บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2188 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 29/09/2562

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 3 - 0 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 2-0
03:45 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0 - 2 ริเวอร์เพลท 0-1
06:00 โบคา จูเนียร์ส 1 - 1 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 1-0
21:00 บานฟิลด์ 0 - 1 ซาน ลอเรนโซ่ 0-1
23:15 ซีเอ ฮูราแคน 0 - 0 แอดเลติโก ทูคูแมน 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0 - 2 แมตเตอร์สเบิร์ก 0-0
19:30 สตวร์มกราซ 4 - 1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 1-0
22:00 ราปิด เวียนนา 3 - 3 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ

05:00 ฟลาเมงโก 0 - 0 เซาเปาโล 0-0
21:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1 - 0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-0

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:00 เซอร์เคอร์ บรูซ 1 - 2 เคเอเอส ยูเปน 1-0
01:00 เคเอเอ เกนท์ 2 - 0 คอร์ไทรจ์ 0-0
01:00 มูสครอน เปรูเวลซ์ 2 - 2 ซูลเต้ วาเรเกม 1-0
01:30 แซงต์ ทรุยด็อง 3 - 3 ราซิ่ง เกงค์ 0-1
19:30 อันเดอร์เลชท์ 0 - 0 วาสแลนด์ บีเวเรน 0-0
22:59 สตองดาร์ด ลีแอช 1 - 1 ชาเลอร์รัว 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1 - 3 เลช พอซนาน 1-2
17:30 อาร์ก้า กดิเนีย 0 - 0 ปิแอส กลิวิส 0-0
20:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 2 - 3 โปกอน เซซิน 1-0
22:30 วิสล่า คราคอฟ 0 - 1 คราโคเวีย คราคอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

17:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 3 - 1 นอร์ดเจลแลนด์ 1-1
19:00 อัลบอร์ก 0 - 3 แรนเดอร์ส 0-1
21:00 มิดทิลแลนด์ 0 - 1 โอเดนเซ่ บีเค 0-0
22:59 ซอนเดอร์ไจสกี 2 - 1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
1 - 2
ไฟร์บวร์ก
22:59
โคโลญจน์
0 - 4
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

16:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 2 - 3 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 0-0
18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 4 - 1 ดินาโม เดรสเดน 3-1
18:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0 - 3 โฮลสไตน์ คีล 0-1
18:30 ซังค์ เพาลี 2 - 0 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 2-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:30 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0 - 3 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-1
18:00 รูบิน คาซาน(N) 0 - 0 เอฟซี อูฟา 0-0
20:30 สปาร์ตัก มอสโก 1 - 2 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-1
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 2 - 0 อาร์เซน่อล ตูล่า 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00 อองเช่ร์ 1 - 1 อาเมียงส์ 0-1
01:00 เม็ตซ์ 2 - 2 ตูลูส 1-0
01:00
โมนาโก
4 - 1
แบรสต์
01:00
นีซ
1 - 1
ลีลล์
01:00 แร็งส์ 1 - 2 ดิฌง 1-1
20:00 สตารส์บูร์ก 1 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์ 1-0
22:00 นีมส์ 0 - 1 แซงต์ เอเตียน 0-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

12:00 แกงวัน เอฟซี 2 - 2 อินชอนยูไนเต็ด 2-0
13:00 เอฟซี โซล 1 - 2 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0-1
14:00 กยองนัม เอฟซี 0 - 1 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:45
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
2 - 0
โกรนิงเก้น
01:45 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0 - 0 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0-0
17:15 อาร์เคซี วาลไวก์ 1 - 2 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0-1
19:30
พีอีซี ซโวลล์
0 - 4
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
19:30 อูเทร็คท์ 2 - 0 วิลเล่ม ทเว 0-0
21:45 อาแซด อัลค์มาร์ 2 - 0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0-0
21:45
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
5 - 1
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

01:00 โรเซนบอร์ก 0 - 0 เอสเค บรานน์ 0-0
22:59 โมลด์ 2 - 1 ลีลล์สตรอม 0-1
22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 0 - 0 สตาเบ็ค 0-0
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 2 - 3 ออด เกรนแลนด์ 1-2
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 2 - 2 เฮาเกซุนด์ 1-0
22:59 วาเลเรนก้า 1 - 1 เรนเฮล์ม ไอแอล 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00
เบนฟิก้า
1 - 0
วิตอเรีย เซตูบัล
03:30 ฟามาลิเคา 3 - 1 เบเลเนนส์ 0-1
22:00 ซานตาคลารา 1 - 0 กิล วิเซนเต้ 0-0
22:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ 1 - 0 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0 - 0 เอฟซี โตเกียว 0-0
17:00 โชนัน เบลมาเร่ 0 - 6 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-4

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 เอล์ฟส์บอร์ก 1 - 1 เอไอเค โซลน่า 0-0
20:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2 - 1 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-0
20:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0 - 0 ฮัคเค่น 0-0
22:30 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 0 - 1 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-0
22:30 ฟัลเค่นเบิร์ก 0 - 2 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00 ยัง บอยส์ 3 - 2 เอฟซี ซิยง 2-1
00:00 เซนต์ กัลเลน 4 - 0 เอฟซี ธูน 2-0
21:00 บาเซิ่ล 3 - 0 ลูเซิร์น 1-0
21:00 ลูกาโน 0 - 1 เนอชาแตล ซามักซ์ 0-1
21:00 เซอร์เวตต์ 0 - 1 เอฟซี ซูริค 0-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00
กาลาตาซาราย
0 - 0
เฟเนร์บาห์เช่
18:00 คอนยาสปอร์ 2 - 1 เคย์เซริสปอร์ 1-1
20:30 อันคารากูคู 2 - 1 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-0
20:30 อันตัลยาสปอร์ 3 - 0 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1-0
22:59 แทร็บซอนสปอร์ 4 - 1 เบซิคตัส เจเค 2-0

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

02:00
แอตเลติโก้ มาดริด
0 - 0
เรอัล มาดริด
17:00
เอสปันญ่อล
0 - 2
เรอัล บายาโดลิด
19:00
เออิบาร์
2 - 0
เซลต้า บีโก้
21:00 อลาเบส 2 - 0 มายอร์ก้า 0-0
23:30
เลบานเต้
1 - 1
โอซาซูน่า

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

19:00 โอเอฟไอ เครเต้ 3 - 1 แอสเตราส ตริโปลิส 0-0
21:00 สโกดา ซานธี 3 - 1 โวลอส เอ็นเอฟซี 1-0
21:15 พานิโอนิออส 0 - 1 พานาธิไนกอส 0-1
23:30 เออีเค เอเธนส์ 2 - 2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-1

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

01:00 เอลเช่ 1 - 0 พอนเฟร์ราดิน่า 1-0
01:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0 - 0 นูมานเซีย 0-0
17:00 มาลาก้า 0 - 0 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0-0
21:00 อัลเมเรีย 1 - 2 คาดิส 0-0
23:30 เรอัล โอเบียโด 2 - 2 เรอัล ซาราโกซ่า 1-1

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45
ซัสเซาโล่
1 - 4
อตาลันต้า
17:30
นาโปลี
2 - 1
เบรสชา
20:00
เลชเช่
0 - 1
เอเอส โรม่า
20:00
อูดิเนเซ่
1 - 0
โบโลญญ่า
20:00
ลาซิโอ
4 - 0
เจนัว
22:59
กาญารี่
1 - 1
เวโรน่า

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

22:30
เลสเตอร์ ซิตี้
5 - 0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:30 บาร์นสลีย์ 1 - 3 เบรนท์ฟอร์ด 1-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

20:00 คิเอโว่ 1 - 1 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0-1
20:00 สเปเซีย 2 - 4 ทราปานี่ 1-3
20:00 เบเนเวนโต้ 1 - 1 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

01:00 Alecrim Natal RN 3 - 1 Parnamirim SC 2-1
02:00 Jaragua EC 5 - 0 AE Jataiense 0-0
06:00 นิวยอร์ก คอสมอส 3 - 1 ชัตตานูกา 2-1
06:30 ดีทรอยต์ ซิตี้ 3 - 0 นาปาวอลเล่ย์ 1839 2-0
08:00 บีดีเอฟ สปอร์ โปรแกรม 5 - 1 บาร์เบโดส ซอคเกอร์ อคาเดมี่ 3-1
15:00 DBKL FC XI 0 - 2 Kuala Lumpur XI 0-1
15:00 MISC 1 - 1 Perak State 1-0
16:00 Slavia Ruda Slaska 1 - 8 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-2
16:00 โมฮัน บากอน(อินเดีย) 3 - 0 Kalighat FC 0-0
16:00 Peerless SC 2 - 0 George Telegraph FC 1-0
17:30 St Maur VGA U19 (W) 3 - 0 Reims U19 (W) 1-0
21:00 โลวเรส 1 - 1 ลูซิทาโน อีโวรา 0-0

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 2 - 2 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 1-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ

