บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2121 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 01/10/2562

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:00 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1 - 0 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0-0
07:10 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1 - 0 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ

06:00 อาไว เอฟซี เอสซี 0 - 2 บาเฮีย บีเอ 0-2
06:00 ฟอร์ตาเลซ่า 1 - 0 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0-0
06:00 โกยาส 1 - 0 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1 - 1 เอสเบิร์ก 1-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

01:30 ฮันโนเวอร์ 96 0 - 4 เนิร์นแบร์ก 0-3

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:45 แก็งก็อง 3 - 0 เลอ ม็องส์ 1-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 2 - 2 เดน บอสช์ 1-1
01:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 1 - 1 เฮลมอนด์ สปอร์ต 0-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

00:00 ไวกิ้ง เอฟเค 4 - 1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:15
อาเวส
0 - 1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1 - 2 เยอร์การ์เด้น 1-1
00:00 เฮลซิงบอร์ก 2 - 0 คัลมาร์ 0-0
00:00 ฮัมมาร์บี้ 5 - 1 โอเรโบร 1-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 กาเซียนเท็ป B.B. 1 - 1 กัซเทป 0-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45
ปาร์ม่า
3 - 2
โตริโน่

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
1 - 1
อาร์เซน่อล

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

02:00 เครโมเนเซ่ 1 - 0 อัสโคลี่ 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

17:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 2 - 1 อัลบอร์ก 0-1

ผลบอลวันที่ การแข่งขันกีฬาโอลิมปิก

01:30 เซนต์คิตส์และเนวิส(ญ) รอ สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ)
04:00 อารูบา (ญ) รอ ตรินิแดดและโตเบโก (ญ)
06:30 จาเมกา (ญ) รอ คิวบา (ญ)

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ

21:00 วิไบ ไอเอฟ 1 - 0 วอนลอส 0-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ

20:30 NK BUJE 0 - 11 ริเยก้า 0-5

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

23:55
เรอัล มาดริด
2 - 2
คลับบรูซ
23:55
อตาลันต้า(N)
1 - 2
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ

21:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 4 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-0
21:30 เบามิต ยาโบลเนค 3 - 2 เบอโน่ 1-1
22:00 เทปลิเซ่ 2 - 1 ทริเน็ค 1-1
22:00 ซิกม่า โอโลมุช 4 - 2 เอสเค ลิเซน 2-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 2 - 0 ซีเรียนสก้าเอฟซี 1-0
00:00 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 2 - 3 ไอเค บราเก้ 0-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

00:00 สคีด ออสโล 1 - 1 สตรอมเมน 0-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:30 ซีเอส คราอิโอว่า 3 - 1 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 2-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 วิโตชา บิสตริต้า 2 - 3 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

02:00 ยูเวนตุส(ยู 23) 1 - 4 มอนซ่า 1912 0-3

ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

22:30 อัล ริฟฟา(N) 0 - 1 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0-0
23:45 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 2 - 0 เจเอส ซาอัวร่า 0-0

ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก

22:30 อัล ซาดด์ 1 - 4 อัล ฮิลาล 1-2

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

20:30 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)(N) 4 - 1 บอสเนีย ยู17 2-0
20:30 ฟินแลนด์(ยู 17) 3 - 0 มอลโดว่า ยู17 3-0

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 เดป.ซาน มาร์ติน 1 - 3 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0-2
03:30 อินติกัส เดปอร์เตส 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 0-0

ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

16:00 โรมาเนีย (ญ) ยู19(N) 1 - 1 สโลวะเกีย (ญ) ยู19 0-1
16:00 สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19(N) 7 - 0 ลัตเวีย (ญ) ยู19 5-0
20:30 มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 0 - 10 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 0-2
21:00 ออสเตรีย (ญ) ยู19 2 - 0 อิสราเอล (ญ) ยู19 1-0
21:00 อิสราเอล (ญ) ยู19 รอ ออสเตรีย (ญ) ยู19

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:30 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 1 - 0 เอล กัวน่า 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:00 อัล ฮัดด์ 1 - 1 อัล นาจม่า 0-1

ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก

23:35 อัล ซัลมิย่า รอ คาซม่า

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

22:59 Ahli Al Khalil 1 - 2 ซแบ๊บ อัลคาลิล 1-1

ผลบอลวันที่ AFC คัพ

22:59 อัล อาเฮด 1 - 0 อัล จาซีรา 1-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 เอฟซี มาร์ดู 1 - 4 นอมเม่ เจเค คาลจู 1-2

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0 - 1 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 0-0
07:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 4 - 0 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 1-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

06:00 กัวรานี่ เอสพี 2 - 0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1 - 1 เอลมาโกล 0-0
04:10 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0 - 1 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0-1
07:00 กิมนาไซ เมนโดซ่า 0 - 0 ออล บอยส์ 0-0
07:10 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 1 - 2 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0-2

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga

20:00 เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี 2 - 2 นิตร้า บี 1-2

ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

21:00 คัลม่าร์ (ยู 21) 2 - 2 เทรลเลบอร์ก ยู21 2-0
22:00 นอร์โคปิ้ง ไอเอฟเค (ยู 21) 1 - 2 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) 1-1
22:00 วาสเทราสเอสเคเอฟเค (ยู 21) 0 - 2 บรอมมาโปคาร์น่า (ยู 21) 0-1
22:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) 3 - 1 ฮัคเค่น (ยู 21) 2-0

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

07:00 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 3 - 1 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 2-1

ผลบอลวันที่

20:00 คิลมาร์น็อค(สำรอง) 0 - 0 มอร์ตัน(สำรอง) 0-0
20:00 ฮาร์ทส์(สำรอง) 2 - 1 รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 ) 2-1
20:00 แฮมิลตัน(สำรอง) 2 - 0 Dunfermline Reserves 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

01:45 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 1 - 1 เลเวส 1-1
01:45 เฮอรินจี โบโรห์ 0 - 1 คิงสโตเนียน 0-1

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

07:00 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 2 - 0 คลับ กัวบิร่า 1-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:30 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 0 - 1 แอลดียู กีโต้ 0-1

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

05:30 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 0 - 0 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 0-0

ผลบอลวันที่ อิหร่าน คัพ

18:40 Sardar Bukan FC 1 - 1 ชาร์ดารี มาชชาร์ 0-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย คัพ

19:00 ลุฟเตอตารี่ 2 - 1 Turbina Cerrik 1-0
19:00 ปาร์ติซานี ทิราน่า 1 - 0 เอฟเค โวร่า 0-0
19:00 เคเอส กูเกซี 6 - 0 Shkumbini Peqin 4-0
19:00 คามซา 0 - 3 Apolonia Fier 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

00:00 อิงโกลสตัดท์ 0 - 0 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

19:00 ปัคตากอร์ 3 - 0 ซอกเดียน่า จิซาค 1-0
20:00 คิซิลคัม ซารัชโชน 1 - 1 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0-0
21:15 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 1 - 0 ไดนาโม ซามาร์คาด 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์(N) 0 - 1 อัล คิว ซา 0-1

ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21

00:30 สแตนดาร์ด ลีเอจ ยู21 1 - 3 เควี เมชิลิน ยู21 1-0
00:30 เอเอสยูเปน (ยู 21) 5 - 1 โรซาแลร์ ยู21 1-0
00:30 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 2 - 0 แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) 1-0
01:00 โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 2 - 2 เวสเทอโล ยู21 1-0
01:00 เซอเคิล บรูจจ์ ยู21 3 - 1 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 1-1
01:00 คอร์ตจิค ยู21 1 - 2 ซํลเต แวร์เกม ยู21 0-2
01:10 เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 1 - 2 รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 1-1

ผลบอลวันที่ WAFU

00:00 มาลี(N) 3 - 1 ไนเจอร์ 1-0
03:00 ไอเวอรี่โคสต์(N) 4 - 1 เคปเวิร์ด 2-0

ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 Ararat-Armenia B 1 - 1 เซวาน บอย 1-0
19:00 Rail Locomotive 2 - 0 Urartu II 1-0
19:05 อรารัต เยเรวาน 2 7 - 2 Masis 2-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษลีกสำรอง

19:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) 5 - 1 ชรูว์สบิวรี่(สำรอง) 2-0
20:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด(สำรอง) 3 - 1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด(สำรอง) 2-0

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น

19:00 สปาร์ตากี้ 1 - 2 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 0-2
19:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1 - 0 เอฟซี โคลเคติ โปติ 0-0
22:00 Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi 2 - 0 เอฟซี กากรา 2-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

05:45 บาแรนคิลล่า เอฟซี 0 - 2 เดปอร์เตส ควินดิโอ 0-1

ผลบอลวันที่ ENG UD1

01:45 Brighouse Town 0 - 1 มาร์รีน 0-1
01:45 ลินคอล์น ยูไนเต็ด 1 - 2 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

15:30 ศรีวิจาย่า เอฟซี 1 - 2 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 1-1

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

21:30 ลิเท็กซ์ โลเวช 1 - 0 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

17:00 โซล อี-แลน เอฟซี 1 - 1 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 1-1
17:30 กวางจู เอฟซี 2 - 1 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19

18:00 อตาลันต้า(ยู 19) 2 - 2 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(ยู 19) 1-1
18:30 โลโคโมทีฟ มอสโก (ยู 19) 2 - 3 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 0-1
19:00 เรอัล มาดริด (ยู 19) 3 - 0 คลับ บรูซ(ยู 19) 2-0
19:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 1 - 5 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 0-2
19:00 ยูเวนตุส(ยู 19) 4 - 1 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 3-0
21:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 2 - 1 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 0-1
21:00 ทอตนัมฮอตสเปอร์ (ยู 19) 1 - 4 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1-2
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) 2 - 2 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 2-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ

20:00 ดอนคาสเตอร์ (สำรอง) 4 - 2 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด (สำรอง) 3-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:30 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1 - 5 เมลเบิร์น ซิตี้ 1-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

04:00 บาร์เบโดส (ญ) รอ เซนต์ลูเซีย(ญ)

ผลบอลวันที่ NOR D4

00:00 ลีลล์สตรอม บี 6 - 1 ฮอนฟอสส์ บีเค 1-0
01:15 เรดดี้ 0 - 4 วาเลเรนก้า บี 0-1
22:00 ฟอลโล่ 1 - 0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 0-0

ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

08:30 คาวาเลียร์ เอฟซี 4 - 0 ยูดับเบิลยูไอ 1-0

ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ

17:30 กาลังกูต 2 - 2 วาสโก SC 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:15 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 2 - 0 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

21:45 ปิโตรลูล โปรเอสติ 0 - 0 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

00:30 นิวรอซ เอฟซี 2 - 1 อราเมียสก้า ไอเอฟ 0-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 1 - 1 Leandro N Alem 1-0
01:30 Real Pilar 0 - 1 เจนเนอรัลลามาดริด 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 Yupanqui(N) 0 - 1 Claypole 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Regional Cup

20:30 MKS Slask Swietochlowice 3 - 2 รุช ซอร์ซอฟ 0-2

ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก

21:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 2 - 0 Santa Rita FC 0-0

ผลบอลวันที่ รวันดาคัพ

20:00 เรยอน สปอร์ต เอฟซี(N) 2 - 2 เอเอส คิกาลี 1-2

ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League

16:00 อารยัน 1 - 4 Bhowanipur Club 0-4

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

23:30 เอชพีเอส(ญ) 5 - 1 PK-35 Vantaa (w) 2-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัยทีมลีกสำรอง

19:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ (สำรอง) 1 - 0 เดปอร์ติโว คาเปียต้า(สำรอง) 1-0
19:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(สำรอง) 0 - 1 เดปอร์ติโว่ ซานตานี(สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

01:10 Rosario Central (W) 3 - 5 Social Atletico Television (W) 1-4
01:30 ฮูราแคน(ญ) 3 - 0 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) 3-0

ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง

01:00 อยากูโช่ เอฟซี (สำรอง) 4 - 1 เซซาร์ วาลเลโย (สำรอง) 3-0

ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D

07:00 ซาน มาร์คอส 2 - 0 Deportes Recoleta 0-0

ผลบอลวันที่ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก

16:45 Laban SC 0 - 0 Langsning SC 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

28วินาที แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 0 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) -
01:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 0 - 1 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 0-0
01:00 เรดดิ้ง(ยู 23) 0 - 4 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 0-3

ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 โพรลีนเอฟซี 2 - 1 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 1-1
20:30 มบารารา ซิตี้ 2 - 1 Busoga United 2-0
20:30 บียูเอล เอฟซี 2 - 0 Maroons 1-0
20:30 ไบร์ท สตาร์ 0 - 0 URA 0-0
20:30 Koyetum 0 - 1 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

23:30 เอฟซี เดน บอสช์(เยาวชน) 4 - 2 เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์(สำรอง) 3-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga

01:00 โบลตันวอนเดอเรอส์(ยู 23) 0 - 2 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 0-0

ผลบอลวันที่ เวียดนามผู้หญิงแชมป์

16:30 ฮานอย(ญ) 3 - 0 TNG Thai Nguyen (w) 2-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

28วินาที โฮม ฟาร์ม เอฟซี 0 - 0 Tek United -

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ Development League

01:30 อีสต์ สเตอร์ลิงเชียร์(สำรอง) 0 - 2 ลิฟวิงสตัน (สำรอง) 0-1
01:45 ควีนส์ ปาร์ค (สำรอง) 0 - 1 อัลเบี้ยน (สำรอง) 0-0
01:45 BSC Glasgow (R) 1 - 5 อายร์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 0-3
01:45 อีสท์ คิลไบรด์(สำรอง) 4 - 0 Alloa Athletic (R) 2-0
28วินาที คิลมาร์น็อค (ยู 20) 0 - 0 กรีนอค มอร์ตัน ยู 20 -

ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2

18:30 คาราบัค 2 3 - 0 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 0-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา U20 ลีก

03:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า (สำรอง) 0 - 0 ซาโมร่า(สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A

02:30 ฮูราแคน ลาส เฮราส 1 - 0 เดปอร์ตีโบ ไมปู 1-0

ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง

22:00 อัล การาฟา(ยู 23) 2 - 0 อัล ไซลีย่า (ยู 23) 1-0
22:00 กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 0 - 1 อัล-คอร์ เอสซี(ยู 23) 0-0
22:00 อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 0 - 1 อัล วาครา(สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่

01:45 โคลชิล ทาวน์ 0 - 4 Hednesford Town 0-1

ผลบอลวันที่ Vietnam U21 League

14:00 นามดินห์ (ยู 21) 0 - 1 ซองลาม เหง่อัน(ยู 21) 0-1
14:30 เบนแจ(ยู 21) 0 - 10 ด่งท้าป(ยู 21) 0-5
14:30 วินห์ลอง (ยู 21) 3 - 3 ลองแกน(ยู 21) 0-2
15:00 เอสเฮชบี ดา นัง ยู 21 0 - 5 Hong Linh Ha Tinh U21 0-4
16:00 เวียทเทล เอฟซี (ยู 21) 0 - 1 ทีที ฮา นอย ยู 21 0-1
16:10 Cong An Nhan Dan U21 1 - 1 Pho Hien U21 0-1
16:30 ทีพี โฮ จิ มินห์ ยู 21 4 - 2 ด่งนาย(ยู 21) 3-1
17:25 ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21) 1 - 1 ดั๊กลัก(ยู 21) 0-0

ผลบอลวันที่

13:30 นครปฐม (ยู 19) 0 - 1 หัวหินซิตี้(ยู 19) 0-0
13:30 สมุทรสงคราม (ยู 19) 0 - 9 สุพรรณบุรี (ยู 19) 0-4
15:55 บีทียู ยูไนเต็ด (ยู 19) 0 - 0 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด(ยู 19) 0-0
16:00 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด U19 1 - 2 อยุธยา ยูไนเต็ด (ยู 19) 1-2

ผลบอลวันที่ Columbia women

08:15 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) 2 - 1 อเมริกา เด กาลี (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่

03:00 CD Torre Fuerte 1 - 0 CD Argentinos Juniors 0-0

ผลบอลวันที่

01:45 แอธโลน ทาวน์ 3 - 2 ยูซี ดับลิน 1-2

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:00 ติบูโรเนส เบราครูซ (ญ) 1 - 1 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 0-1
06:00 คลับ อเมริกา (ญ) 2 - 1 ปาชูกา(ญ) 1-1
07:00 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 0 - 0 ปวยบลา เอฟซี (ญ) 0-0
08:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1 - 2 คลับ ลีออน (ญ) 0-0
09:00 ตีฮัวนา (ญ) 2 - 1 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่

18:30 Naft Gachsaran 1 - 0 Melli Hafari 0-0
18:30 Chooka Talesh 2 - 1 Be'sat Kermanshah FC 2-0
18:50 Avalan Kamyaran 0 - 0 Shahid Ghandi 0-0
19:00 Foolad Natanz FC 2 - 2 Shahrdari Astara 1-1
19:00 Shahrdari Bandar Abbas 3 - 1 Shohada Babolsar 0-1
19:05 Esteghlal Molasani 1 - 0 Shahrdari Hamedan 1-0
19:35 Shahrdari Fuman 2 - 2 Milad Mehr 1-0

ผลบอลวันที่

01:30 กัวเนีย (เยาวชน) 2 - 2 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 1-1

ผลบอลวันที่

27วินาที เวียทเทล เอฟซี (ยู 21) 0 - 0 ทีที ฮา นอย ยู 21 -

ผลบอลวันที่

22:00 ริโอ อาฟ(ยู 23) 3 - 1 มาริติโม่(ยู 23) 2-1

ผลบอลวันที่

01:00 Gremio B 3 - 1 คาเซียส อาร์เอส 1-0
28วินาที Brasil de Pelotas RS U19 0 - 0 Uniao Harmonia U19 -
01:00 Sapucaiense U19 2 - 3 รีโอแกรนด์(ยู 19) 0-1
05:15 อเวนิดา อาร์เอส 0 - 3 เซา โชเซ พีเอ 0-1

ผลบอลวันที่

13:00 Undiksha FC 2 - 1 PSAD Udayana 0-0
13:00 Sultan Jaya FC 0 - 1 Palopo United 0-0
13:00 Persikutim Kutai Timur 0 - 1 Setda Bontang 0-1
15:00 PSKC Kota Cimahi 2 - 3 Persipo Purwakarta 0-1
15:00 Persipangkep Pangkep 3 - 0 Bank Sulselbar 2-0
15:10 Sulut Bali FC 1 - 2 Putra Pegok 1-1
15:20 PS Tunas Muda Bengkulu 2 - 4 PS Bengkulu 2-1

ผลบอลวันที่

15:30 บายังการา เอฟซี(ยู 20) 2 - 0 พีเอสเอส สเลมัน(ยู 20) 1-0
15:30 Persela Lamongan U20 0 - 4 เปอร์เซบายา สุราบายา(ยู 20) 0-2

ผลบอลวันที่

21:00 JK Nomme United U19 1 - 2 เอฟซีไอ ทาลลินน์ (ยู 19) 0-2
21:00 เจเค นาร์ว่า ทรานส์ (ยู 19) 7 - 3 ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) 3-0
21:00 ตาร์ตู เจเค ตัมเมกา (ยู 19) 4 - 0 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 1-0

ผลบอลวันที่ 01/10/2562

ผลบอลวันที่ AFC คัพ
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก
ผลบอลวันที่ Columbia women
ผลบอลวันที่ ENG UD1
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ Vietnam U21 League
ผลบอลวันที่ WAFU
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ การแข่งขันกีฬาโอลิมปิก
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน
ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ปารากวัยทีมลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Regional Cup
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3
ผลบอลวันที่ รวันดาคัพ
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา U20 ลีก
ผลบอลวันที่ เวียดนามผู้หญิงแชมป์
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ Development League
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อังกฤษลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อิหร่าน คัพ
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย คัพ
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง



ผลบอลวันที่AFC คัพ, AFC แชมเปี้ยนลีก, Columbia women, ENG UD1, NOR D4, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19, USL ดิวิชั่น 1, Vietnam U21 League, WAFU, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลกัตตา Football League, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กาตาร์ลีกสำรอง, การแข่งขันกีฬาโอลิมปิก, เกาหลีลีกสำรอง, คูเวต ลีก, เค ลีก ชาเลน, โครเอเชียคัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก คัพ, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, บราซิล ซีรี่ เอ, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลเยียม U21, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Regional Cup, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดาคัพ, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, เวเนซุเอลา U20 ลีก, เวียดนามผู้หญิงแชมป์, สก็อตแลนด์ Development League, สโลวาเกีย 3.Liga, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษลีกสำรอง, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อิหร่าน คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอลเบเนีย คัพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง,