บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2188 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 27/09/2562

ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ

05:15 พัลไมรัส 6 - 2 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 4-0
06:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 1 - 1 ซานโตส 1-1
06:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 6 - 1 อาไว เอฟซี เอสซี 4-0
07:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 4 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า 2-1

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

23:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0 - 1 สตุ๊ตการ์ต 0-0
23:30 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 2 - 0 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1-0

ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 คูพีเอส 2 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ 0-0
22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0 - 2 เคพีวี คอคคูล่า 0-2

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

01:00
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
0 - 3
อาแซด อัลค์มาร์

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 3 - 0 เฮลซิงบอร์ก 3-0
00:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 4 - 0 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 3-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

01:00 ลูเซิร์น 1 - 0 เนอชาแตล ซามักซ์ 0-0
01:00 เซอร์เวตต์ 0 - 0 ลูกาโน 0-0

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

00:00
เออิบาร์
3 - 2
เซบีย่า
01:00
เซลต้า บีโก้
1 - 1
เอสปันญ่อล
02:00
เรอัล โซเซียดาด
3 - 0
อลาเบส

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

02:00
โตริโน่
2 - 1
เอซี มิลาน

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

08:00 กัวเตมาลา (ญ) 9 - 0 เบลีซ ( ญ ) 5-0
15:00 Kingstown Klang 1 - 2 DBKL FC XI 1-1
15:00 Perak State 2 - 2 Kelantan State 0-1
15:00 Negeri Sembilan State 1 - 3 Kuala Lumpur XI 0-2
15:00 MISC 2 - 0 Pulau Pinang State 1-0
21:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 3 - 3 Digenis Morphou 3-2
22:00 โอแทลลอส อเทียนัว 1 - 1 โอลิมเปียกอส 0-0
22:00 เนีย ซาลามิส 6 - 1 Agia Napa 4-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ

00:15 เฟรมัด อเมเจอร์ 1 - 0 มิดทิลแลนด์ 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

01:00 อาเลซุนด์ เอฟเค 1 - 1 ไวกิ้ง เอฟเค 1-1

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ

01:30 รอแยล อันท์เวิร์พ 2 - 2 เคเอสซี โลเคอเรน 2-1
01:30 สตองดาร์ด ลีแอช 2 - 1 เควีเอสเค ลอมเมล 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ

01:30 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0 - 3 เอลเคเอสลอดซ์ 0-1

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

22:59 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 4 - 0 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ไอเค บราเก้ 1 - 2 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0 - 4 ดินาโม ซาเกร็บ 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:59 เทปลิเซ่ 1 - 0 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:00 โตลูก้า 3 - 1 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 1-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

01:45 อาเลซซานเดรีย 4 - 0 เจียน่า เออมินิโอ 3-0

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 เออีเค ลาร์นาคา 0 - 0 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1 - 2 ฮาโปเอล นาซาเรท 1-0
20:00 ฮาโปเอล รามัต กาน 1 - 0 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 1-0
20:00 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 0 - 4 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 0-4
20:00 ฮาโปเอล อฟูล่า 1 - 3 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 0-1
20:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 3 - 0 ฮาโปเอล แอชเคลอน 2-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ

00:30 ซาคาร์ยาสปอร์ 1 - 1 แคนกีรี่ เบเลดิสสเปอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

00:00 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 2 - 0 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 1-0
22:00 อัล-อาห์ลี เบงซี่ 1 - 0 เอล อิสไมลี่ 0-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

01:00 เอ็มซี แอลเจอร์ รอ ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์
01:00 เจเอส ซาอัวร่า รอ เอ็มซี โอราน
01:00 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ รอ ปาราดัว เอซี
01:00 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส รอ เจเอส คาบิลี่

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ

01:30 เมต้าล๊อกโลบูส(N) 0 - 2 สเตอัว บูคาเรสต์ 0-2

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3

22:59 วิลเลฟรองเช 0 - 0 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ

16:00 Shikun Vatikim Ramat Gan 2 - 2 Maccabi HaShikma Hen 0-2

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

21:00 สวีเดน(ยู 17) 4 - 2 ลิธัวเนีย(ยู 17) 1-1
21:00 หมู่เกาะแฟโร(ยู 17)(N) 1 - 6 เดนมาร์ก ยู17 0-2

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 ทีพีเอส ตูร์คู 1 - 1 ยาโร 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

22:30 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 3 - 2 โครบริ โกลกูฟว์ 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 ดินาโม เบรสต์ รอ ตอร์ปิโด มินส์ค
22:45 ตอร์ปิโด มินส์ค 1 - 6 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1-2

ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

20:00 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1 - 1 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 0-1

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:45 มิลเลียนนาริออส 2 - 1 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 2-0

ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

21:30 Daring Club Motema Pembe 1 - 2 Khartoum Al Watani 1-1

ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า

07:30 อัตเลติโก มิไนโร่ 2 - 1 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:59 อัสติ นาดลาเบม 1 - 1 วิทโควิซ 0-1

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

00:15 อัล ฮิลาล 2 - 1 อัล ทาวอน 1-1
22:25 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 1 - 2 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0-1

ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

00:15 อัจมาน 3 - 1 อัล นาเซอร์ ดูไบ 1-1
00:15 อัล วาเซิ่ล 1 - 3 อัล ไอน์ 1-1
21:30 อัล อาห์ลี ดูไบ 5 - 1 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 2-1
21:30 กอร์ ฟัคเค่น 1 - 1 ฮัทต้า คลับ 0-0

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

01:00 เอนพ์พี 1 - 1 ทาลา เอล เจช 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

20:55 อัล ฮัดด์ 1 - 0 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 0-0
22:00 อิสท์ ริฟฟา 2 - 1 บูไสทีน 1-1
23:30 อัล ชับบับ 1 - 0 อัล นาจม่า 0-0

ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก

19:30 Trables Sports Club 0 - 2 Al Akhaahli Alay 0-1
20:00 Tadamon Sour 1 - 2 อัล-เนจ์เมห์ 1-1

ผลบอลวันที่ UAE คัพ

20:15 Altai Phoenix 1 - 1 แมสฟุท 0-0
20:15 อัล ไทด์ 2 - 1 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 2-0
20:20 ดิบา ฟูไจรัช 1 - 2 ดูบา อัลฮัสซัน 0-0

ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก

20:15 มัสแคท 1 - 1 ฟานจา เอสซี 1-1
20:20 อัลรูสตัก 1 - 1 อัล ซูวาอี 0-1
22:59 โซฮาร์ คลับ 2 - 2 บาห์ลา 1-2

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

21:00 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 4 - 1 เคเอฟซี โคมาร์โน 1-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่(N) 0 - 1 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 0-0
07:00 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 2 - 2 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1 - 0 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 1-0
21:00 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 2 - 1 โมนาคัส เอสซี 1-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

06:00 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 1 - 2 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1-1

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga

23:30 SFM เซเนค 2 - 3 SK Bahon 2-2

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

00:00 ลิงโคปิ้ง (ญ) 4 - 1 เยอร์การ์เด้น (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 แกนด์ซาซาร์ 2 - 0 เอฟซี เยเรวาน 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

16:00 โลโคโมทีฟ มอสโก เยาวชน 2 - 0 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 1-0
18:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 1 - 3 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 1-2
20:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 0 - 1 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

21:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) 0 - 2 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ

02:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 2 ริโอ อาฟ 1-1

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง

00:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 1 - 1 สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) 0-0
00:00 เอฟซี ซูริค (ญ) 1 - 3 เอฟเค มินสก์ (ญ) 1-1
01:30 อาร์เซน่อล (ญ) 2 - 0 ฟิออเรนติน่า (ญ) 1-0
01:30 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 4 - 1 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 2-1
01:30 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 0 - 0 บราก้า(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 คลับ กัวบิร่า 2 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-1
05:15 ออโรร่า 0 - 1 บลูมมิ่ง 0-1
07:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1 - 1 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

22:00 คาราบัค 2 - 0 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

00:00 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 2 - 1 สตาเบ็ค (ยู 19) 1-1
00:00 ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) 1 - 2 นอร์สแตน (ยู 19) 1-1
00:30 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) 4 - 0 ฟอลโล่ (ยู 19) 1-0
01:00 คอนสวิงเกอร์ ยู19 3 - 1 รัวฟอสส์ ยู19 0-1
01:15 สตรอมเมน ยู19 4 - 3 สคีสโม ยู19 3-1
01:15 วาเลเรนก้า (ยู 19) 3 - 0 ฮามคาม ยู19 3-0

ผลบอลวันที่

14:25 Shanghai Shenhua Reserves 3 - 2 Shenzhen FC Reserves 1-2

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 การท่าเรือ เอฟซี 3 - 0 นครราชสีมา เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

22:59 เอสซี ซนอย์โม 3 - 1 วิคตอเรีย โอโตรโควิซ 1-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก

17:45 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 3 - 2 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 1-1
18:00 Hapoel Azor 0 - 1 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 0-0
18:00 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 2 - 0 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-0
18:00 มัคคาบี้ อิโรนิ 1 - 3 ฮาโปเอล คัวแคบ 1-1
18:15 Hapoel Holon Yaniv 0 - 3 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 0-0
18:30 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 2 - 0 Maccabi Kabilio Jaffa 2-0
18:30 Maccabi Kiryat Gat 0 - 5 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 0-3
18:30 มัคคาบี้ ชารายิม 1 - 3 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 0-3
18:30 รูบิ ชาปิร่า 1 - 0 Moadon Sport Tira 0-0
18:30 ฮาโปเอล อิกซาล 3 - 0 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 1-0
18:30 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 3 - 1 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 2-1
19:00 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 0 - 1 Maccabi Herzliya 0-0
19:00 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 3 - 1 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 1-0
19:00 Hapoel Herzliya 1 - 2 Hapoel Kafr Kanna 1-0

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

18:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 2 - 2 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

22:59 IFK Aspudden U19 0 - 5 Huddinge IF U19 0-3

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

22:00 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 2 - 3 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 2-2

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

19:00 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 3 - 0 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 1-0
19:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 1 - 1 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 FK Minija 2 - 0 Baltijos Futbolo Akademija 1-0
22:30 เนเวซิส 1 - 1 ซิอัวลิอาย 0-0
22:59 วิลเนียอุส ไวทิส 3 - 0 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี 2-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด 2 - 1 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

17:00 คาร์ปาตี้ (ยู 21) 2 - 0 Kolos Kovalivka U21 0-0
20:00 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 1 - 3 ลวีฟ(ยู 21) 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

03:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 3 - 1 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่ UAE RL

21:30 อัล นาสเซอร์ (สำรอง) 2 - 1 อัจมาน(สำรอง) 0-1
21:30 บานิยาส เอสซี (สำรอง) 4 - 0 อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) 1-0
21:30 อัล ชาร์จาห์(สำรอง) 1 - 2 อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง) 0-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 แอตลาส ยู20 3 - 0 เกเรตาโร่ (ยู20) 2-0

ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:59 Pieta Hotspurs 0 - 3 ลิจา แอทเลติก 0-2

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 7 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 2 3-0

ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก

19:45 Zakho 0 - 1 อัล นาจาฟ 0-0
19:45 อัล-นาฟ 1 - 0 นาฟิต อัล ยันนูป 1-0
19:45 Al-Hudod 0 - 0 แบกแดด 0-0
19:45 Alsinaat Alkahrabaiya 3 - 1 Naft Misan 2-1

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 พีเอส ติร่า 1 - 1 เซเมน ปาดัง 0-1
15:30 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 3 - 1 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 1-0
18:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 1 - 0 เปรซียา จาการ์ตา 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ

07:10 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย(N) 0 - 1 อินดิเพนเดนเต้ 0-1

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

13:10 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 2 - 1 มาดูรา เอฟซี 1-0
15:30 เปอร์ซิบาท บาตาง 3 - 2 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 1-0
15:30 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 2 - 1 พีเอสบีเค บลิตาร์ 1-1
20:30 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 1 - 0 ศรีวิจาย่า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน U19 ลีกา

16:35 ลวีฟ(ยู 19) 0 - 4 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 19) 0-3
18:00 Kolos Kovalyovka U19 2 - 4 Oleksandria U19 1-0
21:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 19) 5 - 0 โวลิน (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

21:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 7 - 5 Berkut Futsal 4-1
22:59 โนวาลิ(ฟุตซอล) 1 - 2 Norilsky Nickel Futsal 1-1

ผลบอลวันที่ OFC Olympic Qualifying Tournament

10:00 อเมริกัน ซามัว ยู 23(N) 0 - 5 Samoa U23 0-3
13:00 นิวซีแลนด์ ยู23 4 - 2 หมู่เกาะโซโลมอน (ยู 23) 2-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

16:00 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 3 - 1 ออสเตรีย(ญ) ยู17 2-1

ผลบอลวันที่ เอเชียใต้ ชิงแชมป์ U19

12:15 ภูฎาน ยู18(N) 0 - 4 บังคลาเทศ ยู18 0-3
16:15 อินเดีย (ยู 18)(N) 4 - 0 เวียดนาม ยู18 2-0

ผลบอลวันที่ NOR D4

00:00 บรอดด์ 0 - 1 สเตล โจร์เพลแลนด์ 0-0
22:00 โบโด กลิมท์ 2 1 - 1 ฟินส์เนส 1-1
23:30 วินด์ยาร์ต รอ เฟคเกรอย
23:30 วินด์ยาร์ต 0 - 5 Floy 0-2
23:30 อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 0 - 2 โฟรย่า FK 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

22:59 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 1 - 4 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 0-2

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1 - 1 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 1-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

22:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

22:00 วิเซล่า (ยู 19) 2 - 2 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

22:00 โดลโกพรูดนี่ 2 - 0 เอฟซี เปสคอฟ 747 1-0

ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

21:30 บานนี่ ยาส ยู 21 รอ อัล-ดาฟรา (ยู 21)

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 Michigan Stars 2 - 0 นาปาวอลเล่ย์ 1839 1-0

ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

04:05 Virginia (w) 2 - 0 เวอร์จิเนีย บีช ซิตี้ หญิง 0-0
13วินาที Iowa Women 0 - 0 Illinois (W) -

ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League

16:00 Peerless SC(N) 1 - 0 เรนโบว์ เอสซี 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

00:00 ไวคิงกิต 2 11 - 3 ไฮวินก้า 6-1
00:15 ลีพา 3 - 0 HooGee 3-0
22:30 PIF Parainen 4 - 0 ตุรกุ 1-0
22:59 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 5 - 4 เอฟซี ฟินน์ครูด 2-0
23:15 เอฟซีคอนตู 1 - 1 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 1-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:35 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย 1 - 3 เรียลฟร้อนเทร่า 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga

22:59 SC Mannsworth 1 - 1 Vorwarts Brigittenau 0-0
22:59 เอสวี ดานูบ 3 - 1 SV Gerasdorf Stammer 2-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19

01:30 Caucaia U19 3 - 1 Guarany de Sobral U19 2-1

ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

20:30 โอลิมปิก ซาราเยโว 2 - 2 NK Metalleghe Bsi 1-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

18:00 ฟูแล่ม(ยู 23) 2 - 4 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 1-3

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 5 - 1 บาร์นสลีย์ (ยู 23) 2-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga

23:30 เฮอร์เลฟ 1 - 1 อัลเรโรด เอฟเค 0-1

ผลบอลวันที่ เวียดนามผู้หญิงแชมป์

16:30 เซินลา(ญ) 0 - 6 ฮานอย(ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19

20:30 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 4 - 0 Sesvete U19 3-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

00:20 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 1 - 1 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 1-0
01:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) 4 - 0 ออล บอยส์(สำรอง) 1-0
01:20 ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) 1 - 1 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 1-1
20:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1 - 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1-0
20:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 1 - 1 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 0-0
20:00 บานฟิลด์(สำรอง) 2 - 2 นีเวลล์ส (สำรอง) 1-0
20:00 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1 - 2 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1-0
20:00 Central Cordoba SdE Reserves 3 - 1 โกดอย ครูซ (สำรอง) 2-0
20:00 โคลอน (สำรอง) 1 - 3 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 0-0
20:00 ฮูรากัน(สำรอง) 2 - 0 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 1-0
20:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1 - 2 ลานุส(สำรอง) 1-1
20:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 1 - 2 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1-1
20:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 1 - 1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 0-1
20:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0 - 1 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง

01:00 นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) รอ ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง)
01:00 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) รอ เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง)
01:00 โปรเกรสโซ่(สำรอง) รอ ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง)

ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 2 - 3 Inainte Modelu 0-1
21:00 แอสตรา กิอูรกุย 2 0 - 1 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 0-0
21:00 เอฟซี โบโตซานี่ 2 2 - 0 เอซีเอส ฟลาคาร่า โฮเรซู 1-0
21:00 ACS Viitorul Selimbar 3 - 1 ซานมาร์ติน 0-0
21:00 Odorheiu Secuiesc 2 - 0 Metalurgistul Cugir 1-0
21:00 ไครซัล ชิสินิว คริส 1 - 0 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 1-0
21:00 ACS Dumbravita 1 - 0 Ghiroda SI Giarmata VII 0-0
21:00 เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 4 - 2 เอฟซี โวลุนทารี 2 1-0
21:00 CNS Cetate Deva รอ CS Gilortul Targu Carbunesti
21:00 FC Ozana Targu Neamt 1 - 1 ดูนาเรีย กาลาติ 0-1

ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2

18:30 เอฟเค โมอิก บากู 0 - 3 ตูราน โตวูซ 0-1
18:30 Keshla FK II 0 - 2 ซัมกายิต เอฟเค 2 0-0
18:30 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1 - 0 เอฟซี อาจซู 1-0

ผลบอลวันที่ Vietnam U21 League

16:00 ซองลาม เหง่อัน(ยู 21) 1 - 3 The Cong FC U21 1-3
16:40 ลองแกน(ยู 21) 0 - 1 ด่งท้าป(ยู 21) 0-0
19:00 ดั๊กลัก(ยู 21) รอ เอสเฮชบี ดา นัง ยู 21

ผลบอลวันที่ India Santosh Trophy

09:30 Himachal Pradesh 3 - 2 Uttar Pradesh 1-0
09:30 มณีปุระ 0 - 1 Meghalaya 0-0
09:30 ราชาสถาน คลับ 2 - 1 Madhya Pradesh 0-1
12:30 ฉัตติสครห์ 0 - 3 เดลี เอฟซี 0-2

ผลบอลวันที่

19:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 3 - 1 ปาส ลาเมีย ยู 19 1-0

ผลบอลวันที่

22:00 เดลฟิน เอสซี(สำรอง) 2 - 1 Tecnico Universitario Reserves 1-0

ผลบอลวันที่

08:00 เวย์มัท เวลส์ 5 - 1 ซิลเวอร์ แซนด์ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่

07:00 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 2 - 0 เอดี ซาน คาร์ลอส 1-0
09:00 ซีดี โอลิมเปีย(N) 2 - 0 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 2-0

ผลบอลวันที่

01:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 2 - 0 โมนาโก 2 0-0

ผลบอลวันที่

18:00 FC Istaravshan รอ Khatlon Bokhtar
18:00 FC Kuktosh 1 - 6 อิสทิโล ดูชานบี 0-2
18:00 FC Panjshir รอ เอฟเค คูจานด์
18:00 Regar-TadAZ Tursunzoda 2 - 1 CSKA Pamir Dushanbe 2-1

ผลบอลวันที่

21:00 Parnu JK Vaprus 2 - 2 FC Kuressaare II 0-1
22:59 Maardu Linnameeskond II 2 - 3 Tartu JK Welco II 2-1

ผลบอลวันที่

01:30 Abadia U20 4 - 0 Atletas de Jesus U20 2-0
01:30 Aparecidense U20 1 - 1 Aparecida EC U20 0-1

ผลบอลวันที่

21:30 Svoboda Peshtera 6 - 2 Bled Hirter 4-0

ผลบอลวันที่

14:00 นามดินห์ (ยู 21) 1 - 1 Cong An Nhan Dan U21 0-1
14:30 ทีพี โฮ จิ มินห์ ยู 21 5 - 0 เบนแจ(ยู 21) 1-0
15:00 ด่งนาย(ยู 21) 2 - 2 วินห์ลอง (ยู 21) 0-0
16:10 ทีที ฮา นอย ยู 21 1 - 0 Pho Hien U21 0-0

ผลบอลวันที่

21:30 เอสโตริล(ยู 23) 3 - 2 วิตอเรีย เซตูบัล(ยู 23) 3-0

ผลบอลวันที่

01:00 Gremio Esportivo Nacional U19 2 - 8 Brasil de Pelotas RS U19 1-1
01:00 Uniao Harmonia U19 3 - 1 Sapucaiense U19 3-0
05:15 อเวนิดา อาร์เอส 1 - 1 Gremio B 1-0

ผลบอลวันที่

20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 2 - 1 ตรังกานู บี 0-0

ผลบอลวันที่

13:00 Bontang City 6 - 0 MSA FC 3-0
14:00 Persibabar Barat 6 - 2 Persipas Pangkal Pinang 4-1
15:00 Putra Pegok 1 - 3 PSAD Udayana 1-1
15:00 Fearless Persekabtas 1 - 1 Persikasi Kabupaten Bekasi 1-1
15:00 Persikabo Batu 8 - 0 Gen B Kota Mojokerto 3-0
15:10 Persipro 1954 0 - 0 PSIL Lumajang 0-0
16:00 Persatuan Sepakbola Bangka 2 - 1 Bangka Selatan 1-0

ผลบอลวันที่

14:30 พีเอส บาริโต ปูเตร่า(ยู 20) 2 - 0 เปอซิปูร่า จายาปูร่า(ยู 20) 0-0
15:30 Persela Lamongan U20 0 - 1 บายังการา เอฟซี(ยู 20) 0-1
15:30 พีเอสไอเอส ซะมารัง(ยู 20) 1 - 1 เปอร์ซิจา จาการ์ตา(ยู 20) 0-0
15:30 พีเอสเอส สเลมัน(ยู 20) 0 - 5 เปอร์เซบายา สุราบายา(ยู 20) 0-2

ผลบอลวันที่ 27/09/2562

ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
ผลบอลวันที่ India Santosh Trophy
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ OFC Olympic Qualifying Tournament
ผลบอลวันที่ UAE RL
ผลบอลวันที่ UAE คัพ
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ Vietnam U21 League
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ
ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ผลบอลวันที่ ยูเครน U19 ลีกา
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ผลบอลวันที่ เวียดนามผู้หญิงแชมป์
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan
ผลบอลวันที่ สวีเดน U19
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก
ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ เอเชียใต้ ชิงแชมป์ U19
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก



ผลบอลวันที่CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, India Santosh Trophy, NOR D4, OFC Olympic Qualifying Tournament, UAE RL, UAE คัพ, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, Vietnam U21 League, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลกัตตา Football League, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก คัพ, ตุรกี คัพ, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, บราซิล Campeonato U19, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลเยี่ยม คัพ, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ คัพ, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเครน U19 ลีกา, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย คัพ, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลาลีกา สเปน, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เลบานอน ลิก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนามผู้หญิงแชมป์, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อิตาลี C1A, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอล คัพ, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอเชียใต้ ชิงแชมป์ U19, เอสโตเนีย Esi Liiga, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, โอมาน ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี U19 A ลีก,