17:00 Clube Condeixa 0 - 0 SC Lusitania Dos Acores 0-0
20:00 UD Santarem 1 - 2 เอสซี เฟยเรนเซ่ 1-1
21:00 อโมร่า เอฟซี 2 - 1 S. Joao Ver 0-1
21:00 Coruchense 0 - 4 โอลิมปีโกมอนตีโจ 0-0
21:00 portomosense 0 - 3 อัลแวร์กา 0-1
21:00 Sintra Football 2 - 0 อมารันเต 0-0
21:00 Atletico Arcos 0 - 2 ปราเอียนเซ่ 0-1
21:00 Assoc.Desportiva Oliveirense 1 - 1 เอฟซี เฟลเกยราส 0-1
21:00 Benfica Castelo Branco 3 - 2 โอลฮาเนนเซ่ 0-2
21:00 กอนโดมาร์ 0 - 1 Valadares Gaia FC 0-1
21:00 มาร์ ติโน 0 - 0 เมเรลินเนเซ่ 0-0
21:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 1 - 5 ซัล กาดาส 1-3
21:00 Pero pinheiro 0 - 0 GD Vitoria Sernache 0-0
21:00 Mokala Pancheners 0 - 0 Sertanense FC 0-0
21:00 อูเนียว ไลเรีย 0 - 1 Real SC 0-0
21:00 Sintrense 1 - 1 แอนาเดีย 0-1
21:00 เบยร่า มาร์ 2 - 0 Bustelo 2-0
21:00 Loures 1 - 1 ลูซิทาโน วีอาร์เอสเอ 0-0
21:00 Alcochetense 0 - 4 ไลซอส 0-2
21:00 อีเลคทริโก เอฟซี 1 - 6 อารัวก้า 1-3
21:00 Aljustrelense 0 - 2 คาซ่า เพีย เอซี 0-1
21:00 มิรานเดลา 1 - 2 จีดี ชาเวซ 0-1
21:00 Mortagua 1 - 1 เปนาฟิลด์ 0-0
21:00 เลคา 0 - 0 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-0
21:00 คัลดัส 0 - 1 วาร์ซิม 0-1
21:00 ลูซิทาโน่เอฟซีวี 0 - 1 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-0
21:00 พินฮาลโนเวนเซ่ 1 - 2 เอสโตริล 0-1
21:00 ซานโจเนนเซ่ 1 - 0 ไอดีล 0-0
21:00 มอนตาเรเกร 0 - 1 Marinhense 0-0
21:00 เอสพี เอสพินโฮ 2 - 0 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0-0
21:00 โคอิมบรอส 3 - 1 GD Prado 1-0
21:00 ลูซิเทเนีย 1 - 1 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 1-0
21:00 Vila Pouca 0 - 4 ซีดี มาฟรา 0-1
21:00 วิเซล่า 6 - 1 GD Fontinhas 1-0
21:00 ฟาติมา 4 - 0 Coutada 2-0
21:00 ลัวเล็ทตาโน 1 - 1 GC Figueirense 0-0
21:00 Penedo Gordo 0 - 1 Fabril Barreiro 0-1
21:00 Kane Rush 4 - 0 Anca FC 3-0
21:00 Esp. Lagos 1 - 3 Pevidem SC 0-0
22:00 Aguias do Moradal 1 - 0 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 0-0
22:45 วาสโก ดา กามา(โปรตุเกส) 0 - 4 โควา พีดาเด้ 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:30 เบต้าเยรูซาเล็ม 0 - 4 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0-1
00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 - 0 ฮาโปเอล รานาน่า 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี มาริอูพอล 0 - 4 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-2
21:00 ดินาโม เคียฟ 2 - 0 ดนีปรอ-1 1-0
23:30 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0 - 5 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-1

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

20:30 เอ็นเค นาฟต้า 5 - 0 Jadran Dekani 1-0
20:30 บรดา 0 - 3 รีดอมเลีย 0-1
21:00 เอ็นดี กอริก้า 3 - 0 เอ็นเค ครักคา 2-0
22:59 เอฟซี โคเปอร์ 1 - 0 NK Bilje 1-0

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

19:30 เอฟซี วิล 1900 2 - 2 ลัวซานนี สปอร์ท 0-2
21:00 วาดุซ 5 - 2 อารัว 2-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 3 - 2 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-1
20:00 ฮาล์มสตัด 3 - 2 วาลเบิร์ก เอฟซี 2-0
22:30 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1 - 2 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ซานเดฟยอร์ด 2 - 0 ฮามคาม 0-0
20:00 ทรอมส์ดาเลน 1 - 3 คองสวิงเกอร์ 0-1
22:59 ซองน์ดาล 0 - 1 เนสท์ โซตรา 0-0
22:59 โนท็อดเด้น เอฟเค 1 - 1 เอฟเค เจิร์ฟ 1-0
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2 - 2 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-1
22:59 รัวฟอส 1 - 0 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

21:00 เอฟซีคลินเซนิ 0 - 3 สเตอัว บูคาเรสต์ 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:45 นาเอสเวด 2 - 3 เวเจิล 2-2
18:45 เฟรมัด อเมเจอร์ 2 - 1 โรสกิลด์ 0-1
19:00 เฟรเดอริเซีย 3 - 2 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 2-1
22:59 เวนด์ซีเซล 2 - 1 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 2 - 3 เอสวี รีด 1-0
15:30 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1 - 1 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 1-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3 - 1 แมควา ซาแบค 3-0
22:59 มัลโดส ลูการ์นี 1 - 2 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 1-1
22:59 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 2 - 0 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-0
22:59 บัซคา โทโพลา 2 - 0 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

18:00 ฮาเตย์สปอร์ 1 - 0 เอสคิเซไฮสปอร์ 0-0
18:00 คารากูมรัค 2 - 3 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-3
20:30 บาลิเคซิสปอร์ 2 - 0 กิริซันสปอร์ 2-0
22:59 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1 - 2 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 3 - 1 โบเตฟ วราตซา 2-0
20:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0 - 1 สลาเวีย โซเฟีย 0-1
22:15 เอฟซี ดูนาฟ รูส 0 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-1

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

00:00 เอฟเค เซนิก้า 1 - 0 Sokol Dolna Zdana 0-0
00:00 สโลวาน บราติสลาวา 5 - 0 นิตร้า 2-0
00:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 0 - 1 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-0
22:59 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1 - 0 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1-0
22:59 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1 - 3 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-3

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0 - 4 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-3
20:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค 0 - 2 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 3 - 1 เพนนี่บอนท์เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

00:30 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 0 - 2 อูจเปสต์ 0-0
21:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1 - 0 วาร์ดา เซ 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 สลาเวีย ปราก 1 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ 1-0
20:30 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1 - 1 โอปาว่า 1-0
22:59 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 1 - 0 สปาร์ตาปราก 0-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:30 เบียรส์ชอทวิลริค 1 - 2 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 0-1
21:00 เควีเอสเค ลอมเมล 1 - 1 เคเอสซี โลเคอเรน 1-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

05:00 ปาชูก้า 2 - 0 ครูซ อาซูล 1-0
07:00 มอนเทอร์เรย์ 0 - 2 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0-0
07:00 เนกาซ่า 0 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ 0-0
09:05 คลับ อเมริกา 4 - 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 2-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

01:45 ปิอาเชนซา 2 - 1 คาร์ปิ 2-1
01:45 AZ Picerno ASD 0 - 1 บารี 0-1
01:45 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 2 - 2 ปิสโทลเซ่ 0-2
20:00 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 0 - 2 ซุดติโรล อัลโต้ 0-0
20:00 เฟอร์มาน่า 1 - 2 ปาโดวา 0-0
20:00 กุบบิโอ 0 - 0 เฟอรัลพิซาโล 0-0
20:00 ราเวนน่า 0 - 2 แซมเบเนเดทเซ่ 0-1
20:00 วิส เปซาโร 1 - 2 ตริเอสติน่า 1-1
20:00 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 2 - 1 คาตันซาโร่ 2-0
20:00 คาเวเซ่ 2 - 0 อเวลลิโน่ 0-0
20:00 เรจจิน่า 1 - 0 คาตาเนีย 1-0
20:00 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 2 - 1 บิสเซลเย 1913 1-0
20:00 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1 - 2 แตร์นาน่า 0-1
20:00 โอลเบีย 1 - 1 โคโม 1-1
20:00 ยูเอส เปียเนเซ่ 1 - 1 กอซซาโน่ 0-0
20:00 โปร เวอร์เซลลี่ 0 - 0 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 0-0
22:30 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 0 - 0 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 0-0
22:30 เชเซน่า 1 - 0 ไอโมเลเซ่ 1-0
22:30 โมเดน่า 4 - 2 ริมินี่ 2-1
22:30 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 1 - 2 วิเชนซ่า 1-1
22:30 เอซี โมโนโปลี 2 - 0 เตราโม่ 2-0
22:30 แรนเด 0 - 1 โปเทนซ่า 0-1
22:30 ไรติ 1 - 2 ปากาเนเซ่ 0-1
22:30 วิเทอเบเซ่ 2 - 2 วิโบเนเซ่ 1-0
22:30 อาเรสโซ่ 3 - 1 โปร ปาเทรีย 1-1
22:30 เจียน่า เออมินิโอ 1 - 3 ปอนเทเดร่า 0-1
22:30 เลชโก้ 0 - 2 อาเลซซานเดรีย 0-1
22:30 โนวาร่า 1 - 0 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0
22:30 เรนาเต้ เอซี 0 - 0 คาร์ราเรเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 โดซา ดรามัส 2 - 3 เออี คาไรสคาคิส 0-1
20:00 อปอลล่อน คาลามาเรีย 0 - 4 คิสสามิกอส 0-0
20:00 อโพลลอน สมายร์นิส 3 - 0 เออร์โกเทลิส 1-0
20:00 พานาคายคิ 2005 1 - 1 พาส เจียนนิน่า 1-1
20:00 พลาทานิแอส เอฟซี 3 - 2 เลวาเดียกอส 0-1

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

00:45 อีเอส เซทิฟ 2 - 0 ยูเอส บิสกรา 1-0

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

19:15 แทมปิเนส โรเวอร์ส 1 - 1 ยัง ไลอ้อนส์ 0-0
19:15 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 1 - 0 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
19:15 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 5 - 4 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 2-0
19:15 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 3 - 3 สิงคโปร์ วอร์ริเออร์ 0-2

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ FAI คัพ

22:59 สลิโก โรเวอร์ส 0 - 1 ดันดาล์ค 0-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 เอฟเค วัลเมียรา 2 - 0 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 0-0
21:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 3 - 1 เจลกาว่า 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 Tegs SK 3 - 0 รินนินเก้ ไอเค 2-0
20:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 2 - 1 ยูเมีย เอฟซี 1-0
21:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 4 - 3 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-1
21:00 แลนด์สโครน่า 3 - 0 ทอร์น ไอเอฟ 2-0
21:00 ลุงสกิล 3 - 0 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1-0
21:30 โบเดน บีเค 1 - 1 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 0-1
22:00 สค็อปดี้ เอไอเค 2 - 3 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2-3

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

20:00 วอร์ต้า พอซแนน 2 - 1 เมียดิซ เลกนิก้า 0-0
22:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0 - 3 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-0
22:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ 3 - 0 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 1-0
22:59 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 3 - 1 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-1
22:59 ออด้าโอพอล 1 - 1 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:45 บาเต้ โบริซอฟ 1 - 0 เนเมน กร็อดโน่ 1-0
19:00 สลาเวีย โมซีร์ 0 - 1 เอฟเค โกโลดียา 0-0
21:00 เอฟเค วิเท็บส์ค 2 - 0 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-0
22:59 ดินาโม มินส์ค 1 - 1 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

14:00 ลุช เอเนอร์จีย่า 0 - 1 เชอตาโนโว มอสโก 0-1
17:00 ทอม ทอมสค์ 3 - 1 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1-1
17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2 - 1 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 1-1
19:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 3 - 2 สปาร์ตัก มอสโก 2 2-2
20:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 2 - 1 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 1-1
20:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว(N) 0 - 2 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-1
20:10 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 1 - 0 ตอร์ปิโด มอสโก 0-0
21:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 5 - 3 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 4-3
22:00 เอฟเค คิมกี้ 0 - 1 บัลติก้า 0-0

ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

01:00 เอล อาห์ลี 4 - 0 Cano Sport 1-0
01:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1 - 1 อัล นาเซอร์ เบงซี่ 1-1
20:00 กอร์ มาเฮีย 0 - 2 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 0-2
20:30 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 3 - 1 Fosa Juniors 1-1
21:30 เอเอส วิต้า คลับ 1 - 0 ASC Kara 1-0
22:59 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 3 - 0 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 1-0
22:59 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 0 - 1 กรีน อีเกิลส์ 0-1
22:59 โฮโรย่า เอซี 2 - 0 เจเอส คาบิลี่ 0-0

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 1 - 1 สปอร์ติ้งคริสตัล 0-0
05:45 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 0 - 0 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 0-0
08:00 เอฟบีซี เมลการ์ 1 - 1 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 1-0
23:30 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1 - 3 อคาเดเมีย กันโตเลา 1-1

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

01:15 เอ็นเค มูรา 05 3 - 0 ดอมซาเล่ 1-0
20:00 ทาบอร์เซซานา 3 - 1 ASK Bravo Publikum 0-0
22:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1 - 1 ทริงลาฟ คราน 1-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 2 - 1 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 0-0
04:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0 - 3 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-1
05:00 อ็องเซ่ กัลดาส 1 - 1 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-0
06:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 2 - 3 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1-2
08:00 เดปอร์ติโว กาลี 3 - 1 ปาตริโอตาสเอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

02:00 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 0 - 0 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 0-0
03:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 2 - 0 Ashanti Gold 2-0
20:00 เอล มาสรี่ 3 - 1 มาลินด้า 1-1
21:30 ยูเอส เบน กัวเดน 2 - 1 บานดาริ 2-0
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 3 - 1 Pelicans SC 1-1
22:59 Djoliba 1 - 1 Maranatha de Fiokpo 0-0
22:59 Calor de San Pedro 3 - 0 Santoba FC 1-0
23:45 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 0 - 1 พีระมิดส์ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0 - 1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0
14:00 มาชิดา เซลเวีย 0 - 0 เอฟซี เรียวเคียว 0-0
16:00 ฟาเจียโน โอคายามา 0 - 0 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-0
16:00 เอฟซี กิฟู 1 - 1 โยโกฮามา เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

18:00 London City Lionesses (w) 0 - 6 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 0-1
20:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)
20:00 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 1 - 2 คริสตัล พาเลซ (ญ) 0-0
20:00 ลอนดอน บีส (ญ) 2 - 1 เลเวส (ญ) 1-1
20:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 5 - 1 โคเวนทรี (ญ) 4-1

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-0
21:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0 - 2 ทริเน็ค 0-1

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

00:15 อัล ราเอ็ด 2 - 0 อัล-ไฟฮา 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

01:15 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1 - 0 อามาซูลู 1-0
20:00 ไฮแลนด์ส พาร์ค 2 - 0 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 1-0
20:00 แบล็ค ลีโอพาร์ด 1 - 0 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

13:30 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1 - 1 หยวน ลอง เอฟซี 0-1
16:30 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 3 - 3 โวฟูไทโป 0-2

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

00:00 อัล การาฟา 1 - 3 อัล ไซลีย่า 1-1
00:00 กาตาร์ เอสซี(N) 2 - 1 อัล คอร์ 1-1

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 เรพิด คลับ อวด เซม 0 - 1 คัวริบก้า 0-0

ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก

23:25 อัล นาสเซอร์ 0 - 2 อัล คูเวต เอสซี 0-2

ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก

19:30 อัล ซาฟา 2 - 0 Shabab Al Ghazieh 2-0
20:00 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 3 - 1 ชาบับ ซาเฮล 1-1

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 1 - 2 Chebba 0-2
21:00 สตาดิ ตูนิเซียน 1 - 0 อีเอส เมทเลาอิ 0-0
22:00 เอเอส ซอลิแมน รอ เอสเปรานซ์ เอสที
22:00 คลับ แอฟริเคน 0 - 1 ยูเอส โมนาสตีร์ 0-1

ผลบอลวันที่

15:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 4 - 3 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 3-2
15:30 รูซอมเบลอค บี 2 - 0 FK Puchov 1-0
15:30 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 3 - 0 สโลวาน บราติสลาวา 2 2-0
15:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 4 - 1 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 2-0
20:30 สลาโว วีเซลัด 1 - 4 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

00:00 เอ็นเค เซลิก 0 - 0 สโลโบดา 0-0
21:00 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 0 - 3 เอฟเค ซาราเยโว 0-2
21:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 1 - 3 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 1-1
22:00 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 3 - 1 เอฟเค เวเลซ 1-1

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ทรานส์ นาร์ว่า 0 - 1 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-0
19:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 0 - 3 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-3
22:59 ทาร์ตู เจเค มัก 4 - 0 เอฟซี คูเลสซาเล่ 2-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0 - 1 กัวรานี อาซุนซิยง 0-0
07:10 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0 - 0 โซล เดอ อเมริกา 0-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

02:30 ปอนเต เปรตา 3 - 0 คุยอาบา 3-0
02:30 กอริติบ้า พีอาร์ 2 - 1 อเมริกา เอ็มจี 1-0
05:00 โอเอสเต้ 1 - 1 ปารานา พีอาร์ 1-1
05:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 3 - 1 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-0
07:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1 - 1 เซา เบนโต้ 0-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

19:00 FC Sfintul Gheorghe 0 - 0 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0-0
21:00 เอฟซี มิลซามี่ 3 - 0 โคดรู โลโซวา 2-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 การาโบโบ เอฟซี 2 - 3 ทรูจิลลานอส 0-2
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0 - 0 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0-0
03:00 เอสตูเดียนเตส เด การากัส เอสซี 2 - 5 ซูเลีย เอฟซี 1-1
04:00 ลาล่าเอฟซี 0 - 1 อารากัว เอฟซี 0-0
22:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0 - 1 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 0-1

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:00 เรโนวา 2 - 1 โบเรค เวเลส 1-0
20:00 ซิเล็กส์ 1 - 0 ราบ็อตนิคกี้ 1-0
20:00 FC Struga Trim Lum 0 - 2 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-1
20:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 1 - 0 อคาเดมี่ ปานเดฟ 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

19:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 3 - 2 Odsmals IK 1-0
19:00 ซาลาเอฟเอฟ 2 - 0 ฟอร์ซซ่า บีเค 2-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

01:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 2 - 3 ปาเลสติโน่ 2-2
03:30 คูริโก้ ยูนิโด 1 - 4 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 1-2
06:00 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 4 - 0 เดปอร์เตส อิควิกกัว 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 1 - 1 อินสติทูโต เด คอลโดบา 0-1
04:15 คิลเมส 0 - 0 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0
21:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 2 - 0 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ

20:00 เคดะห์ 4 - 1 พีเคเอ็นพีเอฟซี 2-0
20:00 พีบี ปาหัง 3 - 1 มะละกา 1-0
20:00 เซลังกอร์ พีบี 3 - 1 เปรัค 2-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

01:40 แก็งก็อง (ญ) 1 - 5 โอลิมปิก ลียง (ญ) 0-3
19:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 3 - 0 บอร์กโดซ์ (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 1 - 0 โคโลญจน์ (ญ) 1-0
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 8 - 1 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 3-0
19:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 4 - 0 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 1-0
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 1 - 5 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 1-3

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

18:00 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 2 - 1 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 2-0
19:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1 - 1 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 0-1
22:00 โอเรโบร (ญ) 2 - 2 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 4 - 0 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 0-0
06:00 นอร์ท แคโรไลนา 3 - 1 ออตตาวา ฟิวรี 0-1
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 3 - 0 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 2-0
06:05 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 2 - 2 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1-0
06:30 Loudoun United 0 - 2 แนชวิลล์ เอฟซี 0-1
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1 - 3 ลาส เวกัส ไลท์ 0-0
07:00 เมมฟิส 901 5 - 0 เบธเลเฮม สตีล 4-0
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 2 - 0 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 0-0
07:30 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1 - 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0-0
07:30 ซาน อันโตนิโอ 2 - 1 เฟรสโน เอฟซี 1-0
08:00 เรโน 1868 เอฟซี 1 - 2 เรอัล โมนาร์ช 1-1
08:30 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 2 - 2 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 1-0
09:00 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 5 - 1 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 2-1
09:00 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 1 - 1 ทัลซ่า รัฟเนค 0-0
10:05 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1 - 2 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 Orca Kamogawa FC (w) 1 - 1 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0-0
11:00 ยามาโตะ ซิลฟิด หญิง 0 - 1 บันนีเกียวโต(ญ) 0-0
12:00 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก หญิง 1 - 0 AS Harima ALBION Women 0-0
12:00 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 1 - 1 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 เวกัลตา เซนได (ญ) 2 - 2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 0-1
12:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 2 - 0 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 1-0
15:00 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 3 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 2-1
15:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 1 - 2 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แคนาดา

07:30 แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี 0 - 5 เอสซี วอเตอร์ลู 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

18:00 Boldklubben AF 1893 (w) 3 - 1 Osterbro IF (w) 2-0
19:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) 3 - 1 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

17:00 เอฟเค อะตีราอู 2 - 2 อ็อคเซเปส 2-1
18:00 อัคโตเบ 2 - 2 เอฟเค ทารัซ 0-1
20:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 3 - 0 ไกเซอร์ คีซีรอดา 2-0
20:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 4 - 1 ออร์ดาบาซี่ย์ 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 เอฟซี โนอาห์ 1 - 2 อลาชเคิร์ต 1-0
22:00 บานานต์ส 1 - 0 อรารัต เยเรวาน 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 คลีบ (ญ) 2 - 3 ทรอนเฮมส์ (ญ) 2-1
20:00 โรอาร์ (ญ) 0 - 1 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-0
21:30 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 2 - 0 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

19:00 วาย อิลเวส(ญ) 5 - 2 ไอเค มาย์เรน (ญ) 3-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 0 - 4 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 0-4
17:00 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 2 - 0 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 2-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

17:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 4 - 0 Borgeby FK (w) 2-0
19:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 4 - 0 Assi IF (w) 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 Zha Buse U19 0 - 3 โคโรน่า (เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 กัวดาลูเป เอฟซี 2 - 1 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1-0

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 Once Municipal 0 - 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0-1
04:30 Jocoro FC 0 - 1 ซีดี ซอนโซนาเต 0-0
07:30 ซีดี ชาลาเตนังโก 3 - 0 ซานต้า เทคล่า 0-0
08:15 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 4 - 2 Independiente San Vicente 2-2

ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 0 - 7 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 0-5
21:00 US Mondorf-les-Bains 2 - 3 จิวเนสเซ่ 0-1
21:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 2 - 0 Muhlenbach Sandzak 2-0
21:00 Rodange 91 1 - 1 Racing Beirut 1-0
21:00 แอตเซลล่า 0 - 1 Hostert 0-0
23:30 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 2 - 3 CS Petange 0-0
23:30 โฟล่า เอสซ์ 2 - 0 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 0-0

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 มอลตาเอฟซี 1 - 2 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0-1
22:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด 2 - 0 บัลซาน เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย คัพ

20:00 บันก้า การ์ซได 0 - 4 ซูดูว่า 0-1

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

19:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1 - 2 ดินาโม บาตูมี 1-2
21:00 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0 - 0 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 0-0
22:59 ดีลา กอริ 2 - 1 ชิคฮูร่า 1-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

19:30 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 3 - 3 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 3-1

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

20:30 TB/FCS/Royn 1 - 2 อีบีสเทิลมูล 1-1
21:00 เคไอ แคร๊กสวิก 3 - 0 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 1-0
21:00 นซี ลูนาวิค 0 - 2 ไวกิงเกอร์ โกตู 0-1
21:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 2 - 2 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 0-1
21:00 AB Argir 0 - 2 Skala Itrottarfelag 0-2

ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา

05:00 มาราธอน 2 - 1 ซีดี โมตากัว 1-1
08:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 3 - 2 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 2-1
08:15 ซีดี วิด้า 0 - 0 เรอัล ซีดี เอสปานา 0-0

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

00:00 ซิเคียนาเล่เอฟซี 1 - 2 ซีดี มาลากาเตโก 1-0
08:00 โคบาน อิมเพเรียล 1 - 1 เดปอร์ติโวมีชโก 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

17:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 2 - 3 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 0-1

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 2 - 1 สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส 0-1
06:00 นาซิอองนาล โปโตซี 4 - 1 เดสตรอย์เยร์ส 0-1

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 มาชัค รูนา 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 1-1
03:15 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0 - 0 มาคาร่า อัมบาโต้ 0-0
06:30 กวายากิล ซิตี้ 0 - 2 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0-2

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

01:30 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 1 - 1 นูเบลนเซ่ 1-0
01:30 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 1 - 0 ซานหลุยส์ คิวโลต 1-0
04:00 เปอร์โต มอนต์ 1 - 1 ซีดี เมกาเลนซ์ 1-0
22:30 ดิปอรเต่ส เตมูโก 2 - 1 โคเบรลัว 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

20:30 ซาบาห์ เอฟเค 3 - 0 ซาบาลี 0-0
22:45 เคสลา เอฟเค 2 - 0 ซีล่า เอฟเค 0-0

ผลบอลวันที่ อิหร่าน คัพ

19:00 พาส ฮาเมดัน 1 - 2 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 0-2
19:00 นาซซาจี้ มาซานดาราน 0 - 1 ปาดิสเด เอฟซี 0-0
19:00 Niroye Zamini 0 - 2 นาวาด เออร์เมีย 0-0
20:45 ไซปา 2 - 1 ดามาช กิลาน เอฟซี 1-0
21:00 กอล โกฮาร์ เอฟซี 0 - 1 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0-0
21:45 แคชไค 1 - 2 ซาแนท นาฟ 1-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

22:59 ไวกิ้งส์(ยู 19) รอ เอ็มจอนดาเลน (ยู 19)

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:30 เปสคารา(เยาวชน) 3 - 0 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 3-0
16:00 อัสโคลี่(เยาวชน) 3 - 0 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) 0-0
22:00 ลาซิโอ(เยาวชน) 0 - 0 เอ็มโปลี(เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

18:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1 - 1 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-0
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 1 - 2 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-1

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

19:00 ชลบุรี เอฟซี 3 - 0 ปตท.เอฟซี ระยอง 1-0

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 บลานส์โค 5 - 1 ฮลูชิน 1-1
15:15 บานิค ออสตราว่า 2 1 - 2 ซิกม่า โอโลมุช บี 0-0
15:15 ยูนิโก้ 3 - 0 ฟรีเดค-มิสตัค 2-0
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 2 - 0 โซคอล ฮุสตัน 1-0
15:15 สปาร์ตาปราก 2 0 - 1 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-1
15:15 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 2 - 3 ยาบโลเนช 2 2-0
15:15 ดุคลา ปราก บี 3 - 3 สโลวาน ลิเบอเรช 2 2-1
15:30 ซลิน 2 1 - 2 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1-1
15:30 พัลเซ่น 2 0 - 2 สเตโชไวซ์ 0-1
21:00 เอสเค รากอฟนิก 2 - 2 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 0-0
21:00 โซคอล โบรซานี่ 0 - 4 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0-3
21:00 เอสเค ซาปี้ 4 - 2 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 2-2

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

17:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 0 - 5 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 0-2
19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 7 - 2 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 2-1

ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:10 Al-Thuqbah 2 - 1 อัล บาเดน 1-1
22:20 อัล-โชอาลาห์ 2 - 2 นาจราน 1-2
22:30 อัล มอจเซล 2 - 3 Al-Taqdom 0-1
22:45 อัล ทาย 2 - 1 อัล-โนจูม 0-1
22:55 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 1 - 0 อัล คาลีจ 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก

00:30 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 2 - 1 ฮาโปเอล อซิ กิลโบอา 0-0

ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:00 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 2 - 1 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 0-1
07:00 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 2 - 1 ยูทาห์ รอยัล (ญ) 1-1
22:00 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 1 - 1 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

18:00 บรอมมาปอจคาร์น่า (ยู 19) 1 - 0 ไอเอฟ เอลฟ์บอร์ก(ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

07:00 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 2 - 2 แทมปิโก มาเดโร 1-1
09:00 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 2 - 2 ซากาเตเปค 2-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) 1 - 1 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 0-0
20:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 1 - 5 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) 0-0
20:00 Crawley Wasps (w) 3 - 1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

00:00 เอ็มโอ เบไจอา 1 - 0 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 1-0
01:00 ยูเอสเอ็ม อันนาบา 0 - 1 โอเอ็ม อาร์ซิว 0-0
01:00 เอเอส โครยูบ์ 1 - 0 อาร์ซี รีไลแซน 0-0
01:00 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต 2 - 0 อาร์ซี อาร์บา 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

20:00 เอฟซี มินาจ 3 - 1 เชอร์คาสชิน่า-อคาเดมิย่า 1-1
20:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 1 - 2 บัลเคนี่ ซอร์ย่า 0-1
21:00 โอโบโลน เคียฟ 1 - 0 ครีมิน ครีเม็นชุก 0-0
22:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0 - 3 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0-1
22:59 โวลิน ลุตส์ค 2 - 1 Ahrobiznes TSK Romny 0-1

ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

17:00 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 1 - 0 เอฟซี ออร์ดิโน 0-0
19:00 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 1 - 1 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 1-0
21:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1 - 0 ซีอี คาร์โรอิ 1-0
22:59 เซนต์ จูเลีย 1 - 0 แอทเลติก เอสคาลเดส 1-0

ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:10 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 3 - 1 อัล ทัดมัน 1-0
22:10 ซิทรา 3 - 2 คาลาลี 0-1

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 โจโม คอสมอส 0 - 1 ริชาร์ดส์ เบย์ 0-0
20:00 รีล คิงส์ 3 - 3 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 2-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 ซาคาชิสพาส 1 - 0 ฟลานเดรีย 1-0
01:45 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 1 - 1 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

21:00 ซานโตส(เยาวชน) 1 - 2 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-2

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 AD Llerenense 1 - 2 ซีดี โคเรีย 0-1
00:00 อัลเมเรีย บี 0 - 1 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0-0
00:30 ซีดี โตรเปโซน 2 - 0 Solares 0-0
00:30 เฮอร์คิวลีส2 1 - 2 ยูดี ออร์ซิร่า 1-1
01:30 Vilamarxant CF 1 - 2 ซีดี อัลโคยาโน่ 1-2
15:00 เรอัล มูร์เซีย 2 4 - 0 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 1-0
16:15 ซีดี ซานตูนซี่ 1 - 3 โปรตุเกตเรเต้ 1-2
16:30 CD Tarancon 0 - 1 CD Torrijos 0-1
16:30 CD อิเยร์กาส 0 - 0 CS Puertollano 0-0
16:30 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 2 - 0 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1-0
16:30 Moratalaz 1 - 0 มอสโตเรส 0-0
16:30 San Juan de Mozarrifar 2 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 2 0-1
16:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา 1 - 1 Flat Earth FC 1-1
16:30 อัลคอร์ค่อน บี 2 - 0 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 1-0
16:30 CD El Alamo 0 - 2 ดีเอวี ซานต้า อน่า 0-1
16:30 SAD Villaverde San Andres 2 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1-0
16:30 Torrejon CF 0 - 0 อัลโคเบนดาส สปอร์ต 0-0
16:45 AD Siete Villas 0 - 0 UC Cartes 0-0
17:00 แอตเลติโก้ ปินโต้ 1 - 2 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1-1
17:00 Portmany 0 - 1 ซีเอฟโซลเลอร์ 0-0
17:00 Ted Contois Feng 2 - 2 CP Valdivia 0-0
17:00 CD Azuqueca 3 - 1 CD Pedroneras 2-1
17:00 CD Praviano 3 - 1 คลับ เซียโร 1-1
17:00 CD Vallobin 0 - 0 ซีดี ลีอัลตัดท์ 0-0
17:00 CE Manresa 2 - 0 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 1-0
17:00 CD Huetor Vega 1 - 2 โมทริล ซีเอฟ 0-2
17:00 Atletico Mancha Real 2 - 0 Torredonjimeno 1-0
17:00 ซีดี เอล ปาโล 3 - 2 Melilla CD 1-0
17:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 2 - 3 CD Barco 2-2
17:00 ซิลวา เอสดี 1 - 1 ซีดี ปอนเทลลัส 1-0
17:00 ซีดี การีนา 0 - 2 CA Antoniano 0-1
17:00 ซีดี เตรรา 1 - 0 เซบีย่า ซี 1-0
17:00 CD Pozoblanco 1 - 4 CD Rota 0-2
17:00 ลัวเซเตนเซ่ 1 - 5 UD Poblense 0-0
17:00 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 2 - 1 ซีดี บินิสซาเลม 0-1
17:00 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 1 - 0 กัลโลเวรา 1-0
17:00 CF Trujillo 2 - 2 CD Calamonte 0-0
17:00 โอลิเวนซา เอฟซี 3 - 0 CD Miajadas 1-0
17:00 CD Arnedo 3 - 1 Naxara 1-0
17:00 ซีดี วาเรีย 4 - 0 CA Vianes 2-0
17:00 ยูบี คอนเควนเซ่ 2 - 0 CD Madridejos 0-0
17:00 SD Lenense 1 - 1 เรอัล เอวิเลส 1-1
17:00 ซีอี ยูโรปา 4 - 0 Cerdanyola del Valles 1-0
17:00 ฮอสปิตาเลย์ 4 - 4 ยูเอ ฮอร์ต้า 1-2
17:00 ยูดี พาเตอร์นา 1 - 2 ยูเอฟ เบนิกานีม 0-2
17:00 บียาร์เรอัล ซี 2 - 2 ชิลลา ซีเอฟ 1-1
17:00 เบโรรีล บูปันซา 3 - 2 เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ 1-1
17:00 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 1 - 1 ซีดี เอล อีจิโด 0-1
17:00 เบเลซ ซีเอฟ 4 - 2 Loja CD 1-1
17:30 CD Valdefierro 0 - 1 CD Cuarte Industrial 0-0
17:30 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 3 - 2 Andratks 2-1
17:30 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 3 - 0 ซีดี อริซนาบาร์รา 1-0
18:00 CD Union Puerto 0 - 3 คลับ มาริโน่ 0-3
18:00 Tenisca 2 - 2 เตเนริเฟ่ 2 0-1
18:00 Atletico Union Guimar 4 - 3 ซีดี เมนซาเจโร่ 0-0
18:00 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 2 - 3 CD Vera 0-1
18:00 ยูดี แอลบาร์ร่า 0 - 3 Panaderia Pulido 0-0
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 2 - 2 UD Gran Tarajal ST 1-0
18:00 เอซเตรมาดูรา บี 2 - 2 CD Azuaga 1-0
18:30 CD Atletico Paso 4 - 0 CD Buzanada 0-0
21:30 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 1 - 2 มายอร์ก้า 2 0-0
21:30 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 2 - 0 เลกาเนส บี 2-0
21:45 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 1 - 3 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 0-0
21:45 Murchante 0 - 0 Valle de Egues 0-0
21:45 Barbastro 0 - 1 ซีดี ซารีเนนา 0-0
22:00 CSD Arzua 3 - 0 Paiosaco 1-0
22:00 ลีพิโด เดอ บัวซาส 0 - 3 กอมโปสเตลา 0-1
22:00 Racing Villalbes 0 - 1 Arosa Sociedad Cultural 0-1
22:00 CD Diocesano 0 - 1 โมราโล ซีพี 0-1
22:00 Pena Azagresa 2 - 1 เปน่า สปอร์ต 0-1
22:00 Calahorra B 4 - 2 CA River Ebro 0-0
22:00 เอดี อัลมูร์เดวา 1 - 2 เอสดี ทาราซอนนา 0-0
22:00 ซีดี ทุยล่าร์ 2 - 1 CD Llanes 0-0
22:00 อูรากา 0 - 0 CD Mosconia 0-0
22:00 U.M. Escobedo 3 - 0 SD Textil Escudo 0-0
22:00 Selaya FC 1 - 0 CD Barquereno 1-0
22:00 เอสดี เกอร์นิกา 0 - 0 เอสดี เบียไซน์ 0-0
22:00 ซีเอฟ เปราลาดา 0 - 1 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 0-0
22:00 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 0 - 1 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0-1
22:00 CA Bembibre 0 - 0 Salmantino II 0-0
22:00 กอร์โดบา บี 1 - 4 เรอัล เบติส 2 0-1
22:00 CF Calamocha 3 - 3 SD Borja 1-1
22:00 วิลลานูว่า ซีเอฟ 0 - 0 CD Binefar 0-0
22:00 โตเลโด 1 - 0 Villacanas 0-0
22:00 กัวดาล 6 - 2 ซีดี โควาดอนก้า 4-0
22:00 CF Vimenor 2 - 1 ยูดี ซามาโน 1-1
22:00 CD Olimpic Xativa 1 - 1 เอลเดนเซ่ 0-1
22:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 0 - 0 อัลมาซาน 0-0
22:15 เบลล์บริดเจท 3 - 1 เบรีย 0-0
22:30 UD Ourense 1 - 1 Arenteiro 0-0
22:30 คาร์ตาเกน่า เอฟซี มูร์เซีย 0 - 0 ยูดี ลอส กราเลส 0-0
22:30 มัล เมนอร์ 2 - 2 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 1-0
22:30 CCD Alberite 0 - 4 เอสดี โลโกรเนส 0-3
22:30 Casalarreina 1 - 1 CP Calasancio 1-0
22:30 CDFC La Calzada 2 - 1 Yague CF 0-1
22:30 ทามาร์ริตเตอร์ 0 - 1 เตรูเอล 0-0
22:30 Atletico Ibanes 2 - 0 มันเชโก้ ซิวดัด 1-0
22:30 เอล ซาน มาร์ติน 1 - 1 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 0-1
22:30 คอนดัล ซีเอฟ 1 - 1 CD Colunga 0-0
22:30 ซีดี บาสโคเนีย 2 - 2 เรอัล โซเซียดัด ซี 0-0
22:30 เครวิลเลนเต้ 0 - 4 Jove Espanol 0-2
22:30 EG El Palmar 1 - 1 SFC Minerva 1-1
22:30 CD As Pontes 2 - 3 ซีดี ช็อกโก 0-1
22:30 อูเตโบ เอฟซี 1 - 6 CD Robres 0-2
22:30 ซีดี โรด้า 1 - 1 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 0-1
22:30 ลา บาเนซา 0 - 4 จี.เซโกเบียน่า 0-2
22:30 แอตเลติโก้ มาลากูโน 2 - 2 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 0-1
22:45 CD Huetor Tajar 0 - 0 Maracena 0-0
22:59 Bergantinos CF 0 - 0 ยูดี โซโมซาส 0-0
22:59 CD Estradense 2 - 3 โอเรนเซ 2-2
22:59 Puente Genil 1 - 1 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 0-1
22:59 ซีดี ซาน โรเก้ 1 - 1 โคเรีย ซีเอฟ 0-0
22:59 มีเนอร่า 4 - 5 Mazarron CF 0-0
22:59 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 3 - 0 RCP Valverdeno 1-0
22:59 Jerez Industrial CF 2 - 0 CD Montijo 1-0
22:59 ออร์ฟาโร 5 - 1 Comillas 3-0
22:59 โอโยเนซา 4 - 1 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 3-0
22:59 ยูดี ฟราก้า 0 - 0 ซีเอ มอนซอน 0-0
22:59 Almagro CF 1 - 0 ลา โรด้า ซีเอฟ 0-0
22:59 ลาโซลาน่า 1 - 0 ซีดี กวาดาลาฮารา 0-0
22:59 เซสต้าโอ 0 - 0 ซานทูซู เอฟซี 0-0
22:59 CE Banyoles 3 - 0 ยูอี แซนท์ส 0-0
22:59 อารันดิน่า 1 - 0 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1-0
22:59 EC Granollers 2 - 0 UE Vilassar de Mar 0-0
22:59 CD Plus Ultra 0 - 2 Muleno CF 0-0
22:59 แตร์ราสซ่า 2 - 1 ยูอี ฟิกูเรส 0-0
22:59 ซาโมรา ซีเอฟ 4 - 1 Real Avila CF 2-1
22:59 EMD Aceuchal 2 - 0 UP Plasencia 1-0
22:59 วิลล่าโนเวนเซ่ 1 - 3 คาเซเรโน่ 1-2
22:59 Quintanar Del Rey 3 - 0 UD Almansa 1-0
22:59 ซานแอนดรู 1 - 0 Santfeliuenc FC 1-0
23:15 ฟิวดัส เด มุลเซีย 1 - 2 Lorca FC 0-0
23:30 CD Villegas 0 - 2 ซีดี อัลกูไนโน 0-0
23:30 Polkuna Athletics 1 - 2 Poli Almeria 0-0
23:30 CD Torreperogil 0 - 0 รีล เจน 0-0
23:30 ยูดี ลอส บาร์ริออส 2 - 0 Ciudad Lucena 1-0
23:30 เฆเรซ เดปอร์ติโว 2 - 1 โคนิล ซีเอฟ 1-1

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:00 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 1 - 1 Wydad Temara 0-0
22:00 SCCM Chabab Mohamedia 2 - 1 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า 0-0
22:00 Union Sportive Sidi Kacem 0 - 0 คลับ แซลมี 0-0
22:00 แมคฮาร์บ 1 - 0 วิดาด เฟส 0-0
22:00 Olympique Dcheira 3 - 1 เคเอซีเดอ เคนิตร้า 0-0
22:00 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 1 - 1 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 1-0
22:00 เอเอสเดอ ซาเล่ 0 - 0 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 0-0
22:00 TAS de Casablanca 1 - 1 Chabab Ben Guerir 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:00 ปาชูก้า ยู20 1 - 1 ครุซ อาซุล ยู20 0-0

ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

19:00 Vittoriosa Stars 1 - 1 Mqabba FC 1-0
21:15 St. George 1 - 3 แพมเบิร์คแอทลีต้า 0-2
23:30 Zejtun Corinthians 0 - 3 โคร์มิ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

19:30 โดรเชีย 4 - 3 เอฟซี ฟลอเรชติ 2-1
19:30 เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ 5 - 0 FC Sireti 4-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) 1 - 3 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 0-0
20:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 5 - 2 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 2-1
20:00 เชฟฟิลด์ (ญ) รอ เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ)
20:00 มิดเดิลสโบรห์(ญ) 1 - 3 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 0-0
20:00 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) รอ Loughborough Foxes (w)
20:00 เบิร์นลีย์ (ญ) รอ ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ )

ผลบอลวันที่ WAFU

00:00 เซเนกัล 3 - 1 กินีบิสเซา 2-1
03:00 บูร์กินาฟาโซ(N) 1 - 1 มอริเตเนีย 0-0

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

19:00 เทรนซีน (ยู 19) 2 - 0 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 เอฟซี เอลวา 2 - 2 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 2-2

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

17:45 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 0 - 2 ศรีสะเกษ เอฟซี 0-1
18:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 3 - 1 ขอนแก่น เอฟซี 2-0
18:00 สมุทรสาคร เอฟซี 3 - 2 อุดรธานี 2-0
19:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 5 - 0 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 3-0
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 2 - 1 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 1-0
19:00 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 2 - 1 อยุธยา เอฟซี 1-1
19:00 หนองบัวลําภู 2 - 1 ราชนาวีสโมสร 1-0
20:00 ลำปาง เอฟซี 2 - 6 ระยอง เอฟซี 2-2

ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก

22:00 อัล กูวา อัล จาวิย่า 0 - 0 Al Minaa 0-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 FK Zarkovo 2 - 3 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 1-1
21:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 1 - 1 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1-1
21:00 Graficar 4 - 2 ไดนาโม วีรันเจ 2-1

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 ซูเปอร์โนวา 0 - 3 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 0-0
19:00 ตูกุมส์-2000 5 - 0 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 3-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 4 - 0 Deportivo Caaguazu 0-0
21:00 อติรา เอฟซี 0 - 0 12 de Octubre 0-0

ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

19:00 สปาร์ตันส์ (ญ) รอ กลาสโกว์ เซลติก (ญ)
20:10 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 8 - 1 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ) 4-0
20:30 มาเธอร์เวลล์(ญ) 0 - 2 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 0-1
20:30 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 2 - 1 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19

18:30 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 1 - 3 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 พีเอสไอเอส เซมารัง 0 - 0 เปอร์เซรู เซรุย 0-0
15:30 พีเอสเอส สเลมัน 2 - 2 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1-1
18:30 บาหลี ยูไนเต็ด 2 - 1 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

18:30 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 0 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 0-1
18:30 อาร์เซน่อล (ญ) 4 - 0 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 2-0
20:30 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 0-1
21:00 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 0 - 4 เชลซี เอฟซี (ญ) 0-3

ผลบอลวันที่

18:00 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) 3 - 2 Svelta Melsele Women 3-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 ปาร์นู เจเค 3 - 1 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 2-0
23:30 Pohja-Tallinna JK Volta 0 - 0 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 0-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:30 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 2 - 2 Universitario de Popayan 1-2
02:30 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 1 - 1 Depor Aguablanca 0-1
03:00 โบโกตา เอฟซี 2 - 1 ออโซมารโซ่ 1-1
03:00 ลาเนรอส เอฟซี 1 - 3 Expreso Rojo 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

00:00 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 1 - 0 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง) 0-0
17:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 0 - 2 บาร์เซโลน่า(หญิง) 0-1
18:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 2 - 0 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 1-0
21:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 0 - 2 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 0-1
21:00 เรอัล เบติส ( ญ ) 1 - 0 Colegio Aleman Valencia Women 1-0
22:00 CD Tacon (w) 1 - 2 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

19:30 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 1 - 2 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

21:00 เอ.เอส อารีอานา 0 - 0 เอเอส กาเบส 0-0
21:00 Stade Africain Menzel Bourguiba 0 - 0 Croissant Msaken 0-0
21:00 Sbikha 1 - 0 Sporting Ben Arous 1-0
21:00 ซีโอ เมเดนีน 1 - 0 โอลิมปิก เด เบจา 0-0
21:00 ES Rades 0 - 0 อีโอ ซีดี บูซิด 0-0

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

20:00 Pehchevo 1 - 1 เบรกัลนิก้า สติป 0-1

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

21:00 โอเอฟซี ปอโมเรีย 2 - 0 สปาร์ตัก วาร์นา 2-0
21:00 สตรัมส์ก้า สลาวา 0 - 2 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0-1
21:00 Kariana Erden 4 - 1 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 2-0

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

00:00 Sandro Abate Avellino Futsal 3 - 4 Phil diae Bolley 3-3
01:00 Signor Prestito CMB Futsal 9 - 1 CDM Genova Futsal 5-0
01:30 Real Rieti Futsal 5 - 4 เปสคารา (ฟุตซอล) 3-1
01:30 ลาติน่า ซี5 (ฟุตซอล) 5 - 0 Cybertel Aniene Futsal 4-0

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

18:00 MFK CPRF Futsal 5 - 3 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 2-0
21:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 8 - 5 Ukhta Tyumen Futsal 2-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

15:00 บูโชน เอฟซี 1995 0 - 2 ปูซานไอปาร์ค 0-1
17:00 ชุนนัมดรากอนส์ 2 - 0 เอฟซี อันยาง 1-0

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1 - 0 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 0-0
11:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 1-1
11:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 2 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-1
12:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 5 - 0 ไกนาเร โตโตริ 2-0
13:00 บรัวบริทอากีต้า 2 - 0 โยโกฮามา เอสซีซี 2-0
13:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1 - 3 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1-2
16:00 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 0 - 1 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-1

ผลบอลวันที่ BRA D4

02:00 Aparecida GO 4 - 1 Morrinhos FC 2-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

00:10 วิดซอว์ ลอดส์ 1 - 0 Gornik Polkowice 0-0
18:00 เอลเลน่า โตรัน 2 - 1 โปกอน ซีดล์เซ 1-1
18:05 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2 - 2 Stal Rzeszow 1-1
19:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 2 - 1 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-0
22:00 บิโตเวีย บิโตฟ 2 - 1 โกลนิค เลชน่า 2-1

ผลบอลวันที่ BRA SPC

20:00 ลิเนนเซ่(บราซิล) 0 - 1 โคเมอเชียล-เอสพี 0-1
20:00 มิราสโซล 0 - 0 เซา คาเอตาโน่ 0-0
20:00 ซานโต อังเดร(N) 0 - 2 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 วอง ไท ซิน 0 - 0 วิงยี เอฟที 0-0
12:30 ซิติเซ่น 4 - 0 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 0-0
14:30 Sham Shui Po 0 - 4 Kai Jing 0-1
14:30 ไทจง เอฟซี 1 - 0 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0-0
14:30 ชาทิน 3 - 4 ฮ่องกง เอฟซี 1-3
14:30 North District FC 2 - 2 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 1-0
20วินาที เซาธ์ ไชน่า เอเอ 0 - 0 ฮ่องกง แซพลิง -

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

17:00 บุรุนดี (ยู 20)(N) 1 - 2 เคนย่า (ยู 20) 1-0
17:00 ซูดาน (ยู 20)(N) 1 - 0 ซูดาน ใต้ (ยู 20) 0-0
20:00 Eritrea U20(N) 5 - 0 Zanzibar U20 0-0
20:00 ยูกันดา (ยู 20) 2 - 4 ทานซาเนีย (ยู 20) 0-1
20:00 บังกลาเทศ 4 - 1 ภูฏาน 2-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 2 - 0 เซาเปาโล(ยู 20) 1-0
01:00 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 2 - 2 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 1-1
01:00 Ferroviario U20 2 - 2 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 1-1
01:00 Retro FC Brasil U20 รอ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน)

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:30 ซีดี เปอร์โต กีโต 1 - 1 ลีกา เดอ โลจา 0-1
21:50 CD Independiente Juniors 2 - 0 ซีดี แคลน จูเวนไนล์ 0-0

ผลบอลวันที่ WAUS WD1

14:00 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ)(N) 1 - 0 บัลแคทต้า (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ เอเชียใต้ ชิงแชมป์ U19

12:15 ภูฎาน ยู18(N) 0 - 1 เวียดนาม ยู18 0-0
15:45 บังคลาเทศ ยู18(N) 1 - 2 อินเดีย (ยู 18) 1-1

ผลบอลวันที่ NOR D4

18:00 โลโคโมทีฟ ออสโล 2 - 0 Norild 1-0
20:00 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 0 - 3 เมลโบ 0-1
22:00 Lysekloster 4 - 0 ซองน์ดาล บี 0-0
22:59 ลิน ออสโล 3 - 0 Grei 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) 2 - 2 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) 2-1
16:00 Wuppertaler SV Borussia U17 4 - 4 Alemannia Aachen(U17) 0-2
16:00 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) 0 - 0 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) 0-0
16:00 Hallescher FC U17 0 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 0-0
16:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) 1 - 3 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 1-1
18:00 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 2 - 3 SV Darmstadt U17 2-0
18:00 SV Lippstadt U17 2 - 0 SG Unterrath U17 0-0
19:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 1 - 2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 0-1
19:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 5 - 1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 2-0
20:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) 0 - 4 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 0-3

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 0 - 0 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0-0
00:00 ยูอี แอลลาโกสเตลา 2 - 1 เอร์กูเลส 2-1
00:30 เซบีย่า แอตเลติโก 2 - 1 คอร์โดบ้า 1-1
16:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 0 - 2 เมริดา เอดี 0-0
16:30 เกตาเฟ่ บี 0 - 1 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0-1
16:30 ยูดี เมลิลล่า 2 - 2 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 0-2
17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 2 - 0 โครูโช่ เอฟซี 2-0
17:00 เซลต้า บีโก้ บี 0 - 1 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-0
17:00 ลาส โรซัส 1 - 0 มาริโน่ ลูอันโก้ 1-0
17:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 0 - 1 ปอนเตเบดรา 0-0
17:00 ยูดี อิปวิสซ่า 2 - 0 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0-0
17:00 ซีดี เอโบร 1 - 1 เออี พรัท 1-1
17:00 อันดอร์ราซีเอฟ 0 - 0 บียาร์เรอัล บี 0-0
21:30 บูร์โกส ซีเอฟ 1 - 0 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0-0
22:30 เรอัล มูร์เซีย 3 - 0 ซีพี บียาร์โลเบลโด 1-0
22:59 บาดาโฮซ 1 - 2 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1-1
22:59 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0 - 1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-0
22:59 ยูดี มาร์เบลล่า 1 - 1 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1-0
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 2 - 0 ดอน เบนิโต้ 0-0
22:59 บาราคแอลโด ซีเอฟ 0 - 5 เรอัล โซเซียดาด บี 0-2
22:59 เยคราโน ดิปอติโว 2 - 0 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0-0
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 0 - 0 กาลาฮอร์รา 0-0
22:59 ซีดี อิซาร่า 0 - 2 ฮาโร เดปอร์ติโบ 0-0
22:59 ยูดี โลโกรนเยส 4 - 0 ซีดี ตูเดลาโน่ 2-0
22:59 บาร์เซโลน่า บี 2 - 0 ยูดี เลบานเต้ บี 0-0
22:59 คาสเตลล่อน 3 - 1 ซีเอฟ บาดาโลน่า 1-0
22:59 ยูอี คอร์เนลล่า 1 - 1 เอสดี อีเจีย 0-0
22:59 โอริฮูร่า 1 - 1 ซาบาเดย์ 1-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 เตรลิสซาค (ยู 19) 2 - 1 เลอ ม็องส์ (U19) 0-0
20:00 Concarneau U19 2 - 4 นิออร์ท(ยู 19) 0-0
20:00 ลาวาล(ยู 19) รอ วานซ์ ยู19
20:00 ชาโตรูซ์(ยู 19) 1 - 2 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 0-0
20:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) 4 - 1 บาโยนเน่ (ยู 19) 0-0
20:00 โซโชซ์(ยู 19) 1 - 0 เอปินาล(ยู 19) 0-0
20:00 เม็ตซ์(ยู 19) 2 - 0 ดิฌง(ยู 19) 0-0
20:00 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 2 - 0 Torcy U.S(U19) 1-0
20:00 Le Puy Foot 43 Auvergne(U19) 3 - 0 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 0-0
20:00 Montceau (U19) 2 - 1 โอแซร์ (ยู 19) 0-0
20:00 บาสเตีย (ยู 19) 1 - 1 ตูลง(ยู 19) 0-0
20:00 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 1 - 0 Istres U19 0-0
20:00 อาเมียงส์(ยู 19) 3 - 0 ดร็องซี(ยู 19) 0-0
20:00 Feignies U19 1 - 0 ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19) 0-0
20:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) 3 - 0 เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19) 0-0
20:00 เอเวรอซ์(U19) 2 - 0 FC Chartres U19 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 3 - 1 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 2-1
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 7 - 0 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 3-0
18:00 ออฟเฟนแบร์ก ยู19 1 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:30 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 5 - 0 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 2-0
18:30 วีเอฟบีเออร์บัค 3 - 2 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2-1
18:30 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 0 - 0 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0-0
18:30 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0 - 1 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 0-0
18:30 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 0 - 1 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 0-0
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 6 - 0 แบร์กิช กลัดบลัค 09 4-0
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2 5 - 0 ไฮเดอร์ เอสวี 2-0
19:00 ซังค์ เพาลี 2 1 - 0 ฮาเวลเซ่ 1-0
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1 - 1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1-1
19:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1 - 4 เอสซี เวิร์ล 1-2
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 2 - 2 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 2-0
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 3 - 2 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1-1
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0 - 0 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-0
20:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 2 - 2 อัลโตน่า 93 0-1
20:00 โอลเดนเบอร์ก 1 - 1 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 1 - 1 ซัลปา 0-1
19:00 คาริเนน โปเจ็ท 3 - 1 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 2-0
19:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 1 - 0 วาซ่า วีพีเอส เจ อคาเตเมีย 0-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

15:00 เฟยเรนเซ่(ยู 17) 0 - 0 Lusitania Lourosa U17 0-0
16:00 GD Braganca(U17) รอ Merelinense U17
17:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) 2 - 1 Oeiras(U17) 0-0
17:00 คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 3 - 3 โควา พีดาเด้(U17) 0-0
17:00 เบเลเนนส์(ยู 17) 3 - 0 เอสเตรล่า เอฟซี ยู17 1-0
17:00 ริโอ อาฟ(ยู 17) 1 - 1 เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) 0-0
17:00 โมไรเรนเซ่(ยู 17) 1 - 1 เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) 0-0
17:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) 6 - 0 พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) 0-0
17:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17) 2 - 1 ชาเวช(ยู 17) 0-0
17:00 Limianos(U17) 1 - 4 Uniao Nogueirenes U17 0-0
17:00 Sacavenense(U17) 1 - 1 Sintrense(U17) 1-0
17:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) 6 - 0 Peniche U17 0-0
17:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) 2 - 0 Van Dyeu U17 0-0
17:00 สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17) 3 - 0 Uniao Almeirim U17 0-0
17:00 Fatima U17 2 - 3 Loures(U17) 0-0
17:00 มาเรียลวาส ยู17 1 - 2 แอนาเดีย(ยู 17) 0-0
17:00 เรกัว ยู17 1 - 4 ปอร์โต้(ยู 17) 1-2
17:00 ปาโดนเซ่(ยู 17) 15 - 0 Seia FC(U17) 0-0
22:00 Praia Milfontes(U17) 1 - 8 เบนฟิก้า(ยู 17) 0-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 3 - 1 สปอร์ทูล สเนโกฟ 0-1
16:00 เมต้าล๊อกโลบูส 0 - 0 ราปิด บูคาเรสต์ 0-0

ผลบอลวันที่ Greece Divison C

17:00 Rodos FC 2 - 0 แพนทรากิกอส 1-0
20:00 AEK Tripolis 0 - 2 มาร์โก 0-1
20:00 AO Anatoli 2 - 4 Apollon Efpalio 2-1
20:00 Korinthos 2 - 0 Kitheron Kapareliou 0-0
20:00 Makedonikos Foufas รอ AE Karagiannion
20:00 Nea Kallikrateia 3 - 0 Astrapi Mesopotamia 0-0
20:00 คาลิเทีย 3 - 0 Agioi Anargyro 1-0
20:00 Makedonikos FC 0 - 0 Niki Agkathias 0-0

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 ลังเงนทาล 0 - 3 เบียล เบียนนี่ 0-0
20:30 เอฟซี โคโซโวซูริค 1 - 2 เอฟซี ทุคเกน 0-0
21:00 เดเลมอน 3 - 2 เอสซี โกลเดา 0-0
21:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) 4 - 0 โซล็อตเทิร์น 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 ซานตาอานา 0 - 1 ยูนิออน กรูเทน 0-1
00:30 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 0 - 1 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0-0
15:30 เอสวีจี ไรชีเนา 2 - 0 คิทซ์บูเฮล 1-0
15:30 ดอร์นบิร์น เอสวี 0 - 2 เรนดอร์ฟ อัลทัช บี 0-2
16:00 แลนเกเนกก์ 1 - 2 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 0-1
19:30 เอสวี วาลส์-กรูนัว 1 - 5 เอสวี เซเคอเคน 0-2
20:00 เอสวี คูเคิล 1 - 0 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 0-0
21:00 FC Wolfurt 2 - 1 RW Rankweil 0-1
21:00 SC Rothis 3 - 2 FC Lauterach 1-1
22:00 SV Telfs 1 - 2 Worgl Obi SV 0-1
22:30 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 6 - 0 เอฟซี เวลส์ 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 ริงโคบิง 1 - 3 นาสบี้ 1-2
18:00 บีเค อวาลต้า 1 - 0 บี 73 สลาเกลเซ่ 0-0
18:00 ฮอลเบค 3 - 1 ฮิลลิร็อด 2-1
20:00 เอบี โคเปนฮาเกน 2 - 3 วีเอสเค อาร์ฮุส 0-3

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 วีดาล 1 - 7 ซทจอร์ดาล บริ้ง 1-2
20:00 นาร์โด เอฟเค 2 - 6 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1-3
20:00 ไมจอลเนอร์ 1 - 4 อัสเคอร์ 0-1
21:00 เอฟเคอเรนดัล 4 - 1 โซล่า 1-0
21:00 โฮดด์ 1 - 2 เฟรดริกซ์สตรัด 1-1
21:00 เอลเวอร์รัม 1 - 2 เฟรม ลาวิค 1-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2

19:00 Bayburt Ozel Idare 2 - 1 Nigde Belediyespor 2-0
19:00 อลาซิกสปอร์ 1 - 1 บันไดมาสปอร์ 0-1
19:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 3 - 2 Usakspor 1-1
19:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ 1 - 0 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 1-0
19:30 Etimesgut Belediye Spor 3 - 1 Ergene Velimese 2-1
19:30 คาสทาโมนุสปอร์ 4 - 0 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 4-0
19:30 Bugsasspor 3 - 4 กูมัสฮาเนสสปอร์ 1-3
19:30 Corum Belediyespor 0 - 2 เพนดิคสปอร์ 0-0
20:00 อียูบสปอร์ 1 - 2 โบดรุมสปอร์ 0-1
20:00 Tuzlaspor Kulubu 3 - 0 Kirsehir Koyhizmetleri 0-0
20:00 อินโกลสปอร์ 3 - 0 ฮาเซทเทเป้ เอสเค 2-0
20:00 Kirklarelispor 1 - 1 Duzyurtspor 0-1
20:00 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 2 - 0 ซาริเยอร์ 1-0
20:00 Sancaktepe Belediye Spor 0 - 2 ซองกุลดัค 0-0
22:59 ซาคาร์ยาสปอร์ 0 - 0 อันคารา เดไมสปอร์ 0-0
22:59 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 0 - 1 ซัมซั่นสปอร์ 0-0
22:59 อาเหม็ดสปอร์ 0 - 0 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0-0
22:59 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 2 - 1 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 1-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี

19:00 Karaman Belediyesi Spor 1 - 0 Catalca Spor 0-0
19:00 Yeni Orduspor 0 - 0 Kizilcabolukspor 0-0
19:00 Sultanbeyli 0 - 2 Artvin Hopaspor 0-1
19:00 Cizrespor 3 - 0 Elazig Belediyespor 2-0
19:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 1 - 0 Somaspor 0-0
19:00 Kelkit Belediye Hurriyet 1 - 0 Bayrampasa 0-0
19:00 Yesilyurt Belediyespor 1 - 2 พาซาสปอร์ 0-0
19:30 Erzin Belediyespor 1 - 2 Sile Yildizspor 1-2
19:30 ดัคซีสปอร์ 3 - 1 โตคัตสปอร์ 1-0
19:30 Serik Belediyespor 2 - 0 Yomraspor 0-0
19:30 โคซานสปอร์เอฟเค 1 - 1 Fatsa Belediyespor 0-0
19:30 ยิมปา ยอซกัตสปอร์ 0 - 4 Nevsehirspor Genclik 0-1
20:00 ซิลิวริสปอร์ 2 - 0 มานิซาสปอร์ 1-0
20:00 ตูร์กัสลูสปอร์ 1 - 1 Agri 1970 Spor 0-1
20:00 Dai Lin Jissbon 1 - 2 โคแคลิสปอร์ 0-1
20:00 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 2 - 0 Kemer Tekirova Spor 1-0
20:00 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 Yeni Altindag BS 3-0
20:00 Muglaspor 2 - 0 Darica Genclerbirligi 0-0
20:00 โกลคุคสปอร์ 2 - 0 Yeni Diyarbakirspor 2-0
20:00 Halide Edip Adivarspor 1 - 1 Osmaniyespor 1-1
20:00 Modafen Spor 0 - 0 Bursa Niluferspor AS 0-0
22:59 Tire 1922 Spor 0 - 2 Aksarayspor 0-0
22:59 เฟธิเยสปอร์ 0 - 0 Payas BS 1975 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

15:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 1 - 1 เอฟเค ชิต้า 1-0
17:00 Sibir-M Novosibirsk 2 - 0 ซแวซด้า เออคุตสค์ 1-0
17:00 เอฟเค ทิวเมน 0 - 1 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0-1
18:00 ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด 0 - 1 เอฟเค อูราล-2 0-1
18:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 1 - 5 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 0-3
19:00 ซเวซดา เปียร์ม 1 - 1 แอคร่อน โตเกลียทติ 1-1
20:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0 - 0 เอฟซี มูรอม 0-0
21:00 อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ 3 - 5 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 1-4

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 อัสซีริสก้า บีเค 1 - 0 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 0-0
20:00 ปิเทีย ไอเอฟ 1 - 2 ไอเอฟเค ลูเลีย 0-1
20:00 โซเดอร์เทล์ 2 - 4 เอ็นสเคเด้ไอเค 1-2
21:00 อัสซีริสก้า 4 - 0 AFK Linkoping 2-0
21:00 วาร์มโบลเอฟซี 4 - 1 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 1-1
22:00 วาร์กาด้า ไอเค 1 - 1 ทอลสแลนด้าไอเค 1-0
22:00 Lidkopings FK 2 - 2 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 2-1

ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 Black Rhinos 2 - 0 Tron 1-0
20:00 Chicken Inn 1 - 1 Manica Diamond 0-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 เคซีบี 2 - 1 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 2-1
19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด เอสซี 4 - 0 เชเมลิลซูการ์ 2-0
19:00 เกริโช่ 0 - 2 Wazito FC 0-0
19:00 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 0 - 0 Nairobi Stima 0-0
19:00 Shabana FC 1 - 0 Kibera Black Stars 0-0

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 Stumptown Athletic FC 0 - 2 ไมอามี่ เอฟซี 2 0-1
06:00 Chattanooga Red Wolves 2 - 1 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 2-0
06:30 Greenpoint Gunners FC 1 - 2 Fuerza FC 1-1
38วินาที Texas International 0 - 0 Almeyda FC -
07:05 San Diego 1904 FC 4 - 3 Oakland Roots 3-1
07:30 San Diego Premier Soccer Club 1 - 0 Rebels FC 0-0
09:30 รอยัล โจเซ่ 1 - 1 Jasa RWC 1-1
09:50 Santos FC UPSL 3 - 3 San Diego Premier Academy SC 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

21:00 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 0 - 2 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 Argentino de Rosario 2 - 1 Liniers 0-1
21:00 ซีเอ อัตลาส 0 - 0 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 0-0
21:00 ซีเอ ลูกาโน 0 - 0 Central Ballester 0-0
22:00 Puerto Nuevo 1 - 5 Defensores de Cambaceres 1-1

ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Academica Lobito 1 - 0 Sagrada Esperanca 1-0
22:00 Benfica Lubango 2 - 0 Progresso 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:15 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) รอ JaPS U20
21:30 พีเค-35 วานตา(ยู 20) 1 - 2 เอ็มพี (ยู 20) 0-1

ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก

01:15 ลอส เคมาเนส 2 - 3 เซียนเซียโน่ 2-1

ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

10:00 Vasagey oita Futsal 6 - 0 Nagano Futsal 2-0
11:00 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล 3 - 3 voscuore sendai Futsal 2-1

ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League

16:00 อีสต์ เบงกอล รอ Calcutta Customs

ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 Veraguas FC 2 - 1 SD Panama Oeste 1-1
04:00 อาราเบ้ ยูนิโด้ 2 - 1 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 0-0
06:00 พลาซ่า อมาดอร์ 0 - 1 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 0-0
06:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 2 - 0 Atletico Chiriqui 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

17:30 KuKi 2 - 2 วอลคาอัส 1-1
18:00 โอทีพี โออูลู 1 - 2 Roi United 0-1
19:00 AC Barca รอ Toivalan Urheilijat
19:30 พีเค-35 วานตา 2 - 1 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 1-1
21:00 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 0 - 1 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 0-0

ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2

19:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 2 - 1 นครปฐม เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 Fundacion AIFI รอ ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี
02:00 Ciudad Vinotinto 0 - 1 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 0-0
02:30 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 1 - 1 ทิทาเนส เอฟซี 0-1
02:30 ยาราคูยานอส 1 - 2 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 1-2
03:00 เรียลฟร้อนเทร่า รอ ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga

15:15 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 1 - 3 Sportunion Mauer 1-1
15:30 สโลวาน เอชเอซี 0 - 1 เฟริส เวียนนา 1894 0-0
15:30 ASK Klagenfurt 4 - 1 SV Gallizien 3-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 ริโอ บรานโก้(AC) 2 - 1 Fernandopolis 0-1
05:00 อีซี เซา โชเซ เอสพี รอ มาริเลีย
20:00 Francana 0 - 2 ฟลาเมงโก(เอเอ) 0-1

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโ