 วาเลเรนก้า (ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

00:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1 - 3 เอสวี เม็พเพ่น 1-3

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ตราด เอฟซี 1 - 1 ชลบุรี เอฟซี 0-1
19:00 ปตท.เอฟซี ระยอง 2 - 2 เชียงราย ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

00:30 อุทซิคเทนส์ บีเค (ยู 19) 9 - 0 Vanersborgs IF U19 3-0

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี 1 - 2 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 โจโม คอสมอส รอ รอยัล อีเกิลส์

ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1 - 0 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 1-0
01:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 3 - 1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 1-1
01:00 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 0 - 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 0-1
01:00 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 3 - 2 เซาเปาโล(เยาวชน) 1-1
01:00 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 0 - 0 บาเฮีย (เยาวชน) 0-0
01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 3 - 4 ซานโตส(เยาวชน) 1-1
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 2 - 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 2-2

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

01:00 โนเวลด้า ซีเอฟ 0 - 0 ยูดี ออร์ซิร่า 0-0

ผลบอลวันที่ WAFU

02:00 โมร็อกโก รอ ไลบีเรีย

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 วาปรัส ปาร์นู 3 - 3 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 0-1

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย U19

19:30 โบเตฟพล็อฟดิฟ(ยู 19) 9 - 0 ยันตร้า กาโบรโว (ยู 19) 3-0
19:30 เอฟซี ดูนาฟ รูส(ยู 19) 1 - 1 เบโร่ (ยู 19) 1-0
19:30 พีริน บลากอเยฟกราด(ยู 19) 5 - 0 มอนตานา (ยู 19) 3-0
19:30 สลาเวีย โซเฟีย(ยู 19) 1 - 1 โลโคโมทีฟพล็อฟดิฟ (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19

17:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) 4 - 0 เอ็นดี อิลิริย่า (ยู 19) 3-0

ผลบอลวันที่ สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ

00:30 เออี พรัท 1 - 1 Muleno CF 1-0
01:00 เอสซีดี ดูรานโก้ 2 - 0 ซีดี โตรเปโซน 0-0
21:30 ซีดี ตูเดลาโน่ 5 - 0 CD คอร์เตส 2-0
22:30 โครูโช่ เอฟซี 1 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 0-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

17:30 เอฟเค อันติจาน 2 4 - 2 ยาชโนบอด 2-0

ผลบอลวันที่ โอลิมปิก (N และ C อเมริกัน) หญิง

01:30 สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ)(N) 2 - 0 อารูบา (ญ) 1-0
04:00 ตรินิแดดและโตเบโก (ญ) 5 - 0 แอนติกาและบาร์บูดา (ญ) 2-0
04:00 เซนต์ลูเซีย(ญ)(N) 4 - 1 หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา (ญ) 3-1
06:30 คิวบา (ญ)(N) 6 - 1 บาร์เบโดส (ญ) 3-0

ผลบอลวันที่ OP AFW

21:30 แคเมอรูน (ญ) 2 - 0 คองโก-กินชาซา (ญ) 2-0
22:30 ไอเวอรี่โคสต์ (ญ) 0 - 0 ไนจีเรีย (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

14:30 มิตรา คูการ์ 1 - 0 PSBS Biak 0-0
15:30 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 0 - 2 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 0-1
18:30 เปอซิบา บาลิคปาปัน 3 - 0 Martapura FC 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

21:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 4 - 2 Norilsky Nickel Futsal 2-0
21:00 MFK Tyumen Futsal 6 - 2 Berkut Futsal 2-2

ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

01:45 อีสต์ สเตอร์ลิง 6 - 1 Vale of Leithen 3-0
01:45 บีเอสซี กลาสโกว์ 1 - 1 East Kilbride 1-1
01:45 Cumbernauld Colts 0 - 2 Civil Service Strollers FC 0-0

ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19

01:30 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 1 - 1 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 1-1
19:00 ยัง บอยส์(ยู 19)(N) 3 - 3 Glasgow Rangers U19 0-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ลีกคัพ

45+วินาที คริสตัล พาเลซ (ยู 21) 0 - 0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) -

ผลบอลวันที่ BRA D4

01:30 Avai XI 3 - 2 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี 1-1

ผลบอลวันที่ BRA SPC

05:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 1 - 2 มิราสโซล 1-0
06:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 2 - 0 ลิเนนเซ่(บราซิล) 1-0
06:00 โคเมอเชียล-เอสพี 0 - 0 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 0-0
06:00 เซา คาเอตาโน่ 4 - 0 ซานโต อังเดร 2-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

09:05 เม็กซิโก 2 - 0 ตรินิแดดและโตเบโก 2-0
15:00 กรีซ ยู17 3 - 1 ไซปรัส ยู17 2-0
18:45 ตูนิเซีย ( ญ ) ยู 20(N) 0 - 8 แอลจีเรีย (ญ) ยู 20 0-4
22:45 โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20 2 - 1 บูร์กินาฟาโซ ( ญ ) ยู 20 1-1
23:30 สวีเดน (ญ) ยู23 2 - 2 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู23 1-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 LDP Tupy (W) 4 - 0 America RJ Women 2-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

18:00 โบคุ่ม (ยู 17) 1 - 1 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 3 - 2 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1-1
20:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 1 - 0 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0-0
20:30 เอสเอสวีอูล์ม 1846 2 - 1 บาเยิร์น อัลเซนัว 2-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

22:59 โซล่า 0 - 2 วีดาล 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิลโคปาเวิร์ด

06:30 คุยอาบา รอ โกยาส

ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 Black Rhinos 1 - 1 Mushowani Stars 1-0
20:00 Manica Diamond 0 - 0 Herentals FC 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 บานดาริ 1 - 1 Posta Rangers 1-1

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 - 2 โตรอนโต้ เอฟซี 2 1-1
09:00 California Utd Strikers 3 - 0 San Diego 1904 FC 1-0

ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก

00:00 Khartoum Al Watani 3 - 0 Hay Al-Arab 1-0
00:00 อัล-ฮิลาล 1 - 2 Al-Hilal Kadougli 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

00:00 เคเอสวี บาวนาทาล 1 - 0 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0-0
01:00 VfB Ginsheim 1 - 1 บาด วิลเบล 0-0
19:00 เฮสเซ่น คาสเซล 2 - 2 Rot-Weiss Hadamar 2-0
20:00 เอฟซี ฮาเนา 93 1 - 4 Turk Gucu Friedberg 1-2
20:00 FSV Fernwald 2 - 4 Rot-Weiss Walldorf 0-0
20:00 Steinbach 1 - 2 Viktoria Griesheim 0-0
20:30 FC Eddersheim 2 - 2 SG Barockstadt 2-2

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 ตุรกุ 0 - 4 อินเตอร์ ตูร์คู 2 0-3
22:59 PaiHa 4 - 1 โซโว 3-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี 2 - 2 ชิโก เดอ กายอานา 0-2
02:00 Fundacion AIFI 2 - 0 Ciudad Vinotinto 2-0
02:30 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 1 - 1 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0-0
02:30 เรียลฟร้อนเทร่า 1 - 3 ทิทาเนส เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19

01:30 Caucaia U19 2 - 6 Floresta EC U19 1-1
05:00 Guarany de Sobral U19 0 - 2 Ceara U19 0-1
05:00 Toledo EC U19 0 - 0 Vere/PR U19 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:00 Eilenburg 5 - 3 Wacker Nordhausen II 3-1
17:00 FC Deisenhofen 3 - 1 SV Pullach 1-0
18:00 Tus Dassendorf 1 - 0 Bramfelder SV 0-0
18:00 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน 2 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 1-0
19:00 เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ 1 - 1 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ 1-0
19:00 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 5 - 1 FSV Martinroda 2-1
19:00 SV 1899 Merseburg 3 - 1 Grimma 0-0
20:00 เอฟซี ไพพินส์รีด 5 - 0 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 3-0
20:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 2 - 1 Arminia Hannover 2-1
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 2 - 0 เอนด์เทบรูกค์ 2-0

ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 จาลาปา รอ เรอัลมาดริซเอฟซี
05:00 มานากัว เอฟซี รอ ชินันเดกาเอฟซี
07:00 มานากัว เอฟซี 4 - 1 จาลาปา 1-1
08:00 Diriangen รอ Las Sabanas
08:00 เรอัล เอสเทล 2 - 0 ยูเวนตุส มานากัว 0-0

ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

00:00 เอสซี วิลล่า 0 - 0 Vipers 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

01:45 คลิฟตันวิลล์(สำรอง) 3 - 2 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 2-1

ผลบอลวันที่ เวียดนามผู้หญิงแชมป์

16:00 โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี 0 - 0 เซินลา(ญ) 0-0
18:30 Than KSVN (w) 0 - 0 CLB TPHCM (W) 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:30 อินชิกอร์แอทเลติค เอฟซี รอ Dunboyne AFC

ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 ยัง แอฟริกันส์ 3 - 3 Polisi Tanzania FC 1-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

01:00 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) รอ ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง)
01:00 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 0 - 1 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 0-0
20:00 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 3 - 0 พลาเทนเซ่(สำรอง) 1-0
20:00 Argentino Merlo Reserves 0 - 2 Ferrocarril Midland Reserves 0-0
21:00 Canuelas FC Reserves 4 - 1 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 3-0
21:00 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 2 - 2 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 2-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D

01:30 เอ.ซี.เครม่า 1908 1 - 0 ASD Fanfulla 0-0

ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2

18:30 เอฟซี อาจซู 0 - 4 เอฟเค โมอิก บากู 0-2
18:30 Keshla FK II 2 - 0 ตูราน โตวูซ 1-0
18:30 ซาบาห์ 2 0 - 1 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 0-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา U20 ลีก

00:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา(สำรอง) 2 - 2 เมโทรโปลิตานอส เอฟซี(สำรอง) 0-1
02:30 Academia Puerto Cabello Reserves 1 - 0 ซีดี ลาร่า(สำรอง) 0-0
02:30 การากัส(สำรอง) 1 - 0 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา(สำรอง) 1-0
02:30 ปอร์ตูเกซ่า เอฟซี(สำรอง) 3 - 2 ลาเนรอส เดอ กวานาเร(สำรอง) 2-0

ผลบอลวันที่ อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก

17:30 แชงค์ก้า เวง เอฟซี 2 - 2 Chanmari FC 0-0
20:30 Chawnpui 1 - 3 Electric Veng FC 1-2

ผลบอลวันที่

01:45 Highworth Town 0 - 4 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0-0
01:45 Slimbridge AFC 1 - 2 เยท ทาวน์ 0-1

ผลบอลวันที่

01:45 เกรย์ส แอธเลติก 3 - 1 Waltham Abbey 1-0

ผลบอลวันที่

13:30 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด(ยู 19) 3 - 1 สมุทรสาคร(ยู 19) 1-1
13:30 สุพรรณบุรี (ยู 19) 3 - 1 Prachuap U19 2-1
15:55 อยุธยา ยูไนเต็ด (ยู 19) 1 - 1 หัวหินซิตี้(ยู 19) 0-1
15:55 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด U19 2 - 0 นครปฐม (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่

19:30 เดริต้า จิลาน 5 - 1 Kosova Vushtrri 2-0
19:30 KF Flamurtari Pristina(KOS) 1 - 4 KF Gunilla Hei 0-2

ผลบอลวันที่ Brazil L

01:00 อเมริกา อาร์เจ 1 - 1 บองซูเซสโซ่ 0-1
01:00 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 1 - 0 กอยทาคาซ อาร์เจ 0-0

ผลบอลวันที่

09:00 ซีดี โมตากัว(N) 0 - 0 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่

14:00 มหาวิทยาลัยธนบุรี 2 - 2 มหาวิทยาลัยมหิดล 1-0
14:00 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 1 - 0 มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 0-0
14:00 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี 0 - 3 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0-1
14:10 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 0 - 3 มหาวิทยาลัยศิลปากร 0-1
16:00 มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ 0 - 0 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 0-0
16:00 มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต 2 - 1 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต 1-0
16:00 มหาวิทยาลัยธนบุรี 0 - 1 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี 0-0
16:00 มหาวิทยาลัยกรุงเทพเดฟโฟ 3 - 2 Rajamangala University Rattanakosin 0-1

ผลบอลวันที่

00:00 Notwane FC 0 - 1 BR Highlanders 0-1

ผลบอลวันที่

45+วินาที Las Sabanas U20 0 - 0 Juventus Managua U20 -

ผลบอลวันที่

01:30 มองเต กรีสโต อีซี(ยู 20) 1 - 4 Itumbiara U20 0-2
01:30 Santa Helena U20 3 - 2 AE Olimpio U20 2-1

ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 2 - 2 ทีเอสจี บาลินเก้น 1-1
00:00 วอทเทนชาย 09 0 - 1 เอสวี ลิปสตัดท์ 0-0
00:30 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 3 - 3 อัลโตน่า 93 1-1
22วินาที SC Poppenbuttel 0 - 0 เอชอีบีซี ฮัมบูร์ก -
15:45 UH Adler 2 - 5 TSV Buchholz 08 0-2
19:00 บาลินเกอร์ 2 - 3 SV Oberachern 1-2
19:00 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 2 - 3 FC Teutonia 05 0-2
19:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 2 - 1 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1-0
20:00 Eimsbutteler TV 2 - 3 HSV Barmbek Uhlenhorst 1-1
20:00 FV Lochgau 3 - 3 Sindelfingen 2-2
21:30 SG Waldsolms 5 - 3 TuS Dietkirchen 1-2

ผลบอลวันที่

15:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 1 - 1 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 1-1
15:55 เอฟซี เอียร์ติส พาฟโลดาร์ (สำรอง) 0 - 0 FK Taraz Reserves 0-0
16:00 FK Aksu 3 - 4 Akademia Ontustyk Reserves 2-1
16:00 โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) 4 - 2 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 3-1
17:00 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 1 - 2 Altay Reserves 0-2
17:00 FK Arys 2 - 0 Kyran Reserves 1-0

ผลบอลวันที่

01:00 Uniao Harmonia U19 5 - 5 Estancia Velha RS U19 1-2
01:00 Soledade FC U19 3 - 0 Nova Prata U19 2-0

ผลบอลวันที่

07:30 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 4 - 1 เดลฟินเอสซี 1-1

ผลบอลวันที่

08:00 Cavalry FC 4 - 1 Valour 0-0
08:00 เอฟซี เอดมันตัน 0 - 1 Forge FC 0-1
09:00 แปซิฟิก เอฟซี 1 - 1 เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่

00:00 Tuks FC (w) 1 - 1 NWU Vaal FC (w) 1-1

ผลบอลวันที่

14:15 Perseden Denpasar 3 - 0 Undiksha FC 3-0
14:55 Maung Anom 4 - 0 Prima Con FC 2-0
15:00 Cibinong Poetra รอ Perses Sumedang
15:00 Persitas Tasikmalaya 3 - 1 Persima Majalengka 0-1
15:00 PSIT Kota Cirebon 1 - 2 Perses Sumedang 0-2
15:00 Cibinong Poetra 1 - 1 Persikab Bandung 1-0
15:15 PS Tunas Muda Bengkulu 1 - 2 PS Kepahiang 0-1

ผลบอลวันที่ 03/10/2562

ผลบอลวันที่ BRA D4
ผลบอลวันที่ BRA SPC
ผลบอลวันที่ Brazil L
ผลบอลวันที่ OP AFW
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ WAFU
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก
ผลบอลวันที่ เค-ลีก
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
ผลบอลวันที่ บราซิลโคปาเวิร์ด
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย U19
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แคนาดา
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก โคปา
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก คัพ
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา U20 ลีก
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เวียดนามผู้หญิงแชมป์
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สวีเดน U19
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ลีกคัพ
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D
ผลบอลวันที่ อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก
ผลบอลวันที่ โอลิมปิก (N และ C อเมริกัน) หญิง
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง



ผลบอลวันที่BRA D4, BRA SPC, Brazil L, OP AFW, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAFU, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, กาตาร์ ลีก, เค-ลีก, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เดนมาร์ก คัพ, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato U19, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลโคปาเวิร์ด, บัลแกเรีย U19, ประเทศเยอรมนี Landespokal, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, เม็กซิโก โคปา, โมร็อกโก คัพ, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา U20 ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนามผู้หญิงแชมป์, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ, สเปน ลาลีกา 2, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน U19, อังกฤษ U21 ลีกคัพ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อิตาลี Serie D, อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, เอสโตเนีย Esi Liiga, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, โอมาน ลีก, โอลิมปิก (N และ C อเมริกัน) หญิง, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง,